Daily Archives: January 20, 2012

อำเภอลำลูกกา ครั้งที่ 34 ลำดับ 25001 ขึ้นไป




อำเภอลำลูกกา ครั้งที่ 34 ลำดับ 25001 ขึ้นไป เรียงอักษรตามชื่อ

25001 นาง อำไพ อวยพร ลาดสวาย 16/3 หมู่ 8
25002 นาง จรินทร์ทิพย์ วจีปิยนันทานนท์ ลาดสวาย 79/87 หมู่ 4
25003 นาย อิทธิพร บริบูรณ์ ลาดสวาย 50/18 หมู่ 3
25004 นางสาว ชนัญชิดา เงินทอง ลาดสวาย 59/548 หมู่ 5
25005 นางสาว ทิพย์รัตน์ ผกามาตร ลาดสวาย หมู่ 11
25006 นาง เยาวลักษณ์ ลาสะมอ ลาดสวาย หมู่ 11
25007 นาย จรัส หลวงทอง ลาดสวาย หมู่ 11
25008 นาย บัวสอน โพธิ์ชัย ลาดสวาย หมู่ 11
25009 พ.อ. ถวัลย์ จืนซื่อ ลาดสวาย 51/111 หมู่ 5
25010 นาย ไพนิตย์ มั่นปาน ลาดสวาย 59/458 หมู่ 4
25011 นางสาว ฐานิตา สมศรี ลาดสวาย 51/531 หมู่ 9
25012 นาง อุไรพร ศรีม่วง ลาดสวาย 16/20 หมู่ 4
25013 นาย สมพงษ์ นาคำ ลาดสวาย 16/30 หมู่ 5
25014 นางสาว ภัทราวดี คิดสันเทียะ ลาดสวาย 51/841 หมู่ 9
25015 นาย วรพจน์ หินมาลัย ลาดสวาย 41/64 หมู่ 11
25016 นางสาว ชุตินันท์ อนันต์รัตนสกุล ลาดสวาย 26/840 หมู่ 10
25017 นาย อภิชาต สมเดช ลาดสวาย หมู่ 5
25018 นาย ภูดิศกุล จันโท ลาดสวาย 91/92 หมู่ 11
25019 นาย นนทวรรษ ตั้งวรการพานิช ลาดสวาย 65/34 หมู่ 4
25020 นาง นงเยาว์ กะปุกนาก ลาดสวาย 59/30 หมู่ 4
25021 นาง ถนอม จักฟู ลาดสวาย 68/110 หมู่ 5
25022 นาย วิใน กินนะรี ลาดสวาย หมู่ 4
25023 นาย สุชาติ จันทร์เชื้อ ลาดสวาย หมู่ 5
25024 นาง ณัฎธาวดี ภมรศิริวัฒนากุล ลาดสวาย 59/159 หมู่ 4
25025 นาย สุริยา ไอชะพนิจ ลาดสวาย 51/940 หมู่ 9
25026 นาง กันทิกา พึงรศ ลาดสวาย 26/29 หมู่ 10
25027 นาง สิริอุมา ทิพย์จินดาชัยกุล ลาดสวาย 51/126 หมู่ 5
25028 นาย วิเชียร สืบวงษ์ ลาดสวาย 2/107 หมู่ 5
25029 นาง ณัฐนิช สังข์วร ลาดสวาย 69/102 หมู่ 5
25030 นาย พิสิจน์ วงถาวร ลาดสวาย 35/143 หมู่ 10
25031 นาง สราณสิรี ฤดีสำราญสุข ลาดสวาย 26/2 หมู่ 10
25032 นางสาว สมมุติ ประเสริฐสังข์ ลาดสวาย 15/98 หมู่ 5
25033 นาง อุไร สุขพุฒิ ลาดสวาย 49/302 หมู่ 6
25034 นาง แสงโสม นาคาพงษ์ ลาดสวาย 31/29 หมู่ 8
25035 นาย อัฐกรา โพธิสุวรรณ ลาดสวาย 35/107 หมู่ 10
25036 นาย สมหมาย ภูแสนศรี ลาดสวาย 59/34 หมู่ 4
25037 นาง อรษา จารุสังวร ลาดสวาย 35/55 หมู่ 10
25038 นาย วิเชียร กลิ่นอบ ลาดสวาย 31/107 หมู่ 4
25039 นาย สุรินทร์ ลองรัตน์ ลาดสวาย 54/3 หมู่ 11
25040 นาย หัตถจักร ป่ายรีย์ ลาดสวาย 31/62 หมู่ 4
25041 นาง มณี ต่วนบุตร ลาดสวาย 31/218 หมู่ 4
25042 นาย จตุพร โพธิ์ศรี ลาดสวาย 49/285 หมู่ 6
25043 นางสาว พิมพ์ลดา สุรัชต์คุณานนต์ ลาดสวาย 33/257 หมู่ 4
25044 นาง ธารทิพย์ ดวงสวัสดิ์ ลาดสวาย 52/20 หมู่ 5
25045 นางสาว หงส์สุดา เรืององอาจ ลาดสวาย 50/48 หมู่ 3
25046 น.อ. สุรพันธุ์ ปทุมวัฒน์ ลาดสวาย 50/194 หมู่ 3
25047 นาง หนูเตียน สุ่มมาตย์ ลาดสวาย 15/32 หมู่ 5
25048 นางสาว ปรียาณัฐ ปิยะกุลเรืองเดช ลาดสวาย 37/145 หมู่ 4
25049 นาง พินิจ นาคย่านยาว ลาดสวาย 25/428 หมู่ 10
25050 นาย สุธีร์ แนบวงษ์ ลาดสวาย 25/51 หมู่ 10
25051 นาย ดอน ผ่อนปรน ลาดสวาย หมู่ 4
25052 นางสาว จันธิมา พอแพง ลาดสวาย หมู่ 4
25053 นาย เดียว บุญคง ลาดสวาย หมู่ 4
25054 นาย สัมภาณ์ อุ่นหลวง ลาดสวาย หมู่ 4
25055 นาง มยุรี ครุฑสูตร ลาดสวาย หมู่ 4
25056 นาย เนียบ สงวนแก้ว ลาดสวาย 99/4 หมู่ 3
25057 นาง อรุณ ขุนภัคดี ลาดสวาย 99/105 หมู่ 3
25058 นาย ระพีเดช ขุนภัคดี ลาดสวาย 99/132 หมู่ 3
25059 นาง นุชนาถ ทวี ลาดสวาย 99/138 หมู่ 3
25060 นาย วิทุร พิทุรเวโรจน์ ลาดสวาย 99/230 หมู่ 3
25061 นาง รุ่งรัตน์ ชัยสำเร็จ ลาดสวาย 99/262 หมู่ 3
25062 น.ต. อรรถพร บุญชื่น ลาดสวาย 99/309 หมู่ 3
25063 นาง นันทิตา รัตนชวนนท์ ลาดสวาย 99/313 หมู่ 3
25064 นางสาว นันทิภัตต์ พันธุนบวรรัตน์ ลาดสวาย 99/338 หมู่ 3
25065 พ.อ.อ. พิน จันทร์สุข ลาดสวาย 99/348 หมู่ 3
25066 นาย สุลีธรรม อุ่นพิจารณ์ ลาดสวาย 99/305 หมู่ 3
25067 นางสาว ธนภร ชัยสงคราม ลาดสวาย 49/11 หมู่ 6
25068 นาย โชค พูลสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 4
25069 นาย สุชาติ ช่วงโชติ ลาดสวาย 59/683 หมู่ 4
25070 นาย จำเป็น อักษรคง ลาดสวาย หมู่ 11
25071 นาย ชาญชัย ศิริมธุลส ลาดสวาย 41/41 หมู่ 7
25072 นาย อภิชัย สิวศรี ลาดสวาย 33/2 หมู่ 5
25073 นาย กฤติธี ศรีพรหม ลาดสวาย 29/12 หมู่ 5
25074 นาง ภัคธดา สุจำเนียร ลาดสวาย หมู่ 7
25075 นาย สุชาติ สุวัตถิกุล ลาดสวาย 26/563 หมู่ 10
25076 นาง อริสษา จินดานนท์ ลาดสวาย 35/14 หมู่ 7
25077 นาย วิเชียร แสนแปลง ลาดสวาย หมู่ 4
25078 นาย แสง มิ่งก่อ ลาดสวาย หมู่ 4
25079 นาง วันเพ็ญ ดาโอภา ลาดสวาย 3/25 หมู่ 4
25080 นาย เจริญพงษ์ นาคสัมฤทธิ์ ลาดสวาย 35/6 หมู่ 4
25081 นาย พิชัย มัชมณฑล ลาดสวาย 59/346 หมู่ 4
25082 นางสาว กัลยารัตน์ กาวีระ ลาดสวาย 69/77 หมู่ 4
25083 นาย รัฐพงศ์ วิระศักดิ์ ลาดสวาย 91/89 หมู่ 11
25084 นางสาว นันทิกานต์ สาลีสุข ลาดสวาย หมู่ 11
25085 นาย บุญเลิศ สุวรรณภูมิ ลาดสวาย หมู่ 6
25086 นางสาว มุกรินทร์ เอี้ยงทอง ลาดสวาย 44/248 หมู่ 8
25087 นาย ชนินทร์ สุริยกุล ณ อยุธยา ลาดสวาย 26/345 หมู่ 10
25088 นาง ศรีนวล เอี่ยมชัย ลาดสวาย หมู่ 4
25089 นางสาว เอ็มอร ปุผาเต ลาดสวาย หมู่ 11
25090 นางสาว ดาวเรือง ราชทองยศ ลาดสวาย 44/43 หมู่ 8
25091 นาง อมรรัตน์ กนะทิพย์ ลาดสวาย 59/167 หมู่ 4
25092 นาย นิคม น้ำทิพย์ ลาดสวาย 59/445 หมู่ 4
25093 นางสาว ศิริมา ก่อกำลัง ลาดสวาย 51/413 หมู่ 9
25094 นาย สุณริศร์ ดอกไม้ ลาดสวาย 60/85 หมู่ 11
25095 นาง สลักจิต ไชยอนงค์ศักดิ์ ลาดสวาย 33/56 หมู่ 4
25096 นางสาว ปทุมทอง ดาวทอง ลาดสวาย หมู่ 4
25097 นาย ประโยชน์ หงสินทรัพย์ ลาดสวาย 59/276 หมู่ 4
25098 นาย รัชเวทย์ เสวกฉิม ลาดสวาย 69/256 หมู่ 11
25099 นาย ปุรินทร์ ใจอาง ลาดสวาย 91/190 หมู่ 11
25100 นาย จิรเดช ขจรเดช ลาดสวาย 91/195 หมู่ 11
25101 นาง กันยา สมร่าง ลาดสวาย 60/36 หมู่ 11
25102 นาง ทุเรียน ตุ้มเพ็ชร ลาดสวาย หมู่ 4
25103 นาย วสันต์ จัทร์สมุท ลาดสวาย หมู่ 4
25104 นาย บุญวงศ์ ใจกล้า ลาดสวาย หมู่ 4
25105 นาย สัมพันธ์ มณีโชติ ลาดสวาย หมู่ 4
25106 นาย บุตรดา สมุติรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 4
25107 นาย อดูล บุดดี ลาดสวาย หมู่ 4
25108 นาย พรเลิศ เกตุเรีอง ลาดสวาย หมู่ 4
25109 นางสาว อัญชลี ศรีละไม ลาดสวาย หมู่ 4
25110 นาย บุญเพ็ง บัวเสนา ลาดสวาย หมู่ 4
25111 นาย ชัยนาท คำทุม ลาดสวาย หมู่ 4
25112 นาย อำนาจ โนนสูง ลาดสวาย หมู่ 4
25113 นางสาว ชนนิกานต์ บัวแย้ม ลาดสวาย 15/119 หมู่ 5
25114 นาย ชัยยันต์ นันทะ ลาดสวาย หมู่ 5
25115 นาง ญาดา นาสิงห์ ลาดสวาย 69/5 หมู่ 4
25116 นางสาว ธันยพร ฤกษ์รัตนวารี ลาดสวาย หมู่ 6
25117 นาง สุณี ฤกษ์รัตนวารี ลาดสวาย หมู่ 6
25118 นาย ธิติเมศร์ พิรธนาพัฒน์ดำรง ลาดสวาย หมู่ 7
25119 นาย ชำนาญ รักจิตร์ ลาดสวาย หมู่ 5
25120 นาย สมชาย ลิ้มวรการ ลาดสวาย 42/33 หมู่ 5
25121 นาย ธงธรรม สีมาตรัง ลาดสวาย หมู่ 7
25122 นางสาว รวีภัสส์ ปวินท์ธนภพ ลาดสวาย 99/36 หมู่ 5
25123 นาย ชูชีพ นิ่มเฉลิม ลาดสวาย 29/76 หมู่ 10
25124 นาย ธีระชัย รวยสว่างบุญ ลาดสวาย 44/54 หมู่ 8
25125 นาย พิพัทน์พนธ์ แก้วศิริ ลาดสวาย หมู่ 10
25126 นาง ณภาภรณ์ บุราคร ลาดสวาย 51/398 หมู่ 9
25127 นางสาว เสาวลักษณ์ บุญมี ลาดสวาย 26/558 หมู่ 10
25128 นาง นันทนา วงศ์จักร ลาดสวาย 69/31 หมู่ 5
25129 นางสาว วัชรี กองสมบัติ ลาดสวาย 68/62 หมู่ 5
25130 นาง อัจฉรา ศรีใจอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 10
25131 นาย ฤาชา วรรณศรี ลาดสวาย 33/198 หมู่ 4
25132 นาย สมชาย กิตติกาญจนกุล ลาดสวาย 70/84 หมู่ 4
25133 นาย สุรชัย พงษ์เผ่าทอง ลาดสวาย 79/185 หมู่ 4
25134 นางสาว ณกวิน เตยหอม ลาดสวาย 29/121 หมู่ 10
25135 นาง วาสนา กล่อมกลิ่น ลาดสวาย 25/288 หมู่ 10
25136 นางสาว ประนอม ปรางทิพย์ ลาดสวาย 26/61 หมู่ 10
25137 นางสาว อภิสรา วงศ์แข ลาดสวาย 29/114 หมู่ 10
25138 นาย เดชา ปริญญาศาสตร์ ลาดสวาย 26/318 หมู่ 10
25139 นาย ชำนาญพงษ์ แซ่ตั้ง ลาดสวาย 26/326 หมู่ 10
25140 นางสาว วันวิสาข์ อาจคงหาญ ลาดสวาย 29/26 หมู่ 10
25141 นาย มลชัย สร้อยศักดิ์ ลาดสวาย 35/67 หมู่ 10
25142 พ.ต. กนกศักดิ์ วงศ์กัน ลาดสวาย 35/74 หมู่ 10
25143 นาง ทรรศนวรรณ อธิลาภ ลาดสวาย 3/153 หมู่ 10
25144 นาย วิษณุ ศิริไพรวัน ลาดสวาย 35/90 หมู่ 10
25145 นางสาว อัญชลี เกียรติพัฒนา ลาดสวาย 31/50 หมู่ 10
25146 นาย วิสิฐ เพ็งศรี ลาดสวาย 35/108 หมู่ 10
25147 นาย สุนทร แสงสว่าง ลาดสวาย 26/680 หมู่ 10
25148 นางสาว ช่อฟ้า สงทามะตัน ลาดสวาย 49/36 หมู่ 6
25149 นางสาว ภัทรภรณ์ พลับลับโพธิ์ ลาดสวาย 14/7 หมู่ 6
25150 นาย อดิศร พรประสิทธ์ บึงคำพร้อย 77/109 หมู่ 6
25151 นาย จักรพงษ์ เปยาคม บึงคำพร้อย 77/110 หมู่ 6
25152 น.ต.หญิง อุบลมาศ โทณะวณิก บึงคำพร้อย 77/114 หมู่ 6
25153 นาง สุชาดา นิตยวิมล บึงคำพร้อย 77/12 หมู่ 6
25154 นาง ปิยาภัสร์ เพชรวารา บึงคำพร้อย 77/122 หมู่ 6
25155 ร.ต. ชุมพร ต่วนทัพ บึงคำพร้อย 77/123 หมู่ 6
25156 นาย กิตติ สุขภิรมย์สันติ บึงคำพร้อย 77/13 หมู่ 6
25157 นาย กฤษฎา กำบังภัย บึงคำพร้อย 77/130 หมู่ 6
25158 นางสาว พิมพ์ทกานต์ จางค์ประดิษฐา บึงคำพร้อย 77/132 หมู่ 6
25159 นาย ฑีฆวัฒน์ บุญยธโรกุล บึงคำพร้อย 77/133 หมู่ 6
25160 นาย ไพฑูรย์ ธูปสมุทร บึงคำพร้อย 77/140 หมู่ 6
25161 นาย เทวาฤทธิ์ ประเศรษฐสุต บึงคำพร้อย 77/170 หมู่ 6
25162 นางสาว เพ็ญแข จงรักษ์ บึงคำพร้อย 77/177 หมู่ 6
25163 นาย นภัสกรณ์ พันธ์เลิศ บึงคำพร้อย 77/178 หมู่ 6
25164 นาย จิต ศรีทวี บึงคำพร้อย 77/181 หมู่ 6
25165 นาย สมโภชน์ อ่ำพันธ์ บึงคำพร้อย 77/193 หมู่ 6
25166 นางสาว อารียา เพิ่มพูลกิจ บึงคำพร้อย 77/202 หมู่ 6
25167 นางสาว ปรางค์ทิพ โฏมลวนิช บึงคำพร้อย 77/215 หมู่ 6
25168 นาง ลักขณา โกมลวณิช บึงคำพร้อย 77/216 หมู่ 6
25169 นาง ณิชานันทน์ ชะเอม บึงคำพร้อย 77/218 หมู่ 6
25170 นาย พิชัย เตชะรัตน์พงษ์ บึงคำพร้อย 77/225 หมู่ 6
25171 นาย เพิ่มผล คุณทวีภักดี บึงคำพร้อย 77/227 หมู่ 6
25172 นางสาว ขนัตยา ภริตานนท์ บึงคำพร้อย 77/245 หมู่ 6
25173 นางสาว ฌาติญา ธรณี บึงคำพร้อย 77/252 หมู่ 6
25174 นางสาว พรทิพย์ ไกรสมโภชน์ บึงคำพร้อย 77/253 หมู่ 6
25175 นาย ธวัชชัย เหลาใหม่ บึงคำพร้อย 77/254 หมู่ 6
25176 นางสาว เพชรรัตน์ ศรีโยแก้ว บึงคำพร้อย 77/257 หมู่ 6
25177 นาย เอกพล พงษ์พิทักษ์ บึงคำพร้อย 77/259 หมู่ 6
25178 นางสาว กาญดา รักษ์งาน บึงคำพร้อย 77/267 หมู่ 6
25179 นางสาว พรอุมา ศิลาโรจน์ บึงคำพร้อย 77/270 หมู่ 6
25180 นาย อมร ฟังรัศมีกุล บึงคำพร้อย 77/274 หมู่ 6
25181 นาง รัชณู ยาหยี บึงคำพร้อย 77/280 หมู่ 6
25182 นางสาว กมลฤดี อินต๊ะก๋อง บึงคำพร้อย 77/290 หมู่ 6
25183 นาย กฤษณัส ศรีอ่อน บึงคำพร้อย 77/295 หมู่ 6
25184 นางสาว นนท์ทิตา วงษ์ตา บึงคำพร้อย 77/297 หมู่ 6
25185 นาย ธนิต เทพนันตา บึงคำพร้อย 77/299 หมู่ 6
25186 นาย ณรงค์ศักดิ์ จองแก บึงคำพร้อย 77/305 หมู่ 6
25187 นาย บุญโฮม วรสาร บึงคำพร้อย 77/330 หมู่ 6
25188 นางสาว เยาวเรศ ธรรมจิโรจ บึงคำพร้อย 77/336 หมู่ 6
25189 นาย จำเนียร ขุนพรมเครื่อง บึงคำพร้อย 77/361 หมู่ 6
25190 นาย ณัฐพัชร์ ศรประสิทธิ์ บึงคำพร้อย 77/372 หมู่ 6
25191 นาย รัฐวุฒิ ณรงค์ไตรรัตน์ บึงคำพร้อย 77/382 หมู่ 6
25192 นางสาว อารียื แซ่โง้ บึงคำพร้อย 77/399 หมู่ 6
25193 นาย ปิยวัฒ ทองพา บึงคำพร้อย 77/415 หมู่ 6
25194 นาง อนิสา อินทร์ต๊ะสืบ บึงคำพร้อย 77/416 หมู่ 6
25195 นาย สัญญพงศ์ พวงกมลพงศ์ บึงคำพร้อย 77/54 หมู่ 6
25196 นาย สันติวัฒน์ วาทิสุนทร บึงคำพร้อย 77/55 หมู่ 6
25197 นาย อดิศักดิ์ คำชมภู บึงคำพร้อย 77/80 หมู่ 6
25198 นางสาว วันทิรา ตั๋วแก้ว บึงคำพร้อย 77/10 หมู่ 6
25199 นาย ชาตรี อาภรณ์รัตน์ บึงคำพร้อย 77/100 หมู่ 6
25200 นาง อริสา รุจิระภา บึงคำพร้อย 77/101 หมู่ 6
25201 นาง นิตยา สมมุติรัมย์ บึงคำพร้อย 77/102 หมู่ 6
25202 นาง อำไพ ข่าน บึงคำพร้อย 77/103 หมู่ 6
25203 นางสาว พิลาสินี วิจิตรกุล บึงคำพร้อย 77/105 หมู่ 6
25204 นาย ทนาย ใจรักษ์ บึงคำพร้อย 77/106 หมู่ 6
25205 นาย พงษ์ศักดิ์ เรืองราษฎร์ บึงคำพร้อย 77/107 หมู่ 6
25206 นาย คมสรรค์ เรืองราษฎร์ บึงคำพร้อย 77/108 หมู่ 6
25207 นาง วิรัตน์ วรประทีป บึงคำพร้อย 77/11 หมู่ 6
25208 นาย พิชญ์ ลิขนะจุล บึงคำพร้อย 77/111 หมู่ 6
25209 นาย ทนงศักดิ์ บุปผาถา บึงคำพร้อย 77/115 หมู่ 6
25210 นาย สมโชค กานิวาสน์ บึงคำพร้อย 77/116 หมู่ 6
25211 นาย ภาณุวัฒน์ รักตะจิตระการ บึงคำพร้อย 77/118 หมู่ 6
25212 นาย อนัน ยอดสร้อย บึงคำพร้อย 77/119 หมู่ 6
25213 นาย มาโนช อยู่ยงค์ บึงคำพร้อย 77/120 หมู่ 6
25214 ด.ต. ชายชล สินอยู่ บึงคำพร้อย 77/127 หมู่ 6
25215 นาย จักรพงษ์ ศิษยาศาสตร์ บึงคำพร้อย 77/128 หมู่ 6
25216 นาง ชนินทร สุขรุ่งเรือง บึงคำพร้อย 77/129 หมู่ 6
25217 นางสาว รัตนา แก้วประภาภรณ์ บึงคำพร้อย 77/138 หมู่ 6
25218 นางสาว รวีวรรณ สุวรรณโณ บึงคำพร้อย 77/139 หมู่ 6
25219 นาย ยงยุทธ จุลจินดา บึงคำพร้อย 77/14 หมู่ 6
25220 นาย พาธินทร์ ไชยตา บึงคำพร้อย 77/142 หมู่ 6
25221 นางสาว เกศรินทร์ จันทร์คง บึงคำพร้อย 77/143 หมู่ 6
25222 นางสาว สุภาภรณ์ ดิษยบุตร บึงคำพร้อย 77/145 หมู่ 6
25223 นาง อำนวย ควรคิด บึงคำพร้อย 77/147 หมู่ 6
25224 นาง นลินพรรณ กุลชาติชัย บึงคำพร้อย 77/149 หมู่ 6
25225 นางสาว จิราภรณ์ เจียมสง่า บึงคำพร้อย 77/15 หมู่ 6
25226 นาย เปลัด วัชรพิบูลย์ บึงคำพร้อย 77/150 หมู่ 6
25227 นาย ทนุธรรม ทองกล่อม บึงคำพร้อย 77/151 หมู่ 6
25228 นาง อรทัย สุวรรณสกนธ์ บึงคำพร้อย 77/153 หมู่ 6
25229 นาย ชรินทร์ พิมประสาร บึงคำพร้อย 77/154 หมู่ 6
25230 นาย อุทัย เหล่าสิล บึงคำพร้อย 77/155 หมู่ 6
25231 นางสาว อภิชญา สุวรรณชาติ บึงคำพร้อย 77/159 หมู่ 6
25232 นาย มงคล หลักเมือง บึงคำพร้อย 77/160 หมู่ 6
25233 นางสาว ชุติมา ยมจินดา บึงคำพร้อย 77/161 หมู่ 6
25234 นาย เกรียงไกร อักษรทอง บึงคำพร้อย 77/162 หมู่ 6
25235 นาย นพพล แสงดี บึงคำพร้อย 77/166 หมู่ 6
25236 นาย จิรพันธ์ แก่นสาร บึงคำพร้อย 77/167 หมู่ 6
25237 นางสาว สุทธิวรรณ สุทธิวารี บึงคำพร้อย 77/168 หมู่ 6
25238 นางสาว ฉวี ทองสิม บึงคำพร้อย 77/169 หมู่ 6
25239 นาง สุขสาคร ลำเจียก บึงคำพร้อย 77/17 หมู่ 6
25240 นางสาว เบญจวรรณ จันทรเสงี่ยม บึงคำพร้อย 77/175 หมู่ 6
25241 นาย กุลธวัช สุ่มเกตุ บึงคำพร้อย 77/176 หมู่ 6
25242 นาย สมคิด เลาะจิ๊ บึงคำพร้อย 77/179 หมู่ 6
25243 นางสาว ชุลีพร สวยสด บึงคำพร้อย 77/180 หมู่ 6
25244 นาย เอกราช มุสิกรักษ์ บึงคำพร้อย 77/183 หมู่ 6
25245 นาย อนุชา ภู่ยาโต บึงคำพร้อย 77/185 หมู่ 6
25246 นาง สุวภีร์ สิงหรา บึงคำพร้อย 77/186 หมู่ 6
25247 นาย พสุวัต พูนสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 77/187 หมู่ 6
25248 นาย ชัชวาล จันทร์เติบ บึงคำพร้อย 77/19 หมู่ 6
25249 นาง อัมพร สุทธิศรี บึงคำพร้อย 77/190 หมู่ 6
25250 นาย สมชาติ ยิ้มสุขอนันต์ บึงคำพร้อย 77/191 หมู่ 6
25251 นางสาว พัชนา จิรประยุกต์เลิศ บึงคำพร้อย 77/192 หมู่ 6
25252 นางสาว สิริกร ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา บึงคำพร้อย 77/196 หมู่ 6
25253 นางสาว พรรณชญาณ์ วชิรรมณียกุล บึงคำพร้อย 77/198 หมู่ 6
25254 นาย ไกรสร กุลอนันประเสริฐ บึงคำพร้อย 77/199 หมู่ 6
25255 นางสาว ณัฐกมล สระบัว บึงคำพร้อย 77/2 หมู่ 6
25256 นางสาว วาสนา กุลอนันประเสริฐ บึงคำพร้อย 77/200 หมู่ 6
25257 นาย ธราดล กำเนิดเหมาะ บึงคำพร้อย 77/205 หมู่ 6
25258 นาย วินัย ค้าสุวรรณ บึงคำพร้อย 77/206 หมู่ 6
25259 นางสาว นันฐฐาภรณ์ กำรลัง บึงคำพร้อย 77/209 หมู่ 6
25260 นางสาว ศศกมล วงศ์อำพัน บึงคำพร้อย 77/211 หมู่ 6
25261 นาง จิตภินันท์ จันทร์ดอกไม้ บึงคำพร้อย 77/212 หมู่ 6
25262 นาง นฤมล ขันอาษา บึงคำพร้อย 77/213 หมู่ 6
25263 นาย ธเนศ สะสม บึงคำพร้อย 77/214 หมู่ 6
25264 นาย สิทธิโชค ประภาศรีวรกุล บึงคำพร้อย 77/219 หมู่ 6
25265 นาง สุชญา ควรพันธุ์ บึงคำพร้อย 77/22 หมู่ 6
25266 นางสาว อุรสา นิโครธานนท์ บึงคำพร้อย 77/220 หมู่ 6
25267 นาย พงษ์ศักดิ์ เปี่ยมจาด บึงคำพร้อย 77/222 หมู่ 6
25268 นาย การุณ สัมฤทธิ์มีผล บึงคำพร้อย 77/226 หมู่ 6
25269 นางสาว นิตยา ขุนนำ บึงคำพร้อย 77/228 หมู่ 6
25270 นาย จรัญ ยุพันธ์ บึงคำพร้อย 77/229 หมู่ 6
25271 นางสาว เจริญศรี ยุพันธ์ บึงคำพร้อย 77/230 หมู่ 6
25272 นางสาว อุลัยรัตน์ เกษลำ บึงคำพร้อย 77/231 หมู่ 6
25273 นางสาว นิภาพร หินอ่อน บึงคำพร้อย 77/232 หมู่ 6
25274 นาย จุมพต ลวดลาย บึงคำพร้อย 77/233 หมู่ 6
25275 นาง สุปราณี อิทธิสาร บึงคำพร้อย 77/234 หมู่ 6
25276 นาย จีรพันธ์ เกษสาคร บึงคำพร้อย 77/235 หมู่ 6
25277 นาย คันธรส อ่อนเกตุ บึงคำพร้อย 77/236 หมู่ 6
25278 นาย อรรถพล อาชวพร บึงคำพร้อย 77/237 หมู่ 6
25279 นาย มนต์ ทิพยนิภา บึงคำพร้อย 77/238 หมู่ 6
25280 นาย วันชัย สีลาเขตต์ บึงคำพร้อย 77/239 หมู่ 6
25281 นาย ศิโรตน์ จรวิเศษ บึงคำพร้อย 77/24 หมู่ 6
25282 นาง สมยงค์ พราวศรี บึงคำพร้อย 77/241 หมู่ 6
25283 นาย ชะลอ ต่ายชาวนา บึงคำพร้อย 77/242 หมู่ 6
25284 นางสาว ปริศนา มาลาศิริ บึงคำพร้อย 77/243 หมู่ 6
25285 นางสาว เสริมศักดิ์ ยิ้มย่อง บึงคำพร้อย 77/247 หมู่ 6
25286 นางสาว ไพลิน พันธุมัย บึงคำพร้อย 77/248 หมู่ 6
25287 นาย รังสรรค์ คงคะรัศมี บึงคำพร้อย 77/249 หมู่ 6
25288 นาย ธนพงษ์ ผลบุญ บึงคำพร้อย 77/25 หมู่ 6
25289 นาย กิตติวัฒน์ ยิ้มย่อง บึงคำพร้อย 77/250 หมู่ 6
25290 ด.ต. เพชราช แสนรัตน์ บึงคำพร้อย 77/251 หมู่ 6
25291 นาง นันท์นภัส ทองเหลืองสุก บึงคำพร้อย 77/258 หมู่ 6
25292 นางสาว สุวภัทร งามเจริญ บึงคำพร้อย 77/261 หมู่ 6
25293 นาย มนตรี ตะกรุดจันทร์ บึงคำพร้อย 77/262 หมู่ 6
25294 นาย ประพันธ์ พรหมเมตตา บึงคำพร้อย 77/264 หมู่ 6
25295 นาย ทิวากร ธนชวนชัย บึงคำพร้อย 77/265 หมู่ 6
25296 นาย วัลลภ เอี่ยมสุวรรณ บึงคำพร้อย 77/266 หมู่ 6
25297 นางสาว อรทัย วิลัยฤทธิ์ บึงคำพร้อย 77/268 หมู่ 6
25298 นาย ศุภชัย สุธรรมวรวิทย์ บึงคำพร้อย 77/269 หมู่ 6
25299 นาง อรุณ บุญเย็น บึงคำพร้อย 77/27 หมู่ 6
25300 นาง สมวรา หงษ์สุวรรณ บึงคำพร้อย 77/271 หมู่ 6
25301 นาย ธนพล เขินไพร บึงคำพร้อย 77/277 หมู่ 6
25302 นางสาว นงลักษณ์ มากภิรมย์ บึงคำพร้อย 77/278 หมู่ 6
25303 นาย เกรียงศักดิ์ ศรีสวรรค์ บึงคำพร้อย 77/28 หมู่ 6
25304 นางสาว ดุษฎี ศิริวัลลภ บึงคำพร้อย 77/281 หมู่ 6
25305 นางสาว สุพร โชติพนัง บึงคำพร้อย 77/282 หมู่ 6
25306 นาง จันทร์เพ็ญ ปัญญาไว บึงคำพร้อย 77/284 หมู่ 6
25307 นาย ภัทรพล ตระการวิจิตร บึงคำพร้อย 77/285 หมู่ 6
25308 นาย สมจิตต์ ท้วมพรรณ์ทอง บึงคำพร้อย 77/286 หมู่ 6
25309 นางสาว เปรมอินทร์ สิริสมบัติวัฒนา บึงคำพร้อย 77/287 หมู่ 6
25310 นาย ปรีชา อุมาวงสกุล บึงคำพร้อย 77/288 หมู่ 6
25311 ร.อ. มนูญชัย สุดสาคร บึงคำพร้อย 77/289 หมู่ 6
25312 นางสาว ดวงรัตน์ ศรีทอง บึงคำพร้อย 77/29 หมู่ 6
25313 นาย จริยาวุฒิ ประคองจิต บึงคำพร้อย 77/291 หมู่ 6
25314 นาย ปวินท์วัติ เยี่ยมสมบัติ บึงคำพร้อย 77/292 หมู่ 6
25315 นาง พิมพ์ผกา เจริญสุข บึงคำพร้อย 77/298 หมู่ 6
25316 นาย พอพล ศิริคำ บึงคำพร้อย 77/30 หมู่ 6
25317 นางสาว กฤชมน มีแตง บึงคำพร้อย 77/300 หมู่ 6
25318 นางสาว ธนากุล เสาเสนา บึงคำพร้อย 77/302 หมู่ 6
25319 นาง วาสนา สมรรคบุตร บึงคำพร้อย 77/303 หมู่ 6
25320 นางสาว พจน์มาลย์ สมรรคบุตร บึงคำพร้อย 77/304 หมู่ 6
25321 นาย เลิศพิบูลชัย บัวปลั่ง บึงคำพร้อย 77/306 หมู่ 6
25322 นางสาว ดารารัตน์ อุ่นใจ บึงคำพร้อย 77/307 หมู่ 6
25323 นาง ผกา มิ่งพรพิชิต บึงคำพร้อย 77/308 หมู่ 6
25324 นาย วิโรจน์ วงษ์อุ่น บึงคำพร้อย 77/309 หมู่ 6
25325 นาย เสกสรร โพธาจาติกุล บึงคำพร้อย 77/31 หมู่ 6
25326 นางสาว อุไร เทียนกระจ่าง บึงคำพร้อย 77/310 หมู่ 6
25327 นางสาว ศิริลักษณ์ ไชยคุณ บึงคำพร้อย 77/312 หมู่ 6
25328 นาง นิธิวดี เส้งพา บึงคำพร้อย 77/313 หมู่ 6
25329 นาง สุภัค วงษ์สุวรรณ บึงคำพร้อย 77/314 หมู่ 6
25330 นาย อมรเทพ มณีพิพัฒน์ บึงคำพร้อย 77/315 หมู่ 6
25331 นาย อภิรักษ์ มงคลจิตณานนท์ บึงคำพร้อย 77/316 หมู่ 6
25332 นาย อุทัย รักแก้ว บึงคำพร้อย 77/317 หมู่ 6
25333 นางสาว เบญจวรรณ มานิตยกุล บึงคำพร้อย 77/319 หมู่ 6
25334 นาย วัฒนชัย เชาว์รุ่งเรือง บึงคำพร้อย 77/32 หมู่ 6
25335 นางสาว สาวิตรี กรรฐโรจน์ บึงคำพร้อย 77/322 หมู่ 6
25336 นาย พรชัย ชูสงวน บึงคำพร้อย 77/323 หมู่ 6
25337 นางสาว มลฤดี จัทร์เกษม บึงคำพร้อย 77/324 หมู่ 6
25338 นาง สมจิตต์ พัวเจริญ บึงคำพร้อย 77/325 หมู่ 6
25339 นาย พิบูลย์ อันทะสี บึงคำพร้อย 77/328 หมู่ 6
25340 นาง นิดา กำลังมา บึงคำพร้อย 77/329 หมู่ 6
25341 นางสาว รพิมพิตฌา ศรวัตร์ บึงคำพร้อย 77/332 หมู่ 6
25342 นาย สุรพล บุญวาที บึงคำพร้อย 77/333 หมู่ 6
25343 นาย บุญชัย ว่องธรรมวิชา บึงคำพร้อย 77/337 หมู่ 6
25344 นาย อุทัย งามขำ บึงคำพร้อย 77/339 หมู่ 6
25345 นาย ฐนกฤตย์ หอยิ่งสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 77/34 หมู่ 6
25346 นาย มานพ วิสุทธิ์นฤชัย บึงคำพร้อย 77/340 หมู่ 6
25347 นาย ทวี คงฉุย บึงคำพร้อย 77/341 หมู่ 6
25348 นาง ปรารถนา สุขศรีอนุสรณ์ บึงคำพร้อย 77/342 หมู่ 6
25349 นางสาว ลลิตา แก้วอาษา บึงคำพร้อย 77/343 หมู่ 6
25350 นาย ปณิธิ สวัสดิมงคล บึงคำพร้อย 77/345 หมู่ 6
25351 นาย ศุภกรณ์ ราหุละ บึงคำพร้อย 77/346 หมู่ 6
25352 นาง ปารียา นิลศรี บึงคำพร้อย 77/348 หมู่ 6
25353 นาง กิตติมา แสงนิล บึงคำพร้อย 77/349 หมู่ 6
25354 นางสาว กุลภัสสะณ์ ยุทธ์ธนพิทยา บึงคำพร้อย 77/35 หมู่ 6
25355 นาย จศิกานต์ ประโยชน์ดี บึงคำพร้อย 77/350 หมู่ 6
25356 นางสาว ปรีดาภรณ์ นนท์ศิริ บึงคำพร้อย 77/352 หมู่ 6
25357 นาย วิจิตร บุตะเขียว บึงคำพร้อย 77/353 หมู่ 6
25358 นาย พิชัย จิระวรรธนะ บึงคำพร้อย 77/354 หมู่ 6
25359 นาย สุรินทร์ เย็นไสว บึงคำพร้อย 77/356 หมู่ 6
25360 นาย ประสิทธิ์ มีวังแดง บึงคำพร้อย 77/357 หมู่ 6
25361 นาย ศุภรัตน์ สวนศรี บึงคำพร้อย 77/359 หมู่ 6
25362 นาย วงศาโรจ วงษ์สมบัติ บึงคำพร้อย 77/360 หมู่ 6
25363 นาย สัมพันธ์ ทองสุขา บึงคำพร้อย 77/362 หมู่ 6
25364 นาย วันชัย เกษลำ บึงคำพร้อย 77/363 หมู่ 6
25365 นางสาว เบญจพร สวาสดิ์พรรค บึงคำพร้อย 77/365 หมู่ 6
25366 นางสาว มุกรินทร์ ศุภกิติวุฒิ บึงคำพร้อย 77/366 หมู่ 6
25367 นางสาว ภิญญาพัชญ์ ทาสาธนันตย์ตระกูล บึงคำพร้อย 77/368 หมู่ 6
25368 นาง ประภัสสร กาญจนศิลป์ บึงคำพร้อย 77/371 หมู่ 6
25369 นาย วรชิต หวังดี บึงคำพร้อย 77/374 หมู่ 6
25370 นาย จิรศักดิ์ รักษาบุญ บึงคำพร้อย 77/375 หมู่ 6
25371 นาย มนัส คลังทอง บึงคำพร้อย 77/376 หมู่ 6
25372 นาง สุมนา เมฆอาภา บึงคำพร้อย 77/378 หมู่ 6
25373 นาย วรากร อู่รัชตมาศ บึงคำพร้อย 77/379 หมู่ 6
25374 นาย สหพัฒน์ คันธี บึงคำพร้อย 77/381 หมู่ 6
25375 นาย ดุสิต วัฒนเสย บึงคำพร้อย 77/383 หมู่ 6
25376 นาง ดวงรัตน์ ฟูคำ บึงคำพร้อย 77/384 หมู่ 6
25377 นาย สายพิน ขุมทรัพย์ บึงคำพร้อย 77/385 หมู่ 6
25378 ว่าที่ ร.ต.อ.หญิง ปาริชาติ เทวพิทักษ์ บึงคำพร้อย 77/386 หมู่ 6
25379 นาย เสถียร ขันตี บึงคำพร้อย 77/387 หมู่ 6
25380 นางสาว ถนอมศรี ทองปลิว บึงคำพร้อย 77/389 หมู่ 6
25381 นาง ศิริวรรณ พลอยนิล บึงคำพร้อย 77/391 หมู่ 6
25382 นาย อเนก แจ่มฟ้า บึงคำพร้อย 77/392 หมู่ 6
25383 นาย สุวิทย์ ทองปลิว บึงคำพร้อย 77/393 หมู่ 6
25384 นาย วินัย แก้วมณี บึงคำพร้อย 77/394 หมู่ 6
25385 นางสาว พัชนีย์ กิติเจริญนนท์ บึงคำพร้อย 77/395 หมู่ 6
25386 นาง สุนันทา พุ่มดนตรี บึงคำพร้อย 77/396 หมู่ 6
25387 นางสาว กัญญาณัฐ บุญนำมา บึงคำพร้อย 77/397 หมู่ 6
25388 นาย สุรพงษ์ ศรีไพบูลย์ บึงคำพร้อย 77/398 หมู่ 6
25389 นาง วิชชุลี จันทระกุล บึงคำพร้อย 77/4 หมู่ 6
25390 นาย สมเกียรติ เอี่ยมทองอินทร์ บึงคำพร้อย 77/401 หมู่ 6
25391 นาย เหลือง วาณิชยสกุล บึงคำพร้อย 77/403 หมู่ 6
25392 นาง พวงเพ็ชร ทศดร บึงคำพร้อย 77/404 หมู่ 6
25393 นาง ปรารถนา ศรีแสงทรัพย์ บึงคำพร้อย 77/405 หมู่ 6
25394 นางสาว ปทิตตา ธนชวนชัย บึงคำพร้อย 77/406 หมู่ 6
25395 นาง ทัศนีย์ เตชะรัตนชัยกุล บึงคำพร้อย 77/410 หมู่ 6
25396 นาง ศิรัญญา มหกรรมโกลา บึงคำพร้อย 77/411 หมู่ 6
25397 นาง อรัญญา พรมทอง บึงคำพร้อย 77/413 หมู่ 6
25398 นางสาว พัชรินทร์ บุตะเขียว บึงคำพร้อย 77/417 หมู่ 6
25399 นาย บันดาล จันทร์ประเสริฐ บึงคำพร้อย 77/42 หมู่ 6
25400 นาย ชวลิต ทวีเจริญธรรม บึงคำพร้อย 77/45 หมู่ 6
25401 นาง นิตยา ไวโรจนกิจ บึงคำพร้อย 77/47 หมู่ 6
25402 นาย ฉัตรชัย ติยะพรัญชัย บึงคำพร้อย 77/48 หมู่ 6
25403 นาย นพคุณ ควรสมาคม บึงคำพร้อย 77/5 หมู่ 6
25404 นาง เพ็ญนภา บำราบพาล บึงคำพร้อย 77/50 หมู่ 6
25405 นาย สุวัฒน์ นาสถิตย์ บึงคำพร้อย 77/53 หมู่ 6
25406 นางสาว ทรงพล อรรคสถาวร บึงคำพร้อย 77/56 หมู่ 6
25407 นางสาว พิมลพรรณ พุทธสะแสง บึงคำพร้อย 77/57 หมู่ 6
25408 นางสาว นุชจรี สุริยะนากาศ บึงคำพร้อย 77/58 หมู่ 6
25409 นาง สมหมาย ผลเพิ่ม บึงคำพร้อย 77/6 หมู่ 6
25410 นาย สุรศักดิ์ ผิวนวล บึงคำพร้อย 77/60 หมู่ 6
25411 นาย พิชัย สาริกุล บึงคำพร้อย 77/62 หมู่ 6
25412 นาง นฤมล ธินันท์ บึงคำพร้อย 77/63 หมู่ 6
25413 นาง อุบล สินสมุทร บึงคำพร้อย 77/64 หมู่ 6
25414 นางสาว นพมาศ วงศ์ใหญ่ บึงคำพร้อย 77/65 หมู่ 6
25415 นาย บุญศิริ อาญาศูนย์ บึงคำพร้อย 77/66 หมู่ 6
25416 นางสาว เพ็ชรนาจ แซ่โค้ว บึงคำพร้อย 77/67 หมู่ 6
25417 นางสาว เอลียาห์ ตั๋นแก้ว บึงคำพร้อย 77/68 หมู่ 6
25418 นาง ปาริชาติ พงษ์อำพันธุ์ บึงคำพร้อย 77/69 หมู่ 6
25419 นางสาว จารุวรรณ จงสกุลรุ่งโรจน์ บึงคำพร้อย 77/7 หมู่ 6
25420 นาย เดชรัชต์ จิ๋วเชื้อพันธุ์ บึงคำพร้อย 77/70 หมู่ 6
25421 นาง ธนดา จิ๋วเชื้อพันธุ์ บึงคำพร้อย 77/71 หมู่ 6
25422 นาง สาวิตรี ปรีชาชาติ บึงคำพร้อย 77/76 หมู่ 6
25423 นาง พนินาฎ จันทร์ภักดิ์ บึงคำพร้อย 77/77 หมู่ 6
25424 นาย ชาลี อุ่มบางตลาด บึงคำพร้อย 77/78 หมู่ 6
25425 นางสาว ปิยวรรณ แย้มชุ่ม บึงคำพร้อย 77/8 หมู่ 6
25426 นาง สุดาวรรณ์ สิงโต บึงคำพร้อย 77/83 หมู่ 6
25427 นาย กิตติพงษ์ ผู้วิจารณ์ บึงคำพร้อย 77/84 หมู่ 6
25428 นาย กำธร ประยงค์ บึงคำพร้อย 77/86 หมู่ 6
25429 นาง สมหมาย โสมะฐิติ บึงคำพร้อย 77/88 หมู่ 6
25430 นาย ชูชาติ ทรงแสงธรรม บึงคำพร้อย 77/89 หมู่ 6
25431 นาง วรรณา ศรีมันตะ บึงคำพร้อย 77/90 หมู่ 6
25432 นางสาว ฐิตาภา เขียวบุญปลูก บึงคำพร้อย 77/91 หมู่ 6
25433 นาย อำนวย แสงสว่าง บึงคำพร้อย 77/92 หมู่ 6
25434 นาย จิฑาเกียรติ พานแก้ว บึงคำพร้อย 77/93 หมู่ 6
25435 นาย วรรณชัย ชมพนันทน์ บึงคำพร้อย 77/96 หมู่ 6
25436 นางสาว ดวงใจ เปรมภักดี บึงคำพร้อย 77/98 หมู่ 6
25437 นาง สุวรา จำนงบุตร บึงคำพร้อย 77/99 หมู่ 6
25438 นางสาว จิรานุช ศิริพงศภัค บึงคำพร้อย 78/26 หมู่ 6
25439 นาง สุมาลี เครือสิงห์ บึงคำพร้อย 78/372 หมู่ 6
25440 นาง จรูญลักษณ์ จันทศรี บึงคำพร้อย 78/405 หมู่ 6
25441 นาง สานสุดา คิดดี บึงคำพร้อย 78/406 หมู่ 6
25442 นาง พรวิภา เดียนี บึงคำพร้อย 78/429 หมู่ 6
25443 นาง พัชยาณี มั่งรัตนะ บึงคำพร้อย 78/432 หมู่ 6
25444 นาง อมรา รางรักษ์ บึงคำพร้อย 78/433 หมู่ 6
25445 นาย สิทธินนท์ โทรักษา บึงคำพร้อย 78/434 หมู่ 6
25446 นางสาว จุฑารัตน์ บุญญานุประภาส ลำลูกกา 88/9 หมู่ 12
25447 นาง บัวลอย สืบค้า ลำลูกกา หมู่ 21
25448 นาย สมหมาย สีหะวงษ์ ลำลูกกา หมู่ 21
25449 นาย สมาน แสงทอง ลำลูกกา หมู่ 21
25450 นาย เสกสรร ประสงค์กิจ บึงคำพร้อย 3 หมู่ 4
25451 นาย สุพัฒน์ ช่างคิด บึงคำพร้อย 16 หมู่ 5
25452 นาง ฉลวย มีชูทรัพย์ บึงคำพร้อย 33/1 หมู่ 5
25453 นางสาว เรียน ทอนอน้อย บึงคำพร้อย หมู่ 5
25454 นาง ยนต์ศรี สอนตาง บึงคำพร้อย หมู่ 5
25455 นาย วิรัตน์ อ้วนกาบิน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25456 นาย สุพัน เที่ยงพร บึงคำพร้อย หมู่ 5
25457 นาย ภุมมา ทับพูล บึงคำพร้อย หมู่ 5
25458 นาย สาโรจน์ กรรตุพันธาพร บึงคำพร้อย หมู่ 5
25459 นางสาว สาคร ธรรมไข บึงคำพร้อย หมู่ 5
25460 นาย สมหวัง บานชื่น บึงคำพร้อย หมู่ 5
25461 นาง บุญยง หินสูงเนิน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25462 นาย กัณหา ทัดแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 5
25463 นางสาว สวรรค์ โนนเงิน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25464 นาย ทวีศักดิ์ วงค์ประทุม บึงคำพร้อย หมู่ 5
25465 นาย อุดม หมายทอง บึงคำพร้อย หมู่ 5
25466 นางสาว อาภาภรณ์ บุรำสูงเนิน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25467 นางสาว ต้อย มะโนสินธุ์ บึงคำพร้อย หมู่ 5
25468 นาง วัชราภรณ์ สำอาง บึงคำพร้อย หมู่ 5
25469 นาย สมชาย ทองศิริ ลำลูกกา 40/14 หมู่ 5
25470 นาย มณฑล สิงห์คลี ลำลูกกา 44/139 หมู่ 5
25471 นาย ชานนท์ ทับทิมทอง ลำลูกกา 44/144 หมู่ 5
25472 นาย ราชศักดิ์ โสรัชชาติ ลำลูกกา 44/148 หมู่ 5
25473 นางสาว อโนชา ยิ่งเจริญ ลำลูกกา 44/4 หมู่ 5
25474 น.ท. เกษม ราชกิจ ลำลูกกา 44/45 หมู่ 5
25475 นาย พีรพล คุพวงศ์ ลำลูกกา 44/6 หมู่ 5
25476 นาย นาวี แสงสี ลำลูกกา หมู่ 5
25477 นาย อำนวย ขุนทองเทพ ลำลูกกา หมู่ 5
25478 นางสาว สุมาลี ขุนทองเทพ ลำลูกกา หมู่ 5
25479 นาย สมพร พุ่มเจริญ ลำลูกกา หมู่ 5
25480 นาย หอมกลิ่น กลั่นสะเดา ลำลูกกา หมู่ 5
25481 นาง กอง สุขอร่าม ลำลูกกา หมู่ 5
25482 นาย ประชา จำปานิล ลำลูกกา หมู่ 5
25483 นาย อภิชัย อินทน้ำเงิน ลำลูกกา หมู่ 5
25484 นาย กิตติ เหมือนถวิล บึงคำพร้อย 27/2 หมู่ 6
25485 นางสาว นพเก้า มาลารัตน์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25486 นางสาว กาญจนา เย็นดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25487 นางสาว นงลักษ์ ทุพรม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25488 นาย ประกาศิต เสรีธนโรจน์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25489 นาย เอกราช ปู่ทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25490 นาง ทองคำ เติมวุฒิ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25491 นาย ทักษษิณ เหล่านิล บึงคำพร้อย หมู่ 6
25492 นาย ถนอม บุญ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25493 นางสาว อัมพร เดชบุรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25494 นางสาว นงลักษณ์ ไชยเทม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25495 นางสาว รัสมี ไชยเทพ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25496 นาง ยุพดี เงินสว่าง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25497 นาย จิระศักดิ์ ไชยเสนา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25498 นาย ณรงค์ เวทการ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25499 นาย เกรียงไกร เกษรบัว บึงคำพร้อย หมู่ 6
25500 นางสาว ปณิฐี เกิดศิริ บึงคำพร้อย 42/3 หมู่ 6
25501 นาย ยุทธิพร ช่อยดร บึงคำพร้อย 59/23 หมู่ 6
25502 นางสาว ชลดา จิตรนิพนธ์ บึงคำพร้อย 59/24 หมู่ 6
25503 นาย สำราญ พวงบรรจง บึงคำพร้อย 59/29 หมู่ 6
25504 นาง อัจฉรา พาประเสริฐ บึงคำพร้อย 59/3 หมู่ 6
25505 นาง วิภา กฤตวิทยากุล บึงคำพร้อย 59/33 หมู่ 6
25506 นาย ศรีมูล สารกลม บึงคำพร้อย 59/39 หมู่ 6
25507 นางสาว จิรัชยา มาตผุด บึงคำพร้อย หมู่ 6
25508 นางสาว น้อย ใจประเสริฐ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25509 นาย สุรไกร อินทร์ไข บึงคำพร้อย หมู่ 6
25510 นางสาว โสภี สุขบุญช่วย บึงคำพร้อย หมู่ 6
25511 นางสาว จัน อินทริง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25512 นาง สุกาญจน์ พารา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25513 นาย กฤษฎา สุขแสนศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25514 นาง วิไลวรรณ สนธิชัย บึงคำพร้อย หมู่ 6
25515 นาง ลักขณา รักใคร่ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25516 นางสาว ศิริพัชร ดอกพวง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25517 นาง สาคร สอนโคตร บึงคำพร้อย หมู่ 6
25518 นาย มีชัย ตุ่ยสีแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 6
25519 นาง สังเวียน ไผ่สีสุก บึงคำพร้อย หมู่ 6
25520 นางสาว ปลื้มกมล เกิดพิศวงษ์ ลำลูกกา 34 หมู่ 11
25521 นาง สุจิตรา สุวรรณลภาพร ลำลูกกา 41 หมู่ 11
25522 นาง นันทนา ตงลิ้ม ลำลูกกา 30/14 หมู่ 11
25523 นาง ปราณี สืบศรี ลำลูกกา 37/29 หมู่ 11
25524 นาง จรูญ พุมรัตน์ ลำลูกกา 41/1 หมู่ 11
25525 นาง โม้ย แซ่ตั้ง ลำลูกกา หมู่ 11
25526 นาง อรวิภา หงส์ประยูรพันธ์ ลำลูกกา 45 หมู่ 12
25527 นาย จำเรียง ห้อยดี ลำลูกกา 20/5 หมู่ 12
25528 นาย สมบูรณ์ เย็นไสว ลำลูกกา 20/6 หมู่ 12
25529 นาย สุริยา ศรีทองมาศ ลำลูกกา 48/53 หมู่ 12
25530 นาย สมฤทธิ์ สงวนทรัพย์ ลำลูกกา 48/95 หมู่ 12
25531 นาย ณัฐวุฒิ เขียวแก้ว ลำลูกกา 88/64 หมู่ 12
25532 นางสาว ปาณิศา ศรีกาญจนะ ลำลูกกา 88/65 หมู่ 12
25533 นางสาว สุวรรณา สุขประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 12
25534 นาย รังสรรค์ สุขประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 12
25535 นาย เปรม อ่อนทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 12
25536 นาย ธนากร ทุมแถว ลำลูกกา หมู่ 12
25537 นาย สำลี นาทองบ่อ ลำลูกกา หมู่ 12
25538 นาย ศรชัย จันทร์แจ่ม ลำลูกกา หมู่ 12
25539 นาย สยาม แป้นกลัด ลำลูกกา หมู่ 12
25540 นาย เอกวิทย์ นพรัตน์ ลำลูกกา หมู่ 12
25541 นางสาว สมภรณ์ สุริยะมาศ ลำลูกกา หมู่ 12
25542 นาย สมหมาย อ่อนสิน ลำลูกกา หมู่ 12
25543 นางสาว อุทัย ชนเวียน ลำลูกกา หมู่ 12
25544 นาง จิรนันท์ การะเกต ลำลูกกา หมู่ 12
25545 นาย ภานุพงศ์ รักเพื่อน ลำลูกกา หมู่ 12
25546 นาย กำปั่น เกตุอ่วม ลำลูกกา หมู่ 12
25547 นาย สวัสดิ์ วงศ์ษา ลำลูกกา หมู่ 12
25548 นาง อังคณา สารีอาจ ลำลูกกา หมู่ 12
25549 นาง หนูพิน วงค์ษา ลำลูกกา หมู่ 12
25550 นางสาว สมหวัง สงวนงาม ลำลูกกา หมู่ 12
25551 นาย บุญเทียม นาดมั้น ลำลูกกา หมู่ 12
25552 นาย สัญจร ตะนะสุข ลำลูกกา หมู่ 12
25553 นางสาว รำพัน คำพาผุย ลำลูกกา หมู่ 12
25554 นาย สัญจร พิมพ์โพธิ์ ลำลูกกา หมู่ 12
25555 นางสาว มาริน ห้อยดี ลำลูกกา หมู่ 12
25556 นาย ทรงวิทย์ ปิ่นแก้ว ลำลูกกา หมู่ 12
25557 นาย ธรรมรัตน์ โป๊บุญมา ลำลูกกา หมู่ 12
25558 นาย จักรวาล ธรรพสิทธิ์ บึงคำพร้อย 20/10 หมู่ 15
25559 นางสาว เสาวนีย์ นันทพันธ์ บึงคำพร้อย 20/12 หมู่ 15
25560 นาย นิพนธ์ สอนทะโชติ บึงคำพร้อย หมู่ 15
25561 นางสาว ดารารัตน์ แตงเทศ บึงคำพร้อย หมู่ 15
25562 นาย พงษ์พันธ์ บูชา บึงคำพร้อย หมู่ 16
25563 นาง สมบุตร สุขเก่า บึงคำพร้อย หมู่ 16
25564 นางสาว อังคณา ขุนนาพุ่ม ลำลูกกา 13 หมู่ 19
25565 นางสาว พิกุลทอง กิจใบ ลำลูกกา 77/153 หมู่ 19
25566 นางสาว ยุภาพร ม่วงสุวรรณ ลำลูกกา 77/170 หมู่ 19
25567 นางสาว สุธามาศ ทองดาด ลำลูกกา 77/42 หมู่ 19
25568 นางสาว หยกรพี ปวิธธาตรี ลำลูกกา 77/65 หมู่ 19
25569 นาง สมฤดี อ่อนละมูล ลำลูกกา 46/71 หมู่ 20
25570 นาย ศรัญญู อาเก็บ ลำลูกกา หมู่ 20
25571 นาง สมนึก ปทุมยา ลำลูกกา หมู่ 20
25572 นางสาว จิตต์ปฏิมา โพธิดา ลำลูกกา หมู่ 20
25573 นาง โสภา ชัยกองชา ลำลูกกา หมู่ 20
25574 นาย อัมพร โพธิ์ใย ลำลูกกา หมู่ 20
25575 นาย อัมพรรณ โพธิ์ใย ลำลูกกา หมู่ 20
25576 นางสาว วลีรัตน์ เลิศพงศ์พิรุฬห์ ลำลูกกา 1 หมู่ 21
25577 นาย บุญเชิด โบสุวรรณ ลำลูกกา 21 หมู่ 21
25578 นาย สืบพงศ์ ธุระหาญ ลำลูกกา 48 หมู่ 21
25579 นางสาว ชลิตา บุญเกิด ลำลูกกา 110 หมู่ 21
25580 นาง พิสมัย ชูพินิจ ลำลูกกา 274 หมู่ 21
25581 นางสาว ฐานิกา แสงพันตา ลำลูกกา 349 หมู่ 21
25582 นาง สุริยน แก้วแกมทอง ลำลูกกา หมู่ 21
25583 นางสาว ชนมน เจริญวัฒนะ ลำลูกกา 29/1 หมู่ 21
25584 นาง เรณู จิตศศิวิมล ลำลูกกา 13/2 หมู่ 21
25585 นาย วันดี สดับสาร ลำลูกกา หมู่ 21
25586 นาง ไอ่ อรัญถิตย์ ลำลูกกา 16/4 หมู่ 21
25587 นาย จันทร์ ทุ่งลาด ลำลูกกา หมู่ 21
25588 นาย สุดใจ วงษ์ภูธร ลำลูกกา หมู่ 21
25589 นาง ทองคำ นิลภา ลำลูกกา หมู่ 21
25590 นาง รัตนาภรณ์ อินทรสถิต ลำลูกกา 17/9 หมู่ 21
25591 นาง น้อมจิตร เจริญหุ่น ลำลูกกา 16/10 หมู่ 21
25592 นาย ทักษิณ บัวชม ลำลูกกา 29/10 หมู่ 21
25593 นาย ศักรินทร์ จันทร์พุ่ม ลำลูกกา 1/13 หมู่ 21
25594 นาง ปราณี ฤกษ์พินธุวัฒน์ ลำลูกกา 131/20 หมู่ 21
25595 นาง นงนุช คำพา ลำลูกกา 135/19 หมู่ 21
25596 นาย ชนญชัย ลิ่มถิรสกุล ลำลูกกา 135/28 หมู่ 21
25597 นาง วนิดา ศรีวารีรัตน์ ลำลูกกา 137/19 หมู่ 21
25598 นาง วรุณี ปิยะสกุลชัยชาญ ลำลูกกา 137/20 หมู่ 21
25599 นางสาว วรนิตย์ ฐิติเสถียรธรรม ลำลูกกา 137/21 หมู่ 21
25600 นางสาว สำเริง ประสิทธิ์เกตุการณ์ ลำลูกกา 271/3 หมู่ 21
25601 นาย พลพิพัฒน์ เรืองฤทธิ์ ลำลูกกา 29/104 หมู่ 21
25602 นาง เกศราพร ทองมี ลำลูกกา 29/105 หมู่ 21
25603 นางสาว พัชนี บึงโกล ลำลูกกา หมู่ 21
25604 นาย ฉลวย หมอรัตน์ ลำลูกกา 29/208 หมู่ 21
25605 นาย พิพรรธน์ ประกายสันติสุข ลำลูกกา 29/39 หมู่ 21
25606 นาย ไพรัตน์ ไชยรัตน์ ลำลูกกา 29/72 หมู่ 21
25607 นาย บรรณต บุยเลิศ ลำลูกกา 440/6 หมู่ 21
25608 นาง สุนทรี บุตรทุมพันธ์ ลำลูกกา 46/3 หมู่ 21
25609 ส.ต.อ. จักรกฤษณ์ พวงเพชร ลำลูกกา 49/3 หมู่ 21
25610 ส.ต.อ. วิศรุต ผงสุข ลำลูกกา 49/6 หมู่ 21
25611 นางสาว พนม ชื่นชมน้อย ลำลูกกา หมู่ 21
25612 นาย วิชิต สมสิงห์ ลำลูกกา 57/1 หมู่ 21
25613 นางสาว วรวรรณ สมสิงห์ ลำลูกกา 57/7 หมู่ 21
25614 ด.ต. วิเชียร ผลเวช ลำลูกกา หมู่ 21
25615 นาย ชด ยังแช่ม ลำลูกกา 62/21 หมู่ 21
25616 นาย วงศ์วริศ พงษ์ลี้รัตน์ ลำลูกกา 63/23 หมู่ 21
25617 นาย พลศักดิ์ รัชนา ลำลูกกา หมู่ 21
25618 นาง รุ่งฤดี กล้าหาญ ลำลูกกา หมู่ 21
25619 นาย สมพงษ์ รัชนา ลำลูกกา หมู่ 21
25620 นาย เสกสรร ชนะผล ลำลูกกา หมู่ 21
25621 นางสาว วิไลวรรณ์ สุกรี ลำลูกกา หมู่ 21
25622 นาง อรัญญา เกษทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 21
25623 นาย ภานุมาส สีแก้วช่วง ลำลูกกา หมู่ 21
25624 นางสาว ณัฐธยาน์ แสงกำเลิศ ลำลูกกา หมู่ 21
25625 นาย แสงจันทร์ อะปะหัง ลำลูกกา หมู่ 21
25626 นาง จินตนา สิงห์หลง ลำลูกกา หมู่ 21
25627 นางสาว น้ำอ้อย ไทยเถื่อน ลำลูกกา หมู่ 21
25628 นาง ขาวละออ พงษ์พิศาล ลำลูกกา หมู่ 21
25629 นางสาว ศิรินันท์ ทัศศรี ลำลูกกา หมู่ 21
25630 นางสาว อรอน ห่งเพชร ลำลูกกา หมู่ 21
25631 นางสาว อรสา พรมจักร ลำลูกกา หมู่ 21
25632 นาย เกชา พึ่งประสพ ลำลูกกา หมู่ 21
25633 นางสาว แววมณี จันทร์ทุมมี ลำลูกกา หมู่ 21
25634 นาย สมควร เพชรเขียว ลำลูกกา หมู่ 21
25635 นางสาว นงค์ณภัส เทียนคำ ลำลูกกา หมู่ 21
25636 นางสาว เมียน ขำหรุ่น ลำลูกกา หมู่ 21
25637 นาย สุวิทย์ พวงเงิน ลำลูกกา หมู่ 21
25638 นาย ประกิม เพชรสุวรรณ์ ลำลูกกา หมู่ 21
25639 นาย จรัญ อยู่ลอง ลำลูกกา หมู่ 21
25640 นาง กงแก้ว แซ่ท่อง ลำลูกกา หมู่ 21
25641 นาย ณัฏฐ์ ดาวเรือง ลำลูกกา หมู่ 21
25642 นาย มนัส ตงลิ้ม บึงคำพร้อย 4/1 หมู่ 4
25643 นาย อำนาจ ตงลิ้ม บึงคำพร้อย 8/2 หมู่ 4
25644 นาย ทะนง ธีรวนนิชย์ บึงคำพร้อย 8/4 หมู่ 4
25645 นาง จัทนา งามขำ บึงคำพร้อย 8/5 หมู่ 4
25646 นาย นันทสิทธิ์ ตงลิ้ม บึงคำพร้อย 8/8 หมู่ 4
25647 นางสาว ภัทริยา แสนสุริวงศ์ บึงคำพร้อย 8/12 หมู่ 4
25648 นาง ชูศรี สุราฤทธิ์ บึงคำพร้อย 8/1 หมู่ 4
25649 นาง พจมาลย์ รัตนสุดใส บึงคำพร้อย 69/93 หมู่ 4
25650 นาง กุ่ย วงศ์ไพฑูรย์ บึงคำพร้อย 3 หมู่ 5
25651 นาย กฤษณะ ฉัตรชัยยัญ บึงคำพร้อย 6 หมู่ 5
25652 นาย สมเกียรติ นิธิสุวรรณ บึงคำพร้อย 20 หมู่ 5
25653 นางสาว รัชตา วิชิตจารุชัย บึงคำพร้อย 36 หมู่ 5
25654 นาย ถนอม กระทุ่ม บึงคำพร้อย 38 หมู่ 5
25655 นาย วงเดือน เชิดชูวงศ์สกุล บึงคำพร้อย 55 หมู่ 5
25656 นางสาว ทิพวัลย์ เจริญทรัพย์ บึงคำพร้อย 19/2-7 หมู่ 5
25657 นาง แต๋ว แก้วประเสริฐ บึงคำพร้อย 8/1 หมู่ 5
25658 นางสาว เสาวนีย์ นิธิสุวรรณ บึงคำพร้อย 20/2 หมู่ 5
25659 นาย สิทธิวัชร์ วิฑตสุวรรณกุล บึงคำพร้อย 25/2 หมู่ 5
25660 นางสาว อุบลรัตน์ ก้อนนาค บึงคำพร้อย 15/3 หมู่ 5
25661 นาย สุชาติ ชูศรี บึงคำพร้อย 9/5 หมู่ 5
25662 นาย บำรุง เมฆวิมล บึงคำพร้อย 16/5 หมู่ 5
25663 นาง ทิพวรรณ ก้อนนาค บึงคำพร้อย 20/6 หมู่ 5
25664 นาย วศิน ดีเพ็ชร บึงคำพร้อย 25/6 หมู่ 5
25665 นาย ชะเลงศักดิ์ ก้อนนาค บึงคำพร้อย 26/6 หมู่ 5
25666 นาง ฉัตรชนก คนเสงี่ยม บึงคำพร้อย 19/8 หมู่ 5
25667 นาย ภัคพิสิฐ วงศ์สุคติเวช บึงคำพร้อย 65/3 หมู่ 5
25668 นาย แสงชัย อภิรักษ์ธนากร บึงคำพร้อย 41/14 หมู่ 5
25669 นาย เอกพงษ์ ยะเพ็ง บึงคำพร้อย 15 หมู่ 5
25670 นาย วิวรรธน์ ลีนะนันทศักดิ์ บึงคำพร้อย 29/2 หมู่ 5
25671 นาย วราวุฒิ ประทุมเพ็ชร บึงคำพร้อย 37/1 หมู่ 5
25672 นาย ธัญสิทธ์ ธนาเกียรติสกุล บึงคำพร้อย 40/11 หมู่ 5
25673 นาง นันทพัทธ์ ธนาเกียรติสกุล บึงคำพร้อย 40/12 หมู่ 5
25674 นาย จิรพฤทธิ์ เกียรติธรรมลาภ บึงคำพร้อย 40/13 หมู่ 5
25675 นางสาว สุวรรณี พรรัตน์ธนพงศ์ บึงคำพร้อย 40/14 หมู่ 5
25676 นาย นาวิน ปัชฌาบุก บึงคำพร้อย 40/15 หมู่ 5
25677 นางสาว เพ็ญประภา แสนโคตร บึงคำพร้อย 41/10 หมู่ 5
25678 นาย สุชิน ประชุม บึงคำพร้อย 41/11 หมู่ 5
25679 นางสาว สำเนีง แซ่ตั้ง บึงคำพร้อย 41/15 หมู่ 5
25680 นาย สมนึก จันทร์หอมเกษร บึงคำพร้อย 41/7 หมู่ 5
25681 นาง ประยงค์ มูลวงษ์ บึงคำพร้อย 45/4 หมู่ 5
25682 นาย อำนาจ พวงสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 45/6 หมู่ 5
25683 นาย ชาญชัย สีโสภา บึงคำพร้อย 48/45 หมู่ 5
25684 นางสาว จิตรานุช อินทร์ทองคุ้ม บึงคำพร้อย 62/2 หมู่ 5
25685 นางสาว เสาวนีค์ สุขเสถียรางศ์ บึงคำพร้อย 69/26 หมู่ 5
25686 นาง กฤษณา บุนนาค บึงคำพร้อย 69/33 หมู่ 5
25687 นาย ธีร์ฉัตรภัทร พิมพ์แสง บึงคำพร้อย 69/4 หมู่ 5
25688 นาย นฤศันส์ สมถวิล บึงคำพร้อย 69/41 หมู่ 5
25689 นางสาว กรกช สุขสุพันธ์ บึงคำพร้อย 69/43 หมู่ 5
25690 นาง ชดาษา เจริญผล บึงคำพร้อย 69/46 หมู่ 5
25691 นาง ปทุม นิธิสุวรรณ บึงคำพร้อย 89/1 หมู่ 5
25692 นาย อ๊อด พานทอง บึงคำพร้อย หมู่ 5
25693 นาย ธนาวุฒิ เงินสว่าง บึงคำพร้อย หมู่ 5
25694 นาย บุญสงกรานต์ เชิดชูวงศ์สกุล บึงคำพร้อย หมู่ 5
25695 นาย ถวิล เชิดชูวงศ์สกุล บึงคำพร้อย หมู่ 5
25696 นาย บุญญฤทธิ์ ปลื้มญาติ บึงคำพร้อย หมู่ 5
25697 นาย ไกรสร ศรีสวน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25698 นาง พิชญ์อัปสร จันทร์คณาโชค บึงคำพร้อย หมู่ 5
25699 นาย พิชัย นาคเสน บึงคำพร้อย หมู่ 5
25700 นางสาว พิชญฐดา นิธิโชติชิดพงศ์ บึงคำพร้อย หมู่ 5
25701 นาย สุริยันต์ งามมี ลำลูกกา 1 หมู่ 5
25702 นาย สมคิด แสงนิล ลำลูกกา 4 หมู่ 5
25703 นางสาว เด๊ะฟรี แสงสวย ลำลูกกา 67 หมู่ 5
25704 นาย อำนาจ พันธ์แตง ลำลูกกา 73 หมู่ 5
25705 นาย สมภพ ชูใจ ลำลูกกา 80 หมู่ 5
25706 นางสาว ณัฐพร จิระจิตต์ถนอม ลำลูกกา 1/2 หมู่ 5
25707 นาย ฟีอี ลามอ ลำลูกกา 37/2 หมู่ 5
25708 นางสาว หรรษา ธาราบัณฑิต ลำลูกกา 40/10 หมู่ 5
25709 นาง เพ็ชรนรา จัดส์ ลำลูกกา 40/11 หมู่ 5
25710 นาง ปัญญา บุญผาสุข ลำลูกกา 40/16 หมู่ 5
25711 นาย เฉลิมพงษ์ ธ.น.จวง ลำลูกกา 40/17 หมู่ 5
25712 นาย พิน ปิ่นแก้ว ลำลูกกา 40/2 หมู่ 5
25713 นาง ทิพย์ภาภรณ์ หนันไชยชมภู ลำลูกกา 40/21 หมู่ 5
25714 นาง ปิยะฉัตร วิเศษศิริ ลำลูกกา 40/22 หมู่ 5
25715 นาง บุรัสกร ศรีแย้ม ลำลูกกา 40/3 หมู่ 5
25716 นาย มงคล แสงอุบล ลำลูกกา 40/4 หมู่ 5
25717 นาง กมลชนก วงศ์กระโซ่ ลำลูกกา 40/5 หมู่ 5
25718 นาย คมิก คันธมาลย์ ลำลูกกา 40/6 หมู่ 5
25719 นาย เอกจุมพล หาญณรงค์ ลำลูกกา 40/7 หมู่ 5
25720 ร.อ. วินัย ฤทธิ์สร ลำลูกกา 44/142 หมู่ 5
25721 นาย ปรีชา ธูปปั่น ลำลูกกา 44/151 หมู่ 5
25722 นาย อุดม ทองวัฒน์ ลำลูกกา 44/152 หมู่ 5
25723 น.ต. กฤติยา ทิมสุข ลำลูกกา 44/7 หมู่ 5
25724 นาง สุวรรณา อารมย์เรียม ลำลูกกา 48/2 หมู่ 5
25725 นางสาว ฉลวย สีดาเนียม ลำลูกกา 48/3 หมู่ 5
25726 นางสาว ปราณี เฉลิมศิลป์ ลำลูกกา 48/5 หมู่ 5
25727 นาย สุทิน ไพฑูรย์ ลำลูกกา 62/1 หมู่ 5
25728 นาง เพ็ญศรี อินทร์กำเนิด ลำลูกกา 63/1 หมู่ 5
25729 นาย มูเราะ โต๊ะลาใบสลาม ลำลูกกา 64/9 หมู่ 5
25730 นาย วรเวช จำปีพุทธชาติ ลำลูกกา 68/1 หมู่ 5
25731 นาย เกษม อินทน้ำเงิน ลำลูกกา 69/3 หมู่ 5
25732 นาย เชตย์ ประเสริฐศรี ลำลูกกา 78/1 หมู่ 5
25733 นางสาว สุวรรณ์ ดิษฐโชติ ลำลูกกา 78/7 หมู่ 5
25734 นางสาว ศศิประภา ธรรมสุจริต ลำลูกกา 79/2 หมู่ 5
25735 นาย จิรัฎฐ์ เตียนพลกรัง ลำลูกกา 80/7 หมู่ 5
25736 นาย ธนภัทร ชูพรรคพานิช ลำลูกกา 84//20 หมู่ 5
25737 นาย สุรพงษ์ งามไพบูลย์สมบัติ ลำลูกกา 84/17 หมู่ 5
25738 นาง วาสนา สุขชวลิต ลำลูกกา 84/21 หมู่ 5
25739 นาง สุภา รังมะโน ลำลูกกา 84/3 หมู่ 5
25740 นาย ศรีสมโภชน์ คุลิเมฆินทร์ ลำลูกกา 84/7 หมู่ 5
25741 นางสาว ภัทรวดี ท้าวอานนท์ ลำลูกกา 84/8 หมู่ 5
25742 นาย บรรจง เลิศเจริญบัณฑิต ลำลูกกา 84/9 หมู่ 5
25743 นาย สมศักดิ์ รุ่งศรี ลำลูกกา 99/10 หมู่ 5
25744 นางสาว ลภัสรดา โพยนอก ลำลูกกา หมู่ 5
25745 นาย แหลม กาวกระโทก ลำลูกกา หมู่ 5
25746 นางสาว จินดา มูฮาหมัดสลาม ลำลูกกา หมู่ 5
25747 นาย กฤษณะ เฉลิมศิลป์ ลำลูกกา หมู่ 5
25748 นาง ทองคำ หมุดทอง ลำลูกกา หมู่ 5
25749 นางสาว อารียา แก้วอ่อน ลำลูกกา หมู่ 5
25750 นาย สนธยา เจ๊ะลี ลำลูกกา หมู่ 5
25751 นาย วินัย โต๊ะยีบอ ลำลูกกา หมู่ 5
25752 นางสาว วาสนา จำปี ลำลูกกา หมู่ 5
25753 นาย มนตรี หมุดทอง ลำลูกกา หมู่ 5
25754 นาย ธวัชชัย รอซีดี ลำลูกกา หมู่ 5
25755 นาย ชาญกฤช หวังจิตร์ ลำลูกกา หมู่ 5
25756 นาย สามารถ โหมดตาด บึงคำพร้อย 1 หมู่ 6
25757 นาย ชาตรี แก้วผล บึงคำพร้อย 22 หมู่ 6
25758 นาย มนตรี รักใคร่ บึงคำพร้อย 9/1 หมู่ 6
25759 นางสาว ดวงใจ อ่อนสำลี บึงคำพร้อย 1/2 หมู่ 6
25760 นาง ปิยะนุช ปานปลั่ง บึงคำพร้อย 8/2 หมู่ 6
25761 นางสาว ฉวีวรรณ วงษ์เกตุ บึงคำพร้อย 11/5 หมู่ 6
25762 นาง กรองทอง ชุศรี บึงคำพร้อย 1/10 หมู่ 6
25763 นาง ศสิธร ถามะนี บึงคำพร้อย 15/12 หมู่ 6
25764 นาง บำรุง เครือเอม บึงคำพร้อย 15/30 หมู่ 6
25765 นาย รังสรรค์ ชูทับทิม บึงคำพร้อย 44/5 หมู่ 6
25766 นาย ปฏติวัติ พรหมรักษา บึงคำพร้อย 59/13 หมู่ 6
25767 นาง ศรีสมร เด่นศักดิ์ศรี บึงคำพร้อย 59/14 หมู่ 6
25768 นาย ถาวร จันทรงสกุล บึงคำพร้อย 59/17 หมู่ 6
25769 นาย มนตรี แสงศรีจันทร์รัตน์ บึงคำพร้อย 59/25 หมู่ 6
25770 นาย เบญจรงค์ ขำบุญ บึงคำพร้อย 59/28 หมู่ 6
25771 นาง สมบูรณ์ ขำบุญ บึงคำพร้อย 59/30 หมู่ 6
25772 นาย กิติพงษ์ คงเลี่ยม บึงคำพร้อย 59/32 หมู่ 6
25773 นางสาว นงค์นุช เหมือนถวิล บึงคำพร้อย 59/34 หมู่ 6
25774 นาย พรศักดิ์ สารบุญ บึงคำพร้อย 59/37 หมู่ 6
25775 นาย ธีรเดช พฤฒิชวภัทรกุล บึงคำพร้อย 59/38 หมู่ 6
25776 นาง พรสุดา สุมาลานุรักษ์ บึงคำพร้อย 59/42 หมู่ 6
25777 นาย สมบูรณ์ ชีวะกิจ บึงคำพร้อย 59/49 หมู่ 6
25778 นาย สวัสดิ์ ประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 59/5 หมู่ 6
25779 นางสาว กนิฐา บรรลือพรมราช บึงคำพร้อย 59/50 หมู่ 6
25780 นาง จิตติมา จันทร์เกษม บึงคำพร้อย 59/52 หมู่ 6
25781 นางสาว ทองคำ บรรลือพรมราช บึงคำพร้อย 59/54 หมู่ 6
25782 นางสาว สิริพร อรุ่ณรุ่ง บึงคำพร้อย 59/56 หมู่ 6
25783 นาย วรพล ยืนยง บึงคำพร้อย 59/60 หมู่ 6
25784 นาง ภาพิมล แสงแก้ว บึงคำพร้อย 59/63 หมู่ 6
25785 นาย ชวลิต อินทรคำ บึงคำพร้อย 59/9 หมู่ 6
25786 นาง จินดา สองสุข บึงคำพร้อย 66/44 หมู่ 6
25787 นาง ปัทมา ฝอยลามลวด บึงคำพร้อย หมู่ 6
25788 นาย บุญส่ง แสนมนตรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25789 นางสาว หนูแดง อินทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25790 นาง ประมูล มหษคามิน บึงคำพร้อย หมู่ 6
25791 นาย มโนทัย คงประวัติ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25792 นางสาว ลำไพ เหมสุวรรณ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25793 นาย กิตติคุณ มาลาทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25794 นาย สมควร มีสมมุติ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25795 นางสาว รัตนา กมุทพรวงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25796 นาย กฤษณะ วรรณสกุล บึงคำพร้อย หมู่ 6
25797 นาย บุญถิ่น เพ็งสุวรรณ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25798 นาย ถาวร เฉื่อยนอก บึงคำพร้อย หมู่ 6
25799 นางสาว วรรณา นาคโฉม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25800 นางสาว วาสนา แสงอรุณ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25801 นาง พิสมัย กลางศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25802 นาย ลิขิต แก่นจำปา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25803 นาย ทรงศักดิ์ โกสิงห์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25804 นาย ชวลิต ครองสกุล บึงคำพร้อย หมู่ 6
25805 นาย อเนก มามี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25806 นาง บัวทอง สิงห์ทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25807 นางสาว วีรี อัมพรรัตน์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25808 นางสาว กันทร หงษ์อินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25809 นาย อำนวย สว่างสังวาลย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25810 นางสาว สรสิช รักใคร่ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25811 นางสาว นาตยา รักใคร่ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25812 นาย ดำรงค์ชัย รักใคร่ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25813 นาย สมเพชร คงประวัติ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25814 นาง ประไพ แสงสี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25815 นาย อนุชิต รักมะณี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25816 นางสาว กัญญาภัค ตาแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 6
25817 นาย อาทิตย์ ขวัญนริน บึงคำพร้อย หมู่ 6
25818 นาย วิรัตน์ สมิงรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25819 นาย สำลี ปานไธสง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25820 นาย เจือ ทองแตร บึงคำพร้อย หมู่ 6
25821 นาง วันนา เทียมเมฆ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25822 นาย อำนวย เทพปลื้ม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25823 นางสาว สุภสสา ประคองสุข บึงคำพร้อย หมู่ 6
25824 นาย จีระศักดิ์ มุขประดิฐ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25825 นางสาว สายรุ้ง สอนโคตร บึงคำพร้อย หมู่ 6
25826 นาย ลพดีเด่น ขี้หนองโพธิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25827 นาง มาริน เศรษฐกสิวิทย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25828 นาย สุรสิทธ์ เนียมแสง บึงคำพร้อย หมู่ 6
25829 นาย แดง งามนิมิตร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25830 นาย นฤพลธร อินทร บึงคำพร้อย หมู่ 6
25831 นาย ฤทัยธร อินทร บึงคำพร้อย หมู่ 6
25832 นางสาว อำภาวรรณ์ ยัคลา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25833 นางสาว ผกามาศ ยืนสุข บึงคำพร้อย หมู่ 6
25834 นาย ภูวดล ศรีล้อม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25835 นาง บุญไกร เมืองสุข บึงคำพร้อย หมู่ 6
25836 นาย กองทัพ เนตรแสงสี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25837 นาย สมพร ปะนัดโส บึงคำพร้อย หมู่ 6
25838 นาย ไหม ทองพิลา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25839 นาย สุเทพ อรุณเกษตรโชค บึงคำพร้อย หมู่ 6
25840 นาย อนุชิต หมื่นแสน บึงคำพร้อย หมู่ 6
25841 นาย สราวุฒิ แสงจันทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25842 นาง นิโลบล พังยะ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25843 นาย สำราญ ทองพา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25844 นาง ประธาน ศรีบุญลำ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25845 นาย จีรพันธ์ ชัยชนะวงศา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25846 นาย สมศักดิ์ สุวรรณ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25847 นางสาว ลำไพร สำราญสุข บึงคำพร้อย หมู่ 6
25848 นางสาว รัมภา นวนโสภา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25849 นางสาว ทิพย์รัตน์ เอนกดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25850 นาง พิรุฬห์ วงค์ภักดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25851 นาง ประนอม ทับสร้อย บึงคำพร้อย หมู่ 6
25852 นางสาว พรธิวา ทองจันทนาม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25853 นาย วิรัตน์ ศรีล้อม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25854 นาง ประมวล ลือพักตร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25855 นาย นันธวุฒิ เรืองจันทึก บึงคำพร้อย หมู่ 6
25856 นาย เสนาะ รวมขุนทด บึงคำพร้อย หมู่ 6
25857 นางสาว โยษิตา ทองพา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25858 นาย สังวร โสภา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25859 นางสาว นันทพร ยิ้มแย้ม บึงคำพร้อย หมู่ 6
25860 นาง แจ่มจันทร์ ทองพา บึงคำพร้อย หมู่ 6
25861 นาย ณรงค์ศักดิ์ วอนรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25862 นาย เก่า แก้วบุดดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
25863 นาง ปาลีรัฐ สินทรัพย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25864 นาย ยงยุทธ โหมดตาด บึงคำพร้อย หมู่ 6
25865 นาง สุทธาทิพย์ อ้นพันธุ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25866 นาย ขวัญชัย หาจตุรัส บึงคำพร้อย หมู่ 6
25867 นาย อนุสิทธิ์ แก้วประการ บึงคำพร้อย หมู่ 6
25868 นาย กุศล โหมตตาด บึงคำพร้อย หมู่ 6
25869 นาย สุริยันต์ หวังดี ลำลูกกา หมู่ 10
25870 นาย อำนาจ หวังดี ลำลูกกา หมู่ 10
25871 นาย อดิศักดิ์ มลิวัลย์ ลำลูกกา หมู่ 10
25872 นาย หาญศึก ดอระวงษ์ ลำลูกกา หมู่ 10
25873 นาย อำนวย หวังดี ลำลูกกา หมู่ 10
25874 นางสาว ดวงกมล หวังดี ลำลูกกา หมู่ 10
25875 นางสาว แตงอ่อน ตุ่มประโคน ลำลูกกา 6 หมู่ 11
25876 นาย จักริน เนาว์ประเสริฐ ลำลูกกา 8 หมู่ 11
25877 นาย เพิ่มสิน คงคาประเสริฐสิน ลำลูกกา 19 หมู่ 11
25878 นางสาว จีรนันท์ แข่งประเสริฐ ลำลูกกา 20 หมู่ 11
25879 นาง ทัศนีย์ วิเชียรสมุทร์ ลำลูกกา 32 หมู่ 11
25880 นาย กอบโชค วงษ์ทองดี ลำลูกกา 33 หมู่ 11
25881 นาย ภัทร เรืองรอง ลำลูกกา 37 หมู่ 11
25882 นาง รัตนา ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 38 หมู่ 11
25883 นาย สุมล โตเขียว ลำลูกกา 42 หมู่ 11
25884 นาย สุวัฒน์ สุวรรณลภาพร ลำลูกกา 44 หมู่ 11
25885 นาย แสวง วิเชียรสมุทร ลำลูกกา 49 หมู่ 11
25886 นางสาว ทวารัตน์ ผ่านพินิจ ลำลูกกา 58 หมู่ 11
25887 นางสาว สุรินทร์ จุ้ยพลอย ลำลูกกา 59 หมู่ 11
25888 นางสาว พัสตราภรณ์ เฉลิมชุติเดช ลำลูกกา 60 หมู่ 11
25889 นาย สุขุม เฉลิมชุติเดช ลำลูกกา 61 หมู่ 11
25890 นาย จักรภัทร ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 75 หมู่ 11
25891 นาย วีระ ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 78 หมู่ 11
25892 นาง สำรวย มั่นบุปผชาติ ลำลูกกา 89 หมู่ 11
25893 นาง รัตติรส มั่นบุปผชาติ ลำลูกกา 98 หมู่ 11
25894 นาย ธนา แป้นกลัด ลำลูกกา 9849 หมู่ 11
25895 นางสาว อนุสรณ์ พลอยศิริ ลำลูกกา 1/1 หมู่ 11
25896 นาย ละมูล สอนทะโชติ ลำลูกกา 14/1 หมู่ 11
25897 นาย โกวิทย์ เอี่ยมจำนงค์ ลำลูกกา 19/1 หมู่ 11
25898 นาง สวาท บุญมาเลิศ ลำลูกกา 30/1 หมู่ 11
25899 นาย สุธานินทร์ พุ่มระย้า ลำลูกกา 31/1 หมู่ 11
25900 นาย กนก หุ่นประดิษฐ์ ลำลูกกา 11/2 หมู่ 11
25901 นาย ณัฐพล รุ่งเรืองไทรงาม ลำลูกกา 13/2 หมู่ 11
25902 นาง กนกพร สุวรรณทัต ลำลูกกา 16/2 หมู่ 11
25903 นาย ชำนาญ แก้วคง ลำลูกกา 21/3 หมู่ 11
25904 นางสาว จรรยา ศรีสวัสดิ์ ลำลูกกา 11/4 หมู่ 11
25905 นางสาว ศิริวรรณ นิ่มเชียร ลำลูกกา 6/5 หมู่ 11
25906 นางสาว ยุพิน อ่อนสมทรง ลำลูกกา 1/7 หมู่ 11
25907 นาย ณัฐวุฒิ มีกิริยา ลำลูกกา 10/12 หมู่ 11
25908 นาง พรทิพย์ แจ่มประเสริฐ ลำลูกกา 4/8 หมู่ 11
25909 นาย ชนะชัย พันธุ์สิริ ลำลูกกา 29/150 หมู่ 11
25910 นาย นพพร แทนแสงทอง ลำลูกกา 30/2 หมู่ 11
25911 นาง เพลินพิศ ธีวารีเจริญ ลำลูกกา 33/1 หมู่ 11
25912 นาง นันทา พึ่งประดิษฐ์ ลำลูกกา 33/3 หมู่ 11
25913 นาย ประสิทธิ์ นาคปทุมสวัสดิ์ ลำลูกกา 33/5 หมู่ 11
25914 นาง มาลี ภู่เล็ก ลำลูกกา 36/2 หมู่ 11
25915 นาย สมยศ ภู่เล็ก ลำลูกกา 36/3 หมู่ 11
25916 นางสาว สุรางค์ ฉัตรนันทเวช ลำลูกกา 37/1 หมู่ 11
25917 จ.ส.อ. บุญชัย กระจ่างพิศ ลำลูกกา 37/10 หมู่ 11
25918 นาย รอด สกุลตั้งวิทยา ลำลูกกา 37/11 หมู่ 11
25919 นางสาว บุษยา กิตติศิริสวัสดิ์ ลำลูกกา 37/12 หมู่ 11
25920 นางสาว ศศิธร ปุญญา ลำลูกกา 37/13 หมู่ 11
25921 นาย ถวิล พูนสะผล ลำลูกกา 37/14 หมู่ 11
25922 นาง นงลักษณ์ ปิ่นงาม ลำลูกกา 37/17 หมู่ 11
25923 นาง บาหยัน สุขจิร ลำลูกกา 37/18 หมู่ 11
25924 นางสาว ธิรานี อินทรธรรม ลำลูกกา 37/2 หมู่ 11
25925 นาย ปฏิภาณ ตรีทิพศิริศีล ลำลูกกา 37/28 หมู่ 11
25926 นางสาว พรรณกัลยา เธียรปัญญาชัย ลำลูกกา 37/31 หมู่ 11
25927 นางสาว สมนึก เนาว์ประเสริฐ ลำลูกกา 37/33 หมู่ 11
25928 นาย ประสาท สุขประเสริฐ ลำลูกกา 37/34 หมู่ 11
25929 นาง บรรทม ทับเหมือน ลำลูกกา 37/35 หมู่ 11
25930 นางสาว รัตนาวรรณ เวชรัตน์ ลำลูกกา 37/37 หมู่ 11
25931 นาง ลิ้ม พานิชย์ ลำลูกกา 37/38 หมู่ 11
25932 นางสาว เนาวรัตน์ ทับเหมือน ลำลูกกา 37/39 หมู่ 11
25933 นาง วิรัช ไชยเขตต์ ลำลูกกา 37/40 หมู่ 11
25934 นาย บุญลือ ทับเหมือน ลำลูกกา 37/42 หมู่ 11
25935 นาง มานิตย์ เกตุพุฒ ลำลูกกา 37/43 หมู่ 11
25936 นาย นิธิชัย ศรีสว่างโพธิ์ทอง ลำลูกกา 37/45 หมู่ 11
25937 นาง รุ่งทิวา เนียมสีใส ลำลูกกา 37/46 หมู่ 11
25938 นาง ดวงนภา สายสุด ลำลูกกา 37/47 หมู่ 11
25939 นาย ประเสริฐ ศรีโนรินทร์ ลำลูกกา 37/48 หมู่ 11
25940 นาง ผ่องศรี หัสเดชะ ลำลูกกา 37/5 หมู่ 11
25941 นาย ชุมพล ทองตัน ลำลูกกา 37/51 หมู่ 11
25942 นาง อรวรรณ วุฒิเวช ลำลูกกา 37/52 หมู่ 11
25943 นาง ทองใหม่ ตาลาคุณ ลำลูกกา 37/53 หมู่ 11
25944 นาย สุภาพ คตโคตร ลำลูกกา 37/57 หมู่ 11
25945 นางสาว ลัดดาวัลย์ ฤทธิ์แดง ลำลูกกา 37/58 หมู่ 11
25946 นางสาว วรัตน์ฐา มีมงคลหิรัญโชติ ลำลูกกา 37/59 หมู่ 11
25947 นาง กรอุษา ชูมนต์ ลำลูกกา 37/6 หมู่ 11
25948 นางสาว ระเมียด เจอมิ่ง ลำลูกกา 37/62 หมู่ 11
25949 นาย พุทธรัตน์ เรืองรอง ลำลูกกา 37/63 หมู่ 11
25950 นาง ชมพู่ เอกนัย ลำลูกกา 37/65 หมู่ 11
25951 นางสาว เมตตา เรืองขจร ลำลูกกา 37/69 หมู่ 11
25952 นาง ประภาภรณ์ ชาญไชย ลำลูกกา 37/7 หมู่ 11
25953 นาย สมรรถภณ พรมสา ลำลูกกา 37/90 หมู่ 11
25954 นาย จีระ พัฒนวรชัยศรี ลำลูกกา 38/1 หมู่ 11
25955 นาง บัวขาว บุญมี ลำลูกกา 38/10 หมู่ 11
25956 นาย สุพิชญ์ ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 38/11 หมู่ 11
25957 นาง จันทร์เพ็ญ คัทจันทร์ ลำลูกกา 38/13 หมู่ 11
25958 นาง สายฝน ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 38/14 หมู่ 11
25959 นาง นงคราญ ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 38/16 หมู่ 11
25960 นาย อดิศร สำเภา ลำลูกกา 38/17 หมู่ 11
25961 นาง เพ็ญศรี รุ่งเรืองไทรงาม ลำลูกกา 38/18 หมู่ 11
25962 นางสาว กาญจนา ทับทิมดี ลำลูกกา 38/21 หมู่ 11
25963 นางสาว คุณีพร พิกุลเวชช ลำลูกกา 38/22 หมู่ 11
25964 ด.ต. ชัยยศ จันทร์หนู ลำลูกกา 38/5 หมู่ 11
25965 นาย มานะ กุณฑีกนก ลำลูกกา 38/9 หมู่ 11
25966 นาง แสวง ฟุคะโฮริ ลำลูกกา 42/1 หมู่ 11
25967 นางสาว ณัฐมณฑ์ เครือสุวรรณเวส ลำลูกกา 50-51 หมู่ 11
25968 นางสาว เซาะเฮียง แซ่ตั้ง ลำลูกกา 52-53 หมู่ 11
25969 นาย อภิชาต พิกุลเวช ลำลูกกา 54-55 หมู่ 11
25970 นางสาว ทัศนีย์ วงษ์ทองดี ลำลูกกา 56-57 หมู่ 11
25971 นาง สุยะดา กำกับกิจ ลำลูกกา 64-65 หมู่ 11
25972 นาง ศันศนีย์ จันทร์กระจ่าง ลำลูกกา 65/1 หมู่ 11
25973 นาย ธีระ ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 65/3 หมู่ 11
25974 นาง สุรีรัตน์ จันทร์ศักดิ์ ลำลูกกา 65/4 หมู่ 11
25975 นาง ใบหยก กิตติศิริสวัสดิ์ ลำลูกกา 75/2 หมู่ 11
25976 นาง นงนุช ฐานสมบัติ ลำลูกกา 75/4 หมู่ 11
25977 นาง นฤมล ใจเอื้อ ลำลูกกา 76/3 หมู่ 11
25978 นางสาว จันทราพร จันทานนท์ ลำลูกกา 76/4 หมู่ 11
25979 นาง ศิริพร ฮัยวงษ์ ลำลูกกา 79/1 หมู่ 11
25980 นาย ชนินทร์ เลิศพิพัฒน์กุล ลำลูกกา 79/12 หมู่ 11
25981 นาย อุดม เฉลิมนนท์ ลำลูกกา 79/5 หมู่ 11
25982 นาย ชเลงพจน์ นวลผ่อง ลำลูกกา 79/6 หมู่ 11
25983 นาง โสภา สอนไม้ ลำลูกกา 79/9 หมู่ 11
25984 นาง ทองอยู่ กล่ำน้อย ลำลูกกา 80/1 หมู่ 11
25985 นาย เล็ก พูลเกตุ ลำลูกกา 80/3 หมู่ 11
25986 นาง อัญเชิญ พูลเกตุ ลำลูกกา 89/1 หมู่ 11
25987 นาง สุนีย์ สำราญ ลำลูกกา หมู่ 11
25988 นาย ณัฐพล นิ่มเซียน ลำลูกกา หมู่ 11
25989 นางสาว หนึ่งฤทัย พูนสะผล ลำลูกกา หมู่ 11
25990 นาย อาจหาญ สายกระสุน ลำลูกกา หมู่ 11
25991 นางสาว ธิปปัญนี นกแย้ม ลำลูกกา หมู่ 11
25992 นาง จิรพันธ์ พันธุ์สิริ ลำลูกกา หมู่ 11
25993 นาย มานัส เอกนัย ลำลูกกา หมู่ 11
25994 นาย สัมพันธ์ อาจรุณ ลำลูกกา หมู่ 11
25995 นางสาว สุพัตรา การไทยเจริญ ลำลูกกา หมู่ 11
25996 นางสาว พิชพาณิภัค ผาสุขพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 11
25997 นางสาว ศศิณา เนาว์ประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 11
25998 นางสาว จริยาวดี ฮัยวงษ์ ลำลูกกา หมู่ 11
25999 นาง วิสา เนาว์ประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 11
26000 นางสาว ศิรินภา เนาว์ประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 11
26001 ส.ท. โสภณ ศิริพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 11
26002 นางสาว สุพรรัตน์ ราหุละ ลำลูกกา 4 หมู่ 12
26003 นาย เด่น โคตมูล ลำลูกกา 42 หมู่ 12
26004 นางสาว ชนัญญา แป้นกลัด ลำลูกกา 3/1 หมู่ 12
26005 นาย บุญช่วย พรหมพงษ์ ลำลูกกา 7/1 หมู่ 12
26006 นาย องอาจ อุดมศิริ ลำลูกกา 10/1 หมู่ 12
26007 นาย ถนอมศักดิ์ พานทอง ลำลูกกา 12/1 หมู่ 12
26008 นาง สุนันท์ เชียงหนุ้น ลำลูกกา 14/1 หมู่ 12
26009 นาย เสน่ห์ ชีกรรแสง ลำลูกกา 13/3 หมู่ 12
26010 นาย ชัยพร อ่อนสำลี ลำลูกกา 41/7 หมู่ 12
26011 นาง เพ็ญศรี เกิดมงคล ลำลูกกา 48/1 หมู่ 12
26012 นางสาว ประภาพร บุญหลำ ลำลูกกา 48/10 หมู่ 12
26013 นาง จรรยาภรรณ์ เอี่ยมอ่อน ลำลูกกา 48/100 หมู่ 12
26014 ด.ต. ธิชัยยุทธ์ สุคนธมัดี ลำลูกกา 48/101 หมู่ 12
26015 นาย จาตุรนต์ ศัลยพงษ์ ลำลูกกา 48/102 หมู่ 12
26016 นางสาว บุษกร อยู่คง ลำลูกกา 48/104 หมู่ 12
26017 นาย อิทธิเดช อารักษ์คุณากร ลำลูกกา 48/109 หมู่ 12
26018 นาง รัตน์ ประสานยุทธ ลำลูกกา 48/113 หมู่ 12
26019 น.ท. ณภัทรชนน์ ผลศรัทธา ลำลูกกา 48/115 หมู่ 12
26020 นางสาว ทัดดาว แช่มเหมือน ลำลูกกา 48/116 หมู่ 12
26021 จ.อ. บุญชัย ทิอ่อน ลำลูกกา 48/117 หมู่ 12
26022 นาย ชัยรัตน์ ละน้อย ลำลูกกา 48/121 หมู่ 12
26023 นาง โชติกา จันทร์ดี ลำลูกกา 48/122 หมู่ 12
26024 นางสาว เสาวนีย์ เทวะจินตนานนท์ ลำลูกกา 48/125 หมู่ 12
26025 นาย วิเชียร แซ่อึง ลำลูกกา 48/126 หมู่ 12
26026 นาง อำไพ ถาวรสง่าพงศ์ ลำลูกกา 48/129 หมู่ 12
26027 นาง มารยาท สัมฤทธิ์ ลำลูกกา 48/17 หมู่ 12
26028 นาย ณัฏฐชัย กิพย์เสมา ลำลูกกา 48/21 หมู่ 12
26029 นางสาว อภิสรา เพ็ชรสงคราม ลำลูกกา 48/22 หมู่ 12
26030 นาง สุชาดา โรจน์ธนานันต์ ลำลูกกา 48/23 หมู่ 12
26031 นาง พรรณิภา แก้วดวงใหญ่ ลำลูกกา 48/24 หมู่ 12
26032 นาง จุนลา ศรีสุนนท์ ลำลูกกา 48/25 หมู่ 12
26033 นาย สมเดช เสร็จกิจ ลำลูกกา 48/27 หมู่ 12
26034 นาย ตระกูลพันธ์ งามธุระ ลำลูกกา 48/28 หมู่ 12
26035 นาย ปรีชา บุญสร้อย ลำลูกกา 48/3 หมู่ 12
26036 นาย รังสรรค์ อุณหเลขกะ ลำลูกกา 48/31 หมู่ 12
26037 นางสาว โสพรรณี บัวเพ็ชร์ ลำลูกกา 48/33 หมู่ 12
26038 นาย ปัญญา พลสมบัติ ลำลูกกา 48/34 หมู่ 12
26039 นางสาว อภิรัตน์ พัฒนไธสง ลำลูกกา 48/35 หมู่ 12
26040 นางสาว กรรณทิพย์ รุ่งศรี ลำลูกกา 48/36 หมู่ 12
26041 นาย สิทธิกร จริตวงศ์ ลำลูกกา 48/38 หมู่ 12
26042 นาย สุภชัย สุนทรวัฒน์ ลำลูกกา 48/40 หมู่ 12
26043 นาย เผด็จ รุ่งศรี ลำลูกกา 48/47 หมู่ 12
26044 นาง นัทธ์นภัส ศรีอักษร ลำลูกกา 48/5 หมู่ 12
26045 นาย สุนทร เกียรติกำจรวงศ์ ลำลูกกา 48/50 หมู่ 12
26046 นาง มะลิ ภิญโญ ลำลูกกา 48/52 หมู่ 12
26047 นาย ภูวิทัศ วรพนิต ลำลูกกา 48/56 หมู่ 12
26048 นาย ธีรพงษ์ พลายด้วง ลำลูกกา 48/57 หมู่ 12
26049 นาง สงวน อินทโชติ ลำลูกกา 48/58 หมู่ 12
26050 นางสาว ปรมาภรณ์ ชิตกุล ลำลูกกา 48/6 หมู่ 12
26051 นาย สมนึก ระเบียบดี ลำลูกกา 48/62 หมู่ 12
26052 นาง ภัทรปภา กริชกรพัฒน์ ลำลูกกา 48/63 หมู่ 12
26053 นาง อารียา ถาวรชน ลำลูกกา 48/65 หมู่ 12
26054 นางสาว นิภาพร กุศลใจบุญ ลำลูกกา 48/66 หมู่ 12
26055 นางสาว ฟิสิกส์ กระจ่างอรรถชัย ลำลูกกา 48/69 หมู่ 12
26056 นาง ภัทชา สมบัติหอม ลำลูกกา 48/75 หมู่ 12
26057 นาง สุกัญญา กุญช่วย ลำลูกกา 48/80 หมู่ 12
26058 นางสาว ไพลิน จิบกระโทก ลำลูกกา 48/83 หมู่ 12
26059 ด.ต. ประเสริฐ หอกลาง ลำลูกกา 48/85 หมู่ 12
26060 นางสาว วรัญชนก ศรีรัตน์ ลำลูกกา 48/86 หมู่ 12
26061 นางสาว เนติกานต์ สหุตนัย ลำลูกกา 48/88 หมู่ 12
26062 นาย ธนโชติ สีไธสง ลำลูกกา 48/90 หมู่ 12
26063 นาย จตุภพ กุลเพร ลำลูกกา 48/91 หมู่ 12
26064 น.ท.หญิง ผาสุก เปี่ยมใย ลำลูกกา 48/92 หมู่ 12
26065 นาง ไพลิน จันทร์คติ ลำลูกกา 48/93 หมู่ 12
26066 นาย สุพจน์ จินดารัตน์ ลำลูกกา 48/94 หมู่ 12
26067 นาย ก้าวกาญจน์ บัวแก้ว ลำลูกกา 48/98 หมู่ 12
26068 นาง นิภา จันทร์ปลูก ลำลูกกา 48/99 หมู่ 12
26069 นาย สุภกิตต์ เตชดนัย ลำลูกกา 88/34 หมู่ 12
26070 นาย เชิดศักดิ์ วรญาณศรี ลำลูกกา 88/69 หมู่ 12
26071 นาย ยุทธนา กลั่นเกิดผล ลำลูกกา 88/76 หมู่ 12
26072 นาง ปริยาภัสสร์ แก่นคำ ลำลูกกา 88/78 หมู่ 12
26073 จ.ต. วสันนต์ คณะรัตน์ ลำลูกกา 88/79 หมู่ 12
26074 นาง อริยา รัตนะรังสี ลำลูกกา 88/83 หมู่ 12
26075 นางสาว ปนัดดา ศรศาสตร์ ลำลูกกา 88/96 หมู่ 12
26076 นางสาว ศิริพร นาคทรงแก้ว ลำลูกกา หมู่ 12
26077 นาย เกษม ศรีจำเริญ ลำลูกกา หมู่ 12
26078 นาย บุญมี ศรีจำเริญ ลำลูกกา หมู่ 12
26079 นางสาว สมัน มะลเมือง ลำลูกกา หมู่ 12
26080 นาง เกสร สิงห์ขอนอาจ ลำลูกกา หมู่ 12
26081 นาง ประภัสสร ภูละคร ลำลูกกา หมู่ 12
26082 นาง ผิน แป้น ลำลูกกา หมู่ 12
26083 นาย ปัน วงค์ธิมา ลำลูกกา หมู่ 12
26084 นาย พิพัฒน์ ขวัญเกษม ลำลูกกา หมู่ 12
26085 นาย มาโนช สุขสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 4 หมู่ 15
26086 นางสาว สุรีย์พร หล่อพันธ์ บึงคำพร้อย 15 หมู่ 15
26087 นางสาว นารี สร้างสุขดี บึงคำพร้อย 29 หมู่ 15
26088 นาย ครรชิต ภู่ระหงษ์ บึงคำพร้อย 34 หมู่ 15
26089 นาง กัญญา ราศรีสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 39 หมู่ 15
26090 จ.ส.ต. อุดม จันทรังษี บึงคำพร้อย 3/31 หมู่ 15
26091 ร.ต.อ. สวัสดิ์ บุดดา บึงคำพร้อย 3/34 หมู่ 15
26092 ด.ต. ประกิจ แก้ววิฑูรย์ บึงคำพร้อย 3/35 หมู่ 15
26093 ส.ต.ต. ธีระ หล้านามวงศ์ บึงคำพร้อย 3/37 หมู่ 15
26094 นาย ภาณุพงค์ วรรณทวี บึงคำพร้อย 3/38 หมู่ 15
26095 ร.ต.ต. อุทร ธรรมโส บึงคำพร้อย 3/43 หมู่ 15
26096 ด.ต. สมหมาย นรพันธ์ บึงคำพร้อย 3/6 หมู่ 15
26097 ด.ต. ศุภศักดิ์ พุดแก้ว บึงคำพร้อย 3/7 หมู่ 15
26098 ส.ต.ท. ต้นกล้า ถมกระจ่าง บึงคำพร้อย 3/8 หมู่ 15
26099 ด.ต. กฤตชัย สิงห์สนิท บึงคำพร้อย 3/10 หมู่ 15
26100 ด.ต. สมชาย รอดเล็ก บึงคำพร้อย 3/11 หมู่ 15
26101 นาย สรายุทธ ช่วยวัง บึงคำพร้อย 3/14 หมู่ 15
26102 ด.ต.หญิง วัฒนาพร พลอยประดับ บึงคำพร้อย 3/15 หมู่ 15
26103 ด.ต. สมพร ทองเจริญ บึงคำพร้อย 3/16 หมู่ 15
26104 นาย เดชาธร ยุพาณิช บึงคำพร้อย 3/17 หมู่ 15
26105 ด.ต. ศุภเชษฐ์ เฉลิมชัย บึงคำพร้อย 3/18 หมู่ 15
26106 จ.ส.ต. รัฐพล จันทรคติ บึงคำพร้อย 3/19 หมู่ 15
26107 ด.ต.หญิง จรรญา จันทร์เกษ บึงคำพร้อย 3/20 หมู่ 15
26108 นาง รัตติกรณ์ คิม บึงคำพร้อย 3/21 หมู่ 15
26109 ด.ต. คณิต ปัจฉิมก้านตง บึงคำพร้อย 3/22 หมู่ 15
26110 ด.ต. มาโนช แจ่มเจริญ บึงคำพร้อย 3/25 หมู่ 15
26111 นาย อุดม ทองคำ บึงคำพร้อย 3/27 หมู่ 15
26112 ด.ต. ธวัชชัย ขำเปลี่ยน บึงคำพร้อย 3/28 หมู่ 15
26113 ด.ต. สมดี ทัศประไพร บึงคำพร้อย 3/29 หมู่ 15
26114 นาย วิชัย สร้อยทอง บึงคำพร้อย 36/1 หมู่ 15
26115 นางสาว ณัฐญา สร้อยทอง บึงคำพร้อย 36/3 หมู่ 15
26116 นาย ณัฐพล สร้อยทอง บึงคำพร้อย 36/4 หมู่ 15
26117 นางสาว ทิวา หล่อพันธ์ บึงคำพร้อย หมู่ 15
26118 นางสาว ไพริน ใฝเพ็ชร บึงคำพร้อย หมู่ 15
26119 นางสาว พรพิมล ประเทืองถิ่น บึงคำพร้อย หมู่ 15
26120 นาย สิทธิพล ประเทืองถิ่น บึงคำพร้อย หมู่ 15
26121 นาง จันทร์ฉาย ธรรมลังกา บึงคำพร้อย หมู่ 15
26122 นาง เนาวรัตน์ งิมขุนทด บึงคำพร้อย หมู่ 15
26123 นาย อนันต์ สุขสำราญ บึงคำพร้อย หมู่ 15
26124 นาง วี เรืองวิลัย บึงคำพร้อย หมู่ 15
26125 นาย สุนทร บูชา บึงคำพร้อย 7 หมู่ 16
26126 นางสาว สมปอง ทัตสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 12/1 หมู่ 16
26127 นางสาว สายหยุด ปานปลั่ง บึงคำพร้อย หมู่ 16
26128 นางสาว ชไมพร ฆ้องวงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26129 นาง พวงเพ็ญ วารินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26130 นางสาว กำไร พูนพิภพ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26131 นาย สายัณห์ พูนพิภพ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26132 นาง มาลี เติมวุฒิ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26133 นาย ดิลก จันทร์หอมหวล บึงคำพร้อย หมู่ 16
26134 นาย อัศวิน ทัตสวัสดิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 16
26135 นาย มรุพงศ์ อุดม บึงคำพร้อย 1/5 หมู่ 17
26136 นาย สมศักดิ์ พูลสวัสดิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 17
26137 นาง อำพรรณทิพย์ สุขสม บึงคำพร้อย หมู่ 17
26138 นางสาว มาลัย ปิ่นลาย บึงคำพร้อย หมู่ 17
26139 นางสาว อุษา อัศวนินทร์วงศ์ บึงคำพร้อย หมู่ 17
26140 นาย สมชาย อ่อนสำลี บึงคำพร้อย หมู่ 17
26141 นางสาว วรรณา แพศรีทอง ลำลูกกา 11 หมู่ 18
26142 นางสาว นวลทิพย์ จีนแผ้ว บึงคำพร้อย 3 หมู่ 19
26143 นาย รชานนท์ โสณะมิตร ลำลูกกา 8 หมู่ 19
26144 นาย สายัณห์ นุชนงค์ ลำลูกกา 29 หมู่ 19
26145 นางสาว วารีณี มิตรยิ้ม ลำลูกกา 11/1 หมู่ 19
26146 นาย สมพงษ์ หวังดี ลำลูกกา 31/7 หมู่ 19
26147 นาง วาสนา วงศ์เหม ลำลูกกา 30/2 หมู่ 19
26148 นาย สุเทพ พึ่งแก้ว ลำลูกกา 35/5 หมู่ 19
26149 นางสาว ปภาวรินทร์ นามพิทักษ์ ลำลูกกา 38/2 หมู่ 19
26150 นาย พรศักดิ์ จอมทรักษ์ ลำลูกกา 77/11 หมู่ 19
26151 นางสาว พจนีย์ ขำเปลี่ยน ลำลูกกา 77/12 หมู่ 19
26152 นาย กมล แซ่ลิ่ม ลำลูกกา 77/15 หมู่ 19
26153 นาย สุดที รัตนมณี ลำลูกกา 77/151 หมู่ 19
26154 นางสาว บุปผา ไล่มั่น ลำลูกกา 77/152 หมู่ 19
26155 นาย ชวลิต สิงห์ท้วม ลำลูกกา 77/154 หมู่ 19
26156 นาย ณรงค์ พลอยวิเลิศ ลำลูกกา 77/155 หมู่ 19
26157 นางสาว จุฬาพร แสงแก้ว ลำลูกกา 77/157 หมู่ 19
26158 นาย ธฤตภณ นิโลบล ลำลูกกา 77/158 หมู่ 19
26159 นาย กฤษณะ มีคลองแบ่ง ลำลูกกา 77/159 หมู่ 19
26160 นาง สุชาดา สิริทิพาพร ลำลูกกา 77/160 หมู่ 19
26161 นาง ดอกไม้ อเล็กซานเดอร์ ลำลูกกา 77/161 หมู่ 19
26162 นาย ถาวร บุญวิเศษ ลำลูกกา 77/162 หมู่ 19
26163 นาย สุพงษ์ กองหล้า ลำลูกกา 77/164 หมู่ 19
26164 นาย กรีฑา แก้วกำเนิด ลำลูกกา 77/165 หมู่ 19
26165 นางสาว ธนิดา เหมชาติ ลำลูกกา 77/166 หมู่ 19
26166 นาย นิรันต์ วงค์ษาสืบ ลำลูกกา 77/167 หมู่ 19
26167 นาง ชื่นจิต ประทุมวัน ลำลูกกา 77/175 หมู่ 19
26168 นางสาว นงนุช อ่อนจันทร์ ลำลูกกา 77/176 หมู่ 19
26169 นางสาว อาภาพร ขุนอ่อน ลำลูกกา 77/181 หมู่ 19
26170 นาย ธีรวัฒน์ ยอดสง่า ลำลูกกา 77/182 หมู่ 19
26171 นาย ณัฐวุฒิ หลวงพรม ลำลูกกา 77/183 หมู่ 19
26172 นางสาว ยุพา เยื่อปุย ลำลูกกา 77/185 หมู่ 19
26173 นาย เบญจพล ศรีสลวย ลำลูกกา 77/187 หมู่ 19
26174 นาย ปรัญชญา ดั้นนอก ลำลูกกา 77/199 หมู่ 19
26175 นางสาว ปนัดดา พังสุบรรณ์ ลำลูกกา 77/202 หมู่ 19
26176 นาง ถวิล จำเนียร ลำลูกกา 77/215 หมู่ 19
26177 นาย อร่าม อะปะเม ลำลูกกา 77/217 หมู่ 19
26178 นาย สุรเวศน์ เรื่องฤทธิ์ ลำลูกกา 77/223 หมู่ 19
26179 นาย อาบีดีน จารู ลำลูกกา 77/26 หมู่ 19
26180 นาย อุดม กว้างกลาง ลำลูกกา 77/29 หมู่ 19
26181 นางสาว สร้อยสุดา โหมดตาด ลำลูกกา 77/30 หมู่ 19
26182 นาย ยุทธนา เทียมมา ลำลูกกา 77/32 หมู่ 19
26183 นาย สำราญ สดรัมย์ ลำลูกกา 77/33 หมู่ 19
26184 นางสาว สุพรรณี ศรีหิรัญพัลลภ ลำลูกกา 77/35 หมู่ 19
26185 นาย เกรียงศักดิ์ แววดำ ลำลูกกา 77/36 หมู่ 19
26186 นางสาว ณาตยา คำสรวล ลำลูกกา 77/37 หมู่ 19
26187 นางสาว ชาครียา จีนโน ลำลูกกา 77/38 หมู่ 19
26188 นาย สุทัศน์ ขันติณรงค์ ลำลูกกา 77/40 หมู่ 19
26189 นาย นิตินัย พงษ์สิทธิศักดิ์ ลำลูกกา 77/41 หมู่ 19
26190 นางสาว กันยากาญจน์ เดชะพันธ์ ลำลูกกา 77/43 หมู่ 19
26191 นาย วิพาก ศรีสด ลำลูกกา 77/44 หมู่ 19
26192 นาย มนตรี เอี่ยมสอาด ลำลูกกา 77/45 หมู่ 19
26193 นางสาว พิงคำ สวนสกุล ลำลูกกา 77/46 หมู่ 19
26194 นาง สุดารัตน์ สังขพงษ์ ลำลูกกา 77/47 หมู่ 19
26195 นาย ไพรัตน์ สุขอนันต์ ลำลูกกา 77/48 หมู่ 19
26196 นางสาว กรองทอง ภูนิสัย ลำลูกกา 77/49 หมู่ 19
26197 นาย ประกาศิต อ่ำประเสริฐ ลำลูกกา 77/51 หมู่ 19
26198 นางสาว มนตรา ตราบดี ลำลูกกา 77/52 หมู่ 19
26199 นาย เศกสิทธิ์ คำวัน ลำลูกกา 77/53 หมู่ 19
26200 นาง รุ่งรัตน์ สวนเศรษ ลำลูกกา 77/54 หมู่ 19
26201 นาย สำปอง คิดถึง ลำลูกกา 77/55 หมู่ 19
26202 นาย สำเริง สวนเศรษฐ ลำลูกกา 77/56 หมู่ 19
26203 นางสาว เพียงใจ ทองวรรณดี ลำลูกกา 77/58 หมู่ 19
26204 นางสาว พรทิพย์ กล่ำป่วน ลำลูกกา 77/59 หมู่ 19
26205 นาย มนัสเทพ สินเงินยวง ลำลูกกา 77/6 หมู่ 19
26206 นาง นงเยาว์ ศรีกระหวัน ลำลูกกา 77/61 หมู่ 19
26207 นาย สมชาย คล่องบรรจง ลำลูกกา 77/62 หมู่ 19
26208 นางสาว เบ็ญจวรรณ เสริมบุญทรัพย์ ลำลูกกา 77/63 หมู่ 19
26209 นาย ฐิติพงษ์ นนท์มุต ลำลูกกา 77/64 หมู่ 19
26210 นาง อรดา อนันตกาลต์ ลำลูกกา 77/67 หมู่ 19
26211 นาย ปราโมทย์ สวนเศรษฐ ลำลูกกา 77/68 หมู่ 19
26212 นาย สมชาย อารีรักษ์ ลำลูกกา 77/70 หมู่ 19
26213 นางสาว สุนิสา อุ้นย่งเซ็ง ลำลูกกา 77/72 หมู่ 19
26214 นาง อุ่นเรือน ไชยนา ลำลูกกา 77/73 หมู่ 19
26215 นาย สันติ มีลาภกิจ ลำลูกกา 77/74 หมู่ 19
26216 นาย สมชาย ลี้ประเสริฐ ลำลูกกา 77/77 หมู่ 19
26217 นาง ปริศนา เริ่มยินดี ลำลูกกา 77/78 หมู่ 19
26218 นาย สมนึก ศรีตมะกุล ลำลูกกา 77/79 หมู่ 19
26219 นางสาว มะลิ ฉิมหิรัญ ลำลูกกา 3/1 หมู่ 20
26220 นางสาว อาณัติยา กลสันต์ ลำลูกกา 27/1 หมู่ 20
26221 นาย กชพงษ์ จูงใจ ลำลูกกา 27/2 หมู่ 20
26222 นางสาว อนงค์ แก้วใจรักษ์ ลำลูกกา 29/3 หมู่ 20
26223 นาง ทัศนีย์ อรชร ลำลูกกา 27/4 หมู่ 20
26224 นาย วิวัฒน์ เกษมทาง ลำลูกกา 11/6 หมู่ 20
26225 นาย ประทีป อรชร ลำลูกกา 27/6 หมู่ 20
26226 นาง ธิติกานต์ มั่นบุปผชาติ ลำลูกกา 27/7 หมู่ 20
26227 นางสาว อรัญญา อ่อนสำลี ลำลูกกา 27/8 หมู่ 20
26228 นาง ปรางค์ทิพย์ มั่นบุปผชาติ ลำลูกกา 27/9 หมู่ 20
26229 นาย สมบูรณ์ จึงสัจจะ ลำลูกกา 11/10 หมู่ 20
26230 นาย เฉลิมเดช เกียรตินอก ลำลูกกา 27/10 หมู่ 20
26231 นาง จำเนียร คาวาซิมา ลำลูกกา 27/11 หมู่ 20
26232 นาย เพิ่มศักดิ์ สีทองสุวรรณ ลำลูกกา 27/13 หมู่ 20
26233 นาง สุกฤตา สีทองสุรภณา ลำลูกกา 27/15 หมู่ 20
26234 นาย สกล ชัยบุหงา ลำลูกกา 27/16 หมู่ 20
26235 ร.ต.อ. สุธี เขตต์สาคร ลำลูกกา 27/17 หมู่ 20
26236 นาง กุหลาบ วิบูลย์อรรถ ลำลูกกา 27/19 หมู่ 20
26237 นาง จรี ขจรกิตติยุทธ ลำลูกกา 27/20 หมู่ 20
26238 นาย ธนกฤต จันทร์เลิศฟ้า ลำลูกกา 27/21 หมู่ 20
26239 นาย ประเสริฐ คงอ่ำ ลำลูกกา 42/1 หมู่ 20
26240 นาง สุพิน คงอ่ำ ลำลูกกา 42/3 หมู่ 20
26241 นาย เรวดี คงอ่ำ ลำลูกกา 42/4 หมู่ 20
26242 นาง บุญเรือน ประจันทร์ทะสี ลำลูกกา 46/11 หมู่ 20
26243 นาย สิทธิพร วันศุกร์ ลำลูกกา 46/113 หมู่ 20
26244 นางสาว ชนิดา ไพลสีม่วง ลำลูกกา 46/115 หมู่ 20
26245 นาง อรพิน สุประมา ลำลูกกา 46/117 หมู่ 20
26246 นาง ธัญรัศมิ์ ศรีโกมลรัตน์ ลำลูกกา 46/119 หมู่ 20
26247 นาย สงคราม ศุภภัทรานาม ลำลูกกา 46/122 หมู่ 20
26248 นาย สมจินต์ คาวีวงศ์ ลำลูกกา 46/124 หมู่ 20
26249 นาง สุรีย์พร ศรีเบญจพฤกษ์ ลำลูกกา 46/125 หมู่ 20
26250 นาง ธนวรรณ สาขี ลำลูกกา 46/129 หมู่ 20
26251 นางสาว รงรอง ภู่เกษ ลำลูกกา 46/13 หมู่ 20
26252 นาง สุวรรณ ชูเชิด ลำลูกกา 46/130 หมู่ 20
26253 นาย ประวัติ กล้วยนิจ ลำลูกกา 46/131 หมู่ 20
26254 นาย วิชัย ศิริพัฒน์ ลำลูกกา 46/132 หมู่ 20
26255 นาย กิตติ ยอดดียิ่ง ลำลูกกา 46/133 หมู่ 20
26256 นางสาว พยอม ฤทธธิ์สว่าง ลำลูกกา 46/135 หมู่ 20
26257 นาย ชูเกียร เทียนขาว ลำลูกกา 46/136 หมู่ 20
26258 นาย ชาตรี ชิดชม ลำลูกกา 46/137 หมู่ 20
26259 นาง จุรี จันทาทุม ลำลูกกา 46/138 หมู่ 20
26260 นาย พงษ์ภิสิฐ อีสา ลำลูกกา 46/140 หมู่ 20
26261 นางสาว สุนทรี ศรีเหรา ลำลูกกา 46/142 หมู่ 20
26262 นาง วาสนาดี ดวงจันทร์ ลำลูกกา 46/144 หมู่ 20
26263 นางสาว ธนากรณ์ สิวินทา ลำลูกกา 46/145 หมู่ 20
26264 นาง ประเทือง วงศ์เดช ลำลูกกา 46/146 หมู่ 20
26265 นางสาว ทัศนีย์ อ่อนละมูล ลำลูกกา 46/147 หมู่ 20
26266 นาง สมหวัง สิวินทา ลำลูกกา 46/148 หมู่ 20
26267 นาย ภูวเดช นิวรณ์ ลำลูกกา 46/149 หมู่ 20
26268 นาง สำเริง แสงสุข ลำลูกกา 46/15 หมู่ 20
26269 นางสาว วิรัลพัชร แสงสุข ลำลูกกา 46/17 หมู่ 20
26270 นาย แสนศักดิ์ กลิ่นบางพูด ลำลูกกา 46/255 หมู่ 20
26271 นางสาว ภัคสุรีย์ อยู่เย็น ลำลูกกา 46/27 หมู่ 20
26272 นาย พิสิฐ เลิศไพศาล ลำลูกกา 46/28 หมู่ 20
26273 นางสาว จิตรา สันติภาพ ลำลูกกา 46/29 หมู่ 20
26274 นาย บุญเรือง มะโนชัย ลำลูกกา 46/31 หมู่ 20
26275 นาย จีรเดช ผลทวี ลำลูกกา 46/32 หมู่ 20
26276 นาง อำไพ ปรางบาง ลำลูกกา 46/39 หมู่ 20
26277 นาย สุเมธ ศุขพงษ์ ลำลูกกา 46/4 หมู่ 20
26278 นาย ชัยทอง ไปพบ ลำลูกกา 46/42 หมู่ 20
26279 นางสาว ตะติยา ศรีดาฟอง ลำลูกกา 46/43 หมู่ 20
26280 นาย นพอนันต์ ชุติจรัสโรจน์ ลำลูกกา 46/46 หมู่ 20
26281 นางสาว เมธารดี ศรีภัทราดล ลำลูกกา 46/5 หมู่ 20
26282 นาย เสน่ห์ พรหมโชโต ลำลูกกา 46/50 หมู่ 20
26283 นาย ปรีชา แสนคำ ลำลูกกา 46/51 หมู่ 20
26284 นาง สุณีภัสร์ ฤทธิ์บัณฑิตย์ ลำลูกกา 46/52 หมู่ 20
26285 นาง นันทวัน ละเอียดขำ ลำลูกกา 46/53 หมู่ 20
26286 นาย ลวน วงศรีชู ลำลูกกา 46/57 หมู่ 20
26287 นาย อดุลย์เดช จิตปรีดา ลำลูกกา 46/6 หมู่ 20
26288 นางสาว เล็ก เย็นรัมย์ ลำลูกกา 46/62 หมู่ 20
26289 นาย สมหมาย เที่ยงแท้ ลำลูกกา 46/65 หมู่ 20
26290 นาง กาหลง คำมา ลำลูกกา 46/67 หมู่ 20
26291 นาง สุภาวดี หนูเนี่ยว ลำลูกกา 46/69 หมู่ 20
26292 นาย ชาญชัย แก้วบัณดิษฐ์ ลำลูกกา 46/95 หมู่ 20
26293 นาย ประเสริฐ สุวรรณ ลำลูกกา หมู่ 20
26294 นาง ธัญชนก ยาหยี ลำลูกกา หมู่ 20
26295 นาย สถิตย์ ไชยรัตน์ ลำลูกกา หมู่ 20
26296 นางสาว คอรียะห์ เลาะหมุด ลำลูกกา หมู่ 20
26297 นางสาว นฤมล เกียรตินอก ลำลูกกา หมู่ 20
26298 นางสาว สุกัญญา ลานทอง ลำลูกกา หมู่ 20
26299 นาย ดาวเรือง มาลาทัย ลำลูกกา หมู่ 20
26300 นาย บุญชอบ โพธิวัฒน์ ลำลูกกา หมู่ 20
26301 นางสาว กันยากร บุญใส ลำลูกกา หมู่ 20
26302 นาย นิกรณ์ ดันนอก ลำลูกกา หมู่ 20
26303 นาย พงค์ภา ลมรื่น ลำลูกกา หมู่ 20
26304 นาย ขวัญ พิมพ์ศิริ ลำลูกกา หมู่ 20
26305 นาง สุนีย์ เป็นตามวา ลำลูกกา หมู่ 20
26306 นาย กุมาร สมรูป ลำลูกกา หมู่ 20
26307 นางสาว นันทพร ปิ่นพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 20
26308 นางสาว จินตรา วงหาริมาตย์ ลำลูกกา หมู่ 20
26309 นาย กำพล ทิพย์บดี ลำลูกกา หมู่ 20
26310 นางสาว สุวรรณา ชาญเขว้า ลำลูกกา หมู่ 20
26311 นาย ระพิน อนุพัฒน์ ลำลูกกา หมู่ 20
26312 นาย สมวงศ์ สามัญ ลำลูกกา หมู่ 20
26313 นาย ทรงกรด สิงห์สม ลำลูกกา หมู่ 20
26314 นางสาว มัญชุสา ภู้นอก ลำลูกกา หมู่ 20
26315 นาย ภาณุพงษ์ บุญฤทธิ์ ลำลูกกา หมู่ 20
26316 นางสาว แดง ดีตะขบ ลำลูกกา หมู่ 20
26317 นาง นงนุช คำดำ ลำลูกกา หมู่ 20
26318 นาง สุวรรพร จึงสัจจะ ลำลูกกา หมู่ 20
26319 นาย ภารดร หวังผล ลำลูกกา หมู่ 20
26320 นางสาว สุรีรัตน์ เป้าหินตั้ง ลำลูกกา หมู่ 20
26321 นางสาว รัตนภรณ์ แซ่ตั้ง ลำลูกกา หมู่ 20
26322 นาย ผดุง ศรีดี ลำลูกกา หมู่ 20
26323 นางสาว สวน ดอนศรีมัน ลำลูกกา หมู่ 20
26324 นางสาว นงนุช มะลิทอง ลำลูกกา หมู่ 20
26325 นาย จำรัส พินิจเจิญ ลำลูกกา หมู่ 20
26326 นาย ขวัญใจ กอไหล ลำลูกกา หมู่ 20
26327 นาง จิราวรรณ ดอกชะเอม ลำลูกกา 13 หมู่ 21
26328 นาย สมชาย อินทรสถิต ลำลูกกา 17 หมู่ 21
26329 นางสาว นพมณี นาราช ลำลูกกา 18 หมู่ 21
26330 นาง สมคิด พานซ้าย ลำลูกกา 20 หมู่ 21
26331 นาย สม อ่อนสมทรง ลำลูกกา 25 หมู่ 21
26332 นาย สว่าง หลักเพชร ลำลูกกา 31 หมู่ 21
26333 นางสาว กุหลาบ แตงเพ็ชร ลำลูกกา 33 หมู่ 21
26334 นางสาว วรรณวิมล เบ้าจูม ลำลูกกา 36 หมู่ 21
26335 พ.อ.ท. สมคิด สุนทรา ลำลูกกา 39 หมู่ 21
26336 นาย ชิษณุพงศ์ โชคอนันต์นิมิต ลำลูกกา 41 หมู่ 21
26337 นาง วิมล พิไลวงศ์ ลำลูกกา 42 หมู่ 21
26338 ด.ต. สิทธิ บัวดิษฐ์ ลำลูกกา 47 หมู่ 21
26339 นาย ธเนศร์ สมสิงห์ ลำลูกกา 57 หมู่ 21
26340 นาง อนงค์ รอดเที่ยง ลำลูกกา 59 หมู่ 21
26341 นาง ฉวี พูนสิน ลำลูกกา 97 หมู่ 21
26342 นาย ธงชัย ศริยานนท์พินิจ ลำลูกกา 113 หมู่ 21
26343 นางสาว สุมิตรา สุขมาก ลำลูกกา 167 หมู่ 21
26344 นาย วิโรจน์ ธรรมระโส ลำลูกกา 168 หมู่ 21
26345 นาง จำรัส เผือกประภัทร์ ลำลูกกา 169 หมู่ 21
26346 นาง ณัฐ ม่วงสมัย ลำลูกกา 180 หมู่ 21
26347 นาย กฤษณะ ฉัตรเพชรพิทักษ์ ลำลูกกา 196 หมู่ 21
26348 นาง ชญาภา แปงเจอร์ ลำลูกกา 215 หมู่ 21
26349 นาย ศตวรรษ ปิยณัฐสิริกุล ลำลูกกา 223 หมู่ 21
26350 นาง ปิยะฉัตร สวัสดิ์พิพัฒพงศ์ ลำลูกกา 230 หมู่ 21
26351 นางสาว ชูชื่น ศิริมาศ ลำลูกกา 231 หมู่ 21
26352 นาย ภาคภูมิ ศิริมาศ ลำลูกกา 232 หมู่ 21
26353 นาง ฐิติมา สุ่มแสนหาญ ลำลูกกา 269 หมู่ 21
26354 นาง ภิญญา บุตรศรี ลำลูกกา 270 หมู่ 21
26355 นางสาว รัตนา ลับไพรี ลำลูกกา 375 หมู่ 21
26356 นางสาว สาลี่ แตงเพ็ชร ลำลูกกา 382 หมู่ 21
26357 นาย ชนพล สุเวชวัฒนกุล ลำลูกกา 401 หมู่ 21
26358 นาย เอ็นโซ่ สก๊อสซาเรลลา ลำลูกกา 427 หมู่ 21
26359 นาย เจริญ สุขมาก ลำลูกกา 9809 หมู่ 21
26360 นาย บุญกอง อยู่ดี ลำลูกกา 3/30 หมู่ 21
26361 นางสาว อารีรัตน์ ทิมเจริญ ลำลูกกา 3/1 หมู่ 21
26362 นางสาว ระพีวรรณ จั่นคต ลำลูกกา 4/1 หมู่ 21
26363 นาย สืบพงษ์ อินทุรัตน์ ลำลูกกา 3/2 หมู่ 21
26364 นาง สุภรณ์ พรงาม ลำลูกกา 21/2 หมู่ 21
26365 นาย เสกสรร ศรีฮาด ลำลูกกา 3/3 หมู่ 21
26366 นางสาว พัฒนา ผลพิบูลย์ ลำลูกกา 6/3 หมู่ 21
26367 นางสาว สายรุ้ง บุญญเขตร ลำลูกกา 10/3 หมู่ 21
26368 นาง จินดา ผดุงอรรถ ลำลูกกา 13/3 หมู่ 21
26369 นาย อังคาร กุณฑีกนก ลำลูกกา 14/3 หมู่ 21
26370 นาง สมศรี โหมดตาด ลำลูกกา 25/4 หมู่ 21
26371 นาง สมพร ไหมคำมูล ลำลูกกา 1/7 หมู่ 21
26372 นางสาว กาญจนา นพตระกูล ลำลูกกา 29/8 หมู่ 21
26373 นาง จิตนา ไมเยอร์ ลำลูกกา 25/10 หมู่ 21
26374 จ.ส.ต. มานิตย์ พัฒตาสิงห์ ลำลูกกา 3/26 หมู่ 21
26375 นาย ทูลทองใจ แก้วอัคฮาด ลำลูกกา 1/3 หมู่ 21
26376 นางสาว ชมพูนุช อภิสุทธิพงษากุล ลำลูกกา 10/1 หมู่ 21
26377 ด.ต. กิตติชัญ นาราช ลำลูกกา 18/1 หมู่ 21
26378 นาย ตฤณ ทิพย์วรนิก ลำลูกกา 3/5 หมู่ 21
26379 นาง ศิริพร รักธรรมนูญ ลำลูกกา 135/15 หมู่ 21
26380 นาย สัณหกช เอี่ยมนพมณี ลำลูกกา 135/5 หมู่ 21
26381 นาย วิรัตน์ เต็มประเสริฐศรี ลำลูกกา 135/8 หมู่ 21
26382 นางสาว จิราพร มุสิกะพงษ์ ลำลูกกา 136/20 หมู่ 21
26383 นางสาว พรรธิมา แซ่อู๋ ลำลูกกา 136/21 หมู่ 21
26384 นางสาว สุรีย์พร เอกกิตตินันท์ ลำลูกกา 136/7 หมู่ 21
26385 นาย ทรงวุฒิ เผือกประภัทร์ ลำลูกกา 167/3 หมู่ 21
26386 นาย สากล ทิมเจริญ ลำลูกกา 214/2 หมู่ 21
26387 นาย อรุณ เอี่มบุญ ลำลูกกา 268/2 หมู่ 21
26388 นาย เอี่ยม แก้วพฤกษชาติ ลำลูกกา 278/1 หมู่ 21
26389 นาย สมบูรณ์ ชมพิกุล ลำลูกกา 29/101 หมู่ 21
26390 นาง อรทัย สีดาวงษ์ ลำลูกกา 29/108 หมู่ 21
26391 นางสาว ถนัด อินทะจันทร์ ลำลูกกา 29/110 หมู่ 21
26392 นาย ประมวล แจ้งจิตร ลำลูกกา 29/115 หมู่ 21
26393 นาง พิชญ์ศุภา ศิลาชัย ลำลูกกา 29/120 หมู่ 21
26394 นาย อุบล วรรณา ลำลูกกา 29/121 หมู่ 21
26395 นางสาว เตือนใจ เงินถาวร ลำลูกกา 29/122 หมู่ 21
26396 นาย ชัชวาล เจริญวัฒนะ ลำลูกกา 29/130-131 หมู่ 21
26397 นางสาว รุ่งอรุณ เล่าทรัพย์ ลำลูกกา 29/145 หมู่ 21
26398 นางสาว พุฒิธาดา โรมจันทร์ ลำลูกกา 29/149 หมู่ 21
26399 นางสาว อัชรา จิตมั่นมโนธรรม ลำลูกกา 29/15 หมู่ 21
26400 นาง นงนภัส คงวีระ ลำลูกกา 29/170 หมู่ 21
26401 นาย รัฐศาสตร์ เรืองแสน ลำลูกกา 29/173 หมู่ 21
26402 นาง เอมอมร ตันสุขเกษม ลำลูกกา 29/174 หมู่ 21
26403 นาย อนุชาติ จันทราภิรมย์ ลำลูกกา 29/178 หมู่ 21
26404 จ.ส.ต. สราวุธ วงษ์ประเทศ ลำลูกกา 29/187 หมู่ 21
26405 นางสาว นนทิญา พงษ์ศรี ลำลูกกา 29/200 หมู่ 21
26406 นาง ชมพูนุท วรรณา ลำลูกกา 29/21 หมู่ 21
26407 นาย อำพล รอดเที่ยง ลำลูกกา 29/27 หมู่ 21
26408 นาย ประเสริฐ เหล่าชัย ลำลูกกา 29/34 หมู่ 21
26409 นาย สุขุม สุขมานะ ลำลูกกา 29/37 หมู่ 21
26410 นาย วิเชียร ไตรเวทย์วรกุล ลำลูกกา 29/41 หมู่ 21
26411 นาย บัวลอย วงษ์สัมโน ลำลูกกา 29/44 หมู่ 21
26412 นาย สวง พงษ์คุณ ลำลูกกา 29/45 หมู่ 21
26413 นางสาว พรรณงาม นพศรี ลำลูกกา 29/52 หมู่ 21
26414 นาย สหทัย การศัพท์ ลำลูกกา 29/53 หมู่ 21
26415 นาย ประหยัด มีบุญเกิด ลำลูกกา 29/54 หมู่ 21
26416 นาย ไพรพ ภาคมฤล ลำลูกกา 29/59 หมู่ 21
26417 นาย ชูชีพ ชูศรี ลำลูกกา 29/62 หมู่ 21
26418 นาย สุขุม เชียงไกรเวช ลำลูกกา 29/64 หมู่ 21
26419 นาย สุภาพ เกิดมงคล ลำลูกกา 29/67 หมู่ 21
26420 นาย สมปอง ทองก้อน ลำลูกกา 29/68 หมู่ 21
26421 นาง ปิยนุช แบ่งส่วน ลำลูกกา 29/69 หมู่ 21
26422 นาง สุนทรี เทียนทอง ลำลูกกา 29/71 หมู่ 21
26423 นาย ประมวล มาตย์วังแสง ลำลูกกา 29/76 หมู่ 21
26424 นาง วนิดา บัวแก้ว ลำลูกกา 29/79 หมู่ 21
26425 นาย บัณฑิต เม็นแก ลำลูกกา 29/80 หมู่ 21
26426 นาย นราธร สถิตย์สัมพันธ์ ลำลูกกา 29/82 หมู่ 21
26427 นาย ฐิติพัฒน์ รัตนพันธ์ ลำลูกกา 29/83 หมู่ 21
26428 ร.ต. เปรม แตงหนู ลำลูกกา 29/87 หมู่ 21
26429 นาง พรเพชร พูลแสง ลำลูกกา 33/29 หมู่ 21
26430 นาย นิเวช จันทร์ป้อม ลำลูกกา 402/2 หมู่ 21
26431 นาย ชานนท์ วัฒนอุตมเสถียร ลำลูกกา 440/4 หมู่ 21
26432 นาย ไชยันต์ วัฒนอุตมเสถียร ลำลูกกา 440/5 หมู่ 21
26433 ร.ต.อ. อัทนีย์ นิยมทรัพย์ ลำลูกกา 46/2 หมู่ 21
26434 ส.ต.อ. วาสนา ขุนทอง ลำลูกกา 49/10 หมู่ 21
26435 ด.ต. ไพโรจน์ พัวพันธ์ ลำลูกกา 49/11 หมู่ 21
26436 นาย สายชน ยิ้มแย้ม ลำลูกกา 49/12 หมู่ 21
26437 นาย ตระกูลพันธ์ เกิดมาตร์ ลำลูกกา 49/13 หมู่ 21
26438 ด.ต. ชำนาญ เอี่ยมดี ลำลูกกา 49/14 หมู่ 21
26439 จ.ส.ต. วิชัย เขียวอ้วน ลำลูกกา 49/15 หมู่ 21
26440 นาง สำราญ พูลเผ่าว์ ลำลูกกา 49/16 หมู่ 21
26441 ด.ต. กำพล เพ็งศรี ลำลูกกา 49/17 หมู่ 21
26442 ด.ต. ลือชัย นฤพล ลำลูกกา 49/19 หมู่ 21
26443 ส.ต.อ. ทิพย์เนตร นาเม็ง ลำลูกกา 49/2 หมู่ 21
26444 นาง อรุณลักษณ์ ผลเวช ลำลูกกา 49/20 หมู่ 21
26445 จ.ส.ต. ต้อน แสงกล้า ลำลูกกา 49/21 หมู่ 21
26446 ส.ต.ท. เผ่าพันธ์ จันทราภิรมย์ ลำลูกกา 49/23 หมู่ 21
26447 นาย วันชัย เดชมานนท์ ลำลูกกา 49/24 หมู่ 21
26448 นาย นิวัฒน์ ทิพย์คูนอก ลำลูกกา 49/25 หมู่ 21
26449 ส.ต.ท. อุทัย บุญกลาง ลำลูกกา 49/27 หมู่ 21
26450 ส.ต.ท.หญิง อฐิติยา แก้วมัจฉา ลำลูกกา 49/4 หมู่ 21
26451 ส.ต.ท. ยุทธิวา ตุระซอง ลำลูกกา 49/5 หมู่ 21
26452 ด.ต. เรวัตร นายโรง ลำลูกกา 49/8 หมู่ 21
26453 พ.ต.ต. ชนิสสร์ กระจ่างเตร ลำลูกกา 49/9 หมู่ 21
26454 นาย พิษณุ พูลเพิ่ม ลำลูกกา 50/1 หมู่ 21
26455 นาย สมศักดิ์ บวรอนันต์ ลำลูกกา 50/4 หมู่ 21
26456 นาย ประนอม ด้วงเพียร ลำลูกกา 51/3 หมู่ 21
26457 นาง กลอยใจ จันทร์สว่าง ลำลูกกา 52/1 หมู่ 21
26458 นาย สมบัติ พุ่มพงษ์ ลำลูกกา 52/6 หมู่ 21
26459 นาย ประเทือง โหมดตาด ลำลูกกา 52/7 หมู่ 21
26460 นาง ปราณีย์ ศรีเกียรติณรงค์ ลำลูกกา 52/9 หมู่ 21
26461 นางสาว เบญจวรรณ สุวรรณ ลำลูกกา 53/1 หมู่ 21
26462 นาย วีรวงศ์ สรรพกิจจานนท์ ลำลูกกา 59/19 หมู่ 21
26463 นาง สำราญ สุขมาก ลำลูกกา 59/3 หมู่ 21
26464 นาง เพ็ฐแข สีแก้วช่วง ลำลูกกา 61/1 หมู่ 21
26465 นาย พันธ์ศักดิ์ สีแก้วช่วง ลำลูกกา 61/2 หมู่ 21
26466 นางสาว ดารณี โรจนกิตติ ลำลูกกา 62/15 หมู่ 21
26467 นางสาว ธนาภา สอนอำ ลำลูกกา 62/19 หมู่ 21
26468 นาย ณรงค์ จันรุน ลำลูกกา 62/25 หมู่ 21
26469 นาย นพศร จงศร ลำลูกกา หมู่ 21
26470 นาย รชตวิชญ์ ศรีศิริวัฒน์ ลำลูกกา 62/6 หมู่ 21
26471 นางสาว อัจฉรา พรหมสูตร ลำลูกกา 63/6 หมู่ 21
26472 นาย สุธรรม จำปาหอม ลำลูกกา 88/11 หมู่ 21
26473 นางสาว วรารัตน์ ประเสริฐสุข ลำลูกกา 88/14 หมู่ 21
26474 นาย วัลลภ สีแก้วช่วง ลำลูกกา 97/1 หมู่ 21
26475 นาง ฉวีวรรณ์ โพธิ์ประสิทธิ์ ลำลูกกา 97/2 หมู่ 21
26476 นาย ธนาเศรษฐ์ อุไรเรืองศรี ลำลูกกา 99/27 หมู่ 21
26477 นางสาว จุฑาทิพย์ ฉัตรชัยยัญ ลำลูกกา 99/6 หมู่ 21
26478 นาย เล็ก สอนทะโชติ ลำลูกกา หมู่ 21
26479 นาย วิกูล พูนสิน ลำลูกกา หมู่ 21
26480 นาย ระนอง นาคนาคา ลำลูกกา หมู่ 21
26481 นางสาว ดวงพร พ่วงสมัย ลำลูกกา หมู่ 21
26482 นางสาว สุชานาฎ มั่งมา ลำลูกกา หมู่ 21
26483 นาย สุพรชัย สัจจาแก้ว ลำลูกกา หมู่ 21
26484 นาง รมย์ชลี จำเรียน ลำลูกกา หมู่ 21
26485 นางสาว อุทัย แสงกำเลิศ ลำลูกกา หมู่ 21
26486 นาย สมเนตร กงซุง ลำลูกกา หมู่ 21
26487 นางสาว นิตยา ลามี ลำลูกกา หมู่ 21
26488 นาย ประเสริฐ ใจโต ลำลูกกา หมู่ 21
26489 นางสาว ธัญวีร์ ภาษี ลำลูกกา หมู่ 21
26490 นาย ยุทธนา จันทราภิรมย์ ลำลูกกา หมู่ 21
26491 นาง จำปี กล่ำทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 21
26492 นางสาว อำพร กล่ำทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 21
26493 นาย บุญเลิศ กล่ำทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 21
26494 นางสาว อุไร ทองดอนตัน ลำลูกกา หมู่ 21
26495 นางสาว บุญเรือน จันทร์ป้อม ลำลูกกา หมู่ 21
26496 นางสาว ดุสิตา สีแก้วช่วง ลำลูกกา หมู่ 21
26497 นางสาว บุญมา แก้วพฤกษชาติ ลำลูกกา หมู่ 21
26498 นาย ฉิม รอดเที่ยง ลำลูกกา หมู่ 21
26499 นาย สมนึก อ่อนสมทรง ลำลูกกา หมู่ 21
26500 นางสาว ประภา กล่ำทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 21
26501 นางสาว สิริพร บัวแก้ว ลำลูกกา หมู่ 21
26502 นาย ศุภชัย สอนทะโชติ ลำลูกกา หมู่ 21
26503 นางสาว เฟื่องฟ้า เผือกประภักธ์ ลำลูกกา หมู่ 21
26504 นาง จรวย ศรีบุญธรรม ลำลูกกา หมู่ 21
26505 นาย สัมพันธ์ เส็งกลิ่น ลำลูกกา หมู่ 21
26506 นางสาว วันเพ็ญ แตงเพ็ชร ลำลูกกา หมู่ 21
26507 นาง ลำเจียก แตงเพ็ชร ลำลูกกา หมู่ 21
26508 นางสาว บุญมั่น ขำบุญมั่น ลำลูกกา หมู่ 21
26509 นางสาว สุกัญญา หงษ์ทอง ลำลูกกา หมู่ 21
26510 นางสาว รุ่งนภา นาคนาคา ลำลูกกา หมู่ 21
26511 นาย วัลลพ ยิ่งรอด ลำลูกกา หมู่ 21
26512 นางสาว นภาพร เพียรงาม ลำลูกกา หมู่ 21
26513 นาย สุดใจ ธัญญาหาร ลำลูกกา หมู่ 21
26514 นาย สราวุธ หงษ์ทอง ลำลูกกา หมู่ 21
26515 นาย ละม่อม เล็งกลิ่น ลำลูกกา หมู่ 21
26516 นาย ชัยพัฒน์ อ่อนสมทรง ลำลูกกา หมู่ 21
26517 นางสาว โสรยา สีแก้วช่วง ลำลูกกา หมู่ 21
26518 นาย ไกรฤกษ์ พูนสิน ลำลูกกา หมู่ 21
26519 นาง สุธินี เตี่ยบัวแก้ว ลำลูกกา หมู่ 21
26520 นาย เฟื่องฟ้า เผือกประภัทร์ ลำลูกกา หมู่ 21
26521 นางสาว สมบูรณ์ พุ่มแก้ว ลำลูกกา หมู่ 21
26522 นาง สาวิตรี พันธุ์ทองหลาง ลำลูกกา หมู่ 21
26523 นาง ณัฐนรี พิมพิศาล ลำลูกกา หมู่ 21
26524 นาง นันทนัช ศรีคำพล ลำลูกกา หมู่ 21
26525 นาง พรฤทัย พึ่งพงษ์ ลำลูกกา หมู่ 21
26526 นาง ดวงมณั นามวิชา ลำลูกกา หมู่ 21
26527 นางสาว พรรณภิราภรณ์ ตรีระศรี ลำลูกกา หมู่ 21
26528 นาย อภิชาต เชิดชู ลำลูกกา หมู่ 21
26529 นาย เรวัติ เค้ากล้า ลำลูกกา หมู่ 21
26530 นางสาว กนกพรรณ แก้วประการ ลำลูกกา หมู่ 21
26531 นาย ศุภชัย สุทินนะ ลำลูกกา หมู่ 21
26532 นางสาว อนงค์ ดอนผา ลำลูกกา หมู่ 21
26533 นาง อุบลรัตน์ แผงดา ลำลูกกา หมู่ 21
26534 นาย ประชา สีหนองคู ลำลูกกา หมู่ 21
26535 นาง ดาวเรือง สีหนองคู ลำลูกกา หมู่ 21
26536 นาย วีรวัฒน์ ภูสุโคตร ลำลูกกา หมู่ 21
26537 นางสาว ยุวดี สะอาด ลำลูกกา หมู่ 21
26538 นาง ฐาณนันท์ ทับทิมดี ลำลูกกา หมู่ 21
26539 นาย สำเนียง เหลือล้น ลำไทร 26 หมู่ 10
26540 นาง หนูทิพย์ จันทะเสน บึงคำพร้อย 36/58 หมู่ 1
26541 ร.ท. รพีพล ผาสุกหัช บึงคำพร้อย 35/67 หมู่ 1
26542 นาย บุญส่ง บุญสูง บึงคำพร้อย 35/92 หมู่ 1
26543 นาง เปรมยุดา ศักดืกุล บึงคำพร้อย 35/33/1 หมู่ 1
26544 นาง บุญมี หอมกลิ่น บึงคำพร้อย 35/26 หมู่ 1
26545 นาง ทัศนีย์ ชื่นอารมณ์ บึงคำพร้อย 35/136 หมู่ 1
26546 นาย ชินวิทย์ ชื่นอารมณ์ บึงคำพร้อย 35/139 หมู่ 1
26547 นาง สุภารัตน์ วงศ์นนทเกียรติ บึงคำพร้อย 35/77 หมู่ 1
26548 นาย อุเดช ปราบมาลัย บึงคำพร้อย 36/51 หมู่ 1
26549 นางสาว เกศินี วงศ์ปะระ บึงคำพร้อย 10/7 หมู่ 1
26550 นาย อาคม มากยิ้ม บึงคำพร้อย 38/48 หมู่ 1
26551 นาง ธนกร มากยิ้ม บึงคำพร้อย 38/49 หมู่ 1
26552 นาย นโรช อาชวเจริญ บึงคำพร้อย 38/73 หมู่ 1
26553 นางสาว สุริน ระโหฐาน บึงคำพร้อย 38/61 หมู่ 1
26554 นางสาว วันเพ็ญ สีท้าวปากดี บึงคำพร้อย 38/63 หมู่ 1
26555 นาง กวินทิตา แสนทวี บึงคำพร้อย 38/77 หมู่ 1
26556 นาย แดง นามมูลนาค บึงคำพร้อย 38/76 หมู่ 1
26557 นาง เลณู จริงนอก บึงคำพร้อย 38/110 หมู่ 1
26558 นางสาว กัลยา แก้วมีศรี บึงคำพร้อย 38/65 หมู่ 1
26559 นาย สมพงษ์ โพธิวรรณ บึงคำพร้อย 16/1 หมู่ 1
26560 นางสาว หยี จีนไชยศรี บึงคำพร้อย 9 หมู่ 1
26561 นาย ปริญญา พรศิริชัยวัฒนา บึงคำพร้อย 15 หมู่ 1
26562 นาย ยู่เส็ง แซ่ฉั่ว บึงคำพร้อย 20/8 หมู่ 1
26563 นางสาว ถลัชนัณฎ์ กัญจนภัครพงศ์ บึงคำพร้อย 38/108 หมู่ 1
26564 นาย นิวัฒน์ แซ่อึ้ง บึงคำพร้อย 38/107 หมู่ 1
26565 นาง ศศินันท์ เจริญสุขธนนันท์ บึงคำพร้อย 38/72 หมู่ 1
26566 นาย สันติ ชาติยานนท์ บึงคำพร้อย 11/125 หมู่ 1
26567 นาย ศิริชัย ประสงค์อมรชัย บึงคำพร้อย 38/46 หมู่ 1
26568 พ.ต. ดำรง ค์ บึงคำพร้อย 38/96 หมู่ 1
26569 นาย ธงชัย สุนันท์ บึงคำพร้อย 38/11 หมู่ 1
26570 นาย พันนา มุลทองสุข บึงคำพร้อย 38/91 หมู่ 1
26571 นาย สุวิชัย ทวีทรัพย์ บึงคำพร้อย 36/79 หมู่ 1
26572 นาง ปภินกุล พยอมหอม บึงคำพร้อย 38/22 หมู่ 1
26573 นาย อัตตะพล เนืองสุวรรณ บึงคำพร้อย 38/10 หมู่ 1
26574 นาย ชญานนท์ รุ่งรอด บึงคำพร้อย 36/4 หมู่ 1
26575 นางสาว มยุรี พันธ์ยาง บึงคำพร้อย 36/7 หมู่ 1
26576 นาย ถวิล สุวรรณมณี บึงคำพร้อย 35/36 หมู่ 1
26577 นาย วรรณะ อนันต์คุณาภรณ์ บึงคำพร้อย 36/18 หมู่ 1
26578 นาย ทวีศักดิ์ จงรั้งกลาง บึงคำพร้อย 36/13 หมู่ 1
26579 นาย อนุสรณ์ ภูธรเลิศ บึงคำพร้อย 36/36 หมู่ 1
26580 นาง จันทร์น้อย บุญธิศักดิ์ บึงคำพร้อย 35/38 หมู่ 1
26581 นาง ดารารัตน์ ทิพย์ธนภาญจน์ บึงคำพร้อย 36/38 หมู่ 1
26582 นางสาว พรหมภัสสร ธนสินชัยเมธ บึงคำพร้อย 36/11 หมู่ 1
26583 นาย อภิเดช วงษา บึงคำพร้อย 36/40 หมู่ 1
26584 นาย พุทธี เครือแก้ว บึงคำพร้อย 37/1 หมู่ 1
26585 นางสาว วนิดา หนูศีไส บึงคำพร้อย 37/2-3 หมู่ 1
26586 นาย รื่นเริง พรประดับ บึงคำพร้อย 35/56 หมู่ 1
26587 นาง ยุภารัตน์ พรประดับ บึงคำพร้อย 35/58 หมู่ 1
26588 นาย สุพัฒน์ ละครพล บึงคำพร้อย 35/59 หมู่ 1
26589 นาง มะณี นิลเกษร บึงคำพร้อย 35/62 หมู่ 1
26590 นาย สมเกียรติ ชุมแวงวาปี บึงคำพร้อย 35/60 หมู่ 1
26591 นางสาว พัชรินทร์ แก้วบุญเรือง บึงคำพร้อย 35/102 หมู่ 1
26592 นาย เกรียงไกร ขว้างไชย บึงคำพร้อย 35/27 หมู่ 1
26593 นาง พเยาว์ อรุณสว่าง บึงคำพร้อย 35/82 หมู่ 1
26594 นาง มะลิ พูลเทพ บึงคำพร้อย 36/15 หมู่ 1
26595 นาย ไพบูลย์ สินาคม บึงคำพร้อย 35/21 หมู่ 1
26596 นาย บุญรวม สุดโยธา บึงคำพร้อย 35/69 หมู่ 1
26597 นาย สมศักดิ์ ภักดีกุล บึงคำพร้อย 35/203 หมู่ 1
26598 นาย ดำรงศักดิ์ ทิพรส บึงคำพร้อย 35/27/1 หมู่ 1
26599 นาย วิทยา แก้ววัน บึงคำพร้อย 35/172 หมู่ 1
26600 นาง ดอน เนาวเพ็ชร บึงคำพร้อย 35/228 หมู่ 1
26601 นาย ภทรภณจ์ ทองคำ บึงคำพร้อย 35/63 หมู่ 1
26602 นาง สมบุญ แจ่มจิตต์ บึงคำพร้อย 35/25 หมู่ 1
26603 นาง วิภา เกอร์ซ บึงคำพร้อย 35/30 หมู่ 1
26604 นาง ขวัญดาว พลแสง บึงคำพร้อย 35/10/1 หมู่ 1
26605 นาง วิไล ผาสุข บึงคำพร้อย 35/16/1 หมู่ 1
26606 นาย สมโภชน์ ศศิโรจน์ บึงคำพร้อย 35/204 หมู่ 1
26607 นาง ปราณี เรืองสง่า บึงคำพร้อย 35/74 หมู่ 1
26608 ส.อ. ธนกร ชัยมงคล บึงคำพร้อย 35/32 หมู่ 1
26609 นาง ธัญยธรณ์ ปรีชาญเชื้อวงศ์ บึงคำพร้อย 5/528 หมู่ 1
26610 นาย วีระชัย อารีรักษ์ บึงคำพร้อย 5/62 หมู่ 1
26611 นาย ณัฐกริช สามมนทล บึงคำพร้อย 35/113 หมู่ 1
26612 นาย นัฐพล พาที บึงคำพร้อย 35/201 หมู่ 1
26613 นาย บุญธรรม เทพวงค์ บึงคำพร้อย 35/226 หมู่ 1
26614 นาย ชลิต ปัญจเทพ บึงคำพร้อย 35/41/1 หมู่ 1
26615 นาง พิมพ์ใจ กำไรเงิน บึงคำพร้อย 35/5 หมู่ 1
26616 นาย โฉลก ณ บึงคำพร้อย 35/13 หมู่ 1
26617 นาง ปาสิดา ชัยสีดา บึงคำพร้อย 35/130 หมู่ 1
26618 นาง สุรีย์ สุทธิชาติ บึงคำพร้อย 35/14/1 หมู่ 1
26619 นาย สุขุม สุทธิชาติ บึงคำพร้อย 35/14 หมู่ 1
26620 นาย เอกรัตน์ กิ่งนอก บึงคำพร้อย 35/16 หมู่ 1
26621 นาง ทองลา ฆารพันธ์ บึงคำพร้อย 35/12/1 หมู่ 1
26622 นางสาว ทัศนี ชัยเชษฐ บึงคำพร้อย 35/12 หมู่ 1
26623 นาย ฉัตรชัย หารวงษา บึงคำพร้อย 35/33 หมู่ 1
26624 นาง ภัณฑิรา หารวงษา บึงคำพร้อย 35/11 หมู่ 1
26625 นางสาว ปิยะรัตน์ วงศ์พันธ์ลักษณ์ บึงคำพร้อย 35/117 หมู่ 1
26626 นางสาว ลักขณะ จอประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 35/147 หมู่ 1
26627 นาง บุบผา ชุ่มดวงใจ บึงคำพร้อย 35/183 หมู่ 1
26628 นาย ปรีชา รกนอก บึงคำพร้อย 35/8/1 หมู่ 1
26629 นาง ประทุม กิ่งนอก บึงคำพร้อย 35/4 หมู่ 1
26630 นาย ไชยวัฒน์ กิ่งนอก บึงคำพร้อย 35/4/1 หมู่ 1
26631 นาย ปองพล รกนอก บึงคำพร้อย 35/45 หมู่ 1
26632 นาง เจือจันทร์ จตุเทน บึงคำพร้อย 35/8 หมู่ 1
26633 นาย สมพร พุ่มสุวรรณ บึงคำพร้อย 35/157 หมู่ 1
26634 นาย สพโชค ปัญจเทพ บึงคำพร้อย 35/39/1 หมู่ 1
26635 นาง กาญจนา รังทอง บึงคำพร้อย 35/35 หมู่ 1
26636 นาง ชุติณัฐ แพรศรี บึงคำพร้อย 35/40 หมู่ 1
26637 นาย สินชัย ชนะอรุณรัตน์ บึงคำพร้อย 35/86 หมู่ 1
26638 นางสาว สุนทรี จิตต์ไพศาล บึงคำพร้อย 35/125 หมู่ 1
26639 นาง สำรวย มาลี บึงคำพร้อย 35/207 หมู่ 1
26640 นาง สุภัทรา ดอกดวง บึงคำพร้อย 35/90 หมู่ 1
26641 นาง ณัฐชยา ราชวงศ์ บึงคำพร้อย 35/71 หมู่ 1
26642 นาง เข็มเพ็ชร ทองดี บึงคำพร้อย 35/53 หมู่ 1
26643 นาง บุญเกิด พาลึก บึงคำพร้อย 35/28 หมู่ 1
26644 นาย ภาณุวัฒน์ วิริยะพัฒนศิริ บึงคำพร้อย 36/78 หมู่ 1
26645 นางสาว ทิพวรรณ ท้วมเจริญ บึงคำพร้อย 36/8 หมู่ 1
26646 นาย สุพันธ์ มีภักดี บึงคำพร้อย 36/121 หมู่ 1
26647 นาย บุญช่วย สิงห์ชัย บึงคำพร้อย 36/90 หมู่ 1
26648 จ.ส.ต. พงค์เทพ นิ่มทรัพย์ บึงคำพร้อย 36/41 หมู่ 1
26649 นาย ศศิมิตร วิบูลย์ศิลป์ บึงคำพร้อย 36/44 หมู่ 1
26650 นาง ปราณี ภูสีดวง บึงคำพร้อย 36/70 หมู่ 1
26651 นาง สมหมาย หมวกเพ็ชร บึงคำพร้อย 36/35 หมู่ 1
26652 นางสาว ธิราพร อินทรธรรม บึงคำพร้อย 36/56 หมู่ 1
26653 นาง ณรงค์ อินบำรุง บึงคำพร้อย 36/29 หมู่ 1
26654 นาย สมบัติ สายมณี บึงคำพร้อย 36/43 หมู่ 1
26655 นาย ณรงค์ศักดิ์ หล่าชนม์ บึงคำพร้อย 36/158 หมู่ 1
26656 นางสาว นุชนาถ นวลดั้ว บึงคำพร้อย 36/138 หมู่ 1
26657 นาง จิดาภา อินต๊ะวงค์ บึงคำพร้อย 36/26 หมู่ 1
26658 นางสาว บังอร ทองดอนเกลื่อน บึงคำพร้อย 36/147 หมู่ 1
26659 นาย จิตจา ปะวรนา บึงคำพร้อย 36/123 หมู่ 1
26660 นางสาว สุภารี การีรัตน์ บึงคำพร้อย 36/5 หมู่ 1
26661 นาง สมรัชนี ปานอ่วม บึงคำพร้อย 36/59 หมู่ 1
26662 นาง กาญจนา เกตุมณี บึงคำพร้อย 35/37 หมู่ 1
26663 นาย ประมร เสนาะถ้อย บึงคำพร้อย 35/181 หมู่ 1
26664 นางสาว สมานใจ อุ่มเจริญ บึงคำพร้อย 36/74 หมู่ 1
26665 นาย พิศณุรักษ์ จันปุ่ม บึงคำพร้อย 36/77 หมู่ 1
26666 นาย สกล พรโสภณ บึงคำพร้อย 36/125 หมู่ 1
26667 นางสาว แดง ปินมณี บึงคำพร้อย 36/45 หมู่ 1
26668 นาย ศรศักดิ์ ชัยนเรศ บึงคำพร้อย 36/176 หมู่ 1
26669 นาย ศักดา คูณผล บึงคำพร้อย 36/109 หมู่ 1
26670 นาย พิธาน ไพคำนาม บึงคำพร้อย 36/113 หมู่ 1
26671 นาย คุณัฐ ศรีสมุทร บึงคำพร้อย 36/152 หมู่ 1
26672 นาย อนุรักษ์ เจริญรักษ์ บึงคำพร้อย 36/13/1 หมู่ 1
26673 นาย อำนาจ จันทร์โต บึงคำพร้อย 36/17 หมู่ 1
26674 นาง วริณทร พิตรสาธร บึงคำพร้อย 38/60 หมู่ 1
26675 นางสาว ณัฐภรณ์ ทรัพย์ดาว บึงคำพร้อย 11/70 หมู่ 1
26676 นางสาว เพลินพิศ สงวนวงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26677 นาย ธนเดช ดีแสงเล็ก บึงคำพร้อย 38/45 หมู่ 1
26678 นาย นัธทวัฒน์ ทวีพิศาลชัย บึงคำพร้อย 35/81 หมู่ 1
26679 นาง สุภาพ คำบรรเทา บึงคำพร้อย 38/20 หมู่ 1
26680 นาย จีระศักดิ์ คงควร บึงคำพร้อย หมู่ 1
26681 นาง วริยาภรณ์ กางกอง บึงคำพร้อย 38/9 หมู่ 1
26682 นาย วิเชียร เตี๋ยมบำรุงสุข บึงคำพร้อย 11/173 หมู่ 1
26683 นางสาว สุธัญญา ขุนทอง บึงคำพร้อย 38/17 หมู่ 1
26684 นางสาว ศิริรัตน์ ฤทธิเพ็ชรนิล บึงคำพร้อย 38/34 หมู่ 1
26685 นาง พินิจ วนัชวงศ์ บึงคำพร้อย 11/66 หมู่ 1
26686 นาง บุศรา พิชัยช่วง บึงคำพร้อย 38/42 หมู่ 1
26687 นาย เดชฤทธิ์ สีต์วรานนท์ บึงคำพร้อย 35/214 หมู่ 1
26688 นางสาว สายฝน ศักดิ์กุนา บึงคำพร้อย 38/28 หมู่ 1
26689 นาย เพิ่มพูล จันทร์ทอง บึงคำพร้อย 38/18 หมู่ 1
26690 นางสาว จำแลง วินิชวงศ์ บึงคำพร้อย 38/43 หมู่ 1
26691 นางสาว ปรียานุช อุปรามาณะ บึงคำพร้อย 39/95 หมู่ 1
26692 นาย ปราโมทย์ กำคำเพ็ชร บึงคำพร้อย 38/99 หมู่ 1
26693 นางสาว พิมวรินทร์ นวอัศวานนท์ บึงคำพร้อย 5/127 หมู่ 1
26694 นาง อนุลักษณ์ ศิริพรรณ บึงคำพร้อย 38/19 หมู่ 1
26695 นาง พรนภา พิทักษาไพศาล บึงคำพร้อย 38/68 หมู่ 1
26696 นางสาว สุนิภรณ์ ชาวกระเดียน บึงคำพร้อย 38/97 หมู่ 1
26697 นาย เสวี วิริยะศักดิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26698 นาย ศักดิ์ดา แสงวงค์ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26699 นางสาว ปวีณา หมั่นกิจ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26700 นางสาว นฤมล คะโรรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26701 นางสาว จิดาภา หมั่นกิจ บึงคำพร้อย หมู่ 1
26702 นางสาว อุไร จันทะชารี บึงคำพร้อย หมู่ 1
26703 นาย จักรินทร์ นาโนนกอก บึงคำพร้อย หมู่ 1
26704 นาย วิเชียร จันทร์นุ่ม บึงคำพร้อย หมู่ 1
26705 นางสาว ปวีณา อนันตศีล บึงคำพร้อย หมู่ 1
26706 นาย จำนงค์ ศิริจร บึงคำพร้อย 20 หมู่ 2
26707 นาย จิรศักดิ์ บุญจิตร บึงคำพร้อย 26/83 หมู่ 2
26708 นาย ทรัพย์สิน ระเบียบจรรยา บึงคำพร้อย 26/61 หมู่ 2
26709 นาง เกศรี ซื่อสัตย์ บึงคำพร้อย 26/20 หมู่ 2
26710 นาย ชัยภัทร แย้มคลี่ บึงคำพร้อย 26/50 หมู่ 2
26711 นาง สมจิต บุญลักษณะ บึงคำพร้อย 26/66 หมู่ 2
26712 พล.อ.ต. วันชัย ธำรงค์สกุลศิริ บึงคำพร้อย 5/10 หมู่ 2
26713 นางสาว พศวีร์ ธำรงค์สกุลศิริ บึงคำพร้อย 5/9 หมู่ 2
26714 นางสาว พัชรีรัตน์ มาศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 2
26715 นางสาว สมเกียรติ สลีบุญชื่น บึงคำพร้อย หมู่ 2
26716 นางสาว อรพิน สุขประสิทธิ์ บึงคำพร้อย 39 หมู่ 3
26717 นาย ชุมพล สนริ้ว บึงคำพร้อย หมู่ 3
26718 นางสาว จรรยา มีศักดิ์ บึงคำพร้อย 32/44 หมู่ 3
26719 นาง พัชรินทร์ ฤทธิ์สำแดง บึงคำพร้อย 32/120 หมู่ 3
26720 จ.ส.ต.หญิง สุคำจา ปีสาลี บึงคำพร้อย 32/14 หมู่ 3
26721 นาย ทองใบ กรุงศรี บึงคำพร้อย 32/45 หมู่ 3
26722 นาง พิภัชกานต์ ดาวสง่า บึงคำพร้อย 32/52 หมู่ 3
26723 นาย พงษ์ศักดิ์ เศรษฐธรางกูร บึงคำพร้อย 32/140 หมู่ 3
26724 นาย ไชยเนตร ปิ่นทอง บึงคำพร้อย 32/130 หมู่ 3
26725 นาย ไพรรัตน์ จันทร์รักษา บึงคำพร้อย 32/129 หมู่ 3
26726 นาง ลม่อม ริ้วทอง บึงคำพร้อย 35/315 หมู่ 3
26727 นาย เสน่ห์ นวลศิริ บึงคำพร้อย 35/328 หมู่ 3
26728 นาย พุฒิพงศ์ แพ่งนคร บึงคำพร้อย 36/14 หมู่ 3
26729 นางสาว แอ๊บเปิ้น ผินโพธิ์ บึงคำพร้อย 36/112 หมู่ 3
26730 นางสาว เนตรนภิส ภักดีพันธ์ บึงคำพร้อย 36/87 หมู่ 3
26731 นางสาว สุหรรษา หนูเนี่ยว บึงคำพร้อย 36/32 หมู่ 3
26732 นางสาว รุ่งฤดี อุตาลกาญจนา บึงคำพร้อย 36/113 หมู่ 3
26733 นางสาว ปรายฝน สุริยนต์ บึงคำพร้อย 32/105 หมู่ 3
26734 นางสาว ปราณี บุญโต บึงคำพร้อย 32/106 หมู่ 3
26735 นาย พิพัฒน์ นันทวิสิฏฐ์ บึงคำพร้อย 32/43 หมู่ 3
26736 นางสาว ราตรีกาญจน์ เกตุนิมะ บึงคำพร้อย 36/90 หมู่ 3
26737 นาย วรวิช ทองคำ บึงคำพร้อย 36/27 หมู่ 3
26738 นาย มานิต แสงสว่าง บึงคำพร้อย 36/78 หมู่ 3
26739 นาย นัทธี ดีจริง บึงคำพร้อย 36/30 หมู่ 3
26740 นาย วีระพงษ์ ธีราทรง บึงคำพร้อย 36/31 หมู่ 3
26741 นางสาว สุทธิกานต์ อ้นมี บึงคำพร้อย 4/6 หมู่ 3
26742 นางสาว อมริกา ปฐมสุข บึงคำพร้อย 32/82 หมู่ 3
26743 นางสาว จงลักษณ์ วุฒิสมบูรณ์ บึงคำพร้อย 32/51 หมู่ 3
26744 นาง ภัชราภรณ์ แสนเสนาะ บึงคำพร้อย 32/71 หมู่ 3
26745 นาย นิกร ชั้นนิรันดร์กุล บึงคำพร้อย 32/50 หมู่ 3
26746 นางสาว กุลธิดา วิจารณ์อักษรสิทธิ์ บึงคำพร้อย 31/131 หมู่ 3
26747 นางสาว ปิตินันท์ พุทชงค์ บึงคำพร้อย 32/100 หมู่ 3
26748 นางสาว กัลยา คำใจ บึงคำพร้อย 32/111 หมู่ 3
26749 นาง อมรพร อยู่สบาย บึงคำพร้อย 32/4 หมู่ 3
26750 นาย โชคชัย เผือกเจียม บึงคำพร้อย 32/123 หมู่ 3
26751 นาย กอบชัย เที่ยงธรรม บึงคำพร้อย 32/118 หมู่ 3
26752 นางสาว บุญทัน ประดาศรี บึงคำพร้อย 32/116 หมู่ 3
26753 นาง เคลือทิพย์ มาศิริ บึงคำพร้อย 32/30 หมู่ 3
26754 นางสาว ขนิษฐา ศรพรม บึงคำพร้อย 32/46 หมู่ 3
26755 นางสาว สำลี เกตุแก้ว บึงคำพร้อย 32/29 หมู่ 3
26756 นางสาว สุนีย์ วิชาศรี บึงคำพร้อย 36/33 หมู่ 3
26757 นาง สมปอง แต่งแดน บึงคำพร้อย 31/1 หมู่ 3
26758 นาง ปราณี หาญพยัคฆ์ บึงคำพร้อย 31/2 หมู่ 3
26759 นาง ราตรี แก้ววังชัย บึงคำพร้อย 31/5 หมู่ 3
26760 นาย สวัสดิ์ แก้ววังชัย บึงคำพร้อย 31/6 หมู่ 3
26761 นางสาว สุพรรณา เหมือนมี บึงคำพร้อย 31/18 หมู่ 3
26762 นาย พันธ์ศักดิ์ พุ่มพฤกษ์ บึงคำพร้อย 31/22 หมู่ 3
26763 นาย ภากร สุริยะนวนันท์ บึงคำพร้อย 31/30 หมู่ 3
26764 นาย กมล สอนบุญ บึงคำพร้อย 31/39 หมู่ 3
26765 นาง เกตุนภัส ขุนทอง บึงคำพร้อย 31/47 หมู่ 3
26766 นางสาว สุมลฑา กองชัย บึงคำพร้อย 31/77 หมู่ 3
26767 นาย กฤณทร์ พุกกะเวส บึงคำพร้อย 31/85 หมู่ 3
26768 นางสาว มาลัย เกียนทอง บึงคำพร้อย หมู่ 3
26769 นาย วัชรินทร์ สายมณี บึงคำพร้อย 22/8 หมู่ 3
26770 นางสาว เสาวนี แสงสว่าง บึงคำพร้อย 35/228 หมู่ 3
26771 นาย กุศล ชุมพลรัตน์ บึงคำพร้อย 31/84 หมู่ 3
26772 นาง บังอร วรรณกูล บึงคำพร้อย 31/37 หมู่ 3
26773 นาง วันดี ขำนวลทอง บึงคำพร้อย 31/33 หมู่ 3
26774 นาย วีรวัฒน์ โพธิวัฒน์ บึงคำพร้อย 31/49 หมู่ 3
26775 นางสาว อรทัย เซี่ยงฉิน บึงคำพร้อย 31/51 หมู่ 3
26776 พ.อ.อ. บริภัณฑ์ ใจจำนง บึงคำพร้อย 31/61 หมู่ 3
26777 นาง วาสนา ช่วยชัย บึงคำพร้อย 31/69 หมู่ 3
26778 นางสาว นราลักษณ์ วงศ์สวัสดิ์ บึงคำพร้อย 31/70 หมู่ 3
26779 นาย ณัฐวุฒิ แต่บรรพกุล บึงคำพร้อย 31/74 หมู่ 3
26780 นางสาว กมลพรรณ ชุมพลรัตน์ บึงคำพร้อย 31/83 หมู่ 3
26781 นาง ณัฐพรรณ โพธิ์เซ่ง บึงคำพร้อย 31/86 หมู่ 3
26782 นางสาว วาสนา โตนสันเทียะ บึงคำพร้อย 31/88 หมู่ 3
26783 นาย นาวิน พิริยโยธา บึงคำพร้อย 31/97 หมู่ 3
26784 นาย อดุลยกรณ์ ผลเจริญ บึงคำพร้อย 31/100 หมู่ 3
26785 นาง อภิรญา สีเหลือง บึงคำพร้อย 31/101 หมู่ 3
26786 นาง อรุณี รัตนปันตี บึงคำพร้อย 31/102 หมู่ 3
26787 นางสาว ชนิดาภา นาคจันทร์ บึงคำพร้อย 31/103 หมู่ 3
26788 นาย อนิรุจน์ ตันเทอดทิตย์ บึงคำพร้อย 31/120 หมู่ 3
26789 นาง นงเยาว์ ราชภักดี บึงคำพร้อย 31/123 หมู่ 3
26790 นาย ชยกร สุวิมลวงษ์ บึงคำพร้อย 31/124 หมู่ 3
26791 นาง พริ้มเพรา ศิริสนธิ บึงคำพร้อย 31/139 หมู่ 3
26792 นาย สมบัติ สุระภี บึงคำพร้อย 32/102 หมู่ 3
26793 น.อ.ต.หญิง สมปอง เอมพงษ์ บึงคำพร้อย 31/3 หมู่ 3
26794 นางสาว รัตนวดี โมรากุล บึงคำพร้อย 31/147 หมู่ 3
26795 นาง โชติมณี บุตรสี บึงคำพร้อย หมู่ 3
26796 นาย สุรพันธ์ กรอบทอง บึงคำพร้อย หมู่ 3
26797 นาย มงคล เปี่ยมสุวรรณศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 3
26798 นางสาว สุรีรัตน์ สุขพร้อม บึงคำพร้อย หมู่ 3
26799 นาย ธีพัฒระ วุฒิสิทธิ์ บึงคำพร้อย 32/28 หมู่ 3
26800 นาย สุระ ธรรมสนอง บึงคำพร้อย 36/72 หมู่ 3
26801 นาย ธนิต อังศุพานิช บึงคำพร้อย 31/50 หมู่ 3
26802 นาง ชาลิสา จังธุวานนท์ บึงคำพร้อย 35/7-8 หมู่ 3
26803 นาย รวย แสงแก้ว บึงคำพร้อย 49/2258 หมู่ 4
26804 นาย ทองอยู่ คูณกลาง บึงคำพร้อย 49/367 หมู่ 4
26805 นาย อุดมศักดิ์ ตงลิ้ม บึงคำพร้อย 12/5 หมู่ 4
26806 นางสาว ธันยรัศมิ์ พุธวงศ์มงคล บึงคำพร้อย 49/427 หมู่ 4
26807 นาง ลัดดา ชุ่มสนธิ บึงคำพร้อย 23/2 หมู่ 4
26808 นาง จินดา สุขคะละ บึงคำพร้อย 49/265 หมู่ 4
26809 นาง ลลิษา คงสกุล บึงคำพร้อย 49/154 หมู่ 4
26810 นางสาว ทัศนีย์ จั่นงิ้ว บึงคำพร้อย 49/284 หมู่ 4
26811 นาง จินตนา ทองประสิทธิ์ บึงคำพร้อย 49/246 หมู่ 4
26812 ร.ท. ชูชาติ ขันแข็ง บึงคำพร้อย 49/450 หมู่ 4
26813 นาง พรรณพนัช เส้งรอด บึงคำพร้อย 49/76 หมู่ 4
26814 นาย พงศักดิ์ เชาวกิจ บึงคำพร้อย 49/188 หมู่ 4
26815 นาย ยงยุทธ ตันเจริญสุข บึงคำพร้อย 49/82 หมู่ 4
26816 นางสาว สุกัญญา อินทร์จันทร์ บึงคำพร้อย 65/204 หมู่ 4
26817 นางสาว สุกัญญา แสนคำ บึงคำพร้อย 65/272 หมู่ 4
26818 นาย บรรเจิด เจษฎางธรรมากูล บึงคำพร้อย 65/86 หมู่ 4
26819 นาง ปราณิสรา อภิบาลศรี บึงคำพร้อย 65/170 หมู่ 4
26820 นางสาว บำรุง จำปีเรือง บึงคำพร้อย 54/20 หมู่ 4
26821 นาย วัชรพงษ์ เสนาะล้ำ บึงคำพร้อย 49/12 หมู่ 4
26822 นางสาว มาลี จงประเสริฐวิชญ บึงคำพร้อย 49/140 หมู่ 4
26823 นาย ศักดา วัยระดา บึงคำพร้อย 49/344 หมู่ 4
26824 นาย ชั้น เบี้ยวน้อย บึงคำพร้อย 49/86 หมู่ 4
26825 นางสาว พฤกษพร ทิพย์สิทธิ์ บึงคำพร้อย 49/286 หมู่ 4
26826 นาย สงวน ศิริไสย์ บึงคำพร้อย 49/382 หมู่ 4
26827 นางสาว รดา วิชญาดาพันธุ์ บึงคำพร้อย 49/196 หมู่ 4
26828 นาง สายสุนีย์ อังควนิช บึงคำพร้อย 49/369 หมู่ 4
26829 นางสาว สุนีย์ จิตวศิน บึงคำพร้อย 65/353 หมู่ 4
26830 นางสาว นฤมล มีส้มจีน บึงคำพร้อย 65/267 หมู่ 4
26831 นาย ทิตย์ บุญเสริม บึงคำพร้อย 65/282 หมู่ 4
26832 นาย สุทิน จิตต์ไพศาล บึงคำพร้อย 49/203 หมู่ 4
26833 นาย จินดา สิงห์โตแก้ว บึงคำพร้อย 49/210 หมู่ 4
26834 นาง อัญชลี กาญจนานเรศ บึงคำพร้อย 49/209 หมู่ 4
26835 นาง ปาณิสรา เกตุขุนทด บึงคำพร้อย 49/201 หมู่ 4
26836 นาย ธะนิต เอนกสุข บึงคำพร้อย 49/457 หมู่ 4
26837 นาย ทองสุข คุ้มโพธิ์น้อย บึงคำพร้อย 49/197 หมู่ 4
26838 นาย ประจักษ์ แสนขุม บึงคำพร้อย 49/461 หมู่ 4
26839 นาง อารีย์ สิงหาจันทร์ บึงคำพร้อย 49/456 หมู่ 4
26840 นาย สรณ์สิริ บุญตา บึงคำพร้อย 49/463 หมู่ 4
26841 นาย อริยะ ศรีมกุฏ บึงคำพร้อย 49/202 หมู่ 4
26842 นาย ศักดิ์น้อย ผิวผา บึงคำพร้อย 49/145 หมู่ 4
26843 นาง โสภา ศรีนาค บึงคำพร้อย 49/148 หมู่ 4
26844 นาง พัทธนันท์ สุระบุตร บึงคำพร้อย 49/392 หมู่ 4
26845 นาย อังคาร เวียงนนท์ บึงคำพร้อย 49/388 หมู่ 4
26846 นาย บัณฑิต เพชรฉิม บึงคำพร้อย 49/473 หมู่ 4
26847 นาย ประยูร รักษาชื่อ บึงคำพร้อย 49/429 หมู่ 4
26848 นาย สมปอง ช่วงนาค บึงคำพร้อย 49/216 หมู่ 4
26849 นางสาว ประกายแก้ว แก้วฉาย บึงคำพร้อย 37 หมู่ 4
26850 นาย สนั่น ปิ่นอยู่ บึงคำพร้อย 49/426 หมู่ 4
26851 นาย ณัฐพล ศิริแสง บึงคำพร้อย 65/302 หมู่ 4
26852 นาย สิทธิชัย เหล็กจีน บึงคำพร้อย 65/332 หมู่ 4
26853 นางสาว ปารีวัลย์ แมฆขจรวงษ์ บึงคำพร้อย 65/301 หมู่ 4
26854 นางสาว นวรัตน์ อ่อนลำยอง บึงคำพร้อย 65/342 หมู่ 4
26855 นาง ศศิฉัตร ฤชาสันทัด บึงคำพร้อย 65/340 หมู่ 4
26856 นางสาว นภัสกร คำสี บึงคำพร้อย 65/326 หมู่ 4
26857 นางสาว ษมาวีร์ จิตราคม บึงคำพร้อย 30/1 หมู่ 4
26858 นางสาว อริสา เจริญพานิช บึงคำพร้อย 65/275 หมู่ 4
26859 นาย สุรพล นัดพบสุช บึงคำพร้อย 65/298 หมู่ 4
26860 นาย เฉลิมชัย คงนิรันตฤทธิ์ บึงคำพร้อย 65/295 หมู่ 4
26861 นาย เสกสรร สมลือแสน บึงคำพร้อย 65/289 หมู่ 4
26862 นางสาว พันธ์ สีปัดถา บึงคำพร้อย 49/375 หมู่ 4
26863 นาย กฤตพล ถมจอหอ บึงคำพร้อย 54/63 หมู่ 4
26864 นางสาว วัชรีญา โภคทรัพย์ บึงคำพร้อย 65/56 หมู่ 4
26865 นาย ชบ บุญขวัญ บึงคำพร้อย 59/157 หมู่ 4
26866 นางสาว กมลชนก ไกรดิษฐ์ บึงคำพร้อย 65/29 หมู่ 4
26867 นาง โกศินี หมื่นโฮ้ง บึงคำพร้อย 54/155 หมู่ 4
26868 นาง ศิรัญญา ขันมณี บึงคำพร้อย 54/125 หมู่ 4
26869 นาย ภาณุวัตร กิ้มหิ้น บึงคำพร้อย 54/160 หมู่ 4
26870 นางสาว อวยพร จงไมตรีพร บึงคำพร้อย 54/163 หมู่ 4
26871 นางสาว เสาวลักษณ์ จันทร์สิงห์ บึงคำพร้อย 54/26 หมู่ 4
26872 นาย ธรรมรงค์ วาณิชยกุล บึงคำพร้อย 54/21 หมู่ 4
26873 นางสาว อรพรรณ ควรขุนทด บึงคำพร้อย 54/54 หมู่ 4
26874 นางสาว อัญชิษฐา คำภาค บึงคำพร้อย 54/53 หมู่ 4
26875 นาย ชิดชัย เพิ่มทรัพย์ บึงคำพร้อย 54/156 หมู่ 4
26876 นาย มารุต เกิดบัว บึงคำพร้อย 54/121 หมู่ 4
26877 นางสาว ปรีดาภรณ์ สุวรรณปรีดี บึงคำพร้อย 54/127 หมู่ 4
26878 นาย ฉัตรชัย ไชยวุฒิกรณ์วานิช บึงคำพร้อย 54/174 หมู่ 4
26879 นางสาว ถนอม มิดนอก บึงคำพร้อย 54/149 หมู่ 4
26880 นาง สกุณา ศรีชัยราษฎร์ บึงคำพร้อย 54/126 หมู่ 4
26881 นาง ศิริพร สวัสดิ์เดชา บึงคำพร้อย 54/116 หมู่ 4
26882 นาง ศิริวรรณ ธนเศรษฐ์เมธา บึงคำพร้อย 54/9 หมู่ 4
26883 นาย วีระพันธ์ กระจายศรี บึงคำพร้อย 54/161 หมู่ 4
26884 นางสาว ฐิตินันท์ คำมีแก่น บึงคำพร้อย 54/113 หมู่ 4
26885 นาย สุนันท์ สุกใส บึงคำพร้อย 54/8 หมู่ 4
26886 นางสาว พิสมัย สายพงษ์ บึงคำพร้อย 54/106 หมู่ 4
26887 นาง สุวรรณา ชัยมูล บึงคำพร้อย 54/159 หมู่ 4
26888 นาง กนกวรรณ สังขารักษ์ บึงคำพร้อย 54/10 หมู่ 4
26889 นาย ศุภกิตติ์ สุริวงษ์ บึงคำพร้อย 54/45 หมู่ 4
26890 นาง พีระพันธ์ ตันธนวัฒน์ บึงคำพร้อย 41 หมู่ 4
26891 นาง จันทร์จิรา ปิ่นทอง บึงคำพร้อย 41/3 หมู่ 4
26892 นาง ประคอง กุลพันธ์ บึงคำพร้อย 49/194 หมู่ 4
26893 นาย สนิท รอบรู้ บึงคำพร้อย 49/321 หมู่ 4
26894 นาย วศิน พลหล้า บึงคำพร้อย 49/322 หมู่ 4
26895 นาย สุพจน์ เดชคุณมาก บึงคำพร้อย 49/326 หมู่ 4
26896 นางสาว พิชชาภา ธีรพัฒน์ชัย บึงคำพร้อย 49/88 หมู่ 4
26897 นาย ชำนาญ บุญตา บึงคำพร้อย 49/245 หมู่ 4
26898 นางสาว ณัฐวรรณ สาริกุล บึงคำพร้อย 65/60 หมู่ 4
26899 นางสาว มัลลิกา ลิ้มประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 65/92 หมู่ 4
26900 นางสาว สุวรรณี นิลสระคู บึงคำพร้อย 65/271 หมู่ 4
26901 นางสาว ณัฐชญาภา พงศ์พรสวรรค์ บึงคำพร้อย 65/262 หมู่ 4
26902 นาย วิชิต เซมรัมย์ บึงคำพร้อย 65/376 หมู่ 4
26903 นาง มนัสนันท์ พานารถ บึงคำพร้อย 65/307 หมู่ 4
26904 นางสาว สุชีรา นันทะชัย บึงคำพร้อย 65/121 หมู่ 4
26905 นางสาว สุทธินันท์ พึ่งงาม บึงคำพร้อย 65/375 หมู่ 4
26906 นางสาว นรินทิพย์ ภู่ทองคำ บึงคำพร้อย 65/62 หมู่ 4
26907 นาย ณัฐภณ ศิริบูรณ์ บึงคำพร้อย 65/357 หมู่ 4
26908 นาย วุฒิไกร โกวิทวยากรณ์ บึงคำพร้อย 65/356 หมู่ 4
26909 นางสาว ปัณฏิดา มะนารัมย์ บึงคำพร้อย 65/184 หมู่ 4
26910 นาย วรเศษฐ์ กัณหะวัฒนะ บึงคำพร้อย 65/347 หมู่ 4
26911 นางสาว กาญจนา นพภักดี บึงคำพร้อย 65/183 หมู่ 4
26912 นาง สำรวย ทองสุข บึงคำพร้อย 65/116 หมู่ 4
26913 นางสาว นภัสสร ภาษี บึงคำพร้อย 65/115 หมู่ 4
26914 นางสาว กรรณิกา ธิมาชัย บึงคำพร้อย 65/182 หมู่ 4
26915 นางสาว สุจิรา เพ็ชร์สว่างเกิด บึงคำพร้อย 65/112 หมู่ 4
26916 นาย พิสิฐ ไพสิฏฐานันท์ บึงคำพร้อย 65/96 หมู่ 4
26917 นางสาว ปิยฉัตร ยมะสมิต บึงคำพร้อย 65/172 หมู่ 4
26918 นาย พงศ์วิทย์ วิทยาภิมัณฑน์ บึงคำพร้อย 65/175 หมู่ 4
26919 นางสาว พิมพ์รัฐ ชัยเขื่อนขันธ์ บึงคำพร้อย 65/83 หมู่ 4
26920 นางสาว มัณฑนา เนตรถาวร บึงคำพร้อย 65/265 หมู่ 4
26921 นาง นัทชา ไทยวงศ์ บึงคำพร้อย 65/348 หมู่ 4
26922 นาย พล กิจวิไลรัตน์ บึงคำพร้อย 65/372 หมู่ 4
26923 นาง นวรัตน์ กลิ่นเกษร บึงคำพร้อย 65/159 หมู่ 4
26924 นาย สมชัย อังศิริกุลธำรง บึงคำพร้อย 65/360 หมู่ 4
26925 นางสาว อ่อนนานงค์ พุ่มทอง บึงคำพร้อย 65/58 หมู่ 4
26926 นางสาว นิตยา แจ้งกิจ บึงคำพร้อย 65/79 หมู่ 4
26927 นาง พิมใจ มาตรง บึงคำพร้อย 34/5 หมู่ 4
26928 นาง พิมดาว อุตะมะเพ็ชร บึงคำพร้อย 65/327 หมู่ 4
26929 นาย ทศพล บัวรินทร์ บึงคำพร้อย 32/2 หมู่ 4
26930 นางสาว อัมพร ชูจันทร์ บึงคำพร้อย 60/149 หมู่ 4
26931 นางสาว จิราภรณ์ ลิ้มอิ่ม บึงคำพร้อย 60/150 หมู่ 4
26932 นางสาว สุภาพ สมน้อย บึงคำพร้อย 32/1 หมู่ 4
26933 นาย บัวไร ผลจตุรัส บึงคำพร้อย หมู่ 4
26934 นาง อุ่นเรือน รอดไหม บึงคำพร้อย หมู่ 4
26935 นาย ลิขิต บุญโสภา บึงคำพร้อย หมู่ 4
26936 นาย ไพบูรณ์ นาสวนทัศนีย์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26937 นาย ประยูร เอี่ยมแดง บึงคำพร้อย หมู่ 4
26938 นาย สาธิต ชิดนอก บึงคำพร้อย หมู่ 4
26939 นาย จตุรงค์ สะหนองห้าง บึงคำพร้อย หมู่ 4
26940 นาย สมพร โคตวงษา บึงคำพร้อย หมู่ 4
26941 นาย โชคชัย น้ำร้อนเบ้า บึงคำพร้อย หมู่ 4
26942 นางสาว อุมาพร ดวงอาจ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26943 นาย สายทอง มามาตร บึงคำพร้อย หมู่ 4
26944 นาย ประสิทธิ์ สนธิชัย บึงคำพร้อย หมู่ 4
26945 นาย ถาวร อ่อนสำลี บึงคำพร้อย 31/3 หมู่ 4
26946 นาง สกาว ยินดีใน บึงคำพร้อย 30 หมู่ 4
26947 นางสาว รัชนี ก้อนหิน บึงคำพร้อย 51/100 หมู่ 4
26948 นาย พีระพงษ์ จินดามุข บึงคำพร้อย 65/277 หมู่ 4
26949 นางสาว วีณา บุนนาค บึงคำพร้อย 65/341 หมู่ 4
26950 นาง อุสา อิสระโกศล บึงคำพร้อย 49/149 หมู่ 4
26951 นาง สุวิมล ธรรมศิลป์ บึงคำพร้อย 49/204 หมู่ 4
26952 นางสาว ชมพูนุท แสงธีรกิจ บึงคำพร้อย 54/114 หมู่ 4
26953 นาย อติกร ราชประสิทธิ์ บึงคำพร้อย 54/16 หมู่ 4
26954 นาย เกษม ใจภักดี บึงคำพร้อย หมู่ 4
26955 นาย คำหล้า ทายะน้อย บึงคำพร้อย หมู่ 4
26956 นางสาว สมควร ศรีทอง บึงคำพร้อย หมู่ 4
26957 นาย ยอด แจ้งจิตร์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26958 นาย มงคล พะสะนาค บึงคำพร้อย หมู่ 4
26959 นางสาว ประทุม ศรีทอง บึงคำพร้อย หมู่ 4
26960 นาย ระนอง แหวนเงิน บึงคำพร้อย หมู่ 4
26961 นาง ประมวล ศรีทอง บึงคำพร้อย หมู่ 4
26962 นางสาว ทศพร โสมศุภผล บึงคำพร้อย หมู่ 4
26963 นาย ณรงค์เวทย์ พะสะภาค บึงคำพร้อย หมู่ 4
26964 นาย ขจรศักดิ์ อยู่สุข บึงคำพร้อย หมู่ 4
26965 นางสาว สุนิสา นิเวช บึงคำพร้อย หมู่ 4
26966 นางสาว สุจิตรา พิจิจดี บึงคำพร้อย 65/283 หมู่ 4
26967 นางสาว นงลักษณ์ ศรีสุวรรณ บึงคำพร้อย 49/428 หมู่ 4
26968 นาย นพนันทพงศ์ พิชิตชโลธร บึงคำพร้อย 65/274 หมู่ 4
26969 นาง กรุณา วัฒนอุตมเสถียร บึงคำพร้อย 65/345 หมู่ 4
26970 นาย สมบูรณ์ จันทขันธ์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26971 นาย เรือง นารี บึงคำพร้อย หมู่ 4
26972 นางสาว วรรณภา สินสอน บึงคำพร้อย หมู่ 4
26973 นางสาว ฉวี สากุลา บึงคำพร้อย หมู่ 4
26974 นาย สามารถ แก้วฉาย บึงคำพร้อย หมู่ 4
26975 นาย เชือน ทรัพย์ประโคน บึงคำพร้อย หมู่ 4
26976 นาย กิตติพร วงษาบุตร บึงคำพร้อย หมู่ 4
26977 นาย นฤพล แถลงดี บึงคำพร้อย หมู่ 4
26978 นาย สมพร แถลงดี บึงคำพร้อย หมู่ 4
26979 นางสาว ปริญญา แก้วเวียงกัน บึงคำพร้อย 54/162 หมู่ 4
26980 นางสาว นัชชา เขม้นดี บึงคำพร้อย 49/120 หมู่ 4
26981 นาง เพ็ญแข พูนสิน บึงคำพร้อย 49/190 หมู่ 4
26982 นาย ธงชัย ยศสมุทร์ บึงคำพร้อย 49/94 หมู่ 4
26983 นางสาว อนงค์ลักษณ์ หนูเผ่า บึงคำพร้อย 49/193 หมู่ 4
26984 นาย พนม ไชยยาเทพ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26985 นางสาว หวาน มาตสมบัติ บึงคำพร้อย 65/251 หมู่ 4
26986 นาง ทิมาภรณ์ จิตต์จรูญ บึงคำพร้อย 65/374 หมู่ 4
26987 นาง ลดาวัลย์ เกษสาคร บึงคำพร้อย 49/33 หมู่ 4
26988 นาง พะเยาว์ แจ่มปั้นรัก บึงคำพร้อย หมู่ 4
26989 นางสาว โสภา เรืองนนท์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26990 นาย พิพัฒน์ หมื่นภักดี บึงคำพร้อย หมู่ 4
26991 นางสาว ปิยาณี ทองบุญโท บึงคำพร้อย หมู่ 4
26992 นาย ชาญยฤทธิ์ น้อยไผ่ล้อม บึงคำพร้อย หมู่ 4
26993 นางสาว พิกุล อุดหนุน บึงคำพร้อย หมู่ 4
26994 นาง วิเชียร คำยนต์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26995 นาย ชนะ สีหา บึงคำพร้อย หมู่ 4
26996 นาย เรวัตร ณ บึงคำพร้อย หมู่ 4
26997 นางสาว รุ่งอรุณ มะโน บึงคำพร้อย หมู่ 4
26998 นาง สมปัน ปะยะลา บึงคำพร้อย หมู่ 4
26999 นาย บุญเชือน แก่นเมือง บึงคำพร้อย หมู่ 4
27000 นาย ยุทธิชัย พุ่มไสว บึงคำพร้อย หมู่ 4
27001 นาย ประจัด กุยรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
27002 นาย มโนธรรม คชพันธ์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
27003 นาง ศุภลักษณ์ พันธ์เลิศ บึงคำพร้อย 49/338 หมู่ 4
27004 ด.ต.หญิง เจติยา โชติปาละ บึงคำพร้อย 49/413 หมู่ 4
27005 นาย อำนวย มิ่งเจริญสุข บึงคำพร้อย 49/433 หมู่ 4
27006 นาย วินัย สุทธิโยชน์ บึงคำพร้อย 65/68 หมู่ 4
27007 นาง ชลธิชา แสงดี บึงคำพร้อย 65/192 หมู่ 4
27008 นาง พรรณี ชาญนาวา บึงคำพร้อย 49/279 หมู่ 4
27009 นาง อนุสรา สีดาคม บึงคำพร้อย 65/188 หมู่ 4
27010 นาย ชุติพงษ์ นันตา บึงคำพร้อย 65/270 หมู่ 4
27011 นางสาว ไสว หงษ์สมดี บึงคำพร้อย หมู่ 4
27012 นาย วัฒนพงศ์ เหล็กเพ็ชร บึงคำพร้อย หมู่ 4
27013 นางสาว ยุวดี ดอนสินพูล บึงคำพร้อย หมู่ 4
27014 นาย เรืองเดช มือนันต์ บึงคำพร้อย 54/122 หมู่ 4
27015 นาย ธนันต์ดิษย์ สง่าราศรี บึงคำพร้อย 49/252 หมู่ 4
27016 นาง รติกร แก้วเกื้อ บึงคำพร้อย 65/34 หมู่ 4
27017 นางสาว เลิศลักษณ์ ศรีเพ็ชร์ บึงคำพร้อย 65/317 หมู่ 4
27018 นาง สมัย เบนเด็ล บึงคำพร้อย 49/52 หมู่ 4
27019 นางสาว อุรุโณทัย เขตหาญ บึงคำพร้อย 65/118 หมู่ 4
27020 นางสาว ดาว ยอดขัน บึงคำพร้อย 54/147 หมู่ 4
27021 นาย กิตติยศ ศรีงาม บึงคำพร้อย 54/117 หมู่ 4
27022 นางสาว สมศรี พุดเปรม บึงคำพร้อย 54/15 หมู่ 4
27023 นาง วันเพ็ญ เกตจันทร์ บึงคำพร้อย 49/54 หมู่ 4
27024 นาง ปาริชาติ พันอินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 4
27025 นาย ทองพูน มาทาจันทึก บึงคำพร้อย 49/419 หมู่ 4
27026 นาย อนิวัตต์ เข้าใจการ บึงคำพร้อย 49/15 หมู่ 4
27027 นาย บุญชิด สิมสุวรรณ บึงคำพร้อย 49/296 หมู่ 4
27028 นาย สุทิน สากุลา บึงคำพร้อย หมู่ 4
27029 นาย ลือชา แสนสร้อย บึงคำพร้อย หมู่ 4
27030 นางสาว อุษณีย์ วิโรจน์ศิริ บึงคำพร้อย 55/137 หมู่ 6
27031 นาง อ่อนนฤศร นุชนุ่ม บึงคำพร้อย 55/276 หมู่ 6
27032 นาง น้อย มีศีล บึงคำพร้อย 55/465 หมู่ 6
27033 นาง แก้วรุน ติ๊บวงษ์ บึงคำพร้อย 55/709 หมู่ 6
27034 นางสาว รจนา เกตุต้น บึงคำพร้อย 55/639 หมู่ 6
27035 นางสาว อิชยา คงอินทร์ บึงคำพร้อย 55/586-7 หมู่ 6
27036 นาย สมชาย บุญมาเจริญ บึงคำพร้อย 55/637 หมู่ 6
27037 นาง จำลอง ธรรมโชติ บึงคำพร้อย 55/642 หมู่ 6
27038 นาย แสวง ตาลน้อย บึงคำพร้อย 55/83 หมู่ 6
27039 นางสาว พัชรี อิ่มสูงเนิน บึงคำพร้อย 55/39 หมู่ 6
27040 นางสาว หทัยรัตน์ ถิตย์สมบูรณ์ บึงคำพร้อย 55/677 หมู่ 6
27041 นาย สามารถ แสนจันทร์ บึงคำพร้อย 55/358 หมู่ 6
27042 นาย กิตติกร จริยะ บึงคำพร้อย 55/47 หมู่ 6
27043 นางสาว กฤษชดาพร ศรีสงคราม บึงคำพร้อย 55/63 หมู่ 6
27044 นาย วิสูตร แจ้งไสว บึงคำพร้อย 55/693 หมู่ 6
27045 นาย สมชาย บุญไพโรจน์ บึงคำพร้อย 55/695 หมู่ 6
27046 นางสาว นัทมน อ้นรัตน์ บึงคำพร้อย 55/114 หมู่ 6
27047 นางสาว ปิยลักษณ์ วงหาจักร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27048 นาง อุไร มีปัญญา บึงคำพร้อย 55/115 หมู่ 6
27049 นาย สราวุธ เปี่ยมศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27050 นาย วีระยุทธ หินไฮ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27051 นาย เอกชัย วงศ์ไชยา บึงคำพร้อย หมู่ 6
27052 นางสาว อรัญญา หงษ์เวียงจันทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27053 นาย จำนง สีแพร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27054 นาย วงพงศ์ ประเสริฐ บึงคำพร้อย 60/48 หมู่ 6
27055 นาย วิทวัส สังขมี บึงคำพร้อย 60/8 หมู่ 6
27056 นางสาว โสภา คุ้มอยู่ บึงคำพร้อย 60/141 หมู่ 6
27057 นาง จง โตสิน บึงคำพร้อย 55/484 หมู่ 6
27058 นาย อภิวัฒน์ โตงามรักษ์ บึงคำพร้อย 60/71 หมู่ 6
27059 นางสาว ภัทราภรณ์ สีแพร บึงคำพร้อย 55/595 หมู่ 6
27060 นาย ธีรศักดิ์ บุตรลักษณ์ บึงคำพร้อย 60/18 หมู่ 6
27061 นางสาว อรุโณทัย แสนสงค์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27062 นางสาว นิภาพร เพ้อกระโทก บึงคำพร้อย 55/8 หมู่ 6
27063 นางสาว เสาวนีย์ พูลจันทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27064 นางสาว ลำพึง บำรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27065 นาย บุญทัน เที่ยงสุนทร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27066 นางสาว วรัญญา ขุนทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27067 นาย ประยูร ปล้องใหม บึงคำพร้อย 60/282 หมู่ 6
27068 นางสาว อำพร คุกลพาณิช บึงคำพร้อย 55/488 หมู่ 6
27069 จ.ส.อ. ระวี เรืองอร่าม บึงคำพร้อย 60/285 หมู่ 6
27070 นางสาว เจตนิพิฐ ไชยมงคล บึงคำพร้อย 55/704 หมู่ 6
27071 นางสาว สมพร แสงคง บึงคำพร้อย 55/699 หมู่ 6
27072 นาง เจิมเจือ อบเทศ บึงคำพร้อย 55/869 หมู่ 6
27073 นาย โกศล ผลชาติ บึงคำพร้อย 55/828 หมู่ 6
27074 นาย ประชา พิมพ์ดี บึงคำพร้อย 55/686 หมู่ 6
27075 นางสาว อุ่นเรือน คงอินทร์ บึงคำพร้อย 55/750 หมู่ 6
27076 นาง บุณณิสา ลายเงิน บึงคำพร้อย 55/241 หมู่ 6
27077 นางสาว คณิตฐา ทัดนุ่ม บึงคำพร้อย 55/237 หมู่ 6
27078 นาง วรรณภา พลอยประเสริฐ บึงคำพร้อย 55/791 หมู่ 6
27079 นาง สนทวี บุญไพโรจน์ บึงคำพร้อย 55/800 หมู่ 6
27080 นางสาว อำพา สุธาคำ บึงคำพร้อย 55/856 หมู่ 6
27081 นาง สมจิตร เสมอชน บึงคำพร้อย หมู่ 6
27082 นาย สมหมาย สีต้น บึงคำพร้อย 55/77 หมู่ 6
27083 นาย สำเริง จันทร์เสน่ห์ บึงคำพร้อย 55/871 หมู่ 6
27084 นาง สนับ รวมใหม่ บึงคำพร้อย 55/832 หมู่ 6
27085 นาง วีรยา เฉียสวกุล บึงคำพร้อย หมู่ 6
27086 นาง ประนอม จันทร์ทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27087 นาย ภูดิศศักดิ์ บัณฑิตชิษณุพงศ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27088 นาง กนกพร คำโสภา บึงคำพร้อย 61/669 หมู่ 6
27089 นาง ประคอง ตากกระโทก บึงคำพร้อย 61/169 หมู่ 6
27090 นาง จัณจ์ธนาโศภา ไกยะวงศ์ บึงคำพร้อย 61/697 หมู่ 6
27091 นางสาว กมลรส น่วมดี บึงคำพร้อย 61/698 หมู่ 6
27092 นาย อุเทน บุญส่ง บึงคำพร้อย 61/699 หมู่ 6
27093 นาง พลับพลึง โกมลวัฒนะ บึงคำพร้อย 61/641 หมู่ 6
27094 นางสาว วิริยา ฮวดตา บึงคำพร้อย 61/676 หมู่ 6
27095 นาย สมศักดิ์ แคน้ำ บึงคำพร้อย 61/705 หมู่ 6
27096 นางสาว ธิดารัตน์ โทสวนจิต บึงคำพร้อย 61/675 หมู่ 6
27097 นาย ณัฐพงษ์ พูดสัตย์ บึงคำพร้อย 61/706 หมู่ 6
27098 นางสาว ธิดาเดือน ยิ่งยง บึงคำพร้อย 61/696 หมู่ 6
27099 นางสาว มยุรา ทับเหมือน บึงคำพร้อย 61/324 หมู่ 6
27100 นาย ประภาส ผิวละเอียด บึงคำพร้อย 61/540 หมู่ 6
27101 นางสาว บุญรอด เมรุทอง บึงคำพร้อย 61/297 หมู่ 6
27102 นาง ศุภโชคหิรัญ ภาคกาย บึงคำพร้อย 61/321 หมู่ 6
27103 นาง วันดี ศรีชื่น บึงคำพร้อย 61/560 หมู่ 6
27104 นางสาว สุกัญญา เรืองโรจน์แข บึงคำพร้อย 61/128 หมู่ 6
27105 นาง วราภรณ์ ฉายสุวรรณ บึงคำพร้อย 61/280 หมู่ 6
27106 นาย นัฐนันท์ เกสโร บึงคำพร้อย 61/181 หมู่ 6
27107 นางสาว อริสรา ชูฤทธิ์ บึงคำพร้อย 61/630 หมู่ 6
27108 นาง อารีย์ ประสิทธิพยงค์ บึงคำพร้อย 61/29 หมู่ 6
27109 นางสาว กรรณิกา เพ็ชรเหลี่ยม บึงคำพร้อย 61/28 หมู่ 6
27110 นางสาว นุชนารถ นาฏประนิล บึงคำพร้อย 61/191 หมู่ 6
27111 นาง พรอุษา แก้วสารพัดดี บึงคำพร้อย 61/158 หมู่ 6
27112 นาย กรัณย์พล พัดเกตุ บึงคำพร้อย 61/529 หมู่ 6
27113 นาย จักรกฤษณ์ สุขถาวร บึงคำพร้อย 61/642 หมู่ 6
27114 นาย สง่า ว่องสลับศรี บึงคำพร้อย 61/30 หมู่ 6
27115 นาย ทวีพัฒน์ คงเหม็ง บึงคำพร้อย 61/643 หมู่ 6
27116 นางสาว วัลยา ยั่งยืน บึงคำพร้อย 61/171 หมู่ 6
27117 นางสาว วิมล หวังเจริญ บึงคำพร้อย 61/640 หมู่ 6
27118 นาง พัชรา เทียมดี บึงคำพร้อย 61/707 หมู่ 6
27119 นาย ไพฑูรย์ แซ่ตั้ง บึงคำพร้อย 61/170 หมู่ 6
27120 นาย สำรวย ทัศน์จันดา บึงคำพร้อย 61/45 หมู่ 6
27121 นางสาว กรรณิกา จิตติเจริญจันทร์ บึงคำพร้อย 61/221-222 หมู่ 6
27122 นาย มนูญ สง่าทรัพย์ บึงคำพร้อย 61/24 หมู่ 6
27123 นาย กิตติพงศ์ เทพกุญชร บึงคำพร้อย 61/342 หมู่ 6
27124 นาย อำนวย สมัครพงษ์ บึงคำพร้อย 61/130 หมู่ 6
27125 นางสาว ฟ้าสาง สร้อยสน บึงคำพร้อย 61/663 หมู่ 6
27126 นางสาว ปรางค์เลขา เอื้ออารีย์ บึงคำพร้อย 61/37 หมู่ 6
27127 นางสาว น้อย จิระวัธน์ บึงคำพร้อย 60/302 หมู่ 6
27128 นาย มนตรี โรจน์ทองปอนด์ บึงคำพร้อย 60/93 หมู่ 6
27129 นางสาว สุมาลี กิตติบรรพชา บึงคำพร้อย 61/376 หมู่ 6
27130 นาย มังกร สาแหรกทอง บึงคำพร้อย 61/518 หมู่ 6
27131 นาง สายฝน จงเจริญ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27132 นาย ฉัตริน วรรณวรรค บึงคำพร้อย 55/757 หมู่ 6
27133 นาย เจริญ รวีรุ่งโรจน์ บึงคำพร้อย 55/235 หมู่ 6
27134 นาง สุรีย์ แตงบุตร บึงคำพร้อย 55/830 หมู่ 6
27135 นางสาว ดวงเดือน ม่วงเงิน บึงคำพร้อย 55/725 หมู่ 6
27136 นาย สำราญ กัลยาบุตร บึงคำพร้อย 55/302 หมู่ 6
27137 นางสาว วิลัย ใจเพ็ชร์ บึงคำพร้อย 55/444 หมู่ 6
27138 นางสาว รัตนา ทาหนองบัว บึงคำพร้อย 55/229 หมู่ 6
27139 นางสาว ปราณี ศรีคุ้มเก่า บึงคำพร้อย 55/335 หมู่ 6
27140 นาง ธัญสร ระโหฐาน บึงคำพร้อย 55/143 หมู่ 6
27141 นาง รุน อยู่อ่ำ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27142 นาง ศิริมาศ ไชยเสนา บึงคำพร้อย 61/155 หมู่ 6
27143 นาย ชวน ยังยืนยงค์ บึงคำพร้อย 61/289 หมู่ 6
27144 นาง สุกัญญา แซ่เซี้ย บึงคำพร้อย 61/317 หมู่ 6
27145 นาย ทินกร ทันนิเทศ บึงคำพร้อย 61/703 หมู่ 6
27146 นางสาว ธัญญ์วรัตน์ ผาทิพย์ บึงคำพร้อย 61/562 หมู่ 6
27147 นาย โชคสถิตย์ ภาคแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 6
27148 นาย สมชาย พัลวัน บึงคำพร้อย 61/347 หมู่ 6
27149 นาย ชัยยุทธ เกษตรสุนทร บึงคำพร้อย 61/528 หมู่ 6
27150 นาย ดิษพล หวังหมู่กลาง บึงคำพร้อย 61/109 หมู่ 6
27151 นาย พรรษา ศรีเลี้ยง บึงคำพร้อย 61/63 หมู่ 6
27152 นาง วาสนา ชั่งถาวร บึงคำพร้อย 61/146 หมู่ 6
27153 นาย ใช้ แซ่เซี้ย บึงคำพร้อย 61/72 หมู่ 6
27154 นาย อุบล ศรีนอก บึงคำพร้อย 61/75 หมู่ 6
27155 นาย วิษณุ ชัยนะรินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27156 นางสาว ธัญชนก โนนแก้ว บึงคำพร้อย 61/190 หมู่ 6
27157 นาย ยุทธนา มณีสุข บึงคำพร้อย 61//101 หมู่ 6
27158 นาย ชำนาญ สรงประเสริฐ บึงคำพร้อย 61/61 หมู่ 6
27159 นาง มารุณี อภิพัฒน์วรโชติ บึงคำพร้อย 61/76 หมู่ 6
27160 นางสาว อนันตพร คุ้มสุข บึงคำพร้อย 61/121 หมู่ 6
27161 นาง วิบูลย์พร กล่อมสุนทร บึงคำพร้อย 61/134 หมู่ 6
27162 นาย บุญซ้อน คุณศรี บึงคำพร้อย 61/56 หมู่ 6
27163 นาง นงนภัส กุณาวงศ์ บึงคำพร้อย 61/464 หมู่ 6
27164 นาย เสถียร พรมพิทักษ์ บึงคำพร้อย 61/300 หมู่ 6
27165 นาง พรนิตยา ราชเจริญ บึงคำพร้อย 61/108 หมู่ 6
27166 นางสาว นาง หวานอารมณ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27167 นาง กฤษณา วุฒิยาภรณ์ บึงคำพร้อย 60/88 หมู่ 6
27168 นาง นงลักษณ์ โรจน์ทองปอนด์ บึงคำพร้อย 60/252 หมู่ 6
27169 นางสาว กมลพร เสนาโนฤทธิ์ บึงคำพร้อย 60/147 หมู่ 6
27170 นาง จารุนันท์ เต็งมงคล บึงคำพร้อย 60/87 หมู่ 6
27171 นาย กำธร นาคสีเหลือง บึงคำพร้อย 60/151 หมู่ 6
27172 นาย เกียรติพงศ์ มึเคลือบ บึงคำพร้อย 60/62 หมู่ 6
27173 นาย สมศักดิ์ ธรรมสติวินัย บึงคำพร้อย 60/92 หมู่ 6
27174 นาย ภูลิพัฒร์ จันทร์เมือง บึงคำพร้อย 60/26 หมู่ 6
27175 นาย นพนิต พ้นภัย บึงคำพร้อย 60/24 หมู่ 6
27176 นางสาว ลักขณา วรคุตตานนท์ บึงคำพร้อย 60/22 หมู่ 6
27177 นาย สกล พันเพ็ชร บึงคำพร้อย 60/81 หมู่ 6
27178 นาง บังอร พันเพชร บึงคำพร้อย 60/1 หมู่ 6
27179 นาง สุพัฒนา ถูกหมาย บึงคำพร้อย 60/287 หมู่ 6
27180 นาย ณรงค์ โชติเจริญสาทร บึงคำพร้อย 60/286 หมู่ 6
27181 นาย สุวิทย์ ปัญญาแสงพานิชย์ บึงคำพร้อย 60/138 หมู่ 6
27182 นางสาว พรรณนิภา วัดแก้ว บึงคำพร้อย 60/50 หมู่ 6
27183 นาง อำไพ วัดแก้ว บึงคำพร้อย 60/49 หมู่ 6
27184 นาง สุวิมล นามะสนธิ บึงคำพร้อย 60/115 หมู่ 6
27185 นาง นงชนก แก้วขาว บึงคำพร้อย 60/100 หมู่ 6
27186 นาย สุรัชพล สุวรรณผ่องใส บึงคำพร้อย 60/20 หมู่ 6
27187 นาย อรุณ สินธุบัว บึงคำพร้อย 60/60 หมู่ 6
27188 นาง นุชนารถ ศรีสุขจิตรจรูญ บึงคำพร้อย 60/162 หมู่ 6
27189 นาง ธิดารัตน์ เครือแก้ว บึงคำพร้อย 60/136 หมู่ 6
27190 นาง อรจิรา เจตเขตการณ์ บึงคำพร้อย 60/61 หมู่ 6
27191 นางสาว เพชรวรรณ์ เตชะมนูญ บึงคำพร้อย 60/3 หมู่ 6
27192 นาง ฐิตารีย์ อูเอดะ บึงคำพร้อย 60/78 หมู่ 6
27193 นาย กำพล โชคสุวรรณวงศ์ บึงคำพร้อย 61/318 หมู่ 6
27194 นาง จันทร์ทิรา โชคสุวรรณวงศ์ บึงคำพร้อย 61/319 หมู่ 6
27195 นาย ธนานนท์ จงโกเย็น บึงคำพร้อย 61/313 หมู่ 6
27196 นางสาว จรรยา ศรีปัญญา บึงคำพร้อย 61/314 หมู่ 6
27197 นางสาว กิตติยารัตน์ ยาคำ บึงคำพร้อย 61/255 หมู่ 6
27198 นาย จีรกิตต์ กลิ่นเทียน บึงคำพร้อย 61/110 หมู่ 6
27199 นาง อารีย์ แก้วบุญมา บึงคำพร้อย 61/53 หมู่ 6
27200 นาย พลภัทร ภัทรศิริวานิชย์ บึงคำพร้อย 61/373 หมู่ 6
27201 นาย พิทัศ อวดร่าง บึงคำพร้อย 61/52 หมู่ 6
27202 ร.ต. ประวัติ แพทย์รัตน์ บึงคำพร้อย 61/268 หมู่ 6
27203 นาย เสรี นิยมเหมาะ บึงคำพร้อย 61/105 หมู่ 6
27204 นาย บุญยัง พรหมไกรฤทธิ์ บึงคำพร้อย 61/103 หมู่ 6
27205 นาง ประภาวดี บูระพันธ์ บึงคำพร้อย 61/112 หมู่ 6
27206 นาย ธวัชชัย ศรีสถาพร บึงคำพร้อย 61/120 หมู่ 6
27207 นางสาว นฬีนี ประจำตน บึงคำพร้อย 61/106 หมู่ 6
27208 นาย พงษ์นรินทร์ เรืองอนันตไพศาล บึงคำพร้อย 61/659 หมู่ 6
27209 นาง อำไพ โกหลำ บึงคำพร้อย 61/461 หมู่ 6
27210 นาย เสถียร มานะมุติ บึงคำพร้อย 61/689 หมู่ 6
27211 นางสาว ระพีพร แซ่จึง บึงคำพร้อย 61/621 หมู่ 6
27212 นางสาว เบญจมาศ ลือชัย บึงคำพร้อย 61/691 หมู่ 6
27213 นางสาว จินดาวัลย์ ปฎิสนธิราภา บึงคำพร้อย 61/351 หมู่ 6
27214 นาย กอบเกียรติ สระอุบล บึงคำพร้อย 61/132 หมู่ 6
27215 นาย วิชัย คงเกาะ บึงคำพร้อย 61/265 หมู่ 6
27216 นางสาว ชนิสรา ไพศาลธราดล บึงคำพร้อย 61/523 หมู่ 6
27217 นางสาว อัญชลี คงพิทยาชัย บึงคำพร้อย 61/692 หมู่ 6
27218 นาย ชัยสิทธิ์ ขำประไพ บึงคำพร้อย 61/187 หมู่ 6
27219 นาย ประภาส เงียบขุนทด บึงคำพร้อย 61/623 หมู่ 6
27220 นาง สุดใจ ลิ้มม่วงนิล บึงคำพร้อย 61/285 หมู่ 6
27221 นาย เสถียร ศรีลารัตน์ บึงคำพร้อย 61/274 หมู่ 6
27222 นาย มิตร พิมมะทา บึงคำพร้อย 61/631 หมู่ 6
27223 นาย ทวีศักดิ์ เครือแก้ว บึงคำพร้อย 61/385 หมู่ 6
27224 นาง อารียา ทองอาจ บึงคำพร้อย 61/688 หมู่ 6
27225 นาง จรรยา พิกุลหอม บึงคำพร้อย 61/517 หมู่ 6
27226 นางสาว สิริยา ทองมาก บึงคำพร้อย 61/601 หมู่ 6
27227 นาย ศรชัย ตรงจิตการุณย์ บึงคำพร้อย 61/469 หมู่ 6
27228 นาย ไพรัตน์ เตรียมพล บึงคำพร้อย 61/325 หมู่ 6
27229 นาย วรวิทย์ สุวรรณมาโจ บึงคำพร้อย 61/406 หมู่ 6
27230 นางสาว ธัญรดี กาญจนรุจี บึงคำพร้อย 61/79 หมู่ 6
27231 นาย ภควัตร เพ็ชรสุก บึงคำพร้อย 61/612 หมู่ 6
27232 นางสาว จันทร์เพ็ญ เผ่าบริบูรณ์ บึงคำพร้อย 61/694 หมู่ 6
27233 นาง วันเพ็ญ เวียงสิมมา บึงคำพร้อย 61/536 หมู่ 6
27234 นาย ประยงค์ บูรณ์เจริญ บึงคำพร้อย 61/456 หมู่ 6
27235 นาย บุรินทร์ วงษ์สะเติน บึงคำพร้อย 61/263 หมู่ 6
27236 นางสาว ดาว ด้อมกระโทก บึงคำพร้อย 61/387 หมู่ 6
27237 นาย ณัฐวุฒิ ศิริสุนทร บึงคำพร้อย 61/354 หมู่ 6
27238 นาย พิเชษฐ ปัญจคุณานันท์ บึงคำพร้อย 61/264 หมู่ 6
27239 นาย วรวิทย์ เถาถวิล บึงคำพร้อย 61/468 หมู่ 6
27240 นาย อภิชาติ พิทักษ์ธรรม บึงคำพร้อย 61/531 หมู่ 6
27241 นางสาว พิธา มีถุงเงิน บึงคำพร้อย 61/157 หมู่ 6
27242 นาย สมศักดิ์ เปลี่ยนศรี บึงคำพร้อย 61/224 หมู่ 6
27243 นาย ชิดชัย หอมเย็น บึงคำพร้อย 61/286 หมู่ 6
27244 นาย สุระพน ปัจจัย บึงคำพร้อย 61/201 หมู่ 6
27245 นาย ชัยชาญ ใจอุ่น บึงคำพร้อย 61/542 หมู่ 6
27246 นาง วรรณา เขาแก้ว บึงคำพร้อย 61/260 หมู่ 6
27247 นางสาว อรภิญญา แก้วนุ้ย บึงคำพร้อย 61/296 หมู่ 6
27248 นาย รุ่ง สุขวัฒน์ บึงคำพร้อย 61/195 หมู่ 6
27249 นาง มนิรชา วรรณประวิทย์ บึงคำพร้อย 61/227 หมู่ 6
27250 นาง อรวรรณ อัลมาด้า บึงคำพร้อย 55/648 หมู่ 6
27251 นางสาว ไพทวน ภูกองไชย บึงคำพร้อย 55/384 หมู่ 6
27252 นาง สำราญ ช้างมั่ง บึงคำพร้อย 77/195 หมู่ 6
27253 นาย นฤบดี ชาตรูปะเสวี บึงคำพร้อย 55/547 หมู่ 6
27254 นาง ภารดี ชาตรูปะเสวี บึงคำพร้อย 55/966 หมู่ 6
27255 นางสาว ธนภร วิจิตรธรรมกุล บึงคำพร้อย หมู่ 6
27256 นางสาว ทิตาภร วิจิตรธรรมกุล บึงคำพร้อย หมู่ 6
27257 นางสาว สุวรรณา กระโจมทอง บึงคำพร้อย 55/771 หมู่ 6
27258 นาย จำลอง สาวินัย บึงคำพร้อย 55/620 หมู่ 6
27259 นาง บุญมี กล้าอาษา บึงคำพร้อย 55/897 หมู่ 6
27260 นาย กฤษณะ ยงยศ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27261 นาย รังสรร โพธิพฤกษ์ บึงคำพร้อย 55/397 หมู่ 6
27262 นาย นิเวช ทรงอาด บึงคำพร้อย 55/507 หมู่ 6
27263 นาง อิสยาภรณ์ อนุวัฒนมงคล บึงคำพร้อย 55/19 หมู่ 6
27264 นาย วรพันธ์ แสงสุข บึงคำพร้อย 55/640 หมู่ 6
27265 นาย ประมวล แก้วสมบัติ บึงคำพร้อย 55/9 หมู่ 6
27266 นาง จรัญศรี แซ่คู บึงคำพร้อย 55/186 หมู่ 6
27267 นาย นรงณ์ นสีโต บึงคำพร้อย 55/842 หมู่ 6
27268 นาง ประเทือง วงศ์อริยธรรม บึงคำพร้อย 55/292 หมู่ 6
27269 นาง บุญช่วย เชิดชู บึงคำพร้อย 55/965 หมู่ 6
27270 นาย สุทธิเบศร์ ไทยโต บึงคำพร้อย 55/837 หมู่ 6
27271 นาย ม่วง พิลัยกุล บึงคำพร้อย 55/866 หมู่ 6
27272 นางสาว พรธิวา ชลเขต บึงคำพร้อย หมู่ 6
27273 นาง สายหยุด สอนลี บึงคำพร้อย 55/867 หมู่ 6
27274 นาง พิมล แซ่ลี้ บึงคำพร้อย 55/836 หมู่ 6
27275 พ.อ.อ. สุรสิทธิ์ สุสุวรรณ บึงคำพร้อย 55/796 หมู่ 6
27276 นาย แสวง พุกซอ บึงคำพร้อย 55/370 หมู่ 6
27277 นางสาว นิยากร บุตรโคตร บึงคำพร้อย 55/12 หมู่ 6
27278 นาง บุญช่วย สุขเกษม บึงคำพร้อย 55/33 หมู่ 6
27279 นาง พิกุล ดวงวิไล บึงคำพร้อย 55/411 หมู่ 6
27280 นาย ทักษิณ อยู่สมบูรณ์ บึงคำพร้อย 55/60 หมู่ 6
27281 นาง วะยุรี ปัญญาฟู บึงคำพร้อย 55/337 หมู่ 6
27282 นาง บุญมี จันโท บึงคำพร้อย 55/696 หมู่ 6
27283 นางสาว ประหยัด สอนลี บึงคำพร้อย 55/868 หมู่ 6
27284 นางสาว ปภาพิน แพนน้อย บึงคำพร้อย 55/196 หมู่ 6
27285 นางสาว มณีวรรณ โพธิ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27286 นาย ณัฐพล ศรีสงคราม บึงคำพร้อย 60/275 หมู่ 6
27287 นางสาว อุมาพร ตั้งโชติมากุล บึงคำพร้อย 61/179 หมู่ 6
27288 นางสาว ทองสุข พลับนิล บึงคำพร้อย 61/609 หมู่ 6
27289 นาย ชมพู การะปักษ์ บึงคำพร้อย 55/88 หมู่ 6
27290 นางสาว ศิศิพิชยา วรารัตนอนันต์ บึงคำพร้อย 60/227 หมู่ 6
27291 นาย บุญเที่ยง สุธรรมปวง บึงคำพร้อย 60/208 หมู่ 6
27292 นางสาว กีรติมา ไชยกุมาร บึงคำพร้อย 61/614 หมู่ 6
27293 นาย นิมิต พรมพิพ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27294 นาง ผาณิต ไชยกุมาร บึงคำพร้อย 60/189 หมู่ 6
27295 นาย ณัฐพล ลาดโลศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27296 นาง ณัฐกานต์ ถาวงษ์กลาง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27297 นางสาว อุษณีย์ ผาวันดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27298 นาย สมยศ ขันธสะอาด บึงคำพร้อย 60/70 หมู่ 6
27299 นาย ชัยพันธ์ อิ่มโภคา บึงคำพร้อย 33/1 หมู่ 6
27300 นางสาว ศุภศรี จางวางแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 6
27301 นางสาว สุนิษา มั่นสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 61/547 หมู่ 6
27302 นางสาว สิริกัญญา สันต่าย บึงคำพร้อย หมู่ 6
27303 นางสาว จิราภร นวลประเสริฐ บึงคำพร้อย 60/270 หมู่ 6
27304 นางสาว สิริวรรณ สงคราม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27305 นางสาว เพ็ญพักตร์ ทองพุก บึงคำพร้อย 61/624 หมู่ 6
27306 นาย เฉลิมพันธุ์ รัตนูปถัมภ์ บึงคำพร้อย 60/223 หมู่ 6
27307 พ.ต.ท.หญิง ณัฎฐมารัตน โอชนานนท์ บึงคำพร้อย 23 หมู่ 6
27308 นาย ธันวา คำผลศิริ บึงคำพร้อย 71 หมู่ 6
27309 นาย บุญฤทธ์ เอื้อเฟื้อ บึงคำพร้อย 81/110 หมู่ 6
27310 นาง พุฒ มาเรเซค บึงคำพร้อย 60/133 หมู่ 6
27311 นาง สุทธิกานต์ แสงจันทร์เพ็ญ บึงคำพร้อย 60/13 หมู่ 6
27312 นาง ลภัสรดา เสนีย์ไชยชน์ บึงคำพร้อย 60/11 หมู่ 6
27313 นาง วรรณา พันธ์ปัญญา บึงคำพร้อย 60/193 หมู่ 6
27314 พ.อ. สุรัตน์ สุวรรณเนตร์ บึงคำพร้อย 60/66 หมู่ 6
27315 นาย วาทิน ไวทยานุวัตติ บึงคำพร้อย 61/451 หมู่ 6
27316 นาง จุฑาวดี ยิ้มรัก บึงคำพร้อย 60/253 หมู่ 6
27317 นางสาว ปุณยนุช ประทีปทอง บึงคำพร้อย 61/530 หมู่ 6
27318 นาย ชัยพร เตชะพิทักษ์กุล บึงคำพร้อย 60/216 หมู่ 6
27319 นาง จริยา พุกชาญค้า บึงคำพร้อย 60/245 หมู่ 6
27320 นาย พิพิธ ชีวสาธน์ บึงคำพร้อย 35/5 หมู่ 6
27321 นาง ยุพิน พูลทวี บึงคำพร้อย 60/149 หมู่ 6
27322 นาย จิราพงษ์ ปิยะรัตน์ บึงคำพร้อย 60/12 หมู่ 6
27323 นาย นิตยา เณรเอี่ยม บึงคำพร้อย 60/186 หมู่ 6
27324 นาย วีระพันธ์ ศรีรักษา บึงคำพร้อย 60/55 หมู่ 6
27325 นาย อรรพณพ สอนแตง บึงคำพร้อย 60/99 หมู่ 6
27326 นาง พรอัปสร นิลจินดา บึงคำพร้อย 60/140 หมู่ 6
27327 นางสาว สุกัญญา บุญศิริทวีทรัพย์ บึงคำพร้อย 60/77 หมู่ 6
27328 นาง นงนุช จันทร์กระจ่าง บึงคำพร้อย 60/204 หมู่ 6
27329 นาง พรนพธร กษิติประดิษฐ บึงคำพร้อย 60/85 หมู่ 6
27330 นาย ยงยุทธ ชีวสาธน์ บึงคำพร้อย 36 หมู่ 6
27331 นาย โชคชัย กุลพร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27332 นาย ศุภกฤต โพธิ์เพชร บึงคำพร้อย 61/127 หมู่ 6
27333 นางสาว มนชนก ณ บึงคำพร้อย 60/281 หมู่ 6
27334 นาย ศักดิ์สมิง กัลปหา บึงคำพร้อย 61/102 หมู่ 6
27335 นาย คันชิต ผลบุญ บึงคำพร้อย 55/109 หมู่ 6
27336 นาย คงภพ เสมะนู บึงคำพร้อย 55/146 หมู่ 6
27337 นาย ไพเราะ ธรรมโชติ บึงคำพร้อย 55/641 หมู่ 6
27338 นาย เปลื้อง เผือกเพิก บึงคำพร้อย 55/975 หมู่ 6
27339 นาย ธนัท พิทักษ์ บึงคำพร้อย 60/251 หมู่ 6
27340 นาย สมยศ อุ่นใจ บึงคำพร้อย 61/365 หมู่ 6
27341 นาย สุรพงษ์ เอี่ยมพิชัยฤทธิ์ บึงคำพร้อย 60/214 หมู่ 6
27342 นาย สรศักดิ์ มงคลจิต บึงคำพร้อย 61/48 หมู่ 6
27343 นาย บดินทร์ มณฑา บึงคำพร้อย 61/98 หมู่ 6
27344 นาย ประทีป สุภาพวิบูลย์ บึงคำพร้อย 60/267 หมู่ 6
27345 นางสาว พวงเพ็ชร์ ตันตี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27346 นางสาว ละเอียด จิรนันท์วัฒนา บึงคำพร้อย 55/239 หมู่ 6
27347 นาย คำรณ มาลี บึงคำพร้อย 61/458 หมู่ 6
27348 นาง สุวดี อินอ้าย บึงคำพร้อย 60/84 หมู่ 6
27349 นาย วิรัตน์ เครือทอง บึงคำพร้อย 61/401 หมู่ 6
27350 นาง กุลสินี ศรีด้วง บึงคำพร้อย 55/719 หมู่ 6
27351 นาย ประทาน ป่อยยิ้ม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27352 นาย สมหมาย แก้วโลก บึงคำพร้อย 61/304 หมู่ 6
27353 นาย ฉัตรชัย กิติเวชโภคาวัฒน์ บึงคำพร้อย 61/41 หมู่ 6
27354 นาง วราพร เอนกวิชวิทยา บึงคำพร้อย 61/416 หมู่ 6
27355 นางสาว วรรณสิชล จันทร์กระจ่าง บึงคำพร้อย 61/409 หมู่ 6
27356 นาง รติพร แจ่มกระจ่าง บึงคำพร้อย 61/218 หมู่ 6
27357 นาย สมยศ สุนาโท บึงคำพร้อย 61/320 หมู่ 6
27358 นาง สมวดี สรกิติ บึงคำพร้อย 61/384 หมู่ 6
27359 นาย เติมพจน์ วารีลาภประเสริฐ บึงคำพร้อย 61/408 หมู่ 6
27360 นาย สมนึก ขันดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27361 นาย บุญเจิด พูลทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27362 นาย สมัทรี มาลาทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27363 นาง สมจิตร ธีระแนว บึงคำพร้อย 61/192 หมู่ 6
27364 นางสาว วราภรณ์ อินทวารี บึงคำพร้อย 61/259 หมู่ 6
27365 นาง ดวงจันทร์ ริชชาร์ด บึงคำพร้อย 60/242 หมู่ 6
27366 นางสาว ภาวินี สระทองเนือง บึงคำพร้อย 60/224 หมู่ 6
27367 นางสาว จันทรา แสงมงคลสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 61/166 หมู่ 6
27368 นาง ยุพา เกตุเทศ บึงคำพร้อย 60/152 หมู่ 6
27369 นาย ประยูร แน่งน้อย บึงคำพร้อย 61/235 หมู่ 6
27370 นางสาว ศรีเมือง วิถี บึงคำพร้อย 61/116 หมู่ 6
27371 นาย ทวีศักดิ์ ชูแสงศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27372 นาย อนันต์วัฒน์ ยอดนครจง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27373 นาง พรสวรรค์ เขียวพิลาภ บึงคำพร้อย 60/269 หมู่ 6
27374 นาง ธิราวรรณ ทารมย์ บึงคำพร้อย 61/9 หมู่ 6
27375 นาง ประนอม ภัทรปราโมทย์ บึงคำพร้อย 60/105 หมู่ 6
27376 นาย ประพันธ์ ปัญญากิจสุนทร บึงคำพร้อย 61/272 หมู่ 6
27377 นางสาว เกวรินทร์ สุขสุแพทย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27378 นาย มนตรี แสงวิลัย บึงคำพร้อย 60/247 หมู่ 6
27379 นางสาว ภรณ์หทัย เนระแก บึงคำพร้อย หมู่ 6
27380 นาง ภาพร มหาสุรชัยกุล บึงคำพร้อย 60/160 หมู่ 6
27381 นาย ฉัตรชัย อัศวศักดิ์สกุล บึงคำพร้อย 60/159 หมู่ 6
27382 นาง โสภา ฉัตรนุกูล บึงคำพร้อย 55/758 หมู่ 6
27383 นาย ไชโย รอดสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 55/916 หมู่ 6
27384 นาย อดุลย์ ทรงอาด บึงคำพร้อย หมู่ 6
27385 นางสาว อุรุชา ไพศาลพาณิชย์กุล บึงคำพร้อย 60/181 หมู่ 6
27386 นางสาว จีรพร จอมหงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27387 นาง อรพิณ โคตรพงศ์ บึงคำพร้อย 55/517 หมู่ 6
27388 นางสาว ปานทิพย์ จินณรัตน์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27389 นาย สุพงศ์ ทนามศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27390 นาง น้อย ดาศรี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27391 นาย กิตติศักดิ์ ศิริขจร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27392 นางสาว วิยะดา พาไธสง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27393 นาย อนุ จำปาทอง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27394 นาย ธนภัทร น้อยศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27395 นาย ธงชัย สอนเมือง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27396 นาย ไพศาล ทิพรอด บึงคำพร้อย 55/80 หมู่ 6
27397 นางสาว ปรารถนา ไกรสุข บึงคำพร้อย 55/515 หมู่ 6
27398 นาง ลาวัลย์ น้ำใคล บึงคำพร้อย 55/615 หมู่ 6
27399 นาย เหลียง ชาญณรงค์ บึงคำพร้อย 55/944 หมู่ 6
27400 นางสาว สวรรค์ เงางาม บึงคำพร้อย 55/514 หมู่ 6
27401 นาง บรรจง ศรีอุดร บึงคำพร้อย 55/178 หมู่ 6
27402 นาย รังสรรค์ ดีสงคราม บึงคำพร้อย 55/225 หมู่ 6
27403 นางสาว วราภรณ์ นุกูลกิจ บึงคำพร้อย 55/305 หมู่ 6
27404 นาง ทองหยิบ ไวสูงเนิน บึงคำพร้อย 55/448 หมู่ 6
27405 นางสาว สุปราณี ทาระพันธ์ บึงคำพร้อย 55/574 หมู่ 6
27406 นาย ศิริพันธุ์ ฉายาวัฒนะ บึงคำพร้อย 55/613 หมู่ 6
27407 นาย ประยูร ทรงอาด บึงคำพร้อย 55/718 หมู่ 6
27408 นาย มนัส พิมพ์แก้ว บึงคำพร้อย 55/162 หมู่ 6
27409 นาย ชำนาญ โพธิ์น้อย บึงคำพร้อย 55/26 หมู่ 6
27410 นางสาว อุทัย อบเทศ บึงคำพร้อย 55/45 หมู่ 6
27411 นาง ผ่องพรรณ จริยะ บึงคำพร้อย 55/48 หมู่ 6
27412 นาง ปราณี ศรีภา บึงคำพร้อย 55/54 หมู่ 6
27413 นางสาว กุลธิดา สินศิริ บึงคำพร้อย 55/177 หมู่ 6
27414 นาย ประคิน ปานเรือง บึงคำพร้อย 55/57 หมู่ 6
27415 นาย สิทธิโชค แสงต่าย บึงคำพร้อย หมู่ 6
27416 นาย คำแสน สายยา บึงคำพร้อย หมู่ 6
27417 นาง วริทยา ขอสุข บึงคำพร้อย หมู่ 6
27418 นางสาว ลัลน์ชลี เก่งการเรือ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27419 นางสาว สังวาลย์ ทองมี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27420 นางสาว พรสุดา อินทร์ชันทอง บึงคำพร้อย 61/119 หมู่ 6
27421 นาง ปิยะนาฎ เติมประทีป บึงคำพร้อย 60/288 หมู่ 6
27422 นาย สมทรง สามารถ บึงคำพร้อย 61/196 หมู่ 6
27423 นาง รัตนา กัสยากร บึงคำพร้อย 61/380 หมู่ 6
27424 นาย สุพจน์ กิตติวรรณารักษ์ บึงคำพร้อย 61/522 หมู่ 6
27425 นาย นโรดม ฟุกขุนทด บึงคำพร้อย หมู่ 6
27426 นาย กฤษฎา มานา บึงคำพร้อย หมู่ 6
27427 นาย พานิช เพ่งพิศ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27428 นาย อเนก สบายดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27429 นาย สุพจน์ สมบูรณ์ศิโรรัตน์ บึงคำพร้อย 61/93 หมู่ 6
27430 นาง นลินรัตน์ ศตกุลพิพัฒน์ บึงคำพร้อย 60/243 หมู่ 6
27431 นาย เชาวลิต แย้มจำรัส บึงคำพร้อย 61/17 หมู่ 6
27432 นาง ทวีพร บัวอุดมเลิศ บึงคำพร้อย 55/457 หมู่ 6
27433 นางสาว ศิริกุล สิริบำรุงเมือง บึงคำพร้อย 55/111 หมู่ 6
27434 นาย วรกร สำราญรมย์ บึงคำพร้อย 55/477 หมู่ 6
27435 นางสาว วิลัยวรรณ บุญสะอาด บึงคำพร้อย 55/253 หมู่ 6
27436 นาย บุญมา โอนสูงเนิน บึงคำพร้อย หมู่ 6
27437 นาง พัณกร วิจิตรธรรมกุล บึงคำพร้อย 63 หมู่ 6
27438 นาย ชัยธวัช นิยม บึงคำพร้อย 61/270 หมู่ 6
27439 นาง อำพรรณ สรรณพงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27440 นาย มานพ ทองดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27441 นาง ณัฏฐพัชร์ ปัญญาสุริยะกุล บึงคำพร้อย 61/546 หมู่ 6
27442 นาง ดวงดาว เสนาะเสียง บึงคำพร้อย 61/305 หมู่ 6
27443 นาย อุดมศักดิ์ สุขีเกตุ บึงคำพร้อย 55/631 หมู่ 6
27444 นางสาว อัจฉรีย์ ช่วยเวช บึงคำพร้อย 55/4 หมู่ 6
27445 นาย อนุชา ดาศรี บึงคำพร้อย 55/7 หมู่ 6
27446 นางสาว อิ้ว์หลัน แซ่อิ๋ว์ บึงคำพร้อย 55/234 หมู่ 6
27447 นาง กัญญารัตน์ อุดมพันธ์ บึงคำพร้อย 55/537 หมู่ 6
27448 นาย ชาญศักดิ์ รักญาติ บึงคำพร้อย 55/536 หมู่ 6
27449 นาย คำใบ วิชัยวงษ์ บึงคำพร้อย 55/885 หมู่ 6
27450 นาง ธิติยา จุลเปมะ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27451 นาย สาธิต มูลจันที บึงคำพร้อย หมู่ 6
27452 นาย กิตต์ธเนศ บดินทร์อภิรมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27453 นางสาว ไพรพรรณ อ้มสงคราม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27454 นางสาว บัวทอง มอม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27455 นาย สมภพ เผือกเพิก บึงคำพร้อย 55/441 หมู่ 6
27456 นาง พิมลศิริ ลิมปิไตรศักดิ์ บึงคำพร้อย 60/271 หมู่ 6
27457 นางสาว บุญรักษา พึ่งเสือ บึงคำพร้อย 55/605 หมู่ 6
27458 นางสาว จันทรา สตากล้า บึงคำพร้อย หมู่ 6
27459 นาย ธวัชชัย จั่นมา บึงคำพร้อย หมู่ 6
27460 นางสาว เพ็ญศรี ชิณวงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27461 นาย อุทัย พรมแสง บึงคำพร้อย หมู่ 6
27462 นางสาว ประทุม ทัศนะ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27463 นางสาว กรองแก้ว แสนล้อม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27464 นางสาว ปรางทอง เหม็นดี บึงคำพร้อย หมู่ 6
27465 นาย อาทิตย์ ดรละคร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27466 นาง ฉวี ตรงดี บึงคำพร้อย 55/632 หมู่ 6
27467 นาย อนุสรณ์ ม่วงงาม บึงคำพร้อย 61/154 หมู่ 6
27468 นางสาว เจี๊ยบ วิเชียรลม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27469 นางสาว น้ำฝน ดอนไพร บึงคำพร้อย หมู่ 6
27470 นางสาว วชิรา ทองเป้า บึงคำพร้อย หมู่ 6
27471 นางสาว ภัทรา รตานนท์ บึงคำพร้อย 61/450 หมู่ 6
27472 นาย มงคล แสนพรม บึงคำพร้อย หมู่ 6
27473 นาย สุรพงศ์ เนตรรักษ์สกุล บึงคำพร้อย 42/15 หมู่ 6
27474 นาง กรอบแก้ว บรรทม บึงคำพร้อย 55/705 หมู่ 6
27475 นางสาว สุวรรณี เนตรรักษ์สกุล บึงคำพร้อย 42/14 หมู่ 6
27476 นาย ประสิทธิ์ อิศรางกูล ณ อยุธยา บึงคำพร้อย 42/13 หมู่ 6
27477 นางสาว ทัศนีย์ แซ่เอี๊ยะ บึงคำพร้อย หมู่ 6
27478 นางสาว จิราวดี ลัดดาเสถียร บึงคำพร้อย 38/354 หมู่ 7
27479 นาย ปริญญา กันยาบาง บึงคำพร้อย 30/4 หมู่ 7
27480 นางสาว วิไลพร ดิษฐเจริญ บึงคำพร้อย 37/153 หมู่ 7
27481 นาง เพิ่มพร สุวรรณรัตน์ บึงคำพร้อย 38/107 หมู่ 7
27482 นาย วรรณพงษ์ หมายมั่น บึงคำพร้อย 38/165 หมู่ 7
27483 นาย ชัยรัตน์ พรมแพทย์ บึงคำพร้อย 38/30 หมู่ 7
27484 นาย ยอดยิ่ง ดวงหิรัญอนันต์ บึงคำพร้อย 38/108 หมู่ 7
27485 นาย ประดิษฐ์ เถาว์เป็น บึงคำพร้อย 37/22 หมู่ 7
27486 นาง จารุพร ธรรมพุฒิกุล บึงคำพร้อย 37/170 หมู่ 7
27487 นางสาว เสมอใจ ศุภมิตร บึงคำพร้อย 38/216 หมู่ 7
27488 นางสาว พิสมัย ถนอมศิลป์ บึงคำพร้อย 37/21 หมู่ 7
27489 นาย กิตินันท์ สุบิน บึงคำพร้อย 38 หมู่ 7
27490 นาย ชุติชัย ธรรมมนตรี บึงคำพร้อย 38/29 หมู่ 7
27491 นาย วีรวัฒน์ เยาวบุตร บึงคำพร้อย 38/186 หมู่ 7
27492 นางสาว รุ่งฤดี อินทรสิทธิ์ บึงคำพร้อย 38/192 หมู่ 7
27493 นางสาว อมรรัตน์ อุ่นจิต บึงคำพร้อย 38/219 หมู่ 7
27494 นาง มยุรี ขันแดง บึงคำพร้อย 37/173 หมู่ 7
27495 นางสาว รัตนา ไพรอังกูร บึงคำพร้อย 38/246 หมู่ 7
27496 นางสาว สุพัตรา ยอดผกา บึงคำพร้อย 38/70 หมู่ 7
27497 นาย ชัยพัฒน์ ทิฑะพันธ์ บึงคำพร้อย 37/119 หมู่ 7
27498 นาย นพพร อรรถหิรัญ บึงคำพร้อย 38/171 หมู่ 7
27499 นาย ก้อนทอง ธรรมบุตร บึงคำพร้อย 38/223 หมู่ 7
27500 นาง โสรดา ไกรนิตย์ บึงคำพร้อย 37/87 หมู่ 7
27501 นาย พีระพงษ์ อัครศักดิ์สิทธิ์ บึงคำพร้อย 37/166 หมู่ 7
27502 นาย สุวิทย์ มิ่งมิตร บึงคำพร้อย 38/179 หมู่ 7
27503 นาย พุ่ม โพธิ์อุไร บึงคำพร้อย 38/378 หมู่ 7
27504 นาย ปรีชา แสงนิล บึงคำพร้อย 37/15 หมู่ 7
27505 นางสาว ฐานิดา ทิพย์มณฑา บึงคำพร้อย 37/175 หมู่ 7
27506 นางสาว จุฬาลักษณ์ ปิ่นทองพันธ์ บึงคำพร้อย 37/144 หมู่ 7
27507 นางสาว พรผกา ทับเล็ก บึงคำพร้อย 38/194 หมู่ 7
27508 นางสาว รัตตินันท์ ฐิติวัฒนอภิชัย บึงคำพร้อย 37/91 หมู่ 7
27509 นางสาว อรุณี ว่องสกุล บึงคำพร้อย 38/3 หมู่ 7
27510 นาย จุลพงษ์ รอดแก้ว บึงคำพร้อย 37/66 หมู่ 7
27511 นาง สุดาวดี โฮดาลเนส บึงคำพร้อย 38/161 หมู่ 7
27512 นาย เอกพจน์ บุญเลิศ บึงคำพร้อย 38/115 หมู่ 7
27513 นาง จันทร์ทิมา สุขสานต์ บึงคำพร้อย 37/59 หมู่ 7
27514 นางสาว จิตราภรณ์ วัฒนราช บึงคำพร้อย 38/291 หมู่ 7
27515 นางสาว ขวัญดาว บัวระภา บึงคำพร้อย 38/360 หมู่ 7
27516 นางสาว ณัฏฐ์ธวรรณ อิศราธนากุล บึงคำพร้อย 38/247 หมู่ 7
27517 นาย สันติ หลังสันติ์ บึงคำพร้อย 38/264 หมู่ 7
27518 นาย ปรีชา โสสุวรรณ์ บึงคำพร้อย 38/190 หมู่ 7
27519 นาย รัฐพงค์ แสวงพรรค บึงคำพร้อย 38/81 หมู่ 7
27520 นาย ธนากร อาจจันทร์ บึงคำพร้อย 37/107 หมู่ 7
27521 นางสาว สุรีรัตน์ แก้วบริสุทธิ์ บึงคำพร้อย 38/299 หมู่ 7
27522 นาย คมศิลป์ ศรีวรรณ บึงคำพร้อย 37/128 หมู่ 7
27523 นาง ยุพา จันทสาร บึงคำพร้อย 37/32 หมู่ 7
27524 นาย พุฒิชัย พิลาบุตร บึงคำพร้อย 38/353 หมู่ 7
27525 นาย สมพล ทวี บึงคำพร้อย 38/32 หมู่ 7
27526 นาย สุขุม กิตติพงศ์เดช บึงคำพร้อย 38/238 หมู่ 7
27527 นาย วัชรกรณ์ จังอินทร์ บึงคำพร้อย 38/220 หมู่ 7
27528 นาย ภาณุวิทย์ บุญลาภ บึงคำพร้อย 38/200 หมู่ 7
27529 นางสาว อรอุมา ธรรมรักษ์ บึงคำพร้อย 38/128 หมู่ 7
27530 นางสาว ณัฐสุดา คงกลาง บึงคำพร้อย 38/284 หมู่ 7
27531 นาย สมศักดิ์ กมลเดชเดชา บึงคำพร้อย 37/108 หมู่ 7
27532 นางสาว กวิตา เพชรอาวุธ บึงคำพร้อย 38/89 หมู่ 7
27533 นาย โอภาส บุญวาศ บึงคำพร้อย 38/298 หมู่ 7
27534 นาย ณัฐพงษ์ เทอดเกียรติ บึงคำพร้อย 37/109 หมู่ 7
27535 นาง จำเนียน ตี๋เกิด บึงคำพร้อย 38/222 หมู่ 7
27536 นางสาว จิดาภา อินทร์แก้ว บึงคำพร้อย 38/95 หมู่ 7
27537 นาง โชติกา เอี่ยมสุข บึงคำพร้อย 37/143 หมู่ 7
27538 นาย ศุภชัย ก๋องคำพา บึงคำพร้อย 38/142 หมู่ 7
27539 นาย ดำรงค์ มีแก้ว บึงคำพร้อย 37/98 หมู่ 7
27540 นาง อารยา บุญเกิด บึงคำพร้อย 38/119 หมู่ 7
27541 นาง เนาวรัตน์ เกิดสุวรรณ บึงคำพร้อย 38/52 หมู่ 7
27542 นางสาว แสงอรุณ ทองสุขดี บึงคำพร้อย 38/252 หมู่ 7
27543 นาย ศักดิ์สกล ศรีวะอุไร บึงคำพร้อย 37/67 หมู่ 7
27544 นาย นัทธี พยัคฆ์รังสี บึงคำพร้อย 38/270 หมู่ 7
27545 นาย คมสันต์ ปาลี บึงคำพร้อย 37/132 หมู่ 7
27546 นาง พัชรนันท์ โยชิดะ บึงคำพร้อย 37/72 หมู่ 7
27547 นาย สมพงษ์ กันเกียว บึงคำพร้อย 38/283 หมู่ 7
27548 นางสาว ศรีสุดา เนตรนาค บึงคำพร้อย 38/240 หมู่ 7
27549 นางสาว นงค์รักษ์ คูหาทอง บึงคำพร้อย 38/349 หมู่ 7
27550 นางสาว กิตติ์รวี เลิศสุริยภักดิ์ บึงคำพร้อย 14 หมู่ 7
27551 นาง ฟารีดา ป้อมนิล บึงคำพร้อย 37/156 หมู่ 7
27552 นาย ไพบูลย์ สภานนท์ บึงคำพร้อย 37/83 หมู่ 7
27553 นาย ชาคริช หอมสิน บึงคำพร้อย 38/46 หมู่ 7
27554 นาย ทักษิณ เพ็งรอง บึงคำพร้อย 37/154 หมู่ 7
27555 นาย สุภัทร ลักษณศิริ บึงคำพร้อย 38/39 หมู่ 7
27556 นาย พันศร นาแก้ว บึงคำพร้อย 38/339 หมู่ 7
27557 พ.ต.ท. อำพล เจนสมุทร บึงคำพร้อย 38/308 หมู่ 7
27558 นาง กาญจนา แก้วประสพ บึงคำพร้อย 37/62 หมู่ 7
27559 นาง เกษร รีวงค์ บึงคำพร้อย 38/330 หมู่ 7
27560 นางสาว สิรีกานต์ เหมรัชต์กิตติพล บึงคำพร้อย 37/51 หมู่ 7
27561 นาย ธนัช นิธิบวรธาดา บึงคำพร้อย 38/20 หมู่ 7
27562 นาย วิษณุ บัวขันธุ์ บึงคำพร้อย 38/177 หมู่ 7
27563 นางสาว ศิริพร ทองประยูรวิเศษ บึงคำพร้อย 37/14 หมู่ 7
27564 นางสาว รจนา พูลนารถ บึงคำพร้อย 38/361 หมู่ 7
27565 นาย สมมาตร พงษ์อนันตโยธิน บึงคำพร้อย 38/249 หมู่ 7
27566 นาย ชัยเจริญ ศรีลาภา บึงคำพร้อย 38/278 หมู่ 7
27567 นางสาว ภัทริยา ศรีธนาอุทัยกร บึงคำพร้อย 38/66 หมู่ 7
27568 นาย บำรุง มันตลุง บึงคำพร้อย หมู่ 7
27569 นาย วรรณทอง พันธ์ชนะ บึงคำพร้อย หมู่ 7
27570 นาย ภิรม มันตลุง บึงคำพร้อย หมู่ 7
27571 นาย สุระชาติ อุ่นศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 7
27572 นาย ทองอินทร์ จันทร์แจ้ง บึงคำพร้อย หมู่ 7
27573 นาย ชูชาติ ดีลี บึงคำพร้อย หมู่ 7
27574 นางสาว ณัฐนันท์ สัญวงศ์ บึงคำพร้อย 38/90 หมู่ 7
27575 นาย ศราวุธ หวานเสียง บึงคำพร้อย 37/88 หมู่ 7
27576 นางสาว บุษปกร วิชัยดิษฐ บึงคำพร้อย 37/94 หมู่ 7
27577 นางสาว นริสา จั่นอาจ บึงคำพร้อย 38/205 หมู่ 7
27578 นาง รุ่งนภา พรมโคตร บึงคำพร้อย 37/149 หมู่ 7
27579 นาย วรพงศ์ ผิวอ่อน บึงคำพร้อย 38/274 หมู่ 7
27580 นาย สงวน ยนต์ตระการกุล บึงคำพร้อย 38/273 หมู่ 7
27581 นางสาว ณัชชา ปิ่นคำ บึงคำพร้อย 38/214 หมู่ 7
27582 นาย ธนประเสริฐ ลี้รัตนศิริ บึงคำพร้อย 37/151 หมู่ 7
27583 นาย วิศานติ์ แก้วประสพ บึงคำพร้อย 37/60 หมู่ 7
27584 นาง จิราวดี กฐินสมิตร บึงคำพร้อย 38/103 หมู่ 7
27585 นาย บุญภิสิทธิ์ น่วมเจริญ บึงคำพร้อย 38/150 หมู่ 7
27586 นางสาว ฤทัยรัตน์ ขวัญสุด บึงคำพร้อย 38/241 หมู่ 7
27587 นาย อาทิตย์ วัฒนนุศิษย์ บึงคำพร้อย 38/73 หมู่ 7
27588 นาง สุดารัตน์ คงสมกาย บึงคำพร้อย 37/148 หมู่ 7
27589 นางสาว อาธัญญา สังฆะมะณี บึงคำพร้อย 38/359 หมู่ 7
27590 นางสาว น้ำฝน แสงใหม่ บึงคำพร้อย 37/75 หมู่ 7
27591 นาง ปราณี หมู่หมื่นศรี บึงคำพร้อย 37/125 หมู่ 7
27592 นาย ระพีพัฒน์ เสนะคุณ บึงคำพร้อย 37/163 หมู่ 7
27593 นาย ธนายุทธ บุบผาไพศาล บึงคำพร้อย 38/279 หมู่ 7
27594 นางสาว กัญญารัตน์ คล้ายทรัพย์ บึงคำพร้อย 38/196 หมู่ 7
27595 นางสาว สมลักษณ์ เพิ่มพูน บึงคำพร้อย 38/217 หมู่ 7
27596 นาง นฤมล แก้วประสพ บึงคำพร้อย 37/61 หมู่ 7
27597 นาง โสน จิรศักดิ์จำรูญศรี บึงคำพร้อย 37/12 หมู่ 7
27598 นาย สุวรรณ ไขย.โย บึงคำพร้อย 38/292 หมู่ 7
27599 นาง ศรีไพร คงกำปั่น บึงคำพร้อย 37/141 หมู่ 7
27600 นาง จีระภา แย้มผอบ บึงคำพร้อย 38/260 หมู่ 7
27601 ร.อ. บัญชา เกษมศักดิ์ บึงคำพร้อย 38/148 หมู่ 7
27602 นางสาว วิไลวรรณ์ ลาโภสิน บึงคำพร้อย 38/342 หมู่ 7
27603 นาง รำเพย พลอยพรหม บึงคำพร้อย 38/168 หมู่ 7
27604 นาย ภาณุ ออมชมภู บึงคำพร้อย 38/358 หมู่ 7
27605 นาย ธนกิจ คำสา บึงคำพร้อย 38/105 หมู่ 7
27606 นาย ปรเมศวร์ รงรอง บึงคำพร้อย 38/218 หมู่ 7
27607 นาง ขนิษฐา ปณิธานรักษชัย บึงคำพร้อย 37/90 หมู่ 7
27608 นางสาว ฉวีวรรณ หวานฉ่ำ บึงคำพร้อย 38/261 หมู่ 7
27609 นาย อิทธิศักดิ์ จิตติเลิศวิฑูรย์ บึงคำพร้อย 38/262 หมู่ 7
27610 นาง วันนา สุขศิลา บึงคำพร้อย 38/87 หมู่ 7
27611 นาย บุญฮอง มาตย์นอก บึงคำพร้อย 38/82 หมู่ 7
27612 นาย เชิญ กันเขี่ย บึงคำพร้อย 38/201 หมู่ 7
27613 นาง อรทัย มูลคำ บึงคำพร้อย 38/65 หมู่ 7
27614 นาง วาสนา รักงาม บึงคำพร้อย 38/100 หมู่ 7
27615 นาย สมพร อ่วมคง บึงคำพร้อย 5/3 หมู่ 7
27616 นาย มงคล ลายทอง บึงคำพร้อย 38/83 หมู่ 7
27617 นางสาว รักษิณา บุญปิยภัทร์ บึงคำพร้อย 37/2 หมู่ 7
27618 นางสาว เสาวลักษณ์ วงศ์ภักดี บึงคำพร้อย 38/27 หมู่ 7
27619 นางสาว สาวิตรี ฤทธิ์ศิริ บึงคำพร้อย 37/103 หมู่ 7
27620 นางสาว มาติกา คชฤทธิ์ บึงคำพร้อย 38/174 หมู่ 7
27621 นางสาว มานิดา สระแก้ว บึงคำพร้อย 38/112 หมู่ 7
27622 นางสาว มนฤดี พานทอง บึงคำพร้อย 37/101 หมู่ 7
27623 นาย สุวรรณ แดนขนาน บึงคำพร้อย 38/53 หมู่ 7
27624 นางสาว มาลินี พงศ์ศิริปัญญา บึงคำพร้อย 38/72 หมู่ 7
27625 นาย ณัฐวุฒิ สุปริยศิลป์ บึงคำพร้อย 38/144 หมู่ 7
27626 นาง อัจฉราพร เชิงหอม บึงคำพร้อย 37/174 หมู่ 7
27627 นางสาว พัชราภรณ์ อุดชาชน บึงคำพร้อย 38/140 หมู่ 7
27628 นาง สรณีย์ ทวีกาญจนา บึงคำพร้อย 37/45 หมู่ 7
27629 นางสาว จิราพร ฤกษ์กำเหนิด บึงคำพร้อย 37/31 หมู่ 7
27630 นางสาว อภิชญา สุทธิบุญ บึงคำพร้อย 37/41 หมู่ 7
27631 นาย พชนารถ ชำนิ บึงคำพร้อย 38/267 หมู่ 7
27632 นาย เฉลิมพันธ์ เนียมหอม บึงคำพร้อย 38/51 หมู่ 7
27633 นาย สิฐิภูมิ์ เข็มทอง บึงคำพร้อย 38/285 หมู่ 7
27634 นางสาว ลลิลดา แก้วตา บึงคำพร้อย 38/234 หมู่ 7
27635 นาย เทวัญ รากทอง บึงคำพร้อย 38/302 หมู่ 7
27636 นางสาว สภาพร ชูนาม บึงคำพร้อย 37/53 หมู่ 7
27637 นาง รัชนี วัฒกียานนท์ บึงคำพร้อย 37/123 หมู่ 7
27638 นาย สุขเกษม สมัยกลาง บึงคำพร้อย 1/14 หมู่ 7
27639 นาย พงษ์ศักดิ์ วรวิทยพิทยา บึงคำพร้อย 38/263 หมู่ 7
27640 นางสาว กัญญาภัค หอศิริกุล บึงคำพร้อย หมู่ 7
27641 นาย สุจิน พิทักษา บึงคำพร้อย 38/239 หมู่ 7
27642 นาง จันทร์ทร สุพา บึงคำพร้อย 38/329 หมู่ 7
27643 นางสาว มาลินี เพ็ชสังฆาต บึงคำพร้อย 38/170 หมู่ 7
27644 นางสาว สุจิตรา อ่วมคง บึงคำพร้อย 38/166 หมู่ 7
27645 นาง นวพร โสดาจันทร์ บึงคำพร้อย 38/37 หมู่ 7
27646 นาย เจษฎา วันดี บึงคำพร้อย 38/102 หมู่ 7
27647 นาง สุภลักษณ์ ศุภสังข์ บึงคำพร้อย 38/99 หมู่ 7
27648 นาง หัทยา คำใจ บึงคำพร้อย 38/124 หมู่ 7
27649 นางสาว เด่นสภา สวายประโคน บึงคำพร้อย หมู่ 7
27650 นางสาว นุชจรี สารแสน บึงคำพร้อย หมู่ 7
27651 นางสาว มุทิตม ติยานนท์ บึงคำพร้อย 37/127 หมู่ 7
27652 นางสาว ศิตกาล นิลแก้ง บึงคำพร้อย 37/93 หมู่ 7
27653 นาย กีรพัฒน์ จงจรูญทรัพย์ บึงคำพร้อย 37/39 หมู่ 7
27654 นาง ปวีณา นรากุลอนันต์ บึงคำพร้อย 37/102 หมู่ 7
27655 นาย เชิด แตงอ่อน บึงคำพร้อย 50/5 หมู่ 7
27656 นางสาว ดารุณี โสวรรณี บึงคำพร้อย 38/49 หมู่ 7
27657 นางสาว รัชนี แก้วอู๋ บึงคำพร้อย 27/3 หมู่ 7
27658 นาย กัญจ์ เกตุแก้ว บึงคำพร้อย 38/363 หมู่ 7
27659 นางสาว วันเพ็ญ รุ่งสันเที๊ยะ บึงคำพร้อย 38/372 หมู่ 7
27660 นาย ณัฐพงศ์ ศิลาอ่อน บึงคำพร้อย 38/14 หมู่ 7
27661 นาย วิเชียร ชัยยา บึงคำพร้อย 37/64 หมู่ 7
27662 นาย ภคิน ชลนาวี บึงคำพร้อย 37/26 หมู่ 7
27663 นาง นพมาศ ศรียาภัย บึงคำพร้อย 37/74 หมู่ 7
27664 นาย กรเอก จินทนากร บึงคำพร้อย 38/10 หมู่ 7
27665 นาย วันปิติ กฤษณะการะเกตุ บึงคำพร้อย 37/40 หมู่ 7
27666 นางสาว สุดาพร บุญหล้า บึงคำพร้อย 38/282 หมู่ 7
27667 นาย รุ่ง แสนเมือง บึงคำพร้อย 38/71 หมู่ 7
27668 นาย จักราวุธ จันทร์เหยี่ยว บึงคำพร้อย 38/109 หมู่ 7
27669 นางสาว ภารดี ศรีศิริกุล บึงคำพร้อย 61/223 หมู่ 7
27670 นางสาว ดาวใจ กระจ่างจิต บึงคำพร้อย หมู่ 7
27671 นาย ประธานพร จรพิษ บึงคำพร้อย หมู่ 7
27672 นางสาว ทิวารัตน์ เรืองตระกูล บึงคำพร้อย 38/251 หมู่ 7
27673 นาง สุกัลยา คงทวี บึงคำพร้อย 33/8 หมู่ 7
27674 นาย คัญทับ สายสิน บึงคำพร้อย 38/104 หมู่ 7
27675 นาง อัจฉรา ชีวานิช บึงคำพร้อย 38/250 หมู่ 7
27676 นาย ประพนธ์ เจียรนัยโสพิน บึงคำพร้อย 37/147 หมู่ 7
27677 นางสาว ลัดดา เบียดกระสิน บึงคำพร้อย 38/357 หมู่ 7
27678 นาย พันธุ์เทพ ชูสกุล บึงคำพร้อย 37/129 หมู่ 7
27679 นาย ภัทรพล แย้มสอาด บึงคำพร้อย 37/176 หมู่ 7
27680 นาย นเรศ น้อยหรุ่น บึงคำพร้อย 37/171 หมู่ 7
27681 นาย กัลยา สมมาตย์ บึงคำพร้อย 37/135 หมู่ 7
27682 นางสาว อุไร อยู่ยิ่งวัฒนา บึงคำพร้อย หมู่ 7
27683 นาย ป้อม ทองไชย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27684 นางสาว ละเมียด แสงเจริญ บึงคำพร้อย 7 หมู่ 8
27685 นางสาว น้อย ศรีชม บึงคำพร้อย 3/2 หมู่ 8
27686 นางสาว กัญญา เพียรพึ่ง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27687 นาง ประกอบ กำลังดี บึงคำพร้อย 8/59 หมู่ 8
27688 นาง ธัญมน โตวรวิรัตน์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27689 นางสาว ปาริชาติ กลิ้งสุทธิ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27690 นาย ธนวัฒ วิเวก บึงคำพร้อย หมู่ 8
27691 นางสาว ขนิษฐา ทีกว้าง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27692 นางสาว ไหมพรหม ศาลาฤทธิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27693 นางสาว สิรามล บุญญะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27694 นาย สมัคร วิเวก บึงคำพร้อย หมู่ 8
27695 นาง นภาภรณ์ ต่างใจ บึงคำพร้อย 8/11 หมู่ 8
27696 นาย ลมโชย มีสันเทียะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27697 นาย เริงณรงค์ ลีหัวสระ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27698 นางสาว ฝนทิพย์ โกสันเทียะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27699 นาย คมเคียว คงดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27700 นาง บังอร คำตะลบ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27701 นาย ยุทธจักร์ นูชิต บึงคำพร้อย หมู่ 8
27702 นาย สีจันทร์ ศรีไชย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27703 นาย ศรีอำพร บุดดาแพน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27704 นาง ทองอร ศรีไชย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27705 นาง สมใจ หลวงภาพ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27706 นางสาว รุ่งนภา จันทอง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27707 นางสาว ปิยดา นาสงวน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27708 นาย สมศักดิ์ เผือกเทศ บึงคำพร้อย 13/2 หมู่ 8
27709 นาย สันติ บัวดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27710 นาง กัญญารัตน์ สีดาคำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27711 นางสาว กัลณิกา แก้วดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27712 นาย กนก ย้อยรุ่งเรือง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27713 นางสาว วิไล ใจบุญนาค บึงคำพร้อย หมู่ 8
27714 นาง โสภา วิธูสุวรรณ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27715 นางสาว ตะวัน แมนไธสง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27716 นางสาว วันสุณี ขำวิชัย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27717 นาย วุฒิไกร เกตุอินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27718 นางสาว ภาวิณี จันทำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27719 นาย วัง จงถือกลาง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27720 นาย อำนาจ ศรีฤทธิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27721 นาย นักรบ เขียมสุวรรณ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27722 นางสาว เดือนนภา สมศรี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27723 นางสาว สุภานิจ จันทำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27724 นาย ชูเดช อนุรักษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27725 นาย สมยศ พรมจักร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27726 นาย ทนงสินธิ์ จำปาดง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27727 นาย สุวาวิช จันทำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27728 นาย วิเชียร พรมจักร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27729 นาย ณัฐพล ธนะคำดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27730 นาง กฤษณา เบี้ยวพา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27731 นางสาว ลำไพ พันพลอย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27732 นาย วินัย พันพลอย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27733 นาย อำนวย ลำพึงกิจ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27734 นางสาว ปิยะมาศ กรเที่ยงธรรม บึงคำพร้อย หมู่ 8
27735 นาย สมหมาย ฮามวัน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27736 นางสาว สมัย คงคุณ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27737 นางสาว ไพมณี โคตรพรม บึงคำพร้อย หมู่ 8
27738 นาย จำรึก แว่นนาค บึงคำพร้อย หมู่ 8
27739 นาย กิติคุณ ล้ำจุมจัง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27740 นาง ลุนณี วรรณพงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27741 นาย ชานนท์ ด้วงนิ่ม บึงคำพร้อย หมู่ 8
27742 นาย บัวผัน ธรรมโส บึงคำพร้อย หมู่ 8
27743 นาง ทองคำ พลโน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27744 นาย ลือชาย วรรณพงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27745 นาง สวรรค์ ไชยะศรี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27746 นางสาว จารุดา โถดาสา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27747 นาย เชาวลิต ขาวไพบูลย์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27748 นาย ณัฐกร ธนะคำดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27749 นางสาว ดำรงค์ อินทะวงศ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27750 นาย สุธา สุขฉวี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27751 นางสาว ดวงฤทัย ดวงแสง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27752 นาง พรทวี อยู่อินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27753 นาย ไพวรรณ์ ศรีไชย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27754 นาย วิสิทธิ์ วงษาพรม บึงคำพร้อย หมู่ 8
27755 นาย ธนภัทร พุกมาลา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27756 นาย บรรพจ บุญคำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27757 นาย บุญถัน สุภาพัน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27758 นาย อุทาน สุขสบาย บึงคำพร้อย หมู่ 8
27759 นางสาว กิตติยา ศุภกำเนิด บึงคำพร้อย หมู่ 8
27760 นาย อดุลย์ สุภาลี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27761 นาง สุกัญ สร้อยเสนา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27762 นาย สัมพันธ์ บุดชา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27763 นาย สถาพร ยิ้มศรี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27764 นาย วรพงษ์ ภูมิเขตร บึงคำพร้อย หมู่ 8
27765 นาย ไกรเพชร โพธิ์พล บึงคำพร้อย หมู่ 8
27766 นาย ธีรวุฒิ ไม้พรต บึงคำพร้อย หมู่ 8
27767 นาย กิตติศักดิ์ พิสันเทียะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27768 นาย มานะเทพ กึนสันเทียะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27769 นางสาว กมล ม่วงเปลี่ยน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27770 นางสาว เพลิน เพียรพึ่ง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27771 นางสาว ศรัญญา อิ่มอารี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27772 นางสาว วราภรณ์ แผ่ผลศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27773 นางสาว ทิพย์สุดา เจริญกิจ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27774 นางสาว นัยนา นิวรณ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27775 นางสาว ลูกปู ปลั่งกระโทก บึงคำพร้อย หมู่ 8
27776 นาย ชรินทร์ นิวรณ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27777 นางสาว สุชาดา นิวรณ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27778 นาย บัวลา คล่องดี บึงคำพร้อย หมู่ 8
27779 นางสาว สำราญ บัวทอง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27780 นาย อรรณพ จันอินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27781 นางสาว สมบัติ จันอินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27782 นาย อลงกรณ์ มิ่มกระโทก บึงคำพร้อย หมู่ 8
27783 นางสาว อนงค์ นาคปร้อง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27784 นาย สมพร จันอินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27785 นาง กาญจนา แสงทอง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27786 นาย สุเทพ น้อยเคียง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27787 นางสาว นารี ขวัญทอง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27788 นาย นรากร โยทะคง บึงคำพร้อย หมู่ 8
27789 นางสาว สุดใจ ช้างคำ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27790 นางสาว ขวัญใจ ศรีสอน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27791 นาง กิษริญา ทิวาพัฒน์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27792 นาย ศักดิ์ประมวล สีมาตร บึงคำพร้อย หมู่ 8
27793 นางสาว คำนุ หว่าลิ่งตะ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27794 นาย ไสว สีดา บึงคำพร้อย หมู่ 8
27795 นาย พัฒนศักดิ์ อรชุน บึงคำพร้อย หมู่ 8
27796 นาย สมเกียตร อดิศักดิ์สกุล บึงคำพร้อย หมู่ 8
27797 นางสาว นิภา เจริญันทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27798 นาง ชญาภา มีโพธิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 8
27799 นาย สุชาครีย์ ศรีมุข บึงคำพร้อย 19/5 หมู่ 9
27800 นาย นิกร กิจการค้า บึงคำพร้อย 13 หมู่ 9
27801 นาย สามารถ เพียรพึ่ง บึงคำพร้อย 11 หมู่ 9
27802 นาย มรกต รุ่งวงษ์ บึงคำพร้อย 40/4 หมู่ 9
27803 นาย สนธยา คุณะชล บึงคำพร้อย 15 หมู่ 9
27804 นาย สุนทร กลั่นครูวัฒน์ บึงคำพร้อย 15 หมู่ 10
27805 นาย อัมพร กลั่นครูวัฒน์ บึงคำพร้อย 15/9 หมู่ 10
27806 นาย นิพจน์ กลั่นครูวัฒน์ บึงคำพร้อย 15/1 หมู่ 10
27807 นาง ยุภาวดี สุธาสถิตย์ชัย บึงคำพร้อย 7/12 หมู่ 10
27808 นาย ดำรง ศรีปัญญา บึงคำพร้อย 5 หมู่ 11
27809 นางสาว วิมลศิริ วรพนิต บึงคำพร้อย 8/1 หมู่ 11
27810 นาง สงวน ภูครองนาค บึงคำพร้อย หมู่ 11
27811 นางสาว ไพรดา ใหม่มาก บึงคำพร้อย หมู่ 11
27812 นางสาว ราตรี สุดสระ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27813 นาย สุรชาติ ใจศิริ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27814 นาง ชวนี ม่วงน้อยเจริญ บึงคำพร้อย 8/8 หมู่ 11
27815 นาย ณรงค์ชัย วรพนิต บึงคำพร้อย หมู่ 11
27816 นาย ทวี สถาพรศาศวัต บึงคำพร้อย หมู่ 11
27817 นาย มณีศักดิ์ สกุลโพน บึงคำพร้อย หมู่ 11
27818 นาย วิชัย วรพนิต บึงคำพร้อย 8 หมู่ 11
27819 นาย ชูศักดิ์ หงษ์ทอง บึงคำพร้อย หมู่ 11
27820 นาย ชนัสนันท์ ปิตาสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 8/11 หมู่ 11
27821 นาย เชิดชัย คำมณี บึงคำพร้อย หมู่ 11
27822 นาย สุริยา เชื้อคนหมั้น บึงคำพร้อย หมู่ 11
27823 นางสาว ทองใบ สุริสิงห์ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27824 นาง มนิตย์ ชมโชค บึงคำพร้อย หมู่ 11
27825 นาย ศักดิ์ดา ม้าวทอง บึงคำพร้อย หมู่ 11
27826 นางสาว กรรณิการ์ คนหาญ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27827 นางสาว สมพร วิเศษหมื่น บึงคำพร้อย หมู่ 11
27828 นาง นภากาญจน์ นันตา บึงคำพร้อย หมู่ 11
27829 นางสาว จิตรา อ่อนสมทรง บึงคำพร้อย หมู่ 11
27830 นาย สมพร เพ็ชรเมืองจันทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27831 นาง ศศิธร วิภาคหัตถกิจ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27832 นางสาว ปราณี เม่นขาว บึงคำพร้อย หมู่ 11
27833 นางสาว กานต์พิชชา บรรณารักษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27834 นางสาว พิกุล โฉลกดี บึงคำพร้อย หมู่ 11
27835 นางสาว วิมล โสภาภักดี บึงคำพร้อย หมู่ 11
27836 นาย สายทอง แก้วกล้า บึงคำพร้อย หมู่ 11
27837 นางสาว กัญญาวี นนท์สระเกต บึงคำพร้อย หมู่ 11
27838 นาง สังวาล บุญชู บึงคำพร้อย หมู่ 11
27839 นาย สาคร สำราญกิจ บึงคำพร้อย 15/15-16 หมู่ 11
27840 นาย วัชระ ไขเจริญ บึงคำพร้อย 9/2 หมู่ 11
27841 นาง อนุรัตน์ บัวคำ บึงคำพร้อย 24/1 หมู่ 11
27842 นาย ประทีป บุญสูงเพชร บึงคำพร้อย 5/6 หมู่ 11
27843 นาง พะเยาว์ ทองรุจิโรจน์ บึงคำพร้อย 5/10-13 หมู่ 11
27844 นางสาว เพ็ญพร สนันต๊ะ บึงคำพร้อย หมู่ 11
27845 นาง หนูสินธ์ ดารุณิกร บึงคำพร้อย หมู่ 11
27846 นาย จอม พัฒนาคีรีกุล บึงคำพร้อย หมู่ 11
27847 นาย อรัญ ศรีปัญญา บึงคำพร้อย 5/5 หมู่ 11
27848 นาย วิรัตน์ บุตรพรม บึงคำพร้อย 9/9 หมู่ 11
27849 นาย ชิฏชนก ถวิลหวัง บึงคำพร้อย หมู่ 11
27850 นาย อดิศักดิ์ ประทีปทอง บึงคำพร้อย หมู่ 12
27851 นาย สมชาย แพพิพัฒน์ บึงคำพร้อย หมู่ 12
27852 นาย บุญมา สอนสุรินทร์ บึงคำพร้อย หมู่ 12
27853 นาย จิรเดช ประกอบ บึงคำพร้อย หมู่ 12
27854 นางสาว นารีรัตน์ ยิ้มแพร บึงคำพร้อย หมู่ 12
27855 นางสาว สุวิมล เลลา บึงคำพร้อย หมู่ 12
27856 นางสาว อริสา เจริญผล บึงคำพร้อย หมู่ 12
27857 นาย สุเทพ พรรัตนทวีกุล บึงคำพร้อย หมู่ 12
27858 นางสาว ระพีพัฒน์ ภาสบุตร บึงคำพร้อย 7/24 หมู่ 12
27859 นาง ธัญลักษณ์ วุฒิวิทยางกูล บึงคำพร้อย 25/43 หมู่ 12
27860 นางสาว คนึงนิตย์ เกื้อกิจ บึงคำพร้อย 25/36 หมู่ 12
27861 นาย ณัทกร ธนัตกัมพู บึงคำพร้อย 25/33,35 หมู่ 12
27862 นาง สมฤดี ภาสบุตร บึงคำพร้อย 7/23 หมู่ 12
27863 นาง นุษรา เถื่อนศิริ บึงคำพร้อย 25/37-42 หมู่ 12
27864 นางสาว รจนา กาญจนเลขา บึงคำพร้อย 1/9 หมู่ 12
27865 นาย สุชิน เล็กประเสริฐ บึงคำพร้อย 8/15 หมู่ 12
27866 นาย อุทิศ แก้วมณี บึงคำพร้อย หมู่ 13
27867 นาย ฉัตรมงคล ศรีรอด บึงคำพร้อย 11/11 หมู่ 13
27868 นางสาว ฉวี แป้นทอง บึงคำพร้อย 96/1 หมู่ 13
27869 นาง ประเสริฐ พานทอง บึงคำพร้อย 7 หมู่ 13
27870 นาง ปภัทร์สิริ ปี่ทอง บึงคำพร้อย 19/35 หมู่ 13
27871 นาง จินารี วงเวียน บึงคำพร้อย หมู่ 13
27872 นาย สุเทพ ปุระเตนนท์ บึงคำพร้อย 20/9 หมู่ 13
27873 นาย เอกชัย อัครามีน บึงคำพร้อย 11/14 หมู่ 13
27874 นาย ประพันธ์ ได้”ไซร์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27875 นาย สมสมัย บุญรอด บึงคำพร้อย หมู่ 13
27876 นาย นิศิทธ์ โสดแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 13
27877 นาย มนตรี คำภูมี บึงคำพร้อย 19/27 หมู่ 13
27878 นาย วิเศษฐ กันทะวงค์ บึงคำพร้อย 4/3 หมู่ 13
27879 นาย จำรัส แผ้วพลสง บึงคำพร้อย หมู่ 13
27880 นางสาว อุทัย แผ้วพลสง บึงคำพร้อย หมู่ 13
27881 นาย วารี ปานคล้าย บึงคำพร้อย หมู่ 13
27882 นาง ลำไย หมวดชัยภูมิ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27883 นางสาว ลัดดาวัลย์ ทราบรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27884 นาย ศักดา เจริญรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27885 นางสาว คำใต้ ได้ไชย์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27886 นางสาว สมศรี ทราบรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27887 นาย วุฒิไกร ได้ไช้ร์ บึงคำพร้อย หมู่ 13
27888 นาง ดาวรุ่ง พันเทศ บึงคำพร้อย 21 หมู่ 14
27889 นาง นันทนา โฉมพระกลับ บึงคำพร้อย 18/3 หมู่ 14
27890 นางสาว กัญญาวีศ์ แย้มบุบผา บึงคำพร้อย หมู่ 14
27891 นาง เพ็ญ สังข์เสนาะ บึงคำพร้อย 23/5 หมู่ 14
27892 นาย แนบ แย้มบุบผา บึงคำพร้อย 6 หมู่ 14
27893 นาย วิทยา สุทธิวรยานนท์ บึงคำพร้อย 4/19 หมู่ 14
27894 นางสาว สมฤทัย นาคม่วง บึงคำพร้อย 9/6 หมู่ 14
27895 นาย เล็ก ไผ่ดม บึงคำพร้อย 15 หมู่ 14
27896 นางสาว อัจฉรา ชาตสุทธิกุล บึงคำพร้อย 4/14 หมู่ 14
27897 นาย ไชยา ถาวรพานิช บึงคำพร้อย 18/2 หมู่ 14
27898 นาย จตุพล รักศิลป์ บึงคำพร้อย 31/483 หมู่ 17
27899 นาย ธานี ธนังผล บึงคำพร้อย 31/342 หมู่ 17
27900 จ.ส.อ. ประเสริฐ อินทรกุมาร บึงคำพร้อย 31/79 หมู่ 17
27901 นาย พงศักดิ์ ปัญญาพานิช บึงคำพร้อย 31/405 หมู่ 17
27902 นางสาว กนกวรรณ ไชยวัตยารักษ์ บึงคำพร้อย 31/373 หมู่ 17
27903 ร.ต. วีระศักดิ์ โพธิ์สุวรรณ บึงคำพร้อย 31/284 หมู่ 17
27904 นาย ประเทือง สังสีแก้ว บึงคำพร้อย 31/259 หมู่ 17
27905 นาย วรวิทย์ สถิตปัญญาสุข บึงคำพร้อย 31/304 หมู่ 17
27906 นาย ธีรชัย สุวิวัฒน์ธนกุล บึงคำพร้อย 31/237 หมู่ 17
27907 นางสาว สุจินต์ จันทร์จำเริญ บึงคำพร้อย 31/472 หมู่ 17
27908 นาย ธีรวัฒน์ สุขประเสริฐ บึงคำพร้อย 31/67 หมู่ 17
27909 นางสาว จุฑาวรรณ สุธาศิลพรมแพร บึงคำพร้อย 31/31 หมู่ 17
27910 นาย อชิรวัฒน์ บุญจันทึก บึงคำพร้อย 31/480 หมู่ 17
27911 นาย กฤษณะ แพทย์นิมิตร บึงคำพร้อย 31/359 หมู่ 17
27912 นางสาว ธนพร เมฆพะโยม บึงคำพร้อย 31/438 หมู่ 17
27913 นาง นลินรัตน์ ศุภวงษ์ชูวินิจ บึงคำพร้อย 31/240 หมู่ 17
27914 นาย พิศาล ผุยปุ้ย บึงคำพร้อย 31/155 หมู่ 17
27915 นาย จีระวัฒน์ หล่าอุดม บึงคำพร้อย 31/39 หมู่ 17
27916 นางสาว รินรดา ขำหรุ่น บึงคำพร้อย 31/377 หมู่ 17
27917 นาย ประกาศิต พวงแก้ว บึงคำพร้อย 31/315 หมู่ 17
27918 นาย อนุรักษ์ เขียวไทย บึงคำพร้อย 31/115 หมู่ 17
27919 นาย อดุลย์ กสิกรรม บึงคำพร้อย 31/279 หมู่ 17
27920 นาย ศักดิ์สิทธิ์ เจริญพานิช บึงคำพร้อย 31/282 หมู่ 17
27921 นาง กมลทิพย์ วิสุทธิวรรณ บึงคำพร้อย 31/52 หมู่ 17
27922 นางสาว ธิรารัตน์ สุวรรณ บึงคำพร้อย 31/435 หมู่ 17
27923 นาย ศิริชัย เทียมพันธ์ บึงคำพร้อย 31/348 หมู่ 17
27924 นาง ประดับ สุขีพจน์ บึงคำพร้อย 31/426 หมู่ 17
27925 นาย ภูมิเกียรติ์ อภัยรัตน์ บึงคำพร้อย 31/61 หมู่ 17
27926 นาย คำรณ โคกสมบุญ บึงคำพร้อย 31/106 หมู่ 17
27927 นางสาว กรกนก ขันธมาลา บึงคำพร้อย 31/5 หมู่ 17
27928 นาง ฐิตารีย์ แสงทอง บึงคำพร้อย 31/51 หมู่ 17
27929 นางสาว สุลีวัลย์ ล่องชุม บึงคำพร้อย 31/162 หมู่ 17
27930 นางสาว อริญชยา บุญมี บึงคำพร้อย 31/20 หมู่ 17
27931 นางสาว จิรัสย์ นรเศรษฐธีรกุล บึงคำพร้อย 31/375 หมู่ 17
27932 นาย วุฒิชัย พูนชันธ์ บึงคำพร้อย 31/33 หมู่ 17
27933 น.อ. บุญธรรม ลาวรรณ บึงคำพร้อย 31/298 หมู่ 17
27934 นางสาว พัณณี ศิวีระมงคล บึงคำพร้อย 31/156 หมู่ 17
27935 นางสาว ขนิษฐา ขาวเกตุ บึงคำพร้อย 31/18 หมู่ 17
27936 นางสาว ศิริรัชดา บูรณะพลานามัย บึงคำพร้อย 31/177 หมู่ 17
27937 นาย ทวีศักกดิ์ วรพจน์ บึงคำพร้อย 31/9 หมู่ 17
27938 นางสาว วรพรรณ พรหมแพทย์ บึงคำพร้อย 31/352 หมู่ 17
27939 นาย กฤตกร ชุ่มวงค์ บึงคำพร้อย 31/222 หมู่ 17
27940 นาย พิศิษฐ์ ช้อยเรือง บึงคำพร้อย 31/439 หมู่ 17
27941 นางสาว อรุณี มหาพรหมวัน บึงคำพร้อย 31/378 หมู่ 17
27942 นาย วาริก ไวระวัง บึงคำพร้อย 31/443 หมู่ 17
27943 นาย สมศักดิ์ สิมมาลี บึงคำพร้อย 31/44 หมู่ 17
27944 นาย ปิตุพงศ์ เกลี้ยงเสน บึงคำพร้อย 31/168 หมู่ 17
27945 นาง วราภา มาลีแก้ว บึงคำพร้อย 31/36 หมู่ 17
27946 นางสาว ทัศนีย์ ไชยสุวรรณ์ บึงคำพร้อย 31/484 หมู่ 17
27947 นาย วรวิทย์ ยานุพรหม บึงคำพร้อย 31/219 หมู่ 17
27948 นางสาว ศิริเพ็ญ แซ่แต้ บึงคำพร้อย 31/470 หมู่ 17
27949 น.อ. ณพล ไทยประคอง บึงคำพร้อย 31/207 หมู่ 17
27950 นางสาว วิลาวัลย์ มะยัง บึงคำพร้อย 31/54 หมู่ 17
27951 นาย ศุภกฤษ พิบูลศิลป์ บึงคำพร้อย 31/294 หมู่ 17
27952 นาย มนัส จันทิพย์วงษ์ บึงคำพร้อย 31/286 หมู่ 17
27953 นาง ผุสดี ฝุ่นเงิน บึงคำพร้อย 31/301 หมู่ 17
27954 นางสาว เทียมตา ปราสัย บึงคำพร้อย 31/37 หมู่ 17
27955 นาย ศรัณย์ วงษ์กมลชุณห์ บึงคำพร้อย 31/38 หมู่ 17
27956 นางสาว ลภัสวรรณ์ ควรคง บึงคำพร้อย 31 หมู่ 17
27957 นาง บุญล้อม งามศรี บึงคำพร้อย 31/464 หมู่ 17
27958 นางสาว สุขุมาล กัลยาณมิตร บึงคำพร้อย 31/357 หมู่ 17
27959 ร.อ. ณัฐพล พงษ์จันทร์ บึงคำพร้อย 45/53 หมู่ 18
27960 นาง พิศมัย เชื้อโฮม บึงคำพร้อย 45/54 หมู่ 18
27961 นางสาว บุญยอง ต่อปัญญา บึงคำพร้อย 45/57 หมู่ 18
27962 นาย นคร เจริญสุขุมานันท์ บึงคำพร้อย 45/58 หมู่ 18
27963 นาย วีระภัทร ชัยสุนทร บึงคำพร้อย 45/61 หมู่ 18
27964 นาย อำนาจ ย่องใย บึงคำพร้อย 45/66 หมู่ 18
27965 นาง พิมพ์พร ภู่ประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 45/67 หมู่ 18
27966 นาง วรรณเพ็ญ นุตจรัส บึงคำพร้อย 45/69 หมู่ 18
27967 นางสาว ดุษณี คงเกิดผล บึงคำพร้อย 45/71 หมู่ 18
27968 นาง วิบุรพรรณ ภู่ประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 45/73 หมู่ 18
27969 นาย ภิติ วัฒนศรี บึงคำพร้อย 45/75 หมู่ 18
27970 นางสาว วรรณดี เจนคง บึงคำพร้อย 45/76 หมู่ 18
27971 นาย สันติ ทิพย์รักษ์ บึงคำพร้อย 45/77 หมู่ 18
27972 นาย เกรียงศักดิ์ พิเชียรภาคย์ บึงคำพร้อย 45/78 หมู่ 18
27973 นาง จริยา ธเนศวร บึงคำพร้อย 45/79 หมู่ 18
27974 นาย สมชาย แป๊ะอุ้ย บึงคำพร้อย 45/81 หมู่ 18
27975 นาย ประพาศ แก้วนาง บึงคำพร้อย 45/82 หมู่ 18
27976 นาย สมเกียรติ วิบูลย์วีรรัตน์ บึงคำพร้อย 45/83 หมู่ 18
27977 นาง เนาวรัตน์ ไกรเกตุ บึงคำพร้อย 45/84 หมู่ 18
27978 น.ต. ขวัญชัย แวงวรรณ บึงคำพร้อย 45/85 หมู่ 18
27979 นางสาว ดนิตา อมรเกษมสุข บึงคำพร้อย 45/86 หมู่ 18
27980 นางสาว ดาวทิพย์ คำฤทธิ์ บึงคำพร้อย 45/87 หมู่ 18
27981 นาย สุรรัตน์ ติรพันธุ์ธรรม บึงคำพร้อย 45/88 หมู่ 18
27982 นางสาว เพ็ญจันทร์ บุญโพธิ์ บึงคำพร้อย 45/89 หมู่ 18
27983 นาง ศุภางค์ คงถาวร บึงคำพร้อย 45/*90 หมู่ 18
27984 นาย อนิวรรณ แซ่ลิ้ม บึงคำพร้อย 45/93 หมู่ 18
27985 นาย เปี่ยมศักดิ์ รัตนไพศาล บึงคำพร้อย 45/94 หมู่ 18
27986 นาง ฟุ้ง อุ่นเมตตาอารี บึงคำพร้อย 45/95 หมู่ 18
27987 นางสาว สุมาลา แซ่กั๊วะ บึงคำพร้อย 45/96 หมู่ 18
27988 นาง เทวี ขันธิรัตน์ บึงคำพร้อย 45/97 หมู่ 18
27989 นางสาว โสภี คำโสภา บึงคำพร้อย 45/98 หมู่ 18
27990 นางสาว ณัฐนาถ สุวรรณรงค์ บึงคำพร้อย 45/99 หมู่ 18
27991 นาง สุพิน อุ่นเมตตาอารี บึงคำพร้อย 45/100 หมู่ 18
27992 นางสาว กุลธิรา อภิรักษ์เสนา บึงคำพร้อย 45/102 หมู่ 18
27993 นาย ปัญญา ประทุมมา บึงคำพร้อย 45/103 หมู่ 18
27994 นาย นิพนธ์ ผาดจันทึก บึงคำพร้อย 45/104 หมู่ 18
27995 นาย พินัย ศรีจันทร์ บึงคำพร้อย 45/106 หมู่ 18
27996 นาย อนุสรณ์ สมวันดี บึงคำพร้อย 45/108 หมู่ 18
27997 นาย สมยศ เติมทองไชย บึงคำพร้อย 45/42 หมู่ 18
27998 นาง ขวัญยืน ศรีสวัสดิ์ บึงคำพร้อย 12/5 หมู่ 18
27999 นาง อารยา กำปั่นทอง บึงคำพร้อย 59/86 หมู่ 18
28000 นาย ปริญญา บุญปถัมภ์ บึงคำพร้อย 49/3 หมู่ 18
28001 นางสาว ภัทรา แน่นหนา บึงคำพร้อย 45/21 หมู่ 18
28002 นาง ธัญญรัตน์ ลิมปนวิสุทิ์ บึงคำพร้อย 45/40 หมู่ 18
28003 นาง อัจฉราพร ขำสร้อยทอง บึงคำพร้อย 9/55 หมู่ 18
28004 นางสาว นิชานันท์ ชิดมณี บึงคำพร้อย 9/10 หมู่ 18
28005 นาง สิริกาญจน์ ศิริพานิช บึงคำพร้อย 9/15 หมู่ 18
28006 นาง จินตนา โกรฟส์ บึงคำพร้อย 9/57 หมู่ 18
28007 นางสาว รักษ์ครินทร์ สีหมอก บึงคำพร้อย 9/18 หมู่ 18
28008 นาง วิลาวรรณ ปัญญาประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 9/8 หมู่ 18
28009 นางสาว อรุณศรี ดำบรรณ์ บึงคำพร้อย 9/56 หมู่ 18
28010 นาย ปริญญา ณากจักรกวี บึงคำพร้อย 9/35 หมู่ 18
28011 นาง ภิรดา สิบทัศน์ บึงคำพร้อย 9/67 หมู่ 18
28012 นาย วิโรจน์ สิบทัศน์ บึงคำพร้อย 9/69 หมู่ 18
28013 นางสาว อังศนา จิตต์ประเสริฐ บึงคำพร้อย 59/18 หมู่ 18
28014 พ.อ.อ. เสนอ เผือกนาค บึงคำพร้อย 9/5 หมู่ 18
28015 นาย วีระชาติ คุ้มหอยกัน บึงคำพร้อย 49/55 หมู่ 18
28016 นาย ศิวะพล งามธนวโรทัย บึงคำพร้อย 49/97 หมู่ 18
28017 นาย ยุทธชัย วัชรสิห์ บึงคำพร้อย 49/164 หมู่ 18
28018 นาย ชาตรี กลิ่นเทศ บึงคำพร้อย 49/52 หมู่ 18
28019 นาง สนม ผู้ช่วยรอด บึงคำพร้อย 13/2 หมู่ 18
28020 นาย พิพิชญ์ ยะนะโชติ บึงคำพร้อย 5/26 หมู่ 18
28021 นาย สมนึก น้อยเอียด บึงคำพร้อย 5/3 หมู่ 18
28022 นาย พิสิทธิ์ โฆษิตพันธวงศ์ บึงคำพร้อย 5/78 หมู่ 18
28023 นาย พีระภัทร์ ธนศิษฐ์บุรชัย บึงคำพร้อย 5/64 หมู่ 18
28024 นาย สมโภช ทองมา บึงคำพร้อย 5/63 หมู่ 18
28025 นาง ปรีดา หัสนาม บึงคำพร้อย 5/62 หมู่ 18
28026 นางสาว สุภาวรรณ รักสัจจะธรรม บึงคำพร้อย 5/59 หมู่ 18
28027 นาย วิชัย เรืองมาศเลิศชัย บึงคำพร้อย 5/55 หมู่ 18
28028 นาง ขนิษฐา ถาวงศ์ บึงคำพร้อย 5/54 หมู่ 18
28029 นาย ชัยวัฒน์ นวลมณี บึงคำพร้อย 5/53 หมู่ 18
28030 นาย พิสุทธิ์ ชื่นอารมย์ บึงคำพร้อย 5/52 หมู่ 18
28031 นางสาว เสาวรีย์ มีศิริ บึงคำพร้อย 5/51 หมู่ 18
28032 นางสาว แสงเดือน โพธิ์พันธ์ บึงคำพร้อย 5/50 หมู่ 18
28033 ว่าที่ ร.ต. รุ่ง เทียนสี บึงคำพร้อย 5/49 หมู่ 18
28034 นาย ไพศาล คล้อยอรุณ บึงคำพร้อย 5/48 หมู่ 18
28035 นาง ธัญธิตา ชุมศรี บึงคำพร้อย 5/47 หมู่ 18
28036 นาย ธนาสิทธิ์ ธีระชัยมหิทธิ์ บึงคำพร้อย 5/46 หมู่ 18
28037 นางสาว ฐานิตตา สิริวงศ์โกมุท บึงคำพร้อย 5/45 หมู่ 18
28038 นางสาว พรพรรณ ธีราโมกข์ บึงคำพร้อย 5/44 หมู่ 18
28039 นาย กิตติพงษ์ ธงอาจ บึงคำพร้อย 5/42 หมู่ 18
28040 นาย อนันต์ ไทยพลกรัง บึงคำพร้อย 5/41 หมู่ 18
28041 นาง สุชัญญา มงคลคำ บึงคำพร้อย 5/40 หมู่ 18
28042 นาย ประภาส ไชยบุตร บึงคำพร้อย 5/39 หมู่ 18
28043 นาง ดวงฤดี พงศ์ประภากรณ์ บึงคำพร้อย 5/38 หมู่ 18
28044 นาย ประชา ประไพวรรณ์กุล บึงคำพร้อย 5/37 หมู่ 18
28045 นาง เกษจราภรณ์ ทองนก บึงคำพร้อย 5/36 หมู่ 18
28046 นาง กฤตภัค อารัตนุกุล บึงคำพร้อย 5/35 หมู่ 18
28047 นาย ธิติ มาลิเสน บึงคำพร้อย 5/34 หมู่ 18
28048 นางสาว ศิริพร เปล่งศรีสุข บึงคำพร้อย 5/32 หมู่ 18
28049 นางสาว กนกนนท์ ดำรงพัชรโยธิน บึงคำพร้อย 5/31 หมู่ 18
28050 นาย ทรงศักดิ์ มโนทัย บึงคำพร้อย 5/29 หมู่ 18
28051 นาง เตือนใจ ชะนะภัย บึงคำพร้อย 5/28 หมู่ 18
28052 นาง รัชนี วิชากุล บึงคำพร้อย 5/27 หมู่ 18
28053 นาย สมเจตน์ พุทธิชัยวาณิชย์ บึงคำพร้อย 5/25 หมู่ 18
28054 นาง ล้อมเงิน กิตินาม บึงคำพร้อย 5/23 หมู่ 18
28055 นาย ประสาร แสงกระจ่าง บึงคำพร้อย 5/22 หมู่ 18
28056 นางสาว มณีเนตร เอี่ยมสะอาด บึงคำพร้อย 5/21 หมู่ 18
28057 นาย วิเศษ ลีวิวัฒน์ บึงคำพร้อย 5/20 หมู่ 18
28058 นาง วรนิษฐา จีระวัฒนกุล บึงคำพร้อย 5/19 หมู่ 18
28059 นาง บุรีรัตน์ ไชยชิต บึงคำพร้อย 5/18 หมู่ 18
28060 นาย ชาญชัย คุนทา บึงคำพร้อย 5/17 หมู่ 18
28061 นาย ธนกร โถดี บึงคำพร้อย 5/16 หมู่ 18
28062 นาย เนื่อง หวังคุ้มกลาง บึงคำพร้อย 5/15 หมู่ 18
28063 น.ต. ศิริชัย ทิพรอด บึงคำพร้อย 5/13 หมู่ 18
28064 นางสาว ชลธิรศน์ พูลลาภ บึงคำพร้อย 5/11 หมู่ 18
28065 นางสาว พันธ์รุ่ง บุตรดี บึงคำพร้อย 5/10 หมู่ 18
28066 นาย โกเมนทร์ ชินวงศ์ บึงคำพร้อย 5/9 หมู่ 18
28067 นางสาว คณัณสิณี คงมะกล่ำ บึงคำพร้อย 5/8 หมู่ 18
28068 นางสาว จุฑาพร จั่นทรัพย์ บึงคำพร้อย 5/7 หมู่ 18
28069 นางสาว มานิกา นิลพยัคฆ์ บึงคำพร้อย 5/5 หมู่ 18
28070 นาย อนุรุทธ ผินสุวรรณ์ บึงคำพร้อย 5/4 หมู่ 18
28071 นาย ยุทธชัย ยางทอง บึงคำพร้อย 5/2 หมู่ 18
28072 นาย พิชัย เกรียงไกรศักดิ์ บึงคำพร้อย 5/1 หมู่ 18
28073 นาง สมพร บุญเที่ยง บึงคำพร้อย 5 หมู่ 18
28074 นาง อรวรรณ เกิดประดิษฐ์ บึงคำพร้อย 49/96 หมู่ 18
28075 นาง ชลฉัตร ทองปัญญา บึงคำพร้อย 49/77 หมู่ 18
28076 นางสาว กมลชนก กล่ำเชย บึงคำพร้อย 49/82 หมู่ 18
28077 นาย เพิ่มพูน ภูติอนันต์ บึงคำพร้อย 5/58 หมู่ 18
28078 นางสาว ปาริชาติ คงพุนพิน บึงคำพร้อย 45/6 หมู่ 18
28079 นาย ฮุ้ย นันทจิวากรชัย บึงคำพร้อย 45/14 หมู่ 18
28080 นาย ธันยวัต สว่างแจ้ง บึงคำพร้อย 46/16 หมู่ 18
28081 นาง แขไข โพธาพันธุ์ บึงคำพร้อย 45/33 หมู่ 18
28082 นาย ณัฐพล อรุณรุ่งสถาพร บึงคำพร้อย 45/34 หมู่ 18
28083 นาย ธีรรัตน์ ศรีสุขา บึงคำพร้อย 45/62 หมู่ 18
28084 นาย พิทักษ์ มารมย์ บึงคำพร้อย 48/20 หมู่ 18
28085 นาย สมศักดิ์ ดิษธรรม บึงคำพร้อย 48/7 หมู่ 18
28086 พ.อ.อ. จรูญพงศ์ แสงเสถียร บึงคำพร้อย 48/36 หมู่ 18
28087 นาง สุรีรัตน์ เอี่ยมแฟง บึงคำพร้อย 49/81 หมู่ 18
28088 นาย ศรัณย์ เกิดประเสริฐ บึงคำพร้อย 49/30 หมู่ 18
28089 นางสาว ณัฏฐ์ศศิ วิรัตนพรกุล บึงคำพร้อย 49/44 หมู่ 18
28090 นางสาว สมศรี ดุสิตวาลัย บึงคำพร้อย 49/50 หมู่ 18
28091 นาย มงคล วิรัตนพรกุล บึงคำพร้อย 49/51 หมู่ 18
28092 นาย ยรรยง เจียมสุขสุจิตต์ บึงคำพร้อย 49/54 หมู่ 18
28093 นาย สาโรช วิรัตนพรกุล บึงคำพร้อย 49/56 หมู่ 18
28094 นาย ชำนาญ เพียซ้าย บึงคำพร้อย 49/105 หมู่ 18
28095 นาย ชัยยศ ทิมมณี บึงคำพร้อย 49/111 หมู่ 18
28096 นาง ภูริถี เพชรชะเอม บึงคำพร้อย 49/117 หมู่ 18
28097 นาง กาญจนา รัศมีจิวานนท์ บึงคำพร้อย 49/125 หมู่ 18
28098 นาย นพสิทธิ์ นพเรืองสิทธิ์ บึงคำพร้อย 49/131 หมู่ 18
28099 นาย รังสิฏ เศียรอุ่น บึงคำพร้อย 49/138 หมู่ 18
28100 นางสาว บุบผา เจริญสุวรรณ บึงคำพร้อย 49/136 หมู่ 18
28101 นาย ขุน เขาวงษ์ บึงคำพร้อย 49/143 หมู่ 18
28102 นาง เปรมจันทร์ บุญธนานิธิพัฒน์ บึงคำพร้อย 49/120 หมู่ 18
28103 นาง จริยา สระอุบล บึงคำพร้อย 49/158 หมู่ 18
28104 นางสาว กนกพร ผลชมภู่ บึงคำพร้อย 49/61 หมู่ 18
28105 นาย ศุภกิจ ส่งเสริม บึงคำพร้อย 49/152 หมู่ 18
28106 นาย เฉลิมชัย รักอยู่ บึงคำพร้อย 49/72 หมู่ 18
28107 นาย สุริเยศ พระสว่าง บึงคำพร้อย 59/20 หมู่ 18
28108 นาง วรัทยา สนทอง บึงคำพร้อย 59/4 หมู่ 18
28109 นาง สุภาพร แอนส์ท บึงคำพร้อย 59/81 หมู่ 18
28110 นาง สุภาพร บัชมายเออร์ บึงคำพร้อย 59/39 หมู่ 18
28111 นาย ประเทือง ศรีบุตรดี บึงคำพร้อย 59/68 หมู่ 18
28112 นางสาว ลีลาวดี บุญมี บึงคำพร้อย 59/33 หมู่ 18
28113 นางสาว พจนา ถาวโร บึงคำพร้อย 59/37 หมู่ 18
28114 นาย นพพร จันทร์ขำ บึงคำพร้อย 59/19 หมู่ 18
28115 นางสาว นริสรา กาวิยะ บึงคำพร้อย 59/45 หมู่ 18
28116 นาง ปทุม ทองประไพ บึงคำพร้อย 59/21 หมู่ 18
28117 นาย ธวัชชัย วีระกุล บึงคำพร้อย 59/84 หมู่ 18
28118 นาง นันท์นภัส นุราช บึงคำพร้อย 59/24 หมู่ 18
28119 นางสาว ฐิติมา ทรายสมุทร บึงคำพร้อย 9/50 หมู่ 18
28120 นางสาว พิรณี เทพพานิช บึงคำพร้อย 59/38 หมู่ 18
28121 นาย ชยันต์ สวัสดี บึงคำพร้อย 59/57 หมู่ 18
28122 นาง ภัทรนรินทร์ ทูธง บึงคำพร้อย 59/323 หมู่ 18
28123 นาง สมพร เกิดพิพัฒน์ บึงคำพร้อย 59/58 หมู่ 18
28124 นาย สิทธิผล ชีมากร บึงคำพร้อย 59/67 หมู่ 18
28125 นาย จิตเกษม สนขำ บึงคำพร้อย 59/54 หมู่ 18
28126 นางสาว สมพิศ เมนะสินธุ์ บึงคำพร้อย 59/91 หมู่ 18
28127 นาง พจนันท์ ยิ้มสาระ บึงคำพร้อย 59/83 หมู่ 18
28128 นางสาว แสงระวี สงวนจิตต์อารี บึงคำพร้อย 4 หมู่ 18
28129 นางสาว จิตรัตน์ นาทีราช บึงคำพร้อย 9/9 หมู่ 18
28130 นางสาว ลฎาภา ระวิวรรณ บึงคำพร้อย 9/63 หมู่ 18
28131 นาย สำเริง มีทับ บึงคำพร้อย 20/8 หมู่ 18
28132 นาง พรรณีย์ วิมลธนพัฒน์ บึงคำพร้อย 41-42 หมู่ 18
28133 นาย ประจวบ ตันตี บึงคำพร้อย 18 หมู่ 18
28134 นางสาว ธีราภรณ์ ม่วงสมัย บึงคำพร้อย หมู่ 18
28135 นาง ดรุณี รักใคร่ บึงคำพร้อย 29 หมู่ 18
28136 นาย สิทธิพร เกสจินดา บึงคำพร้อย 48/9 หมู่ 18
28137 นาย อนุชิต ฉัยยา บึงคำพร้อย 22 หมู่ 18
28138 นาย มนตรี ผู้ช่วยรอด บึงคำพร้อย หมู่ 18
28139 นาย นิรุต เปาวะสันต์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28140 นาย ไพฑูรย์ ผู้ช่วยรอด บึงคำพร้อย หมู่ 18
28141 นาง อมรรัตน์ กองศรีมา บึงคำพร้อย 48/8 หมู่ 18
28142 นางสาว ศุภกร พุ่มพฤกษ์ บึงคำพร้อย 49/41 หมู่ 18
28143 นางสาว ชนัดดา เนียนไธสง บึงคำพร้อย 59/7 หมู่ 18
28144 นาย มานพ คูประเสริฐกุล บึงคำพร้อย 59/98 หมู่ 18
28145 นางสาว สุภาพรรณ เยี่ยมแลงามกูล บึงคำพร้อย 59/42 หมู่ 18
28146 นาง สุพิชา พิชาดุลย์ บึงคำพร้อย 49/76 หมู่ 18
28147 นาง ปรางทิพย์ ก้อนนาค บึงคำพร้อย 59/103 หมู่ 18
28148 นางสาว วิลาวรรณ ไหมทอง บึงคำพร้อย 59/101 หมู่ 18
28149 นาง สุวัฒนา ศรีเฟื่อง บึงคำพร้อย 48/37 หมู่ 18
28150 นาย คิมหันต์ ศักดิ์สุริยา บึงคำพร้อย 59/51 หมู่ 18
28151 นาง จันทรัศม์ นาคสุข บึงคำพร้อย 59/104 หมู่ 18
28152 ร.อ.หญิง จิราวรรณ วระวิบุล บึงคำพร้อย 48/47 หมู่ 18
28153 นาง สะหรอ สุพาวัตร บึงคำพร้อย 48/35 หมู่ 18
28154 นาย วิศาล เจตนาธรรมจิต บึงคำพร้อย 48/19 หมู่ 18
28155 นาย อนวัช มากละเอียด บึงคำพร้อย 48/13 หมู่ 18
28156 นาย สมควร ศรีพิเชียรกุล บึงคำพร้อย 48/4 หมู่ 18
28157 นาง สุภาพ บุญปาน บึงคำพร้อย 48 หมู่ 18
28158 นาง อัญชลิกา เทพพรพิทักษ์ บึงคำพร้อย 59/27 หมู่ 18
28159 นางสาว อารียา มินิ บึงคำพร้อย 59/28 หมู่ 18
28160 นางสาว จิตตานันท์ ไตรสิริโชค บึงคำพร้อย 49/79 หมู่ 18
28161 นาย พัฒนชัย เล็กพิพัฒน์ บึงคำพร้อย 49/88 หมู่ 18
28162 นาย อนันต์ โสภา บึงคำพร้อย 45/105 หมู่ 18
28163 นาย โพชพงษ์ ปิ่นโมลี บึงคำพร้อย 29/3 หมู่ 18
28164 นางสาว กาญจณี นุ่มนวล บึงคำพร้อย 49/27 หมู่ 18
28165 นาง จารุพร รสทิพย์ บึงคำพร้อย 49/36 หมู่ 18
28166 นาย สุนทร ธนวัฒโกฏิ บึงคำพร้อย 49/43 หมู่ 18
28167 นาง ปรียนันท์ เลิศเชิดชูศิริกุล บึงคำพร้อย 49/91 หมู่ 18
28168 นางสาว นาฏนภา สวัสดีนฤนาท บึงคำพร้อย 49/25 หมู่ 18
28169 นาง ณัชวราดา นครทัศน์ บึงคำพร้อย 49/21 หมู่ 18
28170 นาย จิรายศ สุตันตานนท์ บึงคำพร้อย 49/6 หมู่ 18
28171 นางสาว ลัคขณา ปรีชาโชติ บึงคำพร้อย 49/139 หมู่ 18
28172 นางสาว อรุณี อรุณสวัสดิ์ฤกษ์ บึงคำพร้อย 49/146 หมู่ 18
28173 นาง ทรงศรี สามปลื้ม บึงคำพร้อย 49/2 หมู่ 18
28174 นาง วิภาดา พฤฒารา บึงคำพร้อย 49/130 หมู่ 18
28175 นาง เบญญาภา เปี่ยมโภไคย บึงคำพร้อย 49/129 หมู่ 18
28176 นางสาว ธัญญพันธ์ รัตนศักดิ์เสน่หา บึงคำพร้อย 49/114 หมู่ 18
28177 นาย โอภาส ทองศรีนุช บึงคำพร้อย 49/116 หมู่ 18
28178 น.ต. นรินทร์ นาคมาโนช บึงคำพร้อย 49/118 หมู่ 18
28179 นาย ณัฏฐพล ปั้นมา บึงคำพร้อย 49/147 หมู่ 18
28180 นางสาว พิมพาพรรณ อินทมุสิก บึงคำพร้อย 49/140 หมู่ 18
28181 นางสาว ณัฐวดี โจมพล บึงคำพร้อย 49/124 หมู่ 18
28182 นาย อิสระพงษ์ คำรังษี บึงคำพร้อย 49/98 หมู่ 18
28183 นาย อลงกรณ์ อินแพง บึงคำพร้อย 49/95 หมู่ 18
28184 นาย ธีรวุฒิ วชิรมงคลพงษ์ บึงคำพร้อย 49/94 หมู่ 18
28185 นาง พณัสสรณ์ ด่านอนุพันธ์ บึงคำพร้อย 49/90 หมู่ 18
28186 นางสาว เนตรนภิส ศรีเพชรธนเมธา บึงคำพร้อย 49/75 หมู่ 18
28187 นาง รัชภาดา เตชะทรงคุณ บึงคำพร้อย 49/78 หมู่ 18
28188 นาย ธนกร เสริมศิริวิวัฒน์ บึงคำพร้อย 49/86 หมู่ 18
28189 นาย ศักดาฤทธิ์ มังคลิกุล บึงคำพร้อย 49/89 หมู่ 18
28190 นาย ประสิทธิ์ ช่างเก็บ บึงคำพร้อย 49/9 หมู่ 18
28191 นาย ดราชู ญาณสุคนธ์ บึงคำพร้อย 49/10 หมู่ 18
28192 นาย ภาสวีร์ ลพอุทัย บึงคำพร้อย 59/73 หมู่ 18
28193 นางสาว อัญชลี กมลวัทนกุล บึงคำพร้อย 49/22 หมู่ 18
28194 นาง ประนอม สังข์หล่อ บึงคำพร้อย 49/58 หมู่ 18
28195 นาย โฆษิต ลายประเสริฐ บึงคำพร้อย 59/26 หมู่ 18
28196 นาย วรมิตร ครุฑโต บึงคำพร้อย 48/12 หมู่ 18
28197 นางสาว พรปวีณ์ สวนสุวรรณ์ บึงคำพร้อย 49/8 หมู่ 18
28198 นาง สถาพร เหมพัฒน์ บึงคำพร้อย 59/34 หมู่ 18
28199 นาย จิรพล จิยะจันทน์ บึงคำพร้อย 49/48 หมู่ 18
28200 นางสาว มยุรฉัตร จิวาลักษณ์ บึงคำพร้อย 49/115 หมู่ 18
28201 นาง ดวงแข ทองภูบาล บึงคำพร้อย 45/2 หมู่ 18
28202 นาย ภูตะวัน ทองภูบาล บึงคำพร้อย 45/1 หมู่ 18
28203 นางสาว ปรทิพย์ ศรีแป้ บึงคำพร้อย 45/3 หมู่ 18
28204 พ.ต.ท. ทศพร ปทุมยา บึงคำพร้อย 29/1 หมู่ 18
28205 นาง สุภา บัวสิน บึงคำพร้อย 45/52 หมู่ 18
28206 นาง เลิศอนงค์ จันศรีคง บึงคำพร้อย 48/24 หมู่ 18
28207 นางสาว อรณัส ชูตระกูล บึงคำพร้อย 48/25 หมู่ 18
28208 นาย สิงห์ชัย ฤทธิ์ประคองเชาว์ บึงคำพร้อย 59/15 หมู่ 18
28209 นาง บุญยงค์ พรหมทา บึงคำพร้อย 59 หมู่ 18
28210 นาย อัครินทร์ บุญมาก บึงคำพร้อย 59/62 หมู่ 18
28211 พ.อ.อ. นิวัติ พงษ์ประยูร บึงคำพร้อย 59/79 หมู่ 18
28212 นาง วารุณี จันทะแจ้ง บึงคำพร้อย 59/74 หมู่ 18
28213 นางสาว ประไพ แสนลคร บึงคำพร้อย 13/6 หมู่ 18
28214 นาย พิสิษฐ์ เพชร์ศรีสม บึงคำพร้อย 59/53 หมู่ 18
28215 นาย ไมตรี รินรุด บึงคำพร้อย หมู่ 18
28216 นาง สุวิชญาน์ เมธมโนรมย์ บึงคำพร้อย 49/134 หมู่ 18
28217 นาย จักรพงษ์ เมืองบุรี บึงคำพร้อย 45/11 หมู่ 18
28218 นาย สุรเชษฐ์ แสงเมฆ บึงคำพร้อย 45/28 หมู่ 18
28219 นาย บุญส่ง ศรีแก้ว บึงคำพร้อย 45/70 หมู่ 18
28220 นาง อัมพร สุวรรณธรรมา บึงคำพร้อย 45/80 หมู่ 18
28221 นาย ณัฐวงศ์ ทิพยวัฒน์ บึงคำพร้อย 45/91 หมู่ 18
28222 นางสาว สุนันท์ ชาวนาลุ่ม บึงคำพร้อย 45/64 หมู่ 18
28223 นาง พัฒนา บรรณสาร บึงคำพร้อย 45/65 หมู่ 18
28224 นาย บุญเลิศ ขอฟุ้งกลาง บึงคำพร้อย 45/63 หมู่ 18
28225 นาย พิเชษฐ์ บุญคำ บึงคำพร้อย 45/60 หมู่ 18
28226 นาง เสาวณีย์ ดิลกมงคลกุล บึงคำพร้อย 45/59 หมู่ 18
28227 นาย อเนก ฉาบไธสง บึงคำพร้อย 45/56 หมู่ 18
28228 นาย สุวิจักขณ์ สุทธิธรรม บึงคำพร้อย 45/55 หมู่ 18
28229 นาง ทรรศนีย์ รุ่งอมรศิริ บึงคำพร้อย 45/51 หมู่ 18
28230 นาง อโนชา ตั้งตระกูล บึงคำพร้อย 45/50 หมู่ 18
28231 พ.ต.ท. สหวัฎ สวัสดิ์พาณิชย์ บึงคำพร้อย 45/49 หมู่ 18
28232 นาย ศิริชัย หลักคำ บึงคำพร้อย 45/48 หมู่ 18
28233 นางสาว ลาวดี ชูรัตน์ บึงคำพร้อย 45/45 หมู่ 18
28234 นาย ธณัฏฐ์ กิตติศัพท์สิริ บึงคำพร้อย 45/32 หมู่ 18
28235 นาย นิพนธ์ ภู่ผกาพันธุ์พงษ์ บึงคำพร้อย 45/31 หมู่ 18
28236 นาย เฉลิมศักดิ์ โวหารกล้า บึงคำพร้อย 45/30 หมู่ 18
28237 นางสาว ศรันค์ธร จัยสิน บึงคำพร้อย 45/27 หมู่ 18
28238 นาย สุดโท บุญด้วง บึงคำพร้อย 45/25 หมู่ 18
28239 นางสาว เกศริน เอกธวัชกุล บึงคำพร้อย 45/24 หมู่ 18
28240 นางสาว สุชาวดี บำเพ็ญ บึงคำพร้อย 45/20 หมู่ 18
28241 นาง ธัญชนก โพนหินกลาง บึงคำพร้อย 45/19 หมู่ 18
28242 นาง อรรจน์กานท์ พลวารินทร์ บึงคำพร้อย 45/18 หมู่ 18
28243 นางสาว วิภาดา พงษ์สีดา บึงคำพร้อย 45/13 หมู่ 18
28244 นาย สุพัฒน์ บัณฑิตกุล บึงคำพร้อย 45/12 หมู่ 18
28245 นาย มานะ สุขสุผล บึงคำพร้อย 45/7 หมู่ 18
28246 นางสาว คุลิกา กงพา บึงคำพร้อย 49/151 หมู่ 18
28247 นาย พงษ์ศักดิ์ สมพึ่งทอง บึงคำพร้อย 48/11 หมู่ 18
28248 นาง จารุมาศ ชีวนิชพันธ์ บึงคำพร้อย 45/17 หมู่ 18
28249 นาง ปรีดา วิทยากุล บึงคำพร้อย 48/45 หมู่ 18
28250 นางสาว อภิญญารัตน์ อรรถพิทย์ธญา บึงคำพร้อย 9/72 หมู่ 18
28251 นางสาว อรอุมา เอียดแก้ว บึงคำพร้อย 49/1 หมู่ 18
28252 นางสาว อัจฉรา งามเงิน บึงคำพร้อย 48/22 หมู่ 18
28253 นางสาว พรทิพย์ วงศ์แสนสุข บึงคำพร้อย 9/51 หมู่ 18
28254 พ.ต.ท. วินัย โวหาร บึงคำพร้อย 49/4 หมู่ 18
28255 นางสาว ธนิกานต์ ศรีวงศ์ธรรม บึงคำพร้อย 48/33 หมู่ 18
28256 นาง สมบุญ บุญมี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28257 นาย นรินทร์ เมินดี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28258 นาง ละเอี่ยด ฟักแก้ว บึงคำพร้อย 59/89 หมู่ 18
28259 นาง ศิริณี บุญปถัมภ์ บึงคำพร้อย 49/169 หมู่ 18
28260 นาง จิตตานันท์ วังหนองเสียว บึงคำพร้อย 59/60 หมู่ 18
28261 นาง ธราธิปย์ วงศ์เครื่อม บึงคำพร้อย 9/4 หมู่ 18
28262 นาง มยุรี จิตบุญ บึงคำพร้อย 48/21 หมู่ 18
28263 นางสาว มลฤดี วงษุณา บึงคำพร้อย หมู่ 18
28264 นางสาว บุญตา ยืนยง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28265 นาง คำปุ่น พรดี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28266 นาย วิชัย จูสิงห์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28267 นางสาว จิรวรรณ ปาลมงคล บึงคำพร้อย หมู่ 18
28268 นางสาว ขวัญตา ตองติดรัมย์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28269 นาย วินัย ตรีนัย บึงคำพร้อย หมู่ 18
28270 นาย จำลอง โคกวาท บึงคำพร้อย หมู่ 18
28271 นาย ภูมินทร์ สุขเกษม บึงคำพร้อย หมู่ 18
28272 นาย วิชวน นิบุญธรรม บึงคำพร้อย หมู่ 18
28273 นาง รัตนา จันทร์คง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28274 นาย สุริชัย บุปผาเวียง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28275 นาย วุฒิพงษ์ ภูมิสวัสดิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28276 นาย อภิวัฒน์ พิมภูคำ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28277 นาย ศรีไผ่ คำนึง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28278 นาย นฤชิต นนทฉัตราธร บึงคำพร้อย หมู่ 18
28279 นาย มงคล ใบคำ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28280 นาง กัลญกร บรรพลา บึงคำพร้อย หมู่ 18
28281 นาง ประสมศรี โพธิ์สน บึงคำพร้อย หมู่ 18
28282 นางสาว ปาริชาติ รุ่งเรือง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28283 นาย จรัญ ทองทิว บึงคำพร้อย หมู่ 18
28284 นาย รัชพล วิชชุมนตร์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28285 นาย หวิน คำแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 18
28286 นาย สมหมาย น้อยคำแก้ว บึงคำพร้อย หมู่ 18
28287 นาย กิตติภณ กวางทอง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28288 นาย วิโรจน์ ราตรี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28289 นาย นพพร เจ้าสกุล บึงคำพร้อย หมู่ 18
28290 นางสาว นุชจนาฎ คำมูล บึงคำพร้อย หมู่ 18
28291 นาย ดอน วงษ์ฉลาด บึงคำพร้อย หมู่ 18
28292 นาย สุนทร ฤกษดี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28293 นาย ธวัชชัย หมื่นวงค์มอย บึงคำพร้อย หมู่ 18
28294 นางสาว บุญทัน ผดุงภัก บึงคำพร้อย หมู่ 18
28295 นาย สมยศ มั่นประสิทธิ์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28296 นางสาว ธนัฏฐา พรงาม บึงคำพร้อย หมู่ 18
28297 นาง ธนิดา จันทร์หอม บึงคำพร้อย หมู่ 18
28298 นาย มณเทียร ชัชวาลยางกูล บึงคำพร้อย หมู่ 18
28299 นาย สัมฤทธิ์ แท่นแสง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28300 นาง บุษบา โพธิ์แข็ง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28301 นาย สุชาติ ลุนบง บึงคำพร้อย หมู่ 18
28302 นาย พรเทพ เพ็ชรพงษ์ บึงคำพร้อย หมู่ 18
28303 นาง สมทรง ตันตี บึงคำพร้อย 28/8 หมู่ 18
28304 นาย ก่อเกียรติ ลักขณาวงศ์ บึงคำพร้อย 48/26 หมู่ 18
28305 นาย สมชาย เกียรติแก้ว บึงคำพร้อย 48/34 หมู่ 18
28306 นางสาว วันเพ็ญ เอกนิรันดร์ บึงคำพร้อย 49/24 หมู่ 18
28307 นางสาว ปทุมวดี ประทุมสุวรรณ บึงคำพร้อย 59/94 หมู่ 18
28308 นาย บุญธรรม ทรัพย์อังกูร บึงคำพร้อย 59/93 หมู่ 18
28309 นาย ภาสกร มีอาษา บึงคำพร้อย 59/56 หมู่ 18
28310 นาย โสฬส อุดมสมปอง บึงคำพร้อย 59/47 หมู่ 18
28311 นาย พรศักดิ์ ชินวัฒนการญจน์ บึงคำพร้อย 59/82 หมู่ 18
28312 นาง พรพรรรณ สินคีรี บึงคำพร้อย 59/49 หมู่ 18
28313 นาง อมรทิพย์ กุศล บึงคำพร้อย 59/102 หมู่ 18
28314 นาย ณรงค์ฤทธิ์ ไตรณรงค์ บึงคำพร้อย 59/71 หมู่ 18
28315 นางสาว กุสุมา ไตรณรงค์ บึงคำพร้อย 59/72 หมู่ 18
28316 นาง จริยาภรณ์ อุ่นวงษ์ บึงคำพร้อย 59/88 หมู่ 18
28317 นาง ทิวา พาร์ค บึงคำพร้อย 49/128 หมู่ 18
28318 นาย อโนชา วรรณพินทุ บึงคำพร้อย 48/10 หมู่ 18
28319 นาย จันทร ตันตี บึงคำพร้อย 28/4 หมู่ 18
28320 นางสาว วิไลวรรณ พรดี บึงคำพร้อย หมู่ 18
28321 นาย ประชา อารี บึงคำพร้อย หมู่ 19
28322 นาย อุดม บาระเฮม บึงคำพร้อย หมู่ 19
28323 นาย ธันยา มีทวี บึงคำพร้อย 38/19 หมู่ 7
28324 นางสาว วรรณวิภา แดงวงษ์ ลำลูกกา 9/63 หมู่ 5
28325 นาย นนท์ อัมวงค์ ลำลูกกา 11/156 หมู่ 5
28326 นาย วิมล ดวงใจบุญ ลำลูกกา 9/76 หมู่ 5
28327 นางสาว สายสุรัตน์ คำวงษ์ ลำลูกกา 91/103 หมู่ 5
28328 นางสาว รุจิรา คงจันทร์ ลำลูกกา 62/89 หมู่ 6
28329 นาย บดินทร์ ถิ่นโสภณ ลำลูกกา 30/236 หมู่ 6
28330 นาย ชูศักดิ์ อ่อนสำลี ลำลูกกา 1 หมู่ 13
28331 นาย ไพทูลย์ เดชอุทัย ลำลูกกา หมู่ 2
28332 นางสาว เกลียว กาญจนเกตุ ลำลูกกา หมู่ 2
28333 นางสาว ณัจฉลิดา แสงคำ ลำลูกกา 44/22 หมู่ 2
28334 นาง สุชาดา ฐามณี ลำลูกกา 44/26 หมู่ 2
28335 นาย จักรกฤษณ สายสงวน ลำลูกกา 19/8 หมู่ 2
28336 นางสาว รุ้งตะวัน บุญส่ง ลำลูกกา 29/5 หมู่ 2
28337 นางสาว อัจฉรา เงาภู่ทอง ลำลูกกา หมู่ 2
28338 นาง วิมลพร สุริยวรากุล ลำลูกกา 18/24 หมู่ 2
28339 นางสาว ผล ปานม่วง ลำลูกกา หมู่ 2
28340 นางสาว กัญญา ศิริธรรม ลำลูกกา 44/64 หมู่ 2
28341 นาย ชัยยศ พิมลพันธุ์ ลำลูกกา 44/59 หมู่ 2
28342 นาง ปรียาภรณ์ จุสกรณ์ ลำลูกกา 11/7 หมู่ 3
28343 นางสาว นงเยาว์ สุทา ลำลูกกา หมู่ 3
28344 นาย อาทิตย์ สารทอสี ลำลูกกา หมู่ 3
28345 นาย สมชาย วงศ์ขยาย ลำลูกกา หมู่ 3
28346 นาง จันทร์เพ็ญ อัมวงค์ ลำลูกกา 33/12 หมู่ 4
28347 นาย ลิขิต มหาสุคนธ์ ลำลูกกา 33/14 หมู่ 4
28348 นาง วิภาดา มากมี ลำลูกกา หมู่ 4
28349 นางสาว ลัดดา เทสวัสดิ์ ลำลูกกา หมู่ 4
28350 นางสาว พันธ์มณี เกตุศรีพรหม ลำลูกกา หมู่ 4
28351 นาย มนูศักดิ์ รักธรรม ลำลูกกา หมู่ 4
28352 นางสาว วรรณา สุชาติสุธาธรรม ลำลูกกา 33/17 หมู่ 4
28353 นาง บัวแถว ศรีสมัย ลำลูกกา หมู่ 4
28354 นางสาว อุราวดี ศรีคารมย์ ลำลูกกา 33/15 หมู่ 4
28355 นาย กฤษณะ มาเม่น ลำลูกกา หมู่ 4
28356 นาย จันทร์ นาพยับ ลำลูกกา หมู่ 4
28357 พล.ต.ต. จำรัส เทศน้อย ลำลูกกา 49 หมู่ 4
28358 นาย เดช จันคำ ลำลูกกา หมู่ 4
28359 นางสาว ธนภรณ์ ผลเจริญ ลำลูกกา หมู่ 4
28360 นาย บัวลอง สิงห์สุวรรณ ลำลูกกา หมู่ 4
28361 นาย บุญผ่อง ทศโมลา ลำลูกกา หมู่ 4
28362 นาย บุญศรี สกุลเอี่ยม ลำลูกกา หมู่ 4
28363 นาย บุญไสว สมศรี ลำลูกกา หมู่ 4
28364 นางสาว ประภา จงพูนศรี ลำลูกกา หมู่ 4
28365 นางสาว ประยงค์ แสนทำพล ลำลูกกา หมู่ 4
28366 นาย ปรีชา ดวงจันทร์ดี ลำลูกกา หมู่ 4
28367 นางสาว พรทิพย์ ปัญโย ลำลูกกา หมู่ 4
28368 นางสาว พิลาวรรณ จำปาสา ลำลูกกา หมู่ 4
28369 นาย เพือย เพ็งแจ่ม ลำลูกกา หมู่ 4
28370 นาย ไพฑูรย์ ระงับภัย ลำลูกกา หมู่ 4
28371 นาย ภักดี ชาญสวัสดิ์ ลำลูกกา หมู่ 4
28372 นาย วุฒิพงศ์ วงค์สุทา ลำลูกกา หมู่ 4
28373 นาย ศักดิ์สิทธิ์ ไชยสุวรรณ์ ลำลูกกา หมู่ 4
28374 นาย สมหมาย อำมาตรตรี ลำลูกกา หมู่ 4
28375 นาย สมาน ทับทิม ลำลูกกา หมู่ 4
28376 นางสาว สังเวียน เสือเปีย ลำลูกกา หมู่ 4
28377 นาย สายตา เสียพลี ลำลูกกา หมู่ 4
28378 นาย สิริชัย สงค์อิ่ม ลำลูกกา หมู่ 4
28379 นาย สุชาติ เถาว์ทุมมา ลำลูกกา หมู่ 4
28380 นาย สุดใจ ชัยบัณฑิต ลำลูกกา หมู่ 4
28381 นาย สุริยา ดวงจันทร์ดี ลำลูกกา หมู่ 4
28382 นางสาว อนงค์ จันทร์โท ลำลูกกา หมู่ 4
28383 นาย อ๋อ แจ้งอุบล ลำลูกกา หมู่ 4
28384 นาย อินสม จันทร์เขียว ลำลูกกา หมู่ 4
28385 นาย อุดร คำปัน ลำลูกกา หมู่ 4
28386 นาย เอกชัย วงค์คำเหลา ลำลูกกา หมู่ 4
28387 นาง อุบล คงสมพงษ์ ลำลูกกา 11/14 หมู่ 5
28388 น.ต. มานิต ปิ่นแก้ว ลำลูกกา 11/111 หมู่ 5
28389 นาง กิตติกานต์ หอมสุด ลำลูกกา 11/123 หมู่ 5
28390 นางสาว กนกพร บุญลา ลำลูกกา 11/147 หมู่ 5
28391 นาย สมชัย ศิริวัฒนะกิจไพศาล ลำลูกกา 11/16 หมู่ 5
28392 นางสาว พัชรี บุญธรรม ลำลูกกา 11/30 หมู่ 5
28393 นาง สุทฑภา ภัณฑิราวุฒิ ลำลูกกา 11/35 หมู่ 5
28394 นาง กาญจนา วรามิตร ลำลูกกา 11/5 หมู่ 5
28395 นางสาว ยุคล วรรณสม ลำลูกกา 11/51 หมู่ 5
28396 นางสาว จันทรกานต์ เสน่ห์จันทร์ฉาย ลำลูกกา 11/66 หมู่ 5
28397 จ.ส.อ. ธีระพล ภิญมุขสาห์ ลำลูกกา 11/71 หมู่ 5
28398 นาง ญามินทร์ ทิพจักราธิวงศ์ ลำลูกกา 11/73 หมู่ 5
28399 นาย ไพรสน พันธุ์เลิศ ลำลูกกา 11/77 หมู่ 5
28400 นาง วิภาดา แสงจันทร์เดชากร ลำลูกกา 11/9 หมู่ 5
28401 นาย อริย์ธัช มาโสม ลำลูกกา 13/4 หมู่ 5
28402 นาย อภิสิทธิ์ สันตะ ลำลูกกา 77/76 หมู่ 5
28403 นาง จรรยา สีดานุพนธุ์ ลำลูกกา 9/115 หมู่ 5
28404 นางสาว นงลักษณ์ ชัยวัฒนารมย์ ลำลูกกา 9/36 หมู่ 5
28405 นาย เอกลักษณ์ อรรถเกษม ลำลูกกา 9/59 หมู่ 5
28406 นางสาว บัญญัติ แทบทาม ลำลูกกา 99/73 หมู่ 5
28407 นาย เอกพล ลานทอง ลำลูกกา 1/16 หมู่ 5
28408 นาย พิชัย จิระจิตต์ถนอม ลำลูกกา 10/2 หมู่ 5
28409 นางสาว เฉลิมรัตน์ ติบรรณ์ ลำลูกกา 11/103 หมู่ 5
28410 นาง พูนทรัพย์ คล้ายฉิม ลำลูกกา 11/105 หมู่ 5
28411 ว่าที่ ร.ต. จักษวัชร์ แย้มบุญชุม ลำลูกกา 11/106 หมู่ 5
28412 นาง ลัดดา กาลแก้ว ลำลูกกา 11/107 หมู่ 5
28413 นางสาว แววยุพา นาคเสน ลำลูกกา 11/109 หมู่ 5
28414 นางสาว ณัฐกานต์ สิทธิรส ลำลูกกา 11/110 หมู่ 5
28415 นาง ยิ่งลักษณ์ อารีประชา ลำลูกกา 11/114 หมู่ 5
28416 นาย วัชรินทร์ บุญมาก ลำลูกกา 11/116 หมู่ 5
28417 นาย สมจิต ทองสุก ลำลูกกา 11/124 หมู่ 5
28418 นางสาว สุณิชชา บุญหรหาญ ลำลูกกา 11/127 หมู่ 5
28419 นาย จักรภพ พิชญชัยกูล ลำลูกกา 11/129 หมู่ 5
28420 นาง นงค์ลักษณ์ รุ่งฤทธิ์ ลำลูกกา 11/134 หมู่ 5
28421 นาย สมาน บรรลังก์ ลำลูกกา 11/137 หมู่ 5
28422 นาย ปริญญา ชนะรัตน์ ลำลูกกา 11/138 หมู่ 5
28423 นาง ไพรัตน์ จิระจิตต์ถนอม ลำลูกกา 11/139 หมู่ 5
28424 นางสาว จุติพร จันทร์ธรรม ลำลูกกา 11/141 หมู่ 5
28425 ร.ต. ณรงค์ ติดตานนท์ ลำลูกกา 11/142 หมู่ 5
28426 นางสาว หยาดวรุณ แสงจันทร์ ลำลูกกา 11/143 หมู่ 5
28427 ร.ต.ท. วิจัย ปานเงิน ลำลูกกา 11/144 หมู่ 5
28428 นาย ประสงค์ เขียวเจริญ ลำลูกกา 11/146 หมู่ 5
28429 นางสาว อุบล คำชัย ลำลูกกา 11/148 หมู่ 5
28430 นางสาว วัชราภรณ์ แสงแก้ว ลำลูกกา 11/149 หมู่ 5
28431 นาย สหรักษ์ บุญครอง ลำลูกกา 11/150 หมู่ 5
28432 นางสาว อรอนงค์ สุรเวช ลำลูกกา 11/157 หมู่ 5
28433 นาง ปราณี ทองเลิศ ลำลูกกา 11/42 หมู่ 5
28434 นาย ทวีสิทธิ์ พุทธวงศ์ ลำลูกกา 11/45 หมู่ 5
28435 นางสาว นิตยา ว่องศิริวาณิชย์ ลำลูกกา 11/55 หมู่ 5
28436 จ.ส.อ.หญิง สมพิศ พิมมา ลำลูกกา 11/59 หมู่ 5
28437 นาย สุวรรณ แซ่จุ้ง ลำลูกกา 11/69 หมู่ 5
28438 นาย สมศักดิ์ จุฑาวงค์กุล ลำลูกกา 11/74 หมู่ 5
28439 นาย ณัฐวัฒน์ วินัยสัมพันธุ์ ลำลูกกา 11/8 หมู่ 5
28440 นางสาว อัญชลี สุขสมจิตร ลำลูกกา 11/80 หมู่ 5
28441 นาง จิรัณธนิน จงจามรีสีทอง ลำลูกกา 11/94 หมู่ 5
28442 นาง วาสนา ฤมิสตรี ลำลูกกา 34/2 หมู่ 5
28443 นาย สมนึก เพ็งทรัพย์ ลำลูกกา 35/2 หมู่ 5
28444 นางสาว ณัฐกานต์ โต๊ะลาใบสลาม ลำลูกกา 45/39 หมู่ 5
28445 นาย พนอ สำเภา ลำลูกกา 7/1 หมู่ 5
28446 นางสาว มะลิวัลย์ เหมือนสมัย ลำลูกกา 89/123 หมู่ 5
28447 นาง วรรณ์ดี ศรีสมุทรนาค ลำลูกกา 89/137 หมู่ 5
28448 นาย วิชัย แซ่ลิ่ม ลำลูกกา 89/14 หมู่ 5
28449 นาง นัฎฐพร ทิมเจริญ ลำลูกกา 89/157 หมู่ 5
28450 นาย ไพโรจน์ นกแก้ว ลำลูกกา 89/164 หมู่ 5
28451 นาย สมชาย เขียวประชุม ลำลูกกา 89/173 หมู่ 5
28452 นาย จักรกฤษณ์ ศุภรัตน์โสภิณ ลำลูกกา 89/176 หมู่ 5
28453 นางสาว เมษา โกเมศ ลำลูกกา 89/182 หมู่ 5
28454 นางสาว ฐานิต วัฒนบุตร ลำลูกกา 89/205 หมู่ 5
28455 นาง พรกมล เสนาเจริญ ลำลูกกา 89/220 หมู่ 5
28456 นางสาว นีรชา สวัสดิ์พานิช ลำลูกกา 89/246 หมู่ 5
28457 นาย ชวัลวิทย์ อุฬารปราโมทย์ ลำลูกกา 89/257 หมู่ 5
28458 นาย นิวัติ ชาญจิตร ลำลูกกา 89/261 หมู่ 5
28459 นาง ณัฐฐิณี ปัทมเวณุ ลำลูกกา 89/277 หมู่ 5
28460 นางสาว เสาวรส สมกลิ่น ลำลูกกา 89/278 หมู่ 5
28461 นางสาว กุมาลี อาลี ลำลูกกา 89/287 หมู่ 5
28462 นางสาว สิริพร ประยงค์แย้ม ลำลูกกา 89/290 หมู่ 5
28463 นาง ปรียานุช บุญประเสริฐ ลำลูกกา 89/298 หมู่ 5
28464 นาย พิทักษ์ พงษ์เศวต ลำลูกกา 89/313 หมู่ 5
28465 นาย ฐานันต์ ประดิษฐ์ศิลป์ ลำลูกกา 89/321 หมู่ 5
28466 นาง ภัทรพร จรมาศ ลำลูกกา 89/343 หมู่ 5
28467 นาง เดือนฉาย เจริญวงศ์ ลำลูกกา 89/349 หมู่ 5
28468 นาง สุรีรัตน์ ตันวิยะ ลำลูกกา 89/360 หมู่ 5
28469 นาย ประพร หิริโอตัปปะ ลำลูกกา 89/362 หมู่ 5
28470 นาย วิชิต เจริญศิลาวาทย์ ลำลูกกา 89/365 หมู่ 5
28471 นางสาว กนกพร วิเศษศิริ ลำลูกกา 89/367 หมู่ 5
28472 นางสาว สิโณทัย กำธรนพคุณ ลำลูกกา 89/387 หมู่ 5
28473 น.ท. พยุง เอกจิตร์ ลำลูกกา 89/393 หมู่ 5
28474 นาง สมใจ งามนา ลำลูกกา 89/401 หมู่ 5
28475 นาย เจริญ นงนวล ลำลูกกา 89/43 หมู่ 5
28476 นางสาว วรัชญ์ธันย์ อิ่มอารมณ์ ลำลูกกา 89/437 หมู่ 5
28477 นาย พรชัย ศรีณรงค์ ลำลูกกา 89/446 หมู่ 5
28478 นาง นิสา วะชังเงิน ลำลูกกา 89/461 หมู่ 5
28479 นางสาว มาริษา ขุนทองจันทร์ ลำลูกกา 89/486 หมู่ 5
28480 นางสาว ประภาสิริ แซ่เตียว ลำลูกกา 89/58 หมู่ 5
28481 นาง ปริญญา ผลแก้ว ลำลูกกา 89/72 หมู่ 5
28482 นาย พิสิษฐ์ รังสิจารุพงศ์ ลำลูกกา 89/84 หมู่ 5
28483 นาย พีระชาติ ชอบเที่ยงธรรม ลำลูกกา 9/114 หมู่ 5
28484 นาง สมใจ จรรยานิมิตร ลำลูกกา 9/118 หมู่ 5
28485 นาย เลอศักดิ์ สินธุสาร ลำลูกกา 9/126 หมู่ 5
28486 นาง พรพรรณ เอื้อเจริญ ลำลูกกา 90 หมู่ 5
28487 นาง อังควิภา การชาคำ ลำลูกกา 91/10 หมู่ 5
28488 นาย สุพจน์ สุขโพธารมณ์ ลำลูกกา 91/102 หมู่ 5
28489 นาง นงค์คราญ อรรถานิธี ลำลูกกา 91/104 หมู่ 5
28490 นางสาว ภัคนันท์ ตังคะวัชระ ลำลูกกา 91/105 หมู่ 5
28491 นางสาว เยาวมาลย์ จ้อยจุฬี ลำลูกกา 91/107 หมู่ 5
28492 นางสาว ธนียา ณ ลำลูกกา 91/108 หมู่ 5
28493 นาย ภิญโญ สวนจันทร์ ลำลูกกา 91/11 หมู่ 5
28494 นางสาว ตรึงใจ นพคุณ ลำลูกกา 91/110 หมู่ 5
28495 นาง นกเขียว กมลอมรบุตร ลำลูกกา 91/111 หมู่ 5
28496 นาย ปกรณ์ น้อยศรี ลำลูกกา 91/112 หมู่ 5
28497 นาย กฤษดา เกิดดี ลำลูกกา 91/114 หมู่ 5
28498 นางสาว พรหมชนก วงษ์พรม ลำลูกกา 91/115 หมู่ 5
28499 นาย เศกสรรค์ คงสงฆ์ ลำลูกกา 91/116 หมู่ 5
28500 นาง ขวัญจิตร แก้วฉาย ลำลูกกา 91/118 หมู่ 5
28501 นาย กิตติศักดิ์ จิตถาวร ลำลูกกา 91/12 หมู่ 5
28502 ร.ต. กิตติพงษ์ ดีพงศานนท์ ลำลูกกา 91/120 หมู่ 5
28503 นาง สุพัตรา มูฮำหมัด ลำลูกกา 91/121 หมู่ 5
28504 นาย นราชัย ตรีรัตน์วดี ลำลูกกา 91/124 หมู่ 5
28505 นาย สมชาย สายสอน ลำลูกกา 91/125 หมู่ 5
28506 นาย นิรันดร์ สังฆ์สกุล ลำลูกกา 91/13 หมู่ 5
28507 นาง แววตา ยาคูบู ลำลูกกา 91/14 หมู่ 5
28508 นางสาว วีรุทัย เชาวน์ไว ลำลูกกา 91/15 หมู่ 5
28509 นางสาว นฤมล โสภารักษ์ ลำลูกกา 91/19 หมู่ 5
28510 นางสาว วาณิสตา กลิ่นแก้ว ลำลูกกา 91/2 หมู่ 5
28511 นาย บุญรอด แสงนพรัตน์ ลำลูกกา 91/20 หมู่ 5
28512 นางสาว ลำเพย อุทาโย ลำลูกกา 91/21 หมู่ 5
28513 นาย วิโรจน์ บุญธรรม ลำลูกกา 91/22 หมู่ 5
28514 นางสาว พรกมล แย้มเลี้ยง ลำลูกกา 91/23 หมู่ 5
28515 นางสาว ณัฐสินี สายลือนาม ลำลูกกา 91/25 หมู่ 5
28516 นาง อัจฉรา บุญเงิน ลำลูกกา 91/26 หมู่ 5
28517 นาย สมศักดิ์ คชกฤษ ลำลูกกา 91/29 หมู่ 5
28518 นาย ทวี โตแปลก ลำลูกกา 91/30 หมู่ 5
28519 นาย พิษณุ สุนารักษ์ ลำลูกกา 91/31 หมู่ 5
28520 นาย ชาญวุฒิ เอี่ยมมัน ลำลูกกา 91/32 หมู่ 5
28521 นาย ชัชชัย สุขแสงดาว ลำลูกกา 91/33 หมู่ 5
28522 นางสาว สุพิชญา ด้วงสงค์ ลำลูกกา 91/34 หมู่ 5
28523 นาง ธิดารัตน์ คำนวณ ลำลูกกา 91/35 หมู่ 5
28524 นางสาว ยุไวเราะห์ ผลเจริญ ลำลูกกา 91/36 หมู่ 5
28525 นาย สุทธิชัย ประวัง ลำลูกกา 91/38 หมู่ 5
28526 นาย ประคอง อุดมศิลป์ ลำลูกกา 91/4 หมู่ 5
28527 นาย สิงห์ชัย หิรัญสิทธิ์ ลำลูกกา 91/40 หมู่ 5
28528 นางสาว รุ่งอรุณ ธรรมมา ลำลูกกา 91/41 หมู่ 5
28529 นาย สันดุสิต จรรยาศรี ลำลูกกา 91/42 หมู่ 5
28530 นางสาว พเยาว์ ทรัพย์สงวน ลำลูกกา 91/43 หมู่ 5
28531 นางสาว มนัสนันท์ อรุณศรศิริ ลำลูกกา 91/45 หมู่ 5
28532 นางสาว เสมอมาลย์ วิทยาสุข ลำลูกกา 91/46 หมู่ 5
28533 นาง ทัศสมล วงษ์พรม ลำลูกกา 91/47 หมู่ 5
28534 นาย วีรวัฒน์ บุญเคลือบ ลำลูกกา 91/48 หมู่ 5
28535 นางสาว ศศิวิมล อัญญะมณี ลำลูกกา 91/49 หมู่ 5
28536 นาย อาวุธ พรมแก้ว ลำลูกกา 91/50 หมู่ 5
28537 นาย สมคิด สีมะไม ลำลูกกา 91/51 หมู่ 5
28538 นาง ศศิการ ลักษมีโชติ ลำลูกกา 91/53 หมู่ 5
28539 นาง วาสนา เดชรอด ลำลูกกา 91/54 หมู่ 5
28540 นาย ณรงค์ นาคคง ลำลูกกา 91/55 หมู่ 5
28541 นาย ชัยวัฒน์ ขอพรกลาง ลำลูกกา 91/56 หมู่ 5
28542 นางสาว รัตฐญาภรณ์ ไชยทิง ลำลูกกา 91/59 หมู่ 5
28543 นางสาว ฐานิสา หัสดีผง ลำลูกกา 91/61 หมู่ 5
28544 นางสาว นัตยา วงศ์จินดา ลำลูกกา 91/62 หมู่ 5
28545 นางสาว มัลลิกา ทองเนียม ลำลูกกา 91/63 หมู่ 5
28546 นาง สุธิรา ไชยยะ ลำลูกกา 91/64 หมู่ 5
28547 นาย ทศพร ภูมิสุนทรธรรม ลำลูกกา 91/67 หมู่ 5
28548 นาย ทนงศักดิ์ เหล่านิพนธ์ ลำลูกกา 91/69 หมู่ 5
28549 นางสาว กิตติมา ธนพงศ์พัฒน์ ลำลูกกา 91/7 หมู่ 5
28550 นาย วาฤทธิ์ ฮุสเซน ลำลูกกา 91/71 หมู่ 5
28551 นางสาว ฐิติมา ตั้งวิชัยวรดิษฐ์ ลำลูกกา 91/72-73 หมู่ 5
28552 นาง เกสรี สังฆโสภณ ลำลูกกา 91/75 หมู่ 5
28553 นางสาว พจนา มานพรุจิรา ลำลูกกา 91/76 หมู่ 5
28554 นางสาว นิชาพัฒน์ อินทรสมบูรณ์ ลำลูกกา 91/77 หมู่ 5
28555 นาย ปริวรรต เสียงสนั่น ลำลูกกา 91/78 หมู่ 5
28556 นาย ไพศาล นาผล ลำลูกกา 91/8 หมู่ 5
28557 นาง ทัศนีย์ ภู่นภาอำพร ลำลูกกา 91/80 หมู่ 5
28558 นาง ชุติกาญจน์ ศรีมังคละ ลำลูกกา 91/83 หมู่ 5
28559 นางสาว ดวงกมล สีดา ลำลูกกา 91/85 หมู่ 5
28560 นางสาว ปัทมฉัตร อัจฉริยะอนุชน ลำลูกกา 91/86 หมู่ 5
28561 นางสาว อนงค์ อินธะนิน ลำลูกกา 91/87 หมู่ 5
28562 นาย สมพร พรหมภิบาล ลำลูกกา 91/88 หมู่ 5
28563 นาย อดุลย์ การชาคำ ลำลูกกา 91/9 หมู่ 5
28564 นางสาว กิ่งเดือน กิจชัยนุกูล ลำลูกกา 91/92 หมู่ 5
28565 นาย ชลเทพ เพไทย ลำลูกกา 91/93 หมู่ 5
28566 นางสาว ศุกร์วดี บุญชุ่ม ลำลูกกา 91/94 หมู่ 5
28567 นาย สมเดช พลศรีลาศ ลำลูกกา 91/96 หมู่ 5
28568 นางสาว น้องนุช ทองคำ ลำลูกกา 91/98 หมู่ 5
28569 นางสาว สินาภรณ์ ข้อนอก ลำลูกกา 91/99 หมู่ 5
28570 นาย ภมรผล สุทธิจารี ลำลูกกา 95/12 หมู่ 5
28571 นางสาว ศิวพลอย สังข์มณี ลำลูกกา 95/127 หมู่ 5
28572 นางสาว นงลักษณ์ กนกศิขริน ลำลูกกา 95/133 หมู่ 5
28573 นางสาว สายรุ้ง อินทร์งาม ลำลูกกา 95/291 หมู่ 5
28574 นาย ดำริ พงษ์วาท ลำลูกกา 95/307 หมู่ 5
28575 นางสาว ปทุมวดี รัตนาพูนเพิ่ม ลำลูกกา 95/312 หมู่ 5
28576 นาง ผกาพร พรหมดำรง ลำลูกกา 95/38 หมู่ 5
28577 นาง ปรียาพร อู่เงิน ลำลูกกา 95/392 หมู่ 5
28578 นาย ไพรวัลย์ คนกล้า ลำลูกกา 95/43 หมู่ 5
28579 นาย เขียร เพ็ชรประสมกูล ลำลูกกา 95/441 หมู่ 5
28580 นาย ปราโมทย์ นิลประภา ลำลูกกา 95/446 หมู่ 5
28581 นาย เอกพล สินชู ลำลูกกา 95/456 หมู่ 5
28582 นาง สุนทรี พิมหงษ์ ลำลูกกา 95/459 หมู่ 5
28583 นาง เบ็ญจวรรณ เลิศวงษ์วรกุล ลำลูกกา 95/474 หมู่ 5
28584 นาย ประหวัด กองเกิด ลำลูกกา 95/476 หมู่ 5
28585 นาย ยงยุทธ ไชยวัง ลำลูกกา 95/50 หมู่ 5
28586 นาย ชนาสัน โนนทิง ลำลูกกา 95/62 หมู่ 5
28587 นางสาว มณีรัตน์ พิริยอกุล ลำลูกกา 95/68 หมู่ 5
28588 นางสาว พิกุลแก้ว สุขขำ ลำลูกกา 95/87 หมู่ 5
28589 นาย ณัฐพนธ์ ครุฑานุช ลำลูกกา 95/91 หมู่ 5
28590 นางสาว วราภรณ์ ผิวแก้ว ลำลูกกา 99/103 หมู่ 5
28591 นาย เตชาภณ จันทร์ละออ ลำลูกกา 99/117 หมู่ 5
28592 นาย กำพล โพธิ์คำ ลำลูกกา 99/126 หมู่ 5
28593 นาย สุวัฒน์ อำพันกาญจน์ ลำลูกกา 99/132 หมู่ 5
28594 นาง วาสนา ปาเป้า ลำลูกกา 99/14 หมู่ 5
28595 นาย ธีรภพ ดำรงเชื้อ ลำลูกกา 99/141 หมู่ 5
28596 นาย สมศักดิ์ ไชยรักษ์ ลำลูกกา 99/147 หมู่ 5
28597 ด.ต. วาสุกรี ทองวาว ลำลูกกา 99/153 หมู่ 5
28598 ส.อ. ฐิติพันธ์ ชโลธร ลำลูกกา 99/16 หมู่ 5
28599 ด.ต. สมชาย ทองแสง ลำลูกกา 99/170 หมู่ 5
28600 นาง จุฑามาศ ปิยะวงษ์ ลำลูกกา 99/174 หมู่ 5
28601 ด.ต. ชูชีพ หาญสันเทียะ ลำลูกกา 99/175 หมู่ 5
28602 นาย อาคม สระสม ลำลูกกา 99/178 หมู่ 5
28603 นาย วชิระ ภูวกุล ลำลูกกา 99/179 หมู่ 5
28604 ร.ต. ขจร ไทยชน ลำลูกกา 99/2 หมู่ 5
28605 ร.ต. ขวัญชัย สุนทรวิภาค ลำลูกกา 99/200 หมู่ 5
28606 นาย ณัฐพนธ์ ตั้งทวี ลำลูกกา 99/203 หมู่ 5
28607 นาง นภาพร ใจสุภาพ ลำลูกกา 99/206 หมู่ 5
28608 นาย พินิจ สังข์ทอง ลำลูกกา 99/215 หมู่ 5
28609 นาย เกษมทรัพย์ ประสารีบุตร ลำลูกกา 99/219 หมู่ 5
28610 พ.อ. ดำรง เทศรัตน์ ลำลูกกา 99/234 หมู่ 5
28611 นาย ภิญโญ อินทร์ละม่อม ลำลูกกา 99/25 หมู่ 5
28612 นาง สมัย หวังเจริญ ลำลูกกา 99/253 หมู่ 5
28613 นาง กฤตพร คำแพทย์ ลำลูกกา 99/41 หมู่ 5
28614 นาง ทิวาวรรณ เปรียบยอดยิ่ง ลำลูกกา 99/75 หมู่ 5
28615 นาง วรัชยา บุณยบวรวิวัฒน์ ลำลูกกา 99/95 หมู่ 5
28616 นาย ชวลิต หยาดทอง ลำลูกกา 99/97 หมู่ 5
28617 นาง บังอร ทองจัทร์ ลำลูกกา หมู่ 5
28618 นางสาว ณัฐกานต์ โครตลาคำ ลำลูกกา หมู่ 5
28619 นาย สุชาติ เกียรติจิตติชัย ลำลูกกา หมู่ 5
28620 นาย ณรงค์ศักดิ์ แก้วอร่ามศรี ลำลูกกา หมู่ 5
28621 นาย บรรจง สีสวาท ลำลูกกา หมู่ 5
28622 นางสาว จันทร์เพ็ญ สรศร ลำลูกกา หมู่ 5
28623 นาง จรุญ อยู่ศูนย์ตรง ลำลูกกา หมู่ 5
28624 นางสาว ศิริพร ชาญพาที ลำลูกกา หมู่ 5
28625 นางสาว บังอร คล้ายบัว ลำลูกกา หมู่ 5
28626 นาง พรสวรรค์ พิมหนองหาร ลำลูกกา หมู่ 5
28627 นางสาว ชลลดา หวังพิทักษ์ ลำลูกกา หมู่ 5
28628 นาย สุวิทย์ เมฆส่วน ลำลูกกา หมู่ 5
28629 นางสาว พัชราภรณ์ โนติ๊บ ลำลูกกา หมู่ 5
28630 นางสาว หนึ่งฤทัย โคตจันทัด ลำลูกกา หมู่ 5
28631 นาย ทองพูน ซอยรัมย์ ลำลูกกา หมู่ 5
28632 นางสาว ไพรจิตร์ มีนาบุญ ลำลูกกา หมู่ 5
28633 นาง จอย ธูปชาวนา ลำลูกกา หมู่ 5
28634 นาย สมพร ดอกมะนาว ลำลูกกา หมู่ 5
28635 นาย อุทัย เกตุหอม ลำลูกกา หมู่ 5
28636 นางสาว มีเนาะ อาเก็บ ลำลูกกา หมู่ 5
28637 นาย เคี่ยง แก้วมณี ลำลูกกา หมู่ 5
28638 นาง จุฬาลักษณ์ สุขสัมพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 5
28639 นางสาว บังอร ปฏิจิตร ลำลูกกา หมู่ 5
28640 นาง พัชรี เสือเพ็ชร ลำลูกกา หมู่ 5
28641 นางสาว วรรณา เบอร์ไธสง ลำลูกกา หมู่ 5
28642 นางสาว สุภา สำเภาน้อย ลำลูกกา หมู่ 5
28643 นาย สุวัจน์ วงค์แสง ลำลูกกา หมู่ 5
28644 นาย ดำรง ล่าแยง ลำลูกกา หมู่ 5
28645 นาย พระนคร โพธิ์นอก ลำลูกกา 61/113 หมู่ 6
28646 นาง ประสงค์ แผ้วสมบุญ ลำลูกกา 62/59 หมู่ 6
28647 นาย สุพร ลุ้งกี่ ลำลูกกา 62/77 หมู่ 6
28648 นาง คำพอง ปิ่นเมือง ลำลูกกา 30/282 หมู่ 6
28649 นางสาว ดารา สบายภักดิ์ ลำลูกกา 24 หมู่ 6
28650 นาย สมบุญ ปานประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 6
28651 นาง วิลาวัณย์ นกยูงทอง ลำลูกกา 61/148 หมู่ 6
28652 นางสาว นระดี เดือนขาว ลำลูกกา หมู่ 6
28653 นาย ใจเฮง แก้วประดับ ลำลูกกา หมู่ 6
28654 นางสาว อุษา อ้นพงษ์ ลำลูกกา 30/230 หมู่ 6
28655 นาย ราชรถ ทิมบัว ลำลูกกา หมู่ 6
28656 นางสาว อำพร เครือกระโทก ลำลูกกา 47 หมู่ 6
28657 นาง สายพิณ คงสตรี ลำลูกกา หมู่ 6
28658 นาย อิศรา รัตนวงษ์ ลำลูกกา 61/79 หมู่ 6
28659 นาย อภิรมย์ จำปี ลำลูกกา 1/2 หมู่ 6
28660 นางสาว ปิยะนุช ดีระดา ลำลูกกา 62/26 หมู่ 6
28661 นางสาว ภริษา บุญอำไพ ลำลูกกา หมู่ 6
28662 นาง เสาวลักษณ์ ไชยศักดิ์ ลำลูกกา หมู่ 6
28663 นาย ชัช ช่างทอง ลำลูกกา 62/15 หมู่ 6
28664 นางสาว วรกมล นิพาสพงษ์ ลำลูกกา 61/141 หมู่ 6
28665 นาย เอกกวี บุญมาเลิศ ลำลูกกา 30/140 หมู่ 6
28666 นางสาว ชาลิณี ชาเหลา ลำลูกกา 30/270 หมู่ 6
28667 นาง สุมณมาศ เดชทองคำ ลำลูกกา 61/12 หมู่ 6
28668 นางสาว กัญญาภัษ โสดเสียว ลำลูกกา 30/287 หมู่ 6
28669 นาง ชื่นตา วาจาเด็ด ลำลูกกา 62/82 หมู่ 6
28670 นาย ณรัฐ วาทีรักษ์ ลำลูกกา 61/52 หมู่ 6
28671 นาย ไตรศรี ปลื้มบางพลี ลำลูกกา 62/51 หมู่ 6
28672 นาย ทวีศักดิ์ ยั่งยืนวณิชสกุล ลำลูกกา 62/29 หมู่ 6
28673 นาง นวรัตน์ วงษ์พรหม ลำลูกกา 61/127 หมู่ 6
28674 นาง บุษรา มากสมบูรณ์ ลำลูกกา 61/133 หมู่ 6
28675 นาง ประนอม โชคสมัย ลำลูกกา 30/146 หมู่ 6
28676 นาย พงษ์ศักดิ์ พงอนุสอน ลำลูกกา 30/289 หมู่ 6
28677 นาย มานพ ศรีสุข ลำลูกกา 61/129 หมู่ 6
28678 นาย วันชัย จึงวิบูลย์สถิตย์ ลำลูกกา 61/51 หมู่ 6
28679 นางสาว วาสนา คร้ามสมอ ลำลูกกา 30/164 หมู่ 6
28680 นาย อธิคม ศรีนวกุล ลำลูกกา 61/36 หมู่ 6
28681 นาย อนุวัฒน์ แก้วปรือ ลำลูกกา 30/165 หมู่ 6
28682 จ.ส.อ. วีระชาติ พวงสวัสดิ์ ลำลูกกา 62/88 หมู่ 6
28683 จ.ส.อ. สุเทพ เจตน์จำลอง ลำลูกกา 62/74 หมู่ 6
28684 นาย อดิศร คอระวงษ์ ลำลูกกา หมู่ 6
28685 นาง ปนัดดา ทิมเจริญ ลำลูกกา หมู่ 6
28686 นางสาว ลูกไก่ อ่อนงามเอก ลำลูกกา 60/112 หมู่ 7
28687 นาง วชิราพร พงษ์เสนา ลำลูกกา 60/184 หมู่ 7
28688 นาย วรธรรม ภาคพูล ลำลูกกา 60/590 หมู่ 7
28689 นาย สุวิทย์ ผุดผ่อง ลำลูกกา 60/337 หมู่ 7
28690 นาง ลมัย มาลัยทอง ลำลูกกา 60/336 หมู่ 7
28691 นางสาว หทัยชนก เปล่งสอาด ลำลูกกา 60/458 หมู่ 7
28692 นางสาว กนกดาว กองสมบัติ ลำลูกกา 60/552 หมู่ 7
28693 นาย กร สุวรรณรัตน์ ลำลูกกา 60/551 หมู่ 7
28694 นาง ภัชชลี แฉล้มเขตร์ ลำลูกกา 60/411 หมู่ 7
28695 นางสาว บังอร แสงศรี ลำลูกกา หมู่ 7
28696 นาย มนัส หาดแก้ว ลำลูกกา 60/97 หมู่ 7
28697 นางสาว วรนุช พระโสภณ ลำลูกกา 88/74 หมู่ 7
28698 นางสาว เกศแก้ว วาระปุ๊ต ลำลูกกา 87/45 หมู่ 7
28699 นาย ประมูล สัญญารักษ์ ลำลูกกา 60/43 หมู่ 7
28700 นาย ประทาน ไวยบุตรี ลำลูกกา 60/314 หมู่ 7
28701 นาง อาภาภัทร มีมาก ลำลูกกา 60/526 หมู่ 7
28702 นาย นันทเดช นำระนะ ลำลูกกา 60/311 หมู่ 7
28703 นาย สุวรรณ สีหาอาจ ลำลูกกา 57/7 หมู่ 7
28704 นาย ประยูร ติโลกวิชัย ลำลูกกา 60/167 หมู่ 7
28705 นาง สมคิด คงสมกาย ลำลูกกา 60/142 หมู่ 7
28706 นางสาว อมรรัตน์ บุญรมย์ ลำลูกกา 60/320 หมู่ 7
28707 พ.ต. ศรนรินทร์ ชาเรณู ลำลูกกา 59/34 หมู่ 7
28708 นาย โกวิทย์ แดงแสง ลำลูกกา 60/234 หมู่ 7
28709 นาย วสันต์ สุรสิทธิ์ ลำลูกกา 60/413 หมู่ 7
28710 จ.ส.อ. พรพงศ์ แผนจันทึก ลำลูกกา 59/35 หมู่ 7
28711 นาย ธนชาติ จุลพฤกษ์ ลำลูกกา 60/600 หมู่ 7
28712 นาย สามภพ ลีนวล ลำลูกกา 60/309 หมู่ 7
28713 นางสาว เขมจิรพัชร สร้อยสิงห์ ลำลูกกา 60/151 หมู่ 7
28714 นาย ประภาส คุ้มเผื่อน ลำลูกกา 16/3 หมู่ 7
28715 นาย ประภารัตน์ คุ้มเผื่อน ลำลูกกา 46/7 หมู่ 7
28716 นาย นวน ผลเจริญ ลำลูกกา 59/136 หมู่ 7
28717 นางสาว ปิ่นมณีรัตน์ เชื้อเมืองพาน ลำลูกกา 60/125/17 หมู่ 7
28718 นางสาว กลวัชร กรพันธ์ ลำลูกกา 60/125-26 หมู่ 7
28719 นางสาว เยาวนาท ชะเอมเทศ ลำลูกกา หมู่ 7
28720 นางสาว ประภาพร คุ้มเผื่อน ลำลูกกา 46/1 หมู่ 7
28721 นางสาว ประพัตรา คุ้มเผื่อน ลำลูกกา หมู่ 7
28722 นาย ศักดิ์ดา คุ้มเผื่อน ลำลูกกา หมู่ 7
28723 นางสาว กษิมา ภริมณมงคล ลำลูกกา 60/367 หมู่ 7
28724 นาย กิตติพงษ์ ธีรธิติวงศ์ ลำลูกกา 40/2 หมู่ 7
28725 นางสาว นงค์คราญ มหาชัย ลำลูกกา 60/430 หมู่ 7
28726 นาย นพอนันต์ สุพิทยานันท์ ลำลูกกา 60/601 หมู่ 7
28727 นาย ประพนธ์ กองสุวรรณ ลำลูกกา 60/159 หมู่ 7
28728 นาย ปรีชา ยศขำ ลำลูกกา 60/125/1 หมู่ 7
28729 นางสาว ภรินทร พรหมสาร ลำลูกกา 60/353 หมู่ 7
28730 นาง มณีทรัพย์ อ่ำคำสงค์ ลำลูกกา 60/225 หมู่ 7
28731 นางสาว รัตนา แน่จริง ลำลูกกา 60/125 หมู่ 7
28732 นาย ไวภพ มาโนช ลำลูกกา 59/139 หมู่ 7
28733 นาง ศรีสอางค์ พรหมสาร ลำลูกกา 60/352 หมู่ 7
28734 นาย ศิรเมศร์ พัฒนวงศ์ศิริ ลำลูกกา 36/9 หมู่ 7
28735 นาย สมรรถชัย น้อยมาก ลำลูกกา หมู่ 7
28736 นางสาว สราญจิต จันทร์เกตุ ลำลูกกา 60/545 หมู่ 7
28737 นาย สันติชัย มดแสง ลำลูกกา หมู่ 7
28738 นาย สำรวย สุจินตานุสรณ์ ลำลูกกา 60/290 หมู่ 7
28739 นางสาว สุปาณี ชูชิต ลำลูกกา 59/55 หมู่ 7
28740 นาย สุรัตน์ แต่ยินดี ลำลูกกา 60/619 หมู่ 7
28741 นาง เสาวลักษณ์ สุดสาคร ลำลูกกา 60/35 หมู่ 7
28742 นางสาว อรพิณ หลวงพันเทา ลำลูกกา 57/5 หมู่ 7
28743 นางสาว อรวรรณ โรจนวานิชกิจ ลำลูกกา 60/125/2 หมู่ 7
28744 นาย ชาญชัย ธนพิเชษฐ์ ลำลูกกา 60/355 หมู่ 7
28745 นางสาว จุฑารัตน์ เสงี่ยมเฉย ลำลูกกา 60/137 หมู่ 7
28746 นาย เกียรติศักดิ์ สมพงษ์ ลำลูกกา หมู่ 7
28747 นาย ชัช เชื่อมฉิม ลำลูกกา 60/105 หมู่ 7
28748 นาย เสมอ คงแพ ลำลูกกา 44/147 หมู่ 8
28749 นาง จีรภา ไกรสงคราม ลำลูกกา หมู่ 8
28750 นางสาว สุภาพร บัวจันทร์ ลำลูกกา หมู่ 8
28751 นางสาว รัฏฏิการ์ สุริยะทัศน์ ลำลูกกา หมู่ 8
28752 นางสาว วาสนา บุญเลิศ ลำลูกกา 4/119 หมู่ 8
28753 นาง อัจฉราภรณ์ อ่อนสุระทม ลำลูกกา 4/50 หมู่ 8
28754 นาง ลำพอง ดำมะณี ลำลูกกา 4/15 หมู่ 8
28755 นางสาว สุชาดา ทรัพย์สินจำเริญ ลำลูกกา 2/9 หมู่ 8
28756 นาย แดง กองดี ลำลูกกา 4/159 หมู่ 8
28757 นางสาว พรรณี ลมไธสง ลำลูกกา หมู่ 8
28758 นางสาว กัณฐภรณ์ นาราธรรมนนท์ ลำลูกกา 52 หมู่ 8
28759 นาย ฉลอง วรโก ลำลูกกา หมู่ 8
28760 นางสาว ปนัดดา เทพสีหา ลำลูกกา หมู่ 8
28761 นาย สุนทร หาแก้ว ลำลูกกา หมู่ 8
28762 นาย พิพัฒน์ ราชสิงห์ ลำลูกกา หมู่ 8
28763 ร.ท. กิตติศักดิ์ สุขขวัญ ลำลูกกา 44/253 หมู่ 8
28764 นางสาว อุราวรรณ์ รักษ์ทอง ลำลูกกา หมู่ 8
28765 นางสาว สุภาภรณ์ พานทอง ลำลูกกา 44/140 หมู่ 8
28766 นาย รัฐภูมิ แสงหล้า ลำลูกกา 8/112 หมู่ 8
28767 นางสาว วิไลลักษณ์ หมื่นเจริญ ลำลูกกา หมู่ 8
28768 นาย พิทักษ์ บุญชัยศรี ลำลูกกา หมู่ 8
28769 นางสาว สุนทรีย์ พิมพา ลำลูกกา หมู่ 8
28770 นาย ภาณุ แสงประดับ ลำลูกกา หมู่ 8
28771 นาง ระเบียบ ปาร์มวงค์ ลำลูกกา 4/11 หมู่ 8
28772 นาย เอกรักษ์ ปาร์มวงค์ ลำลูกกา 4/12 หมู่ 8
28773 นาย บุญช่วย ละมัย ลำลูกกา 4/126 หมู่ 8
28774 พ.ต.ท. บุญญฤทธิ์ ไทมโนธรรม ลำลูกกา 44/34 หมู่ 8
28775 นาย มลชัย ชัยคำหาญ ลำลูกกา หมู่ 8
28776 นางสาว มะลิ ปราสาททอง ลำลูกกา 44/204 หมู่ 8
28777 นาง ศิริภรณ์ เย้ ลำลูกกา หมู่ 8
28778 นาย สมยศ สามล ลำลูกกา หมู่ 8
28779 ด.ต. สุรพล สู้ทุกทิศ ลำลูกกา 44/62 หมู่ 8
28780 นาง ธนพร บุญส่ง ลำลูกกา 49/11 หมู่ 9
28781 นาง สุมาลี ตวนกู ลำลูกกา 49/114 หมู่ 9
28782 นาย กอง ด่านทิม ลำลูกกา หมู่ 9
28783 นางสาว ปิยะฉัตร เชยชุ่ม ลำลูกกา 45 หมู่ 9
28784 นาง รัตนาภร นามมั่น ลำลูกกา 49/91 หมู่ 9
28785 นาย ชลิต เล็กประสมวงษ์ ลำลูกกา 16/1 หมู่ 9
28786 นาย สุนทร สุวรรณะ ลำลูกกา หมู่ 9
28787 นาย พรเจริญศักดิ์ บุญส่ง ลำลูกกา 1/3 หมู่ 9
28788 จ.ส.อ. นิรุทธิ์ ทองเวียง ลำลูกกา 49/45 หมู่ 9
28789 นางสาว ฉวีวรรณ พูลเกษม ลำลูกกา หมู่ 9
28790 นาง ทัศนีย์ คำอ่อน ลำลูกกา 49/121 หมู่ 9
28791 นางสาว วิรนันท์ แดงสำราญ ลำลูกกา 16/2 หมู่ 10
28792 นางสาว นันทนา ประเสริฐศรี ลำลูกกา 22/7 หมู่ 10
28793 นาย บรรจบ อุส่าห์ ลำลูกกา หมู่ 10
28794 นาย สุชาติ ดวงชัย ลำลูกกา หมู่ 10
28795 นาย ชวดล ยิ่งวงศ์ ลำลูกกา 29/103 หมู่ 10
28796 นาย อำนวย แสงสุวรรณ์ ลำลูกกา หมู่ 10
28797 นาง หลาม แสงสุวรรณ์ ลำลูกกา 28 หมู่ 10
28798 นางสาว ศิริวรรณ หรับหลี ลำลูกกา หมู่ 10
28799 นาย สุชาติ เจนจิตรานนท์ ลำลูกกา 18/1 หมู่ 10
28800 นาง สมศรี ไชยถา ลำลูกกา หมู่ 10
28801 นาย ประดิษ ขุนพิลึก ลำลูกกา หมู่ 10
28802 นางสาว อำพร บรรเทาทุกข์ ลำลูกกา หมู่ 10
28803 นางสาว วราภรณ์ จำลองศิลป์ ลำลูกกา 45 หมู่ 10
28804 นางสาว เนตรนภา จำลองศิลป์ ลำลูกกา หมู่ 10
28805 นาง สำรวย ว่องไว ลำลูกกา หมู่ 10
28806 นาย ชิด ว่องไว ลำลูกกา หมู่ 10
28807 นาย ไกรลาศ สมทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 10
28808 นาย บุญหลาย พลเยี่ยม ลำลูกกา หมู่ 10
28809 นาย บุญจริง หนไธสง ลำลูกกา หมู่ 10
28810 นาย สมชาย โต๊ะยีบอ ลำลูกกา หมู่ 10
28811 นางสาว พิมลพรรณ พันธ์ใย ลำลูกกา 29/35 หมู่ 10
28812 นาย อนันตวัฒน์ ธนนาถสุธาสิน ลำลูกกา 29/25 หมู่ 10
28813 นางสาว เยาวนาฏ จำปี ลำลูกกา 29/30 หมู่ 10
28814 นาง ดวงเดือน เสมอภาค ลำลูกกา 29/34 หมู่ 10
28815 นางสาว ฟ้าวลัย จินดาเพ็ง ลำลูกกา 29/63 หมู่ 10
28816 นาง นงเยาว์ เพ็ชรสมบูรณ์ ลำลูกกา 39/28 หมู่ 10
28817 นาย ปัญญา ซุ่นขวาน ลำลูกกา หมู่ 10
28818 นางสาว ลั่นทม บรรเทาทุกข์ ลำลูกกา หมู่ 10
28819 นาง พรรณธิภรณ์ ชมมณฑา ลำลูกกา หมู่ 10
28820 นางสาว วันเพ็ญ เครือกระโทก ลำลูกกา หมู่ 10
28821 นาย กำจัด ธนูสา ลำลูกกา หมู่ 10
28822 นาง ปรางค์พริมา สุขอนันต์ ลำลูกกา 29/91 หมู่ 10
28823 นางสาว มยุรี ฤทธิจักร ลำลูกกา 29/96 หมู่ 10
28824 นาง วรรณา จันทรวงศ์ ลำลูกกา 29/138 หมู่ 10
28825 นาย เนติพันธ์ ชำนาญเมือง ลำลูกกา 39/16 หมู่ 10
28826 นาย ปราโมทย์ มูฮำหมัดรอโซน ลำลูกกา 15/1 หมู่ 10
28827 นาย สุรศักดิ์ โต๊ะฟาเละ ลำลูกกา หมู่ 10
28828 นาย สมชาย ทองโสภา ลำลูกกา หมู่ 10
28829 นาย สมเกียรติ์ ทองโสภา ลำลูกกา หมู่ 10
28830 นาง ฟี มูซอ ลำลูกกา 46 หมู่ 10
28831 นาย สมคิด แก้วตา ลำลูกกา หมู่ 10
28832 นาย บุญช่วย ว่องไว ลำลูกกา หมู่ 10
28833 นางสาว ชนิตา จำปาทอง ลำลูกกา หมู่ 10
28834 นาง ปราณี พลเยี่ยม ลำลูกกา หมู่ 10
28835 นาง ทาริณี สมทรัพย์ ลำลูกกา หมู่ 10
28836 นาง นฤมล บุญมา ลำลูกกา หมู่ 10
28837 นาย สุรศักดิ์ เพ็งจาง ลำลูกกา หมู่ 10
28838 นางสาว อ้อย จันทร์กล้า ลำลูกกา หมู่ 10
28839 นาย เอราวัณ พลเยี่ยม ลำลูกกา หมู่ 10
28840 นาย โชติวัฒน์ สุภาวะ ลำลูกกา 30/1 หมู่ 10
28841 นาย พิพัฒน์ ตรงสูญดี ลำลูกกา หมู่ 10
28842 นาย ปฐวี ประเสริฐศรี ลำลูกกา 20/3 หมู่ 10
28843 ด.ต. อภิสิทธิ์ สัมมานุช ลำลูกกา 39/21 หมู่ 10
28844 นาง นภัสวัณณ์ ภู่โสภา ลำลูกกา 29/141 หมู่ 10
28845 นางสาว มิรันดี เหม็งทะเหล็ก ลำลูกกา 39/72 หมู่ 10
28846 นางสาว เยาวรักษ์ รักธรรม ลำลูกกา 23/1 หมู่ 10
28847 นาง พรทิพย์ แก้วตา ลำลูกกา หมู่ 10
28848 นางสาว ประหยัด แก้วเกิด ลำลูกกา หมู่ 10
28849 นาย บุญเลิศ บุญแนบ ลำลูกกา หมู่ 10
28850 นาย สมชาย รักธรรม ลำลูกกา หมู่ 10
28851 นาง สมหมาย พุ่มทอง ลำลูกกา หมู่ 10
28852 นาย สุรชาญ พุ่มทอง ลำลูกกา 20 หมู่ 10
28853 นาย กัณฑ์ธร อรรครส ลำลูกกา 29/43 หมู่ 10
28854 นาง กัลยา สุวิพันธ์ ลำลูกกา 29/99 หมู่ 10
28855 นาย ขจรเดช นวลขาว ลำลูกกา หมู่ 10
28856 นาง จันทร์เพ็ญ รัตนพรรณทอง ลำลูกกา 39/56 หมู่ 10
28857 นางสาว จันทรา รักธรรม ลำลูกกา 36/5 หมู่ 10
28858 นาย จามร มณีพรหม ลำลูกกา 29/29 หมู่ 10
28859 นาง จำนัญ พูลสวัสดิ์ ลำลูกกา หมู่ 10
28860 นาย ฉลอง กล่ำน้อย ลำลูกกา 24/1 หมู่ 10
28861 นาย ฉลาด รักธรรม ลำลูกกา หมู่ 10
28862 นาย ฉัตรชัย แท่นแก้ว ลำลูกกา 29/112 หมู่ 10
28863 ด.ต. เฉลิม มายะ ลำลูกกา 39/71 หมู่ 10
28864 นาย เฉลิมชนม์ ปานเพ็ชร์ ลำลูกกา 29/83 หมู่ 10
28865 นาง ณรรณจวรรณ ดวงจันทร์ ลำลูกกา 29/111 หมู่ 10
28866 นางสาว ดวงกมล เขตนิมิตร ลำลูกกา 29/88 หมู่ 10
28867 นาง เตือนใจ อมรอรช ลำลูกกา 39/43 หมู่ 10
28868 นาย ธิติวัฒน์ จุตติเจริญพงศ์ ลำลูกกา 29/86 หมู่ 10
28869 นาง นฤนาท ภู่จินดา ลำลูกกา 29/143 หมู่ 10
28870 นางสาว นฤมล การชัยศรี ลำลูกกา 29/79 หมู่ 10
28871 นางสาว เนาวรัตน์ ผะอบแก้ว ลำลูกกา 29/36 หมู่ 10
28872 นาย บุญทวี ต้นพัฒน์อนันต์ ลำลูกกา 29/68 หมู่ 10
28873 ว่าที่ ร.ต.หญิง บุษยา บูรณเสน ลำลูกกา 39/29 หมู่ 10
28874 นาย ประถม รักธรรม ลำลูกกา หมู่ 10
28875 จ.ส.อ. ประพิศ ศรเพชร ลำลูกกา 29/13 หมู่ 10
28876 ร.ต.อ. ปัญญา บุญยัง ลำลูกกา 39/40 หมู่ 10
28877 นางสาว เพ็ญนภา หงษ์ทอง ลำลูกกา หมู่ 10
28878 นาย มนตรี จันทรวงศ์ ลำลูกกา 29/139 หมู่ 10
28879 นางสาว มลนภา หงษ์ทอง ลำลูกกา หมู่ 10
28880 นางสาว มะลิวัลย์ ชมโชค ลำลูกกา 39/32 หมู่ 10
28881 นางสาว เย็นจิตต์ เบ็ญจมินทร์ ลำลูกกา หมู่ 10
28882 นางสาว รัสรินทร์ จิรวัฒน์ศิรดล ลำลูกกา 29/106 หมู่ 10
28883 นางสาว ลลิตกร ศิริพานิช ลำลูกกา 29/75 หมู่ 10
28884 นางสาว วรัชญา อมรากระสินธุ์ ลำลูกกา 29/158 หมู่ 10
28885 นาย วิชาญ มูฮำหมัดรอโซล ลำลูกกา 39/67 หมู่ 10
28886 นาย สมบูรณ์ มะกล่ำงาม ลำลูกกา หมู่ 10
28887 นางสาว สุชานันท์ ทิพยฺอักษร ลำลูกกา 29/39 หมู่ 10
28888 นางสาว สุนันต์ แก้วอ่อน ลำลูกกา หมู่ 10
28889 นางสาว สุพิน ปานนิ่ม ลำลูกกา 29/46 หมู่ 10
28890 นางสาว สุมนา แก้วกุลอุดม ลำลูกกา 29/23 หมู่ 10
28891 นาย องอาจ ชะเอมพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 10
28892 นาย อนุชา วงษ์มณี ลำลูกกา หมู่ 10
28893 นาง อริสรา บลาวส์ ลำลูกกา 39/11 หมู่ 10
28894 นาย อักษรศรี เรืองสุข ลำลูกกา หมู่ 10
28895 นางสาว อัญชนิษฐา มุ่งดี ลำลูกกา 29/32 หมู่ 10
28896 นาง อาจารีย์ นิยมถาวรสิทธิ์ ลำลูกกา 29/14 หมู่ 10
28897 นางสาว อุบลรัตน์ แก้วอ่อน ลำลูกกา หมู่ 10
28898 นาง อุบลรัตน์ นีรชกุล ลำลูกกา 29/6 หมู่ 10
28899 นาย เอกชัย วารุลัง ลำลูกกา 29/152 หมู่ 10
28900 นาง พิมพ์จิตร์ ศรีสมบูรณ์ ลำลูกกา 29/105 หมู่ 10
28901 นาง นงค์พรรณ ล่องทอง ลำลูกกา 29/47 หมู่ 10
28902 นาย มานิช เผ่าเฮ็ง ลำลูกกา 39/3 หมู่ 10
28903 นาย พรเทพ บูชา ลำลูกกา หมู่ 12
28904 นางสาว ปฐมาภรณ์ ชีกรรแสง ลำลูกกา หมู่ 12
28905 นางสาว กรองทอง ชะเอมพันธ์ ลำลูกกา หมู่ 12
28906 นาง คำพอง ลุนทะลา ลำลูกกา หมู่ 13
28907 นาง นงนุช น้อยมีเจริญ ลำลูกกา หมู่ 13
28908 นาย ศุภณัฏฐ์ ถิระศรุตานันท์ ลำลูกกา 3/14 หมู่ 13
28909 นาง จิดาภา จันทะขัมมา ลำลูกกา 3/13 หมู่ 13
28910 นางสาว ณัชชา จันทะขัมมา ลำลูกกา 3/12 หมู่ 13
28911 นาง สำเริง ชูรัมย์ ลำลูกกา หมู่ 13
28912 นาย สมพาน บุญเชิญ ลำลูกกา 30/9 หมู่ 13
28913 นาง วรรณา คำผลศิริ ลำลูกกา 24/2 หมู่ 13
28914 นาย นพเก้า เอี่ยมเสริม ลำลูกกา 24/1 หมู่ 13
28915 นาย บัณทิตย์ เอี่ยมเสริม ลำลูกกา หมู่ 13
28916 นาง ประภาพร แก้วฉาย ลำลูกกา หมู่ 13
28917 นาย พันธุ์ระวี ปายะนันทน์ ลำลูกกา 30/19 หมู่ 13
28918 นาง วรรณภา จันทร์เที่ยง ลำลูกกา หมู่ 13
28919 นาย อุดม พุ่มพิกุล ลำลูกกา หมู่ 13
28920 นางสาว อรอุษา เทศกุล ลำลูกกา หมู่ 13
28921 นาย พงษ์พันธุ์ แย้มพลาย ลำลูกกา หมู่ 13
28922 นาย ประเสริฐ แก้วยอด ลำลูกกา หมู่ 13
28923 นางสาว วัลยา เม่นแสง ลำลูกกา หมู่ 13
28924 นาย อำนวย แย้มพลาย ลำลูกกา หมู่ 13
28925 นาย อนิวัชร พันธุ์ชา ลำลูกกา หมู่ 13
28926 นาย แก้ว ภูมิพัฒน์ ลำลูกกา หมู่ 13
28927 นาย กฤติชาติ ภู่ระหงษ์ ลำลูกกา 23/2 หมู่ 13
28928 นาย อัศวิน พันธุ์ชา ลำลูกกา หมู่ 13
28929 นาย อภิชิต ดุลพินิจ ลำลูกกา หมู่ 13
28930 นางสาว กัญญานี บุญแท้ ลำลูกกา หมู่ 13
28931 นาย วิรัช อ่อนสำลี ลำลูกกา 5 หมู่ 13
28932 นาย ชัยวัฒน์ วรรณโน ลำลูกกา หมู่ 13
28933 นางสาว ชนิตา ยศนีย์ ลำลูกกา หมู่ 13
28934 นาย ปลูก เอี่ยมเสริม ลำลูกกา 21/1 หมู่ 13
28935 นาย สังวาลย์ ศิริลุน ลำลูกกา หมู่ 13
28936 นาย ทวีชัย ฟุ้งแสงรุ่งเรือง ลำลูกกา 2/8 หมู่ 13
28937 นาย สกล ชูชัยเจริญ ลำลูกกา หมู่ 13
28938 นางสาว โสภิดา พันธุ์ศิริ ลำลูกกา 3 หมู่ 13
28939 นาย สุทิพย์ ชินวงศ์ ลำลูกกา 30/18 หมู่ 13
28940 นางสาว เยาวภา ภักดีปัญญา ลำลูกกา 9 หมู่ 13
28941 นางสาว ฉันทนาภรณ์ พูลศิลป์ ลำลูกกา 9/1 หมู่ 13
28942 นาย ชาตรี ห่อทอง ลำลูกกา 1/4 หมู่ 13
28943 นาย สรวิชญ์ คล่องธีรพัฒน์ ลำลูกกา 1/6 หมู่ 13
28944 นาย อุดม ภูริสินสิทธิ์ ลำลูกกา 1/7 หมู่ 13
28945 นาย สมนึก เธียรสถิต ลำลูกกา 1/8 หมู่ 13
28946 นางสาว ปิยรัตน์ อินทร์สุข ลำลูกกา หมู่ 14
28947 นาย บุญมา ประทังคำ ลำลูกกา 29/388 หมู่ 14
28948 นาง เตือน สุขสำราญ ลำลูกกา 29/151 หมู่ 14
28949 ร.ท. เทียนชัย พูลนาผล ลำลูกกา 29/28 หมู่ 14
28950 นาย สุทิน จันรัญ ลำลูกกา 29/31 หมู่ 14
28951 นาย มานิต เคลือบมาศ ลำลูกกา 29/430 หมู่ 14
28952 นางสาว สุชาทินี ช่วยสุข ลำลูกกา 29/308 หมู่ 14
28953 นาย สุวัฒน์ น้าวิไลเจริญ ลำลูกกา 29/474 หมู่ 14
28954 นาย คมสัน ศิริพัฒนพงษ์ ลำลูกกา หมู่ 14
28955 นางสาว ปรางทิพย์ จันทร์เจริญ ลำลูกกา 29/27 หมู่ 14
28956 นาง ดวงรักษ์ สมทรง ลำลูกกา 12/1 หมู่ 14
28957 นาย ประสิทธิ์ รักยิ้ม ลำลูกกา 29/354 หมู่ 14
28958 นาย พิเศษ สาสุนทรา ลำลูกกา 11 หมู่ 14
28959 นาง กรรณิกา เวทการ ลำลูกกา 29/353 หมู่ 14
28960 นาย อัครพนธ์ พรหมไกรฤกธิ์ ลำลูกกา 29/383 หมู่ 14
28961 นาง อุไร เนตรพล ลำลูกกา หมู่ 14
28962 นาย พงษ์ชัย กันยาทอง ลำลูกกา หมู่ 14
28963 นาย วชิรวิทย์ หนองคาย ลำลูกกา 30/148 หมู่ 14
28964 นาง เกษรา ชาหารเวียง ลำลูกกา หมู่ 14
28965 นาย สัญญา ศรีต่างคำ ลำลูกกา 30/90 หมู่ 14
28966 นางสาว สาคร สุขประเสริฐ ลำลูกกา 22/3 หมู่ 14
28967 นางสาว อุบลพันธ์ มุ่งมาตร ลำลูกกา หมู่ 14
28968 นางสาว สุนันทา ผิวชัยสงค์ ลำลูกกา หมู่ 14
28969 นาย เรืองฤทธิ์ ศรีหนองคู ลำลูกกา หมู่ 14
28970 ด.ต. ไพโรจน์ แสนทวีสุข ลำลูกกา 44/22 หมู่ 14
28971 นาย เล็ก เกิดโต ลำลูกกา หมู่ 14
28972 ร.อ. สมชาย ร่มเย็น ลำลูกกา 30/7 หมู่ 14
28973 นาง พรรณวดี หล่อพนาสวรรค์ ลำลูกกา 29/292 หมู่ 14
28974 นาย ประทีป ขุนทอง ลำลูกกา 25 หมู่ 14
28975 นาย ประเทือง ขุนทอง ลำลูกกา หมู่ 14
28976 นาย อุทัย ขุนทอง ลำลูกกา หมู่ 14
28977 นาย จิรศิษย์ เทพมุณี ลำลูกกา 23 หมู่ 14
28978 นาย สุชาติ ด้วงสอ ลำลูกกา หมู่ 14
28979 นาย วิโรจน์ ศรีทอง ลำลูกกา 24/3 หมู่ 14
28980 นางสาว ภัทรีญา จันทร์อินทร์ ลำลูกกา หมู่ 14
28981 นางสาว เบญจมาศ ชื้อวัฒนานุกูร ลำลูกกา 29/359-360 หมู่ 14
28982 นาย ธเนตร วงค์เกิด ลำลูกกา 20 หมู่ 14
28983 นางสาว พิศมัย ทองบรรจบ ลำลูกกา หมู่ 14
28984 นาย วีรศักดิ์ เสาว์ราช ลำลูกกา หมู่ 14
28985 นาย ฐิติโชติ พรมพิมาย ลำลูกกา หมู่ 14
28986 นาง ทองพูล พลยูง ลำลูกกา หมู่ 14
28987 นาง ลำไพ บำรุงถิ่น ลำลูกกา หมู่ 14
28988 นาย เฉลียว คร้ามเจริญ ลำลูกกา หมู่ 14
28989 นาย เดชาพันธุ์ เทพมุณี ลำลูกกา 23/5 หมู่ 14
28990 นาย ไกรทอง สิงห์ศิริ ลำลูกกา หมู่ 14
28991 นาย อธิสรรค์ ฉัตรเรืองศักดิ์ ลำลูกกา 29/478 หมู่ 14
28992 นาย กังวาลไพร กาตั้ง ลำลูกกา หมู่ 14
28993 นางสาว จิตรา ลักษณะจันทร์ ลำลูกกา หมู่ 14
28994 นาย เฉลิมพล ลักษณะจันทร์ ลำลูกกา หมู่ 14
28995 นางสาว ชุติมา ทองบรรจบ ลำลูกกา 22 หมู่ 14
28996 นาย ทองหล่อ อำพันศรี ลำลูกกา 22/1 หมู่ 14
28997 นาย ธีรศักดิ์ มลิซ้อน ลำลูกกา 27/25 หมู่ 14
28998 นาย นิพนธ์ ถือซื่อ ลำลูกกา 347 หมู่ 14
28999 นาย บุญมี วรรญะ ลำลูกกา หมู่ 14
29000 นาย พงศ์เพชร กลิ่นหอม ลำลูกกา หมู่ 14
29001 นาง พรรณทิพา อินทร์ชายปุระ ลำลูกกา 29/251 หมู่ 14
29002 นาง พิมพา เพชรประดิษฐ์ ลำลูกกา หมู่ 14
29003 นาย มณเทียร เหล็กคม ลำลูกกา หมู่ 14
29004 นาย ยงยุทธ ขวัญเมือง ลำลูกกา หมู่ 14
29005 นาย ลพ คำศรี ลำลูกกา 21/7 หมู่ 14
29006 นางสาว วราภรณ์ บานแย้ม ลำลูกกา หมู่ 14
29007 นาย สมบัติ จิรชัยวาณิช ลำลูกกา 27/64 หมู่ 14
29008 นาย สุบิน พึ่งไพสาร ลำลูกกา หมู่ 14
29009 นาย ปรีชา เชยวุฒิ ลำลูกกา 95/473 หมู่ 15
29010 นาง กาญจนา สงวนศรี ลำลูกกา หมู่ 15
29011 นางสาว ประเทือง แก้วฉาย ลำลูกกา 17 หมู่ 15
29012 นาย ไพโรจน์ สุขประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 16
29013 นางสาว กฐิน เถื่อนพวงแก้ว ลำลูกกา หมู่ 16
29014 นาย ชาญชัย เต็งการณ์กิจ ลำลูกกา 15/1 หมู่ 16
29015 นาย นวพล แสงศรี ลำลูกกา หมู่ 17
29016 นาย ประกิจ สำเภา ลำลูกกา หมู่ 17
29017 นาง ณัฐชลัยย์ บุญประเสริฐ ลำลูกกา หมู่ 17
29018 นาย จักรกฤษณ์ ศรีโนนยาง ลำลูกกา หมู่ 17
29019 นาย บัณฑิต สุ่มมาตย์ ลำลูกกา หมู่ 17
29020 นาย อิทธิกร ช่างปลูก ลำลูกกา หมู่ 17
29021 นางสาว จารุณี แดงโชติ ลำลูกกา หมู่ 17
29022 นาย เอกพจน์ แดงโชติ ลำลูกกา หมู่ 17
29023 นาย ปยุต แสนยางนอก ลำลูกกา หมู่ 17
29024 นาย ธงชัย พิมพขันธ์ ลำลูกกา หมู่ 17
29025 นาง ปรุง หาดทราย ลำลูกกา หมู่ 18
29026 นาง พิมพ์วิมล นิลแสงศรี บึงทองหลาง 12/18 หมู่ 2
29027 นางสาว ชูเกษม บุญสิทธิ์ บึงทองหลาง 49/305 หมู่ 4
29028 ร.ต. ทวีศักดิ์ บุตรจินดา บึงทองหลาง 49/129 หมู่ 4
29029 นางสาว คำพอน แสนสุข บึงทองหลาง 49/311 หมู่ 4
29030 นาย ศักดิ์ชาย ขาวนวลศรี บึงทองหลาง 49/32 หมู่ 4
29031 นาย ไชโย แก้วบ่อ บึงทองหลาง 49/160 หมู่ 4
29032 นาย อนุเทพ ช่วงสมบูรณ์ บึงทองหลาง 49/163 หมู่ 4
29033 นาย นัทธพงศ์ โพธิ์ทองมา บึงทองหลาง 49/316 หมู่ 4
29034 นาย ธวัช กฤษณะพุกต์ บึงทองหลาง 49/10 หมู่ 4
29035 นาย คุณาสิน จันทรรักษา บึงทองหลาง 49/19 หมู่ 4
29036 นาง ดาราวัลย์ ศิลปรัตน์ บึงทองหลาง 49/293 หมู่ 4
29037 นาย เงิน หาญศิลป์พงศ์ บึงทองหลาง 49/116 หมู่ 4
29038 นาง สิริพร นพประจวบ บึงทองหลาง 49/154 หมู่ 4
29039 นาย วิเชียร แสงส่อง บึงทองหลาง 49/107 หมู่ 4
29040 นาย ปภพ ริบรวมทรัพย์ บึงทองหลาง 49/295 หมู่ 4
29041 นาย มณฑล วิศวพาณิชย์ บึงทองหลาง 49/44 หมู่ 4
29042 นางสาว จรรยา จันทร์จอม บึงทองหลาง 49/56 หมู่ 4
29043 นาง เฉลา พิชัยคำ บึงทองหลาง 49/206 หมู่ 4
29044 นาย กฤษฎา นามมุงคุณ บึงทองหลาง 49/112 หมู่ 4
29045 นางสาว มัสรินทร์ เพลิงสงเคราะห์ บึงทองหลาง 49/309 หมู่ 4
29046 พ.ท. พีรพันธุ์ เนียมใจอาจ บึงทองหลาง 49/61 หมู่ 4
29047 นางสาว สาลินี ศรีเทียนแก้ว บึงทองหลาง 49/123 หมู่ 4
29048 นาย ธิติพันธ์ มาบัง บึงทองหลาง 49/122 หมู่ 4
29049 นาย อุดม พอกพูน บึงทองหลาง 49/110 หมู่ 4
29050 นาย สุพิศ พลพันธุ์ บึงทองหลาง 49/167 หมู่ 4
29051 นาย ปิยะพงศ์ แผลศร บึงทองหลาง 49/222 หมู่ 4
29052 นางสาว หทัยรัตน์ มากโฉม บึงทองหลาง 49/23 หมู่ 4
29053 นาย ประยงค์ ชินแสน บึงทองหลาง 49/25 หมู่ 4
29054 นาย ภูมเรศ วรรณภูติ บึงทองหลาง 49/131 หมู่ 4
29055 นางสาว พรรษรัชต์ วีรฉัตรสกุล บึงทองหลาง 49/102 หมู่ 4
29056 นางสาว สุชามาศ งามน้อย บึงทองหลาง 49/40 หมู่ 4
29057 นาง ปัทมา เมธาวนิช บึงทองหลาง 49/114 หมู่ 4
29058 นาย ตรีธวัฒน์ ห้วยหงษ์ทอง บึงทองหลาง 49/125 หมู่ 4
29059 นางสาว กานต์ ลิ่วเฉลิมวงศ์ บึงทองหลาง 40/70 หมู่ 4
29060 นาย ไพรินทร์ แก้วรัตน์ บึงทองหลาง 49/212 หมู่ 4
29061 นางสาว กชพร ศรีไสย์ บึงทองหลาง 49/7 หมู่ 4
29062 นางสาว อุษา นิกูลกาญจน์ บึงทองหลาง 49/43 หมู่ 4
29063 นาง สังวาล วรอุไร บึงทองหลาง 49/151 หมู่ 4
29064 นาย ศรชัย เจริญยิ่ง บึงทองหลาง 49/108 หมู่ 4
29065 นาย สากล แสงจรัสองค์ บึงทองหลาง 49/304 หมู่ 4
29066 นางสาว สมหญิง ธนาวุธิไกร บึงทองหลาง 49/307 หมู่ 4
29067 นางสาว ฐิตามินทร์ ธีรัตน์กุลจิรา บึงทองหลาง 49/226 หมู่ 4
29068 นางสาว ธัญธาดา เสาวิชิต บึงทองหลาง 49/200 หมู่ 4
29069 นาย ชัยวัฒน์ อุปคุต บึงทองหลาง 49/210 หมู่ 4
29070 นางสาว กันต์กมล รักษ์โพธิ์วงศ์ บึงทองหลาง 49/99 หมู่ 4
29071 นางสาว ฐิติพรรณ อินทร์ประสงค์ บึงทองหลาง 49/214 หมู่ 4
29072 นางสาว พรรณี สุขสังข์ บึงทองหลาง 49/142 หมู่ 4
29073 นาย พิเชษฐ วงศ์ศรีชู บึงทองหลาง 49/288 หมู่ 4
29074 นาย พิชัย จิตวิริยะวศิน บึงทองหลาง 49/88 หมู่ 4
29075 นางสาว ขนิษฐา แก้วทอง บึงทองหลาง 49/127 หมู่ 4
29076 นางสาว ภัทรา ปรุงธัญญพฤกษ์ บึงทองหลาง 49/79 หมู่ 4
29077 นาย ชรินพันธ์ ทรัพย์สิน บึงทองหลาง 49/220 หมู่ 4
29078 นางสาว ยุพิน เล็กกฤษดี บึงทองหลาง 21/3 หมู่ 5
29079 นางสาว สมปอง กรอบแป้น บึงทองหลาง หมู่ 12
29080 นาง ปาณิศา วีระชนม์ บึงทองหลาง 35/62 หมู่ 12
29081 นาย ธีระพงษ์ พรหมสวัสดิ์ บึงทองหลาง หมู่ 12
29082 นาง เกตุคำ เกตุมณี บึงทองหลาง 35/77 หมู่ 12
29083 นาง จันทร์แก้ว หม่องยุ้น บึงทองหลาง หมู่ 18
29084 นาย เพิ่ม สักงาม บึงทองหลาง หมู่ 18
29085 นาย ไชยา ปานศรีนวล บึงทองหลาง หมู่ 18
29086 นาย สุชาติ เนินกระโทก บึงทองหลาง หมู่ 18
29087 นาย วชิระ แก้วโยธา บึงทองหลาง หมู่ 18
29088 นางสาว งามใจ ทางชอบ บึงทองหลาง หมู่ 18
29089 นาย อนุวัตร โพธิ์ประสาท บึงทองหลาง 14/1 หมู่ 18
29090 นาง วิภาวัลย์ หงส์ปิติเจริญ บึงทองหลาง 44/1 หมู่ 18
29091 นาย เจือ โตวัฒนา บึงทองหลาง หมู่ 19
29092 นาย ธาวิน แสนอินทร์ บึงทองหลาง หมู่ 21
29093 นาย วรพงษ์ บางไพร บึงทองหลาง 19/5 หมู่ 3
29094 นางสาว เพียงเพ็ญ วิชากรกุล ลำไทร 21/3 หมู่ 7
29095 นาง ภัชรา โพธิ์ปัสสา ลำไทร 36/1 หมู่ 7
29096 นาย ทรงวุฒิ ประดับญาติ บึงคอไห 5/3 หมู่ 4
29097 นาย อานนท์ เชื้อเดช บึงคอไห หมู่ 4
29098 นางสาว สุพัตรา มรรคผล บึงคอไห หมู่ 4
29099 นาย ศราวุทธ มักผล บึงคอไห หมู่ 4
29100 นาย ชัยยะ ฉิมใหม่ บึงคอไห 8/2 หมู่ 4
29101 นาย ซาลีกีน มักผล บึงคอไห 48/4 หมู่ 4
29102 นาย สงวนศักดิ์ เชื้อเดช บึงคอไห 8/62 หมู่ 4
29103 นาง มณี เชื้อเดช บึงคอไห หมู่ 4
29104 นาง ฟาตีมะ บุญวิเศษ บึงคอไห 8/34 หมู่ 4
29105 นาย เกษมศักดิ์ บุญฉลอง บึงคอไห 8/49 หมู่ 4
29106 นางสาว วริศรา พุ่มพิศ บึงคอไห 8/82 หมู่ 4
29107 นางสาว หนูจันทร์ บัวใหญ่ บึงคอไห 8/70 หมู่ 4
29108 นาง มลิวัลย์ หงษ์โต บึงคอไห 8/4 หมู่ 4
29109 นาย สุนันท์ เชื้อเดช บึงคอไห 8/28 หมู่ 4
29110 นาย เกรียงศักดิ์ กุนตง บึงคอไห 8/79 หมู่ 4
29111 นาย มีชัย เซาะฟัด บึงคอไห 8/33 หมู่ 4
29112 นาย ประสิทธิ์ โต๊ะทอง บึงคอไห 8/113 หมู่ 4
29113 นาย สมชาย สละหมัด บึงคอไห หมู่ 4
29114 นางสาว เปรมวดี มินศรี บึงคอไห 8/50 หมู่ 4
29115 นาย สมชาย สะและมัด บึงคอไห 8/29 หมู่ 4
29116 นางสาว วรรณา มักผล บึงคอไห หมู่ 4
29117 นาย ซา มักผล บึงคอไห 8/104 หมู่ 4
29118 นาย สมบัติ ผิวงาม บึงคอไห 8/116 หมู่ 4
29119 นาย วันชัย มานีวงษ์ บึงคอไห 8/19 หมู่ 4
29120 นาย มูซา วันหมัด บึงคอไห 8/9 หมู่ 4
29121 นาง นาทลัดดา รอเซ็น บึงคอไห หมู่ 4
29122 นางสาว ซาลาฮะร์ มักผล บึงคอไห หมู่ 4
29123 นางสาว รอเบี้ย มูยีหมัด บึงคอไห 8/94 หมู่ 4
29124 นาย ยุทธภูมิ รอเซ็น บึงคอไห 8/6 หมู่ 4
29125 นาย สมบูรณ์ สิงห์งาม บึงคอไห 8/108 หมู่ 4
29126 นาย สวัสดิ์ มานีวงษ์ บึงคอไห 9809/3 หมู่ 4
29127 นาง สุนิสา แดงอุบล บึงคอไห 8/111 หมู่ 4
29128 นาย เซ็ม มูยิมัด บึงคอไห 8/48 หมู่ 4
29129 นาย อนุชิต วงษ์ยีเมาะ บึงคอไห 8/42 หมู่ 4
29130 นาย มานิตย์ สิงห์งาม บึงคอไห 8/99 หมู่ 4
29131 นาง รอมะห์ วงษ์ยีเมาะ บึงคอไห 8/95 หมู่ 4
29132 นาย สุรินทร์ ศิริยามัน บึงคอไห 28/4 หมู่ 5
29133 นาง สรินญา ผิวงาม บึงคอไห 28 หมู่ 5
29134 นาย เซ็ม ผิวงาม บึงคอไห 28/1 หมู่ 5
29135 นาย ชัยบัญชา ผิวงาม บึงคอไห 28/3 หมู่ 5
29136 นาย มนตรี มูฮำหมัด บึงคอไห 41/2 หมู่ 5
29137 นาย สุไลมาน ศิริยามัน บึงคอไห 43 หมู่ 5
29138 นาง พรรณี อ่ำขำ บึงคอไห 43/2 หมู่ 5
29139 นางสาว ปัทมา สันประเสริฐ บึงคอไห หมู่ 5
29140 นางสาว สมจิตต์ ขำวิไล บึงคอไห หมู่ 5
29141 นาง ทองแว่น โต๊ะทอง บึงคอไห หมู่ 5
29142 นาย ฟี มูนิคม บึงคอไห 7 หมู่ 6
29143 นาย มีชัย ภิบาลพล บึงคอไห 12/25 หมู่ 6
29144 นาย วิเชียร มาระกุล บึงคอไห 19 หมู่ 6
29145 นาย จง กองแก้ว บึงคอไห 19/1 หมู่ 6
29146 นาย วานิตย์ ผิวงาม บึงคอไห 19/2 หมู่ 6
29147 นาย สมชัย แบรอมาน บึงคอไห 19/3 หมู่ 6
29148 นางสาว ลอม๊ะห์ มูนิคม บึงคอไห 19/4 หมู่ 6
29149 นาย ปรีชา มูฮำหมัดกาเซ็ม บึงคอไห 19/5 หมู่ 6
29150 นาย หวังหลง เจ๊ะวัง บึงคอไห 22 หมู่ 6
29151 นางสาว รอบีอะห์ สิงห์งาม บึงคอไห 35 หมู่ 6
29152 นาง จารุวรรณ ฟุ้งเฟื่องวรชัย บึงคอไห 43 หมู่ 6
29153 นางสาว นกเล็ก แตงนุ้ย บึงคอไห หมู่ 7
29154 นางสาว อมรรัตน์ พุ่มวัฒน์ บึงคอไห 7/1 หมู่ 8
29155 นาย กาเซ็ม เต็งซัน พืชอุดม 32 หมู่ 9

อำเภอลำลูกกา ครั้งที่ 34 ลำดับ 20001-25000




อำเภอลำลูกกา ครั้งที่ 34 ลำดับ 20001-25000 เรียงอักษรตามชื่อ

20001 นางสาว สุรีรัตน์ เมียกสา ลาดสวาย หมู่ 4
20002 นาย โญธิน หลอมนาค ลาดสวาย หมู่ 4
20003 นางสาว จินตนา โคลกประโคน ลาดสวาย หมู่ 4
20004 นางสาว นิตยา ประจันบาล ลาดสวาย หมู่ 4
20005 นางสาว เสาวลักษณ์ นิ่มละออ ลาดสวาย หมู่ 4
20006 นาง สมมาตร์ อ่างชิน ลาดสวาย หมู่ 4
20007 นาย สมจิต อ่างชิน ลาดสวาย หมู่ 4
20008 นาย ลือศักดิ์ ทรัพย์เจริญ ลาดสวาย หมู่ 6
20009 นาย เฉลิมพล บุญประเสริฐ ลาดสวาย 60/9 หมู่ 4
20010 นางสาว จรุวัน ทุนบัว ลาดสวาย หมู่ 1
20011 นาย รัชพล อยู่สุข ลาดสวาย หมู่ 9
20012 นาย สุนิตย์ ศรีดุก ลาดสวาย 51/509 หมู่ 9
20013 นาย สมพร ทิพย์โสตร ลาดสวาย 51/778 หมู่ 9
20014 นาย อรรถพล จันทร์ตรี ลาดสวาย 55/185 หมู่ 9
20015 นาง เดือนเพ็ญ พรมสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 10
20016 นาย ทองคำ วงษาลี ลาดสวาย หมู่ 10
20017 นาย วชิรหัตถ์ ไพรงาม ลาดสวาย 26/242 หมู่ 10
20018 นางสาว ขนิษฐา ซื่อตรง ลาดสวาย 26/97 หมู่ 10
20019 นาง ทวี งามสันติชัย ลาดสวาย 26/58 หมู่ 10
20020 นาง วรัญญา อเคดะ ลาดสวาย 25/206 หมู่ 10
20021 นาย สวัสดิ์ เชื้อชาติ ลาดสวาย หมู่ 10
20022 นาย ชูชาติ อึ๊งทอง ลาดสวาย 3/3 หมู่ 10
20023 นาง จรัสศรี กองช้าง ลาดสวาย 25/188 หมู่ 10
20024 นาง เพ็ญสุรัศมิ์ คล้ายจินดา ลาดสวาย 26/591 หมู่ 10
20025 นาง รุ่งรวี ลอยฟ้า ลาดสวาย 30/36 หมู่ 10
20026 นางสาว สัจจพร โพธิ์พันธ์ ลาดสวาย 26/16 หมู่ 10
20027 นางสาว ฑิฆัมพร อาชาวรัตน์ ลาดสวาย 25/193 หมู่ 10
20028 นางสาว วิไล แซ่ลิ้ม ลาดสวาย 29/5 หมู่ 10
20029 นาย ภูภวิศ กฤตพลนารา ลาดสวาย 29/4 หมู่ 10
20030 นาย ยุทธนา ภูติสนันตน์ ลาดสวาย 25/300 หมู่ 10
20031 นางสาว สุนิสา หมวดเอ่น ลาดสวาย 29/48 หมู่ 10
20032 นาย จิรวุฒิ ศรีธัญรัตน์ ลาดสวาย 30/17 หมู่ 10
20033 นาย วราวุฒิ สีดา ลาดสวาย 30/8 หมู่ 10
20034 นาย สามารถ เพ็งศรี ลาดสวาย หมู่ 10
20035 นาย วิทยา ตันติเพชราภรณ์ ลาดสวาย 25/198 หมู่ 10
20036 นาย ธีระพล นาคยานยาว ลาดสวาย 25/146 หมู่ 10
20037 นาย ฉัตรพล ภู่วิจิตรวราภรณ์ ลาดสวาย 25/197 หมู่ 10
20038 นางสาว กรวรรณ สระทองเขิน ลาดสวาย 26/528 หมู่ 10
20039 นาง รัตนทิพย์ รุจิโมระ ลาดสวาย 26/268 หมู่ 10
20040 นางสาว วิภาภรณ์ แก้วอำไพ ลาดสวาย 26/525 หมู่ 10
20041 นางสาว สมพร ตั้งสะสม ลาดสวาย 30/87 หมู่ 10
20042 นาง จรัสศรี งามขำ ลาดสวาย 26/878 หมู่ 10
20043 นาย สุชิน รวยรื่น ลาดสวาย หมู่ 10
20044 นางสาว กาญจนา รวยรื่น ลาดสวาย หมู่ 10
20045 นาย สมรัก นานอก ลาดสวาย หมู่ 10
20046 นาย จำรอง คำสิน ลาดสวาย หมู่ 10
20047 นางสาว ชญานิศ แซ่ไอ่ ลาดสวาย หมู่ 10
20048 นาง สมพร สูขเชื้อ ลาดสวาย หมู่ 10
20049 นางสาว หนูแดง สุขขา ลาดสวาย หมู่ 10
20050 นางสาว ทิพย์นภา พุ่มทับทิม ลาดสวาย หมู่ 10
20051 นางสาว แสงทอง นานอก ลาดสวาย หมู่ 10
20052 นางสาว สมหญิง นานอก ลาดสวาย หมู่ 10
20053 นางสาว สุติ๋ม เอียนรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 10
20054 นางสาว สารภี พวงจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 10
20055 นาย จำนง สุขขำ ลาดสวาย หมู่ 10
20056 นาย ขวัญชัย เอี่ยสสอาด ลาดสวาย หมู่ 10
20057 นาย สมชาติ สถาน ลาดสวาย หมู่ 10
20058 นาย จำลอง ทูคำมี ลาดสวาย หมู่ 10
20059 นาย เสริมลาภ พรหมหมวก ลาดสวาย 30/48 หมู่ 10
20060 นาง ปรียลักษณ์ มงคลสวัสดิ์ ลาดสวาย 26/865 หมู่ 10
20061 นางสาว วันทณี หาญช้าง ลาดสวาย 26/891 หมู่ 10
20062 นาง จตุพร ดวงภมร ลาดสวาย 26/883 หมู่ 10
20063 นางสาว เจนจิรา เสริมเกษม ลาดสวาย 26/49 หมู่ 10
20064 นาย ศรีนุช ใจยืน ลาดสวาย 25/244 หมู่ 10
20065 นาย ธิติณัฏฐ ชินรี ลาดสวาย 26/402 หมู่ 10
20066 นาง เครือพันธ์ โกมารทัต ลาดสวาย 26/478 หมู่ 10
20067 นาย บุญชู สีขาว ลาดสวาย 26/519 หมู่ 10
20068 นางสาว พัชรี นารถนรกิจ ลาดสวาย 25/334 หมู่ 10
20069 นาย วรพล รัตนาอัมพวัลย์ ลาดสวาย 26/332 หมู่ 10
20070 จ.ส.อ. ธารา ศรีวงษ์กฎ ลาดสวาย 26/246 หมู่ 10
20071 นางสาว อารียา สุทธสุวรรณ ลาดสวาย 26/141 หมู่ 10
20072 นางสาว นวลทิพย์ เอนกศรีสุดวุฒิ ลาดสวาย 26/890 หมู่ 10
20073 นาย อรัญ เอนกศรีสุดวุฒิ ลาดสวาย 26/889 หมู่ 10
20074 นาย ธัชพล เพรเดอริคส์ ลาดสวาย 26/810 หมู่ 10
20075 นาย ประทีป ทองเปี่ยม ลาดสวาย 26/727 หมู่ 10
20076 นางสาว สุวรินทร์ เพชรบูรณ์ชัชวาล ลาดสวาย 26/610 หมู่ 10
20077 นางสาว นวรัตน์ ศุภโชควีระกุล ลาดสวาย 26/595 หมู่ 10
20078 นาย ฐกฤต สายหยุด ลาดสวาย 26/526 หมู่ 10
20079 นาย วงศกร ลิมาลัย ลาดสวาย 26/536 หมู่ 10
20080 นางสาว ธนพร โชติรัตน์ ลาดสวาย 26/507 หมู่ 10
20081 นางสาว ศิริเพ็ญ อุดมปัญญาวรกุล ลาดสวาย 26/399 หมู่ 10
20082 นาย สายชล เถื่อนวัฒน์ ลาดสวาย 26/273 หมู่ 10
20083 นาง เพ็ญฑิชา เศรษฐ๊ธัญหาร ลาดสวาย 26/369 หมู่ 10
20084 นาย พรชัย วัชรสถาพรพงศ์ ลาดสวาย 26/130 หมู่ 10
20085 นาย วีระ พันภักดี ลาดสวาย 26/75 หมู่ 10
20086 นาง พัชนี จุลละคร ลาดสวาย 25/420 หมู่ 10
20087 นางสาว สมจิตร ญาติวงศ์ ลาดสวาย 25/390 หมู่ 10
20088 นางสาว สุนันทา หมัดยูก๊บ ลาดสวาย 25/383 หมู่ 10
20089 นาย เชี่ยวชาญ สุนาวงศ์ ลาดสวาย 25/325 หมู่ 10
20090 นาง ไพลิน อภิวงค์ ลาดสวาย 25/235 หมู่ 10
20091 นางสาว สุนันทา ขำดิษฐ ลาดสวาย 25/140 หมู่ 10
20092 นาย ศักรินทร์ วายุภักษ์ภิญโญ ลาดสวาย 25/21 หมู่ 10
20093 พ.อ.ต. ชัชพงศ์ เพิ่มผล ลาดสวาย 25/20 หมู่ 10
20094 นาง สุนี แซ่อึ้ง ลาดสวาย 25/298 หมู่ 10
20095 นางสาว ปิยธิดา ปะวะเค ลาดสวาย 26/629 หมู่ 10
20096 นาย วิรัช พงษ์ศิริกุล ลาดสวาย 26/617 หมู่ 10
20097 นาย ณภัทร แป้นสุวรรณภูมิ ลาดสวาย 26/566 หมู่ 10
20098 นาง นิตยา เจริญสุข ลาดสวาย 25/129 หมู่ 10
20099 นาง ธัญญรัตน์ วัฒนาพิพัฒนกุล ลาดสวาย 26/110 หมู่ 10
20100 นาง พรสวรรค์ กันอยู่ ลาดสวาย 30/102 หมู่ 10
20101 นาย อุดม โกมินทร์ ลาดสวาย 26/4 หมู่ 10
20102 นาย พิชัย ทันมัง ลาดสวาย 25/446 หมู่ 10
20103 นาย ธงชัย วงศ์วัฒนวรรณ ลาดสวาย 25/426 หมู่ 10
20104 นาย ธิติวัฒน์ นาถเสรีพงศ์ ลาดสวาย 25/342 หมู่ 10
20105 นาง รุ่งทิวา สุขษาสุณี ลาดสวาย 25/429 หมู่ 10
20106 นาย สัมฤทธิ์ ตามเพิ่ม ลาดสวาย 25/395 หมู่ 10
20107 นาย จักรภพ ชาวกล้า ลาดสวาย 25/379 หมู่ 10
20108 นาย สำรอง หลงศรี ลาดสวาย 25/335 หมู่ 10
20109 นาย มนตรี แก้วกำพล ลาดสวาย 25/331 หมู่ 10
20110 นาย ธนวัฒน์ สุขวาสนะ ลาดสวาย 25/322 หมู่ 10
20111 นาง สมคิด กลิ่นพลับ ลาดสวาย 25/228 หมู่ 10
20112 นาย เชาวลิตร ปะนัดศรี ลาดสวาย 25/187 หมู่ 10
20113 นาง นิสา เฟื่องฟุ้ง ลาดสวาย 25/56 หมู่ 10
20114 นาย คณธร อาทิตย์วงศ์ ลาดสวาย 34/60 หมู่ 10
20115 นาย พิจักษณ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ลาดสวาย 30/28 หมู่ 10
20116 นาย ฉลาด คำทา ลาดสวาย 26/589 หมู่ 10
20117 นาย นิรันดร์ ศิลาเจิม ลาดสวาย 26/756 หมู่ 10
20118 นางสาว ชวนพิศ อินทรราชา ลาดสวาย 26/747 หมู่ 10
20119 นาย พินัย บัวกลิ้ง ลาดสวาย 26/745 หมู่ 10
20120 นาง สุภารัตน์ ลักธ์ธรรม ลาดสวาย 26/721 หมู่ 10
20121 นาง สมปอง แจ่มจำรัส ลาดสวาย 26/714 หมู่ 10
20122 นาย ยุทธภพ พูลโภค ลาดสวาย 26/704 หมู่ 10
20123 นาย จิรเมธ บุญล้ำ ลาดสวาย 26/697 หมู่ 10
20124 นาย สุวรรณ์ ดีใจ ลาดสวาย 26/696 หมู่ 10
20125 นาง ภมร อยู่ยอด ลาดสวาย 26/661 หมู่ 10
20126 นาย สุธีร์ จันทร์แป้น ลาดสวาย 26/649 หมู่ 10
20127 นาย อัศวิน หมายมี ลาดสวาย 26/638 หมู่ 10
20128 นาง ศิริวรรณ ชัยชิตาทร ลาดสวาย 26/672 หมู่ 10
20129 นาย สมชาย หวานชื่น ลาดสวาย 26/636 หมู่ 10
20130 นาง สุพิชญา แซ่ลี้ ลาดสวาย 26/632 หมู่ 10
20131 นาย อมรินทร์ แสงสุวรรณ ลาดสวาย 26/613 หมู่ 10
20132 นาย สุรชัย พงศ์สถิตพิพัฒน์ ลาดสวาย 26/619 หมู่ 10
20133 นาย สุทิน กระทิพรมราช ลาดสวาย 30/136 หมู่ 10
20134 นาง กัลยวรรณ์ การศักดิ์ ลาดสวาย 34/42 หมู่ 10
20135 นาย ธีระ ศิรินาวี ลาดสวาย 26/176 หมู่ 10
20136 นาย วิชัย กิจกุลทอง ลาดสวาย 34/69 หมู่ 10
20137 นาย ภูมิสุวรรณ แซ่อึ้ง ลาดสวาย 26/517 หมู่ 10
20138 นาย กิตติพงษ์ สวาสวาท ลาดสวาย 26/552 หมู่ 10
20139 นาย วรพจน์ เธียรสิริพรชัย ลาดสวาย 30/110 หมู่ 10
20140 นาง ดวงพร ชื่นแย้ม ลาดสวาย 31/5 หมู่ 10
20141 นาย ชาตรี ละอองอนุสรณ์ ลาดสวาย 29/2 หมู่ 10
20142 นาย ธนาธิป เหมือนแสง ลาดสวาย 25/43 หมู่ 10
20143 นาง มณฑา ชัยปัญญา ลาดสวาย 25/340 หมู่ 10
20144 นาย อัสนัย ศรีทอง ลาดสวาย 25/82 หมู่ 10
20145 นางสาว ศศิวิมล แนวทอง ลาดสวาย 26/90 หมู่ 10
20146 นางสาว ชนิษฐา อุปถัมภ์ ลาดสวาย 26/8 หมู่ 10
20147 นางสาว ชยานิษฐ์ เมษะพงษ์สานต์ ลาดสวาย 26/27 หมู่ 10
20148 จ.อ. โจ ฤทธิ์ถาวร ลาดสวาย 26/41 หมู่ 10
20149 นาง นวรัตน์ ศรีศักดา ลาดสวาย 26/54 หมู่ 10
20150 นาย วรวัฒน์ รามัญวงศ์ ลาดสวาย 26/92 หมู่ 10
20151 นางสาว ดลฤดี สินธุนาวารัตน์ ลาดสวาย 26/98 หมู่ 10
20152 นางสาว ลักขณา ศรีสุวรรณ ลาดสวาย 26/845 หมู่ 10
20153 นาง ธันยนันท์ ธนะเดชอธิวัฒน์ ลาดสวาย 26/580 หมู่ 10
20154 นาง นวลพจี ผูววิทยา ลาดสวาย 26/568 หมู่ 10
20155 นางสาว สมสกุล ปังวัฒนกุล ลาดสวาย 26/567 หมู่ 10
20156 นาย จิรวัฒน์ ขาวสุวรรณศรี ลาดสวาย 26/559 หมู่ 10
20157 นาย สัจจาณุภักคดิ์ ชินภัทรกิตติ์ ลาดสวาย 34/7 หมู่ 10
20158 นาย ชัชพงษ์ ขันเสนาะ ลาดสวาย 31/18 หมู่ 10
20159 นาย เฟื่อง อึ๊งทอง ลาดสวาย 3 หมู่ 10
20160 นาง วัลลิยา สอาดเอี่ยม ลาดสวาย 29/96 หมู่ 10
20161 นาย เชาวลิต บุญพร้อมอาษา ลาดสวาย 29/91 หมู่ 10
20162 นาย อิทธิพันธ์ ชินภัทรวิโรจน์ ลาดสวาย 29/16 หมู่ 10
20163 นางสาว อัจฉรา รักษากุล ลาดสวาย 26/57 หมู่ 10
20164 นางสาว สุวรรณา จันทร์น้อย ลาดสวาย 25/137 หมู่ 10
20165 นาย คมกริช จุฑะรพ ลาดสวาย 31/52 หมู่ 10
20166 นาง อธิษฐาน พะยอม ลาดสวาย 30/160 หมู่ 10
20167 นางสาว ไข่มุก เทพธาราทิพย์ ลาดสวาย 30/120 หมู่ 10
20168 นาย อเนก ศาสตร์ศรี ลาดสวาย 30/98 หมู่ 10
20169 นาย รพีพงศ์ วิริยะนนท์ ลาดสวาย 30/95 หมู่ 10
20170 นาย อิทธิพล อาจศิริ ลาดสวาย 30/97 หมู่ 10
20171 นางสาว วราภรณ์ เลื่อนประกันสิทธิ์ ลาดสวาย 30/91 หมู่ 10
20172 นาย ชัชชัย ทองประมูล ลาดสวาย 30/88 หมู่ 10
20173 นาย ชัยวัฒน์ จิตเจริญ ลาดสวาย 30/89 หมู่ 10
20174 นาย จุมพฎ มานิตยกูล ลาดสวาย 30/90 หมู่ 10
20175 นาย ดนัย วงษ์ประยูร ลาดสวาย 26/542 หมู่ 10
20176 นางสาว ธัญพร เดชมานนท์ ลาดสวาย 31/40 หมู่ 10
20177 นาย ประสิทธิ์ โรมพันธ์ ลาดสวาย 26/852 หมู่ 10
20178 นางสาว ณิชชารีย์ เสริฐนอก ลาดสวาย 26/833 หมู่ 10
20179 นางสาว ลำยอง ประทีปฉาย ลาดสวาย 26/853 หมู่ 10
20180 นาย เกียรติศักดิ์ ศรีบุณยาภิรัต ลาดสวาย 26/859 หมู่ 10
20181 นาย ชาตรี นิลวรรณ์ ลาดสวาย 26/860 หมู่ 10
20182 นาย ศานิตย์ สาหา ลาดสวาย 26/873 หมู่ 10
20183 นางสาว สุรางคณา เทศทอง ลาดสวาย 26/906 หมู่ 10
20184 นาย คคนะ รามสมภพ ลาดสวาย 26/907 หมู่ 10
20185 นาย ภัทรวุฒิ พลอาสา ลาดสวาย 26/915 หมู่ 10
20186 นาย ปรีชาพล เบ้าสาทร ลาดสวาย 26/404 หมู่ 10
20187 นาย ปริญญา เสมแย้ม ลาดสวาย 26/401 หมู่ 10
20188 นาย จำลอง อะโน ลาดสวาย 26/417 หมู่ 10
20189 นาย องอาจ นาคพล ลาดสวาย 26/471 หมู่ 10
20190 นาย ไพฑูรย์ ภักดีศรีโฆษิต ลาดสวาย 26/474 หมู่ 10
20191 นาย ก้องเกียรติ สุวรรณนิตย์ ลาดสวาย 26/532 หมู่ 10
20192 นาง วิลาวัลย์ ทองต้น ลาดสวาย 26/739 หมู่ 10
20193 นาย ธนัญชัย เทศวิรัช ลาดสวาย 26/744 หมู่ 10
20194 นางสาว จิตติมา นาคพันธุ์ ลาดสวาย 26/746 หมู่ 10
20195 นาย ณรงค์ ทัพสิทธิ์ ลาดสวาย 5/10 หมู่ 8
20196 นาย อัษฎางค์ ขำดี ลาดสวาย หมู่ 8
20197 นาย สมชาย นกวิเชียร ลาดสวาย หมู่ 8
20198 นาย ฉลอง เดชอรุณ ลาดสวาย หมู่ 8
20199 นางสาว ชูศรี พลเสน ลาดสวาย หมู่ 8
20200 นาง รุ่งรัตน์ อรัญมิตร ลาดสวาย หมู่ 8
20201 นาย เริง ชุมภู ลาดสวาย หมู่ 8
20202 นาย อรรถพร เขียวรุ้งเพชร ลาดสวาย หมู่ 8
20203 นางสาว วาสนา จันทร์หอม ลาดสวาย หมู่ 8
20204 นาย สุระพล ลีนะเสน ลาดสวาย หมู่ 8
20205 นาย ธนดล หิรัญ ลาดสวาย หมู่ 8
20206 นาง ไพรินทร์ บุบผะเรณู ลาดสวาย 25/28 หมู่ 8
20207 นางสาว สุภาวรรณ พันธวารี ลาดสวาย หมู่ 8
20208 นางสาว สุธนา อติรัตน์ ลาดสวาย 33/14 หมู่ 8
20209 นาย สุเทพ กนกวรรณจำรัส ลาดสวาย หมู่ 8
20210 นาย สุรัติ ลือถาวธ ลาดสวาย 29/17 หมู่ 8
20211 นาง เพ็กเฮียง ลือถาวธ ลาดสวาย 29/16 หมู่ 8
20212 นางสาว นวลปรางค์ นะราชรัมย์ ลาดสวาย 89/30 หมู่ 8
20213 นาย ปิยะ ชื่นชม ลาดสวาย 44/52 หมู่ 8
20214 นาง ปราณี ซัพฟ์ ลาดสวาย 44/148 หมู่ 8
20215 พ.อ.อ. ประมวล บัญญัติ ลาดสวาย 25/4 หมู่ 8
20216 นาง อัจฉรา ตาสำโรง ลาดสวาย 8/10 หมู่ 8
20217 พ.อ.อ. ทรงวุฒิ ตาสำโรง ลาดสวาย 8/7 หมู่ 8
20218 นาย โชคชัย เลิศวิริยจิตต์ ลาดสวาย 17/26 หมู่ 8
20219 นาง ธารารัตน์ บุญบางขัน ลาดสวาย 17/27 หมู่ 8
20220 นาย ประจักษ์ จุดโต ลาดสวาย หมู่ 8
20221 นาง สัมพันธ์ รอดวินิจ ลาดสวาย 14/22 หมู่ 8
20222 นางสาว สิรินชนม์ เดชเดชา ลาดสวาย 44/164 หมู่ 8
20223 นาย ชุมพล เรียงเครือ ลาดสวาย 16/5 หมู่ 8
20224 นาย นภดล พรสวรรค์ ลาดสวาย 25/21 หมู่ 8
20225 นางสาว อรอุมา คงแก้วขาว ลาดสวาย 44/207 หมู่ 8
20226 นาย โกสินทร์ ชูชัย ลาดสวาย 7/10 หมู่ 8
20227 นาย ปรัชญา เปลี่ยนภักดี ลาดสวาย 36/8 หมู่ 8
20228 นางสาว ลัดดาพร แซ่ตั้ง ลาดสวาย หมู่ 8
20229 นาย สุรพงษ์ ขันติวรบท ลาดสวาย 43/3 หมู่ 8
20230 นาย พิสิฐ เกตุแก้ว ลาดสวาย 37/7 หมู่ 8
20231 นาย ชวลิต กลัดเพ็ชร์ ลาดสวาย 39/69 หมู่ 8
20232 นาง ยุพิน เก่งผดุงไพศาล ลาดสวาย 44/61 หมู่ 8
20233 นาย พัฒนา นาคเจริญ ลาดสวาย หมู่ 8
20234 นาย รชต พาเขียน ลาดสวาย หมู่ 9
20235 นาย วราวุฒิ สุขโหมด ลาดสวาย หมู่ 9
20236 นาย ประไพ สว่างวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 9
20237 นางสาว อัญชลี ป้อมสาหร่าย ลาดสวาย หมู่ 9
20238 นางสาว เต็มดวง บุตรใส ลาดสวาย หมู่ 9
20239 นาย รักพงษ์ สร้อยสุวรรณ ลาดสวาย 5/10 หมู่ 9
20240 นาย เทอดศักดิ์ สร้อยสุวรรณ ลาดสวาย 51/431 หมู่ 9
20241 นาย พงศกร สายแก้ว ลาดสวาย หมู่ 9
20242 นาย อนุรักษ์ สุโฆษกิจ ลาดสวาย 51/79 หมู่ 9
20243 นางสาว สุชิน ศรีคำพงศ์ ลาดสวาย 51/523 หมู่ 9
20244 นาย เอก กระจ่างช่วย ลาดสวาย 51/447 หมู่ 9
20245 นาย พรเทพ ผ่องวิญญาณ ลาดสวาย 51/709 หมู่ 9
20246 นางสาว เบญจพร นามบัญหา ลาดสวาย 51/872 หมู่ 9
20247 นาง ฉวีวรรณ สุขสุนัย ลาดสวาย 51/161 หมู่ 9
20248 นาย สายัณห์ สมวันดี ลาดสวาย หมู่ 9
20249 นางสาว เปียทิพย์ บุญหลาย ลาดสวาย 89 หมู่ 9
20250 นาย พงศ์พันธ์ ศรีบุญนาค ลาดสวาย 51/9 หมู่ 9
20251 นางสาว ประยงค์ เทพนม ลาดสวาย หมู่ 9
20252 นางสาว ศศิวิมล คอนมาลา ลาดสวาย 51/809 หมู่ 9
20253 นาย มนชัย เจริญภัทราวุฒิ ลาดสวาย หมู่ 9
20254 นาย ธนิต มีบุญ ลาดสวาย 51/362 หมู่ 9
20255 นาย ปัญญา อินลา ลาดสวาย 17/139 หมู่ 9
20256 นาย ธนเสฎฐ์ โชคสืบศิริ ลาดสวาย 17/154 หมู่ 9
20257 นาง ปั่น มัจฉิม ลาดสวาย 51/667 หมู่ 9
20258 นาย พรุททัย ภู่ศิริ ลาดสวาย 51/6 หมู่ 9
20259 นาง ลภัสดลา ศิริวิโรจน์ ลาดสวาย 51/87 หมู่ 9
20260 นางสาว นนท์นฤนาฎ คงศรี ลาดสวาย 51/451 หมู่ 9
20261 นาย ธนกฤต บุญพัชรนนท์ ลาดสวาย หมู่ 9
20262 นางสาว สมใจ ม่วงขจร ลาดสวาย 51/479 หมู่ 9
20263 นาย นพรุจ ชินภัทรสกุล ลาดสวาย 51/552 หมู่ 9
20264 นาย พิษณุกร สิงห์จันทร์ ลาดสวาย 51/660 หมู่ 9
20265 นาย ธนพนธ์ สู่แสงธรรม ลาดสวาย หมู่ 9
20266 นาย คำใหม แสงฤทธิ์ ลาดสวาย 51/410 หมู่ 9
20267 นาย สงกรานต์ ดีสร้าย ลาดสวาย 51/715 หมู่ 9
20268 นาย ธีระวัฒน์ อินธิแสง ลาดสวาย 51/557 หมู่ 9
20269 นาย สมชาย เอื้อเจริญลัทธ์ ลาดสวาย 51/277 หมู่ 9
20270 นาย จักรี จุกจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 9
20271 นาง กรองแก้ว โฉมฉิน ลาดสวาย หมู่ 9
20272 นางสาว ณัชชา จรัลวิกรัย ลาดสวาย 13/6 หมู่ 3
20273 นาง สุภาพร งามเนตร ลาดสวาย 99/128 หมู่ 3
20274 นาย สุนันทร์ ถิรมนสิทธิ ลาดสวาย 99/242 หมู่ 3
20275 นาง พัชรา ปั้นสุข ลาดสวาย 99/252 หมู่ 3
20276 นาย บุญเลี้ยง อินทรา ลาดสวาย 44/143 หมู่ 3
20277 นาง นภากร ภมรสูตร ลาดสวาย 99/254 หมู่ 3
20278 นางสาว ประไพรเพชร พรประสิทธิ์ ลาดสวาย 99/249 หมู่ 3
20279 นาง พีระพรรณ แสงอ่อน ลาดสวาย 39/26 หมู่ 3
20280 นาง พรพรรณ ชินะวนิชกิจ ลาดสวาย 39/21 หมู่ 3
20281 นาย วัชระ ชินะวนิชกิจ ลาดสวาย 39/22 หมู่ 3
20282 นาง กนกพร ชนะคช ลาดสวาย 37/36 หมู่ 3
20283 นาย อนรรฆพันธุ์ เชยชม ลาดสวาย 99/119 หมู่ 3
20284 นาย สมพร วรคุตตานนท์ ลาดสวาย 37/23 หมู่ 3
20285 นางสาว รินรดา นวนกิ่ง ลาดสวาย 99/350 หมู่ 3
20286 นางสาว กุลสตรี วรรณศรี ลาดสวาย 99/1 หมู่ 3
20287 นาย ณัฐฐา พิสุทธิโกเมน ลาดสวาย 99/264 หมู่ 3
20288 นาย เอกฤทธิ์ พิศนุภูมิ ลาดสวาย หมู่ 3
20289 นาง อัจฉราพร สาระบุตร ลาดสวาย 99/223 หมู่ 3
20290 นาย สุรศักดิ์ ขำรัสการ ลาดสวาย 99/7 หมู่ 3
20291 นางสาว นิรมล สุขวัฒนางกูร ลาดสวาย 99/32 หมู่ 3
20292 นาย วราวุธ เชื้อสุข ลาดสวาย 99/118 หมู่ 3
20293 นางสาว สุวงษ์ ดำรงธนสมบัติ ลาดสวาย 18/5 หมู่ 3
20294 นาย เชิดพงษ์ ด่านยุทธศิลป์ ลาดสวาย 99/188 หมู่ 3
20295 นางสาว นุชชนก พิศนุภูมิ ลาดสวาย หมู่ 3
20296 นางสาว เกศมณี รัตนพันธ์ ลาดสวาย 99/39 หมู่ 3
20297 นาง ภัคณัฏฐ์ กีรติโกศลรักษ์ ลาดสวาย 99/50 หมู่ 3
20298 นางสาว ดารูณี กะมันทา ลาดสวาย 51/529 หมู่ 9
20299 นาย สำรวย วาสะรัมย์ ลาดสวาย 51/349 หมู่ 9
20300 นางสาว ธันยพร แซ่อึ้ง ลาดสวาย 51/127 หมู่ 9
20301 นาย สัจจา หนูบุญรักษ์ ลาดสวาย 18/17 หมู่ 9
20302 นาย สมพร เอิบสันเทียะ ลาดสวาย 51/551 หมู่ 9
20303 นาง ปวีณา ศรีสาทร ลาดสวาย 17/159 หมู่ 9
20304 นางสาว วันดี โต๊ะอาลี ลาดสวาย หมู่ 9
20305 นาย มีเดช ชมสีบาย ลาดสวาย หมู่ 9
20306 นาย ธีรโชติ จำนงค์เนียร ลาดสวาย 22 หมู่ 9
20307 นาย อนุจิตร จำนงค์เนียร ลาดสวาย 49 หมู่ 9
20308 นาย กีรติ ขวัญกระโทก ลาดสวาย หมู่ 9
20309 น.ท. นรศักดิ์ บุญเกลี้ยง ลาดสวาย 45/2 หมู่ 9
20310 นางสาว นวพร พรมสง่า ลาดสวาย 51/403 หมู่ 9
20311 นาย พล บุญพรหม ลาดสวาย หมู่ 9
20312 นาย สมบูรณ์ พกโยพัด ลาดสวาย 51/237 หมู่ 9
20313 นางสาว ณัชชา รังษีบุตร ลาดสวาย หมู่ 9
20314 นาง มนัส สิงห์กวาง ลาดสวาย 51/90 หมู่ 9
20315 นาง ภัทราพร นาคนวล ลาดสวาย 51/114 หมู่ 9
20316 พ.อ.อ. ปทุม เครือโต ลาดสวาย 51/662 หมู่ 9
20317 นางสาว กษิรา ศิริพิพัฒน์พงศ์ ลาดสวาย 51/638 หมู่ 9
20318 นางสาว พิชญาณิศา เอื้อนิรันดิ์กุล ลาดสวาย 51/391 หมู่ 9
20319 นาย จักรพันธ์ ผาลี ลาดสวาย 51/17 หมู่ 9
20320 นางสาว อภันตรี องอาจ ลาดสวาย 51/534 หมู่ 9
20321 นาง นิรมล บุบผศิริ ลาดสวาย 51/150 หมู่ 9
20322 นาง น้ำผึ้ง ไข่ทา ลาดสวาย 51/223 หมู่ 9
20323 นาย โชคชัย ประยงค์หอม ลาดสวาย 51/256 หมู่ 9
20324 นางสาว ธนัชชา พันทวี ลาดสวาย 51/729 หมู่ 9
20325 นาง พรเพ็ญ ปทีปเพิ่มพงศ์ ลาดสวาย 51/590 หมู่ 9
20326 นาย ธเนศ สำราญสุข ลาดสวาย 17/170 หมู่ 9
20327 นาย สุชิน กระดาษทอง ลาดสวาย 7/2 หมู่ 9
20328 นางสาว อณิ ชูศักดิ์ ลาดสวาย 59/83 หมู่ 6
20329 นาย ณัฐวุฒิ ปุริสาร ลาดสวาย 59/411 หมู่ 6
20330 นางสาว วิไล กาญจนานิจ ลาดสวาย 60/229 หมู่ 6
20331 นาย ศรัณย์ บัวสอน ลาดสวาย 59/383 หมู่ 6
20332 นาย สุรเกียรติ์ พิศิษย์รุ่งโรจน์ ลาดสวาย หมู่ 6
20333 นางสาว วีราวรรณ พุกกะณะวนิชย์ ลาดสวาย 59/414 หมู่ 6
20334 นาย เกียรติชัย จันปุ่ม ลาดสวาย 60/151 หมู่ 6
20335 นาย สำรวย มณี ลาดสวาย 60/293 หมู่ 6
20336 นางสาว บูรณี อรรถเสถียร ลาดสวาย 60/368 หมู่ 6
20337 นาย ดาวเรือง พิวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20338 นาย ภาณุ ถนอมญาติ ลาดสวาย 90/284 หมู่ 6
20339 นาง ฉลวย ทัดเทียม ลาดสวาย 59/464 หมู่ 6
20340 นางสาว วีรวรรณ แอบบุญ ลาดสวาย 90/50 หมู่ 6
20341 นาย ชาญวิทย์ ปราบนอก ลาดสวาย 90/431 หมู่ 6
20342 นางสาว บุปผา แสงมณีเสถียร ลาดสวาย 49/255 หมู่ 6
20343 นางสาว เฉลิมลักษณ์ บุสิเกษม ลาดสวาย 59/465 หมู่ 6
20344 นาย นิจการ รักษ์อุดมการณ์ ลาดสวาย 59/393 หมู่ 6
20345 นาย ณัฐพัชร ธนาวสุ ลาดสวาย 90/636 หมู่ 6
20346 ร.ท. กฤติกร เดชาวุฒิรัตน์ ลาดสวาย 90/614 หมู่ 6
20347 นางสาว น้ำฝน อ้นเกตุ ลาดสวาย 90/544 หมู่ 6
20348 พ.ต. วีรชาติ ปานมณี ลาดสวาย 60/155 หมู่ 6
20349 นางสาว ยลพรรษ รัชนันท์ปริพัตร ลาดสวาย 59/296 หมู่ 6
20350 นาย วินัย ฉัตรวิจิตรกุล ลาดสวาย 49/29 หมู่ 6
20351 นาย ธเนศ หาญพัฒนะนุสรณ์ ลาดสวาย 60/141 หมู่ 6
20352 นางสาว สมจิตร จงเทพ ลาดสวาย 90/521 หมู่ 6
20353 นางสาว สนธยา สถิรานนท์ ลาดสวาย 90/83 หมู่ 6
20354 นางสาว จินตนา โรจนกุลนันท์ ลาดสวาย 20/25 หมู่ 6
20355 นาง ณัฐกาญจน์ เทพรักษา ลาดสวาย หมู่ 6
20356 นาย สุเมธ สังข์ประคอง ลาดสวาย 12/121 หมู่ 6
20357 นางสาว ประภัสสร อาชนะ ลาดสวาย 59/167 หมู่ 6
20358 นางสาว ทัศน์ ซาโพธิ์ ลาดสวาย 49/117 หมู่ 6
20359 นางสาว อรณิช วงศ์ศิริสิน ลาดสวาย 17/10 หมู่ 6
20360 นาย ฉลวย บุญสนอง ลาดสวาย หมู่ 6
20361 นาง อุดร พงษ์สนิท ลาดสวาย 22/10 หมู่ 6
20362 นางสาว สุชาดา ศรีคำ ลาดสวาย 22/2 หมู่ 6
20363 นาย อภิชาต ปรัชญสุนทร ลาดสวาย 60/280 หมู่ 6
20364 นาง อรชร หมอเมือง ลาดสวาย 59/287 หมู่ 6
20365 นาง อุไรลักษณ์ พักตรพันธานนท์ ลาดสวาย 20/38 หมู่ 6
20366 นาย บัณฑิต ทิพย์วัลย์ ลาดสวาย 49/269 หมู่ 6
20367 นาย ทัศนีย์ โสภาพ ลาดสวาย 49/182 หมู่ 6
20368 นางสาว เสาวภาคย์ เรืองสุวรรณ ลาดสวาย 49/120 หมู่ 6
20369 นาง จินตนา ภิรัชอมรพันธ์ ลาดสวาย 49/160 หมู่ 6
20370 นาย ทรงฤทธิ์ นนทนำ ลาดสวาย 49/82 หมู่ 6
20371 นาง วิภารณีย์ ปิติสุข ลาดสวาย 49/10 หมู่ 6
20372 นาย สรายุทธ์ ณ ลาดสวาย 80/16 หมู่ 6
20373 นางสาว ธัญญ์สรัตน์ ยมจินดา ลาดสวาย 49/18 หมู่ 6
20374 นางสาว วิภาภรณ์ กุลพัชรานุรักษ์ ลาดสวาย 49/44 หมู่ 6
20375 นาย ธงชัย องค์วิเศษไพบูลย์ ลาดสวาย 49/224 หมู่ 6
20376 นาย สันสกฤต บัวทรัพย์ ลาดสวาย 49/23 หมู่ 6
20377 นาย วรพล เจียรศักดิ์วัฒนา ลาดสวาย 49/100 หมู่ 6
20378 นางสาว สายฝน ธรรมดุล ลาดสวาย 49/313 หมู่ 6
20379 นาย สุทัศน์ จันทมาลา ลาดสวาย 49/21 หมู่ 6
20380 นาย จัรวัฒน์ พลศรี ลาดสวาย 90/35 หมู่ 6
20381 นาย พรเสถียร เสาวภาคสุนทร ลาดสวาย 49/209 หมู่ 6
20382 นาย จีรศักดิ์ โพธิ์ธรรม ลาดสวาย 59/400 หมู่ 6
20383 นาย สุรชัย มั่นคงกิจการ ลาดสวาย 59/213 หมู่ 6
20384 นาย ชัย พุฒชูชื่น ลาดสวาย 49/90 หมู่ 6
20385 นาย พณวรรธน์ ลาภสัมพันธ์ ลาดสวาย 49/43 หมู่ 6
20386 นางสาว ชุษณีย์ ทองแท้ ลาดสวาย 49/272 หมู่ 6
20387 นาย ศุภชัย เตชะวันชัย ลาดสวาย 49/202 หมู่ 6
20388 นาย กัมปนาท พรพรหมวินิจ ลาดสวาย 80/4 หมู่ 6
20389 นาย พุทธา ผู้มีสัตย์ ลาดสวาย 28/8 หมู่ 6
20390 นางสาว สุพัฒตรา พงษ์ศิริพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 6
20391 นางสาว สำฤทธิ์ แก้วคำ ลาดสวาย 90/232 หมู่ 6
20392 นาย นภดล บัวจันทร์ ลาดสวาย 90/150 หมู่ 6
20393 นางสาว ประณีต ยิ้มยวน ลาดสวาย หมู่ 6
20394 นางสาว ลักษมี รุ่งวัฒนาเศรษฐ์ ลาดสวาย 49/287 หมู่ 6
20395 นาย จินดา ขวัญเจริญ ลาดสวาย 32/14 หมู่ 6
20396 ว่าที่ ร.ต. สนธยา มั่นหมาย ลาดสวาย 59/154 หมู่ 6
20397 นาย ประโยชน์ สภาพันธ์ ลาดสวาย 59/199 หมู่ 6
20398 นางสาว พิริยาภรณ์ ศรีวิจารณ์ ลาดสวาย 90/202 หมู่ 6
20399 นาย เมธี วิวัฒนไพศาล ลาดสวาย 90/155 หมู่ 6
20400 นาย รุนณี แก้วเดียวผา ลาดสวาย หมู่ 6
20401 นาง พิมพรรณ ปลายชัยภูมิ ลาดสวาย 7 หมู่ 6
20402 นาย ประหยัด บุญพร้อม ลาดสวาย 20/42 หมู่ 6
20403 นาย ทวีศักดิ์ สกุลรักษ์ ลาดสวาย 59/39 หมู่ 6
20404 นาย รัชชัย ประเสริฐศรี ลาดสวาย 60/128 หมู่ 6
20405 นาย จักรพันธ์ สมตน ลาดสวาย หมู่ 6
20406 นาง กมลลักษณ์ เทียมสอน ลาดสวาย 49/256 หมู่ 6
20407 นาย ทรงศักดิ์ บุญราชแขวง ลาดสวาย 49/303 หมู่ 6
20408 นางสาว พรรณรัชต์ พรหมเพ็ญ ลาดสวาย หมู่ 6
20409 นางสาว อุบลศรี เสนาะรักษ์ ลาดสวาย 13//9 หมู่ 6
20410 นางสาว มลฤดี บางหลวง ลาดสวาย 13/18 หมู่ 6
20411 นาย นภดล แก้วพูลศรี ลาดสวาย 49/149 หมู่ 6
20412 นาง สุณี ชุมชาติ ลาดสวาย 59/123 หมู่ 6
20413 นางสาว ระเบียบ สุทธิบริบาล ลาดสวาย หมู่ 6
20414 นาย สมชาย สกุลวิจิตร์สินธุ ลาดสวาย 59/214 หมู่ 6
20415 นาง ปริศนา สืบสกุลสุนทร ลาดสวาย 59/87 หมู่ 6
20416 นาง สมหมาย สถ้านถิ่น ลาดสวาย หมู่ 6
20417 นาย สมศักดิ์ ช่วยสมประสงค์ ลาดสวาย 59/840 หมู่ 6
20418 นางสาว จีรวัฒน์ วรราช ลาดสวาย 59/195 หมู่ 6
20419 นาย อานุภาพ เดชมณี ลาดสวาย หมู่ 6
20420 นาง ธารินี มิโนะอุระ ลาดสวาย 49/276 หมู่ 6
20421 นางสาว รัตนะ นาคอุ่น ลาดสวาย 49/275 หมู่ 6
20422 นางสาว จรรยารักษ์ พุ่มพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20423 นาย คมกฤษ ต้วยรักดี ลาดสวาย 59/112 หมู่ 6
20424 นางสาว นวรัตน์ แสงชาติ ลาดสวาย 59/208 หมู่ 6
20425 นางสาว ชิษณุชา เดชกำแหง ลาดสวาย 12/89 หมู่ 6
20426 นาย ชนวัฒน์ ชูกลิ่น ลาดสวาย 12/36 หมู่ 6
20427 นาย พรรษชัย เจริญรัตน์ ลาดสวาย 12/130 หมู่ 6
20428 ร.ต. ศุภกิจ ศรีโชติ ลาดสวาย 12/106 หมู่ 6
20429 นาง ศิริวรรณ พัฒนปิยสุข ลาดสวาย 12/96 หมู่ 6
20430 นาย ประวิทย์ สงใย ลาดสวาย 12/93 หมู่ 6
20431 นาย สุเทพ แก้วเกิด ลาดสวาย 59/862 หมู่ 6
20432 นาย สมพร ศรีศักดิ์นอก ลาดสวาย 60/42 หมู่ 6
20433 นาย สุภชัย มาร่วมพงศ์ ลาดสวาย 59/23 หมู่ 6
20434 นาย อายุวัฒน์ จิตประเสริฐ ลาดสวาย 49/301 หมู่ 6
20435 นาง มณฑา แหลมฉลาด ลาดสวาย หมู่ 6
20436 นางสาว วิภาพรณ์ วงศ์อุดร ลาดสวาย 60/277 หมู่ 6
20437 พ.อ.อ. ธีระชาติ เทียนสันต์ ลาดสวาย หมู่ 6
20438 นาย อภิรัฐ ดวงใจ ลาดสวาย 49/54 หมู่ 6
20439 นางสาว อรพินท์ ชีรนรวนิชย์ ลาดสวาย 49/299 หมู่ 6
20440 นางสาว สุชาดา อะมะระกุล ลาดสวาย 30/5 หมู่ 6
20441 นาง วรณัน แสงสุภาษิต ลาดสวาย หมู่ 6
20442 นาย พสธร สายเบาะ ลาดสวาย 59/40 หมู่ 6
20443 นาย ธีรพงษ์ นิลดับแก้ว ลาดสวาย 49/32 หมู่ 6
20444 นาย ภัทรดนัย มุ่งดี ลาดสวาย 59/125 หมู่ 6
20445 นางสาว นงลักษณ์ เจียรานุชาติ ลาดสวาย 4/25 หมู่ 7
20446 นาย บุญชู เตชะอำนาจ ลาดสวาย 1/9 หมู่ 7
20447 นางสาว ณัฐจารวี ตรีทอง ลาดสวาย 72/137 หมู่ 7
20448 นาย วันชัย หงษ์อุทัย ลาดสวาย 12/131 หมู่ 7
20449 นาง อโนทัย สุวรรณเพชร ลาดสวาย 35/308 หมู่ 7
20450 นาง มาลี บุญสิน ลาดสวาย 72/42 หมู่ 7
20451 นาย สุริยัณห์ เหลานาคำ ลาดสวาย 28/55 หมู่ 7
20452 นาง สุชาดา ทรงความเจริญ ลาดสวาย 71/563 หมู่ 7
20453 นางสาว วัชลีย์ วจีปิยนันทานนท์ ลาดสวาย 2/25 หมู่ 7
20454 นาย พิเชษฐ เตชะดี ลาดสวาย 71/495 หมู่ 7
20455 นาย คมวุธ ธรรมสารัตน์ ลาดสวาย 72/178 หมู่ 7
20456 นางสาว รัศมี คำวิเชียร ลาดสวาย 35/301 หมู่ 7
20457 นางสาว จตุรพร วรรณวงษี ลาดสวาย หมู่ 7
20458 นางสาว รัชดาพร แสงอุทัย ลาดสวาย 4/38 หมู่ 7
20459 นาง นภาพรรณ ภูมิรัตน ลาดสวาย 71/373 หมู่ 7
20460 นาง ชลธร ประพิณไพโรจน์ ลาดสวาย 71/475 หมู่ 7
20461 นาย ปุณณวิชญ์ พันธุ์ศุภมงคล ลาดสวาย 28/35 หมู่ 7
20462 นาง สุวรรณา เอี่ยมสอาด ลาดสวาย 72/58 หมู่ 7
20463 นาง สิริภรณ์ เศษบุบผา ลาดสวาย 71/421 หมู่ 7
20464 นาย อังกูร ไพทีกุล ลาดสวาย 35/151 หมู่ 7
20465 นาง ยุพาภรณ์ จันทร์แสงศรี ลาดสวาย 71/324 หมู่ 7
20466 นาย อมรศักดิ์ เอี่ยมผึ้ง ลาดสวาย 72/86 หมู่ 7
20467 นาย พงศ์ธร ทับทอง ลาดสวาย หมู่ 8
20468 นางสาว นัยน์รัตน์ สีคร้าม ลาดสวาย 26 หมู่ 8
20469 นางสาว มงกุฎ คำแสน ลาดสวาย 51/206 หมู่ 9
20470 นาง มารยาท ช้างเย็นฉ่ำ ลาดสวาย 26/3 หมู่ 8
20471 นาง สุขศรี พิลาวรรณ ลาดสวาย 26/8 หมู่ 8
20472 นาย อำนวย โมรา ลาดสวาย 27 หมู่ 8
20473 นาย ศิริชัย ขุนทอง ลาดสวาย 26/10 หมู่ 8
20474 นาง นวลจิต ชมภูพื้น ลาดสวาย 25/34 หมู่ 8
20475 นาง บุญคลุ้ม สระเศรฐ ลาดสวาย หมู่ 5
20476 นาย เลิศชาย ณ ลาดสวาย 49/91 หมู่ 6
20477 นาย วิสันต์ พิจารณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
20478 นางสาว อภิญญา กระดาษทอง ลาดสวาย 3/11 หมู่ 10
20479 นาง ไพริน ฉลาดพันธุ์ ลาดสวาย หมู่ 10
20480 นาย ทวี รื่นคุณ ลาดสวาย หมู่ 10
20481 นาย สุรชัย เย็นทรวง ลาดสวาย หมู่ 10
20482 นาย จินดา พิทักษ์จินดา ลาดสวาย หมู่ 10
20483 นาย เฉลิมชัย พรมสีทา ลาดสวาย หมู่ 10
20484 นาย วิเชียร ก๋าติ๊บ ลาดสวาย หมู่ 10
20485 นาย สมยศ คำหงษา ลาดสวาย หมู่ 10
20486 นาย ปรัชญา ชัยอุดม ลาดสวาย 35/114 หมู่ 10
20487 นาย ปารมี โพคา ลาดสวาย หมู่ 10
20488 นางสาว กาญจนา โชตินอก ลาดสวาย 26/773 หมู่ 10
20489 นางสาว มาลิน เรียงวรานนท์ ลาดสวาย 26/805 หมู่ 10
20490 นาง นงนุช ถาพรพาสี ลาดสวาย 26/809 หมู่ 10
20491 นาย ธนภูมิ โชคศรีนิล ลาดสวาย 26/811 หมู่ 10
20492 นาย อาภา ใจเอื้อ ลาดสวาย 26/827 หมู่ 10
20493 นาย สามารถ ศรีสวัสดิ์ ลาดสวาย 26/781 หมู่ 10
20494 นาย ณัฐพล เพียรเวช ลาดสวาย 26/797 หมู่ 10
20495 นาง จันทร์เพ็ญ ดำรงบูรณะกุลชัย ลาดสวาย 26/289 หมู่ 10
20496 นาย วิทยา คงชาติ ลาดสวาย 26/294 หมู่ 10
20497 นาย เจริญ เสียมสกุล ลาดสวาย 26/230 หมู่ 10
20498 นาย อุดม ชูเทียน ลาดสวาย 26/263 หมู่ 10
20499 นาย วิทวัส บุญญานุวัตร ลาดสวาย 26/319 หมู่ 10
20500 นางสาว อัจฉราวรรณ ตันคณิต ลาดสวาย 26/328 หมู่ 10
20501 นาง สด บุญมีมาก ลาดสวาย 26/593 หมู่ 10
20502 นาย เฉลิมชัย รจนาสม ลาดสวาย 26/601 หมู่ 10
20503 นางสาว กรชวัล พูลเกษม ลาดสวาย 26/605 หมู่ 10
20504 นาย สุรชัย สงค์ดี ลาดสวาย 26/615 หมู่ 10
20505 นางสาว ปิยวรรณ มะธิปิไข ลาดสวาย 26/631 หมู่ 10
20506 นาย ณัฐธีร์ วณิชศิริวัฒน์ ลาดสวาย 26/637 หมู่ 10
20507 นาย วิรัช ผลเจริญพงศ์ ลาดสวาย 26/679 หมู่ 10
20508 นาย ศุภกิจ ดวงจันทร์ ลาดสวาย 26/728 หมู่ 10
20509 นางสาว ภัทราพร หาญทนงค์ ลาดสวาย 26/713 หมู่ 10
20510 นาย อนุชา ผลมั่งคั่ง ลาดสวาย 26/99 หมู่ 10
20511 นาย ชูศักดิ์ โสตแสงรัตน์ ลาดสวาย 26/121 หมู่ 10
20512 นาง ชญานิษฐ์ ติณชาติกาญจน์ ลาดสวาย 26/137 หมู่ 10
20513 นางสาว รชนีกร วัฒนรังสรรค์ ลาดสวาย 26/142 หมู่ 10
20514 นาง กฤตินี การุณทวยราษฎร์ ลาดสวาย 26/155 หมู่ 10
20515 นาย พงษ์ศักดิ์ ระเริงกลิ่น ลาดสวาย 26/159 หมู่ 10
20516 นาง วิลาวัลย์ เอี่ยมศิลป์ ลาดสวาย 26/184 หมู่ 10
20517 นาย โอภาส สุภาวงศ์ศรี ลาดสวาย 26/220 หมู่ 10
20518 นาย สกล สุขตัว ลาดสวาย 26/240 หมู่ 10
20519 นาย พงศกร จังเสถียร ลาดสวาย 30/30 หมู่ 10
20520 นาย นรินทร์ คงแก้ว ลาดสวาย 26/297 หมู่ 10
20521 นาย พิเชษฐ์ กิตติภูมิวัฒนา ลาดสวาย 26/64 หมู่ 10
20522 นางสาว อรทัย ศรีวิลัย ลาดสวาย 26/913 หมู่ 10
20523 นาง จันทรา บุญงามศรี ลาดสวาย 26/678 หมู่ 10
20524 นาย ธนากรณ์ ดอกดี ลาดสวาย 26/669 หมู่ 10
20525 นางสาว วรรณดี ดีเหลือ ลาดสวาย 25/18 หมู่ 10
20526 นาย สุธี กลั่นการนา ลาดสวาย 26/352 หมู่ 10
20527 นาย อรรถพงษ์ สันตธรรม ลาดสวาย 26/801 หมู่ 10
20528 นาง วาสนา เฟื้องฟุ้ง ลาดสวาย 25/417 หมู่ 10
20529 นาย ประทีป กรงทอง ลาดสวาย 25/326 หมู่ 10
20530 นางสาว จรัญญา สุดจิตรจูล ลาดสวาย 25/466 หมู่ 10
20531 นางสาว สุภาพร ยิ้มศรี ลาดสวาย 25/330 หมู่ 10
20532 นางสาว เพ็ญศรี ละลี ลาดสวาย 26/78 หมู่ 10
20533 นางสาว ฐิติรัตน์ พรประภาศักดิ์ ลาดสวาย 26/84 หมู่ 10
20534 นางสาว สุดใจ ภักดีจิตร์ ลาดสวาย 25/358 หมู่ 10
20535 นาย คมกริช ศิริทรัพย์ ลาดสวาย 25/357 หมู่ 10
20536 นาย สงวน โพธิมาตย์ ลาดสวาย 26/147 หมู่ 10
20537 นาง จุฑาทิพย์ เลาคำ ลาดสวาย 26/127 หมู่ 10
20538 นาง นงเยาว์ อุดมเลิศปรีชา ลาดสวาย 31/6 หมู่ 10
20539 นางสาว อำพร บุญมา ลาดสวาย 29/42 หมู่ 10
20540 นางสาว สุณีย์พร พิกุลแกม ลาดสวาย 26/131 หมู่ 10
20541 นาย สมโภช ทนทาน ลาดสวาย 25/371 หมู่ 10
20542 นาย ธนกฤต แม่นยำ ลาดสวาย 26/173 หมู่ 10
20543 นางสาว พัชราวลี พลอยศรีไพร ลาดสวาย 25/441 หมู่ 10
20544 นางสาว ธัญญรัตน์ ชาติชนบท ลาดสวาย 26/112 หมู่ 10
20545 นางสาว ชญากาญจน์ วงษ์แก้ว ลาดสวาย 26/108 หมู่ 10
20546 นาย ชาติชาย เกียรติกานนท์ ลาดสวาย 26/132 หมู่ 10
20547 นางสาว ทับทิม หนนุสิมิ ลาดสวาย 26/185 หมู่ 10
20548 นาย ธนฟฤต ฤทธิ์จีน ลาดสวาย 26/887 หมู่ 10
20549 นาย เอกพรรดิ ศุภวัฒน์ ลาดสวาย 26/368 หมู่ 10
20550 นาย ธนากร จงวิลาสลักษณ์ ลาดสวาย 26/699 หมู่ 10
20551 นางสาว จอมขวัญ ปิยะพฤกษพรรณ ลาดสวาย 26/618 หมู่ 10
20552 นาย อนิวัต สุวรรณพฤกษ์ ลาดสวาย 26/494 หมู่ 10
20553 นาง สุจิตรา เยาวเรศ ลาดสวาย 26/310 หมู่ 10
20554 นาย ศักดิ์ชัย ศรีสุข ลาดสวาย 26/790 หมู่ 10
20555 นาย ศุภโชค ฉัตรทิวาพร ลาดสวาย 26/304 หมู่ 10
20556 นาย ศักดา เหล่าพิพัฒนา ลาดสวาย 26/599 หมู่ 10
20557 นางสาว ชวิศา โสมใจบุญ ลาดสวาย 26/893 หมู่ 10
20558 นาย กิตติ อมรสุรสิริ ลาดสวาย 26/872 หมู่ 10
20559 นาย สถาพร พึ่งอ่อน ลาดสวาย 26/910 หมู่ 10
20560 นาย สิทธิพร สอนสมนึก ลาดสวาย 26/513 หมู่ 10
20561 นาง ไพริน พึ่งอ่อน ลาดสวาย 26/543 หมู่ 10
20562 นาย วุฒิชัย ธนาจารุวัฒน์ ลาดสวาย 26/422 หมู่ 10
20563 นาย ยงยศ ศรียงค์ ลาดสวาย 26/623 หมู่ 10
20564 นาย วิชาญ ชูจำปา ลาดสวาย 25/367 หมู่ 10
20565 นาย เปรม ดวงมาลัย ลาดสวาย 26/346 หมู่ 10
20566 นาย ไพศาล บุญหาญ ลาดสวาย 26/569 หมู่ 10
20567 นาย ก้องเพชร โกบุตร ลาดสวาย 25/273 หมู่ 10
20568 นาย ยุพิน โกบุตร ลาดสวาย 25/293 หมู่ 10
20569 นาย อดุลย์ โพธิ์เงิน ลาดสวาย 25/346 หมู่ 10
20570 นาย ชลเขต จงไพศาล ลาดสวาย 25/434 หมู่ 10
20571 นางสาว อัมพวัน มัครรมย์ ลาดสวาย 25/348 หมู่ 10
20572 นาง ศิริพร จันทร์ทวี ลาดสวาย 25/91 หมู่ 10
20573 นาง พรรษมณฑ์ สุขสวัสดิ์ ลาดสวาย 25/215 หมู่ 10
20574 นาย ภูวณัฏฐ์ สุวรรณวิบูรณ์ ลาดสวาย 26/652 หมู่ 10
20575 นาย คนาวิทย์ ถานะวุฒิพงศ์ ลาดสวาย 26/693 หมู่ 10
20576 นาง สุมิตรา เคมาชัย ลาดสวาย 26/611 หมู่ 10
20577 นาง กรรณิกา อมรจริยะขจร ลาดสวาย 25/30 หมู่ 10
20578 นาง อมรวรรณ ชื่นเย็น ลาดสวาย 25/394 หมู่ 10
20579 นาย มนตรี โตบุญมี ลาดสวาย 25/408 หมู่ 10
20580 นาย สุนทร แก้วเจริญ ลาดสวาย 25/92 หมู่ 10
20581 นาง กาญจนา ชวีวัฒน์ ลาดสวาย 26/716 หมู่ 10
20582 นาง พลับพลึง นิลละ ลาดสวาย 26/382 หมู่ 10
20583 นาย เสรี หวังสุข ลาดสวาย หมู่ 11
20584 นาง ปราณี เวชกามา ลาดสวาย 65/79 หมู่ 11
20585 นาง ปราณี ขุนเจริญ ลาดสวาย หมู่ 11
20586 นาย วีระ กองมูล ลาดสวาย หมู่ 11
20587 นางสาว อิทธยา สมานชัย ลาดสวาย หมู่ 11
20588 นาง ศุภารมย์ พิบูลวรรณพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 11
20589 นางสาว รัญธิญา นราเที่ยง ลาดสวาย 90/134 หมู่ 11
20590 นางสาว จุฬารัตน์ ผ่องจิตต์ ลาดสวาย 45/13 หมู่ 11
20591 นางสาว พิมพ์รดา สุวิทยะศิริ ลาดสวาย 60/99 หมู่ 11
20592 นาย อัทะพล ศรีโกศักดิ์ ลาดสวาย 60/119 หมู่ 11
20593 นาง พเยาว์ หอมจันทร์ ลาดสวาย 42/9 หมู่ 11
20594 ร.ท. สมพร วิเทศาการ ลาดสวาย 69/188 หมู่ 11
20595 นาย ชุ้น สุจิรทรัพย์ ลาดสวาย 4/4 หมู่ 11
20596 นาง นภาพร ศรีแสน ลาดสวาย 60/97 หมู่ 11
20597 นาย วัชราวุฒิ ศรีแสน ลาดสวาย 60/62 หมู่ 11
20598 นาย พงค์พฤทธิ์ คล้ายขำ ลาดสวาย 60/98 หมู่ 11
20599 นาง สุวคนธ์ คล้ายขำ ลาดสวาย 60/63 หมู่ 11
20600 นาย สหรัฐ บูชา ลาดสวาย 41/71 หมู่ 11
20601 นาง สินใจ ไชยสงคราม ลาดสวาย 4/39 หมู่ 11
20602 นาง มัลลิกา รสรื่น ลาดสวาย 69/320 หมู่ 11
20603 นาย สุรพล นามวงษ์ ลาดสวาย 12/1 หมู่ 1
20604 นางสาว พัชรา แซ่โค้ว ลาดสวาย หมู่ 1
20605 นาง แววดาว สีทาพุฒ ลาดสวาย หมู่ 1
20606 นาย ชาตรี นิ่มมณี ลาดสวาย หมู่ 1
20607 นางสาว สุกัญญา ลิ้มประภานันท์ ลาดสวาย หมู่ 1
20608 นาง บุญอาด จินดามาตร ลาดสวาย หมู่ 1
20609 นาย สมพร จินดามาตร ลาดสวาย หมู่ 1
20610 นาง นารินทร์ จินดามาตร ลาดสวาย หมู่ 1
20611 นาง นิลยา นามวงค์ษา ลาดสวาย หมู่ 1
20612 นาง ชูศรี เจริญสุข ลาดสวาย หมู่ 1
20613 นาย พเยาว์ หวังเติมกลาง ลาดสวาย หมู่ 1
20614 นาง แสงจันทร์ บุตรวิชา ลาดสวาย หมู่ 1
20615 นาง ทองมี อุทาประเสริม ลาดสวาย 1/5 หมู่ 1
20616 นาง วงษ์เดือน ธรรมวงค์ ลาดสวาย หมู่ 1
20617 นางสาว ปรานอม ปี่ทอง ลาดสวาย หมู่ 1
20618 นางสาว เนาวรัตน์ นันธิจารย์ ลาดสวาย หมู่ 1
20619 นาย คมสัน นามนนท์ ลาดสวาย 23/28 หมู่ 7
20620 นางสาว สุภาภรณ์ สีทะทา ลาดสวาย 35/197 หมู่ 7
20621 นาย อธิษฐ์ ศิริตัน ลาดสวาย 26/533 หมู่ 2
20622 นาย อยุธยา เรียงจันทร์ ลาดสวาย 31/37 หมู่ 10
20623 นางสาว วิไล หนีหงษ์ ลาดสวาย หมู่ 5
20624 นาย ธรรมศักดิ์ กฤษทวี ลาดสวาย 69/150 หมู่ 11
20625 นาง พัลลภา เอี่ยมสำอางค์ ลาดสวาย 4/45 หมู่ 11
20626 นางสาว อรกัญญา พรหมดำรง ลาดสวาย 4/77 หมู่ 11
20627 นางสาว มลธิรา อ้วนไชยา ลาดสวาย 69/423 หมู่ 11
20628 นาย อนันต์ โสภา ลาดสวาย 47/10 หมู่ 11
20629 นาย สะดวก วรรณใจ ลาดสวาย 69/417 หมู่ 11
20630 นางสาว รุจิรา ศรีวงษ์ ลาดสวาย 69/216 หมู่ 11
20631 นาย เสกสรร สุวรรณา ลาดสวาย 69/171 หมู่ 11
20632 นาย พรชัย กิตติธนารักษ์ ลาดสวาย 91/209 หมู่ 11
20633 นาย ปรัชญา กิตติธนารักษ์ ลาดสวาย 91/237 หมู่ 11
20634 นาย วรานนท์ บุรพรัตน์ ลาดสวาย 60/133 หมู่ 11
20635 นาย สุไฮมิง หะยีสาและ ลาดสวาย 99/112 หมู่ 11
20636 นาย สำราญ สัตย์ธรรม ลาดสวาย หมู่ 11
20637 นาย ฉัตรชัย เชยด่านกลาง ลาดสวาย 91/233 หมู่ 11
20638 นางสาว ลำดวน อินกา ลาดสวาย 69/416 หมู่ 11
20639 นาย กุลภัทร์ มิลินทากาศ ลาดสวาย 44/2 หมู่ 11
20640 นางสาว ปาริชาติ สอนมั่น ลาดสวาย 26/733 หมู่ 11
20641 นางสาว ปราณี อาจหาญ ลาดสวาย หมู่ 11
20642 นาง ภัฐภัทร ช่วยวงค์ ลาดสวาย 90/27 หมู่ 11
20643 นาง นภาศรี ฉัตรธีรภัทร ลาดสวาย 69/75 หมู่ 11
20644 นาง ภัทรพร อาจหาญ ลาดสวาย 69/18 หมู่ 11
20645 นาย สุพจน์ คำอ้าย ลาดสวาย หมู่ 11
20646 นาย ศิวะ พรหมจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 11
20647 นางสาว มยุรีย์ แดงด้าว ลาดสวาย 60/160 หมู่ 11
20648 นาง สมจิต บุญลือ ลาดสวาย หมู่ 11
20649 นางสาว มณีนุช เมืองจันทร์ ลาดสวาย 69/48 หมู่ 11
20650 นางสาว วรรณภา วรพงษ์ ลาดสวาย 69/424 หมู่ 11
20651 นางสาว สะอาง หงษ์น้อย ลาดสวาย 69/387 หมู่ 11
20652 นาย เจริญ เจือทอง ลาดสวาย 69/324 หมู่ 11
20653 นาง จำเรียง อุดหนุน ลาดสวาย หมู่ 11
20654 นางสาว พรรณิภา ปริยศิลา ลาดสวาย 69/244 หมู่ 11
20655 นาย กฤษดา ปริยศิลา ลาดสวาย 69/245 หมู่ 11
20656 นางสาว ชลธิชา แซ่เตีย ลาดสวาย 69/255 หมู่ 11
20657 นาย บุญนาค พูลสวัสดิ์ ลาดสวาย 90/29 หมู่ 11
20658 นาย สมยศ แซ่โป่ง ลาดสวาย 90/30 หมู่ 11
20659 นาย อรรถพร ไตรยวงค์ ลาดสวาย 90/130 หมู่ 11
20660 นาง วิภา แดงด้วง ลาดสวาย หมู่ 11
20661 นางสาว บุญรัตน์ ถิ่นรัศมี ลาดสวาย 90/28 หมู่ 11
20662 นาย พิสิษฐ์ มุสิกิตติวัฒน์ ลาดสวาย 90/12 หมู่ 11
20663 นาย ภัคสิทธิ สิริพัสวี ลาดสวาย 4/91 หมู่ 11
20664 นาย พัลลพ รื่นเริง ลาดสวาย 69/435 หมู่ 11
20665 นาย นภดล นันทโชติ ลาดสวาย 47/1 หมู่ 9
20666 นาย ชัยวัฒน์ เจือจันทึก ลาดสวาย 51/801 หมู่ 9
20667 นาง อุบล กระดาษทอง ลาดสวาย 7/3 หมู่ 9
20668 นาย นริษ ทรัพย์สถิตย์ ลาดสวาย 25/26 หมู่ 8
20669 นางสาว พิม เนื้อขำ ลาดสวาย 31/28 หมู่ 8
20670 นางสาว ดวงจันทราฉาย ช่วงชัย ลาดสวาย 91/198 หมู่ 11
20671 นาย ปพน ศิริโชติ ลาดสวาย 91/199 หมู่ 11
20672 นาย ทรงกล อุ่นคำปา ลาดสวาย หมู่ 4
20673 นาย สมพร เนื้อขำ ลาดสวาย 25/48 หมู่ 8
20674 นาย เดชาวุฒิ บุญสนอง ลาดสวาย หมู่ 9
20675 นาย อนุชิต หงษ์สาหัส ลาดสวาย หมู่ 9
20676 นาย ธนกฤต ว่องวิริยะกุล ลาดสวาย หมู่ 9
20677 นางสาว วิลาวัลย์ อ่อนเฉวียง ลาดสวาย หมู่ 6
20678 นางสาว จันทร์ทรา เป้าวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20679 นาย ณรงค์ สีดา ลาดสวาย หมู่ 6
20680 นาย จินดา เรืองวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20681 นางสาว เกศรา ศรีเมือง ลาดสวาย หมู่ 6
20682 นางสาว รัตรวี เรือนพงศ์ชัย ลาดสวาย หมู่ 5
20683 นางสาว ปานพิมพ์ สุขสมบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 5
20684 นาย ประจิน เจริญสุข ลาดสวาย หมู่ 5
20685 นางสาว ปิยนันท์ กุลจิตติเมธาวี ลาดสวาย หมู่ 5
20686 นางสาว ประครอง โพธิ์ศรีแก้ว ลาดสวาย หมู่ 5
20687 นางสาว ไอริน อ่วมเกตุ ลาดสวาย หมู่ 5
20688 นางสาว กรรณิการ์ ศรีวิเชียร ลาดสวาย หมู่ 5
20689 นาง เป้า รัตนปรารมย์ ลาดสวาย หมู่ 5
20690 นาย สมยศ ช่างปั้น ลาดสวาย หมู่ 5
20691 นางสาว ธนวรรณ วรีสาร ลาดสวาย หมู่ 5
20692 นางสาว กาญจนา สายเพชร ลาดสวาย หมู่ 5
20693 นาง วาสนา สีชื่น ลาดสวาย หมู่ 5
20694 นาย สังข์ จันทร์พรม ลาดสวาย หมู่ 9
20695 นาย ประสาท อังกาบ ลาดสวาย หมู่ 9
20696 นางสาว อ้อยใจ วิชามูล ลาดสวาย หมู่ 6
20697 นาย บัญชา นาโพธิ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20698 นาง นิภาพร ช่างหลอม ลาดสวาย หมู่ 6
20699 นางสาว ปณัชชา นานอก ลาดสวาย หมู่ 6
20700 นาง สำเนียง อ่อนศิริ ลาดสวาย หมู่ 6
20701 นางสาว แพรว ติรไพโรจน์ ลาดสวาย 69/227 หมู่ 11
20702 นาย อนุรักษ์ แซ่คู ลาดสวาย 69/73 หมู่ 11
20703 นาย สุวัฒน์ ลือถาวร ลาดสวาย 42/15 หมู่ 11
20704 พ.อ. สำราญ ธนกาญจน์ ลาดสวาย 91/174 หมู่ 11
20705 นางสาว สุนันทา วิริยะ ลาดสวาย 2 หมู่ 11
20706 นาย สุรินทร์ ธิติวรรณะ ลาดสวาย 69/101 หมู่ 11
20707 นาง อุดม เจริญศิริ ลาดสวาย หมู่ 11
20708 นาง ประยูร คุ้มพะเนียด ลาดสวาย 99/218 หมู่ 3
20709 นาย สมคิด พิศนอก ลาดสวาย หมู่ 3
20710 นาย ไพฑูรย์ ประจำวงษ์ ลาดสวาย 99/285 หมู่ 3
20711 นางสาว จินตนา เลื่อมใส ลาดสวาย 99/82 หมู่ 3
20712 นาย ชุติภาส อัครยาพานิช ลาดสวาย 37/9 หมู่ 3
20713 นาย สำเริง พึ่งสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
20714 นาย จันใด ศรีวิสุทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
20715 นาง แสงทิพย์ พรมเผ่า ลาดสวาย หมู่ 5
20716 นาง นภาพร หอมขจร ลาดสวาย หมู่ 5
20717 นาย จิรวัฒน์ เกื้อกูลสกุลกิจ ลาดสวาย หมู่ 5
20718 นางสาว ณภัค มยุเรศสกุล ลาดสวาย 99/61 หมู่ 5
20719 นาย ทนงศักดิ์ ไชยคำภา ลาดสวาย หมู่ 5
20720 นาย ปภังกร ว่องสาริกิจ ลาดสวาย หมู่ 9
20721 นาง ลัดดาวัลย์ สุทธิรัตน์เสรีกุล ลาดสวาย หมู่ 9
20722 นาย ชนะชนม์ ชาวชายโขง ลาดสวาย หมู่ 9
20723 นาย วีรชัย ศรีทอง ลาดสวาย หมู่ 9
20724 นาย ทวีป อินทร์จันทร์ ลาดสวาย หมู่ 9
20725 นางสาว ยุพิน ขุนทอง ลาดสวาย หมู่ 9
20726 นางสาว สรญา นิยะโต ลาดสวาย 55/46 หมู่ 9
20727 นางสาว สิริกาญจน์ หอมศรี ลาดสวาย หมู่ 9
20728 นาย เกริกศิลป์ สอดส่องกิจ ลาดสวาย หมู่ 9
20729 นาย ศรุต สิงหอุดม ลาดสวาย 51/575 หมู่ 9
20730 นาย นิมิต จิตศรสงวน ลาดสวาย 51/723 หมู่ 9
20731 นางสาว จิราพร เลื่อยเป็น ลาดสวาย 51/937 หมู่ 9
20732 นางสาว นวิยา รักสุภาพ ลาดสวาย หมู่ 9
20733 นาย ศุภกฤต จันทสิงห์ ลาดสวาย 51/236 หมู่ 9
20734 นาง ชมภัทร เกตุพร ลาดสวาย 17/243 หมู่ 9
20735 นาย วุโณทัย นาคประเสริฐ ลาดสวาย 51/433 หมู่ 9
20736 นาง มนสิชา เพ็ชรแก้ว ลาดสวาย 41/6 หมู่ 11
20737 นาย ชยกร จิรนนท์ธนบดี ลาดสวาย 99/114 หมู่ 11
20738 นางสาว จิรัชยา คตภูธร ลาดสวาย 99/115 หมู่ 11
20739 นาย สมโชค พงศ์สถาพร ลาดสวาย หมู่ 7
20740 นาย ไพศาล ตังประสิทธิ์ ลาดสวาย 71/416 หมู่ 7
20741 นาง อุษา ไหลสกุล ลาดสวาย 23/19 หมู่ 7
20742 นางสาว จินตนา สุขฤทธิ์ ลาดสวาย 35/416 หมู่ 7
20743 นาย ปพน มูลเงิน ลาดสวาย 4/67 หมู่ 7
20744 นาย สุนทร ติงสมิตร ลาดสวาย 35/264 หมู่ 7
20745 นาย ทวี มะแสงสม ลาดสวาย 35/173 หมู่ 7
20746 นาย สุคน ทรงฤทธิ์ ลาดสวาย 4/16 หมู่ 7
20747 นางสาว สิริกาญจน์ สังขรัตน์ ลาดสวาย 71/391 หมู่ 7
20748 พ.อ.อ. ชำนาญ แผ่นทอง ลาดสวาย 71/245 หมู่ 7
20749 นาย ปรีชา สัตยานุศักดิ์กุล ลาดสวาย 4/308 หมู่ 7
20750 นางสาว ภัสรี สุวรรณรัตน์ ลาดสวาย 4/307 หมู่ 7
20751 นาง สุธีรักษ์ เชียงเงิน ลาดสวาย 71/431 หมู่ 7
20752 นางสาว รัชนี แสนศรี ลาดสวาย หมู่ 7
20753 นางสาว สุนีย์ พวงทอง ลาดสวาย 31/30 หมู่ 8
20754 นาย ชาญชิต วรวรรณปรีชา ลาดสวาย 11/11 หมู่ 8
20755 นาย สมโชค แวดอุดม ลาดสวาย 89/90 หมู่ 8
20756 นาย ทรงศักดิ์ กระสวยทอง ลาดสวาย 25/49 หมู่ 8
20757 นาย สิทธิวัฒน์ วิสิทธิ์ ลาดสวาย 89/148 หมู่ 8
20758 นาย อุดม กลมสอาด ลาดสวาย หมู่ 8
20759 นางสาว กฤตยา กุลธรวณิชย์ ลาดสวาย 44/202 หมู่ 8
20760 นาย พึ่งพจน์ คุณพันธ์ ลาดสวาย 23/25 หมู่ 8
20761 นาย ประโชค ภู่ย้อย ลาดสวาย 25/70 หมู่ 8
20762 นาย ธวัชชัย เกษสาคร ลาดสวาย 59/81 หมู่ 6
20763 นาง ลัดดา แขหินตั้ง ลาดสวาย 20/67 หมู่ 6
20764 นาย พัฒนพงษ์ เมตติชวลิต ลาดสวาย หมู่ 6
20765 นาง วิสิฎฐ์ศรี ตังครโยธิน ลาดสวาย 4/4 หมู่ 6
20766 นาย วาสนา พงศ์สวัสดิ์ ลาดสวาย 12/20 หมู่ 6
20767 นาง ตะวันรุ่ง ชูเจริญ ลาดสวาย 12/97 หมู่ 6
20768 นางสาว สำริต นุสยา ลาดสวาย หมู่ 6
20769 นาย วิเชียร บางสลัด ลาดสวาย หมู่ 6
20770 นาง สมคิด บางสลัด ลาดสวาย หมู่ 6
20771 นาง สุปราณี นรนันท์ ลาดสวาย หมู่ 6
20772 นาง ศรีสุรางค์ จรรยารักษ์ ลาดสวาย หมู่ 6
20773 นาย พิชิต จิตตภัทราภรณ์ ลาดสวาย 49/220 หมู่ 6
20774 นาย สุรชัย ซิมตระการ ลาดสวาย 49/237 หมู่ 6
20775 นางสาว สุปราณี อันนะ ลาดสวาย 59/384 หมู่ 6
20776 นาย รุ่งเรือง น้ำคำ ลาดสวาย 49/194 หมู่ 6
20777 นาย ขวัญชัย ดนตรีเจริญ ลาดสวาย หมู่ 1
20778 นาง ทิตยาวดี สัมพันธารักษ์ ลาดสวาย 19/1 หมู่ 1
20779 นาย โฉลก สัมพันธารักษ์ ลาดสวาย 19 หมู่ 1
20780 นาย ประสาท ประสาทสิทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 1
20781 นางสาว จันธิดา ผลพงษ์ ลาดสวาย 2/78 หมู่ 1
20782 นางสาว กิรติญา ทรงผาสุข ลาดสวาย 99/336 หมู่ 3
20783 นาย พินิตย์ พิมพาเรือ ลาดสวาย 99/42 หมู่ 3
20784 จ.ท. บุญส่ง บลบาง ลาดสวาย 99/28 หมู่ 3
20785 นาย ธวัช ขวัญไชย ลาดสวาย หมู่ 3
20786 นางสาว รสสุคนธ์ พึ่งอารมย์ ลาดสวาย หมู่ 3
20787 นางสาว สุณิสา ภูมิพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
20788 นาย ปลื้ม เทศปลื้ม ลาดสวาย หมู่ 3
20789 นาย ประธี โชติมา ลาดสวาย หมู่ 3
20790 นาย เผ่าพันธุ์ นางาม ลาดสวาย หมู่ 3
20791 นางสาว ณัฐสุดา เสี่ยงบุญ ลาดสวาย หมู่ 3
20792 นาย ศุภชัย อ่อนสมทรง ลาดสวาย หมู่ 3
20793 นางสาว อริสา เจริญผล ลาดสวาย หมู่ 3
20794 นาง ดาว ทิศกระโทก ลาดสวาย หมู่ 3
20795 นาย เจริญ อยู่ทอง ลาดสวาย หมู่ 3
20796 นาย อนุสิทธิ์ แสนลาด ลาดสวาย หมู่ 3
20797 นาย นัฐพล นรมาตร ลาดสวาย หมู่ 3
20798 นางสาว ลำไพ ยี่ญวน ลาดสวาย หมู่ 3
20799 นาย คำภา บุญถูก ลาดสวาย หมู่ 3
20800 นาย บุญรอด มั่นคง ลาดสวาย หมู่ 3
20801 นาง สายสุนีย์ แสงพิมาย ลาดสวาย หมู่ 3
20802 นาง ถนอมจิตร ชุมภูพงศ์ ลาดสวาย หมู่ 3
20803 นาย อภิชิต จันทร์หอม ลาดสวาย หมู่ 3
20804 นาย อุดร พิลาขุน ลาดสวาย หมู่ 3
20805 นาง อัจฉรา แก้วพวงงาม ลาดสวาย 99/256 หมู่ 3
20806 นางสาว เจกิตาน์ พันธะพุมมี ลาดสวาย หมู่ 5
20807 นาย ชัยพิชิต กลิ่นจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
20808 นางสาว อาภรณ์ หอมเกตุ ลาดสวาย หมู่ 6
20809 นาง เทียมจันทร์ ศรีดาพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 4
20810 นางสาว สุภวิตา มุ่งเครือกลาง ลาดสวาย หมู่ 7
20811 นาย ชัยรัตน์ คำศรี ลาดสวาย หมู่ 7
20812 นาย ประสงค์ บัวระภา ลาดสวาย หมู่ 8
20813 นาย มงคล พงศ์พันธุ์สถาพร ลาดสวาย หมู่ 9
20814 นางสาว อรัญญา พรมมา ลาดสวาย หมู่ 9
20815 นาย ธนกฤต สุขสด ลาดสวาย หมู่ 5
20816 นาย สราวุธ ประสิทธิ์ส่งเสริม ลาดสวาย 55/234 หมู่ 5
20817 นาย ธรรมศักดิ์ นิโครธานนท์ ลาดสวาย หมู่ 5
20818 นาย ชิดชัย ทาเจริญ ลาดสวาย 55/840 หมู่ 5
20819 นาย ยุทธศาสตร์ ชาลีกุล ลาดสวาย 60/23 หมู่ 5
20820 นาย ธีธัช เผ่าพงษ์ไพโรจน์ ลาดสวาย หมู่ 5
20821 นางสาว ศิริวรรณ จุมพล ลาดสวาย หมู่ 5
20822 นาย ทวีศักดิ์ จันทรดาลุย ลาดสวาย หมู่ 5
20823 นาย ธารา ธาราศักดิ์ ลาดสวาย 30/23 หมู่ 5
20824 นางสาว พิสมัย เทพมะที ลาดสวาย หมู่ 5
20825 นาย ปราโมทย์ ดุลสริ ลาดสวาย 46/86 หมู่ 5
20826 นางสาว ปัทมา ศรีสวัสดิ์ ลาดสวาย 15/105 หมู่ 5
20827 นาง รตนพร ศุภลักษณ์นารี ลาดสวาย 55/192 หมู่ 5
20828 นาย จตุพร แสงประดับ ลาดสวาย 56/207 หมู่ 5
20829 นาง ปาณิศา อจลานนท์ ลาดสวาย หมู่ 5
20830 นาย วรรณรัตน์ สุวรรณคำ ลาดสวาย 68/3 หมู่ 5
20831 นางสาว บุษยมาศ วงค์วารเตชะ ลาดสวาย หมู่ 5
20832 นาย มนตรี มีคุณ ลาดสวาย หมู่ 5
20833 นางสาว บุญตา มงคลการณ์ ลาดสวาย หมู่ 5
20834 นางสาว สุจิตรา เชิดชนะ ลาดสวาย หมู่ 5
20835 นาย บรรเลง ภู่แก้ว ลาดสวาย หมู่ 5
20836 นาย ณัฐพงษ์ แสงอาวุธ ลาดสวาย หมู่ 5
20837 นางสาว พรรณอร ฉันทโรจน์ ลาดสวาย 23/16 หมู่ 5
20838 นาย บุ้งเลี้ยง แซ่ลิ้ม ลาดสวาย 79/13 หมู่ 5
20839 นาย พฤกษา รันดาเว ลาดสวาย 79/108 หมู่ 5
20840 นาย องอาจ ธีรานนท์ ลาดสวาย 55/467 หมู่ 5
20841 นาย สมเกียรติ ศิริพัฒน์พิบูลย์ ลาดสวาย 55/139 หมู่ 5
20842 นาย ศิริรุ่ง แซ่โง้ว ลาดสวาย 79/164 หมู่ 5
20843 นาย ปุณณภัทร สัมมาทรัพย์ ลาดสวาย 55/377 หมู่ 5
20844 นาย รักเล่ สันมะโน ลาดสวาย หมู่ 5
20845 นางสาว ศรีรัฐ ศรีหะทัย ลาดสวาย 55/547 หมู่ 5
20846 นาย ปริญญา เพ็งพันธุ์ ลาดสวาย 79/76 หมู่ 5
20847 นาย สัมพันธ์ พุ่มโสภา ลาดสวาย 61/77 หมู่ 5
20848 นาย เจตน์ ทองถนอม ลาดสวาย 88/157 หมู่ 5
20849 นาย กฤต ศิริรัตนกุล ลาดสวาย หมู่ 5
20850 นาง ภารดี จุณณวัตต์ ลาดสวาย 29/70 หมู่ 10
20851 นาง สิริพร หนองเฆ่ ลาดสวาย 26/606 หมู่ 10
20852 นาย ภิญโญ อินโต ลาดสวาย 26/514 หมู่ 10
20853 นาย วิษณุกร พูนชัย ลาดสวาย 33/151 หมู่ 10
20854 นาย พนา พลับพลาทอง ลาดสวาย 33/101 หมู่ 10
20855 นาย วิทยา พยัคฆลาศ ลาดสวาย 34/32 หมู่ 10
20856 นาย สมชาย อึ๊งทอง ลาดสวาย 3/5 หมู่ 10
20857 นาย อดุลรักษ์ ชื่นชม ลาดสวาย 35/98 หมู่ 10
20858 นาย ณัฐวัฒน์ บุญอยู่ ลาดสวาย 29/106 หมู่ 10
20859 นาย สุเทพ หนำจันทึก ลาดสวาย หมู่ 4
20860 นาง อุไรวรรณ ทรงผาสุข ลาดสวาย 18/96 หมู่ 4
20861 นาย ปรีชา สิงห์ครา ลาดสวาย 18/95 หมู่ 4
20862 นาย กิตติพัฒน์ สอนแสง ลาดสวาย 69/76 หมู่ 4
20863 นาย สุวิทย์ จุฑานพมณี ลาดสวาย 79/76 หมู่ 4
20864 นาย พิสูจน์ พลวัน ลาดสวาย 64/81 หมู่ 4
20865 นาย นักรบ สุนทรารชุน ลาดสวาย 26/68 หมู่ 4
20866 นางสาว สวพร พรหมศร ลาดสวาย 64/89 หมู่ 4
20867 นาย สมศรี บุบพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 4
20868 นาย เสน่ห์ ภาคญาติ ลาดสวาย 28/65 หมู่ 4
20869 นางสาว ส่งศรี บุญอำไพไชยกุล ลาดสวาย 52/6 หมู่ 4
20870 นาย พิสิฐ เอี่ยมอร่าม ลาดสวาย 64/24 หมู่ 4
20871 นาง สุจิภา ฉันทสวัสดิ์ ลาดสวาย 59/500 หมู่ 4
20872 นาง เพชรชรัตน์ เฉลี่ยกลาง ลาดสวาย 59/502 หมู่ 4
20873 นางสาว พรวลัญช์ ฉันทสวัสดิ์ ลาดสวาย 59/508 หมู่ 4
20874 นาย มงคล อาษากิจ ลาดสวาย หมู่ 4
20875 นาง ทิพวัลย์ ศรีใหญ่ ลาดสวาย 59/208 หมู่ 4
20876 นาง ทองปุ่น โลหากาศ ลาดสวาย หมู่ 4
20877 นาย อรุณ กรรณิกา ลาดสวาย 70/80 หมู่ 4
20878 นาง สุพัสตรา นอกุล ลาดสวาย 59/529 หมู่ 4
20879 นาย อภิชาต เสาว์สวย ลาดสวาย หมู่ 4
20880 นางสาว พูนสิน เล็กประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 4
20881 นาย สุวิทย์ เล็กประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 4
20882 นาย ชวน เพ็งปอพาน ลาดสวาย หมู่ 4
20883 นาย สุภพ ศรีสว่าง ลาดสวาย หมู่ 4
20884 นางสาว เกี๋ยงคำ อินตา ลาดสวาย หมู่ 4
20885 นาง สายใย แก่นนอก ลาดสวาย หมู่ 4
20886 นาย โกมล กาหาวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 4
20887 นาย ไพศาล เล็กประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 4
20888 นาย โอภาส เปรมานุวัติ ลาดสวาย 69/48-49 หมู่ 4
20889 นาง ธัญพร แกมนิล ลาดสวาย หมู่ 4
20890 นาย สืบพงศ์ สาขามุละ ลาดสวาย 37/97 หมู่ 4
20891 นาย บรรเจิด ฝ่ายรีย์ ลาดสวาย 31/52 หมู่ 4
20892 นาง มรกต จงไพศาล ลาดสวาย 25/402 หมู่ 10
20893 นางสาว อภิญญา ใยบัว ลาดสวาย 26/512 หมู่ 10
20894 นาย วีระ วิจักขณ์จารุ ลาดสวาย 33/48 หมู่ 10
20895 นาย ภณัชท์สันต์ บรรเจิดบวรศรี ลาดสวาย 26/504 หมู่ 10
20896 นาง ดวงจันทร์ อารีราษฎร์ ลาดสวาย 26/486 หมู่ 10
20897 นาย วุฒิพงษ์ สิงห์ทอง ลาดสวาย 26/484 หมู่ 10
20898 นาย วีระชัย แสนทวีสุข ลาดสวาย 26/479 หมู่ 10
20899 นาย อนุวัต บุญแสง ลาดสวาย 26/370 หมู่ 10
20900 นาย บุญทัศน์ อริยมงคลสกุล ลาดสวาย 26/472 หมู่ 10
20901 นาย โชคชัย เล็กราช ลาดสวาย 26/341 หมู่ 10
20902 นาย ชัยยุทธ สุวรรณมณี ลาดสวาย 26/343 หมู่ 10
20903 นางสาว อุบล พูลทา ลาดสวาย 25/327 หมู่ 10
20904 นาย ภัสส์ อัตตะเปโม ลาดสวาย 26/321 หมู่ 10
20905 นาย ธีระยศ บุญโต ลาดสวาย 26/300 หมู่ 10
20906 นางสาว มุกดาวรรณ์ มุกสี ลาดสวาย 26/281 หมู่ 10
20907 นางสาว สุพิชญาณ์ กำศร ลาดสวาย 26/213 หมู่ 10
20908 นางสาว วิมลพันธ์ เอี่ยมบุตรลบ ลาดสวาย 33/149 หมู่ 10
20909 นางสาว อรอมล สุขพิทักษ์กุล ลาดสวาย 33/139 หมู่ 10
20910 นาง อุ่นเรือน ผณินทรารักษ์ ลาดสวาย 33/120 หมู่ 10
20911 นาย ชาติ แก้วหอม ลาดสวาย 33/136 หมู่ 10
20912 นาย จีรยุทธ พูลพาณิชย์ ลาดสวาย 33/138 หมู่ 10
20913 นางสาว ลักขณา นารัตน์ ลาดสวาย 33/77 หมู่ 10
20914 นาง นารีรัตน์ เทียมผล ลาดสวาย 33/73 หมู่ 10
20915 นางสาว วีณา ใจธรรม ลาดสวาย 33/63 หมู่ 10
20916 นาย อาทรณ์ ศรีบ้านเช่า ลาดสวาย 29/56 หมู่ 10
20917 นาย จรัญ ศรีธาราธิคุณ ลาดสวาย 35/103 หมู่ 10
20918 นางสาว กาญจนา สอนเตจา ลาดสวาย 35/63 หมู่ 10
20919 นาง ยุวดี ศรีสถิตย์ธรรม ลาดสวาย 35/49 หมู่ 10
20920 นาย บุญทวี จันทร์เพ็ญ ลาดสวาย 35/48 หมู่ 10
20921 นาย สิรวิชญ์ ณิชาโชติสฤษฎ์ ลาดสวาย 35/26 หมู่ 10
20922 นางสาว จิราพร วราโพธิ์ ลาดสวาย 35/19 หมู่ 10
20923 นาย จิตติ วงศ์วชิรวิทย์ ลาดสวาย 33/156 หมู่ 10
20924 นางสาว ทิพรัตน์ โชติสิริวัฒนกิจ ลาดสวาย 35/158 หมู่ 10
20925 นาย สุทัศน์ พุกนัด ลาดสวาย 35/157 หมู่ 10
20926 นาง จิรวดี ออง ลาดสวาย 35/156 หมู่ 10
20927 นาย ปราโมทย์ อัคนิต ลาดสวาย 35/144 หมู่ 10
20928 นาย อัฐพล ภัทรสินไพศาล ลาดสวาย 35/133 หมู่ 10
20929 นาย อนิรุตติ์ อย่างรัตนโชติ ลาดสวาย 35/124 หมู่ 10
20930 นาย ประยุทธ สุกก้อนทอง ลาดสวาย 35/121 หมู่ 10
20931 น.ต. เอกชัย ไชยารัศมี ลาดสวาย 35/120 หมู่ 10
20932 นาย ธนกฤต ธีรมาศมงคล ลาดสวาย 25/224 หมู่ 10
20933 นาย ชรินทร์ อภิวงศ์ ลาดสวาย 25/220 หมู่ 10
20934 นาง แสนเทียน ซื่อตรง ลาดสวาย 25/221 หมู่ 10
20935 นางสาว ลภัสรดา ดิษบรรจง ลาดสวาย 26/677 หมู่ 10
20936 นาย ฤทธิศักดิ์ บุญวงศ์ ลาดสวาย 26/250 หมู่ 10
20937 นางสาว จินตราภรณ์ เภตรา ลาดสวาย 26/628 หมู่ 10
20938 นางสาว วิศิษฎ์สิริ สายสว่าง ลาดสวาย 26/594 หมู่ 10
20939 นาย สุเมธ สุวรรณณวงศ์ ลาดสวาย 26/586 หมู่ 10
20940 นางสาว สุชาดา สุวรรณวงศ์ ลาดสวาย 26/585 หมู่ 10
20941 นาง สมคิด มงคลแท้ ลาดสวาย 26/555 หมู่ 10
20942 นาย ราชมงคล อัสสา ลาดสวาย 26/535 หมู่ 10
20943 นางสาว พัชรพรรณ ยาโน ลาดสวาย 26/531 หมู่ 10
20944 นาง กาญจนา พระวิสัย ลาดสวาย 26/524 หมู่ 10
20945 นางสาว วิวรรธณี คงแก้ว ลาดสวาย 25/49 หมู่ 10
20946 นาย ธีภัทร ฉัตรเมือง ลาดสวาย 25/44 หมู่ 10
20947 นาย เทอดสกุล สุฐมานนท์ ลาดสวาย 25/37 หมู่ 10
20948 นาย ภาคิน เดชะศิริกุล ลาดสวาย 25/6 หมู่ 10
20949 นาย เฉลิมชัย มาลาวงษ์ ลาดสวาย 25/323 หมู่ 10
20950 นางสาว ทิวารัตติ์ เบ้าสาทร ลาดสวาย 25/316 หมู่ 10
20951 นาย ราเชนทร์ สังขะโห ลาดสวาย 26/803 หมู่ 10
20952 นาง สุมาลี อินทร์งาม ลาดสวาย 26/793 หมู่ 10
20953 นาย ชูพล สำเภาพล ลาดสวาย 26/788 หมู่ 10
20954 นาง กัลยา อุ้ยเจริญ ลาดสวาย 25/452 หมู่ 10
20955 นางสาว กรรณิการ์ กะลัมพากร ลาดสวาย 26/762 หมู่ 10
20956 นาย อำนาจ สมนาบัติ ลาดสวาย 51/720 หมู่ 9
20957 นาย ธีรชัย นิธิกวีสกุล ลาดสวาย 51/32 หมู่ 9
20958 ร.ต. บุญสืบ เกตุพรหม ลาดสวาย 51/927 หมู่ 9
20959 นางสาว กัญวิภร ศรีฉัตรญาภา ลาดสวาย 51/581 หมู่ 9
20960 นางสาว สุหัชชา สุวรรณะ ลาดสวาย 99/73 หมู่ 3
20961 นาย วีระพงษ์ ขจรวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 3
20962 นางสาว กัญญา สุวินทราการ ลาดสวาย 99/19 หมู่ 3
20963 นาย ศิริพร มาลี ลาดสวาย 99/243 หมู่ 3
20964 นาย บุญเชิด แสงจันทร์ ลาดสวาย 36/3 หมู่ 3
20965 นางสาว เอมอร พุทธิปรีดาพันธ์ ลาดสวาย 99/47 หมู่ 3
20966 นาย แสงชัย สิทธิ์อมรพร ลาดสวาย 99/233 หมู่ 3
20967 นาย สุวัฒน์ ศุภกมลเสนีย์ ลาดสวาย 99/267 หมู่ 3
20968 นางสาว ชัชฎา แปลงรัตน์ ลาดสวาย 69/12 หมู่ 5
20969 นาย สุรฉัตร สุวรรณสโรช ลาดสวาย 55/544 หมู่ 5
20970 นางสาว จุฑาทิพย์ เจริญพร ลาดสวาย 61/191 หมู่ 5
20971 นาง บุญเสริม กรอบทอง ลาดสวาย 90/539 หมู่ 5
20972 นาย พีรวัฒน์ ม้าทอง ลาดสวาย 55/160 หมู่ 5
20973 นาย วิชัย แสนศรี ลาดสวาย 61/136 หมู่ 5
20974 นาย สพล แรงมาก ลาดสวาย 49/103 หมู่ 5
20975 นาง วิไลลักษณ์ หฤหรรษพงศ์ ลาดสวาย 46/141 หมู่ 5
20976 นางสาว สุพิณ แซ่โค้ว ลาดสวาย 7/2 หมู่ 5
20977 นาย เอกชัย ภู่พงษ์ ลาดสวาย 88/521 หมู่ 5
20978 นางสาว วารุณี หลงชิน ลาดสวาย 55/477 หมู่ 5
20979 นางสาว ไพลิน ศิริวงศิลป์ ลาดสวาย 99/93 หมู่ 5
20980 นาง ประนอม นิราชภัย ลาดสวาย 88/13 หมู่ 5
20981 นาง เที่ยว บัตรวิเศษ ลาดสวาย 55/563 หมู่ 5
20982 นาย วรัญญู สายคง ลาดสวาย 55/564 หมู่ 5
20983 นาย เอนก สอนสี ลาดสวาย 59/786 หมู่ 5
20984 นาย พรชัย เอกศิริพงษ์ ลาดสวาย 49/36 หมู่ 5
20985 นางสาว นงนุช มยุเรศ ลาดสวาย หมู่ 5
20986 นาง วิสาข์ กลิ่นเพียร ลาดสวาย 55/195 หมู่ 5
20987 นาย นวพล นามสนธิ ลาดสวาย 55/345 หมู่ 5
20988 นาง จิรภา ใจสนิท ลาดสวาย 55/851 หมู่ 5
20989 นาง สิริกร ศุภฤกษ์มงคล ลาดสวาย 55/615 หมู่ 5
20990 นางสาว ปราณี อนุบุตร ลาดสวาย 59/226 หมู่ 6
20991 นาย บรรจง กองเพ็ชร ลาดสวาย หมู่ 6
20992 นาย ปรีชา ศรีสวรรค์ ลาดสวาย หมู่ 6
20993 นาย ประคอง มาศประสงค์ ลาดสวาย หมู่ 6
20994 นางสาว บุณยภัทรา บริบาลบุรีภัณฑ์ ลาดสวาย 49/50 หมู่ 6
20995 นาง ดวงพร แต้สุจิ ลาดสวาย 59/404 หมู่ 6
20996 นาย มิ่งขวัญ ขวัญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 6
20997 นาย วีรวิชญ์ ลภัสภรณ์พงศ์ ลาดสวาย 19/10 หมู่ 6
20998 นาย ประสิทธิ์ แซ่ปึง ลาดสวาย 19/9 หมู่ 6
20999 นางสาว พิไลวรรณ พินิจศักดิ์ ลาดสวาย 69/454 หมู่ 6
21000 นาง วรรณี ลาภจินดา ลาดสวาย 26/763 หมู่ 6
21001 นางสาว ลำพันธ์ ฝากาทอง ลาดสวาย หมู่ 6
21002 นาย ชูพงษ์ ศรีวรสาร ลาดสวาย หมู่ 6
21003 นาย ขุนทอง เฉลยวรรณ ลาดสวาย หมู่ 6
21004 นาย ขวัญชัย สำอาง ลาดสวาย 1 หมู่ 6
21005 นางสาว จุฑารัตน์ ชัยสาร ลาดสวาย หมู่ 6
21006 นาย นิธิโรจน์ ณัฐศรีพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 6
21007 นาง รัชนี เตรียวสมบูรณ์กิจ ลาดสวาย หมู่ 6
21008 นาย เฉลิมพร ชมภูทัพ ลาดสวาย 12/53 หมู่ 6
21009 นาย จตุรงค์ ชื่นใจ ลาดสวาย หมู่ 6
21010 นาย วิชัย โง๊ะบุดดา ลาดสวาย 12/86 หมู่ 6
21011 นาย นาวิน วิชัยโชติยากานต์ ลาดสวาย 59/22 หมู่ 6
21012 นาย วีระยุทธ ผกาวรรณศิลป์ ลาดสวาย 59/385 หมู่ 6
21013 นาย ศุภฤกษ์ แก้วสิงห์ ลาดสวาย 60/230 หมู่ 6
21014 นางสาว ปวีณา โตหนองหว้า ลาดสวาย 49/195 หมู่ 6
21015 นางสาว วรรณชนิต ชื่นเชาวกิจ ลาดสวาย 60/171 หมู่ 6
21016 นาง อุไรวรรณ รัชนีกร ลาดสวาย 71/13 หมู่ 7
21017 นาย มานพ สุขสะอาด ลาดสวาย 4/151 หมู่ 7
21018 นาย ธนิสร ชอบอรุณสิทธิ์ ลาดสวาย 71/200 หมู่ 7
21019 นางสาว จำรัสโฉม ชื่นบาน ลาดสวาย 72/120 หมู่ 7
21020 นางสาว ศศิธร ร่วมสมัคร ลาดสวาย 71/73 หมู่ 7
21021 นาย สุพจน์ นครพล ลาดสวาย หมู่ 7
21022 นาย เหลี่ยม เทพบุบผา ลาดสวาย หมู่ 7
21023 นาย วรนารถ ช่วยเวช ลาดสวาย 4/126 หมู่ 7
21024 นางสาว ฉัตรภรณ์ ศรีเหรา ลาดสวาย 35/291 หมู่ 7
21025 นาย เพชร บุญมาก ลาดสวาย 71/189 หมู่ 7
21026 นาย พิทักษ์ เพียอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 7
21027 นางสาว สายจิตร ขันติ ลาดสวาย 12/101 หมู่ 7
21028 นาย สมพล จุลคง ลาดสวาย 12/108 หมู่ 7
21029 นาย สมชาย ชัยรังษีเลิศ ลาดสวาย 26/1 หมู่ 7
21030 นาง นาตยา งามโรจนวณิชย์ ลาดสวาย 26/3 หมู่ 7
21031 นาย พิพัฒน์ ชัยรังษีเลิศ ลาดสวาย 26/4 หมู่ 7
21032 นางสาว สมฤทธิ์ สอนทำ ลาดสวาย หมู่ 7
21033 นางสาว รุ่งนภา ศิริเทพ ลาดสวาย 44/227 หมู่ 8
21034 นาย สุรพงศ์ น้อยเจริญ ลาดสวาย 44/228 หมู่ 8
21035 นางสาว ปุณยนุช ใบเงิน ลาดสวาย หมู่ 8
21036 นางสาว ศิริรัตน์ หวังจองกลาง ลาดสวาย หมู่ 8
21037 นาย สรพงษ์ มีสุข ลาดสวาย 25/57 หมู่ 8
21038 นางสาว วรรณี หน่อสีดา ลาดสวาย 44/81 หมู่ 8
21039 นาย วิชัย ภุมรินทร์ ลาดสวาย หมู่ 8
21040 นาง อรัญญา สวัสดี ลาดสวาย 43/5 หมู่ 8
21041 นาง ปาน สุขสมโภชน์ ลาดสวาย 31/3 หมู่ 8
21042 นาย เกียรติศักดิ์ เงินเหรียญ ลาดสวาย 25/61 หมู่ 8
21043 นาง มีนา ศรีศรีสว่าง ลาดสวาย 17/2 หมู่ 9
21044 นาย มิว โลกประโคน ลาดสวาย หมู่ 9
21045 นางสาว มยุเรศ รัตนะ ลาดสวาย หมู่ 9
21046 นาย ไตรรัตน์ ศรีรักษา ลาดสวาย 5/8 หมู่ 9
21047 นางสาว นิตยา กึกก้อง ลาดสวาย 51/197 หมู่ 9
21048 นางสาว ณิชชา นิลบรรพต ลาดสวาย 51/561 หมู่ 9
21049 นาย นภดล พสุนนท์ ลาดสวาย 51/663 หมู่ 9
21050 นาย สมญา คล่องในวัย ลาดสวาย หมู่ 9
21051 นาง จิรารัตน์ เลิศสุภารัตน์ ลาดสวาย 51/302 หมู่ 9
21052 นางสาว ปุณยนุช พรหมงาม ลาดสวาย 51/95 หมู่ 9
21053 นาย พัชรพล สีสำลี ลาดสวาย 51/508 หมู่ 9
21054 นาง สาลีนี ณ ลาดสวาย 51/093 หมู่ 9
21055 นางสาว พรทิพา กรุดลอยมา ลาดสวาย 5/215 หมู่ 2
21056 นาย ฤทธิชัย ภู่โกสีย์ ลาดสวาย 5/214 หมู่ 2
21057 นาย ภูมิเกียรติ โชคชัยชรินทร์ ลาดสวาย 5/189 หมู่ 2
21058 นาง รัชฎา ชิอิบะ ลาดสวาย 5/9 หมู่ 2
21059 นาง สมจิตร เต็งไตรรัตน์ ลาดสวาย 5/204 หมู่ 2
21060 นางสาว ดุจเดือน ธรรมาวุฒิ ลาดสวาย 5/104 หมู่ 2
21061 นาย สุพิทัศน์ ส่งศิริ ลาดสวาย 5/25 หมู่ 2
21062 นางสาว ธันยชนก ภาวนาภรณ์ ลาดสวาย 5/94 หมู่ 2
21063 นาง เพชรรัตน์ เจตน์วาที ลาดสวาย 5/95 หมู่ 2
21064 นางสาว วิไลวรรณ แซ่เอี๊ยบ ลาดสวาย 5/176 หมู่ 2
21065 นาย สมเดช ตั้งธนศิริกุล ลาดสวาย 5/91 หมู่ 2
21066 นางสาว วิมลรัตน์ ธนาธร ลาดสวาย 5/8 หมู่ 2
21067 นาง เกศินี หัตถวงษ์ ลาดสวาย 5/38 หมู่ 2
21068 นาย วัชรพล จันทรพิทักษ์ ลาดสวาย 5/17 หมู่ 2
21069 นาย นฤพล จินดาพรรณ ลาดสวาย 5/43 หมู่ 2
21070 นาย สุเมธ เหลืองศุภรพงศ์ ลาดสวาย 5/188 หมู่ 2
21071 นางสาว นภัสวันต์ ปวโรภาส ลาดสวาย 5/184 หมู่ 2
21072 นางสาว กนิษฐา พรหมสาขา ณ สกลนคร ลาดสวาย 5/190 หมู่ 2
21073 นาย วีรวุฒิ แสงสุทธิเศรษฐ์ ลาดสวาย 5/49 หมู่ 2
21074 นางสาว สุธิดา ชีวสาธน์ ลาดสวาย 5/149 หมู่ 2
21075 ว่าที่ พ.ต.ท.หญิง กรวรรณ ชุมชู ลาดสวาย 50/59 หมู่ 3
21076 นาง อาภา ทองเหลือง ลาดสวาย 50/53 หมู่ 3
21077 นาย มนูญ เจริญลอย ลาดสวาย 50/36 หมู่ 3
21078 นาย เดอนีอนนท์ ฮอรเนอร์ ลาดสวาย 50/92 หมู่ 3
21079 นาง สมศรี ร่มฟ้าไทย ลาดสวาย 50/85 หมู่ 3
21080 นางสาว อารดี เปี่ยมพงศ์สานต์ ลาดสวาย 50/101 หมู่ 3
21081 นาย วิทิต สัจจพงษ์ ลาดสวาย 50/143 หมู่ 3
21082 นาย สหรัฐ กฤษฎาชาตรี ลาดสวาย 50/103 หมู่ 3
21083 นางสาว เดือนรุ่ง บัวสอน ลาดสวาย 50/104 หมู่ 3
21084 ร.อ. พยัคพันธุ์ สังขพงศ์ ลาดสวาย 50/70 หมู่ 3
21085 นางสาว จุณลักษณ์ ชลิดาพงศ์ ลาดสวาย 50/1 หมู่ 3
21086 นาง ปรีชา แพทย์พันธุ์ ลาดสวาย 50/28 หมู่ 3
21087 นาง รุ่งฐิญา เฟรเซอร์ ลาดสวาย 50/80 หมู่ 3
21088 นาย ประสงค์ จำปาศักดิ์ ลาดสวาย 50/73 หมู่ 3
21089 นาย วิศิษฐ วุตติโรจน์ ลาดสวาย 50/72 หมู่ 3
21090 พล.อ.อ. ณรงค์ศักดิ์ สังขพงศ์ ลาดสวาย 50/13 หมู่ 3
21091 นาย ณธรรศ เอี่ยมพานิชย์ ลาดสวาย 50/66 หมู่ 3
21092 นาย วิโรจน์ ตั้งเจริญ ลาดสวาย 50/63 หมู่ 3
21093 นางสาว มธุกร สวิง ลาดสวาย 50/126 หมู่ 3
21094 นางสาว สมพิศ บุตรสาระ ลาดสวาย 50/137 หมู่ 3
21095 นาย สุขสันต์ องค์วิเศษ ลาดสวาย 50/193 หมู่ 3
21096 นาง ดุษฎี เกริกชวลิตกุล ลาดสวาย 50/201 หมู่ 3
21097 นางสาว อุษณีย์ อึ้งอัมพร ลาดสวาย 50/96 หมู่ 3
21098 นาย ดนัย เกื้อสถิตย์ ลาดสวาย 99/180 หมู่ 3
21099 นาย สุรศักดิ์ เหลืองถาวรกุล ลาดสวาย 40/3 หมู่ 3
21100 นาย นักรบ แย้มเหมือน ลาดสวาย 99/286 หมู่ 3
21101 นาย ขวัญชัย รู้ธรรม ลาดสวาย 55/707 หมู่ 3
21102 นาย สมพล สิทธิรุ่งเรืองสิน ลาดสวาย 26/14 หมู่ 3
21103 นาย สุชาติ วิไลเลิศโภคา ลาดสวาย 10/3 หมู่ 8
21104 นาย ธนากร ผิวขาว ลาดสวาย 73/1 หมู่ 8
21105 นาย สมทรง คุณพันธ์ ลาดสวาย 31/20 หมู่ 8
21106 นาย วิทมนต์ แจ่มวัฒนชัย ลาดสวาย 25/89 หมู่ 8
21107 นางสาว ดวงใจ บุญช่วย ลาดสวาย 44/279 หมู่ 8
21108 นาง โสภาพรรณ จิตรไพบูลย์ ลาดสวาย 70/78 หมู่ 8
21109 นาย พยงค์ ธินันทรักษ์ ลาดสวาย 29/1 หมู่ 8
21110 นางสาว อาภาศรี แซ่ล้อ ลาดสวาย 33/14 หมู่ 1
21111 นาง พัสตราภรณ์ นาคเจริญ ลาดสวาย หมู่ 1
21112 นาย เทอดไท ขาวเธียร ลาดสวาย 71/460 หมู่ 7
21113 นาย อัครเดช รัตนจักร ลาดสวาย 4/320 หมู่ 7
21114 นาง อารีย์ ขันธหิรัญ ลาดสวาย 12/170 หมู่ 7
21115 นาง หทัยรัตน์ บุญเคหา ลาดสวาย 72/95 หมู่ 7
21116 นาย ถนอม วัยฉลาด ลาดสวาย 72/142 หมู่ 7
21117 นาย ภวินท์ แก้วบุญตรี ลาดสวาย หมู่ 7
21118 นาง อรุณี แก้วจินดา ลาดสวาย 4/79 หมู่ 7
21119 นาง สว่างจิตต์ ดิษยวรรธนะ ลาดสวาย 4/39 หมู่ 7
21120 นาย ธวัชชัย ภูศรี ลาดสวาย 4/103 หมู่ 7
21121 นาย ชัชชัย เสนาะกรรณ ลาดสวาย 35/34 หมู่ 7
21122 นาย อริยะกุล หมั่นกิจ ลาดสวาย 4/40 หมู่ 7
21123 นางสาว สิรีวรินทร์ เรืองดิษฐ์ ลาดสวาย 71/423 หมู่ 7
21124 นางสาว ชนากานต์ อารีกุล ลาดสวาย 72/123 หมู่ 7
21125 นางสาว เฉลียว เปรมปรง ลาดสวาย หมู่ 7
21126 นางสาว กนกพรรณ เขื่อนวัง ลาดสวาย หมู่ 7
21127 นาย มารุต คงดำ ลาดสวาย หมู่ 7
21128 นาง วยุเรศ ชัยสุวรรณดุสิต ลาดสวาย 71/95 หมู่ 7
21129 นางสาว ธนาพร ภูมณี ลาดสวาย 72/122 หมู่ 7
21130 นาย เกรียงไกร สุนูพัฒพ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21131 นาง กงใจ จันทร์นวล ลาดสวาย หมู่ 7
21132 นางสาว นนทมาศ เอมอนนท์ ลาดสวาย 71/268 หมู่ 7
21133 นางสาว น้อย ใหม่เอี่ยม ลาดสวาย 35/123 หมู่ 7
21134 นาย ณัฐกานต์ บุตรบุญชู ลาดสวาย 71/283 หมู่ 7
21135 นาย สุทธินันท์ สมัยกุล ลาดสวาย 4/381 หมู่ 7
21136 นาง ดาราวดี ลาสุดี ลาดสวาย 19/20 หมู่ 7
21137 นาง นงนุช เขจรศาสตร์ ลาดสวาย หมู่ 7
21138 นางสาว ทองจันทร์ บุญหนองเหล่า ลาดสวาย หมู่ 7
21139 นาง เกศวดี ปอง ลาดสวาย 49/270 หมู่ 6
21140 นาง ฐิติภร สำเภา ลาดสวาย 59/413 หมู่ 6
21141 นางสาว กิตยาธร ชื่นชม ลาดสวาย 59/274 หมู่ 6
21142 นาย ทรงศักดิ์ ธรรมสาร ลาดสวาย 49/309 หมู่ 6
21143 นาง เครือวัลย์ ยืนยัน ลาดสวาย 49/168 หมู่ 5
21144 นาย อภิพล ดอกจำปา ลาดสวาย 49/235 หมู่ 5
21145 นาง รัชนี อำนาจ ลาดสวาย 88/166 หมู่ 5
21146 นาย บันเทิง สกุลณีย์ ลาดสวาย 56/29 หมู่ 5
21147 นาย ธงชัย วัชรเกียรติบุญญา ลาดสวาย 61/97 หมู่ 5
21148 นาง ภัทพราพรรณ อินทชาติ ลาดสวาย 46/129 หมู่ 5
21149 นางสาว ผกามาศ โพธิ์ทอง ลาดสวาย 55/238 หมู่ 5
21150 นาย ภาณุพงศ์ พิพัฒน์รัตนนนท์ ลาดสวาย 88/311 หมู่ 5
21151 นาย โชคชัย พราหมณ์เทศ ลาดสวาย 51/577 หมู่ 9
21152 นาง วิมลนันท์ สื่อนำโชค ลาดสวาย 51/757 หมู่ 9
21153 นาย สมควร ซิ้มเสียง ลาดสวาย 51/282 หมู่ 9
21154 นาย พยุงศักดิ์ บุญสาต ลาดสวาย 51/560 หมู่ 9
21155 นาง ปิติมา ศรีแสงนิล ลาดสวาย 51/201 หมู่ 9
21156 นางสาว ปัทมา ขาวอุไร ลาดสวาย 57/8 หมู่ 9
21157 นางสาว จิตรลดาวัลย์ สว่างช่วง ลาดสวาย 23/141 หมู่ 7
21158 นางสาว อุบล บุญใบ ลาดสวาย 35/279 หมู่ 7
21159 นาย มณี หาสุข ลาดสวาย 72/224 หมู่ 7
21160 นาย สิปปภาส เทพทัตภู่ศรี ลาดสวาย 4/18 หมู่ 7
21161 นางสาว ณัฐฌา คงมะลวน ลาดสวาย 28/28 หมู่ 7
21162 นาย ชวิศ นีละไพจิตร ลาดสวาย 71/428 หมู่ 7
21163 นาย กฤษณะ กฤษณะพรชัย ลาดสวาย 35/174 หมู่ 7
21164 นาย ปัญจพล พรหมมาโนช ลาดสวาย 35/379 หมู่ 7
21165 นาย เทียนชัย อัศวเดชาโชติ ลาดสวาย 4/198 หมู่ 7
21166 นาย ศรายุทธ หมู่พยัคฆ์ ลาดสวาย 90/1 หมู่ 7
21167 นาง พนารัตน์ เกษมรุ่งชัยกิจ ลาดสวาย 71/355 หมู่ 7
21168 นาย วีรศักดิ์ เขียวไพรี ลาดสวาย หมู่ 7
21169 นาย วรวิทย์ เฟื่องทวีลาภ ลาดสวาย 71/205 หมู่ 7
21170 นาย ชาตรี บุญธนากิจ ลาดสวาย 71/494 หมู่ 7
21171 นาย พงษ์ชัย สุวรรณ ลาดสวาย 4/384 หมู่ 7
21172 นาย กลการ กิจมีดี ลาดสวาย หมู่ 7
21173 นาง ปัทมา ตันนิธิ ลาดสวาย หมู่ 7
21174 นางสาว อมรศรี เจียรานุชาติ ลาดสวาย 28/16 หมู่ 7
21175 นาย สิทธิวัฒน์ พรหมศิริ ลาดสวาย หมู่ 7
21176 นางสาว ณัฐณิชา คูหาเรืองรอง ลาดสวาย หมู่ 7
21177 นาย วีรชัย จ้อยเจนสินธุ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21178 นางสาว จันทร์พร พะยอม ลาดสวาย 4/162 หมู่ 7
21179 นางสาว สิริพรรณ คูหาเรืองรอง ลาดสวาย หมู่ 7
21180 นาย นิคม สุขเกษม ลาดสวาย 71/443 หมู่ 7
21181 นาง สุวลี อรบุตร ลาดสวาย 71/289 หมู่ 7
21182 นาย ยุธยา สังข์นาค ลาดสวาย 19/30 หมู่ 7
21183 นางสาว ทิพวรรณ สมุทรสินธุ์ ลาดสวาย 4/94 หมู่ 7
21184 นาง สมพร คูหาเรืองรอง ลาดสวาย 17/29 หมู่ 7
21185 นาย คณาวุฒิ สุขแสงชู ลาดสวาย 35/228 หมู่ 7
21186 นาย เกียรติพงษ์ สมรรคการ ลาดสวาย หมู่ 7
21187 นาง วรรณเพ็ญ ฉุยฉาย ลาดสวาย 71/358 หมู่ 7
21188 นาย สาธิต พานิช ลาดสวาย 23/124 หมู่ 7
21189 นาย ทรงคม บัวไสว ลาดสวาย 72/144 หมู่ 7
21190 นาย ธีระเดช วงศ์แก้ว ลาดสวาย 71/262 หมู่ 7
21191 นาย พิชิต ศรีนอก ลาดสวาย 88/3 หมู่ 7
21192 นาง อรวรรณ อินทราลักษณ์ ลาดสวาย 35/257 หมู่ 7
21193 นาง สุดา ลัยนันท์ ลาดสวาย 71/420 หมู่ 7
21194 นางสาว เบญจมาส สุขทอง ลาดสวาย 72/84 หมู่ 7
21195 นาย เกรียงศักดิ์ สิทธิชัย ลาดสวาย 72/31 หมู่ 7
21196 นางสาว อติพัทธ์ เสนานุช ลาดสวาย 61/154 หมู่ 7
21197 นางสาว ณัฐรินทร์ ไชยภัทรจิรสิน ลาดสวาย 71/132 หมู่ 7
21198 นาง ประพันธ์ กองจันทร์ ลาดสวาย 72/81 หมู่ 7
21199 นาย บพิตร โพนทอง ลาดสวาย 4/53 หมู่ 7
21200 นาง สุภาภรณ์ ญาณวารี ลาดสวาย 99 หมู่ 7
21201 นาย พงษ์พิพัฒน์ ชูเชิดรัตนา ลาดสวาย 35/11 หมู่ 7
21202 นาย วิธาร ยิ่งสม ลาดสวาย 72/14 หมู่ 7
21203 นางสาว อัญชลี สมพงษ์ ลาดสวาย 4/343 หมู่ 7
21204 นาง นุชรา บุญศรี ลาดสวาย 28/27 หมู่ 7
21205 นาง สุชาวลี ประสานใจ ลาดสวาย หมู่ 7
21206 นาย เบิ้ม ทันจั่น ลาดสวาย 8/8 หมู่ 7
21207 นาง บุญฐิตา วิเชียรศรี ลาดสวาย หมู่ 7
21208 นาย เทพทัย สุวัณณะสังข์ ลาดสวาย 71/142 หมู่ 7
21209 นาย สมศักดิ์ วงศ์จันทร์เพ็ญ ลาดสวาย 1/10 หมู่ 7
21210 น.ต. นภดล บุญมั่น ลาดสวาย 4/388 หมู่ 7
21211 นาย วีระ เขียนประเสริฐ ลาดสวาย 71/154 หมู่ 7
21212 นางสาว พัทธนันท์ เก็งวินิจ ลาดสวาย 71/139 หมู่ 7
21213 นาง สายพิรุณ เก็งวินิจ ลาดสวาย 71/138 หมู่ 7
21214 นางสาว มะลิวัลย์ พรมบุตร ลาดสวาย หมู่ 7
21215 นางสาว สุขสงบ เที่ยงคง ลาดสวาย 71/214 หมู่ 7
21216 นาย พงศธร สมบูรณ์ ลาดสวาย 72/89 หมู่ 7
21217 นาง ชฎารัตน์ ไชยเสน ลาดสวาย 4/366 หมู่ 7
21218 นาง จำปา สาธุจรัญ ลาดสวาย 4/22 หมู่ 7
21219 นาย ประดิษฐ์ สาธุจรัญ ลาดสวาย 4/20 หมู่ 7
21220 นาย สมนีก ชูวงษ์ ลาดสวาย 4/122 หมู่ 7
21221 นางสาว ปฤศยานีย์ วิชัย ลาดสวาย หมู่ 7
21222 นาย ยุทธศักดิ์ ทองคำ ลาดสวาย หมู่ 7
21223 นาย ประวิทย์ ศิริธร ลาดสวาย หมู่ 7
21224 พ.ต.ท. สุรเดช อรรถพิจารณ์ ลาดสวาย 35/360 หมู่ 7
21225 นาย ถวิล ศรีจันทร์ ลาดสวาย 35/28 หมู่ 7
21226 นาย บัณฑิต หิรัญ ลาดสวาย 35/398 หมู่ 7
21227 ด.ต. สุรินทร์ ผดุงตาล ลาดสวาย 35/207 หมู่ 7
21228 นางสาว ทิฆัมพร สะอาดแก้ว ลาดสวาย 35/346 หมู่ 7
21229 นางสาว เณศริน กนกพิชญไกร ลาดสวาย 35/181 หมู่ 7
21230 นาง เพ็ญศรี จันต๊ะคาด ลาดสวาย 35/79 หมู่ 7
21231 นาย สุวิทย์ ยังปักษี ลาดสวาย 35/27 หมู่ 7
21232 นางสาว ชฎาพร อินทร์คง ลาดสวาย 35/373 หมู่ 7
21233 นาง จุฑารัตน์ เลือดไทย ลาดสวาย 35/255 หมู่ 7
21234 นางสาว เยาวลักษณ์ บัวระภา ลาดสวาย 35/4 หมู่ 7
21235 นาย ธวัชชัย มุ่งดี ลาดสวาย 35/113 หมู่ 7
21236 นางสาว สุนิชาญ์ ทองแย้ม ลาดสวาย 35/5 หมู่ 7
21237 นางสาว มนสิชา คุณดิลกพหล ลาดสวาย 35/345 หมู่ 7
21238 นางสาว ธิดารัตน์ ปลื้มวงศ์ ลาดสวาย 35/242 หมู่ 7
21239 นาย ณัฐวุฒิ ลาวรรณ ลาดสวาย หมู่ 7
21240 นางสาว ลัดดาวัลย์ ฤกษ์สวัสดิ์ ลาดสวาย 3/4 หมู่ 7
21241 นาย พุฒิพัทธ์ ฤกษ์สวัสดิ์ ลาดสวาย 3/33 หมู่ 7
21242 นาง งามเนตร เบ็ญมาศ ลาดสวาย 71/150 หมู่ 7
21243 นาย บุญศาสตร์ เบ็ญมาศ ลาดสวาย 71/149 หมู่ 7
21244 นาย รมย์รวินท์ ศรีสุดดี ลาดสวาย 71/303 หมู่ 7
21245 นางสาว อมรรัตน์ จงอุ้มกลาง ลาดสวาย หมู่ 7
21246 นางสาว อนงค์ แลบุญมา ลาดสวาย หมู่ 7
21247 นาย เวชยันต์ ใจทาน ลาดสวาย หมู่ 7
21248 นาย ดิลก นุ่มนิ่ม ลาดสวาย หมู่ 7
21249 นางสาว นงลักษณ์ พรมมาก ลาดสวาย หมู่ 7
21250 นาง วิลัย ไสยันต์ ลาดสวาย หมู่ 7
21251 นางสาว ฐิติรักษ์ จิโรชนิธิกาญจน์ ลาดสวาย หมู่ 7
21252 นาง สมร หามะฤทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21253 นางสาว ปราณี ตรีสิงห์ ลาดสวาย หมู่ 7
21254 นางสาว ปรอฉัตร โพธิ์มาก ลาดสวาย หมู่ 7
21255 นางสาว พจนารถ ไกรฤกษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21256 นางสาว กัญญาวีร์ ศรีภา ลาดสวาย หมู่ 7
21257 นางสาว วันนา ศรีหาตา ลาดสวาย หมู่ 7
21258 นาง จินตนา เพ็งศิริ ลาดสวาย หมู่ 7
21259 นาย พิทักษ์ พานทอง ลาดสวาย หมู่ 7
21260 นาง สุขใจ หิรัญสูตร ลาดสวาย หมู่ 7
21261 นางสาว สายสมร พลเสนา ลาดสวาย หมู่ 7
21262 นาย ปัญญา ประทุมมาศ ลาดสวาย หมู่ 4
21263 นาง อภิสรา วุ ลาดสวาย หมู่ 4
21264 นาง จิราพร ซีแบร์ท ลาดสวาย 59/489 หมู่ 4
21265 นางสาว ณัฐนรี ภาคฐิน ลาดสวาย 55/655 หมู่ 5
21266 นางสาว ศรีรัตนา เดชดี ลาดสวาย 55/352 หมู่ 5
21267 นาย ไพศาล จันหลง ลาดสวาย 51/29 หมู่ 5
21268 นางสาว วิสาข์ สัมปชัญญานนท์ ลาดสวาย 49/154 หมู่ 5
21269 นาย ณัฐปวินท์ ณัฐรมยางกูร ลาดสวาย 55/432 หมู่ 5
21270 นาย สรพล แรงมาก ลาดสวาย หมู่ 5
21271 นาย กมล ถาวรผล ลาดสวาย หมู่ 5
21272 นาง ทองสุข พวงนาค ลาดสวาย 1/72 หมู่ 5
21273 นาง เมธินี วุ้นศิริ ลาดสวาย 37/181 หมู่ 5
21274 นาย ทวีสิน ฟูวงศ์สินธิ์ ลาดสวาย 46/266 หมู่ 5
21275 นาย ยงค์ศักดิ์ ทองทา ลาดสวาย 68/75 หมู่ 5
21276 นาย พัฒนฉัตร ยากรณ์ ลาดสวาย 55/795 หมู่ 5
21277 นางสาว กัลญา ยิ้มบุตร ลาดสวาย 59/480 หมู่ 5
21278 นาง บังอร มาตผล ลาดสวาย 15/313 หมู่ 5
21279 นางสาว กิ่งกาญจน์ ศิลาอาสน์ ลาดสวาย หมู่ 5
21280 นาย ชูเกียรติ์ ธนพิทักษ์ ลาดสวาย 55/505 หมู่ 5
21281 นาย มานิตย์ แก้วศรีทา ลาดสวาย 55/13 หมู่ 5
21282 นาย ธนกฤต นาคบรรจง ลาดสวาย 16/10 หมู่ 5
21283 นาย พงศ์ศรณ์ ซื่อสัตย์ ลาดสวาย 51/141 หมู่ 5
21284 นาย สุริยา น้อยตรีมูล ลาดสวาย หมู่ 5
21285 นาย เกียรติศักดิ์ สุมณฑา ลาดสวาย หมู่ 5
21286 นาง ศุภลักษณ์ สถาพรพานิชย์ ลาดสวาย 46/174 หมู่ 5
21287 นางสาว ญาณิศา สมวงษ์ษา ลาดสวาย หมู่ 5
21288 นาง สุรางค์ วิทรมะ ลาดสวาย 69/58 หมู่ 5
21289 นาย ณัฐพล มัธยมชาติ ลาดสวาย 79/26 หมู่ 5
21290 นางสาว พาณีณัชญ์ ปัญญาคำ ลาดสวาย หมู่ 5
21291 นาย ศราวุฒิ อ่วมเกตุ ลาดสวาย 2/48 หมู่ 5
21292 นาย พลธร สุทธิพิทักษ์ ลาดสวาย 2/52 หมู่ 5
21293 นาย วีระวัฒน์ ปิ่นทอง ลาดสวาย หมู่ 5
21294 นาย วีระ อยู่นันต์ ลาดสวาย หมู่ 5
21295 นาย ฐนัส บุญประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 5
21296 นาย ชูวงศ์ ยิ่งอารีย์ ลาดสวาย 55/43 หมู่ 5
21297 นาย ธนาธิษณ์ ธนะสีหวัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 5
21298 นาง จำเริญ พ่วงสอน ลาดสวาย 7/24 หมู่ 5
21299 นาย ชูเกียรติ ยิ่งอารีย์ ลาดสวาย 55/42 หมู่ 5
21300 นาง สำอาง สบายตัว ลาดสวาย 17/5 หมู่ 3
21301 นาย สมบัติ ไชยเทศ ลาดสวาย หมู่ 3
21302 นาย วิชิน อินตัน ลาดสวาย หมู่ 3
21303 นาง ชีวัน แสงกล้า ลาดสวาย หมู่ 3
21304 นาย อานนท์ คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21305 นาง อรัญญา ศรีโพธิ์ทอง ลาดสวาย หมู่ 3
21306 นาง กาหลง คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21307 นางสาว วริสสา ศิริกุล ลาดสวาย หมู่ 3
21308 นางสาว พิไลวรรณ ปัญญา ลาดสวาย หมู่ 3
21309 นาย สมเดช ยุติธรรม ลาดสวาย หมู่ 3
21310 นาย ไพร โพธิ์เงิน ลาดสวาย หมู่ 3
21311 นาย วิทยา จันทศรี ลาดสวาย หมู่ 3
21312 นาง ปราณี ไกวดี ลาดสวาย หมู่ 3
21313 นาง ยนต์ ด้วงรา ลาดสวาย หมู่ 3
21314 นางสาว พิไลยวัน รัสสุรีย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21315 นาย เสนีย์ หลักงาม ลาดสวาย หมู่ 3
21316 นาย ประเจตต์ จันทร์ศรีทอง ลาดสวาย หมู่ 3
21317 นางสาว อรุณี ถิ่นซื่อตรง ลาดสวาย หมู่ 3
21318 นางสาว ประภา มิตรศิริ ลาดสวาย 99/146 หมู่ 3
21319 นาง พิมล คล้ายวิชิต ลาดสวาย หมู่ 3
21320 นาง บุญเรือน แก้วเกิด ลาดสวาย หมู่ 3
21321 นาย ประหยัด รุ่นทองผาสุก ลาดสวาย หมู่ 3
21322 นาย จักรกฤษ น้อยมาก ลาดสวาย หมู่ 3
21323 นาง ทองขัน ศรีสุข ลาดสวาย หมู่ 3
21324 นางสาว อรทัย เที่ยงจิตร ลาดสวาย หมู่ 3
21325 นางสาว อาลี คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21326 นาง สมควร ถิ่นซื่อตรง ลาดสวาย หมู่ 3
21327 นางสาว หนอม พวงพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21328 นาง วรรณี รุ่งศรี ลาดสวาย หมู่ 3
21329 นาย บุญมา นวนแดง ลาดสวาย หมู่ 3
21330 นาย ดำรง คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21331 นางสาว นุชรา คำพิพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 3
21332 นาง ลำจวน พรหมคำ ลาดสวาย หมู่ 3
21333 นาง บุญรอด ศรีนารอด ลาดสวาย หมู่ 3
21334 นางสาว ละอองศรี คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21335 นาย เชาวฤทธิ์ ด้วงรา ลาดสวาย หมู่ 3
21336 นาย เทพพิทักษ์ มาเจริญ ลาดสวาย หมู่ 3
21337 นาง ศุภวรรณ์ ขจรไพร ลาดสวาย หมู่ 3
21338 นาย สนใด คลังรา ลาดสวาย หมู่ 3
21339 นาย จันหอม แสนวิชัย ลาดสวาย หมู่ 6
21340 นาย จักรกฤษณ์ กันทะเสมา ลาดสวาย 60/5 หมู่ 6
21341 นาง ปราณี สุทธินวล ลาดสวาย 90/27 หมู่ 6
21342 นาย ตรีรัตน์ คงชยาสุขวัฒน์ ลาดสวาย 9/4 หมู่ 6
21343 นาย เฉลิมชัย สุทธินวล ลาดสวาย 60/26 หมู่ 6
21344 นาย สมพงษ์ ทัศวรรณ์ ลาดสวาย หมู่ 6
21345 นางสาว สุณิสา มูลเงิน ลาดสวาย หมู่ 6
21346 นางสาว สุพรรณี ยงวิริยกุล ลาดสวาย 12/74 หมู่ 6
21347 นาย บำรุง โมกกิจ ลาดสวาย หมู่ 6
21348 นางสาว ภาวินี จารุวรรณ ลาดสวาย 60/70 หมู่ 6
21349 นาย บุญยงค์ เล้าเจริญ ลาดสวาย 60/126 หมู่ 6
21350 นางสาว มณทิชา อุดมธนานันต์ ลาดสวาย 60/224 หมู่ 6
21351 นาย ธงชัย อร่ามเสาวภาคย์ ลาดสวาย 60/314 หมู่ 6
21352 นาง พรพิมล แซ่ตั้ง ลาดสวาย 60/399 หมู่ 6
21353 นางสาว รัชนีภรณ์ ทองเหมือน ลาดสวาย 60/379 หมู่ 6
21354 นางสาว เบญจวรรณ กลิ่นแก้ว ลาดสวาย 60/265 หมู่ 6
21355 นาย ภูมิภัทท์ จิรยุพงศ์ ลาดสวาย 60/133 หมู่ 6
21356 นาง เบ็ง ชุมอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 6
21357 นาย ประทีป เร่งงาน ลาดสวาย 49/217 หมู่ 6
21358 นางสาว เบญญาดา วิสุทธิกุล ลาดสวาย 90/171 หมู่ 6
21359 นาย ผดุงศักดิ์ คงสุข ลาดสวาย 49/138 หมู่ 6
21360 นาย จิรเดช มหาโอฬารกุล ลาดสวาย 59/144 หมู่ 6
21361 นางสาว วรธร โทธนะ ลาดสวาย 49/101 หมู่ 6
21362 นางสาว สิริลักษณ์ อินนันทะ ลาดสวาย 79/199 หมู่ 6
21363 นาย ดิถดนัย อยู่บรรยงค์ ลาดสวาย 69/79 หมู่ 6
21364 นางสาว พริมาภา กรโรจนชวิน ลาดสวาย 79/35 หมู่ 6
21365 นาย อิศเรศ สถาพรพานิชย์ ลาดสวาย 49/264 หมู่ 6
21366 นางสาว รสสุคนธ์ พลอยเพชร ลาดสวาย 49/239 หมู่ 6
21367 นาง สุดาวดี รักกสิกร ลาดสวาย 59/389 หมู่ 6
21368 นาย รังสิมันต์ นราพัฒน์ ลาดสวาย 59/116 หมู่ 6
21369 นางสาว เสาวรัตน์ ฐานาพิชัยศักดิ์ ลาดสวาย 49/297 หมู่ 6
21370 นางสาว ศิริรัตน์ วงศ์รัตนไพบูลย์ ลาดสวาย 36/26 หมู่ 8
21371 นางสาว ชุติมณฑน์ พูลเพิ่ม ลาดสวาย 79/103 หมู่ 8
21372 นางสาว จิตติยา นาคเกิดพะเนา ลาดสวาย 89/102 หมู่ 8
21373 นางสาว หทัยชนก จันทร์สิงห์ ลาดสวาย หมู่ 8
21374 นาย สมนึก ไตรสุทธิ ลาดสวาย 59/16 หมู่ 8
21375 นาย วิลัย ขันธุปัตย์ ลาดสวาย หมู่ 8
21376 นาง อีหลิน แซ่ตั้ง ลาดสวาย 49/286 หมู่ 6
21377 นางสาว พรรณพิไล เลิศเจริญพร ลาดสวาย 49/259 หมู่ 6
21378 นาย บรรจง มีแสง ลาดสวาย หมู่ 6
21379 นางสาว กัณยรินนัฎ กานธนนันทน์ ลาดสวาย 49/235 หมู่ 6
21380 นาย วีระเดช ทานะขันธ์ ลาดสวาย 61/137 หมู่ 5
21381 นาย ณัฐศักดิ์ ชัยชนะ ลาดสวาย 49/81 หมู่ 6
21382 นางสาว คลีนัส พินิจผล ลาดสวาย หมู่ 6
21383 นาง ดาเรศ พันธ์โคกกรวด ลาดสวาย 8/6 หมู่ 6
21384 ว่าที่ ร.ต.หญิง ฐิติพรรณ ศิริตระกูลวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 6
21385 นาย ภาสกร เทวะผลิน ลาดสวาย 12/45 หมู่ 6
21386 นางสาว หนึ่งฤทัย ชาญชัย ลาดสวาย หมู่ 6
21387 นาย ประวิทย์ เปรุนาวิน ลาดสวาย หมู่ 6
21388 นาย พิเชษฐ วิจิตรชำนาญ ลาดสวาย 59/251 หมู่ 6
21389 นางสาว รจนา ปั้นทอง ลาดสวาย หมู่ 6
21390 นาย อัศวิน ดีเนตร ลาดสวาย หมู่ 6
21391 นาย ธนะชัย อิทธิพัทพรพงศ์ ลาดสวาย 49/66 หมู่ 6
21392 นาย บวรวิทย์ กรรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 6
21393 นาย สำราญ สายคง ลาดสวาย หมู่ 6
21394 นาย นรินทร์ สำราญจิตต์ ลาดสวาย หมู่ 6
21395 นาง วันทอง กรรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 6
21396 นางสาว ชญาน์นันท์ หนูไชยะนันท์ ลาดสวาย 12/108 หมู่ 6
21397 นางสาว งามตา เขมะจิตโต ลาดสวาย 12/83 หมู่ 6
21398 นาง ญาภักค์ ธงไชยธนเกตุ ลาดสวาย 60/290 หมู่ 6
21399 นาง สมคิด ทาแก้วน้อย ลาดสวาย 49/122 หมู่ 6
21400 นาย สุขุม บุญประสงค์ ลาดสวาย หมู่ 6
21401 นางสาว กมลภัทร ดำวรรณ์ ลาดสวาย 46/20 หมู่ 5
21402 นางสาว ธัญญารัตน์ สกุลทอง ลาดสวาย 49/218 หมู่ 5
21403 นาย ศิริชัย บุญชวาล ลาดสวาย 55/393 หมู่ 5
21404 นางสาว อรษา คำสี ลาดสวาย 55/701 หมู่ 5
21405 นาย กึกก้อง คงประโคน ลาดสวาย 79/118 หมู่ 5
21406 นาย สมพร เชื่อมชิต ลาดสวาย 55/605 หมู่ 5
21407 นางสาว รัชนก วิโรจน์จิระพัฒน์ ลาดสวาย 56/287 หมู่ 5
21408 นาย พรเทพ ประเสริฐสรรค์ ลาดสวาย 69/65 หมู่ 5
21409 นาย อนุ นาคทอง ลาดสวาย 55/523 หมู่ 5
21410 นาย วีระพันธ นาคบาตร ลาดสวาย 70/48 หมู่ 5
21411 นาง พิณรัตน์ ทองใบ ลาดสวาย 60/66 หมู่ 5
21412 นาย เกรียงไกร ลอยกระโทก ลาดสวาย หมู่ 5
21413 นาง ชุติกาญจน์ สรรเสริญ ลาดสวาย 8/35 หมู่ 5
21414 นาย ตุลา สุขรี่ ลาดสวาย หมู่ 5
21415 นาง สำราญ นุมัติ ลาดสวาย หมู่ 5
21416 นาง ณัฐมน วิเศษสรรโชค ลาดสวาย 42/79 หมู่ 5
21417 นาย ประสาน โลนุช ลาดสวาย หมู่ 5
21418 นาย กิตินาท สมพึ่งทอง ลาดสวาย 60/41 หมู่ 5
21419 นาย โยทิน วณิชวรพงศ์ ลาดสวาย 55/884 หมู่ 5
21420 นาง วลัญช์พิพรรธ มณีขัติย์ ลาดสวาย 49/173 หมู่ 5
21421 นาย อำนวย มณีศรีวงศ์กูล ลาดสวาย 45/94 หมู่ 5
21422 นาย สมศักดิ์ เพชรแสงทิพย์ ลาดสวาย 46/145 หมู่ 5
21423 นางสาว ฐานิชย์ เปรุนาวิน ลาดสวาย 79/41 หมู่ 5
21424 นาย ดำรงเกียรติ สุวรรณเพ็ญ ลาดสวาย 6/49 หมู่ 5
21425 นาย ดีเลิศ ดวงงาม ลาดสวาย หมู่ 5
21426 นาย นัฐพล สุพร ลาดสวาย หมู่ 5
21427 นางสาว สุกัญญา ประสิทธิธรรม ลาดสวาย 35/56 หมู่ 5
21428 นางสาว ทิรญา สีสด ลาดสวาย หมู่ 5
21429 นาย ทองอยู่ บุญเทียน ลาดสวาย 60/6 หมู่ 5
21430 นางสาว ดวงนวรัตน์ อรุณรักษ์กนกกร ลาดสวาย 48/96 หมู่ 5
21431 นาย พัฒน จาตกานนท์ ลาดสวาย 55/86 หมู่ 5
21432 นาง ขวัญสกุล เหล่าจุมพล ลาดสวาย หมู่ 5
21433 นางสาว รัญจวน อินยันญะ ลาดสวาย หมู่ 5
21434 นางสาว พิมพ์ชนก แผนสิงห์ ลาดสวาย หมู่ 5
21435 นาย อเนก หอมหวน ลาดสวาย หมู่ 5
21436 นาย สุรเชษฐ์ เกษมโสภา ลาดสวาย หมู่ 5
21437 นาย ปิยะพงษ์ บัวจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
21438 นาย อุดม ธนะขว้าง ลาดสวาย หมู่ 5
21439 นาย สากล หน่อไชย ลาดสวาย หมู่ 5
21440 นางสาว แป้ง ทองเอี่ยม ลาดสวาย หมู่ 5
21441 นาง กนกวรรณ โภชนา ลาดสวาย หมู่ 5
21442 นาย สมศักดิ์ ลิ่มไพโรจน์ ลาดสวาย หมู่ 5
21443 นาย จิรกฤต ไขโพธิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
21444 นาย อิสระ โกรัตนะ ลาดสวาย หมู่ 5
21445 นาย อนุกูล เทียรทอง ลาดสวาย หมู่ 5
21446 นางสาว ปลา ผลโพธิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
21447 นาย โกวิท ไชยพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21448 นาง สวาท รอดเขียว ลาดสวาย หมู่ 7
21449 นาย อดุลย์ เชิดโสม ลาดสวาย หมู่ 7
21450 นางสาว อนัญญา ชนินทร์สถาปัตย์ ลาดสวาย หมู่ 7
21451 นาย ทองเลี่ยม พิมพ์ดี ลาดสวาย หมู่ 7
21452 นางสาว ปุญญิศา ทองทิพย์ ลาดสวาย หมู่ 7
21453 นาย บุญราย ขำแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
21454 นาย ประสงค์ อุตสาหะพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21455 นางสาว สริวิมล ไพรบึง ลาดสวาย หมู่ 7
21456 นาย นพรัตน์ ทับสุรีย์ ลาดสวาย หมู่ 7
21457 นาย สาย เปลื้องกลาง ลาดสวาย หมู่ 7
21458 นางสาว พัทยา ทรงจำรอง ลาดสวาย หมู่ 7
21459 นาย ไพฑูรย์ บุญเที่ยง ลาดสวาย หมู่ 7
21460 นาย สมพร ไชยะระ ลาดสวาย หมู่ 7
21461 นางสาว อุษา บุญราศรี ลาดสวาย หมู่ 7
21462 นาง มณฑา ร่วมวัฒนกุล ลาดสวาย หมู่ 7
21463 นางสาว นภาลัย ไพรบึง ลาดสวาย หมู่ 7
21464 นางสาว มะลิเวียน ตามพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21465 นาย พฤหัส พิสมัยมงคล ลาดสวาย หมู่ 7
21466 นาย สมาน ปานทอง ลาดสวาย หมู่ 7
21467 นาย เสกสรรพ์ สินเรืองศรี ลาดสวาย หมู่ 7
21468 นางสาว นพวรรณ์ โสกขุนทด ลาดสวาย หมู่ 7
21469 นาย พิศาล สินเจริญ ลาดสวาย หมู่ 7
21470 นางสาว ประภาพร อนรรฆธนกิจ ลาดสวาย หมู่ 7
21471 นาย นภดล อำไพ ลาดสวาย หมู่ 7
21472 นาย มนทน จันทร์ไชย ลาดสวาย หมู่ 7
21473 นางสาว สุภการ เสนกาพ ลาดสวาย หมู่ 7
21474 นาย คณาวุฒิ พุทธซ้าย ลาดสวาย หมู่ 7
21475 นาย กังวัน ตันตุลา ลาดสวาย หมู่ 7
21476 นางสาว ลัดดา แช่มช้อย ลาดสวาย หมู่ 7
21477 นาย อนันต์ ยศสมบัติ ลาดสวาย หมู่ 7
21478 นางสาว ปวริศา น้อยน้ำคำ ลาดสวาย หมู่ 7
21479 นาย วันชัย วันคง ลาดสวาย หมู่ 7
21480 นาย ประเพรียว เทียมทองหลาง ลาดสวาย หมู่ 7
21481 นาย สมชาย ศรีสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21482 นาย ทองชุบ ชูศักดิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21483 นาย ธวัชชัย เหมือนชอบ ลาดสวาย หมู่ 7
21484 นางสาว นีรนุช พวกสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
21485 นางสาว สายใจ รูปสมศรี ลาดสวาย หมู่ 7
21486 นาง อรทัย มีกุญชร ลาดสวาย หมู่ 7
21487 นาย ดำเนิน บุญมา ลาดสวาย หมู่ 7
21488 นาย พีระพล อมรฤทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21489 นาย อาวุธ พัวสุวรรณ ลาดสวาย 60/145 หมู่ 11
21490 นางสาว สุพัตรา กลิ่นชื่น ลาดสวาย หมู่ 8
21491 นางสาว เกศินี จันพยัค ลาดสวาย หมู่ 8
21492 นาง มณี แสนสุข ลาดสวาย หมู่ 8
21493 น.อ. สมาน ธูปประสาท ลาดสวาย 44/48 หมู่ 8
21494 นาย วันเพ็ญ มูลดอกจันทร์ ลาดสวาย 25/15 หมู่ 8
21495 นาย วิชญ์ เลื่องเชื้อง ลาดสวาย 89/80 หมู่ 8
21496 นาง จำปา รุ่งรำพรรณ ลาดสวาย 7/1 หมู่ 8
21497 นาย หนู รุ่งรำพรรณ ลาดสวาย 7/6 หมู่ 8
21498 นางสาว อรุณ มูลดอกจันทร์ ลาดสวาย 25/1 หมู่ 8
21499 นาย วิเชียร เวียงคำ ลาดสวาย หมู่ 3
21500 นาง สุจิตรา ศรีสุนทร ลาดสวาย หมู่ 3
21501 นาย อนุสรณ์ ศรีสุนทร ลาดสวาย หมู่ 3
21502 นาย ชยะพันธ์ นุชฉิม ลาดสวาย 87/17 หมู่ 3
21503 นาง กัญญาพัชร์ ไวยเวทา ลาดสวาย 87/12 หมู่ 3
21504 นางสาว เล็ก วีระสอน ลาดสวาย 38/14 หมู่ 3
21505 นางสาว พรพิมล เกล้าถนอม ลาดสวาย 60/405 หมู่ 6
21506 นางสาว นุตปวีณ์ ภู่มา ลาดสวาย 59/399 หมู่ 6
21507 นาย อดุลย์ พรหมทอง ลาดสวาย 59/146 หมู่ 6
21508 นางสาว ธัญธิตา เรืองงาม ลาดสวาย 59/140 หมู่ 6
21509 นางสาว นิภา ตั้งวิรุฬห์ ลาดสวาย 59/30 หมู่ 6
21510 นาย บัญญัติ แจ่มใส ลาดสวาย 60/206 หมู่ 6
21511 นางสาว สุนารี ประกรแก้ว ลาดสวาย 49/304 หมู่ 6
21512 นาย อิทธิพล ศรีหาพล ลาดสวาย 90/478 หมู่ 6
21513 นางสาว สุจิตรา ฤกษ์ถวิล ลาดสวาย 12/6 หมู่ 6
21514 นาย ชวิน บุนนาค ลาดสวาย 49/254 หมู่ 6
21515 นางสาว เพ็ญพักตร์ แก้ววัน ลาดสวาย 53/3 หมู่ 5
21516 นาย บุญชัย เชาวนปรีชา ลาดสวาย 52/2 หมู่ 5
21517 นาง ลัดดาวัลย์ แซ่เบ๊ ลาดสวาย 88/125 หมู่ 5
21518 นาย ชุติภาส ประดิษฐสุข ลาดสวาย 55/624 หมู่ 5
21519 นาย ปรกฤษฏ์ ทองทวี ลาดสวาย 55/387 หมู่ 5
21520 นาง สมใจ เรืองแสงรอบ ลาดสวาย 56/1 หมู่ 5
21521 นางสาว อาภัสรา มหิธิธรรมธร ลาดสวาย 55/182 หมู่ 5
21522 นาย พิชัย บรรพตะธิ ลาดสวาย 46/90 หมู่ 5
21523 นาย พิชิต ขอดขันคำ ลาดสวาย 51/797 หมู่ 9
21524 นาย ธนธัช จิตรแหง ลาดสวาย 51/684 หมู่ 9
21525 นาย อดุลวิทย์ สันติสิทธานนท์ ลาดสวาย 17/149 หมู่ 9
21526 นาย เลิศฤทธิ์ ลี้ประเสริฐ ลาดสวาย 17/30 หมู่ 9
21527 นาย สุพร สุภารัตน์ ลาดสวาย 51/158 หมู่ 9
21528 นางสาว อรพรรณ ผลส่ง ลาดสวาย 51/441 หมู่ 9
21529 นาย อรรถพล ผลส่ง ลาดสวาย 51/442 หมู่ 9
21530 นาง ชนิดา สวัสดี ลาดสวาย 51/259 หมู่ 9
21531 นางสาว วันเพ็ญ ทวิชวรพงศ์ ลาดสวาย 51/651 หมู่ 9
21532 นาง ปราณ สดชื่น ลาดสวาย 51/159 หมู่ 9
21533 นางสาว ณัฐติยา องอาจ ลาดสวาย หมู่ 9
21534 นาย ศิวพงษ์ วงศ์คูณ ลาดสวาย 60/22 หมู่ 9
21535 นาง อุราวัลย์ กิตติธนารักษ์ ลาดสวาย 91/228 หมู่ 11
21536 นางสาว นันทพร เบ้าสองสี ลาดสวาย 45/16 หมู่ 11
21537 นาย ธีระชัย เสริมวราพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 11
21538 นาย สัญญพงศ์ บุญเกิน ลาดสวาย 91/48 หมู่ 11
21539 นางสาว วนาลี เลิศวาทิน ลาดสวาย 91/128 หมู่ 11
21540 นาย มานัส ประดับเพ็ชร ลาดสวาย หมู่ 6
21541 นาย ณัฐพัชร์ บุกระทำ ลาดสวาย หมู่ 6
21542 นาง กมลพร ชัยอำนาจ ลาดสวาย หมู่ 6
21543 นาย อาทร นิลจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 6
21544 นางสาว ชื่นจิตร สังข์ทอง ลาดสวาย หมู่ 6
21545 นาย มานะ จิตหาญ ลาดสวาย หมู่ 6
21546 นาย สุรชัย เจริญสุข ลาดสวาย หมู่ 6
21547 นาง พัชราวรรณ จันเลา ลาดสวาย หมู่ 6
21548 นาง ธีรวรรณ แซ่ลู้ ลาดสวาย หมู่ 9
21549 นางสาว ไฉน เทียนอร่าม ลาดสวาย 34/2 หมู่ 9
21550 นางสาว นิรมล เพ็งจันทร์ ลาดสวาย 51/652 หมู่ 9
21551 นางสาว ธารทิพย์ เทียมทอง ลาดสวาย 51/428 หมู่ 9
21552 นาย สัญญา เงินประถม ลาดสวาย 51/878 หมู่ 9
21553 นาย สุทิน มณีโชติ ลาดสวาย 51/732 หมู่ 9
21554 นาง วราภรณ์ สิทธิเลิศ ลาดสวาย 51/408 หมู่ 9
21555 นาง มะปราง วงษ์สุวรรณ ลาดสวาย 51/33 หมู่ 9
21556 นางสาว อุลัยพร ว่องไว ลาดสวาย หมู่ 9
21557 น.อ. ชัยวัฒน์ สุขเกษม ลาดสวาย 17/233 หมู่ 9
21558 ร.อ. ศุภกานต์ แก้วเหลี่ยม ลาดสวาย 17/155 หมู่ 9
21559 นาง สุวจี มหาสิริโภคา ลาดสวาย หมู่ 9
21560 นาย สมเกียรติ สืบสกุล ลาดสวาย 21 หมู่ 9
21561 นาง ศิรินทร์ สวัสดี ลาดสวาย 51/49 หมู่ 9
21562 นาย คำสนธิ์ นาสุริน ลาดสวาย หมู่ 9
21563 นาย อานนท์ พันธ์ขำ ลาดสวาย หมู่ 9
21564 นาย ปริญญา จุฬา ลาดสวาย 35/5 หมู่ 9
21565 นาย อลงกรณ์ พุ่มพวง ลาดสวาย 10/1 หมู่ 9
21566 นาง อติพร สัตยพิทักษ์ ลาดสวาย 10/4 หมู่ 9
21567 นาง นงเยาว์ พร้อมสมุทร ลาดสวาย หมู่ 9
21568 นางสาว กมลวรรณ พุ่มพวง ลาดสวาย 10/5 หมู่ 9
21569 นางสาว สุกัญญา พันธ์ขำ ลาดสวาย หมู่ 9
21570 นาง ปภาวี จันทร์คง ลาดสวาย หมู่ 9
21571 นาย สมชาย พรหมจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 9
21572 นาย ประโยชน์ พุ่มพวง ลาดสวาย 10/11 หมู่ 9
21573 นางสาว นันท์นภัส จันทร์คง ลาดสวาย หมู่ 9
21574 นางสาว สายฝน เทพา ลาดสวาย หมู่ 9
21575 นาย เสริมบุญทักษ์ อัมพร ลาดสวาย หมู่ 9
21576 นางสาว พัชรินทร์ ไทรพันธ์แก้ว ลาดสวาย หมู่ 9
21577 นาย ทองสุข บุญยิ่ง ลาดสวาย หมู่ 9
21578 นาย อรุณ ยองสาร ลาดสวาย หมู่ 9
21579 นางสาว นงคราญ ทัดถะนิยม ลาดสวาย หมู่ 9
21580 นาง ละเอียด อยู่ชุ่ม ลาดสวาย 89/100 หมู่ 8
21581 นางสาว วรรณา กาญจน์กรันต์ ลาดสวาย 25/69 หมู่ 8
21582 นางสาว พรวลิน เรียงเครือ ลาดสวาย 16/10 หมู่ 8
21583 พ.อ.อ. จารนัย ทองเวียงจันทร์ ลาดสวาย 30/1 หมู่ 8
21584 นาง อำพร เดชศิริ ลาดสวาย 25/9 หมู่ 8
21585 นาย น้อย ใจซื่อ ลาดสวาย 25/12 หมู่ 8
21586 นางสาว จุฑารัตน์ พงษ์เกตุ ลาดสวาย หมู่ 8
21587 นางสาว มาลี กลิ่นนาค ลาดสวาย หมู่ 8
21588 นาง ฉลวย เปลี่ยนวิจารณ์ ลาดสวาย หมู่ 8
21589 นาย ทองแท่น คุณตา ลาดสวาย หมู่ 8
21590 นางสาว อรวรรณ เสมามิ่ง ลาดสวาย หมู่ 8
21591 นาย ธนัทชัย สิรกรกุลชัย ลาดสวาย หมู่ 8
21592 นางสาว ปิงนวล ตาใหม่ ลาดสวาย หมู่ 8
21593 นาย อิทธิพล เกาะพราม ลาดสวาย 39/68 หมู่ 8
21594 นางสาว เจียมลักษณ์ ศรีดิลก ลาดสวาย 44/283 หมู่ 8
21595 นางสาว คำแปง อินธิรส ลาดสวาย หมู่ 8
21596 นาย ฉัตรชัย มีมุข ลาดสวาย 44/222 หมู่ 8
21597 นางสาว ลำภู สีธงชาติ ลาดสวาย 8/9 หมู่ 8
21598 นาย วีรชาติ ผลใหม่ ลาดสวาย 44/286 หมู่ 8
21599 นาย วันชัย กรุดหรุ่น ลาดสวาย หมู่ 8
21600 นางสาว สุข เมฆกกตาล ลาดสวาย หมู่ 3
21601 นางสาว สุณี สุมาลี ลาดสวาย หมู่ 3
21602 นาง อรุณ ปัตตายะโส ลาดสวาย หมู่ 3
21603 นางสาว อารีย์ แจ่มแจ้ง ลาดสวาย หมู่ 3
21604 นางสาว ทองใจ ป้องเงิน ลาดสวาย หมู่ 3
21605 นาย บุญสันติ สอนบัว ลาดสวาย หมู่ 3
21606 นาย มีชัย เพ็งธรรม ลาดสวาย หมู่ 3
21607 นาย มนต์ตรี พ่วงคำมี ลาดสวาย หมู่ 3
21608 นางสาว ทอง มั่นคงดี ลาดสวาย หมู่ 3
21609 นาย นิเวศ เนินแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21610 นาย สำราญ อินจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 3
21611 นาง สวน จูมพลา ลาดสวาย หมู่ 3
21612 นาย ดอกรัก สุขแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21613 นาย สรพงษ์ กองจำปี ลาดสวาย หมู่ 3
21614 นาย ประสารยะ ศักดิ์ดำรงกิจ ลาดสวาย หมู่ 3
21615 นาย ฐิติศักดิ์ พงษ์พญา ลาดสวาย หมู่ 3
21616 นาย แสน มีถาวร ลาดสวาย หมู่ 3
21617 นาย วันชาติ พลคชา ลาดสวาย หมู่ 3
21618 นาย สุรศักดิ์ แสงนิล ลาดสวาย หมู่ 3
21619 นาย สุคนธ์ เหลือล้น ลาดสวาย หมู่ 3
21620 นางสาว พิไลพร คำศรี ลาดสวาย หมู่ 3
21621 นาง ประทุม แก้วจินดา ลาดสวาย หมู่ 3
21622 นาย ประดิษฐ์ พึ่งจะงาม ลาดสวาย หมู่ 3
21623 นาง กิ่งฟ้า ประจวบสุข ลาดสวาย หมู่ 3
21624 นางสาว สมยงค์ วงศ์ศรีแก้ว ลาดสวาย หมู่ 3
21625 นาย วิทยา รื่นบุญ ลาดสวาย หมู่ 3
21626 นางสาว กิตติมา บุญญาธิการ ลาดสวาย หมู่ 3
21627 นางสาว ยุพิน ทะทอง ลาดสวาย หมู่ 3
21628 นาย เดชา มูลชาภิรมย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21629 นาย ปิยรัตน์ กังขอนนอก ลาดสวาย หมู่ 3
21630 นาย เท่า คงสิน ลาดสวาย หมู่ 3
21631 นาย ไพรวัลย์ บุราณ ลาดสวาย หมู่ 3
21632 นาง คำ ป้องสีดา ลาดสวาย หมู่ 3
21633 นางสาว จำรุณ เสนเภา ลาดสวาย หมู่ 3
21634 นาง ทวีป เนียมแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21635 นาย ธานี เนินภู ลาดสวาย หมู่ 3
21636 นาง น้อย พิมพะ ลาดสวาย หมู่ 3
21637 นาง เจียม ปริโส ลาดสวาย หมู่ 3
21638 นาย บัวลอย บุราณ ลาดสวาย หมู่ 3
21639 นางสาว บุญเรือง แจ่มแจ้ง ลาดสวาย หมู่ 3
21640 นาง บุญโฮม ถึงคำภู ลาดสวาย หมู่ 3
21641 นาย ประสงค์ ป้องสีดา ลาดสวาย หมู่ 3
21642 นาย มานัส บานยางศรี ลาดสวาย หมู่ 3
21643 นาย ประมวล จูมพลา ลาดสวาย หมู่ 3
21644 นาย วิลาศ โสหา ลาดสวาย หมู่ 3
21645 นางสาว สมคิด จันทร ลาดสวาย หมู่ 3
21646 นางสาว สมจิต เพ็ชรทอง ลาดสวาย หมู่ 3
21647 นาย สมชาย สุขเดช ลาดสวาย หมู่ 3
21648 นาย สมชาย แตงโต ลาดสวาย หมู่ 3
21649 นาย สมบัติ ล้อมวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21650 นางสาว ส้มพิน เสนเภา ลาดสวาย หมู่ 3
21651 นาย สมศักดิ์ จันทร์ละมูล ลาดสวาย หมู่ 3
21652 นางสาว เครือวัลย์ พลหล้า ลาดสวาย หมู่ 3
21653 นาง เยาว์ เกตุน่วม ลาดสวาย หมู่ 3
21654 นาย อาทิตย์ วันทา ลาดสวาย หมู่ 3
21655 นาย แก้ว บุราณ ลาดสวาย หมู่ 3
21656 นาย เสาร์ประสิทธิ์ บุราณ ลาดสวาย หมู่ 3
21657 นาย สงคราม เสริมศรี ลาดสวาย หมู่ 3
21658 นาง ชะลอ ลอยบัญดิษย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21659 นาย สัญญา เทียบมาก ลาดสวาย หมู่ 3
21660 นาง พุก เนินภู ลาดสวาย หมู่ 3
21661 นาย สุรจักษ์ แป้นแก้ว ลาดสวาย หมู่ 3
21662 นางสาว วิภาพร สีถา ลาดสวาย หมู่ 3
21663 นาง เพ็ญนภา ผักไหม ลาดสวาย หมู่ 3
21664 นางสาว คุณากร วงษ์ลักษณ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21665 นาย สวาส เนียมแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21666 นาย อุดรท เกตุน่วม ลาดสวาย หมู่ 3
21667 นางสาว ยุพิน สีลาดเลา ลาดสวาย หมู่ 3
21668 นาย โสภณ เฮ้ากอก ลาดสวาย หมู่ 3
21669 นาย บุญธรรม กี่อ่อง ลาดสวาย หมู่ 3
21670 นาย จิระศักดิ์ เสาร์จำปา ลาดสวาย หมู่ 3
21671 นาง สมศรี แก้วใส ลาดสวาย หมู่ 3
21672 นางสาว วิลัย เพ็งธรรม ลาดสวาย หมู่ 3
21673 นาย ถนอม แก้วใส ลาดสวาย หมู่ 3
21674 นาย พัฒนา มุลาชาติ ลาดสวาย หมู่ 3
21675 นาย มนตรี หล้าล้ำ ลาดสวาย หมู่ 3
21676 นาย บุตดี สมมุติรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21677 นางสาว มะยุลี สินธุเขตร ลาดสวาย หมู่ 3
21678 นาย สมพงษ์ ใชยฮะนิจ ลาดสวาย หมู่ 3
21679 นาย ฉัตรชัย นามตะเพ็ชร ลาดสวาย หมู่ 3
21680 นาง ปุ่น สมมุติรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21681 นาย สมพงษ์ มุลาชาติ ลาดสวาย หมู่ 3
21682 นาย อภิชาต ชวยขุนทด ลาดสวาย หมู่ 3
21683 นางสาว รัชนา มะลิซ้อน ลาดสวาย หมู่ 3
21684 นาย ณรงค์ มะลิซ้อน ลาดสวาย หมู่ 3
21685 นางสาว มัสยา โพธิน ลาดสวาย หมู่ 3
21686 นาง วรินธร เพ็งธรรม ลาดสวาย หมู่ 3
21687 นางสาว วิภารัตน์ เดชโนนสังข์ ลาดสวาย หมู่ 3
21688 นางสาว ประมวล โสสุ่ย ลาดสวาย หมู่ 3
21689 นางสาว บุญมี ปัดถามัย ลาดสวาย หมู่ 3
21690 นาย วัฒนา ยามดี ลาดสวาย หมู่ 3
21691 นางสาว จุฬาวัลย์ ฤาชา ลาดสวาย หมู่ 3
21692 นาง บังอร ทองสุข ลาดสวาย หมู่ 3
21693 นาง บุญไร พละสุ ลาดสวาย หมู่ 3
21694 นางสาว บรรจง พุ่มสว่าง ลาดสวาย หมู่ 3
21695 นางสาว บัวแถว เทียงขันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21696 นาง บัวเงิน เทียงขันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21697 นาย ปัญญา ม่วงทอง ลาดสวาย หมู่ 3
21698 นาย สุทน จันทร์สิงขรณ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21699 นาย สมใจ พละศูนย์ ลาดสวาย หมู่ 3
21700 นาย สำเริง โสดา ลาดสวาย หมู่ 3
21701 นาย นันทวัฒน์ เนินแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21702 นาง จันทร์เพ็ญ เนินแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21703 นาย สมพงษ์ ล้อมวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21704 นางสาว บุญตา ชัยสุริวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21705 นาง ดาว ลับแล ลาดสวาย หมู่ 3
21706 นาย บุญธัน วงค์เครือคำ ลาดสวาย หมู่ 3
21707 นาง บุญช่วย ประจวบบุญ ลาดสวาย หมู่ 3
21708 นาง ทองผัด ดีหามแห ลาดสวาย หมู่ 3
21709 นางสาว โนรี ตะโกเนียม ลาดสวาย หมู่ 3
21710 นาย ยงยุทธ ดีหามแห ลาดสวาย หมู่ 3
21711 นาย เสมียน จูมพลา ลาดสวาย หมู่ 3
21712 นาย ยอด เอี่ยมคง ลาดสวาย หมู่ 3
21713 นาย หนูกร ปัตตายะโส ลาดสวาย หมู่ 3
21714 นางสาว สุนัน แซ่เตียว ลาดสวาย หมู่ 3
21715 นาย วีระพงษ์ บุตรดาพิมพ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21716 นาย อนัน บุญเลิศ ลาดสวาย หมู่ 3
21717 นาง จุฬารัตน์ สามพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21718 นาย ประเสริฐ กาหาวงค์ ลาดสวาย หมู่ 3
21719 นาง จันทร์เพ็ญ สังมีแสง ลาดสวาย หมู่ 3
21720 นางสาว วรัญญา เกตุน่วม ลาดสวาย หมู่ 3
21721 นาย ไพฑูรย์ หาญพรม ลาดสวาย หมู่ 3
21722 นาย ดิษฐ ปริโส ลาดสวาย หมู่ 3
21723 นาย สวัสดิ์ ชินรักษ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21724 นาง พัชรี สุมทุม ลาดสวาย หมู่ 3
21725 นางสาว ทัศนี ชมภูวิเศษ ลาดสวาย หมู่ 3
21726 นาย สาคร ศรีโกตะเพชร ลาดสวาย หมู่ 3
21727 นาย จีระ ตาลมงคล ลาดสวาย หมู่ 3
21728 นาย บุญจิตร แสงสกุล ลาดสวาย หมู่ 3
21729 นางสาว ณัฐกร หุนาปเทศ ลาดสวาย 68/121 หมู่ 5
21730 นาย ณสรวง ยกย่องสกุล ลาดสวาย 68/5 หมู่ 5
21731 นาง หทัยรัตน์ ลีลาภูมิพงศ์ชัย ลาดสวาย 68/15 หมู่ 5
21732 นางสาว พัชรา เรืองฉาย ลาดสวาย 68/16 หมู่ 5
21733 นางสาว ปัณทิตา ยินดีเดช ลาดสวาย 68/19 หมู่ 5
21734 นาย ภราดร พลกุล ลาดสวาย 68/21 หมู่ 5
21735 นางสาว จิตติมา วิทยศิลป์ ลาดสวาย 68/22 หมู่ 5
21736 นาย นภดล กองทองนอก ลาดสวาย 68/24 หมู่ 5
21737 นางสาว ศรัญญา ภาคาทรัพย์ ลาดสวาย 68/25 หมู่ 5
21738 นางสาว ปัญจ์สภัค วิรัชต์อิสรา ลาดสวาย 68/29 หมู่ 5
21739 นาย สมยศ จันทนะ ลาดสวาย 68/30 หมู่ 5
21740 นางสาว นิตติยา นาคประเสริฐ ลาดสวาย 68/31 หมู่ 5
21741 นาย มนะวุฒิ มิ่งวานิช ลาดสวาย 68/33 หมู่ 5
21742 นางสาว ศมนวรรณ เกษดี ลาดสวาย 68/39 หมู่ 5
21743 นาย ยุทธศักดิ์ อัคคะวรวงค์ ลาดสวาย 68/41 หมู่ 5
21744 นาง พฤษดี จิรายุวานนท์ ลาดสวาย 68/44 หมู่ 5
21745 นาย คมสันต์ จุ้ยรอด ลาดสวาย 68/46 หมู่ 5
21746 นางสาว จิตติมา วิจิตรานนท์ ลาดสวาย 68/52 หมู่ 5
21747 นาย นรินทร์ พิมพา ลาดสวาย 68/58 หมู่ 5
21748 นาง สมพิศ สัตยเศารยะ ลาดสวาย 68/61 หมู่ 5
21749 นาย ชูชาติ บุญจันทึก ลาดสวาย 68/63 หมู่ 5
21750 นาง วิจิตรา วัจนสุนทร ลาดสวาย 68/64 หมู่ 5
21751 นางสาว รุ่งนภา จันทร์วีระชัย ลาดสวาย 68/65 หมู่ 5
21752 ร.ต.ต. วิชัย หนูเจริญ ลาดสวาย 68/68 หมู่ 5
21753 นาง ทัศนีพร กิตตะวงศ์ ลาดสวาย 68/72 หมู่ 5
21754 นาง ปนัดดา สุขเกื้อ ลาดสวาย 68/79 หมู่ 5
21755 นางสาว พรพันธ์ พรมวัง ลาดสวาย 68/80 หมู่ 5
21756 นาย พรเลิศ สันติภาภรณ์ ลาดสวาย 68/81 หมู่ 5
21757 นาง ทัศนีย์ บุญสินพร้อม ลาดสวาย 68/83 หมู่ 5
21758 นาย วิทยา วุฒิวิทยางกูล ลาดสวาย 68/88 หมู่ 5
21759 นาย ธนกร เพรามธุรส ลาดสวาย 68/89 หมู่ 5
21760 นาง จรรยาภรณ์ จุฬารัตน ลาดสวาย 68/90 หมู่ 5
21761 นาย สมบัติ ใช้สุวรรณ ลาดสวาย 68/92 หมู่ 5
21762 นาย วัชระ สุขเกื้อ ลาดสวาย 68/94 หมู่ 5
21763 นาง รัติยาภรณ์ สรสิริ ลาดสวาย 68/95 หมู่ 5
21764 นาย มนต์ สุทัศน์ ณ อยุธยา ลาดสวาย 68/99 หมู่ 5
21765 นางสาว สุรีย์ขวัญ ฤกษ์เย็น ลาดสวาย 68/101 หมู่ 5
21766 นาง ฐิติพร สันตยานนท์ ลาดสวาย 68/102 หมู่ 5
21767 นาย ศิวะชัย จักรกริช ลาดสวาย 68/103 หมู่ 5
21768 นางสาว ศุภลักษณ์ สมานมิตร ลาดสวาย 68/104 หมู่ 5
21769 นาง นิตา โชติเสน ลาดสวาย 68/105 หมู่ 5
21770 นาย ภูเบศร์ อภัยวงค์ ลาดสวาย 68/108 หมู่ 5
21771 นาย ศรชัย เชิญพิพัฒธนสกุล ลาดสวาย 68/109 หมู่ 5
21772 นาย เสรี ประสารกิจวัฒนา ลาดสวาย 68/112 หมู่ 5
21773 นาย สุรศักดิ์ เพียรพล ลาดสวาย 68/114 หมู่ 5
21774 นาย เอกชัย ไกรยา ลาดสวาย 68/115 หมู่ 5
21775 นาย นิรุท กุลพิพิษย์ ลาดสวาย 68/118 หมู่ 5
21776 นาง วรันธร วาทานาเข ลาดสวาย 68/123 หมู่ 5
21777 นางสาว สุกัญญา แสงจรัสวิชัย ลาดสวาย 68/124 หมู่ 5
21778 นาง ชฤรนันท์ แชมเบอร์ส ลาดสวาย 68/125 หมู่ 5
21779 นางสาว ศุฑาฐิญา ปฏิมานัฐาปพันธ์ ลาดสวาย 68/126 หมู่ 5
21780 นาย กิตติ รัตนดิษฐ์ ลาดสวาย 68/128 หมู่ 5
21781 นาง วันดี โพธิ์เกตุ ลาดสวาย 68/129 หมู่ 5
21782 นาย วิรัช ลิขิตาภรณ์ ลาดสวาย 68/132 หมู่ 5
21783 นาย จตุพล ลิมะวรารัตน์ ลาดสวาย 68/133 หมู่ 5
21784 นาย เผชิญ ช้อยจอหอ ลาดสวาย 68/142 หมู่ 5
21785 นางสาว วรรณภา พุ่มสอาด ลาดสวาย 68/145 หมู่ 5
21786 นาง บุษบาบังอร รพิพันธุ์ ลาดสวาย 68/146 หมู่ 5
21787 นาย จักรินทร์ ฉ่ำมาลัย ลาดสวาย 68/147 หมู่ 5
21788 นางสาว อภัสราพร โสภี ลาดสวาย 68/148 หมู่ 5
21789 นางสาว วิภารัชฎ์ พิบูลย์วงศ์ ลาดสวาย 68/150 หมู่ 5
21790 นาง วันทนา บุญเจริญ ลาดสวาย 68/151 หมู่ 5
21791 นาย วรพล อร่ามรัศมีกุล ลาดสวาย 68/154 หมู่ 5
21792 นาย อภิชัย ตระกูลสัน ลาดสวาย 68/159 หมู่ 5
21793 นางสาว วันวิสา ศรีสันติ์ ลาดสวาย 68/161 หมู่ 5
21794 นาย คณิศร แสนสมบัติ ลาดสวาย 68/165 หมู่ 5
21795 นางสาว นลินรัตน์ พลเยี่ยม ลาดสวาย 68/166 หมู่ 5
21796 นาย กู้เกียรติ แจ่มศรี ลาดสวาย 68/169 หมู่ 5
21797 นาย กรีฑา ไขแสง ลาดสวาย 68/170 หมู่ 5
21798 นาย จักรพีร ตรีสุวรรณ ลาดสวาย 68/174 หมู่ 5
21799 นาง เนาวรัตน์ ซื่อดี ลาดสวาย 68/175 หมู่ 5
21800 นางสาว ชลศณีย์ คล้ายทอง ลาดสวาย 68/176 หมู่ 5
21801 นาย พนม พงษ์เนตร ลาดสวาย 68/179 หมู่ 5
21802 นางสาว ปัทมา ชุมวงศ์ ลาดสวาย 68/183 หมู่ 5
21803 นาย ธีระพล กังหลี ลาดสวาย 68/184 หมู่ 5
21804 นาย ทรงเกียรติ อัศวแพรพรรณดี ลาดสวาย 68/193 หมู่ 5
21805 นาง อารีย์วรรณ มหาเทพ ลาดสวาย 68/194 หมู่ 5
21806 นาง ปราณี ซื่อสกุล ลาดสวาย 68/197 หมู่ 5
21807 นางสาว เจนจิต พรรณวดี ลาดสวาย 68/198 หมู่ 5
21808 นาย สมพร จับหมั่น ลาดสวาย 68/201 หมู่ 5
21809 นาย คมเดช บุญสำราญใจ ลาดสวาย 68/177 หมู่ 5
21810 นาย พิสิฐ อัศดรบริการ ลาดสวาย 68/53 หมู่ 5
21811 นาย พีรเดช พัฒนานุกูล ลาดสวาย 68/205 หมู่ 5
21812 นาย ประชา ฉายแม้น ลาดสวาย 68/206 หมู่ 5
21813 นาง อรัญญา อ็อตเตอร์ ลาดสวาย 68/207 หมู่ 5
21814 นางสาว มณัชชนันท์ สุขบัติ ลาดสวาย 68/208 หมู่ 5
21815 นาง เขมจิรา กุมมาลือ ลาดสวาย 68/211 หมู่ 5
21816 นางสาว พชรนน รัตนธวัลกร ลาดสวาย 68/213 หมู่ 5
21817 นางสาว ลัดดา สุขศรีสันต์ ลาดสวาย 68/227 หมู่ 5
21818 นาย บัญญัติ ร่วมบุญ ลาดสวาย 68/233 หมู่ 5
21819 นาง เพชรพลอย พงษ์สระพัง ลาดสวาย 68/239 หมู่ 5
21820 นาง สมหมาย ธนีคุณ ลาดสวาย 68/240 หมู่ 5
21821 นาง วงเดือน ศิริสุข ลาดสวาย 68/241 หมู่ 5
21822 นาง ณิชากมล ทองศิริกุล ลาดสวาย 5/21 หมู่ 5
21823 นาย อุกฤษฎ์ ดวงปากคำ ลาดสวาย 88/501 หมู่ 5
21824 นาง คำปัน ประโพเทติ ลาดสวาย หมู่ 4
21825 นาย พันธุ์ ประโพเทติ ลาดสวาย หมู่ 4
21826 นาย สามรถ แก้วแรมเรือน ลาดสวาย 4/85 หมู่ 11
21827 นาย มนัสชัย ปุ่นอนันต์ ลาดสวาย 4/57 หมู่ 11
21828 นาง พัชราภรณ์ ศรีจันทร์ ลาดสวาย 60/113 หมู่ 11
21829 นางสาว นัดดา วัดแก้ว ลาดสวาย 49/19 หมู่ 11
21830 นางสาว วรัญญา หวังเลี้ยงกลาง ลาดสวาย หมู่ 3
21831 นางสาว อรพรรณ วงศ์ประพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21832 นาย สมศักดิ์ คำนึง ลาดสวาย หมู่ 3
21833 นางสาว รังศิมา เปลี่ยนทับ ลาดสวาย หมู่ 3
21834 นาย จิตร โสดา ลาดสวาย หมู่ 3
21835 นางสาว สมพงษ์ สุวรรณพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21836 นาย ชัยวัฒน์ สีสังข์ ลาดสวาย หมู่ 3
21837 นาย เจริญ ไกล่กลาง ลาดสวาย หมู่ 3
21838 นางสาว จิราพร สุขมูลศิริ ลาดสวาย หมู่ 3
21839 นางสาว สมสมัย เกษาพร ลาดสวาย หมู่ 3
21840 นางสาว จิรนันท์ ประสานพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 3
21841 นาง สุพรรษา เรืองเจริญ ลาดสวาย หมู่ 3
21842 นาย บุญเลิศ เรืองโรจน์แข ลาดสวาย หมู่ 3
21843 นาง มะลิ เทือกศิริ ลาดสวาย หมู่ 5
21844 นาง อรุณ โกมลศิริ ลาดสวาย 28/54 หมู่ 4
21845 นาย ศุภผล เลาบุษรารักษ์ ลาดสวาย 79/33 หมู่ 4
21846 นาย สมพงษ์ เวชกามา ลาดสวาย 20/41 หมู่ 4
21847 นาย ชยุต วงศ์วณิช ลาดสวาย 33/108 หมู่ 4
21848 นางสาว กาญจนา วรสถิตย์ ลาดสวาย 60/2 หมู่ 4
21849 นางสาว อนงค์ลักษณ์ โคสุวรรณ ลาดสวาย 27/58 หมู่ 4
21850 นาย สุระพงษ์ อำมา ลาดสวาย 28/161 หมู่ 4
21851 นาย ปรีดา สวัสดิ์สำราญ ลาดสวาย 59/553 หมู่ 4
21852 นาย สมบัติ จันทร์วีระชัย ลาดสวาย 59/442 หมู่ 4
21853 นาย จิรพัฒน์ ภวภูตานนท์ ลาดสวาย 70/62 หมู่ 4
21854 นาย คำภา แสงสกุล ลาดสวาย หมู่ 4
21855 นาย แหวน แนบสุข ลาดสวาย หมู่ 4
21856 นาย ยุทธพงษ์ ภูนคร ลาดสวาย 79/127 หมู่ 4
21857 นาย ยุทธนา ลักษณะวารี ลาดสวาย 59/175 หมู่ 4
21858 นาง เบญญาภา สีแสงฤทธิ์ ลาดสวาย 31/25 หมู่ 4
21859 นาง วรรณา ปั้นประสม ลาดสวาย หมู่ 4
21860 นาย ภูเมศ ไชยฤทธิ์ ลาดสวาย 79/644 หมู่ 4
21861 พ.ต.อ. สมปอง สุขเอี่ยม ลาดสวาย 69/6 หมู่ 4
21862 นาย สำราญ ช้างน้อย ลาดสวาย หมู่ 4
21863 นางสาว ยุพิน ล้อจักรชัย ลาดสวาย 16/32 หมู่ 4
21864 นาย รังสิวุฒิ ขุนล่ำ ลาดสวาย 100/129 หมู่ 4
21865 นาง สายพิณ วีระอนันต์ ลาดสวาย 79/724 หมู่ 4
21866 นาย โสภณ คุนาพงษ์กิติ ลาดสวาย 33/233 หมู่ 4
21867 นางสาว ณัฐธิชา หัทยัง ลาดสวาย 1/12 หมู่ 4
21868 นางสาว สมบูรณ์ ทองเขียว ลาดสวาย 20/16 หมู่ 4
21869 นาง กล้วยหวาน จุลสวัสดิ์ ลาดสวาย 59/608 หมู่ 4
21870 นางสาว พะนอ ครุมคราม ลาดสวาย หมู่ 4
21871 นาย บำรุง พะเดียงกิ่ง ลาดสวาย หมู่ 4
21872 นาง สุภัคนา ช่วงพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 4
21873 นาย หัสดี ละดาใส ลาดสวาย หมู่ 4
21874 นาย อำนาจ ฤทธิ์อ่องรัก ลาดสวาย หมู่ 4
21875 นาย ประดิษฐ์ ชมจิตร ลาดสวาย หมู่ 4
21876 นาง รจนา อุทิศรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 4
21877 นาย สมชาย เล้ากมล ลาดสวาย 26/30 หมู่ 4
21878 นาย สามารถ มุฑิตามั่นคงถาวร ลาดสวาย 60 หมู่ 4
21879 นาย พิเชษฐ ศรีสวัสดิ์อัมพร ลาดสวาย 59/621 หมู่ 4
21880 นาย สุวิทย์ พนมชัยวัฒน์ ลาดสวาย 37/3 หมู่ 4
21881 นางสาว ประภัสสร ฮ่องคำ ลาดสวาย 100/119 หมู่ 4
21882 นาง รุ่งฤดี ไชยะ ลาดสวาย 31/40 หมู่ 4
21883 นาย ณภัทร สุวรรณรี ลาดสวาย 80/67 หมู่ 4
21884 นาย สมหมาย ละมูล ลาดสวาย 31/115 หมู่ 4
21885 นาง สมลักษณ์ สมุทรสิน ลาดสวาย 33/33 หมู่ 4
21886 นาย ไกรกิตติ ชอบช่าง ลาดสวาย 25/29 หมู่ 4
21887 นางสาว อัจฉราณี ศรีรัตนเสถียร ลาดสวาย 69/10 หมู่ 4
21888 นาย นัฐพงษ์ มาเอม ลาดสวาย 60/130 หมู่ 4
21889 นาย พัฒน์ธนันตร์ ห้วยนุ้ย ลาดสวาย 69/67 หมู่ 4
21890 นาย สุชัย คูสุวรรณ์ ลาดสวาย 38/16 หมู่ 4
21891 นางสาว ชนันท์ชิตา ทองแก้ว ลาดสวาย 80/185 หมู่ 4
21892 นาย พุฒ มิ่งก่อ ลาดสวาย หมู่ 4
21893 นาย สายรุ่ง ฟองแก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
21894 นาง โฮม มนต์สว่าง ลาดสวาย 33/181 หมู่ 4
21895 นางสาว สมปอง เทศแก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
21896 นาง ณัฐนันท์ เงางาม ลาดสวาย หมู่ 4
21897 นางสาว กันต์สินี สมงาม ลาดสวาย หมู่ 4
21898 นาย สมชาย จันทร์ภู่ ลาดสวาย หมู่ 4
21899 นาง สุกัญญา สร้อยเพชร ลาดสวาย หมู่ 4
21900 นาง หงษา ฝ่ายรีย์ ลาดสวาย 31/67 หมู่ 4
21901 นาง วนิดา แย้มกลิ่น ลาดสวาย 79/272 หมู่ 4
21902 นาย อัคคะนีย์ ผาติพรสิน ลาดสวาย 59/690 หมู่ 4
21903 นาย ไพฑูรย์ โสมมาก ลาดสวาย หมู่ 4
21904 นาย ประเสริฐ ชีนะรักษ์ ลาดสวาย 59/524 หมู่ 4
21905 นาย พุทธิพร โพธิ์ทอง ลาดสวาย 60/96 หมู่ 11
21906 นาง กรรณทิพา สันติวราพันธ์ ลาดสวาย 64/26/1 หมู่ 11
21907 นาย สมาน ชาวบางมอญ ลาดสวาย 33/47 หมู่ 10
21908 นาย นวภัทร บรรดาศักดิ์ ลาดสวาย 99/50 หมู่ 11
21909 นาย เชิดศักดิ์ พันธ์ศรี ลาดสวาย 91/137 หมู่ 11
21910 นาย ศิริพงษ์ พาเจริญ ลาดสวาย หมู่ 11
21911 นางสาว มาลัย พุทธรังษี ลาดสวาย หมู่ 11
21912 นาย สาธิต วงศานันท์ ลาดสวาย 90/129 หมู่ 11
21913 นาย วันชัย รองรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 11
21914 นาย นิโรจน์ วิโรจน์เรือง ลาดสวาย 91/296 หมู่ 11
21915 นางสาว ธารารัตน์ โค้วเจริญ ลาดสวาย 91/362 หมู่ 11
21916 นาง พนิดา จันทมณีโชติ ลาดสวาย 69/29 หมู่ 11
21917 นาย ชาญชัย ช่างสาร ลาดสวาย 69/27 หมู่ 11
21918 น.ต.หญิง พรรณธวรรณ พงษ์ประสิทธิ์ ลาดสวาย 91/83 หมู่ 11
21919 นางสาว สุนีย์ แสงศรี ลาดสวาย หมู่ 11
21920 นาง กัญยาณี ลิม ลาดสวาย 91/73 หมู่ 11
21921 นาย นาคิน ไชยวงค์แก้ว ลาดสวาย 91/291 หมู่ 11
21922 นาย ปรัชญา แก้วเหลี่ยม ลาดสวาย 60/29 หมู่ 11
21923 นางสาว สุกัลยา ประจิตร ลาดสวาย หมู่ 11
21924 นาย บุญชู เที่ยงคืน ลาดสวาย หมู่ 11
21925 นางสาว จุรีรัตน์ มินทะมอน ลาดสวาย 60/66 หมู่ 11
21926 นาย นภัส หล่อวงศ์ไพบูลย์ ลาดสวาย 41/96 หมู่ 11
21927 นางสาว สุภาวดี หิรัญบูรณะ ลาดสวาย 76 หมู่ 11
21928 นางสาว เอี้ยน ชูแก้ว ลาดสวาย หมู่ 11
21929 นาย นาวี บุดดา ลาดสวาย 69/315 หมู่ 11
21930 นาง ชญาพิชญ์ กวีเกียรติอนันต์ ลาดสวาย 69/327 หมู่ 11
21931 นางสาว นิตยา บัวงาม ลาดสวาย หมู่ 11
21932 นาย ณัฐวุฒิ เอี่ยมชูกุล ลาดสวาย หมู่ 11
21933 นาย พุฒ มาสูง ลาดสวาย หมู่ 11
21934 นาง อนงค์ บังกาวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 11
21935 นาง ธิดา เกตุพันธุ์ ลาดสวาย 48/68 หมู่ 11
21936 นางสาว ประภัสสร มากศรทรง ลาดสวาย 48/71 หมู่ 11
21937 นาย ภาราดร คงสมฤทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 11
21938 นาย ภัทวัฒน์ ประดิษฐ์ ลาดสวาย 91/215 หมู่ 11
21939 นาง กฤตยา ปานน้อย ลาดสวาย 4/99 หมู่ 11
21940 นางสาว กรรณิกา เพ็งศิริ ลาดสวาย หมู่ 11
21941 นาย ประพันธ์ กิริยานุกุล ลาดสวาย หมู่ 11
21942 นาย วิฑูร เมฆฉ่ำ ลาดสวาย หมู่ 11
21943 นาย ทวีรัตน์ คชพัฒน์ทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 11
21944 นาย เวชยันต์ จันทรสิทธิ์ ลาดสวาย 35/78 หมู่ 11
21945 นางสาว กัญญารัตน์ ศรีปัญหา ลาดสวาย หมู่ 5
21946 นางสาว สายฝน สารัชชู ลาดสวาย หมู่ 5
21947 นางสาว นิตยา บุญดก ลาดสวาย หมู่ 5
21948 นาย พงศักดิ์ ทองใบ ลาดสวาย หมู่ 5
21949 นาย สัมฤทธิ์ จวนชัยภูมิ ลาดสวาย หมู่ 5
21950 นางสาว นันทนา คนดี ลาดสวาย หมู่ 5
21951 นาย พันธ์รบ คำพิมพ์ ลาดสวาย หมู่ 5
21952 นาย บรรหยัด สุริยวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 5
21953 นาย รักนิรันดร์ คนยืน ลาดสวาย หมู่ 5
21954 นาง จันทร์แรม อาวรณ์ ลาดสวาย หมู่ 7
21955 นางสาว วิมลพรรณ โอ้นุช ลาดสวาย หมู่ 7
21956 นาง สุมาลี ราวุท ลาดสวาย หมู่ 7
21957 นาย คมสัน สีหาราช ลาดสวาย หมู่ 7
21958 นางสาว พัชรินทร์ พิณโท ลาดสวาย หมู่ 7
21959 นางสาว จุฑารัตน์ โอ้นุช ลาดสวาย หมู่ 7
21960 นางสาว รัตนาภรณ์ บำเพ็ญศิลป์ ลาดสวาย หมู่ 7
21961 นาย รพินทร์ ทรัพย์ภักดี ลาดสวาย หมู่ 7
21962 นางสาว ฐิติการย์ พิเลิศ ลาดสวาย หมู่ 7
21963 นาย ธนประเสริฐ บุญเรืองธนโชติ ลาดสวาย หมู่ 7
21964 นาย เกรียงไกร ตระกูลน้ำ ลาดสวาย หมู่ 7
21965 นาย ดำรงค์ ประตูแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
21966 นาย วรินทร เปรุนาวิน ลาดสวาย หมู่ 6
21967 นางสาว ธนัญญา ตันสุทัศน์ ลาดสวาย หมู่ 6
21968 นาย สมเจตน์ ยั่งยืน ลาดสวาย หมู่ 9
21969 นางสาว บังอร ผองสง่า ลาดสวาย หมู่ 7
21970 นาย ดล เรืองทอง ลาดสวาย หมู่ 7
21971 นาย สมชัย สาแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
21972 นาง บัว ประโพธิ์ทัง ลาดสวาย หมู่ 7
21973 นางสาว ประกายรัตน์ บุญเรืองธนโชติ ลาดสวาย 2/4 หมู่ 7
21974 นางสาว พัชริญา เอี่ยมพันธ์ ลาดสวาย 30/67 หมู่ 7
21975 นาย รุ่งเรือง ทองบาง ลาดสวาย 12/201 หมู่ 7
21976 นางสาว รัชนี อ่องรัก ลาดสวาย 12/200 หมู่ 7
21977 นาย ทัตพงษ์ บุญเลิศ ลาดสวาย 12/199 หมู่ 7
21978 นาง กัญญา วงษ์คำหาร ลาดสวาย 12/198 หมู่ 7
21979 นางสาว มัลลิกา จอมวงศ์ ลาดสวาย 12/197 หมู่ 7
21980 นางสาว นันทนา กสิสิทธิ์ ลาดสวาย 12/196 หมู่ 7
21981 นาย อนุพงศ์ ก๋องอ้าย ลาดสวาย 12/195 หมู่ 7
21982 นางสาว สุพัตตรา นาคศรี ลาดสวาย 12/193 หมู่ 7
21983 นางสาว อรสา พรมจักร์ ลาดสวาย 72/159 หมู่ 7
21984 นาย ราชวัตร ชาวัตร ลาดสวาย 30/83 หมู่ 7
21985 นาย วัชรินทร์ ปานแดง ลาดสวาย 30/82 หมู่ 7
21986 นาย สุวิทย์ ประเสริฐสังข์ ลาดสวาย 30/81 หมู่ 7
21987 นาย กิตติ ปักกะตา ลาดสวาย 30/80 หมู่ 7
21988 นาย ณัฐวุฒิ วิชุมา ลาดสวาย 30/79 หมู่ 7
21989 นาย ธงชัย แสงประเสริฐ ลาดสวาย 30/77 หมู่ 7
21990 นาย เอกรินทร์ เคยทำ ลาดสวาย 30/71 หมู่ 7
21991 นาย ศรัณย์ ธีรศรีศุภร ลาดสวาย 30/70 หมู่ 7
21992 นาย สามารถ ค้างคีรี ลาดสวาย 30/69 หมู่ 7
21993 นางสาว วิยาดา เผือแก้ว ลาดสวาย 30/66 หมู่ 7
21994 นางสาว ทิพวรรณ อุเทน ลาดสวาย 30/62 หมู่ 7
21995 นาย ธีรยุทธ ใหม่แปง ลาดสวาย 29/24 หมู่ 10
21996 นาง รุ่งทิพย์ โยธาภักดี ลาดสวาย หมู่ 4
21997 นาย วุฒิพงษ์ มูลสมบัติ ลาดสวาย หมู่ 4
21998 นางสาว สุริยา ผังคี ลาดสวาย หมู่ 4
21999 นาย สมพิศ มณีวรรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22000 นาง เรียนทอง สมวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22001 นางสาว อนัดดา ฮูไซนี ลาดสวาย หมู่ 4
22002 นาย ประพงษ์ ภูประวิง ลาดสวาย หมู่ 4
22003 นาย ภธเนศ ฉัตรทันท์ ลาดสวาย หมู่ 4
22004 นาง อรวรรณ์ สนธิสาขา ลาดสวาย 26/769 หมู่ 10
22005 นาง นันท์นภัส บุดดา ลาดสวาย 26/734 หมู่ 10
22006 นาง วันเพ็ญ นาภรณ์ ลาดสวาย 26/749 หมู่ 10
22007 นาย อรรถพล ช่วยเกิด ลาดสวาย 26/708 หมู่ 10
22008 นาย มนูญ มณีทับ ลาดสวาย 25/339 หมู่ 10
22009 นาย ภาสกร โสภา ลาดสวาย 25/332 หมู่ 10
22010 นางสาว ภาวิณี ปุญญฤทธิ์ ลาดสวาย 25/213 หมู่ 10
22011 นางสาว ภัทรียาพร กลีบมณฑา ลาดสวาย 25/132 หมู่ 10
22012 นาย นิธิศ แก้ววรรณา ลาดสวาย 25/133 หมู่ 10
22013 นางสาว ดารารัตน์ สังข์บุญชู ลาดสวาย 25/128 หมู่ 10
22014 นางสาว เกศรสุดา อาสากิจ ลาดสวาย 25/196 หมู่ 10
22015 นาย สะอาด สุวรักษร ลาดสวาย 25/108 หมู่ 10
22016 นาย ธนกฤต กาญจนวิสูตร ลาดสวาย 25/432 หมู่ 10
22017 นางสาว รวิภา พงษ์เกิด ลาดสวาย 25/424 หมู่ 10
22018 นาย เสกสรร เจนจารุพงศ์ ลาดสวาย 25/414 หมู่ 10
22019 นาย ทฤษฎี เทพรัตนวิชัย ลาดสวาย 25/407 หมู่ 10
22020 นาง กรุณา สุขทรัพย์ ลาดสวาย 25/413 หมู่ 10
22021 นาง บุญส่ง พบร่มเย็น ลาดสวาย 25/396 หมู่ 10
22022 นางสาว จุฬาลักษณ์ บุญเรือง ลาดสวาย 25/392 หมู่ 10
22023 นาย ถาวร สีมั่ง ลาดสวาย 25/387 หมู่ 10
22024 นางสาว ประนัดดา เปียพา ลาดสวาย 25/386 หมู่ 10
22025 นาย ทวี ภูมิทอง ลาดสวาย 25/385 หมู่ 10
22026 นาง พนิดา ตึกปากเกร็ด ลาดสวาย 25/374 หมู่ 10
22027 นาย บุญมี สุขสุโฉม ลาดสวาย 25/365 หมู่ 10
22028 นาย ขจร เกตุชรารัตน์ ลาดสวาย 25/363 หมู่ 10
22029 นางสาว อัญชลี แสงพระพาย ลาดสวาย 25/359 หมู่ 10
22030 นาง ณัฐวรรณ เอี่ยมสอาด ลาดสวาย 25/345 หมู่ 10
22031 นาง สิริมณี หลอดคำ ลาดสวาย 26/1 หมู่ 10
22032 นาย สมมาตร พันธุ์จ้อย ลาดสวาย 25/252 หมู่ 10
22033 นาย สมบัติ อิ่มเอิบ ลาดสวาย 25/201 หมู่ 10
22034 จ.อ. นพรัตน์ บุญทับ ลาดสวาย 25/178 หมู่ 10
22035 นาย วีระ แก้วจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
22036 นางสาว ผกาภรณ์ จันทร์รักษา ลาดสวาย หมู่ 4
22037 นาย บุญเหลือ หาผล ลาดสวาย หมู่ 4
22038 นาย บุญมี ดวงเดือน ลาดสวาย หมู่ 4
22039 นาย สิงห์แก้ว หลายแห่ง ลาดสวาย หมู่ 4
22040 นาง วรรณทนา กิ่งวิชิต ลาดสวาย หมู่ 4
22041 นางสาว วินัย ปาจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
22042 นาง จันทร พิจารณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22043 นางสาว ศิริพร แสงเนียม ลาดสวาย หมู่ 4
22044 นาย ทวีศักดิ์ วิศาลภัทร ลาดสวาย หมู่ 4
22045 นาย สุชาติ ทองเข็ม ลาดสวาย หมู่ 4
22046 นาย ชัยรัตน์ เทียนทอง ลาดสวาย หมู่ 4
22047 นางสาว นงลักษณ์ อ่ำชีลอง ลาดสวาย หมู่ 4
22048 นาย ภูริทัด จันทร์เสวก ลาดสวาย หมู่ 4
22049 นางสาว ปวีณา บุญเลี้ยง ลาดสวาย หมู่ 4
22050 นาย เสกสรรค์ สีโวย ลาดสวาย หมู่ 4
22051 นางสาว ณธญา เทียนทองคำ ลาดสวาย 37/102 หมู่ 4
22052 นางสาว วิจิตรศรา รอบจังหวัด ลาดสวาย 37/204 หมู่ 4
22053 นาง จันทรัตน เรืองขำ ลาดสวาย 33/247 หมู่ 4
22054 นางสาว โอธนี แซ่หว่อง ลาดสวาย 37/203 หมู่ 4
22055 นางสาว สุพัตรา รักษา ลาดสวาย 65/134 หมู่ 4
22056 นาง วันลบ รักษา ลาดสวาย 65/102 หมู่ 4
22057 นาย สินไชย รักษา ลาดสวาย 65/84 หมู่ 4
22058 นาย สิทธิชัย สุทธิบุตร ลาดสวาย 65/110 หมู่ 4
22059 นาง เกตุ แซ่โค้ว ลาดสวาย 65/86 หมู่ 4
22060 นาย บดินทร์ จิ๋วแย้ม ลาดสวาย 59/134 หมู่ 4
22061 นาง ราตรี เรียบร้อย ลาดสวาย 59/253 หมู่ 4
22062 นาง ทองคำ รื่นทองคำ ลาดสวาย หมู่ 4
22063 นางสาว เตชินี นาภรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22064 นาง เครือมาศ ยุงหนู ลาดสวาย 51/3 หมู่ 4
22065 นาย พงศ์พันธุ์ คำหล้า ลาดสวาย 51/5 หมู่ 4
22066 นาย สมควร ยุงหนู ลาดสวาย 38/1 หมู่ 4
22067 นาย ภูวณัฏฐ์ ทองเสน ลาดสวาย 69/83 หมู่ 5
22068 นาย จารุวัฒน์ รัตโนดม ลาดสวาย 18/81 หมู่ 4
22069 นาย สว่าง แข็งกล้า ลาดสวาย หมู่ 5
22070 นาย พงศ์พันธ์ แข็งกล้า ลาดสวาย 31/289 หมู่ 4
22071 นางสาว ชุติมา ทองผา ลาดสวาย หมู่ 5
22072 นาย สมาน บริบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 3
22073 นางสาว เสาวณี ลุนเพ็ง ลาดสวาย หมู่ 3
22074 นางสาว ศิริลักษณ์ พุ่มแย้ม ลาดสวาย หมู่ 5
22075 นางสาว รุจิกร ทุมมาตัน ลาดสวาย หมู่ 5
22076 นาย ทวีศักดิ์ เสนน้ำเที่ยง ลาดสวาย หมู่ 5
22077 นางสาว พรธิตา จันทวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 5
22078 นาย วินัย ขอดคำ ลาดสวาย หมู่ 5
22079 นาย ทิด ใจกาศ ลาดสวาย หมู่ 5
22080 นาย บุญส่ง ชาติดี ลาดสวาย หมู่ 3
22081 นาง รุณี ภูลายขาว ลาดสวาย หมู่ 3
22082 นาง ลำเพลิน พรมสุ้ม ลาดสวาย หมู่ 3
22083 นางสาว บัวไส นามนไสย ลาดสวาย หมู่ 3
22084 นางสาว วรรณภา เปี่ยมสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 3
22085 นางสาว อุไร ทับทิมกลาง ลาดสวาย หมู่ 3
22086 นาย ทวี พรมถานา ลาดสวาย หมู่ 3
22087 นาย สุทธี ภูลายขาว ลาดสวาย หมู่ 3
22088 นาย แหลมสิงห์ ดอนหา ลาดสวาย หมู่ 3
22089 นางสาว ประกาย ลุนเดชา ลาดสวาย หมู่ 3
22090 นาย นิ่ม เรืองกระโทก ลาดสวาย หมู่ 3
22091 นาย พายุ บุญยิ้ม ลาดสวาย หมู่ 3
22092 นาย สิทธิพร คำบุทอง ลาดสวาย หมู่ 3
22093 นาย เอกพจน์ ชัยชนะงาน ลาดสวาย หมู่ 3
22094 นางสาว สมฤทัย บัวทอง ลาดสวาย หมู่ 3
22095 นางสาว ละอองแก้ว สังกฤษ ลาดสวาย หมู่ 3
22096 นาย ทะนงค์ แจ้งขำ ลาดสวาย หมู่ 3
22097 นางสาว เตือนใจ จาระมาตร์ ลาดสวาย หมู่ 5
22098 นางสาว ทัศนีย์ สีกาลัง ลาดสวาย หมู่ 5
22099 นาย วิจิตร ตราชู ลาดสวาย หมู่ 5
22100 นาย แดนชัย ยิ่งแก้ว ลาดสวาย หมู่ 5
22101 นาย สุทธิชัย เลิศและ ลาดสวาย หมู่ 5
22102 นาง มาลัย ม่วงจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
22103 นาย ณัฐพล ตันอิ่น ลาดสวาย หมู่ 5
22104 นาย สงกรานต์ ชีวะธาร ลาดสวาย หมู่ 5
22105 นาง แววตา ปานไธสง ลาดสวาย หมู่ 5
22106 นางสาว ผนิดดา เขจรสัตยื ลาดสวาย หมู่ 5
22107 นาง สุจิตรา อิงคสฤษฎ์ ลาดสวาย 59/105 หมู่ 5
22108 นาย เชาวพันธ์ ชินพงศ์ ลาดสวาย 61/201 หมู่ 5
22109 นางสาว วัชรี สวนเศรษฐ ลาดสวาย 79/30 หมู่ 5
22110 นางสาว ชญาน์นันท์ รัศมีทิพยนิภา ลาดสวาย 55/780 หมู่ 5
22111 นาง สมพิศ วัฒนาดำรงรัตน์ ลาดสวาย 2/5 หมู่ 5
22112 นางสาว นัฐการณ์ วัฒนาดำรงรัตน์ ลาดสวาย 2/42 หมู่ 5
22113 นาย อรรถพล เอี่ยมชะโอด ลาดสวาย 79/20 หมู่ 5
22114 นางสาว ปานรัตน์ พุฒซ้อน ลาดสวาย 56/55 หมู่ 5
22115 นาง วัลภา วรรณโกเมศ ลาดสวาย 49/58 หมู่ 5
22116 นาย สถาพร พานทอง ลาดสวาย 59/149 หมู่ 5
22117 นางสาว พรรณี กาญจนานิจ ลาดสวาย 56/145 หมู่ 5
22118 นาย สมชาย จิตรไพวรรณ ลาดสวาย 79/479 หมู่ 4
22119 นาย วิโรจน์ สุนทร ลาดสวาย 69/113 หมู่ 5
22120 นาย สรจักษ์ ดอนนอก ลาดสวาย 55/299 หมู่ 5
22121 นางสาว พัชรนันท์ นกแก้ว ลาดสวาย 69/91 หมู่ 5
22122 นางสาว ปาริฉัตร จิตรผ่องใสเจริญ ลาดสวาย 49/35 หมู่ 5
22123 นาย สมศักดิ์ สัมมามิตร์ ลาดสวาย 2/26 หมู่ 5
22124 นาย ธีระยุทธ ภูวดลผาแดง ลาดสวาย 88/124 หมู่ 5
22125 นาย ทนงค์รัก คำภา ลาดสวาย 4/19 หมู่ 6
22126 นางสาว จเณศ สุนทรนิทัศน์ ลาดสวาย 46/162 หมู่ 5
22127 นางสาว ศิริกมล พลมณี ลาดสวาย 16/49 หมู่ 5
22128 นาย วันชนะ แก่นกูล ลาดสวาย 61/49 หมู่ 5
22129 นาย กฤต คนองศิลป์ ลาดสวาย 46/23 หมู่ 5
22130 นาย วีระเกษตร สวนผกา ลาดสวาย 59/113 หมู่ 5
22131 นาย เอกสิทธิ์ ธรรมชีวัน ลาดสวาย 59/854 หมู่ 5
22132 นาง สมฤดี ต่อมยิ้ม ลาดสวาย 81/11 หมู่ 5
22133 นาย จิรายุ สิมะลี ลาดสวาย 48/136 หมู่ 5
22134 นาย ปริญญา กาญจนางกูรพันธุ์ ลาดสวาย 55/167 หมู่ 5
22135 นางสาว เอมสริญญ์ จิรสถาปนานนท์ ลาดสวาย 55/471 หมู่ 5
22136 นาย วิศวชาติ นาคเจริญ ลาดสวาย 79/22 หมู่ 5
22137 นาย กมลเดช ธรรมาสถิตย์ ลาดสวาย 79/195 หมู่ 5
22138 นาย เฉลิมพล ทองภู ลาดสวาย 79/186 หมู่ 5
22139 นางสาว รุ่งทิวา ภาชา ลาดสวาย 79/139 หมู่ 5
22140 นางสาว จรัสศรี เกลี้ยงนุ้ย ลาดสวาย 55/571 หมู่ 5
22141 นางสาว ไพรวัลย์ มะณู ลาดสวาย 61/102 หมู่ 5
22142 นาง ชลีมาศ วัฒนปฤดา ลาดสวาย 42/135 หมู่ 5
22143 นาย ชัยศิริ บุญชวาล ลาดสวาย 55/312 หมู่ 5
22144 นางสาว จงจิต สิงห์นันท์ ลาดสวาย 56/189 หมู่ 5
22145 นาย ชัยวุฑ ตรึกตรอง ลาดสวาย 99/17 หมู่ 5
22146 นาย เดชาธร เจริญเลิศกมล ลาดสวาย 55/758 หมู่ 5
22147 นาง เจียมจิตร์ บัววิเชียร ลาดสวาย 88/46 หมู่ 5
22148 นาง กุลประภา นาวานุเคราะห์ ลาดสวาย 55/416 หมู่ 5
22149 นาย วีระภัทร ตันติเมธานนท์ ลาดสวาย 55/557 หมู่ 5
22150 นาย ฑาบฎิณฐร์ เยกิจ ลาดสวาย 61/8 หมู่ 5
22151 นางสาว อุสุมา อินทร์อ้วน ลาดสวาย 60/94 หมู่ 5
22152 นาย สนธยา กลักทองกรณ์ ลาดสวาย 59/844 หมู่ 5
22153 นางสาว สุวิดา วราสายทอง ลาดสวาย 55/687 หมู่ 5
22154 นาย ศรีมงคล นะรายรัมย์ ลาดสวาย 88/128 หมู่ 5
22155 นาง มาลี มีณรงค์ ลาดสวาย 79/58 หมู่ 5
22156 นาง เสาวนีย์ ศุภเดโชชัย ลาดสวาย 79/57 หมู่ 5
22157 นางสาว ศริญญา แสงสว่าง ลาดสวาย 70/19 หมู่ 5
22158 นาย บัณฑิต หวังวโรดม ลาดสวาย 56/183 หมู่ 5
22159 นาง อัญชลี เจริญวงศ์ ลาดสวาย 55/600 หมู่ 5
22160 นาย ชาลี สกุลไทย ลาดสวาย 51/2 หมู่ 5
22161 นาย ภูมิพัฒน์ พชรถาปนา ลาดสวาย 60/1 หมู่ 5
22162 นางสาว ชุติมา ทองบุราณ ลาดสวาย 42/108 หมู่ 5
22163 นาย มนูญ กระโทกนอก ลาดสวาย 59/766 หมู่ 5
22164 นางสาว ฐิติกุล ดอกเกรียง ลาดสวาย 51/135 หมู่ 5
22165 นาง สิวลี วงศาโรจน์ ลาดสวาย 55/558 หมู่ 5
22166 นาง กัลยานี ล้อจักรชัย ลาดสวาย 7/94 หมู่ 5
22167 นางสาว อรชิสา อะทะวงศ์ ลาดสวาย 55/455 หมู่ 5
22168 นางสาว วิไลวรรณ ไพบูลย์ ลาดสวาย 55/877 หมู่ 5
22169 นางสาว ปาริชาติ พรหมรักษา ลาดสวาย 79/52 หมู่ 5
22170 นาง วชรพร นงค์พรรณ ลาดสวาย 46/105 หมู่ 5
22171 นาย พงศ์สิน วิทยรุ่งเรือง ลาดสวาย หมู่ 5
22172 นาย สมจิตร มาเสม ลาดสวาย 56/190 หมู่ 5
22173 นางสาว ชนธร หอระตะ ลาดสวาย 55/315 หมู่ 5
22174 นาง จิตติมา ศรีกฤษณรักษ์ ลาดสวาย 7/96 หมู่ 5
22175 นาย สกนธ์ ศรีกฤษณรักษ์ ลาดสวาย 7/97 หมู่ 5
22176 นาง อรสา สถานพงษ์ ลาดสวาย 7/98 หมู่ 5
22177 นางสาว เนตรนภา บัวแก้ว ลาดสวาย 55/368 หมู่ 5
22178 นางสาว ณิชากร ผ่องศรี ลาดสวาย 23/19 หมู่ 5
22179 นาง อมลยา โตสุโขวงศ์ ลาดสวาย 55/725 หมู่ 5
22180 นาง ทุมมา สุจิตตารมย์ ลาดสวาย 5/12 หมู่ 5
22181 นางสาว นันท์ชิตา แก้วสุรลิขิต ลาดสวาย 79/116 หมู่ 5
22182 นางสาว วิไลลักษณ์ นฤเบศร์ไกรสีห์ ลาดสวาย 88/1 หมู่ 5
22183 นาย สุเทพ อ่วมเกตุ ลาดสวาย 2/3 หมู่ 5
22184 นาง หทัยรัตน์ นิลพยัคฆ์ ลาดสวาย 2/56 หมู่ 5
22185 นาง บุญณภัทร เอมอิ่ม ลาดสวาย 2/57 หมู่ 5
22186 นาง สุนีย์ เขียวขุนศรี ลาดสวาย 51/80 หมู่ 5
22187 นาย สยาม สัตย์ใจเที่ยง ลาดสวาย 59/558 หมู่ 5
22188 นาย พงษ์พิษณุ มั่นการ ลาดสวาย 79/79 หมู่ 5
22189 นางสาว เพราพริ้ง รุจิรเสรีชัย ลาดสวาย 42/105 หมู่ 5
22190 นางสาว วันเพ็ญ เหลืองอุไร ลาดสวาย 49/4 หมู่ 5
22191 นาย ภาสกร เฉลิมลักษณ์ ลาดสวาย 55/637 หมู่ 5
22192 นาง ลำไย มากวาสนา ลาดสวาย 2/32 หมู่ 5
22193 นาย ปริทรรศน์ จอนงามเนตร์ ลาดสวาย 15/403 หมู่ 5
22194 นาย ศักดิ์ดา ถนอมธนสมบัติ ลาดสวาย 55/613 หมู่ 5
22195 นาย นาวิน โลหิตโยธิน ลาดสวาย 48/175 หมู่ 5
22196 นาย จีรพงษ์ แสงธรรมชาติ ลาดสวาย 8/88 หมู่ 5
22197 นาย ธีรวัฒน์ มิ่งมิตร ลาดสวาย 79/125 หมู่ 5
22198 นาง กรกช ฟุกฝน ลาดสวาย 12/6 หมู่ 5
22199 นางสาว ฉวีวรรณ วงษ์คุลี ลาดสวาย 56/213 หมู่ 5
22200 นางสาว พิมพร ถวิลรุ่งเรือง ลาดสวาย 99/94 หมู่ 5
22201 นาย พิศาล ทองมี ลาดสวาย 46/238 หมู่ 5
22202 นาง รัตนา พลังนฤพุฒิ ลาดสวาย 59/791 หมู่ 5
22203 นางสาว กฤติมา แสนประเสริฐ ลาดสวาย 59/790 หมู่ 5
22204 นางสาว จรรจิรา กิ่งภาร ลาดสวาย 79/204 หมู่ 5
22205 นาย มงคล กิตติญาณขจร ลาดสวาย 55/645 หมู่ 5
22206 นาง ศรีสุดา ศรีสุระ ลาดสวาย 88/92 หมู่ 5
22207 นาง มาดี พลสุเจริญ ลาดสวาย 15/396 หมู่ 5
22208 นาง พนิดา แสงธรรมชาติ ลาดสวาย 8/19 หมู่ 5
22209 นาง สุภาพ เกี่ยวกิ่งแก้ว ลาดสวาย 2/11 (ห้อง B-9) หมู่ 5
22210 นางสาว ชลธิชา แก้วกุล ลาดสวาย 2/11 (ห้อง A-3) หมู่ 5
22211 นาง มนัส เนธิบุตร ลาดสวาย 2/11 (ห้อง B-1) หมู่ 5
22212 นาย สุบรรณ ใต้ศรีโคตร ลาดสวาย 2/11 (ห้อง A-4) หมู่ 5
22213 นางสาว เพนณี ไชยสนาม ลาดสวาย หมู่ 5
22214 นาย สิวานนท์ เนียมศรี ลาดสวาย 2/11 (ห้อง A-9) หมู่ 5
22215 นาย สนอง ชื่นกลิ่น ลาดสวาย 2/11 (ห้อง A-5) หมู่ 5
22216 นาย นพดล แก้วเล็ก ลาดสวาย 2/11 (ห้อง B-11) หมู่ 5
22217 นาย ศิลสมุทร พรหมจันทะ ลาดสวาย 2/11 (ห้อง A-2) หมู่ 5
22218 นาย วันชัย ศิริมาณนท์ ลาดสวาย 56/240 หมู่ 5
22219 นาย ชาญสิทธิ์ อนันต์วีร์วิวัฒน์ ลาดสวาย 68/32 หมู่ 5
22220 นาง สุกัญญา ธนูสา ลาดสวาย 56/177 หมู่ 5
22221 นาย อภิรักษ์ อิสรานานนท์ ลาดสวาย 2/36 หมู่ 5
22222 นาง สำลี เกล็ดเงิน ลาดสวาย 34/3 หมู่ 5
22223 นาง จันทร์จิรา ทองเจริญ ลาดสวาย 61/91 หมู่ 5
22224 นาย ธัญญรัตน์ วงศ์เพ็ญทักษ์ ลาดสวาย 55/773 หมู่ 5
22225 นาง จุไรรัตน์ หิรัญไชยเดช ลาดสวาย 55/469 หมู่ 5
22226 นาย จิระพันธ์ จุดประสงค์ ลาดสวาย 39/1 หมู่ 6
22227 นาย ธวัชชัย ภัทรกุลวิศาล ลาดสวาย 55/292 หมู่ 5
22228 นาง ทชา วงศ์โชติกุลชัย ลาดสวาย 59/133 หมู่ 5
22229 นาง ฐานิตา มีปลั่ง ลาดสวาย 70/55 หมู่ 5
22230 นางสาว ศิริเพ็ญ ใจเย็น ลาดสวาย 56/58 หมู่ 5
22231 นางสาว พรทิพย์ รักธรรมสถิต ลาดสวาย 68/43 หมู่ 5
22232 นางสาว ณัฐชุตา โพธิ์ขำ ลาดสวาย 55/98 หมู่ 5
22233 นางสาว ปริยากร เทรเบิร์ต ลาดสวาย 48/161 หมู่ 5
22234 นาย ชาญ สายธิยศ ลาดสวาย 16/40 หมู่ 5
22235 นาง อุบลลักษณ์ จันทรขจร ลาดสวาย 55/94 หมู่ 5
22236 นาย ประกอบ ภพพินิต ลาดสวาย 61/1 หมู่ 5
22237 นาย อภินันท์ อุปนันท์ ลาดสวาย 59/568 หมู่ 5
22238 นาย ชุมพร พิมพาหุ ลาดสวาย 56/83 หมู่ 5
22239 นาย พีรวิช เหมภากรสกุล ลาดสวาย 60/60 หมู่ 5
22240 นางสาว ภารดี ปองนาน ลาดสวาย 30/19 หมู่ 5
22241 นางสาว คุณัญญา แดงโสภา ลาดสวาย 46/48 หมู่ 5
22242 นาย ทัศน์ภูมิ จารุปรัชญ์ ลาดสวาย 46/50 หมู่ 5
22243 นาย ธนพัฒน์ ปิ่นละออ ลาดสวาย 49/13 หมู่ 5
22244 นาย จีรพงศ์ ปิ่นละออ ลาดสวาย 49/99 หมู่ 5
22245 นาง สุปราณี เปรมปรีดิ์ ลาดสวาย 6/34 (ห้อง 106) หมู่ 5
22246 นาย เปรมปรีดา ลาวิลาศ ลาดสวาย 79/191 หมู่ 5
22247 นาย วิสุทธิ์ชัย คงแสงศักดิ์ ลาดสวาย 16/29 หมู่ 5
22248 นาง จรัสศรี แดงโรจน์ ลาดสวาย 56/223 หมู่ 5
22249 นาย ไพบูลย์ นวมณีธรรม ลาดสวาย 23/14 หมู่ 5
22250 นางสาว พิมพ์ใจ มาแก้ว ลาดสวาย 88/231 หมู่ 5
22251 นาย ถิรายุ พุ่มพูน ลาดสวาย 81/345 หมู่ 5
22252 นาย นันทิวัฒน์ ส่งเสริมพงษ์ ลาดสวาย 46/140 หมู่ 5
22253 นาย โชคชัย ปวงละคร ลาดสวาย 51/139 หมู่ 5
22254 นางสาว สมใจ มณีสุข ลาดสวาย 6/34 หมู่ 5
22255 นาย สุเชษฎร์ หาญศึกษา ลาดสวาย 79/144 หมู่ 5
22256 นาย วิโรจน์ อัมพาศุภโชค ลาดสวาย 42/140 หมู่ 5
22257 นาย ก่อยศ หาผลทรัพย์ ลาดสวาย 42/60 หมู่ 5
22258 นาย เกมท์ชัย ฮาพา ลาดสวาย 59/803 หมู่ 5
22259 นาง ชนนิกานต์ สเตราส์ ลาดสวาย 55/521 หมู่ 5
22260 นาย พนิต วรรณทอง ลาดสวาย 55/743 หมู่ 5
22261 นาย วิชาญ อยู่เจริญกิจ ลาดสวาย 79/15 หมู่ 5
22262 นาย คณาศักดิ์ วาสนะสุขะ ลาดสวาย 55/889 หมู่ 5
22263 นาย อานนท์ สังวาลย์เงิน ลาดสวาย หมู่ 5
22264 นางสาว วรรณภา กันภัย ลาดสวาย หมู่ 5
22265 นาง กชกร พุทธานุ ลาดสวาย หมู่ 5
22266 นางสาว สุภาพร พลเยี่ยม ลาดสวาย หมู่ 5
22267 นาย สมพร ขุนทอง ลาดสวาย หมู่ 5
22268 นาย ทองมี ณรงค์ไชย ลาดสวาย หมู่ 5
22269 นางสาว กรรณิการ์ ถาวรณา ลาดสวาย หมู่ 5
22270 นาย สมบูรณ์ ศรีเผือก ลาดสวาย หมู่ 5
22271 นาง เตย อยู่ยังเกตุ ลาดสวาย หมู่ 5
22272 นางสาว วันทอง ดาวจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
22273 นาย เจษฎา หอมรำพึง ลาดสวาย 26/134 หมู่ 10
22274 นาง กมลวรรณ โกวิทกูลไกร ลาดสวาย 26/150 หมู่ 10
22275 นางสาว รุ่งรัตน หินสูงเนิน ลาดสวาย 31/12 หมู่ 10
22276 นางสาว มลธิรา ผ่องใส ลาดสวาย 26/144 หมู่ 10
22277 นาย กษิภัทร จันทนา ลาดสวาย 26/74 หมู่ 10
22278 นางสาว ศิริขวัญ เพชรธีรภาพ ลาดสวาย 31/13 หมู่ 10
22279 นาง พวง สุขสุโฉม ลาดสวาย 30/148 หมู่ 10
22280 นางสาว อารีรัตน์ รื่นสุคนธ์ ลาดสวาย 30/122 หมู่ 10
22281 นาย ปรีชา วงษาบุตร ลาดสวาย 30/100 หมู่ 10
22282 นางสาว ณัฐธันยพร ทินวุฒิชินสิริ ลาดสวาย 30/93 หมู่ 10
22283 นาย สุรชาติ เหล่ารัตนไพบูลย์ ลาดสวาย 30/32 หมู่ 10
22284 นางสาว ดวงพร เดชกล้าหาญ ลาดสวาย 30/39 หมู่ 10
22285 นาง สุกัญญา พันธุ์ข้าวโภชน์ ลาดสวาย 30/4 หมู่ 10
22286 นาย อดิศร เดชอารัญ ลาดสวาย 29/116 หมู่ 10
22287 นาย สัมฤทธิ์ วงศ์ว่องตระกูล ลาดสวาย 29/87 หมู่ 10
22288 พ.อ.อ. อดุลย์ ถมมูล ลาดสวาย 29/64 หมู่ 10
22289 นางสาว กัญจน์ณัฎฐ์ กุนโต๊ะ ลาดสวาย 29/34 หมู่ 10
22290 นาง จินตนา วุฒิญาณ ลาดสวาย 29/31 หมู่ 10
22291 นาง วราภรณ์ ภวังคนันท์ ลาดสวาย 29/23 หมู่ 10
22292 นาย จักราวุฒิ ทศลา ลาดสวาย 9/16 หมู่ 10
22293 นาย ณัฐพัชร์ พวงไพโรจน์ ลาดสวาย 35/35 หมู่ 10
22294 นางสาว พิรญาณ์ ปัญญาธนโชติ ลาดสวาย 34/71 หมู่ 10
22295 นางสาว ภัคญดา อธิภาณวุฒิ ลาดสวาย 34/43 หมู่ 10
22296 นางสาว สุมาลี นาเคน ลาดสวาย 3/17 หมู่ 10
22297 นาย วีรัพัฒน์ ธนธีรโชติ ลาดสวาย 34/53 หมู่ 10
22298 นาย สุเทพ เลิศสายต่วน ลาดสวาย 34/54 หมู่ 10
22299 นาง ปัญชญา นฤนาทไพศาล ลาดสวาย 34/41 หมู่ 10
22300 นาง กัลยา ตั้งใจสู้ ลาดสวาย 30/38 หมู่ 10
22301 นาง วาสนา ภู่พันธ์ ลาดสวาย 30/35 หมู่ 10
22302 นางสาว นฤมล คงทน ลาดสวาย 30/34 หมู่ 10
22303 นาง เจริญรัตน์ ภานุพัฒน์ธนโชติ ลาดสวาย 30/24 หมู่ 10
22304 นาย ธาตรี ธนัญชัย ลาดสวาย 30/7 หมู่ 10
22305 นาย การันต์ ศรีโพธิ์ ลาดสวาย 30/2 หมู่ 10
22306 นางสาว สุมนธา หิรัญวงษ์ ลาดสวาย 33/49 หมู่ 10
22307 นาง อังคณา แก้วใหญ่ ลาดสวาย 33/16 หมู่ 10
22308 นาย ภาณุมาศ เอี่ยมทัศน์ ลาดสวาย 33/11 หมู่ 10
22309 นางสาว มาลี เมฆฉาย ลาดสวาย 35/6 หมู่ 10
22310 นาย วสันต์ อันพุชินี ลาดสวาย 35/171 หมู่ 10
22311 นางสาว เฉลิมรักษ์ หงษ์โต ลาดสวาย 35/112 หมู่ 10
22312 นาย ดุษิต แซ่ลี้ ลาดสวาย 35/53 หมู่ 10
22313 นางสาว เกศรินทร์ ไพรินทร์ ลาดสวาย 60/52 หมู่ 4
22314 นางสาว นิลเนตร พริมเทศ ลาดสวาย หมู่ 3
22315 นางสาว รจนา สุเนตร ลาดสวาย หมู่ 3
22316 นาง ลัดดา วงษ์ทอง ลาดสวาย หมู่ 8
22317 นาย ศรีแพ วงษ์ทอง ลาดสวาย หมู่ 8
22318 นาย หลิ่มเซียม อัมภาพันธุ์กิจ ลาดสวาย 6/5 หมู่ 8
22319 นางสาว จำเรือง หงษ์คำดี ลาดสวาย หมู่ 8
22320 นาง นาคแก้ส อังสะกัน ลาดสวาย หมู่ 7
22321 นางสาว กมลรัตน์ สุดลาภา ลาดสวาย 59/446 หมู่ 5
22322 นาย สุมิต ประเสริฐ ลาดสวาย 26/620 หมู่ 10
22323 นาย วัชรจักร โรจนางกูล ลาดสวาย 26/252 หมู่ 10
22324 นาย สมเกียรติ ประทีปจำรัสกุล ลาดสวาย 44/146 หมู่ 8
22325 นางสาว นันทิยา วงศ์ลา ลาดสวาย 44/5 หมู่ 8
22326 นางสาว นิภาภัทร ศรีสุวรรณ ลาดสวาย 44/266 หมู่ 8
22327 นาย สมเกียรติ ตยางคนนท์ ลาดสวาย 51/481 หมู่ 9
22328 นาย วรากร จ่าแสนชื่น ลาดสวาย 48/235 หมู่ 5
22329 นาย ชัยณรงค์ เชยล้อมขำ ลาดสวาย 18/2 หมู่ 5
22330 นาย จุทัย ศุภรางค์รัตน์ ลาดสวาย 4/32 หมู่ 7
22331 นาง ชยุดา ราชคม ลาดสวาย หมู่ 4
22332 นางสาว วรรณภา ดวงสีทา ลาดสวาย หมู่ 4
22333 นาย ปรีชา การพงษ์ศรี ลาดสวาย หมู่ 4
22334 นาย ประวิทย์ โมศิริ ลาดสวาย หมู่ 4
22335 นางสาว นงนุช จ่ามีกร ลาดสวาย หมู่ 4
22336 นางสาว สายฝน พรมเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
22337 นาย รุ่งโรจน์ อุ่นสุทอง ลาดสวาย หมู่ 7
22338 นางสาว วรัญญา นางงาม ลาดสวาย 65/90 หมู่ 4
22339 นางสาว จุฬาลักษณ์ วงศ์ศิลป์ ลาดสวาย 31/53 หมู่ 10
22340 นางสาว ฤทัย อภิวัฒนศร ลาดสวาย 60/30 หมู่ 6
22341 นางสาว สมฤดี อุดมญาติ ลาดสวาย 81/76 หมู่ 5
22342 นาย ดนัย ศรีนวลจำปา ลาดสวาย 70/4 หมู่ 6
22343 นาย อนุพงศ์ กำนลมาศ ลาดสวาย 90/92 หมู่ 11
22344 นาย สุรศักดิ์ เสนามงคล ลาดสวาย 31/15 หมู่ 8
22345 นางสาว ช้วน บัวสี ลาดสวาย 31/5 หมู่ 8
22346 นางสาว ลำดวน ชากำนัน ลาดสวาย 26/855 หมู่ 10
22347 นาย พัฒนชัย อุ้มนุช ลาดสวาย 64/69 หมู่ 4
22348 นาย สุรชัย วิจิตรพงศ์จินดา ลาดสวาย 99/51 หมู่ 5
22349 นาย สมยศ มีเชาว์งาม ลาดสวาย 35/111 หมู่ 7
22350 นางสาว สรินธร ซื่อตรง ลาดสวาย หมู่ 4
22351 นาย สมนึก สุนทรนาม ลาดสวาย หมู่ 5
22352 นาย ศุภโชค คงคาน้อย ลาดสวาย 72/200 หมู่ 7
22353 นาย สมพงษ์ เสาร์ทอง ลาดสวาย 9/10 หมู่ 5
22354 นางสาว จามรี เย้ยไธสง ลาดสวาย หมู่ 4
22355 นางสาว ชนิดาภา พุนยศ ลาดสวาย 49/247 หมู่ 5
22356 นาย ชำนาญ เขียวคำ ลาดสวาย หมู่ 5
22357 นางสาว ไพฑูรย์ ไม้งาม ลาดสวาย หมู่ 5
22358 นาย ปุ จริตรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 5
22359 นาง สุชาดา ศิระวณิชการ ลาดสวาย 15/393 หมู่ 5
22360 นางสาว ธมลกร ลิ้มทอง ลาดสวาย 79/63 หมู่ 5
22361 นาง ณัชชา คาแลนดร้า ลาดสวาย 26/523 หมู่ 10
22362 นาย ไพบูรณ์ สอนสุภาพ ลาดสวาย 29/100 หมู่ 10
22363 นาง ปาน อยู่เย็น ลาดสวาย 26/340 หมู่ 10
22364 นาย วุฒิชัย สังขรัตน์ ลาดสวาย 30/74 หมู่ 10
22365 นาง พวรรณา ทองขาว ลาดสวาย 33/43 หมู่ 10
22366 นาย พิสิษฐ บุญเสือ ลาดสวาย 35/3 หมู่ 10
22367 นาย ธัญวภณ ยิ่งแระเสริฐชัย ลาดสวาย 26/206 หมู่ 10
22368 นาย วรายุทธ แจ่มเทศ ลาดสวาย หมู่ 10
22369 นางสาว น้ำอ้อย ศิริโภคา ลาดสวาย 30/65 หมู่ 10
22370 นางสาว ลัดดา มีวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 10
22371 นาง อัจฉรา จาคภักดี ลาดสวาย 26/175 หมู่ 10
22372 นาย เด๊ด จ้อยรุ่ง ลาดสวาย หมู่ 10
22373 นางสาว วาสนา มีวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 10
22374 นาง กรรณิการ์ พรหมพงษ์ ลาดสวาย 30/64 หมู่ 10
22375 นาย ทองสุข พุงธิราช ลาดสวาย 25/65 หมู่ 10
22376 นาย วิรัตน์ สอนศิริ ลาดสวาย 25/200 หมู่ 10
22377 นาย ธรรมรัตน์ บำรุงพงศ์ ลาดสวาย 26/66 หมู่ 10
22378 นาย รุ้ง นวลแจ้ง ลาดสวาย หมู่ 10
22379 นาย มงคล ชวนะวิรุฬห์ ลาดสวาย 26/140 หมู่ 10
22380 นาย ศิลป์ชัย สุมะนา ลาดสวาย 25/278 หมู่ 10
22381 นาย กิตติศักดิ์ ไตรพิพัฒพรชัย ลาดสวาย 35/7 หมู่ 10
22382 ด.ต. วิษณุ โตเอี่ยม ลาดสวาย 31/3 หมู่ 10
22383 นางสาว ภัทรภร วิจิตรศรีไพบูลย์ ลาดสวาย 35/173 หมู่ 10
22384 นาย สมบูรณ์ เจริญฤทธิ์ ลาดสวาย 26/928 หมู่ 10
22385 ร.ท. อุบล มั่งมูล ลาดสวาย 25/199 หมู่ 10
22386 นาย อิทธิรัฐ สินารักษ์ ลาดสวาย 35/38 หมู่ 10
22387 นาย ธนะพัฒน์ บวรรัตนเศรษฐ์ ลาดสวาย 34/16 หมู่ 10
22388 นาย ธเนศ จันทอาภรณ์ ลาดสวาย 26/812 หมู่ 10
22389 นาง ทัศนีย์ เจริญอัศวสุข ลาดสวาย 35/46 หมู่ 10
22390 นางสาว นุสรา หาญสุภานุสรณ์ ลาดสวาย 25/360 หมู่ 10
22391 นางสาว ยุภาพร พาฤทธิ์ ลาดสวาย 25/208 หมู่ 10
22392 นาง จีระวรรณ หีบแก้ว ลาดสวาย 31/29 หมู่ 10
22393 นาย มาณพพงศ์ หัตจรวย ลาดสวาย 31/51 หมู่ 10
22394 นาย ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ลาดสวาย 31/54 หมู่ 10
22395 นางสาว สุภัทรา นามคง ลาดสวาย 31/46 หมู่ 10
22396 นางสาว บุปผา โยนกลอง ลาดสวาย 31/49 หมู่ 10
22397 นางสาว วรณัน หาญแก้ว ลาดสวาย 31/42 หมู่ 10
22398 นางสาว เยาวภาณี ขัมภรัตน์ ลาดสวาย 31/35 หมู่ 10
22399 นาย วิธิวัต โนนสินธุ์ ลาดสวาย 31/32 หมู่ 10
22400 นาย โชคชัย ฉลองสิริสุข ลาดสวาย 31/26 หมู่ 10
22401 นาย วิภู ปานอินทร์ ลาดสวาย 31/22 หมู่ 10
22402 นางสาว ดุจดาว นันทุรัตน์ ลาดสวาย 31/19 หมู่ 10
22403 นางสาว วนิดา มนต์พิพัฒน์ ลาดสวาย 31/27 หมู่ 10
22404 นาง ปริณดา สุเดชะ ลาดสวาย 31/14 หมู่ 10
22405 นางสาว อาภรณ์ จันทรอุไร ลาดสวาย 31/10 หมู่ 10
22406 นางสาว กัญญนันทน์ สิมศิริวัฒน์ ลาดสวาย 31/9 หมู่ 10
22407 นาง วิมลวรรณ โชติเบญจมาภรณ์ ลาดสวาย 31/1 หมู่ 10
22408 นาย สมบูรณ์ ชมภูเจริย ลาดสวาย 31/36 หมู่ 10
22409 นาย สมชาย อรัมสัจจากูล ลาดสวาย 25/90 หมู่ 10
22410 นาย สุรจิตร์ งามศิลป์ ลาดสวาย 29/126 หมู่ 10
22411 นาย อนุชา พินธิราช ลาดสวาย 25/350 หมู่ 10
22412 นาย วีรยุทธ อ่อนจ้าย ลาดสวาย 26/125 หมู่ 10
22413 นางสาว ณิชาภา มุสิโก ลาดสวาย 30/69 หมู่ 10
22414 นาย จักรกฤษณ์ พิมละออ ลาดสวาย 29/95 หมู่ 10
22415 นาย ธารา แสงคำ ลาดสวาย 25/321 หมู่ 10
22416 นาย อวยชัย ศาสตระวาทิต ลาดสวาย 25/463 หมู่ 10
22417 นาย คำนึง กาลจักร ลาดสวาย หมู่ 10
22418 นางสาว ลักขณา ตระกูลวงศา ลาดสวาย 29/28 หมู่ 10
22419 นาง เบญจพร เสนารัตน์ ลาดสวาย 26/160 หมู่ 10
22420 นางสาว บานชื่น หารสระคู ลาดสวาย 25/401 หมู่ 10
22421 นาง นิตยา ไชยามณีรัตน์ ลาดสวาย 29/29 หมู่ 10
22422 นาง บุษบา เอี่ยมสะอาด ลาดสวาย 25/384 หมู่ 10
22423 นาย ชัยยากร ดวงมี ลาดสวาย 26/735 หมู่ 10
22424 นาย อำพร ทรัพย์เพ็ญภาค ลาดสวาย 26/654 หมู่ 10
22425 นาย จักรกฤษณ์ ยิ่งยงค์ ลาดสวาย 26/759 หมู่ 10
22426 นาง รัชนี ธาระพุทธ ลาดสวาย 25/135 หมู่ 10
22427 นาย ณรงค์ฤทธิ์ พูลเพิ่ม ลาดสวาย 25/136 หมู่ 10
22428 นางสาว สุพัตรี ศรีศรยุทธ ลาดสวาย 25/416 หมู่ 10
22429 นาย บัณฑิต สีธงชัยรุ่งโรจน์ ลาดสวาย 26/275 หมู่ 10
22430 นาง นพมาศ ไชยมงคล ลาดสวาย 25/194 หมู่ 10
22431 นางสาว นวลสวาท เพิ่มเพ็ชร์ ลาดสวาย 25/285 หมู่ 10
22432 นางสาว ชโยภรณ์ ประเสริฐสังข์ ลาดสวาย 26/590 หมู่ 10
22433 นาง กรรนิกา เรืองฤทธิ์ ลาดสวาย 26/358 หมู่ 10
22434 นาย สำเร็จ เรืองฤทธิ์ ลาดสวาย 26/836 หมู่ 10
22435 นางสาว อรสา ทองสุข ลาดสวาย 26/489 หมู่ 10
22436 นาย อุปพันธ์ ทวีผล ลาดสวาย 26/626 หมู่ 10
22437 นาย วรรณ์ชัย สุทธิสินทอง ลาดสวาย 26/774 หมู่ 10
22438 นาง อนุตรา อนุชิราชีวะ ลาดสวาย 26/522 หมู่ 10
22439 นาง กรรณิกา พงษ์นวล ลาดสวาย 26/600 หมู่ 10
22440 นาย วรัญ มณีศรี ลาดสวาย 26/488 หมู่ 10
22441 นางสาว กมลวรรณ สายทะเล ลาดสวาย 26/758 หมู่ 10
22442 นาย ภาสกร อาชะวะบูล ลาดสวาย 26/541 หมู่ 10
22443 นางสาว ประภาพรรณ เรืองสวัสดิ์ ลาดสวาย 25/324 หมู่ 10
22444 นาง กนกกร ศิริรักษกุล ลาดสวาย 25/448 หมู่ 10
22445 นางสาว ธัญรัตน์ นอบน้อม ลาดสวาย 25/445 หมู่ 10
22446 นาง เพลินพิศ วอแพง ลาดสวาย 25/377 หมู่ 10
22447 นาง รัชมล สาระสังข์ ลาดสวาย 25/31 หมู่ 10
22448 นาง กันณิกา พรหมพินิจ ลาดสวาย 25/376 หมู่ 10
22449 ว่าที่ ร.ท. ทนงชิต บุญทน ลาดสวาย 25/287 หมู่ 10
22450 นางสาว ปวริศา จงจิต ลาดสวาย 25/40 หมู่ 10
22451 นางสาว สุภาพร ภูมิเมือง ลาดสวาย 25/94 หมู่ 10
22452 นางสาว มัณฑนา คุชิตา ลาดสวาย 25/93 หมู่ 10
22453 นาย ปิยรัตน์ ปัญจรงคะ ลาดสวาย 25/349 หมู่ 10
22454 นาย วิสิทธิ์ กัลยาภานันท์ ลาดสวาย 26/124 หมู่ 10
22455 นาย ศรีชัย จินดาพงศ์ ลาดสวาย 26/82 หมู่ 10
22456 นางสาว มนัสศิริ สังข์มัน ลาดสวาย 26/165 หมู่ 10
22457 นางสาว นภารัตน์ ฉัตรนภารัตน์ ลาดสวาย 29/103 หมู่ 10
22458 นางสาว ปรานี ลลิตอุไร ลาดสวาย 26/95 หมู่ 10
22459 นาย นันทรา ทองรวง ลาดสวาย 25/122 หมู่ 10
22460 นางสาว สุพจี โชติกุล ลาดสวาย 25/257 หมู่ 10
22461 นางสาว ประริญา รำไพ ลาดสวาย 25/261 หมู่ 10
22462 จ.ส.ต. อาพร พิบูลย์ ลาดสวาย 26/5 หมู่ 10
22463 นาย ชาญณรงค์ ไชยวิรัตน์ ลาดสวาย 29/117 หมู่ 10
22464 นาย สมศักดิ์ คล้ายอุดม ลาดสวาย 25/14 หมู่ 10
22465 นาง ชนนาถ พฤกษาอุดมชัย ลาดสวาย 29/22 หมู่ 10
22466 นาย อัครพล พูดเพราะ ลาดสวาย 29/79 หมู่ 10
22467 นาย คมสัน ธรรมสัตย์ ลาดสวาย 26/129 หมู่ 10
22468 นาย ธมวุฒิ ทองพิทักษ์ ลาดสวาย 26/31 หมู่ 10
22469 นาย โอชา จิตรวิขาม ลาดสวาย หมู่ 10
22470 นาย กิตติชัย กาญจนาปาริชาติ ลาดสวาย 30/126 หมู่ 10
22471 นางสาว ชัชชญา ธีราวิทย์ ลาดสวาย 34/35 หมู่ 10
22472 นาย สุขะคง อัฆรยาธนบดี ลาดสวาย 30/52 หมู่ 10
22473 นาย ปราชญา พิมพ์สิงห์ ลาดสวาย 34/47 หมู่ 10
22474 นาย สุขเกษม ลาตปะละ ลาดสวาย 34/11 หมู่ 10
22475 นาย ศิริวัฒน จันทร์ทวี ลาดสวาย 26/384 หมู่ 10
22476 นางสาว อุมาพร สุขบรรจง ลาดสวาย หมู่ 10
22477 นาง มาลี แดงอุไร ลาดสวาย หมู่ 10
22478 นางสาว สุภาวดี นิมมานะเกียรติ ลาดสวาย 29/78 หมู่ 10
22479 นาย วีระพงศ์ วัฒนกูล ลาดสวาย 26/188 หมู่ 10
22480 นางสาว รติญา โมราเพ็ญ ลาดสวาย 26/766 หมู่ 10
22481 นาย ปรมินทร์ นฤมิตวงศ์ ลาดสวาย 26/562 หมู่ 10
22482 นางสาว นภัสถ์นันท์ พรรณโนภาส ลาดสวาย 25/192 หมู่ 10
22483 นาย สุเทพ ดำขำ ลาดสวาย 30/79 หมู่ 10
22484 นางสาว พิรดา ศรีพรหม ลาดสวาย 26/6 หมู่ 10
22485 นาย ธวัชชัย จันทเวช ลาดสวาย 25/15 หมู่ 10
22486 นาย กริช คเชนทร์ชัย ลาดสวาย 26/265 หมู่ 10
22487 นาย สุรพล ศรีเพ็ญ ลาดสวาย 29/104 หมู่ 10
22488 นาย วัชระ นิธิสมบัติ ลาดสวาย 34/20 หมู่ 10
22489 นาย รังสกฤษดิ์ จักษุจินดา ลาดสวาย 34/73 หมู่ 10
22490 นาย ยรรยง คุณอนันทวณิช ลาดสวาย 25/311 หมู่ 10
22491 นางสาว สุชาดา พันธ์วิเศษ ลาดสวาย 25/305 หมู่ 10
22492 นาย บุญมี ศรียา ลาดสวาย 25/303 หมู่ 10
22493 นาย สุระกำแหง วรรณพงศ์ ลาดสวาย 26/25 หมู่ 10
22494 ด.ต.หญิง ภูริตา เรืองป่านแก้ว ลาดสวาย 26/726 หมู่ 10
22495 นาย อานนท์ สุขมั่น ลาดสวาย 25/117 หมู่ 10
22496 นางสาว พรรณี ชมภูชัยเกิด ลาดสวาย 29/72 หมู่ 10
22497 นาย พิเชษฐ พลเสน ลาดสวาย 15/407 หมู่ 5
22498 นาย อรรณพ พิเศษพงษา ลาดสวาย 29/1 หมู่ 10
22499 นางสาว ยุพาภรณ์ จริยมหาวงศ์ ลาดสวาย 29/69 หมู่ 10
22500 นาย ชิษณุพงศ์ ดีรักชาติ ลาดสวาย 29/38 หมู่ 10
22501 นางสาว จิดาภรณ์ สีม่วง ลาดสวาย 35/61 หมู่ 10
22502 นาย วิวัฒน์ ดุลยสาธิต ลาดสวาย 26/201 หมู่ 10
22503 นางสาว อรุณี สหะศักดิ์มนตรี ลาดสวาย 35/125 หมู่ 10
22504 นางสาว ชนุตพร ด้วงสอ ลาดสวาย 35/80 หมู่ 10
22505 นาย อภิชัย คุโม ลาดสวาย หมู่ 4
22506 นางสาว มาริสา จูงพันท้าว ลาดสวาย หมู่ 6
22507 นาย ชุมพร ไถวเลิศ ลาดสวาย หมู่ 6
22508 นางสาว บุญตา ศรีหานนท์ ลาดสวาย หมู่ 6
22509 นางสาว เพ็ชรัตน์ บุตรทอง ลาดสวาย หมู่ 6
22510 นาง โสพิศ จิระแพทย์ ลาดสวาย หมู่ 6
22511 นางสาว ศรีรัตน์ หริ่งทอง ลาดสวาย 90/178 หมู่ 6
22512 นาง เสวก ฮีลี่ย์ ลาดสวาย หมู่ 6
22513 นาย สุชาติ มูฮำหมัด ลาดสวาย หมู่ 6
22514 นาย สุบิน ทวีวัลย์ ลาดสวาย 4/23 หมู่ 6
22515 นางสาว ณัฐกานต์ วงศ์สง่า ลาดสวาย 46/67 หมู่ 5
22516 นางสาว อุมาพร ธาดาประดับสกุล ลาดสวาย 88/219 หมู่ 5
22517 นางสาว เรียม แต้สมบูรณ์ ลาดสวาย 5/22 หมู่ 5
22518 นางสาว วิมลรัตน์ มูลมาตร ลาดสวาย หมู่ 5
22519 นาย พัชสันต์ เผือกบางนา ลาดสวาย 48/11 หมู่ 5
22520 นาย สาโรจน์ ตั้งศิริพร ลาดสวาย 49/101 หมู่ 5
22521 นาง วิมล พลเยื่ยม ลาดสวาย 5/97 หมู่ 2
22522 นาย บุญฤทธิ์ หอมจิตร์ ลาดสวาย 42/24 หมู่ 11
22523 นาง ละเอียด เฟื่องฟู ลาดสวาย 42/25 หมู่ 11
22524 นาย วิบูลย์ เฟื่องฟู ลาดสวาย 42/6 หมู่ 11
22525 นาย ทวี รักพันธ์ ลาดสวาย 51/200 หมู่ 9
22526 นาง สุภาวดี สุทธิ ลาดสวาย หมู่ 9
22527 นางสาว คัทลียา ประสวนศรี ลาดสวาย หมู่ 9
22528 นางสาว ธนวรรณ ริตพวง ลาดสวาย 17/213 หมู่ 9
22529 นางสาว ศิรินทิพย์ อุดมประเสริฐศิริ ลาดสวาย 99/140 หมู่ 3
22530 นาง สมร ชายฮวด ลาดสวาย 23/22 หมู่ 8
22531 นาง ประนอม ต้นเชื้อ ลาดสวาย 64/51 หมู่ 4
22532 นาง ชวัลรัตน์ บัวสว่าง ลาดสวาย 59/10 หมู่ 4
22533 นางสาว นภัสสรณ์ บุญเวียง ลาดสวาย 59/207 หมู่ 4
22534 นางสาว ณิชชา แป้นเจริญ ลาดสวาย 80/231 หมู่ 4
22535 นาย สุชาติ ขัดคำ ลาดสวาย หมู่ 4
22536 นาย เนรมิต บุญดอนคา ลาดสวาย 24/321 หมู่ 7
22537 นาย คำรณ พยัฆน้อย ลาดสวาย หมู่ 7
22538 นางสาว อนุสรา ปาคำ ลาดสวาย หมู่ 7
22539 นาย สัมพันธ์ ประเสริฐภูมิดำรง ลาดสวาย หมู่ 7
22540 นาย สันติ ประเสริฐภูมิดำรง ลาดสวาย หมู่ 7
22541 นางสาว ละเอียด โมกขะเวส ลาดสวาย 28/162 หมู่ 7
22542 นาย สถิต สมสุข ลาดสวาย 28/163 หมู่ 7
22543 นาย ใหญ่ แซ่ตั้ง ลาดสวาย 28/165 หมู่ 7
22544 นางสาว เอมิกา เนื่องหล้า ลาดสวาย 28/166 หมู่ 7
22545 นาย อำนวย งามรูป ลาดสวาย 28/167 หมู่ 7
22546 นาย วิชัย เนตรทิพย์ ลาดสวาย 28/168 หมู่ 7
22547 นาย ประกอบ พอกพูน ลาดสวาย 28/169 หมู่ 7
22548 นาง ประทุม ทันจั่น ลาดสวาย 28 หมู่ 7
22549 นาง บุญโฮม บุญอำนวย ลาดสวาย 28/164 หมู่ 7
22550 นาง ขวัญจิต พวงมะเดื่อ ลาดสวาย 28/160 หมู่ 7
22551 นางสาว อรพินท์ ลิ่มสกุล ลาดสวาย 28/159 หมู่ 7
22552 นาง วนิดา สุรกุล ลาดสวาย 28/150 หมู่ 7
22553 นางสาว สำเริง แฝงกระโทก ลาดสวาย 28/148 หมู่ 7
22554 นาย มนู แซ่ตั้ง ลาดสวาย 28/147 หมู่ 7
22555 นางสาว วรารัตน์ นิลเขต ลาดสวาย 28/158 หมู่ 7
22556 นาง สุภีพรรณ แสนใจรักษ์ ลาดสวาย 28/157 หมู่ 7
22557 นาย ถุงเงิน แซ่จึง ลาดสวาย 28/156 หมู่ 7
22558 นางสาว นวลจันทร์ ประชุมพล ลาดสวาย 28/155 หมู่ 7
22559 นางสาว บังอร เงาศรี ลาดสวาย 28/154 หมู่ 7
22560 นาง จร ลาแสง ลาดสวาย 28/153 หมู่ 7
22561 นาย วรายุทธ แซ่จึง ลาดสวาย 28/152 หมู่ 7
22562 นางสาว สุดาทิพย์ ด่านระหาญ ลาดสวาย 28/149 หมู่ 7
22563 นางสาว อ้อม พอกพูน ลาดสวาย 28/141 หมู่ 7
22564 นาง บัวคำ แซ่จึง ลาดสวาย 28/118 หมู่ 7
22565 นาย ฟ้อน ลาแสง ลาดสวาย 28/20 หมู่ 7
22566 นางสาว ทัศนีย์ วงศ์ธนากุล ลาดสวาย 71/533 หมู่ 7
22567 นางสาว พฤกษา สุขขำ ลาดสวาย 71/388 หมู่ 7
22568 นาย อานนท์ รื่นณรงค์ ลาดสวาย หมู่ 7
22569 นาย สุธารักษ์ ใหม่โปธิ ลาดสวาย หมู่ 7
22570 นาย เสิน โกยรัมย์ ลาดสวาย 23/138 หมู่ 7
22571 นาย อมรเทพ บุญกอง ลาดสวาย 23/160 หมู่ 7
22572 นาย สนธยา คำทอง ลาดสวาย 23/164 หมู่ 7
22573 นาย สวาท ศิริสุข ลาดสวาย 23/163 หมู่ 7
22574 นาย ประมวล กระจ่าง ลาดสวาย 23/161 หมู่ 7
22575 นาย นคร โยธี ลาดสวาย 23/220 หมู่ 7
22576 นาย ธงชัย เหลี่ยมทอง ลาดสวาย 23/211 หมู่ 7
22577 นางสาว ศศิธร จันทร์ปัญญา ลาดสวาย 23/158 หมู่ 7
22578 นาย อินทรีย์ ยอดอินทร์ ลาดสวาย 23/188 หมู่ 7
22579 นาย กิจจา วรรณโอ๋ ลาดสวาย 23/206 หมู่ 7
22580 นาย สนั่น อยู่โต ลาดสวาย 23/202 หมู่ 7
22581 นาย ขวัญ หาบคอน ลาดสวาย 23/199 หมู่ 7
22582 นาย วินัย เพชรอำไพ ลาดสวาย 23/181 หมู่ 7
22583 นาย มนูญ โคมขาว ลาดสวาย 23/165 หมู่ 7
22584 นาย ธงชัย ตะใบนาค ลาดสวาย 23/210 หมู่ 7
22585 นาย ใจ เจริญสุข ลาดสวาย 23/204 หมู่ 7
22586 นาย สัมพันธ์ ไม้สนธิ์ ลาดสวาย 23/159 หมู่ 7
22587 นาย ชาติ สืบสวน ลาดสวาย 23/205 หมู่ 7
22588 นาย ไพร ทะนันใจ ลาดสวาย 23/198 หมู่ 7
22589 นาย ธานินท์ วัฒนสนธิ ลาดสวาย 23/201 หมู่ 7
22590 นาย จง สุขวัฒน์ ลาดสวาย 23/209 หมู่ 7
22591 นาย มีน มณีเทศ ลาดสวาย 23/203 หมู่ 7
22592 นาย วิทยา เปรมทอง ลาดสวาย 23/185 หมู่ 7
22593 นาย ฉัตรชัย คำเอี่ยม ลาดสวาย 23/187 หมู่ 7
22594 นาย วรวิทย์ วิจิตร์ตระกูล ลาดสวาย 23/180 หมู่ 7
22595 นาย สมศักดิ์ โตเขียว ลาดสวาย 23/166 หมู่ 7
22596 นาย ปิยพันธ์ เพชรอำไพ ลาดสวาย 23/182 หมู่ 7
22597 นาย สุธีพัฒน์ ทันนิเทศ ลาดสวาย 23/207 หมู่ 7
22598 นาง อำพร จันทร์ปัญญา ลาดสวาย 23/157 หมู่ 7
22599 นางสาว อมรพรรณ เพ็งอุ่น ลาดสวาย 23/145 หมู่ 7
22600 นาย สุริยเทพ บุญกอง ลาดสวาย 23/167 หมู่ 7
22601 นาย อุดร ทัดศรี ลาดสวาย 23/212 หมู่ 7
22602 นาย ณัฐวุฒิ วรานุตร ลาดสวาย 23/184 หมู่ 7
22603 นาย เชาวน์ วรานุตร ลาดสวาย 23/169 หมู่ 7
22604 นาย อุบล วันทา ลาดสวาย 23/170 หมู่ 7
22605 นาย กิตติ บุญมาต ลาดสวาย 23/154 หมู่ 7
22606 นางสาว วีนัส เตชะขันธ์ ลาดสวาย 23/8 หมู่ 7
22607 นาย สมศักดิ์ ฟุกขุนทด ลาดสวาย 23/227 หมู่ 7
22608 นาย ณัฐพล สารพล ลาดสวาย 35/166 หมู่ 10
22609 นาย มนัส คงสมเพียร ลาดสวาย 26/780 หมู่ 10
22610 นางสาว กัญญา แซ่โง้ว ลาดสวาย 35/113 หมู่ 10
22611 นางสาว เพ็ญรุ่ง จินตนามณีรัตน์ ลาดสวาย 35/115 หมู่ 10
22612 นาย พิทักชัย สิงห์บุญ ลาดสวาย 26/277 หมู่ 10
22613 นาย สันติ แจ้งวงษ์ ลาดสวาย 35/31 หมู่ 10
22614 นาย ปัญญา เทวิณปรุ ลาดสวาย 35/179 หมู่ 10
22615 นาง สุรัสวดี ทิมสอน ลาดสวาย 35/14 หมู่ 10
22616 นาง ปานนภา สาครแสง ลาดสวาย หมู่ 10
22617 นางสาว ปริษา โภคะภัทราพร ลาดสวาย หมู่ 10
22618 นางสาว รัตนา จันทร์ขอนแก่น ลาดสวาย 31/39 หมู่ 10
22619 นาย ชอบ ชูทิพย์ ลาดสวาย 25/431 หมู่ 10
22620 นาง เอื้อน หัสดี ลาดสวาย หมู่ 10
22621 นางสาว ยุพิน ผูกพานิช ลาดสวาย 26/22 หมู่ 10
22622 นาง ศุภวดี กระทิพรมราช ลาดสวาย 3/25 หมู่ 10
22623 นาย จำรัส สอนกล่อม ลาดสวาย หมู่ 10
22624 นางสาว นันทพร รัตนภักดี ลาดสวาย หมู่ 10
22625 นางสาว จินตนา ชูจิตร ลาดสวาย หมู่ 10
22626 นาย ชินวัชร์ ดำพัฒน์ ลาดสวาย 26/290 หมู่ 10
22627 นาย ธนวุฒิ บุญยืน ลาดสวาย หมู่ 10
22628 นางสาว พิสมัย ศรมณีเดชสกุล ลาดสวาย 30/81 หมู่ 10
22629 ร.ต. ศิริพงษ์ พงษ์โสภา ลาดสวาย 25/457 หมู่ 10
22630 นางสาว กัญญาภัค ปิ่นสูง ลาดสวาย หมู่ 10
22631 นางสาว ทิพรัตน์ ดิษฐ์เชยเดช ลาดสวาย 26/386 หมู่ 10
22632 นาย ไพบูลย์ เลิศวิมลรัตน์ ลาดสวาย 33/20 หมู่ 10
22633 นาง นันทนา สุมะนา ลาดสวาย หมู่ 10
22634 นางสาว สุกัญญา สังข์กลาง ลาดสวาย 26/754 หมู่ 10
22635 นางสาว สิริกมล สวัสดิรักษ์ ลาดสวาย 34/29 หมู่ 10
22636 นาย ชัยวัฒน์ ลิ้มประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 10
22637 นางสาว นีรนุช วุฒินาม ลาดสวาย หมู่ 10
22638 นาย จิรศักดิ์ เพิ่มพูน ลาดสวาย หมู่ 10
22639 นาง บุณณดา ลิ้มประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 10
22640 นางสาว ขวัญแก้ว ศรีเทพ ลาดสวาย หมู่ 10
22641 นาง ดุจดาว งามปัญญาเรือง ลาดสวาย หมู่ 10
22642 นาย ภูวนัย น้อยวงศ์ ลาดสวาย 30/15 หมู่ 10
22643 นางสาว เสาวลักษณ์ หมื่นแกว้น ลาดสวาย หมู่ 10
22644 นาย วุฒิ ชะนะกา ลาดสวาย หมู่ 10
22645 นาย สวิต ชะนะกา ลาดสวาย หมู่ 10
22646 นางสาว กาญจนา สวยสม ลาดสวาย 33/155 หมู่ 10
22647 นาง ประทุมทิพย์ สุดใจ ลาดสวาย 26/312 หมู่ 10
22648 นาย ชาล ขุนน้อย ลาดสวาย 26/481 หมู่ 10
22649 นางสาว รุจิรา รุ่งโรจน์ ลาดสวาย 29/17 หมู่ 10
22650 นาย ประจวบ ทองอยู่ ลาดสวาย 35/59 หมู่ 10
22651 นาย เจษฎา ช่วยชูหนู ลาดสวาย หมู่ 10
22652 นางสาว พลอยไพลิน จิตตะศิริ ลาดสวาย หมู่ 10
22653 นาย พิตตินันท์ ช่วยชูหนู ลาดสวาย หมู่ 10
22654 นาง บุญรอด เจนจารุพงศ์ ลาดสวาย หมู่ 10
22655 นาย ประสงค์ ธรรมสูตร ลาดสวาย หมู่ 10
22656 นางสาว สมถวิล วงศ์สารสิน ลาดสวาย หมู่ 10
22657 นาย สมนึก ประสงค์ ลาดสวาย หมู่ 10
22658 นาย ภาคภูมิ หงษ์จ้อย ลาดสวาย หมู่ 10
22659 นาย โชคชัย สายน้ำ ลาดสวาย หมู่ 10
22660 นางสาว จันทร์เพ็ญ ป้อมงาม ลาดสวาย หมู่ 10
22661 นางสาว จิรนันท์ ม่วงเสน ลาดสวาย หมู่ 10
22662 นางสาว วันเพ็ญ อารีย์ ลาดสวาย หมู่ 10
22663 นางสาว สิริวิมล แก้วบัวดี ลาดสวาย หมู่ 10
22664 นาย อดิศักดิ์ เหมสุข ลาดสวาย หมู่ 10
22665 นาย กาญจนวัฒ เพ็ชรคุ้ม ลาดสวาย หมู่ 10
22666 นาย ประสิทธิ์ สอนสถาพรกุล ลาดสวาย หมู่ 10
22667 นาง จุฬาลักษณ์ ชาวกะมุด ลาดสวาย หมู่ 10
22668 นาย ธนากร ม่วงเสน ลาดสวาย หมู่ 10
22669 นาง น้ำค้าง ทำทอง ลาดสวาย หมู่ 10
22670 นาย สายัณห์ รอดศิริ ลาดสวาย หมู่ 10
22671 นางสาว มุขดา กำลือ ลาดสวาย หมู่ 10
22672 นางสาว รัตติกาล ค้าธัญญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 10
22673 นาย บุญกอง ทำทอง ลาดสวาย หมู่ 10
22674 นาง กรองทอง แซ่ล้อ ลาดสวาย หมู่ 10
22675 นางสาว วราภรณ์ มะยงห้วย ลาดสวาย หมู่ 10
22676 นาย ธงชัย หอมนวล ลาดสวาย หมู่ 10
22677 นาย ธนพร ธงวิชัย ลาดสวาย หมู่ 10
22678 นาย พิรุณ บุญพร้อม ลาดสวาย หมู่ 10
22679 นางสาว อัชลี อนุ ลาดสวาย หมู่ 10
22680 นางสาว ชูจิต สอนสถาพรกุล ลาดสวาย หมู่ 10
22681 นาง ยุภา อดทน ลาดสวาย หมู่ 10
22682 นาง อรวรรณ ขันธุวิทย์ ลาดสวาย หมู่ 10
22683 นาย สมศักดิ์ หงษ์จ้อย ลาดสวาย หมู่ 10
22684 นาง ศิริพร ธรรมสูตร ลาดสวาย หมู่ 10
22685 นาย จรัญ จันทร์ภิรมย์ ลาดสวาย หมู่ 10
22686 นาง วรรณา เจียมโชติพาณิชย์ ลาดสวาย 26/80 หมู่ 10
22687 นางสาว อำไพ ชลวิมล ลาดสวาย 26/921 หมู่ 10
22688 นาง สุณี หอหิรัญกุล ลาดสวาย 26/920 หมู่ 10
22689 นาง ปาลิดา สุทธิสุวรรณ ลาดสวาย 33/121 หมู่ 10
22690 นาย สมศักดิ์ สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/85 หมู่ 10
22691 นาย วิวัติ สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/83 หมู่ 10
22692 นาง สุภาพ ศรีม่วง ลาดสวาย 33/32 หมู่ 10
22693 นางสาว แพรวไพลิน มหิษคามิน ลาดสวาย 33/33 หมู่ 10
22694 นาย สุพัฒ สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/79 หมู่ 10
22695 นาย กิตติคุณ สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/75 หมู่ 10
22696 นาย โกมิน บุญคอง ลาดสวาย 33/86 หมู่ 10
22697 นาง วรรณา สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/134 หมู่ 10
22698 นางสาว ช่อทิพย์ อภิสมัยมงคล ลาดสวาย 33/128 หมู่ 10
22699 นาย วิรัตน์ สโรชนันท์จีน ลาดสวาย 33/127 หมู่ 10
22700 นาย ปราโมทย์ นิลกล่ำ ลาดสวาย 33/129 หมู่ 10
22701 นางสาว พิมลพรรณ จินดาน้อม ลาดสวาย 34/28 หมู่ 10
22702 นาย คำไพร ทับสุขา ลาดสวาย หมู่ 10
22703 นาย นพดล มั่นดี ลาดสวาย 25/144 หมู่ 10
22704 นางสาว รัชดาวัลย์ ณิชกุลโชคอนันท์ ลาดสวาย 33/65 หมู่ 10
22705 นางสาว สุปรีชา เจียมสวัสดิ์ ลาดสวาย 30/78 หมู่ 10
22706 นางสาว ยุพา รินเรีย ลาดสวาย 25/270 หมู่ 10
22707 นาย สมยศ ธเนศวรากูร ลาดสวาย 25/24 หมู่ 10
22708 นาย ภราดร เศรษฐคุปต์ ลาดสวาย 34/44 หมู่ 10
22709 นาย สมเกียรติ ธเนศวรางกูร ลาดสวาย 25/23 หมู่ 10
22710 นาย จักรภพ รื่นรักษา ลาดสวาย 25/214 หมู่ 10
22711 นางสาว วิลัย อิสสระกูล ลาดสวาย หมู่ 10
22712 นาง ฐิติมา ธัมมโน ลาดสวาย 35/189 หมู่ 10
22713 นางสาว สมพิศ จันทร์จตุรัส ลาดสวาย 26/705 หมู่ 10
22714 นาย รพีพล ศรีชูรส ลาดสวาย 25/139 หมู่ 10
22715 นาย สุราช ภาคหงษ์ ลาดสวาย 26/171 หมู่ 10
22716 นาย ประวิทย์ สตินธรรมศักดิ์ ลาดสวาย 30/80 หมู่ 10
22717 นาง อรุณี สมอุ่มจารย์ ลาดสวาย 25/274 หมู่ 10
22718 ด.ต. จิรพิภัทธ์ เจือจันทร์นิติกุล ลาดสวาย 26/818 หมู่ 10
22719 นาย สุรสิทธิ์ อุปัชฌาใต้ ลาดสวาย 25/217 หมู่ 10
22720 นาย กฤตยา ศรีสุข ลาดสวาย 26/834 หมู่ 10
22721 นางสาว จุฑามาศ พรรณพราว ลาดสวาย 26/204 หมู่ 10
22722 นาง สุพัตรา รักเอียด ลาดสวาย 26/44 หมู่ 10
22723 นาง ขวัญตา ต่างใจ ลาดสวาย 7/2 หมู่ 10
22724 นาง บังอร อรัญญวาส ลาดสวาย 26/138 หมู่ 10
22725 นางสาว พรพรรษา คงประยูร ลาดสวาย 26/839 หมู่ 10
22726 นางสาว รุจิรา เข็มจรูญ ลาดสวาย 26/276 หมู่ 10
22727 นาย วิษณุ บุญรุ่ง ลาดสวาย 26/614 หมู่ 10
22728 ร.ต. ณวีระ ชูวงศ์วุฒิ ลาดสวาย 26/180 หมู่ 10
22729 นาย อนุชา ปั้นทอง ลาดสวาย 31/45 หมู่ 10
22730 นาง จุไรพร สุวรรณมณี ลาดสวาย 26/196 หมู่ 10
22731 นาง สมร แก้วรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 10
22732 นาง บุญทรัพย์ ธนากุลวัชรพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 10
22733 นาย ไพบูลย์ วสุวิทย์ ลาดสวาย 25/247 หมู่ 10
22734 นาย ภูวนัย บุญหนัก ลาดสวาย 26/76 หมู่ 10
22735 นางสาว วจี ช้างพันธุ์ ลาดสวาย 30/23 หมู่ 10
22736 นางสาว ชิพาสุข สุนทรมณฑล ลาดสวาย 26/145 หมู่ 10
22737 ด.ต. ชายชนก อำพันแสง ลาดสวาย 26/126 หมู่ 10
22738 นางสาว ประภัสสร สุขศิริ ลาดสวาย 25/115 หมู่ 10
22739 นาย เจด็จ ฉิมพาลี ลาดสวาย 26/221 หมู่ 10
22740 นางสาว สุนีย์ ปราชญ์เมธีกุล ลาดสวาย 31/21 หมู่ 10
22741 นางสาว อติภา สุขพิทักษ์ ลาดสวาย 25/2 หมู่ 10
22742 นาย นุกูล ตันติกุล ลาดสวาย 25/425 หมู่ 10
22743 นาย นิธี ทับทิมดี ลาดสวาย 25/269 หมู่ 10
22744 นาย สิริภัชกรณ์ ดวงคำ ลาดสวาย 25/254 หมู่ 10
22745 นางสาว พิภัทรา สุกใส ลาดสวาย 26/868 หมู่ 10
22746 นาง พรทิพย์ เจือจ้อย ลาดสวาย 33/158 หมู่ 10
22747 นางสาว พัชรินทร์ ชัยพรประสิทธิ์ ลาดสวาย 35/77 หมู่ 10
22748 นาย วิชาญ ธนปุณยารักษ์ ลาดสวาย 35/118 หมู่ 10
22749 นาย วุฒิพร สุขสมธรรม ลาดสวาย 34/40 หมู่ 10
22750 นาง ทักษิณา เปาอินทร์ ลาดสวาย 35/54 หมู่ 10
22751 นาย ทักษิณ การะเกษ ลาดสวาย หมู่ 10
22752 นาย วิชาญ สุเฌอ ลาดสวาย 30/67 หมู่ 10
22753 นาย ณภัทรชนม์ มีสุขมาก ลาดสวาย 33/66 หมู่ 10
22754 นาย วิวัฒน์ กิจชัยนุกูล ลาดสวาย 25/294 หมู่ 10
22755 นางสาว วนิดา รักษ์สุจิตรัตน์ ลาดสวาย 25/231 หมู่ 10
22756 นาง นวลจันทร์ รักปทุม ลาดสวาย 33/107 หมู่ 10
22757 พ.อ.อ. มนตรี จันทร์เจริญ ลาดสวาย 26/685 หมู่ 10
22758 นางสาว ธิตาภรณ์ วิมลสมบัติ ลาดสวาย 26/904 หมู่ 10
22759 นาย อภิสิทธิ์ คงแก้ว ลาดสวาย 25/314 หมู่ 10
22760 นาย นพดล รอบรู้ ลาดสวาย หมู่ 10
22761 นาย ธนะสิน จันทร ลาดสวาย 48/121 หมู่ 11
22762 นาย วิทิต โอ้นุช ลาดสวาย 25/10 หมู่ 8
22763 นาย ณรงค์ ปัดถามัง ลาดสวาย 49/41 หมู่ 5
22764 นาย กิตติศักดิ์ ศรีนำทา ลาดสวาย 9/6 หมู่ 10
22765 นาง หทัยกานต์ บุตรดาวงษ์ ลาดสวาย 39/111 หมู่ 4
22766 นาย วิทยา เทือกมั่น ลาดสวาย 26/849 หมู่ 10
22767 นางสาว สุกัญญา ทิมอ่อน ลาดสวาย 30 หมู่ 8
22768 นาย ชัชชัย เฟียงไธสง ลาดสวาย 60/118 หมู่ 4
22769 นางสาว สุพัตรา ดิษศร ลาดสวาย 55/607 หมู่ 3
22770 นาง กันตฤทัย ภู่จิ๋ว ลาดสวาย 24/8 หมู่ 8
22771 นางสาว นันทนา ปุตะโคตร ลาดสวาย 26/715 หมู่ 10
22772 นาย เทียนชัย เจริญทรัพย์ ลาดสวาย 30/96 หมู่ 10
22773 นางสาว พุทธชาติ ทองเอม ลาดสวาย 30/40 หมู่ 10
22774 นางสาว น้องเล็ก นาคสังค์ ลาดสวาย 3/26 หมู่ 7
22775 นาง กัญญารัตน์ ศรีสุวรรณ ลาดสวาย 25/51 หมู่ 8
22776 นาง สมใจ เฉลิมวัฒน์ ลาดสวาย 72/74 หมู่ 7
22777 นาย เกษม สิมลา ลาดสวาย 69/58 หมู่ 4
22778 นาย โกวิทย์ รัตนเชาพันธ์ ลาดสวาย 4/96 หมู่ 11
22779 นาย สมนึก ศรีกรองทอง ลาดสวาย 26/473 หมู่ 10
22780 นาย อุทัย ดีนาน ลาดสวาย 8/11 หมู่ 4
22781 นางสาว สุขครี ชาตพา ลาดสวาย 26/550 หมู่ 10
22782 นางสาว กิ่งรัก ธรรมกุล ลาดสวาย 37/32 หมู่ 4
22783 นางสาว ปณัยดา ทรงผาสุข ลาดสวาย 99/334 หมู่ 3
22784 นางสาว นฤมล บุญปลูก ลาดสวาย 15 หมู่ 7
22785 นาย ไพรัตน์ ยอดอานนท์ ลาดสวาย 72/219 หมู่ 7
22786 นาย พุทธพันธุ์ ภูมิพุทธ ลาดสวาย 72/218 หมู่ 7
22787 นางสาว กมล สัตย์ซื่อ ลาดสวาย 80/226 หมู่ 4
22788 นางสาว โสภา หวังมั่น ลาดสวาย 8/5 หมู่ 5
22789 นาย วิชัยยุทธ ประภาวิทย์ ลาดสวาย 33/135 หมู่ 4
22790 นาง กรนิภา แก้วเทพ ลาดสวาย 31/14 หมู่ 4
22791 นางสาว สุดาพร แซ่อึ้ง ลาดสวาย 37/200 หมู่ 4
22792 นางสาว นัทวรรณ นาคนายม ลาดสวาย 51/193 หมู่ 9
22793 นางสาว จุฬากุล ภูมิประสาท ลาดสวาย 51/301 หมู่ 9
22794 นาง สุวัฒนา บุตรกิจ ลาดสวาย 26/20 หมู่ 10
22795 นาย วรเชษฐ เกตุศรีเมฆ ลาดสวาย 62/8 หมู่ 4
22796 นาง วันเพ็ญ ท้วมวงษ์ ลาดสวาย 37/41 หมู่ 4
22797 นางสาว ลำดวน จันทร์อุดม ลาดสวาย 25/328 หมู่ 10
22798 นาย สวัสดิ์ ชนูดหอม ลาดสวาย 25/329 หมู่ 10
22799 นาย พัฒน์ปาวร จิรวรวงค์ ลาดสวาย 37/45 หมู่ 4
22800 นางสาว ณัฐพรรณ องค์วิเศษไพบูลย์ ลาดสวาย 35/38 หมู่ 7
22801 นาย โชติ อาจวิชัย ลาดสวาย 49/296 หมู่ 10
22802 นาย ธีรเชษฐ์ หาราช ลาดสวาย 59/113 หมู่ 10
22803 นาย ประเสริฐ รอดไพ ลาดสวาย 55/1002 หมู่ 3
22804 นาง จำปี กล่อมจันทร์ ลาดสวาย 17/164 หมู่ 9
22805 นาย สุวิทย์ เปานาเรียง ลาดสวาย 26/214 หมู่ 10
22806 นางสาว ปุณิกา หรั่งเจริญ ลาดสวาย 33/160 หมู่ 4
22807 นาย สิน การินทร์ ลาดสวาย 31/16 หมู่ 4
22808 นาง เหลียน การินทร์ ลาดสวาย 31/293 หมู่ 4
22809 นาย มานะ ย่อมครบุรี ลาดสวาย 51/24 หมู่ 9
22810 นาง พันพร ชิดชาญชัย ลาดสวาย 35/16 หมู่ 10
22811 นาง ปรีญานุช เหมาราช ลาดสวาย 99/67 หมู่ 3
22812 จ.ส.อ. บัณฑิต ถึงนามลี ลาดสวาย 80/69 หมู่ 4
22813 นาง พัฒน์ฐานันท์ มะโนวัน ลาดสวาย 51/83 หมู่ 9
22814 นาง วราภรณ์ บั๊ด ลาดสวาย 51/112 หมู่ 9
22815 นาง ศตพร ศรบุญทอง ลาดสวาย 23/24 หมู่ 5
22816 นางสาว สุลาวัลย์ รู้กิจการพานิช ลาดสวาย 12/152 หมู่ 7
22817 นาย ประสาน รักธรรม ลาดสวาย 3/24 หมู่ 10
22818 นางสาว นุชจรี เลียนขุนทด ลาดสวาย 26/639 หมู่ 10
22819 นางสาว ชนิกา บุญกระพือ ลาดสวาย 59/563 หมู่ 4
22820 นาย องอาจ โพธิสาร ลาดสวาย 59/406 หมู่ 4
22821 นางสาว อังศณา รื่นพล ลาดสวาย หมู่ 4
22822 นาย ประจวบ ปิ่นปัก ลาดสวาย หมู่ 4
22823 นาง กรวรรณ ปลื้มภาณุภัทร ลาดสวาย หมู่ 11
22824 นาย เตียง ธนารักษ์ ลาดสวาย หมู่ 11
22825 นางสาว ขวัญจิตร์ พันธุ์มา ลาดสวาย หมู่ 7
22826 นางสาว รัชนีวรรณ์ บุสราคำ ลาดสวาย หมู่ 7
22827 นางสาว อัญชลี โพธิ์ศรีทอง ลาดสวาย หมู่ 7
22828 นาง วรรณา แย้มสุริโยทัย ลาดสวาย 64/3 หมู่ 4
22829 นางสาว ณัฐกฤตา บุญช่วยรักษา ลาดสวาย 33/135 หมู่ 10
22830 นาย ประยุทธ เฉลิมสุข ลาดสวาย 25/165 หมู่ 10
22831 นาง จิตร์ตรา วรรณโชติ ลาดสวาย 25/150 หมู่ 10
22832 นาง สุวรรณี ศิลปนุรักษ์ ลาดสวาย 55/817 หมู่ 5
22833 นาย กฤษณ์พล สีสวย ลาดสวาย 71/203 หมู่ 7
22834 นาง เบญญาภา ใสกระจ่าง ลาดสวาย 28/185 หมู่ 4
22835 นาง สถาพร แบคโทเม่ ลาดสวาย 34/33 หมู่ 10
22836 นางสาว รมิดา ธนภูชินโชติ ลาดสวาย 60/162 หมู่ 4
22837 นาย จำนงค์ ละครพรม ลาดสวาย 88/477 หมู่ 5
22838 นาย วัลลภ ทัดศรี ลาดสวาย 91/204 หมู่ 11
22839 นาย สุเทพ จิวสุวรรณ ลาดสวาย 44/245 หมู่ 8
22840 นางสาว เพลินจิต โพธิ์ไทย ลาดสวาย 65/25 หมู่ 11
22841 นางสาว สุมาลี ชูทับทิม ลาดสวาย 64/64 หมู่ 4
22842 นาย ศุภรดา แดนวงดร ลาดสวาย 37/34 หมู่ 4
22843 นาย วีระยุทธ งามสม ลาดสวาย 25/216 หมู่ 10
22844 นาย มงคล ลาภลิขิต ลาดสวาย 68/82 หมู่ 5
22845 นาย บุญเลิศ เจริญกิจ ลาดสวาย 51/553 หมู่ 9
22846 นาย ประยงค์ ใจหนักแน่น ลาดสวาย 26/71 หมู่ 4
22847 นาย เศรษฐกร ทองเดช ลาดสวาย 71/584 หมู่ 7
22848 นาง สุชีรา ชัยเชาวรัตน์ ลาดสวาย 41/95 หมู่ 11
22849 นาย ฉันท์ ไชยคิรินทร์ ลาดสวาย 12/5 หมู่ 5
22850 นางสาว ประดับ นพเก้า ลาดสวาย 80/76 หมู่ 4
22851 นางสาว ศรวณีย์ สว่างศรี ลาดสวาย 79/661 หมู่ 4
22852 นาย อัครเดช คล่องบัญชี ลาดสวาย 35/18 หมู่ 10
22853 นาง ทองสุข คำลือ ลาดสวาย หมู่ 4
22854 นางสาว สุนทรี แก้วพิลา ลาดสวาย 72/6 หมู่ 7
22855 นาย สมจิตร ศิริจร ลาดสวาย หมู่ 4
22856 นาง กัณฐิกา กาญจนพิบูลย์ ลาดสวาย หมู่ 11
22857 นางสาว อัญรักษ์ คูณนิธิศวร์ ลาดสวาย 27/3 หมู่ 7
22858 นาย ขวัญเมือง จันทร์พวง ลาดสวาย หมู่ 7
22859 นาย สำลี ยศศรียา ลาดสวาย หมู่ 7
22860 นางสาว รัชภรณ์ คุณตา ลาดสวาย หมู่ 7
22861 นาย ประมินทร์ กฤษณประไทย ลาดสวาย หมู่ 7
22862 นางสาว ณัฐธิดา คงชื่น ลาดสวาย หมู่ 7
22863 นางสาว ศศิธร จั่นแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
22864 นาย สมพร เท่าสิงห์ ลาดสวาย หมู่ 7
22865 นาย กมล พินพังงา ลาดสวาย หมู่ 7
22866 นางสาว เพนณี ไชยสมาน ลาดสวาย หมู่ 7
22867 นาย ธรรมรัตน์ อัครพลพิภัทร์ ลาดสวาย หมู่ 7
22868 นาง มนัสนันท์ ยะวงษา ลาดสวาย หมู่ 7
22869 นางสาว ดวงใจ แก้วบัวภา ลาดสวาย หมู่ 7
22870 นางสาว อังศิญา พรหมศิลป์ ลาดสวาย หมู่ 7
22871 นาง เดือนเพ็ญ เขื่อนเก้า ลาดสวาย หมู่ 7
22872 นาย สุเทพ แสงสว่าง ลาดสวาย หมู่ 6
22873 นาง อุไร เลย์ชั่น ลาดสวาย หมู่ 7
22874 นาย ธนูศิลป์ แก้วพรม ลาดสวาย หมู่ 7
22875 นางสาว ทัศนีย์ โวพานิช ลาดสวาย หมู่ 7
22876 นาง สรรทิพย์ รุ่งโรจน์ธนทวี ลาดสวาย 30/26 หมู่ 7
22877 นาย ชัยรัชต์ ปี่ทอง ลาดสวาย 72/18 หมู่ 7
22878 นางสาว กรุณา แมตสอง ลาดสวาย 35/238 หมู่ 7
22879 นางสาว สุนีย์รัตน์ สมบูรณ์สุวรรณ ลาดสวาย 30/39 หมู่ 7
22880 นาย อภิวัฒน์ ศรีสวน ลาดสวาย 12/34 หมู่ 7
22881 นาง ปทุมมา พิมพ์บรรจง ลาดสวาย 72/128 หมู่ 7
22882 นาง อุทุมพร ชินบุตร ลาดสวาย หมู่ 7
22883 นาย ชยธร กิติทัศนาสรชัย ลาดสวาย 30/35 หมู่ 7
22884 นางสาว ดารานันทน์ เทียนบาง ลาดสวาย หมู่ 7
22885 นางสาว ศรัญย์รัชย์ เข็มกลัดเงิน ลาดสวาย 12/120 หมู่ 7
22886 นาย สมบูรณ์ อร่ามเรืองกุล ลาดสวาย 71/167 หมู่ 7
22887 นาย นิคม กันภัย ลาดสวาย 71/89 หมู่ 7
22888 นางสาว สุวิมล ทันสีแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
22889 นาย เอกสิทธิ์ ศรีกิจวิไลกุล ลาดสวาย 72/167 หมู่ 7
22890 พล.ร.ต. ยรรยง อโนมะศิริ ลาดสวาย 35/29 หมู่ 7
22891 นาย วิทยา กมลพรรณพร ลาดสวาย 12/75 หมู่ 7
22892 นาย อภิชาต โพธิ์หล่าม ลาดสวาย 71/346 หมู่ 7
22893 นางสาว สุดารัตน์ โคตรพรม ลาดสวาย 71/407 หมู่ 7
22894 นาย วิริยะ นะคะโต ลาดสวาย หมู่ 7
22895 นาย ธีระวัตน์ ทองแสง ลาดสวาย 71/125 หมู่ 7
22896 นาย ศักดิ์ชัย ทองธรรมชาติ ลาดสวาย หมู่ 7
22897 นาง ภาคิณี เส้งวั่น ลาดสวาย 35/355 หมู่ 7
22898 นาย ครรชิต เผ่าผลึก ลาดสวาย 35/235 หมู่ 7
22899 นาย ธรรมนูญ คำสวัสดิ์ ลาดสวาย 71/308 หมู่ 7
22900 นาย มานะ มะลิ ลาดสวาย 71/378 หมู่ 7
22901 นางสาว สิรีลภัส จุลศักดิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
22902 นางสาว วันดี สังข์สำโรง ลาดสวาย 71/504 หมู่ 7
22903 นางสาว ประลิลา โคบายาชิ ลาดสวาย 71/194 หมู่ 7
22904 พ.ต.ท. สุรีวงษ์ อินทร์เพชร ลาดสวาย หมู่ 7
22905 นาง อรุโณทัย ถนอมกลิ่น ลาดสวาย 71/556 หมู่ 7
22906 นางสาว พิมพ์วลัญช์ ค้างศีรี ลาดสวาย หมู่ 7
22907 นางสาว จิราพร ชินโคตร ลาดสวาย 72/2 หมู่ 7
22908 นางสาว อธิชา กาลพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 7
22909 นาย ปัญญา สุขรันต์ ลาดสวาย 31/169 หมู่ 4
22910 นาย กิตติศักดิ์ ใจกล้า ลาดสวาย 52 หมู่ 4
22911 นาง ฉันทนา คงศิริ ลาดสวาย 99/275 หมู่ 4
22912 นางสาว ณัฐรียา ฤทธิ์จรูญ ลาดสวาย 44/83 หมู่ 4
22913 นางสาว จุฑามาศ ทิพมาลี ลาดสวาย หมู่ 4
22914 นาย ศุภนิมิต ดวงคำน้อย ลาดสวาย หมู่ 4
22915 นางสาว อัชนา โภชน์สาลี ลาดสวาย หมู่ 4
22916 นาย นภาดล สุปฏิป์ ลาดสวาย หมู่ 4
22917 นาย วัชโรบล ชนโนราช ลาดสวาย หมู่ 4
22918 นาย เดชอนันต์ ศรีจันทอง ลาดสวาย หมู่ 4
22919 นาย โกวิทย์ ศรีจันทอง ลาดสวาย หมู่ 4
22920 นาย สมพงษ์ สุขเจริญ ลาดสวาย 16/27 หมู่ 4
22921 นางสาว ภูษณิศา แก้วมีศรี ลาดสวาย 79/662 หมู่ 4
22922 นางสาว วรรณยุภา ดวงดี ลาดสวาย หมู่ 4
22923 นาย ศรีอุบล ลาตุง ลาดสวาย หมู่ 4
22924 นาง ธารทิพย์ ประเสริฐศรี ลาดสวาย 8/4 หมู่ 4
22925 นาย สุรชัย โพธิ์วิธิต ลาดสวาย 79/420 หมู่ 4
22926 นาย ดิเรก แตงไทย ลาดสวาย หมู่ 4
22927 นาย อนุวัติ ราชกิจ ลาดสวาย หมู่ 4
22928 นาย จรัญ พรานเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
22929 นาย ปรีชา แขมคำ ลาดสวาย หมู่ 4
22930 นางสาว ลมัย จันทร์แก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
22931 นาย กมล พุ่มขุน ลาดสวาย หมู่ 4
22932 นาง ทัศนีย์ ตันตินีรนาท ลาดสวาย หมู่ 4
22933 นาง มลิวัลย์ ลิ้มโอฬารสุขสกุล ลาดสวาย 39/28 หมู่ 4
22934 นาย ชูเกียรติ ตอรบรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 4
22935 นาง ทองปลิว พิแสน ลาดสวาย หมู่ 4
22936 นางสาว พิมพ์ไล ยวนขันธุ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22937 นางสาว ฉวีวรรณ มะอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
22938 นาง สุภา เม็ทเกอร์ ลาดสวาย 39/42 หมู่ 4
22939 นางสาว ชุติญา นาคพงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
22940 นางสาว ปวีณา บุญคง ลาดสวาย หมู่ 4
22941 นางสาว วิไล จันทร์ทิตย์ ลาดสวาย หมู่ 4
22942 นางสาว สมใจ บุญคง ลาดสวาย หมู่ 4
22943 นาง วิไลลักษณ์ เบี้ยวละมัย ลาดสวาย หมู่ 4
22944 นางสาว วราภรณ์ ประสงค์ทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 4
22945 นาย จิตรกร บุษคง ลาดสวาย หมู่ 4
22946 นาย เฉลิมชัย บุญครอง ลาดสวาย หมู่ 4
22947 นาง สมจิตต์ ยิ่งกิจภิญโญ ลาดสวาย 69/1 หมู่ 4
22948 นาง ณัฐกานต์ สุขารมย์ ลาดสวาย 70/98 หมู่ 4
22949 นาย ไชยยันต์ สองเมือง ลาดสวาย หมู่ 4
22950 นาย ทองคำ อาสว่าง ลาดสวาย หมู่ 4
22951 นางสาว ธนงค์ ป้องแก้ว ลาดสวาย 59/150 หมู่ 4
22952 นาย กิตติ เกื้อทาน ลาดสวาย 64/68 หมู่ 4
22953 นางสาว ลำไพ ศรีคูณ ลาดสวาย หมู่ 4
22954 นาย เสวียน โนตา ลาดสวาย 79/687 หมู่ 4
22955 นาย ประสพชัย ปรางค์ทอง ลาดสวาย 64/73 หมู่ 4
22956 นาง วิไลทรัพย์ ฝอยทอง ลาดสวาย 80/228 หมู่ 4
22957 นางสาว สำรวย ดาวทอง ลาดสวาย หมู่ 4
22958 นาย ระพิน อาจหาญ ลาดสวาย 80/233 หมู่ 4
22959 นาย นาวิน ชมภูเทพ ลาดสวาย 80/234 หมู่ 4
22960 นางสาว ดวงนภา จิตวิริยะกุล ลาดสวาย 80/229 หมู่ 4
22961 นางสาว อรพินท์ ธรรมธิ ลาดสวาย 28/175 หมู่ 4
22962 นางสาว ปิยะรัตน์ แก้วอุดร ลาดสวาย 59/739 หมู่ 4
22963 นางสาว ธัญพิมล สันกลาง ลาดสวาย หมู่ 4
22964 นาง วันเพ็ญ อุดมศักดิ์ ลาดสวาย 31/152 หมู่ 4
22965 นาย ธานี สิทธิแสน ลาดสวาย 26/112 หมู่ 4
22966 นางสาว สุวรรณี พร้อมจันทึก ลาดสวาย หมู่ 4
22967 นางสาว บุญมี วรรณพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 4
22968 นาย เอกกชัย ลิ้มเศรษฐพงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
22969 นางสาว สุนันทา สืบสายทอง ลาดสวาย 59/372 หมู่ 4
22970 นาย เฉลิมชาติ เอมสะอาด ลาดสวาย 70/65 หมู่ 4
22971 นาย เกษม เวชกามา ลาดสวาย 37/202 หมู่ 4
22972 ด.ต. ทองยศ สมอดง ลาดสวาย หมู่ 4
22973 นาง อำนวย ชัยเสนา ลาดสวาย หมู่ 4
22974 นาง ไพริน ทามูระ ลาดสวาย 25/23 หมู่ 4
22975 นาย สมศักดิ์ งาประดิษฐ์ ลาดสวาย หมู่ 4
22976 นาย ทองใบ มีหนู ลาดสวาย หมู่ 4
22977 นางสาว วีณา อัครเจริญวุฒิ ลาดสวาย 33/95 หมู่ 4
22978 นาย ประพันธุ์ พรมมี ลาดสวาย หมู่ 4
22979 นาย สมชาย วรวงศ์ ลาดสวาย 29/32 หมู่ 4
22980 นาง สุกานดา พูนผล ลาดสวาย หมู่ 4
22981 นาง มานพ อุ่มแสง ลาดสวาย หมู่ 4
22982 นาง เพ็ญณี ทวีพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 4
22983 นาย เหงี่ยม รักภักดี ลาดสวาย หมู่ 4
22984 นางสาว สุปราณี หงษ์เวียงจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
22985 นางสาว วรรณนิษา ปานบุญ ลาดสวาย หมู่ 4
22986 นาย ธวัธชัย ปานบุญ ลาดสวาย หมู่ 4
22987 นาย เสกสรรค์ นันทวงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
22988 นางสาว พรชิตา ซุมเสนา ลาดสวาย หมู่ 4
22989 นาง อ่อนจันทร์ วันเพร้าพริ้ง ลาดสวาย หมู่ 4
22990 นางสาว ปราณี ลิ่มศิลา ลาดสวาย หมู่ 4
22991 พ.จ.อ. บรรจง มามาก ลาดสวาย หมู่ 4
22992 นาย มหัทธน พิมพ์ชัยศรี ลาดสวาย 18/101 หมู่ 4
22993 นางสาว ศิริพร วงศ์ปัญญานุรักษ์ ลาดสวาย 26/927 หมู่ 4
22994 นาง สมหมาย พลสว่าง ลาดสวาย หมู่ 4
22995 นาง นิภา ปัญญาบุตร ลาดสวาย หมู่ 4
22996 นาย สุวรรณ ก้านคำ ลาดสวาย หมู่ 4
22997 นาง บังอร พาอีเม้ง ลาดสวาย หมู่ 4
22998 นางสาว ปราณี เชาว์ชาญ ลาดสวาย หมู่ 4
22999 นาง จันทร์ดี สัตยาคุณ ลาดสวาย หมู่ 4
23000 นาง สายสมร วงค์เสนา ลาดสวาย หมู่ 4
23001 นาย นิพนธ์ วิไลลักษณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23002 นาย สายัน บุญยะรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 4
23003 นาง สุพรเพ็ญ เชื้อเพ็ง ลาดสวาย 59/64 หมู่ 4
23004 นาย ชัชวาล ประดิษฐ์ ลาดสวาย 28/179 หมู่ 4
23005 นางสาว สมพิศ พูลผล ลาดสวาย หมู่ 4
23006 นาย เสฐียน ประคองสาย ลาดสวาย 28/171 หมู่ 4
23007 นาง ยุพิน ผิวทอง ลาดสวาย หมู่ 4
23008 นางสาว เฉลา บุญยอด ลาดสวาย หมู่ 4
23009 นาย สถาพร ลี้จากภัย ลาดสวาย หมู่ 4
23010 นาย ธนวัฒน์ แก้วงอน ลาดสวาย หมู่ 4
23011 นาง ถาวร ธงศรี ลาดสวาย 26/90 หมู่ 4
23012 นาง อำไพ หน่อไหม่ ลาดสวาย หมู่ 4
23013 นาย ถาวร สีลากุล ลาดสวาย 18/97 หมู่ 4
23014 นาง ชัญญาดา แท่นศิลา ลาดสวาย 79/44 หมู่ 4
23015 นางสาว ยุพดี มิณะสิงห์ ลาดสวาย หมู่ 4
23016 นางสาว นภาพร พุตหลงบ้าน ลาดสวาย หมู่ 4
23017 นางสาว พัชรี สองศร ลาดสวาย หมู่ 4
23018 นางสาว คนึงนิตย์ แก้วอุสาห์ ลาดสวาย หมู่ 4
23019 นาง พรลภัสสร เล็กแคล้วภัย ลาดสวาย หมู่ 4
23020 นาย อนัน คำดี ลาดสวาย 16/60 หมู่ 4
23021 นาย สมคิด นกวิเชียร ลาดสวาย หมู่ 4
23022 นาย สมปอง นพรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 4
23023 นาง จรรยารักษ์ ชวาฤทธิ์ ลาดสวาย 59/371 หมู่ 4
23024 นาง ชนานันท์ คานาอิ ลาดสวาย 16/36 หมู่ 4
23025 นาย บัญญัติ แก้วมั่น ลาดสวาย หมู่ 4
23026 นาง ศศิมา โพธิ์แหบ ลาดสวาย หมู่ 4
23027 นาย กิตติโชติ พูนผล ลาดสวาย 16/3 หมู่ 4
23028 นาย ศุภพงษ์ บรรลุศิลป์ ลาดสวาย หมู่ 4
23029 นางสาว อารยา แก้วขัน ลาดสวาย 26/101 หมู่ 4
23030 นาย ลำพูล อยู่เย็น ลาดสวาย หมู่ 4
23031 นางสาว สุภาพร ผดาวัน ลาดสวาย หมู่ 4
23032 นาย วัฒนา กรมพิศาล ลาดสวาย หมู่ 4
23033 นางสาว อัจฉราพร สายวงส์ ลาดสวาย หมู่ 4
23034 นาย อภิชัย การิกาญจน์ ลาดสวาย หมู่ 4
23035 นาง กาญจนา พงษ์โสภา ลาดสวาย 59/459 หมู่ 4
23036 นางสาว บัว ไทยสืบชาติ ลาดสวาย หมู่ 4
23037 นางสาว เพลินทิพย์ จี่มุข ลาดสวาย หมู่ 4
23038 นางสาว เสาวลักษณ์ ฉันทสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23039 นาง โชติมา แสงจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23040 นาย สมศักดิ์ ไวยครุฑ ลาดสวาย หมู่ 4
23041 นาง สุภาภรณ์ มีธรรม ลาดสวาย หมู่ 4
23042 นาย สุพรรณ ศรีสุวรรณ ลาดสวาย หมู่ 4
23043 นาย บัญชา ตามชัย ลาดสวาย หมู่ 4
23044 นางสาว สุธินี สลักเพชร ลาดสวาย 79/166 หมู่ 4
23045 นางสาว ธันยธร สลักเพชร ลาดสวาย 79/167 หมู่ 4
23046 นาย สุชาติ แปงกันทา ลาดสวาย หมู่ 4
23047 นางสาว อุรัชศรี ทองแถม ณ อยุธยา ลาดสวาย 69/91 หมู่ 4
23048 นาย สมจิตร พรคัมภีร์ ลาดสวาย 79/137 หมู่ 4
23049 นาย ผนึก สระทอง ลาดสวาย หมู่ 4
23050 นางสาว ณิชาภัทร ประยูรศักดิ์ ลาดสวาย 80/192 หมู่ 4
23051 นางสาว พัชรี รอดนุสนธิ์ ลาดสวาย 25/28 หมู่ 4
23052 นาย อุทัย สุขจิต ลาดสวาย 28/190 หมู่ 4
23053 นาย ปราโมทย์ สายเกษม ลาดสวาย 59/352 หมู่ 4
23054 นาย ชุมพล สารธรรม ลาดสวาย 65/24 หมู่ 4
23055 นาย เทพสุริยา เทพมณี ลาดสวาย หมู่ 4
23056 นางสาว สุวรรณี สุจริตภักดิ์ ลาดสวาย 61/29 หมู่ 4
23057 นาง ระเบียบ ฟูแสง ลาดสวาย หมู่ 4
23058 นาย มาโนช แก้วทองคำ ลาดสวาย หมู่ 4
23059 นาย ประพฤทธิ์ แจวตระกูล ลาดสวาย 70/77 หมู่ 4
23060 นางสาว ทองมี อาษาจิตร ลาดสวาย หมู่ 4
23061 นางสาว ศิริรัตน์ หนำจันทึก ลาดสวาย 80/37 หมู่ 4
23062 นาย ศุภชัย อจลานนท์ ลาดสวาย หมู่ 4
23063 นาย กฤษณะกานท์ ปันเดย์ ลาดสวาย 60/55 หมู่ 4
23064 นางสาว วิภาวดี ธนอุตร ลาดสวาย หมู่ 4
23065 นาย วินัย บัวสาย ลาดสวาย หมู่ 4
23066 นาง พรพรรณ เกศาศรัย ลาดสวาย 59/675 หมู่ 4
23067 นาย ทรงวุฒิ เหมือนพิมพ์ ลาดสวาย 79/347 หมู่ 4
23068 นางสาว สายทอง บัวคำ ลาดสวาย หมู่ 4
23069 นางสาว ชนิตรา อัมภรัตน์ ลาดสวาย 39/10 หมู่ 4
23070 นาย สยาม อินทรมงคล ลาดสวาย 80/97 หมู่ 4
23071 นาย อภิรักษ์ จินดามุข ลาดสวาย 28/49 หมู่ 4
23072 นาง สุมาลี หนองกาวี ลาดสวาย 33/201 หมู่ 4
23073 นางสาว ปรินทร์ ศรีสุขใจสำราญ ลาดสวาย 29/290 หมู่ 4
23074 นางสาว อนุชสรา รักษา ลาดสวาย 65/108 หมู่ 4
23075 นางสาว ชมพลอย สุวรรณประภา ลาดสวาย 65/104 หมู่ 4
23076 นาย สุเมธ ตันติโสรัจะ ลาดสวาย 100/143 หมู่ 4
23077 นาย อิทธิพล หุ้มแพร ลาดสวาย หมู่ 4
23078 นาย สรวิศ คงธนโอฬาร ลาดสวาย 37/20 หมู่ 4
23079 นาย ประสาร บุญโพก ลาดสวาย หมู่ 4
23080 นาง ณัฐพร ปุญญาภินันท์ ลาดสวาย 79/635 หมู่ 4
23081 นาง นิตย์ ประสิทธิธรรม ลาดสวาย 55/18 หมู่ 4
23082 นางสาว ชญาดา ประสิทธิธรรม ลาดสวาย 35/53 หมู่ 4
23083 นางสาว อังคณา เนียมพัน ลาดสวาย 33/197 หมู่ 4
23084 นาย เมธา อาคมศิลป์ ลาดสวาย 28/266 หมู่ 4
23085 นางสาว สุปรียา ทองบู่ ลาดสวาย หมู่ 4
23086 นางสาว นภาพร เงินสัจจา ลาดสวาย 37/146 หมู่ 4
23087 นาย กฤษดา ลือดารา ลาดสวาย 37/175 หมู่ 4
23088 นาย เต็ง สมละเสรีกุล ลาดสวาย หมู่ 4
23089 นาย สนอง ดีอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23090 นางสาว อำพร เหลืองเจริญ ลาดสวาย 65/132 หมู่ 4
23091 นาง ปริญญา ใจพระ ลาดสวาย หมู่ 4
23092 นาย พิชัย สุจริต ลาดสวาย หมู่ 4
23093 นาย ไชยา คงเขียว ลาดสวาย 3/19 หมู่ 4
23094 นาย เอกราช แตงเทศ ลาดสวาย หมู่ 4
23095 นาง ธนาพร เรเรือง ลาดสวาย หมู่ 4
23096 นางสาว ทัศนี มั่นพุทธ ลาดสวาย หมู่ 4
23097 นางสาว สุภาภรณ์ แอสูงเนิน ลาดสวาย หมู่ 4
23098 นางสาว ศิริวรรณ แก้วเกตุ ลาดสวาย หมู่ 4
23099 นางสาว ชวรี ไทยบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23100 นางสาว ปวัณรัตน์ ขันทอง ลาดสวาย 28/15 หมู่ 4
23101 นาย สมพงษ์ ภู่เกตุ ลาดสวาย 31/24 หมู่ 4
23102 นางสาว แสงดาว คล้ายบุญมี ลาดสวาย หมู่ 4
23103 นาง อำพวา เหล่าจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23104 นาย สุรพล ปุญญาภินันท์ ลาดสวาย 79/633 หมู่ 4
23105 นาง ประนอม ชัยศิริ ลาดสวาย 25/464 หมู่ 10
23106 นาง ทิพภาพร ใจช่วง ลาดสวาย หมู่ 4
23107 นางสาว กรกช สอนอาจ ลาดสวาย หมู่ 4
23108 นาย บุญฤทธิ์ ปลอดเถาว์ ลาดสวาย 27/59 หมู่ 4
23109 นาง เพียร ปลอดเถาว์ ลาดสวาย หมู่ 4
23110 นางสาว กัญญาภัทร อุทกศิริ ลาดสวาย 37/176 หมู่ 4
23111 นาย วิรัตน์ ศรีสนอง ลาดสวาย หมู่ 4
23112 นาย วิชัย ศรีงาม ลาดสวาย 70/8 หมู่ 4
23113 นาง บังอร จันทร์บุตร ลาดสวาย หมู่ 4
23114 นางสาว อรวรรณ ผ่องใส ลาดสวาย หมู่ 4
23115 นาย พิษณุ ภูคำอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23116 นางสาว นวลพรรณ ผ่องใส ลาดสวาย หมู่ 4
23117 นาย พิชิต แจ่มจิตต์ ลาดสวาย หมู่ 4
23118 นางสาว นงลักษณ์ ฮุนตระกูล ลาดสวาย หมู่ 4
23119 นาง อำพร โพธิ์ไข ลาดสวาย หมู่ 4
23120 นางสาว กาญจนา วงศ์คำชาว ลาดสวาย หมู่ 4
23121 นาย สมนึก บัวแก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
23122 นาย สว่าง บุญเชิญ ลาดสวาย หมู่ 4
23123 นาย จำเริญ เกตุชีพ ลาดสวาย หมู่ 4
23124 นางสาว รณิดา ธรรมธนาลัย ลาดสวาย 37/179 หมู่ 4
23125 นาย ศุภสิทธิ์ ปรีชาเวทยากุล ลาดสวาย 65/135 หมู่ 4
23126 นาง เกิดแก้ว หัสดินทร ณ อยุธยา ลาดสวาย 64/23 หมู่ 4
23127 นางสาว ภอร วิเศษจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23128 นาง จำนงศ์ บัวเพ็ง ลาดสวาย 39/51 หมู่ 4
23129 นาย จำนงศ์ เทพโยธา ลาดสวาย หมู่ 4
23130 นาย บุญส่ง ประสิทธฺธรรม ลาดสวาย หมู่ 4
23131 นางสาว วราภร อินทรีวงศ์ ลาดสวาย 65/83 หมู่ 4
23132 นาย อัฐพล โสประดิษฐ์ ลาดสวาย 65/85 หมู่ 4
23133 นาง วิภารัตน์ ศรบุญทอง ลาดสวาย 59/127 หมู่ 4
23134 นาง สำรวย เกิดเจริญ ลาดสวาย 61/30 หมู่ 4
23135 นางสาว น้อย บุญเพ็ชร์ ลาดสวาย 22/45 หมู่ 4
23136 นาง ทองคำ ยอดดี ลาดสวาย หมู่ 4
23137 นาง ขนิษฐา ศิริขันธ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23138 นาย สมศักดิ์ ปั้นจ้อย ลาดสวาย 26/240 หมู่ 4
23139 นาย สุชิน แซ่เบ๊ ลาดสวาย หมู่ 4
23140 นาง สายใจ หมวกฉัยยา ลาดสวาย หมู่ 4
23141 นาย ประยูร หมวกฉัยยา ลาดสวาย หมู่ 4
23142 นาย เสม เกิดเจริญ ลาดสวาย 28/126 หมู่ 4
23143 นางสาว ประกายทิพย์ เขียวจำรัส ลาดสวาย หมู่ 4
23144 นางสาว สุพิน อวดห้าว ลาดสวาย 79/682 หมู่ 4
23145 นางสาว นงลักษณ์ แหยมนาค ลาดสวาย หมู่ 4
23146 นางสาว วราภรณ์ กล่ำผ่องศรี ลาดสวาย หมู่ 8
23147 นาง ประกายดาว อุ้มญาติ ลาดสวาย หมู่ 5
23148 นาย อำนวย เขียวประชุม ลาดสวาย หมู่ 5
23149 นางสาว สุพรรณี อิ่มไพบูลย์ ลาดสวาย หมู่ 5
23150 นาย สมชาย แซ่มุม ลาดสวาย หมู่ 5
23151 นาย เริงชัย เพ็งชวด ลาดสวาย 79/26 หมู่ 4
23152 นาย พงษ์ศักดิ์ แก้วทะ ลาดสวาย 26/224 หมู่ 10
23153 นางสาว สุนิภา ปัญญานันทะสีวลี ลาดสวาย หมู่ 10
23154 นาย พรชัย อุทรัง ลาดสวาย หมู่ 5
23155 นาย อินทรา รัตนทิพย์ ลาดสวาย หมู่ 7
23156 นางสาว ทัศนีย์ ปิ่นแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
23157 นางสาว วรรณิศา ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 7
23158 นาย วิรัตน์ ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 7
23159 นาย จาม คำเสียง ลาดสวาย หมู่ 7
23160 นาย บุญสิน ทองอ้ม ลาดสวาย หมู่ 7
23161 นางสาว ขิจดา ประสานญาติ ลาดสวาย หมู่ 5
23162 นาย ประมวล นาทาม ลาดสวาย หมู่ 5
23163 นาย สุพล สิริบุตร ลาดสวาย หมู่ 5
23164 นาย บุญมา วิลุน ลาดสวาย หมู่ 5
23165 นางสาว ฤดีมาศ ทับภักดี ลาดสวาย 51/622 หมู่ 9
23166 นาย คมสัน แสนคำ ลาดสวาย 51/244 หมู่ 9
23167 นางสาว สุบิน สูคีรี ลาดสวาย 46/150 หมู่ 5
23168 นาย สว่าง เนียมอ่วม ลาดสวาย 25 หมู่ 8
23169 นาย ชาติชาย กิ่งแสง ลาดสวาย 79/22 หมู่ 4
23170 นางสาว นิตยา แซ่ลิ้ม ลาดสวาย หมู่ 5
23171 นางสาว วรรณา บุญเรือง ลาดสวาย หมู่ 5
23172 นางสาว ณัฐกฤตา เทียนแจ่ม ลาดสวาย หมู่ 5
23173 นาง ปราณี ภู่สกุล ลาดสวาย หมู่ 5
23174 นาย ณรุต เฉลิมบุญ ลาดสวาย หมู่ 5
23175 นางสาว ปริญ บุญเรือง ลาดสวาย หมู่ 5
23176 นาง สุพัตรา นาคปทุมสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23177 นาง สุภลัคน์ ณนคร ลาดสวาย หมู่ 5
23178 นาย ไตรเทพ ณ ลาดสวาย หมู่ 5
23179 นาย เทพบุตร งามพริ้ง ลาดสวาย 35/92 หมู่ 10
23180 นางสาว รัชนี ฉิมพิมล ลาดสวาย หมู่ 5
23181 นาย เดชา ห่านประเสริฐ์ ลาดสวาย หมู่ 9
23182 นาย วีรวัฒน์ ยอดนิล ลาดสวาย 48/160 หมู่ 5
23183 นางสาว สิริพร โพธิ์คำ ลาดสวาย หมู่ 6
23184 นาย นพรัตน์ ฟักสุวรรณ์ ลาดสวาย 14/9 หมู่ 6
23185 นางสาว นวลละออง คนตรง ลาดสวาย 48/159 หมู่ 5
23186 นางสาว ชุติกาญจน์ โยธิกุล ลาดสวาย 46/132 หมู่ 5
23187 นาย สมนึก ชยางกูรนนท์ ลาดสวาย หมู่ 4
23188 นางสาว สาวิตรี ภระมรทัต ลาดสวาย 48/232 หมู่ 5
23189 นาง พิมพ์รภัส สุขสุดประเสริฐ ลาดสวาย 88/277 หมู่ 5
23190 นาง นิชาภา นกพะเนาว์ ลาดสวาย 37/191 หมู่ 4
23191 นาย จตุพร สุขสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23192 นาง ทิพย์พร เพ็งมาก ลาดสวาย 55/414 หมู่ 5
23193 นาง เลลัย พรานเจริญ ลาดสวาย 80/70 หมู่ 4
23194 นาง ผ่องพรรณ เกษเกษมสุข ลาดสวาย 50/12 หมู่ 3
23195 นางสาว จ๊ะเอ๋ วัดพงพี ลาดสวาย หมู่ 4
23196 นาย อาคม นนท์ศิริ ลาดสวาย หมู่ 6
23197 นางสาว เกตกนก ทิพย์มุณี ลาดสวาย 42/116 หมู่ 5
23198 นาย พิทยาพล เหมือนเงินฉัตร ลาดสวาย 33/175 หมู่ 4
23199 นาย สราวุธ ระวังยศ ลาดสวาย หมู่ 5
23200 นางสาว เกษสุมา สวัสดี ลาดสวาย 26/711 หมู่ 10
23201 นาย อัตตชัย พรมชัย ลาดสวาย หมู่ 4
23202 นางสาว วัลชัย คินันติ ลาดสวาย หมู่ 4
23203 นาย ยงยุทธ์ บุญลือ ลาดสวาย หมู่ 4
23204 นาย นุ่ม พลคง ลาดสวาย 51/913 หมู่ 9
23205 นางสาว รัตนา ทีฆเสถียร ลาดสวาย 50/25 หมู่ 3
23206 นาย พงศกร วิศวพร ลาดสวาย 51 หมู่ 9
23207 นาง กวินอร ทองอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 8
23208 นาย พรมพันธ์ พรมมาส ลาดสวาย 4/22 หมู่ 6
23209 นางสาว รัชฎา แสวงรุจิธรรม ลาดสวาย 55/623 หมู่ 6
23210 นาย วรวุธ ศรีชัยมูล ลาดสวาย หมู่ 9
23211 นาย แผน มุนี ลาดสวาย หมู่ 9
23212 นาย สิรชัย บิดาทุม ลาดสวาย หมู่ 9
23213 นาย บุดดี ไชยภาพชมภู ลาดสวาย หมู่ 9
23214 นาย ไพโรจน์ พานบุญ ลาดสวาย หมู่ 9
23215 นาย อดิศักดิ์ เมฆสินประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 9
23216 นาง วาสนา มุลณี ลาดสวาย หมู่ 9
23217 นาง สุภา จอมทอง ลาดสวาย หมู่ 9
23218 นาง บังอร ฮวดดร ลาดสวาย หมู่ 9
23219 นาง วรรณา มีโค่น ลาดสวาย หมู่ 9
23220 นาย เสกสรร อินทรีย์ ลาดสวาย หมู่ 9
23221 นาย อดุลย์ ปนะสิทธิ์พันธ์ ลาดสวาย 35/84 หมู่ 10
23222 นางสาว ธารทิพย์ แสงศสรีจันทร์ ลาดสวาย 33/108 หมู่ 10
23223 นางสาว นิภาวรรณ สายแก้ว ลาดสวาย 26/919 หมู่ 10
23224 นางสาว ปรียนันท์ วัชระเรืองชัย ลาดสวาย 34/39 หมู่ 10
23225 นาย อรรถพง์ สิริสุวรรณ ลาดสวาย 29/32 หมู่ 10
23226 นาย สุชาติ สุทธิลักษมี ลาดสวาย หมู่ 10
23227 นางสาว ฝันเรือน จันทร์เทศนา ลาดสวาย หมู่ 10
23228 นางสาว พัชรรัศมิ์ ตั้งจิตติชัยโย ลาดสวาย 35/86 หมู่ 10
23229 นาย ยิ่งเจริญ คมคาย ลาดสวาย หมู่ 10
23230 นาย สมาน มะกา ลาดสวาย 35/81 หมู่ 10
23231 นางสาว อภิญญา วงศ์สงวน ลาดสวาย 26/376 หมู่ 10
23232 นางสาว สยฝน มานะดี ลาดสวาย 29/128 หมู่ 10
23233 นาย ธำรง จึงธีรพานิช ลาดสวาย 34/63 หมู่ 10
23234 นาง พิลัยวรรณ์ เสนามาตย์ ลาดสวาย 26/174 หมู่ 10
23235 นาย บุญธนา สวัสดิ์รักษา26/707 ลาดสวาย หมู่ 10
23236 นาง นันทพร ศรีสมาน ลาดสวาย หมู่ 10
23237 นางสาว กาญจน์ธเนษฐ ต่ายเพชรโกมล ลาดสวาย 26/88 หมู่ 10
23238 นางสาว ธนิตาภรณ์ พรภคเมธี ลาดสวาย 29/21 หมู่ 10
23239 นางสาว จันทรัตน์ โกยทอง ลาดสวาย 35/68 หมู่ 10
23240 นาง วัชรี สถาน ลาดสวาย 27/5 หมู่ 10
23241 นางสาว ภัสสร มหธรรม ลาดสวาย 33/81 หมู่ 10
23242 นาง สำอาง หอกรอง ลาดสวาย หมู่ 10
23243 นางสาว นวลปี จันทร์น้อย ลาดสวาย หมู่ 4
23244 นาย ธนิส มาตย์ทิพย์ ลาดสวาย 59/67 หมู่ 4
23245 นางสาว นิรนุช แจ้งชาติ ลาดสวาย 31/120 หมู่ 4
23246 นางสาว ภาวนา สามสี ลาดสวาย 59/473 หมู่ 4
23247 นาง วิลาวรรณ วรรัตน์ ลาดสวาย 31/292 หมู่ 4
23248 นางสาว ทัศยา เดชไชย ลาดสวาย หมู่ 4
23249 นาง ประยูร อาดอ่อนศรี ลาดสวาย หมู่ 4
23250 นาย ชาตรี หารจางสิทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23251 นางสาว ปณิตา ชูแสน ลาดสวาย หมู่ 4
23252 นาง ชุติมา ศีรสุข ลาดสวาย หมู่ 4
23253 นาย วิกุล แก้วสีโท ลาดสวาย หมู่ 4
23254 นาง สมัย บุญวิไล ลาดสวาย หมู่ 4
23255 นาย สุเทพ ชานุวัตน์ ลาดสวาย หมู่ 4
23256 นาย ฉัตรชัย ขอมภูเขียว ลาดสวาย หมู่ 4
23257 นาย ชาญศักดิ์ ทองประสานศรี ลาดสวาย หมู่ 4
23258 นางสาว ลำไย สีเนียม ลาดสวาย หมู่ 4
23259 นาง วงเดือน วงค์สองชั้น ลาดสวาย หมู่ 4
23260 นาง สมบัติ สมอาสา ลาดสวาย หมู่ 4
23261 นาย เพชร ลำพองชาติ ลาดสวาย หมู่ 4
23262 นาง ประครอง อภิบาลบัณฑิต ลาดสวาย หมู่ 4
23263 นางสาว อัญชลี นามตะ ลาดสวาย 28/70 หมู่ 4
23264 นาย บุญมี สุขชีพวรนันท์ ลาดสวาย หมู่ 4
23265 นาย ธีระพล ธรรมสาร ลาดสวาย 62/21 หมู่ 4
23266 นาง จีน โต๊ะทอง ลาดสวาย หมู่ 4
23267 นาง สายหยุด โบร์ ลาดสวาย 49/213 หมู่ 6
23268 นาย ปราโมทย์ หล้าโนนตุ่น ลาดสวาย หมู่ 8
23269 นาย วัชระ มีสติ ลาดสวาย หมู่ 8
23270 นางสาว สุภัย ตาดม่วง ลาดสวาย หมู่ 8
23271 นางสาว ใครทูล จูมแดง ลาดสวาย 4/202 หมู่ 8
23272 นาย สมาน ละจา ลาดสวาย หมู่ 8
23273 นาง เอมอร วันแก้ว ลาดสวาย หมู่ 8
23274 นางสาว มนต์ฤดี จันทะคัด ลาดสวาย หมู่ 7
23275 นาย ราชัณย์ นิลผาย ลาดสวาย หมู่ 3
23276 นาง ไพพรรณ จิรา ลาดสวาย 91/206 หมู่ 11
23277 นางสาว สิริณัฏฐ์ สิรกุลนิษฐ์ ลาดสวาย 50/56 หมู่ 3
23278 นางสาว ชนิตา สุดตานา ลาดสวาย 2036 หมู่ 6
23279 นาย สุริยา ภูเฮืองแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
23280 นาย ไพบูลย์ สุดสวาสดิ์ ลาดสวาย 7/102 หมู่ 5
23281 นาง ทองบาง แก่นแก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
23282 นาง ฐิติพร หล่าอุดม ลาดสวาย หมู่ 4
23283 นางสาว สถาพร ผลขวัญ ลาดสวาย 49/115 หมู่ 6
23284 นางสาว ณัฐพัชญ์ บุณยรัตน์วาณิช ลาดสวาย หมู่ 6
23285 นาง ปริญญา วิรัตติยา ลาดสวาย 28/167 หมู่ 4
23286 นางสาว ไพลิน ธรรมา ลาดสวาย หมู่ 11
23287 นาย สมพร สมวงค์ ลาดสวาย หมู่ 11
23288 นาย คารม คชวงษ์ ลาดสวาย 17/12 หมู่ 9
23289 นาย เรืองชัย เวียงวิเศษ ลาดสวาย หมู่ 6
23290 นาย สุขเกษม เอ็งอายุรกุล ลาดสวาย หมู่ 5
23291 นาย อภินันท์ ดวงสนิท ลาดสวาย 90/305 หมู่ 6
23292 นางสาว มณทิรา เมืองลอง ลาดสวาย 79/391 หมู่ 4
23293 นางสาว ทิพาวรรณ เป็นสุข ลาดสวาย 54/25 หมู่ 11
23294 นางสาว ดวงวิภา ผิวสอาด ลาดสวาย 42/156 หมู่ 5
23295 นาง ทองมา มาตรงามเมือง ลาดสวาย หมู่ 5
23296 นางสาว ชุรีพร ศิลตระกูล ลาดสวาย หมู่ 5
23297 นาย ธนกร ซื้อวัฒนานุกูร ลาดสวาย 33/157 หมู่ 10
23298 นางสาว จันทิมา เหล่าคะเน ลาดสวาย 23/325 หมู่ 7
23299 นาย มนู จิ๋วเจริญ ลาดสวาย หมู่ 5
23300 นาง สมหมาย สังวาลย์เงิน ลาดสวาย 2/16 หมู่ 7
23301 นาง อัมพร แก้วบุญเรื่อง ลาดสวาย 46/114 หมู่ 5
23302 นาย ธนสิทธิ์ แก้วจินดา ลาดสวาย 4/83 หมู่ 7
23303 นาย พรรโษทก วงษ์สุวรรณ ลาดสวาย 16/22 หมู่ 4
23304 นาย รัศมิ์ธศิลป์ ปราสาทศรี ลาดสวาย หมู่ 5
23305 นางสาว พุทธชาด วงษ์สุวรรณ ลาดสวาย 16/24 หมู่ 4
23306 นางสาว หนึ่งฤทัย วีรวัฒน์ไชย ลาดสวาย 25/317 หมู่ 10
23307 นางสาว ตุลนา พงศกรพฤฒิกุล ลาดสวาย หมู่ 5
23308 นางสาว ฐิติมนต์ อัครจันทรัศม์ ลาดสวาย หมู่ 5
23309 นาย สมบัติ สังโสมา ลาดสวาย หมู่ 5
23310 นาง ยุวรี เจริญพรรค ลาดสวาย หมู่ 5
23311 นางสาว ธัญรดา กลีบสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
23312 นาง ยุพิน โหมดอ่อน ลาดสวาย 25/24 หมู่ 4
23313 นาย กำชัย โหมดอ่อน ลาดสวาย 25/35 หมู่ 4
23314 นางสาว จิราวรรณ แก้วไธสง ลาดสวาย หมู่ 4
23315 นาย กฤษณะ กสิโสภา ลาดสวาย 68/158 หมู่ 5
23316 นาง ชญาดา วันทอง ลาดสวาย 25/37 หมู่ 4
23317 นาย ศรัณย์ภัทร์ เสนาะจิตร ลาดสวาย 50/190 หมู่ 3
23318 นาย วชิรพันธุ์ โชติช่วง ลาดสวาย 50/164 หมู่ 3
23319 นาย นฤชติ ชินวัณณรัตน์ ลาดสวาย 50/86 หมู่ 3
23320 นาง ณัฐกีรยา วิจิตร ลาดสวาย 5050 หมู่ 3
23321 นาง อรวรรณ คำจันทร์ ลาดสวาย 50/19 หมู่ 3
23322 นาง กัญญวรา วัยคุณา ลาดสวาย 50/17 หมู่ 3
23323 นางสาว โชติรส บริสุทธ์ ลาดสวาย 191/14 หมู่ 3
23324 นาย อัครเดช ผดุงเดช ลาดสวาย 191/13 หมู่ 3
23325 น.ต.หญิง ใจทิพย์ ไพบูลย์ ลาดสวาย 50/147 หมู่ 3
23326 นางสาว สรินนา เนาว์ไพศาล ลาดสวาย 4/317 หมู่ 7
23327 นาย ฉัตรชัย ชื่นชม ลาดสวาย 26/635 หมู่ 10
23328 นาง มณี ดวงจันทร์ ลาดสวาย 26/128 หมู่ 10
23329 นาย สมภูมิ สกุลรัตนาคม ลาดสวาย 8/12 หมู่ 4
23330 นาง ศิริพงษ์ บุรกสิกร ลาดสวาย 87/3 หมู่ 3
23331 นาย พงษ์ศักดิ์ อภิรัชเกษม ลาดสวาย 26/77 หมู่ 10
23332 นาย วิทวัต พิพพ์วิชัย ลาดสวาย 68/200 หมู่ 5
23333 นางสาว ดรุณี กองหลาบ ลาดสวาย 81/391 หมู่ 5
23334 นาง มลิวัลย์ ทองสุข ลาดสวาย 15/125 หมู่ 5
23335 นางสาว สมฤดี ตันวัฒนเสรี ลาดสวาย 72/65 หมู่ 4
23336 นาง อุษา ชูประสิทธิ์ ลาดสวาย 26/657 หมู่ 10
23337 นาง ธนัญญาการณ์ ปัตแวว ลาดสวาย 25/465 หมู่ 10
23338 นาง อินท์นรี สัญชาตวิรุฬห์ ลาดสวาย 4/163 หมู่ 7
23339 นาย หัสชัย บุญเนือง ลาดสวาย 49/180 หมู่ 5
23340 นาย เอกชัย กิตติสาเรศ์ ลาดสวาย 23/6 หมู่ 5
23341 นางสาว กัญญา นิยมเหมาะ ลาดสวาย 59/731 หมู่ 4
23342 นาย เสงี่ยม สภาพ ลาดสวาย 31/236 หมู่ 4
23343 นาย ยาซิ่ม จานก่อบุญ ลาดสวาย หมู่ 4
23344 นาย เพชร หาญเมือง ลาดสวาย หมู่ 4
23345 นาย อำไพร เขียววิลัย ลาดสวาย หมู่ 5
23346 นาย ภาคภูมิ อัศวบุญเสถียร ลาดสวาย 26/67 หมู่ 10
23347 นาง วิไลวรรณ รากกุล ลาดสวาย 62/701 หมู่ 10
23348 นาง มณี ทองดี ลาดสวาย 35/102 หมู่ 7
23349 นางสาว เตือนใจ สังข์กลาง ลาดสวาย 20/65 หมู่ 4
23350 นาย พูลสมบัติ ทรัพย์มาก ลาดสวาย 26/225 หมู่ 10
23351 นาย วิสูตร สิทธิ์ฤทธิ์ ลาดสวาย 31/22 หมู่ 4
23352 นางสาว สุนทรย์ มัณสวัสดิ์ ลาดสวาย 57/2 หมู่ 9
23353 นาง อังคณา ตฤณชาติวณิชย์ ลาดสวาย 71/464 หมู่ 7
23354 นาย ธนาชัย เล็กวารี ลาดสวาย 70/82 หมู่ 4
23355 นาง เสาวลักษณ์ ไชยสุวรรณ ลาดสวาย 26/583 หมู่ 10
23356 นาย สมนึก นาเจริญ ลาดสวาย หมู่ 5
23357 นางสาว ศิริลักษณ์ โพธิ์ศรี ลาดสวาย 23/35 หมู่ 8
23358 นาง ชนัฏตา สินธนาะงศ์ ลาดสวาย 99/72 หมู่ 3
23359 ร.ต. จารึก มารยากร์ ลาดสวาย 33/71 หมู่ 10
23360 นาย บันเทิง สุวรรณสาร ลาดสวาย 23/32 หมู่ 8
23361 นางสาว อลิษา ดวงจำปา ลาดสวาย 51/255 หมู่ 9
23362 นางสาว นรินทร์ทิพย์ แทนพันธุ์ ลาดสวาย 17/19 หมู่ 6
23363 นาย มานพ เขียวประดุม ลาดสวาย 80/158 หมู่ 4
23364 นาง พรพิมล จันทรคณา ลาดสวาย 60/20 หมู่ 4
23365 นาย พงศ์ฤทธิ์ วัฒนพายุ ลาดสวาย 99/189 หมู่ 3
23366 นาย มารุต ศานติจรรยากร ลาดสวาย 55/402 หมู่ 5
23367 นางสาว สิริยาวดี กลางหล้า ลาดสวาย 59/580 หมู่ 4
23368 นาง ปรารณี กลิ่นศรีสุข ลาดสวาย 46/158 หมู่ 5
23369 นาย สุเทพ เชษฐบุตร ลาดสวาย 27/44 หมู่ 4
23370 นาง ศยามล ศิริญาณ ลาดสวาย 60/95 หมู่ 11
23371 นาง ปวีย์ธิดา เกียรติยศนากุล ลาดสวาย 26/68 หมู่ 10
23372 นางสาว อัจฉราภรณ์ เปลี่ยนศรี ลาดสวาย 59/365 หมู่ 4
23373 นาย มนัส ฐามณี ลาดสวาย หมู่ 5
23374 นาย สวัสดิ์ ฮาบเมืองซอง ลาดสวาย 25/6 หมู่ 8
23375 นาย บุญฤทธิ์ บันลือ ลาดสวาย 25/66 หมู่ 8
23376 นางสาว อรวิภา ไมตรี ลาดสวาย 51/609 หมู่ 9
23377 นาง รุ่งนภา คงไทย ลาดสวาย 51/269 หมู่ 9
23378 นาง กิมิทา เอ่งฉ้วบ ลาดสวาย 90/87 หมู่ 6
23379 นาย อภิชาต ธนฤทธิมโนมัย ลาดสวาย 51/838 หมู่ 9
23380 นาย ณรงค์ ราชภักดี ลาดสวาย 25/47 หมู่ 10
23381 นาย เชิด สุขเพ็ชรจะนี ลาดสวาย 322 หมู่ 1
23382 นาย นิพนธ์ ม่วงศรี ลาดสวาย 51/334 หมู่ 9
23383 นาง ลัดดา กลิ่นชื่น ลาดสวาย 25/29 หมู่ 8
23384 นางสาว ชอุ่ม ศิริทอง ลาดสวาย 31/24 หมู่ 8
23385 นาง พรนิพา โตเล็ก ลาดสวาย 70/37 หมู่ 4
23386 นาย ทวีศักดิ์ อันทรา ลาดสวาย 90/502 หมู่ 6
23387 นาย สิทธาวุธ รัตนกาฬ ลาดสวาย 33/5 หมู่ 10
23388 นาง อนุรักษ์ ศิริภักดี ลาดสวาย 2/19 หมู่ 7
23389 นาย สมเกรียติ ศิริภักดี ลาดสวาย 48/149 หมู่ 5
23390 นาย พิสิษฐ์ เพียรคำวงดี ลาดสวาย 31/184 หมู่ 4
23391 นาย พรมมา ชาติโย ลาดสวาย 31/89 หมู่ 4
23392 นาย พิศาล พงษ์เภา ลาดสวาย 16/46 หมู่ 5
23393 นาย สาธิต โรจนะบุรานนท์ ลาดสวาย 71/459 หมู่ 7
23394 นาง สมปอง วรพุฒ ลาดสวาย 51/483 หมู่ 9
23395 นาง พนมรักษ์ อินทนันชัย ลาดสวาย 44/163 หมู่ 8
23396 นาง สมศรี สุวรรณคุณ ลาดสวาย 31/162 หมู่ 4
23397 นาย อุดม พลหาญ ลาดสวาย 99/110 หมู่ 3
23398 นาย เชนทร์ คงพรหม ลาดสวาย 44/262 หมู่ 8
23399 นางสาว เสาวลักษณ์ แซ่ตั้ง ลาดสวาย หมู่ 5
23400 นาย กษิดิส ผดุงไทย ลาดสวาย 59/128 หมู่ 5
23401 นาง ชนิตา จุ้ยสม ลาดสวาย 35/95 หมู่ 10
23402 นาง พรรณอำไพ เลาหชาญวนิตชย์ ลาดสวาย 26/581 หมู่ 10
23403 นาย อภิศักดิ์ อัจจิมาธร ลาดสวาย 72/67 หมู่ 7
23404 นาง อรรัมภา อร่ามผล ลาดสวาย 49/188 หมู่ 6
23405 ร.ต. ชิต พรามณ์อ้น ลาดสวาย 26/395 หมู่ 10
23406 นาย ยุพิน นวมเมียน ลาดสวาย 51/754 หมู่ 9
23407 นาย ธนาเศรษฐ์ เลิศธีรวัชร ลาดสวาย 31 หมู่ 4
23408 นาง นวพร ตาบประดับ ลาดสวาย 9/12 หมู่ 10
23409 นาย ตฤณ ตาลจรัญ ลาดสวาย 99/108 หมู่ 3
23410 นาย รุ่งโรจน์ พิมทอง ลาดสวาย 55/431 หมู่ 5
23411 นาย มานิต เอี่ยมสอาด ลาดสวาย 99/43 หมู่ 5
23412 นางสาว สุพารัก จักรเครือ ลาดสวาย 35/365 หมู่ 7
23413 นาย อริเดช รอดประเสริฐ ลาดสวาย 60/28 หมู่ 5
23414 นาง กาญจนา เผื่อแผ่ ลาดสวาย 33/51 หมู่ 10
23415 นาย อุดม ไหลบุตรดี ลาดสวาย 55/334 หมู่ 5
23416 นาง ดามพรรณ แช่มช้อย ลาดสวาย 99/43 หมู่ 3
23417 นาย อาทรวุธ ดุสรักษ์ ลาดสวาย 35/91 หมู่ 10
23418 นาย สาธิต จ้อยเส้งสุข ลาดสวาย 89/154 หมู่ 8
23419 นาง สุรีย์ คงธนาคงคา ลาดสวาย 99/354 หมู่ 3
23420 นาง อังสนา บูรณะกร ลาดสวาย 25/237 หมู่ 10
23421 นางสาว กาญจนา แสนชมภู ลาดสวาย 26/32 หมู่ 4
23422 นาย สมนึก แก้ววิเศษ ลาดสวาย 26/31 หมู่ 4
23423 นาย มานิต เอี่ยมสอาด ลาดสวาย 31/177 หมู่ 4
23424 นาย ประวุฒิ พระไวย์ ลาดสวาย 16/17 หมู่ 4
23425 นางสาว มานิตา จันแสงศรี ลาดสวาย 60/14 หมู่ 5
23426 นาง สุภาภรณ์ ภัตรพานิช ลาดสวาย 59/356 หมู่ 4
23427 นาย ประภาส เพชรสุวรรณ ลาดสวาย 59/57 หมู่ 4
23428 นางสาว สุนิสา สินนา ลาดสวาย 31/30 หมู่ 4
23429 นาย สราวุฒิ หรุ่มศรีหมัด ลาดสวาย 59/325 หมู่ 4
23430 นาย ธนวิทย์ ฐิตยานุรักษ์ ลาดสวาย 37/109 หมู่ 4
23431 นางสาว ณัชชารีย์ กุลจิราธีรวัชร์ ลาดสวาย 28/156 หมู่ 4
23432 นาย โสม แสงราม ลาดสวาย 33/163 หมู่ 4
23433 นาง กนกพร วิสุทธิวงส์ ลาดสวาย 80/215 หมู่ 4
23434 นาย ธีรชัย จันทรอินทร์ ลาดสวาย 60/106 หมู่ 4
23435 นาง ณัฐสุดา พูลสวัสดิ์ ลาดสวาย 31/86 หมู่ 4
23436 นาง วัลภา เยียวยาสัตว์ ลาดสวาย 31/197 หมู่ 4
23437 นาย ธนญชัย นิจสุวรรณ ลาดสวาย 65/14 หมู่ 4
23438 นาย สุทธิพงษ์ พลอัน ลาดสวาย 33/169 หมู่ 4
23439 นาย วิโรจน์ ศรีศิริรุ่ง ลาดสวาย 59/476 หมู่ 4
23440 นาย ศรชัย แก้วรากมุข ลาดสวาย 37/121 หมู่ 4
23441 นางสาว ชุติมา โพธิ์อ่อน ลาดสวาย 79/467 หมู่ 4
23442 นาง ศิรินภา สีเกี๋ยง ลาดสวาย หมู่ 4
23443 นาย มานะ ศรีบัว ลาดสวาย 28/59 หมู่ 4
23444 นางสาว อุษา กังวาลเลิศ ลาดสวาย 31/113 หมู่ 4
23445 นางสาว พัชรี สมเพราะ ลาดสวาย 27/50 หมู่ 4
23446 นาย ประจิม งามทิพากร ลาดสวาย 33/80 หมู่ 4
23447 นาง ชนาพร สมเนตร ลาดสวาย 79/486 หมู่ 5
23448 นางสาว ชไมพร จันทร์ยืนยง ลาดสวาย 51/88 หมู่ 5
23449 นาง นงคราญ เกื้อหนุน ลาดสวาย 2/10 หมู่ 5
23450 นาย ชาญกานต์ เรือนสอาด ลาดสวาย 51/77 หมู่ 5
23451 นางสาว นันทนันท์ ศรีสวย ลาดสวาย 99/23 หมู่ 5
23452 นาย ประดิษฐ์ เทศนา ลาดสวาย 79/174 หมู่ 4
23453 นางสาว ธาราทิพย์ สมวงศ์ ลาดสวาย 15/17 หมู่ 5
23454 นาย รุ่งโรจน์ บุญสนอง ลาดสวาย 32/6 หมู่ 5
23455 นาย ประดิษฐ์ ศรีประเทือง ลาดสวาย 31/1 หมู่ 8
23456 นาง ฉวี อุบลชาติ ลาดสวาย 31/8 หมู่ 8
23457 นางสาว พัชนีพร สวรรณเขตร์ ลาดสวาย 26/896 หมู่ 10
23458 นาง ลัดดา เวสเตอร์มันน์ ลาดสวาย 37/5 หมู่ 4
23459 นาง กนกวรรณ ปราเปรม ลาดสวาย 55/708 หมู่ 3
23460 นาย วิชญพล กาไหล่ทอง ลาดสวาย 70/31 หมู่ 4
23461 นาง ภาษีญา โพธิ์ลี้ ลาดสวาย 3/8 หมู่ 10
23462 นางสาว กนกวรรณ ชูนาค ลาดสวาย 71/374 หมู่ 7
23463 นาง สุภาพ สงทาน ลาดสวาย 34/18 หมู่ 10
23464 นาย ยุทธ จุลลีมาตย์ ลาดสวาย หมู่ 2
23465 นาย เสริมชัย ธิว่อง ลาดสวาย 5/58 หมู่ 2
23466 นางสาว ณัฐนีย์ วงษ์คำ ลาดสวาย 5/63 หมู่ 2
23467 นาง เทวี ชอบประดิถ ลาดสวาย 5/64 หมู่ 2
23468 นาย กมล กานตยากร ลาดสวาย 50/123 หมู่ 3
23469 ร.อ. อุดม เลาะไธสง ลาดสวาย 50/105 หมู่ 3
23470 นาง พัชราภรณ์ สุขเสถียรวงศ์ ลาดสวาย 50/173 หมู่ 3
23471 นาง เข็มเพชร เจริญรัตน์ ลาดสวาย 50/199 หมู่ 3
23472 นาย วิโรจน์ศักดิ์ ป่อสกุล ลาดสวาย 50/102 หมู่ 3
23473 นางสาว จิตรติมา ส้มอุ้ย ลาดสวาย 99/127 หมู่ 3
23474 นางสาว สุพร จิรอำนวย ลาดสวาย 50/183 หมู่ 3
23475 นางสาว กาญจนา หมึกไธสง ลาดสวาย 50/47 หมู่ 3
23476 นาง รัตติยา เติมถาวร ลาดสวาย 50/111 หมู่ 3
23477 นาง ลี่เหม่ย แซ่หลิน ลาดสวาย 50/44 หมู่ 3
23478 นาง ลัดดา อิ่มทองใบ ลาดสวาย 50/82 หมู่ 3
23479 นาย พลาเพชร ณ ลาดสวาย 50/114 หมู่ 3
23480 นางสาว ศลิษา สว่างศรี ลาดสวาย 50/122 หมู่ 3
23481 นาย คณิต บุญนำ ลาดสวาย 99/3 หมู่ 3
23482 นาย จิระศักดิ์ สิริวงศ์สาคร ลาดสวาย 50/6 หมู่ 3
23483 นาย ประภัสสร์ สมิติษเฐียร ลาดสวาย 50/200 หมู่ 3
23484 นาย ประทิน สิงห์โตทอง ลาดสวาย 99/203 หมู่ 3
23485 นาย สมเกียรติ พลเยี่ยม ลาดสวาย 99/141 หมู่ 3
23486 นางสาว ณัฐนันท์ ลิ้มประเสริฐ ลาดสวาย 99/168 หมู่ 3
23487 นาย ประพัทธ์พงษ์ บุญเรือง ลาดสวาย 99/253 หมู่ 3
23488 นางสาว จินดาภรณ์ พฤกษะวัน ลาดสวาย 99/58 หมู่ 3
23489 นางสาว ปานศิริ สุวรรณวาสี ลาดสวาย 55/170 หมู่ 5
23490 นาย มงคล ทองบุญ ลาดสวาย 46/300 หมู่ 5
23491 นาง รัตติกาล สั่งสอน ลาดสวาย 55/420 หมู่ 5
23492 นางสาว ดวงกมล สุนทรสุต ลาดสวาย 55/854 หมู่ 5
23493 นางสาว สมจิตร ภูฆัง ลาดสวาย 46/304 หมู่ 5
23494 นาย อดุลย์ รัตถาภรณ์กุล ลาดสวาย หมู่ 5
23495 นาย ไพรัส ด่านมี ลาดสวาย หมู่ 5
23496 นาย วรพจน์ ศรีวจนโรจน์ ลาดสวาย 59/5 หมู่ 5
23497 นาง ทองดี สิทธิเสือ ลาดสวาย หมู่ 5
23498 นาย สี พรรณแดง ลาดสวาย หมู่ 5
23499 นาย สวัสดี ติคำรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 5
23500 นาย บุญมี ขันตรีจิตร ลาดสวาย หมู่ 5
23501 นาย ธวัชชัย เทียนงาม ลาดสวาย 88/117 หมู่ 5
23502 นาย กิตติพงษ์ เดชครอบ ลาดสวาย 59/847 หมู่ 5
23503 นาย สุธน สุวรรณเดโช ลาดสวาย หมู่ 5
23504 นางสาว จินต์จุฑา บุญหาร ลาดสวาย 81/420 หมู่ 5
23505 ร.ต.ต. จรัล อารีพันธ์ ลาดสวาย 15/232 หมู่ 5
23506 นาย ณัฐเมศร์ เศรษฐกิตติเมธี ลาดสวาย หมู่ 5
23507 นาย ปุญชรัสมิ์ ฐานะนิธิวัฒน์ ลาดสวาย 61/152 หมู่ 5
23508 นาย นิรันดร์ ขำน้ำคู้ ลาดสวาย หมู่ 5
23509 นาย สมพงษ์ ต๊ะชา ลาดสวาย หมู่ 5
23510 นาย อิศเรศ ศรีรัตนไพฑูรย์ ลาดสวาย 3/5 หมู่ 5
23511 นาย จรูญ ไกรษร ลาดสวาย หมู่ 5
23512 นาง ไก่ รัตนสังข์ ลาดสวาย หมู่ 5
23513 นางสาว รัชนี วิชาเดช ลาดสวาย 55/799 หมู่ 5
23514 นาย สำราญ บัวจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
23515 นาง อมรรัตน์ เปรมปรีดิ์ ลาดสวาย 69/55 หมู่ 5
23516 นาย วรพงษ์ ศรีสุริวงศ์ ลาดสวาย 49/52 หมู่ 5
23517 นาย ธวัชชัย วงศ์สุริยะ ลาดสวาย หมู่ 5
23518 นางสาว สุข สมใจ ลาดสวาย หมู่ 5
23519 นาย ไพฑูรย์ มลัยกอง ลาดสวาย หมู่ 5
23520 นาย บำรุง สุริยะวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23521 นาย ทัตตโชติ ทองเพ็ญ ลาดสวาย หมู่ 5
23522 นาย จารุวัตร จตุรพิพิธพรชัย ลาดสวาย หมู่ 5
23523 นางสาว อัมพร ประทุมวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23524 นาย ศิรเมศร์ ธนาธิปชัยพัฒน์ ลาดสวาย 48/147 หมู่ 5
23525 นางสาว ศศิธร เกิดสุทธิ ลาดสวาย 70/20 หมู่ 5
23526 นาย วิญญู การทิพย์ ลาดสวาย หมู่ 5
23527 นาย ศตพล ยอดแขก ลาดสวาย 15/311 หมู่ 5
23528 นาย นิยม ปาสี ลาดสวาย หมู่ 5
23529 นางสาว นุชนาท ลาภะนูน ลาดสวาย หมู่ 5
23530 นาย ชนะชัย กุมพิโร ลาดสวาย หมู่ 5
23531 นางสาว บัวลา กุมพิโร ลาดสวาย หมู่ 5
23532 นางสาว นิราวรรณ เกษแก้ว ลาดสวาย หมู่ 5
23533 นางสาว รัตนะ กุศลชู ลาดสวาย หมู่ 5
23534 นาย วุฒิชัย ฦาชา ลาดสวาย หมู่ 5
23535 นางสาว เรืองศิลป์ แสนเหลา ลาดสวาย หมู่ 5
23536 นาย กฤษณะ รักษ์ขจีกุล ลาดสวาย 49/298 หมู่ 5
23537 นาย บัญชา วิเศษมงคลชัย ลาดสวาย 55/406 หมู่ 5
23538 นางสาว สรินทิพย์ ศรีรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 5
23539 นาย เล็ก ผ่องผิว ลาดสวาย หมู่ 5
23540 นาย เกรียงศักดิ์ ผ่องผิว ลาดสวาย หมู่ 5
23541 นาย ไพรัตน์ ลือภพ ลาดสวาย 48/132 หมู่ 5
23542 นางสาว ลภัสรดา คฤหัสเดช ลาดสวาย หมู่ 5
23543 นางสาว อมรรัตน์ ทรัพย์ประดิษฐ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23544 นาย วิษณุ บวรชาติ ลาดสวาย หมู่ 5
23545 นาย สุรสิทธิ์ สาวสุดชาติ ลาดสวาย 49/175 หมู่ 5
23546 นาย กิตติ เปรมพรวิพุธ ลาดสวาย 55/52 หมู่ 5
23547 นาง ภคสิริ ภู่สว่าง ลาดสวาย 29/16 หมู่ 5
23548 นาย พิสิษฐ์ ภูริหิรัณย์ ลาดสวาย 29/75 หมู่ 5
23549 นางสาว กัลยา รัตนสุมาลย์ ลาดสวาย หมู่ 5
23550 นางสาว ลำพูน พลลาภ ลาดสวาย หมู่ 5
23551 นางสาว ดวงใจ วงศ์สามารถ ลาดสวาย 88/492 หมู่ 5
23552 นาย ธีระศักดิ์ ปราบริปู ลาดสวาย หมู่ 5
23553 นางสาว กฤษณา พรศรีเมตต์ ลาดสวาย 69/124 หมู่ 5
23554 นางสาว พัชราภรณ์ รักษ์คมนา ลาดสวาย 56/99 หมู่ 5
23555 นาง วารินทร์ ไกรษร ลาดสวาย หมู่ 5
23556 นาย ปราการ พิศกลาง ลาดสวาย 79/115 หมู่ 5
23557 นางสาว ศัณสนีย์ กุลวิทย์ ลาดสวาย 35/47 หมู่ 7
23558 นาย สมบัติ กุดเป่ง ลาดสวาย 35/137 หมู่ 7
23559 นาย บุญเส็ง กุดเป่ง ลาดสวาย 35/150 หมู่ 7
23560 นาง สุปิยา ลิมป์กฤตนุวัตร์ ลาดสวาย 35/232 หมู่ 7
23561 นาง พรทิวา ลิลาพันธิสิทธิ ลาดสวาย 12/230 หมู่ 7
23562 นาย พิศณุ ชาญกูล ลาดสวาย 23/213 หมู่ 7
23563 นาย ประยุทธ กังแฮ ลาดสวาย หมู่ 7
23564 นาย ณัฐกิตติ์ เรืองดิษฐ์ ลาดสวาย หมู่ 7
23565 นาย สาธิต อยู่แก้ว ลาดสวาย 72/149 หมู่ 7
23566 นางสาว พรรณทิพา ป้อมศรี ลาดสวาย 35/147 หมู่ 7
23567 นางสาว พรรษหรรษา โฆษิตวัฒนาพานิชย์ ลาดสวาย 23/313 หมู่ 7
23568 นาย จักรพงษ์ เสนาสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
23569 นางสาว กนกวรรณ ธงสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
23570 นางสาว พิชญ์สินี กิติทัศนาสรชัย ลาดสวาย 30/36 หมู่ 7
23571 นางสาว บัอร เขียวขำ ลาดสวาย หมู่ 7
23572 นางสาว สมหวัง สีแก้วน้ำใส ลาดสวาย หมู่ 7
23573 นาย สุทิน มุ่ยซิว ลาดสวาย หมู่ 7
23574 นาย เมธี ทุยตระกูล ลาดสวาย หมู่ 7
23575 นาย สมจิตร นาชัยเริ่ม ลาดสวาย หมู่ 7
23576 นาง ศศิภา อิ่มจันทร์ทึก ลาดสวาย หมู่ 7
23577 นาย ภัทรกฤษณ์ ไล่ชนะพิษ ลาดสวาย หมู่ 7
23578 นางสาว สมพร วรรณวงษา ลาดสวาย หมู่ 7
23579 นางสาว จันทร์เพ็ญ วรรณวงษา ลาดสวาย หมู่ 7
23580 นางสาว จินดา ไพยเสน ลาดสวาย หมู่ 7
23581 นางสาว บังอร ล้ำเลิศ ลาดสวาย หมู่ 7
23582 นางสาว แสงทอง บุญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 7
23583 นาย โกศล เกตุแก้ว ลาดสวาย หมู่ 7
23584 นางสาว ปริญญา คำหงษา ลาดสวาย หมู่ 7
23585 นาง รัตยา อัจฉรารักษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
23586 นาย วิชชุกร กล่ำแพ ลาดสวาย หมู่ 7
23587 นางสาว น้ำฝน เชยอิ่มเทพ ลาดสวาย หมู่ 7
23588 นางสาว สุรี สมานมิตร ลาดสวาย หมู่ 7
23589 นาย ชาญศิลป์ พิทักษ์กุล ลาดสวาย หมู่ 7
23590 นาย สิงหา จงกัน ลาดสวาย 23/59 หมู่ 7
23591 นาง ชื้น แก้วปานกัน ลาดสวาย หมู่ 7
23592 นางสาว กนกอร กังวาฬศัพย์ ลาดสวาย 29/8-9 หมู่ 7
23593 นางสาว ดรรชนี กันทา ลาดสวาย 26/2 หมู่ 7
23594 นางสาว วิไลลักษณ์ ประเสริฐสังข์ ลาดสวาย 26/5 หมู่ 7
23595 นาย ชรินทร์ ใจธรรม ลาดสวาย หมู่ 7
23596 นาย ณัฐพงศ์ ทองบ่อ ลาดสวาย 19/9 หมู่ 7
23597 นาย สุชาติ โคกสำรวย ลาดสวาย 4/157 หมู่ 7
23598 นาย ธงชัย ขันก้อน ลาดสวาย หมู่ 11
23599 นางสาว พิรุณรัตน์ คำพันธ์ ลาดสวาย 54/11 หมู่ 11
23600 นาง จิตติมา ผลภาษี ลาดสวาย 54/28 หมู่ 11
23601 นาง บงกช ฐิตะสาร ลาดสวาย 54/31 หมู่ 11
23602 นาง อรทัย ศรีเงิน ลาดสวาย 54/12 หมู่ 11
23603 ร.อ. สราวุฒิ จอมปินตา ลาดสวาย 48/55 หมู่ 11
23604 นาย สมพร บุญนาค ลาดสวาย 4/80 หมู่ 11
23605 นาง นงค์นุช เกย์ ลาดสวาย 41/3 หมู่ 11
23606 นางสาว สมศรี ชุ่มจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 11
23607 นาย อริยพงษ์ กาญจนาภา ลาดสวาย 23/229 หมู่ 11
23608 นาย เสถียร แก้วเมือง ลาดสวาย 60/44 หมู่ 11
23609 นางสาว สุภัทรา สมิทธิ์ศิริขจร ลาดสวาย 25/29 หมู่ 10
23610 นางสาว สมพร ทองมา ลาดสวาย 26/89 หมู่ 10
23611 นางสาว จาสิตา จิตใจชอบ ลาดสวาย 34/1 หมู่ 10
23612 นาย รัตน์ ตันธวัช ลาดสวาย 54/19 หมู่ 10
23613 นาย สุริยา ศรีโปฎก ลาดสวาย 29/35 หมู่ 10
23614 นาย ทิวา เห้าเจริญ ลาดสวาย 34/14 หมู่ 10
23615 นางสาว จริญญา มั่นจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 9
23616 นาง ลำไพ ชูศรีทอง ลาดสวาย หมู่ 9
23617 นางสาว สมศรี กนกโรจน์ ลาดสวาย 51/81 หมู่ 9
23618 นาง ดวงใจ บำรุงชีพ ลาดสวาย หมู่ 9
23619 นาย พสิษฐ์วสุ ม่วงประเสริฐ ลาดสวาย 51/293 หมู่ 9
23620 นาย บุญเกิด ภูมิโชติ ลาดสวาย 51/450 หมู่ 9
23621 นาง กมลวรรณ ตาจุมปา ลาดสวาย หมู่ 9
23622 นางสาว รัตชินิบูลย์ อินทร์ภิรมย์ ลาดสวาย 34/17 หมู่ 10
23623 นางสาว จันทรา รุ่งเรือง ลาดสวาย 17/62 หมู่ 9
23624 นาง อัจฉรา ธรรมมา ลาดสวาย 51/311 หมู่ 9
23625 นาย สกล ทุ้มกลาง ลาดสวาย หมู่ 8
23626 นาย ปรีชา ชาหล่อน ลาดสวาย หมู่ 8
23627 นาย วิรัจน์ ขันชะลี ลาดสวาย หมู่ 8
23628 นาง สกุล ศิลประกอบ ลาดสวาย หมู่ 8
23629 นางสาว รวิภา บุตรเจริญ ลาดสวาย หมู่ 8
23630 นางสาว วัชรี อินทร์ศวร ลาดสวาย หมู่ 8
23631 นาย อำนาจ จั่นกัน ลาดสวาย หมู่ 8
23632 นาย ธนากร อรัญรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 8
23633 นาย พิษณุ พุทธรักษา ลาดสวาย หมู่ 8
23634 นาง สุกัญญา แสงตุ่น ลาดสวาย 44/37 หมู่ 8
23635 นาย วีระชาติ สิงคุรินทร์ ลาดสวาย 44/117 หมู่ 8
23636 นาย ปรีดา เมฆสุวรรณ ลาดสวาย 44/172 หมู่ 8
23637 นาง ยุพดี พรหมสอาด ลาดสวาย หมู่ 8
23638 นางสาว เสาวลักษณ์ สิทธานนท์ ลาดสวาย 34/12 หมู่ 8
23639 นาย กุล เข็มกลัด ลาดสวาย 33/2 หมู่ 8
23640 นาง นุชจรีย์ ประไพทอง ลาดสวาย 39/38 หมู่ 8
23641 นางสาว ศรีไพ ฤทธิ์เจริญ ลาดสวาย 44/4 หมู่ 8
23642 นาง คนึงนิจ ประไพทอง ลาดสวาย 39/35 หมู่ 8
23643 นางสาว วาสนา ประไพทอง ลาดสวาย 39/34 หมู่ 8
23644 นาย นราธิป ประไพทอง ลาดสวาย 39/36 หมู่ 8
23645 นาย บึง บุญอินทร์ ลาดสวาย หมู่ 8
23646 นาง วิไลพร ปัตเตนัง ลาดสวาย 35/6 หมู่ 7
23647 นาย พลรพี ทุมมาพันธ์ ลาดสวาย 71/83 หมู่ 7
23648 นาย พีรพงษ์ สุนันท์ลิกานนท์ ลาดสวาย 19/22 หมู่ 7
23649 นาง กฤติพร ศิริไพโรจน์ ลาดสวาย 71/472 หมู่ 7
23650 นาย ทัศไนย กรมพันธ์ ลาดสวาย 71/461 หมู่ 7
23651 นาย ยอด หมู่ดี ลาดสวาย หมู่ 7
23652 นางสาว วรรณพร บุญโต ลาดสวาย หมู่ 7
23653 นางสาว มารี จวนสาง ลาดสวาย หมู่ 7
23654 นาย ไพฑูลย์ รอนไพรี ลาดสวาย หมู่ 7
23655 นาย ธวัฒน์ เคนถาวร ลาดสวาย หมู่ 7
23656 นาย อำนวย ดิษฐเจริญ ลาดสวาย หมู่ 7
23657 นาง ขวัญจิรา เที่ยงแท้ ลาดสวาย หมู่ 7
23658 นาย สมมาวิน ปัญญาไว ลาดสวาย หมู่ 7
23659 นาย ทองทิพย์ ดาราศาสตร์ ลาดสวาย หมู่ 7
23660 นางสาว บุญโฮม หนูปิดตา ลาดสวาย หมู่ 7
23661 นาย สุภาพ สาสิทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
23662 นาง ทุเรียน สมศรีเสาร์ ลาดสวาย หมู่ 7
23663 นาง ศศินา กาญจนเรขา ลาดสวาย หมู่ 7
23664 นาง อมร พานะโท ลาดสวาย หมู่ 7
23665 นาย ชัยศรี เพชรบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 7
23666 นาย ประชา นิจพาณิชย์ ลาดสวาย 44/230 หมู่ 7
23667 นาง สุธามาศ เผือกขาวผ่อง ลาดสวาย 35/230 หมู่ 7
23668 นาง จรรย์อมร ฤทธิยูง ลาดสวาย 35/190 หมู่ 7
23669 นาย ศรวิทย์ เรืองดิษฐ์ ลาดสวาย 71/437 หมู่ 7
23670 นาย วรชิต เปรียบเทียบ ลาดสวาย หมู่ 7
23671 นาง วันธิภา รุ่งศรี ลาดสวาย 35/305 หมู่ 7
23672 นาย อภิวัฒน์ อยู่วัฒนา ลาดสวาย หมู่ 7
23673 นางสาว ศันสนีย์ วิชัยกุล ลาดสวาย หมู่ 7
23674 นาย อดิศร เตชะมนูญ ลาดสวาย 42/224 หมู่ 7
23675 นาย สุทธิพร เมธา ลาดสวาย หมู่ 6
23676 นางสาว พัฐวิอร พัฒน์วัฒนสิน ลาดสวาย 49/214 หมู่ 6
23677 นางสาว แสง ท้าวคาม ลาดสวาย หมู่ 6
23678 นาง บุญมี รักษาวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 6
23679 นาย ประเวศ มณีสะอาด ลาดสวาย หมู่ 6
23680 นาย ณธีพัฒน์ บุญยธีระรัตน์ ลาดสวาย 49/234 หมู่ 6
23681 นางสาว พรสิรี สีแปลก ลาดสวาย 49/240 หมู่ 6
23682 นางสาว วรรณวิรุฬ ทองเกิด ลาดสวาย 60/108 หมู่ 6
23683 นาย มนตรี ฉายแม้น ลาดสวาย หมู่ 6
23684 นาง อาภาพัชร์ เผือกนาโพธิ์ ลาดสวาย 90/424 หมู่ 6
23685 นาง นันทนา เถียรหนู ลาดสวาย 32/26 หมู่ 6
23686 นาย เด่นชัย เถียรหนู ลาดสวาย หมู่ 6
23687 นาย ยุทธศักดิ์ ทรัพย์ประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 6
23688 นางสาว สุดารัตน์ ขวัญเจริญ ลาดสวาย 32/27 หมู่ 6
23689 นาย เอกชัย เทียนประภา ลาดสวาย หมู่ 6
23690 นาง ลัดดา โฮ ลาดสวาย 49/248 หมู่ 6
23691 นาง วราภรณ์ ตะเพียนทอง ลาดสวาย 59/412 หมู่ 6
23692 นางสาว ประภา สาพรเจริญ ลาดสวาย หมู่ 6
23693 นาย นิรัญ จันทร์เสน่ห์ ลาดสวาย หมู่ 6
23694 นาย ณรงค์เดช มะสอน ลาดสวาย หมู่ 6
23695 นาง กวินนาถ จรโณทัย ลาดสวาย หมู่ 6
23696 นางสาว ภัทรนิษฐ์ เศรษฐวัชรีชัย ลาดสวาย หมู่ 6
23697 นาย อนุรักษ์ เกิดนวล ลาดสวาย หมู่ 6
23698 นาง ยุพิน ประดิษฐกูล ลาดสวาย หมู่ 6
23699 นางสาว กัลยา จันทร์ประธาตุ ลาดสวาย หมู่ 6
23700 นาย สมชาย ขาวไม้ ลาดสวาย 37/2 หมู่ 5
23701 นาง อรวรรณ ชัยเลิศ ลาดสวาย 56/286 หมู่ 5
23702 นาย ไพรวัลย์ อาจเอี่ยม ลาดสวาย หมู่ 5
23703 นาย ประเสริฐ แก่นจันทร์ ลาดสวาย 9/28 หมู่ 5
23704 นาง พูลศรี ไม้งาม ลาดสวาย 35/2 หมู่ 5
23705 นาย นภดล หัสโต ลาดสวาย หมู่ 5
23706 นาง โยษิตา สังข์แก้ว ลาดสวาย หมู่ 5
23707 นาย สมสิง จันทร์ธราดล ลาดสวาย หมู่ 5
23708 นาย กิตติ์ธเนศ บุญนันท์ ลาดสวาย 55/549 หมู่ 5
23709 นาย ทวีลาภ ตั้งปกาศิต ลาดสวาย 79/133 หมู่ 5
23710 นาย มนตรี ลักษณาวงษ์ ลาดสวาย 56/100 หมู่ 5
23711 นาย ประสิทธิ์ หมอทรัพย์ ลาดสวาย 55/456 หมู่ 5
23712 นาง ชาลินี กาญจนรัชต์ ลาดสวาย 61/38 หมู่ 5
23713 นาย สมชาย ศุภกรรม ลาดสวาย 42/65 หมู่ 5
23714 นาย วระวุฒน์ ทองพิมพ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23715 นาย สุริยา บุญสุข ลาดสวาย หมู่ 5
23716 นาย ปรเมศร์ เพียรสกุล ลาดสวาย 55/570 หมู่ 5
23717 นางสาว ศุภวดี พรหมปฏิมา ลาดสวาย 79/65 หมู่ 5
23718 นางสาว รินยาพัชร์ ธัฐชณานันทน์ ลาดสวาย 15/386 หมู่ 5
23719 นางสาว ทัศนีย์ วชิรเวช ลาดสวาย 55/175 หมู่ 5
23720 นาย ปรีดี คงสงค์ ลาดสวาย 55/561 หมู่ 5
23721 นาง พัณณิตา สุขพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23722 นาย พงศ์ ทองอินทร์ ลาดสวาย 61/20 หมู่ 5
23723 นาย ชวนัชย์ โรจนายน ลาดสวาย หมู่ 5
23724 นางสาว อุรารัตน์ ไชยรังษี ลาดสวาย 42/102 หมู่ 5
23725 นางสาว มลทา ภรณ์พิริยะนิยม ลาดสวาย 55/147 หมู่ 5
23726 นาย พรวน อู่เงิน ลาดสวาย หมู่ 5
23727 นาย พีรณัฐ์ ธีระพันธ์ ลาดสวาย 90/354 หมู่ 5
23728 นาย ทรงพล บายเย็นสกุล ลาดสวาย หมู่ 5
23729 นาย ชาญยุทธ กุศลารักษ์ ลาดสวาย 99/167 หมู่ 3
23730 นางสาว โสรดา ดิษสะกุล ลาดสวาย 45/152 หมู่ 3
23731 นาย ชัยวัฒน์ แปยอ ลาดสวาย หมู่ 3
23732 นาง ลัดดา หมอทรัพย์ ลาดสวาย 50/179 หมู่ 3
23733 นาง จุฑามาศ ปั้นสุวรรณ ลาดสวาย 99/63 หมู่ 3
23734 นาย สุรพงษ์ คุ้มพะเนียด ลาดสวาย 99/61 หมู่ 3
23735 นาย วสันต์ ธาราธร ลาดสวาย 99/200 หมู่ 3
23736 นาย วฤธ โตวิจักษณ์ชัยกุล ลาดสวาย 99/212 หมู่ 3
23737 นาย สุภชัย โตวิจักษณ์ชัยกุล ลาดสวาย 99/211 หมู่ 3
23738 นางสาว มาลีรัตน์ ธนาดำรงศักดิ์ ลาดสวาย 50/125 หมู่ 3
23739 นางสาว พรทิพย์ รุ่งเรืองภัทรกิจ ลาดสวาย 99/151 หมู่ 3
23740 นาย จำรัส ฉายศิริ ลาดสวาย 22/13 หมู่ 6
23741 นาย รัชมงคล สิงหราช ลาดสวาย 13/9 หมู่ 4
23742 นาย โชติพัฒน์ สิโรจน์ธนนท์ ลาดสวาย หมู่ 4
23743 นาย ปราโมทย์ ตะเพียนทอง ลาดสวาย 59/699 หมู่ 4
23744 นาย ประภัส พลวงศ์ษา ลาดสวาย หมู่ 4
23745 นาง ขวัญตา ชัยชนะ ลาดสวาย หมู่ 4
23746 นาย วีระศักดิ์ ทองคำ ลาดสวาย หมู่ 4
23747 นางสาว น้ำทิพย์ คล่องธัญกรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23748 นาย นิพนธ์ โอภาสภาณุรังสี ลาดสวาย 59/31 หมู่ 4
23749 นางสาว ชลธิชา ศรีบัวงาม ลาดสวาย 62/16 หมู่ 4
23750 นางสาว พิสชาภรณ์ ป้อมศิลา ลาดสวาย 37/99 หมู่ 4
23751 นาย สำเริง พึ่งอ่ำ ลาดสวาย 69/102 หมู่ 4
23752 นาย วิชาญ แสงแก้ว ลาดสวาย 65/106 หมู่ 4
23753 นาย สุรเดช ทัศนวิญญู ลาดสวาย 28/177 หมู่ 4
23754 นาย สถิต มาตรมูล ลาดสวาย หมู่ 4
23755 นาย วันชัย ผึ่งไทยสง ลาดสวาย หมู่ 4
23756 นาง ประหยัด สากระจาย ลาดสวาย หมู่ 4
23757 นาง ธนพร เกตุขาว ลาดสวาย หมู่ 4
23758 นาย เกษมสันต์ กาสา ลาดสวาย หมู่ 4
23759 นาย ชาตรี สุนทรจิตตานนท์ ลาดสวาย 31/284 หมู่ 4
23760 นาย อิศเรศ ไชยชาญ ลาดสวาย 37/164 หมู่ 4
23761 นาง ทิพวรรณ์ เกลี้ยงขาว ลาดสวาย 20/2 หมู่ 4
23762 นาง นริศรา ดวงแสนวอ ลาดสวาย หมู่ 4
23763 นาย อำคา บุญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
23764 นาย กิตติศักดิ์ กูลแก้ว ลาดสวาย 80/159 หมู่ 4
23765 นางสาว ประเภท เลากระโทก ลาดสวาย หมู่ 4
23766 นาย อนุสรณ์ แสงเนตร ลาดสวาย 54/17 หมู่ 11
23767 นางสาว จุติมาพร ขาวจัตุรัส ลาดสวาย 54/14 หมู่ 11
23768 นาง ลำเภย แก้วเกษศรี ลาดสวาย หมู่ 11
23769 นาง ราตรี เต็นภูษา ลาดสวาย หมู่ 11
23770 นาง มาลี หลอมทอง ลาดสวาย 99/129 หมู่ 11
23771 นาย สุรินทร์ จางวงศ์เจริญ ลาดสวาย 99/171 หมู่ 11
23772 นาย อนันต์ ปานทองคำ ลาดสวาย 4/43 หมู่ 11
23773 นาย คชาพล ทองเลิศ ลาดสวาย 54/27 หมู่ 11
23774 นางสาว จริสุดา ทองสง ลาดสวาย หมู่ 11
23775 นาย มิตร ชัยนิด ลาดสวาย หมู่ 11
23776 นาง พัชนี พินผ่อง ลาดสวาย 54/13 หมู่ 11
23777 นางสาว ณัฐปรียา มะโนวัง ลาดสวาย 99/131 หมู่ 11
23778 นาง เพียรจิตร พลหาญ ลาดสวาย หมู่ 11
23779 นาย เกียรติศักดิ์ สระทองออย ลาดสวาย 48/66 หมู่ 11
23780 นาง จุไรรัตน์ แสนโคตร ลาดสวาย 54/32 หมู่ 11
23781 นาย อังคาร พาซุย ลาดสวาย หมู่ 11
23782 นาย วินญาน จินดาวัลย์ ลาดสวาย หมู่ 11
23783 นาย โซล่า พาซุย ลาดสวาย หมู่ 11
23784 นาย วิศวกร คงพรม ลาดสวาย หมู่ 11
23785 นาย พงษ์ศักดิ์ บุญหล้า ลาดสวาย หมู่ 11
23786 นาย สดุ วงลินยอง ลาดสวาย หมู่ 11
23787 นางสาว วัฒนา จินดาโกมุท ลาดสวาย หมู่ 11
23788 นางสาว สุวิมล นึกชอบ ลาดสวาย 26/105 หมู่ 10
23789 นาย สมยศ โชคประจักษ์ชัด ลาดสวาย หมู่ 10
23790 นางสาว สุคนธ์ทิพย์ คำจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 10
23791 นาง ศรีพา สัมพันธ์เวชกุล ลาดสวาย 26/228 หมู่ 10
23792 นางสาว นุชนาฎ ชิ้นพงค์ ลาดสวาย 26/133 หมู่ 10
23793 นาง กุลนารี บัวสอาด ลาดสวาย 25/320 หมู่ 10
23794 นาย ฉัตรชัย บุณยปรีดี ลาดสวาย 26/757 หมู่ 10
23795 นาย ธิติ ปิงสุทธิวงศ์ ลาดสวาย 26/534 หมู่ 10
23796 นาย สมเจตน์ อ่างสุวรรณ ลาดสวาย 34/10 หมู่ 10
23797 นางสาว พีรญา เกียรติเผ่า ลาดสวาย 34/8 หมู่ 10
23798 นาย ภาณุพงศ์ พัฒนไพบูลย์ ลาดสวาย 51/102 หมู่ 9
23799 นาง จ้อย พัฒนไพบูลย์ ลาดสวาย 51/101 หมู่ 9
23800 นาย นภดล คล้ายพิกุล ลาดสวาย 51/749 หมู่ 9
23801 นาย เกษ เพ็งแจ่ม ลาดสวาย หมู่ 9
23802 นาย นภดล บัวพนัส ลาดสวาย 51/434 หมู่ 9
23803 นาย จิตรกร บุพพวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 9
23804 พ.ต.ท.หญิง พิมพ์แพรว สุริวงษ์ ลาดสวาย 57/1 หมู่ 9
23805 นางสาว สาธิตา ผ่องแผ้ว ลาดสวาย หมู่ 9
23806 นาย วิบูรณ์ บัวพนัส ลาดสวาย 51/435 หมู่ 9
23807 นางสาว สิริเกษ ประเสริฐศรี ลาดสวาย หมู่ 9
23808 นางสาว ปรียา วุฒิลักษณ์ ลาดสวาย หมู่ 9
23809 นางสาว ชญานันท์ เกิดพิทักษ์ ลาดสวาย 44/69 หมู่ 8
23810 นาย เกียรติศักดิ์ สมศรี ลาดสวาย 89/141 หมู่ 8
23811 นาง นุสรา ประสาททอง ลาดสวาย หมู่ 8
23812 นาย สาคร สายสมคุณ ลาดสวาย 89/104 หมู่ 8
23813 นางสาว สิริพร ปานเมือง ลาดสวาย 89/98 หมู่ 8
23814 นาย จิรศักดิ์ มหาบุณย์ ลาดสวาย 44/2 หมู่ 8
23815 นาย ศิริ มารินทา ลาดสวาย หมู่ 8
23816 นางสาว พลับพลึง คำพา ลาดสวาย หมู่ 8
23817 ว่าที่ ร.ต. พรรษิษฐ์ ทองสุข ลาดสวาย 44/246 หมู่ 8
23818 นางสาว อุมารี แก่นอากาศ ลาดสวาย หมู่ 7
23819 นางสาว ฟรีดา สนิทวงค์ ลาดสวาย หมู่ 7
23820 นาย ทวี พลแกล้ว ลาดสวาย หมู่ 7
23821 นาย ก้องเกียรติ เจริญบดินทร์เดชา ลาดสวาย หมู่ 7
23822 นางสาว วิลัยรัตน์ แก้วจินดา ลาดสวาย 4/125 หมู่ 7
23823 นางสาว อัญชนา แตงจันทึก ลาดสวาย 4/321 หมู่ 7
23824 นาย มาโนชย์ ยินดี ลาดสวาย หมู่ 7
23825 นาย ไมตรี สร้อยสุวรรณ ลาดสวาย 12/83 หมู่ 7
23826 นาง วรรณดี ตุ้มเทียน ลาดสวาย หมู่ 7
23827 นาย ฉัตรชัย สุขสำราญ ลาดสวาย 18 หมู่ 7
23828 นางสาว นิดหน่อย ดิษราธร ลาดสวาย หมู่ 7
23829 นาย ธนัท สมบัติกำไร ลาดสวาย หมู่ 7
23830 นาง สมบูรณ์ ไชยสุทธิ ลาดสวาย หมู่ 7
23831 นาง ศุภมาศ บุญเรืองขาว ลาดสวาย 59/424 หมู่ 6
23832 นาย คธาวุธ พงษ์พิทักษ์ ลาดสวาย 8/9 หมู่ 6
23833 นาย สมชาย ไม้งาม ลาดสวาย 4 หมู่ 6
23834 นาย โสภณ อรุณจิตต์ ลาดสวาย 12/102 หมู่ 6
23835 นาย ทองคำ นาอุดม ลาดสวาย หมู่ 6
23836 นาย ทรงฉัตร ฉัตรทอง ลาดสวาย 60/402 หมู่ 6
23837 นาย อดิศักดิ์ ดิสปัญญา ลาดสวาย 60/311 หมู่ 6
23838 นาย กฤตภาส เจริญลาภ ลาดสวาย 49/184 หมู่ 6
23839 นาย อภิศักดิ์ เหมือดแก้ว ลาดสวาย หมู่ 6
23840 นางสาว วงจันทร์ เจนพาณิชย์ชีพ ลาดสวาย 9/11 หมู่ 6
23841 นาง หงษ์หยก ปทุมานนท์ ลาดสวาย 90/324 หมู่ 6
23842 นาย นิยม ภูนาเถร ลาดสวาย 60/216 หมู่ 6
23843 นางสาว วันทนา นนทวงศ์ ลาดสวาย 60/264 หมู่ 6
23844 นาย พีระณัฐ บุญมี ลาดสวาย 49/210 หมู่ 6
23845 นางสาว จิดาภัส ลิ้มวงศ์เจริญสุข ลาดสวาย 49/137 หมู่ 6
23846 นางสาว วรรณวิภา โสมานันท์ ลาดสวาย 59/18 หมู่ 6
23847 นาง งามตา ชัยยะ ลาดสวาย 29/4 หมู่ 6
23848 นางสาว นริศรา กันหาน้อย ลาดสวาย 49/116 หมู่ 6
23849 นาย ถวิล ปรางค์ชัย ลาดสวาย หมู่ 5
23850 นาย ชัชวาล ศรีภิรมย์ ลาดสวาย หมู่ 5
23851 นาง ประเทือง แดงกูล ลาดสวาย หมู่ 5
23852 นาย สมพร โพธิ์ผล ลาดสวาย หมู่ 5
23853 นาย นิวัฒน์ พรหมมา ลาดสวาย หมู่ 5
23854 นาย วินัย แสงลอย ลาดสวาย หมู่ 5
23855 นางสาว ศิริเย็น เคนมี ลาดสวาย หมู่ 5
23856 นาย สงัด แก้วละมูล ลาดสวาย 30/26 หมู่ 5
23857 นางสาว สุนันทา สารีรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 5
23858 นาง เพียรพร สายรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 5
23859 นางสาว พิกุล เปลื้องกระโทก ลาดสวาย หมู่ 5
23860 นางสาว สุดารัตน์ เปลื้อกระโทก ลาดสวาย หมู่ 5
23861 นาง สุภา อบอุ่น ลาดสวาย หมู่ 5
23862 นาง อารยา ซีกเลอร์ ลาดสวาย 68/134 หมู่ 5
23863 นาย อังกูร ลาภธเนศ ลาดสวาย 55/763 หมู่ 5
23864 นางสาว ณัฐนาฎ กล่ำเพชร ลาดสวาย 55/250 หมู่ 5
23865 นาย สมชาย อุรัจนานนท์ ลาดสวาย 55/478 หมู่ 5
23866 นางสาว หนูเวียง ขวานทอง ลาดสวาย หมู่ 5
23867 นางสาว ลัดดา แก้วพิลา ลาดสวาย 2/47 หมู่ 5
23868 นาย ศิริพงศ์ สนิท ลาดสวาย 79/190 หมู่ 5
23869 นางสาว วรรณา แซ่หยุ่ง ลาดสวาย 68/117 หมู่ 5
23870 นาย เอกชัย คงวรรณะ ลาดสวาย หมู่ 5
23871 พ.ท.หญิง วัลลภา ชีวจำเริญ ลาดสวาย 59/13 หมู่ 5
23872 นางสาว อุไรรัตน์ เจียมบูรณะกุล ลาดสวาย 79/145 หมู่ 5
23873 นางสาว วิลาวัณย์ สิงห์ขจร ลาดสวาย 55/680 หมู่ 5
23874 นาย สุรชาติ จันทรเสนีย์ ลาดสวาย 46/57 หมู่ 5
23875 นาง ธิดารัตน์ ยอดคำ ลาดสวาย หมู่ 5
23876 นางสาว ฟาชริษา จ่าชัย ลาดสวาย หมู่ 5
23877 นาย นราธิป สารพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 5
23878 นาย อนุชา จันทรเดชา ลาดสวาย 49/50 หมู่ 5
23879 นางสาว สมบูรณ์ลักษณ์ ไชยโกมล ลาดสวาย หมู่ 9
23880 นาย จันทร์ สัตระ ลาดสวาย หมู่ 5
23881 นาย จีรศักดิ์ กุลเสวตร์ ลาดสวาย หมู่ 5
23882 นาย วัฒนะ ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 5
23883 นางสาว จันทร์โสม ภู่ระหงษ์ ลาดสวาย หมู่ 5
23884 นาย ภัทราวุธ พฤกษ์อมรพันธ์ ลาดสวาย 55/678 หมู่ 5
23885 นาย กู้ชีพ คูณขุนทด ลาดสวาย หมู่ 5
23886 นางสาว ละอองดาว สร่างไธสง ลาดสวาย หมู่ 5
23887 นางสาว เกวลิน เหลืองอร่าม ลาดสวาย 60/42 หมู่ 5
23888 นาง อ้อย มีทองแสน ลาดสวาย 71/313 หมู่ 7
23889 นาง วรรณา มิ่งสุวรรณ ลาดสวาย หมู่ 5
23890 นาย สุจี ทบพวก ลาดสวาย หมู่ 5
23891 นางสาว พรพรรณ เกรียงไกรธรณี ลาดสวาย 46/139 หมู่ 5
23892 นาย กฤษกร เมืองใจ ลาดสวาย 51/18 หมู่ 11
23893 นาย อุธร สุทธิมิตร ลาดสวาย 79/175 หมู่ 5
23894 นาย จรูญ จันทสโร ลาดสวาย หมู่ 3
23895 นาง ศิริพร รุ่งเรืองศรี ลาดสวาย 99/247 หมู่ 3
23896 นาง เฉลิม สุวรรณะ ลาดสวาย หมู่ 3
23897 นาย ณรงค์ศักดิ์ ค้านอธรรม ลาดสวาย 99/269 หมู่ 3
23898 นาย พลชัย อมรรัตน์ธำรงค์ ลาดสวาย 26/5 หมู่ 3
23899 นาง ชมพู อุ่นสุข ลาดสวาย 55/502 หมู่ 3
23900 นาง นุชลี พุ่มพวง ลาดสวาย 55/301 หมู่ 3
23901 นาย สมหมาย ครสาคู ลาดสวาย 50/185 หมู่ 3
23902 นาย ชาญชัย บุญประวัติ ลาดสวาย 5/191 หมู่ 2
23903 นาง ลักษณ์ชยา สุรรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 2
23904 นาย ธรรมรัตน์ ผลประเสริฐ ลาดสวาย 79/384 หมู่ 4
23905 นางสาว พรอย มูลสาร ลาดสวาย หมู่ 4
23906 นาย ปรีชา ผาพันธ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23907 นางสาว ชลธิชา สายเพชร ลาดสวาย หมู่ 4
23908 นาง ศุภลักษณ์ นิลพัฒน์ ลาดสวาย 33/4 หมู่ 4
23909 นาย ต่อพันธ์ เมฆทอง ลาดสวาย 33/2 หมู่ 4
23910 นางสาว วีรนุช คำหวล ลาดสวาย หมู่ 4
23911 นางสาว พิลมล พลเมือง ลาดสวาย 4/8 หมู่ 4
23912 นาย เกริกเกียรติ์ นิติพลพัต ลาดสวาย หมู่ 4
23913 นางสาว ดวงฤดี ทองเพ็ง ลาดสวาย หมู่ 4
23914 นางสาว ศันสนีย์ คำเขาแดง ลาดสวาย หมู่ 4
23915 นาย มงคล สิงห์สุวรรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23916 นาย กิตติบดี สุนทรารชุน ลาดสวาย 28/7 หมู่ 4
23917 นาย อัครวิทย์ ตราชื่นต้อง ลาดสวาย หมู่ 4
23918 นาย สุริยัน ชิณะโคตรพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23919 นาย เลื่อน ยะแก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
23920 นาย รุจม์ ไชยชิต ลาดสวาย 33/248 หมู่ 4
23921 นางสาว เยาวนาฎ ตันตินีรนาท ลาดสวาย 30/12 หมู่ 4
23922 นาง รอด สุขพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 4
23923 นาง จีรวรรณ สีแก้วน้ำใส ลาดสวาย หมู่ 10
23924 นางสาว วรารัตน์ กนกพฤฒิกุล ลาดสวาย 79/697 หมู่ 4
23925 นาย สมบัติ กนกพฤฒิกุล ลาดสวาย 59/111 หมู่ 4
23926 นางสาว พรพิรุณ สูงรัมย์ ลาดสวาย 18/6 หมู่ 3
23927 นาง พวงผกา ชูเชิด ลาดสวาย 71/352 หมู่ 7
23928 นาง วิไลรัตน์ เชี่ยวชาญ ลาดสวาย หมู่ 10
23929 นางสาว กรรณิการ์ หนูห่วง ลาดสวาย 35/37 หมู่ 10
23930 นาย ดิเรก บุบผาชาติ ลาดสวาย 26/46 หมู่ 10
23931 นาง สุวรรณา ภคพงศ์พันธุ์ ลาดสวาย 29/73 หมู่ 10
23932 นาง ชยามาศ เปี่ยมสกุลพาณิชย์ ลาดสวาย 25/204 หมู่ 10
23933 นาย สุนทร พูนสระน้อย ลาดสวาย 25/308 หมู่ 10
23934 นาย จิระวัฒน์ บุญจันดา ลาดสวาย 26/181 หมู่ 10
23935 นางสาว มัลลวีร์ บัวตูม ลาดสวาย 26/215 หมู่ 10
23936 นางสาว จาริณี มงคลบรรจง ลาดสวาย 26/14 หมู่ 10
23937 นาง สมใจ สว่างจิตต์ ลาดสวาย หมู่ 6
23938 นาย ทรงศักดิ์ ปิ่นเกษ ลาดสวาย 25/75 หมู่ 10
23939 นาย สกนธ์ กิ่นจันทร์ ลาดสวาย 29/67 หมู่ 10
23940 นางสาว วรรณเพ็ญ ธรรมานุศาสตร์ ลาดสวาย 30/16 หมู่ 10
23941 นาย วันชัย ธาราสุข ลาดสวาย 72/161 หมู่ 7
23942 นางสาว ไรวินท์ วรเวท ลาดสวาย 26/208 หมู่ 10
23943 นางสาว สุพัตรา ครองยุติ ลาดสวาย 33/21 หมู่ 10
23944 นางสาว สุรางค์รัตน์ จำเนียรพล ลาดสวาย 26/87 หมู่ 10
23945 ว่าที่ ร.ต. อนันต์ศักดิ์ เลี่ยวบุ้นกิม ลาดสวาย 35/52 หมู่ 10
23946 นาง วิชุดา อยู่แสง ลาดสวาย 29/63 หมู่ 10
23947 นาย สุทธิวัฒน์ ประชาชนะชัย ลาดสวาย 26/327 หมู่ 10
23948 นาง นพพร ดีแท้ ลาดสวาย 25/412 หมู่ 10
23949 นางสาว วรรณพัชร วงศ์กิตติอากร ลาดสวาย 34/62 หมู่ 10
23950 นาง สมใจ กัญจ์ธวี ลาดสวาย 26/598 หมู่ 10
23951 นาย พงศ์พันธุ์ ทิพย์เนตร ลาดสวาย 25/265 หมู่ 10
23952 นาย นัตพล รัตนโชติบัณฑิต ลาดสวาย 30/101 หมู่ 10
23953 นาย สมเกียรติ ประเวศโชตินันท์ ลาดสวาย 25/310 หมู่ 10
23954 นาย สมาน ทำการดี ลาดสวาย 29/62 หมู่ 10
23955 นาง พัชรี ชีเวอร์ส ลาดสวาย 34 หมู่ 10
23956 นาง พรพรรรณ สุวรรณเวลา ลาดสวาย 35/64 หมู่ 10
23957 นาย บัณฑิต สมบูรณ์ศิริ ลาดสวาย 26/850 หมู่ 10
23958 นางสาว สุภาพร กุลนอก ลาดสวาย หมู่ 10
23959 นางสาว ชนาภา พรหมวิหาร ลาดสวาย 26/106 หมู่ 10
23960 นาย ธนชัย รัตนวิศ ลาดสวาย 25/130 หมู่ 10
23961 นางสาว สุนทรี อินดี ลาดสวาย 26/85 หมู่ 10
23962 นาง ประเทือง อาเบะ ลาดสวาย 26/468 หมู่ 10
23963 นาย วุฒิพงศ์ ชาติดำดี ลาดสวาย 25/45 หมู่ 10
23964 นาย บัณฑูรย์ พันธุสุข ลาดสวาย 20/1 หมู่ 10
23965 นาย ธวัชชัย จันทร์หอม ลาดสวาย 26/518 หมู่ 10
23966 นาย ณัฐพงศ์ วิวรรณธนานุตร์ ลาดสวาย 29/9 หมู่ 10
23967 นาย อำนวย เมรานนท์ ลาดสวาย 25/22 หมู่ 10
23968 นาย ภาณุวัฒน์ เดิงขุนทด ลาดสวาย 26/764 หมู่ 10
23969 นาย วทัญญู รวยสำราญ ลาดสวาย 26/765 หมู่ 10
23970 นาย พิทักษ์ โมรา ลาดสวาย 26/378 หมู่ 10
23971 นาย ภาณุ อเนกะเวียง ลาดสวาย หมู่ 4
23972 นาย พนม บุญเรือง ลาดสวาย หมู่ 4
23973 นาย ไมตรี แสงอรุณ ลาดสวาย หมู่ 4
23974 นาง สว่างจิต บาลนาคม ลาดสวาย หมู่ 4
23975 นาง ศิริพร วังคะฮาต ลาดสวาย หมู่ 4
23976 นางสาว วันวิสา ยงกุล ลาดสวาย หมู่ 4
23977 นางสาว กาญจนา วาณิชวิวัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 4
23978 นาย อำนาจ รังษีธนะไพศาล ลาดสวาย หมู่ 4
23979 นางสาว หวานใจ เนาว์สน ลาดสวาย หมู่ 4
23980 นาย ชูเดช สระประทุม ลาดสวาย หมู่ 4
23981 นาง สำรวย ศรีจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23982 นางสาว มนัสนันท์ เส็งประเสริฐ ลาดสวาย หมู่ 4
23983 นางสาว จันทิมา สายแสงจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
23984 นาย จรัญ สิงห์ดำ ลาดสวาย หมู่ 4
23985 นาย วันชัย พิมพ์หาร ลาดสวาย หมู่ 4
23986 นาย ภาสวัฒน์ นันทะ ลาดสวาย 26/107 หมู่ 10
23987 นาง วิศนีย์ หลีนวรัตน์ ลาดสวาย 26/17 หมู่ 10
23988 นาง ธัญญพัฒน์ สวัสดิ์พุดซา ลาดสวาย 26/26 หมู่ 10
23989 นาย ปอแก้ว ผิวขาว ลาดสวาย 26/116 หมู่ 10
23990 นาง นฤมล โดลน ลาดสวาย 26/102 หมู่ 10
23991 นาย ชัยศักดิ์ สีอุดมธีรกุล ลาดสวาย 26/158 หมู่ 10
23992 นาย อรรคราช ทองศิริ ลาดสวาย 25/176 หมู่ 10
23993 นาง เนริศรา ทองศิริ ลาดสวาย 25/177 หมู่ 10
23994 นาย จรัญ ช้างน้อย ลาดสวาย 26/527 หมู่ 10
23995 นาย อนุรักษ์ อยู่คง ลาดสวาย หมู่ 10
23996 นางสาว อาภาภรณ์ คำหนองหว้า ลาดสวาย หมู่ 10
23997 นางสาว ลลนา ทับจุมพล ลาดสวาย 25/248 หมู่ 10
23998 นางสาว วัชรินทร์ กลิ่นกระจาย ลาดสวาย 30/104 หมู่ 10
23999 นางสาว ณัฐวดี กาลเศรณี ลาดสวาย หมู่ 10
24000 นาง สัญญา ซื่อสัตย์ ลาดสวาย 26/60 หมู่ 10
24001 นาย ชัยวัฒน์ พรหมะวีระ ลาดสวาย 25/96 หมู่ 10
24002 นาย ศรัณยพงษ์ นิโครธานนท์ ลาดสวาย 26/270 หมู่ 10
24003 นางสาว ปาจรีย์ นาห้วยล้อม ลาดสวาย 25/183 หมู่ 10
24004 นางสาว กนกรัตน์ พิริยะกุลชัย ลาดสวาย 25/277 หมู่ 10
24005 นาง นฤมล เพชรวิเศษกุล ลาดสวาย 25/114 หมู่ 10
24006 ว่าที่ ร.ต. วีรศักดิ์ เนื่องภิรมย์ ลาดสวาย 25/462 หมู่ 10
24007 นาง ปาริฉัตร หมู่โสภณ ลาดสวาย 26/245 หมู่ 10
24008 นาย จตุพล พลวัน ลาดสวาย 26/280 หมู่ 10
24009 นาย สุวัฒน์ มาป้อมทิพย์ ลาดสวาย 26/279 หมู่ 10
24010 นาย พิสิทธิ์ จิตวิริยะวศิน ลาดสวาย 26/182 หมู่ 10
24011 นาย สถิตย์พงษ์ สุขใหญ่ ลาดสวาย 26/114 หมู่ 10
24012 นางสาว นัฐกานต์ หลวงฉิม ลาดสวาย 25/430 หมู่ 10
24013 นาย ปรัชญา เคนนี่ ลาดสวาย 30/146 หมู่ 10
24014 นาย สมพงษ์ พุทธสอน ลาดสวาย 30/111 หมู่ 10
24015 นางสาว วาสนา อภิวงค์ ลาดสวาย 25/222 หมู่ 10
24016 นาย ปรีชา เตชะวงศกร ลาดสวาย 35/2 หมู่ 10
24017 นาง ปานทิพย์ โชติเบญจมาภรณ์ ลาดสวาย 29/3 หมู่ 10
24018 นาย เสกพิสิฐ พร้อมเทพ ลาดสวาย 26/269 หมู่ 10
24019 นาง วงษ์จันทรา ยันต์โกเศศ ลาดสวาย 30/154 หมู่ 10
24020 นาง ปนัดดา รุจาคม ลาดสวาย 34/61 หมู่ 10
24021 นาย กฤช จันทร์กลั่น ลาดสวาย 26/51 หมู่ 10
24022 นาง ณัฎฐ์ธยาน์ ทัศเจริญสุข ลาดสวาย 25/245 หมู่ 10
24023 นางสาว สุธาสินี หนองเฆ่ ลาดสวาย 25/166 หมู่ 10
24024 นางสาว แสงเทียน ประสมสุข ลาดสวาย 26/166 หมู่ 10
24025 นางสาว รจนา วิสุทธิวัฒน์ ลาดสวาย 29/108 หมู่ 10
24026 นางสาว ณัฐกานต์ โอวาทตระกูล ลาดสวาย 29/47 หมู่ 10
24027 นาย อนุรักษ์ สรวลแย้ม ลาดสวาย 35/181 หมู่ 10
24028 นางสาว ธิติมา เสนารักษ์ ลาดสวาย 26/373 หมู่ 10
24029 นางสาว ดรุณี งอกงามดี ลาดสวาย 30 หมู่ 10
24030 นางสาว ปัญญา สาระวาส ลาดสวาย 35/151 หมู่ 10
24031 นาย ประเสริฐ ทองสุก ลาดสวาย 25/107 หมู่ 10
24032 นางสาว ถวิล ทิพย์มะณี ลาดสวาย 25/266 หมู่ 10
24033 นางสาว อรวรรณ ทองสกุล ลาดสวาย 33/8 หมู่ 10
24034 นาย กฤษฎา สันติพรรค ลาดสวาย 26/348 หมู่ 10
24035 นาง ปฏิญญา องอาจ ลาดสวาย 26/464 หมู่ 10
24036 นางสาว พิมพักตร์ อินทรักษา ลาดสวาย 26/700 หมู่ 10
24037 นางสาว กันต์วรินทร์ สุทธสุวรรณ ลาดสวาย 26/94 หมู่ 10
24038 นาย ประวิทย์ ทองมี ลาดสวาย 26/233 หมู่ 10
24039 นาย ชัยมงคล ไชยกุมาร ลาดสวาย 26/86 หมู่ 10
24040 นาย ณัฐภาส สาครแสง ลาดสวาย 26/70 หมู่ 10
24041 นางสาว ชญานิษฐ์ นิยมพล ลาดสวาย 26/71 หมู่ 10
24042 นาย มนัส ทุมพร ลาดสวาย 26/149 หมู่ 10
24043 นาง พนิดา ทองวิจิตร ลาดสวาย 26/272 หมู่ 10
24044 นางสาว มัณทิรา คิดหมาย ลาดสวาย 26/123 หมู่ 10
24045 นาย บุญเลิศ แช่เอ็ง ลาดสวาย 26/255 หมู่ 10
24046 นางสาว วิภา ศรีจำนงค์ ลาดสวาย 26/251 หมู่ 10
24047 นาย บดิษทร์ ดำรงคดี ลาดสวาย 26/32 หมู่ 10
24048 นาย ชัยยงค์ โชคชัยงามสง่า ลาดสวาย 26/226 หมู่ 10
24049 นาย เจริญ อัศวรุ่งเรืองชัย ลาดสวาย 26/298 หมู่ 10
24050 นาย ธนาศักดิ์ ฐิติวรกิตติ์ ลาดสวาย 26/7 หมู่ 10
24051 นางสาว ธัญเนศวร ถิรธนาชัยพงศ์ ลาดสวาย 26/207 หมู่ 10
24052 นาง วรรณวิไล ปานสำเนียง ลาดสวาย 26/40 หมู่ 10
24053 นาย มาโนชญ์ วิงวอน ลาดสวาย 26/96 หมู่ 10
24054 นาง เตือนใจ เชื้อปั้น ลาดสวาย 26/287 หมู่ 10
24055 นาย ธนกฤต จิรพิพัฒน์ ลาดสวาย 26/56 หมู่ 10
24056 นาง จินตนา โตบัว ลาดสวาย 25/236 หมู่ 10
24057 นาย อโนชา ยลธรรธรรม ลาดสวาย 29/98 หมู่ 10
24058 นาง อุไร เพียะผาบ ลาดสวาย 25/251 หมู่ 10
24059 นาย ชัชวาล อุปมัย ลาดสวาย 25/240 หมู่ 10
24060 นาง เบ็ญจา ตันตา ลาดสวาย 35/175 หมู่ 10
24061 นาง ทองเพชร ศิริวิสาร ลาดสวาย 26/168 หมู่ 10
24062 นาย จิราวัฒน์ ดาศรี ลาดสวาย หมู่ 10
24063 นางสาว นันทิยา หัทยาภิรมย์ ลาดสวาย 35/159 หมู่ 10
24064 นางสาว ประณิตา ดังก้อง ลาดสวาย 26/870 หมู่ 10
24065 นาย ณรงค์ ภิรมย์ ลาดสวาย 20/9 หมู่ 10
24066 นางสาว วิไลวรรณ เขม้นการนา ลาดสวาย หมู่ 10
24067 นาง นารีรัตน์ พานทอง ลาดสวาย 30/11 หมู่ 10
24068 นาย ศักดิ์ชาย วสยางกูล ลาดสวาย หมู่ 10
24069 นางสาว ทรงพร อู่ทรัพย์ไพศาล ลาดสวาย 29/88 หมู่ 10
24070 นางสาว อิงควรรณ สวยสมควร ลาดสวาย 30/53 หมู่ 10
24071 นาย ธนวัฒน์ เจตน์จำลอง ลาดสวาย 34/21 หมู่ 10
24072 นางสาว ชนิดา พุกนัด ลาดสวาย 30/59 หมู่ 10
24073 นางสาว ศิริลักษณ์ อุตตมะเวทิน ลาดสวาย หมู่ 10
24074 นาง ผุสดี พลสารัมย์ ลาดสวาย หมู่ 10
24075 นางสาว อัมพาวัน ไชยสิงห์ ลาดสวาย 26/768 หมู่ 10
24076 นาย จุมพล สารจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 10
24077 นาย สุเมธ คำเที่ยง ลาดสวาย 29/11 หมู่ 10
24078 นาง อุมาพร ภาพย์พิพัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 10
24079 นางสาว กนกกร สุทธินนท์ ลาดสวาย 25/268 หมู่ 10
24080 นางสาว พรเลขา รุ่งสว่าง ลาดสวาย 26/143 หมู่ 10
24081 นางสาว ชญานิศ อุดงาม ลาดสวาย 29/123 หมู่ 10
24082 นางสาว คันสนีย์ จริยมหาวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 10
24083 นาง นริมล พระทัย ลาดสวาย หมู่ 10
24084 นางสาว พรนภา ตรีโพลา ลาดสวาย 29/99 หมู่ 10
24085 นาย ธนา ไชยวัณณ์ ลาดสวาย 26/515 หมู่ 10
24086 นาย วุฒิชัย รัญเสวะ ลาดสวาย หมู่ 10
24087 นางสาว จำนรรจ์ คงกระพันธ์ ลาดสวาย 26/209 หมู่ 10
24088 นาง ไปรมา กองมณ๊ ลาดสวาย 30/70 หมู่ 10
24089 นาย ทัศนัย รอดเงิน ลาดสวาย หมู่ 10
24090 ม.ล. ภูวดล สุทัศนีย์ ลาดสวาย 26/211 หมู่ 10
24091 นางสาว จิรวรรณ หล้านามวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 10
24092 นาย ปรมเมษฐ์ เปรมปรอด ลาดสวาย หมู่ 10
24093 นางสาว ใบศรี ถ้ำหิน ลาดสวาย หมู่ 10
24094 นาง จริยา อาจวิชัย ลาดสวาย หมู่ 10
24095 นางสาว สุมาลี โตสุข ลาดสวาย 31/38 หมู่ 10
24096 นาย ปนัสย์ มั่งประยูร ลาดสวาย 26/222 หมู่ 10
24097 นางสาว กมลทิพย์ จันทวัชชัย ลาดสวาย 33/3 หมู่ 10
24098 นาย อรรถกร สุขนันทฬส ลาดสวาย 26/374 หมู่ 10
24099 นาย สราวุธ เปรมประเสริฐ ลาดสวาย 26/483 หมู่ 10
24100 นาย อุดม ชมภูแดง ลาดสวาย 33/19 หมู่ 10
24101 นางสาว เพียงจันทร์ พันธุรัตน์ ลาดสวาย 34/46 หมู่ 10
24102 นาย สุระ เจตน์วาที ลาดสวาย 29/44 หมู่ 10
24103 นางสาว กันย์สินี ภู่พูลทรัพย์ ลาดสวาย 34/23 หมู่ 10
24104 นาง ปกวรา สมมิตร ลาดสวาย 26/316 หมู่ 10
24105 นาย รัฐศักดิ์ ธุวานนท์ ลาดสวาย 30/77 หมู่ 10
24106 นาง กัณฐกร อู่อัน ลาดสวาย หมู่ 10
24107 นางสาว ทรรศมน คล้อยเอี่ยม ลาดสวาย 29/45 หมู่ 10
24108 นาย ฑีพานันต์ คล้อยเอี่ยม ลาดสวาย 29/90 หมู่ 10
24109 นาย อุทัยวุฒิ ยิ่งเจริญสุข ลาดสวาย 26/379 หมู่ 10
24110 นางสาว ธนัตถา อัชชเสวิน ลาดสวาย 29/40 หมู่ 10
24111 นาง ปานทิพย์ โรเรอร์ ลาดสวาย หมู่ 10
24112 น.อ.หญิง ศิวะนันท์ เขียวเซ็น ลาดสวาย หมู่ 10
24113 นาง ปฏิมา เที่ยงทัศน์ ลาดสวาย 33/76 หมู่ 10
24114 นางสาว วรรณิภา พรมหอม ลาดสวาย หมู่ 10
24115 นาย นิรุตติ์ แซ่เตีย ลาดสวาย 34/72 หมู่ 10
24116 นาง อรนุช สุขอนันต์ ลาดสวาย 34/12 หมู่ 10
24117 นางสาว รุ่งราตรี ผลศิริ ลาดสวาย หมู่ 10
24118 นางสาว ณัฐสมร อรัญธนวงศ์ ลาดสวาย หมู่ 10
24119 นาย ยุทธนา ชมนาวัง ลาดสวาย 29/82 หมู่ 10
24120 นาย สมหมาย เนียมหมวก ลาดสวาย 29/15 หมู่ 10
24121 นางสาว นวลจันทร์ คล้อยเอี่ยม ลาดสวาย หมู่ 10
24122 นาง วรวรรณ สีออง ลาดสวาย 26/505 หมู่ 10
24123 นางสาว กุลยาวัลย์ เชื้ออภัย ลาดสวาย 33/78 หมู่ 10
24124 นาย ธีรวัฒน์ มีมะโน ลาดสวาย หมู่ 10
24125 นาย อภิชาติ บรรจง ลาดสวาย 33/131 หมู่ 10
24126 นางสาว สิรินงนุช สุจรรยา ลาดสวาย 33/10 หมู่ 10
24127 นาง พัชรนันท์ เศรษฐ์ภวัฒน์ ลาดสวาย 33/80 หมู่ 10
24128 นางสาว พรทิพย์ เอยแก้ว ลาดสวาย 33/104 หมู่ 10
24129 นางสาว ชนัดดา นาดี ลาดสวาย หมู่ 10
24130 นาย ตรีชาวัชร์ นวกิจพรสิทธิ์ ลาดสวาย 33/37 หมู่ 10
24131 นาย สังเวียน จันทร์อ้น ลาดสวาย 33/4 หมู่ 10
24132 นาย จตุรงค์ ไทยเจริญพร ลาดสวาย หมู่ 10
24133 นางสาว ปนัดดา คงดี ลาดสวาย หมู่ 10
24134 นาง สุภัทรา ตันติคุณาธร ลาดสวาย 9/21 หมู่ 10
24135 นาย สรรค์ชัย พรมบ่อ ลาดสวาย หมู่ 10
24136 นาย อภิสิทธิ์ ไทยสุวรรณ ลาดสวาย 9/29 หมู่ 10
24137 นางสาว ปณวดี เพ็งเจริญ ลาดสวาย หมู่ 10
24138 นาย สิทธิชัย แสงเดช ลาดสวาย 35/50 หมู่ 10
24139 นางสาว ริน ฮัตเจสสัน ลาดสวาย หมู่ 10
24140 นาย วิโรจน์ สุวิมลเสถียร ลาดสวาย 35/20 หมู่ 10
24141 นาง โกลัญญา ดวงแก้ว ลาดสวาย หมู่ 10
24142 นาย สุรพงษ์ สำเภา ลาดสวาย 35/27 หมู่ 10
24143 นาย กีร์รัตน์ สงวนไทร ลาดสวาย หมู่ 6
24144 นาย สุนทร ชื่นชวน ลาดสวาย หมู่ 8
24145 นางสาว เอม ก้อนแก้ว ลาดสวาย หมู่ 8
24146 นางสาว บุญตา เตี่ยมเจริญ ลาดสวาย หมู่ 8
24147 นาง คงทรัพย์ ตั้งสกุล ลาดสวาย 51/708 หมู่ 9
24148 นาย นภดล นฤปิติ ลาดสวาย หมู่ 3
24149 นาย นรัช นาคะโยคี ลาดสวาย หมู่ 10
24150 นาย วิรัตน์ แสงขำเจริญ ลาดสวาย 26/875 หมู่ 10
24151 นาง รุ่งเรือง รุจิณรงค์ ลาดสวาย หมู่ 10
24152 นาย ชัยพร ฟังมงคล ลาดสวาย 33/56 หมู่ 10
24153 นางสาว ศิวพลอย อุ่นกาศสิลป์ ลาดสวาย 54/24 หมู่ 11
24154 นาย ภาณุพงศ์ พงษ์ธัญญะวิริยา ลาดสวาย 35/40 หมู่ 10
24155 นาง ปริศนา พลอยน้อย ลาดสวาย 35/8 หมู่ 10
24156 นาย กังวาล อินทพงษ์ ลาดสวาย 30/75 หมู่ 10
24157 นางสาว ชุติมณฑน์ วัตตะเสรี ลาดสวาย 29/80 หมู่ 10
24158 นาง เรือนดาวรรณ พรหมศิลป์ ลาดสวาย 29/111 หมู่ 10
24159 นาง สุริศา สิทธิวรรณ ลาดสวาย 29/65 หมู่ 10
24160 นางสาว ภัคชาภา กฤตวัลลภัค ลาดสวาย 34/45 หมู่ 10
24161 นาง สิริพร เก่งการเรือ ลาดสวาย 29/124 หมู่ 10
24162 นางสาว จิตตาพร วัฒนเสรี ลาดสวาย 29/20 หมู่ 10
24163 นาง จริยา ญาณ ลาดสวาย 34/25 หมู่ 10
24164 นาย ธนณัฏฐ์ ลือวิศวกุล ลาดสวาย 29/101 หมู่ 10
24165 นาย ประยุทธ คงย้อย ลาดสวาย 26/234 หมู่ 10
24166 นาย อนุสรณ์ อาจผดุง ลาดสวาย 26/785 หมู่ 10
24167 นางสาว พัชรี ไม้เลี้ยง ลาดสวาย 26/35 หมู่ 10
24168 นางสาว อรทัย รักศรี ลาดสวาย 26/189 หมู่ 10
24169 นาย วิรัช นิมิตชัยกิจกุล ลาดสวาย 25/169 หมู่ 10
24170 นางสาว วลัยลักษณ์ ธีระสวัสดิ์ ลาดสวาย 29/43 หมู่ 10
24171 นาย ชลอ มุกดาหาร ลาดสวาย 26/556 หมู่ 10
24172 นางสาว อุษา ชีวรัตนาพันธ์ ลาดสวาย 26/824 หมู่ 10
24173 นาย ทวีศักดิ์ ลิ่วศรีวิไล ลาดสวาย 29/118 หมู่ 10
24174 นาง ลัดดา เต่งภู่ ลาดสวาย 26/72 หมู่ 10
24175 นางสาว สิริลักษณ์ พุ่มไสว ลาดสวาย 30/142 หมู่ 10
24176 นาย เกียรติศักดิ์ โพธิ์สังข์ ลาดสวาย 35/127 หมู่ 10
24177 นาย สมชัย สามัคคีก่อสกุล ลาดสวาย 35/87 หมู่ 10
24178 นางสาว ณัฏฐาณิตา จันดิษ ลาดสวาย 20/5 หมู่ 10
24179 นาย วีระกิตติ์ รุ่งประสิทธิ์พร ลาดสวาย 26/621 หมู่ 10
24180 นาง ละมัย ถิ่นคำแบ่ง ลาดสวาย 25/28 หมู่ 10
24181 นางสาว จันทนา ตรงเท่ง ลาดสวาย 30/57 หมู่ 10
24182 นาย จรูญ เทียมเหรียญทอง ลาดสวาย 30/124 หมู่ 10
24183 นางสาว พันพนิต เตริยาภิรมย์ ลาดสวาย 26/485 หมู่ 10
24184 นางสาว สายสวาท พันธ์ประสิทธิ์ ลาดสวาย 29/8 หมู่ 10
24185 นาย อำนาจ ฤกษ์สวัสดิ์ ลาดสวาย 30/25 หมู่ 10
24186 นาย เชาวลิตร แก้วเขียว ลาดสวาย 31/8 หมู่ 10
24187 นาง โสพิศ บางโรย ลาดสวาย 25/449 หมู่ 10
24188 นาย ประวีณ เลิศล้ำ ลาดสวาย 30/116 หมู่ 10
24189 นาง ภัทราวดี ธีเลอร์ ลาดสวาย 35/111 หมู่ 10
24190 น.ท. กฤษณัส กาญจนกุล ลาดสวาย 35/102 หมู่ 10
24191 นาย ทนงศักดิ์ สุขกานต์วิวัฒน์ ลาดสวาย 35/131 หมู่ 10
24192 นาย เอกภพ คงสวัสดิ์ ลาดสวาย 35/62 หมู่ 10
24193 นางสาว นัทธมน ตั้งจรูญ ลาดสวาย 35/101 หมู่ 10
24194 นาย ประยุทธ บำรุงเขตต์ ลาดสวาย 35/75 หมู่ 10
24195 นาย สุรศักดิ์ ศรีโพธิ์น้อย ลาดสวาย 35/44 หมู่ 10
24196 นางสาว ภาวนา ไชยทิพย์อาสน์ ลาดสวาย 35/162 หมู่ 10
24197 นาง นงนภัส คูณวงศ์ ลาดสวาย 35/88 หมู่ 10
24198 นาย ณรงค์เดช นาคเฉลิม ลาดสวาย 35/60 หมู่ 10
24199 น.ต. พงษ์ศักดิ์ ชนะบาล ลาดสวาย 35/85 หมู่ 10
24200 นาย ภูเทพ พาฤทธิ์ ลาดสวาย 35/56 หมู่ 10
24201 นาง บุษบา บำรุงชน ลาดสวาย 35/22 หมู่ 10
24202 นางสาว สุชาดา เจริญราษฎร์ ลาดสวาย 35/21 หมู่ 10
24203 นาย วิชา สุทธิภาศิลป์ ลาดสวาย 34/2 หมู่ 10
24204 นางสาว เยาวธิดา อิงพงษ์พันธ์ ลาดสวาย 35/89 หมู่ 10
24205 นาย เริงชัย นารีพล ลาดสวาย 35/12 หมู่ 10
24206 นาย วิทยา เสวก ลาดสวาย 35/69 หมู่ 10
24207 นาย ศุภณัฐ สดงาม ลาดสวาย 35/128 หมู่ 10
24208 นาย อภิเชษฐ ประสพบุญ ลาดสวาย 35/177 หมู่ 10
24209 นาย พรชัย บุตรอดิศัย ลาดสวาย 35/43 หมู่ 10
24210 นาย ประพันธ์ศักดิ์ สุขเกษา ลาดสวาย 35/139 หมู่ 10
24211 นาย โสภณา วาหะรักษ์ ลาดสวาย 35/9 หมู่ 10
24212 นางสาว คำปุ่น จันทร์มี ลาดสวาย 35/136 หมู่ 10
24213 นางสาว ดาราน้อย นารีพล ลาดสวาย 35/33 หมู่ 10
24214 นางสาว ณัฏฐ์วิตาน์ ล้อมทรัพย์ ลาดสวาย 35/134 หมู่ 10
24215 นาย วรวุฒิ วิทยานรากุล ลาดสวาย 35/73 หมู่ 10
24216 นางสาว พิพัชรฌา บำเรอทอง ลาดสวาย 35/47 หมู่ 10
24217 นางสาว พรกนก แสงอาทิตย์ ลาดสวาย 35/142 หมู่ 10
24218 นาย จำลอง ช่องแสก ลาดสวาย 35/11 หมู่ 10
24219 นาย ธนวัท ทองยงค์ ลาดสวาย 35/169 หมู่ 10
24220 นาย นรินทร์ จี้ส้ม ลาดสวาย 35/167 หมู่ 10
24221 นางสาว อุษณีย์ พรพิมานแมน ลาดสวาย 35/141 หมู่ 10
24222 นางสาว จินตนา บุญมาแย้ม ลาดสวาย 35/58 หมู่ 10
24223 นาย วิชาญ ฉวีวงศ์พันธ์ ลาดสวาย 9/27 หมู่ 10
24224 นางสาว วิชุดา ปาละนันท์ ลาดสวาย 9/41 หมู่ 10
24225 นาง อัญชลิตา ซอก์ก ลาดสวาย 9/37 หมู่ 10
24226 นาง ณปภา ยุวปิติกุล ลาดสวาย 30/43 หมู่ 10
24227 นาย ชัยมงคล แบบวา ลาดสวาย 9/9 หมู่ 10
24228 นางสาว วิไล ก้อนพรหม ลาดสวาย 9/19 หมู่ 10
24229 นาง ศิริวรรณ เติมโชคทรัพย์ ลาดสวาย 9/20 หมู่ 10
24230 นาย กิตติทัศน์ อมตะวัฒนะกิจ ลาดสวาย 9/26 หมู่ 10
24231 นาง พรรษชล ดิลกพัฒน์กุลชัย ลาดสวาย 9/5 หมู่ 10
24232 นาย จิตรคุปต์ สุนทรศิลป์ชัย ลาดสวาย 9/42 หมู่ 10
24233 นาย สมบูรณ์ แสงทวี ลาดสวาย หมู่ 8
24234 นางสาว ลำจวน ดำดี ลาดสวาย หมู่ 8
24235 นาง แอ๋ว จันทรา ลาดสวาย หมู่ 8
24236 นาย เบียน โผนผาด ลาดสวาย หมู่ 8
24237 นาง บุญทัน สมนึกตน ลาดสวาย หมู่ 8
24238 นาง เฉลียว อุตวัฒน์ ลาดสวาย หมู่ 8
24239 นาย ณัฐพงษ์ โผนผาด ลาดสวาย หมู่ 8
24240 นาย ปิติพงษ์ บุญเกิด ลาดสวาย หมู่ 8
24241 นาย สัมพันธ์ เงาไพร ลาดสวาย หมู่ 8
24242 นาย เกลี้ยง ฉิมมา ลาดสวาย หมู่ 8
24243 นาย สังวร มะโนวงค์ ลาดสวาย หมู่ 8
24244 นางสาว นภัสภรณ์ บรรลือ ลาดสวาย 49/14 หมู่ 6
24245 นาย พัทธวีร์ สังข์เครือ ลาดสวาย 90/358 หมู่ 6
24246 นางสาว กัญจนพร งามบุญลือ ลาดสวาย 49/127 หมู่ 6
24247 นาย รัมย์ ไชยชิต ลาดสวาย 99/226 หมู่ 3
24248 นาย ภูธร คำเผ่าไทย ลาดสวาย 99/345 หมู่ 3
24249 นาย ชุติพนธ์ ทองรุจิโรจน์ ลาดสวาย 39/18 หมู่ 3
24250 นาย บุญนาค สุขเสถียรวงศ์ ลาดสวาย 39/19 หมู่ 3
24251 นางสาว วัศยา จับใจ ลาดสวาย 50/35 หมู่ 3
24252 นาง นุศรา ธนาดำรงศักดิ์ ลาดสวาย 50/4 หมู่ 3
24253 พ.ต.อ. อริรุทธ์ รัชชุศิริ ลาดสวาย 50/165 หมู่ 3
24254 นาง อิสรีย์ ชัยจรูญรัตน์ ลาดสวาย 50/136 หมู่ 3
24255 นาย สุพจน์ แสงเดช ลาดสวาย 99/69 หมู่ 3
24256 นางสาว รัตนา ศรีมณีรัตน์ ลาดสวาย 50/107 หมู่ 3
24257 นาย มนตรี ใจรัตน์ ลาดสวาย 98/39 หมู่ 3
24258 นาย พีรเชษฐ์ บุบผาลา ลาดสวาย 98/52 หมู่ 3
24259 นาย สุเมธิน อ้นสนกราน ลาดสวาย 98/41 หมู่ 3
24260 นาย สมชาย เพชรวิวรรธน์ ลาดสวาย 99/24 หมู่ 3
24261 นางสาว เสาวลักษณ์ มะวิชัย ลาดสวาย 50/78 หมู่ 4
24262 นาง ฉอ้อน นานานอก ลาดสวาย 60/5 หมู่ 4
24263 นาย สุชาติ กิจธนะเสรี ลาดสวาย 31/215 หมู่ 4
24264 นางสาว ธนัชชนา สร้อยสีทอง ลาดสวาย 37/185 หมู่ 4
24265 นาย วิบูลยศ อมาตยกุล ลาดสวาย 33/199 หมู่ 4
24266 นางสาว หนูจันทร์ ใจสนธิ์ ลาดสวาย 3/18 หมู่ 4
24267 นาย อุดม ลีทัพไทย ลาดสวาย 55/124 หมู่ 5
24268 นางสาว สุภาภรณ์ ใกล้ผล ลาดสวาย 59/833 หมู่ 5
24269 นาย ลักษณ์พงศ์ โพธิ์เกิด ลาดสวาย หมู่ 5
24270 นาย อนุสิทธิ์ เกษะวงศ์ ลาดสวาย 55/776 หมู่ 5
24271 นาย สุเทพ วัชราเรืองวิทย์ ลาดสวาย 45/95 หมู่ 5
24272 นางสาว สุพัตร์ สายช่าง ลาดสวาย 1/71 หมู่ 5
24273 นางสาว ฉัตรทริกา ด่านยังอยู่ ลาดสวาย หมู่ 5
24274 นางสาว เจนตจิรา หาญวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 5
24275 นาย สันติ มารอด ลาดสวาย 55/232 หมู่ 5
24276 นางสาว ละออ เติมสุข ลาดสวาย 24/10 หมู่ 7
24277 นาย กันตภณ จิระชีวี ลาดสวาย 1/4 หมู่ 5
24278 นางสาว สุภา สายช่าง ลาดสวาย 1/63 หมู่ 5
24279 นาย วีระชัย เทศลำใย ลาดสวาย 29/2 หมู่ 5
24280 นางสาว สุภาวรรณ หินทอง ลาดสวาย 61/106 หมู่ 5
24281 นาย ชยพงศ์ หาผลทรัพย์ ลาดสวาย 68/185 หมู่ 5
24282 นาย อติเทพ เสริมบุญ ลาดสวาย 55/670 หมู่ 5
24283 นาย อภิเชษฐ เกิดหลำ ลาดสวาย 48/181 หมู่ 5
24284 นางสาว ทิราวรรณ ปัดภัย ลาดสวาย 35/384 หมู่ 7
24285 นางสาว กฤษณา สุทธภักติ ลาดสวาย 35/329 หมู่ 7
24286 นางสาว บังอร ภูมิธิ ลาดสวาย 35/258 หมู่ 7
24287 นาย อำนาจ วงษ์ธัญญกรณ์ ลาดสวาย 35/114 หมู่ 7
24288 นาย สุเมฆ ทองพิมพ์ ลาดสวาย 12/133 หมู่ 7
24289 นาย ขจร รุ่งเรืองศิลาทิพย์ ลาดสวาย หมู่ 5
24290 นาง ทัสนี จอกทอง ลาดสวาย หมู่ 5
24291 นางสาว จันทร์สมุทร ศิริจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
24292 นางสาว เสาวนีย์ ไม้งาม ลาดสวาย 45/156 หมู่ 5
24293 นาย ชันบัญชา จำปาดะ ลาดสวาย หมู่ 5
24294 นางสาว กาญจนา ไม้งาม ลาดสวาย หมู่ 5
24295 นาย สุทธิพงษ์ พรมเกษ ลาดสวาย หมู่ 5
24296 นางสาว อุทัย หารชะนะ ลาดสวาย หมู่ 5
24297 นางสาว ธัญวรรณ อินเมฆ ลาดสวาย หมู่ 5
24298 นาย พรศักดิ์ กิติกุล ลาดสวาย 55/800 หมู่ 5
24299 นางสาว ปนัดดา สมพูน ลาดสวาย หมู่ 5
24300 นาย ณัชรัสย์ ชัยศิริ ลาดสวาย 59/59 หมู่ 5
24301 นาย สุชาติ สังข์นุกูล ลาดสวาย 1/51 หมู่ 5
24302 นาย ชุติพงษ์ กรมไธสง ลาดสวาย หมู่ 5
24303 นาย ยงยุทธ เพ็ชรยิ่งพะเนา ลาดสวาย หมู่ 5
24304 นางสาว พิศประไพ ขวัญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 5
24305 นางสาว วันวิสา ศิริวงศ์นภา ลาดสวาย หมู่ 5
24306 นาง กิ่งแก้ว แก่นจันทร์ ลาดสวาย หมู่ 5
24307 นาย สุรศักดิ์ บุญสนอง ลาดสวาย หมู่ 5
24308 นาย วิชัย ทองดีนอก ลาดสวาย หมู่ 5
24309 นางสาว วิภารัตน์ เป็งบุญมา ลาดสวาย หมู่ 5
24310 นาง รสริน ปั้นทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 5
24311 นาย เจริญศักดิ์ ขวัญเจริญ ลาดสวาย หมู่ 5
24312 นาง หนูเวียง วรวรรณ ลาดสวาย หมู่ 5
24313 นางสาว วิภาวี มานุชานนท์ ลาดสวาย หมู่ 5
24314 นางสาว ปทุม ตองอ่อน ลาดสวาย หมู่ 5
24315 นางสาว กนกวรรณ วายุภาพ ลาดสวาย หมู่ 5
24316 นางสาว วันเพ็ญ เปลื้องกระโทก ลาดสวาย หมู่ 5
24317 นาย สมศักดิ์ ทองนาที ลาดสวาย หมู่ 5
24318 นางสาว อรทัย ภาระการ ลาดสวาย 31/183 หมู่ 4
24319 นาย พะยอม เรืองอยู่ ลาดสวาย 26/61 หมู่ 4
24320 นาง วงเดือน ปัญญาธิ ลาดสวาย 33/70 หมู่ 4
24321 นาย วีระพันธ์ ลิ้มโอฬารสุขสกุล ลาดสวาย หมู่ 4
24322 นาย ถาวร ศรีชัย ลาดสวาย 79/252 หมู่ 4
24323 นาย บัณฑิต ดวงเพียอ้ม ลาดสวาย 59/119 หมู่ 4
24324 นาย บุญเลิศ นาคะสนธิ์ ลาดสวาย 79/650 หมู่ 4
24325 นาย ยุพิน รักไร่กลาง ลาดสวาย หมู่ 4
24326 นางสาว รติรัตน์ นาอุดม ลาดสวาย หมู่ 4
24327 นาง ดาววิภา รัตนาลังการ ลาดสวาย หมู่ 4
24328 นาง จรูญ สายกองคำ ลาดสวาย 20/17 หมู่ 4
24329 นางสาว นันท์รวี สุวรรณปราโมทย์ ลาดสวาย หมู่ 4
24330 ร.ต. สะอาด บุญเลิศ ลาดสวาย 59/74 หมู่ 4
24331 นางสาว สายชล ประไพวรรณ์กุล ลาดสวาย 59/466 หมู่ 4
24332 นาง หน่อย เล็กประเสริฐ ลาดสวาย 39/39 หมู่ 4
24333 นาย วิรัช ฉ่ำรส ลาดสวาย หมู่ 4
24334 นาง จารุณี อุ่นรั้ว ลาดสวาย 59/310 หมู่ 4
24335 นาย ศิระ ยินเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
24336 นาย สมบัติ ยะบุญ ลาดสวาย 37/156 หมู่ 4
24337 นาย สมหมาย แขมคำ ลาดสวาย หมู่ 4
24338 นางสาว สมัย ชาญวิจิตร ลาดสวาย 59/165 หมู่ 4
24339 นางสาว นริศรา จินตนากุล ลาดสวาย หมู่ 4
24340 นาง สมถวิล สุรพล ลาดสวาย หมู่ 4
24341 นาย อภิชาต อุดมจตุพร ลาดสวาย 37/31 หมู่ 4
24342 นางสาว จุลลา พรมกสิกร ลาดสวาย 20/36 หมู่ 4
24343 นางสาว ศิริพร บุญสมเชื้อ ลาดสวาย หมู่ 4
24344 นางสาว จันทร์เพ็ญ วัฒนเจริญชัย ลาดสวาย หมู่ 4
24345 นาง บัวชม มั่งมี ลาดสวาย 69/37 หมู่ 4
24346 นาย พันเลิศ วัณโณภาศ ลาดสวาย หมู่ 4
24347 นาย กิตติพงษ์ อมาตยกุล ลาดสวาย 37/98 หมู่ 4
24348 นาง เพชรพราว ลาภไพศาล ลาดสวาย 64/61 หมู่ 4
24349 นาง สุภาพรรณ แก้วกลม ลาดสวาย 28/176 หมู่ 4
24350 นาง ไสว พวงบุบผา ลาดสวาย หมู่ 4
24351 นาย สมนึก เจนวิทย์วิชัยกุล ลาดสวาย 33/10 หมู่ 4
24352 นาย วิกรม เจริญกิจธนกุล ลาดสวาย หมู่ 4
24353 นาง พิมพ์วิไล ณัฐภัทรกุล ลาดสวาย หมู่ 4
24354 นาย ไพศาลสิฎฐ์ บุญสืบ ลาดสวาย หมู่ 4
24355 นาย ชวะลิต สุทธิประภา ลาดสวาย หมู่ 4
24356 นางสาว ไพรวัลย์ วิบุญกูล ลาดสวาย หมู่ 4
24357 นาย ดวง หัวไผ่ ลาดสวาย หมู่ 4
24358 นาย เด่น วิบุญกูล ลาดสวาย หมู่ 4
24359 นางสาว วารีวรรณ บุญดวงจันทร์ ลาดสวาย 100/62 หมู่ 4
24360 นางสาว พิศมัย พระมนตรี ลาดสวาย หมู่ 4
24361 นาย อพิชาติ วัฒโน ลาดสวาย หมู่ 4
24362 นาย อัมพร วิบุญกูล ลาดสวาย หมู่ 4
24363 นาง พูนทอง อาจทวีกุล ลาดสวาย หมู่ 4
24364 นาย สุมิตร แสนสุข ลาดสวาย หมู่ 4
24365 นางสาว พิศสินีย์ แซ่คู ลาดสวาย หมู่ 4
24366 นาง บุศราคัม เตมียเสน ลาดสวาย อาคาร A ห้อง 12 หมู่ 7
24367 นางสาว ภารุณี ไพอุปลี ลาดสวาย อาคาร A ห้อง 7 หมู่ 7
24368 นางสาว นันธิดา ปีกสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
24369 นาง พัชรินทร์ ฤาชา ลาดสวาย หมู่ 7
24370 นางสาว บุหรัน ตาดี ลาดสวาย หมู่ 7
24371 นางสาว นัฐญา ศรีสวัสดิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
24372 นางสาว เกษมณี พรมศรี ลาดสวาย หมู่ 7
24373 นางสาว ศศิการณ์ ปิ่นสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
24374 นางสาว จิรานุช อ่อนสุวรรณ ลาดสวาย หมู่ 7
24375 นาย นิรุต ขาววิสุทธิ์ ลาดสวาย หมู่ 7
24376 นาย วิชิต คนเฉลียว ลาดสวาย หมู่ 7
24377 นางสาว สุภาวดี จันสิงคำ ลาดสวาย หมู่ 7
24378 นางสาว อรพิน ทองคำพร้อม ลาดสวาย หมู่ 7
24379 นาย ศรัณย์ พรมลี ลาดสวาย หมู่ 7
24380 นาง สม บุญโชติ ลาดสวาย หมู่ 7
24381 นาย อานนท์ พัวสกุล ลาดสวาย หมู่ 7
24382 นาย สุระสิทธิ์ บุพศิริ ลาดสวาย หมู่ 7
24383 นาย พรชัย แซ่ตั้ง ลาดสวาย หมู่ 7
24384 นางสาว เบญจมาศ ไชยจงมี ลาดสวาย หมู่ 7
24385 นาย คำภู ศรีวงษา ลาดสวาย หมู่ 4
24386 นาย นรุตม์ธชัย ภคพรพจน์ ลาดสวาย 37/132 หมู่ 4
24387 นาย ปรีชา ปาราเมศวิศิษฎ์ ลาดสวาย 35/19 หมู่ 4
24388 นางสาว ทิพรัตน์ สาทิสประภา ลาดสวาย 37/100 หมู่ 4
24389 นาย นิวัติ หัตถสุวรรณ ลาดสวาย 59/666 หมู่ 4
24390 น.อ.หญิง พงษ์สุภา เผือกใจแผ้ว ลาดสวาย 28/62 หมู่ 4
24391 นาย นรงค์ชัย พรรณนา ลาดสวาย หมู่ 4
24392 นาย มนต์ชัย อบเชย ลาดสวาย หมู่ 4
24393 นาย วัชชิราวุฒ เอี่ยมจันทร์หา ลาดสวาย หมู่ 4
24394 นาง ภารวี หนูวรรณะ ลาดสวาย 28/17 หมู่ 4
24395 นาย สมภพ ทัพไชย ลาดสวาย 33/57 หมู่ 4
24396 นาง สุวนันท์ แก้วพลกรัง ลาดสวาย หมู่ 4
24397 นางสาว หนึ่งฤทัย พูลทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 4
24398 นาย สำนอง สุทาวัน ลาดสวาย หมู่ 4
24399 นาย ยศพล โคดธนู ลาดสวาย 33/130 หมู่ 4
24400 นาง วิเชียร กฤดานรากรณ์ ลาดสวาย 69/55 หมู่ 4
24401 นาย จำนง สถ้านถิ่น ลาดสวาย หมู่ 4
24402 นาง สมสกุล งามเกตุ ลาดสวาย หมู่ 4
24403 นาย กิตติศักดิ์ บุษราคัม ลาดสวาย หมู่ 4
24404 นาง บุญมา แจ้งสว่าง ลาดสวาย 39/4 หมู่ 4
24405 นางสาว ปาณัสม์กนิจฐ์ แซ่เตียว ลาดสวาย 100/87 หมู่ 4
24406 นาง นิวรณ์ ไร่เกียรติชัย ลาดสวาย หมู่ 4
24407 นางสาว พจนา ต่วนยนต์ ลาดสวาย หมู่ 4
24408 นาย วิเชษฐ์ ปิยะวงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
24409 นาย เชิญ ปิยะวงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
24410 นาย สันติ ธรรมบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24411 นาย ศุทธวัฒน์ ลายทอง ลาดสวาย 55/22 หมู่ 4
24412 นาย เกียรติศักดิ์ ศรีเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
24413 นาง มะลิดา นาคเสน ลาดสวาย หมู่ 4
24414 นางสาว เพ็ญศรี ลิมปตานนท์ ลาดสวาย 31/282 หมู่ 4
24415 นาย ระเบียบ ไกรถาวร ลาดสวาย หมู่ 4
24416 นางสาว ทิพย์พวรรณ์ ไผ่แก้ว ลาดสวาย หมู่ 4
24417 นางสาว รัตนะสุดา โกมลบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24418 นาย รัตนะพชัย โกมลบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24419 นาง พัฎชา ทารจีน ลาดสวาย หมู่ 4
24420 นาย มนตรี พวงสุวรรณ ลาดสวาย หมู่ 4
24421 นางสาว ช่อทิพย์ บูรพนาวิบูลย์ ลาดสวาย หมู่ 4
24422 นาย สมพงษ์ โกมลบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24423 นางสาว วิลาลัย ก้อนด้วง ลาดสวาย หมู่ 4
24424 นางสาว จรรยารัตน์ ใจเดช ลาดสวาย หมู่ 8
24425 นาย สุจรรยา สุดาเดช ลาดสวาย หมู่ 8
24426 นางสาว สมทับทิม ทองไชย ลาดสวาย หมู่ 8
24427 นาง ลมหวน พันธ์เขียว ลาดสวาย หมู่ 4
24428 นาย สมควร พลแสน ลาดสวาย หมู่ 4
24429 นาง ประเสริฐ จำมีกร ลาดสวาย หมู่ 4
24430 นางสาว มณีรัตน์ จ่ามีกร ลาดสวาย หมู่ 4
24431 นาง วรรณศิริ พิลา ลาดสวาย หมู่ 4
24432 นางสาว สำรวย อ่วมเจียกเจริญ ลาดสวาย หมู่ 4
24433 นาย เกื้อรัฐ คำใจ ลาดสวาย หมู่ 4
24434 นาย มานะ ชื่นชมบุญ ลาดสวาย หมู่ 4
24435 นาย สมศักดิ์ ระบายทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 4
24436 นาง กณิกา แสงหอม ลาดสวาย หมู่ 4
24437 นาย ประยุทธ ลอยประโคน ลาดสวาย หมู่ 4
24438 นาย อ๊อด กองทอง ลาดสวาย หมู่ 4
24439 นาย ต้องตา สนอุทา ลาดสวาย หมู่ 4
24440 นาย คำภู ชามะรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 4
24441 นาย กา ขันติอยู่ ลาดสวาย หมู่ 4
24442 นางสาว อมรรัตน์ สุดไพศาล ลาดสวาย หมู่ 4
24443 นาย สุธี คำมา ลาดสวาย หมู่ 4
24444 นาง ตองกวย ระบายทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 4
24445 นาย ชอบ วรวิสันต์ ลาดสวาย หมู่ 4
24446 นางสาว นัยนา บัวเจริญ ลาดสวาย หมู่ 7
24447 นาย ศุภสิทธิ์ วะนากลาง ลาดสวาย หมู่ 4
24448 นางสาว ธนิศา ตันติชูตระกูล ลาดสวาย หมู่ 7
24449 นาง สุภาพร มีวงษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
24450 นาย มานัส คมเกต ลาดสวาย หมู่ 7
24451 นางสาว เพชรา อุปทุมร ลาดสวาย หมู่ 7
24452 นาย คำแสน ปัญญาแจ้ง ลาดสวาย หมู่ 7
24453 นาย สำรวย การภักดี ลาดสวาย หมู่ 7
24454 นาย สมเกียรติ สารีชีวิน ลาดสวาย หมู่ 7
24455 นาย หอมไกร พันนิล ลาดสวาย หมู่ 7
24456 นาย ชโนดม ศรีไซร์ ลาดสวาย หมู่ 7
24457 นางสาว ยลภัทร สุขธนเฉลิม ลาดสวาย หมู่ 7
24458 นาย สุรัตน์ ชัยนุภาพ ลาดสวาย หมู่ 7
24459 นาย อานนท์ หนูสูงเนิน ลาดสวาย หมู่ 7
24460 นาย สุริยาวัฒน์ กล้าหาญ ลาดสวาย หมู่ 7
24461 นาย ชัยวิสิทธิ์ สารกุล ลาดสวาย หมู่ 7
24462 นาย ประทาน เคนานัน ลาดสวาย หมู่ 7
24463 นาย ประเสริฐ กมล ลาดสวาย หมู่ 7
24464 นางสาว ดำรัสศิริ ดิฐขำพระ ลาดสวาย หมู่ 7
24465 นาย อุรุพงค์ วิระวัฒนาพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
24466 นาย ทองพูน เปกสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 7
24467 นางสาว วรรณา เสริงขุนทด ลาดสวาย หมู่ 7
24468 นาง น้ำอ้อย เรียนบุตร ลาดสวาย หมู่ 7
24469 นาย นพอนันต์ พรรณานิคม ลาดสวาย หมู่ 7
24470 นาง ภานุมาศ ยินดีรส ลาดสวาย หมู่ 7
24471 นาย ประเทือง ลุนลี ลาดสวาย หมู่ 7
24472 นาง อนุสรณ์ สาวรัมย์ ลาดสวาย หมู่ 7
24473 นาย ณัฐวุฒิ บรรจง ลาดสวาย หมู่ 7
24474 นาย บุญมา ยะสีดา ลาดสวาย หมู่ 7
24475 นาย สุนทร กกนอก ลาดสวาย หมู่ 7
24476 นางสาว มุกดา นาคศรี ลาดสวาย หมู่ 7
24477 นาย เด่นศักดิ์ บุญโสพิศ ลาดสวาย หมู่ 7
24478 นางสาว ไพรี บัวย้อย ลาดสวาย หมู่ 7
24479 นาย สมพงษ์ พรหมจรรย์ ลาดสวาย 27/7 หมู่ 10
24480 นางสาว จิดาภา ปรุชุมทอง ลาดสวาย 26/36 หมู่ 10
24481 นาย นิวัช แจ่มมงคล ลาดสวาย หมู่ 8
24482 นาย ภักดี อ่อนนิภา ลาดสวาย 29/85 หมู่ 10
24483 นาย สุริยน เทพหัสดิน ณ อยุธยา ลาดสวาย 25/262 หมู่ 10
24484 นางสาว กุลิสรา ธนดลวรภัทร ลาดสวาย 26/135 หมู่ 10
24485 นาง รุ่งนภา ลิ้มล้อมวงศ์ ลาดสวาย 26/470 หมู่ 10
24486 นาย อานนท์ ธูปขำ ลาดสวาย หมู่ 10
24487 นางสาว วราพร บุญประสงค์ ลาดสวาย 26/83 หมู่ 10
24488 นางสาว พิสมัย อัคนิบุตร ลาดสวาย 29/83 หมู่ 10
24489 นาง สรัญญาณ์ ชื่นสนธิ์ ลาดสวาย หมู่ 10
24490 นางสาว วันวิสา แต่แดงเพชร ลาดสวาย 31/11 หมู่ 10
24491 นางสาว ภานุมาศ สุรสังข์ ลาดสวาย หมู่ 11
24492 นาง ลินจง ใบตราลำ ลาดสวาย 25/276 หมู่ 10
24493 นาง เบญจา ศานติรักษ์ ลาดสวาย 68/119 หมู่ 5
24494 นาง ศิริพร สมบูรณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24495 นาง จุรี คงอิ่ม ลาดสวาย หมู่ 8
24496 นางสาว พัชรี กนกโรจน์ ลาดสวาย หมู่ 8
24497 นาย อัครเดช หารสาริกิจ ลาดสวาย หมู่ 8
24498 นาย วิทยา บุญเสริมทวีโชค ลาดสวาย หมู่ 9
24499 นาย สุชาติ บุญเสริมทวีโชค ลาดสวาย 29/25 หมู่ 8
24500 นางสาว บุญธรรม เจริญทรง ลาดสวาย หมู่ 6
24501 นางสาว พรพรรณ์ สังข์วงศ์ ลาดสวาย หมู่ 5
24502 นาง ปุญญิศา เที่ยงทัศน์ ลาดสวาย 44/251 หมู่ 8
24503 นางสาว ธีราพร สินทวี ลาดสวาย 44/290 หมู่ 8
24504 นางสาว บุญร่วม เนื้อดี ลาดสวาย 44/23 หมู่ 8
24505 นาง ทวี ข่ายทอง ลาดสวาย 44/24 หมู่ 8
24506 นาง กัญกร สิริทัตสุนทร ลาดสวาย 44/22 หมู่ 8
24507 นาย สงวน ข่ายทอง ลาดสวาย 44/28 หมู่ 8
24508 นาง ประกอบ เนื้อดี ลาดสวาย 44/30 หมู่ 8
24509 นาย จอมจิตร เนื้อดี ลาดสวาย 44/80 หมู่ 8
24510 นาย บุญเริ่ม เนื้อดี ลาดสวาย 44/33 หมู่ 8
24511 นาง อ๋อย ผิวเผือก ลาดสวาย 44/40 หมู่ 8
24512 นางสาว พัชรี ดาวเรือง ลาดสวาย 44/89 หมู่ 8
24513 นาง วรีรัตน์ เพ็งสว่าง ลาดสวาย 44/8 หมู่ 8
24514 นาย จรัญ ใจแสน ลาดสวาย 44/206 หมู่ 8
24515 นาย บุญยิ่ง เนื้อดี ลาดสวาย 44/82 หมู่ 8
24516 นาย ชัชวาล ผดุงวรศิลป์ ลาดสวาย 44/87 หมู่ 8
24517 นาย โพธิ์ทอง สีออน ลาดสวาย 44/25 หมู่ 8
24518 นางสาว ลดา เลื่องตระกูล ลาดสวาย 44/88 หมู่ 8
24519 นางสาว สุพัตรา บุญพันธ์ ลาดสวาย 44/76 หมู่ 8
24520 นาง ธนัญกรณ์ รอดอ่วม ลาดสวาย 44/7 หมู่ 8
24521 นางสาว ธวัลรัตน์ ผลวานิช ลาดสวาย 44/64 หมู่ 8
24522 นาย ทศพร ชื่นใจ ลาดสวาย 44/21 หมู่ 8
24523 นางสาว จารุณี อุตทานนท์ตรี ลาดสวาย 5/24 หมู่ 8
24524 นาย ประจวบ ปีหมอก ลาดสวาย 5/34 หมู่ 8
24525 นาง สุภาพ อุตทานนท์ตรี ลาดสวาย 5/23 หมู่ 8
24526 นางสาว สุนทรี เกตุเกษม ลาดสวาย หมู่ 11
24527 นาย สมบูรณ์ พลายศรี ลาดสวาย หมู่ 11
24528 นาย บุญเลียง โพธิ์เงิน ลาดสวาย หมู่ 11
24529 นาย มนต์ชัย กำเหนิด ลาดสวาย 99/49 หมู่ 11
24530 นาย วสันต์ อภัย ลาดสวาย หมู่ 11
24531 นาย อนุชัย ชั่งสี ลาดสวาย หมู่ 11
24532 นาง เมธัส แว่นทอง ลาดสวาย หมู่ 11
24533 นางสาว ชลลดา ปัญญาภรณ์ ลาดสวาย 18/2 หมู่ 9
24534 นาง สุดจิตต์ ศรีนาคาร์ ลาดสวาย 18/5 หมู่ 9
24535 นาย คำภี ศรีบุญเรือง ลาดสวาย หมู่ 9
24536 นางสาว เพ็ญพิมล จันทร์จิรจิตร ลาดสวาย 51/40 หมู่ 9
24537 นาง ทัศนีย์ ขันธ์วัง ลาดสวาย หมู่ 9
24538 นาย กนก ฟุ้งมงคลเสถียร ลาดสวาย 51/26 หมู่ 9
24539 นาย พยุง พุ่มพวง ลาดสวาย 10 หมู่ 9
24540 นางสาว ศิริลักษณ์ สุขประเสริฐ ลาดสวาย 17/166 หมู่ 9
24541 นาง วิไลพรรณ ทัศคร ลาดสวาย 51/526 หมู่ 9
24542 นาง อรธิรา หวังจิตร์ ลาดสวาย 51/85 หมู่ 9
24543 นาง พรพรรณ คงศิริ ลาดสวาย หมู่ 9
24544 นางสาว สุมาลี เมฆพยม ลาดสวาย หมู่ 9
24545 นาย ปราโมทย์ ม่วงไพรวัน ลาดสวาย หมู่ 9
24546 นาย จักรพงษ์ ยิงสันเทียะ ลาดสวาย หมู่ 9
24547 นาย อนุสรณ์ ปัญญาภรณ์ ลาดสวาย 18/3 หมู่ 9
24548 นาย อภิชาติ มณีนุตร ลาดสวาย 47/2 หมู่ 9
24549 นางสาว กรรณิการ์ กำปั่นทอง ลาดสวาย 60/175 หมู่ 6
24550 นาย อำนาจ จิรวัฒนาธร ลาดสวาย 59/149 หมู่ 6
24551 นาย อนุศาสตร์ สระทองเวียน ลาดสวาย 59/124 หมู่ 6
24552 นางสาว ธนัญญา สมประเสริฐกุล ลาดสวาย 59/148 หมู่ 6
24553 นาง เรณู โมราราย ลาดสวาย 12/1 หมู่ 6
24554 นางสาว ณัฐติกาญจน์ พูลสวัสดิ์ ลาดสวาย 49/60 หมู่ 6
24555 นาย ทวีศักดิ์ เพชรพิรุณ ลาดสวาย 59/56 หมู่ 6
24556 นางสาว กัญญาลักษณ์ แสงจันทร์ ลาดสวาย 49/93 หมู่ 5
24557 นางสาว วาสนา นามแสง ลาดสวาย 2/91 หมู่ 1
24558 นาย เอก สินธวรัตน์ ลาดสวาย หมู่ 1
24559 นางสาว จิราพร ไม้น้อย ลาดสวาย หมู่ 1
24560 นาย สุกฤษฏิ์ สุวรรณบุผา ลาดสวาย หมู่ 1
24561 นาย อนุรักษ์ บัวพรม ลาดสวาย หมู่ 6
24562 นาย วีระพล สุขสมทรัพย์ ลาดสวาย หมู่ 6
24563 นาง สุนีย์ สุวรรณกูล ลาดสวาย 49/9 หมู่ 6
24564 นาย วรวิทย์ พัทธรัตน์ ลาดสวาย 59/254 หมู่ 6
24565 นางสาว วิลาวรรณ อินสม ลาดสวาย 49/51 หมู่ 6
24566 นาย อดุลย์ ไชยพุฒ ลาดสวาย 59/74 หมู่ 6
24567 นาย ชัยธวัฒน์ ตันสุทัศน์ ลาดสวาย 14/3 หมู่ 6
24568 นาย บัญชา ศรีชมภู ลาดสวาย 32/15 หมู่ 6
24569 นาย อุทัย พันธุรัตน์ ลาดสวาย 70/52 หมู่ 5
24570 นาง หนูกร รัตน์เสนสี ลาดสวาย หมู่ 2
24571 นาง รัฏฐิกา ชาติสมบูรณ์ชัย ลาดสวาย หมู่ 5
24572 นางสาว รุ่งนภา มะโนนึก ลาดสวาย 81/431 หมู่ 5
24573 นางสาว เนาวรัตน์ ธูปะเตมีย์ ลาดสวาย 72/171 หมู่ 7
24574 นาง มลวิภา เจ๊ะอะหยอ ลาดสวาย หมู่ 10
24575 นาย โพธิ์สยาม ตัณติวานิชกุล ลาดสวาย หมู่ 10
24576 นางสาว วิมลพร แก้วกลม ลาดสวาย หมู่ 4
24577 นาย สุวิทย์ ปิยางสุ ลาดสวาย หมู่ 11
24578 นาย สุทัศน์ จันทร์ใย ลาดสวาย หมู่ 9
24579 นางสาว สุทัตตา สุโพธิ์นอก ลาดสวาย หมู่ 11
24580 นาย บุญเพ็ง อิ่มอุบล ลาดสวาย หมู่ 11
24581 นาย ชัชวาลย์ ศรการ ลาดสวาย หมู่ 11
24582 นาย เชิดพันธุ์ วีระกุล ลาดสวาย 99/178 หมู่ 3
24583 นาง ลำไพร เหมือนนามอญ ลาดสวาย หมู่ 11
24584 นาย วรินทร์พงศ์ กฤตชนะโยธิน ลาดสวาย หมู่ 9
24585 นาย วีรวัฒน์ สังข์ใจ ลาดสวาย หมู่ 4
24586 นางสาว สายสุนีย์ เจริญสุข ลาดสวาย หมู่ 3
24587 นาย วิโรจน์ โสภณธราดล ลาดสวาย 26/59 หมู่ 10
24588 นาย พิมพ์พา ขามชู ลาดสวาย หมู่ 7
24589 นาย ศรีรุ้ง กิจเดช ลาดสวาย หมู่ 9
24590 นาย อะหนึ่ง ทองจันอับ ลาดสวาย หมู่ 5
24591 นางสาว สรัญญา ทองจันอับ ลาดสวาย 56/127 หมู่ 5
24592 นาง ธัญญากานต์ ปิยะโหตระ ลาดสวาย หมู่ 10
24593 นาง วรรณา ภาณุวรรณากร ลาดสวาย 12/103 หมู่ 7
24594 นาย เจน ภาณุวรรณากร ลาดสวาย 12/105 หมู่ 7
24595 นาย สมหมาย ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 5
24596 นาย สันต์ ทวาวิสัย ลาดสวาย หมู่ 5
24597 นางสาว พิมพ์ปวีณ์ ดอกสาระภี ลาดสวาย หมู่ 8
24598 นางสาว กาญจนา องค์อินทร์ ลาดสวาย หมู่ 4
24599 นาง จงจิตร วชิรเสรีชัย ลาดสวาย 45 หมู่ 3
24600 นางสาว ฐณัชชา ชินวัฒนกาญจน์ ลาดสวาย 51/449 หมู่ 9
24601 ร.ต. ประหยัด แตงพวง ลาดสวาย 54/22 หมู่ 11
24602 ร.ต. สันต์ พวงบุบผา ลาดสวาย 54/23 หมู่ 11
24603 นาง จีระนันท์ สุยะต๊ะ ลาดสวาย 54/21 หมู่ 11
24604 นาง ทับทิม ไชยสงโท ลาดสวาย 54/19 หมู่ 11
24605 นางสาว ชลธิชา ปะวรณา ลาดสวาย 99/39 หมู่ 5
24606 นางสาว ณัฐหทัย ทองแท้ ลาดสวาย 50/51 หมู่ 3
24607 นาง ภาวินี มณีรัตน์ ลาดสวาย 49/277 หมู่ 6
24608 นาง รัศมี ลี ลาดสวาย 50/84 หมู่ 3
24609 นางสาว อภิชญา ทองหนู ลาดสวาย 50/170 หมู่ 3
24610 นาย เกรียงไกร ทองหนู ลาดสวาย 50/150 หมู่ 3
24611 นาย โอพาส เจียมบุรเศรษฐ์ ลาดสวาย 50/128 หมู่ 3
24612 นาง สุรางคณา วายุภาพ ลาดสวาย 50/121 หมู่ 3
24613 นาย ภัทราวุธ สุริยวรากุล ลาดสวาย 99/103 หมู่ 3
24614 นาย อนุรุทธ์ ฤกษ์เจริญ ลาดสวาย 81/444 หมู่ 5
24615 นาย ศรันยา เมธาสิทธิ์สกุล ลาดสวาย หมู่ 3
24616 นางสาว สมหวัง ลักษณ์พลวงค์ ลาดสวาย หมู่ 3
24617 นาย สมปอง ฉัตรฉาย ลาดสวาย หมู่ 3
24618 นาง เทียน แก้วมณี ลาดสวาย หมู่ 3
24619 นาง สุพจน์ โงนขำ ลาดสวาย หมู่ 3
24620 นาย สำเนา สุขอู๊ด ลาดสวาย หมู่ 3
24621 นางสาว สุปราณี หลักงาม ลาดสวาย หมู่ 3
24622 นาย อำนวย พ่วงพลับ ลาดสวาย 17/3 หมู่ 3
24623 นาย วิเชียร แสนศรี ลาดสวาย หมู่ 3
24624 นางสาว สุภลุคน์ สุขสม ลาดสวาย 49/278 หมู่ 6
24625 นาย ณัฐกานต์ ปิยะวงค์ ลาดสวาย หมู่ 4
24626 นางสาว นุชนารถ ปานแตง ลาดสวาย 2/58 หมู่ 5
24627 นาง สุปราณี ตรงตระกูล ลาดสวาย 59/496 หมู่ 5
24628 นาย เฉลิม ศิลปักษา ลาดสวาย หมู่ 8
24629 นาย ไกรลาศ ทองน้อย ลาดสวาย 4/328 หมู่ 7
24630 นาย ธรรมศักดิ์ มารัตนะ ลาดสวาย 31/256 หมู่ 4
24631 นาง วาสิตา มารัตนะ ลาดสวาย 31/257 หมู่ 4
24632 นางสาว บังอร เขียวขำ ลาดสวาย 1/1 หมู่ 7
24633 นาย กาน สมใจ ลาดสวาย หมู่ 7
24634 นาย สุทิน ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 7
24635 นาย สุทัย ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 7
24636 นาย สมัด อำนวย ลาดสวาย หมู่ 7
24637 นาง บุญเรือง ยาจิตร ลาดสวาย หมู่ 7
24638 นางสาว อัมพร ขุนทอง ลาดสวาย หมู่ 7
24639 นาย ประยูร จิตระแวง ลาดสวาย หมู่ 7
24640 นาง ปิยรมย์ อำนวย ลาดสวาย หมู่ 7
24641 นาย บุญเลิศ ศิริปาลกะ ลาดสวาย 71/467 หมู่ 7
24642 นาย สุปิติ กิตติสัมพันธ์ ลาดสวาย 29/109 หมู่ 10
24643 นาง มนัสนันท์ มาแตง ลาดสวาย 34/48 หมู่ 10
24644 นาย ธำรง แผนสมบูรณ์ ลาดสวาย 60/219 หมู่ 6
24645 นางสาว นุชจะรีย์ ทองคำมาก ลาดสวาย 68/247 หมู่ 5
24646 นาง กุสุมา คงสืบชาติ ลาดสวาย 42/21 หมู่ 5
24647 นาย ธนิก โชติมานนท์ ลาดสวาย หมู่ 5
24648 นาย ธานินทร์ ทองดี ลาดสวาย 35/397 หมู่ 7
24649 นางสาว พลอยภริตา สังวาลย์เงิน ลาดสวาย 3/14 หมู่ 4
24650 นางสาว สุดา ช้อนซุย ลาดสวาย หมู่ 9
24651 นาง อำไพ พะยงค์น้อย ลาดสวาย หมู่ 5
24652 นางสาว กชพร กระแสแสน ลาดสวาย หมู่ 5
24653 นาย ชนาธิป อยู่คง ลาดสวาย หมู่ 5
24654 นางสาว อรอนงค์ บัวแก้ว ลาดสวาย 55/395 หมู่ 5
24655 นาย วีรพงษ์ พิมเก ลาดสวาย 25/161 หมู่ 10
24656 นางสาว กมลเนตร สุวรรณพิบูลย์ ลาดสวาย 32/8 หมู่ 6
24657 นาย จำรัส แก้วนอก ลาดสวาย 4/3 หมู่ 5
24658 นาง ศรีวิภา จั่นช้อย ลาดสวาย 99/187 หมู่ 3
24659 นางสาว อินทิรา อินทรสูต ลาดสวาย หมู่ 10
24660 นางสาว ปัทมาสน์ ถนอมผิว ลาดสวาย 59/492 หมู่ 4
24661 นาย ยุทธนา หาญพานิช ลาดสวาย 68/218 หมู่ 5
24662 นางสาว เฟื่องฟ้า โตอ่อน ลาดสวาย หมู่ 4
24663 นาย สุพัฒน์ ทาแหยม ลาดสวาย หมู่ 2
24664 นาย ประสิทธิ์ สะเดา ลาดสวาย หมู่ 8
24665 นางสาว สุณิสา ก้อนเกตุ ลาดสวาย หมู่ 8
24666 นางสาว ประกิม โพธิใจ ลาดสวาย หมู่ 8
24667 นางสาว อัญชลี เจิมถวิล ลาดสวาย หมู่ 8
24668 นางสาว วีราวรรณ์ ทองเจียว ลาดสวาย หมู่ 8
24669 นาง อักสอน สุดใจดี ลาดสวาย หมู่ 8
24670 นางสาว กัลยะ ถนัดค้า ลาดสวาย หมู่ 8
24671 นาย อำนวย บุญเม่น ลาดสวาย หมู่ 8
24672 นาง รุ่งนภา ด้วงนคร ลาดสวาย 37/72 หมู่ 4
24673 นาย เอกพล ธีระชาติ ลาดสวาย หมู่ 11
24674 นาย อนิรุต สอนเต็ม ลาดสวาย หมู่ 11
24675 นาย สุทิน สุทธิกุล ลาดสวาย หมู่ 11
24676 นาง สาย ศรียาภัย ลาดสวาย 60/103 หมู่ 4
24677 นางสาว เตือนใจ โชติคง ลาดสวาย 49/216 หมู่ 6
24678 นาง จินตนา รักสกุล ลาดสวาย 55/789 หมู่ 5
24679 นาย วีระศักดิ์ ลิ้มขจร ลาดสวาย 71/442 หมู่ 7
24680 นาย สมเดช ชุ่มจิตต์ ลาดสวาย 89/86 หมู่ 8
24681 นาย กมล ปริกประดับ ลาดสวาย 28/71 หมู่ 4
24682 นาย สมควร ศรีเผือก ลาดสวาย 4/1 หมู่ 8
24683 นาย วิษณุ ศรีรัตน์ ลาดสวาย 35/155 หมู่ 10
24684 นาย ทรงสิทธิ์ สถิตย์ทรัพย์ ลาดสวาย 51/266 หมู่ 9
24685 นาย นพสิทธิ์ เตโช ลาดสวาย 79/160 หมู่ 5
24686 นางสาว สุดาลักษ์ คนไว ลาดสวาย หมู่ 6
24687 นางสาว แสงเดือน อยู่แอ ลาดสวาย หมู่ 6
24688 นางสาว นิธินันท์ มิลินจรูญพงษ์ ลาดสวาย หมู่ 7
24689 นางสาว ชญานี มุ้งทอง ลาดสวาย 70/10 หมู่ 5
24690 นางสาว เขมิกา ต่วนบุตร ลาดสวาย 31/63 หมู่ 4
24691 นาย ภาสกรณ์ ยอดสอน ลาดสวาย หมู่ 6
24692 นาย สมาน รุ่งเรือง ลาดสวาย 26/796 หมู่ 10
24693 นาย หยง หลี ลาดสวาย 33/64 หมู่ 10
24694 นาง นิภาพร ทองเปี่ยม ลาดสวาย 33/102 หมู่ 10
24695 นางสาว จิตรา วัจนะเวคิน ลาดสวาย 33/144 หมู่ 10
24696 นาง ณัฐกุลภรณ์ คงชาตรี ลาดสวาย 33/116 หมู่ 10
24697 นาย ดนัย อรุณกนกโชติ ลาดสวาย 33/50 หมู่ 10
24698 นาง เพ็ญวิภา ทองชูแสง ลาดสวาย 33/6 หมู่ 10
24699 นางสาว รัตติพร พรรณ์แผ้ว ลาดสวาย 33/39 หมู่ 10
24700 นาย วัลลภ มีพงษ์ ลาดสวาย 33/113 หมู่ 10
24701 นาย สมชาย ณ ลาดสวาย 33/114 หมู่ 10
24702 นาย ธัชพล ธัญญพิชชากุล ลาดสวาย 26/835 หมู่ 10
24703 นางสาว กฤตยา กุศลารักษ์ ลาดสวาย 33/74 หมู่ 10
24704 นาง จินตนา นาครภัฏ ลาดสวาย 12/29 หมู่ 6
24705 นาง ฉงน มีขันทอง ลาดสวาย 12/112 หมู่ 6
24706 นาง ภานิชา ศรีดาวงษ์ ลาดสวาย 44/174 หมู่ 8
24707 นาง สอาด ตั้งจิระศิลป์ ลาดสวาย 4/34 หมู่ 7
24708 นาย ธีรเทพ บุญดี ลาดสวาย หมู่ 11
24709 นาย ณัฏฐ์ธิกร ปันยารชุน ลาดสวาย หมู่ 4
24710 พลฯ วีระพันธ์ จันทร์สมุทร ลาดสวาย หมู่ 4
24711 นางสาว ประภาพร มูลมา ลาดสวาย หมู่ 4
24712 นาย วณัฐพงศ์ ชื่นอารมณ์ ลาดสวาย หมู่ 4
24713 นางสาว พรทิพย์ หมั่นจิตร ลาดสวาย หมู่ 4
24714 นาง พนม เนินทราย ลาดสวาย หมู่ 4
24715 นาง วาสนา คนหมั้น ลาดสวาย หมู่ 4
24716 นาย บุญทัน บุญน้อย ลาดสวาย หมู่ 4
24717 นางสาว รัตติยากร ไหวพริบ ลาดสวาย หมู่ 4
24718 นาย สำราญ ใจพร ลาดสวาย หมู่ 4
24719 นางสาว ชุติมณฑน์ เที่ยงกุล ลาดสวาย หมู่ 4
24720 นางสาว วธัญญา ชุมแก้ว ลาดสวาย 31/25 หมู่ 10
24721 นาย สิทธิพงษ์ บุพศิริ ลาดสวาย 9/7 หมู่ 10
24722 นางสาว สุดใจ ตระกูลวงศา ลาดสวาย 29/27 หมู่ 10
24723 นางสาว พิจิตรา ประภัสสรมนู ลาดสวาย 26/604 หมู่ 10
24724 นางสาว ไปรยา ชื่นปรีชา ลาดสวาย 26/282 หมู่ 10
24725 นาย เทิดสกุล เขียวรื่นรมณ์ ลาด