Blog Archives

อำเภอธัญบุรี ครั้งที่ 6




อำเภอธัญบุรี ครั้งที่ 6 เรียงอักษรตามชื่อ

1 นาย วสันต์ แจ่มใส ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
2 นางสาว ชงโค งามบุตรี ประชาธิปัตย์ 96/1 หมู่ที่ 1
3 นาย ธรรมรัตน์ กิจวัฒนะกุล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
4 นาง บุญตา แสงสุธา ประชาธิปัตย์ 230 หมู่ที่ 1
5 นางสาว สมศรี ทองดี ประชาธิปัตย์ 214 หมู่ที่ 1
6 นางสาว จรรยา อินทรพันธุ์ ประชาธิปัตย์ 68 หมู่ที่ 1
7 นาง สุวิสัย กุมาร ประชาธิปัตย์ 366 หมู่ที่ 1
8 นาย เอกราช เทศนุ้ย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
9 นาย ธนน รุ่งวิทยา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
10 นางสาว เสริม คนดี ประชาธิปัตย์ 85 หมู่ที่ 1
11 นาย สุวัฒน์ บุตรสองคอน ประชาธิปัตย์ 297 หมู่ที่ 1
12 นางสาว จินตนาภร เทศทิม ประชาธิปัตย์ 416 หมู่ที่ 1
13 นาง บุบผา อ่อนละม้าย ประชาธิปัตย์ 65 หมู่ที่ 1
14 นาย วิจิตร พันธ์จำปา ประชาธิปัตย์ 319 หมู่ที่ 1
15 นาย จำเริญ ภู่เปี่ยม ประชาธิปัตย์ 265 หมู่ที่ 1
16 นางสาว สาวิตรี สุขรัตน์ ประชาธิปัตย์ 180 หมู่ที่ 1
17 นาย สาโรจน์ ทองลาภ ประชาธิปัตย์ 402 หมู่ที่ 1
18 นาย วิชาญ ทองลาภ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
19 นาย ละออง เกิดแก่น ประชาธิปัตย์ 203 หมู่ที่ 1
20 นาย สำลอง เกิดแก่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
21 นางสาว สุรีรัตน์ บุญจง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
22 นางสาว นงลักษณ์ ประดิษฐศิลป์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
23 นาง เสนาะ กรีชา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
24 นาง สมพิศ ประเสริฐ ประชาธิปัตย์ 275 หมู่ที่ 1
25 นาง มาลี เกิดแก่น ประชาธิปัตย์ 205 หมู่ที่ 1
26 นางสาว เลี่ยม ฉิมยาม ประชาธิปัตย์ 156 หมู่ที่ 1
27 นาย มนัส สงวนกลิ่น ประชาธิปัตย์ 219 หมู่ที่ 1
28 นาง วรวิมล รุ่งวิทยา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
29 นางสาว พนิดา ไชยมณี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
30 นาย อำพล สงวนมณี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
31 นางสาว รัตนา เข็มนาค ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
32 นาง นวพร ไชยสาร ประชาธิปัตย์ 213 หมู่ที่ 1
33 นาย ภัคณพงศ์ รุ่งสว่าง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
34 นาย โฉม มาประสพ ประชาธิปัตย์ 406/1 หมู่ที่ 1
35 นาย ฉัตรชัย งามชื่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
36 นางสาว ประนอม ลุนไชยภา ประชาธิปัตย์ 28 หมู่ที่ 1
37 นางสาว อวยชัย งามไพบูลย์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
38 นาง มะปราง พวงจันทร์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
39 นาย ปั่น แสงจันทร์ ประชาธิปัตย์ 407 หมู่ที่ 1
40 นางสาว แป้น หมีวงษ์ ประชาธิปัตย์ 139 หมู่ที่ 1
41 นางสาว อารี บุญรอด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
42 นาง สุนีย์ เผือกทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
43 นางสาว พจนีย์ เสือโต ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
44 นางสาว สุภาพร โมมขุนทด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
45 นางสาว อรษา หนูศาสตร์ ประชาธิปัตย์ 119 หมู่ที่ 1
46 นาง ถนอม จรหนู ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
47 นางสาว จา พรมบบุญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
48 นาง เฉียว กลิ่นธูป ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
49 นาง วันดี นาคอ่อน ประชาธิปัตย์ 35 หมู่ที่ 1
50 นาง ประยงค์ นาคเนาวทิม ประชาธิปัตย์ 389 หมู่ที่ 1
51 นาย เชิด กมลเวช ประชาธิปัตย์ 17 หมู่ที่ 1
52 นาย บุญชู ขำจันทร์ ประชาธิปัตย์ 365 หมู่ที่ 1
53 นางสาว นรินทร์ จรหนู ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
54 นาย สมคิด งามตรง ประชาธิปัตย์ 236 หมู่ที่ 1
55 นางสาว ดาวเรือง ทองมณี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
56 นางสาว สายบัว วงศ์เสนอ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
57 นาย ทนงศักดิ์ กมลเวช ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
58 นางสาว สมใจ คชสาร ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
59 นาย สมชัย บุญประเสริฐ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
60 นาย มนัด บุญรอด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
61 นาย ประเสริฐ สุริยจักรวาฬ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
62 นาย สมนึก พันธ์สุทธิ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
63 นาย ปิยะ เกตุศรีแก้ว ประชาธิปัตย์ 115/9 หมู่ที่ 1
64 นางสาว อุไรพร นนทร์ชัย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
65 นาย สมปอง วงษ์แหวน ประชาธิปัตย์ 517/134 หมู่ที่ 1
66 นาง สำราญ อยู่สุข ประชาธิปัตย์ 277 หมู่ที่ 1
67 นาง สมคิด พุฒซ้อน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
68 นาย บุญชัย มะลิแย้ม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
69 นาย ทิวากรณ์ ช่างคุ้มภัย ประชาธิปัตย์ 13 หมู่ที่ 1
70 นาย อำนวย ช่างคุ้มภัย ประชาธิปัตย์ 11 หมู่ที่ 1
71 นาย ศักดิ์ชัย จันทะภูมิ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
72 นาง คำนึง แดงกระสันต์ ประชาธิปัตย์ 408 หมู่ที่ 1
73 นาง กันยา เนียมนาค ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
74 นาย ไกรศรี รุจาพันธุ์ ประชาธิปัตย์ 58/53 หมู่ที่ 1
75 นาย ชุมพล มะเดื่อทอง ประชาธิปัตย์ 58/42 หมู่ที่ 1
76 นาง สุนิตา สารพพืช ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
77 นางสาว อนงค์ คัทมาน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
78 นางสาว นฤมล บุญภู่ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
79 นางสาว สมหญิง ทาระนาม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
80 นางสาว สมพร แซ่เตียว ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
81 นาง ประนอม เรือโป๊ะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
82 นาย นกเล็ก เก็บทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
83 นาย สำรวม สว่างแจ้ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
84 นาง สุภาภรณ์ ปังฉิม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
85 นาย จุ้ย เจริญกิจสัมพันธ์ ประชาธิปัตย์ 80 หมู่ที่ 1
86 นาย สมยศ วงศ์สุข ประชาธิปัตย์ 58/76 หมู่ที่ 1
87 นาย เกิด มาวัลย์ ประชาธิปัตย์ 58/64 หมู่ที่ 1
88 นาย สำรวย ม่วงแป้น ประชาธิปัตย์ 58/39 หมู่ที่ 1
89 นางสาว รัตนา วรรณแจ่ม ประชาธิปัตย์ 215 หมู่ที่ 1
90 นาง เยาวลักษณ์ ยั่งยืน ประชาธิปัตย์ 439 หมู่ที่ 1
91 นาย สราวุธ สารพืช ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
92 นางสาว ศศิธร มอญญะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
93 นาง สุรีย์ พรพิศ ประชาธิปัตย์ 58/46 หมู่ที่ 1
94 นางสาว ดวงหทัย ฉายพระภักตร์ ประชาธิปัตย์ 58/49 หมู่ที่ 1
95 นาย มานะ สงวนโสม ประชาธิปัตย์ 58/33 หมู่ที่ 1
96 นาย บุญส่ง สุชสุแดน ประชาธิปัตย์ 58/40 หมู่ที่ 1
97 นางสาว สุมาลี จันทร์สำเภา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
98 นาย ฉลวย พรพิศ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
99 นาง นิตยา จาตุรงคกุล ประชาธิปัตย์ 58/18 หมู่ที่ 1
100 นาย อนันต์ วงษ์เนียม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
101 นาง วิไล ขาวหอมกลิ่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
102 นางสาว กนกลักษณ์ พลดงนอก ประชาธิปัตย์ 58/54 หมู่ที่ 1
103 นาง พเยาว์ ดีเนตร ประชาธิปัตย์ 58/24 หมู่ที่ 1
104 นาง ลำพรรณ หาทรัพย์ครอง ประชาธิปัตย์ 58/51 หมู่ที่ 1
105 นางสาว นัยน์ภรณ์ ประไพศิลป์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
106 นาง แดง บุญเผือก ประชาธิปัตย์ 58/23 หมู่ที่ 1
107 นาง พนอนิจ กิตติพูนสุข ประชาธิปัตย์ 58/20 หมู่ที่ 1
108 นาย ยม ปักษี ประชาธิปัตย์ 235 หมู่ที่ 1
109 นาง ทองใบ สุนทรธัย ประชาธิปัตย์ 16 หมู่ที่ 1
110 นาย สมเดช มงคลเพ็ชร์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
111 นาง สมศรี อ่อนน้อม ประชาธิปัตย์ 58/58 หมู่ที่ 1
112 นาย จรูญ โฮ้เจริญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
113 นางสาว วิเศษ พูนเมือง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
114 นาง พัชรี บานเย็น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
115 นาง เรไร มาตโค ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
116 นาย ทวี เฉยช้า ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
117 นาย ลิขิต วิธูรัตน์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 1
118 นาย ธานี จำปาสด ร-ป 31 ซอย 1 449 หมู่ที่ 2
119 นาย กฤษชัย ประจงมูล ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
120 นางสาว นันทพร รุ่งเรือง ร-ป 31 ซอย 1 160 หมู่ที่ 2
121 นางสาว สุดใจ ภาดี ร-ป 31 ซอย 1 439 หมู่ที่ 2
122 นาง สมจิตต์ มุกดาประการ ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
123 นางสาว ลัดดาวัลย์ พูลสวัสดิ์ ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
124 นาย สุวรรณ ถือซื่อ พหลโยธิน 94 หมู่ที่ 2
125 นาง นารี พูนเมือง ร-ป 31 ซอย 1 170 หมู่ที่ 2
126 นางสาว นุชจรินทร์ จู่โจม ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
127 นาย บุญญชาติ บุญสวัสดิ์ ร-ป 31 ซอย 1 122 หมู่ที่ 2
128 นาง จันทร์เพ็ญ แก้วประไพ ซ.ร-น 1 376 หมู่ที่ 2
129 นาย พีรพันธ์ ปิดตะคึ ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
130 นาย เดชา รุ่งกาญตนศักดิ์ คลองหนึ่งพัฒนา หมู่ที่ 2
131 นางสาว สุนีย์ แก่นมณี ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
132 นางสาว กาญจนา สุดประเสริฐ ร-ป 31 ซอย 1 หมู่ที่ 2
133 นาย สมาน โปร่งจิตร ร-ป 31 ซอย 1 437 หมู่ที่ 2
134 นาง สุทิน อิ่มสมบัติ ร-ป 31 205 หมู่ที่ 2
135 นางสาว ขวัญดาว แสงศรี ซ.ร-น 1 214/1 หมู่ที่ 2
136 นาง ทองจันทร์ สุขสมบุญ ซ.ร-น 1 282 หมู่ที่ 2
137 นาง จำเริญ สวัสดิผล ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
138 นางสาว สมพงษ์ ภูมะเรศ ซ.ร-น 1 214 หมู่ที่ 2
139 นาย ณรงค์ ภูมะเรศ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
140 นาง รัชนก เปี่ยมทองคำ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
141 นางสาว สมคิด ศรีชม ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
142 นาย สมเกียรติ แสงผ่องแผ้ว ซ.ร-น 1 1/3 หมู่ที่ 2
143 นาง สำราญ ฟักหอม ซ.ร-น 1 152 หมู่ที่ 2
144 นาย เสริม อิ่มเอิบ ซ.ร-น 1 24 หมู่ที่ 2
145 นาย ไชโย แสงเดือนฉาย คลองหนึ่งพัฒนา หมู่ที่ 2
146 นางสาว วันทนา ทรัพย์ภิรมย์ ซ.ร-น 1 180 หมู่ที่ 2
147 นางสาว พะเยาว์ ศิริพันธ์ ซ.ร-น 1 190 หมู่ที่ 2
148 นางสาว เนตรอร จันทนะเวส ซ.ร-น 1 48 หมู่ที่ 2
149 นางสาว บังอร สังข์ทอง ซ.ร-น 1 102 หมู่ที่ 2
150 นาง วัชรี กองสุขผล ซ.ร-น 1 19 หมู่ที่ 2
151 นาง นงลักษณ์ สุหงสา ซ.ร-น 1 56/1 หมู่ที่ 2
152 นาย ปลิว ทรัพย์ภิรมย์ ซ.ร-น 1 146 หมู่ที่ 2
153 นาย จำลอง ภูมะเรศ ซ.ร-น 1 2/8 หมู่ที่ 2
154 นาย วีระชาติ แสนสนิท ซ.ร-น 1 230 หมู่ที่ 2
155 นาย วิมล โกสินทร์ ซ.ร-น 1 106 หมู่ที่ 2
156 นาย นาม พุ่มกาหลง ซ.ร-น 1 174 หมู่ที่ 2
157 นางสาว เล็ก ขำจริง ซ.ร-น 1 2 หมู่ที่ 2
158 นาง จำปี จันทร์ย้อย ซ.ร-น 1 62/1 หมู่ที่ 2
159 นาง จุก ทรัพย์ภิรมย์ ซ.ร-น 1 134 หมู่ที่ 2
160 นาย เสวียน ทองคู่ ซ.ร-น 1 352/1 หมู่ที่ 2
161 นางสาว ลัดดา ภูธเรศ ซ.ร-น 1 212 หมู่ที่ 2
162 นาย สมศักดิ์ โตรอด ซ.ร-น 1 20 หมู่ที่ 2
163 นาย สาธิต หอมเกษร ซ.ร-น 1 260 หมู่ที่ 2
164 นาย บรรเทิง ทับด้วง ซ.ร-น 1 108 หมู่ที่ 2
165 นาย หน่ง มุ้ยนาม ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
166 นางสาว เวียง จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 342 หมู่ที่ 2
167 นาย วิเชษฐ์ ศิริม่วง ซ.ร-น 1 132 หมู่ที่ 2
168 นาย บุญเชิด เอี่ยมกาย ซ.ร-น 1 40 หมู่ที่ 2
169 นางสาว นิตยา จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 350/1 หมู่ที่ 2
170 นาย สงครา กิติวรรณ์ ซ.ร-น 1 280 หมู่ที่ 2
171 นาง เชียร ภาชีเชาว์ ซ.ร-น 1 178 หมู่ที่ 2
172 นาย ปฏิวัติ แก้วสีขาว ซ.ร-น 1 362 หมู่ที่ 2
173 นาง สมบูรณ์ สัมมาเกตุ ซ.ร-น 1 60/2 หมู่ที่ 2
174 นาย จิโรจ เอ็มรัตน์ ซ.ร-น 1 348 หมู่ที่ 2
175 นาย จำนงค์ ดีพูล ซ.ร-น 1 164 หมู่ที่ 2
176 นาง กนกพร คงสมแสวง ซ.ร-น 1 3/1 หมู่ที่ 2
177 นาย สำเริง จันทร ซ.ร-น 1 328 หมู่ที่ 2
178 นาย ขันชัย ฤทธิ ซ.ร-น 1 354 หมู่ที่ 2
179 นางสาว พิศมัย สิทธิโชค ซ.ร-น 1 304 หมู่ที่ 2
180 นางสาว บุสดี ปานแก้ว ซ.ร-น 1 312 หมู่ที่ 2
181 นาย สุนทร หอมเกษร ซ.ร-น 1 258 หมู่ที่ 2
182 นาย สามารถ โตสมบัติ ซ.ร-น 1 254 หมู่ที่ 2
183 นางสาว จินดา จันทร ซ.ร-น 1 322 หมู่ที่ 2
184 นาย ประเทือง จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
185 นาย นิพนธ์ โสแก้ว ซ.ร-น 1 300 หมู่ที่ 2
186 นาง สุชีพ สิทธิโชค ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
187 นาย สารัตน์ สวัสดิ์รัตติกุล ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
188 นาง จิราพร เตี่ยมศิริ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
189 นาย สมรัก สวัสดิ์รัตติกุล ซ.ร-น 1 194 หมู่ที่ 2
190 นางสาว สุทธิรักษ์ มากปรี ซ.ร-น 1 306 หมู่ที่ 2
191 นาย ถวิล ฮวบศรี ซ.ร-น 1 340 หมู่ที่ 2
192 นาย ภีมะ ทับเปรม ซ.ร-น 1 334 หมู่ที่ 2
193 นาย จรัญ จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 358 หมู่ที่ 2
194 นาย ประสิทธิ์ ทับเปรม ซ.ร-น 1 332 หมู่ที่ 2
195 นาย พนม ฟักหอม ซ.ร-น 1 124 หมู่ที่ 2
196 นาง ลัดดา พุ่มพวง ซ.ร-น 1 11 หมู่ที่ 2
197 นาย ยอด จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
198 นางสาว ฉลอง วงษ์มณี ซ.ร-น 1 44 หมู่ที่ 2
199 นาย วิเชฏ กองสุขผล ซ.ร-น 1 100 หมู่ที่ 2
200 นาง สมคิด ภาคเสมา ซ.ร-น 1 70 หมู่ที่ 2
201 นาง สายหยุด อ่อนช่วยพันธ์ ซ.ร-น 1 98 หมู่ที่ 2
202 นางสาว ถนอม ทองสุข ซ.ร-น 1 166 หมู่ที่ 2
203 นาย สมศักดิ์ บัวผึ้ง ซ.ร-ป 21 64 หมู่ที่ 2
204 นาย อุไร สุกกล่ำ ซ.ร-ป 31 255 หมู่ที่ 2
205 นาย นเรศ สุกกล่ำ ซ.ร-ป 31 221 หมู่ที่ 2
206 นาย สันชัย สุกกล่ำ ซ.ร-ป 31 หมู่ที่ 2
207 นาง อารีย์ พินสมพงษ์ เลียบคลองรังสิต หมู่ที่ 2
208 นาง เรณู พลสินพยัคฆ์ ซ.ร-ป 31 336 หมู่ที่ 2
209 นางสาว จง ตรีถวิล ซ.ร-ป 21 หมู่ที่ 2
210 นาย แผน บุญรอด ซ.ร-ป 31 ซอย 1 543 หมู่ที่ 2
211 นาย สุชาติ เย็นทรวง ซ.ร-ป 31 ซอย 1 319 หมู่ที่ 2
212 นางสาว พรรณราย สาธร ริมคลองศาลเจ้าไต่ฮงกง หมู่ที่ 2
213 นาย นิกร แสงวัฒนะ ซ.ร-น 13 ซ.7 63 หมู่ที่ 2
214 นาย สำราญ อ่อนประสพ ซ.ร-ป 31 324/2 หมู่ที่ 2
215 นาง ราตรี เจริญศักดิ์ ซ.ร-ป 31 ซอย 1 257 หมู่ที่ 2
216 นาง เบญจมาศ คงอยู่ ซ.ร-ป 31 165 หมู่ที่ 2
217 นางสาว สุทิษา ตระการจันทร์ ริมคลองศาลเจ้าไต่ฮงกง หมู่ที่ 2
218 นาง กฤษณา พัฒน์อ่อน ริมคลองศาลเจ้าไต่ฮงกง หมู่ที่ 2
219 นาย สายัณห์ สู้ศึก ริมคลองศาลเจ้าไต่ฮงกง หมู่ที่ 2
220 นางสาว เกศรินทร์ เสวกสุท ซ.ร-ป 31 254/2 หมู่ที่ 2
221 นางสาว ไพฑูรย์ เสวกสุท ริมคลองศาลเจ้าไต่ฮงกง หมู่ที่ 2
222 นางสาว สุรีย์วรรณ กิจพจน์ ซ.ร-ป 31 207 หมู่ที่ 2
223 นาย กิจ ปั้นงาม ชช. ประตูน้ำจุฬาลงกรณ์ 167 หมู่ที่ 2
224 นาง จำลอง แก้วผ่อง พหลโยธิน 127 ซ. 1 143 หมู่ที่ 2
225 นางสาว สายแก้ว ชมภูธง ซ.ร-ป 17 317 หมู่ที่ 2
226 นาย สัมพันธ์ แซ่เตีย ซ.ร-น 1 204/1 หมู่ที่ 2
227 นาย กิตติศักดิ์ คำเสน ซ.ร-น 1 186 หมู่ที่ 2
228 นาย ธวัช มัดฉิมา ซ.ร-น 1 274 หมู่ที่ 2
229 นาย มนัส ฟักหอม ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
230 นางสาว นัยนา อรรฆย์วรวิทย์ ซ.ร-น 1 204 หมู่ที่ 2
231 นางสาว เบ็ญจมาศ เขียวเปี่ยม ซ.ร-น 1 3 หมู่ที่ 2
232 นางสาว เพชร เขียวเปี่ยม ซ.ร-น 1 1/5 หมู่ที่ 2
233 นางสาว สุรัตน์ ฉิมวาส ซ.ร-น 1 126 หมู่ที่ 2
234 นางสาว พะยอม มอนสะแก ซ.ร-น 1 140 หมู่ที่ 2
235 นางสาว นริศรา นิลสุวรรณ์ ซ.ร-น 1 228 หมู่ที่ 2
236 นาย สำราญ ดีพูล ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
237 นาง ละไม จุลมาศ ซ.ร-น 1 352 หมู่ที่ 2
238 นางสาว แดง จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 344 หมู่ที่ 2
239 นางสาว พัชรพร วรรณพิรุณ ซ.ร-น 1 348/1 หมู่ที่ 2
240 นาย รุ่งโรจน์ เจตนา ซ.ร-น 1 106/1 หมู่ที่ 2
241 นาย สมศักดิ์ เจตนา ซ.ร-น 1 136 หมู่ที่ 2
242 นาย สัมฤทธิ์ จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 1 318 หมู่ที่ 2
243 นางสาว รัตนวรรณ ดวงประสาท ซ.ร-น 1 350 หมู่ที่ 2
244 นาย ประสิทธิ์ สวัสดีผล ซ.ร-น 1 220 หมู่ที่ 2
245 นาย บรรเจิด สวัสดิผล ซ.ร-น 1 210 หมู่ที่ 2
246 นาย สมบัติ หุ้มแพร ซ.ร-น 1 338 หมู่ที่ 2
247 นางสาว ปวีณา แซ่เตีย ซ.ร-น 1 200 หมู่ที่ 2
248 นาง อุ่นเรือน ทองคำ ซ.ร-น 1 206 หมู่ที่ 2
249 นาง เช้า พุ่มกาหลง ซ.ร-น 1 172 หมู่ที่ 2
250 นาง เนาวนิตย์ เพียรพิทักษ์ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
251 นาง เจริญ แก้วพูลศรี ซ.ร-น 1 276 หมู่ที่ 2
252 นาย สำเภา แซ่เตีย ซ.ร-น 1 188 หมู่ที่ 2
253 นาย สมคิด แซ่เตีย ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
254 นาง พัศดา บัวกลาง ซ.ร-น 1 378 หมู่ที่ 2
255 นางสาว ประภาพร ผิวงาม ซ.ร-น 1 364/1 หมู่ที่ 2
256 นาง สำราญ กุลทะโชติ ซ.ร-น 1 368 หมู่ที่ 2
257 นางสาว ธัญญาภรณ์ พิญญชิต ซ.ร-น 1 78 หมู่ที่ 2
258 นาง กัญจนา บุตรนิล ซ.ร-น 1 36 หมู่ที่ 2
259 นาย สมนึก โตสมบัติ ซ.ร-น 1 240 หมู่ที่ 2
260 นาง จิตรกัญญา แก้วสด ซ.ร-น 1 290 หมู่ที่ 2
261 นางสาว อรอุมา กฤษณะกุล ซ.ร-น 1 72 หมู่ที่ 2
262 นาย สมศักดิ์ เทียมแสง ซ.ร-น 1 262 หมู่ที่ 2
263 นาย ลิตร มีแก้ว ซ.ร-น 1 272 หมู่ที่ 2
264 นางสาว สุภา สุขสมอรรถ ซ.ร-น 1 266 หมู่ที่ 2
265 นาย บุญชัย กำจาย ซ.ร-น 1 30 หมู่ที่ 2
266 นาย สำริด ทองคำ ซ.ร-น 1 27 หมู่ที่ 2
267 นาง ไพลิน บัวทอง ซ.ร-น 1 182 หมู่ที่ 2
268 นาง บุญนาค เอี่ยมเกิด ซ.ร-น 1 29 หมู่ที่ 2
269 นางสาว นุสรา พฤกษ์เจริญสุข ซ.ร-น 1 234 หมู่ที่ 2
270 นาง รพีพร เหมรา ซ.ร-น 1 226/2 หมู่ที่ 2
271 นางสาว วิกานดา ศรีนารอด ซ.ร-น 1 50/1 หมู่ที่ 2
272 นาย สุทัตย์ เรืองสว่าง ซ.ร-น 1 114 หมู่ที่ 2
273 นางสาว วาสนา เทียนทอง ซ.ร-น 1 116 หมู่ที่ 2
274 นางสาว ศุภวรรณ แซ่จิว ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
275 นาย ณรงค์ แฉ่งหัวป่า ซ.ร-น 1 382 หมู่ที่ 2
276 นางสาว สุกัลยา โพธิ์น้อย ซ.ร-น 1 310 หมู่ที่ 2
277 นางสาว ขวัญเดือน แฉ่งหัวป่า ซ.ร-น 1 308 หมู่ที่ 2
278 นางสาว ลิ้นจี่ กล่อมพระนาง ซ.ร-น 1 324 หมู่ที่ 2
279 นาง ปนัดดา เข็มทอง ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
280 นาย จักรพันธ์ วงศ์ตาชม ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
281 นาง ณัฏฐริญา กฤษณะกุล ซ.ร-น 1 54/1 หมู่ที่ 2
282 นาย ศุกร์ ตั้งทวีพัฒนกุล ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
283 นาง ศิริพร สามารถ ซ.ร-น 1 62 หมู่ที่ 2
284 นาย วสันต์ สุขสมบุญ ซ.ร-น 1 272/2 หมู่ที่ 2
285 นาย มารุธท์ ดาวหาง ซ.ร-น 1 112 หมู่ที่ 2
286 นางสาว สุรีรัตน์ ทวีเงิน ซ.ร-น 1 264/1 หมู่ที่ 2
287 นาง อบรม อุดแสง ซ.ร-น 1 272/1 หมู่ที่ 2
288 นางสาว ลออง แสงณรงค์ ซ.ร-น 1 88 หมู่ที่ 2
289 นาง รัตนา บุญช่วย ซ.ร-น 1 38 หมู่ที่ 2
290 นางสาว ลิ้นจี่ แก้วเงิน ซ.ร-น 1 316 หมู่ที่ 2
291 นางสาว สำเนียง ทองสุข ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
292 นาย สมใจ เจ้าสาย ซ.ร-น 1 94 หมู่ที่ 2
293 นางสาว สมศรี มักกรแก้ว ซ.ร-น 1 314 หมู่ที่ 2
294 นาง วิมล สุ่มมาตย์ ซ.ร-น 1 86/1 หมู่ที่ 2
295 นางสาว ศิริพร สอนทอง ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
296 นาย วีรวัฒน์ บุตรนิล ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
297 นาง บุญมา โสภณรัตน์ ซ.ร-น 1 14 หมู่ที่ 2
298 นาย สำราญ ปุ้ยสิน ซ.ร-น 1 5 หมู่ที่ 2
299 นางสาว ศุภาพินญ์ จันสุข ซ.ร-น 1 1/4 หมู่ที่ 2
300 นาย นรา บุญมาก ซ.ร-น 1 12 หมู่ที่ 2
301 นางสาว ลัดดาวัลย์ เนื้อเย็น ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
302 นางสาว กานดา ทองสุข ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
303 นางสาว นงนุช ตุ้มทอง ซ.ร-น 1 50/2 หมู่ที่ 2
304 นาย วิเชียร ทองคำพันธุ์ ซ.ร-น 1 52 หมู่ที่ 2
305 นางสาว อารีย์ หินโมรา ซ.ร-น 1 11/2 หมู่ที่ 2
306 นาย ธีระพงศ์ อิ่มเอิบ ซ.ร-น 1 1 หมู่ที่ 2
307 นาย หนึ่ง จันทร์ละมูล ซ.ร-น 1 112/1 หมู่ที่ 2
308 นาง เปลว โตสอย ซ.ร-น 1 54 หมู่ที่ 2
309 นาง สุนีรัตน์ โตสมบัติ ซ.ร-น 1 252 หมู่ที่ 2
310 นาย ชูชาติ โตสมบัติ ซ.ร-น 1 248 หมู่ที่ 2
311 นาย บุญช่วย โตสมบัติ ซ.ร-น 1 250 หมู่ที่ 2
312 นาย วิชาญ โตสมบัติ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
313 นางสาว ชลอ ฤทธิ์เดช ซ.ร-น 1 148/1 หมู่ที่ 2
314 นาย สุรัตน์ โชควัฒนไพบูลย์ ซ.ร-น 1 222 หมู่ที่ 2
315 นางสาว บุญช่วย กล่อมพระนาง ซ.ร-น 1 226 หมู่ที่ 2
316 นาง สุนันทา ธนะสุข ซ.ร-น 1 224 หมู่ที่ 2
317 นาง สารี ประสารมารถ ซ.ร-น 1 318/1 หมู่ที่ 2
318 นางสาว ปัทมาพร ประทุมทอง ซ.ร-น 1 326 หมู่ที่ 2
319 นางสาว ราตรี ฉัตรโพธิ์ ซ.ร-น 1 42 หมู่ที่ 2
320 นางสาว สุกัญญา แก่นตุ่น ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
321 นาย สุชาติ สายสนั่น ซ.ร-น 1 206/1 หมู่ที่ 2
322 นาง เทือง แจ้งดี ซ.ร-น 1 46/2 หมู่ที่ 2
323 นางสาว สมปอง คำหล้า ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
324 นาย ละวรรณ์ พะโว ซ.ร-น 1 8 หมู่ที่ 2
325 นาย สุวิทย์ สวัสดีผล ซ.ร-น 1 208 หมู่ที่ 2
326 นางสาว โสน ฤทธิ์เดช ซ.ร-น 1 130 หมู่ที่ 2
327 นางสาว สำลี ทองคำ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
328 นาง สมฤทัย ณ ระนอง ซ.ร-น 1 270 หมู่ที่ 2
329 นาง บุญมี อิ่มเอิบ ซ.ร-น 1 46/1 หมู่ที่ 2
330 นาง วิไล นิลทัพ ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
331 นาย ภูวนัย ศรีวิลัย ซ.ร-น 1 หมู่ที่ 2
332 นาย สุภชัย สันทัด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 2
333 นาย มนูญ จันทร์เกลี้ยง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 2
334 นาย กฤษณ์ ด่านเดชา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 2
335 นาย มนตรี มากเพชร ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 2
336 นาง พยอม เกิดพิพัฒน์ ประชาธิปัตย์ 242 หมู่ที่ 2
337 นางสาว จิติมา เกิดพิพัฒน์ ประชาธิปัตย์ 244 หมู่ที่ 2
338 นาง ลำดวน ประทุมวงศ์ ประชาธิปัตย์ 240 หมู่ที่ 2
339 นาย สวัสดิ์ ประทุมวงศ์ ประชาธิปัตย์ 91/139 หมู่ที่ 2
340 นาย แพง ไชยมงค์ ประชาธิปัตย์ 856/15 หมู่ที่ 3
341 นาย ผล เสาวรส ประชาธิปัตย์ 856/9 หมู่ที่ 3
342 นาย วันชัย ศรศรี ประชาธิปัตย์ 856/3 หมู่ที่ 3
343 นาง นาง อินทร์อ้วน ประชาธิปัตย์ 62 หมู่ที่ 3
344 นาย รุ่ง เสาวรส ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
345 นางสาว วันเพ็ญ สินเพ็ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
346 นาย ธนภณ สินเพ็ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
347 นาง วิไล ละออไขย์ ประชาธิปัตย์ 119 หมู่ที่ 3
348 นาง สาลี่ อ่อนละมูล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
349 นาย อุทัย นิลสุวรรณ์ ประชาธิปัตย์ 137 หมู่ที่ 3
350 นางสาว ลม้าย เพชรเกาะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
351 นางสาว ละเมียด เพชรเกาะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
352 นาย ฉลวย พงษ์ดี ประชาธิปัตย์ 540 หมู่ที่ 3
353 นาง พัชรี สืบตระกูล ประชาธิปัตย์ 9 หมู่ที่ 3
354 นาง อารี สุวรรณปิ่น ประชาธิปัตย์ 39 หมู่ที่ 3
355 นาย เล็ก แสงสุธา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
356 นางสาว จรินทร์ หวังเจริญ ประชาธิปัตย์ 582 หมู่ที่ 3
357 นาย ฐิติวัจน์ ศักดิ์กมลธรรม ประชาธิปัตย์ 570 หมู่ที่ 3
358 นาง สำราญ แพพิพัฒน์ ประชาธิปัตย์ 604 หมู่ที่ 3
359 นางสาว พิชญาภัค ศรีสวัสดิสรรค์ ประชาธิปัตย์ 536 หมู่ที่ 3
360 นาย เล็ก เต็มบุญเกิด ประชาธิปัตย์ 626 หมู่ที่ 3
361 นาย หนุ่ม อินทะ ประชาธิปัตย์ 520 หมู่ที่ 3
362 นาย บุญเลิศ ด้วงเงิน ประชาธิปัตย์ 482 หมู่ที่ 3
363 นางสาว จารุวรรณ ฉลวยศรี ประชาธิปัตย์ 298 หมู่ที่ 3
364 นาย ชุติพนธ์ ใจดี ประชาธิปัตย์ 302 หมู่ที่ 3
365 นาง ศิริวรรณ แก้วคำลา ประชาธิปัตย์ 148 หมู่ที่ 3
366 นางสาว มณฑา ฤกษ์โภคี ประชาธิปัตย์ 135 หมู่ที่ 3
367 นาง ปาณิศา อาจจำนงค์ ประชาธิปัตย์ 146 หมู่ที่ 3
368 นาง บุญโฮม สมุยน้อย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
369 นาง สุนันท์ พิมพ์เงิน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
370 นาง จอย ทองกล่อมสี ประชาธิปัตย์ 11 หมู่ที่ 3
371 นางสาว กาญจนา พอบำเพ็ญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
372 นาง แหวน เชษฐนอก ประชาธิปัตย์ 189 หมู่ที่ 3
373 นางสาว ปทุมทิพย์ ถือซื่อ ประชาธิปัตย์ 46 หมู่ที่ 3
374 นาง อนงค์ สารทอสี ประชาธิปัตย์ 4/36 หมู่ที่ 3
375 นาย ธานี สารทอสี ประชาธิปัตย์ 4/35 หมู่ที่ 3
376 นาย ปรีดา บุญแก่น ประชาธิปัตย์ 286 หมู่ที่ 3
377 นางสาว คนึงนิจ ศรีทอง ประชาธิปัตย์ 478 หมู่ที่ 3
378 นาย โขง เขาชมวัน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
379 นาย ถวิล สุพัฒฑา ประชาธิปัตย์ 830 หมู่ที่ 3
380 นาย จำลอง ศรีแก้วอินทร์ ประชาธิปัตย์ 858 หมู่ที่ 3
381 นาย ขาว แซ่ตั้ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
382 นาง เฉลียว กันภัย ประชาธิปัตย์ 468 หมู่ที่ 3
383 นาง ยุพิน อุบลบาล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
384 นาย แม้น พิมศรี ประชาธิปัตย์ 105 หมู่ที่ 3
385 นาง ธัญญาพร ธรรมรส ประชาธิปัตย์ 616 หมู่ที่ 3
386 นางสาว ญานิกา พิมพา ประชาธิปัตย์ 232 หมู่ที่ 3
387 นาง ปทุมพร ไวยวัฒถา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
388 นาย ทอน นิลสุวรรณ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
389 นาง จำรัส ประไพตระกูล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
390 นาง กิติมา พุฒจันทร์ ประชาธิปัตย์ 188 หมู่ที่ 3
391 นาง จิราพร ชุติเวทวัลลภ ประชาธิปัตย์ 121 หมู่ที่ 3
392 นาง ทองใบ ชูสงค์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
393 นาย สมศักดิ์ พันนัทธี ประชาธิปัตย์ 856 หมู่ที่ 3
394 นาง ทิมสี โพธิ์เงิน ประชาธิปัตย์ 109 หมู่ที่ 3
395 นางสาว อรอุมา มนัส ประชาธิปัตย์ 244 หมู่ที่ 3
396 นางสาว กัญญา ภู่ระหงษ์ ประชาธิปัตย์ 175 หมู่ที่ 3
397 นาง สุดใจ เข็มทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
398 นาย สมชาย ปัญญา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
399 นาย พะยอม สอนใต้ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
400 นาย กมล ใจเพ็ชร ประชาธิปัตย์ 5 หมู่ที่ 3
401 นางสาว สาวิตรี ศรีงาม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
402 นางสาว วีนา ปํญญา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
403 นาย จุมพล ทองอ่วมใหญ่ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
404 นางสาว ลลนา ศรีงาม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
405 นาย อัมพร พันธ์นัดที ประชาธิปัตย์ 168 หมู่ที่ 3
406 นาง กร พันธ์นัดที ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
407 นาย มานะ โตชมบุญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
408 นาย อ่อน ใจเพ็ชร ประชาธิปัตย์ 3 หมู่ที่ 3
409 นาง สมจิตร อรรถวิเชียร ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
410 นาง บุญส่ง แฉ่งหัวป่า ประชาธิปัตย์ 80 หมู่ที่ 3
411 นาย สมปอง แก้วพูลศรี ประชาธิปัตย์ 78 หมู่ที่ 3
412 นาง พเยาว์ เพิ่มอำนาจ ประชาธิปัตย์ 27 หมู่ที่ 3
413 นาย สำราญ แก้วพวง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
414 นาง ลำเพย รื่นโพธิ์กลาง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
415 นาย บรรทม จันทร์แก้ว ประชาธิปัตย์ 346 หมู่ที่ 3
416 นาย มณี เอี่ยมละออ ประชาธิปัตย์ 344 หมู่ที่ 3
417 นางสาว ติ๋ม แสงทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
418 นางสาว สายหยุด มีโต ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
419 นาย บานเย็น จันทร์แก้ว ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
420 นางสาว นงนุช ไกรศักดิ์ศรี ประชาธิปัตย์ 342/2 หมู่ที่ 3
421 นาง วันเพ็ญ มากทรัพย์ ประชาธิปัตย์ 342 หมู่ที่ 3
422 นางสาว อ้อย จันทร์แก้ว ประชาธิปัตย์ 348 หมู่ที่ 3
423 นาง ลำพูน ไกรศักดิ์ศรี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
424 นาง บุญชู อินทร์แย้ม ประชาธิปัตย์ 194 หมู่ที่ 3
425 นาง เชื่อม พันธ์นัดที ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
426 นาย สมศักดิ์ วิริยงค์ ประชาธิปัตย์ 7 หมู่ที่ 3
427 นาย แฉล้ม สุวรรณโณ ประชาธิปัตย์ 220 หมู่ที่ 3
428 นาง สุจิรวดี แซ่แต้ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
429 นางสาว จันทร์จิรา ขยันสลุง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
430 นางสาว สุกัญญา ลอดกระโทก ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
431 นาง ไอรดา อินสะอาด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
432 นาง ปุณณภา เอกสันฐาน ประชาธิปัตย์ 274 หมู่ที่ 3
433 นางสาว กองคำ ถิ่นถาน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
434 นางสาว วิไลลักษณ์ ทรัพย์ล้อม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
435 นางสาว อ้อ พันธ์นิรันดร์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
436 นาย วินัย สุวรรณกระจ่าง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
437 นาย นพดล เงาะด่วน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
438 นางสาว ภานิชา สุวรรณกระจ่าง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
439 นาง ยุพดี รัตนสุขสกุล ประชาธิปัตย์ 426 หมู่ที่ 3
440 นาง ศิริพร อ๊อกเลียง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
441 นางสาว สุดาพร นาครุ้ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
442 นาย พิชิต เหมือนอินทร์ ประชาธิปัตย์ 16/1 หมู่ที่ 3
443 นางสาว กชพร ส่งมา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
444 นาง ประยูร ห้อยดี ประชาธิปัตย์ 370 หมู่ที่ 3
445 นางสาว นันท์จณีย์ ปัตนา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
446 นางสาว พรเพ็ญ เนรมิตร์ ประชาธิปัตย์ 296 หมู่ที่ 3
447 นาง สุนีย์ กรมวังก้อน ประชาธิปัตย์ 490 หมู่ที่ 3
448 นาย อนันต์ ทับอ่อง ประชาธิปัตย์ 486 หมู่ที่ 3
449 นางสาว อร่ามศรี สัมมาวรณ์ ประชาธิปัตย์ 508 หมู่ที่ 3
450 นาย เกรียงไกร ศรีทอง ประชาธิปัตย์ 500 หมู่ที่ 3
451 นาย สุวัฒน์ บุปผา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
452 นาง กุหลาบ ศรีทอง ประชาธิปัตย์ 502 หมู่ที่ 3
453 นางสาว ลำพึง ราชบุญศึก ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
454 นาง ไสว ธูปทอง ประชาธิปัตย์ 440 หมู่ที่ 3
455 นาง นพรัตน์ ถือซื่อ ประชาธิปัตย์ 496 หมู่ที่ 3
456 นาย ไพโรจน์ กลั่นงิ้ว ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
457 นาย บุญรอด อินทแย้ม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
458 นาง วิมล สาหร่าย ประชาธิปัตย์ 458 หมู่ที่ 3
459 นาง สมบูรณ์ เรือนงาม ประชาธิปัตย์ 362 หมู่ที่ 3
460 นางสาว พจณีย์ แสงทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
461 นาง พรทิพย์ ทองประชุม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
462 นาย ทองคำ จันทร์แก้ว ประชาธิปัตย์ 350 หมู่ที่ 3
463 นาย ณพศิษฐ์ ธูปทอง ประชาธิปัตย์ 410 หมู่ที่ 3
464 นาย ประทีป เพ็งแสงสม ประชาธิปัตย์ 488 หมู่ที่ 3
465 นาย วันชัย จันทร์แก้ว ประชาธิปัตย์ 352 หมู่ที่ 3
466 นางสาว ปุณยวีร์ กาบโกพุทธ ประชาธิปัตย์ 464 หมู่ที่ 3
467 นางสาว ศิริรัตน์ ธูปทอง ประชาธิปัตย์ 462 หมู่ที่ 3
468 นาง สุนันทา อุ่นใจ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
469 นาง สังวาลย์ ธูปทอง ประชาธิปัตย์ 408 หมู่ที่ 3
470 นาง วราลักษณ์ จันทรา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
471 นาง ปิติพร แก้วเทศ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
472 นาย สุเทพ ห้อยดี ประชาธิปัตย์ 354 หมู่ที่ 3
473 นาง สุนิสา ศรีบุญรอด ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
474 นาย ประเสริฐ พิมพ์นุ่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
475 นาย วิทยา เอี่ยมซิ้ว ประชาธิปัตย์ 366 หมู่ที่ 3
476 นางสาว อมรพรรณ ไพเราะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
477 นาย สุธน ใหญ่ยิ่ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
478 นางสาว เสาวลักษณ์ เรือนปัญจะ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
479 นาย ประดิษฐ์ แก้วเหลี่ยม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
480 นางสาว หมาย แซ่จาง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
481 นาย ธานี ทองยืน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
482 นางสาว นิตยา โหงทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
483 นาง รัชนีย์ สุขแสง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 3
484 นาย สุชาติ จงเจริญ ประชาธิปัตย์ 127 หมู่ที่ 3
485 นาย บุญช่วย บุญสุด ประชาธิปัตย์ 13 หมู่ที่ 4
486 นาย วีระศักดิ์ คิดคำนวล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
487 นางสาว กาณชญา มั่นใจ ร่วมมิตร 6 หมู่ที่ 4
488 นาง ศิริวรรณ บุญช่วยเจริญพร ร่วมมิตร 68 หมู่ที่ 4
489 นาย ไพโรจน์ เคลือบมงคล นฐวรรณ 6 หมู่ที่ 4
490 นาง เกล็ดดาว สองสุข นฐวรรณ 21 หมู่ที่ 4
491 นาย ญี่ปุ่น ภู่คุ้ม นฐวรรณ 23 หมู่ที่ 4
492 นาง พัชรี เผือกฟัก นฐวรรณ 10 หมู่ที่ 4
493 นาย ธนู คุณเผือก นฐวรรณ 14 หมู่ที่ 4
494 นางสาว สุภาศรี น้อยรังษี นฐวรรณ 18 หมู่ที่ 4
495 นาง สมบูรณ์ ทองนพรัตน์ ร่วมมิตร 241 หมู่ที่ 4
496 นาง จำลอง ลีนุกุล นฐวรรณ 8 หมู่ที่ 4
497 นางสาว ประภาศิริ เพชรรักษา ร-น 15 หมู่ที่ 4
498 นาย โกมล ภู่ทองดี ร-น 15 หมู่ที่ 4
499 นาย คำพู ศิลาเลิศ ร-น 15 หมู่ที่ 4
500 นาย สมศักดิ์ สภาเอี่ยมจิตร ร-น 15 หมู่ที่ 4
501 นาง สุรพร งามชม ร-น 15 หมู่ที่ 4
502 นาย ภูษิต แก้ววิรุฬ ร-น 15 หมู่ที่ 4
503 นาง อนุพร วงศ์มุข ร-น 15 หมู่ที่ 4
504 นาง พรรณิภา เพ็ชรถัด ร-น 15 หมู่ที่ 4
505 นาง อัจฉรา หาไธสง ร-น 15 หมู่ที่ 4
506 นาง ศรีวรรณ สนธิ ร-น 15 หมู่ที่ 4
507 นาย สุรพล วงศ์มุข ร-น 15 หมู่ที่ 4
508 นาย อนันต์ น้อยลาศ ร-น 15 หมู่ที่ 4
509 นาย อุษาหะ สุขคง ร-น 15 หมู่ที่ 4
510 นาง ดวงจันทร์ ผาวันดี ร-น 15 หมู่ที่ 4
511 นาย ศักดิ์ทวี พวงชมภู ร-น 15 หมู่ที่ 4
512 นาง สุมล หาไธสง ร-น 15 หมู่ที่ 4
513 นาย สงัด สุวรรณเพ็ชร ร-น 15 หมู่ที่ 4
514 นางสาว นภาพร หมวกทอง ร-น 15 หมู่ที่ 4
515 นาย ฟอง อ่อนเกล้า ร-น 15 หมู่ที่ 4
516 นาย สังวาล แจ่มสงค์ ร-น 15 หมู่ที่ 4
517 นาง ดารุณี จันทะวงษ์ ร-น 15 หมู่ที่ 4
518 นาย ประสงค์ สภาเอี่ยมจิตร ร-น 15 หมู่ที่ 4
519 นาย ไพโรจน์ ปัดสำราญ ร-น 15 หมู่ที่ 4
520 นาย พีระ กิจชิตี ร-น 15 หมู่ที่ 4
521 นางสาว จินดา ทองคำสุก ร-น 15 หมู่ที่ 4
522 นาง กนกรัตน์ เมืองทอง ร-น 15 หมู่ที่ 4
523 นางสาว ราตรี เปลี่ยนเจริญ ร-น 15 หมู่ที่ 4
524 นาง พเยาว์ ฤกษ์เปรมปรี ร-น 15 106 หมู่ที่ 4
525 นาง สุภานัน การเจริญ ร-น 15 หมู่ที่ 4
526 นางสาว สมคิด อินทรเสวก มรว.สุวพรรณ 52/1 หมู่ที่ 4
527 นางสาว ละออง เทลโพธิ์ คลองสองสามัคคี 1/10 หมู่ที่ 4
528 นางสาว ปานจิตต์ เข็มทอง คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
529 นาย วิทยา แนบสนิท คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
530 นาย วรรณะ บัวประทุม คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
531 นาง ฤทธิ์ พันธุ์เอก คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
532 นาง สุนธารี แก้วทอง คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
533 นางสาว อุไรวรรณ ดาวพันธ์ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
534 นาง วิภาวรรณ ชูวงษ์วาน คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
535 นางสาว เจสดา นิติธรรม คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
536 นาย ปัณณะ ทับทองคำ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
537 นาย สุนทร ชองรัมย์ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
538 นางสาว อุษา ผลเกิด คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
539 นาง สมศรี ผลเกิด คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
540 นาง กัญญา วิจิรัมย์ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
541 นาง ชูชื่น เผือกทอง คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
542 นางสาว ดวงกมล โพธา คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
543 นางสาว อำพร เอี๊ยวเน๊า คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
544 นางสาว อุทัย สุเทวพร คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
545 นาง ละออ บัวประทุม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
546 นางสาว พยุง แก้วจ้อย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
547 นางสาว นุชรี ธรรมกัญญา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
548 นาง สมัย ทับทิม คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
549 นาง สุนีย์ จีรัง คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
550 นาย ทศพร นิลเทพ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
551 นาย ทองพูน คำเสียง คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
552 นางสาว สำเภา มากมี คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
553 นาง กุหลาบทิพย์ พะนะโพธิ์ คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
554 นาย สุเทพ แก้วเขียว ร-น 15 หมู่ที่ 4
555 นาย บุญธรรม โชคชัย ร-น 15 329 หมู่ที่ 4
556 นาย กิตติวุฒิ ชัยศรีวณิช ร-น 21 10 หมู่ที่ 4
557 นาย ปรินทร เดือยขุนทด ร-น 21 12 หมู่ที่ 4
558 นาย สมคิด วังจำนงค์ ร-น 21 16 หมู่ที่ 4
559 นางสาว กาญจนา เหมือนครุฑ ร-น 21 4 หมู่ที่ 4
560 นาง ศิริรัตน์ ฉายินทุ ร-น 21 323 หมู่ที่ 4
561 นางสาว ปุณณดา ถือซื่อ ร-น 21 321 หมู่ที่ 4
562 นาย มานิต พันธ์เพชร ร-น 21 339 หมู่ที่ 4
563 นางสาว ศศิธร ติระวิไลรักษ์ประภา ร-น 21 28 หมู่ที่ 4
564 นาย ดนัย แก้วประดับ ร-น 21 317 หมู่ที่ 4
565 นาย จรัล ชัยชุมพร ร-น 21 319 หมู่ที่ 4
566 นาย วีระพล ธงอาจ ร-น 21 6 หมู่ที่ 4
567 นาย วินัย ศิริสุนทร ร-น 21 24 หมู่ที่ 4
568 นางสาว นิภาพร รัตนวรรณ์ ร-น 23 2 หมู่ที่ 4
569 นาย นิมิต ติระวิไลรักษ์ประภา ร-น 21 30 หมู่ที่ 4
570 นาง ธีระนันท์ เสือทองคำ ร-น 21 8 หมู่ที่ 4
571 นางสาว สุภาภรณ์ ด้วงงิน ร-น 29 98 หมู่ที่ 4
572 นาย วิภัช ขันติพงษ์ ร-น 23 105 หมู่ที่ 4
573 นางสาว น้ำทิพย์ ธรรมกัญญา คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
574 นาง จิตขจี ภักดี ร-น 13 129/60 หมู่ที่ 4
575 นางสาว สุวรรณา แก้วจ้อย คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
576 นางสาว บำรุง วิไล ร-น 27 หมู่ที่ 4
577 นาง บุญชู ปู่เรือน ร-น 13 หมู่ที่ 4
578 นางสาว กัลยา พูนสวัสดิ์ สามมัคคีธรรม หมู่ที่ 4
579 นาง เหนียม เพชรพงศ์ ร-น 29 หมู่ที่ 4
580 นาง บุญนาค วรรณโนมัย ร-น 29 หมู่ที่ 4
581 นางสาว จงกล ศรีนาเรียง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
582 นาง ทองสี ศรีนาเรียง ร-น 17 หมู่ที่ 4
583 นางสาว สาว คงทิม ร-น 2 หมู่ที่ 4
584 นางสาว วรรณนิภา แตงน้อย ร-น 15 หมู่ที่ 4
585 นางสาว ขม ถนอมชื่น ร-น 24 หมู่ที่ 4
586 นาย ณัฐวุฒิ ปิ่นสกุล ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 4
587 นางสาว ราตรี ศูนย์อ่อน ร-น 27 หมู่ที่ 4
588 นางสาว ดนตรี บุรีขันธ์ ร-น 29 หมู่ที่ 4
589 นางสาว วันดี เก่งธรรม คลองสองสามัคคี หมู่ที่ 4
590 นาย สมศักดิ์ บังเกิด ร-น 17 หมู่ที่ 4
591 นาย วิรัตน์ แนบสนิท ร-น 17 หมู่ที่ 4
592 นางสาว สำรวย รุ่งรัศมี ร-น 24 หมู่ที่ 4
593 นางสาว พรรณนิภา บัวประทุม ร-น 29 หมู่ที่ 4
594 นางสาว เจียน แซ่โซ ร-น 17 หมู่ที่ 4
595 นางสาว ทองแดง มาไพรสาร ร-น 29 หมู่ที่ 4
596 นาง พยุง รุ่งรัศมี ร-น 17 หมู่ที่ 4
597 นาย ทรงศักดิ์ วงษ์สุวรรณ์ ร-น 29 หมู่ที่ 4
598 นางสาว ศิรรณี โรจนเวทิน ร-น 24 ซ 1 หมู่ที่ 4
599 นาย สนิท สุดสารคร ร-น 24 ซ 1 หมู่ที่ 4
600 นาย มานัฐ นิโยธา ร-น 29 หมู่ที่ 4
601 นาย จิม นะมิตรรัมย์ ร-น 29 หมู่ที่ 4
602 นางสาว สุวรรณา บัวประทุม ร-น 29 หมู่ที่ 4
603 นาย สุวิน ประดิษฐ์ศรี ร-น 29 หมู่ที่ 4
604 นาย สุนทร มีสีบัว ร-น 27 หมู่ที่ 4
605 นาย สมบัติ พรมเจียม ร-น 27 หมู่ที่ 4
606 นางสาว สุนันต์ ศรีบัว ร-น 27 หมู่ที่ 4
607 นาง บุญเริ่ม ทิพย์เนตร ร-น 27 หมู่ที่ 4
608 นาย สุชิน สุรเดช ร-น 27 หมู่ที่ 4
609 นาย สุรชาติ สุรเดช ร-น 27 หมู่ที่ 4
610 นาย พา พุ่มเนตร ร-น 27 หมู่ที่ 4
611 นาย สาริพิย์ เพชรพงศ์ ร-น 27 หมู่ที่ 4
612 นางสาว อัจฉราพร ทองกัด ร-น 27 หมู่ที่ 4
613 นาย บุญธรรม เสียงดี ร-น 27 หมู่ที่ 4
614 นาย โรจนฤทธิ์ บัวเทศ ร-น 27 หมู่ที่ 4
615 นางสาว สวยงาม นะทอน ร-น 27 หมู่ที่ 4
616 นาย สมชาย สังข์ทอง ร-น 27 หมู่ที่ 4
617 นาย คำแดง พรมบุญ ร-น 27 หมู่ที่ 4
618 นางสาว ยุวนิดา จุลปาน ร-น 27 หมู่ที่ 4
619 นาย จรัญ จุลปาน ร-น 27 หมู่ที่ 4
620 นาง ผดุง อภิมล ร-น 27 หมู่ที่ 4
621 นาย อนันต์ จุลปาน ร-น 27 หมู่ที่ 4
622 นาง สังวล ศรีวิชัย ร-น 27 หมู่ที่ 4
623 นางสาว ณัฐพร ฉายศิริ ร-น 27 หมู่ที่ 4
624 นาง พรภักดิ์ ฉายศิริ ร-น 27 หมู่ที่ 4
625 นาย ลำยอง สังขพิมพ์ ร-น 27 ซ.4 38/4 หมู่ที่ 4
626 นางสาว นิตยา กลิ่นชมภู ร-น 27 หมู่ที่ 4
627 นาย อ๊อด ยะหล่อม ร-น 23 ซ.1 หมู่ที่ 4
628 นาย อำพล แจ่มผล ร-น 27 หมู่ที่ 4
629 นางสาว วิภาวัลย์ ก๋งฉิน ร-น 22 หมู่ที่ 4
630 นาง สายหยุด ภูมิคอนสาร ร-น 27 หมู่ที่ 4
631 นางสาว วิภา พุ่มทองดี ร-น 23 ซ.1 หมู่ที่ 4
632 นาย สมเกียรติ แก้วจ้อย ร-น 17 หมู่ที่ 4
633 นางสาว พยุง น้อยอยู่ ร-น 17 หมู่ที่ 4
634 นาย โยธิน โงมสันเทียะ ร-น 27 ซ.4 หมู่ที่ 4
635 นาง กุหลาบ ช่วยชู ร-น 22 หมู่ที่ 4
636 นางสาว วันเพ็ญ อ่อนท้วม ร-น 25 หมู่ที่ 4
637 นาย กิตติศักดิ์ ดีชื่น ร-น 25 หมู่ที่ 4
638 นาย อมร งามละม้าย ร-น 25 หมู่ที่ 4
639 นางสาว ทองใส ตะพานทอง ร-น 39 หมู่ที่ 4
640 นาย สมบัติ สมพงษ์ ร-น 27 ซ.1 หมู่ที่ 4
641 นาง สุวรรณ ดิษราธร ร-น 13 ซ.7 273/1 หมู่ที่ 4
642 นางสาว สังวาลย์ แสงท้วม ร-น 13 ซ.7 301/1 หมู่ที่ 4
643 นางสาว สุวรรณ์ เต่าทอง ร-น 13 ซ.7 72 หมู่ที่ 4
644 นาง กานดา อินทร์หมอ ร-น 27 หมู่ที่ 4
645 นาง ยุพา ยาเภา ร-น 27 หมู่ที่ 4
646 นางสาว บงกชกร สุวรรณกูฏ ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
647 นาง พะเยาว์ อรรถกุล ร-น 13 ซ.9 38 หมู่ที่ 4
648 นางสาว รัตนา ทองหนูเกตุ ซ.ร-น 29 ซ.1 167 หมู่ที่ 4
649 นาง ปราณี คำมัน ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
650 นางสาว เสาวลักษณ์ โพธิ์เงิน ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
651 นาย เรือง พุ่มพวง ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
652 นาย ทองสุข ไชยอินคำ ซ.ร-น 13 ซ.7 227/1 หมู่ที่ 4
653 นางสาว วีนัส จันทรสูตร ซ.ร-น 27 ซ.4 18 หมู่ที่ 4
654 นาย กฤตเมธ พันธุ์เอก ซ.ร-น 12 ซ.3 หมู่ที่ 4
655 นางสาว ชุมสาย มณีนิล ซ.ร-น 29 155 หมู่ที่ 4
656 นางสาว พนารัตน์ ประเจริญ ซ.ร-น 31 ซ.1 19 หมู่ที่ 4
657 นาง นกน้อย บัวทอง ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
658 นาง มะณี ด้วงเงิน ซ.ร-น 13 ซ.7 71 หมู่ที่ 4
659 นาง ยุวดี สร้อยประดิษฐ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 201 หมู่ที่ 4
660 นาย ทองดี สอดแจ่ม ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
661 นาง ตุ๊ จันทร์วงษ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 111 หมู่ที่ 4
662 นาย ดิเรก เข้มประเสริฐ ซ.ร-น 13 ซ.7 94 หมู่ที่ 4
663 นาย สุทัศน์ พรรุ่งเรืองชัย ซ.ร-น 13 ซ.7 134 หมู่ที่ 4
664 นางสาว เรือนคำ แสงคำ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
665 นาย ชัชวาล เผือกทอง ซ.ร-น 24 ซ.1 36/6 หมู่ที่ 4
666 นาง สำราญ ทองสุข ซ.ร-น 31 ซ.1 หมู่ที่ 4
667 นาย โกศล บุญธรรม ซ.ร-น 17 หมู่ที่ 4
668 นางสาว วราลักษณ์ ไทยคงมั่น ซ.ร-น 17 หมู่ที่ 4
669 นาง บังเอิญ อินทรศร ซ.ร-น 13 ซ.5 8 หมู่ที่ 4
670 นาย วิน พี้กระทุ่ม ซ.ร-น 23 94 หมู่ที่ 4
671 นาง น้อย บุญธรรม ซ.ร-น 17 หมู่ที่ 4
672 นางสาว หนูไล้ ฤกษ์นอก ซ.ร-น 13 ซ.ศิริเวชภัณฑ์ หมู่ที่ 4
673 นาย วิริยะ วัฒนเชื้อ ซ.ร-น 13 ซ.7/2 2 หมู่ที่ 4
674 นาง ระเบียบ รสหอม 30 หมู่ที่ 4
675 นาง สุปราณี ฤทธิ์ณรงค์ ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
676 นาง สมคิด ทองอยู่ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
677 นางสาว ลาวัลย์ พุทธวงศ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
678 นางสาว กรศิริ น้ำทิพย์ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
679 นาย บุญส่ง ปรีไทย ซ.ร-น 13 ซ.7/3 12 หมู่ที่ 4
680 นาง สุวรรณี ฤทธิ หมู่ที่ 4
681 นาง มาลัย จันทยุทธ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
682 นาง สำราญ ดิษราธร ซ.ร-น 13 ซ.7 299/2 หมู่ที่ 4
683 นาย จำนงค์ มั่นยืนยง ซ.ร-น 13 ซ.7 271 หมู่ที่ 4
684 นาย วิเชียร ดิษราธร ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
685 นาง เม้า โชติช่วง ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
686 นาง ดวงตา ศุภลักษณ์มงคล ซ.ร-น 13 ซ.7 313 หมู่ที่ 4
687 นาง สำรวย นุชมณี ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
688 นาย ชิ้น น้ำทิพย์ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
689 นาง สำรวย เชื้อบุญมี ซ.ร-น 13 ซ.7 299 หมู่ที่ 4
690 นางสาว มยุรี ปิดประทุม ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
691 นางสาว สมจิตร ปานผา ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
692 นาย พลชัย ชีวะเสริมส่ง ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
693 นาง วิภา แสงคำ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
694 นาย สมนึก ช่วงสุวนิช ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
695 นาย วิรัตน์ ปู่เรือน ซ.ร-น 13 ซ.7 90 หมู่ที่ 4
696 นางสาว จีรนันท์ เนียมพันธ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 81 หมู่ที่ 4
697 นาง สงกรานต์ วงษ์ภักดี ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
698 นาย อุไร ศรีใหญ่ ซ.ร-น 29 ซ.1 98 หมู่ที่ 4
699 นาย ภูวดล พุ่มไสว ซ.ร-น 5 หมู่ที่ 4
700 นาง สุดใจ นิลวรรณ ซ.ร-น 29 ซ.1 96 หมู่ที่ 4
701 นางสาว บัวขาว มานุจำ ซ.ร-น 29 ซ.1 หมู่ที่ 4
702 นาย สาธร เจริญศิริ ซ.ร-น 13 ซ.7 311 หมู่ที่ 4
703 นาง อรนุช ซุบเลี้ยง ซ.ร-น 13 47 หมู่ที่ 4
704 นาง เถาวัลย์ ทนคง ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
705 นาง ยุพาพร โยนจัตุรัส ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
706 นาย วิสุทธิ อิ่มพร ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
707 นาง พเยาว์ โสมประยูร ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
708 นาง มาลัย ยุพจันทร์ ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
709 นางสาว สงบ รอดทอง ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
710 นางสาว จำเนียร เผือกทอง ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
711 นางสาว อาภา แจ่มใส ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
712 นาง สนอง พูลพานิช ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
713 นาง เดือน โชติช่วง ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
714 นาง อุสมา พันธุ์ชา ซ.ร-น 13 49 หมู่ที่ 4
715 นาย นพัฒน์ จิระสินพนา ซ.ร-น 13 ซ.5 6 หมู่ที่ 4
716 นางสาว อินทิรา ฤาวิชา ซ.ร-น 13 ซ.5 21 หมู่ที่ 4
717 นาง กัญญา ขำสุด ซ.ร-น 13 ซ.5 80 หมู่ที่ 4
718 นางสาว หิรัญญา โยนจัตุรัส ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
719 นาง อุสาห์ เรืองนุ้ย ซ.ร-น 27 ซ.4 45 หมู่ที่ 4
720 นาย สมบูรณ์ ประมวลทรัพย์ ซ.ร-น 13 ซ.7/3 28/1 หมู่ที่ 4
721 นางสาว ประสิทธิ์ อินลังกา ซ.ร-น 13 ซ.5 34/5 หมู่ที่ 4
722 นาย ธงชัย แก้วมณี ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
723 นาย ประดิษฐ์ นิลสุวรรณ์ ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
724 นางสาว เกสร ขาวสว่าง ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
725 นาง เพียน รังษิโย ซ.ร-น 13 ซ.7/3 30 หมู่ที่ 4
726 นาย วิเชิง แก้วพิศดาร ซ.ร-น 13 ซ.5 34/9 หมู่ที่ 4
727 นาย เฉลียว ตาดเรือง ซ.ร-น 13 ซ.7/3 16 หมู่ที่ 4
728 นางสาว ธัญกร คชเล็ก ซ.ร-น 13 ซ.5 109 หมู่ที่ 4
729 นาย สว่าง โกศล ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
730 นางสาว อรัญญา สวนด้วง ซ.ร-น 13 ซ.5 117 หมู่ที่ 4
731 นาย สมบัติ เจริญยิ่ง ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
732 นาย ทองคำ เรือนงาม ซ.ร-น 13 ซ.1/3 58 หมู่ที่ 4
733 นางสาว สมควร ประมวลทรัพย์ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
734 นางสาว วลัยพรรณ ทรงลำยอง ซ.ร-น 13 ซ.5 73 หมู่ที่ 4
735 นาง ณัฐณิช จิตรามัยกุล ซ.ร-น 13 ซ.5 75 หมู่ที่ 4
736 นาย วิชิต ฉลาดถ้อย ซ.ร-น 13 ซ.7 245 หมู่ที่ 4
737 นางสาว นงนุช พรรุ่งเรืองชัย ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
738 นาย เอ ไชยอินคำ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
739 นางสาว อรณา ช่วงจั่น ซ.ร-น 13 ซ.7 227 หมู่ที่ 4
740 นาย สุเทพ ทิมปทุม ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
741 นาย จรัญ พุ่มพวง ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
742 นางสาว บังอร มีเดช ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
743 นางสาว จำลอง พุ่มพวง ซ.ร-น 13 ซ.7 165 หมู่ที่ 4
744 นางสาว สุกัลญา ยมกุล ซ.ร-น 13 ซ.7 229 หมู่ที่ 4
745 นาย อนุกูล ภู่ระหงษ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 219 หมู่ที่ 4
746 นาย ประพันธ์ ปัญญาวัน ซ.ร-น 13 ซ.7 219/1 หมู่ที่ 4
747 นาย เอกชัย ปิดประทุม ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
748 นางสาว สมนึก จุ้ยม่วงศรี ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
749 นาย ประยงค์ ลิ้มเสรี ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
750 นางสาว วิธิตสา ค้าแวน ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
751 นาง มลิ ปู่คงพระ ซ.ร-น 13 ซ.7 151 หมู่ที่ 4
752 นาง อำไพ นาคเอก ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
753 นาง ปราณี ปรางประสิทธิ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 225 หมู่ที่ 4
754 นางสาว ทองคำ นุกุนคราม ซ.ร-น 13 ซ.7 199 หมู่ที่ 4
755 นาง วิไล ปูคงพระ ซ.ร-น 13 ซ.7 155 หมู่ที่ 4
756 นาย กฤษณ์ พรประภัทร์ ซ.ร-น 13 ซ.7 144 หมู่ที่ 4
757 นาย เซง พรประภัทร์ ซ.ร-น 13 ซ.7 142 หมู่ที่ 4
758 นาย สุชาติ เกิดเจริญ ซ.ชุมชนร่วมมิตร หมู่ที่ 4
759 นาย วิสกรณ์ อ้นอมร ซ.ร-น 13 ซ.7/3 หมู่ที่ 4
760 นาง เสน่ห์ พัดทอง ซ.ร-น 7 29 หมู่ที่ 4
761 นางสาว ยุพดี เผือกรอด ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
762 นางสาว สุทธอร ศรีจันทร์อินท์ ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
763 นาย บุญชัย อินทะปัญญา ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
764 นาย ทวีศักดิ์ ทิมปทุม ซ.ร-น 13 ซ.7 355 หมู่ที่ 4
765 นางสาว วัชชรินทร์ เข้มประเสริฐ ซ.ร-น 13 ซ.7 223 หมู่ที่ 4
766 นาง วันนา มีเดช ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
767 นาย มาลัย เนาวสัยศรี ซ.ร-น 13 ซ.7 62 หมู่ที่ 4
768 นาย ศุภวิชญ์ จันทร์วงษ์ ซ.ร-น 13 ซ.7 59 หมู่ที่ 4
769 นาย มนัส มีภูงา ริมคลอง หมู่ที่ 4
770 นาง สุวรรณ พฤกษาศิลป์ ซ.ร-น 13 ซ.5 หมู่ที่ 4
771 นางสาว วรรณา บางแก้ว ซ.ร-น 13 ซ.7 หมู่ที่ 4
772 นาย นายสุพจน์ จงเจริญ ซ.ร-น 21 347 หมู่ที่ 4
773 นาย บุญเรือง โพธิ์ทอง ประชาธิปัตย์ 223 หมู่ที่ 5
774 นาง เกณิกา ศุภพิไล ประชาธิปัตย์ 272 หมู่ที่ 5
775 นาง สุชัญญา แจ่มอุทัย ประชาธิปัตย์ 216 หมู่ที่ 5
776 นาย คมสันต์ เนียมไทย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
777 นางสาว บุญสร้าง มีชาวนา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
778 นาง พรทร เกาะพราหมณ์ ประชาธิปัตย์ 163 หมู่ที่ 5
779 นาง กาญจนา จ้อยกระจ่าง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
780 นางสาว อนงค์ ครุฑสิงห์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
781 นางสาว ประนอม กิ่งนอก ประชาธิปัตย์ 431 หมู่ที่ 5
782 นาง อุบล อยู่สบาย ประชาธิปัตย์ 185 หมู่ที่ 5
783 นาย สงกรานต์ แก้วเนตร ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
784 นาย อ้น เครือวงษา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
785 นางสาว กาญจนา พึ่งศิริ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
786 นางสาว ชิดดาว สุ่มเจริญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
787 นางสาว ชูศรี เขียวอ่อน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
788 นาย จักรกฤษณ์ อุดม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
789 นาย บัญญัติ เกตุสุวรรณ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
790 นางสาว ยุพา หว่านแสง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
791 นางสาว ลำไย เนียมไทย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
792 นางสาว รัตนา คงชูศรี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
793 นาง ละออ ครุฑสิงห์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
794 นาง สุรินทร์ ครุฑสิงห์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
795 นาง สมปอง ปู่คงพระ ประชาธิปัตย์ 175 หมู่ที่ 5
796 นาง ฉวีวรรณ สุขฤทธิ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
797 นาย เผื่อน ทับดี ประชาธิปัตย์ 275 หมู่ที่ 5
798 นาง สำเนียง ครุฑสิงห์ ประชาธิปัตย์ 277 หมู่ที่ 5
799 นางสาว ประยงค์ บุญประเสริฐ ประชาธิปัตย์ 281 หมู่ที่ 5
800 นาง ลัดดา บุญประเสริฐ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
801 นาง เล็ก แก้วประกิจ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
802 นาย มานะ ไผ่งาม ประชาธิปัตย์ 35 หมู่ที่ 5
803 นางสาว สมพิศ แดงสะอาด ประชาธิปัตย์ 261 หมู่ที่ 5
804 นาง ศิริทิพย์ จันทร์เพ็ญ ประชาธิปัตย์ 239 หมู่ที่ 5
805 นาย วิง อ่อนน้อม ประชาธิปัตย์ 349 หมู่ที่ 5
806 นาย บุญยืน สุขเกษม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
807 นาง สุวรรณ ผาสุวรรณ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
808 นาย ธนากิจ แป้นไทย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
809 นางสาว พะเยาว์ สุขเกษม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
810 นาง สำเริง มั่นสุข ประชาธิปัตย์ 251 หมู่ที่ 5
811 นาง สมถวิล เกิดแก่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
812 นาย เบิ้ม มั่นสุข ประชาธิปัตย์ 253 หมู่ที่ 5
813 นาง เอื้องนภา ราหุละ ประชาธิปัตย์ 229 หมู่ที่ 5
814 นางสาว ละอองทิพย์ อินทรโสภา ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
815 นาย สุพจน์ เปลื้องเจริญผล ประชาธิปัตย์ 12/505 หมู่ที่ 5
816 นางสาว ชโลทร แดงสะอาด ประชาธิปัตย์ 265 หมู่ที่ 5
817 นาย รอ กัลพฤกษ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
818 นางสาว จิราภรณ์ ราหุละ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 5
819 นาย เทวิน สังลา ประชาธิปัตย์ 967/87 หมู่ที่ 5
820 นาง ลักขณา ศรประสิทธิ์ ประชาธิปัตย์ 135 หมู่ที่ 5
821 นาง นิตย์ เลิศสินสุภัค ประชาธิปัตย์ 175 หมู่ที่ 6
822 นาย สุรินทร์ พิมพ์ทวด ประชาธิปัตย์ 220 หมู่ที่ 6
823 นาย ประสิทธิ์ นรเอี่ยม ประชาธิปัตย์ 193 หมู่ที่ 6
824 นาย ณรงค์ศักดิ์ นรเอี่ยม ประชาธิปัตย์ 197 หมู่ที่ 6
825 นางสาว สมปอง นรเอี่ยม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
826 ร.อ. ทองเยิ้ม นักพิณพาทย์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
827 นาย ศุภชัย ไกลโกมล ประชาธิปัตย์ 195 หมู่ที่ 6
828 นางสาว นงลักษณ์ แย้มประเสริฐ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
829 นางสาว มาเรียม แซ่ตั้ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
830 นาย ชัยนาท ฐานหมั่น ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
831 นาย ธวัชชัย แสงใยมณี ประชาธิปัตย์ 199 หมู่ที่ 6
832 นาง ลัดดา แท้สูงเนิน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
833 นาย สวัสดิ์ มวลเกษม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
834 นาย ธนูศักดิ์ เสาเมืองทอง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
835 นาง รำเพย ทรัพย์แก้ว ประชาธิปัตย์ 201 หมู่ที่ 6
836 นาง พรพรรณ อยู่ยาง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
837 นาง ศศิธร สารพิพัฒน์ ประชาธิปัตย์ 40 หมู่ที่ 6
838 นางสาว กรรณรส พรมมิน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
839 นางสาว เมศิณี วงเวียน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
840 นางสาว เอ๋ เขียวลี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
841 นางสาว อ่อน เขียวลี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
842 นาง ยุพิน พึ่งเกิด ประชาธิปัตย์ 74 หมู่ที่ 6
843 นางสาว ณัชชา แก้วดวงจิตร์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
844 นาย ทองคำ วงศ์สมิง ประชาธิปัตย์ 106 หมู่ที่ 6
845 นางสาว หนูเวียง ศิริจันทร์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
846 นาย ปรีชา เดชสมบุญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
847 นางสาว ทองพูล เดชสมบุญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
848 นางสาว ปาริศา เกล็ดเงิน ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
849 นางสาว ชไมพร ชมเชี่ยวชาญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
850 นาง วาสุณี ไวยดารี ประชาธิปัตย์ 211 หมู่ที่ 6
851 นางสาว สุดาทิพย์ ดวงตะขบ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
852 นาง กมลวรรณ รุ่งเรือง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
853 นาย อานนท์ เนตรชาย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
854 นางสาว สมคิด รุ่งแจ้ง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
855 นาง สำลี นิมะวัฒนะ ประชาธิปัตย์ 261 หมู่ที่ 6
856 นาย วินัย พรหมแดง ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
857 นางสาว นุชนารถ ดวงรัศมี ประชาธิปัตย์ 178 หมู่ที่ 6
858 นาย ภาษิต แฉ่งคร้าม ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
859 นาง บุญมา สราญจิต ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
860 นางสาว อมร แก้วเนตร ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
861 นางสาว นฤมล ด้วงเสมอ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
862 นางสาว วิพา ขำวิชัย ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
863 นางสาว รำพึง บุญมี ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
864 นางสาว รัตนา เดชสมบุญ ประชาธิปัตย์ 140 หมู่ที่ 6
865 นาย วิรัช หลวงแก้ว ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
866 นาย ชูภักตร์ จงเจริญ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
867 นาง ศราวสี เมฆไพบูลย์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
868 นางสาว ศรรวริศา เมฆไพบูลย์ ประชาธิปัตย์ 68 หมู่ที่ 6
869 นางสาว ลัดดา ขันฤทธิ์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
870 นาง สำเนียง บุญประสงค์ ประชาธิปัตย์ หมู่ที่ 6
871 นาง นภาพร อัจฉริยะพธา ประชาธิปัตย์ 100 หมู่ที่ 6
872 นาง เบญญาดา พัฒนสิทธ ประชาธิปัตย์ 85 หมู่ที่ 6

อำเภอสามโคก ครั้งที่ 28




อำเภอสามโคก ครั้งที่ 28 เรียงอักษรตามชื่อ

1 นาย ซุ่นฮก แซ่เอี๊ยว บางเตย หมู่ที่ 4
2 นาย ปรีชา สุนทรเทพวรากุล บางเตย หมู่ที่ 4
3 นาย สมชาย ศรีจันทร์อยู่ บางเตย หมู่ที่ 4
4 นาย สมพงษ์ ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 4
5 นาย ประภาส ศิริโฉม บางเตย หมู่ที่ 4
6 นาย ประยูร ขาวผ่อง บางเตย หมู่ที่ 4
7 นาย สมศักดิ์ ชูวงศ์ บางเตย หมู่ที่ 4
8 นาย เริงชัย ผลทอง บางเตย หมู่ที่ 4
9 นาง ปุบผา โมป้อ บางเตย หมู่ที่ 4
10 นาง อารมณ์ โชคชัยสิริ บางเตย หมู่ที่ 4
11 นาย ชัยภูมิ ศรีสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 4
12 นาย สรพงค์ ศรีสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 4
13 นาง จันทร์เพ็ญ บุญเปี่ยม บางเตย หมู่ที่ 4
14 นาย สมจิตร บรรลือเขต บางเตย หมู่ที่ 4
15 นาง สมบูรณ์ เสือโต บางเตย หมู่ที่ 4
16 นาย วิเชียร ก้อนทอง บางเตย หมู่ที่ 4
17 นาย สมาน ศุภสมภพ บางเตย หมู่ที่ 4
18 นางสาว บุญชู ทองจัน บางเตย หมู่ที่ 4
19 นางสาว ศศิร์ธา จิรตาเดชสิทธิ์ บางเตย หมู่ที่ 4
20 นาย พงษ์ศักดิ์ ชาติเสริมศักดิ์ บางเตย 46/270 หมู่ที่ 4
21 นาย มะลิ ผลรวย บางเตย 46/344 หมู่ที่ 4
22 นางสาว สุขุมาลย์ บัวไชโย บางเตย 46/108 หมู่ที่ 4
23 นาย ทบ มั่นคง บางเตย 46/164 หมู่ที่ 4
24 นาย ประจำ มั่นคง บางเตย 46/127 หมู่ที่ 4
25 นาย ชโอษฐ์ สมบูรณ์ทรัพย์ บางเตย 46/423 หมู่ที่ 4
26 นาย บรรดิษฐ์ อาษาธง บางเตย 46/426 หมู่ที่ 4
27 นาย นิรุทธิ์ เรืองฤทธิ์ บางเตย 46/351 หมู่ที่ 4
28 นาง ธวัลรัตน์ นาคา บางเตย 46/152 หมู่ที่ 4
29 นางสาว สุชาดา เจริญลี บางเตย 46/393 หมู่ที่ 4
30 นาย ชัชชัย ฉายปรีชา บางเตย 46/161 หมู่ที่ 4
31 นาง สำลี เหง้าเกษ บางเตย หมู่ที่ 4
32 นาย มานพ บุญมี บางเตย หมู่ที่ 4
33 นาง ชลดา ซิงห์ บางเตย 46/58 หมู่ที่ 4
34 นาย ไพโรจน์ แจ่มใส บางเตย 46/78 หมู่ที่ 4
35 นาง สว่าง พินพูล บางเตย หมู่ที่ 4
36 นาย สุรพล ชาวนาโสน บางเตย หมู่ที่ 4
37 นาย ทวีทรัพย์ นาจำปา บางเตย 46/55 หมู่ที่ 4
38 นาย ไพฑูรย์ พลเพิ่ม บางเตย 46/160 หมู่ที่ 4
39 นาย ประยงค์ มาอินทร์ บางเตย 46/113 หมู่ที่ 4
40 นาย ปัญญา นาราดำรงค์ บางเตย 46/142 หมู่ที่ 4
41 นาย เฉลิม เทียวบรรเทิง บางเตย 46/163 หมู่ที่ 4
42 นาย ทักศิลป์ เสนาะดี บางเตย 46/366 หมู่ที่ 4
43 นาย ชวลิต พันธมิตร บางเตย หมู่ที่ 4
44 นาย ปรีดี รักงาม บางเตย 46/52 หมู่ที่ 4
45 นาย ศุภากร จันทะมานน บางเตย หมู่ที่ 4
46 นางสาว ประไพพักดิ์ มากเหลี่ยม บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
47 นาง ละมัย ศรีจันทร์ บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
48 นางสาว ปาริฉัตร พลอาสา บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
49 นาง วรรณภา สุนทรเทพวรากุล บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
50 นางสาว เกษรา ขุนจงยี่ บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
51 นางสาว จิราภา สุนทรเทพวรากุล บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
52 นางสาว เง่งจู แจ้งความดี บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
53 นางสาว ธันยา หนุมาน บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
54 นาย ชัยยุทธ แสงทอง บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
55 นาง อำไพ เหมือนรักษา บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
56 นางสาว ลดาวัลย์ ศิริเลิศ บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
57 นางสาว กาญจนา เกินสกุล บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
58 นาย รณชิต ชูตระกูล บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
59 นางสาว ชยามล สวยงาม บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
60 นาย เรืองฤทธิ์ เริงรื่น บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
61 นางสาว แสงระวี เหมือนรักษา บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
62 นาง อรุณี ธาระหาญ บางเตย หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
63 นาง ปั่น สุกสนอง บางเตย หมู่ที่ 4
64 นาย สุนันท์ ศุภศฤงคาร บางเตย หมู่ที่ 4
65 นาง เฉลิมศรี ศิริคำ บางเตย 46/257 หมู่ที่ 4
66 นาย อมรชัย ศรีจรรยา บางเตย 46/446 หมู่ที่ 4
67 นาย วิฑูรย์ เจริญสัตย์ บางเตย 46/234 หมู่ที่ 4
68 นาย เคล้า เสริฐสอน บางเตย 46/126 หมู่ที่ 4
69 นาง จันทร์ โยชาแก้ว บางเตย 46/46 หมู่ที่ 4
70 นาย กลยุทธ เมฆประสาน บางเตย 46/199 หมู่ที่ 4
71 นาง จรีรัตน์ โพธิ์สุวรรณ์ บางเตย 46/47 หมู่ที่ 4
72 นาย โยธิน ชาติบัวใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 4
73 นาง อัญชลี บุญนวม บางเตย 46/129 หมู่ที่ 4
74 นาย ธนะชัย ศรีเรือง บางเตย หมู่ที่ 4
75 นาย วิทยา ดอกกฐิน บางเตย 46/109 หมู่ที่ 4
76 นางสาว สุนันทา ศรีจันทร์อยู่ บางเตย หมู่ที่ 4
77 นางสาว ทวี เริ่มศรี บางเตย 46/173 หมู่ที่ 4
78 นาย สมชาย ปิติธรรม บางเตย 46/94 หมู่ที่ 4
79 นาย ชาตรี ภู่บุญเสริม บางเตย 46/151 หมู่ที่ 4
80 นาย สมชาย อ่อนสัมกิจ บางเตย 46/149 หมู่ที่ 4
81 นาง พเยาว์ ตับหุ่น บางเตย 43/4 หมู่ที่ 4
82 นาง สำรอง สังขะพันธ์ บางเตย 31/5 หมู่ที่ 4
83 นาย ภูษิต ทองเอี่ยม บางเตย 46/409 หมู่ที่ 4
84 นางสาว จำนงค์ พวงสมบัติ บางเตย 46/185 หมู่ที่ 4
85 นางสาว เจือ ลายกระ บางเตย 12 หมู่ที่ 4
86 นาย นิพนธ์ ฉัตรประภาภรณ์ สามโคก 1/2 หมู่ที่ 4
87 นาง ศิริขวัญ แก่นโพธิ์ สามโคก 2/3 หมู่ที่ 4
88 นาย สุชิน โสพิน สามโคก 3 หมู่ที่ 4
89 นาย แปลก พื้นม่วง สามโคก 3/1 หมู่ที่ 4
90 นาย น้อย เทียนแก้ว สามโคก 3/4 หมู่ที่ 4
91 นาย กมล อุปาสโภ สามโคก 3/12 หมู่ที่ 4
92 นาย แสวง โฉลก สามโคก 4 หมู่ที่ 4
93 นาย อัศวิน โฉลก สามโคก 4/3 หมู่ที่ 4
94 นาย บุญส่ง โฉลก สามโคก 4/4 หมู่ที่ 4
95 นาย ไพศาล โฉลก สามโคก 4/5 หมู่ที่ 4
96 นาย เชษฐ์ เผ่าพิบูล สามโคก 4/6 หมู่ที่ 4
97 นาง รำพึง พึ่งนรินทร์ สามโคก 4/7 หมู่ที่ 4
98 นาง ดรุณี รักเทศ สามโคก 4/8 หมู่ที่ 4
99 นาง ไพรวรรณ โพธิ์ศรี สามโคก 4/9 หมู่ที่ 4
100 นาง ปุ๋ย กระดุมทอง สามโคก 4/10 หมู่ที่ 4
101 นางสาว พรทิพย์ ทองอ่อน สามโคก 7 หมู่ที่ 4
102 นาย วิรัตน์ ฮะกาว สามโคก 7/1 หมู่ที่ 4
103 นางสาว วันดี ปุ่มไม้ สามโคก 8 หมู่ที่ 4
104 นางสาว อารีรัตน์ ทองสีสังข์ สามโคก 8/8 หมู่ที่ 4
105 นาย ลบ ฮะกาว สามโคก 9 หมู่ที่ 4
106 นาย สว่าง พวงอ่อน สามโคก 9/1 หมู่ที่ 4
107 นาง อรวีณ์ อุปาสโภ สามโคก 9/2 หมู่ที่ 4
108 นาย สะอาด สัญญะพาน สามโคก 9/4 หมู่ที่ 4
109 นาง บัวพา หมวกนาค สามโคก 9/5 หมู่ที่ 4
110 นาย เอนก สมบุญ สามโคก 9/6 หมู่ที่ 4
111 นาย นิพนธ์ นาคอินทร์ สามโคก 9/7 หมู่ที่ 4
112 นาย โชคชัย อุปาสโภ สามโคก 9/8 หมู่ที่ 4
113 นาย วินัย อุปาสโภ สามโคก 9/9 หมู่ที่ 4
114 นาง ธนวรรณ์ วงศ์แข่งขันกิจ สามโคก 9/10 หมู่ที่ 4
115 นาย ธงชัย แซ่ตั้น สามโคก 9/11 หมู่ที่ 4
116 นาง จำปี อุ้มญาติ สามโคก 9/12 หมู่ที่ 4
117 นาง สีนวล บุญโรง สามโคก 9/13 หมู่ที่ 4
118 นาง บุญชิต พวงอ่อน สามโคก 9/14 หมู่ที่ 4
119 นาย ธรรมวิชญ์ รักเชื้อกุลวัฒน์ สามโคก 9/15 หมู่ที่ 4
120 นาง สำรวย ฮะกาว สามโคก 9/16 หมู่ที่ 4
121 นางสาว บุญเรือง ฮะกาว สามโคก 9/18 หมู่ที่ 4
122 นางสาว สมทรง พวงอ่อน สามโคก 9/19 หมู่ที่ 4
123 นาย ธนพล โสธนะเศรษฐ์ สามโคก 9/21 หมู่ที่ 4
124 นาย เมธี แจ้งความดี สามโคก หมู่ที่ 4
125 นางสาว สุกัญญา ทุมพัด สามโคก หมู่ที่ 4
126 นาย สุเมธ สุภะ สามโคก หมู่ที่ 4
127 นาง สุรินทร์ ศรีคชไกร สามโคก หมู่ที่ 4
128 นาง พาณี บุญชื่น สามโคก หมู่ที่ 4
129 นาย มงคล พิมพ์แข สามโคก หมู่ที่ 4
130 นาย สัมฤทธิ์ พลีสุขชาติ สามโคก หมู่ที่ 4
131 นาย เนตร ไปบน สามโคก หมู่ที่ 4
132 นางสาว จำนรรจ์ สุภะ สามโคก หมู่ที่ 4
133 นางสาว สุวรรณี อุทธิสินธิ์ สามโคก หมู่ที่ 4
134 นางสาว เฉลียว ร่มกลาง สามโคก หมู่ที่ 4
135 นาย จำนง วาชัย สามโคก 9/49 หมู่ที่ 4
136 นางสาว จตุพร ฮะกาว สามโคก 9/50 หมู่ที่ 4
137 นางสาว ลักษณาทศพร อุปาสโภ สามโคก 9/51 หมู่ที่ 4
138 นาย ฉัตรชัย อุปาสโภ สามโคก 9/52 หมู่ที่ 4
139 นาย สถาพร สมบุญ สามโคก 9/98 หมู่ที่ 4
140 นาง อารี นาคอินทร์ สามโคก 9/99 หมู่ที่ 4
141 นาย นิด ทองน้อย สามโคก 10/1 หมู่ที่ 4
142 นาย สุรินทร์ ลางคุณเสน สามโคก 10/2 หมู่ที่ 4
143 นาย สวัสดิ์ชัย อ้วนแก้ว สามโคก 10/3 หมู่ที่ 4
144 นาง ประกอบ พุ่มเหมือน สามโคก 11 หมู่ที่ 4
145 นาง วรรณภา ปัญญาเอ้ย สามโคก 11/1 หมู่ที่ 4
146 นาย สุวันชัย พุ่มเหมือน สามโคก 11/2 หมู่ที่ 4
147 นาง มัชลี พุ่มเหมือน สามโคก 11/3 หมู่ที่ 4
148 นาย วงศกร ตุ้มหิรัญ สามโคก 11/4 หมู่ที่ 4
149 นางสาว มารศรี พุ่มเหมือน สามโคก 11/5 หมู่ที่ 4
150 นาย สุวรรณ ไข่ทอง สามโคก 13 หมู่ที่ 4
151 นางสาว สมร ไข่ทอง สามโคก 13/1 หมู่ที่ 4
152 นาย สำเนียง ดาวซ้อน สามโคก 14 หมู่ที่ 4
153 นางสาว อำไพ ดาวซ้อน สามโคก 14/1 หมู่ที่ 4
154 นาย บุญเสริม ดาวซ้อน สามโคก 14/2 หมู่ที่ 4
155 นาย สมชาย ดาวซ้อน สามโคก 14/3 หมู่ที่ 4
156 นาย ไพรัช ดาวซ้อน สามโคก 14/4 หมู่ที่ 4
157 นาย อนุชาติ ดาวซ้อน สามโคก 14/5 หมู่ที่ 4
158 นางสาว พิสมัย วังศรีแก้ว สามโคก 14/6 หมู่ที่ 4
159 นางสาว ประจบ ไม้ตรา สามโคก 14/7 หมู่ที่ 4
160 นางสาว กิ่งแก้ว ไม้ตรา สามโคก 14/8 หมู่ที่ 4
161 นางสาว อารี ไม้ตรา สามโคก 14/10 หมู่ที่ 4
162 นาย สุรเทพ ต้นสมปลาย สามโคก 15 หมู่ที่ 4
163 นาย ทรัพย์ พุ่มเหมือน สามโคก 16 หมู่ที่ 4
164 นาย ประกอบ ทองสีสังข์ สามโคก 18 หมู่ที่ 4
165 นาง สมคิด ไม้ตาล สามโคก 18/1 หมู่ที่ 4
166 นาย สนอง งามขำ สามโคก 19 หมู่ที่ 4
167 นาง อัญชลี งามขำ สามโคก 19/1 หมู่ที่ 4
168 นางสาว สมจิต ดาวซ้อน สามโคก 19/2 หมู่ที่ 4
169 นาง อำนวย วงษ์นิล สามโคก 19/3 หมู่ที่ 4
170 นาง ธนชล ยิ้มแฉ่ง สามโคก 19/4 หมู่ที่ 4
171 นาง กาญจนา ผลงาม สามโคก 19/5 หมู่ที่ 4
172 นาย เชย สายหยุด สามโคก 20/1 หมู่ที่ 4
173 นางสาว อรุณ สายหยุด สามโคก 20/2 หมู่ที่ 4
174 นาย อำนวย ดาวซ้อน สามโคก 20/3 หมู่ที่ 4
175 นาย สุทิน มาศรีดี สามโคก 20/6 หมู่ที่ 4
176 นาง ประเทือง ดอกแก้ว สามโคก 20/7 หมู่ที่ 4
177 นาง พูนศรี อุบลแย้ม สามโคก 20/8 หมู่ที่ 4
178 นาง รัตนา ยั่งยืน สามโคก 20/9 หมู่ที่ 4
179 นาง อุบลวรรณ ทองอ่อน สามโคก 20/12 หมู่ที่ 4
180 นาง สมมุ่ง แซ่โง้ว สามโคก 20/13 หมู่ที่ 4
181 นาง บุษบา ท้ายเมือง สามโคก 20/14 หมู่ที่ 4
182 นาง โศภิต เมฆศิริวิไล สามโคก 20/15 หมู่ที่ 4
183 นาง จันทนา ปิ่นภู่ สามโคก 20/16 หมู่ที่ 4
184 นาง จันทร์จิรา ศิริวงศ์ สามโคก 20/17 หมู่ที่ 4
185 นาย ทำนุ พลอยเขียว สามโคก 20/18 หมู่ที่ 4
186 นาย สมโชค ศิริผล สามโคก 20/19 หมู่ที่ 4
187 นาย สำรวย ดาวซ้อน สามโคก 20/20 หมู่ที่ 4
188 นาย กนิษฐา น้อยบุญสุข สามโคก 20/21 หมู่ที่ 4
189 นาย ชูชาติ มาศรีดี สามโคก 20/22 หมู่ที่ 4
190 นาง สุรีพร ยิ้มแฉ่ง สามโคก 21 หมู่ที่ 4
191 นาง สมร นวลสะอาด สามโคก 21/1 หมู่ที่ 4
192 นาย อ้วน ยิ้มแฉ่ง สามโคก 21/2 หมู่ที่ 4
193 นาง มณเฑียร ยิ้มแฉ่ง สามโคก 21/3 หมู่ที่ 4
194 นาง อำนวย มูลเจริญ สามโคก 21/4 หมู่ที่ 4
195 นาง ลมัย อุ้มญาติ สามโคก 22 หมู่ที่ 4
196 นางสาว สุวรรณา พลอยเขียว สามโคก 23 หมู่ที่ 4
197 นาย ไสว วังศรีแก้ว สามโคก 24 หมู่ที่ 4
198 นาย ทองหล่อ อยู่นาน สามโคก 24/1 หมู่ที่ 4
199 นาง แสงจันทร์ ดอกกะถิน สามโคก 25 หมู่ที่ 4
200 นาง อี๊ด หิรัญพฤกษ์ สามโคก 25/1 หมู่ที่ 4
201 นาง จำรูญ พึ่งอินทร์ สามโคก 26 หมู่ที่ 4
202 นาย ประสาร สถิตมงคลชัย สามโคก 27/1 หมู่ที่ 4
203 นางสาว วาสนา แซ่จึง สามโคก 27/6 หมู่ที่ 4
204 นาย บุญรอด โสพิน สามโคก 27/7 หมู่ที่ 4
205 นาง ไม้ ไผ่นวล สามโคก 27/8 หมู่ที่ 4
206 นางสาว มาลี ทองอิ่ม สามโคก 27/9 หมู่ที่ 4
207 นาย บุญเรือง ทองอิ่ม สามโคก 27/10 หมู่ที่ 4
208 นาง วิมล ไผ่นวล สามโคก 27/11 หมู่ที่ 4
209 นาย ดำรงค์ ทองอิ่ม สามโคก 27/13 หมู่ที่ 4
210 นาง เพ็ญนภา ทองสีสังข์ สามโคก 27/14 หมู่ที่ 4
211 นาง อนงค์ พยอม สามโคก 27/15 หมู่ที่ 4
212 นาง ลัดดา วัชรศิราภากุล สามโคก 27/16 หมู่ที่ 4
213 นาย จรัญ รัตนวรพันธกุล สามโคก 27/18 หมู่ที่ 4
214 นาย เปี๊ยก ทรัพย์ประเสริฐ สามโคก 28/1 หมู่ที่ 4
215 นางสาว พรฐิภา วัฒนวิศิษฎ์สิริ สามโคก 29 หมู่ที่ 4
216 นาง สายชล มงคลแท้ สามโคก 29/2 หมู่ที่ 4
217 นาย สมหมาย สีมากุล สามโคก 29/3 หมู่ที่ 4
218 นาง ชลดา บุญนิธิพันธุ์ สามโคก 29/5 หมู่ที่ 4
219 นาง กุหลาบ เจริญพานทอง สามโคก 29/7 หมู่ที่ 4
220 นาย สมเจตต์ ชาญเขตรการณ์ สามโคก 29/8 หมู่ที่ 4
221 นาย ฐานวัฒน์ สินทิพย์ดิษกุล สามโคก 29/11 หมู่ที่ 4
222 นาง เนตร์ศิริ สินทิพย์ดิษกุล สามโคก 29/12 หมู่ที่ 4
223 นางสาว พัทธยากร คำเจริญ สามโคก 29/15 หมู่ที่ 4
224 นางสาว เล็ก เสนอใจ สามโคก 29/16 หมู่ที่ 4
225 นาย เจริญ กุลวรกุลพิทักษ์ สามโคก 29/17 หมู่ที่ 4
226 นางสาว ศิรินภา กุลวรกุลพิทักษ์ สามโคก 29/18 หมู่ที่ 4
227 นาย อภิชาต ปิยะวรธรรม สามโคก 29/19 หมู่ที่ 4
228 นาย อรรถพันธ์ คงครุพันธ์ สามโคก 29/21 หมู่ที่ 4
229 นาง สายพิณ คำเจริญ สามโคก 29/22 หมู่ที่ 4
230 นาย นพดล นานาชัย สามโคก 29/24 หมู่ที่ 4
231 นาย ประทีป สุขทวี สามโคก 29/25 หมู่ที่ 4
232 นางสาว ประภาภรณ์ ธิติมาพงศ์ สามโคก 29/26 หมู่ที่ 4
233 นางสาว พรนัชชา โพธิ์ขามลา สามโคก 29/27 หมู่ที่ 4
234 นาย พีระ โรจชะยะ สามโคก 29/28 หมู่ที่ 4
235 นาย อรุณ จงรักษ์ สามโคก 29/29 หมู่ที่ 4
236 นางสาว ขวัญฤดี สุทธิประวัติ สามโคก 29/30 หมู่ที่ 4
237 นาย ชาญศักดิ์ สุทธิประวัติ สามโคก 29/31 หมู่ที่ 4
238 นาย ชาญวิทย์ สุทธิประวัติ สามโคก 29/32 หมู่ที่ 4
239 นาง สมควร หนูศิลา สามโคก 29/33 หมู่ที่ 4
240 นาง สมคิด จันทร์น่วม สามโคก 29/34 หมู่ที่ 4
241 นาย อดุลย์ ภูโตนนา สามโคก 29/35 หมู่ที่ 4
242 นาย สมชาย วงษ์ค้ำ สามโคก 29/36 หมู่ที่ 4
243 นาย พรภิรม เทพกรรณ สามโคก 29/37 หมู่ที่ 4
244 นาย สุข ผายผักแว่น สามโคก 29/38 หมู่ที่ 4
245 นาง ประกอบ มีเสน สามโคก 29/39 หมู่ที่ 4
246 นาง บังอร หมวดเมือง สามโคก 29/40 หมู่ที่ 4
247 นางสาว อรอานันท์ แตงกลิ่น สามโคก 29/41 หมู่ที่ 4
248 นาย ดนัย ก่ำสระน้อย สามโคก 29/42 หมู่ที่ 4
249 นางสาว รุจิรา เพชรอ้อน สามโคก 29/44 หมู่ที่ 4
250 นาย วิทยะ วงษ์สวรรค์ สามโคก 29/45 หมู่ที่ 4
251 นาง สุจินต์ ขำดำ สามโคก 29/46 หมู่ที่ 4
252 นาย ธวัชชัย กวีธนกุล สามโคก 29/48 หมู่ที่ 4
253 นางสาว วันเพ็ญ วงษา สามโคก 29/49 หมู่ที่ 4
254 นางสาว สำเนียง ตุ้มเป็น สามโคก 29/50 หมู่ที่ 4
255 นาย สาทิตย์ กุลวงศ์ สามโคก 29/51 หมู่ที่ 4
256 นาย ไพบูลย์ เฟื่องฟุ้ง สามโคก 29/52 หมู่ที่ 4
257 นาย สุชาติ วันแอเลาะห์ สามโคก 29/53 หมู่ที่ 4
258 นาย พิสูจน์ รอดย้อย สามโคก 29/55 หมู่ที่ 4
259 นางสาว นวนศวรรณ ธรรมเรืองรัตน์ สามโคก 29/56 หมู่ที่ 4
260 นาย เกิด แก้วกาหลง สามโคก 29/57 หมู่ที่ 4
261 นาย วีรศักดิ์ โยธาภักดี สามโคก 29/58 หมู่ที่ 4
262 นางสาว จิรภา ทองอิ่มพงษ์ สามโคก 29/59 หมู่ที่ 4
263 นาย ณกฤศพรรชธ์ ธนัตถ์อนนตชัย สามโคก 29/60 หมู่ที่ 4
264 นาย ธีรเดช แดงเดช สามโคก 29/61 หมู่ที่ 4
265 นาย อักนิษฐ์ ทุ่มทวี สามโคก หมู่ที่ 4
266 นาย สมชาย รุจิราพรพงศ์ สามโคก หมู่ที่ 4
267 นาย สามารถ ชุณทสวัสดิ์ สามโคก หมู่ที่ 4
268 นางสาว สุทธินันท์ กุลวรกุลพิทักษ์ สามโคก หมู่ที่ 4
269 นางสาว สมบูรณ์ ขันตะเภา สามโคก หมู่ที่ 4
270 นางสาว เสาวรส เอี่ยมวิศิษฐ์ สามโคก หมู่ที่ 4
271 นาย วัฒนา บุตรราช สามโคก หมู่ที่ 4
272 นาย ปิยะพงษ์ ทองสีสังข์ สามโคก หมู่ที่ 4
273 นางสาว ณัชชา โมกไธสงค์ สามโคก หมู่ที่ 4
274 นาย สมชาย สิทธิพันธ์ สามโคก หมู่ที่ 4
275 นาย วิไล พรศรี สามโคก หมู่ที่ 4
276 นางสาว วันเพ็ญ บุตรราช สามโคก หมู่ที่ 4
277 นาง สุทาน รังษี สามโคก หมู่ที่ 4
278 นาย หนูกาล ศรีโท สามโคก 35 หมู่ที่ 4
279 นางสาว กรวรรณ มูลเสริฐ สามโคก 39 หมู่ที่ 4
280 นางสาว เสาวคนธ์ ศรีประจัน สามโคก 39/1 หมู่ที่ 4
281 นาย สมชาย สว่างแสง สามโคก 39/2 หมู่ที่ 4
282 นางสาว อรชุมา นันทิภาคย์วรกุล สามโคก 39/3 หมู่ที่ 4
283 ว่าที่ ร.ต. ชัยมงคล สำราญ สามโคก 39/4 หมู่ที่ 4
284 นาง สุภาภรณ์ ตั้งล้ำเลิศ สามโคก 39/5 หมู่ที่ 4
285 นางสาว อัญชลี ศรีจันทร์ สามโคก 39/6 หมู่ที่ 4
286 นาง เพ็ญพิชา ชื่นวุฒิ สามโคก 39/7 หมู่ที่ 4
287 นาย ภูวนาท กุลแพทย์ สามโคก 39/8 หมู่ที่ 4
288 นาย มนต์ชัย เนินกร่าง สามโคก 39/9 หมู่ที่ 4
289 นาย ไชยา ชักยนต์ สามโคก 39/10 หมู่ที่ 4
290 นางสาว อริศรา ฤทธิ์วราภรณ์ สามโคก 39/11 หมู่ที่ 4
291 นาย นิติธร แก้วโต สามโคก 39/12 หมู่ที่ 4
292 นางสาว เบญญาภา ใจบุญมา สามโคก 39/13 หมู่ที่ 4
293 นาง ศิรินทิพย์ หอมสุ่ม สามโคก 39/14 หมู่ที่ 4
294 นาง สมหมาย พันธุ์แก้ว สามโคก 39/15 หมู่ที่ 4
295 นาย สอาด จันทร์พงษ์ สามโคก 39/16 หมู่ที่ 4
296 นางสาว บุษกร จอมฟอง สามโคก 39/17 หมู่ที่ 4
297 นาง เทียนทอง พิมพ์เภา สามโคก 39/18 หมู่ที่ 4
298 นาย สุจริต แดนนาเลิศ สามโคก 39/20 หมู่ที่ 4
299 นาง สมพร ยาแสง สามโคก 39/21 หมู่ที่ 4
300 นาง วรรรนานัน บำรุงผล สามโคก 39/22 หมู่ที่ 4
301 นางสาว พรชนก หม่อมงาม สามโคก 39/23 หมู่ที่ 4
302 ด.ต. นพดล ใจหล่อ สามโคก 39/24 หมู่ที่ 4
303 นาย ชัยนันท์ น้อยผ่อง สามโคก 39/25 หมู่ที่ 4
304 นาง รัตนาพร คงประเสริฐ สามโคก 39/26 หมู่ที่ 4
305 นาง วัลวิภา รามแก้ว สามโคก 39/27 หมู่ที่ 4
306 นาง อนันต์ ทาแดง สามโคก 39/29 หมู่ที่ 4
307 นาย ต่อศักดิ์ สมหวัง สามโคก 39/31 หมู่ที่ 4
308 นาย กิตติพนธ์ ชานุ สามโคก 39/33 หมู่ที่ 4
309 นาย ธนากร ฤทธิ์ถาวร สามโคก 39/34 หมู่ที่ 4
310 นาย ธนาธิป พลาสิน สามโคก 39/35 หมู่ที่ 4
311 นาย พงษ์หฤษฎ์ ศรีบัวคม สามโคก 39/36 หมู่ที่ 4
312 นางสาว แก้วใจ แซ่เฮ้ง สามโคก 39/38 หมู่ที่ 4
313 นางสาว อินทิรา เที่ยงธรรม สามโคก 39/39 หมู่ที่ 4
314 นาย สาธิต ทองทับทิม สามโคก 39/40 หมู่ที่ 4
315 นางสาว ณัฏฐริญา เครือพาณิชย์วงศ์ สามโคก 39/41 หมู่ที่ 4
316 นางสาว ดวงกมล แซ่จึง สามโคก 39/42 หมู่ที่ 4
317 นาง สมลักษณ์ สีเขียว สามโคก 39/43 หมู่ที่ 4
318 นาย โกศล ปานกลิ่น สามโคก 39/44 หมู่ที่ 4
319 นาย ยุทธนา แสงพงศานนท์ สามโคก 39/45 หมู่ที่ 4
320 นาย สุทิน คำพินิจ สามโคก 39/46 หมู่ที่ 4
321 ด.ต. สนิ แดงสว่าง สามโคก 39/47 หมู่ที่ 4
322 น.อ. สิทธิศักดิ์ มีคล้าย สามโคก 39/48 หมู่ที่ 4
323 นาง สุภัจฉรา กระจับนาค สามโคก 39/49 หมู่ที่ 4
324 นาง ลักขณา กล้าสมุทร สามโคก 39/50 หมู่ที่ 4
325 นาย สดสัย เพชรเจริญจริง สามโคก 39/51 หมู่ที่ 4
326 นาง ดรุณี จุฑาเลิศ สามโคก 39/52 หมู่ที่ 4
327 นาย อำนาจ นุชเนื่อง สามโคก 39/53 หมู่ที่ 4
328 นาง สายฝน ตั้วเครือ สามโคก 39/54 หมู่ที่ 4
329 นาย ประชิต สิงนิสัย สามโคก 39/55 หมู่ที่ 4
330 นาย สมบุญ สิงห์ทอง สามโคก 39/56 หมู่ที่ 4
331 นางสาว วันทนา โพธิ์ศิริ สามโคก 39/57 หมู่ที่ 4
332 นางสาว นฤมล เสรีขจรจารุ สามโคก 39/58 หมู่ที่ 4
333 นาย อดิศักดิ์ มาลัยมี สามโคก 39/59 หมู่ที่ 4
334 นาย บุญเกื้อ หาญสุวรรณ สามโคก 39/60 หมู่ที่ 4
335 นาง สุภาพ อิ่มชัย สามโคก 39/61 หมู่ที่ 4
336 นาย พล ขาวละออถ์ สามโคก 39/62 หมู่ที่ 4
337 นาย พรชัย กอบกุลสุวรรณ สามโคก 39/63 หมู่ที่ 4
338 นาง ไพรินทร์ เขียวบุษบง สามโคก 39/64 หมู่ที่ 4
339 นาง อรวรรณ พานทอง สามโคก 39/65 หมู่ที่ 4
340 นาย โชคชัย เทียมสกุล สามโคก 39/66 หมู่ที่ 4
341 นาย รส พรหมานิต สามโคก 39/67 หมู่ที่ 4
342 นาย สมเชิง ซุ่นเซ่ง สามโคก 39/69 หมู่ที่ 4
343 นางสาว สุภาวดี สุวรรณศรี สามโคก 39/70 หมู่ที่ 4
344 นาย ภูมรินทร์ ทองมาก สามโคก 39/71 หมู่ที่ 4
345 นาง วิไลลักษณ์ จันทร์เพ็ชร์ สามโคก 39/72 หมู่ที่ 4
346 นาย ธีรยุทธ เรืองปราชญ์ สามโคก 39/73 หมู่ที่ 4
347 นาง ณัฐธีรา ประกอบนาค สามโคก 39/74 หมู่ที่ 4
348 นาง สุภาพันธุ์ ผ่องใส สามโคก 39/75 หมู่ที่ 4
349 นาย รัชพล วุฒิภาสโภคิน สามโคก 39/76 หมู่ที่ 4
350 นางสาว สุกันยา โพธิ์สุ่น สามโคก 39/77 หมู่ที่ 4
351 นาย ชาติชาย เทพยศิริกมล สามโคก 39/78 หมู่ที่ 4
352 นาย วรินทร์พงศ์ อินทราประสิทธิ์ สามโคก 39/79 หมู่ที่ 4
353 นาย วระ เขี้ยวเพ็ชร์ สามโคก 39/80 หมู่ที่ 4
354 นาง นิตยา สุริยนต์ สามโคก 39/81 หมู่ที่ 4
355 นาย แนบ กลั่นประสิทธิ์ สามโคก 39/82 หมู่ที่ 4
356 นาย บุญญฤทธิ์ เหมทานนท์ สามโคก 39/83 หมู่ที่ 4
357 นาย เถกิงเดช สัมมาทัต สามโคก 39/84 หมู่ที่ 4
358 นางสาว กุลธิดา ท้าวสัน สามโคก 39/85 หมู่ที่ 4
359 นาย ปิยะ สิงห์โต สามโคก 39/86 หมู่ที่ 4
360 นาย นรังสรรค์ เลิศนิบุนะ สามโคก 39/87 หมู่ที่ 4
361 นางสาว กฤษณี ภาควุฒิ สามโคก 39/88 หมู่ที่ 4
362 นาย มนตรี เซพงษ์ สามโคก 39/89 หมู่ที่ 4
363 นาง ณรรฐวรรณ์ เวชมนัส สามโคก 39/90 หมู่ที่ 4
364 นาง ประภาพรรณ์ อธิชัยธนพงศ์ สามโคก 39/91 หมู่ที่ 4
365 นางสาว ศตพร ซ่อนกลิ่น สามโคก 39/92 หมู่ที่ 4
366 นาง มลฤดี เหมือนสุวรรณ สามโคก 39/93 หมู่ที่ 4
367 นาย วันชัย พลเสน สามโคก 39/94 หมู่ที่ 4
368 นาย สมบูรณ์ ศรีจันทร์ สามโคก 39/95 หมู่ที่ 4
369 นาย ไวพจน์ ฉิมพิทักษ์ สามโคก 39/96 หมู่ที่ 4
370 นางสาว พรรณกร บุษหมั่น สามโคก 39/97 หมู่ที่ 4
371 นาย ธาดา ชัยวงศ์วิวัฒน์ สามโคก 39/98 หมู่ที่ 4
372 นาง เภา จอกลอย สามโคก 39/99 หมู่ที่ 4
373 ว่าที่ ร.ต. สุจินต์ ยุวะเวช สามโคก 39/100 หมู่ที่ 4
374 นาย ธนกร กิจศักดิ์ สามโคก 39/101 หมู่ที่ 4
375 นาย จรินทร์ อยู่อ่อน สามโคก 39/102 หมู่ที่ 4
376 นาง ศิริลักษณ์ ภู่แส สามโคก 39/104 หมู่ที่ 4
377 นาย อภิชาต พิมพาภรณ์ สามโคก 39/105 หมู่ที่ 4
378 นาย นพภรณ์ จันทร์ชุ่ม สามโคก 39/106 หมู่ที่ 4
379 นาย สนชัย วัดพูล สามโคก 39/107 หมู่ที่ 4
380 นาย ธวัชชัย สีใจ สามโคก 39/108 หมู่ที่ 4
381 นาย ณรงค์ แสนกล้า สามโคก 39/110 หมู่ที่ 4
382 นางสาว นิธิมาศ ศรีแก้ว สามโคก 39/111 หมู่ที่ 4
383 นาง จิตภินันท์ ทองเสน สามโคก 39/112 หมู่ที่ 4
384 นางสาว ณภัทร ไวบุรินทะ สามโคก 39/113 หมู่ที่ 4
385 นาง ราตรี เรืองสุวรรณ์ สามโคก 39/114 หมู่ที่ 4
386 นางสาว กรจงกล พลอินทร์ สามโคก 39/115 หมู่ที่ 4
387 นาง พิรฤดี ประทุมทา สามโคก 39/116 หมู่ที่ 4
388 นาย เพลินพล มาจันทร์ สามโคก 39/117 หมู่ที่ 4
389 นาง ปิยะนุช แก้วประกอบ สามโคก 39/118 หมู่ที่ 4
390 นางสาว วีณา บุบผาประเสริฐ สามโคก 39/119 หมู่ที่ 4
391 นาย ยุทธนา ธรรมมงคล สามโคก 39/120 หมู่ที่ 4
392 นาย เอกสิทธิ์ แก้วลาย สามโคก 39/121 หมู่ที่ 4
393 นาง มนัสนันท์ พงศ์สัตยชน สามโคก 39/122 หมู่ที่ 4
394 นาง ธารทิพย์ คงดิษฐ์ สามโคก 39/123 หมู่ที่ 4
395 นาย โชตินันท์ กอสัมพันธ์ สามโคก 39/124 หมู่ที่ 4
396 นาย อนันต์ เอี่ยมเพ็ชร์ สามโคก 39/125 หมู่ที่ 4
397 พลฯสำรอง ธงชัย ปัตลา สามโคก 39/126 หมู่ที่ 4
398 นาย สุธน แก่นต้น สามโคก 39/127 หมู่ที่ 4
399 นาย ณัฐวัฒน์ ภูริณัฐวรวิบูล สามโคก 39/128 หมู่ที่ 4
400 นาย นิธิโชติ ผลทอง สามโคก 39/129 หมู่ที่ 4
401 นาย ปรีชา มากมี สามโคก 39/130 หมู่ที่ 4
402 นาย ชินเทพ เชษฐเจริญรัตน์ สามโคก 39/131 หมู่ที่ 4
403 นาง ปราณี ทนาพันธ์ สามโคก 39/132 หมู่ที่ 4
404 นางสาว วันเพ็ญ สัมฤทธิ์มีผล สามโคก 39/133 หมู่ที่ 4
405 นาย ประวิทย์ นุ่มเนียม สามโคก 39/134 หมู่ที่ 4
406 นาย สมชาย หอมรื่น สามโคก 39/135 หมู่ที่ 4
407 นางสาว พรพิรุณ สำเนียงเสนาะ สามโคก 39/136 หมู่ที่ 4
408 นาง คนึงนิตย์ สุดสวนศรี สามโคก 39/137 หมู่ที่ 4
409 นาย นิพิฐพนธ์ โชติกเดชาณรงค์ สามโคก 39/138 หมู่ที่ 4
410 นางสาว ภัคจิรา สมจิตร์ สามโคก 39/139 หมู่ที่ 4
411 นาง พิชชาภัสส์ ประทีป สามโคก 39/140 หมู่ที่ 4
412 นาย สิรภพ ชำนิ สามโคก 39/141 หมู่ที่ 4
413 นาย สุธิศักดิ์ แย้มประดิษฐ์ สามโคก 39/142 หมู่ที่ 4
414 นางสาว พชรพร โพธินิล สามโคก 39/143 หมู่ที่ 4
415 นาย เชิดวงศ์ ตันติวิชานันท์ สามโคก 39/144 หมู่ที่ 4
416 นาย มานพ ปิ่นทอง สามโคก 39/145 หมู่ที่ 4
417 นาย เอนก สัญหจริยา สามโคก 39/146 หมู่ที่ 4
418 นาย ธีระ อารยะสัมพันธ์ สามโคก 39/148 หมู่ที่ 4
419 นาย ประสิทธิ์ ปุยะสันต์ สามโคก 39/149 หมู่ที่ 4
420 นาง แววตา คลังหิรัญ สามโคก 39/150 หมู่ที่ 4
421 นางสาว อมรรัตน์ เจ๊ะสมัน สามโคก 39/151 หมู่ที่ 4
422 นาง ละเอียด ติ้วเครือ สามโคก 39/152 หมู่ที่ 4
423 นาย เอกวิทย์ ภควัตชัย สามโคก 39/153 หมู่ที่ 4
424 นาย ธรรมศักดิ์ ตรีศิริ สามโคก 39/154 หมู่ที่ 4
425 นาย พิชัย ศรีสวัสดิ์ สามโคก 39/155 หมู่ที่ 4
426 นาย อำนวย ช่วงบุญศรี สามโคก 39/156 หมู่ที่ 4
427 นาย ชูชิต คุ้มสุทธิ์ สามโคก 39/157 หมู่ที่ 4
428 นาย ประสาท กมลรัตน์ สามโคก 39/158 หมู่ที่ 4
429 นาย สุรชัย ไชยสุราช สามโคก 39/159 หมู่ที่ 4
430 นาย วรรณะ พันธ์ขอ สามโคก 39/160 หมู่ที่ 4
431 นาย ธินณกร วีระเดชลิกุล สามโคก 39/161 หมู่ที่ 4
432 นาย อำนาจ อินทสุวรรณ์ สามโคก 39/162 หมู่ที่ 4
433 นางสาว สุนันท์ ฮ้อแสงชัย สามโคก 39/163 หมู่ที่ 4
434 นาง อำพัน แซ่ย้าง สามโคก 39/164 หมู่ที่ 4
435 นางสาว กัลยา เพ็งหนู สามโคก 39/166 หมู่ที่ 4
436 นาง ฉันทพรรณ์ ภานุวัฒนวงศ์ สามโคก 39/167 หมู่ที่ 4
437 นาย ทวีพงศ์ แสงสุวรรณ สามโคก 39/168 หมู่ที่ 4
438 นาง วาณี สถิตมงคลชัย สามโคก 39/169 หมู่ที่ 4
439 นาย จำลอง ผาสุข สามโคก 39/170 หมู่ที่ 4
440 นาย มานิตย์ วะราแสง สามโคก 39/171 หมู่ที่ 4
441 นาง วรรณา ปิยะพันธ์ สามโคก 39/172 หมู่ที่ 4
442 พ.อ. ขจรจักร ศิริมงคลพิสิฎฐ์ สามโคก 39/173 หมู่ที่ 4
443 นางสาว ณัฐวรรณ แสงสุวรรณ สามโคก 39/174 หมู่ที่ 4
444 นาง ปริยฉัตร อักษรมัต สามโคก 39/176 หมู่ที่ 4
445 นาย พิทักษ์ ภูมิชิน สามโคก 39/177 หมู่ที่ 4
446 นางสาว จันทนา จรเจนวุฒิ สามโคก 39/178 หมู่ที่ 4
447 นาย วิสูตร รัตนพงษ์ สามโคก 39/179 หมู่ที่ 4
448 นาย เทพพิทักษ์ ปานเดชา สามโคก 39/180 หมู่ที่ 4
449 นาย ไตรรัตน์ ฤทธิชัย สามโคก 39/181 หมู่ที่ 4
450 นาย ประสาทพร มะพลับทอง สามโคก 39/182 หมู่ที่ 4
451 นาง วราลี คาราวะชนะภัย สามโคก 39/183 หมู่ที่ 4
452 นาง สุรัสวดี ทรัพย์วงค์ สามโคก 39/184 หมู่ที่ 4
453 นางสาว กฤติยา ปิยะอรุณ สามโคก 39/185 หมู่ที่ 4
454 นาง อลิษา เกาะสมุทร สามโคก 39/186 หมู่ที่ 4
455 นาย สุรเมศวร์ กิตติปรีชากรณ์ สามโคก 39/187 หมู่ที่ 4
456 นาง ศิริวรรณ เจือจำ สามโคก 39/188 หมู่ที่ 4
457 นางสาว กนกวรรณ โปวรานนท์ สามโคก 39/189 หมู่ที่ 4
458 นาง อรทัย เลิศกังวานกิจ สามโคก 39/190 หมู่ที่ 4
459 นาง ฉัตรชนก ดิษผึ้ง สามโคก 39/191 หมู่ที่ 4
460 นาย เสมียน พานทอง สามโคก 39/192 หมู่ที่ 4
461 นาย รณฤทธิ์ เศรษฐสิทธิ์ สามโคก 39/193 หมู่ที่ 4
462 นางสาว ธนันท์ธร ธนนนิรวรรธน์ สามโคก 39/195 หมู่ที่ 4
463 นาง โสพิศ มณีรัตน์ สามโคก 39/196 หมู่ที่ 4
464 นาย พงษ์ศักดิ์ สุขสมบูรณ์ สามโคก 39/197 หมู่ที่ 4
465 นาย วีระพงค์ ประดิษฐ์ สามโคก 39/198 หมู่ที่ 4
466 นาย ศุภวัทณ์ ผู้เลื่องลือ สามโคก 39/199 หมู่ที่ 4
467 นางสาว นฤพร กิมสือ สามโคก 39/201 หมู่ที่ 4
468 พ.ต.ท. กีรติทัศน์ จิรภักดีศิริ สามโคก 39/202 หมู่ที่ 4
469 นางสาว จินตนา ชัยประสิทธิ์ สามโคก 39/203 หมู่ที่ 4
470 นางสาว ฐิติรัตน์ ปัทมรพีพรรณ สามโคก 39/204 หมู่ที่ 4
471 นาย วัชรินทร์ ทอกี่ สามโคก 39/205 หมู่ที่ 4
472 นาย มนตรี ไชยศรีธรรมคุณ สามโคก 39/206 หมู่ที่ 4
473 นาง สุดาทิพย์ ทวนทอง สามโคก 39/207 หมู่ที่ 4
474 นาย สมศักดิ์ พัวพันธุ์ สามโคก 39/208 หมู่ที่ 4
475 นาย สง่า ทวนทอง สามโคก 39/209 หมู่ที่ 4
476 นาย ธนาทิพย์ กุฎมพิกุล สามโคก 39/210 หมู่ที่ 4
477 นางสาว มนธิชา พลายบุตร สามโคก 39/211 หมู่ที่ 4
478 นาย อิทธิกร ยุทธ์ธนอาภา สามโคก 39/212 หมู่ที่ 4
479 นาง นภัสสร ใจแสน สามโคก 39/213 หมู่ที่ 4
480 นาง สมร ขันธประโยชน์ สามโคก 39/214 หมู่ที่ 4
481 นาง ลำไย พรประดับ สามโคก 39/215 หมู่ที่ 4
482 นาง ยุพา พรนิคม สามโคก 39/216 หมู่ที่ 4
483 นาย อนุรัตน์ มณีนิล สามโคก 39/217 หมู่ที่ 4
484 นาง จันทนันท์ รัตนไตรภพ สามโคก 39/218 หมู่ที่ 4
485 นาย ประพันธ์ เอี่ยมวิสูตร สามโคก 39/219 หมู่ที่ 4
486 นาย ถวัลย์ เภรีวงษ์ สามโคก 39/220 หมู่ที่ 4
487 นาย วิชัย ไว้สันเทียะ สามโคก 39/221 หมู่ที่ 4
488 นาย สมหมาย ส้มปิ่น สามโคก 39/222 หมู่ที่ 4
489 นาย ณรงค์ฤทธิ์ พรมเอี่ยม สามโคก 39/223 หมู่ที่ 4
490 นาง ธณัชพร วงค์วัฒนะ สามโคก 39/224 หมู่ที่ 4
491 นางสาว เพ็ญแข นาวัลย์ สามโคก 39/225 หมู่ที่ 4
492 นาย ชินวัฒน์ ไชยสัจ สามโคก 39/226 หมู่ที่ 4
493 นางสาว ศุจินทรา แซ่เจ็ง สามโคก 39/227 หมู่ที่ 4
494 นาย ยศกร เชื้อคำสอน สามโคก 39/228 หมู่ที่ 4
495 นางสาว วาสนา โสภาพรรณ สามโคก 39/229 หมู่ที่ 4
496 นาย ขจรพรรษ เนื่องคำ สามโคก 39/230 หมู่ที่ 4
497 นาย นคร อยู่ฉาง สามโคก 39/231 หมู่ที่ 4
498 นาย สิทธิศักดิ์ สมราศรี สามโคก 39/232 หมู่ที่ 4
499 นางสาว สมบุญ พรหมเสนา สามโคก 39/233 หมู่ที่ 4
500 นาย อนุชิต สุขสวัสดิ์ สามโคก 39/234 หมู่ที่ 4
501 นางสาว ชญาภา สำลี สามโคก 39/235 หมู่ที่ 4
502 นางสาว จารุภัทร วงศ์เพ็ญ สามโคก 39/237 หมู่ที่ 4
503 นางสาว ดวงมณี กวีวัจน์ สามโคก 39/238 หมู่ที่ 4
504 นาย สุวิทย์ สองห้อง สามโคก 39/239 หมู่ที่ 4
505 นาง วิลัน เหลือธิ สามโคก 39/240 หมู่ที่ 4
506 นาย บันนิช วันนิต สามโคก 39/241 หมู่ที่ 4
507 นาย พิชัยสงคราม บุญเลิศรพ สามโคก 39/242 หมู่ที่ 4
508 นาย วิรัตน์ พันโท สามโคก 39/243 หมู่ที่ 4
509 นางสาว พยุง นาสวน สามโคก 39/244 หมู่ที่ 4
510 นางสาว จุฬาลักษณ์ กลิ่นจันทร์ สามโคก 39/245 หมู่ที่ 4
511 นาย สมโชค ชำนาญนาค สามโคก 39/246 หมู่ที่ 4
512 นาย อุลิตร เขตรสุภา สามโคก 39/247 หมู่ที่ 4
513 นาย ประเสริฐ ไชยสมบัติ สามโคก 39/248 หมู่ที่ 4
514 นางสาว วัชรี โลมาธร สามโคก 39/249 หมู่ที่ 4
515 นางสาว บุญเรือง บุญชู สามโคก 39/250 หมู่ที่ 4
516 นางสาว วรางคนา ศิลปกิจ สามโคก 39/251 หมู่ที่ 4
517 นางสาว สุพัช ศิริพันธ์ สามโคก 39/252 หมู่ที่ 4
518 นาย กิตติพงษ์ กาพาด สามโคก 39/253 หมู่ที่ 4
519 นาย วิรัช ไผ่นวล สามโคก 39/254 หมู่ที่ 4
520 นางสาว อรอนงค์ อิ่นทา สามโคก 39/255 หมู่ที่ 4
521 นาย สุรัตน์ แก่นจันทร์ สามโคก 39/256 หมู่ที่ 4
522 นาย ทวี เพ็งโคตร สามโคก 39/257 หมู่ที่ 4
523 นาย ไพรินทร์ แสนสุข สามโคก 39/258 หมู่ที่ 4
524 นาย สุทิศ โพธิ์จวง สามโคก 39/259 หมู่ที่ 4
525 นาย วิชัย และมัน สามโคก 39/260 หมู่ที่ 4
526 นางสาว นภัสนันท์ สุขเนตร สามโคก 39/262 หมู่ที่ 4
527 นาย รัฐภูมิ ชลวิสุทธิ์ สามโคก 39/263 หมู่ที่ 4
528 นาง อรอนงค์ พลคชา สามโคก 39/264 หมู่ที่ 4
529 นาย สุพรรณ ชัยสุวรรณ์ สามโคก 39/265 หมู่ที่ 4
530 นางสาว โสภา คงสนุ่น สามโคก 39/266 หมู่ที่ 4
531 นาย ชยพล เนียมใย สามโคก 39/267 หมู่ที่ 4
532 นาย สุทธิพงษ์ จันทร์แดง สามโคก 39/268 หมู่ที่ 4
533 นาง บังอร เรืองประเทศ สามโคก 39/270 หมู่ที่ 4
534 นาย กรกฎ กลัดแก้ว สามโคก 39/271 หมู่ที่ 4
535 นาย สมศักดิ์ เฉลิมมุข สามโคก 39/272 หมู่ที่ 4
536 นาง สมสมัย สว่างรุ่ง สามโคก 39/273 หมู่ที่ 4
537 นาง นพรัตน์ สะอาดขำ สามโคก 39/274 หมู่ที่ 4
538 นาย สุนันท์ สุภาวรรณพงศ์ สามโคก 39/275 หมู่ที่ 4
539 นาย กิตติภพ จันทร์สาร สามโคก 39/276 หมู่ที่ 4
540 นาง ชุติกาญจน์ วันเสน สามโคก 39/277 หมู่ที่ 4
541 นางสาว สุทธิวรรณ รุจีระเรืองไล สามโคก 39/278 หมู่ที่ 4
542 นางสาว กฤติยารัตน์ คงนุช สามโคก 39/279 หมู่ที่ 4
543 นาย นิวัฒน์ วีรประพันธ์ สามโคก 39/280 หมู่ที่ 4
544 นาย พัฒนชัย ภูผา สามโคก 39/281 หมู่ที่ 4
545 นางสาว ภูษณิศา เทพสาตรา สามโคก 39/282 หมู่ที่ 4
546 นาง ปุณญาภา กุลกรชลพัฒน์ สามโคก 39/283 หมู่ที่ 4
547 นาย สามชาย สารอรรถ สามโคก 39/284 หมู่ที่ 4
548 นาย สังวร ก๋องตาวงศ์ สามโคก 39/285 หมู่ที่ 4
549 นาย สุวัฒน์ ประกอบวงศ์ สามโคก 39/286 หมู่ที่ 4
550 นาง ปรียาวดี เกศเมตตา สามโคก 39/287 หมู่ที่ 4
551 นาง ศศิธร ถนอมเงิน สามโคก 39/288 หมู่ที่ 4
552 นาย สมศักดิ์ สุมน สามโคก 39/289 หมู่ที่ 4
553 นางสาว จันทนี ภุมมาจันทร์ สามโคก 39/290 หมู่ที่ 4
554 นาย สมบัติ นบนอบ สามโคก 39/291 หมู่ที่ 4
555 นาย สุพจน์ สร้อยสังวาลย์ สามโคก 39/292 หมู่ที่ 4
556 นางสาว ประภาพร ดวงจันทร์โชติ สามโคก 39/293 หมู่ที่ 4
557 นาย สันต์ชัย สงวนสิทธิดำรง สามโคก 39/294 หมู่ที่ 4
558 นาย อาโมทย์ สมบูรณ์แก้ว สามโคก 39/295 หมู่ที่ 4
559 นางสาว ละเอียะ หาญเชี่ยว สามโคก 39/296 หมู่ที่ 4
560 นาง วรรณพร ช้อนพุดซา สามโคก 39/297 หมู่ที่ 4
561 นาย โชคชัย รุ่งป้อม สามโคก 39/298 หมู่ที่ 4
562 นาย สมยศ พงษ์สุวรรณ สามโคก 39/299 หมู่ที่ 4
563 นาย ธนศักดิ์ แป้นมุข สามโคก 39/301 หมู่ที่ 4
564 นาง สุขฤทัย ชไตเนอร์ สามโคก 39/302 หมู่ที่ 4
565 นาง เฟื่องฟ้า สว่างศรี สามโคก 39/303 หมู่ที่ 4
566 นาง ยุพิน ปานทอง สามโคก 39/304 หมู่ที่ 4
567 น.อ. นิพัฒน์ เทวาอารักษ์ สามโคก 39/320 หมู่ที่ 4
568 นาย บุญฤทธิ์ กิตติญาณ สามโคก 39/322 หมู่ที่ 4
569 นาง สุมามาลย์ ทรงประไพ สามโคก 39/323 หมู่ที่ 4
570 นาง รัชนี ไชยสุขประเสริฐ สามโคก 39/324 หมู่ที่ 4
571 นาย สุพจน์ ยิ้มนวล สามโคก 39/326 หมู่ที่ 4
572 นางสาว ศารัทวดี เพ็ชรอินทร์ สามโคก 39/327 หมู่ที่ 4
573 นางสาว สุพรรษา สุ่นจันทร์ สามโคก 39/328 หมู่ที่ 4
574 ว่าที่ ร.ต. ณัฐพล สุทธิฤทธิ์ สามโคก 39/329 หมู่ที่ 4
575 นาย วาทิตย์ ภาคสม สามโคก 39/331 หมู่ที่ 4
576 นาย ชัยวิวัฒน์ ศรีกาญจน์ สามโคก 39/333 หมู่ที่ 4
577 นาง รสสุคนธ์ จันทร์ศรีทอง สามโคก 39/334 หมู่ที่ 4
578 นาง นุจรินทร์ ถนอมรูป สามโคก 39/335 หมู่ที่ 4
579 นาง อรพร คงพัฒน์ยืน สามโคก 39/336 หมู่ที่ 4
580 นาย อุเทน สุขสันติบรรยง สามโคก 39/337 หมู่ที่ 4
581 นาง วรรณิดา ดีรัตน์ สามโคก 39/338 หมู่ที่ 4
582 นาย สุธี คุ้มทรัพย์ สามโคก 39/339 หมู่ที่ 4
583 นางสาว กนกอร หาญเกียรติกล้า สามโคก 39/340 หมู่ที่ 4
584 นาง วิภารัตน์ วงษ์ศรีแก้ว สามโคก 39/341 หมู่ที่ 4
585 นาย กิตติศักดิ์ กิจวราทร สามโคก 39/342 หมู่ที่ 4
586 นาย เล็ก รัตติโชติ สามโคก 39/343 หมู่ที่ 4
587 นาย ชยพงศ์ ลีอนันต์ สามโคก 39/344 หมู่ที่ 4
588 นาง บุษบา ภู่ผล สามโคก 39/345 หมู่ที่ 4
589 นางสาว สุภาวดี นาคะวัชราภา สามโคก 39/346 หมู่ที่ 4
590 นาย ศุภจักษ บานพับทองสุข สามโคก 39/347 หมู่ที่ 4
591 นาย สมชาย ดวงแก้ว สามโคก 39/348 หมู่ที่ 4
592 นาย ธีรชาติ คุ้มสกุล สามโคก 39/349 หมู่ที่ 4
593 นางสาว รัตนา เอี่ยมคง สามโคก 39/351 หมู่ที่ 4
594 พ.อ.หญิง จุฑารัตน์ นาควะรี สามโคก 39/352 หมู่ที่ 4
595 นางสาว ชนม์ฉัตรชฎา วิชญ์โชติทรรศน์ สามโคก 39/355 หมู่ที่ 4
596 นาง ดวงพร แสนสุภา สามโคก 39/358 หมู่ที่ 4
597 นาย นันทวิช ทรัพย์สมปอง สามโคก 39/400 หมู่ที่ 4
598 นางสาว สุริย์วิภา บุษบา สามโคก 39/401 หมู่ที่ 4
599 นางสาว เบ็ญจภรณ์ ซุ่นกลาง สามโคก 39/402 หมู่ที่ 4
600 นางสาว มาลี พันดนตรี สามโคก 39/403 หมู่ที่ 4
601 นางสาว ยุพิน จันทร์เรือง สามโคก 39/406 หมู่ที่ 4
602 นางสาว ชลธิชา เดชพ่วง สามโคก 39/407 หมู่ที่ 4
603 ด.ต. ยุทธนา พุฒสง่า สามโคก 39/408 หมู่ที่ 4
604 นางสาว เกศินี อินทรา สามโคก 39/409 หมู่ที่ 4
605 นางสาว อมรรัตน์ แดนมะดัน สามโคก 39/448 หมู่ที่ 4
606 นาย สุนทร เศวตกมล สามโคก 39/449 หมู่ที่ 4
607 นาง ภารดี ศิริชานนท์ สามโคก 39/451 หมู่ที่ 4
608 นาง ชลพินทุ์ เลิศธนพาณิชย์ สามโคก 39/452 หมู่ที่ 4
609 นาย ณัฐพันธ์ สุทธใจดี สามโคก 39/458 หมู่ที่ 4
610 นาย เกรียงไกร เลิศสิทธิรักษ์ สามโคก 39/459 หมู่ที่ 4
611 นาย นิธินันท์ เหมะพุกกะ สามโคก 39/460 หมู่ที่ 4
612 นาง ศริยา ศรีสุข สามโคก 39/466 หมู่ที่ 4
613 นางสาว ดวงพร อัมพุนันท์ สามโคก 39/467 หมู่ที่ 4
614 นางสาว สุชญา ศิริวาโภ สามโคก 39/469 หมู่ที่ 4
615 นาย วิสูตร สุวรรณกิจกร สามโคก 39/471 หมู่ที่ 4
616 นาย สุธิเชษฐ์ เจริญพานทอง สามโคก 39/472 หมู่ที่ 4
617 นางสาว บังอร ครองคุ้ม สามโคก 39/473 หมู่ที่ 4
618 นาย พงษ์สัญ สะโรชะมาศ สามโคก 39/474 หมู่ที่ 4
619 นางสาว ธนัทณัฏฐ์ ฉัตรภัครัตน์ สามโคก 39/477 หมู่ที่ 4
620 นาย วศิน ค้าเจริญ สามโคก 39/478 หมู่ที่ 4
621 นาง ประภา อุดมพร สามโคก 39/479 หมู่ที่ 4
622 นาง ศศิธร กาญจนา สามโคก 39/480 หมู่ที่ 4
623 นาง จินดา ทุ่งสินธุ์ สามโคก 39/481 หมู่ที่ 4
624 นาง นิตยา แจ้งประสิทธิ์ สามโคก 39/482 หมู่ที่ 4
625 นาย อุเทน ดอนอ่อนจ้อม สามโคก 39/484 หมู่ที่ 4
626 นางสาว ธัญพร เนียมใย สามโคก 39/485 หมู่ที่ 4
627 นาง ปูเป้ เนียมใย สามโคก 39/486 หมู่ที่ 4
628 นางสาว ศิริมาศ แซ่เล้า สามโคก 40/2 หมู่ที่ 4
629 นาง ลำพอง ฉ่ำพงษ์ สามโคก 40/3 หมู่ที่ 4
630 นาย อภิชาติ ชุมชัย สามโคก 40 หมู่ที่ 4
631 นางสาว วรรณา นาป้อม สามโคก 40/4 หมู่ที่ 4
632 นาย สมศักดิ์ มุกเสือ สามโคก 40/5 หมู่ที่ 4
633 นาย สะอิ้ง เรืองรัมย์ สามโคก 40/6 หมู่ที่ 4
634 นาย ฉัตรชัย เทิดสุขบดี สามโคก 45 หมู่ที่ 4
635 นางสาว นภารัตน์ สุนทรวิริยกุล สามโคก 49/1 หมู่ที่ 4
636 นางสาว ลัดดา แพงคำผุย สามโคก หมู่ที่ 4
637 นาย สุธรรม อุทัยฉาย สามโคก 49/5 หมู่ที่ 4
638 นาง ปราณี เนมขุนทศ สามโคก 49/8 หมู่ที่ 4
639 นาย บัญชา พุกพัด สามโคก 49/19 หมู่ที่ 4
640 นาง นิ่มนวล พุกพัด สามโคก 49/20 หมู่ที่ 4
641 นาย อัครินทร์ เฟื่องอาวรณ์ สามโคก 49/21 หมู่ที่ 4
642 นาย ณรงค์ศักดิ์ กุลลิ้มรัตนชัย สามโคก 49/24 หมู่ที่ 4
643 นางสาว สุมาลัย ตั้งจิตสระธรรม สามโคก 49/36 หมู่ที่ 4
644 นางสาว จิตรสิลี ตั้งจิตสระธรรม สามโคก 49/38 หมู่ที่ 4
645 นาย วิชัย ศิริโภคารัตนา สามโคก 49/42 หมู่ที่ 4
646 นางสาว ชนันพร แซ่ตั้ง สามโคก 49/92 หมู่ที่ 4
647 นาง นิตยา ภัทรนันทากร สามโคก 49/95 หมู่ที่ 4
648 นางสาว พรชนก ยินดี สามโคก 49/97 หมู่ที่ 4
649 นาง วลัยรัตน์ ใจหลัก สามโคก 49/98 หมู่ที่ 4
650 นาย นิติพัทธ์ เจริญศุภนิมิตร สามโคก 49/108 หมู่ที่ 4
651 นาง มณีรัตน์ จับจิตต์ สามโคก 49/110 หมู่ที่ 4
652 นาย ชัยรัตน์ ภุมรินทร์ สามโคก 49/111 หมู่ที่ 4
653 นางสาว กาญดา บรรลุผลกิจค้า สามโคก 49/112 หมู่ที่ 4
654 นาง ปิ๋น แสนบรรทม สามโคก 9849 หมู่ที่ 4
655 นาย วันชัย ดาวซ้อน สามโคก หมู่ที่ 4
656 นางสาว สุรางค์ จันทร์ลอย สามโคก หมู่ที่ 4
657 นางสาว ปราณี ทองสีสังข์ สามโคก หมู่ที่ 4
658 นาย สำรวม ดาวซ้อน สามโคก หมู่ที่ 4
659 นางสาว ปทุม อยู่นาน สามโคก หมู่ที่ 4
660 นาง สมาน แก้วนาค สามโคก หมู่ที่ 4
661 นางสาว จันทา ต้นสมปลาย สามโคก หมู่ที่ 4
662 นาย พิพัฒน์ งามขำ สามโคก หมู่ที่ 4
663 นางสาว จรี จันทร์ลอย สามโคก หมู่ที่ 4
664 นางสาว พรพรรณ เดชณรงค์ สามโคก หมู่ที่ 4
665 นาย ภักดี มาศรีดี สามโคก หมู่ที่ 4
666 นางสาว อารีย์ มาศรีดี สามโคก หมู่ที่ 4
667 นาย วัฒนา วงศ์แข่งขันกิจ สามโคก หมู่ที่ 4
668 นาย ทวีศักดิ์ งามขำ สามโคก หมู่ที่ 4
669 นาย ประสงค์ พึ่งอินทร์ สามโคก หมู่ที่ 4
670 นางสาว สุชาดา แซ่โง้ว สามโคก หมู่ที่ 4
671 นาย สมศักดิ์ ดาวซ้อน สามโคก หมู่ที่ 4
672 นาง พยอม ดาวซ้อน สามโคก หมู่ที่ 4
673 นางสาว ทิพวรรณ ร่มโพรี สามโคก หมู่ที่ 4
674 นางสาว สำรวย มโนรัตน์ สามโคก หมู่ที่ 4
675 นางสาว สีนวล ต้นสมปลาย สามโคก หมู่ที่ 4
676 นางสาว ดุจดาว พุ่มเหมือน สามโคก หมู่ที่ 4
677 นางสาว เนาวรัตน์ ไม้ตาล สามโคก หมู่ที่ 4
678 นางสาว วรรณา อยู่นาน สามโคก หมู่ที่ 4
679 นาย สมศักดิ์ ทรัพย์ประเสริฐ สามโคก หมู่ที่ 4
680 นางสาว สุคนธา ศรีสมุทร สามโคก หมู่ที่ 4
681 นาย เพทาย ม่วงมี สามโคก หมู่ที่ 4
682 นาง บุญลือ มีทรัพย์ สามโคก หมู่ที่ 4
683 นาย ทรงพล ดาวซ้อน สามโคก หมู่ที่ 4
684 นาง บุญนาค ต้นสมปลาย สามโคก หมู่ที่ 4
685 นาย แผน ปุ่มไม้ สามโคก 1/1 หมู่ที่ 3
686 นาง ถาวร เอมประสิทธิ์ สามโคก 1/8 หมู่ที่ 3
687 นาง ปราณี นิลอ่อน สามโคก 1/9 หมู่ที่ 3
688 นาย เจริญ พึ่งนรินทร์ สามโคก 8 หมู่ที่ 3
689 นาย ทรงพล บุญยกิจโณทัย สามโคก 9 หมู่ที่ 3
690 นาย สมชาย ชตานนท์ สามโคก 10 หมู่ที่ 3
691 นาง ทองคำ แซ่เผ่ สามโคก 10/1 หมู่ที่ 3
692 นาย สามารถ เผ่าพิบูล สามโคก 10/2 หมู่ที่ 3
693 นาง ทองม้วน โพธิกุล สามโคก 31/1 หมู่ที่ 3
694 นาย ชาญณรงค์ โพธิกุล สามโคก 31/2 หมู่ที่ 3
695 นาย สาธิต โพธิกุล สามโคก 31/3 หมู่ที่ 3
696 นาง ปราณี นวลละออ สามโคก 32/1 หมู่ที่ 3
697 นางสาว พยงค์ พึ่งชู สามโคก 33 หมู่ที่ 3
698 นาย อุดม กมลวัฒน์ สามโคก 33/1 หมู่ที่ 3
699 นาย ประเสริฐ บัวหลวง สามโคก 66 หมู่ที่ 3
700 นางสาว วรรณา หลีกเมฆ สามโคก 66/1 หมู่ที่ 3
701 นาย แดง ฝอยฝน สามโคก 66/2 หมู่ที่ 3
702 นาง มาลี มงคลแพทย์ สามโคก 66/3 หมู่ที่ 3
703 นาย สุชิน พอใจ สามโคก 70 หมู่ที่ 3
704 นางสาว นิตติยา ฟักแฟง สามโคก 70/1 หมู่ที่ 3
705 นางสาว จำเนียร พอใจ สามโคก 70/2 หมู่ที่ 3
706 นาง ยุวดี ยังนึก สามโคก 70/3 หมู่ที่ 3
707 นาง สมศรี ภูตั้น สามโคก 73 หมู่ที่ 3
708 นาย ณรงค์ นาคเขียว สามโคก 74 หมู่ที่ 3
709 นาง สุจิตรา บุญมี สามโคก 74/2 หมู่ที่ 3
710 นางสาว อำภา โป๊ะบุญมา สามโคก 74/3 หมู่ที่ 3
711 นางสาว สุปราณี นาคเขียว สามโคก 74/4 หมู่ที่ 3
712 นางสาว อัมพร ปลอดภัย สามโคก 74/6 หมู่ที่ 3
713 นาง พรวิมล ธิประเทศ สามโคก 74/7 หมู่ที่ 3
714 นาง อำไพ ยิ้มแฉ่ง สามโคก 76 หมู่ที่ 3
715 นางสาว อารีรัตน์ พุทธรักษา สามโคก 78 หมู่ที่ 3
716 นาง พัชรินทร์ พุทธรักษา สามโคก 78/1 หมู่ที่ 3
717 นาย จำลอง มีผล สามโคก 79 หมู่ที่ 3
718 นาง วัลลภา ทองพยงค์ สามโคก 79/1 หมู่ที่ 3
719 นางสาว บุญชู กระดุมทอง สามโคก 81 หมู่ที่ 3
720 นาย อำพล หลีกเมฆ สามโคก 82 หมู่ที่ 3
721 นาย สุขุม ทรัพย์ประเสริฐ สามโคก 83/1 หมู่ที่ 3
722 นาง สมหมาย จันทร์ลอย สามโคก 83/2 หมู่ที่ 3
723 นาย พัลลภ เหมะทักษิณ สามโคก 90 หมู่ที่ 3
724 นาง ตุ๊กตา เฉลิมญาติ สามโคก หมู่ที่ 3
725 นางสาว ปริยาภรณ์ ทองมี สามโคก หมู่ที่ 3
726 นาย สายันต์ ฟักแฟง สามโคก หมู่ที่ 3
727 นางสาว รัตนา ฟักแฟง สามโคก หมู่ที่ 3
728 นางสาว ปรีณาพรรณ ปานกลิ่น สามโคก หมู่ที่ 3
729 นาง สุนันทา อัมระปาล สามโคก หมู่ที่ 3
730 นาย นพพร ปัดถา สามโคก หมู่ที่ 3
731 นาง หนูพิศ ปานภูมี สามโคก หมู่ที่ 3
732 นางสาว กฤตยา ผ่องจิตร สามโคก หมู่ที่ 3
733 นาย กฤษณะ โพธิ์ศรี สามโคก หมู่ที่ 3
734 นาย บุญมาก เกษรศิริ สามโคก หมู่ที่ 3
735 นาย ณรงค์ชัย รัตนภักดี สามโคก หมู่ที่ 3
736 นาง ชรินทร์ทิพย์ ดอกงาม สามโคก หมู่ที่ 3
737 นางสาว ปราณี หลีกเมฆ สามโคก หมู่ที่ 3
738 นาย อำนวย หาญชนะ สามโคก หมู่ที่ 3
739 นาย วิเชียร เรืองจันทร์ สามโคก หมู่ที่ 3
740 นาง สุภาพร สระทองเทียน สามโคก 1 หมู่ที่ 1
741 นาย ประสาน ทองเปราะ สามโคก 1/1 หมู่ที่ 1
742 นาย สมชัย สังข์ทอง สามโคก 1/2 หมู่ที่ 1
743 นาง วิไลวรรณ หรุ่มวิสัย สามโคก 1/3 หมู่ที่ 1
744 นาย ขวัญชัย หรุ่มวิสัย สามโคก 1/5 หมู่ที่ 1
745 นาย พีระ พึ่งชู สามโคก 3/4 หมู่ที่ 1
746 นาย นันทกันท์ มิ่งขวัญ สามโคก 3/5 หมู่ที่ 1
747 นาย รณชัย แก่นจักร์ สามโคก หมู่ที่ 1
748 นาย สำราญ หมื่นจิตร สามโคก หมู่ที่ 1
749 นาย วิฑูรย์ พะลายะสุต สามโคก 5/1 หมู่ที่ 1
750 นาย บุญยืน แสงดาว สามโคก 5/2 หมู่ที่ 1
751 นางสาว อัมพรธ์ พลอยจินดา สามโคก 5/3 หมู่ที่ 1
752 นาย ประเสริฐ แสงดาว สามโคก 5/4 หมู่ที่ 1
753 นางสาว สมศรี พลอยจินดา สามโคก 5/6 หมู่ที่ 1
754 นางสาว สมพิศ พลอยจินดา สามโคก 5/7 หมู่ที่ 1
755 นาย คณิศร มั่งมี สามโคก 6/5 หมู่ที่ 1
756 นาย เกียรติศักดิ์ เนียมละออ สามโคก หมู่ที่ 1
757 นาง สุเนตร ทนดี สามโคก หมู่ที่ 1
758 นาย องอาจ ผลมะเฟือง สามโคก หมู่ที่ 1
759 นางสาว อโนทัย ผลมะเฝือง สามโคก หมู่ที่ 1
760 นาย สำฤทธิ์ เพียงโคกกรวด สามโคก หมู่ที่ 1
761 นาย สันติ ฉายอรุณ สามโคก หมู่ที่ 1
762 นาง อัญชลี บุตรหวาน สามโคก 6/13 หมู่ที่ 1
763 นาย พีระพล บุตรหวาน สามโคก 6/15 หมู่ที่ 1
764 นาย สมบัติ ฟูเหลือ สามโคก 8 หมู่ที่ 1
765 นางสาว ปทุม ผิวทองคำ สามโคก 9 หมู่ที่ 1
766 นางสาว อุบล แสงเพ็ชร์ สามโคก 9/2 หมู่ที่ 1
767 นาย เทพธน พะลายะสุต สามโคก 10 หมู่ที่ 1
768 นาย ภาณุมาศ พะลายะสุต สามโคก 12/1 หมู่ที่ 1
769 นาง สมบุญ ชุ่มดี สามโคก 12/3 หมู่ที่ 1
770 นาย สมพงษ์ ชุ่มดี สามโคก 12/5 หมู่ที่ 1
771 นาง แรม คงพวง สามโคก หมู่ที่ 1
772 นางสาว ศรีไพร สุขศรี สามโคก หมู่ที่ 1
773 นาย ปัญญามี คนหาร สามโคก หมู่ที่ 1
774 นาย มงคล ค้ากระบือ สามโคก หมู่ที่ 1
775 นาย อดุลย์ ศรีหาสุข สามโคก หมู่ที่ 1
776 นาย สมคิด วงค์บุตดี สามโคก หมู่ที่ 1
777 นางสาว อุทัย แท้เที่ยง สามโคก หมู่ที่ 1
778 นาง สุดใจ วินทะชัย สามโคก หมู่ที่ 1
779 นางสาว เนาวรัตน์ สาลีพันธ์ สามโคก หมู่ที่ 1
780 นาย แสงเพ็ชร พรมไชยยา สามโคก หมู่ที่ 1
781 นาย ยืนยงค์ ชุ่มดี สามโคก 12/6 หมู่ที่ 1
782 นาย นิพนธ์ นิลเนตร สามโคก หมู่ที่ 1
783 นาย ธรรมนูญ บริหาร สามโคก หมู่ที่ 1
784 นาย วิชัย บุญเสม สามโคก หมู่ที่ 1
785 นางสาว วันนา แดงงาม สามโคก หมู่ที่ 1
786 นาย ไพจิตร มหัสกุล สามโคก หมู่ที่ 1
787 นาย สมชาย ท้าวมิ่ง สามโคก หมู่ที่ 1
788 นางสาว รัชนี ทุมพันธ์ สามโคก หมู่ที่ 1
789 นาย สมัย กระต่ายทอง สามโคก 12/7 หมู่ที่ 1
790 นาย วิระชัย ชนนิยม สามโคก 12/8 หมู่ที่ 1
791 นาง มะยม พึ่งมี สามโคก 14 หมู่ที่ 1
792 นางสาว สำลี อรุณมิตร สามโคก 15 หมู่ที่ 1
793 นาย อุดม แสงสุข สามโคก 17 หมู่ที่ 1
794 นาย สมชาย ใจสนุก สามโคก 22/2 หมู่ที่ 1
795 นางสาว จิตรา สุทธิพันธ์ สามโคก 28 หมู่ที่ 1
796 นาง ทัศนา สุทธิพันธ์ สามโคก 28/1 หมู่ที่ 1
797 นางสาว ณัชชา สุทธิพันธ์ สามโคก 28/2 หมู่ที่ 1
798 นาง สุนันทา สุทธิพันธ์ สามโคก 28/3 หมู่ที่ 1
799 นาง จุฑาภรณ์ พะลายะสุต สามโคก 29/1 หมู่ที่ 1
800 นาง ปทิตตา พะลายะสุต สามโคก 29/2 หมู่ที่ 1
801 นางสาว พรทิพย์ จันทิรส สามโคก หมู่ที่ 1
802 นางสาว อรวรรณ ยุตวัน สามโคก หมู่ที่ 1
803 นาย ประยุทธ ยุตวัน สามโคก หมู่ที่ 1
804 นางสาว นงเยาว์ สมพร สามโคก 30/1 หมู่ที่ 1
805 นาย วสันต์ พะลายะสุต สามโคก 30/2 หมู่ที่ 1
806 นาย มาลี พะลายะสุต สามโคก 30/3 หมู่ที่ 1
807 นาย ปรีชา คงใย สามโคก 30/4 หมู่ที่ 1
808 นาย สงวน ศรีประจันทร์ สามโคก 30/5 หมู่ที่ 1
809 นาย ทวี เยือกเย็น สามโคก 31 หมู่ที่ 1
810 นาง จินตนา จันตรี สามโคก 34 หมู่ที่ 1
811 นาย สำรวย สุขประเสริฐ สามโคก 36/5 หมู่ที่ 1
812 นาง ทองดี ไม้อ่อน สามโคก 41/2 หมู่ที่ 1
813 นาย มนตรี อิ่มชัย สามโคก 42/1 หมู่ที่ 1
814 นาย ชัชวาล ไม้อ่อน สามโคก 44/2 หมู่ที่ 1
815 นาง อุษา รีด สามโคก 45 หมู่ที่ 1
816 นาง ลำพวน สงบ สามโคก 47 หมู่ที่ 1
817 นาย บุญธรรม นิลโสภา สามโคก 50/1 หมู่ที่ 1
818 นาง ณภาส์ณัฐ มั่งมี สามโคก 54 หมู่ที่ 1
819 นาย วิชัย ทองประไพ สามโคก 54/2 หมู่ที่ 1
820 นาย ตาล คำกิ่ง สามโคก 56 หมู่ที่ 1
821 นาง ระยับ เพ็ชร์พวง สามโคก 59 หมู่ที่ 1
822 นาง สนั่น สุขมณี สามโคก 59/1 หมู่ที่ 1
823 นาง แขก หินอ่อน สามโคก 60 หมู่ที่ 1
824 นาง พเยาว์ สัปทน สามโคก 60/1 หมู่ที่ 1
825 นาง ทองเยื้อน ฟูเหลือ สามโคก 60/3 หมู่ที่ 1
826 นาง พยอม ทับทัน สามโคก 60/4 หมู่ที่ 1
827 นางสาว สมหมาย มะลิป่า สามโคก 61 หมู่ที่ 1
828 นาง ศรีนวล พงษ์สุวรรณ สามโคก 62 หมู่ที่ 1
829 นาง สงวน สายสมร สามโคก 62/1 หมู่ที่ 1
830 นาย ศุภชัย เรณู สามโคก 62/2 หมู่ที่ 1
831 นาย ประเสริฐ พลอยศรีไพร สามโคก 62/3 หมู่ที่ 1
832 นางสาว บุญสม เรือนแต่ง สามโคก 63 หมู่ที่ 1
833 นาย ชูชัย วันชานนท์ สามโคก 63/1 หมู่ที่ 1
834 นาย ทองเติม พึ่งชู สามโคก 63/2 หมู่ที่ 1
835 นาย สุเทพ เรือนแต่ง สามโคก 63/3 หมู่ที่ 1
836 นาย เดช เรือนแต่ง สามโคก 63/4 หมู่ที่ 1
837 นางสาว เฉลิมพร ปานนาค สามโคก 65/1 หมู่ที่ 1
838 นาย ประสิทธิ์ ศรีประไพ สามโคก 65/2 หมู่ที่ 1
839 นาย ชื้น คุณโฑ สามโคก 66 หมู่ที่ 1
840 นาย ไฝ อินหนู สามโคก 66/1 หมู่ที่ 1
841 นาง ผ่องศรี คุณโฑ สามโคก 66/2 หมู่ที่ 1
842 นาย สมควร พึ่งชู สามโคก 67/1 หมู่ที่ 1
843 นาง บุญส่ง โคสุวรรณ สามโคก 68 หมู่ที่ 1
844 นาย บัวพันธ์ แสงวิเศษ สามโคก หมู่ที่ 1
845 นาย ประพันธ์ ชัยสุย สามโคก หมู่ที่ 1
846 นาย ยงยุทธ เสือฟัก สามโคก 69 หมู่ที่ 1
847 นาย ยัง เสือฟัก สามโคก 69/2 หมู่ที่ 1
848 นาย ประยงค์ เสือฟัก สามโคก 69/3 หมู่ที่ 1
849 นาย เยาว์ เสือฟัก สามโคก 69/4 หมู่ที่ 1
850 นาย หยัด เสือฟัก สามโคก 69/5 หมู่ที่ 1
851 นาง บุญชู เสือฟัก สามโคก 69/6 หมู่ที่ 1
852 นาง สายหยุด เสือฟัก สามโคก 69/7 หมู่ที่ 1
853 นาย พยุง เสือฟัก สามโคก 69/9 หมู่ที่ 1
854 นาย พิชัย บรรเทิงใจ สามโคก หมู่ที่ 1
855 นางสาว เล็ก ทองปด สามโคก หมู่ที่ 1
856 นาย ประสิทธิ์ อาจภักดี สามโคก หมู่ที่ 1
857 นางสาว วรรณา เสือฟัก สามโคก หมู่ที่ 1
858 นาง สุรีรัตน์ ไกรเดชา สามโคก หมู่ที่ 1
859 นาง ชนิกานต์ วิรุณละพันธ์ สามโคก หมู่ที่ 1
860 นาง ศิริฐา สร้อยจิตร สามโคก หมู่ที่ 1
861 นาย ทวีป แจ้งใจ สามโคก หมู่ที่ 1
862 นาย สมศักดิ์ เพชรปานกัน สามโคก หมู่ที่ 1
863 นาย อนุทิน ดอนมะไพร สามโคก หมู่ที่ 1
864 นาย สมพงษ์ แสนหอม สามโคก หมู่ที่ 1
865 นางสาว สุภชา เงินยิ่ง สามโคก หมู่ที่ 1
866 นาย เอกชัย ตู้แก้ว สามโคก หมู่ที่ 1
867 นางสาว มณทาทิพย์ สุวรรณวงศ์ สามโคก หมู่ที่ 1
868 นาย เดช โจมพรม สามโคก หมู่ที่ 1
869 นาย อนุศักดิ์ แนมใส สามโคก หมู่ที่ 1
870 นาย ณรงค์กร สมหลง สามโคก หมู่ที่ 1
871 นาง ประเทือง เสือฟัก สามโคก หมู่ที่ 1
872 นางสาว รจนา ไชยรถ สามโคก หมู่ที่ 1
873 นาย ชัยฤทธิ์ ทับทิมจันทร์ สามโคก หมู่ที่ 1
874 นางสาว สมปอง สังสี สามโคก หมู่ที่ 1
875 นาย อนุรัตน์ ชมพู สามโคก หมู่ที่ 1
876 นาง สมชัย ทัศนะ สามโคก หมู่ที่ 1
877 นาย นิคม อนทศร สามโคก หมู่ที่ 1
878 นาง ไพจิตย์ นพแก้ว สามโคก หมู่ที่ 1
879 นาง หนูกาล เถาว์จันทร์ สามโคก หมู่ที่ 1
880 นางสาว นารี จันทรวงศ์ราทร์ สามโคก หมู่ที่ 1
881 นาย สมศักดิ์ หมอนทอง สามโคก หมู่ที่ 1
882 นางสาว กฤษนา เฉลารักษ์ สามโคก หมู่ที่ 1
883 นาย สมบัติ ทุมมูล สามโคก หมู่ที่ 1
884 นาง สุวรรณา สมประกอบ สามโคก หมู่ที่ 1
885 นาง จักพรรณ จูด้วง สามโคก หมู่ที่ 1
886 นาย คงคาร ปาเมืองมูล สามโคก หมู่ที่ 1
887 นาง เมตตา ทองสง่า สามโคก หมู่ที่ 1
888 นางสาว วิลาภรณ์ ภูกาบิล สามโคก หมู่ที่ 1
889 นาย อภิชัย อมยิ้ม สามโคก หมู่ที่ 1
890 นางสาว ฉันทนา เสือฟัก สามโคก 69/14 หมู่ที่ 1
891 นาง เสริม มั่งมี สามโคก 70 หมู่ที่ 1
892 นาย สันต์ มั่งมี สามโคก 70/3 หมู่ที่ 1
893 นาย สุชาติ เปรมมนัส สามโคก 71/2 หมู่ที่ 1
894 นาย บุญเลิศ เต็มฟอม สามโคก 72/1 หมู่ที่ 1
895 นาง กัลยาณี ถิ่นขนอน สามโคก 73 หมู่ที่ 1
896 นาย สมนึก ถิ่นขนอน สามโคก 73/1 หมู่ที่ 1
897 นางสาว นันทิยา ชุ่มดี สามโคก 77/1 หมู่ที่ 1
898 นาง บัญญัติ เนื่องอุทัย สามโคก 77/4 หมู่ที่ 1
899 นาง ลำใย ปานอิ่ม สามโคก 77/5 หมู่ที่ 1
900 นาย ชุมพล ชุ่มดี สามโคก 77/6 หมู่ที่ 1
901 นาย ปรีดา ชุ่มดี สามโคก 77/7 หมู่ที่ 1
902 นาง สุภา ห้วยหงษ์ทอง สามโคก 77/8 หมู่ที่ 1
903 นาย เลิศ จิตรชื้น สามโคก 81 หมู่ที่ 1
904 นาย สมาน จิตรชื้น สามโคก 81/1 หมู่ที่ 1
905 นาง หมวย พวงบุบผา สามโคก 81/2 หมู่ที่ 1
906 นางสาว ผวน พึ่งมี สามโคก 81/3 หมู่ที่ 1
907 นางสาว ลัดดา พราหมโสภี สามโคก 81/4 หมู่ที่ 1
908 นาย สมนึก ไชยเดช สามโคก 81/5 หมู่ที่ 1
909 นาย สนอง มะลิป่า สามโคก 82 หมู่ที่ 1
910 นาย เสนาะห์ แสงสรรค์ สามโคก 82/1 หมู่ที่ 1
911 นาง ทองย้อย สุขสุศรี สามโคก 83 หมู่ที่ 1
912 นาง สุกันยา อินหนู สามโคก 83/1 หมู่ที่ 1
913 นาง วาสนา สุดธรรมมา สามโคก 83/2 หมู่ที่ 1
914 นางสาว ประภาพร สุขสุศรี สามโคก 83/4 หมู่ที่ 1
915 นางสาว ปนัดดา เส็งสมาน สามโคก หมู่ที่ 1
916 นาย สุชาติ ประสิทธิสิน สามโคก หมู่ที่ 1
917 นางสาว สมพร กลมแก้ว สามโคก หมู่ที่ 1
918 นางสาว ปลายฟ้า นนท์เกตุ สามโคก หมู่ที่ 1
919 นาย สมหมาย เทียนจ่าง สามโคก หมู่ที่ 1
920 นาย พิชิต ทองบุตร สามโคก หมู่ที่ 1
921 นาง วิภาวดี พึ่งสุรินทร์ สามโคก หมู่ที่ 1
922 นางสาว โศรดา สามัคคี สามโคก หมู่ที่ 1
923 นางสาว สุชาดา ชุ่มดี สามโคก 86 หมู่ที่ 1
924 นาย สมยศ ชุ่มดี สามโคก 86/1 หมู่ที่ 1
925 นาง จรรยา ชุ่มดี สามโคก 86/2 หมู่ที่ 1
926 นาง พิมพ์ ชุ่มดี สามโคก 86/3 หมู่ที่ 1
927 นาง อังคณา วานิกานุกูล สามโคก 86/4 หมู่ที่ 1
928 นาง สำเนียง ดอกสี สามโคก 87 หมู่ที่ 1
929 นาย สังวน พิมยาจักร สามโคก 88/4 หมู่ที่ 1
930 นาย ไพบูลย์ ชุ่มดี สามโคก 89 หมู่ที่ 1
931 นาง ไสว แสงปลาย สามโคก 89/1 หมู่ที่ 1
932 นาย สวัสดิ์ ยืนยง สามโคก 89/2 หมู่ที่ 1
933 นาง อุมาภรณ์ วงษ์ทองดี สามโคก 89/4 หมู่ที่ 1
934 นางสาว บุณณ์ฐพิมพ์ ฝ้ายลุย สามโคก 89/5 หมู่ที่ 1
935 นาย คำรณ ชุ่มดี สามโคก 89/6 หมู่ที่ 1
936 นาง จำรัส มะลิทอง สามโคก 89/7 หมู่ที่ 1
937 นาง อุไรวรรณ โคมน้อย สามโคก 89/8 หมู่ที่ 1
938 นาย ทศพล แสงแก้ว สามโคก 89/9 หมู่ที่ 1
939 นางสาว มนัส จิตต์งาม สามโคก 89/10 หมู่ที่ 1
940 นาง อัมรา ปานสุข สามโคก 89/12 หมู่ที่ 1
941 นาย เอกพล เหง้าละคร สามโคก หมู่ที่ 1
942 นางสาว บัวผัน บุตรอุดม สามโคก หมู่ที่ 1
943 นาย วิชัย ประจำ สามโคก หมู่ที่ 1
944 นาย เสรี อ่อนแพง สามโคก หมู่ที่ 1
945 นาย สมาน สิทธิแสน สามโคก หมู่ที่ 1
946 นาย อดุล บัวจรูญ สามโคก หมู่ที่ 1
947 นาย สุพจน์ นุ้ยเย็น สามโคก หมู่ที่ 1
948 นางสาว อริสรา มะลิซ้อน สามโคก หมู่ที่ 1
949 นาง ดรุณี บัวจรูญ สามโคก หมู่ที่ 1
950 นาย พนาวัน บุตรอุดม สามโคก หมู่ที่ 1
951 นางสาว ชลธิชา ดีสอน สามโคก หมู่ที่ 1
952 นางสาว ประนอมรัตน์ ราชบุรี สามโคก หมู่ที่ 1
953 นางสาว รุ่งนภา นาครู สามโคก หมู่ที่ 1
954 นาย ชาญยุทธ มั่งมี สามโคก 89/13 หมู่ที่ 1
955 นาย ชำนาญ มั่งมี สามโคก 89/14 หมู่ที่ 1
956 นาย กฤษฎา ตาลอ่อน สามโคก หมู่ที่ 1
957 นาง วิมล มั่งมี สามโคก หมู่ที่ 1
958 นาง ปรีดา บีชิกู่ สามโคก หมู่ที่ 1
959 นาย สุดใจ ชัยเพ็ง สามโคก หมู่ที่ 1
960 นาย บุญส่ง ฝางชัยภูมิ สามโคก หมู่ที่ 1
961 นาย สว่าง บุญเครื่อง สามโคก หมู่ที่ 1
962 นาย สมชัย มังกร สามโคก หมู่ที่ 1
963 นาย เกรียงไกร บุญเสริม สามโคก หมู่ที่ 1
964 นางสาว สมาภรณ์ ศรีสุวรรณ สามโคก หมู่ที่ 1
965 นางสาว อรัญญา ขั้นกันกง สามโคก หมู่ที่ 1
966 นางสาว ดวงพร สายโรจน์ สามโคก หมู่ที่ 1
967 นางสาว สุรีย์พร บุญเรือง สามโคก หมู่ที่ 1
968 นาย อภิชัย แสงบุญมี สามโคก หมู่ที่ 1
969 นาย สุชาติ ใจป้ำ สามโคก 89/17 หมู่ที่ 1
970 นาย ไพจิตร ใจเดียว สามโคก 89/18 หมู่ที่ 1
971 นาย ดำรง อาทิตย์เที่ยง สามโคก 89/20 หมู่ที่ 1
972 นาย ฉัตรชัย เจิมศรี สามโคก 89/22 หมู่ที่ 1
973 นาย สมชาย ปรือปริง สามโคก 89/23 หมู่ที่ 1
974 นาย ณรงค์ แสงพราว สามโคก 89/24 หมู่ที่ 1
975 นาง ขวัญใจ ปิ่นภู่ สามโคก 89/25 หมู่ที่ 1
976 นาย สุวิทย์ ภูมิชาติ สามโคก หมู่ที่ 1
977 นาย อดิศักดิ์ ปาละกวงค์ สามโคก หมู่ที่ 1
978 นาง จิดาภา ปานสุข สามโคก หมู่ที่ 1
979 นาย ณัฐดนัย เกิดเนียม สามโคก หมู่ที่ 1
980 นาย วิศณุ ศรีคำมูล สามโคก หมู่ที่ 1
981 นางสาว โสธยา กล่องเพ็ชร์ สามโคก หมู่ที่ 1
982 นาย ธนชัย เรือนทอง สามโคก หมู่ที่ 1
983 นาง สมาน สุวรรณา สามโคก หมู่ที่ 1
984 นางสาว ปวีณา สีคะปัสสะ สามโคก หมู่ที่ 1
985 นางสาว สุวรรณา จามิกรณ์ สามโคก หมู่ที่ 1
986 นาย นภาลัย ชำนาญยิ่ง สามโคก หมู่ที่ 1
987 นาย คงคาร กองนาเดียง สามโคก หมู่ที่ 1
988 นาย นพรัตน์ วงศ์หมากเห็ด สามโคก หมู่ที่ 1
989 นาย สมนึก ปานนาค สามโคก 89/28 หมู่ที่ 1
990 นาง ทิพย์วัน แก้วเทศ สามโคก 89/29 หมู่ที่ 1
991 นาย จำลอง หลีกเมฆ สามโคก 89/30 หมู่ที่ 1
992 นางสาว จรรยา ยืนยง สามโคก 89/31 หมู่ที่ 1
993 นาง ปัทมา เยื่อปุย สามโคก 89/33 หมู่ที่ 1
994 นาย วีรวัฒน์ มั่งมี สามโคก 89/34 หมู่ที่ 1
995 นาง ทองใบ คุ้มบาง สามโคก หมู่ที่ 1
996 นางสาว สุนีย์ โรจนบวร สามโคก หมู่ที่ 1
997 นาง วิจิตร วงค์ประชา สามโคก หมู่ที่ 1
998 นางสาว สุชาดา มีศรี สามโคก หมู่ที่ 1
999 นาย เอนก อุบล สามโคก 89/35 หมู่ที่ 1
1000 นาย บรรพจน์ ผลงาม สามโคก 89/37 หมู่ที่ 1
1001 นางสาว สุรินทร์ ปิ่นภู่ สามโคก 89/38 หมู่ที่ 1
1002 นาย นิรันดร์ ใจป้ำ สามโคก 89/40 หมู่ที่ 1
1003 นาย สังวร ฉายราศรี สามโคก 89/41 หมู่ที่ 1
1004 นาง พรทิพย์ พุ่มศิริ สามโคก 89/42 หมู่ที่ 1
1005 นาย อธิวัฒน์ มั่งมี สามโคก 89/43 หมู่ที่ 1
1006 นาย ชิณวุฒิ ชนนิยม สามโคก 89/44 หมู่ที่ 1
1007 นาย สำราญ พิมุ สามโคก หมู่ที่ 1
1008 นาง อมรรัตน์ เชื้อวงษ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1009 นาง จุฑาธิป กิตติธร สามโคก หมู่ที่ 1
1010 นาย เอ แก้วบุญมี สามโคก หมู่ที่ 1
1011 นาง ดวงกมล ชัยพรหม สามโคก 89/49 หมู่ที่ 1
1012 นาย ต๊อบ ภูประวิง สามโคก หมู่ที่ 1
1013 นาย ชาลี ธรรมดูล สามโคก หมู่ที่ 1
1014 นาย ธวัชชัย ภาคมณฑา สามโคก หมู่ที่ 1
1015 นาง อารียา ดวงจินดา สามโคก หมู่ที่ 1
1016 นาย บุญนำ คำภาทู สามโคก หมู่ที่ 1
1017 นาง สุภาภรณ์ บัวจรูญ สามโคก หมู่ที่ 1
1018 นาย ภากร สังกัดกลาง สามโคก หมู่ที่ 1
1019 นางสาว มยุรี พฺหะนาม สามโคก หมู่ที่ 1
1020 นาย พิชิต คุ้มศรีไทย สามโคก หมู่ที่ 1
1021 นาย ถาวร พลพันธ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1022 นาย วิษณุ เนตรขันธ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1023 นางสาว ละเอียด พรมไพร สามโคก หมู่ที่ 1
1024 นาย อนันต์ ปัญญาประสิทธิ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1025 นาง ชิด สุวรรณวงศ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1026 นาย มงคล คุณแก้วอ้อม สามโคก หมู่ที่ 1
1027 นางสาว สพิชญา รสหวาน สามโคก หมู่ที่ 1
1028 นาย ฤทธิชัย ปิ่นทุมา สามโคก หมู่ที่ 1
1029 นาย นที เลพล สามโคก หมู่ที่ 1
1030 นาย ลังสัน ศิริสุวรรณ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1031 นาง พวงผกา มนัสกุล สามโคก หมู่ที่ 1
1032 นาง บุญช่วย เหลืองประมวล สามโคก หมู่ที่ 1
1033 นาย ธนภูมิ ทองโพธิ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1034 นาง จำเนียร วิมลสิงห์ สามโคก 89/74 หมู่ที่ 1
1035 นาย สุรินทร์ ดาวเรือง สามโคก 89/75 หมู่ที่ 1
1036 นาง สุอำพร ใจป้ำ สามโคก 89/76 หมู่ที่ 1
1037 นางสาว ลัดดา พรพรม สามโคก 89/77 หมู่ที่ 1
1038 นาง สมรักษ์ ธรรมมงคล สามโคก 89/78 หมู่ที่ 1
1039 นาย สัมพันธ์ ธูปสูงเนิน สามโคก 89/79 หมู่ที่ 1
1040 นาง ขวัญเรือน ชนนิยม สามโคก 89/80 หมู่ที่ 1
1041 นาย ธีระพล ฉับฉาย สามโคก หมู่ที่ 1
1042 นาง ชอุ้ม นิลขาว สามโคก หมู่ที่ 1
1043 นาง กาญจนา มั่งมี สามโคก หมู่ที่ 1
1044 นาง บงกชกร ละออจันทร์ สามโคก 89/96 หมู่ที่ 1
1045 นาง เกษข์ศิริณ จิ๋วอำไพ สามโคก 89/97 หมู่ที่ 1
1046 ส.อ. อนุศักดิ์ มีสมวิทย์ สามโคก 89/98 หมู่ที่ 1
1047 นาย คฑายุทธ์ ยิ้มแฉ่ง สามโคก 89/99 หมู่ที่ 1
1048 นาย ชูชาติ ชื่นชม สามโคก 89/100 หมู่ที่ 1
1049 นางสาว เบ็ญจวรรณ โพธิ์เงิน สามโคก 89/101 หมู่ที่ 1
1050 นาย ทศพร ใจป้ำ สามโคก 89/102 หมู่ที่ 1
1051 นางสาว ศิริ วีระยุทธ์ สามโคก 89/104 หมู่ที่ 1
1052 นางสาว อาภัสรา วสุขวนชัย สามโคก 89/105 หมู่ที่ 1
1053 นาย สังเวียน มั่งมี สามโคก 90 หมู่ที่ 1
1054 นาย ประยุทธ จงประวัติสกุล สามโคก 91 หมู่ที่ 1
1055 นาย พิสิษฐ์ อธิภูวเวโรจน์ สามโคก 92 หมู่ที่ 1
1056 นาง ผุสณีย์ ศรลัมภ์ สามโคก 92/1 หมู่ที่ 1
1057 นาง เลอลักษณ์ คำเกษม สามโคก 92/2 หมู่ที่ 1
1058 นาง นงค์ แสนสุข สามโคก 92/3 หมู่ที่ 1
1059 นาย สุรชัย งอยจันทร์ศรี สามโคก หมู่ที่ 1
1060 นาย มงคล แสนสุข สามโคก หมู่ที่ 1
1061 นาย พิษณุ แสนสุข สามโคก หมู่ที่ 1
1062 นาง บุญส่ง แตงฤทธิ์ สามโคก 92/7 หมู่ที่ 1
1063 นาย สุวัฒน์ ศะศิธร สามโคก 92/8 หมู่ที่ 1
1064 นาย ยงยุทธ มงคลจันทรกุล สามโคก 92/10 หมู่ที่ 1
1065 นาย สว่าง ปึกขาว สามโคก 93/3 หมู่ที่ 1
1066 นาง ละมิตร์ ปึกขาว สามโคก 93/4 หมู่ที่ 1
1067 นาย นิรันดร์ ลื่นพิทักษ์ สามโคก 94 หมู่ที่ 1
1068 นาย ประเสริฐ พานิช สามโคก 94/1 หมู่ที่ 1
1069 นาย สุรเทพ เกตุศิริ สามโคก 94/2 หมู่ที่ 1
1070 นาย อมรเทพ จึงธนภัทร สามโคก 96 หมู่ที่ 1
1071 นาง ธัญพร ปิ่นกระจาย สามโคก 96/55 หมู่ที่ 1
1072 นางสาว มันทนา ปิ่นภู่ สามโคก 99/2 หมู่ที่ 1
1073 นาย คนอง ผลงาม สามโคก 99/6 หมู่ที่ 1
1074 นาย เสงี่ยม กลิ่นศรีสุข สามโคก 99/10 หมู่ที่ 1
1075 นาย ชานนท์ คัมภิรานนท์ สามโคก 100/4 หมู่ที่ 1
1076 นาย สาณิต ไพโรจน์ สามโคก 100/15 หมู่ที่ 1
1077 นาง สุรัสวดี ศรีกุลวงศ์ สามโคก 100/21 หมู่ที่ 1
1078 นาย ประเสริฐ บุญคำภา สามโคก 100/22 หมู่ที่ 1
1079 นาย จำเริญ ฤดีขจร สามโคก 100/23 หมู่ที่ 1
1080 นาง สุนีย์ กล้วยไม้งาม สามโคก 100/25 หมู่ที่ 1
1081 นาย สมชาย พูลพร สามโคก 100/27 หมู่ที่ 1
1082 นางสาว สุนิตรา จีรบรรเจิดชัย สามโคก 100/30 หมู่ที่ 1
1083 นาง สายน้ำวน กาวิโล สามโคก 111/1 หมู่ที่ 1
1084 นาง ธิติณัฏฐ์ พิณพาทย์ สามโคก 111/3 หมู่ที่ 1
1085 นาย สรวีย์ ชะโนภาส สามโคก 111/4 หมู่ที่ 1
1086 นาง นิด ชะโนภาส สามโคก 111/5 หมู่ที่ 1
1087 นางสาว นงนุช สิทธิผลิน สามโคก 111/6 หมู่ที่ 1
1088 นาย พงษธร มังคละสวัสดิ์ สามโคก 111/7 หมู่ที่ 1
1089 นางสาว สายสมร ขาวละออ สามโคก 111/8 หมู่ที่ 1
1090 นางสาว ปัทมา คำวงษ์อ้าย สามโคก 111/9 หมู่ที่ 1
1091 นางสาว ธนัททา รังนก สามโคก 111/10 หมู่ที่ 1
1092 นาง มยุรี ฟักแป้น สามโคก 111/11 หมู่ที่ 1
1093 นาย จำเริญ บำรุงผล สามโคก 111/12 หมู่ที่ 1
1094 นาย ธีระพงษ์ ตันนุกูล สามโคก 111/13 หมู่ที่ 1
1095 นางสาว วราพร คะดาจิต สามโคก 111/14 หมู่ที่ 1
1096 นางสาว พิณทิพย์ คงสวัสดิ์ สามโคก 111/15 หมู่ที่ 1
1097 นางสาว วนาพร ทองทิ สามโคก 111/16 หมู่ที่ 1
1098 นาย ธรรมรัตน์ สง่างาม สามโคก 111/17 หมู่ที่ 1
1099 นาย ทีปภพ มณีอินทร์ สามโคก 111/18 หมู่ที่ 1
1100 นาย สมบูรณ์ ป้อมปั่น สามโคก 111/19 หมู่ที่ 1
1101 นาย ภูวสิษฐ์ จิรโชคสรวิทย์ สามโคก 111/20 หมู่ที่ 1
1102 นางสาว สุปราณี สีขุนทด สามโคก 111/22 หมู่ที่ 1
1103 นาย ถนอม ศรีเนินกล้วย สามโคก 111/23 หมู่ที่ 1
1104 นาง ธัญยธรณ์ จิราโชคธนพัฒน์ สามโคก 111/24 หมู่ที่ 1
1105 นาง ราตรี พันธ์ครุฑ สามโคก 111/25 หมู่ที่ 1
1106 จ.ส.ต. ครื้น ไกรสุริวงศ์ สามโคก 111/26 หมู่ที่ 1
1107 นางสาว นฤมล นัทธีศรี สามโคก 111/27 หมู่ที่ 1
1108 นาย ธีรวัฒน์ สินธุรส สามโคก 111/28 หมู่ที่ 1
1109 นาง ปลื้ม แสงทับทิม สามโคก 111/30 หมู่ที่ 1
1110 นาย ไพบูลย์ นาคอ่วม สามโคก 111/31 หมู่ที่ 1
1111 นางสาว อรสรา สิงสุขุม สามโคก 111/32 หมู่ที่ 1
1112 นาง ละมัย ทับโพชา สามโคก 111/33 หมู่ที่ 1
1113 นาง แป๋ว ชาวชัยนาท สามโคก 111/34 หมู่ที่ 1
1114 นาย สุประดิษฐ์ จิตสาระอาภรณ์ สามโคก 111/38 หมู่ที่ 1
1115 นางสาว ศิราณี ซุ้มสว่าง สามโคก 111/39 หมู่ที่ 1
1116 นาย บุญฤทธิ์ มหาพิรุณ สามโคก 111/40 หมู่ที่ 1
1117 นาย ทองใบ อินผ่อง สามโคก 111/41 หมู่ที่ 1
1118 นางสาว อารดา หวายโปร่ง สามโคก 111/43 หมู่ที่ 1
1119 นางสาว อมรรัตน์ บุญทวีหรรษา สามโคก 111/44 หมู่ที่ 1
1120 นางสาว วิรัตน์ ทองคำ สามโคก 111/45 หมู่ที่ 1
1121 นางสาว นฤมล สินติพิทักษ์ สามโคก 111/46 หมู่ที่ 1
1122 นางสาว ยุภา มีปากดี สามโคก 111/47 หมู่ที่ 1
1123 นาย วรเทพ แจ่มศรี สามโคก 111/48 หมู่ที่ 1
1124 นางสาว อนุสรา แสงผา สามโคก 111/49 หมู่ที่ 1
1125 นางสาว สุภาพร สวนเปี่ยม สามโคก 111/50 หมู่ที่ 1
1126 นางสาว เบญจมาศ ช่างเกวียน สามโคก 111/53 หมู่ที่ 1
1127 นาย เชาวรินทร์ เสนาะกลาง สามโคก 111/54 หมู่ที่ 1
1128 นางสาว วัชราภรณ์ เพชรประดิษฐ์ สามโคก 111/55 หมู่ที่ 1
1129 นาย สมยศ พงษ์ภู่ สามโคก 111/56 หมู่ที่ 1
1130 ร.ต. เดชา ดีแหบ สามโคก 111/57 หมู่ที่ 1
1131 นางสาว วรรณวิภา ไตลังคะ สามโคก 111/58 หมู่ที่ 1
1132 นางสาว อทิตยา อ้วนอินทร์ สามโคก 111/59 หมู่ที่ 1
1133 นาย อำนาจ แสนดี สามโคก 111/60 หมู่ที่ 1
1134 นาย วันเฉลิมชัย สุวรรณวนิช สามโคก 111/64 หมู่ที่ 1
1135 นาย สรยุทธ์ ไกรเดชา สามโคก 111/65 หมู่ที่ 1
1136 ร.อ. อำนาจ พัวพานิช สามโคก 111/67 หมู่ที่ 1
1137 นาย กิตตินันท์ เหล่าพนิกรกุล สามโคก 111/68 หมู่ที่ 1
1138 นาง วัลลภา บัวพุทธ สามโคก 111/69 หมู่ที่ 1
1139 นางสาว อรศศิร์ การกูล สามโคก 111/71 หมู่ที่ 1
1140 นางสาว จงจินต์ ฐิติพงษ์พานิช สามโคก 111/72 หมู่ที่ 1
1141 นาย ศรนรินทร์ ไชยคิริรทร์ สามโคก 111/74 หมู่ที่ 1
1142 นาย จิรวัฒน์ ตันศรีวงศ์วาน สามโคก 111/75 หมู่ที่ 1
1143 นาย เกรียงไกร มีศรี สามโคก 111/76 หมู่ที่ 1
1144 นางสาว วัชรีวรรณ เถื่อนเจริญ สามโคก 111/77 หมู่ที่ 1
1145 นาย สาธิต ประกอบนาค สามโคก 111/78 หมู่ที่ 1
1146 นายดาบ ชัย พัวพานิช สามโคก 111/79 หมู่ที่ 1
1147 นาง กัญยา เฉลยวาเรศ สามโคก 111/80 หมู่ที่ 1
1148 นาย วิจารย์ กองเพชร สามโคก 111/81 หมู่ที่ 1
1149 นาย ธราธิป ชินประทีป สามโคก 111/82 หมู่ที่ 1
1150 นางสาว ถาวร ปัตถาวะโร สามโคก 111/84 หมู่ที่ 1
1151 นาย นฤชา อ่วมทอง สามโคก 111/86 หมู่ที่ 1
1152 นาย บุญชัย ไชยสุขประเสริฐ สามโคก 111/87 หมู่ที่ 1
1153 นางสาว อาทิตยา แสงสีทอง สามโคก 111/88 หมู่ที่ 1
1154 นาย อมรศักดิ์ ศรีพลอย สามโคก 111/89 หมู่ที่ 1
1155 นางสาว จารุณี มะนาวหวาน สามโคก 111/90 หมู่ที่ 1
1156 นาย กฤษอำนาจ เจริญสุข สามโคก 111/91 หมู่ที่ 1
1157 นางสาว สาวิตรี โสภิณ สามโคก 111/92 หมู่ที่ 1
1158 นางสาว รถยา พนมชัยสว่าง สามโคก 111/94 หมู่ที่ 1
1159 นาง พัชรา ตรีนวรัตน์ สามโคก 111/95 หมู่ที่ 1
1160 นางสาว วรปภา เพ็ชร์กูล สามโคก 111/96 หมู่ที่ 1
1161 นางสาว สุจินดา สุขมณี สามโคก 111/97 หมู่ที่ 1
1162 นาง อัมรีย์ ปรีชาพร สามโคก 111/98 หมู่ที่ 1
1163 นาง สุรีพร เก่งกิจการ สามโคก 111/102 หมู่ที่ 1
1164 นาย ไพรัตน์ มะลิป่า สามโคก 111/103 หมู่ที่ 1
1165 นาง ชูศรี แก้วเงิน สามโคก 111/104 หมู่ที่ 1
1166 นางสาว สำรวย โท้อ่อง สามโคก 111/105 หมู่ที่ 1
1167 นาย นิติศักดิ์ นิสัยกล้า สามโคก 111/106 หมู่ที่ 1
1168 นาง ชรินทร์ทิพย์ ขนทอง สามโคก 111/107 หมู่ที่ 1
1169 นางสาว ธรรญชนก เจริญสุข สามโคก 111/108 หมู่ที่ 1
1170 นาย ประเทือง แกล้วกล้า สามโคก 111/109 หมู่ที่ 1
1171 นาง จันทิชา มณฑาถวิล สามโคก 111/110 หมู่ที่ 1
1172 นาง วรรณกร พวงแก้ว สามโคก 111/111 หมู่ที่ 1
1173 นาย วันชัย พันธุ์วา สามโคก 111/112 หมู่ที่ 1
1174 นาย วิทยา เกิงฝาก สามโคก 111/113 หมู่ที่ 1
1175 นาง สุจิตรา นิ่มสุวรรณ สามโคก 111/115 หมู่ที่ 1
1176 นาย สุระชัย โอปิลันธน์ สามโคก 111/116 หมู่ที่ 1
1177 นาย นิคม ขวากุดแข้ สามโคก 111/117 หมู่ที่ 1
1178 นาง สมหมาย ภู่ทอง สามโคก 111/120 หมู่ที่ 1
1179 นาย สุรศักดิ์ จิรชัยศรี สามโคก 111/122 หมู่ที่ 1
1180 นาง ฐานะมาศ มะลิลา สามโคก 111/123 หมู่ที่ 1
1181 นาย ยงยุทธ ยันสาด สามโคก 111/124 หมู่ที่ 1
1182 นาง ฉลองขวัญ นพรัตน์ สามโคก 111/125 หมู่ที่ 1
1183 นาย ดำรงค์ชัย สิงห์ทอง สามโคก 111/126 หมู่ที่ 1
1184 นางสาว สุพิศ เกตุแก้ว สามโคก 111/127 หมู่ที่ 1
1185 นาย ชยพล เกตุแก้ว สามโคก 111/128 หมู่ที่ 1
1186 นาง อุบลรัตน์ ลำพรรณ สามโคก 111/129 หมู่ที่ 1
1187 นาย บรรดิษฐ ยิ้มศรี สามโคก 111/130 หมู่ที่ 1
1188 นาย อภิวัฒน์ เพียรพาก สามโคก 111/131 หมู่ที่ 1
1189 นาย นพดล พิลาชัย สามโคก 111/132 หมู่ที่ 1
1190 นาย วิทยารัตน์ สุรบดีพงษ์ สามโคก 111/135 หมู่ที่ 1
1191 นาง ธีรนารถ ชื่นอารมณ์ สามโคก 111/136 หมู่ที่ 1
1192 นาง จินดารัตน์ ธนพลอยพงศ์ สามโคก 111/137 หมู่ที่ 1
1193 นาย โยธิน ตรีแก้ว สามโคก 111/138 หมู่ที่ 1
1194 นาย จีระพงศ์ กลิ่นสุคนธ์ สามโคก 111/140 หมู่ที่ 1
1195 นางสาว ขนิษฐา สุขสวัสดิ์ สามโคก 111/142 หมู่ที่ 1
1196 นางสาว สาวิณี ประทุมมาศ สามโคก 111/143 หมู่ที่ 1
1197 นาง สุภาพ ภู่เจริญ สามโคก 111/144 หมู่ที่ 1
1198 นาย บัณฑิต ทองเปรี่ยม สามโคก 111/145 หมู่ที่ 1
1199 นาย วัลลภ ครบถ้วน สามโคก 111/146 หมู่ที่ 1
1200 นางสาว จริญญา ศิริภาณุรักษ์ สามโคก 111/147 หมู่ที่ 1
1201 นาย พงษ์ศักดิ์ สุริยะ สามโคก 111/149 หมู่ที่ 1
1202 นางสาว วีรภา ปิ่นสง สามโคก 111/152 หมู่ที่ 1
1203 นาย เสฏฐมาส ศรีอภัย สามโคก 111/153 หมู่ที่ 1
1204 นาง ขวัญจิตร จริยวณิชชากร สามโคก 111/155 หมู่ที่ 1
1205 นาย ยอดชาย เสือฟัก สามโคก หมู่ที่ 1
1206 นาย วันชัย เสือฟัก สามโคก หมู่ที่ 1
1207 นาง ประภา เสือฟัก สามโคก หมู่ที่ 1
1208 นางสาว เหมือนฝัน โมงรัตน์ สามโคก หมู่ที่ 1
1209 นาง บุบผา เหมือนทอง สามโคก หมู่ที่ 1
1210 นาย ประยุทธ ยศยิ่งยง สามโคก หมู่ที่ 1
1211 นางสาว อ้อย ไพรบูลย์ สามโคก หมู่ที่ 1
1212 นางสาว ดอกไม้ มลัยจันทร์ สามโคก หมู่ที่ 1
1213 นาย ดำรงค์ศักดิ์ แสงปลาย สามโคก หมู่ที่ 1
1214 นาย เปรม ไม้อ่อน สามโคก หมู่ที่ 1
1215 นางสาว มัณฑนา มั่งมี สามโคก หมู่ที่ 1
1216 นางสาว จิตรา สอนทุ่ง สามโคก หมู่ที่ 1
1217 นาย ภูเบศ พะลายะสุต สามโคก หมู่ที่ 1
1218 นาย ทรงยศ โตใหญ่ สามโคก หมู่ที่ 1
1219 นางสาว บุญธรรม แสงแก้ว สามโคก หมู่ที่ 1
1220 นาย วัง ป่ายิ่ง สามโคก หมู่ที่ 1
1221 นาง สาลี่ คิดแต่ง สามโคก 4/9 หมู่ที่ 1
1222 นาย สุเทพ สุทธิเรือง สามโคก หมู่ที่ 1
1223 นาย วิโรจน์ เต็มฟอม สามโคก หมู่ที่ 1
1224 นาย สมชาย กระต่ายทอง สามโคก หมู่ที่ 1
1225 นาง ยุคนธ์ ภูมิลาย สามโคก หมู่ที่ 1
1226 นาง มณฑา พึ่งชู สามโคก หมู่ที่ 1
1227 นาย สำอางค์ แสนสุข สามโคก 92/5 หมู่ที่ 1
1228 นาย สรวิศ โคสุวรรณ สามโคก 68/1 หมู่ที่ 1
1229 นาง อุไร สีดี สามโคก หมู่ที่ 1
1230 นาย สมพงษ์ เทพมา สามโคก หมู่ที่ 1
1231 นาย สมพร โพธิทอง สามโคก หมู่ที่ 1
1232 นาย เวียง หมอกมีชัย สามโคก หมู่ที่ 1
1233 นางสาว กิตติยา ลิมปกานนท์ สามโคก หมู่ที่ 1
1234 นางสาว ถาวร ปัตถาวะโร สามโคก หมู่ที่ 1
1235 นาย ปิยะ ธัญญเจริญ สามโคก หมู่ที่ 1
1236 นาย ขวัญชัย วงค์เจริญ สามโคก หมู่ที่ 1
1237 นาง กฤษติมา มีสวัสดิ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1238 นาย ชิน พิมยาจักร สามโคก หมู่ที่ 1
1239 นางสาว สุนิสา เกษหอม สามโคก หมู่ที่ 1
1240 นาง ปอง อัครชาติ สามโคก หมู่ที่ 1
1241 นาย จักรกรานต์ สิงห์ทอง สามโคก หมู่ที่ 1
1242 นาย ชูชาติ วันเมือง สามโคก หมู่ที่ 1
1243 นาย วัลลพ จงจิตรกลาง สามโคก หมู่ที่ 1
1244 นาย ครรชิด จันจารุ สามโคก หมู่ที่ 1
1245 นาย ฉลอง ภู่จำรูญ สามโคก หมู่ที่ 1
1246 ว่าที่ ร.ต. ถาวร สาระพัดนึก สามโคก 111/121 หมู่ที่ 1
1247 นางสาว ปราณี จิตรชื้น สามโคก หมู่ที่ 1
1248 นางสาว ศิริพร สอนเพ็ชร์ สามโคก หมู่ที่ 1
1249 นาย เสวก พวงบุบผา สามโคก หมู่ที่ 1
1250 นางสาว ชุติกาญจน์ บาบุญ สามโคก หมู่ที่ 1
1251 นาย รวิสุต พะลายะสุต สามโคก หมู่ที่ 1
1252 นาย นิวัฒน์ ชินศรี สามโคก หมู่ที่ 1
1253 นาย เสกสันท์ โภชนัดศรีฉาย สามโคก หมู่ที่ 1
1254 นาย ชุมพล ไม้อ่อน สามโคก หมู่ที่ 1
1255 นาย พนม ปิ่นภู่ สามโคก หมู่ที่ 1
1256 นาย ณัฐกิจ โยธะวงค์ สามโคก หมู่ที่ 1
1257 นาย ไถว มานะกัน สามโคก หมู่ที่ 1
1258 นาย อาคม ชูศรีทอง สามโคก 89/32 หมู่ที่ 1
1259 นาย สมศักดิ์ อรรถาวร สามโคก 111/139 หมู่ที่ 1
1260 นาย กมล สังข์สุวรรณ สามโคก 111/36 หมู่ที่ 1
1261 นางสาว สุภาภรณ์ บุญแก้ว สามโคก หมู่ที่ 1
1262 นางสาว ทิพญา ฉันทพจน์ สามโคก หมู่ที่ 1
1263 นางสาว ชลธิชา จิตรชื้น สามโคก หมู่ที่ 1
1264 นางสาว สมหมาย จิตรชื้น สามโคก หมู่ที่ 1
1265 นาย ชาญชัย ต้องประสงค์ สามโคก 5/5 หมู่ที่ 1
1266 นาย โอภาส พลอยจินดา สามโคก หมู่ที่ 1
1267 นางสาว รัตนาถรณ์ พริกนุช สามโคก หมู่ที่ 1
1268 นาย ยุรพงษ์ อินทะนาม สามโคก หมู่ที่ 1
1269 นาง ดารุณี มั่นคง สามโคก หมู่ที่ 1
1270 นาย มาโนช มั่นศักดิ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1271 นาง สนั่น เรืองฤทธิ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1272 นาย ศักดิ์ชัย คุ้มวงศ์ สามโคก หมู่ที่ 1
1273 นาง สุนีย์ ศรชัย สามโคก หมู่ที่ 1
1274 นาย วิเชียร สิงห์สา สามโคก หมู่ที่ 1
1275 นางสาว ปุณฑริกา ศะศิธร สามโคก หมู่ที่ 1
1276 นาย วิเชียร เสมอเชื้อ สามโคก หมู่ที่ 1
1277 นาย นิพล วินทะชัย สามโคก หมู่ที่ 1
1278 นางสาว อังคณา วงษารัตน์ สามโคก 111/29 หมู่ที่ 1
1279 นางสาว ทิพาภรณ์ สุขประเสริฐชัย สามโคก 111/93 หมู่ที่ 1
1280 นาง วริศรา บุญศรี สามโคก หมู่ที่ 1
1281 นาย เฉลิมศักดิ์ กองทรง สามโคก 111/148 หมู่ที่ 1
1282 นาย ไพรัตน์ เนื่องอุทัย สามโคก หมู่ที่ 1
1283 นาย วิรัช เฉลิมประเทศ สามโคก หมู่ที่ 1
1284 นางสาว ประทุมเทพา เพชรทอง สามโคก หมู่ที่ 1
1285 นางสาว สันทนา ลุนอุบล สามโคก หมู่ที่ 1
1286 นาง ทองเพียร ศิริมาตย์ สามโคก หมู่ที่ 1
1287 นาง สมหมาย อาศัยราช สามโคก หมู่ที่ 1
1288 นาง สำรวย สารีนาค สามโคก หมู่ที่ 1
1289 นางสาว สมาพร เปรื่องสุวรรณ สามโคก หมู่ที่ 1
1290 นาย ชลธี พุ่มทับทิม สามโคก หมู่ที่ 1
1291 นาย คมกฤษณ์ กุหลาบ สามโคก 111/70 หมู่ที่ 1
1292 นาง กชพร ผ่องใส สามโคก 111/21 หมู่ที่ 1
1293 นาง บุญสม สีหอำไพ สามโคก หมู่ที่ 1
1294 นาง วรรณา เทพสาร สามโคก หมู่ที่ 1
1295 นาย เทวนาถ ปึกขาว สามโคก หมู่ที่ 1
1296 นางสาว วันดี สารีนาค สามโคก 22/1 หมู่ที่ 1
1297 นางสาว ดาวเรือง เฉยช้า สามโคก 22 หมู่ที่ 1
1298 นางสาว ณิชาภา เรืองรัตน์ สามโคก 111/154 หมู่ที่ 1
1299 นางสาว ไจร์รัจน์ นวมารค สามโคก 89/39 หมู่ที่ 1
1300 นาย มนูญ สุขสละ สามโคก หมู่ที่ 1
1301 น.อ. ณรงค์ นิลอ่อน สามโคก 20/1 หมู่ที่ 1
1302 นาย กอง คิดดี สามโคก หมู่ที่ 1
1303 นาย วุฒิชัย ศรีทวีกาศ สามโคก หมู่ที่ 1
1304 นางสาว วิไลลักษณ์ วันแอเลาะห์ สามโคก หมู่ที่ 1
1305 นาง กาญจนา ไตรมีแสง สามโคก หมู่ที่ 1
1306 นาย ศิริพล ติ้ววงค์ บางเตย 1/28 หมู่ที่ 2
1307 นาง อัชรา บุญแท้ บางเตย 78/4 หมู่ที่ 2
1308 นาย กำธร ชื่นพันธ์ บางเตย 1/25 หมู่ที่ 2
1309 นาย สมทรง พวงขาว บางเตย 77/3 หมู่ที่ 2
1310 นางสาว ชุติมา สีเขียว บางเตย หมู่ที่ 2
1311 นางสาว สายสุณีย์ แก้วพรม บางเตย หมู่ที่ 2
1312 นางสาว สมศรี บางใย บางเตย หมู่ที่ 2
1313 นาง วาสนา โพธิ์เงิน บางเตย หมู่ที่ 2
1314 นาย สุรศักดิ์ ก้านขาว บางเตย หมู่ที่ 2
1315 นาง ประเสริฐ สายด้วง บางเตย หมู่ที่ 2
1316 นาง เทวี อะโน บางเตย หมู่ที่ 2
1317 นางสาว รุจิระภัทธ แวดอุดม บางเตย หมู่ที่ 2
1318 นาย อุ้ย ปัญญาว่อง บางเตย หมู่ที่ 2
1319 นางสาว วรัญญา โผแพ บางเตย หมู่ที่ 2
1320 นางสาว วารี ยิ่งยอด บางเตย หมู่ที่ 2
1321 นางสาว ทิพวัลย์ ตาลอ่อน บางเตย หมู่ที่ 2
1322 นาย ศิลปชัย ปั้นตระกูล บางเตย หมู่ที่ 2
1323 นาย วิเชียร โพธิ์สวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1324 นาง ช่อเพชร์ มีเพ็ชร บางเตย หมู่ที่ 2
1325 นางสาว จิราพร แจ่มแจ้ง บางเตย หมู่ที่ 2
1326 นางสาว สายใจ แสงอรุณรัตน์ บางเตย หมู่ที่ 2
1327 นางสาว นฤมล ผาสุข บางเตย หมู่ที่ 2
1328 นาย สมนึก ตาลอ่อน บางเตย หมู่ที่ 2
1329 นางสาว สุณัฐชา ลีลาวิริยาสกุล บางเตย หมู่ที่ 2
1330 นาย นพดล ผดุงปราชญ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1331 นางสาว นวลปราง นิ่มเดช บางเตย หมู่ที่ 2
1332 นาย เฉลิมพล ทองอ่อน บางเตย หมู่ที่ 2
1333 นาย สุเทพ อบขจร บางเตย หมู่ที่ 2
1334 นาย บัวลอง กันยา บางเตย หมู่ที่ 2
1335 นาย ทวี จำปามูล บางเตย หมู่ที่ 2
1336 นาย ธานี เทียนน้อย บางเตย หมู่ที่ 2
1337 นาย จิน สมรูป บางเตย หมู่ที่ 2
1338 นาย ชะรอย วงษ์วาน บางเตย หมู่ที่ 2
1339 นาย ธนิต เทียนน้อย บางเตย หมู่ที่ 2
1340 นาย สัน สิมมากุล บางเตย หมู่ที่ 2
1341 นางสาว วิภูสนา จันทร์เสือ บางเตย หมู่ที่ 2
1342 นาง กิตติยา แวดอุดม บางเตย หมู่ที่ 2
1343 นาย ชานนท์ มุ่งกระทุ่งหลาง บางเตย หมู่ที่ 2
1344 นางสาว เงินตรา ฝ่ายลุย บางเตย หมู่ที่ 2
1345 นาย นราชัย ปาณา บางเตย หมู่ที่ 2
1346 นางสาว วิไล ภาคศาสตร์ บางเตย หมู่ที่ 2
1347 นาย ไพรทูล สุริยะ บางเตย หมู่ที่ 2
1348 นางสาว อุลัยวรรณ์ จันทะวงศ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1349 นาง ปภาศิริ กรไกร บางเตย หมู่ที่ 2
1350 นาย สมร กรไกร บางเตย หมู่ที่ 2
1351 นาย สิทธิพงษ์ ปานแก้ว บางเตย หมู่ที่ 2
1352 นาย นพดล เรือนแก้ว บางเตย หมู่ที่ 2
1353 นางสาว เพ็ญนภา สมบูรณ์ผล บางเตย หมู่ที่ 2
1354 นางสาว อรนุช สมศรี บางเตย หมู่ที่ 2
1355 นาย ศึกษา พานาม บางเตย หมู่ที่ 2
1356 นาง สุวคนธ์ สายโคตร บางเตย หมู่ที่ 2
1357 นาย ประยูร ภักดีล้น บางเตย หมู่ที่ 2
1358 นาย กิตติศักดิ์ รัตนวิเชียร บางเตย หมู่ที่ 2
1359 นางสาว วิระวรรณ พิลาแดง บางเตย หมู่ที่ 2
1360 นาย ธรพร ระดับ บางเตย หมู่ที่ 2
1361 นางสาว ชูรัตน์ ระดับ บางเตย หมู่ที่ 2
1362 นางสาว ธนวดี ระดับ บางเตย หมู่ที่ 2
1363 นาย ยุทธนา พิลาแดง บางเตย หมู่ที่ 2
1364 นาย วิชาญ มั่นสุข บางเตย หมู่ที่ 2
1365 นาง ภัทรมล แก้วโกย บางเตย หมู่ที่ 2
1366 นาย ทวีป ภานุภาส บางเตย หมู่ที่ 2
1367 นาย ประมูล เมตตาหมู่ บางเตย หมู่ที่ 2
1368 นาย ทองแดง เกตุอินทร์ บางเตย หมู่ที่ 2
1369 นางสาว สุภัสตรา เสียงเสนาะ บางเตย หมู่ที่ 2
1370 นาง ผ่องใส แสนสุริวงค์ บางเตย หมู่ที่ 2
1371 นาย ทองหล่อ ศรีประยูร บางเตย หมู่ที่ 2
1372 นาง นฤมล โพธิ์สวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1373 นาย บุญสม ต้นรัง บางเตย หมู่ที่ 2
1374 นาย อาทิตย์ แดงสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 2
1375 นาย ประยงค์ ประสมผล บางเตย หมู่ที่ 2
1376 นาง พรทิพย์ ทิพย์สุนา บางเตย หมู่ที่ 2
1377 นางสาว อำพร เชาะมัน บางเตย หมู่ที่ 2
1378 นางสาว ปัดใจ พลราษฎร์ บางเตย หมู่ที่ 2
1379 นางสาว กิตติยา อำภัยบุญ บางเตย หมู่ที่ 2
1380 นาย ระบิล บุญมา บางเตย หมู่ที่ 2
1381 นาย เดือน ใสโคกกรวด บางเตย หมู่ที่ 2
1382 นาย ชัยยงค์ ประดับกรณ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1383 นาย ชินวัฒน์ สังกัดกลาง บางเตย หมู่ที่ 2
1384 นาย ยงศักดิ์ จิตรมั่น บางเตย หมู่ที่ 2
1385 นางสาว พัลราภรณ์ โพธิ์สว่าง บางเตย หมู่ที่ 2
1386 นาย ธีรวัฒน์ แดงสังวาลย์ บางเตย หมู่ที่ 2
1387 นางสาว เพ็ญผกา แซ่เอี้ยว บางเตย หมู่ที่ 2
1388 นาย วิโชติ ปานเพ็ชร บางเตย หมู่ที่ 2
1389 นาย ศรายุทธ นามเพ็ง บางเตย หมู่ที่ 2
1390 นาย จักรทอง แซ่เอี้ยว บางเตย หมู่ที่ 2
1391 นาง เกษรินทร์ ศรีคำภา บางเตย หมู่ที่ 2
1392 นาย ณภัทร นันทภานนท์ บางเตย หมู่ที่ 2
1393 นางสาว เพลินพิศ เลาหระวี บางเตย หมู่ที่ 2
1394 นางสาว อัญชลี ฉิมนาคพันธ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1395 นาง มยุรี สุขประมาณ บางเตย หมู่ที่ 2
1396 นางสาว ภาวิดา รุ่งพันธุ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1397 นาย เพ็ชร ดาทอง บางเตย หมู่ที่ 2
1398 นาย ทรงยศ สินชัย บางเตย หมู่ที่ 2
1399 นาง อัศณีย์ จันทร์แบบ บางเตย หมู่ที่ 2
1400 นางสาว ลัดดาวัลย์ ปิ่นวน บางเตย หมู่ที่ 2
1401 นาย มนตรี มาอินทร์ บางเตย หมู่ที่ 2
1402 นางสาว สุกัญญา แสนท้าว บางเตย หมู่ที่ 2
1403 นางสาว สมนึก นิลฤทธิ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1404 นางสาว ปัทมา ภาราณศรี บางเตย หมู่ที่ 2
1405 นาย เก่ง วงศ์นุวัง บางเตย หมู่ที่ 2
1406 นาง นิภา เชี่ยวชาญ บางเตย หมู่ที่ 2
1407 นาย ชูศักดิ์ ต้นรัง บางเตย หมู่ที่ 2
1408 นาย จินดา รอดคุ้ม บางเตย หมู่ที่ 2
1409 นาย ชัชชัย ธรรมวิเศษ บางเตย หมู่ที่ 2
1410 นาย นรากร หอมหนัก บางเตย หมู่ที่ 2
1411 นาย เกียรติศักดิ์ ครองสกุล บางเตย หมู่ที่ 2
1412 นางสาว กชกร จีนสกุล บางเตย หมู่ที่ 2
1413 นาง กิสรัตน์ ดิลกคุณธรรม บางเตย หมู่ที่ 2
1414 นาง มานบ พ่อค้า บางเตย หมู่ที่ 2
1415 นาง อุไรวรรณ ไชยสงคราม บางเตย หมู่ที่ 2
1416 นาย ประหยัด สนทิรัก บางเตย หมู่ที่ 2
1417 นาย นิยม ทองผา บางเตย หมู่ที่ 2
1418 นางสาว สุนันท์ ทรัพย์ใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 2
1419 นางสาว กิจสมร แสวงวงค์ บางเตย หมู่ที่ 2
1420 นางสาว ลักษมี พรมโฮม บางเตย หมู่ที่ 2
1421 นาง อำพร ปัญญา บางเตย หมู่ที่ 2
1422 นาง มณี นิ่มเดช บางเตย หมู่ที่ 2
1423 นาย ไพรัช โคมน้อย บางเตย หมู่ที่ 2
1424 นาย ลำดวน โคมน้อย บางเตย หมู่ที่ 2
1425 นาย สนอง ผดุงปราชญ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1426 นาย นิมิตร นิ่มเดช บางเตย หมู่ที่ 2
1427 นาย สุวิน บัวชื่น บางเตย หมู่ที่ 2
1428 นาย ชำนาญ ย่างแก้วสกุล บางเตย หมู่ที่ 2
1429 นางสาว กมลวรรณ ปั้นตระกูล บางเตย หมู่ที่ 2
1430 นางสาว ดารณี พูดหวาน บางเตย 43/4 หมู่ที่ 2
1431 นางสาว สุพรรณี พวงงาม บางเตย หมู่ที่ 2
1432 นาย กิตติยศ แผ้วพันธ์ชู บางเตย หมู่ที่ 2
1433 นางสาว สุนัดดา สระทองยอด บางเตย หมู่ที่ 2
1434 นางสาว พยุง ศรีสวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1435 นาง บุญชตา นวพันธ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1436 นางสาว สมบูรณ์ คำจินดา บางเตย หมู่ที่ 2
1437 นาย ประทีป พวงขาว บางเตย หมู่ที่ 2
1438 นางสาว สุภรัตน์ เหรียญณรงค์ บางเตย 76/23 หมู่ที่ 2
1439 นางสาว สายฝน อิงพลังษีกุล บางเตย หมู่ที่ 2
1440 นางสาว จันทร์แรม จันทร์สุภา บางเตย หมู่ที่ 2
1441 นางสาว ภาวิตา สิทธิศักดิ์ บางเตย หมู่ที่ 2
1442 นาย โพ โขเงิน บางเตย 68/8 หมู่ที่ 5
1443 นางสาว เสาวนี นาสิงชัย บางเตย 66/388 หมู่ที่ 5
1444 นาย กฤษฎา เพ็ชรสิงห์ บางเตย 66/411 หมู่ที่ 5
1445 นาย สิทธิพร สินพระยากุล บางเตย 66/363 หมู่ที่ 5
1446 นางสาว วิไลวรรณ คำประสพ บางเตย 66/402 หมู่ที่ 5
1447 นาย สมศักดิ์ งิ้วงาม บางเตย 66/376 หมู่ที่ 5
1448 นาย วิรัช แก้วอบเชย บางเตย 66/20 หมู่ที่ 5
1449 นาง สิรินันท์ กิจวาส บางเตย 66/326 หมู่ที่ 5
1450 นางสาว ปรียาภรณ์ จันทร์ลอย บางเตย 66/108 หมู่ที่ 5
1451 นางสาว กัลยารัตน์ ภัทรพันธ์ศิริ บางเตย 66/38 หมู่ที่ 5
1452 นางสาว นุชวรี รัตนจันทา บางเตย หมู่ที่ 5
1453 นาย ภาคภูมิ งอกงาม บางเตย หมู่ที่ 5
1454 นางสาว อัมพร สังขะพันธ์ บางเตย หมู่ที่ 5
1455 นาย เกษม ต้นดี บางเตย หมู่ที่ 5
1456 นางสาว จิรฐา แซ่เจี่ย บางเตย หมู่ที่ 5
1457 นาย กมล แก้วอบเชย บางเตย หมู่ที่ 5
1458 นาย วิชาญ แก้วอบเชย บางเตย หมู่ที่ 5
1459 นางสาว จันทนา รัชตะนาวิน บางเตย หมู่ที่ 5
1460 นาย ชุมพล พูลสิงห์ บางเตย หมู่ที่ 5
1461 นาย กนก ผลส้ม บางเตย หมู่ที่ 5
1462 นาง น้อย แป้นแสง บางเตย หมู่ที่ 5
1463 นาง สำเนียง สุวรรณโชติ บางเตย หมู่ที่ 5
1464 นาง เตือนใจ ไทยประสงค์ บางเตย หมู่ที่ 5
1465 นาย วินัย เหล่าอัน บางเตย หมู่ที่ 5
1466 นาง สีดา กรรณสูตร บางเตย หมู่ที่ 5
1467 นาย นิคม โชชุมทด บางเตย หมู่ที่ 5
1468 นางสาว มยุรา ขอยุทธทาง บางเตย หมู่ที่ 5
1469 นาย ณรงค์ฤทธิ์ นุวงค์ บางเตย หมู่ที่ 5
1470 นาย รุ่งโรจน์ โชขุนทด บางเตย หมู่ที่ 5
1471 นาย ประสาท อ่อนตาม บางเตย หมู่ที่ 5
1472 นาย สมยศ ประทุมมา บางเตย หมู่ที่ 5
1473 นาย ณรงค์ มุ้ยสกุล บางเตย หมู่ที่ 5
1474 นาง ไพบูลย์ นกแก้ว บางเตย 66/446 หมู่ที่ 5
1475 นาย สมบูรณ์ หมื่นนาอาน บางเตย หมู่ที่ 5
1476 นาย สราวุธ แป้นแสง บางเตย หมู่ที่ 5
1477 นางสาว วาสนา ศรีปานไทย บางเตย หมู่ที่ 5
1478 นางสาว เพชร รุ่งเรืองนวสกุล บางเตย หมู่ที่ 5
1479 นางสาว ขวัญเรือน ศรีบุตรสา บางเตย หมู่ที่ 5
1480 นาย วิเชียร ดอกสายหยุด บางเตย หมู่ที่ 5
1481 นางสาว ราตรี รงยง บางเตย หมู่ที่ 5
1482 นาย ประวิทย์ ดอกสายหยุด บางเตย หมู่ที่ 5
1483 นางสาว นฤมล รวยทรัพย์ บางเตย หมู่ที่ 5
1484 นาย ธนัชย์ ผลขาว บางเตย หมู่ที่ 5
1485 นาง กนกรัตน์ แย้มโภคา บางเตย หมู่ที่ 5
1486 นาย สมชาย โคมน้อย บางเตย หมู่ที่ 5
1487 นาง สกุลทิพย์ ช้างแก้ว บางเตย หมู่ที่ 5
1488 นาย ธวัชชัย รงยง บางเตย หมู่ที่ 5
1489 นางสาว วันดี ลายกระ บางเตย หมู่ที่ 5
1490 นาง ภัคประวีร์ สกุลวรสมบัติ บางเตย หมู่ที่ 5
1491 นาย ประทีป รงยง บางเตย หมู่ที่ 5
1492 นาง สายฝน ป้องพาล บางเตย หมู่ที่ 5
1493 นาง พรรณนิภา รัตนาวิสุทธิ์ บางเตย 66/465 หมู่ที่ 5
1494 นาย สุรัตน์ อัศวินนิมิตร บางเตย 1/7 หมู่ที่ 5
1495 นาง วนิดา บุญแท้ บางเตย หมู่ที่ 5
1496 นาย ปรีชา รงยง บางเตย หมู่ที่ 5
1497 นางสาว วิมลนันท์ อิทธิทวีพงศ์ บางเตย หมู่ที่ 5
1498 นางสาว วิยะดา ลิ้มรัศมี บางเตย หมู่ที่ 5
1499 นาย สมบัติ งอกงาม บางเตย หมู่ที่ 5
1500 นางสาว ปณิตา ชินรัตน์ บางเตย หมู่ที่ 5
1501 นาย สมคิด ภู่เมือง บางเตย 2/8 หมู่ที่ 5
1502 นาย ชยันต์วุฒิ ธีรธันยรัก บางเตย 66/488 หมู่ที่ 5
1503 นาง โสภิดา สุขบาง บางเตย หมู่ที่ 5
1504 นาง สำรอง ทองสุข บางเตย หมู่ที่ 5
1505 นางสาว พิชญาภัสร์ สิงห์บรือ บางเตย หมู่ที่ 5
1506 นาย อนันต์ เอมคุ้ม บางเตย หมู่ที่ 5
1507 นางสาว ณัฐพร กรโชติ บางเตย 66/375 หมู่ที่ 5
1508 นาง ศรีพุทธ แสงศรี บางเตย 66/197 หมู่ที่ 5
1509 นาง สุจิตตรา บุตรพรม บางเตย 66/60 หมู่ที่ 5
1510 นาง กัญญา ทองลิ้ม บางเตย 66/265 หมู่ที่ 5
1511 นาย สมศักดิ์ ทรงเกียรติกุล บางเตย 66/480 หมู่ที่ 5
1512 นาง วงเดือน ฮวดศรี บางเตย หมู่ที่ 5
1513 นาง อัมพร เย็นทรวง บางเตย หมู่ที่ 5
1514 นาย กุหลาบ กลีบเชื้อ บางเตย หมู่ที่ 5
1515 นาง ลัดดา ชุย บางเตย หมู่ที่ 5
1516 นาง สุกาญญา ขันโบราณ บางเตย หมู่ที่ 5
1517 นางสาว อัจฉรา อารยะโสภณ บางเตย หมู่ที่ 5
1518 นาย โชติ ไกลโรคา บางเตย หมู่ที่ 5
1519 นาง สุรินทร์ รงยง บางเตย หมู่ที่ 5
1520 นาย บุญโชค ไกลโรคา บางเตย หมู่ที่ 5
1521 นางสาว ปรียาภรณ์ เพชรม่วง บางเตย หมู่ที่ 5
1522 นาง ประมวญพร หมวกละมัย บางเตย 66/471 หมู่ที่ 5
1523 นางสาว สุกัญญา นิยมสุด บางเตย 66/470 หมู่ที่ 5
1524 นาย วรเทพ วรโชติ บางเตย 66/374 หมู่ที่ 5
1525 นางสาว ลัดดาพร วิทยา บางเตย หมู่ที่ 5
1526 นาย สาคร นาพงศ์ บางเตย หมู่ที่ 5
1527 นางสาว ไก่ สิทธิวะ บางเตย หมู่ที่ 5
1528 นาย สมพงษ์ ไกรทองสุข บางเตย หมู่ที่ 5
1529 นางสาว ปารณีย์ พรโสภณ บางเตย หมู่ที่ 5
1530 นาย ยุทธพงษ์ บังเกิด บางเตย หมู่ที่ 5
1531 นาย หลอดทอง ประทุมมาลัย บางเตย หมู่ที่ 5
1532 นาย วิรัตน์ กล่าวเกลี้ยง บางเตย หมู่ที่ 5
1533 นาง สณุ กล้าหาญ บางเตย หมู่ที่ 5
1534 นาง ส่วย ชินรัตน์ บางเตย หมู่ที่ 5
1535 นาย อวยชัย เพ็งชู บางเตย หมู่ที่ 5
1536 นาย ชัยวัฒน์ หมู่เย็น บางเตย 50/4 หมู่ที่ 5
1537 นาย ยุทธนา เสริมวงศ์ บางเตย 10/2 หมู่ที่ 5
1538 นางสาว นกกระจาบ มหาดไทย บางเตย หมู่ที่ 7
1539 นาง บุญสม มากผาสุข บางเตย หมู่ที่ 7
1540 นาย โกศล ก้อนทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1541 นาย ดำรง นิตยานันท์ บางเตย หมู่ที่ 7
1542 นางสาว ธมลวรรณ ชุ่มดี บางเตย หมู่ที่ 7
1543 นาง หัทยา ผูกเกษร บางเตย หมู่ที่ 7
1544 นาย ประภาส ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 7
1545 นาย บุญส่ง แก้วเก่ง บางเตย หมู่ที่ 7
1546 นางสาว บุญส่ง ดอกละมุด บางเตย หมู่ที่ 7
1547 นาย ทองคำ หมอนทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1548 นางสาว คีม ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 7
1549 นาง สายพิน พิมเสน บางเตย หมู่ที่ 7
1550 นาย อมรเทพ เงินทองชิก บางเตย หมู่ที่ 7
1551 นาย วินัย ผลมะม่วง บางเตย หมู่ที่ 7
1552 นาย สุขุม ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 7
1553 นาย นิพนธ์ ชุ่มดี บางเตย หมู่ที่ 7
1554 นาง ผ่องศรี ไม้อ่อน บางเตย หมู่ที่ 7
1555 นาย สมบูรณ์ กิจสวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1556 นางสาว ศิริกุล กิจสวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1557 นาย สมบัติ ทองสมบัติ บางเตย หมู่ที่ 7
1558 นาง สมภักดิ์ โสภณาพร บางเตย หมู่ที่ 7
1559 นางสาว สะอาด พูลสวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1560 นาย ณรงค์ งามทรัพย์ บางเตย หมู่ที่ 7
1561 นาง สมพร ปิ่นใจ บางเตย หมู่ที่ 7
1562 นางสาว สุภาพรณ์ ก้อนทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1563 นาง สายชล สวงสิน บางเตย หมู่ที่ 7
1564 นางสาว วันเพ็ญ อินนะระ บางเตย หมู่ที่ 7
1565 นาย สุชิน สุขอิ่ม บางเตย หมู่ที่ 7
1566 นางสาว พรรรทิพา จันทร์กระ บางเตย หมู่ที่ 7
1567 นาง ศรันย์รัชต์ โตใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 7
1568 นางสาว สมศรี ชาวนา บางเตย หมู่ที่ 7
1569 นางสาว จุฑามาศ ร่มไพร บางเตย หมู่ที่ 7
1570 นาย ธวัช บุญบำรุง บางเตย หมู่ที่ 7
1571 นาย สุวัช แสงพินิช บางเตย หมู่ที่ 7
1572 นางสาว วรรณนิษา ดีเจริญ บางเตย หมู่ที่ 7
1573 นาย อาทิตย์ รัตนวงศ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1574 นาง สาธิดา สระคำ บางเตย หมู่ที่ 7
1575 นาง พรสทวี รอดภิญโญ บางเตย หมู่ที่ 7
1576 นาย สมพงษ์ ร้งหอม บางเตย หมู่ที่ 7
1577 นาย สมเชย มีนิล บางเตย หมู่ที่ 7
1578 นาง อ้อ ท้ายเมือง บางเตย หมู่ที่ 7
1579 นาย ศิริผล เกาะกากลาง บางเตย หมู่ที่ 7
1580 นาย เฉลิมกรณ์ กาฬสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 7
1581 นาย อำนวย จันทร์สงคราม บางเตย หมู่ที่ 7
1582 นาย อภิรัตน์ สิทธิการสินธุ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1583 นาย วิเชียร ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 7
1584 นางสาว อุดร งดงาม บางเตย หมู่ที่ 7
1585 นาง กนกวรรณ อ่อนสีดา บางเตย หมู่ที่ 7
1586 นางสาว อรัญญา เกาะอ้อม บางเตย หมู่ที่ 7
1587 นาง สมพร เฮ้าจำนงค์ บางเตย หมู่ที่ 7
1588 นาง อุบล ธิบดี บางเตย หมู่ที่ 7
1589 นางสาว น้ำทิพย์ ธิบดี บางเตย หมู่ที่ 7
1590 นาง สุดารัตน์ อิ่มทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1591 นาง วิลัย มั่นคง บางเตย หมู่ที่ 7
1592 นาย วิชัย แซ่เอี๊ยว บางเตย หมู่ที่ 7
1593 นางสาว จุฑารัตน์ ไม้อ่อน บางเตย หมู่ที่ 7
1594 นาง ศิริลักษณ์ สุวรรณอาจ บางเตย หมู่ที่ 7
1595 นาย รุ่ง ศรีบุตรสา บางเตย หมู่ที่ 7
1596 นาย ประหยัด สายใยทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1597 นาง วัฒนา ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 7
1598 นาย ชูชาติ สายใยทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1599 นาย สุทิน กิจบรรจง บางเตย หมู่ที่ 7
1600 นางสาว ปนัดดา มาไกล บางเตย หมู่ที่ 7
1601 นาย วินัย ขุนศรียา บางเตย หมู่ที่ 7
1602 นาย สงบ พันพงษ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1603 นาย เกรียงไกร วาลมนตรี บางเตย หมู่ที่ 7
1604 นาง บุษรา สัมนกสิวิวิทย์ บางเตย หมู่ที่ 7
1605 นาย นพรัตน์ พวงเขียว บางเตย หมู่ที่ 7
1606 นางสาว สุกานดา บุญมา บางเตย หมู่ที่ 7
1607 นางสาว อรษา รัชตนาวิน บางเตย หมู่ที่ 7
1608 นาย สนั่น ปัญโญ บางเตย หมู่ที่ 7
1609 นางสาว วรรณพร แจ่มดี บางเตย หมู่ที่ 7
1610 นางสาว ปาณิศา ชาววังฆ้อง บางเตย หมู่ที่ 7
1611 นางสาว น้อย ทั่วจบ บางเตย หมู่ที่ 7
1612 นาง มานพ ธูปสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 7
1613 นาย นภาดล มาไกล บางเตย หมู่ที่ 7
1614 นาย ประพันธ์ มาไกล บางเตย หมู่ที่ 7
1615 นางสาว เบญจวรรณ คำกอดแก้ว บางเตย หมู่ที่ 7
1616 นางสาว ไกรศรี จักรปัญญา บางเตย หมู่ที่ 7
1617 นางสาว ปานทิพย์ แก่นแก้ว บางเตย หมู่ที่ 7
1618 นาย บุญส่ง มาไกล บางเตย หมู่ที่ 7
1619 นางสาว หนูเวียง ศรีลาเลิศ บางเตย หมู่ที่ 7
1620 นางสาว วันดี ศรีงาม บางเตย หมู่ที่ 7
1621 นาย แนะ กว่างสนิท บางเตย หมู่ที่ 7
1622 นางสาว สุมารินทร์ วันทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1623 นาย วันชัย วงคำช้าง บางเตย หมู่ที่ 7
1624 นาย วรรณ เรือนแก้ว บางเตย หมู่ที่ 7
1625 นาง ฉวีวรรณ ลาภยิ่ง บางเตย หมู่ที่ 7
1626 นาง สำเนียง ด้วงชมภู บางเตย 79/11 หมู่ที่ 7
1627 นาย ณัฐพล ทิมครับ บางเตย หมู่ที่ 7
1628 นาง สายทิพย์ กระแสสินธุ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1629 นาย อุดม ถาวร บางเตย หมู่ที่ 7
1630 นางสาว อรวรรณ ศรีอ่ำดี บางเตย หมู่ที่ 7
1631 นาย หรรษา พลโยธา บางเตย หมู่ที่ 7
1632 นาย ทนงศักดิ์ ปั้นทอง บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1633 นาย เกริกเกียรติ คมคาย บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1634 นาย สุเทพ พิมพา บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1635 นาย สมพร พึ่งสาย บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1636 นาย แหลม โสวะพันธุ์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1637 นางสาว อัจฉรา สุขเดชาวุธ บางเตย 84/52 หมู่ที่ 7
1638 นาย สมชาติ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 7
1639 นาย สนิท ชูชิต บางเตย 1/15 หมู่ที่ 7
1640 นาย บรรจง โพธิ์ทอง บางเตย 78/1 หมู่ที่ 7
1641 นาง สุดใจ บุญช่วย บางเตย 78/21 หมู่ที่ 7
1642 นาย ธิติ คงธนสถาพร บางเตย 78/20 หมู่ที่ 7
1643 นางสาว กนกพร วงศ์สุวรรณ์ บางเตย 10/13 หมู่ที่ 7
1644 นาย สมนึก กุลพร บางเตย 10/14 หมู่ที่ 7
1645 นาย สรพงษ์ ชาญเจริญ บางเตย หมู่ที่ 7
1646 นาย กมลฑล เต็มฟอม บางเตย หมู่ที่ 7
1647 นาย วันชัย ผาปสินบา บางเตย หมู่ที่ 7
1648 นาย บุญมี จันกระ บางเตย หมู่ที่ 7
1649 นางสาว สะอาด กลีบบัว บางเตย หมู่ที่ 7
1650 นางสาว พัชรามญธุ์ อังคณิต บางเตย 1/62 หมู่ที่ 7
1651 นาย วิบูลย์ ศิวบุญ บางเตย หมู่ที่ 7
1652 นางสาว พรรณนารายณ์ แสนสระ บางเตย หมู่ที่ 7
1653 นาง เอี่ยม อิ่มทอง บางเตย หมู่ที่ 7
1654 นาย เอกลักษณ์ กล่อมลอย บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1655 นาง สุขใจ จันทร์อินทร์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1656 นาง สมบุญ โสภณาภรณ์ บางเตย 1/82 หมู่ที่ 7
1657 นาง ดาวเรือง บุญเกิด บางเตย หมู่ที่ 7
1658 นาง ปทิตตา วงศ์บุตร บางเตย หมู่ที่ 7
1659 นางสาว ชรัญญา โพธิ์สวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 7
1660 นางสาว จริยา เกาะอ้อม บางเตย 61/6 หมู่ที่ 7
1661 นาย เอกชัย แพนลา บางเตย หมู่ที่ 7
1662 นางสาว ภัทรินทร์ พุทธิสาร บางเตย หมู่ที่ 7
1663 นางสาว อิงอร เกิดพิพัฒน์ บางเตย หมู่ที่ 7
1664 นาง คนึงคิด ชัยมงคล บางเตย หมู่ที่ 7
1665 นาย ธีรวิทย์ กลิ่นขำ บางเตย หมู่ที่ 7
1666 นาย รุ่งเรือง โตใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 7
1667 นาย ถวัลย์ มั่งมี บางเตย หมู่ที่ 7
1668 นาย เฉลิมพล สนอุดม บางเตย 79/54 หมู่ที่ 7
1669 นาย แดนชัย สรสิทธิ์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1670 นาย โยธิน บัวไข บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1671 นางสาว โนรี ยนต์กลาง บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1672 นาย สานนท์ เพชรวารี บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1673 นางสาว อัมพร ทองดี บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1674 นาง สำอาง ปลาโพธิ์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1675 นาย ทศพล พักตรจันทร์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1676 นาง กาญจนา พักตรจันทร์ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1677 นาย ประพนธ์ เพชรสุขุม บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1678 นาย ชัยสิทธิ์ บรรจบ บางเตย หมู่ที่ 7 ที่พักคนงาน
1679 นาง ธิดารัตน์ ลิขิตธรธำรง บางเตย 1/44 หมู่ที่ 7
1680 นางสาว ประทีป กลั่นทิพย์ บางเตย หมู่ที่ 7
1681 นางสาว นาฏนภา โพธิวิพุฒ บางเตย 61/3 หมู่ที่ 7
1682 นางสาว สิริลักษณ์ โพธิวิพุฒ บางเตย 61/5 หมู่ที่ 7
1683 นาง ยงค์ มั่นคง บางเตย หมู่ที่ 7
1684 นาง เดือนฉาย ใจทน บางเตย หมู่ที่ 7
1685 นาง จินดา เกาะอ้อม บางเตย หมู่ที่ 7
1686 นางสาว มะลิวัล อุ่นจังหาร บางเตย หมู่ที่ 7
1687 นางสาว ธนัตดา โลหิตปุระ บางเตย หมู่ที่ 7
1688 นาย เทิดศักดิ์ ค้าเศียร บางเตย 78/23 หมู่ที่ 7
1689 นาย ปรีชา บุญอำพล บางเตย 78/88 หมู่ที่ 7
1690 นางสาว สมทรง ธรรมรส บางเตย 78/35 หมู่ที่ 7
1691 นาง สุนีย์ ปุ่มไม้ บางเตย หมู่ที่ 7
1692 นาง สมคิด หอมสมบัติ บางเตย หมู่ที่ 7
1693 นางสาว พรทิพย์ พิทักษ์วานิชอุดม บางเตย 78/85 หมู่ที่ 7
1694 นาย ชาญชัย เจียมประดิษฐ์ บางเตย 98/86 หมู่ที่ 7
1695 นาย พิศาล รัตนจารุ บางเตย 78/110 หมู่ที่ 7
1696 นางสาว สมฤดี ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 7
1697 นาง เกษร ทรัพย์สัตย์ บางเตย หมู่ที่ 7
1698 นาง ทองใบ งามทรัพย์ บางเตย หมู่ที่ 7
1699 นางสาว ปวีณา โพธิ์โต บางเตย 79/98 หมู่ที่ 7
1700 นาง ศรีวรรณ บุญแท้ บางเตย หมู่ที่ 7
1701 นาย พิทักษ์ สังขดิษฐ์ บางเตย 78/123 หมู่ที่ 7
1702 นาย ประยูร สาลีภัทรกุล บางเตย 79/55 หมู่ที่ 7
1703 นางสาว ภักดี โพธิ์ศรี บางเตย 84/51 หมู่ที่ 7
1704 นาง สำเนา นาน่วม บางเตย 17/4 หมู่ที่ 8
1705 นาย สมชาย มะหะหมัด บางเตย หมู่ที่ 8
1706 นาย ประกอบ ทองสายใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 8
1707 นาย พนมพร จันทาการ บางเตย หมู่ที่ 8
1708 นาย อัคเดช สุระดม บางเตย หมู่ที่ 8
1709 นาง บัวลอย อุ้มญาติ บางเตย หมู่ที่ 8
1710 นาย ประชา ลิ้มยิ้ม บางเตย หมู่ที่ 8
1711 นาย ประเทือง ชูวงค์ บางเตย หมู่ที่ 8
1712 นาย สมทรง ชูวงค์ บางเตย หมู่ที่ 8
1713 นาย สำราญ บุญน้อย บางเตย หมู่ที่ 8
1714 นาย สมภพ สว่างวิศาล บางเตย หมู่ที่ 8
1715 นาง วิมล เหมือนรักษา บางเตย หมู่ที่ 8
1716 นางสาว กมลวรรณ ลิขิตนันท์พงค์ บางเตย หมู่ที่ 8
1717 นาง อากร อวยพร บางเตย หมู่ที่ 8
1718 นาง วรรณา แก้วอบเชย บางเตย หมู่ที่ 8
1719 นาง ซารีฮะห์ ชื่นกมล บางเตย หมู่ที่ 8
1720 นาย สมศักดิ์ ศักดิ์โสภณไชย บางเตย หมู่ที่ 8
1721 นาย จำรัส ยิ้มแย้ม บางเตย หมู่ที่ 8
1722 นางสาว อรัญญา ชื่นกมล บางเตย หมู่ที่ 8
1723 นาง น้ำทิพย์ จะเติมชิต บางเตย หมู่ที่ 8
1724 นาย บูรพา หงษ์ทอง บางเตย หมู่ที่ 8
1725 นาย เงิน สีพรหม บางเตย หมู่ที่ 8
1726 นาย สุรินทร์ ชื่นกมล บางเตย หมู่ที่ 8
1727 นางสาว หอยนา ญาติพิมล บางเตย หมู่ที่ 8
1728 นาย ไกรวุธ ศิริยศ บางเตย หมู่ที่ 8
1729 นาง ภัคจิรา บุนนาค บางเตย หมู่ที่ 8
1730 นาย เพลินจิต แต่งทรัพย์ บางเตย 260/3 หมู่ที่ 9
1731 นางสาว ญาณิศา จัมอันชอบ บางเตย 260/7 หมู่ที่ 9
1732 นาง ชัชฎา ชวรางกูร บางเตย 260/6 หมู่ที่ 9
1733 นาย ฤทธรงค์ พานิชย์เจริญรัตน์ บางเตย 240/35 หมู่ที่ 9
1734 นาย กัมพล โพธิ์ทอง บางเตย 240/8 หมู่ที่ 9
1735 นาง สุภาวดี บุตรหวาน บางเตย 240/9 หมู่ที่ 9
1736 นาง อุไร บุตรหวาน บางเตย 275/34 หมู่ที่ 9
1737 นาย หวิง บุตรหวาน บางเตย 275/35 หมู่ที่ 9
1738 นางสาว กชกร ชนนิยม บางเตย 272/7 หมู่ที่ 9
1739 นาย ธนะพล ผลมะเฟือง บางเตย หมู่ที่ 9
1740 นางสาว กาญจนา ผลละมุด บางเตย หมู่ที่ 9
1741 นาง พัชรา ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 9
1742 นาย นพพร พวงดี บางเตย หมู่ที่ 9
1743 นาย ประสิทธิ์ ผลมะเฟือง บางเตย หมู่ที่ 9
1744 นาย สุวรรณ อิ่มใจ บางเตย หมู่ที่ 9
1745 นางสาว กุลนิษฐ์ แสงด่วน บางเตย หมู่ที่ 9
1746 นาย ทองอินทร์ แสนสีดา บางเตย หมู่ที่ 9
1747 นางสาว เพ็ญจันทร์ ช้างใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 9
1748 นาง นุสรี นันทะ บางเตย หมู่ที่ 9
1749 นาย ทรงศักดิ์ ช้างใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 9
1750 นางสาว สุรินทร์ ผลละมุด บางเตย หมู่ที่ 9
1751 นาย ศุภชัย สวยพริ้ง บางเตย หมู่ที่ 9
1752 นาง ทองสุ่ม สิมมาทอง บางเตย หมู่ที่ 9
1753 นาย จีระศักดิ์ จรูญแสง บางเตย หมู่ที่ 9
1754 นางสาว พยอม รัชตะนาวิน บางเตย หมู่ที่ 9
1755 นาง มาลี สายแถว บางเตย หมู่ที่ 9
1756 นาย อเนก โมพา บางเตย หมู่ที่ 9
1757 นาย ฤทัย จอบุญ บางเตย หมู่ที่ 9
1758 นางสาว รจนา มีศรี บางเตย หมู่ที่ 9
1759 นางสาว รังศรี แสงตา บางเตย หมู่ที่ 9
1760 นางสาว รักมณี สายที บางเตย หมู่ที่ 9
1761 นาย สมชัย ปานรสทิพย์ บางเตย หมู่ที่ 9
1762 นาย สมจิต ศรีสังข์ บางเตย หมู่ที่ 9
1763 นาย ปรีชา วัฒนวิศิษฎ์สิริ บางเตย 190/28 หมู่ที่ 9
1764 นาย กำพล แนวประยงค์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1765 นาย อนันต์ชัย เดชฤทธิ์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1766 นาย วิชาญ จันทา บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1767 นาย บัวศรี วงค์หาพิมพ์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1768 นางสาว สุนีย์ พวงขจร บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1769 นางสาว สุภาภรณ์ สระทองขอ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1770 นาง สมนึก ต้นพุ่ม บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1771 นาย ผ่าง ภาวะโสภณ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1772 นางสาว พิณนิตา อินทร์จันทร์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1773 นางสาว สำราญ คงอินทร์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1774 นาย สฤษดิ์ เนตรขันธ์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1775 นางสาว เพ็ญนภา กระแชงขาว บางเตย หมู่ที่ 9
1776 นางสาว ธนาพร พวงขาว บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1777 นาย วันพจน์ อยู่ปรางค์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1778 นาย รณกร ควรเสนอเตธิน บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1779 นาย อภิเดช บุญหลาย บางเตย หมู่ที่ 9
1780 นาย ประยูร มนตรีนอก บางเตย หมู่ที่ 9
1781 นาย สมชาย ขจรชัย บางเตย หมู่ที่ 9
1782 นาย สาคร นาวัลย์ บางเตย หมู่ที่ 9
1783 นาง บังอร สีเขียว บางเตย หมู่ที่ 9
1784 นาย ทองอาน สิมมาหลวง บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1785 นาย ประหยัด ศรีใส บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1786 นาย อุทัย แสนสีดา บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1787 นางสาว สุนันทา สีเขียว บางเตย หมู่ที่ 9
1788 นาง อรีวรรณ โตใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 9
1789 นาย ณัฐพล ภวิลไทย บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1790 นาง มุกดา จรัสโสภณ บางเตย 240/21 หมู่ที่ 9
1791 นาย สมยศ เนื่องอุทัย บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1792 นาย บุญยืน แย้มเครือ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1793 นาย ทรงพล เฉลิมประเทศ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1794 นาย กันยา บุญมา บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1795 นาย เล็ก ปานอิ่ม บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1796 นาย โสฬส ขันโบราณ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1797 นาย ปิ่น ไชยธรรม บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1798 นาย อนันท์ เป้ารัมย์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1799 นาย สมชาย แสงนคร บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1800 นาย ปรีชา แก้วเกตสังข์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1801 นาย ศรัญ ผิวชา บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1802 นาย อำพร แสงไว บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1803 นาย วิสูตร ผลวิเศษ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1804 นาง ทยากร ฝากมิตร บางเตย หมู่ที่ 9
1805 นาง อัญชลี ประสิทธิ์ชัย บางเตย หมู่ที่ 9
1806 นาย สมชาย โพธิ์น้อย บางเตย หมู่ที่ 9
1807 นาย อำนวย แพรจีบ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1808 นาย ประดิษฐ์ ตระกูลวงษ์ บางเตย หมู่ที่ 9
1809 นางสาว พวงแก้ว คำปลิง บางเตย หมู่ที่ 9
1810 นาย ครรชิต ใจป้ำ บางเตย หมู่ที่ 9
1811 นาย อนุรัตน์ โตใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 9
1812 นาย มณฑล พวงสี บางเตย หมู่ที่ 9
1813 นางสาว นันทนา โพธิวิพุฒิ บางเตย หมู่ที่ 9
1814 นาง พนม โพธิวิพุธ บางเตย 240/26 หมู่ที่ 9
1815 นาย วีรเชฐ เมืองเหลือ บางเตย หมู่ที่ 9
1816 นางสาว สุมาลี ธรรมโวหาร บางเตย หมู่ที่ 9
1817 นาย มนตรี พวงสี บางเตย หมู่ที่ 9
1818 นางสาว จันเพ็ญ ทองจินดา บางเตย หมู่ที่ 9
1819 นาย ไพรินทร์ ลาพระอินทร์ บางเตย หมู่ที่ 9
1820 นาย สรายุทธ์ ชนนิยม บางเตย หมู่ที่ 9
1821 นาย ทรงวุฒิ มั่งมี บางเตย หมู่ที่ 9
1822 นาย จรัส มุยศรี บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1823 นาย นามิล เสือบาง บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1824 นาย สมนึก ขันโบราณ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1825 นาย วีระชน โตบำรุง บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1826 นาย พิชา เดชากิจ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1827 นาย พร้อม ผาอิดดี บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1828 นาย ทองคำ พิมจันทร์ บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1829 นางสาว สายฝน ทองนาค บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1830 นางสาว ชลธร มีศรี บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1831 นาย สานนท์ มั่นคง บางเตย หมู่ที่ 9 ที่พักคนงาน
1832 นาง พัทรวดี รัตนกุลวัฒนา บางเตย หมู่ที่ 9
1833 นาย ทินกร รัตนกุลวัฒนา บางเตย หมู่ที่ 9
1834 นาย สหัสวัทธ์ รัตนกุลวัฒนา บางเตย หมู่ที่ 9
1835 นาง เหรียญ ท้ายเมือง บางเตย 184/8 หมู่ที่ 9
1836 นาย สมชาย พวงดี บางเตย 222/10 หมู่ที่ 9
1837 นาย ภาณุ ศิริวาโภ บางเตย 49 หมู่ที่ 6
1838 นางสาว ขวัญวิไล ไกรยบุตร บางเตย หมู่ที่ 6
1839 นาย บุญส่ง เรืองบุญ บางเตย หมู่ที่ 6
1840 นางสาว ปภาวรินทร์ มั่งมี บางเตย หมู่ที่ 6
1841 นางสาว มลิวัลย์ แก้วศรีจันทร์ บางเตย หมู่ที่ 6
1842 นางสาว ศิริวรรณ พวงศรี บางเตย หมู่ที่ 6
1843 นางสาว ดารารัตน์ สืบอ่อน บางเตย หมู่ที่ 6
1844 นาย ไพโรจน์ พงษ์กระจาน บางเตย หมู่ที่ 6
1845 นาย ธนวัฒน์ เสือเทพ บางเตย หมู่ที่ 6
1846 นาย อำนาจ บุญเลี้ยง บางเตย หมู่ที่ 6
1847 นางสาว พัชรินทร์ อุ้มญาติ บางเตย หมู่ที่ 6
1848 นาย เวช มุมโมกข์ บางเตย หมู่ที่ 6
1849 นาย ศุภกร กรรณสูตร บางเตย หมู่ที่ 6
1850 นาง สุณี ภูมี บางเตย หมู่ที่ 6
1851 นางสาว ศรินวัฒน์ เชื่อมรัมย์ บางเตย หมู่ที่ 6
1852 นาย ปิยวัฒน์ คำนาโฮม บางเตย หมู่ที่ 6
1853 นาย ภาณุ การงาน บางเตย หมู่ที่ 6
1854 นางสาว สุภาพร แซ่โง้ว บางเตย หมู่ที่ 6
1855 นาย วิทยา สร้อยทรัพย์ บางเตย หมู่ที่ 6
1856 นาย ยงยุทธ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1857 นาย จำลอง เกตุหงษ์น้อย บางเตย หมู่ที่ 6
1858 นางสาว บุญชู ผลกล้วย บางเตย หมู่ที่ 6
1859 นางสาว วันดี ทองสายใย บางเตย หมู่ที่ 6
1860 นาย สุชิน ทองสายใย บางเตย หมู่ที่ 6
1861 นางสาว จำเนียร สานิต บางเตย หมู่ที่ 6
1862 นางสาว มะลิ สานิต บางเตย หมู่ที่ 6
1863 นาย ไตรเทพ สานิต บางเตย หมู่ที่ 6
1864 นาย อัฐพงศ์ สกุลวรสมบัติ บางเตย หมู่ที่ 6
1865 นาย บังเอิญ สานิตย์ บางเตย หมู่ที่ 6
1866 นางสาว วันรัช ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 6
1867 นาง อาทิตยา ขันอิน บางเตย หมู่ที่ 6
1868 นาง บังอร อุดมศักดิ์สกุล บางเตย หมู่ที่ 6
1869 นางสาว เยาวเรศ ไผ่พงษ์ขำ บางเตย หมู่ที่ 6
1870 นาย เล็ก แตงทองแท้ บางเตย หมู่ที่ 6
1871 นาย สมพันธ์ แข่งขันกิจ บางเตย หมู่ที่ 6
1872 นาย วีระ แตงทองแท้ บางเตย หมู่ที่ 6
1873 นางสาว เพ็ญพร เงินยวง บางเตย หมู่ที่ 6
1874 นาง เนตร ศิริบุญ บางเตย หมู่ที่ 6
1875 นาย บุญธรรม ศิริบุญ บางเตย หมู่ที่ 6
1876 นางสาว ชนากานต์ ดอกบัว บางเตย หมู่ที่ 6
1877 นาย พรเทพ อภัยพงษ์ บางเตย หมู่ที่ 6
1878 นาง สุดใจ ท้ายเมือง บางเตย หมู่ที่ 6
1879 นาย สำรวย มาลัยมี บางเตย หมู่ที่ 6
1880 นาย วิรัช ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1881 นางสาว รวมทรัพย์ บุตรประสงค์ บางเตย หมู่ที่ 6
1882 นาย ชาญเฉลิม สุนทรเทพวรากุล บางเตย หมู่ที่ 6
1883 นางสาว ศิริลักษณ์ สายสิน บางเตย หมู่ที่ 6
1884 นางสาว ลำดวน สีเขียว บางเตย หมู่ที่ 6
1885 นางสาว สมนึก เต็มฟอม บางเตย หมู่ที่ 6
1886 นาง บุญเรือน สายสิน บางเตย หมู่ที่ 6
1887 นางสาว อรธิชา ขันอิน บางเตย หมู่ที่ 6
1888 นาง คำพันธ์ ทองภูมิ บางเตย หมู่ที่ 6
1889 นางสาว เล็ก กายะชาติ บางเตย หมู่ที่ 6
1890 นาย ฉลาด ผลมะม่วง บางเตย หมู่ที่ 6
1891 นาง ประเสริฐศรี น้ำแก้ว บางเตย หมู่ที่ 6
1892 นาย วันเพ็ญ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1893 นาย สมชาย นาคเขียว บางเตย หมู่ที่ 6
1894 นาง ธีรนันท์ พุ่มเจ้า บางเตย หมู่ที่ 6
1895 นาย ย้วน เข็มทรัพย์ บางเตย หมู่ที่ 6
1896 นางสาว อำพัน ขันอิน บางเตย หมู่ที่ 6
1897 นางสาว ธนัช กล่อมบางละมาด บางเตย หมู่ที่ 6
1898 นาย มงคล ทับศรี บางเตย หมู่ที่ 6
1899 นางสาว ฉวีวรรณ หงษ์วงศ์ บางเตย หมู่ที่ 6
1900 นาย พนม หวังสุข บางเตย หมู่ที่ 6
1901 นางสาว สุกัญดา หวังสุข บางเตย หมู่ที่ 6
1902 นาย นพดล แข่งขันกิจ บางเตย หมู่ที่ 6
1903 นาย พรม พุ่มพวง บางเตย หมู่ที่ 6
1904 นางสาว กมลทิพย์ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1905 นาง สายทิพย์ โตใหญ่ บางเตย หมู่ที่ 6
1906 นางสาว ดวงฤทัย ชอุ่มวงษ์ บางเตย หมู่ที่ 6
1907 นางสาว นงเยาว์ ทรงเกียรติกุล บางเตย หมู่ที่ 6
1908 นางสาว ผ่องศรี ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 6
1909 นางสาว นิตน์ นิ่มเดช บางเตย หมู่ที่ 6
1910 นางสาว เบญจวรรณ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1911 นาง สมจิตต์ ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 6
1912 นาย สายชล ใจเลิศ บางเตย หมู่ที่ 6
1913 นาง สมศรี โฉมสุข บางเตย หมู่ที่ 6
1914 นาย พชรพล ทรงศรี บางเตย หมู่ที่ 6
1915 นางสาว อัญชลียา เหมือนวาจา บางเตย หมู่ที่ 6
1916 นาง ทิพาภรณ์ มงคลขันธ์ บางเตย หมู่ที่ 6
1917 นาย สำเริง อินทร์โต บางเตย หมู่ที่ 6
1918 นาง สุภา รื่นเจริญ บางเตย 53/3 หมู่ที่ 6
1919 นาย เศียร แซ่แอ๊ บางเตย หมู่ที่ 6
1920 นาง อารีรัตน์ งามขำ บางเตย หมู่ที่ 6
1921 นางสาว สมหมาย แจ่มแจ้ง บางเตย หมู่ที่ 6
1922 นาย วิฑูรย์ เชื้อเชียง บางเตย หมู่ที่ 6
1923 นาย สมชาย แซ่คู บางเตย หมู่ที่ 6
1924 นาย ณรงค์ แสนตลาด บางเตย หมู่ที่ 6
1925 นาง เดชา สีเขียว บางเตย หมู่ที่ 6
1926 นางสาว ละเมียด ก้านขาว บางเตย 95/6 หมู่ที่ 6
1927 นาง ชูศรี จ่านาง บางเตย หมู่ที่ 6
1928 นาง อุทร สมบุญ บางเตย หมู่ที่ 6
1929 นาง น้อย ทักษินัย บางเตย หมู่ที่ 6
1930 นาง สุนันต์ สัตตนุศย์ บางเตย หมู่ที่ 6
1931 นาง สุนันต์ สร้อยมาศ บางเตย หมู่ที่ 6
1932 นาง วรรณภา ท้าวนาง บางเตย หมู่ที่ 6
1933 นางสาว นงลักษณ์ โคตะ บางเตย 95/23 หมู่ที่ 6
1934 นาย สุภาพ ด่านแพ บางเตย หมู่ที่ 6
1935 นาย ชาติสัญญา เจริญสุข บางเตย หมู่ที่ 6
1936 นาง เจริญขวัญ ขันทอง บางเตย หมู่ที่ 6
1937 นาง สมใจ แซ่อึ้ง บางเตย หมู่ที่ 6
1938 นางสาว อัศรี แซ่อึ้ง บางเตย หมู่ที่ 6
1939 นาง วรรณณา สุขสำราญ บางเตย หมู่ที่ 6
1940 นาง วนิดา บุญฤทธิ์ บางเตย 15 หมู่ที่ 6
1941 นาย วีรยุทธ สุขสำราญ บางเตย หมู่ที่ 6
1942 นางสาว ศิริขวัญ ภู่ผัน บางเตย หมู่ที่ 6
1943 นาย กมล ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 6
1944 นาย ณัฐสิทธิ์ โตสุข บางเตย หมู่ที่ 6
1945 นางสาว สุหรรษา จันคีรี บางเตย หมู่ที่ 6
1946 นาย ไชยกร ผลงาม บางเตย หมู่ที่ 6
1947 นางสาว สังวาล สุกสนอง บางเตย หมู่ที่ 6
1948 นางสาว วรรณา ใจเย็น บางเตย หมู่ที่ 6
1949 นาย สำราญ ศรีษระดี บางเตย 87/1 หมู่ที่ 6
1950 นางสาว กุหลาบ มากรื่น บางเตย หมู่ที่ 6
1951 นาย องอาจ ไตลังคะ บางเตย หมู่ที่ 6
1952 นาง วรรณา เหมือนสอาด บางเตย หมู่ที่ 6
1953 นางสาว วรรณี เหมือนสอาด บางเตย หมู่ที่ 6
1954 นางสาว ลำพอง โคกอ่อน บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1955 นาย ขวัญชัย หิรัญพฤกษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1956 นางสาว ทองดี ขันหยก บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1957 นางสาว สุกัญญา ทองเรืองวงศ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1958 นาย สมบัติ กูอินนา บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1959 นาย ไพรัช พึ่งศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1960 นาย บุญโรจน์ พึ่งศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1961 นาย ทวิช ห่านเทศ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1962 นางสาว การะเกด มณีเมฆ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1963 นาย มนัส ทองคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1964 นางสาว สุวรินทร์ยา พัฒนชยนันทน์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1965 นางสาว ณิชนันทน์ พัฒนชยนันทน์ บ้านปทุม 61/3 หมู่ที่ 1
1966 นางสาว นุชนารถ ปัญญาเฟื่อง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1967 นางสาว อมราพร ฉิมสง่า บ้านปทุม 125/320 หมู่ที่ 1
1968 นางสาว สุวรรณ ศรีบุญเพ็ง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1969 นางสาว ถวิล ศิริจันทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1970 นาย อภิชาติ สะสม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1971 นาย บุญเชิด นาคเขียว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1972 นางสาว สุพรรณี สายด้วง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1973 นาย ณรงค์ชัย นาคเขียว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1974 นาย สุรชัย เพชรน้อย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1975 นาย ชาญชัย รักสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1976 นาย วินัย ฝอยฝน บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1977 นาย สังเวียน อมรเวช บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1978 นาง วรรณวิไล หิรัญพฤกษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1979 นางสาว ชื่นชม ไทรย้อย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1980 นางสาว ดวงพร หลีกเมฆ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1981 นาย อิสรชัย ดอกไม้ทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1982 นาย จักร เมืองมณี บ้านปทุม 125/26 หมู่ที่ 1
1983 นาย สมเกียรติ รักสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1984 นาย สุภาพ ปานทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1985 นาย บัณฑิต จันทะจักร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1986 นางสาว แนน ช่วงอากร บ้านปทุม 125/497 หมู่ที่ 1
1987 นาง สวง ทองคำรัตน์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1988 นางสาว สายันต์ เสร็จกิจ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1989 นาย พยนต์ คงเกลี้ยง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1990 นาย ยงค์ แดงพรม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1991 นางสาว สุนีย์ ขาวพิมาย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1992 นาย สุชาติ วงศ์กาน บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1993 นาย สมจิตร โพธิ์ศรีขาม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1994 นาย กะชามาศ อุลิศนันนท์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1995 นางสาว นันทนา กลางธนู บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1996 นางสาว สมพร โพโต บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1997 นาง บัวผัด เครือพรมมินทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1998 นาย ปิยะพงษ์ ภูฆัง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
1999 นาง สายัญ บัวชื่น บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2000 นาย กฤตธัช พิสุทธิวงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2001 นาง กานทะนา พิทยากุล บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2002 นาง พัชรี ศรีสุดโต บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2003 นางสาว สิริกร รักษาราษฎร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2004 นางสาว แสงทิพย์ หาสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2005 นาย มั่น มั่นหมาย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2006 นาย ประสพสุข ไทรสุวรรณ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2007 นาย ณรงค์ศักดิ์ ไทรสุวรรณ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2008 นาย ประหยัด มงคลเพชร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2009 นาย โอภาส สุพรรณโรจน์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2010 นาย สมหวัง มาประดิษฐ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2011 นาย สยาม หลานหนองแสง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2012 นาย ไกรสร เจริญพันธ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2013 นาย กรุง ศรีสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2014 นาง บรรจบ นามาแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2015 นาย หนู เหลาโคตร บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2016 นาง ยิ่งลักษณ์ คลี่พิมาย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2017 นาย วิชาญ แสงเดช บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2018 นางสาว อภัสนันท์ เริงจิตตรี บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2019 นาย บุญส่ง รวีโรจน์สกุล บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2020 นาย จำลอง สงเปรื่อง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2021 นาย สิทธิชัย เนืองแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2022 นาย พิริยะ เกศวงศ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2023 นาย สุริยา เนืองแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2024 นาย วิชัย เข็มทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2025 นาย บุญธรรม เอี่ยมอร่าม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2026 นาย จงรักษ์ หลงสิม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2027 นาย เชาวลิต แสงเดช บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2028 นางสาว ณัฐพร วัดแย้ม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2029 นาง บุญมี พวงธรรม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2030 นางสาว ประไพ ทองหลาง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2031 นาง สมร ต้นยาง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2032 นาย อภิชาติ ทองคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2033 นาง นุจรินทร์ อ่อนพรหม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2034 นางสาว สุดธิดา บรรจงการ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2035 นาย สมเกียรติ สะสม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2036 นาย อมร รักสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2037 นาง จำปี ทองคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2038 นาย ทิพย์ ทองคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2039 นาง สุวิสาส์ กลิ่นประทุม บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2040 นาย ฉัตรชัย เอมะศิริ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2041 นาง เพ็ญศรี หิรัญพฤกษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2042 นางสาว ขวัญดาว พิทยากุล บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2043 นาย สุวัฒน์ พิทยากุล บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2044 นางสาว ยุพิน ลางคุณเสน บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2045 นาง สุรัชดา การสมเพียร บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2046 นางสาว พิมพ์มาดา ทองเลิศ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2047 นาย ณัฐชานุ สงวนจินต์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2048 นางสาว รจนา แก้วโท บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2049 นางสาว สุรีรัตน์ ภัยโยลา บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2050 นาง สุทัด สุขแสวง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2051 นางสาว นิตยา มั่นหมาย บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2052 นางสาว สนอม เลิศศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2053 นาย มงคล หาสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2054 จ.ส.อ. ประภาส อินทนา บ้านปทุม 125/282 หมู่ที่ 1
2055 นาย ชูชีพ นาคเขียว บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2056 นาย ภาณุพงศ์ ใจรอบ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2057 นางสาว สมพิศ ต้นยาง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2058 นาง วราภรณ์ พุฒศิริ บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2059 นางสาว ลำใย สุโพธิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2060 นาย ประยันต์ บรมฤทธิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2061 นาย สรพงษ์ โยนกนา บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2062 นาย สำเภา บุญทรง บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2063 นางสาว สริญญา ปั้นสิน บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2064 นาย สุกัลย์ สมนวล บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2065 นาย คำเพ็ชร ละดาดก บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2066 นาย ทวี แก้วเกิด บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2067 นาง จารุวัลย์ วงศาริยวานิช บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2068 นาง คำไพย์ จูมคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2069 นางสาว ดารัตน์ พิมโซ บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2070 นาย ศรศิลป ชายทวีป บ้านปทุม หมู่ที่ 1 ที่พักคนงาน
2071 นาย สมศักดิ์ สัปทน บ้านปทุม 125/574 หมู่ที่ 1
2072 นางสาว สุภาณี พลจันทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2073 นาย วิชัย สังกะสิน บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2074 นาง เพ็ญ ยังสมุทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2075 นางสาว วันวิสา ต้นยาง บ้านปทุม หมู่ที่ 1
2076 นาย สุพจน์ ภัทรพักตร์ บ้านปทุม 125/219 หมู่ที่ 1
2077 นางสาว ขวัญฤทัย จันทร์ตรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2078 นาย นิวัฒน์ จันทร์ตรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2079 นาย สัมฤทธิ์ เพชรหงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2080 นาย บุญลอง บุตรวงศ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2081 นาย คำแสน ทบทวนน้อย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2082 นาย ประภัชชัย ศักดิ์ศิริ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2083 นาย สุพจน์ กวาวทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2084 นางสาว วิภวรรณ ตูมทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2085 นาย ศักดิ์ดา มลิวัลย์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2086 นาง สุวรรณี ทองดี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2087 นาย จรูญพร แซ่อื้อ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2088 นาย สุธน กำธร บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2089 นาง ไมตรี บุญนาค บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2090 นาย ประชา สวัสดิ์เนียม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2091 นาย ปาวุฒิ หอมระรื่น บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2092 นาย สมพร เปี่ยมไธยสงค์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2093 นาย บุญรอด ขาวปลอด บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2094 นาย ปิติพงศ์ ปุโรทกานนท์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2095 นาย ธนโชติ ปัญจะการ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2096 นาย สุริยันต์ กองมณี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2097 นาย ไชยฤทธิ์ ไชยานพงศ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2098 นาย อมรศักดิ์ โปร่งใจ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2099 นาย สมพร สุทธิสาร บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2100 นาง สุดใจ จุดกองสิน บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2101 นาง ยุพิน ทิพวรรณ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2102 นาย ธรรมรัตน์ ถาดทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2103 นาง วรรณพร มากทรัพย์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2104 นางสาว สมฤทธิ์ สำนัก บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2105 นาย ชิษณุพงศ์ คงรอด บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2106 นาย ประจวบ เริงจิตตรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2107 นาย โอภาส คลังวงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2108 นาย อภิเดช คลังวงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2109 นาย สงบ เพียพยัคฆ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2110 นาย สุระศักดิ์ เปลี่ยนสร้าง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2111 นางสาว สมพิศ รอดพุ่ม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2112 นางสาว เกษมณี อนันเต่า บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2113 นาง บุญลักษณ์ แก้วศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2114 นางสาว วิภาวัลย์ สมบูรณ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2115 นาย อรรถสิทธิ์ แกละมงคล บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2116 นาย วินัย ทิพย์บรรพต บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2117 นางสาว น้ำทิพย์ เทียนศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2118 นาย จีรวัฒน์ คงกระโทก บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2119 นาย ลิขิต โชสีงาม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2120 นาย สิทธิชัย สาระพงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2121 นาย ภานุ อ่อนศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2122 นางสาว รจนา เอี่ยมเฟื่อง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2123 นางสาว อภิษฎา จุติกรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2124 นาย วัชรดุล สำลี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2125 นาย จิณวัฒน์ เด่นสุวรรณรังสี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2126 นาง เบญจา มณีศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2127 นางสาว สะอาด ไชยกูล บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2128 นางสาว สุภาภรณ์ นิยมแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2129 นาย กีรติกร ขันอ่อน บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2130 นางสาว อรวรรณ โพธิ์เอี่ยม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2131 นาย ก้ำ ตนมิตร บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2132 นาย อภิวัตร สอนคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2133 นาย ปิยะรัตน์ รุจิอาจ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2134 นาย กิตติกร พุ่มพวง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2135 นาย วันรบ ม่วงบุญ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2136 นาย เที่ยง แก้วทองคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2137 นางสาว บุปผาทิพย์ ส้มไทย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2138 นาง ทศพร รามวงษ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2139 นาย วันชนะ แดงสังวาลย์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2140 นาย ณัฐวุฒิ ถนอมสวย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2141 นางสาว อรอุมา ส้มไทย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2142 นางสาว อลิษา ผาสุขจิตต์ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2143 นาย คเชนท์ เรืองวารี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2144 นางสาว เพื่อนเพ็ญ เรืองวารี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2145 นาย ฐากรณ์ เรืองวารี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2146 นางสาว จันทร์เพ็ญ เรืองวารี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2147 นาย คำพันธ์ แตะไธสง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2148 นาย บุญหลาย พร้อมพรม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2149 นาย ไพรศรี ไชยชนะ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2150 นาย บุญเตียน วันนา บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2151 นาย สุพจน์ ปัญญามาส บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2152 นาย มานิต พุฒน้อย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2153 นาง นี พันโยศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2154 นาง ชนินดา แสนเทพ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2155 นาย ละเอียด ทองประชุม บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2156 นางสาว ดลพร ทรัพย์บุญ บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2157 นางสาว ศรัณย์พร สุขศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2158 นาง พิศมัย เรืองรักษ์ลิขิต บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2159 นางสาว พัทยา จันทา บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2160 นางสาว กัลยา เกมิโย บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2161 นางสาว วิกานดา สิ่วกลาง บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2162 นางสาว กนกรัชต์ รัตนชมภู บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2163 นาย สมิง มังคุด บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2164 นางสาว พิชชา คำเปลว บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2165 นาย ธีรโชติ นุตจรัส บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2166 นาย ภูมี ไชยศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 2
2167 นางสาว ยามดี พลัดคู่ บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2168 นางสาว มยุรี ผ่องศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2169 นาย เฉลิม ทามแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2170 นางสาว ศุภาวดี คนเสงี่ยม บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2171 นาง ดวงแก้ว อินทุใส บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2172 นางสาว กนกพร เกิดสัน บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2173 นางสาว มนฤดี ยธการี บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2174 นางสาว รสสุคน ระกิติ บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2175 นาย ประกาศ ยอดทัน บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2176 นาง ละเอียด อนุสรวงศ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2177 นาย ชวลิต รัตนราศี บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2178 นาย ประวัติ ราญมีชัย บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2179 นาย นิพนธ์ พลยางนอก บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2180 นาย วัฒนา อักษรพิมพ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2181 นาย ไกรศร กุลบุตร บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2182 นาย สุรเชษฐ์ นิเลปิยัง บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2183 นาย ปรีชา แก้วกลม บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2184 นาย อุดร ขันชาลี บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2185 นาย เอกภพ วงศ์เพชร บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2186 นาง ประคอง ไวทยาชีวะ บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2187 นาง เมตตา เจือนาค บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2188 นาย ศราวุธ เลิศสง่า บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2189 นาย ภานุพงค์ มีเปี่ยม บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2190 นาย วินัย โพธิ์พันธ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2191 นาง บุญมา จันทร์แก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2192 นาย ประเสริฐ บุญโพธิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2193 นางสาว กนกวรรณ นิกะดานนท์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2194 นาย ณรงค์ฤทธิ์ กังรวมบุตร บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2195 นาย ภานุพงษ์ กลัดคำ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2196 นาย วุฒิไกร จินังกุล บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2197 นาย รัชไกร จินังกุล บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2198 นาย ธีระไกร จินังกุล บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2199 นาย จิรศักดิ์ เต็มวัน บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2200 นาย ธนกร สุระศิลป์ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2201 นางสาว ลำพูน เรืองแสน บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2202 นาง นงนุช ปัญญาภู บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2203 นางสาว ดรุณี มาพิทักษ์กิจ บ้านปทุม หมู่ที่ 3 ที่พักคนงาน
2204 นาย ธนษิต มากผาสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2205 นาย ธีรพงษ์ หัตเถ บ้านปทุม หมู่ที่ 3
2206 นาย วันชัย โพธิ์ต้น บ้านปทุม 29/6 หมู่ที่ 3
2207 นาย อภิชาต ฉ่ำดี บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2208 นาย กัณฑ์อเนก ล้ำบริสุทธิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2209 นาง ลำไย เวียงอินทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2210 นาย ณฐกรัณย์ ธรรมรัชสุนทร บ้านปทุม 9 หมู่ที่ 4
2211 นางสาว มณฑการ ศิริเสริมพันธ์ บ้านปทุม 23/6 หมู่ที่ 4
2212 นาย เรืองยศ หารฟ้าเลื่อน บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2213 นางสาว ทิพย์รัตน์ ทองเล็ก บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2214 นาย อดิสรด์ สิทธิ์ชอบธรรม บ้านปทุม หมู่ที่ 4
2215 นาย ประเทือง พวงผกา บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2216 นางสาว ดลนภา จันทร์เจริญ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2217 นางสาว สุมาลี กุลชาติ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2218 นางสาว มณีรัตน์ ดีแท้ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2219 นาง ศิริพร ณ สุวรรณ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2220 นางสาว สุวจี ต้นดี บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2221 นาง เกษร พวงศิลป์ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2222 นาย สุพจน์ แก้วน้อย บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2223 นาย สมใจ ชัยชนะ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2224 นาง ทุเรียน สายดี บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2225 นางสาว ทองสุข พันธมัง บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2226 นาย เด่น การเก่ง บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2227 นาย พรพิภัทร พลอยมุข บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2228 นาย ธนพนธ์ เสนเมือง บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2229 นาย เฉลียว จันทร์ดารา บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2230 นาย คำศรี กาวิใจ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2231 นาย นคร เหลาเคน บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2232 นาง ลำพูน อ่ำยิ้ม บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2233 นาย บรรทัด สายดี บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2234 นางสาว ดารณี ไพรวัลย์ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2235 นาง ระเบียบ พันธุ์ดี บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2236 นาย บุญช่วย บัวหลวง บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2237 นาย เกียรติศักดิ์ กุลชาติ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2238 นาย ปราโมทย์ พานิคม บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2239 นาย ดิลกพัฒน์ โตสำราญ บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2240 นาย ช่อ มะลิทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2241 นางสาว สุริยา ศรฤทธิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2242 นาย สิทธิพล ทุมลา บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2243 นาย หลอด ขุมทรัพย์ บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2244 นาย สันต์ อำนวย บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2245 นาย สุเวช ดีสุข บ้านปทุม หมู่ที่ 5 ที่พักคนงาน
2246 นาย ไพโรจน์ อิ่มอก บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2247 นางสาว สายใจ อินทะเกิด บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2248 นาย สุชิน บัวหลวง บ้านปทุม หมู่ที่ 5
2249 นาง สมศรี ธรรมทิศา บ้านปทุม 30/1 หมู่ที่ 5
2250 นางสาว ปิยมาภรณ์ มากเหลี่ยม บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2251 นางสาว วาสนา ไกยวินิจ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2252 นาย ธานินทร์ เรืองศิริ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2253 นาย เยื้อน หงวนไถ่ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2254 นางสาว สุดใจ มีณรงค์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2255 นาย บรรจง สร้างนา บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2256 นาย ปัญญา อาจสำอางค์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2257 นาง ละม่อม เจียมมะเริง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2258 นาง ประดับฟ้า คุ้มไพรี บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2259 นาง นราทิพย์ วุฒิสมบูรณ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2260 นางสาว สมบัติ ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2261 นาง เดือนเพ็ญ ศรีวิเศษ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2262 นาย นิเวศน์ ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2263 นางสาว ผกาภรณ์ ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2264 นาง สัน บุญขาว บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2265 นางสาว นิรมล เขียวนิล บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2266 นาง สิตานนท์ จันทร์กระจ่าง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2267 นาย จิรายุ อินรอด บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2268 นาย เสกสรร สีสะท้าน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2269 นาย ชัยชาญ มาตรแก บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2270 นาง สากล ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2271 นางสาว พัชรี จตุจริยพงศ์ บ้านปทุม 27/17 หมู่ที่ 6
2272 นาย นิพนธ์ แจ่มจันทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2273 นาย ปทุม พรหมมาศ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2274 นาย นิเวศ พรหมมาศ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2275 นางสาว สายธาร สุดสระ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2276 นาย วีรพงษ์ ถาดทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2277 นางสาว ชวนพิศ ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2278 นาง อารี พรมแตง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2279 นาย สุนทร โพธิ์หมาก บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2280 นาง วันดี พ่วงสาตร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2281 นาง ภาณุนี นวลสำโรง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2282 นางสาว น้ำฝน เชียงขวาง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2283 นางสาว จารุกัญญ์ พวงมาลัย บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2284 นาง สิริรัตน์ ทองใบ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2285 นาย เจนภพ มั่นคง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2286 นาย ฉลอง รัศมีจันทร์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2287 นางสาว บุญนภา ปาละกวงค์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2288 นางสาว มณฑิตา นิยมแก้ว บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2289 นาย วิชัย สถิตถาวรศักดิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2290 นาง สุภาพร คำศรี บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2291 นาง นงลักษณ์ ปุ่มเกวียน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2292 นางสาว สมใจ สีสะท้าน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2293 นาย ไพรวัลย์ สายคำภา บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2294 นางสาว สุกัญญา ภิรมวาด บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2295 นางสาว ชุมแสง สุดสระ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2296 นาย ไพฑูรย์ แจ่มสว่าง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2297 นาย ณรงค์ มุขอ่อน บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2298 นาง ลำพึง ทองย่น บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2299 นาย วีระศักดิ์ ยะแสง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2300 นาย สุพรรณ์ มาเยอะ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2301 นาย จวน ผลดี บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2302 นาง สุปาณี ฟักสกุล บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2303 นาย สุพัฒ คำตุ้ม บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2304 นางสาว อรนุช พื้นนวล บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2305 นางสาว ธัญลักษณ์ เอมธวัช บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2306 นาย ชวนินทร์ เวียงสวัสดิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2307 นางสาว ธนกร วายุศักดิ์ บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2308 นาย สิงห์ มีทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 6 ที่พักคนงาน
2309 นาย นิรุตต์ พลอยมุข บ้านปทุม หมู่ที่ 6 ที่พักคนงาน
2310 นาย ปราโมทย์ แม้นทอง บ้านปทุม หมู่ที่ 6
2311 นางสาว วิสภาดา ประทานทรัพย์ บ้านงิ้ว หมู่ที่ 3
2312 นาย ศักดิ์สิทธิ์ กระแสโสม บ้านงิ้ว หมู่ที่ 3
2313 นาง อุไรวรรณ สมใจ บ้านงิ้ว หมู่ที่ 3
2314 นาง ขันทอง ไทยทวี บ้านงิ้ว หมู่ที่ 3
2315 นาง สุจิตรา พวงศรี บ้านงิ้ว หมู่ที่ 3
2316 นาง สุรพงษ์ สุทธิพันธ์ บ้านงิ้ว หมู่ที่ 5
2317 นาย สมศักดิ์ สงบ บางโพธิ์เหนือ 1/2 หมู่ที่ 3
2318 นางสาว ส้มลิ้ม แซ่อิน บางโพธิ์เหนือ 1/3 หมู่ที่ 3
2319 นาง สมพงษ์ สงบ บางโพธิ์เหนือ 1/6 หมู่ที่ 3
2320 นาง พิกุล ผลอาหาร บางโพธิ์เหนือ 1/8 หมู่ที่ 3
2321 นาย ทิวากร ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/9 หมู่ที่ 3
2322 นาย ปรีชา มิ่งผล บางโพธิ์เหนือ 1/10 หมู่ที่ 3
2323 นาย บัญชา ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/13 หมู่ที่ 3
2324 นาย พรหมพิริยะ ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/14 หมู่ที่ 3
2325 นาง ลำพูล กิตติจันทแสน บางโพธิ์เหนือ 1/21 หมู่ที่ 3
2326 นางสาว แดง ทดนาที บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2327 นาย ประวิทย์ เทอดสถีรศักดิ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2328 นางสาว ณัฏฐิมา ชนะวิวัฒน์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2329 นางสาว กรกมล เธียรธิติ บางโพธิ์เหนือ 1/25 หมู่ที่ 3
2330 นาย นำชัย เธียรธิติ บางโพธิ์เหนือ 1/26 หมู่ที่ 3
2331 นาย ธัชชัย สุขสวัสดิ์นำโชค บางโพธิ์เหนือ 1/27 หมู่ที่ 3
2332 นาย ศศิพงศ์ วาววิกรานต์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2333 นาง มาลี เธียรธิติ บางโพธิ์เหนือ 1/29 หมู่ที่ 3
2334 นาย ดนัย ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/32 หมู่ที่ 3
2335 นาย สญชัย ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/35 หมู่ที่ 3
2336 นาง อุไร ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/36 หมู่ที่ 3
2337 นาง พรพิมล ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/37 หมู่ที่ 3
2338 นางสาว กรรณิกา ถ้ำแก้ว บางโพธิ์เหนือ 1/38 หมู่ที่ 3
2339 นาย จิรศักดิ์ ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 1/39 หมู่ที่ 3
2340 นางสาว จิดาภา เพ็งจิตร บางโพธิ์เหนือ 1/44 หมู่ที่ 3
2341 นาย วิชาญ หิรัญสถิตย์พร บางโพธิ์เหนือ 1/45 หมู่ที่ 3
2342 นาย ดำรง บุญประจวบ บางโพธิ์เหนือ 1/46 หมู่ที่ 3
2343 นางสาว อัมพวัน ฝอนฝน บางโพธิ์เหนือ 2 หมู่ที่ 3
2344 นาย บุญเทียน ประสงค์ บางโพธิ์เหนือ 2/1 หมู่ที่ 3
2345 นาย เกียรติ ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 2/4 หมู่ที่ 3
2346 นางสาว ละเอียด มั่นจิต บางโพธิ์เหนือ 3 หมู่ที่ 3
2347 นาย ฮั่งตี่ แซ่ตั๊ง บางโพธิ์เหนือ 3/2 หมู่ที่ 3
2348 นาย สมชาย สุนทรเทพวรากุล บางโพธิ์เหนือ 3/8 หมู่ที่ 3
2349 นาย วันรบ ทองน้ำวน บางโพธิ์เหนือ 3/9 หมู่ที่ 3
2350 นาง สุนิสา คงประดิษฐผล บางโพธิ์เหนือ 3/12 หมู่ที่ 3
2351 นาง ลำดวน สุนทรเทพวรากุล บางโพธิ์เหนือ 3/13 หมู่ที่ 3
2352 นาย วิโรจน์ สุทธาธรรม บางโพธิ์เหนือ 4 หมู่ที่ 3
2353 นาย สิน คำภาพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 4/2 หมู่ที่ 3
2354 นางสาว เมตตา หุ่นดี บางโพธิ์เหนือ 4/5 หมู่ที่ 3
2355 นางสาว ราตรี จันหนองสวง บางโพธิ์เหนือ 5 หมู่ที่ 3
2356 นางสาว แคทรียา เกษสุวรรณ์ บางโพธิ์เหนือ 5/1 หมู่ที่ 3
2357 นาง ส้มกลิ่น จันทร์หนองสวง บางโพธิ์เหนือ 5/4 หมู่ที่ 3
2358 นาง สุวิมล ทองสุก บางโพธิ์เหนือ 5/5 หมู่ที่ 3
2359 นางสาว นงรัตน์ หิโตปกรณ์ บางโพธิ์เหนือ 5/7 หมู่ที่ 3
2360 นาย ทรง บุญพวง บางโพธิ์เหนือ 5/8 หมู่ที่ 3
2361 นางสาว ฐิติพรรษา ทองเสถียร บางโพธิ์เหนือ 5/12 หมู่ที่ 3
2362 นาย ธงชัย ม่วงแก่น บางโพธิ์เหนือ 5/13 หมู่ที่ 3
2363 นางสาว อำไพ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6 หมู่ที่ 3
2364 นางสาว ทองทรัพย์ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6/1 หมู่ที่ 3
2365 นาง ทองเจือ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6/2 หมู่ที่ 3
2366 นาง ละม้าย เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6/3 หมู่ที่ 3
2367 นาง สัมฤทธิ์ ปรางทอง บางโพธิ์เหนือ 6/4 หมู่ที่ 3
2368 นาง มณฑา สังขฤทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 6/5 หมู่ที่ 3
2369 นาง ยุพาพร เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6/6 หมู่ที่ 3
2370 นาย บุญชู เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 6/7 หมู่ที่ 3
2371 นาย เดือน เจริญรอด บางโพธิ์เหนือ 8/1 หมู่ที่ 3
2372 นางสาว ลัดดา เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 9 หมู่ที่ 3
2373 นาง สุคนธ์ หอมชะลูด บางโพธิ์เหนือ 10/1 หมู่ที่ 3
2374 นาย ไสว นรายศ บางโพธิ์เหนือ 10/2 หมู่ที่ 3
2375 นาง รินทร์นา ศรีประทุม บางโพธิ์เหนือ 10/3 หมู่ที่ 3
2376 นางสาว สุมาลี หอมชะลูด บางโพธิ์เหนือ 10/4 หมู่ที่ 3
2377 นางสาว ประภา แสงปลาย บางโพธิ์เหนือ 13 หมู่ที่ 3
2378 นาย พล สุขมะณี บางโพธิ์เหนือ 13/2 หมู่ที่ 3
2379 นาง กมลศรี พลขัน บางโพธิ์เหนือ 13/3 หมู่ที่ 3
2380 นาง มุกดาพันธุ์ สุขมะณี บางโพธิ์เหนือ 13/4 หมู่ที่ 3
2381 นาย วรเทพ แสงปลาย บางโพธิ์เหนือ 13/5 หมู่ที่ 3
2382 นาง ขนิษฐา เชยพงษ์ บางโพธิ์เหนือ 13/6 หมู่ที่ 3
2383 นาง ปัทมาพร อินทร์สมบูรณ์ บางโพธิ์เหนือ 13/7 หมู่ที่ 3
2384 นาย ณรงค์ จิตต์ดี บางโพธิ์เหนือ 14 หมู่ที่ 3
2385 นาง ทองทรัพย์ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 14/1 หมู่ที่ 3
2386 นางสาว ชลธิษา จิตต์ดี บางโพธิ์เหนือ 14/2 หมู่ที่ 3
2387 นาย ทวีศักดิ์ อ่วมน้อย บางโพธิ์เหนือ 14/3 หมู่ที่ 3
2388 นาย อัญเชิญ บุญเทอม บางโพธิ์เหนือ 14/13 หมู่ที่ 3
2389 นางสาว ศรีนวล ศิริมานพเลิศ บางโพธิ์เหนือ 15 หมู่ที่ 3
2390 นางสาว สำลี รองเพชร บางโพธิ์เหนือ 15/1 หมู่ที่ 3
2391 นาย จักรินทร์ ขันโบราณ บางโพธิ์เหนือ 17 หมู่ที่ 3
2392 นาย อัศวิน ขันโบราณ บางโพธิ์เหนือ 17/1 หมู่ที่ 3
2393 นาย จินดา ขันโบราณ บางโพธิ์เหนือ 17/2 หมู่ที่ 3
2394 นาย จำปี ขันโบราณ บางโพธิ์เหนือ 18 หมู่ที่ 3
2395 นางสาว สนั่น เจือประสิทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 19 หมู่ที่ 3
2396 นาย สมพงษ์ เจือประสิทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 19/1 หมู่ที่ 3
2397 นาย สมนึก ปิ่นโมรา บางโพธิ์เหนือ 19/2 หมู่ที่ 3
2398 นาง สำเนียง มะลิวรรณ์ บางโพธิ์เหนือ 19/3 หมู่ที่ 3
2399 นางสาว ลำยอง เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 20 หมู่ที่ 3
2400 นาง สุมาลี หนองเหล็ก บางโพธิ์เหนือ 20/1 หมู่ที่ 3
2401 นาง เล็ก คล่องเชิงสาร บางโพธิ์เหนือ 20/2 หมู่ที่ 3
2402 นาย วิชัย เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 20/3 หมู่ที่ 3
2403 นางสาว รวินันท์ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 20/4 หมู่ที่ 3
2404 นาง ประจบ เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 20/5 หมู่ที่ 3
2405 นาง สมคิด เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 20/6 หมู่ที่ 3
2406 นางสาว พัชรี ทิมปุ้ย บางโพธิ์เหนือ 20/7 หมู่ที่ 3
2407 ด.ต. ถวิล ทองอิ่มพงษ์ บางโพธิ์เหนือ 21/1 หมู่ที่ 3
2408 นางสาว มาลี ยืนยง บางโพธิ์เหนือ 22 หมู่ที่ 3
2409 นาย แสวง ยืนยง บางโพธิ์เหนือ 22/1 หมู่ที่ 3
2410 นาย จำปี ยืนยง บางโพธิ์เหนือ 22/2 หมู่ที่ 3
2411 นาย วิชัย พวงงาม บางโพธิ์เหนือ 22/3 หมู่ที่ 3
2412 นาย สำราญ มั่นจิต บางโพธิ์เหนือ 22/4 หมู่ที่ 3
2413 นางสาว สมทรง วูวงศ์ บางโพธิ์เหนือ 26 หมู่ที่ 3
2414 นาง ลำญวน มลมาลา บางโพธิ์เหนือ 27/1 หมู่ที่ 3
2415 นาย ไพสิทธิ์ เบญจกุล บางโพธิ์เหนือ 27/2 หมู่ที่ 3
2416 นาย พายัพ พรหมหิตาทร บางโพธิ์เหนือ 27/3 หมู่ที่ 3
2417 นาย สมชาย ล้วนทองคำ บางโพธิ์เหนือ 27/4 หมู่ที่ 3
2418 นาย วัชระ เหล่าทอง บางโพธิ์เหนือ 27/5 หมู่ที่ 3
2419 นาย ฉัตรชัย สาทรกิจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2420 นาย เผชิญ นนทะบรรหาญ บางโพธิ์เหนือ 27/9 หมู่ที่ 3
2421 นาย ธวัชชัย ชัยหงษ์ บางโพธิ์เหนือ 27/11 หมู่ที่ 3
2422 นาย อรรถกร วัฎฎะวุฒิสาร บางโพธิ์เหนือ 27/14 หมู่ที่ 3
2423 นาย วิเชียร แพะกระโทก บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2424 นาย อดิเรก อารยะโกศล บางโพธิ์เหนือ 27/21 หมู่ที่ 3
2425 นาง เปรมฤดี ดุลณกิจ บางโพธิ์เหนือ 27/22 หมู่ที่ 3
2426 น.อ. เชวง วีระประจักษ์ บางโพธิ์เหนือ 27/26 หมู่ที่ 3
2427 นาย รักเกียรติ กาญจนสกุล บางโพธิ์เหนือ 27/29 หมู่ที่ 3
2428 นาย สาโรจน์ เกิดฉาย บางโพธิ์เหนือ 27/31 หมู่ที่ 3
2429 นาง วราพร ชาวสวนเจริญ บางโพธิ์เหนือ 27/32 หมู่ที่ 3
2430 นาย วีระ รอดดอน บางโพธิ์เหนือ 27/33 หมู่ที่ 3
2431 นาย พงษ์ศักดิ์ เศวตกมล บางโพธิ์เหนือ 27/44 หมู่ที่ 3
2432 นาง รสรินทร์ เศวตกมล บางโพธิ์เหนือ 27/45 หมู่ที่ 3
2433 นาย ธีระศักดิ์ ชาวสวนเจริญ บางโพธิ์เหนือ 27/56 หมู่ที่ 3
2434 นาย เมี้ยน ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 28 หมู่ที่ 3
2435 นางสาว ยุพยงค์ ห่มเช้า บางโพธิ์เหนือ 28/1 หมู่ที่ 3
2436 นาย สมพงษ์ ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 28/2 หมู่ที่ 3
2437 นาง สุวรรณา มีผล บางโพธิ์เหนือ 28/8 หมู่ที่ 3
2438 นาย สมชาย ห่มเช้า บางโพธิ์เหนือ 29/1 หมู่ที่ 3
2439 นาย พงศ์เทพ โปร่งจิตต์ บางโพธิ์เหนือ 29/2 หมู่ที่ 3
2440 นาง เพี้ยน เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 29/3 หมู่ที่ 3
2441 นาย ถาวร ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 29/4 หมู่ที่ 3
2442 นาง ไสว ป้องคำสิงห์ บางโพธิ์เหนือ 29/5 หมู่ที่ 3
2443 นาย จำรัส ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 30 หมู่ที่ 3
2444 นางสาว มลฤดี ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 30/1 หมู่ที่ 3
2445 นาย เพียร มลมาลา บางโพธิ์เหนือ 30/3 หมู่ที่ 3
2446 นาง จริน เกษมกุลวัฒนา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2447 นาง เรียม ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 30/6 หมู่ที่ 3
2448 นาย มังกร ปรีงาม บางโพธิ์เหนือ 30/7 หมู่ที่ 3
2449 นาย ลำจวน หุ่นดี บางโพธิ์เหนือ 31 หมู่ที่ 3
2450 นาย ยอด สว่างอารมณ์ บางโพธิ์เหนือ 31/1 หมู่ที่ 3
2451 นาย กิตติ แก้วอบเชย บางโพธิ์เหนือ 32 หมู่ที่ 3
2452 นาง เสงี่ยม ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 33 หมู่ที่ 3
2453 นาย ละเอียด แก้วอบเชย บางโพธิ์เหนือ 33/1 หมู่ที่ 3
2454 นาง ยะ จระกา บางโพธิ์เหนือ 35 หมู่ที่ 3
2455 นาง ผัน อาดัม บางโพธิ์เหนือ 35/1 หมู่ที่ 3
2456 นาย มัด อาดำ บางโพธิ์เหนือ 35/2 หมู่ที่ 3
2457 นาง หมู่นุ อาดำ บางโพธิ์เหนือ 35/3 หมู่ที่ 3
2458 นางสาว รอฮ๊ะมะ มะเส็ง บางโพธิ์เหนือ 35/5 หมู่ที่ 3
2459 นาย ชูชัย ชำนาญดี บางโพธิ์เหนือ 35/6 หมู่ที่ 3
2460 นางสาว เกวลิน รุ่งเรืองกิจพัฒนา บางโพธิ์เหนือ 35/12 หมู่ที่ 3
2461 นาย ชัยยันต์ ศิริวัชรพล บางโพธิ์เหนือ 35/14 หมู่ที่ 3
2462 นาง ราตรี มณีนิล บางโพธิ์เหนือ 35/15 หมู่ที่ 3
2463 นาง สายันห์ จำนงศักดิ์ บางโพธิ์เหนือ 35/16 หมู่ที่ 3
2464 นาย ศุภทิน แก้วแท้ บางโพธิ์เหนือ 35/17 หมู่ที่ 3
2465 นางสาว สุกรรญา ทับพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 35/19 หมู่ที่ 3
2466 นาง สมทรง อนันทสีหา บางโพธิ์เหนือ 35/21 หมู่ที่ 3
2467 นาย พจน์ จินรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 35/22 หมู่ที่ 3
2468 นางสาว พัชรี พรหมศรี บางโพธิ์เหนือ 35/23 หมู่ที่ 3
2469 นาง ขวัญทนา บุญชื่น บางโพธิ์เหนือ 35/24 หมู่ที่ 3
2470 นาย สรยุทธ แสงคล้าย บางโพธิ์เหนือ 35/25 หมู่ที่ 3
2471 นางสาว ขวัญใจ สีสวัสดิ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2472 นาง นิยม เกิดสมกาล บางโพธิ์เหนือ 35/28 หมู่ที่ 3
2473 นาย โนลี นิ่มสมัคร บางโพธิ์เหนือ 35/30 หมู่ที่ 3
2474 นางสาว อาจรีย์ สำราญจิตร์ บางโพธิ์เหนือ 35/33 หมู่ที่ 3
2475 นาย โกญจนาท หมู่หัวนา บางโพธิ์เหนือ 35/34 หมู่ที่ 3
2476 นาย สุชาติ ปุ่มประเสริฐ บางโพธิ์เหนือ 35/35 หมู่ที่ 3
2477 นาย ประสพ อุบลรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 35/36 หมู่ที่ 3
2478 ร.ต.ต. พิบูลย์ ศรีสาทร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2479 นางสาว นภกมล รัตนมณี บางโพธิ์เหนือ 35/39 หมู่ที่ 3
2480 นาย กิตติวรา จินดาศรี บางโพธิ์เหนือ 35/40 หมู่ที่ 3
2481 นาย วิวัฒน์ คำกลาง บางโพธิ์เหนือ 35/43 หมู่ที่ 3
2482 นาย ปรีดา กิจเภาสม บางโพธิ์เหนือ 35/46 หมู่ที่ 3
2483 นางสาว รัตนา ศิริรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 35/47 หมู่ที่ 3
2484 นาง นิยม พึ่งพินิจ บางโพธิ์เหนือ 35/49 หมู่ที่ 3
2485 นาย ธีระทัศน์ นาคประสิทธิ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2486 นาย ณรงค์ พลภักดี บางโพธิ์เหนือ 35/51 หมู่ที่ 3
2487 นาย สุเทพ สังข์สุคนธ์ บางโพธิ์เหนือ 35/63 หมู่ที่ 3
2488 นาง นฤมล นินทะ บางโพธิ์เหนือ 35/64 หมู่ที่ 3
2489 นาย ดนัย สัณหจันทร์ บางโพธิ์เหนือ 35/65 หมู่ที่ 3
2490 นาย นิวัตร อ่อนศิริ บางโพธิ์เหนือ 35/66 หมู่ที่ 3
2491 นางสาว ทิพวรรณ ศิริพากษ์ บางโพธิ์เหนือ 35/67 หมู่ที่ 3
2492 นาย พรประเสริฐ โอสถจันทร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2493 นาง วรรณี ลิ้มทอง บางโพธิ์เหนือ 35/69 หมู่ที่ 3
2494 นาย มานะ นามวิจิตร บางโพธิ์เหนือ 35/70 หมู่ที่ 3
2495 นาย จำนงค์ อินทร บางโพธิ์เหนือ 35/71 หมู่ที่ 3
2496 นางสาว สมศรี ปิ่นทองคำ บางโพธิ์เหนือ 35/72 หมู่ที่ 3
2497 นาย สมเกียรติ บูรณะ บางโพธิ์เหนือ 35/73 หมู่ที่ 3
2498 นาย สมศักดิ์ ปาระโชติ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2499 นาย แผ่น หมื่นนาอาน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2500 นาย สมพงษ์ ศรีกู่ก่า บางโพธิ์เหนือ 35/79 หมู่ที่ 3
2501 นาย สมเกียรติ รัตนวงษ์วิบูลย์ บางโพธิ์เหนือ 35/80 หมู่ที่ 3
2502 นางสาว วันดี เทียมเทศ บางโพธิ์เหนือ 35/81 หมู่ที่ 3
2503 นางสาว รุ่งทิพย์ นิ่มพงษ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2504 พ.อ. ชาญชัย นพทิพย์ บางโพธิ์เหนือ 35/83 หมู่ที่ 3
2505 นาย ศุภกฤต เรืองอนันทกูล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2506 นาง จงเพียร นพทิพย์ บางโพธิ์เหนือ 35/85 หมู่ที่ 3
2507 นาง รมิดา ศรีแก้ว บางโพธิ์เหนือ 35/86 หมู่ที่ 3
2508 นาง พรทิพย์ สุขทนต์ บางโพธิ์เหนือ 35/89 หมู่ที่ 3
2509 นาง สมบัติ เพ็ชรวิจิตร บางโพธิ์เหนือ 35/91 หมู่ที่ 3
2510 นาย โซ๊ะ อาดำ บางโพธิ์เหนือ 36 หมู่ที่ 3
2511 นาย แวอารี อาดำ บางโพธิ์เหนือ 36/1 หมู่ที่ 3
2512 นางสาว วารี อาดำ บางโพธิ์เหนือ 36/2 หมู่ที่ 3
2513 นางสาว อุไรวรรณ อาดำ บางโพธิ์เหนือ 36/3 หมู่ที่ 3
2514 นาง มีนา จระกา บางโพธิ์เหนือ 36/4 หมู่ที่ 3
2515 นาย สมชาย อาดำ บางโพธิ์เหนือ 36/5 หมู่ที่ 3
2516 นาย ดอรอฮีม จระกา บางโพธิ์เหนือ 36/6 หมู่ที่ 3
2517 นาง จันทนา วงษ์พัฒน์ บางโพธิ์เหนือ 36/7 หมู่ที่ 3
2518 นาง สายฝน ใจดี บางโพธิ์เหนือ 36/8 หมู่ที่ 3
2519 นาง สุวรรณี สมานวงศ์ บางโพธิ์เหนือ 36/9 หมู่ที่ 3
2520 นาง สุภาพร ลิ่มทองคำ บางโพธิ์เหนือ 36/10 หมู่ที่ 3
2521 นาย ขวัญชัย ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 36/11 หมู่ที่ 3
2522 นาง ประพิน เฉลิมวัฒน์ บางโพธิ์เหนือ 36/12 หมู่ที่ 3
2523 นาย เสรี อร่ามทิพย์ บางโพธิ์เหนือ 36/13 หมู่ที่ 3
2524 นาง ฟอง ศิริรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 36/14 หมู่ที่ 3
2525 นางสาว จันทร์จิรา เสงี่ยมวัฒนะ บางโพธิ์เหนือ 36/15 หมู่ที่ 3
2526 นาย ซอ ม่วงคำ บางโพธิ์เหนือ 37 หมู่ที่ 3
2527 นางสาว วรรณี ม่วงคำ บางโพธิ์เหนือ 37/1 หมู่ที่ 3
2528 นาง ติอาเซาะ อาดำ บางโพธิ์เหนือ 37/2 หมู่ที่ 3
2529 นาง อรุณี มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 37/3 หมู่ที่ 3
2530 นาย สามารถ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 37/6 หมู่ที่ 3
2531 นาย ประหยัด อาดำ บางโพธิ์เหนือ 38/1 หมู่ที่ 3
2532 นาย ดอรอฮีม เย็นนิยม บางโพธิ์เหนือ 38/2 หมู่ที่ 3
2533 นางสาว มะลิ อาดำ บางโพธิ์เหนือ 38/4 หมู่ที่ 3
2534 นางสาว สุพรรณี มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 41/1 หมู่ที่ 3
2535 นาย มหะหมัด ทรงศิริ บางโพธิ์เหนือ 41/2 หมู่ที่ 3
2536 นาย ไวพจน์ เนตรมิ่ง บางโพธิ์เหนือ 41/4 หมู่ที่ 3
2537 นาย เชาวลิต มั่งมี บางโพธิ์เหนือ 41/5 หมู่ที่ 3
2538 นาย บุญธรรม นิยม บางโพธิ์เหนือ 41/6 หมู่ที่ 3
2539 นาย สมถวิล สุขสาลี บางโพธิ์เหนือ 41/7 หมู่ที่ 3
2540 นาง ถนอม น้อยบุรี บางโพธิ์เหนือ 41/8 หมู่ที่ 3
2541 พ.อ.อ. พระไว วัฒนานุสนธิ์ บางโพธิ์เหนือ 41/9 หมู่ที่ 3
2542 นางสาว สุวรรณา จอระกา บางโพธิ์เหนือ 41/10 หมู่ที่ 3
2543 นาย ประเสริฐ จอระกา บางโพธิ์เหนือ 41/11 หมู่ที่ 3
2544 นาย มะโนช ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 42 หมู่ที่ 3
2545 นางสาว อารี มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 42/1 หมู่ที่ 3
2546 นาย มูฮำมัดซอและ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 42/2 หมู่ที่ 3
2547 นาย สมจิตร มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 42/7 หมู่ที่ 3
2548 นางสาว มาเรียม ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 42/8 หมู่ที่ 3
2549 นาง มาเรียม มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 42/10 หมู่ที่ 3
2550 นาย อับดุลเลาะห์ มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 42/11 หมู่ที่ 3
2551 นาง อามินะ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 42/12 หมู่ที่ 3
2552 นางสาว รัชนากร มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 43 หมู่ที่ 3
2553 นาย สาคร มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 43/6 หมู่ที่ 3
2554 นาง อาอีเซาะ นิยม บางโพธิ์เหนือ 44/1 หมู่ที่ 3
2555 นางสาว ฮาลีมะห์ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ 44/3 หมู่ที่ 3
2556 นาย มะหะหมัด มะหะหมัด บางโพธิ์เหนือ 44/4 หมู่ที่ 3
2557 นาย วิวัฒน์ ผิวคำ บางโพธิ์เหนือ 44/11 หมู่ที่ 3
2558 นาย ถาวร ผลรวย บางโพธิ์เหนือ 45/1 หมู่ที่ 3
2559 นาย วินัย มะลิลา บางโพธิ์เหนือ 46/4 หมู่ที่ 3
2560 นาย เพทัย มะลิลา บางโพธิ์เหนือ 46/7 หมู่ที่ 3
2561 นางสาว จารุณี บุญเปี่ยม บางโพธิ์เหนือ 46/8 หมู่ที่ 3
2562 นางสาว วาสนา เปี่ยมพิทักษ์ บางโพธิ์เหนือ 46/9 หมู่ที่ 3
2563 นาย ชูชาติ เปี่ยมพิทักษ์ บางโพธิ์เหนือ 46/10 หมู่ที่ 3
2564 นางสาว สมจิตร์ เย็นทรวง บางโพธิ์เหนือ 47 หมู่ที่ 3
2565 นางสาว ลำจวน มะโนรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 47/1 หมู่ที่ 3
2566 นางสาว อำภา มะโนรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 47/2 หมู่ที่ 3
2567 นาง สมใจ ชนนิยม บางโพธิ์เหนือ 47/3 หมู่ที่ 3
2568 นาย วินัย โชคชัยสิริ บางโพธิ์เหนือ 47/4 หมู่ที่ 3
2569 นางสาว กาญจนา ศรีแจ่ม บางโพธิ์เหนือ 47/5 หมู่ที่ 3
2570 นางสาว สังเวียน เย็นทรวง บางโพธิ์เหนือ 47/6 หมู่ที่ 3
2571 นางสาว สุขประเสริฐ เย็นทรวง บางโพธิ์เหนือ 48 หมู่ที่ 3
2572 นาง สมบัติ ธีระภาพ บางโพธิ์เหนือ 48/2 หมู่ที่ 3
2573 นางสาว วิไลลักษณ์ แซ่เตียว บางโพธิ์เหนือ 48/5 หมู่ที่ 3
2574 นาย สมใจ งามวัน บางโพธิ์เหนือ 49/1 หมู่ที่ 3
2575 นาย ศักดิ์ชัย ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 52/7 หมู่ที่ 3
2576 นาย อำนาจ ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 52/8 หมู่ที่ 3
2577 นางสาว แสงดาว พันธุ์เครือ บางโพธิ์เหนือ 55 หมู่ที่ 3
2578 นาง บานเย็น เทศสลุด บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2579 นาง ฉัฐฐิติ ลาธุลี บางโพธิ์เหนือ 55/2 หมู่ที่ 3
2580 นาย ณรงค์ จิตต์โนวรรณ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2581 นาย วิเชียร ปล้องอ่อน บางโพธิ์เหนือ 55/4 หมู่ที่ 3
2582 นาย ดอกรัก สร้อยสวัสดิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/6 หมู่ที่ 3
2583 นาง สุธีมา บรรดาศักดิ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2584 นางสาว สมปอง ภู่ระมาส บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2585 นางสาว เมตตา จันผาย บางโพธิ์เหนือ 55/9 หมู่ที่ 3
2586 นางสาว ชลธิชา หมวดแหร่ บางโพธิ์เหนือ 55/10 หมู่ที่ 3
2587 นางสาว นฤมล นิลรัตน์สุวรรณ บางโพธิ์เหนือ 55/11 หมู่ที่ 3
2588 นาง รัตนาปกร วงษ์แสง บางโพธิ์เหนือ 55/12 หมู่ที่ 3
2589 นาย วีระศักดิ์ แพงเนตร บางโพธิ์เหนือ 55/13 หมู่ที่ 3
2590 นาง พรปวีณ์ ศรีมล บางโพธิ์เหนือ 55/14 หมู่ที่ 3
2591 นางสาว บุศราคำ นันตนัย บางโพธิ์เหนือ 55/15 หมู่ที่ 3
2592 นาง ลัดดาพร แย้มนาก บางโพธิ์เหนือ 55/16 หมู่ที่ 3
2593 นาง อัจฉรา ศรีมงคล บางโพธิ์เหนือ 55/17 หมู่ที่ 3
2594 นาย นิพนธ์ อินไข่ บางโพธิ์เหนือ 55/18 หมู่ที่ 3
2595 นางสาว ทองดี ทองมาลัย บางโพธิ์เหนือ 55/19 หมู่ที่ 3
2596 นาง นงลักษณ์ หน่ออ้าย บางโพธิ์เหนือ 55/20 หมู่ที่ 3
2597 นาง กนกรัตน์ สายจันอ่อน บางโพธิ์เหนือ 55/21 หมู่ที่ 3
2598 นางสาว ศิริจันทร์ แสงพลอย บางโพธิ์เหนือ 55/22 หมู่ที่ 3
2599 นาย ศักดิ์ชัย เอมเอี่ยม บางโพธิ์เหนือ 55/24 หมู่ที่ 3
2600 นางสาว ประพิมพ์ ขยันทำ บางโพธิ์เหนือ 55/25 หมู่ที่ 3
2601 นางสาว ภัททริยา รัตนบุรี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2602 นางสาว พรนภัส รอดพล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2603 นาย เทียนชัย ปันคำ บางโพธิ์เหนือ 55/28 หมู่ที่ 3
2604 นางสาว นาลี บุดดา บางโพธิ์เหนือ 55/29 หมู่ที่ 3
2605 นาง สุรีรัตน์ พุดงาม บางโพธิ์เหนือ 55/30 หมู่ที่ 3
2606 นางสาว ศิริรัตน์ พุธรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 55/31 หมู่ที่ 3
2607 นางสาว นัทธมน เจริญสุข บางโพธิ์เหนือ 55/32 หมู่ที่ 3
2608 นาย ถาวร เต็งเติมวงศ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2609 นาย วิจิตร ศรีแก้ว บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2610 นาย สมยศ ขุนทอง บางโพธิ์เหนือ 55/35 หมู่ที่ 3
2611 นาย อนุพงษ์ ไชยรักษ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2612 นางสาว พรรัชนัน ชาวนา บางโพธิ์เหนือ 55/37 หมู่ที่ 3
2613 นาง วรรธนา คนไทย บางโพธิ์เหนือ 55/38 หมู่ที่ 3
2614 นาง รัตนา รัตนมณี บางโพธิ์เหนือ 55/39 หมู่ที่ 3
2615 นางสาว นัฐพร คนไทย บางโพธิ์เหนือ 55/40 หมู่ที่ 3
2616 นาง ประภาพร โปร่งกลาง บางโพธิ์เหนือ 55/41 หมู่ที่ 3
2617 นาย สุเทพ ถนอมผล บางโพธิ์เหนือ 55/42 หมู่ที่ 3
2618 นาย สุรชาติ ตรีชัย บางโพธิ์เหนือ 55/43 หมู่ที่ 3
2619 นาง สุพิชชา ไชโย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2620 นาย ธนภัทร วรรณทวี บางโพธิ์เหนือ 55/46 หมู่ที่ 3
2621 นาย สมบูรณ์ คำภานุช บางโพธิ์เหนือ 55/47 หมู่ที่ 3
2622 นาง สิริมาศ เทศถนอม บางโพธิ์เหนือ 55/48 หมู่ที่ 3
2623 นาย อนุสรณ์ ช่างตรี บางโพธิ์เหนือ 55/49 หมู่ที่ 3
2624 นาย ศราวุธ เขียนวงษ์ บางโพธิ์เหนือ 55/50 หมู่ที่ 3
2625 นาง เบญจมาศ หอมมะลิ บางโพธิ์เหนือ 55/51 หมู่ที่ 3
2626 นางสาว ขวัญเรือน แสงแดง บางโพธิ์เหนือ 55/52 หมู่ที่ 3
2627 นาย ทัดพงษ์ สายวานนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/53 หมู่ที่ 3
2628 นางสาว อำพันธ์ศรี นามะศิริ บางโพธิ์เหนือ 55/54 หมู่ที่ 3
2629 นางสาว แก้วตา รัตนจันทา บางโพธิ์เหนือ 55/56 หมู่ที่ 3
2630 นาย สุเทพ ไทยเจริญ บางโพธิ์เหนือ 55/57 หมู่ที่ 3
2631 นาย วินัย นาคจรุง บางโพธิ์เหนือ 55/58 หมู่ที่ 3
2632 นาง พัทร์ศรัณย์ แก้วเกิดธรรม บางโพธิ์เหนือ 55/59 หมู่ที่ 3
2633 นาง นุจนาถ ลาภประเสริฐล้ำ บางโพธิ์เหนือ 55/60 หมู่ที่ 3
2634 นาง นุชนาฎร์ บางหลวง บางโพธิ์เหนือ 55/61 หมู่ที่ 3
2635 นาย นิรัน แก้วสียา บางโพธิ์เหนือ 55/62 หมู่ที่ 3
2636 นาย สงบ สมบุญสาท บางโพธิ์เหนือ 55/63 หมู่ที่ 3
2637 นาง สุรภา บุตรศรี บางโพธิ์เหนือ 55/64 หมู่ที่ 3
2638 พ.อ.อ. กิตติ อ้นพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/65 หมู่ที่ 3
2639 นาย ประยูร ทัศนานนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/66 หมู่ที่ 3
2640 นาย สาคร มูลพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/67 หมู่ที่ 3
2641 นางสาว นิตยา นิพพาเฮง บางโพธิ์เหนือ 55/68 หมู่ที่ 3
2642 นาย สาคร กองกาญจน์ บางโพธิ์เหนือ 55/71 หมู่ที่ 3
2643 นาย วันชัย ดีรักษา บางโพธิ์เหนือ 55/73 หมู่ที่ 3
2644 นาย จุมพล กิตติกาญจนาพร บางโพธิ์เหนือ 55/75 หมู่ที่ 3
2645 นางสาว รัศมี บุญบรรจง บางโพธิ์เหนือ 55/76 หมู่ที่ 3
2646 นางสาว หรรษา จันทร บางโพธิ์เหนือ 55/77 หมู่ที่ 3
2647 นางสาว ธนัชชา คงชาตรี บางโพธิ์เหนือ 55/78 หมู่ที่ 3
2648 นาย วรเชษฐ์ พงสุภา บางโพธิ์เหนือ 55/79 หมู่ที่ 3
2649 นางสาว ประพิมพ์ ประสมลึก บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2650 นาย สุบิน ฤทธิ์โต บางโพธิ์เหนือ 55/81 หมู่ที่ 3
2651 นาย ปรีชา แซ่อึ้ง บางโพธิ์เหนือ 55/82 หมู่ที่ 3
2652 นาย สมควร พรมดี บางโพธิ์เหนือ 55/83 หมู่ที่ 3
2653 นางสาว หทัยชนก สุวรรณวงศ์ บางโพธิ์เหนือ 55/84 หมู่ที่ 3
2654 นาย แสนทนง ดรบุรมย์ บางโพธิ์เหนือ 55/85 หมู่ที่ 3
2655 นาง หทัยภัทร เอี่ยมหิรัญกร บางโพธิ์เหนือ 55/87 หมู่ที่ 3
2656 นาง ปราณี เกษมจิตร บางโพธิ์เหนือ 55/88 หมู่ที่ 3
2657 นาย ชัยพิทักษ์ วรโชติทวีรัชต์ บางโพธิ์เหนือ 55/89 หมู่ที่ 3
2658 นางสาว ชัชวาลย์ พวงน้อย บางโพธิ์เหนือ 55/90 หมู่ที่ 3
2659 นาย สมชาย จิตตินันท์ บางโพธิ์เหนือ 55/91 หมู่ที่ 3
2660 นางสาว นงพรรณ ขุนปราบ บางโพธิ์เหนือ 55/92 หมู่ที่ 3
2661 นาย ประสาน โลกวิฑูรณ์ บางโพธิ์เหนือ 55/93 หมู่ที่ 3
2662 นาย ทรงพล ศรีวิโรจน์ บางโพธิ์เหนือ 55/94 หมู่ที่ 3
2663 นาย ประพันธ์ เวโรหา บางโพธิ์เหนือ 55/95 หมู่ที่ 3
2664 นาง จิตรลดา พิมพ์แดง บางโพธิ์เหนือ 55/96 หมู่ที่ 3
2665 นาย จินตศักดิ์ อัครดนัยกุล บางโพธิ์เหนือ 55/97 หมู่ที่ 3
2666 นาย ฉกรรจ์ บุตรกุล บางโพธิ์เหนือ 55/98 หมู่ที่ 3
2667 นาย กรวุฒิ กิตติชาญวุฒิ บางโพธิ์เหนือ 55/99 หมู่ที่ 3
2668 นางสาว กมลชนก สุขีโมกข์ บางโพธิ์เหนือ 55/100 หมู่ที่ 3
2669 นางสาว ปนัดดา หมัดมี บางโพธิ์เหนือ 55/101 หมู่ที่ 3
2670 นางสาว ฐิติรัตน์ รถมณี บางโพธิ์เหนือ 55/103 หมู่ที่ 3
2671 นาง อำภา ยิ้มเทศ บางโพธิ์เหนือ 55/104 หมู่ที่ 3
2672 นาง ผกาภรณ์ อู่ทอง บางโพธิ์เหนือ 55/105 หมู่ที่ 3
2673 นาง อรษา พลายละมูล บางโพธิ์เหนือ 55/106 หมู่ที่ 3
2674 นาง สำเภา อนันทศิริเกียรติ บางโพธิ์เหนือ 55/107 หมู่ที่ 3
2675 นาง วัชรีย์ ดำสี บางโพธิ์เหนือ 55/108 หมู่ที่ 3
2676 นาง อุทาน กล่ำม่วง บางโพธิ์เหนือ 55/110 หมู่ที่ 3
2677 นาย อุทิตย์ คงมังคะละ บางโพธิ์เหนือ 55/111 หมู่ที่ 3
2678 นางสาว ศรุดา ธนนท์วรากิตติ บางโพธิ์เหนือ 55/112 หมู่ที่ 3
2679 นาย ภานุพงศ์ คล้ายประยูร บางโพธิ์เหนือ 55/113 หมู่ที่ 3
2680 นาย นิรันดร์ อุนออน บางโพธิ์เหนือ 55/115 หมู่ที่ 3
2681 นาย เจนณรงค์ ขัดมงคล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2682 นาย สุทธิพงษ์ เกศแก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/117 หมู่ที่ 3
2683 นาง ฉลอง ตรีเมฆ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2684 นาย ณัฐวงศ์ มงคลพิพัฒนชัย บางโพธิ์เหนือ 55/119 หมู่ที่ 3
2685 นางสาว คำฑูรย์ ภูเหลื่อม บางโพธิ์เหนือ 55/120 หมู่ที่ 3
2686 นาย นิวัฒน์ นราศรีสกุล บางโพธิ์เหนือ 55/122 หมู่ที่ 3
2687 นาง กนกพร สุทธิ บางโพธิ์เหนือ 55/124 หมู่ที่ 3
2688 นาย วีระพงษ์ สะอาดขำ บางโพธิ์เหนือ 55/125 หมู่ที่ 3
2689 นาย บรรพต เริ่มสอน บางโพธิ์เหนือ 55/126 หมู่ที่ 3
2690 นาย ชัยวุฒิ สิงหนาท บางโพธิ์เหนือ 55/127 หมู่ที่ 3
2691 นาง ภูธร พรมวัง บางโพธิ์เหนือ 55/128 หมู่ที่ 3
2692 นาย สุภาพ พิมพ์มนตรี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2693 นาย บรรเทิง แจ่มใส บางโพธิ์เหนือ 55/130 หมู่ที่ 3
2694 นาย สุรนาต ไชยศรี บางโพธิ์เหนือ 55/131 หมู่ที่ 3
2695 นางสาว เบญจวรรณ ขำชื่น บางโพธิ์เหนือ 55/132 หมู่ที่ 3
2696 นาย แสงสุข อินทร์นอก บางโพธิ์เหนือ 55/133 หมู่ที่ 3
2697 นาง เพ็ญแข ไชยลา บางโพธิ์เหนือ 55/134 หมู่ที่ 3
2698 นางสาว ณัฐพร เปรมเดชา บางโพธิ์เหนือ 55/136 หมู่ที่ 3
2699 นาย หนูพันธ์ ยอดสาย บางโพธิ์เหนือ 55/137 หมู่ที่ 3
2700 นางสาว ระเบียบ ทองสีสังข์ บางโพธิ์เหนือ 55/138 หมู่ที่ 3
2701 นาง ภมรรัตน์ เฟื่องฟู บางโพธิ์เหนือ 55/139 หมู่ที่ 3
2702 นางสาว กมลพร ถนอมเงิน บางโพธิ์เหนือ 55/140 หมู่ที่ 3
2703 นางสาว คำเพียน ทองยศ บางโพธิ์เหนือ 55/141 หมู่ที่ 3
2704 นาง จันทร์ฉาย พรมลาย บางโพธิ์เหนือ 55/142 หมู่ที่ 3
2705 นาย นิธิศ วชิรสิทธิกร บางโพธิ์เหนือ 55/143 หมู่ที่ 3
2706 นาย มานพ ทิพย์ทา บางโพธิ์เหนือ 55/144 หมู่ที่ 3
2707 นาย อำนาจ ทับจิตร บางโพธิ์เหนือ 55/145 หมู่ที่ 3
2708 นาย เจษฎา บุญประเสริฐ บางโพธิ์เหนือ 55/146 หมู่ที่ 3
2709 นางสาว สมพร แซ่จัง บางโพธิ์เหนือ 55/147 หมู่ที่ 3
2710 นาย ประพันธ์ สีพงษ์ บางโพธิ์เหนือ 55/148 หมู่ที่ 3
2711 นาง ผ่องศรี จารึกเสรีสกุล บางโพธิ์เหนือ 55/149 หมู่ที่ 3
2712 นาย ชูชีพ ศรีริ บางโพธิ์เหนือ 55/150 หมู่ที่ 3
2713 นาง ปทุม ภูมิมณี บางโพธิ์เหนือ 55/151 หมู่ที่ 3
2714 นาย ตรีเนตร หลำเหลื่อม บางโพธิ์เหนือ 55/152 หมู่ที่ 3
2715 นาย สุชาครีย์ ประวิงรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 55/153 หมู่ที่ 3
2716 นาย ประภาส เข็มเพชร บางโพธิ์เหนือ 55/154 หมู่ที่ 3
2717 นาย ปรีดา เทพเรียน บางโพธิ์เหนือ 55/155 หมู่ที่ 3
2718 ว่าที่ ร.ต. พงศนาถ บุลภรณ์ภาสร บางโพธิ์เหนือ 55/156 หมู่ที่ 3
2719 นางสาว ทิพย์ รัศสง่า บางโพธิ์เหนือ 55/157 หมู่ที่ 3
2720 นางสาว ลภัสรดา หาญกิตติกุล บางโพธิ์เหนือ 55/158 หมู่ที่ 3
2721 นาง กานดา พึ่งชู บางโพธิ์เหนือ 55/159 หมู่ที่ 3
2722 นาง จรินทร์ ถนอมเงิน บางโพธิ์เหนือ 55/160 หมู่ที่ 3
2723 นาย อภิสิทธิ์ สังข์คิรี บางโพธิ์เหนือ 55/161 หมู่ที่ 3
2724 นาย ประเสริฐ นิลสนธิ บางโพธิ์เหนือ 55/162 หมู่ที่ 3
2725 นาย ธานินทร์ สีจำปา บางโพธิ์เหนือ 55/163 หมู่ที่ 3
2726 นาย ธีระยุทธ เพ็งรักษ์ บางโพธิ์เหนือ 55/164 หมู่ที่ 3
2727 นางสาว สุทัศน์ ยุบลพริ้ง บางโพธิ์เหนือ 55/165 หมู่ที่ 3
2728 นางสาว ฐิติพร ผัดผล บางโพธิ์เหนือ 55/166 หมู่ที่ 3
2729 นาย ชัชวาล กัปโป บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2730 นางสาว นิตยา ไทยธรรม บางโพธิ์เหนือ 55/169 หมู่ที่ 3
2731 นางสาว พรชนก นามอรรถ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2732 นางสาว ปัณจรัตน์ เอี่ยมสะอาด บางโพธิ์เหนือ 55/171 หมู่ที่ 3
2733 นาย อดิศักดิ์ พันละออง บางโพธิ์เหนือ 55/172 หมู่ที่ 3
2734 นาง จำเริญ วงษ์แก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/173 หมู่ที่ 3
2735 นาย อรรถวิทย์ เอื้อมหาโสภา บางโพธิ์เหนือ 55/174 หมู่ที่ 3
2736 นาย ทรงฤทธิ์ หลาบมาลา บางโพธิ์เหนือ 55/175 หมู่ที่ 3
2737 นาย ไพร คำอิ่ม บางโพธิ์เหนือ 55/177 หมู่ที่ 3
2738 นาย ประสิทธิ์ เย็นทรวง บางโพธิ์เหนือ 55/178 หมู่ที่ 3
2739 นางสาว กาญจนา แก้วนิยม บางโพธิ์เหนือ 55/179 หมู่ที่ 3
2740 นาย สมเกียรติ วารีนิล บางโพธิ์เหนือ 55/180 หมู่ที่ 3
2741 นาย พงษ์วรรณ์ มะลิดง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2742 นางสาว พรชรินทร์ ศิริบาง บางโพธิ์เหนือ 55/182 หมู่ที่ 3
2743 นาง จตุพร ปักเคระเต บางโพธิ์เหนือ 55/183 หมู่ที่ 3
2744 นาย สุรัตน์ ภุมมาพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/184 หมู่ที่ 3
2745 นางสาว เสาวลักษณ์ มาศรี บางโพธิ์เหนือ 55/185 หมู่ที่ 3
2746 นาย ปรีชา สุวรรณศิลป์ บางโพธิ์เหนือ 55/186 หมู่ที่ 3
2747 นางสาว ภัทรา ดอกแย้ม บางโพธิ์เหนือ 55/187 หมู่ที่ 3
2748 นาง ชมาภรณ์ สุขสงวน บางโพธิ์เหนือ 55/188 หมู่ที่ 3
2749 ส.ต. สัญญา กลิ่นขจร บางโพธิ์เหนือ 55/189 หมู่ที่ 3
2750 นาย อภิวัฒน์ วีรทัต บางโพธิ์เหนือ 55/190 หมู่ที่ 3
2751 นาย ธราพงษ์ ประนุเวช บางโพธิ์เหนือ 55/191 หมู่ที่ 3
2752 นาย สาคร พระสุบิน บางโพธิ์เหนือ 55/192 หมู่ที่ 3
2753 นาง ลัดดา ฉิมมา บางโพธิ์เหนือ 55/193 หมู่ที่ 3
2754 นาย ทวีศักดิ์ โตทอง บางโพธิ์เหนือ 55/194 หมู่ที่ 3
2755 นาย สันติชัย ชินกร บางโพธิ์เหนือ 55/195 หมู่ที่ 3
2756 นาย ประสาตร์ จิตต์ระเบียบ บางโพธิ์เหนือ 55/196 หมู่ที่ 3
2757 นางสาว วาสิตา พลพรมเมือง บางโพธิ์เหนือ 55/197 หมู่ที่ 3
2758 นาย เพ่ง แสงท้าว บางโพธิ์เหนือ 55/198 หมู่ที่ 3
2759 นางสาว ยุวดี หนูเผือก บางโพธิ์เหนือ 55/199 หมู่ที่ 3
2760 นาย สมพร เรืองสุวรรณ บางโพธิ์เหนือ 55/200 หมู่ที่ 3
2761 นาย มงคล คนโทฉิมพลี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2762 นาย รุ่งโรจน์ สายทองคำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2763 นางสาว กัญจนพร อาษากิจ บางโพธิ์เหนือ 55/203 หมู่ที่ 3
2764 นางสาว สุภาพร สารเถื่อนแก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/204 หมู่ที่ 3
2765 นาง ไพบูลย์ สุกใส บางโพธิ์เหนือ 55/205 หมู่ที่ 3
2766 นางสาว บัวผา ปาธิยะ บางโพธิ์เหนือ 55/206 หมู่ที่ 3
2767 นาง เบญจวรรณ สว่างใจ บางโพธิ์เหนือ 55/207 หมู่ที่ 3
2768 นางสาว อทิศศรี กุลพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/209 หมู่ที่ 3
2769 นาย ธเนษฐ กรินทร์ บางโพธิ์เหนือ 55/212 หมู่ที่ 3
2770 นางสาว ฉวีวรรณ สมศักดิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/213 หมู่ที่ 3
2771 นาย ธงชัย สารสวัสดิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/214 หมู่ที่ 3
2772 นาง สุมล เดชดี บางโพธิ์เหนือ 55/215 หมู่ที่ 3
2773 นาย ฐิติวัชร์ ทรัพย์จอมทอง บางโพธิ์เหนือ 55/216 หมู่ที่ 3
2774 นาย สุทธิสาร จานแสน บางโพธิ์เหนือ 55/217 หมู่ที่ 3
2775 นาย ทรงพล โมเครือ บางโพธิ์เหนือ 55/218 หมู่ที่ 3
2776 นาง สุวรรณา ศรีราชา บางโพธิ์เหนือ 55/219 หมู่ที่ 3
2777 นางสาว สำรวย มามี บางโพธิ์เหนือ 55/220 หมู่ที่ 3
2778 นาย ณัฐสิทธิ์ สุระภัคชโยดม บางโพธิ์เหนือ 55/221 หมู่ที่ 3
2779 นางสาว ราตรี หายทุกข์ บางโพธิ์เหนือ 55/222 หมู่ที่ 3
2780 นางสาว วลัยรัตน์ ค้างคีรี บางโพธิ์เหนือ 55/223 หมู่ที่ 3
2781 นาย ชัยวัตร์ เตชะฤดีวรรณ บางโพธิ์เหนือ 55/224 หมู่ที่ 3
2782 นาย สุริยน นพนนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/225 หมู่ที่ 3
2783 นางสาว สมเกียรติ สุริรมย์ บางโพธิ์เหนือ 55/226 หมู่ที่ 3
2784 นาย วัลลภ หุ่นดี บางโพธิ์เหนือ 55/227 หมู่ที่ 3
2785 นาย ทรงคุณ วุฒิพันธุ์ บางโพธิ์เหนือ 55/228 หมู่ที่ 3
2786 นาย สุริยา กลิ่นหอม บางโพธิ์เหนือ 55/229 หมู่ที่ 3
2787 นาย ไพรัตน์ พัฒนะ บางโพธิ์เหนือ 55/230 หมู่ที่ 3
2788 นาย วุฒิสิทธิ์ หมู่ไพบูลย์ บางโพธิ์เหนือ 55/231 หมู่ที่ 3
2789 นาย สุรเชษฐ์ เรือนทอง บางโพธิ์เหนือ 55/232 หมู่ที่ 3
2790 นาย ณัฐพล รงคุปตวนิช บางโพธิ์เหนือ 55/233 หมู่ที่ 3
2791 นางสาว วรรณภรณ์ หวดสันเทียะ บางโพธิ์เหนือ 55/234 หมู่ที่ 3
2792 นาง บุญโชติ ชำนาญนาค บางโพธิ์เหนือ 55/236 หมู่ที่ 3
2793 นาย วีระ ป้องล่องคำ บางโพธิ์เหนือ 55/237 หมู่ที่ 3
2794 นางสาว จินตนา สุดเต้ บางโพธิ์เหนือ 55/238 หมู่ที่ 3
2795 นาย มนัส พะมาโท บางโพธิ์เหนือ 55/239 หมู่ที่ 3
2796 นาย สมบุญ พานิจ บางโพธิ์เหนือ 55/240 หมู่ที่ 3
2797 นาย เทอดพันธุ์ ทองคำรอด บางโพธิ์เหนือ 55/241 หมู่ที่ 3
2798 นาย บัญชา ใจตรง บางโพธิ์เหนือ 55/242 หมู่ที่ 3
2799 นาย อนุรัฐ แสงเงิน บางโพธิ์เหนือ 55/243 หมู่ที่ 3
2800 นาย สมชาย กาญจนกำเนิด บางโพธิ์เหนือ 55/244 หมู่ที่ 3
2801 นาย ตรีวิชฌน์ ธนนท์วรากิตติ บางโพธิ์เหนือ 55/245 หมู่ที่ 3
2802 นาย ปัญญา พันธ์ไม้ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2803 นางสาว รจนา แพทย์จตุรัส บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2804 นางสาว นิภา ทัศบุตร บางโพธิ์เหนือ 55/248 หมู่ที่ 3
2805 นาย สมชาย นามะศิริ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2806 นาง ปณาลี แต่งผล บางโพธิ์เหนือ 55/250 หมู่ที่ 3
2807 นางสาว ลออรัตน์ เชิดชู บางโพธิ์เหนือ 55/251 หมู่ที่ 3
2808 นางสาว พนา ทิพย์ด้วง บางโพธิ์เหนือ 55/252 หมู่ที่ 3
2809 นางสาว อุษา แสงทอง บางโพธิ์เหนือ 55/253 หมู่ที่ 3
2810 นาย สุปัญญา ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 55/254 หมู่ที่ 3
2811 นางสาว เพ็ญแข ใจแสน บางโพธิ์เหนือ 55/255 หมู่ที่ 3
2812 นาย ทวีชัย ใจซื่อ บางโพธิ์เหนือ 55/256 หมู่ที่ 3
2813 นางสาว วันเพ็ญ สอดศรีจันทร์ บางโพธิ์เหนือ 55/257 หมู่ที่ 3
2814 นาย ประดิษฐ์ เผ่าพิบูล บางโพธิ์เหนือ 55/258 หมู่ที่ 3
2815 นาง สำลี โชติ บางโพธิ์เหนือ 55/259 หมู่ที่ 3
2816 นาย กฤษดา กิจมุติ บางโพธิ์เหนือ 55/261 หมู่ที่ 3
2817 นาย วราวุธ กุดเป่ง บางโพธิ์เหนือ 55/263 หมู่ที่ 3
2818 นาย ศักดิ์ชัย ตรีจันทร์ บางโพธิ์เหนือ 55/264 หมู่ที่ 3
2819 นางสาว รำพึง ใจโฮ้ง บางโพธิ์เหนือ 55/265 หมู่ที่ 3
2820 นาย มนูญ ศรีเทพ บางโพธิ์เหนือ 55/266 หมู่ที่ 3
2821 นางสาว บุบผา ฉัตร์แก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/267 หมู่ที่ 3
2822 นาย สุรศักดิ์ จันทร์หนองขาม บางโพธิ์เหนือ 55/268 หมู่ที่ 3
2823 นาย สมาน ซื่อดี บางโพธิ์เหนือ 55/269 หมู่ที่ 3
2824 นางสาว พยอม แก้วชาตรี บางโพธิ์เหนือ 55/270 หมู่ที่ 3
2825 นาง เกษสุดา จับศรทิพย์ บางโพธิ์เหนือ 55/271 หมู่ที่ 3
2826 นาง สุรีรัตน์ บุญจงค์ บางโพธิ์เหนือ 55/272 หมู่ที่ 3
2827 นาย เอกลักษณ์ หนูลำ บางโพธิ์เหนือ 55/273 หมู่ที่ 3
2828 นาย ประสิทธิ์ โมกงาม บางโพธิ์เหนือ 55/274 หมู่ที่ 3
2829 นาย จิระเดช บุญเสริม บางโพธิ์เหนือ 55/275 หมู่ที่ 3
2830 นางสาว รัตนา จ้อยประดิษฐ์ บางโพธิ์เหนือ 55/277 หมู่ที่ 3
2831 นางสาว ทิพรส อุทสาร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2832 นางสาว ทับทิม จิตรีถิน บางโพธิ์เหนือ 55/279 หมู่ที่ 3
2833 นาย สถิตร์ มีไชย บางโพธิ์เหนือ 55/280 หมู่ที่ 3
2834 นาย ภักดี สินพรหม บางโพธิ์เหนือ 55/281 หมู่ที่ 3
2835 นางสาว ธิดา มะลิวงศ์ บางโพธิ์เหนือ 55/282 หมู่ที่ 3
2836 นาย กมลเทพ บุญมา บางโพธิ์เหนือ 55/283 หมู่ที่ 3
2837 นาย เกษม เฉลียว บางโพธิ์เหนือ 55/284 หมู่ที่ 3
2838 นาง สุภัชชา ชื่นมะโน บางโพธิ์เหนือ 55/286 หมู่ที่ 3
2839 นาย มนัส พวงลัดดา บางโพธิ์เหนือ 55/287 หมู่ที่ 3
2840 นาย สมศักดิ์ อินทร์เมือง บางโพธิ์เหนือ 55/288 หมู่ที่ 3
2841 นาย ไพศาล ชีวตานนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/289 หมู่ที่ 3
2842 นาง มาลิน ทัพวัง บางโพธิ์เหนือ 55/290 หมู่ที่ 3
2843 นาย กิตติ เมืองสำราญ บางโพธิ์เหนือ 55/291 หมู่ที่ 3
2844 นาย ธนธร น้อยยม บางโพธิ์เหนือ 55/292 หมู่ที่ 3
2845 นาง อนงค์ คงดิษฐ์ บางโพธิ์เหนือ 55/293 หมู่ที่ 3
2846 นาย พีระ พรมสาเพ็ชร บางโพธิ์เหนือ 55/294 หมู่ที่ 3
2847 นางสาว ชญานัฐกาจญจน์ วงษ์จันที บางโพธิ์เหนือ 55/295 หมู่ที่ 3
2848 นาย สมพล เดชน้อย บางโพธิ์เหนือ 55/297 หมู่ที่ 3
2849 นาย พิสิษฐ์ มากบุญ บางโพธิ์เหนือ 55/298 หมู่ที่ 3
2850 นางสาว พรพรรณ สารทันฑ์ บางโพธิ์เหนือ 55/299 หมู่ที่ 3
2851 นางสาว อรพิน อุทญาติ บางโพธิ์เหนือ 55/300 หมู่ที่ 3
2852 นาย ทองจันทร์ อัปมะเทา บางโพธิ์เหนือ 55/301 หมู่ที่ 3
2853 นาย พัฒนพงษ์ ธาระพุฒิ บางโพธิ์เหนือ 55/302 หมู่ที่ 3
2854 นาย อนุชัย พงษ์แขก บางโพธิ์เหนือ 55/303 หมู่ที่ 3
2855 นาง ช่อผกา แสนสีดา บางโพธิ์เหนือ 55/304 หมู่ที่ 3
2856 นาย ชานนท์ หล้าดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2857 นาง ธนิดา กันทิยะ บางโพธิ์เหนือ 55/306 หมู่ที่ 3
2858 นาย ชูศิษฏ์ แก้วเพ็ง บางโพธิ์เหนือ 55/307 หมู่ที่ 3
2859 นาย พรชัย มณฑาพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/308 หมู่ที่ 3
2860 นาย ประนอม หอมหวน บางโพธิ์เหนือ 55/310 หมู่ที่ 3
2861 นาย สันติ น้อยเนตร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2862 นาง จิราพร ผุดผ่อง บางโพธิ์เหนือ 55/312 หมู่ที่ 3
2863 นางสาว ปิยะพร มลิวัลย์ บางโพธิ์เหนือ 55/314 หมู่ที่ 3
2864 นาย ประยูน โคตรพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/315 หมู่ที่ 3
2865 นาย บุญธรรม บุญลา บางโพธิ์เหนือ 55/316 หมู่ที่ 3
2866 นาย อดิเรก กงชัยภูมิ บางโพธิ์เหนือ 55/317 หมู่ที่ 3
2867 นาย ทูน พลประสิทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/318 หมู่ที่ 3
2868 นาย ธวัช ศรีสวัสดิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/320 หมู่ที่ 3
2869 นาง นันทิชา ศรีเกษม บางโพธิ์เหนือ 55/321 หมู่ที่ 3
2870 นาย สาทิตย์ แย้มใย บางโพธิ์เหนือ 55/322 หมู่ที่ 3
2871 นางสาว สมปอง สันติบำรุงกุล บางโพธิ์เหนือ 55/323 หมู่ที่ 3
2872 นางสาว นภัสวรรณ สีแพร บางโพธิ์เหนือ 55/324 หมู่ที่ 3
2873 นาง บาง สระทองขอ บางโพธิ์เหนือ 55/325 หมู่ที่ 3
2874 นาย ฐานันดร มะโนสงค์ บางโพธิ์เหนือ 55/326 หมู่ที่ 3
2875 นาง สุรางค์ ดอกสี บางโพธิ์เหนือ 55/327 หมู่ที่ 3
2876 นาย บุญรุ่ง บัวบาน บางโพธิ์เหนือ 55/328 หมู่ที่ 3
2877 นาย สมคิด นิติธรรม บางโพธิ์เหนือ 55/329 หมู่ที่ 3
2878 นางสาว อาริญา สุวรรณศิริ บางโพธิ์เหนือ 55/330 หมู่ที่ 3
2879 นาง ลัดดา บุสทิพย์ บางโพธิ์เหนือ 55/331 หมู่ที่ 3
2880 นางสาว รักษา รังสิชวาล บางโพธิ์เหนือ 55/332 หมู่ที่ 3
2881 นาย ไพศาล อยู่เจริญ บางโพธิ์เหนือ 55/333 หมู่ที่ 3
2882 นาย วีระกร ฉาบพิมาย บางโพธิ์เหนือ 55/334 หมู่ที่ 3
2883 นางสาว อัจฉราวดี เต็มเปี่ยม บางโพธิ์เหนือ 55/335 หมู่ที่ 3
2884 นางสาว ดวงมณี เรือนเพย บางโพธิ์เหนือ 55/336 หมู่ที่ 3
2885 นางสาว ศิริวรรณ จะงาม บางโพธิ์เหนือ 55/340 หมู่ที่ 3
2886 นางสาว สรณ์ปวีณ์ แก้วหล้า บางโพธิ์เหนือ 55/341 หมู่ที่ 3
2887 นาย สุขสันต์ ด้วงตะกั่ว บางโพธิ์เหนือ 55/342 หมู่ที่ 3
2888 นาง กันยากร สุพรรณโมก บางโพธิ์เหนือ 55/343 หมู่ที่ 3
2889 นาย ประมวล แสงจันทร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2890 นาย กู้เกียรติ อุ่นผาง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2891 นาย สรายุทธ มณีรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 55/346 หมู่ที่ 3
2892 นางสาว สำออย ฤกษ์เวียง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2893 นาย สักรินทร์ อินทรพินิจ บางโพธิ์เหนือ 55/348 หมู่ที่ 3
2894 นาย วีระ ยงพะวิสัย บางโพธิ์เหนือ 55/349 หมู่ที่ 3
2895 นาย มานพ สีนิลพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 55/350 หมู่ที่ 3
2896 นาง คุ้มทรัพย์ เอี่ยมสูงเนิน บางโพธิ์เหนือ 55/351 หมู่ที่ 3
2897 นาย รพีพัฒน์ ไชยบุญเรือง บางโพธิ์เหนือ 55/352 หมู่ที่ 3
2898 นางสาว จิราภรณ์ ตระกูลวิไล บางโพธิ์เหนือ 55/353 หมู่ที่ 3
2899 นาย สามารถ ไทยคง บางโพธิ์เหนือ 55/354 หมู่ที่ 3
2900 นาง สุพัตรา แก้ววัน บางโพธิ์เหนือ 55/355 หมู่ที่ 3
2901 นาย สมัคร กระทุ่มนัด บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2902 นาย ณัฐพงศ์ แวงวรรณ บางโพธิ์เหนือ 55/357 หมู่ที่ 3
2903 นาย เทิดศักดิ์ เทียนทอง บางโพธิ์เหนือ 55/358 หมู่ที่ 3
2904 นาย อัมพร พิมพ์บูลย์ บางโพธิ์เหนือ 55/359 หมู่ที่ 3
2905 นาย นัทรี คณานิตย์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2906 นาย ชาญชัย อยู่รักษา บางโพธิ์เหนือ 55/361 หมู่ที่ 3
2907 นาย ภานุภณ ชมภูอ่อน บางโพธิ์เหนือ 55/362 หมู่ที่ 3
2908 นาย ลักษณ อาคมานนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/363 หมู่ที่ 3
2909 นาย ประมวล ทองดี บางโพธิ์เหนือ 55/364 หมู่ที่ 3
2910 นาย อาคม จันตะนี บางโพธิ์เหนือ 55/365 หมู่ที่ 3
2911 นางสาว จงจิตต์ ชูดวง บางโพธิ์เหนือ 55/366 หมู่ที่ 3
2912 นาย อรุณ ช่างตรี บางโพธิ์เหนือ 55/367 หมู่ที่ 3
2913 นางสาว วันเพ็ญ จับบัง บางโพธิ์เหนือ 55/368 หมู่ที่ 3
2914 นาย ทัศนัย บุญหอม บางโพธิ์เหนือ 55/369 หมู่ที่ 3
2915 นาง อรษา ไชยเรท บางโพธิ์เหนือ 55/370 หมู่ที่ 3
2916 นาง พิสมัย ปานราษฎร์ บางโพธิ์เหนือ 55/371 หมู่ที่ 3
2917 นาย อภิสิทธิ์ บำรุงเวชย์ บางโพธิ์เหนือ 55/372 หมู่ที่ 3
2918 นาย เลอศักดิ์ ปิ่นแหลม บางโพธิ์เหนือ 55/373 หมู่ที่ 3
2919 นางสาว สมพิศ อัควงษ์ บางโพธิ์เหนือ 55/374 หมู่ที่ 3
2920 นาย เอกริณร์ อินทรานนท์ บางโพธิ์เหนือ 55/375 หมู่ที่ 3
2921 นาย ปัญญาสอน ห้างวงษ์ บางโพธิ์เหนือ 55/376 หมู่ที่ 3
2922 นาย สุมิตร เตยอ่อน บางโพธิ์เหนือ 55/377 หมู่ที่ 3
2923 นาง โสภา คำผ่อง บางโพธิ์เหนือ 55/378 หมู่ที่ 3
2924 นาย เอกภักดิ์ วัฒนะ บางโพธิ์เหนือ 55/379 หมู่ที่ 3
2925 นางสาว วันทนีย์ คงขำ บางโพธิ์เหนือ 55/381 หมู่ที่ 3
2926 นาง ละมัย มีสัตย์ธรรม บางโพธิ์เหนือ 55/383 หมู่ที่ 3
2927 นาย คำหนา ไชยสงค์ บางโพธิ์เหนือ 55/385 หมู่ที่ 3
2928 นาย จำรัส ปรากฎผล บางโพธิ์เหนือ 55/387 หมู่ที่ 3
2929 นาง ณัฐชริญาพร ศิริ บางโพธิ์เหนือ 55/389 หมู่ที่ 3
2930 นางสาว สุกัญญา บุญเจริญ บางโพธิ์เหนือ 55/391 หมู่ที่ 3
2931 นางสาว ทิวาพร หงษ์ทอง บางโพธิ์เหนือ 55/395 หมู่ที่ 3
2932 นาง พิชามญช์ มงคลพิพัฒนชัย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2933 นาง นภารัตน์ คู่ภิรมย์ บางโพธิ์เหนือ 55/401 หมู่ที่ 3
2934 นาง อามัศฏาค์ ศิลวิรัตน์ บางโพธิ์เหนือ 55/403 หมู่ที่ 3
2935 นาง กำไล สิงครุธ บางโพธิ์เหนือ 55/405 หมู่ที่ 3
2936 นาง อุบลปัทม์ คำมี บางโพธิ์เหนือ 55/407 หมู่ที่ 3
2937 นางสาว เสาวนีย์ กานา บางโพธิ์เหนือ 55/409 หมู่ที่ 3
2938 นาย อำพล พวงพิลา บางโพธิ์เหนือ 55/411 หมู่ที่ 3
2939 นาย อุบล ทองคง บางโพธิ์เหนือ 55/413 หมู่ที่ 3
2940 นาย สำรวย พุ่มโพธิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/415 หมู่ที่ 3
2941 นางสาว นรารัฏฐ์ ฉัตรแก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/417 หมู่ที่ 3
2942 นาย เชาว์ บุญวาส บางโพธิ์เหนือ 55/418 หมู่ที่ 3
2943 นาย ประวัติ นาคนิยม บางโพธิ์เหนือ 55/419 หมู่ที่ 3
2944 นาง ณัฐนิช ฉัตร์แก้ว บางโพธิ์เหนือ 55/420 หมู่ที่ 3
2945 นาย อุเทน พวงท้าว บางโพธิ์เหนือ 56 หมู่ที่ 3
2946 ด.ต. วิชัย ใจยงค์ บางโพธิ์เหนือ 56/1 หมู่ที่ 3
2947 นาย พงษ์เทพ ธรรมโกศล บางโพธิ์เหนือ 56/2 หมู่ที่ 3
2948 นาง วิไลพร วารีชนานนท์ บางโพธิ์เหนือ 56/3 หมู่ที่ 3
2949 นาย สกล ปัญญาไว บางโพธิ์เหนือ 56/4 หมู่ที่ 3
2950 นาง ประยงค์ ต้นยาง บางโพธิ์เหนือ 56/5 หมู่ที่ 3
2951 นางสาว ดอกรัก บุญชิต บางโพธิ์เหนือ 56/7 หมู่ที่ 3
2952 นางสาว ศรัญญา อนันตราโชติ บางโพธิ์เหนือ 56/8 หมู่ที่ 3
2953 นาง สุกัญญา พันธุ์มณี บางโพธิ์เหนือ 56/9 หมู่ที่ 3
2954 นาย ธนากร สงบเงียบ บางโพธิ์เหนือ 56/11 หมู่ที่ 3
2955 นาง เบญจพร ทองบุศย์ บางโพธิ์เหนือ 56/12 หมู่ที่ 3
2956 นางสาว พัชนี สุบรรณวงศ์ บางโพธิ์เหนือ 56/15 หมู่ที่ 3
2957 นาง สมศรี เหมือนบัว บางโพธิ์เหนือ 56/16 หมู่ที่ 3
2958 นางสาว สุทิน ศรีบุญเพ็ง บางโพธิ์เหนือ 56/17 หมู่ที่ 3
2959 นางสาว ปัทธียา พิบูลย์บุญ บางโพธิ์เหนือ 56/18 หมู่ที่ 3
2960 นาย ปรีชา กุลธวัชบริบูรณ์ บางโพธิ์เหนือ 56/19 หมู่ที่ 3
2961 นาย วิทยา ถนอมสุข บางโพธิ์เหนือ 56/22 หมู่ที่ 3
2962 นาย สุเทพ งอกงาม บางโพธิ์เหนือ 56/23 หมู่ที่ 3
2963 นางสาว วันเพ็ญ เอี่ยมสอาด บางโพธิ์เหนือ 56/24 หมู่ที่ 3
2964 นาย รังสรรค์ ดำเกิงพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 56/25 หมู่ที่ 3
2965 นาง จันทร์เพ็ญ ชำนาญสงเคราะห์ บางโพธิ์เหนือ 56/26 หมู่ที่ 3
2966 นาย ชูศักดิ์ รับเงิน บางโพธิ์เหนือ 56/27 หมู่ที่ 3
2967 นาย ประหยัด รับเงิน บางโพธิ์เหนือ 56/28 หมู่ที่ 3
2968 นางสาว ประภาภรณ์ รับเงิน บางโพธิ์เหนือ 56/29 หมู่ที่ 3
2969 นาย สมปอง บัวสด บางโพธิ์เหนือ 56/31 หมู่ที่ 3
2970 นาง วาสนา ธนะสังข์ บางโพธิ์เหนือ 56/34 หมู่ที่ 3
2971 นาง สมชนก เชาว์สุโข บางโพธิ์เหนือ 56/36 หมู่ที่ 3
2972 นางสาว ดวงเดือน ปิยะชาติ บางโพธิ์เหนือ 56/38 หมู่ที่ 3
2973 นางสาว สุภาวัลย์ คำแสน บางโพธิ์เหนือ 56/42 หมู่ที่ 3
2974 พ.อ.อ. ปรีชา เริ่มสอน บางโพธิ์เหนือ 56/44 หมู่ที่ 3
2975 นาง วัชรี เลิศมงคล บางโพธิ์เหนือ 56/51 หมู่ที่ 3
2976 นาย ภุวัส ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ 57 หมู่ที่ 3
2977 นาง ปนุชชา ชำนาญผล บางโพธิ์เหนือ 57/1 หมู่ที่ 3
2978 นาย ไพฑูรย์ ศรีสุดโต บางโพธิ์เหนือ 57/2 หมู่ที่ 3
2979 นาง สำราญ อินทร์ปาน บางโพธิ์เหนือ 57/3 หมู่ที่ 3
2980 นางสาว ชาลินี รุ่งเรืองแจ่ม บางโพธิ์เหนือ 57/9 หมู่ที่ 3
2981 นาง ชลธี ชิตอักษร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
2982 นาย สกนธ์ ใจผ่องใส บางโพธิ์เหนือ 57/11 หมู่ที่ 3
2983 นางสาว บุญธรรม เล็กกระจ่าง บางโพธิ์เหนือ 57/12 หมู่ที่ 3
2984 นางสาว กนกอร ฤกษ์บุบผา บางโพธิ์เหนือ 57/13 หมู่ที่ 3
2985 นาง สิราวิชญ์ ศรีพงษ์สุทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 57/14 หมู่ที่ 3
2986 นาง อุไร ศรีทุมขันธ์ บางโพธิ์เหนือ 57/17 หมู่ที่ 3
2987 นาง นิรมล สมานหมู่ บางโพธิ์เหนือ 57/18 หมู่ที่ 3
2988 นาย มนตรี วัฒนศิริ บางโพธิ์เหนือ 57/19 หมู่ที่ 3
2989 นาง วลัยพร โมสกุล บางโพธิ์เหนือ 57/20 หมู่ที่ 3
2990 นาง มาลี รุ่งอุทัย บางโพธิ์เหนือ 57/21 หมู่ที่ 3
2991 นาง กาญจนา ชมสุทธา บางโพธิ์เหนือ 57/22 หมู่ที่ 3
2992 นาย จรวย ไกรเพ็ชร์ บางโพธิ์เหนือ 57/23 หมู่ที่ 3
2993 นาง สุมาลี บัวหุ่น บางโพธิ์เหนือ 57/24 หมู่ที่ 3
2994 นาย นิยม เกษตรรุ่งเรือง บางโพธิ์เหนือ 57/25 หมู่ที่ 3
2995 นาย ทนง ทแกล้วทศพล บางโพธิ์เหนือ 57/28 หมู่ที่ 3
2996 นาย ธเนศ ปราชญ์เมธีกุล บางโพธิ์เหนือ 57/29 หมู่ที่ 3
2997 นาย ธนพงษ์ ปราชญ์เมธีกุล บางโพธิ์เหนือ 57/30 หมู่ที่ 3
2998 นางสาว รุ่ง สงสกุล บางโพธิ์เหนือ 57/31 หมู่ที่ 3
2999 นาง กัญญา นนทะบรรหาญ บางโพธิ์เหนือ 57/32 หมู่ที่ 3
3000 นางสาว อัจฉรา แสงทนต์ บางโพธิ์เหนือ 57/44 หมู่ที่ 3
3001 นาย วีระยุทธ อุดมรัตนศักดิ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3002 นาง เสาวนิตย์ ทองธนะเศรษฐ์ บางโพธิ์เหนือ 57/46 หมู่ที่ 3
3003 นาย สัมฤทธิ์ มูลฑา บางโพธิ์เหนือ 57/47 หมู่ที่ 3
3004 นาย อธิเบศน์ ชั่งเรือนกุล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3005 นางสาว ลลิตา ชั่งเรือนกุล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3006 นาย โคบุตร ศรีบุญเพ็ง บางโพธิ์เหนือ 57/52 หมู่ที่ 3
3007 นาง สิริมา เทียนเล็ก บางโพธิ์เหนือ 57/53 หมู่ที่ 3
3008 นาย จักรพงษ์ ขวกเขียว บางโพธิ์เหนือ 57/54 หมู่ที่ 3
3009 นาย สมคิด บุญแจ่ม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3010 นางสาว ธนพร ทูลธรรม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3011 นาง สายสุนีย์ ดอกมะขาม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3012 นาย พิศฐ์ศักดิ์ อ่วมเจริญ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3013 นาง วรรณพร จันทร์มา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3014 นาย ทองดี เสมระสะ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3015 นาย สมชาติ ยอดไฟอินทร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3016 นาย พุธ พรมเหลา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3017 นางสาว ปัญจรัตน์ สุขกระโทก บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3018 นาง บุญ บุริรักษ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3019 นาย พงษ์พิทักษ์ ถิ่นอำนาจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3020 นางสาว อุไรวรรณ ปักการะนัง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3021 นางสาว รัชนี ไร่เหนือ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3022 นาย บุญเสริม เกิดคง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3023 นาย ปรีชา น้อยบุรี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3024 นาย วินัย มะโนรัตน์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3025 นาย สราวุธ เจริญรอด บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3026 นาย สุรพล สงบ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3027 นางสาว ทรายงาม พูลพัฒนา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3028 นาง มะณี ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3029 นางสาว สุดทรา บัวทอง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3030 นางสาว อำพวรรณ ขันโบราณ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3031 นาง เยื้อน ชนนิยม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3032 นางสาว จำเนียร นาทอง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3033 นางสาว อำพร แสงจันทร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3034 นาง บุญเรือง ศรีสุวรรณ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3035 นาง พิมภา ยืนยง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3036 นางสาว สุนีย์ ศรีพรมมา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3037 นาย เบิ้ม ดวงแก้ว บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3038 นางสาว นิตย์ ยืนยง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3039 นาย อนนท์ สง่าเนตร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3040 นาง เซาะ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3041 นาย ฉลาด เดชพลมาตย์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3042 นาย สุพจน์ รามเกียร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3043 นาง เยาวภา แต้สิริ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3044 นาย สมพงษ์ เกตุกุ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3045 นางสาว นารี ภิรมกิจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3046 นาย สุธี ภิรมกิจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3047 นาง สุดารัตน์ จันทร์ลอย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3048 นาง อาทิ ชำนาญดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3049 นาย สังคม ชำนาญดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3050 นาง พันธ์ พรมกุดตุ้ม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3051 นางสาว หล้า ภิรมกิจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3052 นาย สรรเสริญ ปัตตานี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3053 นาย สุเทพ ศรีแจ่ม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3054 นาย สยาม แพะกระโทก บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3055 นาย อุดร แสงแจ่ม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3056 นางสาว จิดาภา สุริยะ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3057 นาย สลิด บุญอินทร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3058 นางสาว ทองเจือ เอี่ยมสอาด บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3059 นาย นพรัตน์ วันแก้ว บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3060 นางสาว ฐิติมา สุนทรเทพวรากุล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3061 นาย เสริม ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3062 นาย บุญธรรม ศิริมานพเลิศ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3063 นาย บรรจง ศรีสุวรรณ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3064 นาย วิชัย อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3065 นางสาว อมรรัตน์ ฮ้อแสงชัย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3066 นาย ธงชัย พังน้อย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3067 นาย อนุศักดิ์ หนูประภากร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3068 นาง จันจิรา ใจยา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3069 นาย ณัฐพล พวงมาลา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3070 นาย บั๊กไถ่ แซ่ลี้ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3071 นางสาว เปียทิพย์ วังไธสง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3072 นาย มาวิน ใจดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3073 นาย ชาติสยาม อาสาชาติ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3074 นาย ประสิทธิ์ อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3075 นาย อานนท์ สร้อยลา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3076 นาง น้ำผึ้ง แกล้มมะลิ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3077 นาย เอกนรินทร์ มีผล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3078 นางสาว พนิดา มะโนรัตน์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3079 นาง ปลื้ม แสงปลาย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3080 นาย มัด อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3081 นาย ฮีม ปันหนี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3082 นางสาว พวงแก้ว พลเยี่ยม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3083 นาง กันยา ทรงศิริ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3084 นาย ประเสริฐ อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3085 นาย แสวงชัย วงสีดา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3086 นาย วันชัย อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3087 นางสาว นิตยา ยอดกุล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3088 นาย อาคม ผะอบเงิน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3089 นาย พัด จี่พิมาย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3090 นาย จิโรจน์ ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3091 นาย อนันต์ ถ้อยคำดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3092 นางสาว ไพรสุดา ปานเพียร บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3093 นาย สุก ห้าวหาญ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3094 นางสาว อนงค์ ชำนาญดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3095 นาย สุปัน สายบัณฑิต บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3096 นางสาว ทวีทอง กระแสสม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3097 นาย จรูญ เศรษฐี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3098 นาย สำเนาว์ เชิดชู บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3099 นาย สมพงษ์ จี่พิมาย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3100 นาย อุทิศ ชำนาญดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3101 นาย ฉันทวุฒิ ยืนยาว บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3102 นางสาว วรรณา แชนประโคน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3103 นางสาว อภิญญา วาลู้หลัง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3104 นางสาว บุรฉัตร มั่งมีดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3105 นาง ดาวเรือง เอี้ยนไธสง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3106 นางสาว กุ้ง ศรีอุทัยภรณ์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3107 นางสาว เกสร สายบัณฑิต บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3108 นาย ถาวร ผลรวย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3109 นางสาว เต็ม หนองนา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3110 นางสาว วิชุตา เจริญสิริวัฒนกุล บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3111 นาง ลิ้นจี่ พูลพัฒนา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3112 นาย วินัย พานทอง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3113 นาง จำเริญ สายด้วง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3114 นางสาว บานเย็น ทองใบ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3115 นาย อำนาจ ทองใบ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3116 นาย พีรรัตน์ อ่วมน้อย บางโพธิ์เหนือ 14/15 หมู่ที่ 3
3117 นาง กัลยา ฝอยฝน บางโพธิ์เหนือ 30/8 หมู่ที่ 3
3118 นาย ปกรณ์ เล่าทักษิณากุล บางโพธิ์เหนือ 35/11 หมู่ที่ 3
3119 นาย อุธาร ขยันทำ บางโพธิ์เหนือ 55/23 หมู่ที่ 3
3120 นาง กิมฮวย แจ่มจันทร์ บางโพธิ์เหนือ 55/121 หมู่ที่ 3
3121 นางสาว เบญญาภา สุขสุแดน บางโพธิ์เหนือ 55/123 หมู่ที่ 3
3122 นาย สมชาย กองสัมฤทธิ์ บางโพธิ์เหนือ 55/296 หมู่ที่ 3
3123 นางสาว ทองใส เอี่ยมสอาด บางโพธิ์เหนือ 55/338 หมู่ที่ 3
3124 ร.ต. ไปรดา เทพวัลย์ บางโพธิ์เหนือ 56/21 หมู่ที่ 3
3125 นาย กมล แจ้จู บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3126 นาย สมชาย พร้อมจิตร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3127 นาย สุวัฒน์ ศรีลครดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3128 นางสาว จำลอง วงศ์ภา บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3129 นาย มริหงษ์ วงศ์แก้ว บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3130 นาย สุนทร คงทอง บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3131 นาง พิษมัย หล่าบู่ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3132 นางสาว นุชรี ผิวเดช บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3133 นางสาว นพรัตน์ สมบุกิจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3134 นาย พิศาลพงษ์ กองสารศรี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3135 นาย พิสิฏฐ์ ภูสีโสม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3136 นาย ธงชัย เชื้อลิ้นฟ้า บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3137 นางสาว อำพร อิ่มปาน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3138 นาย สมเกียตร์ ฉายสิน บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3139 นางสาว อังคณา จันทวดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3140 นางสาว ขวัญใจ สีลม บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3141 นาง แต๋ว ช่างยันต์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3142 นางสาว บุญสม ป้องกระโทก บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3143 นางสาว ปวีณา โสดารัตน์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3144 นาย ทองใบ เสนาลัย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3145 นางสาว ทิพย์วัลย์ รุ่มรวย บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3146 นาย สำอางค์ จิตต์ดี บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3147 นาย อดุลย์ อาดำ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 3
3148 นางสาว พัชรี กรุดสายสอาด บางโพธิ์เหนือ 15 หมู่ที่ 1
3149 นาง สายใจ หมื่นภักดี บางโพธิ์เหนือ 16/2 หมู่ที่ 1
3150 นาง ลัดดา โปร่งใจ บางโพธิ์เหนือ 16/3 หมู่ที่ 1
3151 นาง พูน นนท์ขุนทด บางโพธิ์เหนือ 16/5 หมู่ที่ 1
3152 นาง สุธารัตน์ ศรีคัชชะ บางโพธิ์เหนือ 16/6 หมู่ที่ 1
3153 นาย ประพล พรหมผลิน บางโพธิ์เหนือ 16/7 หมู่ที่ 1
3154 นาง วลัยยาพร หุ่นดี บางโพธิ์เหนือ 16/8 หมู่ที่ 1
3155 นาง สมสมัย กากแก้ว บางโพธิ์เหนือ 16/9 หมู่ที่ 1
3156 นาย สิงห์ นิ่มเดช บางโพธิ์เหนือ 16/10 หมู่ที่ 1
3157 นาย สุ่ย บุญเปี่ยม บางโพธิ์เหนือ 16/12 หมู่ที่ 1
3158 นางสาว ผา บุญเปี่ยม บางโพธิ์เหนือ 16/13 หมู่ที่ 1
3159 นาย สมมาตร ขันธวิจารณ์ บางโพธิ์เหนือ 16/14 หมู่ที่ 1
3160 นาย สวง คุ้มสุภา บางโพธิ์เหนือ 16/15 หมู่ที่ 1
3161 นาง ประทีป ใจอารีย์ บางโพธิ์เหนือ 16/17 หมู่ที่ 1
3162 นาย ทวี สุขชูศรี บางโพธิ์เหนือ 16/18 หมู่ที่ 1
3163 นาย ช้วน ใจอารีย์ บางโพธิ์เหนือ 16/19 หมู่ที่ 1
3164 นาย พีระพล พ่วงรักพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 16/20 หมู่ที่ 1
3165 นาย ชัชวาล กระจับเงิน บางโพธิ์เหนือ 16/21 หมู่ที่ 1
3166 นางสาว จันทนา แก้วไสว บางโพธิ์เหนือ 16/22 หมู่ที่ 1
3167 นาย อำนวย แก้วสายทอง บางโพธิ์เหนือ 16/23 หมู่ที่ 1
3168 นางสาว ดวงกมล ทรัพย์ประกอบ บางโพธิ์เหนือ 16/24 หมู่ที่ 1
3169 นาย อำนวย บุญมา บางโพธิ์เหนือ 16/27 หมู่ที่ 1
3170 นาย มณเท๊ยร หุ่นดี บางโพธิ์เหนือ 16/29 หมู่ที่ 1
3171 นาย ธนะพงษ์ บุญมา บางโพธิ์เหนือ 16/30 หมู่ที่ 1
3172 นาย ละเอียด เอี่ยมปี บางโพธิ์เหนือ 16/33 หมู่ที่ 1
3173 นางสาว สุรีย์ ธนะมณีพร บางโพธิ์เหนือ 31 หมู่ที่ 1
3174 นาย ธนิต ปานเพชร์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 1
3175 พ.อ.อ. ศิริชัย พานิชการ บางโพธิ์เหนือ 4/2 หมู่ที่ 2
3176 นางสาว นบชนก พานิชการ บางโพธิ์เหนือ 4/6 หมู่ที่ 2
3177 นาย บุญรุ้ง พันสาย บางโพธิ์เหนือ 23/7 หมู่ที่ 2
3178 นาย บุญฤทธิ์ ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 33/1 หมู่ที่ 2
3179 นางสาว เฉลิมศรี ใจสวย บางโพธิ์เหนือ 33/3 หมู่ที่ 2
3180 นาย ธวัชชัย วิจิตรเพิ่มพร บางโพธิ์เหนือ 33/5 หมู่ที่ 2
3181 นาง ปราณี ใจสวย บางโพธิ์เหนือ 33/9 หมู่ที่ 2
3182 นาง คูณ ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 33/10 หมู่ที่ 2
3183 นาง ปรียา ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 33/11 หมู่ที่ 2
3184 นางสาว มณฑา บุญแท้ บางโพธิ์เหนือ 34 หมู่ที่ 2
3185 นาย สมศักดิ์ บัวใบ บางโพธิ์เหนือ 34/1 หมู่ที่ 2
3186 นาย สิทธิเสน บัวใบ บางโพธิ์เหนือ 34/4 หมู่ที่ 2
3187 นาง อารีวรรณ คำศรี บางโพธิ์เหนือ 34/5 หมู่ที่ 2
3188 นาง วิจิตรา ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 34/6 หมู่ที่ 2
3189 นางสาว อภิรมย์ สีชะอุ้ม บางโพธิ์เหนือ 37 หมู่ที่ 2
3190 นาง สมนึก ดนตรีเสนาะ บางโพธิ์เหนือ 37/2 หมู่ที่ 2
3191 นาง สุรินทร์ ชอบช่าง บางโพธิ์เหนือ 37/3 หมู่ที่ 2
3192 นาย ประมวล ทองประดิษฐ์ บางโพธิ์เหนือ 39 หมู่ที่ 2
3193 นางสาว หวาน บุญพลอย บางโพธิ์เหนือ 41 หมู่ที่ 2
3194 นาย สมพงษ์ บุญพลอย บางโพธิ์เหนือ 41/1 หมู่ที่ 2
3195 นาง สมจิตร์ ขันถม บางโพธิ์เหนือ 42 หมู่ที่ 2
3196 นางสาว เทียบ สีพลอย บางโพธิ์เหนือ 43 หมู่ที่ 2
3197 นาย บัวคลี่ สงบ บางโพธิ์เหนือ 44 หมู่ที่ 2
3198 นาย ทองย้อย พวงกุหลาบ บางโพธิ์เหนือ 45/1 หมู่ที่ 2
3199 นางสาว จำรัส ชุบศรี บางโพธิ์เหนือ 45/2 หมู่ที่ 2
3200 นาย บุญชอบ ชุบศรี บางโพธิ์เหนือ 45/3 หมู่ที่ 2
3201 นาง นงเยาว์ จั่นทอง บางโพธิ์เหนือ 45/4 หมู่ที่ 2
3202 นางสาว นภาภรณ์ พวงมะลิ บางโพธิ์เหนือ 45/5 หมู่ที่ 2
3203 นาง สุจิตรา ขิตตะสังคะ บางโพธิ์เหนือ 46 หมู่ที่ 2
3204 นาง มณฑา พวงกุหลาบ บางโพธิ์เหนือ 46/1 หมู่ที่ 2
3205 นางสาว พิสมัย พวงกุหลาบ บางโพธิ์เหนือ 46/3 หมู่ที่ 2
3206 นาง ละมัย เห็นทาง บางโพธิ์เหนือ 46/4 หมู่ที่ 2
3207 นาย สมพงษ์ บัวใบ บางโพธิ์เหนือ 46/5 หมู่ที่ 2
3208 นาย วิทยา พวงกุหลาบ บางโพธิ์เหนือ 46/6 หมู่ที่ 2
3209 นางสาว สมจิตร์ สมประสงค์ บางโพธิ์เหนือ 48/2 หมู่ที่ 2
3210 นาย สงวน ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 49 หมู่ที่ 2
3211 นาย ปรีชา ทองใบ บางโพธิ์เหนือ 49/2 หมู่ที่ 2
3212 นาย ละเอียด เปรมปรี บางโพธิ์เหนือ 50 หมู่ที่ 2
3213 นาย บุญเลิศ สงบ บางโพธิ์เหนือ 50/2 หมู่ที่ 2
3214 นาง อุทัย เปรมปรี บางโพธิ์เหนือ 50/3 หมู่ที่ 2
3215 นาง มาลัย แสงแก้ว บางโพธิ์เหนือ 50/4 หมู่ที่ 2
3216 นาย เชาวลิต สงบ บางโพธิ์เหนือ 50/5 หมู่ที่ 2
3217 นางสาว สมรัก สงบ บางโพธิ์เหนือ 50/6 หมู่ที่ 2
3218 นาง ละมัย สืบพันธ์ บางโพธิ์เหนือ 50/7 หมู่ที่ 2
3219 นาย บุญซี พวงผล บางโพธิ์เหนือ 51 หมู่ที่ 2
3220 นาง อำไพ พวงผล บางโพธิ์เหนือ 51/5 หมู่ที่ 2
3221 นาย สมคิด ไทรย้อย บางโพธิ์เหนือ 51/6 หมู่ที่ 2
3222 นาย สมศักดิ์ เจริญรอด บางโพธิ์เหนือ 51/7 หมู่ที่ 2
3223 นาง นิ่มนวล รจนา บางโพธิ์เหนือ 51/8 หมู่ที่ 2
3224 นาง สำอางค์ ทิมปุ้ย บางโพธิ์เหนือ 52 หมู่ที่ 2
3225 นาย สายัณห์ ถ้ำแก้ว บางโพธิ์เหนือ 52/1 หมู่ที่ 2
3226 นาย สุชาติ ศิริโภคา บางโพธิ์เหนือ 52/2 หมู่ที่ 2
3227 นาง ทองคำ ร่วมทรัพย์ บางโพธิ์เหนือ 52/3 หมู่ที่ 2
3228 นาง สมบัติ ม่วงมี บางโพธิ์เหนือ 55 หมู่ที่ 2
3229 นางสาว อรุณี สงบ บางโพธิ์เหนือ 55/1 หมู่ที่ 2
3230 นาย สมชาย ทองย้อย บางโพธิ์เหนือ 55/2 หมู่ที่ 2
3231 นาง อรณี สงบ บางโพธิ์เหนือ 55/3 หมู่ที่ 2
3232 นางสาว ยุพิน กองไตย บางโพธิ์เหนือ 55/4 หมู่ที่ 2
3233 นางสาว วัลลยา พานิชการ บางโพธิ์เหนือ 4/8 หมู่ที่ 2
3234 นาย สัมพันธ์ ผุดผ่อง บางโพธิ์เหนือ 4/12 หมู่ที่ 2
3235 นาย สุเทพ ม่วงมี บางโพธิ์เหนือ 55/5 หมู่ที่ 2
3236 นาย เฉลียว สงบ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 2
3237 นาย สำราญ สมประสงค์ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 2
3238 นาย สมชาย สุดใจ บางโพธิ์เหนือ หมู่ที่ 2
3239 นาง ยุพิน ภาคธรรม บางกระบือ 2/16 หมู่ที่ 1
3240 นางสาว ศานตมล ปฎิมาหงส์ทอง บางกระบือ หมู่ที่ 1
3241 นาย ปิยะพงษ์ เรือนสุข บางกระบือ หมู่ที่ 3
3242 นาย เพ็ญ อังสนุ บางกระบือ หมู่ที่ 3
3243 นาย ประหนัน คำนึง บางกระบือ หมู่ที่ 3
3244 นาง ถวัลย์ อัมพันศิริ บางกระบือ หมู่ที่ 3
3245 นางสาว เตือนใจ มีพูล บางกระบือ หมู่ที่ 3
3246 นาย ทองสุด ปัญญาโฉม บางกระบือ หมู่ที่ 3
3247 นาง ลำพอง บวมขุนทด ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3248 นาง นิสลาวัลย์ ต้นทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3249 นาง ขวัญตา เต็กมารักษ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3250 นาย ลำดวน บุปผาลา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3251 นางสาว นิศา ธัญญาโภชน์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3252 นาง ลินจง กุขุนทด ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3253 นาย นิรวิทธ์ เดชทิพอาภา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3254 นาย ธงชัย อิ่มกระจ่าง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3255 นาง มรยาท ใจประเสร็ฐ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3256 นาง นิตยา หมอยาเก่า ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3257 นาย สนั่น ตั๋นแก้ว ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3258 นาย บุญยงค์ จุวรรณ ท้ายเกาะ 23/277 หมู่ที่ 1
3259 นาย สุริยัน วงสีดา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3260 นาง จรินทิพย์ โรจนบวร ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3261 นางสาว ฟ้ารุ่ง จุ้ยบู่ทอง ท้ายเกาะ 23/101 หมู่ที่ 1
3262 นาง ปนัดดา พรหมชัย ท้ายเกาะ 50/4 หมู่ที่ 1
3263 นางสาว สุวรรณา ฉัตรไพศาลศิลป์ ท้ายเกาะ 23/56 หมู่ที่ 1
3264 นาย ธวัชชัย อุ่นวิเศษ ท้ายเกาะ 46/36 หมู่ที่ 1
3265 นางสาว นัฐฐยา อาสว่าง ท้ายเกาะ 33 หมู่ที่ 1
3266 นางสาว สุณิสา ลิ้มโชตินันท์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3267 นาง รัตนา สุขสบาย ท้ายเกาะ หมู่ที่ 1
3268 นาย โทน บุรารัตน์ ท้ายเกาะ 23/282 หมู่ที่ 1
3269 นางสาว วราภรณ์ ปานอิ่ม ท้ายเกาะ 46/3 หมู่ที่ 1
3270 นาย อภิวัฒน์ ปรีชานุกูล ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3271 นาย เกษม เหมือนรักษา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3272 นางสาว กนกรัตน์ จันทมูล ท้ายเกาะ 25/9 หมู่ที่ 4
3273 นาง ณัฏฐกานต์ เกษร ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3274 นางสาว ณัฐธยาน์ นุตรวงษ์ ท้ายเกาะ 6/7 หมู่ที่ 4
3275 นาย ภานุพงศ์ ปัทมังสังข์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3276 นางสาว ปริชมน มงคลแก้ว ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3277 นาย งาม วงษ์ไม้ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3278 นาง ประทุม ป้อมเพชร ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3279 นาง ประนอม พาวินัย ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3280 นางสาว ประเวียต ขุนคำ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3281 นางสาว วรรณนา โคตรพันธ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3282 นางสาว ตุ๊ ลิ้นทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3283 นาย สุริยา เคนดา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3284 นาย คำแพง ลูนกา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3285 นาย โกวิทย์ จันทร์กละ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3286 นางสาว วรารักษ์ ขาวสุข ท้ายเกาะ 2/1 หมู่ที่ 4
3287 นาย ฐกลพัชร์ บุตรเตือน ท้ายเกาะ 4/4 หมู่ที่ 4
3288 นาย วิทัศน์ วิริยยุตตพันธุ์ ท้ายเกาะ 32/11 หมู่ที่ 4
3289 นาย จรูญ ฉายา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3290 นาย ไพฑูรย์ สายทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3291 นาย สำเริง ชินุแหน ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3292 นาย จำรูญ พาวินัย ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3293 นางสาว รัตนา วงศ์ราตรี ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3294 นาย สมยศ มีพูล ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3295 นาง ชะเอม สายทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3296 นาย จักร์พงษ์ วงษ์สมบูรณ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3297 นาง สุภาพร วิไลทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 4
3298 นาย ชรินทร์ บัวอ่อน ท้ายเกาะ 29/1 หมู่ที่ 4
3299 นาย วิโชติ ใจปินตา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3300 นางสาว ยุพิน ช้างโต ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3301 นาย ณรงค์เดช ฉิมเล็ก ท้ายเกาะ 223/62 หมู่ที่ 3
3302 นางสาว ธีราพร มดนาค ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3303 นางสาว สมศรี จุฑานพรัตน์ ท้ายเกาะ 223/3 หมู่ที่ 3
3304 พ.อ. ประสพชัย พงษ์ทองเจริญ ท้ายเกาะ 223/196 หมู่ที่ 3
3305 นาย อานนท์ จำรัสศรี ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3306 นาง ส้มเกลี้ยง ฉันทะกรณ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3307 นาย ชัยยศ สิทธิศักดิ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3308 นาง วัชรินทร์ คำแก้ว ท้ายเกาะ 233/348 หมู่ที่ 3
3309 นาย สุทธิกิต ฮุนตระกูล ท้ายเกาะ 223/25 หมู่ที่ 3
3310 นางสาว จันตรา พวงขาว ท้ายเกาะ 223/152 หมู่ที่ 3
3311 นางสาว มลฤดี กุลพร ท้ายเกาะ 223/214 หมู่ที่ 3
3312 นางสาว ชิดตวัน ชูขำ ท้ายเกาะ 223/325 หมู่ที่ 3
3313 นาง ราตรี โพธิ์สวัสดิ์ ท้ายเกาะ 104 หมู่ที่ 3
3314 นาย เดชณพงษ์ ชนะเอม ท้ายเกาะ 142 หมู่ที่ 3
3315 นาย วิวัฒน์ นิรันพรพุทธา ท้ายเกาะ 126 หมู่ที่ 3
3316 นางสาว สิริรักษ์ สว่างแสง ท้ายเกาะ 223/213 หมู่ที่ 3
3317 นางสาว นิศาภัทร ยืนยง ท้ายเกาะ 223/142 หมู่ที่ 3
3318 นางสาว คหัฏฐี ศรีวังพล ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3319 นาง ฉันทนา ลิ้มศิริเศรษฐกุล ท้ายเกาะ 223/268 หมู่ที่ 3
3320 นาย รัฐพล สุขสำราญ ท้ายเกาะ 223/46 หมู่ที่ 3
3321 นาง นิภา เฟื่องอาวรณ์ ท้ายเกาะ 224/13 หมู่ที่ 3
3322 นาง รัตนา สมิทธิเมธินทร์ ท้ายเกาะ 223/8 หมู่ที่ 3
3323 พ.ต.ท. กิจต์ณณสักดิ์ เกี้ยวเพ้ง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3324 นาง นันทา ระเวง ท้ายเกาะ 224/2 หมู่ที่ 3
3325 นางสาว คนิศา กองวงศา ท้ายเกาะ 223/175 หมู่ที่ 3
3326 นาย สมพล จันทร์ประเสริฐ ท้ายเกาะ 223/92 หมู่ที่ 3
3327 นาย สุรศักดิ์ แก้วเมืองกลาง ท้ายเกาะ 87/18 หมู่ที่ 3
3328 นาย สมัย สิทธิ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3329 นาย อภิชัย ขันถม ท้ายเกาะ 128 หมู่ที่ 3
3330 นาย กิตติภณ ตะวันพัฒนา ท้ายเกาะ 87/7 หมู่ที่ 3
3331 นาย ธนาชัย วรชัยวณิช ท้ายเกาะ 223/144 หมู่ที่ 3
3332 นางสาว ปราณี ดอกสี ท้ายเกาะ 42/2 หมู่ที่ 3
3333 นางสาว ปราณี ปะมา ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3334 นางสาว เกษร อ๊อดดี ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3335 นางสาว จีรภา จำปาฉิม ท้ายเกาะ 141/1 หมู่ที่ 3
3336 นาย บรรจบ ไชยประกรณ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3337 นาง จุฑามาศ แซ่เบ๊ ท้ายเกาะ 223/37 หมู่ที่ 3
3338 นางสาว ลักษิกา งดงาม ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3339 นาย ชาญชัย สารพานิช ท้ายเกาะ 131 หมู่ที่ 3
3340 นาย วิฑูรย์ โชคสวัสดิ์ ท้ายเกาะ 223/43 หมู่ที่ 3
3341 นาง ภัชรา ศรีชมภู ท้ายเกาะ 223/279 หมู่ที่ 3
3342 นาง จารุวรรณ วิริยจารี ท้ายเกาะ 223/61 หมู่ที่ 3
3343 นาย ชาตรี มาประเสริฐ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 3
3344 นาง กุศลิน จารุอำพรพรรณ ท้ายเกาะ 122/5 หมู่ที่ 2
3345 นาย เดชสิทธิ์ กำลังพันธ์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 2
3346 นาง พรรณี วังณะยูนุช ท้ายเกาะ 118/15 หมู่ที่ 2
3347 พ.อ.อ. ฉัตร พจน์กระจ่าง ท้ายเกาะ 76 หมู่ที่ 2
3348 นาย สุวิชาญ เหล่าวิชารัตน์ ท้ายเกาะ 91 หมู่ที่ 2
3349 นาง กัลยาณี รู้ดี ท้ายเกาะ 128/30 หมู่ที่ 2
3350 นาย สัญญา ทองจันทรา ท้ายเกาะ 98 หมู่ที่ 2
3351 นาย สุวัฒน์ อยู่ทอง ท้ายเกาะ หมู่ที่ 2
3352 นาย ณัฐวัฒน์ พงษ์สถิตย์ ท้ายเกาะ หมู่ที่ 2
3353 นาย นพพร พุทโธ ท้ายเกาะ 129/18 หมู่ที่ 2
3354 นาง วาสินี นฤมิตไบฐุลย์ ท้ายเกาะ 128/32 หมู่ที่ 2
3355 นาย กิจจา กุลปิยรัตน์ ท้ายเกาะ 118/7 หมู่ที่ 2
3356 นาง สุภาภรณ์ โลมาธร เชียงรากใหญ่ 3/1 หมู่ที่ 1
3357 นาย ถนอมพงษ์ เทียนเทพ เชียงรากใหญ่ 3/2 หมู่ที่ 1
3358 นาย นัฐฑากรณ์ พึ่งศรี เชียงรากใหญ่ 7/2 หมู่ที่ 1
3359 นาย พรวิชัย แช่มศิริวัฒน์ เชียงรากใหญ่ 9/3 หมู่ที่ 1
3360 นาย สวาท ช่อผกา เชียงรากใหญ่ 24/2 หมู่ที่ 1
3361 นาง บุญยืน เล็กมนตรา เชียงรากใหญ่ 25/1 หมู่ที่ 1
3362 นาย ประเสริฐ จันทะมาศ เชียงรากใหญ่ 25/12 หมู่ที่ 1
3363 นาง ทองหล่อ เรืองเนตร เชียงรากใหญ่ 27 หมู่ที่ 1
3364 นาย ประวิทย์ ศิลปปรีชา เชียงรากใหญ่ 29/1 หมู่ที่ 1
3365 นาย วิสันต์ พิมทวี เชียงรากใหญ่ 42/5 หมู่ที่ 1
3366 นางสาว อรุณ สมบุญ เชียงรากใหญ่ 42/9 หมู่ที่ 1
3367 นาย บุญเสริม จัตตุวัฒนา เชียงรากใหญ่ 42/12 หมู่ที่ 1
3368 นาง ฉวี ธรรมเกษร เชียงรากใหญ่ 44 หมู่ที่ 1
3369 นางสาว สมศรี สวนกัน เชียงรากใหญ่ 44/1 หมู่ที่ 1
3370 นาย สุธีร์ สวนกัน เชียงรากใหญ่ 44/2 หมู่ที่ 1
3371 นาย นเรศร์ มหาคุณ เชียงรากใหญ่ 52/2 หมู่ที่ 1
3372 นาย ดิเรก อาจสำอางค์ เชียงรากใหญ่ 53 หมู่ที่ 1
3373 นาย สุพจน์ พึ่งศรี เชียงรากใหญ่ 53/2 หมู่ที่ 1
3374 นาง สมบัติ จัตตุวัฒนา เชียงรากใหญ่ 53/4 หมู่ที่ 1
3375 นาย เชาว์ สุดสระ เชียงรากใหญ่ 59/4 หมู่ที่ 1
3376 นาย ชอบ ขาวบริสุทธิ์ เชียงรากใหญ่ 59/5 หมู่ที่ 1
3377 นาย พงษ์หรินทร์ ทิพย์สุมณฑา เชียงรากใหญ่ 60/6 หมู่ที่ 1
3378 นางสาว ษรพกาย พลสินพยัคฆ์ เชียงรากใหญ่ 60/8 หมู่ที่ 1
3379 นาย มานะ ทิพย์สุมณฑา เชียงรากใหญ่ 60/9 หมู่ที่ 1
3380 นาง บุปผา สว่างเกล้า เชียงรากใหญ่ 60/10 หมู่ที่ 1
3381 นาย ไชทอง พลสินพยัคฆ์ เชียงรากใหญ่ 60/11 หมู่ที่ 1
3382 นาง ฉวีวรรณ พลสินพยัคฆ์ เชียงรากใหญ่ 60/12 หมู่ที่ 1
3383 จ.ส.ต. พีรเดช ทิพย์สุมณฑา เชียงรากใหญ่ 60/13 หมู่ที่ 1
3384 นาง บุษบา ขาววิลาศ เชียงรากใหญ่ 60/14 หมู่ที่ 1
3385 นาย สมพงษ์ สายใย เชียงรากใหญ่ 61/5 หมู่ที่ 1
3386 นาย ญาณวัฒน์ สายใย เชียงรากใหญ่ 61/7 หมู่ที่ 1
3387 นาง ธมน ตระกูลเกษทอง เชียงรากใหญ่ 62/5 หมู่ที่ 1
3388 นางสาว อำพรทิพย์ สวนกัน เชียงรากใหญ่ 63/5 หมู่ที่ 1
3389 นาง ลำดวน สวนกัน เชียงรากใหญ่ 63/7 หมู่ที่ 1
3390 นางสาว สมทรง สวนกัน เชียงรากใหญ่ 63/8 หมู่ที่ 1
3391 นาง อำพร พึ่งศรี เชียงรากใหญ่ 64 หมู่ที่ 1
3392 นาย สมหมาย สุขเถื่อน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3393 นาง บุญช่วย โฉมงามดี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3394 นางสาว สังข์วาลย์ ปานพิมพ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3395 นาย เดชา มีผล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3396 นาย ถนอม โฉมงามดี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3397 นาย ทะเบียน รุ่งแจ้ง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3398 นาง บุญธรรม พลสินพยัคฆ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3399 นางสาว สิริรัตน์ สันตะวา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3400 นาง สมบัติ เพิ่มพูน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3401 นางสาว วิภา ขันขจร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3402 นาง บุญเลิศ ไผนอก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3403 นาย วิไล ภูมิพาน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3404 นางสาว กนิษฐา แผลติตะ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3405 นาย สุรชัย สุระพันธ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3406 นาย สมพร สีหะวงษ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3407 นางสาว ณัฐชานันท์ รุ่งแจ้ง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3408 นาง ศุทธินี รุ่งแจ้ง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3409 นาง บุญทัน กุดนอก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3410 นาง เนาวาลักษณ์ บุญโชติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3411 นางสาว สมใจ โพธิกล่ำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3412 นาย อนันต์ รอดหนู เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3413 นาง อำพร บุญเกิด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3414 นาย ธวัชชัย ฝ่ายลี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3415 นาย เฉลิม กุดนอก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3416 นาย รับ ผางน้ำคำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3417 นางสาว วันทนา ผกาสีทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 1
3418 นาย วรปรัชญ์ แสงสว่าง เชียงรากใหญ่ 2/2 หมู่ที่ 2
3419 นางสาว สมปอง พึ่งศรี เชียงรากใหญ่ 16/3 หมู่ที่ 2
3420 นาง สำราญ เพ่งทรัพย์ เชียงรากใหญ่ 20/1 หมู่ที่ 2
3421 นาย ชูชัย องอาจชัย เชียงรากใหญ่ 45/5 หมู่ที่ 2
3422 นางสาว ณัฐมา ภูทวี เชียงรากใหญ่ 46/1 หมู่ที่ 2
3423 นาย วัน ชูอารมย์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 2
3424 นางสาว สมฤทัย เสตารุณ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 2
3425 นาย สมชาย รุ่งเจริญ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 2
3426 นางสาว ศิริพร แก้วมุข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 2
3427 นาง วาสนา แจ่มแป้น เชียงรากใหญ่ 6/1 หมู่ที่ 3
3428 นาง อนงค์ แจ่มแป้น เชียงรากใหญ่ 56/1 หมู่ที่ 3
3429 นาง สมภร สตาชนม์ เชียงรากใหญ่ 60/20 หมู่ที่ 3
3430 นางสาว เกศินี ประสมทรัพย์ เชียงรากใหญ่ 60/40 หมู่ที่ 3
3431 นาย อดุลย์ พลโคตร เชียงรากใหญ่ 60/42 หมู่ที่ 3
3432 นาง ยุพิน ปัญโยวัฒน์ เชียงรากใหญ่ 60/43 หมู่ที่ 3
3433 นาง อรวรรณ ไชยรอด เชียงรากใหญ่ 60/44 หมู่ที่ 3
3434 นาง บุญเฮือง พาระแพน เชียงรากใหญ่ 60/45 หมู่ที่ 3
3435 นาย วิไลศักดิ์ คำอ่อนศรี เชียงรากใหญ่ 60/46 หมู่ที่ 3
3436 นาง สง่า พิระภาค เชียงรากใหญ่ 60/47 หมู่ที่ 3
3437 นาย ทองดี ไค่นุ่นนา เชียงรากใหญ่ 60/48 หมู่ที่ 3
3438 นาย ณัฏฐกฤตย์ ธนาตย์ภัทรวงศ์ เชียงรากใหญ่ 60/49 หมู่ที่ 3
3439 นาย เกรียงไกร ศรีโยธี เชียงรากใหญ่ 60/50 หมู่ที่ 3
3440 นาย ดิเรก อัมระปาล เชียงรากใหญ่ 83 หมู่ที่ 3
3441 นางสาว จุฑารัตน์ โรจนรัตน์ เชียงรากใหญ่ 94/1 หมู่ที่ 3
3442 นาย พิชัย จำนงค์ชัย เชียงรากใหญ่ 99/6 หมู่ที่ 3
3443 นางสาว ปณิฏฐา เชฏฐวาณิชย์ เชียงรากใหญ่ 99/25 หมู่ที่ 3
3444 นางสาว พจนา เข็มทอง เชียงรากใหญ่ 99/66 หมู่ที่ 3
3445 นาง เบญจมาศ กายเจริญ เชียงรากใหญ่ 99/107 หมู่ที่ 3
3446 ร.ต. ธรรมพลภ์ บุญงอก เชียงรากใหญ่ 99/114 หมู่ที่ 3
3447 นาง ศุภามาศ บุญงอก เชียงรากใหญ่ 99/115 หมู่ที่ 3
3448 ด.ต. ฐิติวัชร์ เกษศรีรัตน์ เชียงรากใหญ่ 99/116 หมู่ที่ 3
3449 นาย วีระศักดิ์ รัตนสุขโก เชียงรากใหญ่ 99/147 หมู่ที่ 3
3450 นาย ชัชวาล มั่นจินดา เชียงรากใหญ่ 99/170 หมู่ที่ 3
3451 นาย ชัยวุฒิ ลีละวุฒิ เชียงรากใหญ่ 99/289 หมู่ที่ 3
3452 นางสาว ชลนรรจ์ ลิ่มไทย เชียงรากใหญ่ 99/291 หมู่ที่ 3
3453 นาย กฤตภาส คำพามา เชียงรากใหญ่ 99/313 หมู่ที่ 3
3454 นาย พิเชษฐ์ สุขุการุณวาทย์ เชียงรากใหญ่ 99/314 หมู่ที่ 3
3455 นาง วาสนา วิถีสวัสดิ์ เชียงรากใหญ่ 99/317 หมู่ที่ 3
3456 นาง ทิพวรรณ อยู่จันทร์ เชียงรากใหญ่ 99/318 หมู่ที่ 3
3457 นาง ประทุม เกตุพันธ์ เชียงรากใหญ่ 99/319 หมู่ที่ 3
3458 นางสาว มุจรินทร์ ศิริกิจ เชียงรากใหญ่ 99/323 หมู่ที่ 3
3459 นาย ปัญญา เกื้อกูล เชียงรากใหญ่ 99/332 หมู่ที่ 3
3460 นางสาว อุสา ปิ่นเจริญ เชียงรากใหญ่ 99/333 หมู่ที่ 3
3461 นาย พงศ์ศักดิ์ ลือโลก เชียงรากใหญ่ 99/340 หมู่ที่ 3
3462 พล.อ.ต.หญิง สุนีย์ หุตะจูทะ เชียงรากใหญ่ 103/3 หมู่ที่ 3
3463 นาย อนุชา อินทร์ลา เชียงรากใหญ่ 120/4 หมู่ที่ 3
3464 นาย อนุชาติ รินน้ำอ่าง เชียงรากใหญ่ 120/5 หมู่ที่ 3
3465 นาง ราตรี อุดเลิศ เชียงรากใหญ่ 120/6 หมู่ที่ 3
3466 นาย รุส อุดเลิศ เชียงรากใหญ่ 120/7 หมู่ที่ 3
3467 นางสาว ดารา ปุตามา เชียงรากใหญ่ 120/9 หมู่ที่ 3
3468 นาย ภูกริช ประมาณปลวัชร เชียงรากใหญ่ 120/11 หมู่ที่ 3
3469 นาง บุญญาภรณ์ โสนาง เชียงรากใหญ่ 120/12 หมู่ที่ 3
3470 นาย กิตติกร โสนาง เชียงรากใหญ่ 120/14 หมู่ที่ 3
3471 นาย สุทัด อ่อนมะณี เชียงรากใหญ่ 120/21 หมู่ที่ 3
3472 นางสาว กิ่งกาญจน์ แก่นขนุน เชียงรากใหญ่ 120/22 หมู่ที่ 3
3473 นาย ปรีชา ชูวงษ์ เชียงรากใหญ่ 120/25 หมู่ที่ 3
3474 นางสาว พัชยา มาหนองโดน เชียงรากใหญ่ 122/1 หมู่ที่ 3
3475 นาย นริศ สุขจันทร์ เชียงรากใหญ่ 122/2 หมู่ที่ 3
3476 นาย บุญกอง กุลเกตุ เชียงรากใหญ่ 126/1 หมู่ที่ 3
3477 นางสาว สโรชา แจ่มแป้น เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3478 นางสาว จันทิมา นวมเพชร์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3479 นางสาว สำราญ โพธิ์ทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3480 นาย วิชา กลางสุโพธิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3481 นาย ประดิษฐ์ กุลเกตุ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3482 นาง พยงค์ แป้นมุข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3483 นาย ไมตรี กอบวัฒนกุล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3484 นางสาว ปริษา ภูริชญาธนาธร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3485 นาย บรรชา ชำนาญจิตร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3486 นาง บัวสา ทองสลับ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3487 นาย สมเกียรติ ดีขุนทด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3488 นาย สาโรจน์ รูปสูง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3489 นาง ปราณี ศรีชลาลัย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3490 นาย ทองม้วน สังข์ต่อม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3491 นาย นิมล โหมดม่วง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3492 นาง เพ็ญ โหมดม่วง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3493 นาย คำฟอง โคตรชมภู เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3494 นาย ไพวรรณ ผิวละมัย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3495 นางสาว นุสชรา โพธิ์ทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3496 นาย คำนาย หาสีงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3497 นางสาว จารุดา หลายรุ่งเรือง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3498 นาย สวง ขอบอรัญ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3499 นาง ทองสุข ต่อโชติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3500 นาย สมลักษ แก้วปักปิ่น เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3501 นาย สุชิน พลายยงค์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3502 นาง ละมัย กุลเกตุ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 3
3503 นางสาว สมพร ภาคธรรม เชียงรากใหญ่ 2 หมู่ที่ 4
3504 นางสาว สายใจ ชมภูอ่อน เชียงรากใหญ่ 16 หมู่ที่ 4
3505 นาย โชคชัย อิงคณะองอาจ เชียงรากใหญ่ 16/10 หมู่ที่ 4
3506 นาย อำนวย ชมภูอ่อน เชียงรากใหญ่ 18/4 หมู่ที่ 4
3507 นาง ปลิว เขียวนิล เชียงรากใหญ่ 40 หมู่ที่ 4
3508 นาย อภิชัย ฉัตรพงศ์พร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3509 นาง วิไล จรีรัตนชาติ เชียงรากใหญ่ 50/2 หมู่ที่ 4
3510 นาย สุวรรณ จรีรัตนชาติ เชียงรากใหญ่ 50/3 หมู่ที่ 4
3511 นาย วสุ จรีรัตนชาติ เชียงรากใหญ่ 50/4 หมู่ที่ 4
3512 นาย ปิ่นทอง คำนนท์ เชียงรากใหญ่ 50/7 หมู่ที่ 4
3513 นางสาว ทิพย์สุดา รวีเพชรปัญญา เชียงรากใหญ่ 50/8 หมู่ที่ 4
3514 นาย มงคล หงสาภิวัฒน์ เชียงรากใหญ่ 58 หมู่ที่ 4
3515 นาย พูนลาภ หงสาภิวัฒน์ เชียงรากใหญ่ 58/1 หมู่ที่ 4
3516 น.อ. เดช กลิ่นเกลา เชียงรากใหญ่ 65/3 หมู่ที่ 4
3517 พล.ต.หญิง เสาวณี เสียงอ่ำ เชียงรากใหญ่ 65/4 หมู่ที่ 4
3518 นางสาว อภินันท์ ฉัตรพงศ์พร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3519 ร.ต.หญิง สมประสงค์ เสียงอ่ำ เชียงรากใหญ่ 65/8 หมู่ที่ 4
3520 นาย ดำเนิน สุวรรณแสน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3521 นาย วันมงคล สีดาโคตร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3522 นาย สมปอง แก่นชัยภูมิ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3523 นาย ธนากร สังคะโพน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3524 นาย สุรชัย คำเมืองไสย์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3525 นาย สุชีพ ขวัญเรือน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3526 นางสาว นิภาพรรณ สุดสระ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3527 นาย สมบุณ เชียงวัน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3528 นาย ประพันธ์ชัย ปานพิมพ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3529 นางสาว สุนิสา สาดหาพันธ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3530 นางสาว ปัญญาพร เยาวะ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3531 นาง อาริสา มีแก้ว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3532 นางสาว สุทัศน์ ดูงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3533 นางสาว พิมพ์วรรณ ไทรชมภู เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3534 นาย อุธา สิมมาทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3535 นาย สมพิษ ศรีภูทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3536 นาย ปัญญา ทัพซ้าย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3537 นาย ศิริเชษฐ์ คงจิตร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3538 นาย ไพฑูรย์ หอมสุ่ม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3539 นาง ลดาวัลย์ อินทรขลิบ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3540 นาย ธวัชชัย ไชยคำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3541 นาย สุภาพ พิมพิไชย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3542 นาง ทองสุข ยุงกลาง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3543 นาย วิรัช ชัยโชติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3544 นาย อัษฎาวุธ พิมพิไชย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3545 นาย วันชัย แซ่ซ้ง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3546 นาย ทองดี กระแก้วพันธ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3547 นางสาว จันทกานต์ จามจุรี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3548 นาย ประกอบ อินทร์ชูฤทธิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3549 นาย สมพร อินทร์ชูฤทธิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3550 นาย ธวัช กระแก้วพันธ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3551 นาย ชัยวัตร ปันยารชุน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3552 นาง ชญานิศ ทังสี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3553 นางสาว วรรณภา สุดงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3554 นางสาว ปราณี แซ่ฉั่ว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3555 นาย ณัฐวุฒิ บัวหลวง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3556 นางสาว นงลักษณ์ ราไม้ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3557 นาย สุริยัน อินทร์สุริยา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3558 นาย ธนัตถ์ศุภสัณฑ์ น้อยรอด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3559 นาย เทิดศักดิ์ อวยพร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3560 นาย บรรจง อยู่ท้วม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3561 นาย สำเริง อาคมนันท์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3562 นาย ธงชัย ภู่เฉลิมตระกูล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3563 นาย ลำพันธ์ จิตรช่วย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3564 นาย มานพ พรหมอินทร์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3565 นาย ยงยุทธ ภู่เฉลิมตระกูล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3566 นาย เงิน มีณรงค์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3567 นาย ธเนตร ผาด่านแก้ว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3568 นาง ลักษิกา ปัญจชัย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3569 นาง สุพัตรา อิงคณะองอาจ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3570 นาย ณรงฤทธ์ จตุรงค์วิวัฒน์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3571 นาย กรวิชย์ สีหะวงษ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3572 นาย ปัญญา สีหะวงษ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3573 นาย สนั่น เพียรประสม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3574 นางสาว ทัศนีย์ อินทร์อาราม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3575 นาย จันทร์ จันที เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3576 นาย ประครอง สาธิสุข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3577 นาย วิชัย ศรีสวัสดิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3578 นาย วงษ์เดือน นุสีอัน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3579 นางสาว ปณิตา สวนมา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4
3580 นาย บุญสม วรรณเสน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3581 นาย รุ่งโรจน์ ทองเย็น เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3582 นาย จิรทีปต์ มีชูโภชน์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3583 นาย อุกฤษณ์ อนุอิน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3584 นาง เรไร ไชยเลิศ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3585 นาย วิทยา เหมือนสุวรรณ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3586 นาย วิน เหมือนสุวรรณ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3587 นาย สมนึก เที่ยงตรง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3588 นาย สมัย ลาดละคร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3589 นาย ณรงค์ ไชโย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3590 นาย ณรงค์ พิมจำลอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3591 นาย สุเทพ อ่อนวิมล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3592 นาย บุญส่ง อาจศึก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3593 นาย จำรัส วระโชติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3594 นาย สีทุน ปอสี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3595 นาย อดิศักดิ์ ศรีสุขโข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3596 นาย ผจญ ถาอ่อนศรี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3597 นาย ณัฐพล เขียวน้อย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3598 นาย สมศักดิ์ สุขเดโช เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3599 นาย ภักดี สาระปัญญา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3600 นาย มนัส เวียงไชย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3601 นาย สานิตย์ นนทะเสน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3602 นาย สมชาย จันทนศักดิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3603 นางสาว ดวงจันทร์ พลเยี่ยม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3604 นาย สนั่น สุขี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3605 นางสาว วรรณี สุขะปณะ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3606 นาย อนัน อ้นเนียม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3607 นาง มลฑา สุวรรณโณ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3608 นาย จิตติ ชัยชะนะ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3609 นาย วุฒินันท์ จันหอม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3610 นาย อาพิชิต ทองมี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3611 นางสาว สุพันธ์ แก่นแดง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3612 นางสาว ตติยา ดรมุ่ง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3613 นาย ชัยภูมิ ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3614 นาย โอภาส บุญพ่วง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3615 นาย ประถม เพชรรัตน์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3616 นาง สายหยุด ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3617 นางสาว ภารินีย์ ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3618 นาง จิรภัทร ถิ่นที่ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3619 นาย ทวี ทองคุ้ม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3620 นาย เกรียงไกร ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3621 นางสาว เสาวรส ตาคะ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3622 นางสาว มุกดา สุภาพ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3623 นาง พรสุรีย์ พิมจำลอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3624 นาย ประเทือง ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3625 นาง แววตา วระโชติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3626 นาง นงนาค ลาดละคร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3627 นาง สมบุญ กรผลึก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3628 นาง อำพรรณ์ อ้นเนียม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3629 นาง ดวงฤทัย ปั้นทิม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3630 นาย พยูร บุญโรจน์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3631 นางสาว พรทิพา บุตรศรี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3632 นางสาว เข็มทอง ช่วงวงษ์หล้า เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3633 นางสาว วราภรณ์ โพธิ์คำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3634 นางสาว กิตติยา ดำริห์สระน้อย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3635 นางสาว ศิรินิรันดร์ แสงสุวรรณ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3636 นางสาว ปณิดา หมวกเสนา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3637 นาง ใจแก้ว เรือนปลี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3638 นาง คะนึง วงษ์สมบัติ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3639 นาง นงนุช โพธิ์ศรี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3640 นาย ลำดวน ปลัดเทศ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3641 นาย ถนอมจิตร นามป้อง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3642 นาย ประเจน ปินะเต เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3643 นาย เจริญ จันทร์ไทย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3644 นาย พรชัย ชาวชอบ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3645 นาย พรากรณ์ อินทัพ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3646 นางสาว ปัทมาภรณ์ รัตนสาขา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3647 นาง มะลิวัน หมวกเสนา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3648 นาง สำรวย พินชาย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3649 นาย มงคล คุ้มสอน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3650 นาย ไมตรี ศิริขันธ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3651 นาย สมภาร ทิพย์สิงห์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3652 นาย ศรีสมร กองประดับ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3653 นาย ส.อิทธิพล อินทศร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3654 นาง ขนิษฐา เสมมา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3655 นาย วิทยา ใจฉลาด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3656 นาย เขียน สร้อยทิพย์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3657 นาย กฤษณะ งานงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3658 นาย ปัญญา ปินะเต เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3659 นาย มนตรี อันอาน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 4 ที่พักคนงาน
3660 นาย เนียม ทองก้อน เชียงรากใหญ่ 5 หมู่ที่ 5
3661 นาย จำลอง ใจการุณ เชียงรากใหญ่ 5/10 หมู่ที่ 5
3662 นางสาว ณัฏฐวีร์ จันทร์กลิ่น เชียงรากใหญ่ 23/12 หมู่ที่ 5
3663 นาง ฉวี ทองจันทร์ เชียงรากใหญ่ 44/1 หมู่ที่ 5
3664 นาง ประไพ แจ้งดี เชียงรากใหญ่ 44/2 หมู่ที่ 5
3665 นางสาว สุภาพร แย้มเสาธง เชียงรากใหญ่ 44/3 หมู่ที่ 5
3666 นาง พัน ทองจันทร์ เชียงรากใหญ่ 44/4 หมู่ที่ 5
3667 นางสาว ทิพย์สุดา สายดี เชียงรากใหญ่ 53/3 หมู่ที่ 5
3668 นาย เฉลิมพร ธเนศากร เชียงรากใหญ่ 59/1 หมู่ที่ 5
3669 นาย ไชยพล เขียวอำพร เชียงรากใหญ่ 59/5 หมู่ที่ 5
3670 นางสาว ภัสจิรา หงษ์สีสกุล เชียงรากใหญ่ 70/7 หมู่ที่ 5
3671 นาย ทองจันทร์ ทองแม้น เชียงรากใหญ่ 73/15 หมู่ที่ 5
3672 นาง ผิน ลือฤทธิ์ เชียงรากใหญ่ 111/4 หมู่ที่ 5
3673 นาย ธีรภพ ปรงจิตต์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3674 นาย สุวัฒชัย นิ่มนวล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3675 นางสาว ภัชรีย์ ทองดอนง้าว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3676 นางสาว จงจิต มีมาก เชียงรากใหญ่ 111/14 หมู่ที่ 5
3677 นางสาว ดาราเกศ ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3678 นางสาว ศุภนิจ ทองบำรุง เชียงรากใหญ่ 115/152 หมู่ที่ 5
3679 นาง กัลยา สุนทรธรรมกุล เชียงรากใหญ่ 115/155 หมู่ที่ 5
3680 นางสาว สุธิญา เมินดี เชียงรากใหญ่ 115/156 หมู่ที่ 5
3681 นางสาว สุทัศนีย์ ศรีสรากรณ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3682 นาย สุทัศน์ ลาภส่งผล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3683 นางสาว คำพันธ์ อุตโค เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3684 นาง ทองอยู่ คร้ามยิ้ม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3685 นาง มะเฟือง ดอกเงิน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3686 นางสาว บุญชู เขียวอำพร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3687 นาง จงจิต ดีงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3688 นาย สนับ ชันกระโทก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3689 นาย คมสัน ปีกลม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3690 นาย เจริญชัย ชิณศรี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3691 นางสาว มาลัย ทองลับแลง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3692 นาย สุวิจักษณ์ ชูอารมย์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3693 นาย อนุชา เขียวอำพร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3694 นาย มานพ สุดงาม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3695 นาย พยาม ทองสุข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3696 นาย เฉลิม กระแสโสม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3697 นาง โสภา ดุลยกุล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3698 นางสาว วันใหม่ แนบสนิท เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3699 นาง อมรรัตน์ ลู่ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3700 นาง เพ็ญผกา วงศรีดี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3701 นางสาว นวรัตน์ กวางทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3702 นางสาว พัฒชรินทร์ สารสม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3703 นางสาว ประจบ พวงศิลป์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3704 นาย กฤษณะ พวงศิลป์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3705 นาย วันลพ รุจิพุฒ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3706 นาย มาโนชญ์ ทองดอนง้าว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3707 นางสาว จุติพร เขียวอำพร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3708 นาง สิงหา โพธิ์ทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3709 นาย สมพงษ์ บริสุทธิ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3710 นาย เรืองเดช พูนรักษ์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3711 นาย ยืนยง บุญพยา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3712 นาย ทองลักษณ์ เจริญรัฐ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3713 นาง รัศมี บุญเปรม เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3714 นาง เล็ก พุดทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3715 นาย วิบูลย์ หินกอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3716 นาย มงคลชัย หล้าคำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3717 นางสาว รุ่งอรุณดิ์ อยู่ทอง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3718 นาย สุวิทย์ สุดหล้า เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3719 นางสาว รำไพ วงศ์ศร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3720 นาย ชาตรี วงศ์ศร เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3721 นางสาว ปิยะมาศ พลสิน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3722 นาย สมศักดิ์ รักซ้อน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3723 นางสาว ใจรัก สุวรรณมาลิก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3724 นางสาว จินดา คำวัน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3725 นางสาว นันทา ชูปั้น เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3726 นาย ธวัชชัย อ่อนนวล เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3727 นางสาว สุพัตรา ขันอินทร์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3728 นางสาว ปาริฉัตร พวงพิลา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3729 นาย สังวาล แนวทัด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3730 นาง สมปอง คำสวน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3731 นาย สนอง เจิมจันทร์ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3732 นาย อเนก กอบเกตุ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3733 นาย สมาน เพ็ชร์แก้ว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3734 นาย บุญฤทธิ์ อนาไชย เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3735 นางสาว สายใจ สดุดี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3736 นาย ณรงค์ ระหลา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3737 นาง สมจิตร์ ปาทาคำ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3738 นาย สุรเดช กอบเกตุ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3739 นาย พูน ใจเอื้อ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3740 นาย วีระศักดิ์ ฉัตรบุบผา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3741 นางสาว นงนุช การนอก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3742 นาย วิโรจน์ น้อยอินหนู เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3743 นางสาว เดือนลัดดา ทบแก้ว เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3744 นางสาว ทองดา รู้เจน เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3745 นาย สุริยา สุครีพ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3746 นาย สมเกียรติ หมาดเอียด เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3747 นาย ปัญญา กะทา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3748 นาย วีระพล นวลสุข เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3749 นาย สุทนต์ โพธาเมือง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3750 นาย อภินันท์ วันแรก เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3751 นาย สุรวุฒิ ทันดี เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3752 นาย วัชระ จันสา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3753 นาย อนันต์ จันบา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3754 นาย ณัฐวุฒิ จูงศิริ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3755 นาย ปราชญเปรื่อง มาโยธา เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3756 นาย โยธิน พจชนาถ เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3757 นาย พรเทพ ชาคง เชียงรากใหญ่ หมู่ที่ 5
3758 นางสาว เยาวดี ลามี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3759 นาย วัลลภ เปล่งเสียง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3760 นางสาว พิมพ์วิไล มีนันต์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3761 นาย ภัทราวุฒิ สมสะอาด เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3762 นาย พิบูลย์ สุขแสง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3763 นาย จำลอง ดีเผือก เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3764 นาย สุพจน์ วาสะรัมย์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3765 นาย ภูมินทร์ สีหันต์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3766 นาง กมลนิชา ทัดชวด เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3767 นาย เสวก รุจิฉาย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3768 นาง ศรีไพร แขวนโพธิ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3769 นาง อรสา สมสอน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3770 นาง หนูจันทร์ แดงประโคน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3771 นางสาว วรยา ทรัพย์ชิต เชียงรากน้อย 95/1 หมู่ที่ 1
3772 นาย ประยูร สิตวงษ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3773 นาย ไตรรัก ส้มไทย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3774 นางสาว นสรา ส้มไทย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3775 นาย สุเทพ ส้มไทย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3776 นาย สมพร แก้วไชย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3777 นาย เกียรติศักดิ์ ปัญจาคะ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3778 นาง ทัศวรรณ์ ปัญจาคะ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3779 นาย ธวัชชัย ชอบแก้วกาง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3780 นาย ฐานันดร ภู่เอี่ยม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3781 นาย นัฐพล คร้ามสมร เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3782 นาง นิศา บุญกลาง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3783 นาง ศิริรัตน์ มหาวัง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3784 นาย วุฒิชัย แก้วเมตตา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3785 นาย ธนาธิป ปัญจาคะ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3786 นาง สุนันต์ วงศ์ครุฑธ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3787 นาย สุรชัย ดิษฐเต้ยหลวง เชียงรากน้อย 6 หมู่ที่ 1
3788 นาย สิทธิผล ปันทะ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3789 นาง ประสิทธิ์ โมกงาม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3790 ร.อ. ณัฐดนัย ผลกล่ำ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3791 นาง สังเวียน เทียนทอง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3792 นางสาว อุไร พุ่มจันทร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3793 นาย ประสาร พลอยล้วน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3794 นาย ศุภักษร ดิษฐเต้ยหลวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3795 นาย ณรงค์ มีประวัติ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 1
3796 นาย อัษฎา อุบลแย้ม เชียงรากน้อย 19 หมู่ที่ 3
3797 นาย สุชาติ เทียนทอง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3798 นาง ศรีอรุณ อิ่มอุรา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3799 นาย มณฑล ทองหล่อ เชียงรากน้อย 55/1 หมู่ที่ 3
3800 นาย เฉลย โสธรรมมา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3801 นาย อ๊อต พันธุ์นุ่ม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3802 นางสาว สำลี กงกำปั่น เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3803 นาย วิรัตน์ รอดบุญมา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3804 นาย ถาวร ทับทวี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3805 นาง พรพรรณ ถาดทอง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3806 นางสาว สังวาลย์ สินศิริ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 3
3807 นาย กอบชัย มาโต เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3808 นาย อัมรินทร์ คงสน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3809 นางสาว อนันต์ พุ่มพวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3810 นาง จารุวรรณ เสมอหัตถ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3811 นาย สุรินทร์ ทองคล้าย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3812 นาง รุ่งทรัพย์ พุ่มพวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3813 นาย พีรพงศ์ นบนอบ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3814 นางสาว พิชยาณัญช์ ดิษฐเต้ยหลวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3815 นาง บุญเรือน สุริยันต์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3816 นาย จงรักษ์ เรืองเนตร เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3817 นาง รวีกานต์ รุจิฉาย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3818 นางสาว สำเนา วงษ์ศรี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3819 นางสาว พัชรี ศิลธรรม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3820 นาง สมใส แสงรักษา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3821 นาย ชาญชัย ป้องนู เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3822 นางสาว สินินาฎ ยี่หวา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3823 นางสาว สุจิตรตรา วรจันทร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3824 นาย ดำรงค์ สอาดเอี่ยม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3825 นางสาว สุนารี มีสุข เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3826 นาย บุญเรือน แก้ววงษา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3827 นาง อ้อย บุตรเงิน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3828 นาง สุพรรณ์ เชื้อสุวรรณ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3829 นาย เฉลย ผลงาม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3830 นางสาว รุ้งตะวัน ธุรี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3831 นาง สมจิตร เพ็ญดี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3832 นาย อุเทน ภาคแสวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3833 นาย ไพรงาม ภาคแสวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3834 นาย บรรเจิด นิยมแก้ว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3835 นาย พรรณพงษ์ ภาคแสวง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3836 นาย กองฤทธิ์ บัวกองท้าว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3837 นาย สิทธิชัย ลาไม้ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3838 นางสาว น้ำผึ้ง ลาไม้ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3839 นาง อมรรัตน์ อาจดีลัง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3840 นางสาว นิตยา ธีระวุฒิ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3841 นาย กีรติ สุริยันต์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3842 นางสาว ตระกูล จันทรมนตรี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3843 นาย สมเจตน จิตร์เนตร เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3844 นาย สถิตต์พร แสงฤทธิ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3845 นาย อภิสิทธิ์ สิทธิคำทับ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3846 นาง เพ็ญ สถาพร เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3847 นาย มาณัฐ ลาไม้ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3848 นาง ละม่อม จำรูญจิต เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3849 นาย ยอด น้ำทิพย์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3850 นาย ประยูร ศรีทัศยศ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3851 นางสาว สุดใจ ไม้จันทร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3852 นาย อิทธิพล วงษ์ปลา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3853 นาง สินจัย นอกไธสง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3854 นาย พิศาล โสระสะ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3855 นาย สุทธิพล แสงเผือก เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3856 นางสาว ทิพวรรณ ศาลา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3857 นาย สมคิด เผือกชัยภูมิ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3858 นาง พรทิพย์ ศรีเกิดพงษ์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3859 นาย กิติศักดิ์ ดีจันทร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3860 นาง ทิพย์สุคนธ์ สมมิตร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 4
3861 นาย อภิเดช แสนนาใต้ เชียงรากน้อย 136/1 หมู่ที่ 5
3862 นาย วีระพงษ์ มหาวงศ์ เชียงรากน้อย 136/2 หมู่ที่ 5
3863 นาย หิรัญ เชียงของ เชียงรากน้อย 136/3 หมู่ที่ 5
3864 นาย พรอนันต์ ยิ้มแย้ม เชียงรากน้อย 136/4 หมู่ที่ 5
3865 นาง วาสนา แสงนาค เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3866 นางสาว จำเนียร ศรีจันทร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3867 นางสาว นงนุช ยินดีโภชน์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3868 นาย อนนท์ ด้วงนิ่ม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3869 นาง ต่อม ผาแดง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3870 นางสาว รัตนภรณ์ ลุนละหุย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3871 นาย วิทยา จันทคาด เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3872 นาย ทองแดง คำปินโน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3873 นาย ประจักษ์ สุดสวาท เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3874 นาย สันติชัย ใจตรง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3875 นาย ธนพล ยินดี เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3876 นาย ชาลี ใจมั่น เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3877 นาย ทวัฒชัย คำแสน เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3878 นาย สมจิตร อินทร์รัมย์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3879 นาย วิทูล ราษีงาม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3880 นาย สว่าง หาญแรง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3881 นางสาว เชาวรัตน์ ธรรมวุฒา เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3882 นาย ปรีชา อ่างบัว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3883 นางสาว สมบัติ อ่างบัว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3884 นางสาว เพชรมณี ยังสมุทร์ เชียงรากน้อย 143 หมู่ที่ 5
3885 นาย จารุต เชิดในเมือง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3886 นาง ชะลอ โคกเขียว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3887 นาย นันทชัย คุ้ยเขี่ย เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3888 นาย สวัสดิ์ เรืองเพ็ชร์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3889 นาย ภาณุ สวนพรหม เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3890 นาย เสน่ห์ สุวรรณสิงห์ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3891 นาย อาทิตย์ แจ่มสว่าง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3892 นาย ประยงค์ มงคล เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3893 นางสาว จุฑามาศ ศิริ เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3894 นาย สุขเกษม จันทร เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3895 นาย นวรัฐ ใจเที่ยง เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3896 นางสาว อรอุมา อ่างบัว เชียงรากน้อย หมู่ที่ 5
3897 นาง นุชนาฎ จานสิบสี คลองควาย หมู่ที่ 1
3898 นาง อุบล กนิฐายนต์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3899 นางสาว สายชล ทองประยงค์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3900 นาย มโณทัย ไตรสนธิ์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3901 นางสาว หทัยทิพย์ แสดง คลองควาย หมู่ที่ 1
3902 นาย ญาณวุฒิ ทองประยงค์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3903 นาง รุ่งนภา เอื้อประยูรวงศ์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3904 นาง วาสนา รัชตะนาวิน คลองควาย หมู่ที่ 1
3905 นางสาว กุ้ง เปรมสมิติ คลองควาย หมู่ที่ 1
3906 นาย คมสันต์ ปิ่นแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 1
3907 นาย ธารา ธรรมจารี คลองควาย หมู่ที่ 1
3908 นาง อุษา พวงขาว คลองควาย 91/2 หมู่ที่ 1
3909 นาง เหล่ มณีวงษ์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3910 นางสาว นิตา ดวงประชา คลองควาย หมู่ที่ 1
3911 นาย นพัต เอื้อประยูรวงศ์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3912 นาย พีระ สุภาพ คลองควาย หมู่ที่ 1
3913 นาย กุลวัฒน์ บัววัน คลองควาย 91/3 หมู่ที่ 1
3914 นาย ไพทูล ไกลภัย คลองควาย หมู่ที่ 1
3915 นางสาว อรสา เพชร์งาม คลองควาย หมู่ที่ 1
3916 นางสาว พัฒชรี ผลมะเฟือง คลองควาย หมู่ที่ 1
3917 นางสาว นิตยา ขนันไทย คลองควาย หมู่ที่ 1
3918 นาย อาทิตย์ แก้วแจ่ม คลองควาย หมู่ที่ 1
3919 นาย วิเชียร ประสพผล คลองควาย หมู่ที่ 1
3920 นาย เสน่ห์ ธาระพุฒ คลองควาย หมู่ที่ 1
3921 นาง สุชาดา แก้วภู่พานิช คลองควาย หมู่ที่ 1
3922 นางสาว สุรีรัตน์ เพ็ชร์งาม คลองควาย หมู่ที่ 1
3923 นาย สังวาล สุดปรึก คลองควาย 84/4 หมู่ที่ 1
3924 นาย พร สุดปรึก คลองควาย หมู่ที่ 1
3925 นาย ฉัตรชัย สนเจริญ คลองควาย หมู่ที่ 1
3926 นาย ปิยะพงษ์ ศรีโสภา คลองควาย 66/2 หมู่ที่ 1
3927 นาย บรรจง พวงศรี คลองควาย หมู่ที่ 1
3928 นาง ปราณี โตทอง คลองควาย หมู่ที่ 1
3929 นาง บรรจง สะละกูดึง คลองควาย หมู่ที่ 1
3930 นางสาว จันที เพ็ชร์งาม คลองควาย หมู่ที่ 1
3931 นางสาว สมหมาย ยานพาณิชย์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3932 นาย อดุลย์ ไม้ตรีวงศ์ คลองควาย หมู่ที่ 1
3933 นาย เศรษฐสิทธิ์ เมธีวัฒนะ คลองควาย 74/5 หมู่ที่ 1
3934 นาย สมชาย แก้วเกตุ คลองควาย 115 หมู่ที่ 1
3935 นาย บุญธรรม บุญสุภา คลองควาย หมู่ที่ 2
3936 นาง ทิพนภา เกษมสงคราม คลองควาย 74 หมู่ที่ 2
3937 นางสาว กนกวรรณ รัตนพงษ์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3938 นาย เล็ก ก้านขาว คลองควาย 77 หมู่ที่ 2
3939 พ.ต.อ. สมหมาย นาคสีหมอก คลองควาย 105/1 หมู่ที่ 2
3940 พ.ต.ท. ชูเกียรติ อิ่มใจธรรม คลองควาย 105/3 หมู่ที่ 2
3941 นางสาว พรรณทิพา มีมั่น คลองควาย หมู่ที่ 2
3942 นาย การุณ ดวงฉาย คลองควาย หมู่ที่ 2
3943 นาย ศุภชัย เหมมาลา คลองควาย หมู่ที่ 2
3944 นาย วินัย ไตรสถาน คลองควาย หมู่ที่ 2
3945 นาง อ้อย แทนทด คลองควาย หมู่ที่ 2
3946 นาย สุดใจ คารวะสมบัติ คลองควาย หมู่ที่ 2
3947 นาง อิศรา รัมมะวาส คลองควาย หมู่ที่ 2
3948 นาย อานนท์ สร้อยทอง คลองควาย หมู่ที่ 2
3949 นาย อุบล ซอมรัมย์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3950 นาย บุญจันทร์ ไชยคำ คลองควาย หมู่ที่ 2
3951 นางสาว ละมัย วิเศษอุตร คลองควาย หมู่ที่ 2
3952 นาย ประสงค์ ภูหัวไข่ คลองควาย หมู่ที่ 2
3953 นางสาว ยุพา ปิ่นแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 2
3954 นาย นภดล ชิราพร คลองควาย 8/8 หมู่ที่ 2
3955 นาย สมบูรณ์ โนนทิง คลองควาย หมู่ที่ 2
3956 นาย อุดม สว่างวงษ์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3957 นาง สมจิตร มณีศรี คลองควาย หมู่ที่ 2
3958 นาง ลิ้นจี่ ทุ่งไธสงค์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3959 นาง ทองจันทร์ แดงประโคน คลองควาย หมู่ที่ 2
3960 นางสาว เสาวนีย์ จันทร์ภักดี คลองควาย 15/2 หมู่ที่ 2
3961 นาย รุ่งโรจน์ ฝอยฝน คลองควาย หมู่ที่ 2
3962 นาง อารมณ์ มะลิวรรณ คลองควาย หมู่ที่ 2
3963 นาย ยงยุทธ ชมพู คลองควาย หมู่ที่ 2
3964 นาย สุริยันต์ พุ่มพวง คลองควาย หมู่ที่ 2
3965 นาง สำอาง แซ่เจีย คลองควาย หมู่ที่ 2
3966 นางสาว รัตนาภรณ์ ปทุมสุขใจ คลองควาย 107 หมู่ที่ 2
3967 นาย กิตติพงศ์ ปิ่นแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 2
3968 นาย เชาวลิต อ่อนไสว คลองควาย หมู่ที่ 2
3969 นาย ทองพูน รังไธสงค์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3970 นาง ระเบียบ ไตรยางค์ คลองควาย 17 หมู่ที่ 2
3971 นาย โคราช ชัยรักษา คลองควาย หมู่ที่ 2
3972 นาย อำนาจ ขันตะเภา คลองควาย หมู่ที่ 2
3973 นาง วนิสา สมบัตวงค์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3974 นาย ยุ่ง ผ่องผุด คลองควาย หมู่ที่ 2
3975 นาย สมพงษ์ พวงขาว คลองควาย หมู่ที่ 2
3976 นาย ภาคภูมิ ผลมะเฟือง คลองควาย หมู่ที่ 2
3977 นาย พัลลภ อยู่คงสิน คลองควาย หมู่ที่ 2
3978 นาย เอกรินทร์ พวงอ่อน คลองควาย หมู่ที่ 2
3979 นาย สมพงษ์ ต้นรัง คลองควาย หมู่ที่ 2
3980 นางสาว บุญหยาด มะลิวรรณ คลองควาย หมู่ที่ 2
3981 นาย สังวน โอสถจันทร์ คลองควาย หมู่ที่ 2
3982 นาย มงคล จุ้ยประเสริฐ คลองควาย หมู่ที่ 2
3983 นางสาว บุญสมพร อุ้มญาติ คลองควาย หมู่ที่ 2
3984 นาย ถวิล ก้านขาว คลองควาย หมู่ที่ 2
3985 นาง วาสนา ซาเฮ้า คลองควาย หมู่ที่ 2
3986 นาย ไพศาล มะลิวรรณ คลองควาย หมู่ที่ 2
3987 นาย พิเชษฐ ปฤกษา คลองควาย หมู่ที่ 2
3988 นาย นคร เจริญถลุง คลองควาย หมู่ที่ 2
3989 นาย ไพฑูรย์ สายดง คลองควาย หมู่ที่ 2
3990 นาย เชาวลิต อ่อนคีรี คลองควาย หมู่ที่ 2
3991 นาง อุบล อนันต์วิรัช คลองควาย หมู่ที่ 2
3992 นางสาว สิรินทรา สุขพิศาล คลองควาย หมู่ที่ 2
3993 นาย สุกมล เจนหนองแวง คลองควาย หมู่ที่ 2
3994 นางสาว สัมฤทธิ์ มีระกูล คลองควาย หมู่ที่ 2
3995 นางสาว ยุพา บานศิริ คลองควาย หมู่ที่ 2
3996 นาย มานิตย์ ตุ้มทอง คลองควาย หมู่ที่ 2
3997 นาย สมศักดิ์ สมานพร้อม คลองควาย หมู่ที่ 2
3998 นาง อุมาภรณ์ บุญบัณฑิต คลองควาย หมู่ที่ 2
3999 นางสาว เกวรินทร์ สินมา คลองควาย หมู่ที่ 2
4000 นาย พิสิฐ มีวงค์สม คลองควาย หมู่ที่ 2
4001 นาย ไกรษร โกมาลย์ คลองควาย หมู่ที่ 2
4002 นางสาว เขมจิรา ด่านขุนทด คลองควาย หมู่ที่ 2
4003 นาย พงศ์ประชา คงนอง คลองควาย หมู่ที่ 2
4004 นางสาว จิราพร เหมพุทธ คลองควาย หมู่ที่ 2
4005 นางสาว สิริมนัส โยสีดา คลองควาย หมู่ที่ 2
4006 นางสาว อัฉรา ดีสูงเนิน คลองควาย หมู่ที่ 2
4007 นางสาว วรัญญา น้อยตั้ง คลองควาย หมู่ที่ 2
4008 นาง จงดล ขันอินทร์ คลองควาย หมู่ที่ 2
4009 นาย เสนอ ขุนศรีรอด คลองควาย หมู่ที่ 2
4010 นางสาว จารุพร อุ้มญาติ คลองควาย หมู่ที่ 2
4011 นาย สนอง มุขศรี คลองควาย หมู่ที่ 2
4012 นาง สุพรรณี หาญใจไทย คลองควาย หมู่ที่ 2
4013 นาย ณรงค์ หาญใจไทย คลองควาย หมู่ที่ 2
4014 นาย สมศักดิ์ เหลืองศิริ คลองควาย หมู่ที่ 2
4015 นาย ธีระชัย ปั้นศรีทอง คลองควาย หมู่ที่ 2
4016 นาง เรณู นิลดี คลองควาย 5/1 หมู่ที่ 3
4017 นางสาว บุศริน ใจเร็ว คลองควาย หมู่ที่ 3
4018 นางสาว อัมพร เชิดชู คลองควาย 29/2 หมู่ที่ 3
4019 นาย ณัฐกานต์ นวลเจริญ คลองควาย หมู่ที่ 3
4020 นาย ศิริพงษ์ ดอกมะขาม คลองควาย หมู่ที่ 3
4021 นาย พัฒนพันธ์ สุขยิ่ง คลองควาย 50/2 หมู่ที่ 3
4022 นางสาว อรัญญา วงศ์วัจฉละกุล คลองควาย 23/4 หมู่ที่ 3
4023 นาย ก้องเกียรติ เจริญพานิช คลองควาย 14/3 หมู่ที่ 3
4024 นาย ประสาตร์ พันธุ์ขนุน คลองควาย หมู่ที่ 3
4025 นางสาว แฉล้ม ดอกเงิน คลองควาย หมู่ที่ 3
4026 นาง ชลนดา ลำใยผล คลองควาย หมู่ที่ 3
4027 นาง ดำเนิน นิลกล่ำ คลองควาย หมู่ที่ 3
4028 นางสาว ศิริพร จันทรพิบูล คลองควาย 18/2 หมู่ที่ 3
4029 นาย อุดม ปันท่าเรือ คลองควาย 19/1 หมู่ที่ 3
4030 นาย วิว มะลิทอง คลองควาย 42/2 หมู่ที่ 3
4031 นาย บุญมี วงษ์ขำ คลองควาย หมู่ที่ 3
4032 นาง ปรียานุช วงศ์ประสิทธิ คลองควาย หมู่ที่ 3
4033 นางสาว ขนิษฐา แก้วอัมพวา คลองควาย หมู่ที่ 3
4034 นาย เทวิน เจียมสมัย คลองควาย หมู่ที่ 3
4035 นาย วินัช นิลกล่ำ คลองควาย หมู่ที่ 3
4036 นางสาว สายฝน ไม้อ่อน คลองควาย หมู่ที่ 4
4037 นาย ถวิล ทองเกลี้ยง คลองควาย หมู่ที่ 4
4038 นางสาว ส้มแป้น คำเมฆ คลองควาย หมู่ที่ 4
4039 นางสาว มะลิ ประจงจัด คลองควาย หมู่ที่ 4
4040 นาย สนธยา ร่มโพธิ์ทอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4041 นางสาว สมศรี หุ่นห้อย คลองควาย หมู่ที่ 4
4042 นาย สุทธิชัย ชัยสิทธิ์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4043 นาง สมศรี มีสุข คลองควาย หมู่ที่ 4
4044 นาย ประภาส ทองอยู่ คลองควาย หมู่ที่ 4
4045 นาง ลำพอง ปรุ่งนา คลองควาย หมู่ที่ 4
4046 นางสาว โอรส ใยแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 4
4047 นาย คำพวง แสนสวนจิก คลองควาย หมู่ที่ 4
4048 นาย สายชล หนองแก คลองควาย หมู่ที่ 4
4049 นาย สมชาย หนองแก คลองควาย หมู่ที่ 4
4050 นางสาว จุติมา เวียร์รา คลองควาย หมู่ที่ 4
4051 นางสาว อัมพร เทียนแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 4
4052 นางสาว นุชนาท พลนาค คลองควาย หมู่ที่ 4
4053 นาย สังเวียน สิงห์โต คลองควาย 40/10 หมู่ที่ 4
4054 นาง สินีนาฎ รัศมี คลองควาย หมู่ที่ 4
4055 นาย อนุพงศ์ พึ่งชู คลองควาย หมู่ที่ 4
4056 นางสาว ปุณณมี ทรัพย์อำนาจ คลองควาย หมู่ที่ 4
4057 นาย ศักดิ์ดา ศิลา คลองควาย หมู่ที่ 4
4058 นาย ประสิทธิ์ พรมมา คลองควาย หมู่ที่ 4
4059 นางสาว ศิริพร ไตรสงคราม คลองควาย หมู่ที่ 4
4060 นาย มนพ เจริญลาภ คลองควาย หมู่ที่ 4
4061 นาย วัชรพงษ์ สุทธิสิงห์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4062 นางสาว กันย์สุดา หัสดี คลองควาย หมู่ที่ 4
4063 นาย ฉลอง แก้วผนึก คลองควาย หมู่ที่ 4
4064 นางสาว อาภัสชรา ถนอมนุช คลองควาย หมู่ที่ 4
4065 นาย ธีรพงษ์ วันทาเขียว คลองควาย หมู่ที่ 4
4066 นาย อุทัย วนเวียน คลองควาย หมู่ที่ 4
4067 นาย รุ่งโรจน์ โรจนบวร คลองควาย หมู่ที่ 4
4068 นาง กาญจนา แสงกรี คลองควาย หมู่ที่ 4
4069 นาย กฤษฎา แก่นท้าว คลองควาย หมู่ที่ 4
4070 นาย สรพงษ์ ฉายทอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4071 นางสาว สมพร ปุ้นประสิทธิ์ชัย คลองควาย หมู่ที่ 4
4072 นาย ชวลิต ตุตะพะ คลองควาย หมู่ที่ 4
4073 นาย สมบูรณ์ แก่นกุล คลองควาย หมู่ที่ 4
4074 นาย บรรยวัสถ์ ยุทธ์ธนสันติ คลองควาย หมู่ที่ 4
4075 นาง สมพร ไชยโย คลองควาย 52/2 หมู่ที่ 4
4076 นาง สมภาร วงษ์ทองดี คลองควาย หมู่ที่ 4
4077 นาย แดน วงษ์ละมาย คลองควาย หมู่ที่ 4
4078 นาย พลพิศ นาถาดทอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4079 นางสาว พนมพร พูนพุฒ คลองควาย หมู่ที่ 4
4080 นาย มานิตย์ คงด่าน คลองควาย หมู่ที่ 4
4081 นาย ศุภชัย พฤกษชาติวุฒิ คลองควาย หมู่ที่ 4
4082 นาย สัญญา พวงอ่อน คลองควาย หมู่ที่ 4
4083 นางสาว นภารัตน์ เสียงแจ้ว คลองควาย หมู่ที่ 4
4084 นางสาว ศุภรัตน์ ทองสุข คลองควาย หมู่ที่ 4
4085 นาย บุญช่วย กระจ่างพงษ์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4086 นาย ภาค สามงามยือ คลองควาย หมู่ที่ 4
4087 นางสาว ขวัญหทัย อาจคงหาญ คลองควาย หมู่ที่ 4
4088 นาย อภิเดช เสนแสนยา คลองควาย หมู่ที่ 4
4089 นาย พรชัย ไชยบุญเรือง คลองควาย หมู่ที่ 4
4090 นางสาว ณัฐพร ศิริสร้อยเงิน คลองควาย หมู่ที่ 4
4091 นางสาว พัทรชา ศิริสร้อยเงิน คลองควาย หมู่ที่ 4
4092 นาย ชัยวัฒน์ ฝอยฝน คลองควาย หมู่ที่ 4
4093 นางสาว จิระพรรณ ฝอยฝน คลองควาย หมู่ที่ 4
4094 นาย สถาพร วานิชย์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4095 นางสาว อัมพร ผลงาม คลองควาย หมู่ที่ 4
4096 นาย จำเนียร พรหมศร คลองควาย หมู่ที่ 4
4097 นางสาว ปวีณา สมเผือก คลองควาย หมู่ที่ 4
4098 นาง สังวาล ภาคกินร คลองควาย หมู่ที่ 4
4099 นาย รุ่งโรจน์ วิจิตรตระกูลชัย คลองควาย หมู่ที่ 4
4100 นาย วัฒณชัย วิจิตรตระกูลชัย คลองควาย หมู่ที่ 4
4101 นาย พิชิตชัย บำรุงจิตร คลองควาย หมู่ที่ 4
4102 นาย พงษ์ศักดิ์ คำพิษงู คลองควาย หมู่ที่ 4
4103 นางสาว รสรินทร์ คงใจมั่น คลองควาย หมู่ที่ 4
4104 นางสาว วาสิฎฐี ถมจอหอ คลองควาย หมู่ที่ 4
4105 นาย อภิชิต แสงแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 4
4106 นางสาว อรุณี ศรีตระเวร คลองควาย หมู่ที่ 4
4107 นางสาว สุจิตรา เฟื่องกฤษฎา คลองควาย หมู่ที่ 4
4108 นาย อานุภาพ ศรวิชัย คลองควาย 27/2 หมู่ที่ 4
4109 นาย ธนรัชต์ ทิพย์ป่าเว คลองควาย 106/8 หมู่ที่ 4
4110 นางสาว ส่องแสง ลาวเนือง คลองควาย หมู่ที่ 4
4111 นางสาว น้อย เทศขวัญ คลองควาย หมู่ที่ 4
4112 นางสาว ชุลีพร สวยสะอาด คลองควาย หมู่ที่ 4
4113 นาย สุรเชษฐ์ กรานภาชน์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4114 นาย มงคล จั่นเพ็ชร์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4115 นาง ลัดดา นิลนามะ คลองควาย หมู่ที่ 4
4116 นางสาว มุกดา ท้ายเมือง คลองควาย หมู่ที่ 4
4117 นาย บุญศุกร์ ผลอินทร์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4118 นาย วิษณุ แสงใส คลองควาย หมู่ที่ 4
4119 นาย วรวุฒิ สีชานิน คลองควาย หมู่ที่ 4
4120 นาย สมชา นามโยธี คลองควาย หมู่ที่ 4
4121 นาง ปัทมา แผ่นทอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4122 นาย สมโภชน์ รอดเสียงล้ำ คลองควาย หมู่ที่ 4
4123 นางสาว บุญรอด วงนิกร คลองควาย หมู่ที่ 4
4124 นางสาว พิสมัย คันธารถ คลองควาย หมู่ที่ 4
4125 นางสาว อรยา ภูสมตา คลองควาย หมู่ที่ 4
4126 นาย ทวีศักดิ์ โหมดสกุล คลองควาย หมู่ที่ 4
4127 นางสาว วันดี บุญศพ คลองควาย หมู่ที่ 4
4128 นาย ศิริมาศ วัฒโน คลองควาย หมู่ที่ 4
4129 นาย สุรพล หาญโสภา คลองควาย หมู่ที่ 4
4130 นาย ทองใบ พลเรือง คลองควาย หมู่ที่ 4
4131 นาย ธีรชัย เทอขุนทด คลองควาย หมู่ที่ 4
4132 นาย น้อย บุญโชติ คลองควาย หมู่ที่ 4
4133 นางสาว คำใหม่ สินโคกสูง คลองควาย หมู่ที่ 4
4134 นาย จตุพร โกฏีรักษ์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4135 นาง นิตยา อิ่มทรัพย์ คลองควาย หมู่ที่ 4
4136 นางสาว นิติยา ถิ่นสำอางค คลองควาย หมู่ที่ 4
4137 นาย เอนกพงษ์ ภูทะวัง คลองควาย หมู่ที่ 4
4138 นางสาว อรทัย แซ่นสีดา คลองควาย หมู่ที่ 4
4139 นาย สมรัก พลเรือง คลองควาย หมู่ที่ 4
4140 นางสาว ทองบุ หอมสิงทอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4141 นาง ศรีสมบัติ บำรุงตน คลองควาย หมู่ที่ 4
4142 นางสาว จันตรา ชื่นใจ คลองควาย 52/13 หมู่ที่ 4
4143 นางสาว ราตรี ทองอ่อน คลองควาย หมู่ที่ 4
4144 นาย อนันต์ คุณเผือก คลองควาย หมู่ที่ 4
4145 นาย อุทรณ์ สีเขียว คลองควาย หมู่ที่ 4
4146 นาย สมโภช สิทธิชัย คลองควาย หมู่ที่ 4
4147 นาย อานนท์ สายแถว คลองควาย หมู่ที่ 4
4148 นาง เครือวัล บุญปลอด คลองควาย หมู่ที่ 4
4149 นาย กรณ์เกียรติภูมิ เทียนอร่าม คลองควาย หมู่ที่ 4
4150 นาง ผ่องศรี วิลัยพฤก คลองควาย หมู่ที่ 4
4151 นางสาว สุชาดา เพทไสย คลองควาย หมู่ที่ 4
4152 นางสาว รยาดา สังขะมัล คลองควาย 56/11 หมู่ที่ 4
4153 นาง กฤษณา ดอกแย้ม คลองควาย หมู่ที่ 4
4154 นาง สมหมาย วรรณาลัย คลองควาย หมู่ที่ 4
4155 นาย สุวิทย์ ผลละมุด คลองควาย หมู่ที่ 4
4156 นาง นิภาพร เจษฎางกูล คลองควาย หมู่ที่ 4
4157 นาย ลิขิต ฤทธิแผลง คลองควาย หมู่ที่ 4
4158 นาย สิทธิชัย มากรื่น คลองควาย หมู่ที่ 4
4159 นางสาว สมร ทองสุภาพ คลองควาย หมู่ที่ 4
4160 นางสาว โสภา ช้ำชอง คลองควาย หมู่ที่ 4
4161 นางสาว สุนิสา แซ่เฮ้ง คลองควาย หมู่ที่ 4
4162 นาย จำนงค์ การเจริญ คลองควาย 10/1 หมู่ที่ 4
4163 นางสาว สำราญ ผลละมุด คลองควาย หมู่ที่ 4
4164 นาย ประมง ภูคลองทุ่ง คลองควาย หมู่ที่ 4
4165 นาย กิตติศักดิ์ สุพลแสง คลองควาย หมู่ที่ 5
4166 นาง อำไพ ทองสุวรรณ คลองควาย หมู่ที่ 5
4167 นาง กุหลาบ วงศ์ดวงคำ คลองควาย หมู่ที่ 5
4168 นาง อำไพ บุญจงค์ คลองควาย หมู่ที่ 5
4169 นาย เผือด พรวนพิมพ์ คลองควาย หมู่ที่ 5
4170 นางสาว บุณฑริกา สูงทรง คลองควาย หมู่ที่ 5
4171 นาย จรูญ สว่างแจ้ง คลองควาย หมู่ที่ 5
4172 นางสาว สุนันทา แซ่พัว คลองควาย หมู่ที่ 5
4173 นาย ปิยะพร พึ่งธรรม คลองควาย หมู่ที่ 5
4174 นางสาว พะเยาว์ บุญจงค์ คลองควาย หมู่ที่ 5
4175 นาย เกรียงศักดิ์ วังดวงกมล คลองควาย หมู่ที่ 5
4176 นางสาว บุญรอด ชาบำนาญ คลองควาย หมู่ที่ 5
4177 นาง อรวัน ศรีคำภา คลองควาย หมู่ที่ 6
4178 นาย สมาน คำวิเศษ คลองควาย หมู่ที่ 6
4179 นางสาว อัญชรี แจ้งฟ้า คลองควาย หมู่ที่ 6
4180 นาง จันทร เหมือนมีโชค คลองควาย หมู่ที่ 6
4181 นาย สมหมาย ลาดสีทา คลองควาย หมู่ที่ 6
4182 นาง สมคิด กันยา คลองควาย หมู่ที่ 6
4183 นาย เกษม รักษาศีล คลองควาย หมู่ที่ 6
4184 นางสาว สุดใจ มีพวก คลองควาย หมู่ที่ 6
4185 นาย บรรจบ อาจหาญ คลองควาย หมู่ที่ 6
4186 นาย ประชากร อยู่ศรี คลองควาย หมู่ที่ 6
4187 นาย หนุ่ม รัตนภิระนนท์ คลองควาย หมู่ที่ 6
4188 นาย ยัง จิกกระโทก คลองควาย หมู่ที่ 6
4189 นาย ทรงกรด มงคลเฉลิม คลองควาย หมู่ที่ 6
4190 นาย อาทิตย์ มัทปานัง คลองควาย หมู่ที่ 6
4191 นาย สมประสงค์ อุ่นสวิง คลองควาย หมู่ที่ 6
4192 นาย สุเมต นารีจันทร์ คลองควาย หมู่ที่ 6
4193 นาย เจริญ น้ำจันทร์ คลองควาย หมู่ที่ 6
4194 นาย เดชา แสงทอง คลองควาย หมู่ที่ 6
4195 นาย วีระ พวงธรรม คลองควาย หมู่ที่ 6
4196 นาย เสน่ห์ สวัสดี คลองควาย หมู่ที่ 6
4197 นาย นฤทธิ์ ถ่ายสูงเนิน คลองควาย หมู่ที่ 6
4198 นางสาว เกษร โคมน้อย คลองควาย หมู่ที่ 6
4199 นาย เฉลิม แกมนิล คลองควาย หมู่ที่ 6
4200 นาง กาหลง นามะโคตร คลองควาย หมู่ที่ 6
4201 นาง บังอร ปลอกทอง คลองควาย หมู่ที่ 6
4202 นาย พิบูลย์ คำผาลา คลองควาย หมู่ที่ 6
4203 นาย สมภีร์ ไผ่ล้อม คลองควาย หมู่ที่ 6
4204 นางสาว นงลักษณ์ นามะโคตร คลองควาย หมู่ที่ 6
4205 นาย บรรจบ นามะโคตร คลองควาย หมู่ที่ 6
4206 นาย ชาลี โคมน้อย คลองควาย หมู่ที่ 6
4207 นาย ปัญญา สีสิม คลองควาย หมู่ที่ 6
4208 นาย สายชล พึ่งธรรม คลองควาย หมู่ที่ 6
4209 นาง จันทร์ เหมือนมีโชค คลองควาย หมู่ที่ 6
4210 นางสาว ปรียาดา ธรรมวุฒา คลองควาย หมู่ที่ 6
4211 นาย สมหมาย เปลี่ยนรัศมี คลองควาย หมู่ที่ 6
4212 นางสาว เมตตา ทองหมั้น คลองควาย หมู่ที่ 6
4213 นาย งาม พานทอง คลองควาย หมู่ที่ 6
4214 นางสาว สำเริง เสนารถ คลองควาย หมู่ที่ 6
4215 นางสาว สมหมาย ผองจันที คลองควาย หมู่ที่ 6
4216 นาย คำสัย ไกยวินิจ คลองควาย หมู่ที่ 6
4217 นาย สมบูรณ์ มุขศรี คลองควาย หมู่ที่ 6
4218 นาย นพสิทธิ์ รวีมะพงศ์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4219 นาย จิรโรจน์ พึ่งพิพัฒนสกุล คลองควาย หมู่ที่ 7
4220 นาย เสรี ฉันท์ผ่อง คลองควาย หมู่ที่ 7
4221 นาย ดิเรก พรมมา คลองควาย หมู่ที่ 7
4222 นาย สงกรานต์ ยิ้มแย้ม คลองควาย 27/3 หมู่ที่ 7
4223 นาย สุวรรณ วงค์จำนงค์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4224 นาย โฉม ยอดยิ่ง คลองควาย หมู่ที่ 7
4225 นางสาว ประภา ตรีวีร์ คลองควาย 13 หมู่ที่ 7
4226 นาย ประดิษฐ์ เพิ่มคำ คลองควาย หมู่ที่ 7
4227 นางสาว อภิชัย ทองเพ็ชร์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4228 นางสาว อักษร แสงเดือน คลองควาย หมู่ที่ 7
4229 นาง หนูบาง แสงเดือน คลองควาย หมู่ที่ 7
4230 นาย สำอางค์ มะลิทอง คลองควาย หมู่ที่ 7
4231 นางสาว มะลิวัลย์ กลิ่นจำปา คลองควาย หมู่ที่ 7
4232 นาย บรรจง คลายานนท์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4233 นาง หรี่ ยอดเกวียน คลองควาย หมู่ที่ 7
4234 นาง อุ่น ปัทธ์มะ คลองควาย หมู่ที่ 7
4235 นางสาว ดวงเทียน คงแสงพันธ์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4236 นางสาว ธิดา ธรรมจารี คลองควาย หมู่ที่ 7
4237 นาย เดช แก้วงาม คลองควาย หมู่ที่ 7
4238 นางสาว สายบัว คลายานนท์ คลองควาย หมู่ที่ 7
4239 นาง มณี ยอดยิ่ง คลองควาย หมู่ที่ 7
4240 นางสาว สุนีย์ มุขศรี คลองควาย หมู่ที่ 7
4241 นาง ทองหล่อ ภู่งาม คลองควาย หมู่ที่ 7
4242 นาง พเยาว์ อัยรา คลองควาย 1 หมู่ที่ 8
4243 นาย สำเภา อัยรา คลองควาย 1/1 หมู่ที่ 8
4244 นางสาว สมหมาย อัยรา คลองควาย 1/2 หมู่ที่ 8
4245 นาง เพชรัตน์ อัยรา คลองควาย 1/3 หมู่ที่ 8
4246 นาย สังเวียน ส้มหวาน คลองควาย 3/1 หมู่ที่ 8
4247 นางสาว อุไร สัมมนา คลองควาย หมู่ที่ 8
4248 นาย สมพงษ์ โรจน์เอกจิตต์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4249 นาย สงบ ดอกจำปี คลองควาย หมู่ที่ 8
4250 นางสาว จรรยา นวลฉวี คลองควาย หมู่ที่ 8
4251 นาย คณิตศร ส่องแสง คลองควาย หมู่ที่ 8
4252 นาย เมฆนาถ ศิริโท คลองควาย หมู่ที่ 8
4253 นางสาว กาญจนา ฮุยสรวง คลองควาย หมู่ที่ 8
4254 นาง น้อย กุลสอนนาม คลองควาย หมู่ที่ 8
4255 นาย ทองดี วีนเพ็ญ คลองควาย หมู่ที่ 8
4256 นาย สมเวทย์ ชาดง คลองควาย หมู่ที่ 8
4257 นาย ชัยโย เชิดชู คลองควาย หมู่ที่ 8
4258 นาย ทองใบ ทองสอาด คลองควาย หมู่ที่ 8
4259 นางสาว กาญจนา สุริยันต์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4260 นางสาว วาสนา สุริยันต์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4261 นางสาว อรวรรณ แซ่เลื่อง คลองควาย หมู่ที่ 8
4262 นาย สอง มณีธาตุ คลองควาย หมู่ที่ 8
4263 นาย ประสาท ธิราชัย คลองควาย หมู่ที่ 8
4264 นาย ชัชวาล ลือนา คลองควาย หมู่ที่ 8
4265 นาย เบิ้ม แสนกล้า คลองควาย หมู่ที่ 8
4266 นาย กัลญา โกติรัมย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4267 นางสาว จันทิมา พลอยสุวรรณ คลองควาย หมู่ที่ 8
4268 นาย สงฆ์กา น้อยบาท คลองควาย หมู่ที่ 8
4269 นาย สำเริง สายสุด คลองควาย หมู่ที่ 8
4270 นาย คำปัน ถาโคตร คลองควาย หมู่ที่ 8
4271 นางสาว รุ่งอรุณ โพนพิษ คลองควาย หมู่ที่ 8
4272 นางสาว นงเยาว์ สร้อยแก้ว คลองควาย หมู่ที่ 8
4273 นางสาว อักษร ศรีสังข์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4274 นาย สุชาติ จิตจำนง คลองควาย หมู่ที่ 8
4275 นางสาว อัมพันธ์ สุทธิประภา คลองควาย หมู่ที่ 8
4276 นาย บุญเลิศ สวัสดี คลองควาย หมู่ที่ 8
4277 นาย วิทูรย์ สุวรรณวิจิตร คลองควาย หมู่ที่ 8
4278 นาย สายัณห์ ลือนา คลองควาย หมู่ที่ 8
4279 นาง ลำไย หานุสิงห์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4280 นาย ถวิล ทองล้วน คลองควาย หมู่ที่ 8
4281 นาย รักชาติ สาธิมะณี คลองควาย หมู่ที่ 8
4282 นาง พันธ์ทิพย์ แสงอินตา คลองควาย หมู่ที่ 8
4283 นาย ทองพูล โทมุลตรี คลองควาย หมู่ที่ 8
4284 นาย สมคิด เอี่ยมอร่าม คลองควาย หมู่ที่ 8
4285 นาย สุระชัย สาธิมณี คลองควาย หมู่ที่ 8
4286 นาย สุพจน์ สินสวัสดิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4287 นางสาว เดือนเต็ม บุตรภักดี คลองควาย หมู่ที่ 8
4288 นาย เกรียงศักดิ์ ทองอาจ คลองควาย หมู่ที่ 8
4289 นาย ไชยชาญ เอี่ยมใส คลองควาย หมู่ที่ 8
4290 นาง พรพิกุล กานัง คลองควาย หมู่ที่ 8
4291 นางสาว จิราพร ช่วยขุน คลองควาย หมู่ที่ 8
4292 นาย สำรอง หานุสิงห์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4293 นาย นที มั่นคง คลองควาย หมู่ที่ 8
4294 นาย ประสิทธิ์ วิไชย คลองควาย หมู่ที่ 8
4295 นาย ณรงค์ สวัสดี คลองควาย หมู่ที่ 8
4296 นาย ไมตรี โหว่สงคราม คลองควาย หมู่ที่ 8
4297 นางสาว พเยาว์ อรัญวาส คลองควาย หมู่ที่ 8
4298 นาย ขุนแผน สมนึก คลองควาย หมู่ที่ 8
4299 นาย อุทัย บุกบุญ คลองควาย หมู่ที่ 8
4300 นาย สน วงค์ราตรี คลองควาย หมู่ที่ 8
4301 นาย เหลือ เกษร คลองควาย หมู่ที่ 8
4302 นาย วีรพงษ์ ดีสุข คลองควาย หมู่ที่ 8
4303 นาย ฉัตรชัย ราชสีมา คลองควาย หมู่ที่ 8
4304 นางสาว สำเริง บัวอ่อน คลองควาย หมู่ที่ 8
4305 นาย บุญเลียง สุราทิพย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4306 นาง คำปุ่น เลิศสงคราม คลองควาย หมู่ที่ 8
4307 นางสาว วาสนา อนุมาตย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4308 นาง นิภาพร วิชพล คลองควาย หมู่ที่ 8
4309 นาย สำราญ แสงอินตา คลองควาย หมู่ที่ 8
4310 นาง มณีรัตน์ ผ่องแผ้ว คลองควาย หมู่ที่ 8
4311 นาง น้อย แสงอินตา คลองควาย หมู่ที่ 8
4312 นางสาว เบญจมาพร สุดสะอาด คลองควาย หมู่ที่ 8
4313 นางสาว กรรณิกา ผ่องแผ้ว คลองควาย หมู่ที่ 8
4314 นาย เชนร์ ถิ่นลำปาง คลองควาย หมู่ที่ 8
4315 นาย ศรีณุชา เกณงูเหลือม คลองควาย หมู่ที่ 8
4316 นาย ทองสา เนตวัน คลองควาย หมู่ที่ 8
4317 นาง ผ่อง สุขสุเมฆ คลองควาย หมู่ที่ 8
4318 นาย สันติ ญาติคำ คลองควาย หมู่ที่ 8
4319 นางสาว สมคิด อู่สำราญ คลองควาย หมู่ที่ 8
4320 ร.ต.หญิง มาลี เสมอหัต คลองควาย หมู่ที่ 8
4321 นาย ขวัญชัย เชิดชู คลองควาย หมู่ที่ 8
4322 นางสาว นันนาพร บุญครอบ คลองควาย หมู่ที่ 8
4323 นาย เฉลิม ดีบริสุทธิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4324 นางสาว นันตพร แซ่ตั้ง คลองควาย หมู่ที่ 8
4325 นาย ไพบูลย์ ยิ้มแย้ม คลองควาย หมู่ที่ 8
4326 นางสาว รัตติกาล กล้าแข็ง คลองควาย หมู่ที่ 8
4327 นาย โสภณ ไกรโสภา คลองควาย หมู่ที่ 8
4328 นาง รฐากร เจียมบุญศรี คลองควาย หมู่ที่ 8
4329 นาง รัชฎาภรณ์ เข็มทอง คลองควาย หมู่ที่ 8
4330 นาย วัชระพงษ์ มะลิทอง คลองควาย หมู่ที่ 8
4331 นาย แดง หอมชื่นใจ คลองควาย หมู่ที่ 8
4332 นาย จุน พูลสวัสดิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4333 นาย อุดม พุลสวัสดิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4334 นาย พัว คำสักดี คลองควาย หมู่ที่ 8
4335 นาง กัญญา ชูเชิด คลองควาย หมู่ที่ 8
4336 นาย สาธิต เกษร คลองควาย หมู่ที่ 8
4337 นาง ราตรี ถิ่นพายัพ คลองควาย หมู่ที่ 8
4338 นาย ดำรง ชูทรัพย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4339 นางสาว มาลี เชิดชู คลองควาย หมู่ที่ 8
4340 นาย อนุสรณ์ แก้วสด คลองควาย หมู่ที่ 8
4341 นาง บุญรอด สุขสุลาภ คลองควาย หมู่ที่ 8
4342 นาย ไพโรจน์ สุขสุลาภ คลองควาย หมู่ที่ 8
4343 นางสาว สมศรี แป้งทา คลองควาย หมู่ที่ 8
4344 นาย สมจิตร์ แป้งทา คลองควาย หมู่ที่ 8
4345 นางสาว กรองกาญจน์ สุขสุแพทย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4346 นาย มานะ สุดใจ คลองควาย หมู่ที่ 8
4347 นาย จรัส อุ้มญาติ คลองควาย หมู่ที่ 8
4348 นาย มนัส เกิดลาภี คลองควาย หมู่ที่ 8
4349 นาง สังวร จันทร์อุดร คลองควาย หมู่ที่ 8
4350 นางสาว จรูญ เกิดลาภี คลองควาย หมู่ที่ 8
4351 นาย บุญหลง เชิดชู คลองควาย หมู่ที่ 8
4352 นาย นาม ถิ่นพายัพ คลองควาย หมู่ที่ 8
4353 นาย ศรีโพธิ์ หอมชื่นใจ คลองควาย หมู่ที่ 8
4354 นาง กมลชนก แก้วสด คลองควาย หมู่ที่ 8
4355 นาย บรรเจิด ถิ่นพายัพ คลองควาย หมู่ที่ 8
4356 นาย วุฒิชัย งามเหมาะ คลองควาย หมู่ที่ 8
4357 นาย สามารถ สายบัว คลองควาย หมู่ที่ 8
4358 นาย เอก อุ้มญาติ คลองควาย หมู่ที่ 8
4359 นาย เจษฎา อุ้มญาติ คลองควาย หมู่ที่ 8
4360 นาย สมหวัง สุขสุแพทย์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4361 นาย วิษณุ เกิดลาภี คลองควาย หมู่ที่ 8
4362 นาย ปรีชา หอมชื่นใจ คลองควาย หมู่ที่ 8
4363 นาย สวง ทรัพย์ผล คลองควาย หมู่ที่ 8
4364 นางสาว สะอาด อบขจร คลองควาย หมู่ที่ 8
4365 นางสาว ศิริ อบขจร คลองควาย หมู่ที่ 8
4366 นางสาว วาสนา ดีบริสุทธิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4367 นาง รภัทภร ถิ่นพายัพ คลองควาย หมู่ที่ 8
4368 นาง สำรวย นกคุ้ม คลองควาย หมู่ที่ 8
4369 นาย ชัยเชาวัฒน์ แป้นงาม คลองควาย หมู่ที่ 8
4370 นาย ไพรัตน์ สมบัติวงค์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4371 นาย สมบูรณ์ พูลสวัสดิ์ คลองควาย หมู่ที่ 8
4372 นาย มรกต งามเหมาะ คลองควาย หมู่ที่ 8
4373 นางสาว แก้ว ถิ่นพายัพ คลองควาย หมู่ที่ 8
4374 นาย วิชาญ เกสร คลองควาย หมู่ที่ 8
4375 นาย ปิ๋ว โตเขียว คลองควาย หมู่ที่ 8
4376 นาง จำเนียน อ่วมนาทุ่ง คลองควาย หมู่ที่ 8
4377 นาย สุรัตน์ เฉื่อยฉ่ำ บางเตย หมู่ที่ 1
4378 นาย รถ สุริเทศ บางเตย หมู่ที่ 1
4379 นาย บุญส่ง นามพิชัย บางเตย หมู่ที่ 1
4380 นาย สมาน นามพิชัย บางเตย หมู่ที่ 1
4381 นาย ระไว สุพิศ บางเตย หมู่ที่ 1
4382 นาย ประไพ หวังสุข บางเตย หมู่ที่ 1
4383 นางสาว ลำพึง เครือบคนโท บางเตย หมู่ที่ 1
4384 นาง สมหมาย สาลีภัทรกุล บางเตย 6 หมู่ที่ 1
4385 นางสาว ประภา สาลีภัทรกุล บางเตย หมู่ที่ 1
4386 นางสาว แอ๊ส แก้วใส บางเตย หมู่ที่ 1
4387 นาย หอม ทรัพย์ผล บางเตย หมู่ที่ 1
4388 นางสาว ประวิง ทรัพย์ผล บางเตย หมู่ที่ 1
4389 นาย หมื่น แซ่อุย บางเตย หมู่ที่ 1
4390 นางสาว สมศรี แซ่อุย บางเตย หมู่ที่ 1
4391 นาย อานนท์ ซำเผือก บางเตย หมู่ที่ 1
4392 นาย อดุล แซ่โง้ว บางเตย หมู่ที่ 1
4393 นาย กล้าหาญ เคนเหลื่อม บางเตย หมู่ที่ 1
4394 นาย สมพงษ์ แซ่เตียว บางเตย หมู่ที่ 1
4395 นางสาว อรุณ อู่ทอง บางเตย หมู่ที่ 1
4396 นาง ประสาน กล้าแข็ง บางเตย 31/4 หมู่ที่ 1
4397 นาย จำลอง กลิ่นหอม บางเตย 31/3 หมู่ที่ 1
4398 นางสาว จันทร์ทิพย์ กล้าแข็ง บางเตย หมู่ที่ 1
4399 นาง สังเวียน นามทอง บางเตย 14 หมู่ที่ 1
4400 นางสาว อรพิน แก้วใส บางเตย หมู่ที่ 1
4401 นางสาว นวรัตน์ อินทร์งาม บางเตย หมู่ที่ 1
4402 นาง บังเอิญ เทียนชัย บางเตย หมู่ที่ 1
4403 นาย ประเสริฐ แสงเทียน บางเตย หมู่ที่ 1
4404 นางสาว สำเนียง พูลเหลือ บางเตย หมู่ที่ 1
4405 นางสาว เงิน พันนงค์ บางเตย หมู่ที่ 1
4406 นาย สมชาย เพิ่มกาวี บางเตย หมู่ที่ 1
4407 นาย วรรณะ ผลเจริญสุข บางเตย หมู่ที่ 1
4408 นาย ประชา โพธิ์พันธ์ บางเตย หมู่ที่ 1
4409 นาย ประจวบ อุทธาปัน บางเตย หมู่ที่ 1
4410 นางสาว วันเพ็ญ ป้อมรบ บางเตย หมู่ที่ 1
4411 นางสาว สำอาง ธาระภาพ บางเตย หมู่ที่ 1
4412 นาง วันเพ็ญ พวงเพชร บางเตย หมู่ที่ 1
4413 นาย นิยม ซำเผือก บางเตย หมู่ที่ 1
4414 นาย เทียนชัย ซำเผือก บางเตย หมู่ที่ 1
4415 นาย ทวีศักดิ์ ซำเผือก บางเตย หมู่ที่ 1
4416 นาย ประคอง กลิ่นจำปา บางเตย หมู่ที่ 1
4417 นางสาว รุ่งฤดี อาจสุวรรณ บางเตย หมู่ที่ 1
4418 นางสาว ธารทิพย์ โพธิ์เงิน บางเตย หมู่ที่ 10
4419 นาย พิชิตชัย มีใย บางเตย หมู่ที่ 10
4420 นางสาว สมถวิล ทำสะดวก บางเตย หมู่ที่ 10
4421 นาย หลง โพธิ์แย้ม บางเตย หมู่ที่ 10
4422 นางสาว สุชาวดี ผลเหม บางเตย หมู่ที่ 10
4423 นาย ทองย้อย พวงเงิน บางเตย 12 หมู่ที่ 10
4424 นาย สมบัติ ขำถวิล บางเตย หมู่ที่ 10
4425 นางสาว ชไมพร ใจแสน บางเตย หมู่ที่ 10
4426 นาย สนม ใจแสน บางเตย หมู่ที่ 10
4427 นาย ประภาส แปลเพ็ง บางเตย หมู่ที่ 10
4428 นาง ยุพิน โกษะ บางเตย หมู่ที่ 10
4429 นาย คำพันธ์ แปลเพ็ง บางเตย หมู่ที่ 10
4430 นาง วนิดา จันทร์ศิลป์ บางเตย หมู่ที่ 10
4431 นาย วิรัตน์ จินาอุ บางเตย หมู่ที่ 10
4432 นาย สุรเชษฐ์ โพธิ์เงิน บางเตย หมู่ที่ 10
4433 นาย อุดม นามสวัสดิ์ บางเตย หมู่ที่ 10
4434 นาย ภัทรพล ขุนทอง บางเตย หมู่ที่ 10
4435 นาย ขาน นักรบ บางเตย หมู่ที่ 10
4436 นาย ไพรัช นักรบ บางเตย หมู่ที่ 10
4437 นาง เชื้อ ต้นหมาก บางเตย หมู่ที่ 10
4438 นางสาว ประภาพร สุวณาโท บางเตย หมู่ที่ 10
4439 นาย ประยูร หวังสุข บางเตย หมู่ที่ 10
4440 นาย อัมพร จันทร์เพ็ญ บางเตย หมู่ที่ 10
4441 นางสาว ศุภมาศ วงษ์สิม บางเตย หมู่ที่ 10
4442 นาย วิรัตน์ จินาอุ บางเตย หมู่ที่ 10
4443 นาย วิโรจน์ พินธะ บางเตย หมู่ที่ 10
4444 นางสาว ศศิประภา กาลศรี บางเตย หมู่ที่ 10
4445 นาง ละเอียด แสงกล้า บางเตย หมู่ที่ 10
4446 นางสาว สุกัญญา ธรรมสูตร บางเตย หมู่ที่ 10

อำเภอสามโคก ครั้งที่ 11 เรียงตามชื่อ

อำเภอสามโคก ครั้งที่ 11

อำเภอหนองเสือ ครั้งที่ 21 เรียงตามชื่อ



อำเภอหนองเสือ ครั้งที่ 21 เรียงตามชื่อ

กรวรรณ เลิศวรไกร 252 นาง ศาลาครุ 5 หมู่ที่ 6
กลอย สนองคุณ 62 นางสาว บึงบอน 11 หมู่ที่ 8
กอบแก้ว ทองย้อย 93 นางสาว บึงชำอ้อ 19 หมู่ที่ 10
การเกตุ โยนกระโทก 279 นางสาว ศาลาครุ 52/2 หมู่ที่ 7
กาหลง บุญรอด 195 นาง ศาลาครุ 80 หมู่ที่ 2
กิจ คงสมบูรณ์ 84 นาง บึงชำอ้อ 66/2 หมู่ที่ 7
กิตติชัย ประกอบศรี 249 นาย ศาลาครุ 49 หมู่ที่ 5
กุหลาบ บุญสุวรรณ 86 นาง บึงชำอ้อ 66 หมู่ที่ 7
เกษม ขวัญสุข 343 นาย ศาลาครุ 97 หมู่ที่ 10
เกษม ผิวอ่อน 241 นาย ศาลาครุ 32 หมู่ที่ 5
เกษมศรี บุญมี 107 นางสาว ศาลาครุ 4/8 หมู่ที่ 1
แกร สะใบบาง 114 นาย ศาลาครุ 7 หมู่ที่ 1
แกระ ฉิมยาม 274 นาย ศาลาครุ 45/7 หมู่ที่ 7
แก้ว งามสมัย 90 นาง บึงชำอ้อ 43/5 หมู่ที่ 8
แก้ว โลมาธร 36 นาง หนองสามวัง 33/1 หมู่ที่ 11
โกศล ทองอินทร์ 199 นาย ศาลาครุ 4 หมู่ที่ 3
ขจรศักดิ์ รุ่งกำจัด 217 นาย ศาลาครุ 46 หมู่ที่ 4
ขุนเชาว์ เรืองทา 157 นางสาว ศาลาครุ 99 หมู่ที่ 1
เคลื่อน หรั่งกรุ่น 171 นาย ศาลาครุ 21/1 หมู่ที่ 2
จรูญ ฉิมยาม 328 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
จวน ปานแดง 31 นาย หนองสามวัง 51/2 หมู่ที่ 11
จ้อย ขวัญสุข 244 นาง ศาลาครุ 39 หมู่ที่ 5
จักรินทร์ อยู่คเชนท์ 232 นาย ศาลาครุ 12 หมู่ที่ 5
จาง ดาวสุข 316 นาง ศาลาครุ 50 หมู่ที่ 10
จำนงค์ สามเตี้ย 178 นาย ศาลาครุ 30 หมู่ที่ 2
จำเนียน หรั่งกรุ่น 184 นางสาว ศาลาครุ 47/3 หมู่ที่ 2
จำเรียง บัวขาว 284 นางสาว ศาลาครุ 80 หมู่ที่ 7
จำเรียง สร้อยระย้า 304 นางสาว ศาลาครุ 108 หมู่ที่ 10
จำลอง ยิ้มแจ่มใส 12 นางสาว หนองสามวัง 2 หมู่ที่ 11
จำลอง หลั่นศิริ 29 นาง หนองสามวัง 30/3 หมู่ที่ 11
จินตนา เจริญเขต 289 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 7
จุก บุญย่านซื่อ 300 นาง ศาลาครุ 31/4 หมู่ที่ 10
เจริญ เกิดลี 192 นาย ศาลาครุ 69 หมู่ที่ 2
เจริญ ยิ้มแจ่มใส 14 นางสาว หนองสามวัง 7 หมู่ที่ 11
เจียน กงชุน 17 นางสาว หนองสามวัง 16 หมู่ที่ 11
เจียม กงชุน 18 นาง หนองสามวัง 17/1 หมู่ที่ 11
เจียม จันทร์หอม 6 นาง หนองสามวัง 9/3 หมู่ที่ 5
เจือ บุษบา 26 นาย หนองสามวัง 29 หมู่ที่ 11
ฉงน ปักครึก 336 นาย ศาลาครุ 66 หมู่ที่ 10
เฉลย ฉิมยาม 324 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
เฉลียว ฉิมยาม 326 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
แฉล้ม ฉิมยาม 307 นาง ศาลาครุ หมู่ที่ 10
แฉล้ม ชมพู 224 นางสาว ศาลาครุ 2 หมู่ที่ 5
ชงค์ บุญเรือง 153 นาย ศาลาครุ 95 หมู่ที่ 1
ชด เสมอใจ 207 นาย ศาลาครุ 14/1 หมู่ที่ 3
ชวน เจริญศรี 202 นาย ศาลาครุ 5/3 หมู่ที่ 3
ชะลอ ปักครึก 322 นางสาว ศาลาครุ 85 หมู่ที่ 10
ชะโลม หน่องพงษ์ 1 นางสาว หนองสามวัง 27/13 หมู่ที่ 4
ชิต เสมอใจ 210 นาง ศาลาครุ 51 หมู่ที่ 3
ชิ้น รื่นชล 80 นาย บึงกาสาม 43/2 หมู่ที่ 9
ชิน สำอางค์ 189 นาย ศาลาครุ 59/1 หมู่ที่ 2
ชื่น นุ่มดี 242 นางสาว ศาลาครุ 33 หมู่ที่ 5
ชุบ ดีปั้น 98 นาย บึงบา 20/1 หมู่ที่ 3
ชุ่ม ธิบดี 110 นาง ศาลาครุ 6/1 หมู่ที่ 1
ชุมพล ฉิมยาม 297 นาย ศาลาครุ 30 หมู่ที่ 10
ชุมพล นกจ้อย 138 นาย ศาลาครุ 38 หมู่ที่ 1
ชูศรี สุดสวาท 68 นาง บึงกาสาม 36/2 หมู่ที่ 3
เชน โชติช่วง 275 นาย ศาลาครุ 45/8 หมู่ที่ 7
ซ้อน เอี่ยมยิ่ง 276 นาย ศาลาครุ 45/11 หมู่ที่ 7
ฐิติรัตน์ ฟักอ่อน 226 นางสาว ศาลาครุ 6 หมู่ที่ 5
ณรงค์ โสภี 8 นาย หนองสามวัง 39/3 หมู่ที่ 6
ณัฏฐณิชา บุญมี 278 นาง ศาลาครุ 45/15 หมู่ที่ 7
ดม สวัสดิ์โชติ 272 นาย ศาลาครุ 38 หมู่ที่ 7
ดวน แก้วเชือง 271 นาง ศาลาครุ 37/2 หมู่ที่ 7
แดง ดาววะอินทร์ 59 นาย บึงบอน 4 หมู่ที่ 8
ใด บุตรวงษ์ 290 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 7
ตรีนุช บุตรศรี 42 นางสาว บึงบอน 1/3 หมู่ที่ 1
ต่อ โลมาธร 37 นาย หนองสามวัง 53 หมู่ที่ 11
ต๋อย เกตุสุวรรณ 131 นาง ศาลาครุ 16/2 หมู่ที่ 1
ตั๋ง ไพฑูรย์ 155 นาย ศาลาครุ 97 หมู่ที่ 1
ถนอม ปลอดห่วง 126 นาย ศาลาครุ 14/2 หมู่ที่ 1
ถวิล เอี่ยมยิ่ง 331 นาง ศาลาครุ 16 หมู่ที่ 10
ทวาย สมทรง 209 นาง ศาลาครุ 29 หมู่ที่ 3
ทองคำ โยโน 182 นางสาว ศาลาครุ 40 หมู่ที่ 2
ทองใบ เรืองฤทธิ์ 180 นาง ศาลาครุ 36/1 หมู่ที่ 2
ทองใบ สโมสร 194 นาย ศาลาครุ 77/2 หมู่ที่ 2
ทองม้วน หน่องพงษ์ 3 นางสาว หนองสามวัง 27/14 หมู่ที่ 4
ทองม้วน หน่องพงษ์ 251 นาง ศาลาครุ 3 หมู่ที่ 6
ทองล้วน พิมสิทธิ์ 262 นาย ศาลาครุ 19 หมู่ที่ 7
ทองสุข ขำบางพูน 55 นาง บึงบอน 51/4 หมู่ที่ 4
ทองสุข สินแก้ว 118 นาง ศาลาครุ 8/2 หมู่ที่ 1
ทัศนีย์ สวัสดิ์เพ็ชร์ 47 นางสาว บึงบอน 6/10 หมู่ที่ 1
ทิน เอี่ยมยิ่ง 303 นาง ศาลาครุ 103 หมู่ที่ 10
ทุเรียน พรหมศิริ 87 นาย บึงชำอ้อ 21 หมู่ที่ 8
ธงชัย เสมอใจ 181 นาย ศาลาครุ 36/3 หมู่ที่ 2
ธวัชชัย เอี่ยมยิ่ง 273 นาย ศาลาครุ 45/3 หมู่ที่ 7
นกเอี้ยง ตรีสมบูรณ์ 89 นาง บึงชำอ้อ 41 หมู่ที่ 8
นงลักษ์ เอี่ยมยิ่ง 291 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 7
นริศ โยธา 294 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 7
นวล ราชภูมิ 255 นางสาว ศาลาครุ 4 หมู่ที่ 7
น้อย บุญเรือง 299 นาง ศาลาครุ 31/2 หมู่ที่ 10
น้อย ปักครึก 325 นาง ศาลาครุ หมู่ที่ 10
นัน กงชุน 20 นาย หนองสามวัง 16/1 หมู่ที่ 11
นิตยา โพระดก 205 นาง ศาลาครุ 8 หมู่ที่ 3
นิยม หุ่นพงษ์ 149 นาย ศาลาครุ 83 หมู่ที่ 1
นิสา เจียตั๊ด 285 นางสาว ศาลาครุ 121 หมู่ที่ 7
เนี๊ยก ฉิมยาม 283 นาย ศาลาครุ 74 หมู่ที่ 7
บ๊วย ขวัญสุข 342 นาย ศาลาครุ 96 หมู่ที่ 10
บังอร ยามเย็น 240 นางสาว ศาลาครุ 31 หมู่ที่ 5
บัว สร้อยทองคำ 301 นาย ศาลาครุ 33/1 หมู่ที่ 10
บานเย็น ชัยมงคล 51 นางสาว บึงบอน 2/3 หมู่ที่ 2
บ่าย ธิบดี 111 นาย ศาลาครุ 6/2 หมู่ที่ 1
บุญช่วย บุญมี 293 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 7
บุญชัย อัตตารักษ์ 64 นาย บึงบอน 51/5 หมู่ที่ 8
บุญชู บุตรวงษ์ 119 นาย ศาลาครุ 9/1 หมู่ที่ 1
บุญชู สะใบบาง 129 นาง ศาลาครุ 15/2 หมู่ที่ 1
บุญแตง พลโคกกรวด 57 นางสาว บึงบอน 2 หมู่ที่ 8
บุญมา เปลี่ยนสร้าง 204 นาย ศาลาครุ 7 หมู่ที่ 3
บุญยัง สะใบบาง 128 นางสาว ศาลาครุ 15/1 หมู่ที่ 1
บุญเรือง ฉิมยาม 137 นาย ศาลาครุ 32 หมู่ที่ 1
บุญเรือง ไผ่ล้อม 206 นาง ศาลาครุ 13 หมู่ที่ 3
บุญลือ แพน้อย 158 นางสาว ศาลาครุ 100 หมู่ที่ 1
บุญเลิศ ตรีวุฒิ 295 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 7
บุญเลิศ มารศรี 96 นาย บึงบา 9 หมู่ที่ 3
บุญส่ง จันทร์หอม 40 นาง หนองสามวัง 53/12 หมู่ที่ 13
บุญส่ง สดชื่น 281 นาง ศาลาครุ 62 หมู่ที่ 7
บุญสม แจ้งกระจ่าง 82 นาง นพรัตน์ 18/1 หมู่ที่ 4
ใบ เสนอใจ 172 นาย ศาลาครุ 22/1 หมู่ที่ 2
ประคอง กำจัดภัย 94 นาง บึงชำอ้อ 20 หมู่ที่ 10
ประคอง แสนจำหน่าย 335 นางสาว ศาลาครุ 29 หมู่ที่ 10
ประจวบ ไพฑูรย์ 257 นาย ศาลาครุ 7 หมู่ที่ 7
ประจวบ ลาบสิบ 267 นาย ศาลาครุ 33 หมู่ที่ 7
ประชุม แก้วเชือง 270 นางสาว ศาลาครุ 37/1 หมู่ที่ 7
ประเชิญ แจ่มดวง 237 นาย ศาลาครุ 19 หมู่ที่ 5
ประดิษฐ์ แก้วเชือง 269 นาย ศาลาครุ 36/1 หมู่ที่ 7
ประดิษฐ์ ฉอ้อนชม 79 นาย บึงกาสาม 68/3 หมู่ที่ 9
ประดิษฐ์ ปลอดห่วง 125 นาย ศาลาครุ 14/1 หมู่ที่ 1
ประทุม ต่อประสิทธิ์กุล 340 นาง ศาลาครุ 86 หมู่ที่ 10
ประไพ หน่องพงษ์ 2 นางสาว หนองสามวัง 27/1 หมู่ที่ 4
ประภา ไชยเพรี 75 นาง บึงกาสาม 55/1 หมู่ที่ 3
ประยงค์ ธิบดี 112 นาย ศาลาครุ 6/3 หมู่ที่ 1
ประวิทย์ ภิญโญเนตร 70 นาง บึงกาสาม 29/8 หมู่ที่ 3
ประสบ วงจันทร์ 100 นาย บึงบา 16/4 หมู่ที่ 4
ประสาท นกจ้อย 151 นาย ศาลาครุ 89 หมู่ที่ 1
ประสิทธิ์ ไหวติง 49 นาย บึงบอน 45 หมู่ที่ 1
ประเสริฐ กระต่ายจันทร์ 185 นาย ศาลาครุ 47/4 หมู่ที่ 2
ประเสริฐ พูนสิน 313 นาย ศาลาครุ 45 หมู่ที่ 10
ประเสริฐ สัตรา 190 นาย ศาลาครุ 63 หมู่ที่ 2
ประเสริฐ เสนอใจ 141 นาย ศาลาครุ 49 หมู่ที่ 1
ปราณี ขำบางพูน 56 นางสาว บึงบอน 52 หมู่ที่ 4
ปริญญา ปลอดห่วง 134 นาย ศาลาครุ 19 หมู่ที่ 1
ปรีชา ศรีเมืองแมน 177 นาย ศาลาครุ 29/1 หมู่ที่ 2
ปลัด อานนท์ 65 นาย บึงบอน 4/1 หมู่ที่ 8
ปัญญา ประหยัด 122 นาย ศาลาครุ 10/1 หมู่ที่ 1
ปัญญา ศรีเมืองแมน 176 นาย ศาลาครุ 28/1 หมู่ที่ 2
ปิ่น ตรีสิงห์ 77 นาย บึงกาสาม 7/5 หมู่ที่ 4
เป้า เสมอใจ 208 นาง ศาลาครุ 14/2 หมู่ที่ 3
แป้ง ราชภูมิ 280 นาย ศาลาครุ 61 หมู่ที่ 7
โปร่ง อินโต 175 นาง ศาลาครุ 28 หมู่ที่ 2
ผวล คำวัจนัง 103 นางสาว บึงบา 31/1 หมู่ที่ 7
ผ่อง มูลผดุง 214 นาย ศาลาครุ 25 หมู่ที่ 4
ผิน เสือเอ๋ง 319 นาย ศาลาครุ 61/1 หมู่ที่ 10
พงษ์เทพ หุ่นพงษ์ 148 นาย ศาลาครุ 82 หมู่ที่ 1
พนัส คะชา 104 นาย ศาลาครุ 2/3 หมู่ที่ 1
พยอม พูลเพ็ง 30 นาง หนองสามวัง 20/2 หมู่ที่ 11
พยอม สะใบบาง 145 นางสาว ศาลาครุ 66 หมู่ที่ 1
พยุง หรั่งกรุ่น 169 นาง ศาลาครุ 19/1 หมู่ที่ 2
พยูรณ์ ธาตุทอง 4 นาย หนองสามวัง 46/1 หมู่ที่ 5
พรพรรณ ทองสุข 61 นาง บึงบอน 5/1 หมู่ที่ 8
พวงเพ็ญ สุวรรณบุญ 225 นาง ศาลาครุ 4 หมู่ที่ 5
พวน จำปาทอง 54 นาย บึงบอน 74 หมู่ที่ 3
พะยอม สะใบบาง 164 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 1
พิบูลย์ ไพฑูรย์ 229 นาย ศาลาครุ 10/1 หมู่ที่ 5
พิมพ์ กระจ่างศรี 248 นาง ศาลาครุ 48 หมู่ที่ 5
พูน พุฒซ้อน 234 นาย ศาลาครุ 14 หมู่ที่ 5
เพ็ญ ฉิมยาม 327 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 10
เพ็ญวดี ยามเย็น 39 นางสาว หนองสามวัง 51/1 หมู่ที่ 13
เพลิน เจสละ 312 นาง ศาลาครุ 44/1 หมู่ที่ 10
เพียร สีสระกาล 233 นาง ศาลาครุ 13 หมู่ที่ 5
แพรวพรรณ ฤกษ์ใหญ่ 162 นางสาว ศาลาครุ 114 หมู่ที่ 1
โพ จันเทวี 161 นาง ศาลาครุ 109 หมู่ที่ 1
ไพบูลย์ ลาวัลย์ 101 นาย บึงบา หมู่ที่ 4
ไพรัตน์ สุขประเสริฐ 85 นาย บึงชำอ้อ 66/1 หมู่ที่ 7
ไพโรจน์ พลับประสิทธิ์ 48 นาย บึงบอน 6/11 หมู่ที่ 1
ภารุมาศ สะใบบาง 117 นางสาว ศาลาครุ 8 หมู่ที่ 1
ภู อยู่คเชนท์ 188 นาง ศาลาครุ 59 หมู่ที่ 2
มณฑา ปักครึก 338 นาง ศาลาครุ 77 หมู่ที่ 10
มนตรี แย้มสำเนียง 60 นาย บึงบอน 5 หมู่ที่ 8
มะลิ กงชุน 27 นาย หนองสามวัง 20/1 หมู่ที่ 11
มะลิ สิงห์แก้ว 156 นาง ศาลาครุ 97/2 หมู่ที่ 1
มะลิ โหยหวน 150 นางสาว ศาลาครุ 84 หมู่ที่ 1
มะลิวัลย์ ทองอินทร์ 203 นาง ศาลาครุ 5/5 หมู่ที่ 3
มานพ งามสมัย 91 นาย บึงชำอ้อ 44/1 หมู่ที่ 8
มานัส แว่นแก้ว 179 นาย ศาลาครุ 34/2 หมู่ที่ 2
มานิต เปียใหญ่ 193 นาง ศาลาครุ 73 หมู่ที่ 2
มานิต เสมอใจ 198 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 2
มานิตย์ สะใบบาง 106 นางสาว ศาลาครุ 4/6 หมู่ที่ 1
มุ้ย ม่วงสุวรรณ 99 นาง บึงบา 11/2 หมู่ที่ 3
ยุพา สวัสดิ์เพ็ชร์ 44 นางสาว บึงบอน 6/2 หมู่ที่ 1
ยุพา สามเตี้ย 261 นางสาว ศาลาครุ 15 หมู่ที่ 7
ยุพิน เรือนงาม 52 นาง บึงบอน 65/1 หมู่ที่ 3
รอด สามเตี้ย 168 นาง ศาลาครุ 17 หมู่ที่ 2
รักษ์ แดงกระสัน 41 นาย บึงบอน 1/1 หมู่ที่ 1
รุ่งระพี เกลี้ยงหมานเตย 218 นาง ศาลาครุ 46/1 หมู่ที่ 4
เริ่ม ฉิมยาม 296 นางสาว ศาลาครุ 4 หมู่ที่ 10
เรียม ชมภู 238 นางสาว ศาลาครุ 26 หมู่ที่ 5
เรือน ทองอินทร์ 200 นาง ศาลาครุ 5 หมู่ที่ 3
ลอง เพ็ชรรัตน์ 253 นาง ศาลาครุ 17 หมู่ที่ 6
ละม้าย ฉุนสีคำ 23 นางสาว หนองสามวัง 12/1 หมู่ที่ 11
ลัดดา เรืองฤทธิ์ 7 นางสาว หนองสามวัง 2/2 หมู่ที่ 6
ลันทม แสงพรหม 69 นาย บึงกาสาม 54 หมู่ที่ 3
ลำไย สะใบบาง 115 นาง ศาลาครุ 7/2 หมู่ที่ 1
ลือ สะใบบาง 144 นาง ศาลาครุ 65 หมู่ที่ 1
เล็ก เนียมแสงทอง 13 นาง หนองสามวัง 1 หมู่ที่ 11
เล็ก สะใบบาง 116 นางสาว ศาลาครุ 7/3 หมู่ที่ 1
เล็ก หอมลำดวน 245 นาง ศาลาครุ 40 หมู่ที่ 5
เลิศ สูนยี่ขัน 258 นาย ศาลาครุ 8 หมู่ที่ 7
แล สุวรรณ 165 นาย ศาลาครุ 5 หมู่ที่ 2
วน สะใบบาง 146 นาย ศาลาครุ 67/1 หมู่ที่ 1
วนิภา พุดซ้อน 247 นางสาว ศาลาครุ 47 หมู่ที่ 5
วรรณา ขุมทรัพย์ 9 นางสาว หนองสามวัง 5/4 หมู่ที่ 10
วรีชน สิงห์เทียน 11 นาย หนองสามวัง 21/1 หมู่ที่ 10
วันชัย อานดารา 341 นาย ศาลาครุ 95 หมู่ที่ 10
วันดี โฉมงาม 19 นาง หนองสามวัง 4 หมู่ที่ 11
วันเพ็ญ เข็มกลัด 344 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 10
วันเพ็ญ เวินขุนทด 334 นาง ศาลาครุ 19 หมู่ที่ 10
วารุณี ดีมาก 97 นาง บึงบา หมู่ที่ 3
วาสนา แซ่ตั้ง 231 นางสาว ศาลาครุ 11 หมู่ที่ 5
วิง บุญเรือง 332 นาง ศาลาครุ 17 หมู่ที่ 10
วิชิตร์ ธิบดี 109 นาย ศาลาครุ 6 หมู่ที่ 1
วิเชียร ศรีมุข 223 นาย ศาลาครุ 57 หมู่ที่ 4
วิเชียร สะใบบาง 124 นาย ศาลาครุ 13/1 หมู่ที่ 1
วิเชียร เสนอใจ 139 นาย ศาลาครุ 39 หมู่ที่ 1
วิเชียร เสือเอ๋ง 167 นาย ศาลาครุ 7/1 หมู่ที่ 2
วิน เข็มกลัด 317 นาย ศาลาครุ 57 หมู่ที่ 10
วินัย นิสสัย 306 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
วิภาดา สวัสดิ 266 นาง ศาลาครุ 28 หมู่ที่ 7
วิภาษ เสนอใจ 263 นาย ศาลาครุ 20 หมู่ที่ 7
วิมล เสมอใจ 292 นาง ศาลาครุ หมู่ที่ 7
วิโรจน์ เสวกพันธ์ 308 นาย ศาลาครุ 39 หมู่ที่ 10
วิลาวัลย์ แพน้อย 160 นางสาว ศาลาครุ 106 หมู่ที่ 1
วีรพงษ์ เผือกทอง 215 นาย ศาลาครุ 39 หมู่ที่ 4
เวียน ฉิมยาม 286 นาย ศาลาครุ 129 หมู่ที่ 7
ศศิณา แป๊ะจิ 10 นาง หนองสามวัง 13 หมู่ที่ 10
ศักดิ์ชัย เด่นประเสริฐ 320 นาย ศาลาครุ 61/3 หมู่ที่ 10
ศักดิ์ชัย หรั่งกรุ่น 173 นาย ศาลาครุ 22 หมู่ที่ 2
ศักดิ์ชาย อู่คชสาร 58 นาย บึงบอน 3/3 หมู่ที่ 8
ศิริชัย ฤทธิ์ชัยดำรงกุล 230 นาย ศาลาครุ 10/2 หมู่ที่ 5
ศิริมงคล ทองคำ 227 นาย ศาลาครุ 9 หมู่ที่ 5
ส่งศรี รุ่งกำจัด 220 นางสาว ศาลาครุ 47/3 หมู่ที่ 4
สงัด แสงระวี 142 นาย ศาลาครุ 53 หมู่ที่ 1
สง่า ชูใจ 32 นาย หนองสามวัง 13/3 หมู่ที่ 11
สนอง นิยมแก้ว 43 นาย บึงบอน 6/1 หมู่ที่ 1
สนอง ปลอดห่วง 135 นาย ศาลาครุ 24 หมู่ที่ 1
สนิท งามระเบียบ 74 นางสาว บึงกาสาม 37 หมู่ที่ 3
สม ทองอินทร์ 236 นาย ศาลาครุ 15 หมู่ที่ 5
สมควร โยโน 259 นาย ศาลาครุ 9 หมู่ที่ 7
สมคิด ประหยัด 310 นาย ศาลาครุ 43/1 หมู่ที่ 10
สมจิตต์ แก้วกระจ่าง 333 นางสาว ศาลาครุ 18 หมู่ที่ 10
สมจิตร พรมมี 265 นาง ศาลาครุ 23 หมู่ที่ 7
สมจิตร์ หรั่งกรุ่น 339 นาย ศาลาครุ 80 หมู่ที่ 10
สมใจ ขวัญสุข 108 นาง ศาลาครุ 5/1 หมู่ที่ 1
สมชาย สิริสุข 212 นาย ศาลาครุ 7/1 หมู่ที่ 4
สมทวน แพน้อย 159 นาย ศาลาครุ 100/1 หมู่ที่ 1
สมนึก พลอยแหลม 34 นางสาว หนองสามวัง 12 หมู่ที่ 11
สมบัติ ทองอินทร์ 201 นาย ศาลาครุ 5/2 หมู่ที่ 3
สมบัติ ไพฑูรย์ 140 นาย ศาลาครุ 48 หมู่ที่ 1
สมบัติ ไพฑูรย์ 228 นาย ศาลาครุ 10 หมู่ที่ 5
สมบุญ พิมพ์ทอง 83 นางสาว บึงชำอ้อ 26/2 หมู่ที่ 6
สมบูรณ์ ทาวะลุน 102 นาย บึงบา 22 หมู่ที่ 4
สมพร ธิบดี 337 นาง ศาลาครุ 68 หมู่ที่ 10
สมพิศ ชูบุญ 76 นาง บึงกาสาม 65/4 หมู่ที่ 4
สมศรี เงินประกอบ 88 นาง บึงชำอ้อ 40/1 หมู่ที่ 8
สมศรี อชิตนงค์ 95 นาย บึงบา 4/2 หมู่ที่ 2
สมศักดิ์ วรรณะ 196 นาย ศาลาครุ 133 หมู่ที่ 2
สมศักดิ์ สวัสดิ์เพ็ชร์ 45 นาย บึงบอน 6/5 หมู่ที่ 1
สมศักดิ์ อภิชาติบุตรพงศ์ 235 นาย ศาลาครุ 14/2 หมู่ที่ 5
สมหมาย ขวัญสุข 246 นาง ศาลาครุ 42 หมู่ที่ 5
สมาน สีละเสน 323 นาย ศาลาครุ 90 หมู่ที่ 10
สมาน สุขเขียน 33 นาง หนองสามวัง 12/2 หมู่ที่ 11
สละ เสมอใจ 239 นาย ศาลาครุ 27 หมู่ที่ 5
สวาท กุ่มเพ็ชร 21 นาย หนองสามวัง 6/1 หมู่ที่ 11
สอน ยอดชมยาญ 78 นาย บึงกาสาม 45/32 หมู่ที่ 9
สังวาล รักคุณ 315 นาง ศาลาครุ 49/2 หมู่ที่ 10
สังเวียน สามเตี้ย 174 นาง ศาลาครุ 24 หมู่ที่ 2
สังเวียน อานดารา 345 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
สายหยุด ธิบดี 318 นาย ศาลาครุ 61 หมู่ที่ 10
สายัน สำอางค์ 170 นาย ศาลาครุ 19/2 หมู่ที่ 2
สายันต์ ไพวิเศษ 143 นาย ศาลาครุ 56 หมู่ที่ 1
สายันต์ สูนยี่ขัน 287 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 7
สำเนา แสงโชติ 213 นาง ศาลาครุ 9 หมู่ที่ 4
สำรวย บุญย่านซื่อ 302 นาย ศาลาครุ 34 หมู่ที่ 10
สำรวย ปลอดห่วง 133 นาย ศาลาครุ 17/2 หมู่ที่ 1
สำรวย อิสระ 277 นาง ศาลาครุ 45/12 หมู่ที่ 7
สำราญ กระต่ายจันทร์ 186 นางสาว ศาลาครุ 47/5 หมู่ที่ 2
สำราญ ขวัญสุข 330 นาย ศาลาครุ 5 หมู่ที่ 10
สำราญ มัสังข์ 71 นาย บึงกาสาม 39/1 หมู่ที่ 3
สำราญ อินทร์ศรีดำ 92 นางสาว บึงชำอ้อ 71/4 หมู่ที่ 8
สำเริง ธิบดี 121 นาย ศาลาครุ 10 หมู่ที่ 1
สำเริง สังข์ทอง 260 นาย ศาลาครุ 14 หมู่ที่ 7
สำลี เนียมดี 211 นาง ศาลาครุ 7 หมู่ที่ 4
สิทธิ์ สะใบบาง 152 นาย ศาลาครุ 92 หมู่ที่ 1
สุชาติ โชติช่วง 256 นาย ศาลาครุ 5 หมู่ที่ 7
สุชาติ ศรีประเสริฐ 136 นาย ศาลาครุ 30 หมู่ที่ 1
สุชาติ อยู่คเชนท์ 166 นาย ศาลาครุ 5/1 หมู่ที่ 2
สุชิน รุ่งกำจัด 219 นางสาว ศาลาครุ 47/1 หมู่ที่ 4
สุดใจ มีสังข์ 72 นางสาว บึงกาสาม 54/1 หมู่ที่ 3
สุเทพ ศรีสิทธิ์ 67 นาย บึงบอน 51 หมู่ที่ 9
สุธาวรรณ จุลจังหรีด 311 นาง ศาลาครุ 43/5 หมู่ที่ 10
สุนัต มนูญ 305 นางสาว ศาลาครุ 109 หมู่ที่ 10
สุนัน จันเทศ 264 นางสาว ศาลาครุ 22 หมู่ที่ 7
สุนันท์ กงชุน 28 นาง หนองสามวัง 22/1 หมู่ที่ 11
สุบิน รุนอุบล 130 นาย ศาลาครุ 16 หมู่ที่ 1
สุพจน์ หน่องพงษ์ 222 นาย ศาลาครุ 55 หมู่ที่ 4
สุรชัย ชฎาวิภู 216 นาย ศาลาครุ 45/2 หมู่ที่ 4
สุรชัย รักษาพงศ์ 163 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 1
สุรสิทธิ์ นาคเทศ 329 นาย ศาลาครุ หมู่ที่ 10
สุรัตนาวดี จางวาง 197 นาง ศาลาครุ 136 หมู่ที่ 2
สุรินทร์ ใจดี 24 นาย หนองสามวัง 13 หมู่ที่ 11
สุวรรณ นกจ้อย 105 นางสาว ศาลาครุ 4 หมู่ที่ 1
สุวรรณ พลโต 63 นาง บึงบอน 57 หมู่ที่ 8
เสนาะ เกตุภักดิ์ 15 นาย หนองสามวัง 12/3 หมู่ที่ 11
เสนาะ อยู่คเชนท์ 183 นาย ศาลาครุ 44 หมู่ที่ 2
เสวย สะใบบาง 127 นาย ศาลาครุ 15 หมู่ที่ 1
ไสว กลิ่นปรากฏ 50 นาย บึงบอน 2/7 หมู่ที่ 2
หลง สะใบบาง 147 นาง ศาลาครุ 67/2 หมู่ที่ 1
หอมกลุ่น รัตนะจักร์ 282 นางสาว ศาลาครุ 66/2 หมู่ที่ 7
เหมือน กล่อมสุวรรณ์ 38 นางสาว หนองสามวัง 3 หมู่ที่ 11
เหลี่ยม หน่องพงษ์ 221 นาง ศาลาครุ 50 หมู่ที่ 4
เหียน กงชุน 16 นาย หนองสามวัง 18 หมู่ที่ 11
ไหม ฉิมยาม 309 นางสาว ศาลาครุ 40/2 หมู่ที่ 10
อดุลย์ แก้วเชือง 268 นาย ศาลาครุ 36 หมู่ที่ 7
อนงค์ จางวาง 288 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 7
อนงค์ เฟืองแก้ว 35 นาง หนองสามวัง 65 หมู่ที่ 11
อนันต์ ชั่งโต 22 นาย หนองสามวัง 20 หมู่ที่ 11
อนุรักษ์ ทัศนะ 73 นาย บึงกาสาม 47/3 หมู่ที่ 3
อภิวัฒน์ อินทะนัน 66 นาย บึงบอน 5/2 หมู่ที่ 9
อรวรรณ สวัสดิ์เพ็ชร์ 46 นางสาว บึงบอน 6/9 หมู่ที่ 1
อริสา ตองอ่อน 243 นาง ศาลาครุ 37/1 หมู่ที่ 5
อ๋อ ก้อนแก้ว 187 นาย ศาลาครุ 48 หมู่ที่ 2
อ่อน พวงมาลา 314 นาย ศาลาครุ 45/1 หมู่ที่ 10
อั๊ก สะใบบาง 123 นาย ศาลาครุ 12 หมู่ที่ 1
อัญชลี โหยหวน 254 นาง ศาลาครุ 47 หมู่ที่ 6
อัมพร ไชยโคตร 132 นาย ศาลาครุ 16/3 หมู่ที่ 1
อัมพร พูลคง 120 นาง ศาลาครุ 9/3 หมู่ที่ 1
อำพร บุษบา 25 นางสาว หนองสามวัง 31 หมู่ที่ 11
อำพร สะใบบาง 154 นางสาว ศาลาครุ 96 หมู่ที่ 1
อำพัน ทองเนียม 5 นางสาว หนองสามวัง 5/1 หมู่ที่ 5
อุดม ธิบดี 321 นาย ศาลาครุ 61/4 หมู่ที่ 10
อุบล โยโน 191 นาง ศาลาครุ 67 หมู่ที่ 2
อุบล สุสี 53 นาย บึงบอน 71/1 หมู่ที่ 3
อุษา แปรงศรี 250 นางสาว ศาลาครุ หมู่ที่ 5
เอนก ศิริวัฒน์ 81 นาย บึงกาสาม 71 หมู่ที่ 9
เอมอร ใสเมืองยอง 113 นาง ศาลาครุ 6/4 หมู่ที่ 1
เอิบ ฉิมยาม 298 นาย ศาลาครุ 30/1 หมู่ที่ 10