Blog Archives

เขตบางเขน ครั้งที่ 24




เขตบางเขน ครั้งที่ 24 เรียงอักษรตามชื่อ

1 นาง สวาสดิ์ สายพรหม อนุสาวรีย์ 64/166
2 นางสาว เอ๋ คงเทศ อนุสาวรีย์
3 นางสาว นารีรัตน์ พันธุบุตร อนุสาวรีย์ 77/145
4 นาย อานันต์ สีหะวงษ์ อนุสาวรีย์
5 นางสาว เอ็มอร หล้าคำ อนุสาวรีย์
6 นาย นันทิศักดิ์ ชูสิทธิ์ อนุสาวรีย์
7 นาง ลาวเวียง สีหะวงษ์ อนุสาวรีย์
8 นางสาว สุพัตรา ลัดดากุล อนุสาวรีย์
9 นาย สมัคร กว้างยาว อนุสาวรีย์
10 นาง กรรณิการ์ เลาหะพันธุ์ อนุสาวรีย์
11 นาย สมศักดิ์ ศิวิชัย อนุสาวรีย์ 113
12 นาง กชลักษณ์ กิ่งจันทร์ อนุสาวรีย์ 25/68
13 นางสาว กิมกี แซ่ลี้ อนุสาวรีย์ 30/244
14 นาย ปรีชา กฤษณะเศรณี อนุสาวรีย์ 300
15 นาย จิรพัฒน์ วงศ์วัฒนาธรณ์ อนุสาวรีย์ 88/75
16 นางสาว อัมรา บุตรกูล อนุสาวรีย์
17 นาย กนิษฐา สุดสาคร อนุสาวรีย์ 9
18 นาย ไพรวรรณ วิเศษสุข อนุสาวรีย์
19 นางสาว รัตนา นุชนารถ อนุสาวรีย์
20 นางสาว ชไมพร ทองนิล อนุสาวรีย์ 943
21 นางสาว มารียา ชาววิวัฒน์ อนุสาวรีย์
22 นาย เรืองเดช ศตวิริยะ อนุสาวรีย์ 35/29
23 นาง ภัสราลักษณ์ คาบาตะ อนุสาวรีย์ 18/207
24 นาง ศิริกาญจน์ วัฒนา อนุสาวรีย์
25 นาย วริทธิ์นันท์ ไชยโคตร อนุสาวรีย์ 3/754
26 นาย ถวิล ปลูกชัยภูมิ อนุสาวรีย์
27 นาง ยุพิน เนวะชื่น อนุสาวรีย์
28 นาง วีรวรรณ วงษ์พิทักษ์ อนุสาวรีย์ 122
29 นาง ศิริพรรณ พงศกรวาณิช อนุสาวรีย์ 181/9
30 นาย บุญเอก มีนะโยธิน อนุสาวรีย์ 37/271
31 นาย รุ่งอรุณ จันทชาติ อนุสาวรีย์
32 นาง สุจิตรา อาแว อนุสาวรีย์
33 นาย สท้าน จิรโรจน์ อนุสาวรีย์ 114
34 นาย สุทัศ บลศรี อนุสาวรีย์
35 นาย ศิริ คำอักษร อนุสาวรีย์ 21
36 นาง กุหลาบ งามสง่า อนุสาวรีย์
37 นาย ฐภัทร โรจนดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 341/4
38 นาย สุริยะ โตอร่ามรัตน์ อนุสาวรีย์ 44/162
39 นางสาว ฐิติวรดา มณีรอด อนุสาวรีย์
40 นางสาว นฐนส พนาโรจน์วงศ์ อนุสาวรีย์
41 ร.ท. นิกร มาตรง อนุสาวรีย์ 29/640
42 นาง ทิพวรรณ ประภัสสราภิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 111/36
43 นาง รุ่งฤดี ตั้งเวียงวัง อนุสาวรีย์
44 นางสาว จันทรัสม์ ตรีเวฬุริยากร อนุสาวรีย์ 14/461
45 นาย พิทยา เพชรมาก อนุสาวรีย์ 92/57
46 นางสาว สุวลี สุวรรณอำไพ อนุสาวรีย์ 112/13
47 นาง บังอร สีหะวงษ์ อนุสาวรีย์
48 นาย ประสรรค์พล คุ้มพงษ์ อนุสาวรีย์ 13/32
49 นาย นันทศักดิ์ ควรมงคลเลิศ อนุสาวรีย์ 48/17
50 นาย ชัชวาลย์ ชาวสีฐาน อนุสาวรีย์ 93
51 นางสาว ศิริจันทรา พลกนิษฐ อนุสาวรีย์ 4/248
52 นาย อนุชา แสนโภคทรัพย์ อนุสาวรีย์ 192
53 นางสาว ดารณี สมสุวรรณ อนุสาวรีย์ 181/46
54 นาง รัตนา อ่วมแป้น อนุสาวรีย์ 85/5
55 นางสาว กิรากร อภิสรากรกุล อนุสาวรีย์ 63/5
56 นาย มานิตย์ พรพิพัฒน์ อนุสาวรีย์ 56/170
57 นาย เกษม ตั้งตรงไพโรจน์ อนุสาวรีย์ 12/54
58 นาย วิทิต ขอสันติวิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 44/168
59 นางสาว ธีมาพร องอาจ อนุสาวรีย์ 227/83
60 นาย สืบศักดิ์ โชติมานิต อนุสาวรีย์ 244/518
61 นางสาว มาลี อ้อยบำรุง อนุสาวรีย์ 50/123
62 นาย กรฏพล โปษณกุล อนุสาวรีย์ 225/121
63 นาย ฉัตรชัย กันสีเวียง อนุสาวรีย์ 288/11
64 จ.ส.อ.หญิง อุมาภรณ์ ย้อยแสง อนุสาวรีย์
65 นาย ชาญชัย แคนเภาว์ อนุสาวรีย์
66 นางสาว เนตรชนก โพธิ์เจริญ อนุสาวรีย์ 3/2615
67 นาย จอม ตีระวณิชย์ อนุสาวรีย์
68 นาย วีระ จีนชัยยะ อนุสาวรีย์
69 นาง พวงเล็ก เรย์ อนุสาวรีย์
70 นาย ศักดา บุญเรือน อนุสาวรีย์
71 นางสาว รังสิณี จตุรนทีนาค อนุสาวรีย์ 368/2
72 นาง ถนอมศรี สุวรรณเพชร อนุสาวรีย์ 178/26
73 นาย สำรวล ศรีโปฎก อนุสาวรีย์ 29/479
74 นาย อดินันท์ แตงกระโทก อนุสาวรีย์ 8
75 นาย อวยชัย เสวนกิตติวร อนุสาวรีย์
76 นางสาว สุกัญญา มิตรภิรมย์ อนุสาวรีย์ 96/1
77 นาง อารีย์ อ่วมคำ อนุสาวรีย์ 84/32
78 นางสาว สุภาวัลย์ คำมงคล อนุสาวรีย์
79 นาย นิพนธ์ ตุลาการ อนุสาวรีย์
80 นางสาว รุ่งอรุณ มีของ อนุสาวรีย์
81 นาง ศิวิไล จันทร์งาม อนุสาวรีย์ 49/76
82 นาย ปยุฒ พิทยาวัฒน์ อนุสาวรีย์ 12/230
83 นางสาว คำเตือน แว้นศิลา อนุสาวรีย์
84 นาง ทองก้อน ปาละประเสริฐ อนุสาวรีย์ 160
85 นาง ธันยชนก โยพานี อนุสาวรีย์
86 นางสาว วราภรณ์ วราโพธิ์ อนุสาวรีย์ 100
87 นาง รวงทอง อรุณรัศมีวงศ์ อนุสาวรีย์ 22/50
88 นางสาว วิไลวรรณ กิ่วไธสง อนุสาวรีย์
89 นาย วีระพันธ์ ภัทรวุฒินันท์ อนุสาวรีย์ 65/9
90 นางสาว สุพิศ บุญชูวงศ์ อนุสาวรีย์ 92/119
91 นาง กรองทอง ภู่ทอง อนุสาวรีย์ 59/86
92 นางสาว กฤษณา อนุศรี อนุสาวรีย์
93 นาง สมจิต เมืองโคตร อนุสาวรีย์ 29/752
94 นาย วิทยพัฒน์ สมบูรณ์ อนุสาวรีย์ 201/10
95 นาง ปราณี คงคาลัย อนุสาวรีย์ 245
96 นางสาว พัชรินทร์ เอี่ยมคุณากร อนุสาวรีย์ 100/150
97 นางสาว กรรณิการ์ มหาวรรณ์ อนุสาวรีย์ 39/40
98 นางสาว ไอริณ วงส์ไพจิตร อนุสาวรีย์ 74/2
99 นาย ฐปนัท อุดมทองดี อนุสาวรีย์ 366/26
100 น.ต. ครรชิต บุตรโพธิ์ อนุสาวรีย์ 35/63
101 นาง พรเพ็ญ นามวงษ์ อนุสาวรีย์ 185
102 นางสาว สไบทิพย์ ตุงคะมณี อนุสาวรีย์ 178/25
103 ร.อ. สัมฤทธิ์ เผือกแก้ว อนุสาวรีย์ 18
104 นางสาว สุนงค์ อำคา อนุสาวรีย์
105 นางสาว ชญานิศา ก่อประดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 66/155
106 นางสาว ศานติทัย ตุงคะมณี อนุสาวรีย์ 178/29
107 นาย ไพภัทร์ เลี่ยงโชคอยู่ อนุสาวรีย์ 30/262
108 นาย ธเนศ บุตรเชื้อ อนุสาวรีย์ 344
109 นาย อำนาจ ประสงค์จีน อนุสาวรีย์ 25
110 นาง หนูแวง สังข์พันธุ์ อนุสาวรีย์ 74/3
111 นาย ปกรณ์ ชื่นประดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 111/1
112 นางสาว กัลยา ดีหลี อนุสาวรีย์
113 นาย สมโภช เปลี่ยนถาวรเจริญ อนุสาวรีย์ 88(52/34)
114 นาย วิชาญ จันเจือ อนุสาวรีย์ 112/45
115 นางสาว ชยาภรณ์ รุ่งเรือง อนุสาวรีย์
116 นาย สุวรินทร์ ขันธ์นภา อนุสาวรีย์ 43/84
117 นาง พิภาพร ศรีธัญรัตน์ อนุสาวรีย์ 43/578
118 นาย อัญชลี สุทธิพล อนุสาวรีย์ 86/187
119 พ.อ.อ. ศิริ สกุลเหมือน อนุสาวรีย์ 21
120 นาง นุสรา วุฑฒิกรรมรักษา อนุสาวรีย์ 63
121 นาย ดุลยวัฒน์ กนกรัตนา อนุสาวรีย์ 88/149
122 นาย สุนทร อภินันทพร อนุสาวรีย์ 86/54
123 นาง ละออง บุญเรือง อนุสาวรีย์
124 นาย ชัยณรงค์ กลิ่นชะเอม อนุสาวรีย์
125 นาย กฤตษณ นวมน้อม อนุสาวรีย์
126 นาง เจณิวา ณาภัทรสิริ อนุสาวรีย์ 39/41
127 นาง อังคณา พูนทรัพย์ อนุสาวรีย์
128 นาย สุเมธ เอี่ยมพัฒนาสุข อนุสาวรีย์ 72/7
129 นาย ธนพล ปัตพี อนุสาวรีย์
130 นางสาว วรรณดี เมธาอภินันท์ อนุสาวรีย์ 130
131 นาง สุกัญญา นงค์ทอง อนุสาวรีย์
132 นาย ศักดิ์พิพัฒน์ เกิดพงษ์ อนุสาวรีย์
133 นาย ฐิติเดช ศรีมารยาท อนุสาวรีย์ 227/77
134 นาย วิเชียร ศิวะพรพันธ์ อนุสาวรีย์ 100/22
135 นาย ชารี เปรมรักษ์ อนุสาวรีย์
136 นาย เอกมล แสนหอม อนุสาวรีย์ 181/295
137 นางสาว อรพิน ตุ้มน้อย อนุสาวรีย์ 4/152
138 นาง จุรีย์ โรจน์ชนะกำธร อนุสาวรีย์ 92/97
139 นาย พิบูลย์ พูลสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 39/3
140 นาย วัชรี อยู่สบาย อนุสาวรีย์
141 นางสาว ขวัญจิรา แซ่อู้ อนุสาวรีย์ 1151
142 นางสาว อรุณ ดาทอง อนุสาวรีย์
143 นาง อรุณ ทองนุ่ม อนุสาวรีย์
144 นาง นารี เลิศวิไล อนุสาวรีย์
145 นาย เทวพร เกียรติตั้ง อนุสาวรีย์
146 นาย ธวิน อินทร์จำนงค์ อนุสาวรีย์ 44
147 นาย ธีระพล บุญทศ อนุสาวรีย์
148 นาง ทัศนี เจริญ อนุสาวรีย์
149 นาง อภิฤดี เต็งมงคล อนุสาวรีย์ 79/27
150 นาย มานิต สินธรมย์ อนุสาวรีย์
151 นางสาว ปัญฑารีย์ ศิริจันทร์ อนุสาวรีย์ 18
152 นาย วริศฐ์ ชะเอม อนุสาวรีย์
153 นางสาว อรอุมา เต็มสุข อนุสาวรีย์
154 นาง ซิ้วงิ้ม แซ่เบ๊ อนุสาวรีย์ 108/90
155 นาย ฉลาด ดวงแก้ว อนุสาวรีย์ 56/37
156 นางสาว สกาวเดือน มูลสาร อนุสาวรีย์
157 นาย ปริญญา บุญสุข อนุสาวรีย์ 86/123
158 จ.ท. สุวัฒน์ อินคุ้ม อนุสาวรีย์
159 นางสาว นนทรี ทวีวัฒนะกิจบวร อนุสาวรีย์
160 นาย อวิลาส ชุณหกสิการ อนุสาวรีย์ 87/2
161 นางสาว อารีย์ แจ่มสุวรรณ อนุสาวรีย์ 51
162 นาง ณัฐจิรา ธีรกุลเกียรติ อนุสาวรีย์
163 นาย บัณฑิต ศรีเสถียร อนุสาวรีย์
164 นาง จำเนียร ทองสม อนุสาวรีย์
165 นาย วิรัตน์ ยันตเวช อนุสาวรีย์ 29/784
166 นาย คมสัน จัทร์เพ็ง อนุสาวรีย์
167 นางสาว ดวงพร รอดเกตุ อนุสาวรีย์
168 นาย นาพิน ด่อนน้อยจริง อนุสาวรีย์
169 นาง น้อย หลวงราช อนุสาวรีย์
170 นาย ธนากร สิงห์ชะฎา อนุสาวรีย์ 9/427
171 นาง เมตตา หลวงราช อนุสาวรีย์
172 นาย วิวัฒน์ ดวงสุวรรณ์ อนุสาวรีย์
173 นาย อนุรักษ์ นาคทิพย์ อนุสาวรีย์ 49/278
174 นาง นิภา คำแพง อนุสาวรีย์
175 นาง ปภัสสร ทองชู อนุสาวรีย์
176 นาย ศิริชัย แก้วคำ อนุสาวรีย์
177 นาย ณรงค์ เอี่ยมโอภาษ อนุสาวรีย์ 314
178 นางสาว อ้อยใจ หวดสันเทียะ อนุสาวรีย์
179 นาย ไกรศร จันตาเดช อนุสาวรีย์
180 นางสาว พัชรีพร บุญญานุสนธิ์ อนุสาวรีย์
181 นาย สุพจน์ อินแพง อนุสาวรีย์ 37/46
182 นางสาว ชรินทร์ทิพย์ กีรติธัญกร อนุสาวรีย์ 12/73
183 นางสาว ศิริพร วรสุทธิ์ อนุสาวรีย์
184 นางสาว มณีรัตน์ ขันทองดี อนุสาวรีย์ 394
185 นางสาว ศรัญญา ชาลีรัตน์ อนุสาวรีย์
186 นาง ศศิธร เหมพิสุทธิ์ อนุสาวรีย์ 92/35
187 นางสาว นศิกัญณ์ สมอเทศ อนุสาวรีย์
188 นางสาว ณัฐกานต์ ขจรวงศ์สถิต อนุสาวรีย์ 50/58
189 นาย สุริยะ สีนิล อนุสาวรีย์
190 นาย ณัฐพัชร์ จัตุพรหงษ์ทอง อนุสาวรีย์
191 นาง บุญมาก แสงมุข อนุสาวรีย์
192 นาย พนา พงศ์ไพโรจน์ อนุสาวรีย์ 10/118
193 นาย บุญจันทร์ ปุราตะนัง อนุสาวรีย์
194 นางสาว สุภาพร บุญครอง อนุสาวรีย์ 396
195 นาย เชิญชัย สุขธรานนท์ อนุสาวรีย์ 392
196 นาย ไพรัตน์ ตรีเศียร อนุสาวรีย์
197 นาย ปรเมษฐ์ ชื่นประดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 115
198 นาย ธทกฤติ ไชยธีรภิญโญ อนุสาวรีย์ 121/30
199 นาย ชูศักดิ์ วิวัฒน์วงศ์เกษม อนุสาวรีย์ 100/61
200 นางสาว อนงค์ บัวเสนาะ อนุสาวรีย์
201 นางสาว หทัยรัตน์ จารุสุขวิเศษ อนุสาวรีย์
202 นางสาว สุจินต์ โอภาสสุขสถิต อนุสาวรีย์ 181/77
203 นาย ชัยยะ เรียบเลิศหิรัญ อนุสาวรีย์ 88/41
204 นาง นารถอนงค์ ลิ้มสิริเศรษฐกุล อนุสาวรีย์ 500/22
205 นาง คำหลั่น กำเนิดศรี อนุสาวรีย์
206 นาย สุวัธย์ ราชวงษ์ อนุสาวรีย์
207 นางสาว ปนัดดา ผาลีเสม อนุสาวรีย์ 363/669
208 นาง บุญญะภัค พนาโรจน์วงศ์ อนุสาวรีย์
209 นางสาว วิไลรัตน์ ลิ้มศิริเศรษฐกุล อนุสาวรีย์ 500/21
210 นางสาว ชวนชื่น แจ้งสันต์ อนุสาวรีย์
211 นาย สมคิด สร้อยทอง อนุสาวรีย์
212 นาย อนุวัฒน์ หันชะนา อนุสาวรีย์
213 นาย สมบูรณ์ ประสานสิทธิสกุล อนุสาวรีย์ 48
214 นาย กิจ สุพรรณ อนุสาวรีย์
215 นาย เนติ จันทราภัย อนุสาวรีย์ 77/163
216 นาย ณัฐวุฒิ พึ่งฟอง อนุสาวรีย์
217 นางสาว สุกัญญา นวลทอง อนุสาวรีย์
218 นางสาว ศิรินันท์ เก่งกสิกรรม อนุสาวรีย์
219 นาย ไพโรจน์ ธนพัชรกนกพร อนุสาวรีย์ 96/11
220 นาย เจริญ บุญโญปกรณ์ อนุสาวรีย์ 202/25
221 นางสาว หทัยชนก โพธิ์กลิ่น อนุสาวรีย์
222 นางสาว เดือนเพ็ญ วงษ์ยี่ อนุสาวรีย์
223 นางสาว นัดดา ทองจำรูญ อนุสาวรีย์
224 นางสาว จารุกนก พิมพ์สอน อนุสาวรีย์
225 นาย ปิยพล ดุลยรัตน์ อนุสาวรีย์
226 นาง ลัดดาพร หวานตา อนุสาวรีย์
227 นาย สุธรรม คมคาย อนุสาวรีย์ 37/292
228 นางสาว พิกุล มหาพานต์ อนุสาวรีย์
229 นาย อาทิตย์ หลิ่มวิรัช อนุสาวรีย์
230 นางสาว นีรนุช วงศ์เจริญ อนุสาวรีย์ 43/364
231 นาย ศุภกร อินฟ้าแสง อนุสาวรีย์
232 นาง อาภากร เอี่ยมไธสง อนุสาวรีย์
233 นาง คนึง สัญญพร อนุสาวรีย์
234 ร.ต. ทัศนา ดวงรัตน์ อนุสาวรีย์
235 นางสาว งามศิลป์ กันหาทอง อนุสาวรีย์
236 นางสาว สุพรรณีย์ ศรีประเสริฐ์กุล อนุสาวรีย์ 199
237 นางสาว ลัดดาวัลย์ เกษมวัฒนา อนุสาวรีย์
238 นางสาว กรภัค ปฐมกิตติชัย อนุสาวรีย์ 33/1
239 นางสาว ทองเสี่ยน แก่นเกลี้ยง อนุสาวรีย์
240 นาง ทิพย์มณฑา เดือนแจ้งรัมย์ อนุสาวรีย์
241 นางสาว สวรรค์ บุญมาดี อนุสาวรีย์
242 นางสาว วิชชุดา คำมะมูล อนุสาวรีย์
243 นาย กฤษ จิจตสินนวา อนุสาวรีย์
244 นางสาว นิชชิมา สุพันธมาตย์ อนุสาวรีย์
245 นางสาว ปพิชญา จินดารักษ์ อนุสาวรีย์
246 นาย สุพชัย วินิกรณ์ อนุสาวรีย์
247 นาง สุนันทา บางสุวรรณ อนุสาวรีย์ 43/315
248 นาง บุญเรือง สุริวงค์กล่อม อนุสาวรีย์
249 นาง พจนา โรมรัน อนุสาวรีย์
250 นางสาว จันทร์เพ็ญ มินทระ อนุสาวรีย์
251 นาย กำพล บุญชู อนุสาวรีย์ 91/5
252 นาย วันชัย ทวีโภคทรัพย์ อนุสาวรีย์
253 นางสาว ภัทรจิรา ประกอบมี อนุสาวรีย์
254 นาย ประเวศ อุ่นแก้ว อนุสาวรีย์
255 นาย กนธีร ศรีดารณพ อนุสาวรีย์ 39/128
256 นาย เกรียงชัย ฐีตานนท์ อนุสาวรีย์ 243/21
257 นางสาว ผ่องเพ็ญ เลิศล้ำ อนุสาวรีย์ 492
258 นาย ภัทรวดี สุวรรณเวช อนุสาวรีย์ 225/58
259 นาย คเชนทร์ ดวงจันทร์ อนุสาวรีย์ 18/66
260 นาง ผุสดี ประดับนาค อนุสาวรีย์ 180/332
261 นางสาว กิติมา ภูรีวิโรจน์กุล อนุสาวรีย์ 28/28
262 นาง รินรดี มังกรศิลานนท์ อนุสาวรีย์ 366/23
263 นาย พิพัฒน์ มังกรศิลานนท์ อนุสาวรีย์ 366/22
264 นาย ทวีพร เที่ยงขุน อนุสาวรีย์ 31/34
265 นางสาว รัตนา อุนานนท์ อนุสาวรีย์ 66/129
266 นางสาว ชญานันทน์ อมรวัฒนศักดิ์ อนุสาวรีย์ 38/37
267 นาย กิจติวัฒน์ ยังสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 25/171
268 นาง นุสรา พัฒโนภาษ อนุสาวรีย์ 75/13
269 นาง ยุพินธ์ ชาญทวีคุณ อนุสาวรีย์
270 นาย เมธี โชคเอี่ยมวิเชียร อนุสาวรีย์ 180/367
271 นาย สุชาติ รัตนรุ่งงาม อนุสาวรีย์ 227/58
272 นาย พีระสันต์ สุระพัฒน์ อนุสาวรีย์
273 นาย ธานินทร์ โสบุญสา อนุสาวรีย์
274 นาย พงศ์ธเนษฐ บุญสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 211/9
275 นาย จักรพงษ์ พันยานนท์ อนุสาวรีย์
276 นาย ปรุง เหล่ารอด อนุสาวรีย์
277 นาย อัครเดช กลั่นสุวรรณ อนุสาวรีย์
278 นางสาว รังสิมา สุขถาวร อนุสาวรีย์ 37/83
279 นาย พงษ์พันธ์ เนื้อเย็น อนุสาวรีย์
280 นาย วณิชศักดิ์ แซ่ตั้ง อนุสาวรีย์ 71/10
281 นางสาว อาริษา จันทรสมุทร อนุสาวรีย์
282 นาง น้ำค้าง น้อยพญา อนุสาวรีย์
283 นางสาว มนัสนันท์ เอี่ยมละออ อนุสาวรีย์
284 นาง บายเย็น ลิ้มพัฒนาชาติ อนุสาวรีย์ 9/180
285 นางสาว กฤติกร ทองเหลือง อนุสาวรีย์
286 นาย นพปฎล สุนทรนนท์ อนุสาวรีย์ 50/16
287 นาย ศิรา ทองหมี อนุสาวรีย์
288 นางสาว จิราวดี รุณจัตตุ อนุสาวรีย์ 46
289 นาย องค์อาจ แหลมทองหลาง อนุสาวรีย์
290 นาย มานพ จิโรจน์กุลกิจ อนุสาวรีย์ 6
291 นาย สมจิตร เสวยสาร อนุสาวรีย์
292 นางสาว ชนาธิป ก่อประดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 66/15
293 นาย พิชัย พิบูลนรเศรษฐ์ อนุสาวรีย์
294 นาย เกรียงไกร เวฬุวนาธร อนุสาวรีย์
295 นาย ประพันธ์ บุญนำศิริ อนุสาวรีย์ 37/17
296 นางสาว มธุรส สุวภาพ อนุสาวรีย์ 361/69
297 นาย สุพล นิ่มนวล อนุสาวรีย์
298 นาย สุทัศน์ สิงห์อ้าย อนุสาวรีย์
299 นางสาว อุทุมพร โชคดุลย์ อนุสาวรีย์
300 นาย ไพโรจน์ โพธิพิรมย์ อนุสาวรีย์
301 นางสาว ประทิน ทัศน์สาธิต อนุสาวรีย์
302 นาง ดวงเดือน ชูชาติไทย อนุสาวรีย์
303 นาง ผกาวรรณ จุฟ้ามาณี อนุสาวรีย์ 124
304 นาย ทรงเวช ศรีชารี อนุสาวรีย์
305 นาย ธงไชย สมวงค์ อนุสาวรีย์
306 นาย สุรชัย หมัดอะดั้ม อนุสาวรีย์
307 นาง สมศรี ศิริอนันต์ชัยกุล อนุสาวรีย์ 52
308 นางสาว ศาศิเรียม กัลยาณอุท้ย อนุสาวรีย์ 4
309 นาง ถุงเงิน ดลเสถียร อนุสาวรีย์
310 นาย วัลลภ ทวิชศรี อนุสาวรีย์ 52/22
311 นาย นัฐพงษ์ แซ่ฮง อนุสาวรีย์ 4/47
312 นาย สุโชติ พุทธิปกรณ์ อนุสาวรีย์ 12/247
313 พล.อ.ต. สมรวย อาจสัญจร อนุสาวรีย์ 86/189
314 นาย บุญชนะ แซ่อื้อ อนุสาวรีย์
315 นาง ไกรสร บุญตามทัน อนุสาวรีย์
316 นาง ประทุม อยู่นาน อนุสาวรีย์
317 นาย อลงกรณ์ บัวชุม อนุสาวรีย์
318 นางสาว กรรนิภา ไหวติง อนุสาวรีย์
319 นาง มณิพัชร ธนรักษ์ อนุสาวรีย์ 62
320 นาง สมนึก แว่นสุวรรณ อนุสาวรีย์
321 นาย วัฒนชัย คอทอง อนุสาวรีย์
322 นางสาว กรรณิกา น้อยเหล่า อนุสาวรีย์
323 นางสาว วนิดา ศรีมันตะ อนุสาวรีย์
324 นางสาว สุชีรา วัฒนกุล อนุสาวรีย์
325 นาง สมนึก เปรมรัตนา อนุสาวรีย์ 43/370
326 นาย เสรี สินธมงคล อนุสาวรีย์ 361/56
327 นางสาว ปัฐยารัช ธรรมวงษา อนุสาวรีย์ 14
328 นาย สมชาย มนทอง อนุสาวรีย์
329 นางสาว อุไลวรรณ ตันปาน อนุสาวรีย์
330 นาง พิมพ์ปวีณ์ เกตุทอง อนุสาวรีย์
331 นาง องุ่น จันทรมณี อนุสาวรีย์ 30/80
332 นางสาว พรวิสาข์ ธีระพิศ อนุสาวรีย์
333 นาย นพพร เหล็งขวัญยืน อนุสาวรีย์ 11/42
334 นางสาว สุวรรณี แสนสุข อนุสาวรีย์
335 นางสาว วัฒนา ศรีทา อนุสาวรีย์
336 นาง สงบ สุกใส อนุสาวรีย์ 84
337 นางสาว ภีรพร เสนาธรรม อนุสาวรีย์ 227/184
338 นางสาว ปริญฏา อินทรศร อนุสาวรีย์
339 นาง เถาวัลย์ คงวงษ์ อนุสาวรีย์
340 นางสาว ทวีพร มีกรงาม อนุสาวรีย์
341 นาย สมชอบ ตาฬุมาศสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 181/348
342 นาย อนุกูล วงษ์ท้วม อนุสาวรีย์
343 นาง ภาวิกา พลเยี่ยม อนุสาวรีย์
344 นาย ไพบูลย์ บุญนิพัทธ์ อนุสาวรีย์ 29/3
345 นางสาว ปราณี สาริยา อนุสาวรีย์
346 นางสาว สุจิตรา วสุวัต อนุสาวรีย์ 29/36
347 นาย ศรี ห่วงกิจ อนุสาวรีย์
348 นางสาว เยาวลักษณ์ มาสู่ อนุสาวรีย์
349 นางสาว ภัคจิราพาณ์ มั่นคง อนุสาวรีย์
350 นางสาว ณัติกาญจน์ แก้วโกมุท อนุสาวรีย์
351 นาย สิทธิโชค ทีฆภาคย์ อนุสาวรีย์
352 นาย เฉลิม วิธูรัตน์ อนุสาวรีย์
353 นางสาว ชยามร บูรณพรม อนุสาวรีย์
354 นางสาว จุฑามาศ แก้วเมืองกลาง อนุสาวรีย์
355 นางสาว รำไพ คำบุญ อนุสาวรีย์
356 นาง อัจฉรีย์ จันทลักขณา อนุสาวรีย์ 244/238
357 นาง ขวัญตา วังสตัง อนุสาวรีย์
358 นางสาว ศศิธร พลอยจั่น อนุสาวรีย์
359 นาง ธันยมัย สอนเจริญ อนุสาวรีย์
360 นาย สบสรรค์ เชื้อวงษ์ อนุสาวรีย์ 35/91
361 นาย วิชาญ พุทธิพงศ์วิศาล อนุสาวรีย์ 232/12
362 นาย อนุวัฒน์ กาญจนพบู อนุสาวรีย์ 109/130
363 นาย วิฑูรย์ เอกสิทธิ์ธารากร อนุสาวรีย์ 77/173
364 นาย รังสิมันตุ์ ศรีเผือก อนุสาวรีย์
365 นาย วัฒชิระ สีอยู่ อนุสาวรีย์
366 นางสาว กรวสา บุญโชติ อนุสาวรีย์ 46/256
367 นางสาว พิมพ์พรรณ ชมวงศ์ อนุสาวรีย์ 37/149
368 พ.อ. สนอง วุฒานุสร อนุสาวรีย์ 66
369 นางสาว ภรพา โยธานัก อนุสาวรีย์ 96/58
370 นาย กันตพงศ์ จันทร์สมบัติ อนุสาวรีย์
371 นางสาว บัวแก้ว แซ่แต้ อนุสาวรีย์
372 นาย กอไผ่ ปาณินท์ อนุสาวรีย์ 2/10
373 นาย เสริม เห็มทอง อนุสาวรีย์
374 นาย อนันต์ ปาณินท์ อนุสาวรีย์ 4
375 นาย ทินกร เนื้อทอง อนุสาวรีย์
376 นางสาว ปิยะทิพย์ ปรางทอง อนุสาวรีย์
377 นาย พลายเพชร อังสุศิลป์ อนุสาวรีย์
378 นางสาว หนูลบ จันทะเขียน อนุสาวรีย์
379 นาง วรรณประชา สุดจิตตานนท์ อนุสาวรีย์ 77/169
380 นาง ชลัยพร แจ้งยอดสุข อนุสาวรีย์ 30/231
381 นาย สมบูรณ์ ชัยสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 30/88
382 นาย ธัชชัย ลิปิการกุล อนุสาวรีย์
383 นาง สมัย สีหนาท อนุสาวรีย์
384 นางสาว ขวัญเมือง ธัญญเจริญ อนุสาวรีย์
385 นาย ณรงค์ เพ็งอุบล อนุสาวรีย์
386 นาย วัลลภ สังเวียน อนุสาวรีย์
387 นาย อนุชล ฟุ้งโล้ อนุสาวรีย์
388 นางสาว พัชรินทร์ แซ่ไหล อนุสาวรีย์ 414/8
389 นาง นภารัตน์ แซ่ไหล อนุสาวรีย์ 414/5
390 นางสาว นริศรา ปะนามะตัง อนุสาวรีย์
391 นางสาว นวลอนงค์ แก้วศรีงาม อนุสาวรีย์
392 นาย คงศักดิ์ จันทนยานนท์ อนุสาวรีย์
393 นาง อัมไพร กุลสุวรรณ์ อนุสาวรีย์
394 นางสาว เด่นดาว เสืออิ่ม อนุสาวรีย์
395 นาย ชิษณุพงษ์ ไชยพิมพ์ อนุสาวรีย์
396 นางสาว เครือวัลย์ เสืออิ่ม อนุสาวรีย์
397 นางสาว ชุติสรา โพธิ์งาม อนุสาวรีย์
398 นาย ไพบูลย์ ชินบุตร อนุสาวรีย์
399 นาย อนน สัจจะเทพ อนุสาวรีย์
400 นางสาว อิสรีย์ ขวัญแก้ว อนุสาวรีย์
401 นางสาว อุทุมพร กลิ่นอบเชย อนุสาวรีย์
402 นาง สวิตตา สืบแสน อนุสาวรีย์
403 นาย กฤษฏา ภูมิสุวรรณ อนุสาวรีย์
404 พ.ท.หญิง ปัทมา ขำเอี่ยม อนุสาวรีย์ 14/460
405 นาย อภิวัชร์ เสนบัว อนุสาวรีย์
406 นาย อนิวรรณ บุญเรืองลือ อนุสาวรีย์
407 นาย วิโรจน์ ปัญญาวชิร อนุสาวรีย์ 9/236
408 นาย จตุรงค์ ตรีชลานนท์ อนุสาวรีย์
409 นางสาว สมจิตร คำจ้อน อนุสาวรีย์
410 นาง ณัฐวดี น้ำฟ้า อนุสาวรีย์
411 นาย ใกล้รุ่ง ประจบจันทร์ อนุสาวรีย์
412 นางสาว อนัญญา ชนานพ ท่าแร้ง 169/137
413 นาง พรรณพัชร ดวงอุดมรัชต ท่าแร้ง 5/440
414 นาง นิชานาถ ศรีโกศล ท่าแร้ง 123/11
415 นาง แสงวัน ถือแก้ว ท่าแร้ง 196
416 นางสาว จารุวัฒน์ งอยปัดพันธ์ ท่าแร้ง
417 นาย สิทธิพงษ์ เปรมประพันธ์ ท่าแร้ง 48/32
418 นาย อัครเดช รุ่งเรือง ท่าแร้ง 111/1030
419 นางสาว ชื่นจิตร ชิดมณี ท่าแร้ง
420 นาง รุ่งนภา คูณานุภาพกุล ท่าแร้ง 144/185
421 นาย ธวัฒชัย แก้วทวี ท่าแร้ง 111/1011
422 นางสาว จันทร์รัตน์ วิถีธรรมศักดิ์ ท่าแร้ง 159/204
423 นาง ประเสริฐศิลป์ สุวิริยะชัยกุล ท่าแร้ง 55/14
424 นาย โอภาส ชูคง ท่าแร้ง 161/83
425 นางสาว รภัทภร เปรมจิตรชื่น ท่าแร้ง 56/5
426 นาง ลาวัลย์ สจ๊วต ท่าแร้ง 200/197
427 นาง เกษร ดีจอง ท่าแร้ง 200/198
428 นาย สมบูรณ์ ธำรงธนานุรักษ์ ท่าแร้ง 120/187
429 นางสาว จิรนัน พุกอ้น ท่าแร้ง
430 นาย ธนกร คะพันธ์ ท่าแร้ง
431 นาย วุฒิกร สุพลจิต ท่าแร้ง 9/58
432 นางสาว ศิริรัตน์ สินลอยมา ท่าแร้ง 18/240
433 นาย ปรัชญา จุลมุสิ ท่าแร้ง
434 นาย สุวัธน์ พิชัยชาญเลิศ ท่าแร้ง 5/40
435 นาย ไก่ เรืองเดชกร ท่าแร้ง
436 นาย วิสูตร สุวรรณวัฒน์ ท่าแร้ง 39/77
437 นาย วัฒนา กรงามศรี ท่าแร้ง 4/68
438 นาง วิภา วัชรเทศ ท่าแร้ง 1/39
439 นางสาว นลินพร บุญรัตนสมัย ท่าแร้ง 119/135
440 นาย สุวิทย์ สรวงศารัตน์ ท่าแร้ง 113
441 นาง ปิยมาศ สิริวรารมย์ ท่าแร้ง 179/3
442 นางสาว สะอาด ลีคูขาด ท่าแร้ง
443 นาย วรวัฒน์ แจ่มจันทร์ ท่าแร้ง 111/26
444 นาย มานพ โพธิ์ทอง ท่าแร้ง
445 นาย เสริมยศ เรืองเดชกรณ์ ท่าแร้ง
446 นาง นงค์นุต คำลือ ท่าแร้ง 450/8
447 นางสาว ดลญา ลิ้มศิรืวัฒน์ ท่าแร้ง 450/6
448 นางสาว สวิตตา พวงแก้ว ท่าแร้ง 450/5
449 นาย มนัส ชอนบุรี ท่าแร้ง 450/9
450 นาย ธีรเดช แซ่ตั้ง ท่าแร้ง 155/118
451 นาง อำพรรณ เจียมกิม ท่าแร้ง 39/63
452 นางสาว ศิริลักษณ์ อนันทศุภกุล ท่าแร้ง 200/105
453 นาย ณัฐคมน์ สนใจ ท่าแร้ง
454 นาย เกษมธงไชย เชื่อมวราศาสตร์ ท่าแร้ง 139/270
455 นางสาว สุวิมล วงษ์สิงห์ทอง ท่าแร้ง 3/245
456 นาง กรรณิการ์ ธนูศิลป์ ท่าแร้ง 111/396
457 นาง อิสสรียา อินทร์พรหม ท่าแร้ง 46/214
458 นาย สุรสิทธิ์ บุญลอย ท่าแร้ง 137/215
459 นางสาว บังอร ตรีศร ท่าแร้ง
460 นาย โชคอรุณ สีแสด ท่าแร้ง 608
461 นาง วิมล พัฒนพิชัย ท่าแร้ง 145
462 นาง พูนสุข เกิดพันธุ์ ท่าแร้ง 111/777
463 น.อ. ทรงศรี เอี่ยมจ้อย ท่าแร้ง 46/100
464 นางสาว ธนภรณ์ วสันต์ ท่าแร้ง
465 นาย องอาจ สมพงษ์ ท่าแร้ง
466 นาย สีแพร เสาเงิน ท่าแร้ง
467 นาง วารี บุญญฐี ท่าแร้ง
468 นาย เจษฎา จริตสกุล ท่าแร้ง
469 นาง นงเยาว์ นกแก้ว ท่าแร้ง
470 นางสาว ชุติมา ตันติสุวรรณนา ท่าแร้ง
471 นาย มนัส คงคาสวรรค์ ท่าแร้ง 9/29
472 นาง ละออ เย็นเฉื่อย ท่าแร้ง
473 นาย มิตราภรณ์ พุกอ้น ท่าแร้ง 11
474 นาย กฤต ทังสพานิช ท่าแร้ง 7/35
475 นาย นิพนธ์ พิชิตใจมานะ ท่าแร้ง 145/58
476 นาง ศศินาฏ วีรานนท์ ท่าแร้ง 200/129
477 นาย สมพงษ์ หงษ์ทอง ท่าแร้ง 99/60
478 นาย นิพนธ์ สิกขเจริญ ท่าแร้ง 100/13
479 นาย ชยนยุทธ เก่งการค้า ท่าแร้ง 32/243
480 นาย ทรัพย์ กุรัตน์ ท่าแร้ง 49/2
481 นาย นวพล วงค์ลาน ท่าแร้ง 121/130
482 นาย ชนะ อยู่แสง ท่าแร้ง 3/53
483 นางสาว อษูณีย์ พุกอ้น ท่าแร้ง 37/79
484 นาย อติพันธุ์ แก้วประเสริฐศิลป ท่าแร้ง 96/104
485 นาย นัทวิทย์ ตลอดสุข ท่าแร้ง 200/93
486 นาง มัลลิกา มนตรีกานนท์ ท่าแร้ง 119/291
487 นางสาว พัฒนา เดชาติวงศ์ ณ อยุธยา ท่าแร้ง 189/29
488 นาย สุธรรม มนตรีกานนท์ ท่าแร้ง 119/292
489 พ.ต.อ. เฉลิมชัย สุริยะมณี ท่าแร้ง
490 นาง วรารักษ์ อินทโชติ ท่าแร้ง 78/64
491 นาย อิทธิกร ดวงทิพย์ ท่าแร้ง
492 นาย สว่าง มาศิริ ท่าแร้ง 8/2
493 นาย สหเทพ เอี่ยมแฟง ท่าแร้ง 70/213
494 นาย วัชรินทร์ แก้วดี ท่าแร้ง 155/63
495 นาง ธนพร อมิตาภา ท่าแร้ง 48/1
496 นาย มณฑล เตชะเสน ท่าแร้ง 200/81
497 นางสาว สุดาวรรณ สองศรี ท่าแร้ง 8/7
498 นาย ณเรณ อักษรนา ท่าแร้ง
499 นาย กฤษณะ ไชยพฤกษ์ ท่าแร้ง 1/213
500 นาย สุพัชร อรุณศิลป์ ท่าแร้ง 137/39
501 นาย ณัฐพล เกิดพุฒ ท่าแร้ง 44/10
502 นางสาว ธมภร ไชยจำเริญ ท่าแร้ง 38/67
503 นาย ไชยศักดิ์ บุญประสพธนโชติ ท่าแร้ง 132
504 นาย นริส กิตติจิรายุ ท่าแร้ง 56/29
505 นาย กฤติเดช ศรีถัทธ์ ท่าแร้ง 102/381
506 นาย วราภรณ์ ผ่องศรี ท่าแร้ง 131/34
507 นาง วราภรณ์ กิตติจิรายุ ท่าแร้ง 56/28
508 นาย สราวุธ พรหมอักษร ท่าแร้ง 111/835
509 นาง พัทธิรา พุทธวงศ์ ท่าแร้ง 222/266
510 นาย สังวาลย์ บุญมาก ท่าแร้ง 143/53
511 นาย ศิริชัย พนาพงษ์ไพศาล ท่าแร้ง 199/111
512 นาง จารุชา สารตันติพงศ์ ท่าแร้ง 155/21
513 นาย ไพรวงศ์ ปาประกอบ ท่าแร้ง
514 นางสาว สิริวรรณ แซ่ลี้ ท่าแร้ง 85/9
515 นางสาว ศิริพร ขันแจ้ง ท่าแร้ง 18/1
516 นาย หงส์เศวต ปัญจขันธ์ ท่าแร้ง 14/6
517 นางสาว ภัทริกา พงษ์ราช ท่าแร้ง 39/3
518 นาย จตุพร หาญปราบ ท่าแร้ง 61/4
519 นาย คณพศ วชิราวงศ์ ท่าแร้ง 89/616
520 นางสาว ภัคชุดา ศิริกัณฑ์ ท่าแร้ง 142/26
521 นาย รัตนา อังกสิทธิ์ ท่าแร้ง 342/47
522 นาง ประพิศ ธรรมรัตนปรานี ท่าแร้ง 88/264
523 นาง สุดใจ จันทร์แปลง ท่าแร้ง
524 นาย ประพันธ์ เกษมวุฒิ ท่าแร้ง 97/31
525 นาง ไข่มุก พราหมณีย์ ท่าแร้ง 325
526 นางสาว กนกวรรณ์ ไกรมณี ท่าแร้ง
527 นางสาว จุรีพร ภักดีสา ท่าแร้ง
528 นางสาว สุภาวดี พันธ์รัตนมงคล ท่าแร้ง 159/25
529 นาย กษิดิศ งามเมืองแมน ท่าแร้ง 159/558
530 นาง ธนุภัทร เฟลทเชอร์ ท่าแร้ง 38/8
531 นางสาว นิยดา จารุธรรมากร ท่าแร้ง 36/34
532 นาย มนตรี เดโชพล ท่าแร้ง 137/199
533 นาง อรพิน เยาวรัตน์ ท่าแร้ง 163/52
534 นาย ประชา กาญจนไตรภพ ท่าแร้ง
535 นาง นงลักษณ์ เหล่าเวี่ยง ท่าแร้ง 88/13
536 นางสาว ธนิกา กฤตยโสภณ ท่าแร้ง
537 นาย วิศษฏ์ ศรีรัตนไตรเลิศ ท่าแร้ง 6/24
538 นาย ต่อศักดิ์ หาญคุณะเศรษฐ์ ท่าแร้ง 26
539 นาย วันชัย จารุธรรมากร ท่าแร้ง 36/30
540 นาย บุญศักดิ์ ถาวรยุติการต์ ท่าแร้ง 111/914
541 นาย อนันต์เดช รักเงิน ท่าแร้ง
542 นาง ภัทรา ยอดประสิทธิ์ ท่าแร้ง 59/84
543 นาง พิพม์พร สุวัจนานนท์ ท่าแร้ง 2/93
544 นาย นพรัตน์ บำรุงชาติ ท่าแร้ง 28/111
545 นาย ชัยวัฒน์ วัฒนกนกพร ท่าแร้ง 18/68
546 นาย วีรวัฒน์ อุปพงษ์ ท่าแร้ง 78/263
547 นาย เทพฤทธิ์ ยอดประสิทธิ์ ท่าแร้ง 5/378
548 นาย เพ็ญนภา จิตรกสิกร ท่าแร้ง 81/10
549 นาย สมบูรณ์ โกมลคงอยู่ ท่าแร้ง 89/28
550 นาย ปรัชญา จำปาศร ท่าแร้ง 37/37
551 นาย สมเกียรติ สุวรรณะ ท่าแร้ง
552 นาย จีระศักดิ์ แข็งขัน ท่าแร้ง
553 นาง วันทนีย์ สังข์วรรณะ ท่าแร้ง 126/4
554 นาย สุรชัย วุฒิชัยกิตติกุล ท่าแร้ง 144/30
555 นาง กมลา รุ่งอุทัย ท่าแร้ง 32/14
556 นาย สุนทร ตุลยะปรีชา ท่าแร้ง 155/37
557 นางสาว เตือนใจ ชิดชอบ ท่าแร้ง 9/35
558 นาย ธวัช เลาวกุล ท่าแร้ง 188/54
559 นาย สุรศักดิ์ พงษ์ชัยไกรกิติ ท่าแร้ง 188/50
560 นาง วิยะดา ธงชัย ท่าแร้ง 188/10
561 นาย กิตติพงษ์ แพถนอม ท่าแร้ง 111/550
562 นาง อรพันธ์ ศรีสมพันธ์ ท่าแร้ง 188/49
563 นาย วิชัย โกศลวุฒิกุล ท่าแร้ง 1/169
564 นาย ปฏิภาณ เลิศแสงสุวรรณ ท่าแร้ง 188/3
565 นาย ศักิธัช สาระยาม ท่าแร้ง 78/306
566 นางสาว นุชนารถ แก้วมีศรี ท่าแร้ง 34/5
567 นาง กฤติกา ศรคุปต์ ท่าแร้ง 82
568 นาย นฤชา อุทธา ท่าแร้ง
569 นางสาว ติยาภรณ์ สุวรรณวัฒน์ ท่าแร้ง 39/78
570 นาย ฉัตรชัย วรดิลก ท่าแร้ง 48/71
571 นาง ฤทัย วาทิน ท่าแร้ง 191
572 นาย เขมณัฐ บุญอาจ ท่าแร้ง
573 นาย พิสิษฐ์ พิทักษ์จิรภาส ท่าแร้ง 89/471
574 นาง ประจวบ ชัยวงค์ ท่าแร้ง 87
575 นาย บรรพต กาญจนรุ่ง ท่าแร้ง 21/9
576 นาง สุรีรัตน์ ปรัชญานันทน์ ท่าแร้ง 200/206
577 นาย ชัชวาล ปิยะมโนธรรม ท่าแร้ง 18/165
578 นาย วีระยุทธ แก้วกันเนตร ท่าแร้ง 37/15
579 นางสาว เสาวลักษณ์ เนื่องจากนาค ท่าแร้ง 90/63
580 พ.อ. สมชาย ยังพิทักษ์ ท่าแร้ง 90/24
581 นางสาว กาญจนา แต่งงาม ท่าแร้ง
582 นาย บุญช่วย บุญลิขิตศิริ ท่าแร้ง 134/291
583 นาง อรุณรัตน์ ดีเจริญ ท่าแร้ง
584 นางสาว ละเมียด ปานภู่ทอง ท่าแร้ง
585 นาง ดนิตา ศรีสุวรรณ ท่าแร้ง 89/677
586 นาง ปรารถนา สำราญจิตร ท่าแร้ง 199/24
587 นาย วีรวุฒิ นิรามัย ท่าแร้ง 6/651
588 นาง สมนึก คำโท ท่าแร้ง
589 นาย อนุชิต จันทร์อำรุง ท่าแร้ง
590 นาง ลักขณา ปาลวณิชยกุล ท่าแร้ง 139/315
591 นาย โชคอนันต์ วรชินา ท่าแร้ง
592 นางสาว นิโคล กรีนวู้ด ท่าแร้ง 222/346
593 นางสาว ปิยภานุสร์ เศรษฐพันธุ์ ท่าแร้ง 199/8
594 นาย หรินทร์ แก้วบัวดี ท่าแร้ง 46/87
595 นาง ธีรรัตน์ สุทธิทศธรรม ท่าแร้ง
596 นาย ธีรศักดิ์ จันทวงษ์ ท่าแร้ง 83/178
597 นางสาว รำไพ ช้างสมุทร ท่าแร้ง 139/159
598 นางสาว สุณี เจริญคำ ท่าแร้ง
599 นาย นวรัตน์ กิตติธนากร ท่าแร้ง 2034/52
600 นาย จิตกร สุวรรณมณี ท่าแร้ง
601 นาย สมชัย พรชัยวิวัฒน์ ท่าแร้ง 199/249
602 นางสาว หนึ่งฤทัย บุญสร้อย ท่าแร้ง 146/57
603 นาย ไพฑูรย์ แจ้งพร้อม ท่าแร้ง 34/7
604 นาย วินิจ จงวัฒนาพาณิชย์ ท่าแร้ง 118/177
605 นางสาว ฉัตรา โพธิ์พุ่ม ท่าแร้ง
606 นาย ทรงพล อิศรางกูร ณ อยุธยา ท่าแร้ง 79/129
607 นางสาว ลาวัณย์ บัวลอยลม ท่าแร้ง 9/19
608 นาง เจริญศรี นิลผาย ท่าแร้ง 180/1
609 นางสาว ธนพล วงษา ท่าแร้ง 222/212
610 นางสาว วัลภา สารีนันท์ ท่าแร้ง 38/48
611 นาย ชนาธิป จันทร์หอม ท่าแร้ง 89/578
612 นางสาว จรรยาณี ไชยวิเศษ ท่าแร้ง 34/6
613 นางสาว ยุพดี เตชะวีรากร ท่าแร้ง 120/179
614 นาย สมชาติ เสรีพันธ์พานิช ท่าแร้ง 203/19
615 นางสาว ปทุมทิพย์ แป้นพัฒน์ ท่าแร้ง
616 นาย โชคชัย ธรรมจารี ท่าแร้ง
617 นาย เจริญพงษ์ สุขสวัสดิ์ ท่าแร้ง 189/6
618 นางสาว บังอร ธงสินชัยพร ท่าแร้ง
619 นาง ฐิตารีย์ ธำรงชลพิสิฐ ท่าแร้ง 200/79
620 นาง ปิยดา สุขสวัสดิ์ ท่าแร้ง 189/14
621 นาย ฉัตรชัย เตไชยา ท่าแร้ง 5/46
622 นาย ศักดิ์ชาย อุทัยณรงค์เดช ท่าแร้ง 200/68
623 นาง ยุพิน อ่อนท้วม ท่าแร้ง 355
624 พ.ต.ต. ปัญญา อินทร์ชื่น ท่าแร้ง 100/53
625 นางสาว อณุตรา จันทมงคล ท่าแร้ง 139/74
626 นาง เสริม หมีเม่น ท่าแร้ง 35
627 นาย บุญชู วงศ์ภักดี ท่าแร้ง 39/46
628 นาง ศุภวรรณ สุจริต ท่าแร้ง 89/629
629 นาย พิชย ปิริยะวินิตร ท่าแร้ง 90/26
630 นาย ยุทธนา ปราสาทวัฒนา ท่าแร้ง 139/267
631 นาย อธิคม สุระสุนทร ท่าแร้ง 57
632 นาย ปวัตน์ อินบำรุง ท่าแร้ง 59/61
633 นาง แสงจันทร์ อาจยาทา ท่าแร้ง
634 นาย ฐิติพงษ์ แสงศรีจันทร์ ท่าแร้ง 90/106
635 นาย ชานนท์ ฟูพาณิชย์พฤกษ์ ท่าแร้ง 199/10
636 นาย ธงชัย บุณยโชติมา ท่าแร้ง 119/64
637 นาย สมชัย ฤดีสิริโชติ ท่าแร้ง
638 นาย วิชัย ปัญญาโชติช่วง ท่าแร้ง 203/11
639 นางสาว ดาริกา สุกิจปราณีกิจ ท่าแร้ง 14/267
640 นาย สสิกิจ ศุขะบุตร ท่าแร้ง 37/51
641 นาย กนิษฐ์ นรดง ท่าแร้ง 14
642 นาย ณรงค์ บุญปา ท่าแร้ง
643 นาง นันท์นภัส ภาณุมาศ ณ อยุธยา ท่าแร้ง 10
644 นาย สาธิต สถาปนเศรษฐ์ ท่าแร้ง 7/114
645 นาย กรกฎ กลีบโกมุท ท่าแร้ง 169/262
646 นาง วิไล สุขเสริมสกุล ท่าแร้ง 189/37
647 นาย ยุทธนา อำไพ ท่าแร้ง 44/29
648 นาย อัจฉรา ยันตเวช ท่าแร้ง 55/70
649 นาย รังสรรค์ ถือสมบัติ ท่าแร้ง 90/62
650 นาย คมวุธ วิศวไพศาล ท่าแร้ง 139/236
651 นาย เกียรติศักดิ์ สุชาติพงศ์ ท่าแร้ง 17/67
652 นาย นิรุตติ์ ภูษิต ท่าแร้ง 100/284
653 นาย จักรพันธ์ บูรณศิลปิน ท่าแร้ง 158/1
654 นาย พัฒนายุทธ มีเนตร ท่าแร้ง 68/13
655 นางสาว สารภี ตั้งสถิตพร ท่าแร้ง 18/90
656 นาง เปา ทุนแรง ท่าแร้ง 134/230
657 นาย พานิช ทศพรสัมพันธ์ ท่าแร้ง 55/25
658 นางสาว สมใจ ฐานิตมีสุข ท่าแร้ง 126/91
659 นาย ยศธร อรัญนารถ ท่าแร้ง
660 นางสาว ดวงพร คงหิรัญ ท่าแร้ง 45/2
661 พ.ต.ต. ธีรภาพ ศิริโท ท่าแร้ง 100/46 ข
662 นางสาว รำพึง ศรีเผือก ท่าแร้ง 139/53
663 นางสาว พรพิชชา เมฆอำพันธุ์ ท่าแร้ง 111/996
664 ด.ต. มานิต ดวงสกุล ท่าแร้ง 100/519
665 นาย อรรถโกวิท จันทรวิภาค ท่าแร้ง 46/68
666 นาง สุทัตตา จันทรสุวรรณ ท่าแร้ง 99/37
667 นาง บัวแก้ว อาซาอิ ท่าแร้ง
668 นาย วัลลภ อมาตยกุล ท่าแร้ง 199/186
669 นาง ธนารี เสมาภักดี ท่าแร้ง 87/39
670 นาง ลำใย ชาลี ท่าแร้ง 3
671 นาย ธนวัฒน์ กิตตินิเวศน์กุล ท่าแร้ง 3/247
672 นาง อารยา เลิศสรรค์ศรัญย์ ท่าแร้ง 111
673 นาย ซิเวนดราปราตาป ซิงห์ ท่าแร้ง 6/104
674 นางสาว มณีพร ฉายพันธุ์ ท่าแร้ง 19/2
675 นางสาว สมรมิตร โชติชุติ ท่าแร้ง 88/242
676 นาย สมชายชาญ คุปตะวาณิช ท่าแร้ง 22/4
677 นางสาว สุพักตร์ ฟุ้งสุข ท่าแร้ง 46/257
678 นาย อิทธิพล รอดแรงค้า ท่าแร้ง 99/84
679 นาง ปัทมา เสถียรสุนทร ท่าแร้ง 222/280
680 นาย กมล ปักเข็ม ท่าแร้ง 24/7
681 นาง ศรีสมัย ปานนิยม ท่าแร้ง 6
682 นาย นบชนก กระแสนิธิ ท่าแร้ง 39/225
683 นาย พิมล ประไพ ท่าแร้ง
684 ด.ต. วารินทร์ อักษรนิตย์ ท่าแร้ง 100/242
685 นาย สมานพงษ์ เกลียงลำยอง ท่าแร้ง 222/82
686 นาย พิทักษ์สันต์ ขัติใจวงศ์ ท่าแร้ง
687 นาง สุรีย์ สิริกมลศิลป์ ท่าแร้ง 246
688 ด.ต. พิรุณ พิทักษ์พงศกร ท่าแร้ง 100/216
689 ด.ต. ธราพงษ์ ตาสว่าง ท่าแร้ง 100/413
690 นางสาว วิธิดา สุนทรวิภาต ท่าแร้ง 88/243
691 นาย อนุชา ทุนแรง ท่าแร้ง 134/203
692 นาย วีระชัย ธนสุกาญจน์ ท่าแร้ง 7/256
693 นางสาว พรทิพย์ ศีตสาธิต ท่าแร้ง 235
694 นางสาว เพ็ญศรี พวงพิลา ท่าแร้ง 33/63
695 นาย วรา วราศิลป์ ท่าแร้ง 119/51
696 นาย สมเกียรติ ห้วยจันทึก ท่าแร้ง 139/77
697 นาย สุริยะ ภุชงคสมุทท์ ท่าแร้ง 9/52
698 นาง สิริลักษณ์ อริยะทัศ ท่าแร้ง 17/44
699 นางสาว ลักขณา เด่นดำรงทรัพย์ ท่าแร้ง 118/277
700 นางสาว ธัญวรรณ สายกระสุน ท่าแร้ง 79/157
701 นาง อุ่นจิต อังสุรังษี ท่าแร้ง 9/71
702 นาย วิชัย ศิริวาจานนท์ ท่าแร้ง 120/212
703 นาย วันชัย เจิตนภาพันธ์ ท่าแร้ง 139/89
704 นาย สมศักดิ์ รวยป้อม ท่าแร้ง 56/161
705 นาย สัมพันธ์ ศิริจิวานนท์ ท่าแร้ง 120/209
706 นางสาว พัชนี บาฮา ท่าแร้ง
707 นาง เยาวเรศ เจิดนภาพันธ์ ท่าแร้ง 139/3
708 นางสาว สุภาวดี หาญณรงค์ ท่าแร้ง 82/8
709 นางสาว จุฬา ราญมีชัย ท่าแร้ง
710 นาย ถาวร บุญมา ท่าแร้ง 64/1
711 นางสาว ผกาวรรณ ศรีพรเจริญ ท่าแร้ง
712 นาง วิไล เขียวดอกน้อย ท่าแร้ง 1046
713 นาง จิตรลดา สว่างวงศ์ ท่าแร้ง 111/848
714 นาง ชิด ประสงค์ดี ท่าแร้ง
715 นางสาว เพ็ญใจ อนันตพฤทธิ์ ท่าแร้ง 199/239
716 นาย พิชญากร ทวีมูล ท่าแร้ง 14/107
717 นาย ณโรจ ศรีวชิรวัฒน์ ท่าแร้ง 77/5
718 นาย พีระชัย จรรยาพรวัฒน์ ท่าแร้ง 119/164
719 นาย เรืองศักดิ์ กิจบรรณเดช ท่าแร้ง 9/18
720 นาง วิภาภรณ์ จำปาศร ท่าแร้ง 37/39
721 นาย ฐากร สกุลกวินกร ท่าแร้ง 141/63
722 นาย วิชาญ ฐิติศิระเวช ท่าแร้ง
723 นางสาว จันทร์เพ็ญ คำยางเครือ ท่าแร้ง
724 นาย เกียรติศักดิ์ เรืองไพศาล ท่าแร้ง 48/7
725 นาง ทองม้วน สืบสอน ท่าแร้ง 102/9
726 นางสาว ชติมาภรณ์ กังวาฬ ท่าแร้ง 89/599
727 นาย ทัมพร แต้ศิริเวชช์ ท่าแร้ง 147/10
728 นาย สุรชัย พรนิมิตรกุล ท่าแร้ง 18/60
729 นาง กุศลวรรณ ศศิวิมลวิทย์ ท่าแร้ง 120/97
730 นาย กรณิศ กาญจนมุสิก ท่าแร้ง 222/373
731 นางสาว นรีรัตน์ นารี ท่าแร้ง 57/7
732 นางสาว นิภาพรรณ เพ็ชรช่วย ท่าแร้ง 121/12
733 นางสาว กิตติรัตน์ ชัยรัตน์ ท่าแร้ง 88/17
734 ร.ต. ศักดิ์สิน เพ็ญแข ท่าแร้ง 3/9
735 นาย โสภณ ยศทะแสน ท่าแร้ง 40/39
736 นาย ชนาธิป ชนิตรวงศ์ ท่าแร้ง 7/155
737 นาย นลินรัตน์ ต้นอารีย์ ท่าแร้ง 18/387
738 นาย ชวลิต ก้อนทอง ท่าแร้ง 18/106
739 นาย ณัฏฐ์ดนัย จูตะเสน ท่าแร้ง 32/280
740 นาย กันตพัฒน์ ภูพัฒนาวงศ์สกุล ท่าแร้ง 29/11
741 นาง ชลพรรธน์ ปิยะวรรณรัตน์ ท่าแร้ง 200/43
742 นาง ไพณี เสถียรพันธ์ ท่าแร้ง
743 นางสาว พัชรินทร์ อมรรัตน์ธำรงค์ ท่าแร้ง 32/40
744 นาย รามณรงค์ สุขโต ท่าแร้ง 70/111
745 นาย พรชัย บุระพา ท่าแร้ง 155/65
746 นาย ประพันธ์ อุ่นเรือน ท่าแร้ง
747 นาย จารุเดช กิตติโชควัฒนา ท่าแร้ง 44/62
748 นาย ยุทธนา พิมพ์จันทร์ ท่าแร้ง 21/10
749 นาง ภกรพรรณ จันทร์เนตรตรี ท่าแร้ง
750 นาย ผดุงพงศ์ ศรีสวัสดิ์ ท่าแร้ง 139/226
751 นาง จุฑาทิพ แต้ไมตรี ท่าแร้ง 94/63
752 นาย สิทธิเดช ทานตะวิริยะ ท่าแร้ง
753 นาย เชิดชนินทร์ หมดมลทิน ท่าแร้ง 39/139
754 นาย จิรยุทธิ์ กาญจนมยูร ท่าแร้ง 42/16
755 นาย จักรพันธ์ ศิริวงศ์ ท่าแร้ง 52
756 นาง ศิริพร เจนศักดิ์ศรีสกุล ท่าแร้ง 39/122
757 นาง เมตตา ศิริวงศ์ ท่าแร้ง 54
758 นาย ไพริน อินนอก ท่าแร้ง
759 นางสาว ปัณณพร ทรงสกุล ท่าแร้ง 79/198
760 นาง อุทัย แสนสันเทียะ ท่าแร้ง
761 นาง กัญญา สอดจิตต์ ท่าแร้ง 159/51
762 นางสาว ลำดวน วงษ์แก้ว ท่าแร้ง 16/4
763 นาง ไพรจิต จันทร์ฐิติวงศ์ ท่าแร้ง 9/268
764 นาง วิภา ยาเดฟ ท่าแร้ง
765 นาย สงกรานต์ หล้าพันธ์ ท่าแร้ง 46/89
766 นาย ณัทภัก เริ่มฤกษ์ ท่าแร้ง 155/180
767 นางสาว จันทร์เพ็ญ เทวภักดิ์ ท่าแร้ง 83/183
768 นางสาว เกศสาชา พูลคำ ท่าแร้ง 83/75
769 นางสาว นวิยา จะก๋า ท่าแร้ง 148/5
770 ร.อ ธวัธวัย มีทองคำ ท่าแร้ง 11/31
771 นางสาว ศุฤทัย สีเสน ท่าแร้ง 200/130
772 นาง อารีย์ โสมวดี ท่าแร้ง 29/11
773 นางสาว ศุภจิรา ถามนตรี ท่าแร้ง
774 นางสาว อมรรัตน์ เจริญวัฒนดุลย์ ท่าแร้ง 459/90
775 นางสาว ประภาภรณ์ เจริญสุข ท่าแร้ง 459/96
776 นาย อนันต์ ไชยมา ท่าแร้ง
777 นาย กรีฑา มาฆะสวัสดิ์ ท่าแร้ง 203/3
778 นางสาว ภวินา คุณาพรไพโรจน์ ท่าแร้ง 5/52
779 ด.ต. เชาวเลิศ การสมสิษฐ์ ท่าแร้ง 100/279
780 นาย สรรชัย สุจริตชาติ ท่าแร้ง 80/30
781 นาง เตือนใจ ตัวตน ท่าแร้ง
782 นาง สุมาลี อนวัชชสุข ท่าแร้ง 20/1
783 นาย วิชาญ อรรถพร ท่าแร้ง 56/6
784 นาย สมเกียรติ ตั้งอัมพรไพศาล ท่าแร้ง 56/224
785 นาย สมเกียรติ เกษมธรรมคุณ ท่าแร้ง 200/8
786 นาย อุเทน จำปาน้อย ท่าแร้ง 89/256
787 นางสาว สุชิรา เทพารักษ์ ท่าแร้ง 111/492
788 นาง สุภาพ ชัยคาม ท่าแร้ง 18/81
789 นางสาว ณฐมน นิราราช ท่าแร้ง 881/382
790 นาง ลินดา หย่ง ท่าแร้ง 65/153
791 นาย พิเศษศักดิ์ ภักดีเทวา ท่าแร้ง 44/48
792 นาง สุวรรณี บุษบงค์ ท่าแร้ง 22/9
793 นางสาว อัมรินทร์ พวงลำเจียก ท่าแร้ง
794 พล.ท. อนันต์ เครือแก้ว ท่าแร้ง 3/30
795 นาง ปรียา กฤษณามระ ท่าแร้ง 61/4
796 นาง ปิยวดี ภักดีเทวา ท่าแร้ง 44/49
797 นางสาว อรพรรณ ตังศรี ท่าแร้ง
798 นาย อภิวัฒน์ เทพมณี ท่าแร้ง
799 นาง สายสุนีย์ พลัดเกตุ ท่าแร้ง 57/6
800 นาย มนตรี สายดาราสมุทร ท่าแร้ง 139/146
801 นาย สมยศ พงษ์รัตน์ ท่าแร้ง
802 นางสาว เรียม สิงขรอาจ ท่าแร้ง
803 นาย เมธี ตั้งตระกาลกูล ท่าแร้ง 52/19
804 นางสาว ทิพา สายดาราสมุทร ท่าแร้ง 139/239
805 นางสาว ริมเดือน กุณฑลจินดา ท่าแร้ง 155/58
806 นาย บัญชา ชุ่มหมื่นไวย ท่าแร้ง 89/226
807 นาง นภัสนันท์ มโนศิริวัฒนกุล ท่าแร้ง 139/177
808 นาย วิโรจน์ มั่งคั่ง ท่าแร้ง 102
809 นาย มีชัย สุวิชัย ท่าแร้ง
810 นาย ทองสุข พันธ์พรหม ท่าแร้ง 135/18
811 นางสาว จิราพัชร์ คฑาธรกุลทรัพย์ ท่าแร้ง 111/75
812 นาง จุฑารัตน์ จารุเมตตานนท์ ท่าแร้ง 129/5
813 นางสาว เหมือนเพ็ชร เพ่งเพียร ท่าแร้ง 90/212
814 นางสาว พรรัตน์ จงจิตร ท่าแร้ง 59/101
815 พ.ต.ท. แดนชัย พิมพ์สาร ท่าแร้ง 100/112
816 นางสาว ญาณินท์ ชะวาเขตต์ ท่าแร้ง 139/87
817 นางสาว อัมพร เรืองประเสริฐกุล ท่าแร้ง 7/178
818 นาย ชิดชนก โท้มะวงศ์ ท่าแร้ง 39/247
819 นาย นัชตพงศ์ เฟื่องฟูพงศ์ ท่าแร้ง 83/203
820 นางสาว ยศยิ่ง ดาวัลย์ ท่าแร้ง 20/33
821 นาย ประชัญ เลี่ยมเจริญ ท่าแร้ง 7/225
822 นาย พิเชษฐ แก้วมณี ท่าแร้ง 38/149
823 นาย สิทธานนท์ วงศาโรจน์ ท่าแร้ง
824 นางสาว สวรรณ รูปสูง ท่าแร้ง 65/9
825 นางสาว คำนึง กสิกิจ ท่าแร้ง
826 นาย ชาญชัย สุวรรณกิจ ท่าแร้ง 5/427
827 นาย วิเชียร พลัดเกตุ ท่าแร้ง 28
828 นางสาว วิราสิณี ขุนทอง ท่าแร้ง
829 นาง มรกต เกริกอาชาชัย ท่าแร้ง 78/224
830 นาง ยุพดี งามสมภาค ท่าแร้ง 3/196
831 นาย ไพโรจน์ ชัยจำ ท่าแร้ง
832 นาง อาภา ชูจันทร์ ท่าแร้ง
833 นาง ประภาพร ลาภจิตร ท่าแร้ง 290/27
834 นาง นุชากร ยี่สาร ท่าแร้ง 68/15
835 นาย ณัฎฐ์นภนต์ พลชาติชำนิ ท่าแร้ง 121/433
836 นาย ศุภกิจ จิตติวนากร ท่าแร้ง 155/86
837 นาย สุรกิจ คำประเสริฐ ท่าแร้ง 78/302-303
838 นาง พรกนก สพรรณธารา ท่าแร้ง
839 พ.ต.ต. นที ลมูลปลั่ง ท่าแร้ง 169/138
840 นาย บัณฑิต แก้วมงคล ท่าแร้ง 9/414
841 นางสาว รัตนลักษณ์ สุวรรณกูล ท่าแร้ง 15/12
842 นาย สุพจน์ หงส์พร้อมญาติ ท่าแร้ง 89/384
843 นาย ชำนาญนิติ์ รุ้งพราย ท่าแร้ง 8/11
844 นางสาว ติมา ชัยมา ท่าแร้ง
845 นาง ผุสดี เกตุศิริ ท่าแร้ง 142/17
846 นาง มณี หมู่แสนกอ ท่าแร้ง 146/25
847 นาย สมศักดิ์ เหลืองรุ่งเรือง ท่าแร้ง 99/86
848 นาย พูนพิพัฒน์ โมสิกมาศ ท่าแร้ง 195
849 นาย เอกสิทธิ์ เชยชื่น ท่าแร้ง 45/18
850 นาง มุกดา จันทร์พุฒ ท่าแร้ง 38/331
851 นาง สินีวรรณ ศรียา ท่าแร้ง 83/147
852 นาง ทิพวรรณ บุรีรัตน์ ท่าแร้ง 145/152
853 นาย จำเนียร สายไตร ท่าแร้ง 1334
854 นางสาว ศศิวิมล อนันตเวชวิทย์ ท่าแร้ง 7/54
855 นาย เสริมกิจ วัฒวารุณ ท่าแร้ง 3/275
856 นาย พงษ์ศักดิ์ นุ่มอ่อน ท่าแร้ง 1/291
857 นาย วิสุทธิ์ ดินจิน ท่าแร้ง 139/90
858 ร.ต. ชัยณรงค์ บุญจัตุรัส ท่าแร้ง 39/134
859 นางสาว ชมพูนุช เมื่อเกิด ท่าแร้ง 111/857
860 น.อ. เจริญ พวงมาลัย ท่าแร้ง 999
861 นาง สายฝน จูไพจิตร ท่าแร้ง 8/24
862 นาง ปราณี สฤษดิกุล ท่าแร้ง 125
863 นาย วสันต์ จูไพจิตร ท่าแร้ง 8/28
864 นางสาว สุวรรณี เชื้อวงศ์ ท่าแร้ง
865 นางสาว เพ็ญฤพร ชัชวาลชลธีระ ท่าแร้ง 18/35
866 นาง ซ่อนกลิ่น รัศมี ท่าแร้ง
867 นาย ชาญกิจ สุวรรณกิจ ท่าแร้ง 7/65
868 นางสาว กรรชินี ชัชวาลชลธีระ ท่าแร้ง 144/27
869 นางสาว นิธิกานต์ มากคง ท่าแร้ง 18/10
870 นาย อาทิตย์ แสนหมื่น ท่าแร้ง
871 นาง อัจฉรา สุวรรณกิจ ท่าแร้ง 5/398
872 นางสาว วิภาดา เทียนลำ ท่าแร้ง
873 ส.อ. เสาวณีย์ คุณาไทย ท่าแร้ง 11/283
874 นาง พรทิพย์ สุวรรณกิจ ท่าแร้ง 5/426
875 นาง จันทินี พรอำนวยทรัพย์ ท่าแร้ง 83/107
876 นาย หลิ ทองสาย ท่าแร้ง 27/2
877 นาย มนูญ อุทัยวัฒน์ ท่าแร้ง
878 นาย จตุภูมิ เลขวัต ท่าแร้ง 169/247
879 นาง โสภา บุญเกิด ท่าแร้ง 137/9
880 นางสาว สุภาวดี เปี่ยมศิริมงคล ท่าแร้ง
881 นาย ชาญวิทย์ สุวรรณกิจ ท่าแร้ง 5/437
882 นางสาว อลิสสา ชฎาทอง ท่าแร้ง
883 นาง นัชญากรณ์ ตรัยภัตร์ ท่าแร้ง 58/3
884 นางสาว วิภาวัลย์ ธนาพรพิวัชร์ ท่าแร้ง 119/59
885 นาย ดิถี วิอักษร ท่าแร้ง 11/16
886 นาย สุรัสน์ เสรีวิทยา ท่าแร้ง 163/46
887 นาง ต้องจิตร หล่อวินิจนันท์ ท่าแร้ง 3/177
888 นางสาว สมใจ โสภาพันธ์ ท่าแร้ง
889 นาย .ชูชาติ บุญชู ท่าแร้ง
890 นาย ศวัสสพล เล่ห์มงคลไชย ท่าแร้ง 119/11
891 นางสาว ศิริรัตน์ คล้ายทอง ท่าแร้ง 38/279
892 นาง จันทิมา มิคีมาศ ท่าแร้ง 22/12
893 นาย ประสิทธิ์ ฟุ้งมงคลเสถียร ท่าแร้ง 22/15
894 นางสาว อังค์สร ซาวมา ท่าแร้ง
895 พลฯ สมชาย โต๊ะสุวรรณ์ ท่าแร้ง 111/907
896 นาง ปณต โอษธีศ ท่าแร้ง 30/4
897 นาย สุทธิ เจริญพิทักษ์ ท่าแร้ง
898 นาง อรุณี กังแฮ ท่าแร้ง
899 นางสาว ปณิดา ลาภปัญญาเสถียร ท่าแร้ง 99/35
900 นาย ประเวศร์ กิจไพศาลรัตนา ท่าแร้ง 144/123
901 พล.อ.ต.หญิง นิภา อัมระปาล ท่าแร้ง
902 นาย บุญชู ภู่พันธ์ ท่าแร้ง 222/2
903 นาย สมชาย เรียบเรียง ท่าแร้ง
904 นางสาว สุนทรี สวนประเสริฐ ท่าแร้ง 111/845
905 นางสาว สุภาภรณ์ กวนสีรัก ท่าแร้ง
906 นาย จักรกฤษณ์ คงสมบุรณ์ ท่าแร้ง 145/35
907 นาย จักรพงษ์ รัตนสุวรรณ ท่าแร้ง 22/24
908 ด.ต. สมบุญ มหานิล ท่าแร้ง 100/467
909 นางสาว สมศรี ผลัดมณี ท่าแร้ง
910 นาย วสันต์ พันธุ์วิจิตรศิริ ท่าแร้ง 1/159
911 นาง ประนอม ยิ้มพราย ท่าแร้ง 65/48
912 นาง วันดี คุ้มวงศ์ ท่าแร้ง 119/226
913 นาย จุมพจน์ วิโรจน์พันธุ์ ท่าแร้ง 99/22
914 นาย กันต์ธนน วนิชพิสิฐธนา ท่าแร้ง 301
915 นาย ฉันท์ พิลารักษ์ ท่าแร้ง
916 นาย ภวัต ภัสร์กุลดิลก ท่าแร้ง 139/196
917 นางสาว สุภาพ พยอมหอม ท่าแร้ง
918 นางสาว พัชรา บินหะรุณ ท่าแร้ง
919 นางสาว สฤมล แป้นอ้อย ท่าแร้ง
920 นาย อภิเดช สายจันทร์ ท่าแร้ง
921 นาย กุลฉัตร ธาราจันทร์ ท่าแร้ง 22
922 นาย พลศักดิ์ วัชระชัยสุรพล ท่าแร้ง 38/201
923 นางสาว สุจิณณา ด่านนอก ท่าแร้ง
924 นางสาว ชนิดนาถ สุวรรณสัมฤทธิ์ ท่าแร้ง
925 นางสาว ขวัญใจ พงศ์พรเชษฐา ท่าแร้ง
926 นาย งกิตติพจน์ เจาลา ท่าแร้ง 146/7
927 นาง นงลักษณ์ วิจิตรกุลสวัสดิ์ ท่าแร้ง 157/2
928 นางสาว ปรีดา ชูลี ท่าแร้ง 144/16
929 นาย พรชัย จินตโนทัยถาวร ท่าแร้ง 134/248
930 นาย รัษฎานุ มีศรี ท่าแร้ง 153/1
931 นาย สาธิต พรหมเงิน ท่าแร้ง 139/223
932 นาย ทวี ดีนาน ท่าแร้ง 148/92
933 ร.ต.อ. นาคินทร์ บริรักษ์ ท่าแร้ง
934 นาง เมตตา แย้มยิ้ม ท่าแร้ง
935 นางสาว นาฎลดา ปิยะรัตน์ ท่าแร้ง 111/844
936 นางสาว เพ็ญจันทร์ ผลสุวรรร ท่าแร้ง 59/26
937 นาง อัมพร กลิ่นพงศ์ ท่าแร้ง 3/271
938 นาย สมชัย อิฐานูประธานะ ท่าแร้ง 5/336
939 ว่าที่ พ.ต.ท วีรวัฒน์ ห่อจันทร์ ท่าแร้ง
940 นาย ยงยศ อนุพนธ์พร ท่าแร้ง 139/185
941 นาย ยิ่งยง สกุลเพชรถาวร ท่าแร้ง 96/68
942 นาย บุญจิต ธงภักดี ท่าแร้ง 6/637
943 นางสาว ชญาดา ผ่องพูลใส ท่าแร้ง 200/63
944 ร.ต.อ. ณัฐพล บุญมา ท่าแร้ง
945 นางสาว นุชจรี สมเศก ท่าแร้ง
946 นาง ทิติพร จำปาวัน ท่าแร้ง 79/152
947 นาย กรพัส หาญกิจ ท่าแร้ง 119/131
948 นาย ประณต แสงคล้อย ท่าแร้ง 46/206
949 นาย อำนาจ รำพึง ท่าแร้ง
950 นาย อิทธิกร สุรการินทร์ ท่าแร้ง
951 นางสาว สาภี สวัสดี ท่าแร้ง 59/60
952 นาง เกสรี อติชาติธานินทร์ ท่าแร้ง
953 นางสาว ศริพร สกุลเพชรถาวร ท่าแร้ง 166/19
954 นางสาว เพียรเพ็ญ วงษ์ชาลี ท่าแร้ง 1/174
955 นางสาว ชิด สรสิทธิ์ ท่าแร้ง
956 นาย เอนก เกตุศิริ ท่าแร้ง 144/89
957 นาย บุญยู้ กุลชะโมรินทร์ ท่าแร้ง 191/7
958 นาง ฉาย เทียนรุ่งเรือง ท่าแร้ง 261/2
959 นาง ศิรินา สมพงษ์ ท่าแร้ง 83/82
960 นางสาว ลออรัตน์ คำเปี้ย ท่าแร้ง
961 นาย ณัษฐพงษ์ เกตุแก้ว ท่าแร้ง
962 นาง เย็นจิตร์ พานิชเจริญนาน ท่าแร้ง 80/51
963 นาย วิบูลกิติ์ แพงสุข ท่าแร้ง 102/149
964 นาย ธิดาพร ฟักทองอยู่ ท่าแร้ง 12/7
965 นางสาว สมบูรณ์ เดชพันธ์ ท่าแร้ง
966 นาย เสริมศักดิ์ จิตรศรัทธา ท่าแร้ง
967 นางสาว ธีรดา วรรณประภา ท่าแร้ง 44/157
968 นาง วิไลวรรณ เข็มเพชร ท่าแร้ง 3/96
969 นางสาว สุภาพร จันทร์ทอง ท่าแร้ง
970 นาย ทรงพล กากล ท่าแร้ง 99/114
971 นาง ศศิธร ปั้นลายนาค ท่าแร้ง 9/5
972 นาง ประจวบ ธารสิริสกุล ท่าแร้ง 280
973 นางสาว ปวีรัตน์ ดีแท้ ท่าแร้ง
974 นาย วิรัช สุพิทยากุล ท่าแร้ง 121/452
975 จ.ส.ต. รังสรรค์ ศรีมณฑล ท่าแร้ง 100202
976 นาย ทศพร ศิริบุตร ท่าแร้ง
977 นางสาว เกษรา เกตุสกุล ท่าแร้ง 111/929
978 พ.ต.ท. จรัส พันธรักษ์ ท่าแร้ง 100520
979 นาย ธันยพร ไววิ่ง ท่าแร้ง
980 นางสาว เบญจวรรณ แมนกระโทก ท่าแร้ง 46/135
981 นางสาว สุดใจ มั่นจิตร ท่าแร้ง
982 นาย กิตติเชษฐ์ หาญจังสิทธิ์ ท่าแร้ง 139/43
983 นางสาว ดาริกา ห้าวอนนท์ ท่าแร้ง 2/10
984 นาย ประดิษฐ กิตติอิสรานนท์ ท่าแร้ง
985 นางสาว วริยาภรณ์ ดุลยจำรัสรัตน์ ท่าแร้ง 19/95
986 นาง ศิริลักษณ์ รัตนจรัสกุล ท่าแร้ง 19/64
987 นาย ถาวร ดุลยจำรัสรัตน์ ท่าแร้ง 7/10
988 นางสาว สุวิมล วิจิตรสกลธ์ ท่าแร้ง
989 นางสาว ปิยนาฏ หุ่นสูงเนิน ท่าแร้ง 137/8
990 นาง สมคิด ไชยบัน ท่าแร้ง
991 นาย รุ่งเรือง โพธิ์ทอง ท่าแร้ง
992 นาย ปรัชญา แก้วเหล็ก ท่าแร้ง 139/69
993 นาย จารุวัฒน์ อินทรเขียว ท่าแร้ง 39/232
994 นาย พิพัฒน์ วงศ์ศิริเดช ท่าแร้ง 89/334
995 นางสาว พงษ์ทิพย์ เกษดี ท่าแร้ง 65/35
996 นางสาว ธิดารัตน์ ธิราสัย ท่าแร้ง
997 นางสาว ปภัสอร โมกขะเวส ท่าแร้ง 119/29
998 นาง วันเพ็ญ ดีนุ้ย ท่าแร้ง
999 นางสาว ขวัญเรือน สิงห์สุวรรณ ท่าแร้ง 37/70
1000 นางสาว วรารัตน์ กลั่นพรรณทรัพย์ ท่าแร้ง 9/56
1001 นาย วิสันต์ ฉันท์ธารา ท่าแร้ง 5/271
1002 นาย เอกรินทร์ ศรีจันทร์อ่อน ท่าแร้ง
1003 นาย ทศพล สุขโชติ ท่าแร้ง
1004 นางสาว จินตนาถ รูปขำดี ท่าแร้ง 88/369
1005 นางสาว ณัฎฐนันท์ เดชชีวพงศ์ ท่าแร้ง 24/99
1006 นาง พเยาว์ มัชฉิมานนท์ ท่าแร้ง 24/100
1007 นางสาว วิไลพร สมิตทันต์ ท่าแร้ง 46/239
1008 นางสาว ชุติมา ศรีรักษา ท่าแร้ง
1009 นาง วรลักษณ์ ธรรมปิติยาธรณ์ ท่าแร้ง 47/25
1010 นาง พัทธิรา บาร์เบอร์ ท่าแร้ง 5/259
1011 นาย ธีรวัฒน์ มีโส ท่าแร้ง 46/224
1012 นาง จารีย์ สุขยอด ท่าแร้ง 188/40
1013 นาง ศุภทินี มหิทธิบุรินทร์ ท่าแร้ง 2/58
1014 นาย ณรงค์ จิตบุญญาพินิจ ท่าแร้ง 89/647
1015 นางสาว หัสยา จันทะเกษ ท่าแร้ง 78/61
1016 นาย จิรพจน์ ธนพัฒน์ชัยพงศ์ ท่าแร้ง 94/31
1017 นาง ชวนพิศ เกิดนิยม ท่าแร้ง 63
1018 นาง ภาวิณี วุฒิอมรศักดิ์ ท่าแร้ง
1019 นาย ธีรยุทธ พัชรมณีปกรณ์ ท่าแร้ง 11/1
1020 นาง ดุจหทัย สมบูรณ์นิตย์ ท่าแร้ง 94/182
1021 นาย รัชตพล ทวีชาติ ท่าแร้ง 157/3
1022 นาง สำรวย บุญตา ท่าแร้ง
1023 นางสาว สุนันทา รอดศิริ ท่าแร้ง 119/2
1024 นางสาว วิไลรัตน์ ฐาปนพาหะ ท่าแร้ง 94/142
1025 นาย ชัยพร แก้วเจริญ ท่าแร้ง
1026 นาย ณรงค์ แสงรุ่ง ท่าแร้ง 189/59
1027 นาย สมชาย ทบสูงเนิน ท่าแร้ง 149/21
1028 นาง เดอลิน ชีรานนท์ ท่าแร้ง 3
1029 นาง น้ำทิพย์ สุทธิวิวัฒน์ ท่าแร้ง 44/32
1030 นาง ฐิติรัตน์ สุนทรีกุลพงศ์ ท่าแร้ง 145/78
1031 นางสาว สำราญ คล้ายบุญมี ท่าแร้ง
1032 นาย นิวัติ อ้วนอินทร์ ท่าแร้ง 111/1049
1033 นาย ณัฐพล มีแก้ว ท่าแร้ง
1034 นาย สุรเดช วงศ์สีใส ท่าแร้ง 169/201
1035 นาย อัตถพล พันธุเวช ท่าแร้ง 46/109
1036 นางสาว เนาวลักษณ์ อัครพิเชษฐ ท่าแร้ง 6/267
1037 นางสาว ธัญญ์นลิน ศรีอ่อนล้า ท่าแร้ง 137/333
1038 นาย พิพัฒน์ จางสุพรรณบัฏ ท่าแร้ง 6/401
1039 นาย นาคิน วันทองสุข ท่าแร้ง 169/226
1040 นางสาว ภัทรวดี กิตติวรวุฒิ ท่าแร้ง 35/46
1041 นาย สังวร งามแก้ว ท่าแร้ง
1042 นางสาว รัตนาภรณ์ พ่วงพันธ์ ท่าแร้ง 111/534
1043 นาย ฐิติกร เยาวสังข์ ท่าแร้ง 65/109
1044 นาง สมร หิรัญทัศนีย์ ท่าแร้ง 32/82
1045 นาย พิษณุ เจริญพานิช ท่าแร้ง 200/162
1046 นาย ธนากร สอนเพียร ท่าแร้ง 14/5
1047 นาย เจตนา คงพิทักษ์ ท่าแร้ง 222/20
1048 นาง ประมวล อารมสวะ ท่าแร้ง 111/797
1049 นาย เสน่ห์ ขำอุดม ท่าแร้ง 139/265
1050 นาง ทวี ทองเพชร ท่าแร้ง
1051 นาย วันชัย เที่ยงสันเทียะ ท่าแร้ง 55/27
1052 นาง บังอร มีขนอน ท่าแร้ง 1115
1053 นาย สุวิทย์ ไชยอรรถ ท่าแร้ง 88/76
1054 นาย สมศักดิ์ ธรรมสนอง ท่าแร้ง
1055 นาง แสนชล สีดา ท่าแร้ง 50/1
1056 นางสาว วชิรานุช สมบูรณ์สาร ท่าแร้ง 137/158
1057 นาย โพธิ์ ทองคุปต์ ท่าแร้ง
1058 นาง สะใบ น้อยหว้า ท่าแร้ง 20/29
1059 นางสาว ฉลวย เจิมรุ่งเจริญ ท่าแร้ง
1060 นางสาว สมหญิง สุคนธกิจชัย ท่าแร้ง 159/251
1061 นาย นิพนธ์ พรหมเมือง ท่าแร้ง 310
1062 นาย ธวัชชัย ดอนกันหา ท่าแร้ง 20/25
1063 นางสาว อำพัน แช่มเล็ก ท่าแร้ง
1064 นาง รัตมะณี ทานาม ท่าแร้ง
1065 นาย ประกิต หอมใจดี ท่าแร้ง
1066 นาย เชาวลิต เชื้อบางยาง ท่าแร้ง 88/265
1067 นาง เรไร ข้องนอก ท่าแร้ง
1068 นาย เด่นพงษ์ เสถียรไทย ท่าแร้ง 11/33
1069 นาย ทศพร เกษดี ท่าแร้ง
1070 นาย พงศ์สฤษฏ์ ชลานุเคราะห์ ท่าแร้ง 121/449
1071 นางสาว เกศราภรณ์ วงศ์คำแน่น ท่าแร้ง 144/1
1072 นาง กัญญาณัฎฐ ศรุตารดาทรัพย์ ท่าแร้ง 732
1073 นาย ชวินทร์ อินทร์แสง ท่าแร้ง 155/204
1074 นาง ภาลิณีย์ ตติยรัตนาภรณ์ ท่าแร้ง 189/44
1075 นาย กานต์ กรองทอง ท่าแร้ง 3/267
1076 นางสาว จารุวรรณ นามโส ท่าแร้ง
1077 นาง ณัฐกานต์ วงศ์วณิชย์รัตน์ ท่าแร้ง 28/2
1078 นางสาว ภัทรีดา รู้แสวง ท่าแร้ง 8/11
1079 นาย ภูมิพัฒน์ ศรุตารดาทรัพย์ ท่าแร้ง 731
1080 นางสาว ปัณณพร เส็นสด ท่าแร้ง 137/379
1081 นาย สุทธิศักดิ์ เงินทนง ท่าแร้ง
1082 นางสาว นภาพรรณ เยื้อนแย้ม ท่าแร้ง 3/170
1083 จ.อ. สมหมาย ภูธรณ์ ท่าแร้ง 13
1084 นางสาว ปรียานุช จินดารัตน์ ท่าแร้ง 56/211
1085 นาย ยศิษย์ คงเจริญ ท่าแร้ง 80/39
1086 นาง สำริด ศรพรหม ท่าแร้ง
1087 นาย สุรพล บริสุทธิพันธ์ ท่าแร้ง 102/434
1088 นาง ทองย้อย ใจนักรบ ท่าแร้ง 111/749
1089 นาง พรทิพย์ สิงห์ไพบูลย์พร ท่าแร้ง 111/409
1090 นางสาว กังสดาล ทองคำ ท่าแร้ง 222/25
1091 นาง กาญจนา บุญมา ท่าแร้ง 74
1092 นาง มุกดา ศุภศิริพันธุ์ ท่าแร้ง 44/50
1093 นางสาว วิภาวี สดสี ท่าแร้ง 46/249
1094 นาย วิเชียร ศรีนวกุล ท่าแร้ง 26/178
1095 นาง ณัฐภัส ภามี ท่าแร้ง
1096 นาง ทวี บัวสระเกษ ท่าแร้ง 255/14
1097 นาง อรวรรณ คูเสถียร ท่าแร้ง
1098 นาย ชานนท์ พนาวรรต ท่าแร้ง 88/183
1099 นาย อมรเทพ ภามี ท่าแร้ง
1100 นาย เกียรติรัตน์ อภิชิตานนท์ ท่าแร้ง 46/149
1101 นาย ชัยทวี จิตราศาสนจิต ท่าแร้ง 149/40
1102 นางสาว รุ่งเพชร กลมกลิ้ง ท่าแร้ง
1103 นางสาว มณีจันทร์ ประชาเพิ่ม ท่าแร้ง
1104 นางสาว สมใจ มีชนะ ท่าแร้ง
1105 นางสาว พรเพ็ญ เลากุลรัตน์ ท่าแร้ง 88/85
1106 นางสาว วรรณภา อนุรักษ์สกุล ท่าแร้ง 88/189
1107 นางสาว ซ่อนกลิ่น แป้นอ้อย ท่าแร้ง
1108 พลฯ ณัฐวัฒน์ สมพงษ์ ท่าแร้ง 100/47
1109 นางสาว ภศลักษณ์ อติภัทรโสภณ ท่าแร้ง
1110 นางสาว ณิชาภา เจริญธนัทกุล ท่าแร้ง 49
1111 นางสาว รุ่งธิดา แสงสว่างวัฒนา ท่าแร้ง 89/620
1112 นางสาว ศิริรักษ์ ริยาพันธ์ ท่าแร้ง 2/169
1113 นางสาว จุฑามาศ วาศนาส่ง ท่าแร้ง
1114 นาย ประธาน วอทอง ท่าแร้ง 23/9
1115 นาย สุเชษฐ หงษ์สุวรรณ ท่าแร้ง 52/5
1116 นาย สุรินทร์ ชาญวิรัตน์ ท่าแร้ง
1117 นาย อภิวัฒน์ อภิวัฒน์รุ่งเรือง ท่าแร้ง 2/70
1118 นาง ยุพดี ทับงาม ท่าแร้ง 90/21
1119 นางสาว นันทพัชร์ สุจริตรัตน์กมล ท่าแร้ง
1120 นาย ณรงค์ เนียมปาน ท่าแร้ง
1121 นาย อาเฮง แซ่จาว ท่าแร้ง 6/45
1122 นาย มนูญ จันทร์ประสิทธิ์ ท่าแร้ง 8
1123 นางสาว พรวรินทร์ สุพรรณสาย ท่าแร้ง 8/25
1124 นางสาว ชลิดา ชาญสุรีย์ ท่าแร้ง 9/396
1125 นาย ธวัชชัย จิตร์เปรมวณิชย์ ท่าแร้ง 121/96
1126 นาง ธีราพร ปัญญาชื่น ท่าแร้ง 137/28

เขตบางเขน ครั้งที่ 23 เรียงตามชื่อ



เขตบางเขน ครั้งที่ 23 เรียงตามชื่อ

กนกพร พอกพูล 42 นางสาว อนุสาวรีย์
กนิษฐา จันทรา 954 นางสาว ท่าแร้ง 290/139
กมล บุรกสิกร 224 นาย อนุสาวรีย์ 661
กมลชนก แสงแก้ว 442 นางสาว อนุสาวรีย์ 12/130
กมลพัฒน์ ศักดิ์ประไพศิริกุล 1231 ร.ต.อ. ท่าแร้ง
กมลศรี บุญแจ้ง 1111 นางสาว ท่าแร้ง 139/56
กรณิการ์ ตรีหยัน 71 นางสาว อนุสาวรีย์
กรัณฑรัตน์ จิวะชาติ 856 นางสาว ท่าแร้ง 459/94
กฤษไกรฑ์ ดวงจันทร์ 1181 นาย ท่าแร้ง 111/1032
กฤษฏา เกตุอุ๊ด 99 นาย อนุสาวรีย์
กฤษณ์ จารุทะวัย 1048 นาย ท่าแร้ง 65/42
กฤษณ์ เชื้อวงศ์ 530 นาย อนุสาวรีย์
กฤษณะ สอนชม 750 นาย ท่าแร้ง
กฤษณะพล อยู่เจริญ 252 นาย อนุสาวรีย์
กฤษณา จีระมะกา 1120 นางสาว ท่าแร้ง 169/172
กฤษดา น้อยจำรัส 1175 นาย ท่าแร้ง
กฤษดา ศรีกุลา 755 นาย ท่าแร้ง 102/51
กวิภพ แก้วอัมพร 214 นาย อนุสาวรีย์ 227/188
ก้องเกียรติ จันทร์ละออ 383 นาย อนุสาวรีย์ 88/5
กอบกุล พึ่งสุชนสุนทร 769 นาง ท่าแร้ง 200
กัญชร มัททวีวงศ์ 576 นาย อนุสาวรีย์ 164
กันตา สิทธิกุลไพศาล 779 นางสาว ท่าแร้ง
กัลย์ฉัตร งามสง่า 1110 นางสาว ท่าแร้ง 9/3
กาญจนา ทองอ่อน 593 นางสาว อนุสาวรีย์ 92/25
กาญจนา ผลเจริญ 1075 นาง ท่าแร้ง
กานต์ชนก เจริญทวีทรัพย์ 167 นางสาว อนุสาวรีย์ 56/210
กานต์ชนิต หิรัณยเลขา 1143 นาง ท่าแร้ง 7/381
กานต์พิมพ์ นิธิวานิชย์ 999 นางสาว ท่าแร้ง 78/104
กำธร ละอองแก้ว 1246 นาย ท่าแร้ง 189/21
กำพล แท่นประทุม 1 นาย อนุสาวรีย์ 181/5
กิตติ ชินรักษ์บำรุง 205 นาย อนุสาวรีย์ 227/88
กิตติชัย ภัทรพงศ์ดิลก 855 นาย ท่าแร้ง 222/59
กิตติเดช สาธิตภาณุวัฒน์ 78 นาย อนุสาวรีย์ 454/6
กิตติ์ธเนศ รอดเฉย 993 นาย ท่าแร้ง 119/277
กิตติพงษ์ อภิรักษ์อดุลย์ 356 นาย อนุสาวรีย์ 18/172
กิตติยา ศิริมาตย์ 625 นาง อนุสาวรีย์ 111/58
กิตติศักดิ์ เปลี่ยนภักดี 251 นาย อนุสาวรีย์
กิม บุญกระจาย 597 นาย อนุสาวรีย์ 85/44
กิมเม้ง สามัตถิยะ 175 นาย อนุสาวรีย์ 343/26
กิมไล ศิริขจรศักดิ์ 698 นาง ท่าแร้ง 37/94
กีรณา หงส์สิริ 527 นาง อนุสาวรีย์ 37/151
กีรติ นรเจริญ 391 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/414
กุลธิดา จำปาเทศ 1168 นางสาว ท่าแร้ง 101/19
กุลธิดา ภาสุรกุล 841 นางสาว ท่าแร้ง 222/335
กุลวดี คุณาพรไพโรจน์ 766 นาง ท่าแร้ง 5/50
กุสุมา พลราชม 531 นางสาว อนุสาวรีย์
เก่งการ เกลียวปิยะ 941 นาย ท่าแร้ง 38/345
เกรียงศักดิ์ โรจนกูร 341 นาย อนุสาวรีย์ 39/174
เกรียงสิทธิ์ คุณเดชานนท์ 562 นาย อนุสาวรีย์ 8/95
เกรียงสุข เฟื่องฟูพงศ์ 1198 นาย ท่าแร้ง 139/65
เกศราภรณ์ นิติโยธิน 182 นางสาว อนุสาวรีย์ 35/133
เกศรินทร์ เถื่อนวรรณา 236 นางสาว อนุสาวรีย์ 90/551
เกษม พุ่มพันธุ์ 265 นาย อนุสาวรีย์ 4
เกษม ลักษณะวิมล 733 พ.ต.อ. ท่าแร้ง 100/105
เกษมสุข งามแสง 200 นาย อนุสาวรีย์
เกียง ตั้งเกื้อมิตร 168 นาง อนุสาวรีย์ 76
เกียรติพงษ์ สุนทราณู 137 นาย อนุสาวรีย์ 37/373
แก้วกล้า อุทัยริตนกิจ 1106 นางสาว ท่าแร้ง 88/293
โกวิท แทนสา 1082 นาย ท่าแร้ง
ไกรยสิทธิ์ โสประดิษฐ์ 1232 นาย ท่าแร้ง
ขนิษฐา ขอชิดกลาง 912 นางสาว ท่าแร้ง
ขนิษฐา เสระหมาน 1219 นางสาว ท่าแร้ง 46/160
ขวัญ เฮงสวัสดิ์ 898 นาย ท่าแร้ง
ขวัญใจ นิยม 794 นาง ท่าแร้ง
ขวัญชัย พูลสมบัติภิญาโณ 544 นาย อนุสาวรีย์ 77/60
ขวัญเรือน พริกงาม 73 นางสาว อนุสาวรีย์
เขมภัสสร์ ลาลุน 18 นาง อนุสาวรีย์ 27/2
เขมิสรา กาญจนวาส 1165 นางสาว ท่าแร้ง 11/6
ไข่ เกษียรพรมราช 978 นางสาว ท่าแร้ง
คณาทร มาลัย 92 นาย อนุสาวรีย์ 90
คธา ชมศิลป์ 976 นาย ท่าแร้ง 30/6
คมจักร โตวัฒนกูร 829 นาย ท่าแร้ง 65/12
คัทรียา ธราสุวรรณ 882 นางสาว ท่าแร้ง 98/103
คำบ่อ ไชยนรา 549 นางสาว อนุสาวรีย์
คำมี ขุนศรี 889 นาง ท่าแร้ง
คุณาสิน รุ่งแจ้งรัมย์ 473 นางสาว อนุสาวรีย์
โฆษิต บุญชูกุศล 499 ส.อ. อนุสาวรีย์ 29/166
เง็กลั้ง เกษมสันติ 512 นาง อนุสาวรีย์ 557/112
จงรักษ์ โพธารชร 80 นาง อนุสาวรีย์ 88/90
จตุพงษ์ วุ่นแม่สอด 1090 นาย ท่าแร้ง
จตุพร สะวิคามิน 744 นาย ท่าแร้ง 55/8
จตุพล บุศยารัศมี 693 นาย ท่าแร้ง 200/155
จตุพล ศิลมัฐ 1071 นาย ท่าแร้ง 9/64
จตุฤทธิ์ จันทรกานต์ 983 นาย ท่าแร้ง 130/13
จรวยพร ธนสารโสภาภรณ์ 123 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/157-158
จริยา ลิมประภูวิวัฒนา 870 นาง ท่าแร้ง 121/483
จริวัฒน์ ยุทธยง 797 นาย ท่าแร้ง 96/71
จรูญ บุตษบุญ 29 นาย อนุสาวรีย์ 403/1
จรูญพันธ์ กิจพาณิชย์ 186 นาย อนุสาวรีย์ 44/83
จักร กิตติพร 90 นาย อนุสาวรีย์ 44/97
จักรกฤษณ์ เทียนสิวากุล 685 นาย ท่าแร้ง 222/52
จักรกฤษณ์ วิทยารัตน์ 299 นาย อนุสาวรีย์ 12/117
จักรพงษ์ ศุภสีห์ 416 นาย อนุสาวรีย์
จักรพันธุ์ กังวาฬ 323 นาย อนุสาวรีย์ 94/9
จันแก้ว พิณทอง 810 นาง ท่าแร้ง
จันทกานติ์ ยิ้มลมัย 268 นางสาว อนุสาวรีย์ 14/2
จันทร์ทิมาภรณ์ จันทร์มะ 510 นาง อนุสาวรีย์ 19
จันทร์เพ็ญ ภูรีพิพัฒน์ 97 นาง อนุสาวรีย์ 212/1
จันทร์วรรณ นิลกำแหง 639 นางสาว อนุสาวรีย์
จารุณี ดิษยนิยม 266 นางสาว อนุสาวรีย์ 104/12
จารุพันธ์ จันทร์ทิม 723 นางสาว ท่าแร้ง 41/3
จำนอง ดาราวงษ์ 798 นาย ท่าแร้ง 4
จำเป็น แซ่โค้ว 687 นาย ท่าแร้ง 17/35
จำรัส ศุภการ 679 นาง ท่าแร้ง 89/469
จำลอง อินเลี้ยง 1049 นาง ท่าแร้ง 81/9
จิดาภา ต่ายประยูร 839 นางสาว ท่าแร้ง 111/74
จิตราภา พันแสน 75 นาง อนุสาวรีย์ 79
จิตินันท์ อัครพัฒนชูวงษ์ 1227 นาง ท่าแร้ง 19/118
จินตนา กล้าหาญ 583 นางสาว อนุสาวรีย์
จินตนา ตงสกุลรุ่งเรือง 728 นาง ท่าแร้ง 78/151
จินตนา ภาณุวรรณกร 1201 นางสาว ท่าแร้ง 5/369
จินตนา สุขทั่วญาติ 569 นางสาว อนุสาวรีย์
จิภาวรรณ กลกะสินธุ์ 1239 นาง ท่าแร้ง 78/220
จิรพันธ์ ไชยแก้ว 322 นางสาว อนุสาวรีย์
จิรภัทร สุวรรณดำรง 333 นาย อนุสาวรีย์ 5/28
จิรภา แสงกลิ่น 385 นางสาว อนุสาวรีย์ 49
จิรวัฒน์ เผือกจีน 595 นาย อนุสาวรีย์
จิระพล อ่ำขำ 314 นาย อนุสาวรีย์ 12/63
จิระวัฒน์ ดุษฎี 1235 นาย ท่าแร้ง 102/20
จิราพร ทิพย์คงคา 1035 นางสาว ท่าแร้ง 18/98
จิราภรณ์ ทองดี 1124 นางสาว ท่าแร้ง 9/395
จิราภรณ์ ภาดี 136 นางสาว อนุสาวรีย์ 84/140
จิราภรณ์ อุปพระจันทร์ 1134 นาง ท่าแร้ง
จิราภา แก้วมุกดารัตน์ 823 นาง ท่าแร้ง 52/22
จิราภา ตระกูลวัฒนา 901 นางสาว ท่าแร้ง 32/65
จิลดา สุวณะศิริ 164 นาง อนุสาวรีย์ 14/51
จุฑาทิพย์ สรรจุติศาสตร์ 1191 นางสาว ท่าแร้ง 6/144
จุฑามาศ จาตุพงศ์ 542 นาง อนุสาวรีย์ 21
จุฑามาศ อุปนิ 184 นางสาว อนุสาวรีย์
จุฑามาส สินธุสาร 1127 นาง ท่าแร้ง 9/385
จุติพร บำศรีเกิด 107 นางสาว อนุสาวรีย์
จุมพล เทศอินทร์ 171 นาย อนุสาวรีย์ 391
จุรีรัตน์ เจริญพงศ์ 967 นาง ท่าแร้ง 64/3
จุรีรัตน์ ชลอกลาง 1044 นางสาว ท่าแร้ง
เจตตสิทธิ์ สิตยางกูร 484 นาย อนุสาวรีย์ 361/51
เจริญ ภูมิสุวรรณ 120 นาง อนุสาวรีย์ 88/141
เจษฎา ปราบ 884 นาง ท่าแร้ง 46/248
เจษฎาภา เวียงพระปรก 218 นาง อนุสาวรีย์ 227/1
เจษฏาพร เนาวลักษณ์ 808 นาย ท่าแร้ง 89/264
ฉนวน ธรรพสิทธิ์ 24 นาง อนุสาวรีย์ 167
ฉมามาศ ซ้อนกระโทก 932 นางสาว ท่าแร้ง
ฉลวย วิธูรัตน์ 306 นาย อนุสาวรีย์
ฉลองลาภ ตั้งศรัทธาคุณ 223 นาย อนุสาวรีย์ 227/147
ฉลาด อัษฏามงคล 1121 นาย ท่าแร้ง 9/387
ฉัฐสรวง เหมือนพุฒ 462 นางสาว อนุสาวรีย์ 8/131
ฉัตร สุดสาคร 47 นาย อนุสาวรีย์ 8
ฉัตรชัย ประสพสุข 1205 นาย ท่าแร้ง 248
ฉัตรมงคล วิวัฒน์วานิช 61 นาย อนุสาวรีย์ 244/286
ฉันทพัฒน์ เขม้นเขตร์การณ์ 390 นาย อนุสาวรีย์ 505/29
เฉลิมเกียรติ วรภัทรพานิชย์ 838 นาย ท่าแร้ง 111/533
เฉลิมพงษ์ สุวรรณศรี 63 นาย อนุสาวรีย์ 227/172
ชญาณิศา ตัณฑวณิช 888 นางสาว ท่าแร้ง 46/92
ชดาพร อำภัยบุญ 508 นางสาว อนุสาวรีย์ 99/92
ชนกเนตร ชาญเวโรจน์ 624 นางสาว อนุสาวรีย์ 40/65
ชนะ ทองดีแท้ 428 นาย อนุสาวรีย์ 12/181
ชนิดา เย็นยามสุข 674 นาง ท่าแร้ง 2/44
ชนิตา ทธิไชยพรกุล 375 นางสาว อนุสาวรีย์ 505/3
ชนินทร์ ณ ไพรี 933 นาย ท่าแร้ง 159/93
ชเนษฏ์ รักติประกร 210 นาย อนุสาวรีย์ 225/127
ชรินทร สมพงษ์สิริภพ 785 นางสาว ท่าแร้ง 117/75
ชลธิชา โตงาม 629 นางสาว อนุสาวรีย์
ชลธิชา เอี่ยมจำรุญ 739 นาง ท่าแร้ง
ชลนที โสภณศิริ 1215 นางสาว ท่าแร้ง 88/182
ชลอารีย์ วาสินานนท์ 897 นาง ท่าแร้ง 39/184
ชลิภา เสื้อวิจิตร 752 นาง ท่าแร้ง 1163
ชวพร สุระพัสดี 523 นางสาว อนุสาวรีย์ 361/50
ช้อน ส้มเกลี้ยง 741 นาง ท่าแร้ง
ชัชฏา มงคลนรกิจ 1020 นาย ท่าแร้ง 119/216
ชัชวาล ชินพัฒนวานิช 948 นาย ท่าแร้ง 121/79
ชัชวาล สมประเสริฐสุข 990 นาย ท่าแร้ง 222/41
ชัชวาล สุทธิสอาด 714 นาย ท่าแร้ง 89/412
ชัชวาลย์ จันทร์ศิริ 346 นาย อนุสาวรีย์
ชัชวาลย์ ทิพม่อม 722 นาย ท่าแร้ง 37/11
ชัชวาลย์ ประดิษฐ์กุล 697 นาย ท่าแร้ง
ชัยพร สามสี 701 นาย ท่าแร้ง
ชัยภัทร เต็มธนาโชติ 1029 นาย ท่าแร้ง 44/84
ชัยยันต์ กุลปรีดี 176 นาย อนุสาวรีย์ 38/101
ชัยรัตน์ พวงยอด 464 นาย อนุสาวรีย์
ชัยวุฒิ พนมสารนรินทร์ 558 นาย อนุสาวรีย์ 45/7
ชัยหงษ์ บุตรสอน 1089 นาย ท่าแร้ง
ชาญ สุคันธวรัตน์ 93 นาย อนุสาวรีย์
ชาญ อุนะพำนัก 1046 พ.อ. ท่าแร้ง 161/52
ชาญชัย ธีระพิทยานนท์ 358 นาย อนุสาวรีย์ 252
ชาตรี ต้นดี 676 นาย ท่าแร้ง 58
ชาตรี มังกรไชยา 682 นาย ท่าแร้ง 119/317
ชาลิษา โลมะบุตร 35 นางสาว อนุสาวรีย์ 122/17
ชาลี พรหมดำรง 440 นาย อนุสาวรีย์ 46
ชำนาญ ฤาชัย 1225 นาย ท่าแร้ง 70/248
ชำนาญวิทย์ จันทระ 419 นาย อนุสาวรีย์ 48/15
ชิตษณุพงศ์ รักษี 1237 นาย ท่าแร้ง 139/168
ชุติกาญจน์ ไถวฤทธิ์ 568 นาง อนุสาวรีย์
ชุลีกร สุขเกษม 1006 นาง ท่าแร้ง 139/148
ชุษณา ศุขโรจน์ 840 นางสาว ท่าแร้ง 57/26
ชูชาติ ศาสตร์สวัสดิ์ 536 นาย อนุสาวรีย์ 18/2
ชูศักดิ์ ลิมป์รุ่งพัฒนา 631 นาย อนุสาวรีย์ 30/161
เชาว์ เจิมจำรูญ 738 นาย ท่าแร้ง 46/69
โชคชัย วาสินานนท์ 924 นาย ท่าแร้ง 57/18
โชติกา นิกรวงศ์ 294 นางสาว อนุสาวรีย์ 12/231
โชติอนันต์ รัตนวงษ์ 564 นาย อนุสาวรีย์
ไชยฤทธิ์ เชาว์วิจิตร 970 นาย ท่าแร้ง 32/15
ไชย์สุพัชร์ มูลศรีแก้ว 782 นาย ท่าแร้ง 99/169
เซี่ยมไทย แซ่โห 747 นางสาว ท่าแร้ง 102/47
ฐาปณีย์ ไชยนันทน์ 899 นาง ท่าแร้ง 18/119
ฐิตารีย์ อิทธิโชติวัฒน์ 1234 นาง ท่าแร้ง 189/58
ฐิติมา แซ่ลิ้ม 1176 นาย ท่าแร้ง 101/8
ฐิติรัฐ ผลภาษี 801 นาย ท่าแร้ง 88/250
ณฐภัทร ศรีนันทกุล 396 นาย อนุสาวรีย์ 505/30
ณธรรศ แก้วอู๋ 1122 นาย ท่าแร้ง 101/20
ณรงค์ ตั้งระดมสิน 773 นาย ท่าแร้ง 56/63
ณรงค์ ลือสาคร 657 นาย ท่าแร้ง 199/23
ณรงค์ฤทธิ์ เรืองจุติโพธิ์พาน 1226 นาย ท่าแร้ง 200/180
ณรงค์ศักดิ์ อัจฉริยะตระกูล 1197 นาย ท่าแร้ง 44/91
ณัชชา สิริจารุพล 961 นาง ท่าแร้ง 89/154
ณัชฐานันดร์ หวานชะเอม 357 นางสาว อนุสาวรีย์ 230
ณัฏฐเดช พุทธศรี 876 นาย ท่าแร้ง 128
ณัฐกฤตา กฤษนาม 630 นาง อนุสาวรีย์
ณัฐกานต์ อุดมสารี 942 นาง ท่าแร้ง
ณัฐธนาน์ กาญจนาโชติพิภัช 717 นางสาว ท่าแร้ง 189/39
ณัฐธภา ประคองชีพ 207 นางสาว อนุสาวรีย์ 111/25
ณัฐธยา ชัยวิเชียร 1015 นางสาว ท่าแร้ง 111/840
ณัฐนันท์ ศรีฉันทะมิตร 347 นาย อนุสาวรีย์ 9/560
ณัฐนิชา ไกลวัลย์ 612 นางสาว อนุสาวรีย์
ณัฐเนตร คำปลิว 651 นาย ท่าแร้ง 159/262
ณัฐวรรณ กิจเจริญสถาพร 318 นาง อนุสาวรีย์ 108/280
ณัฐวรรณ เปียลัดดา 757 นาง ท่าแร้ง 7/142
ณัฐวัชร์ วรนพกุล 826 นาย ท่าแร้ง 99/208
ณัฐวัฒน์ ยกถาวร 1236 นาย ท่าแร้ง 57/145
ณัฐวุฒิ ต้นดี 262 นาย อนุสาวรีย์ 310/11
ณัฐิยา มาสิงห์ 727 นางสาว ท่าแร้ง 118
ณัฒพงษ์ พัดรัมย์ 46 นาย อนุสาวรีย์ 502
ณิชานันทน์ มานะกุล 127 นางสาว อนุสาวรีย์
ณิรชา ไชยศิริ 335 นาง อนุสาวรีย์ 10/616
ณิรัฏฐา จิรโรจน์ ผ่องอำไพ 397 นาง อนุสาวรีย์ 27
ณิศาชล พลอำนวย 534 นางสาว อนุสาวรีย์
ดลญา บุสดี 235 นางสาว อนุสาวรีย์ 5/5
ดลฐรัตน์ รัตนเกื้อกุลวงษ์ 1244 นางสาว ท่าแร้ง 79/56
ดวงกมล แซ่เหลือง 792 นางสาว ท่าแร้ง
ดวงแก้ว ลักษณะโยธิน 191 นาง อนุสาวรีย์ 14/161
ดวงชีวัน ดวงจันทร์ 1184 นางสาว ท่าแร้ง 111/1033
ดวงเดือน พิพัฒน์ภานิวิทยา 996 นาง ท่าแร้ง 56/24
ดวงธิดา แก่นเกลี้ยง 257 นางสาว อนุสาวรีย์
ดามพ์ หังสะสูตร 273 ว่าที่ ร.ต. อนุสาวรีย์ 94/25
ดารณี ตระกูลผลพฤกษ์ 240 นาย อนุสาวรีย์ 35/109
ดาราวรรณ สร้อยอินทร์ 505 นางสาว อนุสาวรีย์ 86/81
ดาว ดิเรกลาภ 811 นาง ท่าแร้ง 188/37
ดาวเรือง สารีงาม 1162 นางสาว ท่าแร้ง
ดิชษ์ฐพงษ์ บุราณเศรษฐ 920 นาย ท่าแร้ง 90/191
เดชา บูรณะพิมพ์ 1013 ร.อ. ท่าแร้ง 39/54
เด่นพงษ์ สุวรรณชัยรบ 68 นาย อนุสาวรีย์ 227/190
ตรี ตรีรัตน์พันธุ์ 726 นาย ท่าแร้ง 239/2
ต่วน ประทุม 362 นาง อนุสาวรีย์ 18/169
ตะวัน ยานสิทธิ์ 1073 นาย ท่าแร้ง
ตั้งปอเชียง แซ่ตั้ง 222 นาย อนุสาวรีย์ 50/44
ติม คงษบุตร์ 144 นางสาว อนุสาวรีย์
เต้ง แซ่โง้ว 729 นาย ท่าแร้ง
เตือนจิตร์ สุริยะลังกา 342 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/13
ใต้ฟ้า เมฆบุญส่งลาภ 991 นาย ท่าแร้ง 119/278
ถนอมศรี นุกูลเชาวน์ 1007 นาง ท่าแร้ง 235
ถวิล มีกิริยา 599 นาย อนุสาวรีย์ 11
ถาวร แจ้งสว่าง 255 นาย อนุสาวรีย์ 310/22
ถาวร ร่วมพันธุ์ 108 นาย อนุสาวรีย์ 10/44
ถาวร สุวรรณธนาสาร 79 นาย อนุสาวรีย์ 40/85
ถิ่น ยันวัฒนะ 216 นาย อนุสาวรีย์ 18/198
ถิรดา วงศ์พานิช 862 นางสาว ท่าแร้ง 144/39
ถิรวัฒน์ อานุภาพไตรภพ 702 นาย ท่าแร้ง 64/5
ทรงบุญ พลเกียรติทวีผล 241 นาง อนุสาวรีย์ 217
ทรงพจน์ ทองศรี 34 นาย อนุสาวรีย์ 39/137
ทรงพล กฤษณามระ 229 นาย อนุสาวรีย์ 47
ทรัพย์อำนวยพร จันทพันธ์ 546 นาง อนุสาวรีย์
ทวี เหนือสนิทราช 278 นาง อนุสาวรีย์ 231
ทวีวรรณ โตศักดิ์สิทธิ์ 783 นางสาว ท่าแร้ง 5/96
ทวีศักดิ์ ฟักเหลือง 343 นาย อนุสาวรีย์
ทวีศักดิ์ เย็นสถิตย์ 946 นาย ท่าแร้ง 46/148
ทศนศร จงจิตต์ตรา 211 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/10
ทศมา สวัสดี 424 นาย อนุสาวรีย์ 74/5
ทองใบ ใบบัว 664 นาง ท่าแร้ง 117/281
ทองเยาว์ ยางสามัญ 1153 นาง ท่าแร้ง
ทองสุข นรลักษณ์ 225 นาย อนุสาวรีย์
ทักษินันท์ ซุ่นอื้อ 654 นาง ท่าแร้ง 17/121
ทับทิมย์ ยาสีธิ 114 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/14
ทัศนีย์ โรจนไพบูลย์ 413 นาง อนุสาวรีย์ 244/290
ทัศนีย์ วัฒนอรุณวงศ์ 376 นางสาว อนุสาวรีย์ 86/2
ทินกร เสืออิ่ม 256 นาย อนุสาวรีย์
ทิพธัญญา ศาลางาม 378 นางสาว อนุสาวรีย์
ทิพย์ แซ่จี้ 446 นางสาว อนุสาวรีย์
ทิพย์ดนยา ชยามรบุญสิทธิ์ 103 นาง อนุสาวรีย์ 22/44
ทิพย์วรรณ นางเมาะ 832 นางสาว ท่าแร้ง 65/90
ทิพวรรณ บุญญธพานิชสกุล 327 นาง อนุสาวรีย์ 44/107
ทิพวัลย์ บุญรักษณ์ 761 นางสาว ท่าแร้ง
ทิพากร เลิศวีรนนทรัตน์ 647 นางสาว ท่าแร้ง 5/181
ทิพาพร ภาคสุข 1000 นางสาว ท่าแร้ง 159/73
ทิวาทิพย์ ศรีณัษฐพงษ์ 866 นางสาว ท่าแร้ง 41/12
เทียนชัย จันทร์บุญเจือ 1008 นาย ท่าแร้ง 2/35
ธงชัย สุขจิต 547 นาย อนุสาวรีย์
ธงชัย สุขสนิท 316 พ.ต.ท. อนุสาวรีย์ 48/37
ธณู เวียงคำ 947 นาย ท่าแร้ง
ธนกร กำคำเพ็ชร 199 นาย อนุสาวรีย์ 16
ธนธรณ์ สมัครกิจ 480 นาง อนุสาวรีย์ 38
ธนนริสร์ ศรีฉันทะมิตร 394 นาย อนุสาวรีย์ 9/124
ธนพร ศรีกะชา 95 นาย อนุสาวรีย์
ธนพล สิงห์ทอง 423 นาย อนุสาวรีย์
ธนวรรณ พื้นผา 1052 ว่าที่ ร.ต.ต.หญิง ท่าแร้ง 100/236
ธนวัฒน์ แสงสิน 156 นาย อนุสาวรีย์ 505/25
ธนวิน ทัศคร 300 นาย อนุสาวรีย์ 363/417
ธนวิศว์ รอดรั้ง 1183 นาย ท่าแร้ง 63/40
ธนสิทธิ์ ทองทับ 170 นาย อนุสาวรีย์
ธนะสิทธิ์ กุลธนศิริวัฒน์ 271 นาย อนุสาวรีย์ 1127
ธนะสิทธิ์ ศรีพานิช 665 นาย ท่าแร้ง 1/272
ธนาสินธุ ศรีสุข 988 นาย ท่าแร้ง 90/109
ธนิตศักดิ์ ศรีณัษฐพงษ์ 869 นาย ท่าแร้ง 41/9
ธภกต พันธุ์นิตย์ 112 นาง อนุสาวรีย์ 9/112
ธมน กิตติเดชปรีชา 804 นางสาว ท่าแร้ง 200/6
ธรณีบดี เหล็กกล้า 359 นาย อนุสาวรีย์ 9/78
ธรรมชาติ ใจดี 812 นาย ท่าแร้ง
ธรรมชารัตน์ สิงห์ทองไทย 667 นาย ท่าแร้ง 46/51
ธรรมวัฒน์ ปาลศรี 1193 น.ท. ท่าแร้ง 159/22
ธรากร บวรสุจริตกุล 1067 นาย ท่าแร้ง 9/12
ธวัชชัย ติ๊บโคตร 737 นาย ท่าแร้ง
ธวัชชัย นราวศินชัย 959 นาย ท่าแร้ง 203/12
ธวัชชัย พันธุ์เจริญ 290 นาย อนุสาวรีย์ 9/425
ธวัชชัย เลิศจตุรภัทร 827 นาย ท่าแร้ง 56/23
ธวัชชัย สายสมุทร 1050 นาย ท่าแร้ง 120/70
ธัญญ์ธนกัญจน์ มิศกะเสวตร์ 461 นาง อนุสาวรีย์ 23/10
ธัญญพัทธ์ เฉลียวปิยะสกุล 913 นาง ท่าแร้ง 126/80/81
ธัญญาภรณ์ รัชฎาพงษพัฒน์ 1233 นางสาว ท่าแร้ง 39/22
ธัญรัฐ เนติโพธิ์ 267 นางสาว อนุสาวรีย์ 44/99
ธัญรัตน์ เหลืองพิศาลพร 891 นางสาว ท่าแร้ง 155/97
ธัญรัศม์ ศิริโรจน์ธนดล 971 นางสาว ท่าแร้ง 127/3
ธัญลักษณ์ ไชยกัณทา 987 นาง ท่าแร้ง 55/89
ธัญสินี บุญธนาพิบูลย์ 818 นาง ท่าแร้ง 119/109
ธานี ศรีรัตน์ประเสริฐ 1245 นาย ท่าแร้ง 149/21
ธานุพงษ์ เอี่ยมคุ้ม 1125 นาย ท่าแร้ง 101/21
ธารีวรรณ ประเสริฐสุข 892 นางสาว ท่าแร้ง 48/60
ธิติ พสุนธาวิโรจน์ 1132 นาย ท่าแร้ง 35/53
ธีรชัย ปรัชยาคุณ 1214 นาย ท่าแร้ง 46/303
ธีรชัย ศรีชัยกูล 1217 นาย ท่าแร้ง 200/170
ธีรเดช พรหมมานนท์ 1154 นาย ท่าแร้ง 337/4
ธีรพล คนซื่อ 1140 นาย ท่าแร้ง
ธีรวัฒน์ สมเชื้อ 767 นาย ท่าแร้ง 119/264
ธีระชัย กอแก้ว 758 นาย ท่าแร้ง 100/201
ธีระชัย คำเครือ 1171 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/94
ธีระพงศ์ วงศ์เครือวัลย์ 91 นาย อนุสาวรีย์ 342/168
ธีรา เอื้อเฟื้อ 922 นางสาว ท่าแร้ง 99/96
นคร นาเจริญ 621 นาย อนุสาวรีย์
นงพรรณ นันทปิยกุล 147 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/167
นงลักษณ์ งามประดับเลิศ 293 นางสาว อนุสาวรีย์
นงลักษณ์ ดวงแก้ว 514 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/87
นงลักษณ์ ทองอ่อน 1172 นาง ท่าแร้ง 4
นนทรี เหลืองอ่อน 844 นางสาว ท่าแร้ง 5/154
นนทวัชร์ เกษมสุขวัฒนันท์ 929 ด.ต. ท่าแร้ง
นนทสรวง กิจจำนงค์พันธุ์ 354 นาง อนุสาวรีย์ 22/74
นนลนีย์ อิทธิรัตนนันท์ 70 นาง อนุสาวรีย์ 10/28
นพดล เตียงตระการสุข 1057 นาย ท่าแร้ง 52/23-24
นพดล ลิขิตยั่งยืน 711 นาย ท่าแร้ง 9/376
นพดล วิรธาดา 611 จ.ส.ต. อนุสาวรีย์ 395
นพพร ใจเที่ยง 950 นาย ท่าแร้ง 121/71
นพพร ฉายาภักดี 40 นาย อนุสาวรีย์
นพรัตน์ พันไธสง 1041 นาย ท่าแร้ง
นพรัตน์ รักษ์มณี 501 นาง อนุสาวรีย์
นพรัตน์ สุขาวรี 494 นาง อนุสาวรีย์ 2
นพสร สุระเสน 456 นางสาว อนุสาวรีย์
นพินปภา ศิริกุล 16 นาง อนุสาวรีย์ 48/38
นภมณฑ์ ศุภรพันธ์ 13 นางสาว อนุสาวรีย์ 14/336
นภหิรัณย์ คชวงษ์ 775 นาย ท่าแร้ง 90/100
นภาศิริ ไทยนิคม 329 นางสาว อนุสาวรีย์ 94/11/
นรรัตน์ สวัสดิเวช 952 นาย ท่าแร้ง 159/48
นรลักษณ์ พรหมภัตต์ 931 นาง ท่าแร้ง 159/411
นรเศรษฐ์ บุญพารักษ์ 1021 นาย ท่าแร้ง 15
นรารักษ์ เอกเจริญชัย 878 นางสาว ท่าแร้ง 200/133
นราวุธ พูลล้น 311 นาย อนุสาวรีย์ 40/2
นรินทร์ อาภาคัพภะกุล 84 นาย อนุสาวรีย์ 3/1149
นรุตม์ เพชรจำเริญสุข 1056 นาย ท่าแร้ง 86/7
นฤทธิ์ วรรณโกษฐ์ 55 นาย อนุสาวรีย์
นฤมล มีบำรุง 106 นาง อนุสาวรีย์
นลินีนันท์ เวียงนาค 1170 นางสาว ท่าแร้ง 100/266
นวรัตน์ เห็นพิทักษ์ 1040 นาง ท่าแร้ง 99/203
นัจนันท์ ทองลอย 735 นางสาว ท่าแร้ง 200/25
นัชชา วิริยะภาพ 100 นาง อนุสาวรีย์ 59/105
นันท์นภัส คงกล้า 911 นางสาว ท่าแร้ง 37/117
นันท์นภัส มูลลออ 101 นาง อนุสาวรีย์ 1/11
นันทนา วัฒนวาณิชย์ 650 นางสาว ท่าแร้ง 121/57
นันทนี บุญกิจอนุสรณ์ 537 นาง อนุสาวรีย์ 111/57
นันทพร แก้ววิเชียร 404 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/39
นันท์พร คชารักษ์ 781 นาง ท่าแร้ง 18/285
นันทพรรษ จันทชุม 64 นาง อนุสาวรีย์ 56/245
นันทรัตน์ ดวงจันทร์ 1186 นางสาว ท่าแร้ง 111/1031
นันทวัน มานวธงชัย 1036 นาง ท่าแร้ง 3/165
นันธิยา แถลงการณ์ 919 นางสาว ท่าแร้ง 103
นายพิพัฒน์ เอี่ยมตระกูล 623 นาย อนุสาวรีย์ 84/75
นายวีระ พึ่งบุญไพศาล 615 นาย อนุสาวรีย์ 37/51
นายอภิชาติ คำชื่น 529 นาย อนุสาวรีย์
นารี กองปาน 632 นางสาว อนุสาวรีย์
นาวิน เป้าพงษ์งาม 777 นาย ท่าแร้ง 88/176
นิคม พูลสวัสดิ์กิติกูล 997 นาย ท่าแร้ง 18
นิตย์ คำจันทรา 117 นาย อนุสาวรีย์
นิตย์ น้ำทิพย์ 48 นาง อนุสาวรีย์ 23/66
นิตยา ภูรีวิโรจน์กุล 613 นาง อนุสาวรีย์ 44/38
นิตยา สุขน่วม 966 นางสาว ท่าแร้ง 145/31
นิธิมา เอื้ออำพน 914 นาง ท่าแร้ง
นิธิยา นพคุณขจร 399 นางสาว อนุสาวรีย์ 21/9
นิธิวัทน์ โพธิ์ทอง 361 นาย อนุสาวรีย์ 37/248
นินนาท สาราจิตต์ 1019 นาย ท่าแร้ง 38/59
นิพนธ์ เดียมขุนทด 696 นาย ท่าแร้ง 66/1
นิพันธ์ หวังเจริญรุ่ง 31 นาย อนุสาวรีย์ 468
นิภา ชัยกลิ่น 955 นาง ท่าแร้ง 46/37
นิภา รัขติยาภรณ์ 245 นางสาว อนุสาวรีย์ 308
นิภาภรณ์ ตั้งกฤษณวินนท์ 1151 นาง ท่าแร้ง 126/130
นิ่ม พานทอง 350 นาย อนุสาวรีย์ 47
นิยม ไข่ทอง 570 นาง อนุสาวรีย์ 9/63
นิรันดร์ ชินรักษ์บำรุง 1123 นาย ท่าแร้ง 144/35
นิรินทร์ พลจรัส 1144 ส.ต.ต. ท่าแร้ง 100/260
นิรุตต์ สงแก้ว 706 นาย ท่าแร้ง
นิวัฒน์ แจ่มมาก 43 นาย อนุสาวรีย์ 96/62
นิวัฒน์ เล่าเปี่ยม 140 นาย อนุสาวรีย์ 310/28
นิศารัตน์ วังขุมทอง 705 นางสาว ท่าแร้ง 6/603
นิสารัตน์ กายะสิทธิ์ 540 นาง อนุสาวรีย์ 7
นุจรีย์ ประยูรมหิศร 770 นางสาว ท่าแร้ง
นุสรา อินทรศร 301 นางสาว อนุสาวรีย์ 14/316
เนตร เจริญยิ่ง 98 นาย อนุสาวรีย์ 145/6
เนตร สุขวารี 1107 นาย ท่าแร้ง 9/15
เนตรนภา เจริญธนปรีชา 1025 นางสาว ท่าแร้ง 46/143
เนตรนภา ภูเหมือนบุตร 434 นางสาว อนุสาวรีย์
เนตรนภา ยอดสุขประเสริฐ 246 นาง อนุสาวรีย์ 10/412
เนย ดาวมณี 707 นาง ท่าแร้ง 99/68
บรรจง ปวนสันเทียะ 88 นาง อนุสาวรีย์ 46
บรรจง ยิ่งยง 60 นาย อนุสาวรีย์
บรรจง วีระสอน 962 นาง ท่าแร้ง 235/1
บรรเจิด บุญมีสนม์ 206 นาย อนุสาวรีย์
บรรทม โพธิ์รอด 344 นาง อนุสาวรีย์
บรรทม รุ่งสว่าง 489 นาย อนุสาวรีย์ 146
บรรพต จูมสันเทียะ 445 นาย อนุสาวรีย์
บริภัณฑ์ สิทธิบริบูรณ์ 1156 นาย ท่าแร้ง 145/120
บังอร ศรีบุญเรือง 708 นางสาว ท่าแร้ง 80/6
บังอรรัตน์ บัวศรี 640 นางสาว ท่าแร้ง
บัญชา ช่างดี 814 นาย ท่าแร้ง 88/181
บัญชา วงษ์สมุทร 803 นาย ท่าแร้ง 18/263
บัณฑิต ขำภูเขียว 1177 นาย ท่าแร้ง 101/9
บัณฑิต สาครวิศวะ 1060 นาย ท่าแร้ง 89/487
บัวเขียน แก้วเมือง 519 นาง อนุสาวรีย์
บัวทิพย์ จันทรกานต์ 986 นาง ท่าแร้ง 130/10
บัวหลวง เพ่งเล่งดี 645 นางสาว ท่าแร้ง 89/555
บุญจันทร์ โยยรัมย์ 1174 นาย ท่าแร้ง
บุญชวน โชติช่วง 172 นาย อนุสาวรีย์ 287
บุญช่วย กิจบุรินทร์ 594 นาย อนุสาวรีย์ 24
บุญช่วย อุดมสถารัตน์กุล 975 นาง ท่าแร้ง
บุญชัย ลังลองสถิต 555 นาย อนุสาวรีย์ 72
บุญชู แก้วโมรา 1026 นาย ท่าแร้ง 58
บุญชู อัศวนุวัฒน์ 1203 นาย ท่าแร้ง 35/31
บุญพา ไชยนิคม 126 นาง อนุสาวรีย์ 67/1
บุญมี ไชยวาฤทธิ์ 751 นาย ท่าแร้ง 160
บุญมี วันทอง 1014 นาย ท่าแร้ง
บุญยิ่ง อัศวเริงยุทธ 58 นาง อนุสาวรีย์ 14
บุญเยี่ยม ทับสาย 1077 นาย ท่าแร้ง
บุญรอด ฤทธิเดชชัยพร 302 นาง อนุสาวรีย์ 27
บุญรักษ์ สาริวงษ์ 1084 นาย ท่าแร้ง
บุญเรือน ขันทิพย์ 139 นางสาว อนุสาวรีย์ 26/11
บุญศรี สุขสำราญ 1157 นางสาว ท่าแร้ง 28
บุญส่ง อิ่มวัน 907 นาง ท่าแร้ง
บุญสม ละออรัตนศักดิ์ 482 นาย อนุสาวรีย์ 62/142
บุญสือ หนุนดี 672 นาย ท่าแร้ง
บุญเสริม บุญงาม 1032 นาย ท่าแร้ง 119/91
บุญเสริม สุขพลกิจ 25 นาย อนุสาวรีย์
บุญเสิศ งามภูพันธ์ 427 นาย อนุสาวรีย์ 37/413
บุญเหนือ พุทธบุรี 483 นาย อนุสาวรีย์ 5
บุบผา ตั้นตระกูล 325 นาง อนุสาวรีย์ 100/83
บุบผา สิงห์ทอง 422 นาง อนุสาวรีย์ 40/77
บุบผา อัตนโถ 590 นาง อนุสาวรีย์ 43/81
บุรินทร์ จันทร์ประจำ 1001 ดาบตำรวจตรี ท่าแร้ง 100/240
บุศรา เจริญพืช 663 นางสาว ท่าแร้ง 64/9
บุษกร ผาลา 1133 นางสาว ท่าแร้ง 11/10
บุษกร ยงวัฒนานันท์ 381 นาง อนุสาวรีย์ 43/444
บูรพา ช่างเพ็๙รผล 1164 นาย ท่าแร้ง 11/5
เบญจวรรณ นนท์วรรณวงศ์ 143 นาง อนุสาวรีย์ 44/640
ปฏิพงษ์ นิยมบรรเลง 17 นาย อนุสาวรีย์
ปฐมาภรณ์ หิรัญลาภ 868 นางสาว ท่าแร้ง 41/10
ปณิสรา ชุติกาญจนเดชาธร 658 นาง ท่าแร้ง 159/260
ปทุมทิพย์ โรจน์ศักดิ์ศรี 604 นาย อนุสาวรีย์ 99/237
ปนัดดา ห้องสำเริง 455 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/3
ปภัสรา วิจิตตรานุรักษ์ 526 นางสาว อนุสาวรีย์
ปภาวดี อ่วมโพธิ์ 524 นางสาว อนุสาวรีย์ 1103
ปรเมศร์ กะลัมพะเหติ 847 นาย ท่าแร้ง 3/185
ประกอบ มณีแดง 345 พ.ต. อนุสาวรีย์ 29/478
ประกาย ดิษเจริญ 44 นางสาว อนุสาวรีย์
ประกายวรรณ ทนงศักดิ์ 500 นางสาว อนุสาวรีย์ 86
ประกาศิต ปานเทศ 600 นาย อนุสาวรีย์
ประจวบ โคกภักดี 1136 นาย ท่าแร้ง 11/11
ประเจน มะธิตา 998 นางสาว ท่าแร้ง
ประดิษฐ์ ช่วยประดิษฐ์ 556 นาย อนุสาวรีย์ 25/3
ประดิษฐ์ ปากเมย 618 นาย อนุสาวรีย์
ประเดิม สิงห์ภา 1074 นาย ท่าแร้ง
ประทิน ลิมปนะจินดา 1012 นาย ท่าแร้ง
ประทีป พูลสมบัติ 398 นาย อนุสาวรีย์
ประเทือง ประสพคำ 337 นาง อนุสาวรีย์ 49/294
ประเทือง อินคุ้ม 452 นาย อนุสาวรีย์ 88/53
ประธาน อ้นปันส์ 9 นาย อนุสาวรีย์ 37/419
ประนอม ทัศน์เสถียรวงศ์ 849 นาง ท่าแร้ง 39/181
ประนอม นุชเทศ 284 นาง อนุสาวรีย์
ประภา บุญหลวง 261 นาง อนุสาวรีย์ 137/1
ประภาส ศรีพัฒน์ 930 นาย ท่าแร้ง
ประมวน จงบวกกลาง 1167 นาง ท่าแร้ง 3/1
ประยัติ แสนทอง 1169 นางสาว ท่าแร้ง
ประยุทธ สถีระนาวิน 124 นาย อนุสาวรีย์ 100/135
ประยูร ศรีเมืองช้าง 874 นาย ท่าแร้ง 46/133
ประวัติ สันติจิตรุ่งเรือง 830 นาย ท่าแร้ง
ประวิทย์ ว่องถิ่นปา 548 นาย อนุสาวรีย์
ประวิน เมฆานนท์ 6 พ.อ. อนุสาวรีย์ 62/188
ประสงค์ เพ็ญสมบัติ 320 นาย อนุสาวรีย์
ประสิทธิ์ เอี่ยมทอง 1209 นาย ท่าแร้ง 101
ปราณี ธรรมวณิชย์ 780 นาง ท่าแร้ง 98/4
ปราณี รุ่งแจ้ง 1147 นางสาว ท่าแร้ง 11/14
ปราถนา โลกวิทย์ 1182 นางสาว ท่าแร้ง 4513
ปราโมทย์ สะใบบาง 374 นาย อนุสาวรีย์
ปรารถนา เกิดสนอง 974 นางสาว ท่าแร้ง
ปราวดี ยิ้มยวน 309 นาง อนุสาวรีย์ 363/416
ปริยดา ตรุยานนท์ 65 นางสาว อนุสาวรีย์ 35
ปรีชา คูณแก้ว 1047 นาย ท่าแร้ง
ปรีชา ป้อมแก้ว 824 นาย ท่าแร้ง 41
ปรีชา ภูทองนาค 280 นาย อนุสาวรีย์
ปรีชา สบายใจ 21 นาย อนุสาวรีย์ 6
ปรีดา ประสานแสง 310 นาง อนุสาวรีย์ 14/352
ปรียาภัทร์ นรพักตร์ 41 นางสาว อนุสาวรีย์
ปรียารัตน์ มุ่งหมาย 1204 นาง ท่าแร้ง 50/7
ปวรรัตน์ พุทธศิริ 981 นางสาว ท่าแร้ง 3/58
ปวิช เรืองศิริลักษณ์ 308 นาย อนุสาวรีย์ 88/35
ปัญจมา แก้วมูลมุข 131 นางสาว อนุสาวรีย์
ปัญญา ผิวเกลี้ยง 444 นาย อนุสาวรีย์ 35/47
ปัฐมา เมฆนุภาดล 1114 นางสาว ท่าแร้ง
ปัทมา สุขเอม 532 นางสาว อนุสาวรีย์ 73
ปานเลขา สุวรรณโพธิศรี 146 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/99
ปานหทัย คุวจันทรานันท์ 661 นางสาว ท่าแร้ง 111/414
ปาริชาต แววเพ็ชร 845 นาง ท่าแร้ง 44/155
ปาริชาติ กาญจนะวรนันท์ 435 นางสาว อนุสาวรีย์ 80
ปาริชาติ นาวา 1150 นางสาว ท่าแร้ง 3/7
ปิยชาติ เหลืองลักษณ์ 572 นาย อนุสาวรีย์ 9/142
ปิยมาศ สุดสาคร 372 นางสาว อนุสาวรีย์
ปิยรัตน์ สุวรรณชาติ 860 นางสาว ท่าแร้ง 38/24
ปิยะ นิ่มนวล 104 นาย อนุสาวรีย์ 310/15
ปิยะ มิ่งแก้ว 1016 นาย ท่าแร้ง 2/171
ปิยะพร วรเมธามาศ 921 นางสาว ท่าแร้ง
ปิยะรัตน์ ไลเลิศ 243 นาย อนุสาวรีย์
ปุญนิศา ปิตินิตย์นิรันดร์ 944 นางสาว ท่าแร้ง 15/24
ปุณยนุช จินโนรส 820 นางสาว ท่าแร้ง 6/654
เปมิกา ลักขณานุกูล 49 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/14
เปรมจิต จึงถาวรสถิตย์ 1034 นาง ท่าแร้ง 56/250
เปรมหทัย ขำเกษม 493 นางสาว อนุสาวรีย์ 69/70
ผกามาศ บุญบรรจง 1042 นางสาว ท่าแร้ง 161/23
ผกามาส พงษ์ศิริวรรณ์ 474 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/444
ผดุง ไพเราะ 451 นางสาว อนุสาวรีย์
ฝนทิพย์ ลี่สถาพรวงศา 460 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/171
พงค์เดช แซ่เฮง 710 นาย ท่าแร้ง 155/12
พงชัย โพธิ์มณี 453 นาย อนุสาวรีย์
พงศกร หัตถิยา 718 นาย ท่าแร้ง 17/1
พงศ์กวี อาจคงหาญ 393 นาย อนุสาวรีย์ 554/17
พงศ์ธร วงศ์โชติวิริยกิจ 105 นาย อนุสาวรีย์ 158/3
พงษ์พันธ์ สัมเช้า 352 นาย อนุสาวรีย์ 149/7
พจน์ กองพุฒิ 1004 นาย ท่าแร้ง 9
พบสุข แสงจันทร์ 321 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/285
พรกมล วาศวุฒิกุล 392 นาง อนุสาวรีย์ 409
พรชัย ชะลิตะ 469 นาย อนุสาวรีย์
พรชัย ปิ่นแก้ว 195 นาย อนุสาวรีย์
พรทิพย์ แก้วอามาตย์ 22 นางสาว อนุสาวรีย์ 116
พรทิพย์ มีแก้ว 504 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/161
พรทิพย์ ลีลาสง่าทรัพย์ 1196 นาง ท่าแร้ง 99/167
พรเทพ สวนศรี 1083 นาย ท่าแร้ง
พรธิดา ประเสริฐเลิศ 585 นางสาว อนุสาวรีย์ 19/46
พรปจีณ์ อุทยานานนท์ 113 นางสาว อนุสาวรีย์ 92/138
พรปวีณ์ เดชโชติพิสิษฐ์ 936 นาง ท่าแร้ง 200/119
พรพรรณี จรัญยากร 602 นางสาว อนุสาวรีย์
พรรณี เทียนรุ่งเรือง 957 นาง ท่าแร้ง 65/60
พรรณี ประจันเขตต์ 787 นาง ท่าแร้ง 18/238
พรสวรรค์ แก่นวงค์ 477 นางสาว อนุสาวรีย์
พร้อมพันธ์ ฉลองศิริกุณ 543 นาย อนุสาวรีย์ 8
พลภฤต เรืองจรัส 463 นาย อนุสาวรีย์ 86/78
พลวัฒน์ พลกุล 115 นาย อนุสาวรีย์ 13
พลศักดิ์ เกียรติธีรชัย 677 นาย ท่าแร้ง 126/186
พลากร สวัสดิ์วงษ์ 1068 นาย ท่าแร้ง 111/1016
พวง แผนกรถ 691 นางสาว ท่าแร้ง
พวงเพชร ตระกูลใต้ 102 นางสาว อนุสาวรีย์
พวงมาศ ประทุมมาศ 449 นาง อนุสาวรีย์ 14/257
พวงย้อย กะดังงา 1126 นางสาว ท่าแร้ง
พศิน มูลคำ 285 ว่าที่ร.ต. อนุสาวรีย์
พักต์พล มิตตกุล 1129 นาย ท่าแร้ง 11/9
พัชพล เจริญวราวงศ์ 507 นาย อนุสาวรีย์ 302
พัชรนันท์ ประสิทธิ์ลาภาสกุล 1243 นางสาว ท่าแร้ง 155/138
พัชราภรณ์ น้อยจันทร์ 581 นางสาว อนุสาวรีย์
พัชรี ควรผล 437 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/194
พัชรี ประดับทอง 796 นางสาว ท่าแร้ง
พัชรี สันติสวัสดิ์ 74 นางสาว อนุสาวรีย์ 29/168
พัฒน์ จิตธนากรนุกูร 819 นาย ท่าแร้ง 7/67
พัทธพงศ์ เอี่ยมสำอางค์ 1213 นาย ท่าแร้ง
พันธ์ทวี สุชาติ 30 นางสาว อนุสาวรีย์ 127/14
พันธ์พงษ์ กนกรัตนา 66 ว่าที่ ร.ต. อนุสาวรีย์ 88/154
พัสกร ขุมทอง 807 นาย ท่าแร้ง
พิชญะ อารยะโกศล 151 นาย อนุสาวรีย์ 505/27
พิชญา ธนพัฒน์เจริญ 749 นางสาว ท่าแร้ง 65/69
พิชญา พรรณสวัสดิ์ 1206 นาง ท่าแร้ง 95/10
พิชัย รัตนาธรรมวัฒน์ 283 นาย อนุสาวรีย์ 8/2
พิเชษฐ์ จันทร์พรหม 239 นาย อนุสาวรีย์ 310/18
พิเชษฐ มิ่งสุข 425 นาย อนุสาวรีย์ 317
พิทักษ์ ทับเสน 242 นาย อนุสาวรีย์ 226/3
พิบูลย์ มะนะโส 938 นาย ท่าแร้ง 159/496
พิพัฒน์ รุจิราธร 835 นาย ท่าแร้ง 39/140
พิมพ์ชยา วัฒนกุลโยธิน 1051 นางสาว ท่าแร้ง 9/230
พิมพ์นารา แช่มโชติ 1185 นางสาว ท่าแร้ง
พิมพ์ลภัส สมโสภาพ 1216 นางสาว ท่าแร้ง 8/44
พิมพ์วรียะ อ่อนน้อม 57 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/47
พิมพา วงศ์วิวัฒน์ 724 นาง ท่าแร้ง
พิมล ลิ้มศริ 116 นาง อนุสาวรีย์ 888
พิมลรัตน์ สิทธิดำรงรัฐ 552 นาง อนุสาวรีย์ 35/18
พิไลภรณ์ เซนเดอร์ส 1118 นาย ท่าแร้ง 9/306
พิไลวรรณ สมุทรพงษ์ 886 นาง ท่าแร้ง 200/94
พิสิฐ วัชรกาญจนาภรณ์ 815 นาย ท่าแร้ง 200/71
พิสิษฐ์ จอมเกียรติกุล 712 นาย ท่าแร้ง 79/107
พีรพงศ์ โคตะมะ 38 นาย อนุสาวรีย์
พีรสิทธิ์ ศรีบุตรตา 11 นาย อนุสาวรีย์
พีระณัฐ จำปาเงิน 409 นาย อนุสาวรีย์ 227/140
พุด ถมคำ 992 นาย ท่าแร้ง 9/7
พุทธิพงษ์ โพธิกุดสัย 1085 นาย ท่าแร้ง
พุทะพร ซิมมณี 486 นาย อนุสาวรีย์ 39/138
พูลทรัพย์ วิรูพัทกุล 56 นางสาว อนุสาวรีย์ 32/2
พูลศรี ละครวงศ์ 603 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/90
เพชรรัตน์ อุบลเรียบร้อย 1002 นางสาว ท่าแร้ง 48/35
เพชรศักดิ์ ต่อยอด 275 นาย อนุสาวรีย์ 11/7
เพ็ญทิพย์ ชอบธรรม 516 นาง อนุสาวรีย์ 43/397
เพ็ญภักดิ์ ชุมอักษร 666 นาง ท่าแร้ง 139/62
เพ็ญศรี วิวรรธนมาศ 951 นาง ท่าแร้ง 68/3
เพ็ยศรี บกบน 315 นาง อนุสาวรีย์ 26
เพยาว์ สวรรณน้อย 768 นาง ท่าแร้ง 108
ไพทิพย์ เหลืองเรืองรอง 539 นางสาว อนุสาวรีย์ 110/323
ไพรัช ดาวังปา 977 นาย ท่าแร้ง 19/45
ไพรัช ทองหล่อ 633 นาย อนุสาวรีย์
ไพรินทร์ โชติกรรณยุธร์ 802 นาง ท่าแร้ง 6/464
ไพโรจน์ ศิริเลิศๆ 700 นาย ท่าแร้ง 58/3
ไพลิน ธนะแพทย์ 571 นาย อนุสาวรีย์ 50/28
ไพสิฐ คำภูแสน 535 นาย อนุสาวรีย์ 70/145
ภณเทพ ยศยิ่งโอฬาร 764 นาย ท่าแร้ง 114/8
ภณิตา โลณะปาลวงศ์ 1043 นางสาว ท่าแร้ง 161/86
ภวินท์ วิชชาวุธ 503 นาย อนุสาวรีย์ 39/54
ภัชชภณ แก้วกาเหรียญ 721 นาย ท่าแร้ง
ภัทร์ทธรณ์ ตันประเสริฐวงศ์ 953 นางสาว ท่าแร้ง 17/103
ภัทรพงษ์ เทียบจิรประภา 1200 นาย ท่าแร้ง 16
ภัทรพร แดงปง 730 นาง ท่าแร้ง 18/232
ภัทรพรพรรณ สร้อยสวัสดิ์ 121 นางสาว อนุสาวรีย์ 45/10
ภัทรลดา อังพัฒนารุ่งเรือง 828 นางสาว ท่าแร้ง 37/21
ภัทรวดี สุวัฒนกร 675 นางสาว ท่าแร้ง 44/81
ภัทรา เล้าเจริญพนา 759 นางสาว ท่าแร้ง 111/865
ภัทราภรณ์ พิมลไทย 1155 นางสาว ท่าแร้ง 38/299
ภัศธรินทร์ สงวนแก้ว 180 นางสาว อนุสาวรีย์ 1
ภัสศุลี หอมทรง 33 นางสาว อนุสาวรีย์
ภัสสร อัครวุฒิพูนสิน 703 นาง ท่าแร้ง 166/3
ภาณุภัค โมกขศักดิ์ 809 นาย ท่าแร้ง 31
ภาติยา ทันการ 591 นางสาว อนุสาวรีย์ 202/39
ภิชาติ บุญมี 253 นาย อนุสาวรีย์ 310/31
ภูชิต ธนอธิคม 134 นาย อนุสาวรีย์ 202/47
ภู่พันธุ์ ภูมิพันธุ์ศักดิ์ 380 นาย อนุสาวรีย์ 505/24
ภูษิต วาณิชวิวัฒน์ 842 นาย ท่าแร้ง 1/9
ภูสิยา บุญศิริยะ 355 นางสาว อนุสาวรีย์ 59/17
มงคล ฉิมพลี 406 นาย อนุสาวรีย์
มณฑล กองอ้น 1199 นาย ท่าแร้ง 155/214
มณฑิรา ประคองพันธ์ 533 นางสาว อนุสาวรีย์ 6
มณี เพ็งดิษ 367 นางสาว อนุสาวรีย์ 64/4
มณีทิพ ทองชัยภูมิ 1028 นาง ท่าแร้ง 32/152
มณีวรรณ กมลพัฒนะ 917 นาง ท่าแร้ง 46/2
มนต์ชัย บุญไพโรจน์ 1188 นาย ท่าแร้ง 100/454
มนต์นภา พฤกษ์บำรุง 448 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/44
มนตรี ถนอมรัตน์ชัย 237 นาย อนุสาวรีย์ 77/66
มนตรี พุทธามาต 297 นาย อนุสาวรีย์ 7/46
มนตรี สุริยะญาติ 336 นาย อนุสาวรีย์ 27/7
มนฤดี บุญมาศ 573 นางสาว อนุสาวรีย์
มนวดี บัวสนธ์ 834 นาง ท่าแร้ง 9/388
มนัธยา ใจใส 163 นางสาว อนุสาวรีย์
มนัสนันท์ เขียวอัมพร 736 นางสาว ท่าแร้ง 23/7
มยุรฉัตร นาทวรทัต 178 นาง อนุสาวรีย์ 46/47
มยุเรส เสมยอด 1103 นางสาว ท่าแร้ง 139/251
มะลิ สุทธะลักษณ์ 550 นาง อนุสาวรีย์
มัทธณา ศรีนาค 637 นางสาว อนุสาวรีย์ 112
มั่น แน่นหนา 902 นาย ท่าแร้ง
มันทนา จารุพันธ์ 364 นางสาว อนุสาวรีย์ 67
มัลลิกา วีระวิทยานันต์ 1037 นาง ท่าแร้ง 7/184
มัสลิน แสวงทรัพย์ 1003 นางสาว ท่าแร้ง
มาดี พันธุนะ 190 นาง อนุสาวรีย์
มานะ ญาณศิริ 1088 นาย ท่าแร้ง
มาริน โถสุวรรณ์ 1115 นางสาว ท่าแร้ง
มาลัย บุญคำ 145 นางสาว อนุสาวรีย์ 80
มาลินี ภาณุดุลกิตติ 3 นางสาว อนุสาวรีย์ 30/9
มาลี ครองสินทรัพย์ 254 นางสาว อนุสาวรีย์ 452/17
มาลี ประกิตสุวรรณ 231 นาง อนุสาวรีย์ 9
มิ่งขวัญ ไกรสอน 852 นาย ท่าแร้ง 111/543
มีชัย วุฒิเขตต์ 689 นาย ท่าแร้ง 155/123
มีนา สมน้อย 980 นาง ท่าแร้ง
มุกดา พิมพ์สาร 132 นาย อนุสาวรีย์
มุ่ยลั้ง ประเสริฐเลิศ 496 นาง อนุสาวรีย์ 364/9
เมธา เกตุแก้ว 10 นาย อนุสาวรีย์ 88/126
ไมตรี คูโพนทอง 53 นาย อนุสาวรีย์ 1
ยง พุทธสันติธรรม 85 นาย อนุสาวรีย์ 9/219
ยงเกียรติ รังษีนรบุตร 221 นาย อนุสาวรีย์ 77/153
ยงยศ ธนพัฒน์เจริญ 1190 นาย ท่าแร้ง 89/9
ยงยุทธ ปุเรจาริก 1081 นาย ท่าแร้ง
ยพิณ ไกรทองสุข 660 นางสาว ท่าแร้ง 65
ยลธน โตวัฒนกูร 831 นางสาว ท่าแร้ง 65/75
ยศพร เหล่าลูกอินทร์ 509 นาย อนุสาวรีย์ 122/22
ยศวดี บุณยเกียรติ 1202 นาง ท่าแร้ง 139/261
ยาจิตร ดวงเนตร 1241 นาง ท่าแร้ง 99/81
ยุทธศักดิ์ รังสิมันตุชาติ 454 นาย อนุสาวรีย์ 83
ยุพา ห้วยเรไร 227 นาง อนุสาวรีย์ 37/180
ยุพิน นนทลักษณ์ 771 นาง ท่าแร้ง 67/3
ยุพิน เอื้อมตามบุญ 368 นาง อนุสาวรีย์ 14/24
ยุวธิดา แขมน้อย 142 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/26
โยธิน มุทะระพัฒน์ 865 นาย ท่าแร้ง 88/224
รจนา หาญเสนา 162 นางสาว อนุสาวรีย์
รจเรข โตวิวัฒน์ 83 นาง อนุสาวรีย์ 43/819
รณรงค์ โฉมอินทร์ 864 นาย ท่าแร้ง 90/5
รณฤทธิ์ ซื่อวาจา 858 นาย ท่าแร้ง 459/99
รดี สมบูรณ์ 754 นางสาว ท่าแร้ง 102/438
รติกร ลู่บุญเกรียงไกร 867 นางสาว ท่าแร้ง 41/11
รติรัตน์ คามาโซ 732 นาง ท่าแร้ง 222/330
รรงค์ฤทธิ์ วรขันธ์ 506 นาย อนุสาวรีย์
รวิศ สัมปุณณะโชติ 634 นาย อนุสาวรีย์ 225/15
รสรินทร์ จงธรรม 596 นาง อนุสาวรีย์
ระพีพรรณ พิมพา 1179 นาง ท่าแร้ง 101/7
ระวีวรรณ ศิริสวัสดิ์ 551 นาง อนุสาวรีย์ 99/123
รักษ์ศักดิ์ สุริยหาร 204 นาย อนุสาวรีย์
รังสรรค์ แซ่ตั้ง 269 นาย อนุสาวรีย์ 11
รังสรรค์ พุดขาว 1117 นาย ท่าแร้ง
รัชนี บัวหลวง 879 นาง ท่าแร้ง 65/27
รัชนีกร เล่งอี้ 895 นาง ท่าแร้ง 72
รัฐพล พุทธรอด 1145 นาย ท่าแร้ง 12/53
รัตตา สุขสมปรารถนา 402 นางสาว อนุสาวรีย์ 147/47
รัตติยา พิทักษ์วงศ์ 292 นาง อนุสาวรีย์ 33/1
รัตนชัย อำมฤต 836 นาย ท่าแร้ง
รัตนา จันทนากร 405 นาง อนุสาวรีย์ 181/185
รัตนาวุธ พิสิฐโสภากร 694 นาย ท่าแร้ง
รัตนิล แป้นสุวรรณ 478 นาง อนุสาวรีย์
รัตนี แซ่โห 760 นาง ท่าแร้ง 102/122
รัศมี มาตชะรา 1119 นาง ท่าแร้ง
ราชัน แก้วนัน 1017 นาย ท่าแร้ง 38/101
รุ่งทิพย์ ขันชะลี 563 นางสาว อนุสาวรีย์ 86/67
รุ่งโรจน์ ขันชะลี 559 นาย อนุสาวรีย์ 86/234
รุจจิรา ธรรมราช 538 นางสาว อนุสาวรีย์
รุจิกร ปราโมทย์ 642 นางสาว ท่าแร้ง 159/298
รุจิรา ดวงเพ็ชรแสง 715 นาง ท่าแร้ง 40/82
เรืองชัย ทองประเสริฐ 87 นาย อนุสาวรีย์ 36
เรืองเดช วงศรีลา 1248 นาย ท่าแร้ง 47
ล้วน ยืนรัมย์ 307 นาย อนุสาวรีย์
ละมัย หวานตา 37 นาง อนุสาวรีย์
ละมาศ วิศวพรสุนทร 653 นาง ท่าแร้ง 269
ละเอียด หนูใหญ่ศิริ 1161 นางสาว ท่าแร้ง 11/4
ลักขณพร น้อยเมืองคุณ 772 นางสาว ท่าแร้ง 6/575
ลักขนา นิลศิริ 968 นาง ท่าแร้ง
ลัญจกร สัตย์สงวน 110 นาย อนุสาวรีย์ 112
ลัดดา มีคง 734 นางสาว ท่าแร้ง 200/154
ลัดดาวัลย์ รังสิมาเทวัญ 1195 นางสาว ท่าแร้ง 15/25
ลาชิต ไชยอนงค์ 173 นาย อนุสาวรีย์ 174/10
ลำเจียก สินลือนาม 94 นางสาว อนุสาวรีย์ 137/1
ลำไพร ลาแสน 586 นางสาว อนุสาวรีย์
ลิขิต เลาบวรเศรษฐี 915 นาย ท่าแร้ง 9/384
เลอพงศ์ รุ่งโรจน์นิมิตชัย 160 นาย อนุสาวรีย์ 8/68
เลื่อน นิตยวัน 89 นาย อนุสาวรีย์ 9/158
วงเดือน ใจมั่น 443 นางสาว อนุสาวรีย์ 12/36
วชิรพล อบเชย 1116 นาย ท่าแร้ง
วชิราพร โสภี 1059 นาง ท่าแร้ง 89/429
วชิราภรณ์ พัดทาบ 77 นางสาว อนุสาวรีย์ 63/14
วชิราลักษณ์ ศรีลักษณ์ 709 นางสาว ท่าแร้ง 5
วนาพร เกษแก้ว 648 นางสาว ท่าแร้ง 241
วนิดา จันทร์สุคนธ์ 111 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/19
วนิดา มีคำทอง 614 นางสาว อนุสาวรีย์
วนิดา อัศวินวิจิตร 183 นางสาว อนุสาวรีย์ 6/158
วนิดา อุไรสกุล 669 นาง ท่าแร้ง
วรกฤต สกุลเลี่ยว 1210 นาย ท่าแร้ง 3/136
วรรณนภา พิเคราะห์กิจ 795 นางสาว ท่าแร้ง 9/6
วรรณนา คุ้มบาง 28 นาง อนุสาวรีย์
วรรณภา ธัมมารักขิตานนท์ 541 นางสาว อนุสาวรีย์
วรรณวิมล จันทร์เหมือนเผือก 476 นาง อนุสาวรีย์
วรรณา ทินอยู่วงษ์ 1010 นางสาว ท่าแร้ง 17/185
วรรณา สีมานนทปริญญา 233 นาง อนุสาวรีย์ 51/63
วรรณี ธรรมคุฬห์ 491 นาง อนุสาวรีย์ 434
วรรณี เลขมาศ 748 นางสาว ท่าแร้ง
วรฤทธิ์ บำเพ็ญบุญ 742 พ.ต.ต. ท่าแร้ง 100/46
วรวิทย์ จันทวงค์ 626 นาย อนุสาวรีย์ 60/118
วรวุฒิ พูนประสิทธิ์ 731 นาย ท่าแร้ง 236/8
วรัชยา แหเกิด 893 นางสาว ท่าแร้ง
วรา ผลิกานนท์ 228 นาย อนุสาวรีย์ 3
วรางคณา ทองศรี 1189 นางสาว ท่าแร้ง 57/56
วราภรณ์ เฉลียวจิตติกุล 1104 นางสาว ท่าแร้ง 96/22
วราภรณ์ โชควศิน 1230 นางสาว ท่าแร้ง 92/75
วราภรณ์ พุกอ่อน 212 นางสาว อนุสาวรีย์ 52/52
วรินทร์พร ดีพัฒนา 1142 นาง ท่าแร้ง 118/257
วรินภรณ์ ภู่พงษ์วัฒนา 39 นาง อนุสาวรีย์ 56/271
วริษฐา ป้องเพชร 1180 นางสาว ท่าแร้ง
วสันต์ นครสุวรรณ 784 นาย ท่าแร้ง
วสันต์ นราพงษ์ 389 นาย อนุสาวรีย์ 7
วสันต์ ยิ้มสุด 1138 นาย ท่าแร้ง 11/12
วสันต์ อังกระโทก 644 ดาบตำรวจตรี ท่าแร้ง 100/246
วังสันต์ ภาณุดุลกิตติ 5 นาย อนุสาวรีย์ 30/12
วัชร ภูริวิโรจน์กุล 805 นาย ท่าแร้ง 44/37
วัชรชัย จินดายะพาสิชย์ 756 นาย ท่าแร้ง 159/17
วัชรพล เจียมประเสริฐ 652 นาย ท่าแร้ง 120/246
วัชระ ลีลาวนาวัลย์ 528 นาย อนุสาวรีย์ 37/14
วัชระ สินเอี่ยม 610 นาย อนุสาวรีย์ 77/61
วัชรินทร์ หุมแพง 1023 นาย ท่าแร้ง 79/111
วัฒนา ฐาปนกุลศักดิ์ 843 นาย ท่าแร้ง 102/544
วัฒนีย์ วุฒิไชยวิริยะ 1159 นาง ท่าแร้ง
วัณณี ภาณุดุลกิตติ 4 นาง อนุสาวรีย์ 194-195
วันชัย ก้งวาฬ 1112 นาย ท่าแร้ง 92/41
วันดี วรรณเมธางกูร 457 นางสาว อนุสาวรีย์ 86/25
วันทนี เงินกระแซง 475 นางสาว อนุสาวรีย์ 364
วันเพ็ญ พรรษวุฒิ 219 นาง อนุสาวรีย์
วันวิสาข์ บุญวงษ์ 659 นางสาว ท่าแร้ง 199/11
วัลลภา จวงวาณิชย์ 1220 นาง ท่าแร้ง 38/2
วัลลาภา สุขศิริมัช 365 นางสาว อนุสาวรีย์ 44/403
วาณี กอวรกุล 282 นาย อนุสาวรีย์ 108/164
วาณี ศุทธหฤทัย 561 นางสาว อนุสาวรีย์
วาทินี กฤษณะพันธ์ 788 นางสาว ท่าแร้ง 17/60
วาริชา ปิยะเจริญวงศ์ 1078 นาง ท่าแร้ง 119/172
วาริณี แสงสุริยาภรณ์ 492 นาง อนุสาวรีย์ 151/2
วาสนา ศรีพจน์ 348 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/3
วิกรม รังสินธุ์ 765 นาย ท่าแร้ง 90/119
วิจารณ์ นันทวิจารณ์ 956 นาย ท่าแร้ง 159/129
วิจิตร ตรีสุนทรรัตนื 881 นาย ท่าแร้ง 144/24
วิชชุกร รัตอาภา 331 นาย อนุสาวรีย์ 84/73
วิชัย ณรงค์ 566 พ.ต.ท. อนุสาวรีย์ 19/3
วิชัย เพ็ชรวงษ์ 588 นาย อนุสาวรีย์
วิชัยวัฒน์ คันศร 244 นาย อนุสาวรีย์ 310/27
วิชิต อำนวยรักษ์สกุล 1152 นาย ท่าแร้ง 120/213
วิเชียร พุทธสันติธรรม 81 นาย อนุสาวรีย์ 9/220
วิเชียร วิริยะธรรมกุล 995 นาย ท่าแร้ง 55/6
วิเชียร สมภพรุ่งโรจน์ 885 นาย ท่าแร้ง 5/321
วิทยา นันทวิสุทธิ์ 417 นาย อนุสาวรีย์ 10/5
วิทยา ผ่องกล่ำ 289 นาย อนุสาวรีย์ 36
วิทยา พรหมดิเรก 900 นาย ท่าแร้ง 139/233
วิทวัช ผุดผ่อง 213 นาย อนุสาวรีย์ 79
วิทวัส ไกรสุวรรณสาร 960 นาย ท่าแร้ง 50/29
วิทิต สุวรรณกุล 688 นาย ท่าแร้ง 99/162
วินัย ครูปัญญามาตย์ 51 นาย อนุสาวรีย์ 10
วินัย งามผาติพงศ์ 1113 นาย ท่าแร้ง 9/272
วินัย แสงฉาน 332 นาย อนุสาวรีย์ 16
วินัส มหามิตร 238 นาย อนุสาวรีย์ 55/2
วินิจ ชูเอน 799 นาย ท่าแร้ง 501/235
วิภพ ซ้อมจันทา 174 นาย อนุสาวรีย์
วิภาพร พัวภาคำ 349 นางสาว อนุสาวรีย์
วิภารัตน์ ปิดสา 786 นางสาว ท่าแร้ง 159/236
วิภาวรรณ จันทร์ทอน 1128 นางสาว ท่าแร้ง
วิภาวรรณ ชูเชิดรัตนา 217 นางสาว อนุสาวรีย์ 4083
วิมล เทพา 853 นางสาว ท่าแร้ง
วิระยา ศิริขันธ์ 1098 นาง ท่าแร้ง 11/47
วิรัช ทัศนานุกุลกิจ 431 นาย อนุสาวรีย์ 9/82
วิลาวัลย์ พุทพงษ์ 1101 นางสาว ท่าแร้ง 14
วิลาศ พรมเกตุ 1024 นาย ท่าแร้ง 46/187
วิไล นิติโยธิน 194 นาง อนุสาวรีย์ 35/119
วิไล เยซซ์ 1070 นาง ท่าแร้ง 9/379
วิไล สุดสาคร 12 นาง อนุสาวรีย์ 99/9
วิไล อู๋ 281 นาง อนุสาวรีย์ 10/91
วิไลพร ลือประเสริฐ 67 นาง อนุสาวรีย์ 100/6
วิวิธ สัตยานนท์ 201 นาย อนุสาวรีย์ 96/139
วิศรุต การุญบุญญานันท์ 272 นาย อนุสาวรีย์ 6
วิศิษฐ์ จิระสุนันทชัย 1242 นาย ท่าแร้ง 142/10
วิศิษฐ์ วรรณศิริเพชร 1039 นาย ท่าแร้ง 2
วีรชัย กิตตินิเวศน์กุล 949 นาย ท่าแร้ง 5/144
วีรชัย ปรัชญาชัยพิมล 1187 นาย ท่าแร้ง 73/30
วีรยุทธ ขำขนิษฐ์ 1009 นาย ท่าแร้ง 65/4
วีรยุทธ พูนลาภพาณิชย์ 1149 นาย ท่าแร้ง 120/204
วีระ สีมานนทปริญญา 617 นาย อนุสาวรีย์ 51/26
วีระชัย เสนานิล 1031 นาย ท่าแร้ง 161/104
วีระศักดิ์ ยิ้มใหญ่ 641 นาย ท่าแร้ง 114/10
วีระศักดิ์ สุทธพงษ์ 497 นาย อนุสาวรีย์ 43/1141
วุฒิพงษ์ เวชยานนท์ 592 นาย อนุสาวรีย์ 51/48
ศจี เพาลี 822 นาง ท่าแร้ง 56/225
ศดิศ แสงกร่ำ 1212 นาย ท่าแร้ง 166/22
ศรายุทธ โกวิทธนานนท์ 943 นาย ท่าแร้ง 200/158
ศรายุทธ สัมฤทธิ์ศรีงาม 459 นาย อนุสาวรีย์
ศราวุธ วงษ์รัตน์ 871 นาย ท่าแร้ง 101/7
ศริญญา ชมนา 1211 นางสาว ท่าแร้ง 155/181
ศรีนวล ภัทรานนท์ 598 นางสาว อนุสาวรีย์ 89
ศรีประพัน บุตรสอน 1079 นาย ท่าแร้ง
ศลิษา วันลาราษฤร์ 763 นาง ท่าแร้ง 89/427
ศศภัทร์ แสงธรรมวุฒิ 198 นาง อนุสาวรีย์ 500/23
ศศรักษ์ วรรณภา 312 พ.อ.หญิง อนุสาวรีย์
ศศิธร ขำแป้ง 187 นาง อนุสาวรีย์
ศศิพิน อินดร 45 นางสาว อนุสาวรีย์ 310
ศศิเพ็ญ เจริญผล 557 นาง อนุสาวรีย์ 147
ศักดิ์ชัย ว่องบรรจงหาร 1030 นาย ท่าแร้ง 56/12
ศักดิ์ชัย เหล่ามีผล 471 นาย อนุสาวรีย์ 40/6334
ศักดิ์ชาย สร้อยมณี 373 นาย อนุสาวรีย์
ศักดิ์พงศ์ อำนวยมหาโชค 328 นาย อนุสาวรีย์ 10/7
ศักดิ์สุริยา กุลอักษร 699 นาย ท่าแร้ง 20/3
ศันสนีย์ คำชื่น 522 นางสาว อนุสาวรีย์ 115
ศัลย์ โพธิ์ทองธรรม 565 นาย อนุสาวรีย์ 244/96
ศิรประภา นวลตา 837 นางสาว ท่าแร้ง
ศิระ เฉลียวจิตติกุล 1105 นาย ท่าแร้ง 92/23
ศิริ กำลังรัมย์ 50 นาย อนุสาวรีย์ 43
ศิริ ภูบาล 202 พ.ท. อนุสาวรีย์ 208
ศิริกัญญา เหมยากรณ์ 148 นางสาว อนุสาวรีย์ 227/210
ศิริชัย ใจเจริญทรัพย์ 1222 นาย ท่าแร้ง 139/140
ศิริโชค ใจเจริญทรัพย์ 1223 นาย ท่าแร้ง 139/139
ศิริญญา กล้วยพนาวัน 197 นางสาว อนุสาวรีย์
ศิรินภา สุขสำราญ 1076 นาง ท่าแร้ง 122
ศิรินุช ลารินทา 141 นางสาว อนุสาวรีย์
ศิริพรรณ สุขะเศวต 1055 นาง ท่าแร้ง
ศิริมา ผมทอง 1108 นางสาว ท่าแร้ง 56/71
ศิริรัตน์ สนใจ 258 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/21
ศิริรัตน์ อู่สัมฤทธิ์ 260 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/20
ศิริลักษณ์ กระสุนรัมย์ 96 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/5
ศิริลักษณ์ ปล่องทอง 488 นางสาว อนุสาวรีย์ 225/41
ศิริลักษณ์ สร้อยเวที 159 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/211
ศิริวรรณ ทางธนกุล 274 นาง อนุสาวรีย์ 8/26
ศิริวรรณ ธรรมคุฬห์ 490 นางสาว อนุสาวรีย์ 368/1
ศิริวรรณ พันธุมโน 360 นาง อนุสาวรีย์ 32
ศิริวัฒน์ สุนธวรัตน์ 607 นาย อนุสาวรีย์ 29/517
ศิริสุข สุขวณิชไพบูลย์ 740 นาง ท่าแร้ง
ศิลป์ชัย ชาตะมีนา 880 นาย ท่าแร้ง
ศิวพร อ่อนสัมฤทธิ์ 438 นางสาว อนุสาวรีย์ 74/14
ศิวะ พาราพิชัย 1097 นาย ท่าแร้ง 37/261
ศิวัสว์ นิติธรรมบัณฑิต 908 นาย ท่าแร้ง 66/4
ศุจิกา พละพงศ์ 745 นางสาว ท่าแร้ง 209/3
ศุทธินี เรืองอุไรฤกษ์ 296 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/201
ศุภชัย ธนพัฒน์เจริญ 753 นาย ท่าแร้ง 89/8
ศุภชัย ยิ้มสุวรรณ 208 นาย อนุสาวรีย์ 227/196
ศุภชัย สิทธิพิทักษ์ 851 นาย ท่าแร้ง 159/402
ศุภสรรพ์ ศรีผา 72 นาย อนุสาวรีย์ 3/2815
เศกสิษฐ์ สารพูนทรัพย์ 800 นาย ท่าแร้ง 18/292
เศรษฐโรจน์ ลิมปิโกมลชัย 426 นาย อนุสาวรีย์ 31
สกล องอาจ 1224 นาย ท่าแร้ง
สกาวรัตน์ กษมาประพฤทธิ์ 649 นางสาว ท่าแร้ง 39/70
สกุณา ปรีชามาตย์ 179 นางสาว อนุสาวรีย์ 56/345
สงวน แก้วนันทา 1247 นาย ท่าแร้ง 19/258
สงวน ปั้นทอง 429 นาย อนุสาวรีย์ 30/4
สถาปัตย์ ภูฆัง 1192 นาย ท่าแร้ง 69/37
สนั่น นาเมือง 479 นาย อนุสาวรีย์
สนั่น เพ็งเหมือน 54 นาย อนุสาวรีย์ 181/42
สนิท กิ่งไม้กลาง 973 นาย ท่าแร้ง 139/64
สพลชัย เปียชาติ 386 นาย อนุสาวรีย์
สม ศุภเนตร 286 นาย อนุสาวรีย์ 43
สมคิด อนุพันธ์ 681 นาง ท่าแร้ง 137/31
สมคิด อุดตมะปัญญา 627 นางสาว อนุสาวรีย์ 50/62
สมจิตต์ คำธรรม 906 นาง ท่าแร้ง 37/101
สมจิตร วันไทย 7 นาง อนุสาวรีย์ 15
สมจินตนา ปีตะนัละวัต 129 นาง อนุสาวรีย์ 29
สมเจตน์ จิตต์สุนทร 340 นาย อนุสาวรีย์ 11/70
สมชัย ชัยพิพัฒน์ 230 นาย อนุสาวรีย์ 111/24
สมชาญ ศุภปีติพร 848 นาย ท่าแร้ง 9/69
สมชาย โคตสมบัติ 1069 นาย ท่าแร้ง
สมชาย รักอ่อน 1173 นาย ท่าแร้ง
สมชาย สาลี 939 นาย ท่าแร้ง 76/5
สมชาย อุ่นกุศลภักดี 166 นาย อนุสาวรีย์ 48/54
สมทรง ผลเนืองมา 1038 นาง ท่าแร้ง 145/31
สมทรง สุสุวรรณ 270 นาง อนุสาวรีย์ 23/4
สมนึก กังแฮ 890 นาย ท่าแร้ง 102/274
สมนึก ขำทับทิม 339 นาย อนุสาวรีย์ 310/12
สมนึก ตะละสินธุ์ 601 นางสาว อนุสาวรีย์
สมบัติ สุขมี 668 นางสาว ท่าแร้ง
สมบูรณ์ กุณฑลทอง 59 นาง อนุสาวรีย์
สมบูรณ์ เกลี้ยงเกลา 582 นาง อนุสาวรีย์ 96/49
สมบูรณ์ ฉันทานุลักษณ์ 36 นาง อนุสาวรีย์ 18/199
สมบูรณ์ ชื่นรพีพัฒน์ 963 นาย ท่าแร้ง 79/1
สมบูรณ์ ตันตุลา 1062 นาย ท่าแร้ง
สมประสงค์ มะลิถอด 250 นาง อนุสาวรีย์ 310/30
สมปอง ศรีสุข 579 นาง อนุสาวรีย์
สมพง อินทนู 130 นาง อนุสาวรีย์
สมพงษ์ ชอบดู 324 นาย อนุสาวรีย์ 40/1
สมพงษ์ พิมพ์เสนา 1092 นาย ท่าแร้ง
สมพงษ์ เหล่าพงศ์ปรีดา 743 นาย ท่าแร้ง 39/40
สมพร เดชาคณิต 578 นาง อนุสาวรีย์ 108/302
สมพร พันธ์ยิ้ม 1228 นางสาว ท่าแร้ง
สมพร มนตรี 1005 นาย ท่าแร้ง 117/193
สมพร มิ่งมงคล 158 นาง อนุสาวรีย์ 43/123
สมพร ศุภติธรรม 925 นางสาว ท่าแร้ง 179/105
สมพร อัตถาโพธิ์ 934 นาง ท่าแร้ง
สมพิศ เลากลาง 150 นาง อนุสาวรีย์
สมภาร ไชยภาค 415 นาย อนุสาวรีย์ 18/1
สมลักษณ์ ทิพย์สุข 683 นาย ท่าแร้ง 55/5
สมวุฒิ ศรีธูป 926 นาย ท่าแร้ง
สมศจี ศิกษมัต 495 นางสาว อนุสาวรีย์ 29/20
สมศรี คูสกุลสมศักดิ์ด 400 นาย อนุสาวรีย์ 9/42
สมศักดิ์ เถื่อนคำ 1139 นาย ท่าแร้ง 11/13
สมศักดิ์ นักรบ 19 พ.ท. อนุสาวรีย์ 43/110
สมศักดิ์ นิติโยธิน 188 นาย อนุสาวรีย์ 35/118
สมศักดิ์ เพ็ชรหงษ์ 937 นาย ท่าแร้ง
สมศักดิ์ ลาดเพ็ง 620 นาย อนุสาวรีย์
สมศักดิ์ ศรีบุญเรือง 209 นาย อนุสาวรีย์
สมศักดิ์ เหมเปี่ยม 671 นาย ท่าแร้ง 179/95
สมสกุล บุญกำพร้า 1045 นาย ท่าแร้ง 121/14
สมสุข ชื่นศิริ 774 นาย ท่าแร้ง
สมัคร วังคีรี 1093 นาย ท่าแร้ง
สมาน ธูปเงิน 192 นาง อนุสาวรีย์ 95/5
สรพงษ์ อินทรประสงค์ 351 นาย อนุสาวรีย์ 342/202
สรรชนก สวรรณทัต 817 นาย ท่าแร้ง 88/63
สรรเสริญ สุขเสถียรวงศ์ 1141 นาย ท่าแร้ง 118/263
สราวุธ ปานสวย 169 นาย อนุสาวรีย์
สริวิชญ์ งามเมืองปัก 135 นาย อนุสาวรีย์
สรียา ศรีไข่มุกต์ 704 นางสาว ท่าแร้ง 179/93
สว่าง บุญพันธ์ 15 นางสาว อนุสาวรีย์ 46
สหเอื้อ โล่ทอง 433 นางสาว อนุสาวรีย์
สหัส บัณฑิตกุล 923 นาย ท่าแร้ง 99/253
สอ วรรณทัต 248 ร.อ. อนุสาวรีย์ 69/21
สอาง คล้ายบำรุง 353 นาย อนุสาวรีย์
สอาด ขำบาง 904 นาง ท่าแร้ง
สะชาติ์ วัฒนสารเวชกุล 1058 นาย ท่าแร้ง 9/357
สัญญา จุ้ยชุนประเสริฐ 1100 นาย ท่าแร้ง 46/286
สันติ ลีลาพิสุทธิ์ 678 นาย ท่าแร้ง 121/109
สันติภพ สอนเผาะ 247 นาย อนุสาวรีย์ 310/25
สันติภาพ พิพัฒน์ภานุวิทยา 994 นาย ท่าแร้ง 56/23
สันทนี ดิษยบุตร 1137 นาง ท่าแร้ง 118/30
สัมพันธ์ เสาร์มั่น 304 นาย อนุสาวรีย์
สัมฤทธิ์ ทองด้วง 979 นาง ท่าแร้ง
สา อนุมาตย์ 220 นาย อนุสาวรีย์ 12/100
สาคร สุขไพบูลย์ 157 นาย อนุสาวรีย์
สาธิต มาเฮง 584 นาย อนุสาวรีย์
สาธิมา พันธุมโน เมนเดช 418 นาง อนุสาวรีย์ 34
สานิตย์ หงษ์ชูเวช 580 นาย อนุสาวรีย์ 30/3
สายใจ ผดุงทรัพย์ 1018 นางสาว ท่าแร้ง 48/7
สายชล พ่วงทอง 554 นาย อนุสาวรีย์ 12/69
สายบัว เทียนบาง 1065 นาง ท่าแร้ง
สายฝน วิบูลย์อรรถ 366 นางสาว อนุสาวรีย์ 40/83
สายันต์ จันดารัตน์ 1249 นาย ท่าแร้ง
สาโรจน์ อิ่มประบูรณ์ 1102 นาย ท่าแร้ง
สาวิตรี วิริยะประทีปบุตร 52 นางสาว อนุสาวรีย์
สำเนียง สายแวว 1130 นางสาว ท่าแร้ง
สำรวย ปิติสม 940 นางสาว ท่าแร้ง
สิงห์ ยาวะโนภาส ร.น. 277 ร.ต. อนุสาวรีย์ 244/401-2
สิชาภัสส์ เชื้อวงศ์พรม 379 นางสาว อนุสาวรีย์ 505/16
สิทธิชัย ประเสริฐนุกูล 408 นาย อนุสาวรีย์ 99/58
สิทธิลักษณ์ รูปโฉม 295 นาย อนุสาวรีย์
สิราณี เครือจันทร์ 86 นางสาว อนุสาวรีย์ 18/262
สิริกาญจน์ อนุรักษ์ชนะพล 1229 นางสาว ท่าแร้ง 2/172
สิรินพัทธ์ ภู่ทอง 338 นาง อนุสาวรีย์ 31
สิริพงษ์ รัตนภิวัฒน์ 395 นาย อนุสาวรีย์ 60/19
สิริพร โพพา 628 นางสาว อนุสาวรีย์
สิริพันธ์ อินตะนัย 498 นางสาว อนุสาวรีย์ 44/87
สิริวรรณ นากรักษา 371 นาง อนุสาวรีย์ 158/12
สีนวล ฉลาดปรุ 377 นาง อนุสาวรีย์ 82
สืบศักดิ์ ชายชาญณรงค์ 14 นาย อนุสาวรีย์
สืบสกุล อาสนโกมล 481 นาย อนุสาวรีย์ 74
สุกัญญา อุดมเสถียร 813 นางสาว ท่าแร้ง
สุกัลญา โพธิ์ศรีศาสตร์ 670 นางสาว ท่าแร้ง
สุกานดา สารการณ์ 560 นางสาว อนุสาวรีย์ 35
สุข สุ่มมาตย์ 638 นาย อนุสาวรีย์ 49
สุขใจ บุนนาค 330 นาง อนุสาวรีย์ 29/12
สุขศิริ ขมเจริญ 467 นางสาว อนุสาวรีย์
สุขสันต์ มั่นจันทร์ 846 นาย ท่าแร้ง
สุจรรยา ชัยกูล 288 นางสาว อนุสาวรีย์
สุจิตรา จันธิราช 725 นางสาว ท่าแร้ง 134/233
สุจิตรา สุคนธมัต 684 นางสาว ท่าแร้ง 88/368
สุจินดา เสนพริก 545 นางสาว อนุสาวรีย์
สุจินตนา โรจนวิภาค 608 นาง อนุสาวรีย์
สุจิรา โยธาวงค์ 982 นางสาว ท่าแร้ง
สุชาดา กลัดแก้ว 1054 นาง ท่าแร้ง 83/159
สุชาติ กวินภาส 152 นาย อนุสาวรีย์ 18/128
สุชาติ ตามประกอบ 313 นาย อนุสาวรีย์
สุชาติ นิลเกาะ 958 นาย ท่าแร้ง 90/105
สุชาติ พงศ์อัมพรเลิศ 414 นาย อนุสาวรีย์ 457/6
สุชาติ ภักดีพินิจ 1207 พลโท ท่าแร้ง 7/324
สุดใจ จิตสงบ 185 นาย อนุสาวรีย์ 59/95
สุดใจ เหง้าสีไพร 1194 นาย ท่าแร้ง 6/2
สุดา จิตพิศุทธิ์ 468 นาง อนุสาวรีย์ 88/85
สุดาภรณ์ ลีลาวนาวัลย์ 574 นาง อนุสาวรีย์ 37/15
สุทธาทิพย์ จุนเด็น 1240 นางสาว ท่าแร้ง 139/124
สุทธาทิพย์ เวชโช 854 นางสาว ท่าแร้ง 186/3
สุทธิชัย แซ่โค้ว 984 นาย ท่าแร้ง 59/164
สุทธิพงษ์ สีโสพน 616 นาย อนุสาวรีย์
สุทธิพงษ์ หงษ์สิงห์ทอง 432 นาย อนุสาวรีย์
สุทธิศักดิ์ ชนะสิทธิ์ 587 นาย อนุสาวรีย์ 99/213
สุทธีรา รามสูต 877 นางสาว ท่าแร้ง 155/209
สุทัศน์ ฝอยทอง 153 นาย อนุสาวรีย์ 505/18
สุทิสา ประดิษฐ์สถบดี 450 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/304
สุเทพ พิทักษ์ 605 นาย อนุสาวรีย์ 9/89
สุธรรม ลัคนสุทิน 692 นาย ท่าแร้ง 137/288
สุธรรมา บุญเรืองนาม 1135 นางสาว ท่าแร้ง
สุธิดา สินเพ็ง 279 นางสาว อนุสาวรีย์ 79
สุนทร มณี 447 นาย อนุสาวรีย์ 9/296
สุนทร รักศรี 875 นาย ท่าแร้ง 290/105
สุนนท์ ลาภผลทรัพย์ 609 นาย อนุสาวรีย์ 18/92
สุนันท์ มั่งนิมิตร 232 นาง อนุสาวรีย์ 29/13
สุนันทา เจียมบุญ 776 นางสาว ท่าแร้ง 144/161
สุนิดา ภัทรประภากุล 861 นางสาว ท่าแร้ง 90/215
สุนิทิ วงศ์วิทยาภิรมณ์ 403 นาย อนุสาวรีย์
สุนิสา สุขสนิท 319 นางสาว อนุสาวรีย์ 48/29
สุนีย์ ทองไชยมณี 1131 นาง ท่าแร้ง
สุนีย์ พุ่มกุมาร 1011 นาง ท่าแร้ง 17
สุนีย์ ลี้สุวรรณ 520 นางสาว อนุสาวรีย์
สุนีย์ วงศ์อร่ามวิไล 695 นางสาว ท่าแร้ง 2/31
สุบรรณ มาระอินทร์ 1063 นาย ท่าแร้ง
สุประดิษฐ์ สว่างวงศ์ 334 นาย อนุสาวรีย์ 12/274
สุปราณี โพธิ์สุวรรณ์ 793 นางสาว ท่าแร้ง 22/18
สุพงศ์ ธัมมารักขิตานนท์ 138 นาย อนุสาวรีย์ 51/226
สุพรรณี ภุมเรศ 276 ส.อ. หญิง อนุสาวรีย์ 43/408
สุพล แสงศรี 850 นาย ท่าแร้ง 258/11
สุพัฒ จะโรรัมย์ 411 นางสาว อนุสาวรีย์ 83/14
สุพัตรา คงกล้า 909 นางสาว ท่าแร้ง 37/46
สุพัตรา ซ้วนลิ่ม 369 นางสาว อนุสาวรีย์
สุพิน ชัยศรี 577 นาง อนุสาวรีย์
สุพิน รุ่งชวาลนนท์ 896 นาง ท่าแร้ง 96/36
สุภัทรา สีเหลือง 575 นางสาว อนุสาวรีย์
สุภาณี รุจิรังค์กูร 887 นางสาว ท่าแร้ง 147/9
สุภาพ สายบุปผา 264 นาย อนุสาวรีย์
สุภาพร เพิ่มโพธิ์ทอง 234 นางสาว อนุสาวรีย์ 5/2
สุภาพร อารีย์ 1027 นางสาว ท่าแร้ง
สุภาภรณ์ ธรรมชาติ 927 นางสาว ท่าแร้ง 23/4
สุภาภรณ์ หาญขจรศักดิ์ 133 นางสาว อนุสาวรีย์
สุภาวดี ตั้งอารีรักษ์ 487 นางสาว อนุสาวรีย์ 105
สุภาวดี นุตโยธิน 1099 นาง ท่าแร้ง 137/293
สุมนา แจวเจริญวงศ์ 720 นางสาว ท่าแร้ง 55/111
สุมาลัย บัวแก้ว 122 นางสาว อนุสาวรีย์
สุมาลี ทองอร่าม 680 นาง ท่าแร้ง 44/34
สุเมธ เตชะขจรเกียรติ 746 นาย ท่าแร้ง 19/87
สุรชัย กรีวัชรินทร์ 1080 นาย ท่าแร้ง 9/372
สุรชาติ หม่องพรม 226 นาย อนุสาวรีย์
สุรเทพ นภาล้อมเดือน 857 นาย ท่าแร้ง 14/149
สุรพล สุทธภักดี 690 นาย ท่าแร้ง 81/4
สุรภา วิชิตตานนท์ 470 นางสาว อนุสาวรีย์ 25/40
สุรยุทธ ปัญจวีณิน 8 นาย อนุสาวรีย์ 234/3
สุรศักดิ์ ตัณฑ์พูนเกียรติ 287 นาย อนุสาวรีย์ 32/9
สุรศักดิ์ ทวีศิลป์ 825 นาย ท่าแร้ง 38/56
สุรศักดิ์ เพชรใหญ่ 458 นาย อนุสาวรีย์ 31197
สุรศักดิ์ ยงวัฒนานันท์ 401 นาย อนุสาวรีย์ 44/372
สุรักษ์ สุขเสวี 1022 นาย ท่าแร้ง 70/149
สุรัตน์ ฉายาวรเดช 421 นาย อนุสาวรีย์ 227/69
สุรัตน์ ทวีกาญจน์ 686 นาย ท่าแร้ง
สุรัตน์ มานะกุล 118 นาง อนุสาวรีย์
สุรัตน์ แสนจันทร์ 1109 นาย ท่าแร้ง 56/69
สุรัย์ บุญพรม 407 นางสาว อนุสาวรีย์ 8
สุรินธร มาศจันทร์ 387 นางสาว อนุสาวรีย์ 505/28
สุริยน เสียงแก้ว 109 นาย อนุสาวรีย์ 160
สุริยา จันทร์เหมือนเผือก 189 นาย อนุสาวรีย์ 72
สุริยา วงษ์ทอง 502 นาย อนุสาวรีย์
สุรีย์ ซันลี 1160 นางสาว ท่าแร้ง 11/3
สุวภาคย์ นามสวัสดิ์ 2 นางสาว อนุสาวรีย์ 2/14
สุวรรณ์ สันทอง 1221 นาง ท่าแร้ง
สุวรรณา พึ่งเจริญ 521 นางสาว อนุสาวรีย์
สุวรรณา มานะกิจสมบูรณ์ 1148 นางสาว ท่าแร้ง 200/56
สุวรรณา อ้นขวัญเมือง 1061 นางสาว ท่าแร้ง
สุวรรณา อมรางกูร 567 นาง อนุสาวรีย์ 107/1
สุวรรณี โรจน์เกาะ 622 นาง อนุสาวรีย์ 89
สุวัฒน์ สุวรรณสถิตย์ 154 นาย อนุสาวรีย์ 4/154
สุวิทย์ อ๋องสมหวัง 420 นาย อนุสาวรีย์ 88/72
เสกสรร แซ่ยับ 515 นาย อนุสาวรีย์
เสถียร รุณภัย 928 นาง ท่าแร้ง 120/67
เสนาะจิต ฤทธิทิพย์พันธุ์ 410 นาง อนุสาวรีย์ 86/56
เสรี ชื่นรพีพัฒน์ 964 นาย ท่าแร้ง 79/2
เสรี น้ำฟ้า 155 นาย อนุสาวรีย์
เสรี ภิรมย์เชย 1091 นาย ท่าแร้ง
เสวก ลายทองคำ 317 นาย อนุสาวรีย์ 49/275
เสาวภา ทองผา 165 นาง อนุสาวรีย์ 3
เสาวรส อริยะจารุสินขจร 1238 นางสาว ท่าแร้ง 143/44
เสาวลักษณ์ แซ่จึง 619 นางสาว อนุสาวรีย์
เสาวลักษณ์ เลิศพงศ์พิรุฬห์ 905 นางสาว ท่าแร้ง 200/160
แสง พะวร 916 นาย ท่าแร้ง
แสงจันทร์ นิละดาห์ 76 นางสาว อนุสาวรีย์
โสภา คำจันวงษ์ 518 นาง อนุสาวรีย์
โสม เปล่งสันเทียะ 969 นางสาว ท่าแร้ง
ไสว จันทร์หอม 646 นาย ท่าแร้ง 139/160
ไสว หงสมุทร 472 นาย อนุสาวรีย์
หงษ์ การถาง 511 นางสาว อนุสาวรีย์
หงษ์ คำชื่น 525 นาย อนุสาวรีย์
หงษ์ทอง การสมลาภ 291 พ.ต.ต.หญิง อนุสาวรีย์ 344/1
หทัยรัตน์ สมสุข 719 นางสาว ท่าแร้ง 83/17
หทัยวรรณ สินบวรเศรษฐ์ 643 นาง ท่าแร้ง 119/223
หนูกัน มะโนรา 259 นางสาว อนุสาวรีย์
หรรษา รุ่งโรจน์วณิชย์ 1146 นางสาว ท่าแร้ง 120/243
หิมวัต ถนัดค้า 910 นาย ท่าแร้ง 222/385
เหล็ก ดาวเรือง 439 นาย อนุสาวรีย์ 13
องค์การ รัศนานันท์ 363 นาย อนุสาวรีย์ 40/207
อดิศร ข่ายม่าน 1064 นาย ท่าแร้ง 111/376
อดิษฐ จุติมงคลกุล 177 นาย อนุสาวรีย์ 161/5
อดุลย์ เลียงกาทิพย์ 1066 นาย ท่าแร้ง
อดุลย์ โสดำ 1086 นาย ท่าแร้ง
อติพร ด้วงคำ 32 นางสาว อนุสาวรีย์ 32/2
อติวุฒิ เศวตนันทน์ 872 นาย ท่าแร้ง 15
อทธิพัทธ์ มะเริงสิทธิ์ 370 นาย อนุสาวรีย์ 60/125
อธิพงษ์ เพชรสุทธิ์ 1096 นาย ท่าแร้ง 139/31
อธิรุจน์ สังขวาสี 513 นาย อนุสาวรีย์ 70/140
อนงค์ เติมศรีทอง 203 นาง อนุสาวรีย์ 108/159-160
อนงค์ ปิติสม 1163 นาง ท่าแร้ง 11/2
อนงค์ โลโห 1053 นางสาว ท่าแร้ง 83/8
อนันต์ ศรีทองอยู่ 1094 ด.ต. ท่าแร้ง 100/488
อนันตชัย อ่อนคำผาง 945 นาย ท่าแร้ง 139/105
อนุกูล ปั้นทอง 430 นาย อนุสาวรีย์ 32/12
อนุรักษ์ ระวิโรจน์ 636 นาย อนุสาวรีย์ 505/21
อนุรักษ์ สุดเวียง 20 นาย อนุสาวรีย์
อนุวัฒน์ เสมอหน้า 918 นาย ท่าแร้ง 64/6
อภิชญ์ อ่อนนุ่ม 1166 นาย ท่าแร้ง 11/7
อภิชาต ซึงเจริญ 384 นาย อนุสาวรีย์
อภิชาติ วงศ์ประเสริฐกุล 859 นาย ท่าแร้ง 459/123
อภิชาย ติยะจันทร์ 161 นาย อนุสาวรีย์ 67/79
อภิรักษ์ วีระปรีชานนท์ 441 นาย อนุสาวรีย์ 56/17
อภิวัฒน์ ชูบรรจง 656 นาย ท่าแร้ง 40/23
อภิวัฒน์ โพธิ์ชัยรัตน์ 1087 นาย ท่าแร้ง
อภิสรา น้อยบุรี 1218 นางสาว ท่าแร้ง 139/6
อมรรัตน์ โปร่งนอก 128 นางสาว อนุสาวรีย์
อมรัตน์ ลักษมีรุ่งเรือง 193 นาง อนุสาวรีย์ 88/84
อมรัตน์ อวนศรี 466 นางสาว อนุสาวรีย์ 32/8
อมเรศ วรรณวัลย์ 326 นาย อนุสาวรีย์ 50/63
อรชร แต้สุวรรณ 69 นาง อนุสาวรีย์ 100/3
อรชุมา ธรรมกานี 989 นางสาว ท่าแร้ง 90/106
อรรคพล จงตระกูล 935 นาย ท่าแร้ง 90/102
อรรคยุทธ อดุลยพันธ์ 790 ร.ต. ท่าแร้ง 211
อรรจณน์ แผ่วจะโปะ 589 นาย อนุสาวรีย์ 450/10
อรวรรณ ผุลละสิริ 181 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/123
อรษา ศรีเมือง 894 นาง ท่าแร้ง 64/1
อรอิริยา เขตประชาพัฒน 215 นางสาว อนุสาวรีย์ 71/37
อรัญญา ยิ้มแย้ม 873 นางสาว ท่าแร้ง 222/151
อรุณี ชมะโชติ 673 นาง ท่าแร้ง 161/34
อรุณี อินบำรุง 1208 นาง ท่าแร้ง 59/44
อลงกต ไปเจอะ 553 นาย อนุสาวรีย์
อัครเชษฐ ประดิษฐกุล 412 นาย อนุสาวรีย์ 9/60
อังกูร ภัทรพงศ์ไพศาล 972 นาย ท่าแร้ง 65/104
อัจฉรา แดงสกุล 789 นางสาว ท่าแร้ง 1/31
อัจฉรา เมืองครุธ 716 นาง ท่าแร้ง 159/733
อัจฉรา สุนทรวรรณ 388 นาง อนุสาวรีย์ 10
อัชราภรณ์ บราวน์ 1072 นาง ท่าแร้ง 162/16
อัญชนา รัตน์มงคล 1095 นางสาว ท่าแร้ง 49/4
อัญชลี แข็งงาน 27 นางสาว อนุสาวรีย์
อัญชลี ประเสริฐ 863 นางสาว ท่าแร้ง 56/169
อัมพร สุทธิอักษร 1178 ด.ต. ท่าแร้ง 19/197
อัรพร กลั่นสุวรรณ 606 นางสาว อนุสาวรีย์ 77/250
อาคา ธนะรัตน์ 382 นาย อนุสาวรีย์ 505/26
อาญาทิพย์ มิอุระ 249 นาง อนุสาวรีย์ 39/43
อาทร เถระพันธ์ 635 นาย อนุสาวรีย์
อาภา อัศวบุตร 1033 นาง ท่าแร้ง
อาริสา เติมผล 298 นางสาว อนุสาวรีย์ 56/201
อารี แสงอนุโณทัย 485 นาง อนุสาวรีย์ 107
อารีย์รัตน์ ใบกันทา 23 นางสาว อนุสาวรีย์
อารีวัลย์ ธมพะนอพร 149 นางสาว อนุสาวรีย์ 505/31
อำไพ ไชยฤทธิ์ 305 นางสาว อนุสาวรีย์
อำไพ แหวนทองคำ 196 นางสาว อนุสาวรีย์
อำไพ อนุสุทธิ์ 263 นางสาว อนุสาวรีย์
อิทธิเดช ศิริขันธ์ 821 นาย ท่าแร้ง 200/118
อินทรีย์ รื่นเพียร 119 นาย อนุสาวรีย์ 310/19
อิศรา สมศรี 883 นาย ท่าแร้ง 70/86
อุดม เพ็ชรมะณี 713 นาย ท่าแร้ง 80/7
อุดม สังข์เจริญ 62 นาย อนุสาวรีย์ 49/271
อุทัย บัวครื้น 517 นาย อนุสาวรีย์ 30/191
อุทัย โพธิ์สุข 1158 พ.ต.อ. ท่าแร้ง
อุไร ด้วงอินทร์ 82 นาง อนุสาวรีย์ 123
อุไร วงษ์สุวรรณ 26 นางสาว อนุสาวรีย์ 127/16
อุไล ไชยฤทธิ์ 303 นางสาว อนุสาวรีย์
อุไลวรรณ ขานเพราะ 655 นาง ท่าแร้ง 18/234
อุษณีย์ ศิริสุโขดม 985 นางสาว ท่าแร้ง 102/45
อุษา โม่งใส 662 นาง ท่าแร้ง 99/234
อุษา สถีระนาวิน 125 นาง อนุสาวรีย์ 100/99
อุษา แสงแจ่ม 778 นางสาว ท่าแร้ง 179/10
อุเสน ถิ่นเกาะแก้ว 833 นาย ท่าแร้ง 65/77
เอกชัย กาญจนะวรนันท์ 465 นาย อนุสาวรีย์ 342/108
เอกลัคน์ วรรณีร์ 806 นาย ท่าแร้ง 44/121
เอนก ไกลถิ่น 791 นาย ท่าแร้ง 150
เอนก เขียวโพธิ์ 436 นาย อนุสาวรีย์ 23
เอนก เปียลัดดา 903 นาย ท่าแร้ง 5/90
เอนก ผลมะขวิด 965 นาย ท่าแร้ง 213
เอื้อมพร ไทรแก้ว 762 นาย ท่าแร้ง 89/242
โอ๊ต ศิริชัย 816 นาย ท่าแร้ง

เขตบางเขน ครั้งที่ 23




เขตบางเขน ครั้งที่ 23 เรียงอักษรตามชื่อ

1 นาย กำพล แท่นประทุม อนุสาวรีย์ 181/5
2 นางสาว สุวภาคย์ นามสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 2/14
3 นางสาว มาลินี ภาณุดุลกิตติ อนุสาวรีย์ 30/9
4 นาง วัณณี ภาณุดุลกิตติ อนุสาวรีย์ 194-195
5 นาย วังสันต์ ภาณุดุลกิตติ อนุสาวรีย์ 30/12
6 พ.อ. ประวิน เมฆานนท์ อนุสาวรีย์ 62/188
7 นาง สมจิตร วันไทย อนุสาวรีย์ 15
8 นาย สุรยุทธ ปัญจวีณิน อนุสาวรีย์ 234/3
9 นาย ประธาน อ้นปันส์ อนุสาวรีย์ 37/419
10 นาย เมธา เกตุแก้ว อนุสาวรีย์ 88/126
11 นาย พีรสิทธิ์ ศรีบุตรตา อนุสาวรีย์
12 นาง วิไล สุดสาคร อนุสาวรีย์ 99/9
13 นางสาว นภมณฑ์ ศุภรพันธ์ อนุสาวรีย์ 14/336
14 นาย สืบศักดิ์ ชายชาญณรงค์ อนุสาวรีย์
15 นางสาว สว่าง บุญพันธ์ อนุสาวรีย์ 46
16 นาง นพินปภา ศิริกุล อนุสาวรีย์ 48/38
17 นาย ปฏิพงษ์ นิยมบรรเลง อนุสาวรีย์
18 นาง เขมภัสสร์ ลาลุน อนุสาวรีย์ 27/2
19 พ.ท. สมศักดิ์ นักรบ อนุสาวรีย์ 43/110
20 นาย อนุรักษ์ สุดเวียง อนุสาวรีย์
21 นาย ปรีชา สบายใจ อนุสาวรีย์ 6
22 นางสาว พรทิพย์ แก้วอามาตย์ อนุสาวรีย์ 116
23 นางสาว อารีย์รัตน์ ใบกันทา อนุสาวรีย์
24 นาง ฉนวน ธรรพสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 167
25 นาย บุญเสริม สุขพลกิจ อนุสาวรีย์
26 นางสาว อุไร วงษ์สุวรรณ อนุสาวรีย์ 127/16
27 นางสาว อัญชลี แข็งงาน อนุสาวรีย์
28 นาง วรรณนา คุ้มบาง อนุสาวรีย์
29 นาย จรูญ บุตษบุญ อนุสาวรีย์ 403/1
30 นางสาว พันธ์ทวี สุชาติ อนุสาวรีย์ 127/14
31 นาย นิพันธ์ หวังเจริญรุ่ง อนุสาวรีย์ 468
32 นางสาว อติพร ด้วงคำ อนุสาวรีย์ 32/2
33 นางสาว ภัสศุลี หอมทรง อนุสาวรีย์
34 นาย ทรงพจน์ ทองศรี อนุสาวรีย์ 39/137
35 นางสาว ชาลิษา โลมะบุตร อนุสาวรีย์ 122/17
36 นาง สมบูรณ์ ฉันทานุลักษณ์ อนุสาวรีย์ 18/199
37 นาง ละมัย หวานตา อนุสาวรีย์
38 นาย พีรพงศ์ โคตะมะ อนุสาวรีย์
39 นาง วรินภรณ์ ภู่พงษ์วัฒนา อนุสาวรีย์ 56/271
40 นาย นพพร ฉายาภักดี อนุสาวรีย์
41 นางสาว ปรียาภัทร์ นรพักตร์ อนุสาวรีย์
42 นางสาว กนกพร พอกพูล อนุสาวรีย์
43 นาย นิวัฒน์ แจ่มมาก อนุสาวรีย์ 96/62
44 นางสาว ประกาย ดิษเจริญ อนุสาวรีย์
45 นางสาว ศศิพิน อินดร อนุสาวรีย์ 310
46 นาย ณัฒพงษ์ พัดรัมย์ อนุสาวรีย์ 502
47 นาย ฉัตร สุดสาคร อนุสาวรีย์ 8
48 นาง นิตย์ น้ำทิพย์ อนุสาวรีย์ 23/66
49 นางสาว เปมิกา ลักขณานุกูล อนุสาวรีย์ 227/14
50 นาย ศิริ กำลังรัมย์ อนุสาวรีย์ 43
51 นาย วินัย ครูปัญญามาตย์ อนุสาวรีย์ 10
52 นางสาว สาวิตรี วิริยะประทีปบุตร อนุสาวรีย์
53 นาย ไมตรี คูโพนทอง อนุสาวรีย์ 1
54 นาย สนั่น เพ็งเหมือน อนุสาวรีย์ 181/42
55 นาย นฤทธิ์ วรรณโกษฐ์ อนุสาวรีย์
56 นางสาว พูลทรัพย์ วิรูพัทกุล อนุสาวรีย์ 32/2
57 นางสาว พิมพ์วรียะ อ่อนน้อม อนุสาวรีย์ 227/47
58 นาง บุญยิ่ง อัศวเริงยุทธ อนุสาวรีย์ 14
59 นาง สมบูรณ์ กุณฑลทอง อนุสาวรีย์
60 นาย บรรจง ยิ่งยง อนุสาวรีย์
61 นาย ฉัตรมงคล วิวัฒน์วานิช อนุสาวรีย์ 244/286
62 นาย อุดม สังข์เจริญ อนุสาวรีย์ 49/271
63 นาย เฉลิมพงษ์ สุวรรณศรี อนุสาวรีย์ 227/172
64 นาง นันทพรรษ จันทชุม อนุสาวรีย์ 56/245
65 นางสาว ปริยดา ตรุยานนท์ อนุสาวรีย์ 35
66 ว่าที่ ร.ต. พันธ์พงษ์ กนกรัตนา อนุสาวรีย์ 88/154
67 นาง วิไลพร ลือประเสริฐ อนุสาวรีย์ 100/6
68 นาย เด่นพงษ์ สุวรรณชัยรบ อนุสาวรีย์ 227/190
69 นาง อรชร แต้สุวรรณ อนุสาวรีย์ 100/3
70 นาง นนลนีย์ อิทธิรัตนนันท์ อนุสาวรีย์ 10/28
71 นางสาว กรณิการ์ ตรีหยัน อนุสาวรีย์
72 นาย ศุภสรรพ์ ศรีผา อนุสาวรีย์ 3/2815
73 นางสาว ขวัญเรือน พริกงาม อนุสาวรีย์
74 นางสาว พัชรี สันติสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 29/168
75 นาง จิตราภา พันแสน อนุสาวรีย์ 79
76 นางสาว แสงจันทร์ นิละดาห์ อนุสาวรีย์
77 นางสาว วชิราภรณ์ พัดทาบ อนุสาวรีย์ 63/14
78 นาย กิตติเดช สาธิตภาณุวัฒน์ อนุสาวรีย์ 454/6
79 นาย ถาวร สุวรรณธนาสาร อนุสาวรีย์ 40/85
80 นาง จงรักษ์ โพธารชร อนุสาวรีย์ 88/90
81 นาย วิเชียร พุทธสันติธรรม อนุสาวรีย์ 9/220
82 นาง อุไร ด้วงอินทร์ อนุสาวรีย์ 123
83 นาง รจเรข โตวิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 43/819
84 นาย นรินทร์ อาภาคัพภะกุล อนุสาวรีย์ 3/1149
85 นาย ยง พุทธสันติธรรม อนุสาวรีย์ 9/219
86 นางสาว สิราณี เครือจันทร์ อนุสาวรีย์ 18/262
87 นาย เรืองชัย ทองประเสริฐ อนุสาวรีย์ 36
88 นาง บรรจง ปวนสันเทียะ อนุสาวรีย์ 46
89 นาย เลื่อน นิตยวัน อนุสาวรีย์ 9/158
90 นาย จักร กิตติพร อนุสาวรีย์ 44/97
91 นาย ธีระพงศ์ วงศ์เครือวัลย์ อนุสาวรีย์ 342/168
92 นาย คณาทร มาลัย อนุสาวรีย์ 90
93 นาย ชาญ สุคันธวรัตน์ อนุสาวรีย์
94 นางสาว ลำเจียก สินลือนาม อนุสาวรีย์ 137/1
95 นาย ธนพร ศรีกะชา อนุสาวรีย์
96 นางสาว ศิริลักษณ์ กระสุนรัมย์ อนุสาวรีย์ 310/5
97 นาง จันทร์เพ็ญ ภูรีพิพัฒน์ อนุสาวรีย์ 212/1
98 นาย เนตร เจริญยิ่ง อนุสาวรีย์ 145/6
99 นาย กฤษฏา เกตุอุ๊ด อนุสาวรีย์
100 นาง นัชชา วิริยะภาพ อนุสาวรีย์ 59/105
101 นาง นันท์นภัส มูลลออ อนุสาวรีย์ 1/11
102 นางสาว พวงเพชร ตระกูลใต้ อนุสาวรีย์
103 นาง ทิพย์ดนยา ชยามรบุญสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 22/44
104 นาย ปิยะ นิ่มนวล อนุสาวรีย์ 310/15
105 นาย พงศ์ธร วงศ์โชติวิริยกิจ อนุสาวรีย์ 158/3
106 นาง นฤมล มีบำรุง อนุสาวรีย์
107 นางสาว จุติพร บำศรีเกิด อนุสาวรีย์
108 นาย ถาวร ร่วมพันธุ์ อนุสาวรีย์ 10/44
109 นาย สุริยน เสียงแก้ว อนุสาวรีย์ 160
110 นาย ลัญจกร สัตย์สงวน อนุสาวรีย์ 112
111 นางสาว วนิดา จันทร์สุคนธ์ อนุสาวรีย์ 37/19
112 นาง ธภกต พันธุ์นิตย์ อนุสาวรีย์ 9/112
113 นางสาว พรปจีณ์ อุทยานานนท์ อนุสาวรีย์ 92/138
114 นางสาว ทับทิมย์ ยาสีธิ อนุสาวรีย์ 310/14
115 นาย พลวัฒน์ พลกุล อนุสาวรีย์ 13
116 นาง พิมล ลิ้มศริ อนุสาวรีย์ 888
117 นาย นิตย์ คำจันทรา อนุสาวรีย์
118 นาง สุรัตน์ มานะกุล อนุสาวรีย์
119 นาย อินทรีย์ รื่นเพียร อนุสาวรีย์ 310/19
120 นาง เจริญ ภูมิสุวรรณ อนุสาวรีย์ 88/141
121 นางสาว ภัทรพรพรรณ สร้อยสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 45/10
122 นางสาว สุมาลัย บัวแก้ว อนุสาวรีย์
123 นางสาว จรวยพร ธนสารโสภาภรณ์ อนุสาวรีย์ 108/157-158
124 นาย ประยุทธ สถีระนาวิน อนุสาวรีย์ 100/135
125 นาง อุษา สถีระนาวิน อนุสาวรีย์ 100/99
126 นาง บุญพา ไชยนิคม อนุสาวรีย์ 67/1
127 นางสาว ณิชานันทน์ มานะกุล อนุสาวรีย์
128 นางสาว อมรรัตน์ โปร่งนอก อนุสาวรีย์
129 นาง สมจินตนา ปีตะนัละวัต อนุสาวรีย์ 29
130 นาง สมพง อินทนู อนุสาวรีย์
131 นางสาว ปัญจมา แก้วมูลมุข อนุสาวรีย์
132 นาย มุกดา พิมพ์สาร อนุสาวรีย์
133 นางสาว สุภาภรณ์ หาญขจรศักดิ์ อนุสาวรีย์
134 นาย ภูชิต ธนอธิคม อนุสาวรีย์ 202/47
135 นาย สริวิชญ์ งามเมืองปัก อนุสาวรีย์
136 นางสาว จิราภรณ์ ภาดี อนุสาวรีย์ 84/140
137 นาย เกียรติพงษ์ สุนทราณู อนุสาวรีย์ 37/373
138 นาย สุพงศ์ ธัมมารักขิตานนท์ อนุสาวรีย์ 51/226
139 นางสาว บุญเรือน ขันทิพย์ อนุสาวรีย์ 26/11
140 นาย นิวัฒน์ เล่าเปี่ยม อนุสาวรีย์ 310/28
141 นางสาว ศิรินุช ลารินทา อนุสาวรีย์
142 นางสาว ยุวธิดา แขมน้อย อนุสาวรีย์ 310/26
143 นาง เบญจวรรณ นนท์วรรณวงศ์ อนุสาวรีย์ 44/640
144 นางสาว ติม คงษบุตร์ อนุสาวรีย์
145 นางสาว มาลัย บุญคำ อนุสาวรีย์ 80
146 นางสาว ปานเลขา สุวรรณโพธิศรี อนุสาวรีย์ 227/99
147 นางสาว นงพรรณ นันทปิยกุล อนุสาวรีย์ 227/167
148 นางสาว ศิริกัญญา เหมยากรณ์ อนุสาวรีย์ 227/210
149 นางสาว อารีวัลย์ ธมพะนอพร อนุสาวรีย์ 505/31
150 นาง สมพิศ เลากลาง อนุสาวรีย์
151 นาย พิชญะ อารยะโกศล อนุสาวรีย์ 505/27
152 นาย สุชาติ กวินภาส อนุสาวรีย์ 18/128
153 นาย สุทัศน์ ฝอยทอง อนุสาวรีย์ 505/18
154 นาย สุวัฒน์ สุวรรณสถิตย์ อนุสาวรีย์ 4/154
155 นาย เสรี น้ำฟ้า อนุสาวรีย์
156 นาย ธนวัฒน์ แสงสิน อนุสาวรีย์ 505/25
157 นาย สาคร สุขไพบูลย์ อนุสาวรีย์
158 นาง สมพร มิ่งมงคล อนุสาวรีย์ 43/123
159 นางสาว ศิริลักษณ์ สร้อยเวที อนุสาวรีย์ 9/211
160 นาย เลอพงศ์ รุ่งโรจน์นิมิตชัย อนุสาวรีย์ 8/68
161 นาย อภิชาย ติยะจันทร์ อนุสาวรีย์ 67/79
162 นางสาว รจนา หาญเสนา อนุสาวรีย์
163 นางสาว มนัธยา ใจใส อนุสาวรีย์
164 นาง จิลดา สุวณะศิริ อนุสาวรีย์ 14/51
165 นาง เสาวภา ทองผา อนุสาวรีย์ 3
166 นาย สมชาย อุ่นกุศลภักดี อนุสาวรีย์ 48/54
167 นางสาว กานต์ชนก เจริญทวีทรัพย์ อนุสาวรีย์ 56/210
168 นาง เกียง ตั้งเกื้อมิตร อนุสาวรีย์ 76
169 นาย สราวุธ ปานสวย อนุสาวรีย์
170 นาย ธนสิทธิ์ ทองทับ อนุสาวรีย์
171 นาย จุมพล เทศอินทร์ อนุสาวรีย์ 391
172 นาย บุญชวน โชติช่วง อนุสาวรีย์ 287
173 นาย ลาชิต ไชยอนงค์ อนุสาวรีย์ 174/10
174 นาย วิภพ ซ้อมจันทา อนุสาวรีย์
175 นาย กิมเม้ง สามัตถิยะ อนุสาวรีย์ 343/26
176 นาย ชัยยันต์ กุลปรีดี อนุสาวรีย์ 38/101
177 นาย อดิษฐ จุติมงคลกุล อนุสาวรีย์ 161/5
178 นาง มยุรฉัตร นาทวรทัต อนุสาวรีย์ 46/47
179 นางสาว สกุณา ปรีชามาตย์ อนุสาวรีย์ 56/345
180 นางสาว ภัศธรินทร์ สงวนแก้ว อนุสาวรีย์ 1
181 นางสาว อรวรรณ ผุลละสิริ อนุสาวรีย์ 88/123
182 นางสาว เกศราภรณ์ นิติโยธิน อนุสาวรีย์ 35/133
183 นางสาว วนิดา อัศวินวิจิตร อนุสาวรีย์ 6/158
184 นางสาว จุฑามาศ อุปนิ อนุสาวรีย์
185 นาย สุดใจ จิตสงบ อนุสาวรีย์ 59/95
186 นาย จรูญพันธ์ กิจพาณิชย์ อนุสาวรีย์ 44/83
187 นาง ศศิธร ขำแป้ง อนุสาวรีย์
188 นาย สมศักดิ์ นิติโยธิน อนุสาวรีย์ 35/118
189 นาย สุริยา จันทร์เหมือนเผือก อนุสาวรีย์ 72
190 นาง มาดี พันธุนะ อนุสาวรีย์
191 นาง ดวงแก้ว ลักษณะโยธิน อนุสาวรีย์ 14/161
192 นาง สมาน ธูปเงิน อนุสาวรีย์ 95/5
193 นาง อมรัตน์ ลักษมีรุ่งเรือง อนุสาวรีย์ 88/84
194 นาง วิไล นิติโยธิน อนุสาวรีย์ 35/119
195 นาย พรชัย ปิ่นแก้ว อนุสาวรีย์
196 นางสาว อำไพ แหวนทองคำ อนุสาวรีย์
197 นางสาว ศิริญญา กล้วยพนาวัน อนุสาวรีย์
198 นาง ศศภัทร์ แสงธรรมวุฒิ อนุสาวรีย์ 500/23
199 นาย ธนกร กำคำเพ็ชร อนุสาวรีย์ 16
200 นาย เกษมสุข งามแสง อนุสาวรีย์
201 นาย วิวิธ สัตยานนท์ อนุสาวรีย์ 96/139
202 พ.ท. ศิริ ภูบาล อนุสาวรีย์ 208
203 นาง อนงค์ เติมศรีทอง อนุสาวรีย์ 108/159-160
204 นาย รักษ์ศักดิ์ สุริยหาร อนุสาวรีย์
205 นาย กิตติ ชินรักษ์บำรุง อนุสาวรีย์ 227/88
206 นาย บรรเจิด บุญมีสนม์ อนุสาวรีย์
207 นางสาว ณัฐธภา ประคองชีพ อนุสาวรีย์ 111/25
208 นาย ศุภชัย ยิ้มสุวรรณ อนุสาวรีย์ 227/196
209 นาย สมศักดิ์ ศรีบุญเรือง อนุสาวรีย์
210 นาย ชเนษฏ์ รักติประกร อนุสาวรีย์ 225/127
211 นางสาว ทศนศร จงจิตต์ตรา อนุสาวรีย์ 227/10
212 นางสาว วราภรณ์ พุกอ่อน อนุสาวรีย์ 52/52
213 นาย วิทวัช ผุดผ่อง อนุสาวรีย์ 79
214 นาย กวิภพ แก้วอัมพร อนุสาวรีย์ 227/188
215 นางสาว อรอิริยา เขตประชาพัฒน อนุสาวรีย์ 71/37
216 นาย ถิ่น ยันวัฒนะ อนุสาวรีย์ 18/198
217 นางสาว วิภาวรรณ ชูเชิดรัตนา อนุสาวรีย์ 4083
218 นาง เจษฎาภา เวียงพระปรก อนุสาวรีย์ 227/1
219 นาง วันเพ็ญ พรรษวุฒิ อนุสาวรีย์
220 นาย สา อนุมาตย์ อนุสาวรีย์ 12/100
221 นาย ยงเกียรติ รังษีนรบุตร อนุสาวรีย์ 77/153
222 นาย ตั้งปอเชียง แซ่ตั้ง อนุสาวรีย์ 50/44
223 นาย ฉลองลาภ ตั้งศรัทธาคุณ อนุสาวรีย์ 227/147
224 นาย กมล บุรกสิกร อนุสาวรีย์ 661
225 นาย ทองสุข นรลักษณ์ อนุสาวรีย์
226 นาย สุรชาติ หม่องพรม อนุสาวรีย์
227 นาง ยุพา ห้วยเรไร อนุสาวรีย์ 37/180
228 นาย วรา ผลิกานนท์ อนุสาวรีย์ 3
229 นาย ทรงพล กฤษณามระ อนุสาวรีย์ 47
230 นาย สมชัย ชัยพิพัฒน์ อนุสาวรีย์ 111/24
231 นาง มาลี ประกิตสุวรรณ อนุสาวรีย์ 9
232 นาง สุนันท์ มั่งนิมิตร อนุสาวรีย์ 29/13
233 นาง วรรณา สีมานนทปริญญา อนุสาวรีย์ 51/63
234 นางสาว สุภาพร เพิ่มโพธิ์ทอง อนุสาวรีย์ 5/2
235 นางสาว ดลญา บุสดี อนุสาวรีย์ 5/5
236 นางสาว เกศรินทร์ เถื่อนวรรณา อนุสาวรีย์ 90/551
237 นาย มนตรี ถนอมรัตน์ชัย อนุสาวรีย์ 77/66
238 นาย วินัส มหามิตร อนุสาวรีย์ 55/2
239 นาย พิเชษฐ์ จันทร์พรหม อนุสาวรีย์ 310/18
240 นาย ดารณี ตระกูลผลพฤกษ์ อนุสาวรีย์ 35/109
241 นาง ทรงบุญ พลเกียรติทวีผล อนุสาวรีย์ 217
242 นาย พิทักษ์ ทับเสน อนุสาวรีย์ 226/3
243 นาย ปิยะรัตน์ ไลเลิศ อนุสาวรีย์
244 นาย วิชัยวัฒน์ คันศร อนุสาวรีย์ 310/27
245 นางสาว นิภา รัขติยาภรณ์ อนุสาวรีย์ 308
246 นาง เนตรนภา ยอดสุขประเสริฐ อนุสาวรีย์ 10/412
247 นาย สันติภพ สอนเผาะ อนุสาวรีย์ 310/25
248 ร.อ. สอ วรรณทัต อนุสาวรีย์ 69/21
249 นาง อาญาทิพย์ มิอุระ อนุสาวรีย์ 39/43
250 นาง สมประสงค์ มะลิถอด อนุสาวรีย์ 310/30
251 นาย กิตติศักดิ์ เปลี่ยนภักดี อนุสาวรีย์
252 นาย กฤษณะพล อยู่เจริญ อนุสาวรีย์
253 นาย ภิชาติ บุญมี อนุสาวรีย์ 310/31
254 นางสาว มาลี ครองสินทรัพย์ อนุสาวรีย์ 452/17
255 นาย ถาวร แจ้งสว่าง อนุสาวรีย์ 310/22
256 นาย ทินกร เสืออิ่ม อนุสาวรีย์
257 นางสาว ดวงธิดา แก่นเกลี้ยง อนุสาวรีย์
258 นางสาว ศิริรัตน์ สนใจ อนุสาวรีย์ 310/21
259 นางสาว หนูกัน มะโนรา อนุสาวรีย์
260 นางสาว ศิริรัตน์ อู่สัมฤทธิ์ อนุสาวรีย์ 310/20
261 นาง ประภา บุญหลวง อนุสาวรีย์ 137/1
262 นาย ณัฐวุฒิ ต้นดี อนุสาวรีย์ 310/11
263 นางสาว อำไพ อนุสุทธิ์ อนุสาวรีย์
264 นาย สุภาพ สายบุปผา อนุสาวรีย์
265 นาย เกษม พุ่มพันธุ์ อนุสาวรีย์ 4
266 นางสาว จารุณี ดิษยนิยม อนุสาวรีย์ 104/12
267 นางสาว ธัญรัฐ เนติโพธิ์ อนุสาวรีย์ 44/99
268 นางสาว จันทกานติ์ ยิ้มลมัย อนุสาวรีย์ 14/2
269 นาย รังสรรค์ แซ่ตั้ง อนุสาวรีย์ 11
270 นาง สมทรง สุสุวรรณ อนุสาวรีย์ 23/4
271 นาย ธนะสิทธิ์ กุลธนศิริวัฒน์ อนุสาวรีย์ 1127
272 นาย วิศรุต การุญบุญญานันท์ อนุสาวรีย์ 6
273 ว่าที่ ร.ต. ดามพ์ หังสะสูตร อนุสาวรีย์ 94/25
274 นาง ศิริวรรณ ทางธนกุล อนุสาวรีย์ 8/26
275 นาย เพชรศักดิ์ ต่อยอด อนุสาวรีย์ 11/7
276 ส.อ. หญิง สุพรรณี ภุมเรศ อนุสาวรีย์ 43/408
277 ร.ต. สิงห์ ยาวะโนภาส ร.น. อนุสาวรีย์ 244/401-2
278 นาง ทวี เหนือสนิทราช อนุสาวรีย์ 231
279 นางสาว สุธิดา สินเพ็ง อนุสาวรีย์ 79
280 นาย ปรีชา ภูทองนาค อนุสาวรีย์
281 นาง วิไล อู๋ อนุสาวรีย์ 10/91
282 นาย วาณี กอวรกุล อนุสาวรีย์ 108/164
283 นาย พิชัย รัตนาธรรมวัฒน์ อนุสาวรีย์ 8/2
284 นาง ประนอม นุชเทศ อนุสาวรีย์
285 ว่าที่ร.ต. พศิน มูลคำ อนุสาวรีย์
286 นาย สม ศุภเนตร อนุสาวรีย์ 43
287 นาย สุรศักดิ์ ตัณฑ์พูนเกียรติ อนุสาวรีย์ 32/9
288 นางสาว สุจรรยา ชัยกูล อนุสาวรีย์
289 นาย วิทยา ผ่องกล่ำ อนุสาวรีย์ 36
290 นาย ธวัชชัย พันธุ์เจริญ อนุสาวรีย์ 9/425
291 พ.ต.ต.หญิง หงษ์ทอง การสมลาภ อนุสาวรีย์ 344/1
292 นาง รัตติยา พิทักษ์วงศ์ อนุสาวรีย์ 33/1
293 นางสาว นงลักษณ์ งามประดับเลิศ อนุสาวรีย์
294 นางสาว โชติกา นิกรวงศ์ อนุสาวรีย์ 12/231
295 นาย สิทธิลักษณ์ รูปโฉม อนุสาวรีย์
296 นางสาว ศุทธินี เรืองอุไรฤกษ์ อนุสาวรีย์ 37/201
297 นาย มนตรี พุทธามาต อนุสาวรีย์ 7/46
298 นางสาว อาริสา เติมผล อนุสาวรีย์ 56/201
299 นาย จักรกฤษณ์ วิทยารัตน์ อนุสาวรีย์ 12/117
300 นาย ธนวิน ทัศคร อนุสาวรีย์ 363/417
301 นางสาว นุสรา อินทรศร อนุสาวรีย์ 14/316
302 นาง บุญรอด ฤทธิเดชชัยพร อนุสาวรีย์ 27
303 นางสาว อุไล ไชยฤทธิ์ อนุสาวรีย์
304 นาย สัมพันธ์ เสาร์มั่น อนุสาวรีย์
305 นางสาว อำไพ ไชยฤทธิ์ อนุสาวรีย์
306 นาย ฉลวย วิธูรัตน์ อนุสาวรีย์
307 นาย ล้วน ยืนรัมย์ อนุสาวรีย์
308 นาย ปวิช เรืองศิริลักษณ์ อนุสาวรีย์ 88/35
309 นาง ปราวดี ยิ้มยวน อนุสาวรีย์ 363/416
310 นาง ปรีดา ประสานแสง อนุสาวรีย์ 14/352
311 นาย นราวุธ พูลล้น อนุสาวรีย์ 40/2
312 พ.อ.หญิง ศศรักษ์ วรรณภา อนุสาวรีย์
313 นาย สุชาติ ตามประกอบ อนุสาวรีย์
314 นาย จิระพล อ่ำขำ อนุสาวรีย์ 12/63
315 นาง เพ็ยศรี บกบน อนุสาวรีย์ 26
316 พ.ต.ท. ธงชัย สุขสนิท อนุสาวรีย์ 48/37
317 นาย เสวก ลายทองคำ อนุสาวรีย์ 49/275
318 นาง ณัฐวรรณ กิจเจริญสถาพร อนุสาวรีย์ 108/280
319 นางสาว สุนิสา สุขสนิท อนุสาวรีย์ 48/29
320 นาย ประสงค์ เพ็ญสมบัติ อนุสาวรีย์
321 นางสาว พบสุข แสงจันทร์ อนุสาวรีย์ 43/285
322 นางสาว จิรพันธ์ ไชยแก้ว อนุสาวรีย์
323 นาย จักรพันธุ์ กังวาฬ อนุสาวรีย์ 94/9
324 นาย สมพงษ์ ชอบดู อนุสาวรีย์ 40/1
325 นาง บุบผา ตั้นตระกูล อนุสาวรีย์ 100/83
326 นาย อมเรศ วรรณวัลย์ อนุสาวรีย์ 50/63
327 นาง ทิพวรรณ บุญญธพานิชสกุล อนุสาวรีย์ 44/107
328 นาย ศักดิ์พงศ์ อำนวยมหาโชค อนุสาวรีย์ 10/7
329 นางสาว นภาศิริ ไทยนิคม อนุสาวรีย์ 94/11/
330 นาง สุขใจ บุนนาค อนุสาวรีย์ 29/12
331 นาย วิชชุกร รัตอาภา อนุสาวรีย์ 84/73
332 นาย วินัย แสงฉาน อนุสาวรีย์ 16
333 นาย จิรภัทร สุวรรณดำรง อนุสาวรีย์ 5/28
334 นาย สุประดิษฐ์ สว่างวงศ์ อนุสาวรีย์ 12/274
335 นาง ณิรชา ไชยศิริ อนุสาวรีย์ 10/616
336 นาย มนตรี สุริยะญาติ อนุสาวรีย์ 27/7
337 นาง ประเทือง ประสพคำ อนุสาวรีย์ 49/294
338 นาง สิรินพัทธ์ ภู่ทอง อนุสาวรีย์ 31
339 นาย สมนึก ขำทับทิม อนุสาวรีย์ 310/12
340 นาย สมเจตน์ จิตต์สุนทร อนุสาวรีย์ 11/70
341 นาย เกรียงศักดิ์ โรจนกูร อนุสาวรีย์ 39/174
342 นางสาว เตือนจิตร์ สุริยะลังกา อนุสาวรีย์ 310/13
343 นาย ทวีศักดิ์ ฟักเหลือง อนุสาวรีย์
344 นาง บรรทม โพธิ์รอด อนุสาวรีย์
345 พ.ต. ประกอบ มณีแดง อนุสาวรีย์ 29/478
346 นาย ชัชวาลย์ จันทร์ศิริ อนุสาวรีย์
347 นาย ณัฐนันท์ ศรีฉันทะมิตร อนุสาวรีย์ 9/560
348 นางสาว วาสนา ศรีพจน์ อนุสาวรีย์ 310/3
349 นางสาว วิภาพร พัวภาคำ อนุสาวรีย์
350 นาย นิ่ม พานทอง อนุสาวรีย์ 47
351 นาย สรพงษ์ อินทรประสงค์ อนุสาวรีย์ 342/202
352 นาย พงษ์พันธ์ สัมเช้า อนุสาวรีย์ 149/7
353 นาย สอาง คล้ายบำรุง อนุสาวรีย์
354 นาง นนทสรวง กิจจำนงค์พันธุ์ อนุสาวรีย์ 22/74
355 นางสาว ภูสิยา บุญศิริยะ อนุสาวรีย์ 59/17
356 นาย กิตติพงษ์ อภิรักษ์อดุลย์ อนุสาวรีย์ 18/172
357 นางสาว ณัชฐานันดร์ หวานชะเอม อนุสาวรีย์ 230
358 นาย ชาญชัย ธีระพิทยานนท์ อนุสาวรีย์ 252
359 นาย ธรณีบดี เหล็กกล้า อนุสาวรีย์ 9/78
360 นาง ศิริวรรณ พันธุมโน อนุสาวรีย์ 32
361 นาย นิธิวัทน์ โพธิ์ทอง อนุสาวรีย์ 37/248
362 นาง ต่วน ประทุม อนุสาวรีย์ 18/169
363 นาย องค์การ รัศนานันท์ อนุสาวรีย์ 40/207
364 นางสาว มันทนา จารุพันธ์ อนุสาวรีย์ 67
365 นางสาว วัลลาภา สุขศิริมัช อนุสาวรีย์ 44/403
366 นางสาว สายฝน วิบูลย์อรรถ อนุสาวรีย์ 40/83
367 นางสาว มณี เพ็งดิษ อนุสาวรีย์ 64/4
368 นาง ยุพิน เอื้อมตามบุญ อนุสาวรีย์ 14/24
369 นางสาว สุพัตรา ซ้วนลิ่ม อนุสาวรีย์
370 นาย อทธิพัทธ์ มะเริงสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 60/125
371 นาง สิริวรรณ นากรักษา อนุสาวรีย์ 158/12
372 นางสาว ปิยมาศ สุดสาคร อนุสาวรีย์
373 นาย ศักดิ์ชาย สร้อยมณี อนุสาวรีย์
374 นาย ปราโมทย์ สะใบบาง อนุสาวรีย์
375 นางสาว ชนิตา ทธิไชยพรกุล อนุสาวรีย์ 505/3
376 นางสาว ทัศนีย์ วัฒนอรุณวงศ์ อนุสาวรีย์ 86/2
377 นาง สีนวล ฉลาดปรุ อนุสาวรีย์ 82
378 นางสาว ทิพธัญญา ศาลางาม อนุสาวรีย์
379 นางสาว สิชาภัสส์ เชื้อวงศ์พรม อนุสาวรีย์ 505/16
380 นาย ภู่พันธุ์ ภูมิพันธุ์ศักดิ์ อนุสาวรีย์ 505/24
381 นาง บุษกร ยงวัฒนานันท์ อนุสาวรีย์ 43/444
382 นาย อาคา ธนะรัตน์ อนุสาวรีย์ 505/26
383 นาย ก้องเกียรติ จันทร์ละออ อนุสาวรีย์ 88/5
384 นาย อภิชาต ซึงเจริญ อนุสาวรีย์
385 นางสาว จิรภา แสงกลิ่น อนุสาวรีย์ 49
386 นาย สพลชัย เปียชาติ อนุสาวรีย์
387 นางสาว สุรินธร มาศจันทร์ อนุสาวรีย์ 505/28
388 นาง อัจฉรา สุนทรวรรณ อนุสาวรีย์ 10
389 นาย วสันต์ นราพงษ์ อนุสาวรีย์ 7
390 นาย ฉันทพัฒน์ เขม้นเขตร์การณ์ อนุสาวรีย์ 505/29
391 นางสาว กีรติ นรเจริญ อนุสาวรีย์ 37/414
392 นาง พรกมล วาศวุฒิกุล อนุสาวรีย์ 409
393 นาย พงศ์กวี อาจคงหาญ อนุสาวรีย์ 554/17
394 นาย ธนนริสร์ ศรีฉันทะมิตร อนุสาวรีย์ 9/124
395 นาย สิริพงษ์ รัตนภิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 60/19
396 นาย ณฐภัทร ศรีนันทกุล อนุสาวรีย์ 505/30
397 นาง ณิรัฏฐา จิรโรจน์ ผ่องอำไพ อนุสาวรีย์ 27
398 นาย ประทีป พูลสมบัติ อนุสาวรีย์
399 นางสาว นิธิยา นพคุณขจร อนุสาวรีย์ 21/9
400 นาย สมศรี คูสกุลสมศักดิ์ด อนุสาวรีย์ 9/42
401 นาย สุรศักดิ์ ยงวัฒนานันท์ อนุสาวรีย์ 44/372
402 นางสาว รัตตา สุขสมปรารถนา อนุสาวรีย์ 147/47
403 นาย สุนิทิ วงศ์วิทยาภิรมณ์ อนุสาวรีย์
404 นางสาว นันทพร แก้ววิเชียร อนุสาวรีย์ 88/39
405 นาง รัตนา จันทนากร อนุสาวรีย์ 181/185
406 นาย มงคล ฉิมพลี อนุสาวรีย์
407 นางสาว สุรัย์ บุญพรม อนุสาวรีย์ 8
408 นาย สิทธิชัย ประเสริฐนุกูล อนุสาวรีย์ 99/58
409 นาย พีระณัฐ จำปาเงิน อนุสาวรีย์ 227/140
410 นาง เสนาะจิต ฤทธิทิพย์พันธุ์ อนุสาวรีย์ 86/56
411 นางสาว สุพัฒ จะโรรัมย์ อนุสาวรีย์ 83/14
412 นาย อัครเชษฐ ประดิษฐกุล อนุสาวรีย์ 9/60
413 นาง ทัศนีย์ โรจนไพบูลย์ อนุสาวรีย์ 244/290
414 นาย สุชาติ พงศ์อัมพรเลิศ อนุสาวรีย์ 457/6
415 นาย สมภาร ไชยภาค อนุสาวรีย์ 18/1
416 นาย จักรพงษ์ ศุภสีห์ อนุสาวรีย์
417 นาย วิทยา นันทวิสุทธิ์ อนุสาวรีย์ 10/5
418 นาง สาธิมา พันธุมโน เมนเดช อนุสาวรีย์ 34
419 นาย ชำนาญวิทย์ จันทระ อนุสาวรีย์ 48/15
420 นาย สุวิทย์ อ๋องสมหวัง อนุสาวรีย์ 88/72
421 นาย สุรัตน์ ฉายาวรเดช อนุสาวรีย์ 227/69
422 นาง บุบผา สิงห์ทอง อนุสาวรีย์ 40/77
423 นาย ธนพล สิงห์ทอง อนุสาวรีย์
424 นาย ทศมา สวัสดี อนุสาวรีย์ 74/5
425 นาย พิเชษฐ มิ่งสุข อนุสาวรีย์ 317
426 นาย เศรษฐโรจน์ ลิมปิโกมลชัย อนุสาวรีย์ 31
427 นาย บุญเสิศ งามภูพันธ์ อนุสาวรีย์ 37/413
428 นาย ชนะ ทองดีแท้ อนุสาวรีย์ 12/181
429 นาย สงวน ปั้นทอง อนุสาวรีย์ 30/4
430 นาย อนุกูล ปั้นทอง อนุสาวรีย์ 32/12
431 นาย วิรัช ทัศนานุกุลกิจ อนุสาวรีย์ 9/82
432 นาย สุทธิพงษ์ หงษ์สิงห์ทอง อนุสาวรีย์
433 นางสาว สหเอื้อ โล่ทอง อนุสาวรีย์
434 นางสาว เนตรนภา ภูเหมือนบุตร อนุสาวรีย์
435 นางสาว ปาริชาติ กาญจนะวรนันท์ อนุสาวรีย์ 80
436 นาย เอนก เขียวโพธิ์ อนุสาวรีย์ 23
437 นางสาว พัชรี ควรผล อนุสาวรีย์ 9/194
438 นางสาว ศิวพร อ่อนสัมฤทธิ์ อนุสาวรีย์ 74/14
439 นาย เหล็ก ดาวเรือง อนุสาวรีย์ 13
440 นาย ชาลี พรหมดำรง อนุสาวรีย์ 46
441 นาย อภิรักษ์ วีระปรีชานนท์ อนุสาวรีย์ 56/17
442 นางสาว กมลชนก แสงแก้ว อนุสาวรีย์ 12/130
443 นางสาว วงเดือน ใจมั่น อนุสาวรีย์ 12/36
444 นาย ปัญญา ผิวเกลี้ยง อนุสาวรีย์ 35/47
445 นาย บรรพต จูมสันเทียะ อนุสาวรีย์
446 นางสาว ทิพย์ แซ่จี้ อนุสาวรีย์
447 นาย สุนทร มณี อนุสาวรีย์ 9/296
448 นางสาว มนต์นภา พฤกษ์บำรุง อนุสาวรีย์ 37/44
449 นาง พวงมาศ ประทุมมาศ อนุสาวรีย์ 14/257
450 นางสาว สุทิสา ประดิษฐ์สถบดี อนุสาวรีย์ 43/304
451 นางสาว ผดุง ไพเราะ อนุสาวรีย์
452 นาย ประเทือง อินคุ้ม อนุสาวรีย์ 88/53
453 นาย พงชัย โพธิ์มณี อนุสาวรีย์
454 นาย ยุทธศักดิ์ รังสิมันตุชาติ อนุสาวรีย์ 83
455 นางสาว ปนัดดา ห้องสำเริง อนุสาวรีย์ 108/3
456 นางสาว นพสร สุระเสน อนุสาวรีย์
457 นางสาว วันดี วรรณเมธางกูร อนุสาวรีย์ 86/25
458 นาย สุรศักดิ์ เพชรใหญ่ อนุสาวรีย์ 31197
459 นาย ศรายุทธ สัมฤทธิ์ศรีงาม อนุสาวรีย์
460 นางสาว ฝนทิพย์ ลี่สถาพรวงศา อนุสาวรีย์ 108/171
461 นาง ธัญญ์ธนกัญจน์ มิศกะเสวตร์ อนุสาวรีย์ 23/10
462 นางสาว ฉัฐสรวง เหมือนพุฒ อนุสาวรีย์ 8/131
463 นาย พลภฤต เรืองจรัส อนุสาวรีย์ 86/78
464 นาย ชัยรัตน์ พวงยอด อนุสาวรีย์
465 นาย เอกชัย กาญจนะวรนันท์ อนุสาวรีย์ 342/108
466 นางสาว อมรัตน์ อวนศรี อนุสาวรีย์ 32/8
467 นางสาว สุขศิริ ขมเจริญ อนุสาวรีย์
468 นาง สุดา จิตพิศุทธิ์ อนุสาวรีย์ 88/85
469 นาย พรชัย ชะลิตะ อนุสาวรีย์
470 นางสาว สุรภา วิชิตตานนท์ อนุสาวรีย์ 25/40
471 นาย ศักดิ์ชัย เหล่ามีผล อนุสาวรีย์ 40/6334
472 นาย ไสว หงสมุทร อนุสาวรีย์
473 นางสาว คุณาสิน รุ่งแจ้งรัมย์ อนุสาวรีย์
474 นางสาว ผกามาส พงษ์ศิริวรรณ์ อนุสาวรีย์ 88/444
475 นางสาว วันทนี เงินกระแซง อนุสาวรีย์ 364
476 นาง วรรณวิมล จันทร์เหมือนเผือก อนุสาวรีย์
477 นางสาว พรสวรรค์ แก่นวงค์ อนุสาวรีย์
478 นาง รัตนิล แป้นสุวรรณ อนุสาวรีย์
479 นาย สนั่น นาเมือง อนุสาวรีย์
480 นาง ธนธรณ์ สมัครกิจ อนุสาวรีย์ 38
481 นาย สืบสกุล อาสนโกมล อนุสาวรีย์ 74
482 นาย บุญสม ละออรัตนศักดิ์ อนุสาวรีย์ 62/142
483 นาย บุญเหนือ พุทธบุรี อนุสาวรีย์ 5
484 นาย เจตตสิทธิ์ สิตยางกูร อนุสาวรีย์ 361/51
485 นาง อารี แสงอนุโณทัย อนุสาวรีย์ 107
486 นาย พุทะพร ซิมมณี อนุสาวรีย์ 39/138
487 นางสาว สุภาวดี ตั้งอารีรักษ์ อนุสาวรีย์ 105
488 นางสาว ศิริลักษณ์ ปล่องทอง อนุสาวรีย์ 225/41
489 นาย บรรทม รุ่งสว่าง อนุสาวรีย์ 146
490 นางสาว ศิริวรรณ ธรรมคุฬห์ อนุสาวรีย์ 368/1
491 นาง วรรณี ธรรมคุฬห์ อนุสาวรีย์ 434
492 นาง วาริณี แสงสุริยาภรณ์ อนุสาวรีย์ 151/2
493 นางสาว เปรมหทัย ขำเกษม อนุสาวรีย์ 69/70
494 นาง นพรัตน์ สุขาวรี อนุสาวรีย์ 2
495 นางสาว สมศจี ศิกษมัต อนุสาวรีย์ 29/20
496 นาง มุ่ยลั้ง ประเสริฐเลิศ อนุสาวรีย์ 364/9
497 นาย วีระศักดิ์ สุทธพงษ์ อนุสาวรีย์ 43/1141
498 นางสาว สิริพันธ์ อินตะนัย อนุสาวรีย์ 44/87
499 ส.อ. โฆษิต บุญชูกุศล อนุสาวรีย์ 29/166
500 นางสาว ประกายวรรณ ทนงศักดิ์ อนุสาวรีย์ 86
501 นาง นพรัตน์ รักษ์มณี อนุสาวรีย์
502 นาย สุริยา วงษ์ทอง อนุสาวรีย์
503 นาย ภวินท์ วิชชาวุธ อนุสาวรีย์ 39/54
504 นางสาว พรทิพย์ มีแก้ว อนุสาวรีย์ 37/161
505 นางสาว ดาราวรรณ สร้อยอินทร์ อนุสาวรีย์ 86/81
506 นาย รรงค์ฤทธิ์ วรขันธ์ อนุสาวรีย์
507 นาย พัชพล เจริญวราวงศ์ อนุสาวรีย์ 302
508 นางสาว ชดาพร อำภัยบุญ อนุสาวรีย์ 99/92
509 นาย ยศพร เหล่าลูกอินทร์ อนุสาวรีย์ 122/22
510 นาง จันทร์ทิมาภรณ์ จันทร์มะ อนุสาวรีย์ 19
511 นางสาว หงษ์ การถาง อนุสาวรีย์
512 นาง เง็กลั้ง เกษมสันติ อนุสาวรีย์ 557/112
513 นาย อธิรุจน์ สังขวาสี อนุสาวรีย์ 70/140
514 นางสาว นงลักษณ์ ดวงแก้ว อนุสาวรีย์ 88/87
515 นาย เสกสรร แซ่ยับ อนุสาวรีย์
516 นาง เพ็ญทิพย์ ชอบธรรม อนุสาวรีย์ 43/397
517 นาย อุทัย บัวครื้น อนุสาวรีย์ 30/191
518 นาง โสภา คำจันวงษ์ อนุสาวรีย์
519 นาง บัวเขียน แก้วเมือง อนุสาวรีย์
520 นางสาว สุนีย์ ลี้สุวรรณ อนุสาวรีย์
521 นางสาว สุวรรณา พึ่งเจริญ อนุสาวรีย์
522 นางสาว ศันสนีย์ คำชื่น อนุสาวรีย์ 115
523 นางสาว ชวพร สุระพัสดี อนุสาวรีย์ 361/50
524 นางสาว ปภาวดี อ่วมโพธิ์ อนุสาวรีย์ 1103
525 นาย หงษ์ คำชื่น อนุสาวรีย์
526 นางสาว ปภัสรา วิจิตตรานุรักษ์ อนุสาวรีย์
527 นาง กีรณา หงส์สิริ อนุสาวรีย์ 37/151
528 นาย วัชระ ลีลาวนาวัลย์ อนุสาวรีย์ 37/14
529 นาย นายอภิชาติ คำชื่น อนุสาวรีย์
530 นาย กฤษณ์ เชื้อวงศ์ อนุสาวรีย์
531 นางสาว กุสุมา พลราชม อนุสาวรีย์
532 นางสาว ปัทมา สุขเอม อนุสาวรีย์ 73
533 นางสาว มณฑิรา ประคองพันธ์ อนุสาวรีย์ 6
534 นางสาว ณิศาชล พลอำนวย อนุสาวรีย์
535 นาย ไพสิฐ คำภูแสน อนุสาวรีย์ 70/145
536 นาย ชูชาติ ศาสตร์สวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 18/2
537 นาง นันทนี บุญกิจอนุสรณ์ อนุสาวรีย์ 111/57
538 นางสาว รุจจิรา ธรรมราช อนุสาวรีย์
539 นางสาว ไพทิพย์ เหลืองเรืองรอง อนุสาวรีย์ 110/323
540 นาง นิสารัตน์ กายะสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 7
541 นางสาว วรรณภา ธัมมารักขิตานนท์ อนุสาวรีย์
542 นาง จุฑามาศ จาตุพงศ์ อนุสาวรีย์ 21
543 นาย พร้อมพันธ์ ฉลองศิริกุณ อนุสาวรีย์ 8
544 นาย ขวัญชัย พูลสมบัติภิญาโณ อนุสาวรีย์ 77/60
545 นางสาว สุจินดา เสนพริก อนุสาวรีย์
546 นาง ทรัพย์อำนวยพร จันทพันธ์ อนุสาวรีย์
547 นาย ธงชัย สุขจิต อนุสาวรีย์
548 นาย ประวิทย์ ว่องถิ่นปา อนุสาวรีย์
549 นางสาว คำบ่อ ไชยนรา อนุสาวรีย์
550 นาง มะลิ สุทธะลักษณ์ อนุสาวรีย์
551 นาง ระวีวรรณ ศิริสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 99/123
552 นาง พิมลรัตน์ สิทธิดำรงรัฐ อนุสาวรีย์ 35/18
553 นาย อลงกต ไปเจอะ อนุสาวรีย์
554 นาย สายชล พ่วงทอง อนุสาวรีย์ 12/69
555 นาย บุญชัย ลังลองสถิต อนุสาวรีย์ 72
556 นาย ประดิษฐ์ ช่วยประดิษฐ์ อนุสาวรีย์ 25/3
557 นาง ศศิเพ็ญ เจริญผล อนุสาวรีย์ 147
558 นาย ชัยวุฒิ พนมสารนรินทร์ อนุสาวรีย์ 45/7
559 นาย รุ่งโรจน์ ขันชะลี อนุสาวรีย์ 86/234
560 นางสาว สุกานดา สารการณ์ อนุสาวรีย์ 35
561 นางสาว วาณี ศุทธหฤทัย อนุสาวรีย์
562 นาย เกรียงสิทธิ์ คุณเดชานนท์ อนุสาวรีย์ 8/95
563 นางสาว รุ่งทิพย์ ขันชะลี อนุสาวรีย์ 86/67
564 นาย โชติอนันต์ รัตนวงษ์ อนุสาวรีย์
565 นาย ศัลย์ โพธิ์ทองธรรม อนุสาวรีย์ 244/96
566 พ.ต.ท. วิชัย ณรงค์ อนุสาวรีย์ 19/3
567 นาง สุวรรณา อมรางกูร อนุสาวรีย์ 107/1
568 นาง ชุติกาญจน์ ไถวฤทธิ์ อนุสาวรีย์
569 นางสาว จินตนา สุขทั่วญาติ อนุสาวรีย์
570 นาง นิยม ไข่ทอง อนุสาวรีย์ 9/63
571 นาย ไพลิน ธนะแพทย์ อนุสาวรีย์ 50/28
572 นาย ปิยชาติ เหลืองลักษณ์ อนุสาวรีย์ 9/142
573 นางสาว มนฤดี บุญมาศ อนุสาวรีย์
574 นาง สุดาภรณ์ ลีลาวนาวัลย์ อนุสาวรีย์ 37/15
575 นางสาว สุภัทรา สีเหลือง อนุสาวรีย์
576 นาย กัญชร มัททวีวงศ์ อนุสาวรีย์ 164
577 นาง สุพิน ชัยศรี อนุสาวรีย์
578 นาง สมพร เดชาคณิต อนุสาวรีย์ 108/302
579 นาง สมปอง ศรีสุข อนุสาวรีย์
580 นาย สานิตย์ หงษ์ชูเวช อนุสาวรีย์ 30/3
581 นางสาว พัชราภรณ์ น้อยจันทร์ อนุสาวรีย์
582 นาง สมบูรณ์ เกลี้ยงเกลา อนุสาวรีย์ 96/49
583 นางสาว จินตนา กล้าหาญ อนุสาวรีย์
584 นาย สาธิต มาเฮง อนุสาวรีย์
585 นางสาว พรธิดา ประเสริฐเลิศ อนุสาวรีย์ 19/46
586 นางสาว ลำไพร ลาแสน อนุสาวรีย์
587 นาย สุทธิศักดิ์ ชนะสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 99/213
588 นาย วิชัย เพ็ชรวงษ์ อนุสาวรีย์
589 นาย อรรจณน์ แผ่วจะโปะ อนุสาวรีย์ 450/10
590 นาง บุบผา อัตนโถ อนุสาวรีย์ 43/81
591 นางสาว ภาติยา ทันการ อนุสาวรีย์ 202/39
592 นาย วุฒิพงษ์ เวชยานนท์ อนุสาวรีย์ 51/48
593 นางสาว กาญจนา ทองอ่อน อนุสาวรีย์ 92/25
594 นาย บุญช่วย กิจบุรินทร์ อนุสาวรีย์ 24
595 นาย จิรวัฒน์ เผือกจีน อนุสาวรีย์
596 นาง รสรินทร์ จงธรรม อนุสาวรีย์
597 นาย กิม บุญกระจาย อนุสาวรีย์ 85/44
598 นางสาว ศรีนวล ภัทรานนท์ อนุสาวรีย์ 89
599 นาย ถวิล มีกิริยา อนุสาวรีย์ 11
600 นาย ประกาศิต ปานเทศ อนุสาวรีย์
601 นางสาว สมนึก ตะละสินธุ์ อนุสาวรีย์
602 นางสาว พรพรรณี จรัญยากร อนุสาวรีย์
603 นางสาว พูลศรี ละครวงศ์ อนุสาวรีย์ 9/90
604 นาย ปทุมทิพย์ โรจน์ศักดิ์ศรี อนุสาวรีย์ 99/237
605 นาย สุเทพ พิทักษ์ อนุสาวรีย์ 9/89
606 นางสาว อัรพร กลั่นสุวรรณ อนุสาวรีย์ 77/250
607 นาย ศิริวัฒน์ สุนธวรัตน์ อนุสาวรีย์ 29/517
608 นาง สุจินตนา โรจนวิภาค อนุสาวรีย์
609 นาย สุนนท์ ลาภผลทรัพย์ อนุสาวรีย์ 18/92
610 นาย วัชระ สินเอี่ยม อนุสาวรีย์ 77/61
611 จ.ส.ต. นพดล วิรธาดา อนุสาวรีย์ 395
612 นางสาว ณัฐนิชา ไกลวัลย์ อนุสาวรีย์
613 นาง นิตยา ภูรีวิโรจน์กุล อนุสาวรีย์ 44/38
614 นางสาว วนิดา มีคำทอง อนุสาวรีย์
615 นาย นายวีระ พึ่งบุญไพศาล อนุสาวรีย์ 37/51
616 นาย สุทธิพงษ์ สีโสพน อนุสาวรีย์
617 นาย วีระ สีมานนทปริญญา อนุสาวรีย์ 51/26
618 นาย ประดิษฐ์ ปากเมย อนุสาวรีย์
619 นางสาว เสาวลักษณ์ แซ่จึง อนุสาวรีย์
620 นาย สมศักดิ์ ลาดเพ็ง อนุสาวรีย์
621 นาย นคร นาเจริญ อนุสาวรีย์
622 นาง สุวรรณี โรจน์เกาะ อนุสาวรีย์ 89
623 นาย นายพิพัฒน์ เอี่ยมตระกูล อนุสาวรีย์ 84/75
624 นางสาว ชนกเนตร ชาญเวโรจน์ อนุสาวรีย์ 40/65
625 นาง กิตติยา ศิริมาตย์ อนุสาวรีย์ 111/58
626 นาย วรวิทย์ จันทวงค์ อนุสาวรีย์ 60/118
627 นางสาว สมคิด อุดตมะปัญญา อนุสาวรีย์ 50/62
628 นางสาว สิริพร โพพา อนุสาวรีย์
629 นางสาว ชลธิชา โตงาม อนุสาวรีย์
630 นาง ณัฐกฤตา กฤษนาม อนุสาวรีย์
631 นาย ชูศักดิ์ ลิมป์รุ่งพัฒนา อนุสาวรีย์ 30/161
632 นางสาว นารี กองปาน อนุสาวรีย์
633 นาย ไพรัช ทองหล่อ อนุสาวรีย์
634 นาย รวิศ สัมปุณณะโชติ อนุสาวรีย์ 225/15
635 นาย อาทร เถระพันธ์ อนุสาวรีย์
636 นาย อนุรักษ์ ระวิโรจน์ อนุสาวรีย์ 505/21
637 นางสาว มัทธณา ศรีนาค อนุสาวรีย์ 112
638 นาย สุข สุ่มมาตย์ อนุสาวรีย์ 49
639 นางสาว จันทร์วรรณ นิลกำแหง อนุสาวรีย์
640 นางสาว บังอรรัตน์ บัวศรี ท่าแร้ง
641 นาย วีระศักดิ์ ยิ้มใหญ่ ท่าแร้ง 114/10
642 นางสาว รุจิกร ปราโมทย์ ท่าแร้ง 159/298
643 นาง หทัยวรรณ สินบวรเศรษฐ์ ท่าแร้ง 119/223
644 ดาบตำรวจตรี วสันต์ อังกระโทก ท่าแร้ง 100/246
645 นางสาว บัวหลวง เพ่งเล่งดี ท่าแร้ง 89/555
646 นาย ไสว จันทร์หอม ท่าแร้ง 139/160
647 นางสาว ทิพากร เลิศวีรนนทรัตน์ ท่าแร้ง 5/181
648 นางสาว วนาพร เกษแก้ว ท่าแร้ง 241
649 นางสาว สกาวรัตน์ กษมาประพฤทธิ์ ท่าแร้ง 39/70
650 นางสาว นันทนา วัฒนวาณิชย์ ท่าแร้ง 121/57
651 นาย ณัฐเนตร คำปลิว ท่าแร้ง 159/262
652 นาย วัชรพล เจียมประเสริฐ ท่าแร้ง 120/246
653 นาง ละมาศ วิศวพรสุนทร ท่าแร้ง 269
654 นาง ทักษินันท์ ซุ่นอื้อ ท่าแร้ง 17/121
655 นาง อุไลวรรณ ขานเพราะ ท่าแร้ง 18/234
656 นาย อภิวัฒน์ ชูบรรจง ท่าแร้ง 40/23
657 นาย ณรงค์ ลือสาคร ท่าแร้ง 199/23
658 นาง ปณิสรา ชุติกาญจนเดชาธร ท่าแร้ง 159/260
659 นางสาว วันวิสาข์ บุญวงษ์ ท่าแร้ง 199/11
660 นางสาว ยพิณ ไกรทองสุข ท่าแร้ง 65
661 นางสาว ปานหทัย คุวจันทรานันท์ ท่าแร้ง 111/414
662 นาง อุษา โม่งใส ท่าแร้ง 99/234
663 นางสาว บุศรา เจริญพืช ท่าแร้ง 64/9
664 นาง ทองใบ ใบบัว ท่าแร้ง 117/281
665 นาย ธนะสิทธิ์ ศรีพานิช ท่าแร้ง 1/272
666 นาง เพ็ญภักดิ์ ชุมอักษร ท่าแร้ง 139/62
667 นาย ธรรมชารัตน์ สิงห์ทองไทย ท่าแร้ง 46/51
668 นางสาว สมบัติ สุขมี ท่าแร้ง
669 นาง วนิดา อุไรสกุล ท่าแร้ง
670 นางสาว สุกัลญา โพธิ์ศรีศาสตร์ ท่าแร้ง
671 นาย สมศักดิ์ เหมเปี่ยม ท่าแร้ง 179/95
672 นาย บุญสือ หนุนดี ท่าแร้ง
673 นาง อรุณี ชมะโชติ ท่าแร้ง 161/34
674 นาง ชนิดา เย็นยามสุข ท่าแร้ง 2/44
675 นางสาว ภัทรวดี สุวัฒนกร ท่าแร้ง 44/81
676 นาย ชาตรี ต้นดี ท่าแร้ง 58
677 นาย พลศักดิ์ เกียรติธีรชัย ท่าแร้ง 126/186
678 นาย สันติ ลีลาพิสุทธิ์ ท่าแร้ง 121/109
679 นาง จำรัส ศุภการ ท่าแร้ง 89/469
680 นาง สุมาลี ทองอร่าม ท่าแร้ง 44/34
681 นาง สมคิด อนุพันธ์ ท่าแร้ง 137/31
682 นาย ชาตรี มังกรไชยา ท่าแร้ง 119/317
683 นาย สมลักษณ์ ทิพย์สุข ท่าแร้ง 55/5
684 นางสาว สุจิตรา สุคนธมัต ท่าแร้ง 88/368
685 นาย จักรกฤษณ์ เทียนสิวากุล ท่าแร้ง 222/52
686 นาย สุรัตน์ ทวีกาญจน์ ท่าแร้ง
687 นาย จำเป็น แซ่โค้ว ท่าแร้ง 17/35
688 นาย วิทิต สุวรรณกุล ท่าแร้ง 99/162
689 นาย มีชัย วุฒิเขตต์ ท่าแร้ง 155/123
690 นาย สุรพล สุทธภักดี ท่าแร้ง 81/4
691 นางสาว พวง แผนกรถ ท่าแร้ง
692 นาย สุธรรม ลัคนสุทิน ท่าแร้ง 137/288
693 นาย จตุพล บุศยารัศมี ท่าแร้ง 200/155
694 นาย รัตนาวุธ พิสิฐโสภากร ท่าแร้ง
695 นางสาว สุนีย์ วงศ์อร่ามวิไล ท่าแร้ง 2/31
696 นาย นิพนธ์ เดียมขุนทด ท่าแร้ง 66/1
697 นาย ชัชวาลย์ ประดิษฐ์กุล ท่าแร้ง
698 นาง กิมไล ศิริขจรศักดิ์ ท่าแร้ง 37/94
699 นาย ศักดิ์สุริยา กุลอักษร ท่าแร้ง 20/3
700 นาย ไพโรจน์ ศิริเลิศๆ ท่าแร้ง 58/3
701 นาย ชัยพร สามสี ท่าแร้ง
702 นาย ถิรวัฒน์ อานุภาพไตรภพ ท่าแร้ง 64/5
703 นาง ภัสสร อัครวุฒิพูนสิน ท่าแร้ง 166/3
704 นางสาว สรียา ศรีไข่มุกต์ ท่าแร้ง 179/93
705 นางสาว นิศารัตน์ วังขุมทอง ท่าแร้ง 6/603
706 นาย นิรุตต์ สงแก้ว ท่าแร้ง
707 นาง เนย ดาวมณี ท่าแร้ง 99/68
708 นางสาว บังอร ศรีบุญเรือง ท่าแร้ง 80/6
709 นางสาว วชิราลักษณ์ ศรีลักษณ์ ท่าแร้ง 5
710 นาย พงค์เดช แซ่เฮง ท่าแร้ง 155/12
711 นาย นพดล ลิขิตยั่งยืน ท่าแร้ง 9/376
712 นาย พิสิษฐ์ จอมเกียรติกุล ท่าแร้ง 79/107
713 นาย อุดม เพ็ชรมะณี ท่าแร้ง 80/7
714 นาย ชัชวาล สุทธิสอาด ท่าแร้ง 89/412
715 นาง รุจิรา ดวงเพ็ชรแสง ท่าแร้ง 40/82
716 นาง อัจฉรา เมืองครุธ ท่าแร้ง 159/733
717 นางสาว ณัฐธนาน์ กาญจนาโชติพิภัช ท่าแร้ง 189/39
718 นาย พงศกร หัตถิยา ท่าแร้ง 17/1
719 นางสาว หทัยรัตน์ สมสุข ท่าแร้ง 83/17
720 นางสาว สุมนา แจวเจริญวงศ์ ท่าแร้ง 55/111
721 นาย ภัชชภณ แก้วกาเหรียญ ท่าแร้ง
722 นาย ชัชวาลย์ ทิพม่อม ท่าแร้ง 37/11
723 นางสาว จารุพันธ์ จันทร์ทิม ท่าแร้ง 41/3
724 นาง พิมพา วงศ์วิวัฒน์ ท่าแร้ง
725 นางสาว สุจิตรา จันธิราช ท่าแร้ง 134/233
726 นาย ตรี ตรีรัตน์พันธุ์ ท่าแร้ง 239/2
727 นางสาว ณัฐิยา มาสิงห์ ท่าแร้ง 118
728 นาง จินตนา ตงสกุลรุ่งเรือง ท่าแร้ง 78/151
729 นาย เต้ง แซ่โง้ว ท่าแร้ง
730 นาง ภัทรพร แดงปง ท่าแร้ง 18/232
731 นาย วรวุฒิ พูนประสิทธิ์ ท่าแร้ง 236/8
732 นาง รติรัตน์ คามาโซ ท่าแร้ง 222/330
733 พ.ต.อ. เกษม ลักษณะวิมล ท่าแร้ง 100/105
734 นางสาว ลัดดา มีคง ท่าแร้ง 200/154
735 นางสาว นัจนันท์ ทองลอย ท่าแร้ง 200/25
736 นางสาว มนัสนันท์ เขียวอัมพร ท่าแร้ง 23/7
737 นาย ธวัชชัย ติ๊บโคตร ท่าแร้ง
738 นาย เชาว์ เจิมจำรูญ ท่าแร้ง 46/69
739 นาง ชลธิชา เอี่ยมจำรุญ ท่าแร้ง
740 นาง ศิริสุข สุขวณิชไพบูลย์ ท่าแร้ง
741 นาง ช้อน ส้มเกลี้ยง ท่าแร้ง
742 พ.ต.ต. วรฤทธิ์ บำเพ็ญบุญ ท่าแร้ง 100/46
743 นาย สมพงษ์ เหล่าพงศ์ปรีดา ท่าแร้ง 39/40
744 นาย จตุพร สะวิคามิน ท่าแร้ง 55/8
745 นางสาว ศุจิกา พละพงศ์ ท่าแร้ง 209/3
746 นาย สุเมธ เตชะขจรเกียรติ ท่าแร้ง 19/87
747 นางสาว เซี่ยมไทย แซ่โห ท่าแร้ง 102/47
748 นางสาว วรรณี เลขมาศ ท่าแร้ง
749 นางสาว พิชญา ธนพัฒน์เจริญ ท่าแร้ง 65/69
750 นาย กฤษณะ สอนชม ท่าแร้ง
751 นาย บุญมี ไชยวาฤทธิ์ ท่าแร้ง 160
752 นาง ชลิภา เสื้อวิจิตร ท่าแร้ง 1163
753 นาย ศุภชัย ธนพัฒน์เจริญ ท่าแร้ง 89/8
754 นางสาว รดี สมบูรณ์ ท่าแร้ง 102/438
755 นาย กฤษดา ศรีกุลา ท่าแร้ง 102/51
756 นาย วัชรชัย จินดายะพาสิชย์ ท่าแร้ง 159/17
757 นาง ณัฐวรรณ เปียลัดดา ท่าแร้ง 7/142
758 นาย ธีระชัย กอแก้ว ท่าแร้ง 100/201
759 นางสาว ภัทรา เล้าเจริญพนา ท่าแร้ง 111/865
760 นาง รัตนี แซ่โห ท่าแร้ง 102/122
761 นางสาว ทิพวัลย์ บุญรักษณ์ ท่าแร้ง
762 นาย เอื้อมพร ไทรแก้ว ท่าแร้ง 89/242
763 นาง ศลิษา วันลาราษฤร์ ท่าแร้ง 89/427
764 นาย ภณเทพ ยศยิ่งโอฬาร ท่าแร้ง 114/8
765 นาย วิกรม รังสินธุ์ ท่าแร้ง 90/119
766 นาง กุลวดี คุณาพรไพโรจน์ ท่าแร้ง 5/50
767 นาย ธีรวัฒน์ สมเชื้อ ท่าแร้ง 119/264
768 นาง เพยาว์ สวรรณน้อย ท่าแร้ง 108
769 นาง กอบกุล พึ่งสุชนสุนทร ท่าแร้ง 200
770 นางสาว นุจรีย์ ประยูรมหิศร ท่าแร้ง
771 นาง ยุพิน นนทลักษณ์ ท่าแร้ง 67/3
772 นางสาว ลักขณพร น้อยเมืองคุณ ท่าแร้ง 6/575
773 นาย ณรงค์ ตั้งระดมสิน ท่าแร้ง 56/63
774 นาย สมสุข ชื่นศิริ ท่าแร้ง
775 นาย นภหิรัณย์ คชวงษ์ ท่าแร้ง 90/100
776 นางสาว สุนันทา เจียมบุญ ท่าแร้ง 144/161
777 นาย นาวิน เป้าพงษ์งาม ท่าแร้ง 88/176
778 นางสาว อุษา แสงแจ่ม ท่าแร้ง 179/10
779 นางสาว กันตา สิทธิกุลไพศาล ท่าแร้ง
780 นาง ปราณี ธรรมวณิชย์ ท่าแร้ง 98/4
781 นาง นันท์พร คชารักษ์ ท่าแร้ง 18/285
782 นาย ไชย์สุพัชร์ มูลศรีแก้ว ท่าแร้ง 99/169
783 นางสาว ทวีวรรณ โตศักดิ์สิทธิ์ ท่าแร้ง 5/96
784 นาย วสันต์ นครสุวรรณ ท่าแร้ง
785 นางสาว ชรินทร สมพงษ์สิริภพ ท่าแร้ง 117/75
786 นางสาว วิภารัตน์ ปิดสา ท่าแร้ง 159/236
787 นาง พรรณี ประจันเขตต์ ท่าแร้ง 18/238
788 นางสาว วาทินี กฤษณะพันธ์ ท่าแร้ง 17/60
789 นางสาว อัจฉรา แดงสกุล ท่าแร้ง 1/31
790 ร.ต. อรรคยุทธ อดุลยพันธ์ ท่าแร้ง 211
791 นาย เอนก ไกลถิ่น ท่าแร้ง 150
792 นางสาว ดวงกมล แซ่เหลือง ท่าแร้ง
793 นางสาว สุปราณี โพธิ์สุวรรณ์ ท่าแร้ง 22/18
794 นาง ขวัญใจ นิยม ท่าแร้ง
795 นางสาว วรรณนภา พิเคราะห์กิจ ท่าแร้ง 9/6
796 นางสาว พัชรี ประดับทอง ท่าแร้ง
797 นาย จริวัฒน์ ยุทธยง ท่าแร้ง 96/71
798 นาย จำนอง ดาราวงษ์ ท่าแร้ง 4
799 นาย วินิจ ชูเอน ท่าแร้ง 501/235
800 นาย เศกสิษฐ์ สารพูนทรัพย์ ท่าแร้ง 18/292
801 นาย ฐิติรัฐ ผลภาษี ท่าแร้ง 88/250
802 นาง ไพรินทร์ โชติกรรณยุธร์ ท่าแร้ง 6/464
803 นาย บัญชา วงษ์สมุทร ท่าแร้ง 18/263
804 นางสาว ธมน กิตติเดชปรีชา ท่าแร้ง 200/6
805 นาย วัชร ภูริวิโรจน์กุล ท่าแร้ง 44/37
806 นาย เอกลัคน์ วรรณีร์ ท่าแร้ง 44/121
807 นาย พัสกร ขุมทอง ท่าแร้ง
808 นาย เจษฏาพร เนาวลักษณ์ ท่าแร้ง 89/264
809 นาย ภาณุภัค โมกขศักดิ์ ท่าแร้ง 31
810 นาง จันแก้ว พิณทอง ท่าแร้ง
811 นาง ดาว ดิเรกลาภ ท่าแร้ง 188/37
812 นาย ธรรมชาติ ใจดี ท่าแร้ง
813 นางสาว สุกัญญา อุดมเสถียร ท่าแร้ง
814 นาย บัญชา ช่างดี ท่าแร้ง 88/181
815 นาย พิสิฐ วัชรกาญจนาภรณ์ ท่าแร้ง 200/71
816 นาย โอ๊ต ศิริชัย ท่าแร้ง
817 นาย สรรชนก สวรรณทัต ท่าแร้ง 88/63
818 นาง ธัญสินี บุญธนาพิบูลย์ ท่าแร้ง 119/109
819 นาย พัฒน์ จิตธนากรนุกูร ท่าแร้ง 7/67
820 นางสาว ปุณยนุช จินโนรส ท่าแร้ง 6/654
821 นาย อิทธิเดช ศิริขันธ์ ท่าแร้ง 200/118
822 นาง ศจี เพาลี ท่าแร้ง 56/225
823 นาง จิราภา แก้วมุกดารัตน์ ท่าแร้ง 52/22
824 นาย ปรีชา ป้อมแก้ว ท่าแร้ง 41
825 นาย สุรศักดิ์ ทวีศิลป์ ท่าแร้ง 38/56
826 นาย ณัฐวัชร์ วรนพกุล ท่าแร้ง 99/208
827 นาย ธวัชชัย เลิศจตุรภัทร ท่าแร้ง 56/23
828 นางสาว ภัทรลดา อังพัฒนารุ่งเรือง ท่าแร้ง 37/21
829 นาย คมจักร โตวัฒนกูร ท่าแร้ง 65/12
830 นาย ประวัติ สันติจิตรุ่งเรือง ท่าแร้ง
831 นางสาว ยลธน โตวัฒนกูร ท่าแร้ง 65/75
832 นางสาว ทิพย์วรรณ นางเมาะ ท่าแร้ง 65/90
833 นาย อุเสน ถิ่นเกาะแก้ว ท่าแร้ง 65/77
834 นาง มนวดี บัวสนธ์ ท่าแร้ง 9/388
835 นาย พิพัฒน์ รุจิราธร ท่าแร้ง 39/140
836 นาย รัตนชัย อำมฤต ท่าแร้ง
837 นางสาว ศิรประภา นวลตา ท่าแร้ง
838 นาย เฉลิมเกียรติ วรภัทรพานิชย์ ท่าแร้ง 111/533
839 นางสาว จิดาภา ต่ายประยูร ท่าแร้ง 111/74
840 นางสาว ชุษณา ศุขโรจน์ ท่าแร้ง 57/26
841 นางสาว กุลธิดา ภาสุรกุล ท่าแร้ง 222/335
842 นาย ภูษิต วาณิชวิวัฒน์ ท่าแร้ง 1/9
843 นาย วัฒนา ฐาปนกุลศักดิ์ ท่าแร้ง 102/544
844 นางสาว นนทรี เหลืองอ่อน ท่าแร้ง 5/154
845 นาง ปาริชาต แววเพ็ชร ท่าแร้ง 44/155
846 นาย สุขสันต์ มั่นจันทร์ ท่าแร้ง
847 นาย ปรเมศร์ กะลัมพะเหติ ท่าแร้ง 3/185
848 นาย สมชาญ ศุภปีติพร ท่าแร้ง 9/69
849 นาง ประนอม ทัศน์เสถียรวงศ์ ท่าแร้ง 39/181
850 นาย สุพล แสงศรี ท่าแร้ง 258/11
851 นาย ศุภชัย สิทธิพิทักษ์ ท่าแร้ง 159/402
852 นาย มิ่งขวัญ ไกรสอน ท่าแร้ง 111/543
853 นางสาว วิมล เทพา ท่าแร้ง
854 นางสาว สุทธาทิพย์ เวชโช ท่าแร้ง 186/3
855 นาย กิตติชัย ภัทรพงศ์ดิลก ท่าแร้ง 222/59
856 นางสาว กรัณฑรัตน์ จิวะชาติ ท่าแร้ง 459/94
857 นาย สุรเทพ นภาล้อมเดือน ท่าแร้ง 14/149
858 นาย รณฤทธิ์ ซื่อวาจา ท่าแร้ง 459/99
859 นาย อภิชาติ วงศ์ประเสริฐกุล ท่าแร้ง 459/123
860 นางสาว ปิยรัตน์ สุวรรณชาติ ท่าแร้ง 38/24
861 นางสาว สุนิดา ภัทรประภากุล ท่าแร้ง 90/215
862 นางสาว ถิรดา วงศ์พานิช ท่าแร้ง 144/39
863 นางสาว อัญชลี ประเสริฐ ท่าแร้ง 56/169
864 นาย รณรงค์ โฉมอินทร์ ท่าแร้ง 90/5
865 นาย โยธิน มุทะระพัฒน์ ท่าแร้ง 88/224
866 นางสาว ทิวาทิพย์ ศรีณัษฐพงษ์ ท่าแร้ง 41/12
867 นางสาว รติกร ลู่บุญเกรียงไกร ท่าแร้ง 41/11
868 นางสาว ปฐมาภรณ์ หิรัญลาภ ท่าแร้ง 41/10
869 นาย ธนิตศักดิ์ ศรีณัษฐพงษ์ ท่าแร้ง 41/9
870 นาง จริยา ลิมประภูวิวัฒนา ท่าแร้ง 121/483
871 นาย ศราวุธ วงษ์รัตน์ ท่าแร้ง 101/7
872 นาย อติวุฒิ เศวตนันทน์ ท่าแร้ง 15
873 นางสาว อรัญญา ยิ้มแย้ม ท่าแร้ง 222/151
874 นาย ประยูร ศรีเมืองช้าง ท่าแร้ง 46/133
875 นาย สุนทร รักศรี ท่าแร้ง 290/105
876 นาย ณัฏฐเดช พุทธศรี ท่าแร้ง 128
877 นางสาว สุทธีรา รามสูต ท่าแร้ง 155/209
878 นางสาว นรารักษ์ เอกเจริญชัย ท่าแร้ง 200/133
879 นาง รัชนี บัวหลวง ท่าแร้ง 65/27
880 นาย ศิลป์ชัย ชาตะมีนา ท่าแร้ง
881 นาย วิจิตร ตรีสุนทรรัตนื ท่าแร้ง 144/24
882 นางสาว คัทรียา ธราสุวรรณ ท่าแร้ง 98/103
883 นาย อิศรา สมศรี ท่าแร้ง 70/86
884 นาง เจษฎา ปราบ ท่าแร้ง 46/248
885 นาย วิเชียร สมภพรุ่งโรจน์ ท่าแร้ง 5/321
886 นาง พิไลวรรณ สมุทรพงษ์ ท่าแร้ง 200/94
887 นางสาว สุภาณี รุจิรังค์กูร ท่าแร้ง 147/9
888 นางสาว ชญาณิศา ตัณฑวณิช ท่าแร้ง 46/92
889 นาง คำมี ขุนศรี ท่าแร้ง
890 นาย สมนึก กังแฮ ท่าแร้ง 102/274
891 นางสาว ธัญรัตน์ เหลืองพิศาลพร ท่าแร้ง 155/97
892 นางสาว ธารีวรรณ ประเสริฐสุข ท่าแร้ง 48/60
893 นางสาว วรัชยา แหเกิด ท่าแร้ง
894 นาง อรษา ศรีเมือง ท่าแร้ง 64/1
895 นาง รัชนีกร เล่งอี้ ท่าแร้ง 72
896 นาง สุพิน รุ่งชวาลนนท์ ท่าแร้ง 96/36
897 นาง ชลอารีย์ วาสินานนท์ ท่าแร้ง 39/184
898 นาย ขวัญ เฮงสวัสดิ์ ท่าแร้ง
899 นาง ฐาปณีย์ ไชยนันทน์ ท่าแร้ง 18/119
900 นาย วิทยา พรหมดิเรก ท่าแร้ง 139/233
901 นางสาว จิราภา ตระกูลวัฒนา ท่าแร้ง 32/65
902 นาย มั่น แน่นหนา ท่าแร้ง
903 นาย เอนก เปียลัดดา ท่าแร้ง 5/90
904 นาง สอาด ขำบาง ท่าแร้ง
905 นางสาว เสาวลักษณ์ เลิศพงศ์พิรุฬห์ ท่าแร้ง 200/160
906 นาง สมจิตต์ คำธรรม ท่าแร้ง 37/101
907 นาง บุญส่ง อิ่มวัน ท่าแร้ง
908 นาย ศิวัสว์ นิติธรรมบัณฑิต ท่าแร้ง 66/4
909 นางสาว สุพัตรา คงกล้า ท่าแร้ง 37/46
910 นาย หิมวัต ถนัดค้า ท่าแร้ง 222/385
911 นางสาว นันท์นภัส คงกล้า ท่าแร้ง 37/117
912 นางสาว ขนิษฐา ขอชิดกลาง ท่าแร้ง
913 นาง ธัญญพัทธ์ เฉลียวปิยะสกุล ท่าแร้ง 126/80/81
914 นาง นิธิมา เอื้ออำพน ท่าแร้ง
915 นาย ลิขิต เลาบวรเศรษฐี ท่าแร้ง 9/384
916 นาย แสง พะวร ท่าแร้ง
917 นาง มณีวรรณ กมลพัฒนะ ท่าแร้ง 46/2
918 นาย อนุวัฒน์ เสมอหน้า ท่าแร้ง 64/6
919 นางสาว นันธิยา แถลงการณ์ ท่าแร้ง 103
920 นาย ดิชษ์ฐพงษ์ บุราณเศรษฐ ท่าแร้ง 90/191
921 นางสาว ปิยะพร วรเมธามาศ ท่าแร้ง
922 นางสาว ธีรา เอื้อเฟื้อ ท่าแร้ง 99/96
923 นาย สหัส บัณฑิตกุล ท่าแร้ง 99/253
924 นาย โชคชัย วาสินานนท์ ท่าแร้ง 57/18
925 นางสาว สมพร ศุภติธรรม ท่าแร้ง 179/105
926 นาย สมวุฒิ ศรีธูป ท่าแร้ง
927 นางสาว สุภาภรณ์ ธรรมชาติ ท่าแร้ง 23/4
928 นาง เสถียร รุณภัย ท่าแร้ง 120/67
929 ด.ต. นนทวัชร์ เกษมสุขวัฒนันท์ ท่าแร้ง
930 นาย ประภาส ศรีพัฒน์ ท่าแร้ง
931 นาง นรลักษณ์ พรหมภัตต์ ท่าแร้ง 159/411
932 นางสาว ฉมามาศ ซ้อนกระโทก ท่าแร้ง
933 นาย ชนินทร์ ณ ไพรี ท่าแร้ง 159/93
934 นาง สมพร อัตถาโพธิ์ ท่าแร้ง
935 นาย อรรคพล จงตระกูล ท่าแร้ง 90/102
936 นาง พรปวีณ์ เดชโชติพิสิษฐ์ ท่าแร้ง 200/119
937 นาย สมศักดิ์ เพ็ชรหงษ์ ท่าแร้ง
938 นาย พิบูลย์ มะนะโส ท่าแร้ง 159/496
939 นาย สมชาย สาลี ท่าแร้ง 76/5
940 นางสาว สำรวย ปิติสม ท่าแร้ง
941 นาย เก่งการ เกลียวปิยะ ท่าแร้ง 38/345
942 นาง ณัฐกานต์ อุดมสารี ท่าแร้ง
943 นาย ศรายุทธ โกวิทธนานนท์ ท่าแร้ง 200/158
944 นางสาว ปุญนิศา ปิตินิตย์นิรันดร์ ท่าแร้ง 15/24
945 นาย อนันตชัย อ่อนคำผาง ท่าแร้ง 139/105
946 นาย ทวีศักดิ์ เย็นสถิตย์ ท่าแร้ง 46/148
947 นาย ธณู เวียงคำ ท่าแร้ง
948 นาย ชัชวาล ชินพัฒนวานิช ท่าแร้ง 121/79
949 นาย วีรชัย กิตตินิเวศน์กุล ท่าแร้ง 5/144
950 นาย นพพร ใจเที่ยง ท่าแร้ง 121/71
951 นาง เพ็ญศรี วิวรรธนมาศ ท่าแร้ง 68/3
952 นาย นรรัตน์ สวัสดิเวช ท่าแร้ง 159/48
953 นางสาว ภัทร์ทธรณ์ ตันประเสริฐวงศ์ ท่าแร้ง 17/103
954 นางสาว กนิษฐา จันทรา ท่าแร้ง 290/139
955 นาง นิภา ชัยกลิ่น ท่าแร้ง 46/37
956 นาย วิจารณ์ นันทวิจารณ์ ท่าแร้ง 159/129
957 นาง พรรณี เทียนรุ่งเรือง ท่าแร้ง 65/60
958 นาย สุชาติ นิลเกาะ ท่าแร้ง 90/105
959 นาย ธวัชชัย นราวศินชัย ท่าแร้ง 203/12
960 นาย วิทวัส ไกรสุวรรณสาร ท่าแร้ง 50/29
961 นาง ณัชชา สิริจารุพล ท่าแร้ง 89/154
962 นาง บรรจง วีระสอน ท่าแร้ง 235/1
963 นาย สมบูรณ์ ชื่นรพีพัฒน์ ท่าแร้ง 79/1
964 นาย เสรี ชื่นรพีพัฒน์ ท่าแร้ง 79/2
965 นาย เอนก ผลมะขวิด ท่าแร้ง 213
966 นางสาว นิตยา สุขน่วม ท่าแร้ง 145/31
967 นาง จุรีรัตน์ เจริญพงศ์ ท่าแร้ง 64/3
968 นาง ลักขนา นิลศิริ ท่าแร้ง
969 นางสาว โสม เปล่งสันเทียะ ท่าแร้ง
970 นาย ไชยฤทธิ์ เชาว์วิจิตร ท่าแร้ง 32/15
971 นางสาว ธัญรัศม์ ศิริโรจน์ธนดล ท่าแร้ง 127/3
972 นาย อังกูร ภัทรพงศ์ไพศาล ท่าแร้ง 65/104
973 นาย สนิท กิ่งไม้กลาง ท่าแร้ง 139/64
974 นางสาว ปรารถนา เกิดสนอง ท่าแร้ง
975 นาง บุญช่วย อุดมสถารัตน์กุล ท่าแร้ง
976 นาย คธา ชมศิลป์ ท่าแร้ง 30/6
977 นาย ไพรัช ดาวังปา ท่าแร้ง 19/45
978 นางสาว ไข่ เกษียรพรมราช ท่าแร้ง
979 นาง สัมฤทธิ์ ทองด้วง ท่าแร้ง
980 นาง มีนา สมน้อย ท่าแร้ง
981 นางสาว ปวรรัตน์ พุทธศิริ ท่าแร้ง 3/58
982 นางสาว สุจิรา โยธาวงค์ ท่าแร้ง
983 นาย จตุฤทธิ์ จันทรกานต์ ท่าแร้ง 130/13
984 นาย สุทธิชัย แซ่โค้ว ท่าแร้ง 59/164
985 นางสาว อุษณีย์ ศิริสุโขดม ท่าแร้ง 102/45
986 นาง บัวทิพย์ จันทรกานต์ ท่าแร้ง 130/10
987 นาง ธัญลักษณ์ ไชยกัณทา ท่าแร้ง 55/89
988 นาย ธนาสินธุ ศรีสุข ท่าแร้ง 90/109
989 นางสาว อรชุมา ธรรมกานี ท่าแร้ง 90/106
990 นาย ชัชวาล สมประเสริฐสุข ท่าแร้ง 222/41
991 นาย ใต้ฟ้า เมฆบุญส่งลาภ ท่าแร้ง 119/278
992 นาย พุด ถมคำ ท่าแร้ง 9/7
993 นาย กิตติ์ธเนศ รอดเฉย ท่าแร้ง 119/277
994 นาย สันติภาพ พิพัฒน์ภานุวิทยา ท่าแร้ง 56/23
995 นาย วิเชียร วิริยะธรรมกุล ท่าแร้ง 55/6
996 นาง ดวงเดือน พิพัฒน์ภานิวิทยา ท่าแร้ง 56/24
997 นาย นิคม พูลสวัสดิ์กิติกูล ท่าแร้ง 18
998 นางสาว ประเจน มะธิตา ท่าแร้ง
999 นางสาว กานต์พิมพ์ นิธิวานิชย์ ท่าแร้ง 78/104
1000 นางสาว ทิพาพร ภาคสุข ท่าแร้ง 159/73
1001 ดาบตำรวจตรี บุรินทร์ จันทร์ประจำ ท่าแร้ง 100/240
1002 นางสาว เพชรรัตน์ อุบลเรียบร้อย ท่าแร้ง 48/35
1003 นางสาว มัสลิน แสวงทรัพย์ ท่าแร้ง
1004 นาย พจน์ กองพุฒิ ท่าแร้ง 9
1005 นาย สมพร มนตรี ท่าแร้ง 117/193
1006 นาง ชุลีกร สุขเกษม ท่าแร้ง 139/148
1007 นาง ถนอมศรี นุกูลเชาวน์ ท่าแร้ง 235
1008 นาย เทียนชัย จันทร์บุญเจือ ท่าแร้ง 2/35
1009 นาย วีรยุทธ ขำขนิษฐ์ ท่าแร้ง 65/4
1010 นางสาว วรรณา ทินอยู่วงษ์ ท่าแร้ง 17/185
1011 นาง สุนีย์ พุ่มกุมาร ท่าแร้ง 17
1012 นาย ประทิน ลิมปนะจินดา ท่าแร้ง
1013 ร.อ. เดชา บูรณะพิมพ์ ท่าแร้ง 39/54
1014 นาย บุญมี วันทอง ท่าแร้ง
1015 นางสาว ณัฐธยา ชัยวิเชียร ท่าแร้ง 111/840
1016 นาย ปิยะ มิ่งแก้ว ท่าแร้ง 2/171
1017 นาย ราชัน แก้วนัน ท่าแร้ง 38/101
1018 นางสาว สายใจ ผดุงทรัพย์ ท่าแร้ง 48/7
1019 นาย นินนาท สาราจิตต์ ท่าแร้ง 38/59
1020 นาย ชัชฏา มงคลนรกิจ ท่าแร้ง 119/216
1021 นาย นรเศรษฐ์ บุญพารักษ์ ท่าแร้ง 15
1022 นาย สุรักษ์ สุขเสวี ท่าแร้ง 70/149
1023 นาย วัชรินทร์ หุมแพง ท่าแร้ง 79/111
1024 นาย วิลาศ พรมเกตุ ท่าแร้ง 46/187
1025 นางสาว เนตรนภา เจริญธนปรีชา ท่าแร้ง 46/143
1026 นาย บุญชู แก้วโมรา ท่าแร้ง 58
1027 นางสาว สุภาพร อารีย์ ท่าแร้ง
1028 นาง มณีทิพ ทองชัยภูมิ ท่าแร้ง 32/152
1029 นาย ชัยภัทร เต็มธนาโชติ ท่าแร้ง 44/84
1030 นาย ศักดิ์ชัย ว่องบรรจงหาร ท่าแร้ง 56/12
1031 นาย วีระชัย เสนานิล ท่าแร้ง 161/104
1032 นาย บุญเสริม บุญงาม ท่าแร้ง 119/91
1033 นาง อาภา อัศวบุตร ท่าแร้ง
1034 นาง เปรมจิต จึงถาวรสถิตย์ ท่าแร้ง 56/250
1035 นางสาว จิราพร ทิพย์คงคา ท่าแร้ง 18/98
1036 นาง นันทวัน มานวธงชัย ท่าแร้ง 3/165
1037 นาง มัลลิกา วีระวิทยานันต์ ท่าแร้ง 7/184
1038 นาง สมทรง ผลเนืองมา ท่าแร้ง 145/31
1039 นาย วิศิษฐ์ วรรณศิริเพชร ท่าแร้ง 2
1040 นาง นวรัตน์ เห็นพิทักษ์ ท่าแร้ง 99/203
1041 นาย นพรัตน์ พันไธสง ท่าแร้ง
1042 นางสาว ผกามาศ บุญบรรจง ท่าแร้ง 161/23
1043 นางสาว ภณิตา โลณะปาลวงศ์ ท่าแร้ง 161/86
1044 นางสาว จุรีรัตน์ ชลอกลาง ท่าแร้ง
1045 นาย สมสกุล บุญกำพร้า ท่าแร้ง 121/14
1046 พ.อ. ชาญ อุนะพำนัก ท่าแร้ง 161/52
1047 นาย ปรีชา คูณแก้ว ท่าแร้ง
1048 นาย กฤษณ์ จารุทะวัย ท่าแร้ง 65/42
1049 นาง จำลอง อินเลี้ยง ท่าแร้ง 81/9
1050 นาย ธวัชชัย สายสมุทร ท่าแร้ง 120/70
1051 นางสาว พิมพ์ชยา วัฒนกุลโยธิน ท่าแร้ง 9/230
1052 ว่าที่ ร.ต.ต.หญิง ธนวรรณ พื้นผา ท่าแร้ง 100/236
1053 นางสาว อนงค์ โลโห ท่าแร้ง 83/8
1054 นาง สุชาดา กลัดแก้ว ท่าแร้ง 83/159
1055 นาง ศิริพรรณ สุขะเศวต ท่าแร้ง
1056 นาย นรุตม์ เพชรจำเริญสุข ท่าแร้ง 86/7
1057 นาย นพดล เตียงตระการสุข ท่าแร้ง 52/23-24
1058 นาย สะชาติ์ วัฒนสารเวชกุล ท่าแร้ง 9/357
1059 นาง วชิราพร โสภี ท่าแร้ง 89/429
1060 นาย บัณฑิต สาครวิศวะ ท่าแร้ง 89/487
1061 นางสาว สุวรรณา อ้นขวัญเมือง ท่าแร้ง
1062 นาย สมบูรณ์ ตันตุลา ท่าแร้ง
1063 นาย สุบรรณ มาระอินทร์ ท่าแร้ง
1064 นาย อดิศร ข่ายม่าน ท่าแร้ง 111/376
1065 นาง สายบัว เทียนบาง ท่าแร้ง
1066 นาย อดุลย์ เลียงกาทิพย์ ท่าแร้ง
1067 นาย ธรากร บวรสุจริตกุล ท่าแร้ง 9/12
1068 นาย พลากร สวัสดิ์วงษ์ ท่าแร้ง 111/1016
1069 นาย สมชาย โคตสมบัติ ท่าแร้ง
1070 นาง วิไล เยซซ์ ท่าแร้ง 9/379
1071 นาย จตุพล ศิลมัฐ ท่าแร้ง 9/64
1072 นาง อัชราภรณ์ บราวน์ ท่าแร้ง 162/16
1073 นาย ตะวัน ยานสิทธิ์ ท่าแร้ง
1074 นาย ประเดิม สิงห์ภา ท่าแร้ง
1075 นาง กาญจนา ผลเจริญ ท่าแร้ง
1076 นาง ศิรินภา สุขสำราญ ท่าแร้ง 122
1077 นาย บุญเยี่ยม ทับสาย ท่าแร้ง
1078 นาง วาริชา ปิยะเจริญวงศ์ ท่าแร้ง 119/172
1079 นาย ศรีประพัน บุตรสอน ท่าแร้ง
1080 นาย สุรชัย กรีวัชรินทร์ ท่าแร้ง 9/372
1081 นาย ยงยุทธ ปุเรจาริก ท่าแร้ง
1082 นาย โกวิท แทนสา ท่าแร้ง
1083 นาย พรเทพ สวนศรี ท่าแร้ง
1084 นาย บุญรักษ์ สาริวงษ์ ท่าแร้ง
1085 นาย พุทธิพงษ์ โพธิกุดสัย ท่าแร้ง
1086 นาย อดุลย์ โสดำ ท่าแร้ง
1087 นาย อภิวัฒน์ โพธิ์ชัยรัตน์ ท่าแร้ง
1088 นาย มานะ ญาณศิริ ท่าแร้ง
1089 นาย ชัยหงษ์ บุตรสอน ท่าแร้ง
1090 นาย จตุพงษ์ วุ่นแม่สอด ท่าแร้ง
1091 นาย เสรี ภิรมย์เชย ท่าแร้ง
1092 นาย สมพงษ์ พิมพ์เสนา ท่าแร้ง
1093 นาย สมัคร วังคีรี ท่าแร้ง
1094 ด.ต. อนันต์ ศรีทองอยู่ ท่าแร้ง 100/488
1095 นางสาว อัญชนา รัตน์มงคล ท่าแร้ง 49/4
1096 นาย อธิพงษ์ เพชรสุทธิ์ ท่าแร้ง 139/31
1097 นาย ศิวะ พาราพิชัย ท่าแร้ง 37/261
1098 นาง วิระยา ศิริขันธ์ ท่าแร้ง 11/47
1099 นาง สุภาวดี นุตโยธิน ท่าแร้ง 137/293
1100 นาย สัญญา จุ้ยชุนประเสริฐ ท่าแร้ง 46/286
1101 นางสาว วิลาวัลย์ พุทพงษ์ ท่าแร้ง 14
1102 นาย สาโรจน์ อิ่มประบูรณ์ ท่าแร้ง
1103 นางสาว มยุเรส เสมยอด ท่าแร้ง 139/251
1104 นางสาว วราภรณ์ เฉลียวจิตติกุล ท่าแร้ง 96/22
1105 นาย ศิระ เฉลียวจิตติกุล ท่าแร้ง 92/23
1106 นางสาว แก้วกล้า อุทัยริตนกิจ ท่าแร้ง 88/293
1107 นาย เนตร สุขวารี ท่าแร้ง 9/15
1108 นางสาว ศิริมา ผมทอง ท่าแร้ง 56/71
1109 นาย สุรัตน์ แสนจันทร์ ท่าแร้ง 56/69
1110 นางสาว กัลย์ฉัตร งามสง่า ท่าแร้ง 9/3
1111 นางสาว กมลศรี บุญแจ้ง ท่าแร้ง 139/56
1112 นาย วันชัย ก้งวาฬ ท่าแร้ง 92/41
1113 นาย วินัย งามผาติพงศ์ ท่าแร้ง 9/272
1114 นางสาว ปัฐมา เมฆนุภาดล ท่าแร้ง
1115 นางสาว มาริน โถสุวรรณ์ ท่าแร้ง
1116 นาย วชิรพล อบเชย ท่าแร้ง
1117 นาย รังสรรค์ พุดขาว ท่าแร้ง
1118 นาย พิไลภรณ์ เซนเดอร์ส ท่าแร้ง 9/306
1119 นาง รัศมี มาตชะรา ท่าแร้ง
1120 นางสาว กฤษณา จีระมะกา ท่าแร้ง 169/172
1121 นาย ฉลาด อัษฏามงคล ท่าแร้ง 9/387
1122 นาย ณธรรศ แก้วอู๋ ท่าแร้ง 101/20
1123 นาย นิรันดร์ ชินรักษ์บำรุง ท่าแร้ง 144/35
1124 นางสาว จิราภรณ์ ทองดี ท่าแร้ง 9/395
1125 นาย ธานุพงษ์ เอี่ยมคุ้ม ท่าแร้ง 101/21
1126 นางสาว พวงย้อย กะดังงา ท่าแร้ง
1127 นาง จุฑามาส สินธุสาร ท่าแร้ง 9/385
1128 นางสาว วิภาวรรณ จันทร์ทอน ท่าแร้ง
1129 นาย พักต์พล มิตตกุล ท่าแร้ง 11/9
1130 นางสาว สำเนียง สายแวว ท่าแร้ง
1131 นาง สุนีย์ ทองไชยมณี ท่าแร้ง
1132 นาย ธิติ พสุนธาวิโรจน์ ท่าแร้ง 35/53
1133 นางสาว บุษกร ผาลา ท่าแร้ง 11/10
1134 นาง จิราภรณ์ อุปพระจันทร์ ท่าแร้ง
1135 นางสาว สุธรรมา บุญเรืองนาม ท่าแร้ง
1136 นาย ประจวบ โคกภักดี ท่าแร้ง 11/11
1137 นาง สันทนี ดิษยบุตร ท่าแร้ง 118/30
1138 นาย วสันต์ ยิ้มสุด ท่าแร้ง 11/12
1139 นาย สมศักดิ์ เถื่อนคำ ท่าแร้ง 11/13
1140 นาย ธีรพล คนซื่อ ท่าแร้ง
1141 นาย สรรเสริญ สุขเสถียรวงศ์ ท่าแร้ง 118/263
1142 นาง วรินทร์พร ดีพัฒนา ท่าแร้ง 118/257
1143 นาง กานต์ชนิต หิรัณยเลขา ท่าแร้ง 7/381
1144 ส.ต.ต. นิรินทร์ พลจรัส ท่าแร้ง 100/260
1145 นาย รัฐพล พุทธรอด ท่าแร้ง 12/53
1146 นางสาว หรรษา รุ่งโรจน์วณิชย์ ท่าแร้ง 120/243
1147 นางสาว ปราณี รุ่งแจ้ง ท่าแร้ง 11/14
1148 นางสาว สุวรรณา มานะกิจสมบูรณ์ ท่าแร้ง 200/56
1149 นาย วีรยุทธ พูนลาภพาณิชย์ ท่าแร้ง 120/204
1150 นางสาว ปาริชาติ นาวา ท่าแร้ง 3/7
1151 นาง นิภาภรณ์ ตั้งกฤษณวินนท์ ท่าแร้ง 126/130
1152 นาย วิชิต อำนวยรักษ์สกุล ท่าแร้ง 120/213
1153 นาง ทองเยาว์ ยางสามัญ ท่าแร้ง
1154 นาย ธีรเดช พรหมมานนท์ ท่าแร้ง 337/4
1155 นางสาว ภัทราภรณ์ พิมลไทย ท่าแร้ง 38/299
1156 นาย บริภัณฑ์ สิทธิบริบูรณ์ ท่าแร้ง 145/120
1157 นางสาว บุญศรี สุขสำราญ ท่าแร้ง 28
1158 พ.ต.อ. อุทัย โพธิ์สุข ท่าแร้ง
1159 นาง วัฒนีย์ วุฒิไชยวิริยะ ท่าแร้ง
1160 นางสาว สุรีย์ ซันลี ท่าแร้ง 11/3
1161 นางสาว ละเอียด หนูใหญ่ศิริ ท่าแร้ง 11/4
1162 นางสาว ดาวเรือง สารีงาม ท่าแร้ง
1163 นาง อนงค์ ปิติสม ท่าแร้ง 11/2
1164 นาย บูรพา ช่างเพ็๙รผล ท่าแร้ง 11/5
1165 นางสาว เขมิสรา กาญจนวาส ท่าแร้ง 11/6
1166 นาย อภิชญ์ อ่อนนุ่ม ท่าแร้ง 11/7
1167 นาง ประมวน จงบวกกลาง ท่าแร้ง 3/1
1168 นางสาว กุลธิดา จำปาเทศ ท่าแร้ง 101/19
1169 นางสาว ประยัติ แสนทอง ท่าแร้ง
1170 นางสาว นลินีนันท์ เวียงนาค ท่าแร้ง 100/266
1171 พ.ต.ท. ธีระชัย คำเครือ ท่าแร้ง 100/94
1172 นาง นงลักษณ์ ทองอ่อน ท่าแร้ง 4
1173 นาย สมชาย รักอ่อน ท่าแร้ง
1174 นาย บุญจันทร์ โยยรัมย์ ท่าแร้ง
1175 นาย กฤษดา น้อยจำรัส ท่าแร้ง
1176 นาย ฐิติมา แซ่ลิ้ม ท่าแร้ง 101/8
1177 นาย บัณฑิต ขำภูเขียว ท่าแร้ง 101/9
1178 ด.ต. อัมพร สุทธิอักษร ท่าแร้ง 19/197
1179 นาง ระพีพรรณ พิมพา ท่าแร้ง 101/7
1180 นางสาว วริษฐา ป้องเพชร ท่าแร้ง
1181 นาย กฤษไกรฑ์ ดวงจันทร์ ท่าแร้ง 111/1032
1182 นางสาว ปราถนา โลกวิทย์ ท่าแร้ง 4513
1183 นาย ธนวิศว์ รอดรั้ง ท่าแร้ง 63/40
1184 นางสาว ดวงชีวัน ดวงจันทร์ ท่าแร้ง 111/1033
1185 นางสาว พิมพ์นารา แช่มโชติ ท่าแร้ง
1186 นางสาว นันทรัตน์ ดวงจันทร์ ท่าแร้ง 111/1031
1187 นาย วีรชัย ปรัชญาชัยพิมล ท่าแร้ง 73/30
1188 นาย มนต์ชัย บุญไพโรจน์ ท่าแร้ง 100/454
1189 นางสาว วรางคณา ทองศรี ท่าแร้ง 57/56
1190 นาย ยงยศ ธนพัฒน์เจริญ ท่าแร้ง 89/9
1191 นางสาว จุฑาทิพย์ สรรจุติศาสตร์ ท่าแร้ง 6/144
1192 นาย สถาปัตย์ ภูฆัง ท่าแร้ง 69/37
1193 น.ท. ธรรมวัฒน์ ปาลศรี ท่าแร้ง 159/22
1194 นาย สุดใจ เหง้าสีไพร ท่าแร้ง 6/2
1195 นางสาว ลัดดาวัลย์ รังสิมาเทวัญ ท่าแร้ง 15/25
1196 นาง พรทิพย์ ลีลาสง่าทรัพย์ ท่าแร้ง 99/167
1197 นาย ณรงค์ศักดิ์ อัจฉริยะตระกูล ท่าแร้ง 44/91
1198 นาย เกรียงสุข เฟื่องฟูพงศ์ ท่าแร้ง 139/65
1199 นาย มณฑล กองอ้น ท่าแร้ง 155/214
1200 นาย ภัทรพงษ์ เทียบจิรประภา ท่าแร้ง 16
1201 นางสาว จินตนา ภาณุวรรณกร ท่าแร้ง 5/369
1202 นาง ยศวดี บุณยเกียรติ ท่าแร้ง 139/261
1203 นาย บุญชู อัศวนุวัฒน์ ท่าแร้ง 35/31
1204 นาง ปรียารัตน์ มุ่งหมาย ท่าแร้ง 50/7
1205 นาย ฉัตรชัย ประสพสุข ท่าแร้ง 248
1206 นาง พิชญา พรรณสวัสดิ์ ท่าแร้ง 95/10
1207 พลโท สุชาติ ภักดีพินิจ ท่าแร้ง 7/324
1208 นาง อรุณี อินบำรุง ท่าแร้ง 59/44
1209 นาย ประสิทธิ์ เอี่ยมทอง ท่าแร้ง 101
1210 นาย วรกฤต สกุลเลี่ยว ท่าแร้ง 3/136
1211 นางสาว ศริญญา ชมนา ท่าแร้ง 155/181
1212 นาย ศดิศ แสงกร่ำ ท่าแร้ง 166/22
1213 นาย พัทธพงศ์ เอี่ยมสำอางค์ ท่าแร้ง
1214 นาย ธีรชัย ปรัชยาคุณ ท่าแร้ง 46/303
1215 นางสาว ชลนที โสภณศิริ ท่าแร้ง 88/182
1216 นางสาว พิมพ์ลภัส สมโสภาพ ท่าแร้ง 8/44
1217 นาย ธีรชัย ศรีชัยกูล ท่าแร้ง 200/170
1218 นางสาว อภิสรา น้อยบุรี ท่าแร้ง 139/6
1219 นางสาว ขนิษฐา เสระหมาน ท่าแร้ง 46/160
1220 นาง วัลลภา จวงวาณิชย์ ท่าแร้ง 38/2
1221 นาง สุวรรณ์ สันทอง ท่าแร้ง
1222 นาย ศิริชัย ใจเจริญทรัพย์ ท่าแร้ง 139/140
1223 นาย ศิริโชค ใจเจริญทรัพย์ ท่าแร้ง 139/139
1224 นาย สกล องอาจ ท่าแร้ง
1225 นาย ชำนาญ ฤาชัย ท่าแร้ง 70/248
1226 นาย ณรงค์ฤทธิ์ เรืองจุติโพธิ์พาน ท่าแร้ง 200/180
1227 นาง จิตินันท์ อัครพัฒนชูวงษ์ ท่าแร้ง 19/118
1228 นางสาว สมพร พันธ์ยิ้ม ท่าแร้ง
1229 นางสาว สิริกาญจน์ อนุรักษ์ชนะพล ท่าแร้ง 2/172
1230 นางสาว วราภรณ์ โชควศิน ท่าแร้ง 92/75
1231 ร.ต.อ. กมลพัฒน์ ศักดิ์ประไพศิริกุล ท่าแร้ง
1232 นาย ไกรยสิทธิ์ โสประดิษฐ์ ท่าแร้ง
1233 นางสาว ธัญญาภรณ์ รัชฎาพงษพัฒน์ ท่าแร้ง 39/22
1234 นาง ฐิตารีย์ อิทธิโชติวัฒน์ ท่าแร้ง 189/58
1235 นาย จิระวัฒน์ ดุษฎี ท่าแร้ง 102/20
1236 นาย ณัฐวัฒน์ ยกถาวร ท่าแร้ง 57/145
1237 นาย ชิตษณุพงศ์ รักษี ท่าแร้ง 139/168
1238 นางสาว เสาวรส อริยะจารุสินขจร ท่าแร้ง 143/44
1239 นาง จิภาวรรณ กลกะสินธุ์ ท่าแร้ง 78/220
1240 นางสาว สุทธาทิพย์ จุนเด็น ท่าแร้ง 139/124
1241 นาง ยาจิตร ดวงเนตร ท่าแร้ง 99/81
1242 นาย วิศิษฐ์ จิระสุนันทชัย ท่าแร้ง 142/10
1243 นางสาว พัชรนันท์ ประสิทธิ์ลาภาสกุล ท่าแร้ง 155/138
1244 นางสาว ดลฐรัตน์ รัตนเกื้อกุลวงษ์ ท่าแร้ง 79/56
1245 นาย ธานี ศรีรัตน์ประเสริฐ ท่าแร้ง 149/21
1246 นาย กำธร ละอองแก้ว ท่าแร้ง 189/21
1247 นาย สงวน แก้วนันทา ท่าแร้ง 19/258
1248 นาย เรืองเดช วงศรีลา ท่าแร้ง 47
1249 นาย สายันต์ จันดารัตน์ ท่าแร้ง

เขตบางเขน ครั้งที่ 22 เรียงตามชื่อ



เขตบางเขน ครั้งที่ 22 เรียงตามชื่อ

กชพรรณ โสมนัส 1143 นาง ท่าแร้ง
กนกกาญจน์ หงษ์วิวัฒน์ 83 นาง อนุสาวรีย์ 30
กนกจันทร์ อ้นศรีสวัสดิ์ 248 นาง อนุสาวรีย์ 99/325
กนกพร คชมาน 1972 นางสาว ท่าแร้ง 23
กนกพร เอกปณิธานพงศ์ 1737 นางสาว ท่าแร้ง 62/87
กนกพล บุญมาลี 1253 นาย ท่าแร้ง
กนกรส ทุ่งมีผล 1785 นางสาว ท่าแร้ง 193/46
กนกรัตน์ สิงห์ตุ้ย 416 นาง อนุสาวรีย์
กนกรัตน์ สุธรรมพิทักษ์ 395 นาง อนุสาวรีย์ 18/182
กนกวรรณ ศิริรัตน์ 195 นาง อนุสาวรีย์ 227/220
กนิษฐา บุตรดา 1215 นางสาว ท่าแร้ง
กมล ตรีธรรมพินิจ 1633 นาย ท่าแร้ง 200/166
กมล โพสพสุวรรณ 419 นาย อนุสาวรีย์
กมลชนก ศรีสว่าง 988 นาง ท่าแร้ง
กมลชัย อมรเทพรักษ์ 1389 นาย ท่าแร้ง 148/19
กมลพัชร สายเพ็ญ 1192 นางสาว ท่าแร้ง 134/137
กมลวัลย์ ชุณหกสิการ 483 นาง อนุสาวรีย์ 48/85
กรกนก จงคำนึงสุข 1350 นาง ท่าแร้ง 137/130
กรกมล วิรติกุล 548 นาง อนุสาวรีย์ 11/129
กรณิกา บุญแสง 1864 นางสาว ท่าแร้ง 37/21
กรพรรณ คลังเพ็ชร 910 นาง ท่าแร้ง 1/307
กรรณิการ์ มากเขียนไป 735 นางสาว อนุสาวรีย์
กรรวี กันทวิชยานนท์ 1586 นางสาว ท่าแร้ง 111/407
กรรวี ปะติตังโช 238 นางสาว อนุสาวรีย์
กฤตฏ์ บุศยาจินดา 1441 นาย ท่าแร้ง 137/43
กฤตพล มุขประดับ 1507 นาย ท่าแร้ง 18/166
กฤตยา อุ่นทอง 1260 นางสาว ท่าแร้ง
กฤศณัฏฐ์ กวีศักดิ์ธนโชติ 1863 นาย ท่าแร้ง 144/126
กฤษกร ชัยเดโช 1442 นาย ท่าแร้ง 217
กฤษณ์ วีระแสงพงษ์ 158 นาย อนุสาวรีย์ 258
กฤษณธฤต พรมหันต์ 1533 นาย ท่าแร้ง 88/91
กฤษณพร ชื่นรังสิกุล 715 นางสาว อนุสาวรีย์ 158/8
กฤษณา หีบจันทน์ตรี 1962 นาง ท่าแร้ง
กฤษดา อมรกุลกานต์ 1797 นาย ท่าแร้ง 155/175
ก้องเกียรติ ต่ายตาม 1670 นาย ท่าแร้ง 6
ก้องภพ เกษมวงศ์ 1808 นาย ท่าแร้ง 120/37
กอบกุล เกียรติประเสริฐดี 54 นางสาว อนุสาวรีย์
กอบชัย กู้เกียรติศักดิ์ 538 นาย อนุสาวรีย์ 34
กอบพงษ์ ตรีสุขี 363 นาย อนุสาวรีย์ 45/15
กอบศักดิ์ วันธงไชย 194 นาย อนุสาวรีย์ 88/69
กัญจนี เศรษฐภัค 135 นางสาว อนุสาวรีย์ 125/11
กัญญา กอระกัน 1243 นางสาว ท่าแร้ง 62/82
กัญญา พูลสวัสดิ์ 136 นางสาว อนุสาวรีย์ 86
กันตภณ วิศาลจตุรงค์ 143 นาย อนุสาวรีย์ 79/12
กันหา น้อยศรี 22 นาย อนุสาวรีย์
กัมพล กฤษณามระ 1424 นาย ท่าแร้ง 5/353
กัลยา แซ่โหล่ย 1501 นาง ท่าแร้ง 5/7
กัลยา เนติรังษีวัชรา 1201 นางสาว ท่าแร้ง 99/225
กัลยา วรรณสุทธิ์ 356 นางสาว อนุสาวรีย์
กัลยาณี เชื้อคำ 99 นางสาว อนุสาวรีย์
กาญจนา พงษ์ชุบ 50 นาง อนุสาวรีย์ 50
กาญจนา เมฆเมืองทอง 187 นางสาว อนุสาวรีย์ 26/2
กาญจนา ยอดเกื้อ 916 นาง ท่าแร้ง 79/96
กาญจนา รวยรื่น 285 นาง อนุสาวรีย์
กาญจนา วัฒนโชติวัทย์ 1915 นางสาว ท่าแร้ง 188/15
กาญจนา สำเภา 258 นางสาว อนุสาวรีย์
กานต์สินี เสือเผือก 3 นาง อนุสาวรีย์ 18/11
กาลัญวีร์ ศรีศิริรัตน์ 1920 นางสาว ท่าแร้ง 32/90
กำจัด มณีดุลย์ 207 นาย อนุสาวรีย์ 30/175
กำพล คงคสุทธิ์ 1636 นาย ท่าแร้ง 89/470
กิ่งกาญจน์ พื้นหินลาด 635 นางสาว อนุสาวรีย์
กิจ ประเสริฐชัย 26 นาย อนุสาวรีย์ 111/64
กิตติ ศรีสายชล 1770 นาย ท่าแร้ง 159/660
กิตติชัย ปัจสุริย์ 1149 นาย ท่าแร้ง
กิตติณัฐศ์ ชัยแม่วาง 1780 นางสาว ท่าแร้ง 159/408
กิตติพงศ์ คามะปะใน 1721 นาย ท่าแร้ง 100/503
กิตติพงศ์ ภารตะวงศ์ 1767 นาย ท่าแร้ง 159/604
กิตติพงษ์ ชัยปลัด 1734 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 120/32
กิตติพร สุกิจพิทยานันท์ 819 นางสาว ท่าแร้ง 37/186
กิตติพัฒน์ วงษ์ชัยพูล 1602 นาย ท่าแร้ง
กิตติพันธ์ เกิดเกรียงบุญ 1161 นาย ท่าแร้ง 1
กิตติ์พิพัชร์ นิ่มอนงค์ 1572 นาย ท่าแร้ง
กิตติยา มิยาเกะ 1123 นาง ท่าแร้ง 99/1
กิตติศักดิ์ นาคะ 861 ด.ต. ท่าแร้ง 100/185
กิตติศักดิ์ ผิวทองงาม 1511 นาย ท่าแร้ง 119/162
กิมหงษ์ เรืองสิน 1799 นาง ท่าแร้ง 18/39
กิรณา เหมกัลยกร 1202 นางสาว ท่าแร้ง 1205
กิรทัต พลเพชร 1730 นาย ท่าแร้ง 46/48
กึ่งเดือน สรีสมบุญ 1753 นางสาว ท่าแร้ง 3/243
กุลวัฒน์ ภิรมย์นิ่ม 1903 นาง ท่าแร้ง 15
กุหลาบ สัมมาตริ 369 นาง อนุสาวรีย์
เกณิกา ใบแก้ว 1708 นางสาว ท่าแร้ง 78/290
เกตุนภัส เดชเดชาทรัพย์ 457 นางสาว อนุสาวรีย์ 10/23
เกรียงไกร แซ่ลิ้ม 1468 นาย ท่าแร้ง
เกรียงไกร ตั้งมั่นคุณธรรม 478 นาย อนุสาวรีย์ 30/99
เกรียงศักดิ์ แสงงาม 205 นาย อนุสาวรีย์ 162
เกศรา ทิมธรรม 1082 นาง ท่าแร้ง 1/197
เกศินี โชติรัตน์ 872 นางสาว ท่าแร้ง 1/284
เกศินี ศรีธรรมกุลชัย 1043 นางสาว ท่าแร้ง 55/47
เกษม จำเริญธรรม 675 นาย อนุสาวรีย์
เกษม วิชัย 1198 นาย ท่าแร้ง 30/4
เกษมศรี กอแก้ว 952 นาง ท่าแร้ง
เกียบ ศรีสมภาร 703 นาย อนุสาวรีย์
เกียรติก้อง ดินม่วง 94 นาย อนุสาวรีย์
เกียรติคุณ ไชยมงคล 1796 ว่าที่ร.ต ท่าแร้ง 147/45
เกียรติประจักร สนธิ 1696 นาย ท่าแร้ง 145/12
เกียรติพงศ์ เหลี่ยมสุวรรณ 851 นาย ท่าแร้ง 17/105
เกียรติพงษ์ จิรพันธ์พิพัฒน์ 1166 นาย ท่าแร้ง 37/28
เกียรติศักดิ์ สาชลวิจารณ์ 539 นาย อนุสาวรีย์ 99/62
เกียรติศักดิ์ สาลี 880 นาย ท่าแร้ง 89/63
แก้ว เก่งรุ่งเรืองชัย 1804 นาย ท่าแร้ง 37/428
แก้วมณี ฟองทอง 1288 นาง ท่าแร้ง 89/548
โกวิท รัชตเมธี 1356 นาย ท่าแร้ง 3/216
ไกรสิทธิ์ อินทรพาณิชย์ 1021 นาย ท่าแร้ง 189/10
ขนิษฐา กิตติสัตยกุล 848 นางสาว ท่าแร้ง 88/278
ขวัญเกล้า ดิษบรรจง 1608 นางสาว ท่าแร้ง 121/50
ขวัญใจ ศิริวัฒนา 631 นาง อนุสาวรีย์ 101/2
ขวัญชัย คนขยัน 1688 นาย ท่าแร้ง 28
ขวัญชัย อานุภาพ 149 นาย อนุสาวรีย์ 12
ขวัญหทัย เสนาะนิติ 1230 นาง ท่าแร้ง 73/84
เขมชาติ วงศ์ทิมารัตน์ 1276 นาย ท่าแร้ง 501/120
เข็มเพชร เลนะพันธ์ 1725 นาง ท่าแร้ง 159/439
เขมิกา นนทบุตร 1794 นางสาว ท่าแร้ง 144/48
คงเดช สมจิตต์ชอบ 865 นาย ท่าแร้ง 155/150
คงฤทธิ์ วัฒนพงศ์ 91 นาย อนุสาวรีย์ 161/42
คงฤทธิ์ สุภรสุข 90 นาย อนุสาวรีย์ 37/11
คจิตร์ วิศิษฐวาณิชย์ 1246 นาย ท่าแร้ง 36/149
คชาภรณ์ คลังชำนาญ 1784 นางสาว ท่าแร้ง 159/286
คเชนทร์ สุขสวัสด์ 531 นาย อนุสาวรีย์
คณาเดช ปลื้มศรี 957 นาย ท่าแร้ง
คทาพงษ์ อิงภานุวงศ์ 1618 นาย ท่าแร้ง 6/689
คนึงนิจ ไชยพิพัฒน์ 1334 นาง ท่าแร้ง 1/75
คันธรส ปิยะทัสสกร 1312 นางสาว ท่าแร้ง 222/182
คำปิว โคตรธารินทร์ 432 นาย อนุสาวรีย์
คำปุ่น ไชยห้ด 973 นาง ท่าแร้ง
คำปุน ทองเทพ 524 นาง อนุสาวรีย์ 357
คำปุย แก้วขำ 713 นาง อนุสาวรีย์
คุณวุฒิ อ่อนมา 1615 นาย ท่าแร้ง
ฆัมพร กำลังเกื้อ 1872 นาย ท่าแร้ง 70/1
งามวิไล แซ่โซว 277 นางสาว อนุสาวรีย์
เงิน หาญสำฤทธิ์ผล 1368 นางสาว ท่าแร้ง 1/205
จงกล มีเสมา 465 นาง อนุสาวรีย์
จงกลพร มุสิกะโปดก 1411 นางสาว ท่าแร้ง 65/6
จงรักษ์ นิ่มละออ 1359 นาย ท่าแร้ง 28/52
จตุพล ปรียะพานิช 140 นาย อนุสาวรีย์ 108/185
จรรยาภรณ์ ดลยชัยรัตน์ 1761 ด.ต.หญิง ท่าแร้ง
จรวย ตันคงจำรัสกุล 364 นาง อนุสาวรีย์ 99/41
จรัญญา ว่องเลขา 620 นาง อนุสาวรีย์ 112
จรัสศรี คีรีวงศ์ 953 นาง ท่าแร้ง
จริญญา พันธ์พูล 1938 นาง ท่าแร้ง 6/279
จรินทร์ ช่วยเมือง 863 ด.ต. ท่าแร้ง 100/514
จรินทร์ ปั้นสุขสวัสดิ์ 1098 นาย ท่าแร้ง 139/192
จรินทร์ สารสม 1146 นาย ท่าแร้ง
จริยา ธนะสุขสิริ 1980 นาง ท่าแร้ง 55/36
จริยา สระกอบแก้ว 826 นางสาว ท่าแร้ง
จรีพร ครูปัญญามาตย์ 718 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/52
จรีพร สายเพ็ญ 1184 นาง ท่าแร้ง 134/138
จเร น้อยบุญลือ 994 นาย ท่าแร้ง 49/19
จอม สะพานหล้า 1701 นาย ท่าแร้ง
จอมจันทร์ หิมะมาน 1352 นาง ท่าแร้ง 222/349
จักรี อุปมา 537 นาย อนุสาวรีย์
จันจิรา ยวงลำใย 62 นางสาว อนุสาวรีย์ 74
จันจิรา ลอยเลิศ 1203 นางสาว ท่าแร้ง
จันทนา จันทร์ลือชัย 133 นางสาว อนุสาวรีย์ 44/377
จันทร์ อินทร์งาม 1491 นางสาว ท่าแร้ง
จันทร์จิรา แซ่เตียว 1655 นางสาว ท่าแร้ง 22/179
จันทร์จิรา มัสสึดะ 768 นาง อนุสาวรีย์
จันทร์จิรา ลาดกอง 430 นางสาว อนุสาวรีย์
จันทร์ทิพย์ ชูชัยพฤฒิพงศ์ 490 นางสาว อนุสาวรีย์ 225
จันทร์เพ็ญ เนตรขำ 1748 นาง ท่าแร้ง 6/679
จันทร์เพ็ญ สุนทร 361 นาง อนุสาวรีย์
จันทร์เพ็ย ลิมปพยอม 1299 นาง ท่าแร้ง 5/189
จันทรรัตน์ พงศ์ศิลามณี 1910 นางสาว ท่าแร้ง 144/68
จันทิมา รัตน์เพชร 528 นางสาว อนุสาวรีย์ 40
จันทิมา สกุลเวสสะ 1168 นางสาว ท่าแร้ง 6/573
จันเพ็ง กองค้า 182 นางสาว อนุสาวรีย์
จัรัฏฐ์ กาฬสินธุ์ 1665 นาย ท่าแร้ง
จาตุรนต์ สิทธิมงคล 1542 นาย ท่าแร้ง 239
จามร เจนตระกูลโรจน์ 496 นาง อนุสาวรีย์ 37/189
จารุเกียรติ กิจดำรงพงศ์พล 1009 นาย ท่าแร้ง 146/5
จารุณี ชายเพ็ชร 442 นางสาว อนุสาวรีย์
จารุณี สุวรรณ 339 นางสาว อนุสาวรีย์
จารุด เอกวานิช 1024 นาย ท่าแร้ง 65/31
จารุภรณ์ ฤกษ์สง่า 1377 นางสาว ท่าแร้ง
จารุวรรณ พรมวงษา 1849 นางสาว ท่าแร้ง 54/3
จำนงค์ศักดิ์ สวนอุดม 155 พ.อ.อ. อนุสาวรีย์ 3
จำเนียร น้ำใจเพ็ชร์ 29 นาง อนุสาวรีย์ 55
จำเนียร พรมรังษี 1378 นาย ท่าแร้ง 134/232
จำรัส เกือยรัมย์ 647 นาย อนุสาวรีย์
จำเลียง คลายโศก 685 นางสาว อนุสาวรีย์
จิตตพันธ์ เหมวุฒิพันธ์ 1948 นาย ท่าแร้ง 111/412
จิตติ วิเศษการ 1906 นาย ท่าแร้ง 118/16
จิตติมา สุดลอย 234 นาง อนุสาวรีย์
จิตพล ราชประสิทธิ์ 387 นาย อนุสาวรีย์ 164
จิตราทร วัฒนพงษ์ 1646 นาง ท่าแร้ง 155/16
จิตราภรณ์ โพธิสุวรรณ 1093 นาง ท่าแร้ง 99/199
จินดา กมลรัฏฐานุรักษ์ 1249 นาย ท่าแร้ง 18/5
จินตนา บัวคลี่ 9 นางสาว อนุสาวรีย์ 186
จินตนา มานาดี 752 นาง อนุสาวรีย์
จินตนา ศรสังข์ 1504 ร.ต.หญิง ท่าแร้ง 39/188
จิรพันธ์ ดุษฏีมีลาภ 671 นาย อนุสาวรีย์ 66/102
จิรภรณ์ ปาละประเสริฐ 169 นางสาว อนุสาวรีย์ 3/181
จิรศักดิ์ พุฒนะบุญ 1530 นาย ท่าแร้ง 222/6
จิรศักดิ์ มณฑิราลัยพร 526 นาย อนุสาวรีย์ 38
จิรัฏฐ์ พัฒน์เดชากิตติ์ 1500 นาย ท่าแร้ง 188/25
จิรัฐติ์ กำลังเกื้อ 1190 นาย ท่าแร้ง 70/50
จิรันธนิน จิรัฐระพีร์ 1762 นางสาว ท่าแร้ง 159/593
จิราพร แซ่เตียว 793 นางสาว อนุสาวรีย์ 225/6
จิราภรณ์ จิตภิรมย์ 1772 นางสาว ท่าแร้ง 159/662
จิราภรณ์ มีณรงค์ 507 นางสาว อนุสาวรีย์
จิราภา นาประเสริฐ 1348 นาง ท่าแร้ง 83/25
จิราภา สังข์ต้อง 341 นางสาว อนุสาวรีย์
จิรายุ เกษมวุฒิ 1568 นาง ท่าแร้ง 97/23
จิรายุ หนูเนียม 1838 นาย ท่าแร้ง 111/836
จิราวรรณ เจริญพานิช 760 นางสาว อนุสาวรีย์
จีระภา เอกมณี 134 นาง อนุสาวรีย์ 244/366
จีรัฐติกุล พุทธโฆษ์ 702 นาย อนุสาวรีย์
จีราวัฒน์ เลิศไสวธนากุล 1559 นาย ท่าแร้ง 222/260
จุฑากิต รัตนสัมฤทธิ์กุล 471 นางสาว อนุสาวรีย์
จุฑาเกียรติ รามัญวงศ์ 1277 นาย ท่าแร้ง 90/94
จุฑาธิป เฉยทุม 646 นาง อนุสาวรีย์ 39/183
จุฑามาศ บัวบาน 904 นางสาว ท่าแร้ง 501/154
จุฑามาศ ว่องเลขา 643 นางสาว อนุสาวรีย์ 114
จุฑารัตน์ เศวตมาลย์ 1958 นาง ท่าแร้ง 5/375
จุไรรัตน์ ขำคำ 1228 นาง ท่าแร้ง 269
จุไรรัตน์ บุญหมั่น 1689 นางสาว ท่าแร้ง 38/337
เจตนา รัตนะ 902 นาง ท่าแร้ง
เจนจิรา ท่องไพศาล 1659 นางสาว ท่าแร้ง 111/741
เจนวิทย์ ผ่องจิต 950 นาย ท่าแร้ง
เจริญ กุญแจทอง 930 ส.ต.อ. ท่าแร้ง 5
เจริญ แสนคำชื่น 1527 นาย ท่าแร้ง 139/4
เจริญรักษ์ สัเหมือน 381 นาง อนุสาวรีย์ 328/29
ใจทิพย์ ปุญวัฒโท 1130 นาง ท่าแร้ง 12
ฉมานุติ เวคะวายานนท์ 1398 นาง ท่าแร้ง 9/45
ฉลวย กุยลี 887 นาง ท่าแร้ง
ฉลวย ตรีเดชี 1347 นางสาว ท่าแร้ง 20
ฉลอง ทองเทพ 512 นาย อนุสาวรีย์ 355
ฉลอง เล็บนาค 435 นาง อนุสาวรีย์ 77/33
ฉลอง อิ่มสำอางค์ 1224 นาย ท่าแร้ง
ฉวีวรรณ ศรีวิชัย 1776 ด.ต.หญิง ท่าแร้ง 100/511
ฉอจั้ว แซ่จิว 1132 นาย ท่าแร้ง 70/247
ฉัตรชัย เลิศวิริยะภากร 1314 นาย ท่าแร้ง 88/12
ฉัตรฤดี อัญชลีสั 1337 นางสาว ท่าแร้ง 189/12
ฉัตรอนันต์ มอขุนทด 272 นาย อนุสาวรีย์
เฉลิมเกียรติ์ คนใหญ่ 1517 นาย ท่าแร้ง 83/197
เฉลิมเกียริ เนียมแสง 773 นาย อนุสาวรีย์
เฉลิมชัย ชมแทน 1152 นาย ท่าแร้ง
เฉลิมพร คุณโฑ 1088 นางสาว ท่าแร้ง 111/557
เฉลิมพล อุดมลาภ 255 นาย อนุสาวรีย์
เฉลิมศรี ชุมแวงวาปี 1025 นางสาว ท่าแร้ง 29/254
เฉลืมวุฒิ ประเสริฐจันดี 1868 นาย ท่าแร้ง 56/136
เฉวียง หาญนัธที 476 นาง อนุสาวรีย์ 232
ชญานิษฐ์ ผลิตวานนท์ 480 นางสาว อนุสาวรีย์ 158
ชญาวิตร มณีวงศ์ 837 พ.อ. ท่าแร้ง 3
ชดช้อย ปานแสง 131 นาง อนุสาวรีย์ 113
ชนมภัทร โตระสะ 323 นาย อนุสาวรีย์ 37/400
ชนันพร น้อยใหม่ 1965 นางสาว ท่าแร้ง
ชนานาถ โสภณรัตน์ 569 นางสาว อนุสาวรีย์ 19/62
ชนิดา ฉิมมณี 625 นาง อนุสาวรีย์ 56/290
ชนิดา ธรรมสกุลศิริ 1285 นางสาว ท่าแร้ง 68/44
ชนิดา พงษ์นิมิตร 736 นางสาว อนุสาวรีย์ 244/93
ชนิดา พรหมมาศ 1479 นางสาว ท่าแร้ง 40/48
ชนิตา เพ็งสว่าง 1114 นางสาว ท่าแร้ง 70/5
ชนินทร์ ชมะโชติ 1422 นาย ท่าแร้ง 134/250
ชนินทร์ สุวรรณประทีป 787 นาย อนุสาวรีย์
ชนิสรา ปานเจริญ 917 นางสาว ท่าแร้ง 33/189
ชมภูนุช แก้วบุญธรรม 967 นาง ท่าแร้ง
ชยุต ทีปวัฒน์ 1733 นาย ท่าแร้ง 159/478
ชรัมร์ นนทะโคตร์ 1281 นาย ท่าแร้ง 153/42
ชลลดา พรหมศิริวุฒิ 1574 นางสาว ท่าแร้ง 48/142
ชลอ สุภาฉาย 25 นาง อนุสาวรีย์
ชลาลัย สิงหะชัย 1251 นาง ท่าแร้ง
ชลิตา ชิยางคบุตร 783 นางสาว อนุสาวรีย์ 22
ชลิตา นาคพนม 403 นางสาว อนุสาวรีย์
ช่วย พูลรักษ์ 1643 นาย ท่าแร้ง 48/1
ชวลิต แขมจังหรีด 550 นาย อนุสาวรีย์
ช่อแก้ว เพชรคุ้ม 1854 นาง ท่าแร้ง 90/229
ชะนาด ผุยแพง 468 นาย อนุสาวรีย์
ชัชชัย แก้วภู่พานิช 185 นาย อนุสาวรีย์
ชัชชัย เตชะฤกษ์อุดม 1716 นาย ท่าแร้ง 2/7
ชัชมาศ เหลืองศักดิ์ศรี 1090 นาง ท่าแร้ง 200/183
ชัชรี สวัสดิกำธร 1165 นางสาว ท่าแร้ง 126/93
ชัชวรรณ ชิมตระกูล 1718 นางสาว ท่าแร้ง 9/69
ชัชวลิต แก้วลาดวงษ์ 46 นาย อนุสาวรีย์ 47
ชัชวาลย์ เหลืองอ่อน 1245 นาย ท่าแร้ง 139/47
ชัญญ กันธรักษา 1867 นางสาว ท่าแร้ง 102/588
ชัญญณัฐ จันทรศาล 1798 นางสาว ท่าแร้ง 159/454
ชัญญา จิตรดี 626 นางสาว อนุสาวรีย์
ชัย เชิงสมหวัง 586 นาย อนุสาวรีย์ 9/60
ชัยชนะ ธรรมราภา 1396 นาย ท่าแร้ง 37/70
ชัยณรงค์ ศรีใส 1771 นาย ท่าแร้ง
ชัยพฤกษ์ สาแช 924 นาย ท่าแร้ง 159/525
ชัยพล ศึกษานนท์ 858 นาย ท่าแร้ง 222/130
ชัยยศ ศรีพรประเสริฐ 1115 นาย ท่าแร้ง 11/223
ชัยยุทธ์ สุญาณวนิชกุล 61 นาย อนุสาวรีย์ 31/32
ชัยรัตน์ แสงสุรัย์วัชชรา 299 นาย อนุสาวรีย์ 79/3
ชัยวัฒน์ ธนวัฒนตระกูล 1661 นาย ท่าแร้ง 169/227
ชัยวัฒน์ พุ่มพันธ์ 154 นาย อนุสาวรีย์ 244/52
ชัยสมพล งามชัยอนันต์ 1470 นาย ท่าแร้ง 100/36
ชาญ ศุภวรรธนะกุล 1304 นาย ท่าแร้ง 5/178
ชาญชัย ฉิมมณี 1760 นาย ท่าแร้ง 34/187
ชาญวิทย์ วราพิมศิริ 599 นาย อนุสาวรีย์
ชาตรี แซ่ตั้ง 1357 นาย ท่าแร้ง 88/239
ชาตรี ดอกไม้ 1905 นาย ท่าแร้ง
ชาตรี ถิ่นสิริพัฒนกิจ 899 นาย ท่าแร้ง 88/222
ชาติปพัฒน์ เจตน์ปรีชาโชติ 385 นาย อนุสาวรีย์ 44/254
ชานนท์ จุทัยรัศม์ 799 นาย อนุสาวรีย์ 42
ชาลิสา หมั่นมาก 304 นางสาว อนุสาวรีย์
ชาลี ตั้งเพชรมั่น 1641 นาย ท่าแร้ง 102/317
ชำนาญ พ่วงโพธิ์ 1452 นาย ท่าแร้ง 22/28
ชำนิ พิโรจน์รัมย์ 692 นาย อนุสาวรีย์
ชิงชัย สินเปียง 1585 นาย ท่าแร้ง 46/294
ชินกฤต ตาคำชัย 1068 นาย ท่าแร้ง
ชินโชติ ไกรโชติชัย 1059 นาย ท่าแร้ง 89/554
ชินโชติ ชนะกิจกานต์ 1113 นาย ท่าแร้ง 142/9
ชิ้นหยุฃ แซ่ตัน 250 นาง อนุสาวรีย์ 9/256
ชิษณุพงศ์ แหวนวงษ์ 598 นาย อนุสาวรีย์
ชื่นจิตต์ ยันตะระกะ 1408 นาง ท่าแร้ง 23
ชื่นจิตต์ วงษ์โพธิ์ดี 1428 นางสาว ท่าแร้ง 40/24
ชื่นชีวัน แก้วบุญธรรม 972 นาง ท่าแร้ง
ชุดา ทีปวัฒน์ 1723 นาง ท่าแร้ง 159/398
ชุติกาญจน์ รุจิรา 66 นางสาว อนุสาวรีย์ 209/4
ชุติมันต์ เกตุแก้ว 443 นางสาว อนุสาวรีย์
ชุติมา โตสมบุญ 39 นางสาว อนุสาวรีย์ 310/16
ชุมพล กรรโณ 118 นาย อนุสาวรีย์ 173/1
ชุมพล ดีเจริญ 1694 นาย ท่าแร้ง 100/9
ชูจิตต์ พิทักษ์ผล 223 นาง อนุสาวรีย์ 28/22
ชูชาติ ไชยวัฒนา 1330 นาย ท่าแร้ง 37/181
ชูชาติ แสงทวีปทวีกิจ 355 นาย อนุสาวรีย์ 49/4
ชูชีพ โพธิ์ทิน 1899 นางสาว ท่าแร้ง
ชูศักดิ์ สุบรรณเทพภูษิต 1525 นาย ท่าแร้ง 102/337
ชูศักดิ์ อินทสุวรรณ์ 624 นาย อนุสาวรีย์ 86/107
ชูศิษฎ์ ชนะหาญ 987 ร้อยตรี ท่าแร้ง 155/34
เชตษ์ธรรม ศรีกำเหนิด 732 นาย อนุสาวรีย์ 88/112
เชิงชาย ไกรคง 201 นาย อนุสาวรีย์ 24/530
เชิดชาย นุชอนงค์ 1008 นาย ท่าแร้ง 159/526
แชมชั่น สุมังคะเศษ 1236 นาย ท่าแร้ง
โชคชัย พรพิพัฒน์ 575 นาย อนุสาวรีย์ 44/34
โชคชัย ยิบมันตะสิริ 774 นาย อนุสาวรีย์ 30/28
โชติ สร้างตน 530 นาย อนุสาวรีย์
โชติกา วิศิษฐวาณิชย์ 1247 นางสาว ท่าแร้ง 36/7
โชติไกร ไชยวิจารณ์ 1825 นาย ท่าแร้ง 137/393
โชติวิทย์ อุตกรวย 1576 นาย ท่าแร้ง 79/149
ไชยยงค์ วัฒนพุทธิวรรณ 682 นาย อนุสาวรีย์ 9/421
ญาณินท์ จุลดุลย์ 1444 นางสาว ท่าแร้ง
ฐกร กิตติอารยะบุญ 753 นาย อนุสาวรีย์ 88/121
ฐณะวัฒน์ รัตนดิลกมงคล 390 นาย อนุสาวรีย์ 56/233
ฐเดช ม่วงงาม 572 นาย อนุสาวรีย์ 29/642
ฐปกรณ์ ชื่นนิยม 1779 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/134
ฐานันต์ เหล็กขยาย 992 นาย ท่าแร้ง 181
ฐานิตา อยู่ยอด 120 นางสาว อนุสาวรีย์ 1/23
ฐิตาพร ชาญติสิงห์ 1660 นางสาว ท่าแร้ง 35/20
ฐิติญาภรณ์ จิตตฤกษ์ 345 นาง อนุสาวรีย์
ฐิติพงษ์ แรงทน 776 นาย อนุสาวรีย์ 181/227
ฐิติมา นิลประภา 1676 นาง ท่าแร้ง 146/37
ฐิติรัตน์ ฐิตินนท์วรภักดี 1157 นางสาว ท่าแร้ง 139/112
ฐิติวรรณ วุฒิศิริวัฒนกุล 877 นางสาว ท่าแร้ง 17/98
ณฐภัทร เสาวรัจ 1924 นาย ท่าแร้ง 199/230
ณณัชกุล โพธิ์เกษม 815 นาง ท่าแร้ง 102/386
ณดลฐฤษภ์ สมภูอัครพนธ์ 1440 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/101
ณทาดา ดิษฐเนตร 35 นาง อนุสาวรีย์
ณพล พลินสุต 85 นาย อนุสาวรีย์ 43/298
ณพล อยู่บรรพต 329 นาย อนุสาวรีย์ 56/133
ณภัทร ปัทมสิงห์ ณ อยุธยา 1883 นาย ท่าแร้ง 188/38
ณมณธกร คุ้มนุช 1204 นางสาว ท่าแร้ง 111/846
ณรงค์ เฉยเผือก 996 นาย ท่าแร้ง
ณรงค์ ถนอมทรัพย์ 1011 นาย ท่าแร้ง 88/361
ณรงค์ ภูมิประเสริฐโชค 1017 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/31
ณรงค์ ภูรีพิพัฒน์ 1639 นาย ท่าแร้ง 220
ณรงค์ มณฑา 1091 นาย ท่าแร้ง 30/7
ณรงค์ วงศ์งาม 697 นาย อนุสาวรีย์ 92/5
ณรงค์ ศรพรหม 1156 นาย ท่าแร้ง 193/235
ณรงศักดิ์ เทศอินทร์ 246 นาย อนุสาวรีย์
ณรงศักดิ์ ยอดคีรี 1521 นาย ท่าแร้ง 111/8
ณัชชา นิธิโดสภณ 1269 นาง ท่าแร้ง 119/3
ณัชชา เอ็มเอ็ม 976 นางสาว ท่าแร้ง
ณัฎฐนันท์ ไพศาลธรวัฒน์ 927 นาง ท่าแร้ง 5/422
ณัฎฐิยา ภัทรบวร 1105 นาง ท่าแร้ง 70/41
ณัฏชฏา เกตุเล็ก 955 นาง ท่าแร้ง
ณัฏฐ์ วินิจเจริญศรี 1473 นาย ท่าแร้ง 119/219
ณัฏฐ์ชฏามณฑ์ ประคองใจ 1914 นางสาว ท่าแร้ง 186/2
ณัฏฐธิดา ทองอยู่ 1583 นางสาว ท่าแร้ง 14/252
ณัฐกฤษ ยิ้มวัฒนอดุลย์ 1908 นาย ท่าแร้ง 188/14
ณัฐกาญ แซ่เฮ้ง 459 นาง อนุสาวรีย์ 94/34
ณัฐกานต์ ขวัญอ่วม 151 นางสาว อนุสาวรีย์ 230/1
ณัฐกานต์ คุราชิ 808 นาง ท่าแร้ง 144/169
ณัฐกิตติ์ กิตติวรสวัสดิ์ 1944 นาย ท่าแร้ง 159/631
ณัฐชยา รุ่งแจ้ง 525 นาง อนุสาวรีย์
ณัฐญภรณ์ สุทธิพรรณพงศ์ 1117 นางสาว ท่าแร้ง
ณัฐฐิฌา มีวุฒิสม 159 นาง อนุสาวรีย์ 33
ณัฐธิดา ทองแพ 1635 นางสาว ท่าแร้ง 89/539
ณัฐธีรา ศรทอง 1036 นางสาว ท่าแร้ง 139/49
ณัฐนันท์ คฤโฆษ 1654 นาย ท่าแร้ง 1/69
ณัฐพงศ์ กรณ์ทอง 1339 นาย ท่าแร้ง 38
ณัฐพงศ์ ส่งเสริม 1367 นาย ท่าแร้ง 88/43
ณัฐพงษ์ รัชฏาไพศาลสิน 402 นาย อนุสาวรีย์
ณัฐพล ยิ้มสมบูรณ์ 1003 นาย ท่าแร้ง 118/22
ณัฐพัชร์ ธนพัฑฒิพงษ์ 1528 นาย ท่าแร้ง 6/568
ณัฐภูมินทร์ ธนนิธินาถกุล 220 นาย อนุสาวรีย์ 414/11
ณัฐมณฑ์ ขาวสุทธิ์ 1539 นาง ท่าแร้ง 7/2
ณัฐวรรณ ชมโฉม 596 นางสาว อนุสาวรีย์
ณัฐวัฒน์ ผุดผาด 64 นาย อนุสาวรีย์ 178/30
ณัฐวัฒน์ ภาคานาม 1519 นาย ท่าแร้ง 5/10
ณัฐวุฒิ เพ็งพง 945 นาย ท่าแร้ง 38/216
ณัฐวุฒิ วิริยสฟษฎ์พงศ์ 11 นาย อนุสาวรีย์ 9/74
ณัฐหทัย ทองงามดี 797 นาง อนุสาวรีย์ 181/45
ณัฐอาริสรา วรมุนินทร์ 832 นางสาว ท่าแร้ง 38/210
ณัฐินี ชำนาญยา 1833 นาง ท่าแร้ง 18/235
ณิชกานต์ ฉัตรทอง 1270 นางสาว ท่าแร้ง
ณิชาพร ทาอาจ 1200 นาง ท่าแร้ง
ณุศีล ศรีอักษร 1707 นาย ท่าแร้ง 381
ดนัย ศรีวิเศษ 1538 นาย ท่าแร้ง 111/884
ดรุณี ไพบูลย์บุษราคัม 84 นางสาว อนุสาวรีย์ 3/1047
ดลพร การธนศาษฐ์ 1978 นาง ท่าแร้ง 222/378
ดลยา พงศ์วีระ 1244 นางสาว ท่าแร้ง 35/39
ดวง จงท่องกลาง 1189 นางสาว ท่าแร้ง 58/5
ดวงใจ ดวงตา 833 นางสาว ท่าแร้ง 137/291
ดวงใจ ยมจันทร์ 1806 นาง ท่าแร้ง 70/22
ดวงดาว เต็ก 462 นาง อนุสาวรีย์ 227/36
ดวงเดือน แก้วสว่าง 1450 นาง ท่าแร้ง 165/54
ดวงเดือน นันทศิริ 814 นาง ท่าแร้ง 90/26
ดวงเดือน โพธิ์ชัย 788 นางสาว อนุสาวรีย์ 8/1
ดวงนภา เงินพดด้วง 1007 นาย ท่าแร้ง
ดวงพร บุณยฤทธิ์ 1547 นาง ท่าแร้ง 7/141
ดวงพร พอกสนิท 1490 นางสาว ท่าแร้ง 76/6
ดวงพร แย้มบรรจง 817 นาง ท่าแร้ง 17/100
ดารณี เดชมูล 665 นางสาว อนุสาวรีย์ 7/59
ดารณี บุญช่วย 818 นางสาว ท่าแร้ง 46/229
ดารณี ศรีจำนงค์ 498 นางสาว อนุสาวรีย์
ดารารัตน์ สว่างกุล 514 นางสาว อนุสาวรีย์ 138/2
ดาราวดี อินทร์มา 742 นางสาว อนุสาวรีย์
ดาวัณ นิลเสถียร 183 นาง อนุสาวรีย์
ดำเกิง เสสกุล 1362 นาย ท่าแร้ง 222/359
ดำรงศักดิ์ จันโททัย 1188 นาย ท่าแร้ง 70/181
ดิเรก มณีวงศ์ 609 นาย อนุสาวรีย์ 96
เดชา ญาติพร้อม 279 นาย อนุสาวรีย์
เดชา มาท้วม 184 นาย อนุสาวรีย์ 24/6
เด่นชัย บุตรโพธิ์ศรี 1823 พ.ต.อ. ท่าแร้ง 100/12
เด่นชัย เสมแย้ม 1291 นาย ท่าแร้ง
เดือนนภา หารหม่อง 1482 นางสาว ท่าแร้ง
เดื่อนเพ็ญ ศรีนภารัตน์ 1810 นางสาว ท่าแร้ง 1/168
เดือนเพ็ญ เฮงฮะสุน 93 นาง อนุสาวรีย์
แดง นุแรมรัมย์ 977 นาย ท่าแร้ง
แดง เพชรแสน 1960 นาย ท่าแร้ง 73/20
แดง สมพงษ์ 1837 นาง ท่าแร้ง 117/73
ต้น นางงาม 806 นาย ท่าแร้ง
ตรีรัตน์ แก้วสุริยะ 1642 นาย ท่าแร้ง 231/7
ต้อย พลกล้า 1401 นางสาว ท่าแร้ง
ตะวันฉาย ชุดทองหลวง 803 นางสาว ท่าแร้ง 71/42
ติ๋ว โชติสวัสดิ์ 408 นาง อนุสาวรีย์
เติมแสง ศรีสุวรรณภรณ์ 1919 นาง ท่าแร้ง 45/66
เตียน แซ่ตัน 60 นาย อนุสาวรีย์ 9/97
เตือนใจ จินันทุยา 284 นาง อนุสาวรีย์ 11/120
เตือนใจ แซ่เจียม 561 นาง อนุสาวรีย์ 25/22
เตือนใจ ติรศรีวัฒน์ 463 นาง อนุสาวรีย์ 37/349
ไตรภพ วศินสิทธิสุข 1821 นาย ท่าแร้ง 222/270
ถวิล พราหมพันธุ์ 1150 นาง ท่าแร้ง 1027
ถวิล แหลมทอง 295 นาย อนุสาวรีย์
ถาวร เพชรสุก 556 นาย อนุสาวรีย์ 92/20
ถาวรวัฒน์ จันทนาคม 1939 น.อ. ท่าแร้ง 188/5
ถิรนันท์ สะแกคุ้ม 1817 นางสาว ท่าแร้ง 155/203
ทนง จั่นทอง 1652 นาย ท่าแร้ง
ทนงค์ จิตตธรรม 287 นาย อนุสาวรีย์
ทนงชัย รัตนชัยสิทธิ์ 1346 นาย ท่าแร้ง 248/9
ทนัญชัย หมายเจริญ 948 นาย ท่าแร้ง 144/112
ทนาวัน ธรรมคุณ 271 นาย อนุสาวรีย์
ทยิดา รังสฤษฎ์รัศมี 1469 นางสาว ท่าแร้ง 17/20
ทรงเดช เดฃกุญฃร 260 นาย อนุสาวรีย์ 49/485
ทรงวุฒิ เฉิดชมจันทร์ 1736 นาย ท่าแร้ง 139/103
ทรงศรี วัมนวรางศิกูร 867 นาง ท่าแร้ง 102/417
ทรงศักดิ์ สุวราห์วรรณ 1997 นาย ท่าแร้ง 71/123
ทราย ทองชั่ง 33 นางสาว อนุสาวรีย์
ทรายทอง ตรีสัตยกุล 1745 นาง ท่าแร้ง 169/164
ทวี กันศรี 584 นางสาว อนุสาวรีย์
ทวี ราชอาษา 1073 นาย ท่าแร้ง 111/1017
ทวีวงศ์ โชว์ทะเล 474 นาย อนุสาวรีย์ 1/7
ทวีวัฒน์ วินิจเจริญศรี 353 นาย อนุสาวรีย์
ทวีศักดิ์ กองสมบัติศิริ 1315 นาย ท่าแร้ง 18/3
ทวีศิลป์ เฉลิมทรัพย์ 765 นาย อนุสาวรีย์
ทศพร เนตรหาญ 106 นาย อนุสาวรีย์ 99/79
ทองคูณ หาญพล 636 นางสาว อนุสาวรีย์ 50/85
ทองชุบ พันธ์สาย 1001 นางสาว ท่าแร้ง
ทองดา เวียงนนท์ 20 นาง อนุสาวรีย์
ทองดี โทบุดดี 571 นางสาว อนุสาวรีย์
ทองดี เมืองประเสริฐ 1148 นางสาว ท่าแร้ง
ทองทิพย์ ทับธมาตร์ 529 นาย อนุสาวรีย์
ทองพูล คำภักดี 1225 นาง ท่าแร้ง
ทองสา ประกิง 552 นาง อนุสาวรีย์
ทองสา แสนตะรัตน์ 1340 นาย ท่าแร้ง 200/3
ทองอบ เชรัมย์ 111 นาง อนุสาวรีย์
ทองอุ่น ทองเกลี้ยง 1801 นาย ท่าแร้ง 56/184
ทัตชัย ยงยุทธ 1100 นาย ท่าแร้ง 28/36
ทับ สายศิริ 1265 นาย ท่าแร้ง
ทับทิม คำมึง 227 นางสาว อนุสาวรีย์
ทัศนะ สุดประเสริฐ 1409 นาย ท่าแร้ง 137/125
ทัศนีย์ อาฟารี 1624 นาง ท่าแร้ง
ทัศรินทร์ อัครเดชานุชิต 1341 นางสาว ท่าแร้ง 79/37
ทัสนา โฐภาวชรากร 911 นาง ท่าแร้ง 19/119
ทายุต ธรรมภาณพินิจ 70 นาย อนุสาวรีย์ 30/11
ทำนอง จันทสีมา 1911 นาย ท่าแร้ง 139/327
ทิฆัมพร นิยมไทย 1484 นาง ท่าแร้ง 99/187
ทิฆัมพร มั่นนวม 1589 นางสาว ท่าแร้ง 139/16
ทิตา ศรีเงินยวง 1690 นางสาว ท่าแร้ง 107
ทินกร ขุนศิริ 422 นาย อนุสาวรีย์
ทิพภา ธนวันถาวร 836 นาย ท่าแร้ง 121/71
ทิพย์รัตน์ สีเพชรเหลือง 1898 นาง ท่าแร้ง 188/21
ทิพวรรณ ภูมิภักดิ์ 197 นาง อนุสาวรีย์
ทิพวรรณ รังสินธุ์ 1720 นาง ท่าแร้ง 90/118
ทิพวรรร เจียมธีรสกุล 1237 นาง ท่าแร้ง 144/147
เทวา ชูศิลป์ 327 นาย อนุสาวรีย์ 46/313
เทียม วันไกร 1248 นาย ท่าแร้ง 22
ธงชัย เฉลิมชัยกิจ 172 นาย อนุสาวรีย์ 30/49
ธงชัย เวทย์ปัญจศีล 871 นาย ท่าแร้ง 89/51
ธนกร ทัพน้อย 825 นาย ท่าแร้ง 36/100
ธนกร ธัมมามงคล 200 นาย อนุสาวรีย์ 9/24
ธนกฤช แสงธรรมวุฒิ 780 นาย อนุสาวรีย์ 500/24
ธนกานต์ ศรีพรม 1477 นาย ท่าแร้ง 9/2
ธนขวัญ กระแสสินธุ์ 1550 นาย ท่าแร้ง 88/219
ธนท้ศน์ โตเอี่ยม 657 นาย อนุสาวรีย์
ธนนท์ ศรีรัตนา 1634 นาย ท่าแร้ง 46/273
ธนพร กลิ่ยทอง 1671 นาง ท่าแร้ง 14
ธนพร ตรีสุข 1826 นางสาว ท่าแร้ง 120/190
ธนภรณ์ ทองอยู่ 1349 นาง ท่าแร้ง 119/210
ธนภัทร ตั้งจิตต์ประเสริฐ์ 237 นาย อนุสาวรีย์ 9/549
ธนมน ศุภนภาโสตถิ์ 378 นาง อนุสาวรีย์ 18/7
ธนวรรณ จินดา 740 นางสาว อนุสาวรีย์
ธนวัฒน์ รอดประจง 534 นาย อนุสาวรีย์ 37/72
ธนวัฒน์ หวดสันเทียะ 1890 นาย ท่าแร้ง
ธนวัฒน์ อินทรโชติ 15 นาย อนุสาวรีย์
ธนะพัฒน์ โชติจารุสวัสดิ์ 1673 นาย ท่าแร้ง 159/43
ธนัชชา วงค์หล้า 838 นาย ท่าแร้ง 119/314
ธนากร ขำสุวรรณ์ 249 นาย อนุสาวรีย์ 16/26
ธนากร บุญสุข 982 นาย ท่าแร้ง
ธนาคม พิทักษ์สงคราม 576 นาย อนุสาวรีย์ 37/5
ธนาดร แก้วฉลวย 920 นาย ท่าแร้ง 117/159
ธนาภรณ์ วังช่วย 694 นางสาว อนุสาวรีย์
ธนายุทธ แหวนเงิน 488 นาย อนุสาวรีย์
ธนิดา สิงห์ชัย 130 นาง อนุสาวรีย์ 99/259
ธนิดา อาคมฤกษ์ 1747 นาง ท่าแร้ง 159/551
ธนิดา เอกนิรันดร์ 510 นางสาว อนุสาวรีย์
ธนิต โกฎิกุล 1209 นาย ท่าแร้ง 23
ธนิตาภรณ์ อามาตมูลตรี 1058 นางสาว ท่าแร้ง
ธรรมนูญ ทองคำเจริญ 163 นาย อนุสาวรีย์ 77/124
ธรรมรัตน์ ขำเขียว 116 นาย อนุสาวรีย์
ธรานนท์ ณ 915 นาย ท่าแร้ง 81
ธวัช ทองเถาว์ 1418 นาย ท่าแร้ง
ธวัชชัย ทองฮวด 1395 นาย ท่าแร้ง
ธวัชชัย ทางธรรม 541 นาย อนุสาวรีย์ 92/28
ธวัชชัย ประศาสน์ศรีสุภาพ 879 นาย ท่าแร้ง 3/99
ธวัชชัย แม้นสุรินทร์ 1612 พ.ต.ต. ท่าแร้ง 100/53ข
ธวัลรัตน์ อยู่คงดี 659 นางสาว อนุสาวรีย์
ธัชทร ปริญญวัฒน์ 708 นางสาว อนุสาวรีย์
ธัญชนก เรืองรัตน์ 1216 นางสาว ท่าแร้ง
ธัญญธร ณ 1566 นางสาว ท่าแร้ง 38/142
ธัญญ์นลิน ธนาภาพงศ์ระวี 308 นาง อนุสาวรีย์
ธัญนนท์ ภิรมย์นิ่ม 1221 นางสาว ท่าแร้ง 19
ธัญพร โกยะวงศ์ 590 นาง อนุสาวรีย์ 92/20
ธัญพร พานสุวรรณ 1647 นาง ท่าแร้ง 1/3
ธัญพร เพิ่มปองภพ 1181 นางสาว ท่าแร้ง 3/4
ธัญยธร อมาตยกุล 309 นาง อนุสาวรีย์
ธัญรัตนื รัศมิแพทย์ 962 นาง ท่าแร้ง 236/5
ธานินทร์ ก๋งเกิด 642 นาย อนุสาวรีย์ 100/157
ธารทิพย์ ศิริจรรยา 1240 นาง ท่าแร้ง 88/256
ธำรงค์ จันทาพูน 214 นาย อนุสาวรีย์ 37/18
ธำรงค์ เมืองพิน 472 นาย อนุสาวรีย์
ธิชพันธุ์ แสงวิจิตร 1923 นาย ท่าแร้ง 188/7
ธิดา พรวัลย์ชาติ 1259 นาง ท่าแร้ง
ธิดาพร อุมะวิชนี 1558 นางสาว ท่าแร้ง 46/65
ธิดารัตน์ งามเจริญ 1858 นางสาว ท่าแร้ง 222/334
ธิดารัตนื ปัทมพงศา 958 นางสาว ท่าแร้ง 18/42
ธิติกาญจน์ สมฤทธิ์ 1593 นางสาว ท่าแร้ง 78/174
ธิปพนธ์ คันธขจรกิจ 1699 นาย ท่าแร้ง 9/8
ธีรชัย เงาวิริยศิริพงศ์ 1553 นาย ท่าแร้ง 99/241
ธีรพล แกล้ววิกิจ 731 นจอ. อนุสาวรีย์ 92/23
ธีรวีร์ ดิษยะไชยพงษ์ 1290 นาย ท่าแร้ง 38/198
ธีรวุฒิ หัวแท้ 1317 นาย ท่าแร้ง 46/167
ธีระวุฒิ ไชยยาคำ 261 นาย อนุสาวรีย์
ธีระวุฒิ เพชรแก้ว 1616 นาย ท่าแร้ง 159/387
ธีระวุฒิ อริยขจร 1207 นาย ท่าแร้ง 56/245
ธีราพร เลิศชวลิต 652 นางสาว อนุสาวรีย์ 3/1262
นกภาวัลย์ ชูทอง 677 นาง อนุสาวรีย์
นครินทร์ หงษ์ทอง 1887 ส.ต.ต. ท่าแร้ง 100/225
นงค์นุช สเปนซ์ 252 นาง อนุสาวรีย์ 227/61
นงคราญ นพรัตน์ 270 นางสาว อนุสาวรีย์ 44/16
นงคราญ พลพิลา 1466 นาง ท่าแร้ง 139/33
นงค์ลักษณ์ ภารพัฒน์ 48 นางสาว อนุสาวรีย์
นงนภัส ตันยงค์ 795 นางสาว อนุสาวรีย์ 85
นงนาถ ภูขำ 1329 นางสาว ท่าแร้ง 57/101
นงลักษณ์ นอสูงเนิน 1957 นางสาว ท่าแร้ง 89/387
นงลักษณ์ ภัทรสกุล 1917 นางสาว ท่าแร้ง 222/320
นที นพพนาวัน 859 นาย ท่าแร้ง 18/23
นนธิอัฐ โฉมวัฒนา 1884 นาย ท่าแร้ง 79/15
นพดล บุรณนัฎ 1033 พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/72
นพพร ยี่โถ 1272 นาย ท่าแร้ง 159/523
นพพร สงวนพงษ์ 1502 นาย ท่าแร้ง
นพรัตน์ ทองผดุงโรจน์ 605 นางสาว อนุสาวรีย์ 59/6
นพวรรณ เลี้ยงเจริญ 520 นางสาว อนุสาวรีย์
นพัชริณญ์ กุลธนะพัฒน์ 1107 นางสาว ท่าแร้ง 111/397
นพันษกรณ์ เพ็ญพิริยะ 326 นาย อนุสาวรีย์ 101/12
นภัสนันท์ วมิดาศตนันทน์ 74 นาง อนุสาวรีย์ 130/1
นภา ทองอิ่ม 908 นางสาว ท่าแร้ง 37/143
นภาภรณ์ นิลม่วง 720 นางสาว อนุสาวรีย์
นภารัตน์ ชุณหชา 1768 นาง ท่าแร้ง 7/316
นรเสฏฐ์ อธิมา 779 นาย อนุสาวรีย์ 88/111
นฤมล กาญจนะโกมล 203 นางสาว อนุสาวรีย์
นฤมล วรสุนทรารมณ์ 1548 นางสาว ท่าแร้ง 199/217
นลินี ประพฤติดี 1966 นาย ท่าแร้ง 121/457
นวรัฐ แม่นยำ 275 นาย อนุสาวรีย์
นวลนาถ สดมณี 2001 นางสาว ท่าแร้ง 44/78
นวลละออง พิบูลภาณุวัธน 1275 นาง ท่าแร้ง 2/25
นวัฒน์ ติวิธมไหศูรย์ 874 นาย ท่าแร้ง 199/91
นวัตร ชูเชื้อ 686 นาย อนุสาวรีย์
นัฏกร อุ่นกุศลภักดี 454 นางสาว อนุสาวรีย์ 48/55
นัฏฐพร สมบูรณ์ 1989 นางสาว ท่าแร้ง
นัฐพล พุ่มสุคันธรส 846 นาย ท่าแร้ง 117/58
นัทธมน คงสิทธิ์ 1732 นางสาว ท่าแร้ง 169/186
นัทธิมา สุดลาภา 1560 นาง ท่าแร้ง
นันทน์ณิชา บัณฆิตย์ 1226 นาง ท่าแร้ง
นันทนา การินทร์ 336 นางสาว อนุสาวรีย์
นันท์นิชา มีแสวง 855 นางสาว ท่าแร้ง 90/176
นันทพร บุญจันทร์ 639 นางสาว อนุสาวรีย์ 84/1
นันทพร มธุรพจนากุล 1979 นางสาว ท่าแร้ง 200/109
นันทรัตน์ สีเพ็ง 1682 นางสาว ท่าแร้ง
นันทิยา โอชารส 993 นาง ท่าแร้ง 88/353
นันธนันท์ มังกรแก้ว 40 นางสาว อนุสาวรีย์ 505/13
นันริกา นันทนาญามน 1571 นางสาว ท่าแร้ง 6/2
นัยนา สุคนธมัต 577 นาง อนุสาวรีย์ 44/305
นาฏอนงค์ พรถวัลย์ศักดิ์ 1623 นางสาว ท่าแร้ง 9
นาตยา สูญกลาง 291 นางสาว อนุสาวรีย์
นาถลดา เสวาภัย 72 นาง อนุสาวรีย์ 9/460
นาถวดี หิรัญอัศว์ 89 นาง อนุสาวรีย์ 35/68
นาท นิลโสภณ 1344 นาย ท่าแร้ง 44/107
นารี สุดโท 691 นางสาว อนุสาวรีย์
นารีพงษ์ มโนดี 1731 นาง ท่าแร้ง 139/24
นำชัย เกรียงพิทักษ์ 1439 นาย ท่าแร้ง 17/29
น้ำอ้อย คณานิตย์ 377 นางสาว อนุสาวรีย์
นิกร ธีรรรัตรัญญู 1531 นาย ท่าแร้ง 222/225
นิกุน ป้องทับไทย 644 นาย อนุสาวรีย์
นิคม มิ่งคะโน 1686 นาย ท่าแร้ง 121/10
นิคม อนันต์ทิพย์ 1170 นาย ท่าแร้ง 6/52
นิชาภา สินธุสิทธิ์ 565 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/1040
นิดา คุณาพงศ์ศิริ 1126 นางสาว ท่าแร้ง 99/2
นิดากมล แผนบัว 73 นางสาว อนุสาวรีย์ 127/12
นิตย์ทิมา จินดารัตน์ 157 นาง อนุสาวรีย์ 23/1
นิตยา เกรียงวงศ์ 968 นาง ท่าแร้ง 102/16
นิตยา ใครทองสุข 1172 นางสาว ท่าแร้ง
นิตยา จันทศรี 1788 นางสาว ท่าแร้ง 111/493
นิตยา สายโสภา 1683 นางสาว ท่าแร้ง 41/8
นิทัศน์ เห็นทรัพย์ไพบูลย์ 1675 นาย ท่าแร้ง 159/44
นิธิกานต์ ผาติธรรมเวทย์ 1909 นาง ท่าแร้ง 17/68
นิธินันท์ ทิพย์เสถียร 1178 นาง ท่าแร้ง 88/229
นิพนธ์ จันทรวัฒนาณิช 382 นาย อนุสาวรีย์ 19/29
นิพนธ์ บุญภา 267 นาย อนุสาวรีย์ 456
นิพนธ์ พันทา 266 นาย อนุสาวรีย์
นิพนธ์ พูนธนะสาร 1514 นาย ท่าแร้ง 100/385
นิพนธ์ ม่วงแดงดี 42 นาย อนุสาวรีย์ 35/122
นิพร เสือเอก 392 นาง อนุสาวรีย์ 309
นิพล งามเลิศ 196 นาย อนุสาวรีย์
นิพล ชยุพงศ์ 1380 นาง ท่าแร้ง 88/201
นิภา ตั้งประกอบ 152 นาง อนุสาวรีย์ 77/48
นิภาวัลย์ บุสบัน 1141 นางสาว ท่าแร้ง
นิ่มนวล หมูหอน 1499 นางสาว ท่าแร้ง 5/3
นิมิตร สื่อเจริญสม 1977 นาย ท่าแร้ง 88/351
นิมิตรา พระนิมิตร 1042 นาย ท่าแร้ง
นิยะดา เดชฟทธิ์ 1449 นาง ท่าแร้ง 5/124
นิรมล มีวรรณ 1053 นางสาว ท่าแร้ง 6/535
นิรมล สิมะสุนทร 145 นางสาว อนุสาวรีย์ 16/32
นิรันดร์ เกตุแอ่ม 533 นาย อนุสาวรีย์
นิรันดร์ ภูมิโคกรักษ์ 1934 นาย ท่าแร้ง
นิรันดร์ แสงศรี 1079 นาย ท่าแร้ง 53/5
นิราศ อิ่มสุข 162 นาย อนุสาวรีย์ 83
นิรุช อ่วมศรี 997 นาย ท่าแร้ง
นิรุน ขันโท 680 นาย อนุสาวรีย์
นิศา นววุฒิเวท 689 นางสาว อนุสาวรีย์
นิษฐกานต์ รัชตะธรรมพัฒน์ 618 นางสาว อนุสาวรีย์ 45/28
นิสสรณ์ สุยะ 97 นาง อนุสาวรีย์
นิสา นิรมาณ 1945 นาย ท่าแร้ง 6/469
นิสารัตน์ อัศวพรวศิน 257 นางสาว อนุสาวรีย์ 8/127
นิสิต จันทร์อิ่ม 1404 นาย ท่าแร้ง 14
นิสิต ม่วงศรี 71 นาย อนุสาวรีย์ 244/346
นุกูล สัญฐิติเสรี 649 นาย อนุสาวรีย์ 39/182
นุชชิดาภา สิงห์จานุสงค์ 302 นาง อนุสาวรีย์
นุชรีย์ แสนเขื่อน 243 นางสาว อนุสาวรีย์
เนตรดาว เลิศวิลัย 1174 นางสาว ท่าแร้ง 1083
เนาวรัตน์ ทีวะเวช 1598 นาง ท่าแร้ง 9/57
แน่งน้อย เกียรติวุฒิพร 242 นางสาว อนุสาวรีย์
บงกชกนก พรหมสมบัติ 208 นางสาว อนุสาวรีย์ 195/1
บรรหาร มณีลาภ 1432 นาย ท่าแร้ง 137/397
บังอร แขกน้อย 424 นางสาว อนุสาวรีย์
บังอร นครแสน 286 นางสาว อนุสาวรีย์
บัญญัติ สู่เลน 175 พ.ท. อนุสาวรีย์ 3
บัณฑิต โบตั๋นแก้ว 1293 นาย ท่าแร้ง 89/207
บัณฑิต พลเพียร 1827 นาย ท่าแร้ง 1/271
บัณฑิต โรจน์อารยานนท์ 1121 นาย ท่าแร้ง 313
บัณฑิตา หว่านชัยสิทธิ์ 503 นางสาว อนุสาวรีย์
บัว โคยามา 1724 นาง ท่าแร้ง 37/85
บัวคำ ชมภูวิเศษ 124 นาง อนุสาวรีย์
บัวไลย์ ราชรินทร์ 344 นาย อนุสาวรีย์
บำรุง แสนคำ 1936 นาย ท่าแร้ง 89/570
บุญช่วย ไพรวัฒนานุพันธ์ 1134 นาย ท่าแร้ง 70/84
บุญชอบ ผลโพธิ์ 12 นาย อนุสาวรีย์
บุญชัย พีระภิญโญกุล 1133 นาย ท่าแร้ง
บุญชู นาคละออ 398 นาย อนุสาวรีย์ 27/2
บุญชู นิยมรัฐ 1601 ด.ต. ท่าแร้ง 100/298
บุญชู อมรกุล 1109 นาง ท่าแร้ง 44/43
บุญญารัตน์ พวงสุนทร 180 นาย อนุสาวรีย์
บุญทัน เทียมไธสง 28 นาง อนุสาวรีย์
บุญทิม พรมเดื่อ 437 นาง อนุสาวรีย์
บุญเทอด ตันสุริยวงศ์ 82 นาย อนุสาวรีย์ 361/11
บุญรวม จิตประเสริฐสุข 829 นาง ท่าแร้ง 44/27
บุญรอด อุทัยศรี 511 นาย อนุสาวรีย์
บุญรัตน์ อุ่นแก้ว 1990 จ.ส.อ. ท่าแร้ง 31
บุญเรือง ภูลา 1775 นาย ท่าแร้ง
บุญเรือน ชื่นเชื่ยม 739 นาง อนุสาวรีย์ 82
บุญลาภ สุกใส 300 นาย อนุสาวรีย์ 277
บุญลือ แก้วพูลศรี 305 นาย อนุสาวรีย์ 77/204
บุญเลิง ซาดา 1803 นาย ท่าแร้ง
บุญเลิศ คุณุทัย 1663 นาย ท่าแร้ง
บุญสม ทับทิม 1765 นาง ท่าแร้ง
บุญสม นามพันธ์ 245 น.ต. อนุสาวรีย์ 213/3
บุญสม ศรีจันทร์งาม 1524 นาง ท่าแร้ง 94/2
บุญสืบ เผือกสูงเนิน 1651 นาย ท่าแร้ง 2/210
บุญสืบ หนุนดี 1242 นาย ท่าแร้ง
บุณยานุช โทณะวกณิก 775 นางสาว อนุสาวรีย์ 29
บุบผา ชั่งอ่อง 492 นางสาว อนุสาวรีย์
บุปผา ธนมิตรามณี 170 นาง อนุสาวรีย์ 90/599
บุรินทร์ ปานเสน่ห์ 1071 นาย ท่าแร้ง 46/74
บุษกร กลีบเมฆ 76 นาง อนุสาวรีย์ 244/43
บุษริน เกตุแก้ว 741 นางสาว อนุสาวรีย์
บุหลัน อยู่เพ็ชร 951 นาง ท่าแร้ง
บูรณิศ คล้ายจินดา 362 นาย อนุสาวรีย์ 159/143
เบญจมาศ แทนมูล 506 นางสาว อนุสาวรีย์
เบญจมาส เลิศชาคร 1600 นาง ท่าแร้ง 48/75
เบญจวรรณ สังข์ทอง 1453 นางสาว ท่าแร้ง 74/8
เบญญาภา ธีระอัมพรกุล 1 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/247
โบนัส ชูรัตน์ 1129 นางสาว ท่าแร้ง
ปกรณ์เกียรติ ซองอมรกุลประภา 938 นาย ท่าแร้ง 101/18
ปฏิวัต สมสะอาด 1865 นาย ท่าแร้ง 159/528
ปฐม สุกใส 1729 นาย ท่าแร้ง 211
ปณรรฐพร ฉายสุวรรณคีรี 461 นางสาว อนุสาวรีย์ 161/78
ปณัฐ การเกษม 621 นาย อนุสาวรีย์ 109/9
ปณิตา สืบสนธิ์ 374 นาง อนุสาวรีย์
ปณิธาน จินตสกุล 399 นาย อนุสาวรีย์ 64/19
ปติญา สวัสดิ์ล้น 1848 นางสาว ท่าแร้ง 38/227
ปทิตตา เจริญธรรมกูล 869 นางสาว ท่าแร้ง 119/233
ปนัดดา จันทะชำนิ 935 นางสาว ท่าแร้ง
ปภาดา วิเศษแก้ว 1353 นางสาว ท่าแร้ง
ปภาวรินทร์ บุญเทียม 1373 นาง ท่าแร้ง 19/194
ประกาย อภิญ 1795 นาย ท่าแร้ง 159/713
ประครอง พรมราช 1262 นาง ท่าแร้ง 51/4
ประชา ยงวงศ์พัฒนา 1929 นาย ท่าแร้ง 79/46
ประดับ สนามไชย 1687 นาย ท่าแร้ง 159/91
ประดับพร หวังสุข 1901 นางสาว ท่าแร้ง 40/8
ประดิษฐ์ ชัยชาญชีพ 370 นาย อนุสาวรีย์ 10/13
ประทิพย์ พงษ์กล้า 750 นางสาว อนุสาวรีย์
ประทีป น้ำใจเพ็ชร์ 23 นาย อนุสาวรีย์ 57/2
ประทีป บัวหมื่นไวย 231 นาย อนุสาวรีย์ 244/304
ประทุม จิวัธยากูล 1131 นางสาว ท่าแร้ง 46/43
ประเทือง น้ำใจเพ็ชร์ 21 นาย อนุสาวรีย์ 57/1
ประเทือง สุกุมลจันทร์ 278 นาง อนุสาวรีย์
ประนอม จันทสอน 1072 นางสาว ท่าแร้ง 69/7
ประนอม เอี่ยมอุบล 884 นางสาว ท่าแร้ง
ประพฤติ พรหมกีระวงศ์ 324 นาย อนุสาวรีย์ 121/446
ประพันธ์ จั่นบุบผา 380 นาย อนุสาวรีย์
ประพันธ์ นาวา 38 นาย อนุสาวรีย์ 310/1
ประพาส พุ่มสุคันธรส 844 นาย ท่าแร้ง 117/202
ประพิม ธรณีนิติญาณ 1754 นาง ท่าแร้ง 149/1
ประไพ แสงวิจิตร 1818 นาย ท่าแร้ง 58/3
ประไพศรี ทีฆพุฒิ 75 นางสาว อนุสาวรีย์ 24
ประภา วุ้นตระกูล 1400 นางสาว ท่าแร้ง
ประภาพร กิจเสรีกุล 1369 นางสาว ท่าแร้ง 69/19
ประภาพร คลื่นพลกรัง 505 นางสาว อนุสาวรีย์
ประภาพร อภิชาติหิรัญ 24 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/351
ประภาพันธ์ เหมะสุทธินันท์ 241 นางสาว อนุสาวรีย์ 96/28
ประภาวดี วางท่า 706 นาง อนุสาวรีย์ 10/119
ประภาศรี ภัทโรวาสน์ 983 นางสาว ท่าแร้ง 83/210
ประภาส ประยูรค 896 น.ท. ท่าแร้ง 22/171
ประภาส อินทนิน 1454 นาย ท่าแร้ง 121/477
ประมวล ภาวะรัตน์ 1931 นาง ท่าแร้ง
ประมวลพงษ์ สินธุเสน 482 นาย อนุสาวรีย์ 9/548
ประยงค์ ทองคำ 717 นาง อนุสาวรีย์ 20
ประยุทธ เพิ่มพงศ์ไพบูลย์ 1535 นาย ท่าแร้ง 102/117
ประยูร แปลกกลาง 103 นาง อนุสาวรีย์
ประยูร อังกาบ 375 นาง อนุสาวรีย์
ประวัติ มงคลเนาวรัตน์ 1197 นาย ท่าแร้ง 22/242
ประสบโชค เกษมสันต์ 1961 พล.ต.ม.ล. ท่าแร้ง 9/328
ประสพโชค ศรีชมภู 629 นาย อนุสาวรีย์
ประสิทธิ์ เจิมเติมศักดิ์ 1719 นาย ท่าแร้ง 89/514
ประสิทธิ์ ชอบประกอบกิจ 1034 นาย ท่าแร้ง 99/234
ประสิทธิ์ ประวัง 1975 นาย ท่าแร้ง 99/256
ประสิทธิ์ พรหมคนซื่อ 264 นาย อนุสาวรีย์
ประสูติ ลำภากร 215 นาย อนุสาวรีย์ 67/9
ประเสริฐ ช้างเย็นฉ่ำ 501 นาย อนุสาวรีย์ 90
ประเสริฐ ฟุ้งมงคลเสถียร 1325 นาย ท่าแร้ง 22/14
ประเสริฐ ลี้สุนทรไพศาล 891 นาย ท่าแร้ง 56/21
ประเสริฐ สิริพงศาธร 1163 นาย ท่าแร้ง 200/27
ปรัชญา วงษ์สัมพันธ์ 1360 นาย ท่าแร้ง 9/61
ปรัชญาภรณ์ เตียะเพชร 1160 นางสาว ท่าแร้ง 69/2
ปรัชญาภากร ปฐวีอาภากุล 1664 นาย ท่าแร้ง 111/1064
ปรัชา สิงหราช 288 นาย อนุสาวรีย์ 44/45
ปราการ บุศยศิริ 1066 นาย ท่าแร้ง 233/17
ปรางทอง จินดา 1208 นางสาว ท่าแร้ง 65/26
ปราณี เกียรติพันธ์ 86 นาง อนุสาวรีย์
ปราณี ช้างร้าย 8 นางสาว อนุสาวรีย์ 290/132
ปราณี ต่ายครบุรี 43 นาง อนุสาวรีย์
ปราณี น้อยบาท 450 นางสาว อนุสาวรีย์
ปราณี บุญดิษฐ 1882 นาง ท่าแร้ง 28/21
ปราณี มงกุฎทอง 969 นางสาว ท่าแร้ง 169/245
ปราณี ฤกษ์พินธุวัฒน์ 1667 นางสาว ท่าแร้ง 134/181
ปราณี วัฒนา 321 นางสาว อนุสาวรีย์
ปราณี สมัครกล้า 690 นางสาว อนุสาวรีย์
ปราณีต จิรันดร 1382 นาง ท่าแร้ง 9/288
ปราโมทย์ จุ้ยไทย 1474 นาย ท่าแร้ง 83/21
ปราโมทย์ พรมวงศ์ 551 นาย อนุสาวรีย์
ปรายรินทร์ วิภพธนเศรษฐ์ 1038 นาง ท่าแร้ง 44/125
ปริญญ์ โชติยานันทวงศ์ 1916 นาย ท่าแร้ง 44/11
ปริญญา เจนวิถีสุข 1461 นาย ท่าแร้ง 83/116
ปริญญา ปั้นบัณฑิตหาย 1292 นาย ท่าแร้ง 9/271
ปริณัฏฐ์ วัดจินดา 1169 นาง ท่าแร้ง 18/84
ปริพัชร์ ลิมประพฤทธิ์กุล 148 นาย อนุสาวรีย์ 10/49
ปริยตม์ มหัทธโน 1800 นาย ท่าแร้ง 14/249
ปริยา ฉายาช่าง 1847 นางสาว ท่าแร้ง 34/6
ปรีชญา สนั่นเลียง 349 นางสาว อนุสาวรีย์ 64/94
ปรีชา แก่นกระโทก 1815 จ.ส.ต. ท่าแร้ง 100/480
ปรีชา ฤทธิ์คง 1488 นาย ท่าแร้ง 9/1
ปรีชา สุขพัทธี 406 นาย อนุสาวรีย์ 68
ปรีชา สุขสวัสดิ์ 1213 นาย ท่าแร้ง 6/243
ปรีชา สุดสวาท 1879 นาย ท่าแร้ง
ปรีชา อ้วนศรี 932 นาย ท่าแร้ง 46/2
ปรีชา อาทิตย์ทอง 1889 นาย ท่าแร้ง 188/34
ปรีดา ปรีชาเลิศ 1147 นาย ท่าแร้ง 47/1
ปรียมาศ เวสสบุตร 796 นาง อนุสาวรีย์ 37/359
ปลื้มกมล เถรแก้ว 1118 นางสาว ท่าแร้ง 46/208
ปวัฒน์ชัย กมราช 1888 นาย ท่าแร้ง 142/31
ปองเดช ศรุติสุต 1653 นาย ท่าแร้ง 146/69
ปัญจะ เหลืองโสภาวรรณ 762 นาย อนุสาวรีย์ 44/6
ปัญญา จิตต์เนื่อง 747 นาย อนุสาวรีย์
ปัญญา หงษ์รัตน์ 919 นาย ท่าแร้ง 139/266
ปัณฑิตา ชื่นช่วย 909 นางสาว ท่าแร้ง 121/59
ปัณณ์รดา ช่างต่อ 456 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/138
ปัณภรดี สดสุชาติ 1471 นาง ท่าแร้ง 11/67
ปัณรส อัคนิจ 1375 นางสาว ท่าแร้ง 55/76
ปาณิศรา มาท้วม 228 นาง อนุสาวรีย์ 20/19
ปาณิสรา บุญวุฒิ 1842 นางสาว ท่าแร้ง 159/469
ปาน แก้วศรีทัด 989 นางสาว ท่าแร้ง
ปานหทัย นิติลัทธิ 1463 นางสาว ท่าแร้ง 79/49
ปาราเมศ หอมสุวรรณ 823 นางสาว ท่าแร้ง 36/99
ปาริชาติ มิยาโมโต 1417 นาง ท่าแร้ง 55/12
ปาริชาติ อ่อนทิมวงค์ 100 นางสาว อนุสาวรีย์
ปิ่นนภางค์ เหง่าตระกูล 890 นางสาว ท่าแร้ง 22
ปิยกาล เทพพิทักษ์ 683 นาย อนุสาวรีย์
ปิยฉัตร พงษ์ศิริรักษ์ 301 นาง อนุสาวรีย์ 99/239
ปิยธิดา สารพัฒน์ 555 นางสาว อนุสาวรีย์ 38/73
ปิยนุช สิทธิกร 1807 นาง ท่าแร้ง 155/119
ปิยพร เพ็ชรพงศ์ 458 นางสาว อนุสาวรีย์ 41
ปิยเมธ สิงหราช 307 นาย อนุสาวรีย์ 44/43
ปิยลักษณ์ จอกแก้ว 1104 นาง ท่าแร้ง 163/53
ปิยะดา บุตรแสง 1335 นาง ท่าแร้ง 119/86
ปิยะดา พงษ์ชวาล 608 นางสาว อนุสาวรีย์ 158/6
ปิยะเทพ ศิวากาศ 878 นาย ท่าแร้ง 120/256
ปิยะนุช โรจน์พานิช 1403 นางสาว ท่าแร้ง 46/62
ปิยะภรณ์ วิโรจน์แดนไทย 782 นางสาว อนุสาวรีย์ 40
ปิยะมิตร ฉัตรชาตรี 1988 นาย ท่าแร้ง 200/65
ปิยะรักษ์ โภคะกุล 1991 นาง ท่าแร้ง 88/339
ปิยะวดี จรลี 413 นางสาว อนุสาวรีย์
ปิยาพัชร เอี่ยมตะโก 540 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/44
ปุณณดา ธนวรรณธร 1338 นางสาว ท่าแร้ง 144/131
ปุณยอร เพิ่มศรีเดช 934 นางสาว ท่าแร้ง 18/43
เปงจา โสดา 1743 นาย ท่าแร้ง
เปรมสุดา กรุงทอง 1610 นางสาว ท่าแร้ง
เปี่ยม พวงทอง 198 นาง อนุสาวรีย์
ผกาพรรณ ศรลัมพ์ 425 นาง อนุสาวรีย์ 88/106
ผจง คล้ายทับทิม 1295 พ.อ. ท่าแร้ง 399/5
ผดุงเกรียติ เสกสิทธิ์ 1179 พล.ต. ท่าแร้ง 61/3
ผ่องพรรณ เหลืออร่ามรักษ์ 312 นาง อนุสาวรีย์ 54/9
ผาณิตา ดวงมณีมรกต 150 นาง อนุสาวรีย์ 77/256
ผานิตย์ อังกินันท์ 610 นางสาว อนุสาวรีย์ 26/56
ผาสุข เมธาคุณวุฒิ 1250 นางสาว ท่าแร้ง 121/43
เผด็จ เนียรมงคล 1592 นาย ท่าแร้ง 99/35
ฝนพา สาทิลละรีต 604 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/142
พงศธร เตวิชพงศ์ 1570 นาย ท่าแร้ง 89/265
พงษ์พัฒน์ จันทร์ล้าย 1925 นาย ท่าแร้ง 37/170
พงษ์พันธ์ วังวิเศษ 1735 นาย ท่าแร้ง 155/211
พงษ์พิบูลชัย จันทร์สราญแสง 1880 นาย ท่าแร้ง 188/53
พงษ์ศักดิ์ กลิ่นจันทร์ 254 นาย อนุสาวรีย์ 304
พงษ์ศักดิ์ แดงประเสริฐ 1843 นาย ท่าแร้ง 24/187
พงษ์อุดม ตรีสุขี 360 นาย อนุสาวรีย์ 45
พชร เนียรสุพรพรรณ 1685 นาง ท่าแร้ง 57/2
พชรัชต์ ศรีแก้ว 1549 นาง ท่าแร้ง 137/81
พนมพร มีจั่นเพชร 423 นางสาว อนุสาวรีย์
พนารัตน์ จำเริญสุข 1220 นางสาว ท่าแร้ง 6/670
พนารัตน์ ชัยกองเกียรติ 1119 นางสาว ท่าแร้ง 200/135
พนิ เจริญสุข 1894 นาง ท่าแร้ง 19/35
พนิดา กุลวัฒน์พงศ์ 1954 นางสาว ท่าแร้ง 111/363
พนิดา เงินดล 925 นางสาว ท่าแร้ง 159/198
พนิดา แซจิว 1388 นางสาว ท่าแร้ง 88/354
พนิดา วงษ์บุตร 217 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/73
พนิดา หนูยิ้มซ้าย 107 นางสาว อนุสาวรีย์
พยอม จรรยคุณี 711 นาง อนุสาวรีย์
พยุง ทับทิมทอง 888 นางสาว ท่าแร้ง 139/123
พยุง รักชาติ 913 นาง ท่าแร้ง 1/312
พยูร โล่ห์ทอง 719 นาง อนุสาวรีย์ 29/624
พเยาว์ นุชบุษบา 123 นาง อนุสาวรีย์
พเยาว์ พลาชีวะ 1371 นางสาว ท่าแร้ง 134/30
พเยาว์ ยอดแก้ว 1136 นาง ท่าแร้ง 20/2
พรกมล มานะกุล 544 นาง อนุสาวรีย์ 88/150
พรจันทร์ สุรินธรรม 1002 นาง ท่าแร้ง 71/106
พรชนก กิจสมบุรณ์ 1085 นางสาว ท่าแร้ง 164/2
พรชนก รุจิวัทธิกร 1835 นาง ท่าแร้ง 56/158
พรชนัญญ์ มนมงคล 1769 นาง ท่าแร้ง 159/623
พรชนัน เติมกิจขจรสุข 905 นาง ท่าแร้ง 90/189
พรชัย ดำพะธิก 334 นาย อนุสาวรีย์ 62
พรชัย บุตรพันธ์ 263 นาย อนุสาวรีย์ 9/25
พรชัย สิงห์อุปโป 1844 นาย ท่าแร้ง
พรชัย เหรัญญิกานนท์ 1436 นาย ท่าแร้ง 137/83
พรชัย อัศภาภรณ์ 409 นาย อนุสาวรีย์ 485
พรทิพย์ งามระเบียบ 37 นางสาว อนุสาวรีย์ 5/1
พรทิพย์ ทุมชะ 298 นางสาว อนุสาวรีย์
พรทิพย์ มุกขะกัง 31 นางสาว อนุสาวรีย์
พรทิพย์ วงศ์ชลศรี 979 นาง ท่าแร้ง
พรทิพย์ แสงศรี 1631 นางสาว ท่าแร้ง
พรเทพ มะยมรัฐ 907 นาย ท่าแร้ง 90/3
พรเทพ มาดี 17 นาย อนุสาวรีย์
พรนภา ดิลกปรีชากุล 1055 นาง ท่าแร้ง 130/6
พรนิภา พรหมมา 801 นางสาว ท่าแร้ง
พรพนารัตน์ ภู่ภัทรโภคีย์ 204 นางสาว อนุสาวรีย์ 38/11
พรพรรณ ปุ่นนอก 1839 นางสาว ท่าแร้ง
พรพรรณ รักชาติ 519 นางสาว อนุสาวรีย์ 42/10
พรพิมล ไทยสมบูรณ์ 1264 นาง ท่าแร้ง 56/72
พรเพ็ญ อรัมสัจจากุล 1318 นางสาว ท่าแร้ง 46/107
พรรณทิพา หล่ออุดมพันธ์ 1591 นางสาว ท่าแร้ง 137/70
พรรณธรักษ์ ศรีนวล 1998 นาง ท่าแร้ง 119/3
พรรณภา แก้วพันธุ์พฤกษ์ 373 นาง อนุสาวรีย์ 11/118
พรรณลภา ฐิติรัตน์สกุล 1323 นาง ท่าแร้ง 89/5
พรรณวา แทนโมมก 749 นาย อนุสาวรีย์
พรรณี คงชาญศิริ 1406 นาง ท่าแร้ง 264
พรรณี ตันติวาณิชกิจ 984 นางสาว ท่าแร้ง 40/41
พรรณี ปูนทอง 216 นางสาว อนุสาวรีย์ 22/1
พรรนิภา โสระบุตร 1311 นาง ท่าแร้ง 10
พรศร งามปลั่ง 1625 นาง ท่าแร้ง 21/4
พรศรี จันทรขัมมา 763 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/379
พรศักดิ์ อนันต์ปรีชากร 315 นาย อนุสาวรีย์
พรสุข ตุนติวิษณุโสภิต 59 นาย อนุสาวรีย์ 18/90
พรหมนิมิตร มีแสง 1191 นาย ท่าแร้ง
พร้อมพรรณ เสรีวิชยสวัสดิ์ 244 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/426
พราววุฒิ อุคำ 900 นางสาว ท่าแร้ง 17/109
พฤกษ์ หอมทั่ว 331 นาย อนุสาวรีย์ 18/83
พฤฒิพงษ์ ราย 1596 นาย ท่าแร้ง 120/270
พลลดล พลเดชวิสัย 816 นาย ท่าแร้ง 240/1
พลอยวรีย์ แหวนวิเศษ 1013 นางสาว ท่าแร้ง
พวงเพชร คำอักษร 1557 นางสาว ท่าแร้ง 9/308
พะเยาว์ แย้มโพธิ์ 1926 นาง ท่าแร้ง
พัชญ์ชัญญา วีรกิตต์ไกรกุล 1520 นางสาว ท่าแร้ง 111/839
พัชรนันท์ ไพสิฐพัชรพงศ์ 1895 นางสาว ท่าแร้ง
พัชรพล ผลพานิช 767 นาย อนุสาวรีย์
พัชราพรรณ จิตรัตน์ 1084 นางสาว ท่าแร้ง 33/232
พัชราภรณ์ คามพินิจ 849 นางสาว ท่าแร้ง 189/67
พัชรินทร์ ลัพภ์วงศ์ 1448 นางสาว ท่าแร้ง 350/4
พัชรินทร์ สิทธิอำพรพรรณ 1987 นาง ท่าแร้ง 189/69
พัชรินทร์ เอนกเวียง 1802 นาง ท่าแร้ง 2/207
พัชรี คงทอง 1171 นางสาว ท่าแร้ง 41/8
พัชรี คล้ายลี 1345 นางสาว ท่าแร้ง 9/233
พัชรี ฉิมอิ่ม 386 นางสาว อนุสาวรีย์ 56/216
พัชรี ชื่นศิริ 1327 นางสาว ท่าแร้ง
พัชรี สุขกลม 1434 นาง ท่าแร้ง
พัชรียา แฝงสีพล 1462 นาง ท่าแร้ง 6/582
พัชศิริ เล็กร่งโรจน์ 1284 นางสาว ท่าแร้ง 7/8
พัฒน์เชษฐ์ ขุนธิวงศ์ 1606 นาย ท่าแร้ง 18/140
พัฒนา แสนจันทร์ 980 นางสาว ท่าแร้ง
พัทธนันช์ บุญมาก 1046 นาย ท่าแร้ง 10
พัทธภูมิ เอื้ออำพน 804 นาย ท่าแร้ง 1/306
พัทธมน พลตรี 125 นาย อนุสาวรีย์
พัน กุมผัน 1781 นางสาว ท่าแร้ง
พันภักดิ์ อุปภักดิ์ 259 นางสาว อนุสาวรีย์
พัลลภ จันทรกลกิจ 1279 นาย ท่าแร้ง 249/11
พัลลภ ม่วงไหมทอง 1658 นาย ท่าแร้ง 19/170
พัลลภ มากวิริยะ 1040 นาย ท่าแร้ง 90/20
พัสวี อัมพรรัตน์ 489 น.อ.หญิง อนุสาวรีย์ 100/73
พาณิชย์ ศรีวรสาร 265 นางสาว อนุสาวรีย์
พิกุล จูงรัมย์ 781 นางสาว อนุสาวรีย์ 17
พิจิตตา ธรรมภาณพินิจ 1632 นาง ท่าแร้ง 22/24
พิชชานา จันทวงษ์ศรี 903 นาง ท่าแร้ง 134/211
พิชญา ชัยศิริ 1402 นาง ท่าแร้ง 161/7
พิชัย มีศิล 944 นาย ท่าแร้ง
พิชัย หาญรัชตะ 1297 นาย ท่าแร้ง 189/5
พิชัยธัช พรหมสาขา ณ สกลนคร 1194 นาย ท่าแร้ง 83/146
พิชิต มีธรรม 274 นาย อนุสาวรีย์ 24/23
พิเชฐ เชิดชู 613 นาย อนุสาวรีย์ 92
พิเชษฐ ชาติสกุลคณาจารย์ 734 นาย อนุสาวรีย์ 11/48
พิเชษฐ เรือนอินทร์ 1257 นาย ท่าแร้ง 200/36
พิทยา ชาอามาตย์ 1023 นาย ท่าแร้ง 17/45
พิทยา สิงห์โตทอง 1564 นาย ท่าแร้ง 119/335
พิทักษ์ นิยมไทย 892 นาย ท่าแร้ง 99/188
พิน อินทรมณี 1763 นาย ท่าแร้ง 32
พินิจ จาดบุญมา 974 นาย ท่าแร้ง
พินิต มณีนันทน์ 940 นาย ท่าแร้ง 1/265
พิบูล วิชชุรังษี 1668 นาย ท่าแร้ง 35/296
พิบูลศักดิ์ สุขพงษ์ 889 นาย ท่าแร้ง 94/84
พิพัฒน์ เหล่าพิพัฒนา 1956 นาย ท่าแร้ง 199/18
พิพัฒน์ อนันต์ 448 นาย อนุสาวรีย์
พิพัฒน์พล หาทรัพย์ 662 นาย อนุสาวรีย์
พิภาพร ธนพาณิชย์วัฒนา 593 นางสาว อนุสาวรีย์ 181/102
พิมใจ บุรุษานนท์ 1656 นาง ท่าแร้ง 189/64
พิมใจ เอี่ยมคุ้ม 1289 นาง ท่าแร้ง 46/42
พิมพ์ ศรีพลากิจ 1529 นาง ท่าแร้ง 199/16
พิมพ์ใจ ชนะศรีโยธิน 147 นางสาว อนุสาวรีย์ 215/3
พิมพ์ชนก บัววิรัตน์ 612 นาง อนุสาวรีย์ 108
พิมพ์ธภัส น้อยศิริ 1970 นางสาว ท่าแร้ง 71/89
พิมพรรณ มกรานนท์ 328 นาง อนุสาวรีย์ 7
พิมพ์วรา อมรศศิพงศ์ 1483 นาง ท่าแร้ง 23/8
พิมพิศา อรินทร์ 554 นาง อนุสาวรีย์
พิมรดา อรุณวัฒนา 1211 นางสาว ท่าแร้ง 162/22
พิมลรัตน์ ไกรสิงห์ 1393 นางสาว ท่าแร้ง 46/158
พิมลวรรณ เขียวต่าย 1726 นางสาว ท่าแร้ง 58/15
พิมลวรรณ พีระรัตนกวิน 1302 นาง ท่าแร้ง 134/117
พิมสิริ แสนสุข 748 นางสาว อนุสาวรีย์ 321
พิริยะ โตตาย 322 นาย อนุสาวรีย์ 44/360
พิศมัย ไชยนันทน์ 1857 นางสาว ท่าแร้ง 134/164
พิสมัย ตั้งใจ 188 นาง อนุสาวรีย์ 9/42
พิสิษฐ์ ขันแข็ง 864 นาย ท่าแร้ง
พิสิษฐ์ จึงสมบูรณานนท์ 493 นาย อนุสาวรีย์ 181/256
พิสิษฐ์ อภิวัฒน์รุ่งเรือง 1787 นาย ท่าแร้ง 159/399
พิสุทธินี อภิสุทธิ์ธรรม 1446 นาง ท่าแร้ง 90/123
พีรยุ วรรณดิลก 1518 นาย ท่าแร้ง 153/11
พีระเดช ศิริเขต 316 นาย อนุสาวรีย์ 112
พีระพัฒน์ อัญญะโพธิ์ 666 นาย อนุสาวรีย์ 80
พีรัช เอื้ออำพน 1580 นาย ท่าแร้ง 1/308
พุฒิธาดา ครองหนองขาม 1307 นางสาว ท่าแร้ง
พุทธิมา จำลอง 771 นางสาว อนุสาวรีย์ 4
พูนเดช ไชยชาญ 1390 นาย ท่าแร้ง 222/224
พูลสุข ศรีวรัตน์ 754 นาง อนุสาวรีย์
เพ็ชรจรัส อชานนท์ 852 นาง ท่าแร้ง 109
เพชรมณี ชินประดิษฐ 433 นางสาว อนุสาวรีย์
เพชรรัตน์ คราดโรค 1947 นาง ท่าแร้ง
เพชรอสงไขย เพชรพิฆเนศ 438 นางสาว อนุสาวรีย์
เพชรา กัญญาศักดิ์ 1485 นางสาว ท่าแร้ง 88/253
เพชรา จันทรปราการ 1722 นาง ท่าแร้ง 9/17
เพ็ญจิต ห้องโสภา 535 นางสาว อนุสาวรีย์ 8/101
เพ็ญพรรณ ปิยมาตย์ 1928 นาง ท่าแร้ง 222/92
เพ็ญพรรณ วัฒนไกร 786 นาง อนุสาวรีย์ 44/583
เพ๋ญยงค์ เกิดโภค 562 นาง อนุสาวรีย์ 29/74
เพ็ญศรี สีมา 55 นางสาว อนุสาวรีย์ 65
เพ็ญศิริ ดุษฎีเมธา 68 นาง อนุสาวรีย์ 43/447
เพลินตา เชิดชู 617 นาง อนุสาวรีย์ 94
เพลินพิศ พันธุ์ยิ้ม 129 นาง อนุสาวรีย์ 298
เพียงเพ็ญ พลบูรณ์ 1010 นาง ท่าแร้ง 102/283
ไพฑูรย์ ทองดีวงษ์ 1985 นาย ท่าแร้ง
ไพฑูรย์ นกแก้ว 1822 นาย ท่าแร้ง 50/2
ไพฑูรย์ นิยมทอง 391 นาย อนุสาวรีย์
ไพทูรย์ ศูนย์โศก 627 นาย อนุสาวรีย์ 5/80
ไพบูลย์ คงมั่น 1365 นาย ท่าแร้ง
ไพบูลย์ เทพพัดรา 616 นาย อนุสาวรีย์ 110/9
ไพรัช จีนฟุ้ง 1410 นาย ท่าแร้ง
ไพศาล รัตนรุ่งเรือง 1575 นาย ท่าแร้ง
ฟารีด้า สุริยวงศ์ 108 นางสาว อนุสาวรีย์
ภมร พลายแสง 1048 นาย ท่าแร้ง 1228
ภรณี ต่างวิวัฒน์ 709 นาง อนุสาวรีย์ 10/17
ภราดร ขุนทองจันทร์ 1951 นาย ท่าแร้ง 89/446
ภราดร พวงภู่ 830 นาย ท่าแร้ง 39/229
ภักค์วลีย์ พันทับทิม 1081 นางสาว ท่าแร้ง 38/99
ภักดี พลสันเทียะ 376 นาง อนุสาวรีย์
ภัคจิรา จัตุฑะศรี 730 นาง อนุสาวรีย์ 29
ภัคเดช พูลเอี่ยม 397 นาย อนุสาวรีย์ 161/20
ภัครดา บุญยงค์ 614 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/85
ภัชระ อ่อนศรี 1481 นาย ท่าแร้ง 102/127
ภัทธิศา ทำรงค์รัตน์ 1907 นาง ท่าแร้ง
ภัทรพงศ์ นามสูงเนิน 65 นาย อนุสาวรีย์ 24
ภัทรพร เทียมเพ็ชร 297 นางสาว อนุสาวรีย์ 99/93
ภัทรพร บุญเพื่อน 1620 นางสาว ท่าแร้ง 6/31
ภัทรลักษณ์ ศรีบูระเดช 1921 นางสาว ท่าแร้ง 139/118
ภัทราภรณ์ ทองยัง 886 นาย ท่าแร้ง 79/178
ภัทิรา ทัศนพงษ์ 1300 นางสาว ท่าแร้ง 17/143
ภาณุวิชญ์ สวัสดิรักษา 1366 นาย ท่าแร้ง 111/1021
ภานุวัฒน์ จุลเอียด 594 นาย อนุสาวรีย์
ภานุวัฒน์ สายแก้ว 92 นาย อนุสาวรีย์
ภาวนา จันทวรรณ 1438 นาง ท่าแร้ง 9/41
ภาวนา ตั้งพานทอง 1982 นาง ท่าแร้ง 102/252
ภาวนา ศรีแสนยงค์ 318 นาง อนุสาวรีย์ 79/40
ภาวิตา ซิงค์ 868 นาง ท่าแร้ง
ภาวิตา หม่อมปลัด 342 นางสาว อนุสาวรีย์
ภิญทอง สรรพศรี 27 นาง อนุสาวรีย์ 21
ภิรญา บุญชื่น 1460 นาย ท่าแร้ง 28/73
ภูดิศ สวัสดิ์กำธร 1164 นาย ท่าแร้ง 126/92
ภูมิ เหล็กดี 761 นาย อนุสาวรีย์
ภูมิจิต ธีรกิจไพบูลย์ 743 นางสาว อนุสาวรีย์ 26
ภูมินทร์ ลีละยูวะ 210 นาย อนุสาวรีย์ 77/1
ภูมิรัสมิ์ ศุภผลภานนท์ 737 นาย อนุสาวรีย์ 99/284
ภูวษา นาคประเสริฐ 1447 นางสาว ท่าแร้ง
ภูษิต พิศาลกิจวนิช 1381 นาย ท่าแร้ง 68/22
มงคล ไข่มุข 1876 นาย ท่าแร้ง 967
มงคล ชัยยงศิลป์ 2002 นาย ท่าแร้ง 55/36
มงคล ปิยะทัสสกร 1185 นาย ท่าแร้ง 222/372
มงคล เมธาวนิช 1508 นาย ท่าแร้ง 1/137
มงคล ศรีสวัสดิ์ 1167 นาย ท่าแร้ง 18/11
มงคลชน ศรีศิลป์โสภณ 1851 นาย ท่าแร้ง 89/19
มณฑล บุญทนิมิตร 1322 นาย ท่าแร้ง 55/95
มณฑา จินตรารักษ์ 1102 นาง ท่าแร้ง 38/333
มณฑา ยันฝาก 420 นางสาว อนุสาวรีย์
มณฑาทิพย์ ขุนนุ้ย 229 นาง อนุสาวรีย์ 88/128
มณทิตา กันไพร 1217 นางสาว ท่าแร้ง
มณีรัตน์ บุญร่วมจิต 502 นาง อนุสาวรีย์ 10/222
มนชิต สมานกสิกรรม 1828 นาย ท่าแร้ง 159/54
มนตรี ชึรัมย์ 206 นาย อนุสาวรีย์
มนตรี ทักษี 678 นาย อนุสาวรีย์
มนตรี พรมสุ้ม 348 นาย อนุสาวรีย์
มนัตตา อิสระสุนทร 1077 นางสาว ท่าแร้ง 137/451
มนิณี ธัญลวะณิชย์ 1885 นางสาว ท่าแร้ง 188/36
มนูญ ตาสี 1296 นาย ท่าแร้ง
มยุรี สารีกุล 1489 นาง ท่าแร้ง 605/3
มยุรี แสนเสนา 1430 นางสาว ท่าแร้ง
มรกต เขียวประเสริฐ 1751 นางสาว ท่าแร้ง
มลวิภา คันธขจรกิจ 1702 นาง ท่าแร้ง 200/92
มะลิ ประเสริฐสม 497 นาง อนุสาวรีย์ 6
มะลิ อารีเอื้อ 1451 นางสาว ท่าแร้ง 44/1
มะลิวัลย์ จิยะอมรเดช 104 นาง อนุสาวรีย์
มัญญุตา คะนองมาตร 1301 นางสาว ท่าแร้ง 102/525
มัณฑนา ทันชม 1331 นางสาว ท่าแร้ง
มัณฑนา ภิรมย์นิ่ม 1536 นางสาว ท่าแร้ง 36/11
มัทนา นภาศักดิ์ศรี 949 นาง ท่าแร้ง 14/2
มัยดี ไกยะวินิจ 1824 นาย ท่าแร้ง
มัลลารี สิทธิเดชะ 1578 นางสาว ท่าแร้ง 222/282
มานพ จันทร์ศรี 1672 นาย ท่าแร้ง 47/2
มานพ อุณฑพันธุ์ 1061 นาย ท่าแร้ง 6/481
มานะ ผ่องเมฆินทร์ 1969 นาย ท่าแร้ง 8/14
มานะ โรจนวุฒนนท์ 1680 นาย ท่าแร้ง 30/1
มานิตา พิราญรัมย์ 673 นางสาว อนุสาวรีย์ 29/45
มาโนช ลิขุนทด 547 นาย อนุสาวรีย์
มาริสา ชาตรูปะมัย 1472 นาง ท่าแร้ง 28/25
มารุต พิไลวงศื 1494 นาย ท่าแร้ง 78
มาละตี แพงศร๊ 63 นางสาว อนุสาวรีย์ 41/76
มาลินี โอสถศิลป์ 45 นาง อนุสาวรีย์ 37/128-129
มาลี เชิดชู 615 นางสาว อนุสาวรีย์ 90
มาลี หีบจันทน์ตรี 954 นางสาว ท่าแร้ง
มีนา ประธรรมสาร 650 นาง อนุสาวรีย์ 10/10
มุจรงค์ โนพันธุ์ 1037 นาย ท่าแร้ง 200/126
มุจลินท์ ณรงค์เดชไพบูลย์ 365 นาง อนุสาวรีย์ 77/286
เมค อำภา 57 นาย อนุสาวรีย์
เมธาพร ลีลาวนาวัลย์ 1180 นางสาว ท่าแร้ง 111/821
เมธาวี จันทวิลาศ 1014 นาย ท่าแร้ง 189/48
เมสิณี พลนาวี 812 ร.อ.หญิง ท่าแร้ง
ไมตรี มนปรียา 1603 นาย ท่าแร้ง
ยงค์ ดาวอรุณ 1153 นาย ท่าแร้ง
ยงยุทธ เชยเดช 1392 นาย ท่าแร้ง 100/56
ยงยุทธ บุญยวัฒน์ 1840 ร.อ. ท่าแร้ง 7/76
ยงยุทธ ปริญญวัฒน์ 656 นาย อนุสาวรีย์ 10/110
ยวนจิตต์ สุรางครัตน์ 500 นาง อนุสาวรีย์ 11
ยอด เนื่องภิรมย์ 582 นาย อนุสาวรีย์ 3/156
ยะโกย พันทอง 873 นาย ท่าแร้ง 6/245
ยังชาง หู 1713 นาย ท่าแร้ง 18/123
ยิ่งศักดิ์ กรีบุตร 755 นาย อนุสาวรีย์
ยุคลธร คาเนดะ 1897 นาง ท่าแร้ง 188/24
ยุทธนา คำดี 923 นาย ท่าแร้ง 117/19
ยุทธนา แซ่โล้ว 595 นาย อนุสาวรีย์ 10/67
ยุทธนา สารารัตน์ 1212 นาย ท่าแร้ง 155/24
ยุทธนา โสภัณณา 1354 นาย ท่าแร้ง 222/51
ยุทธพงษ์ วงษ์มณี 128 ส.อ. อนุสาวรีย์ 29/150
ยุทธภูมิ สนิทธางกูร 1193 นาย ท่าแร้ง 38/11
ยุพดี อ่อนสุทธิ 411 นาง อนุสาวรีย์ 49/217
ยุพเรศ นูมหันต์ 51 นางสาว อนุสาวรีย์
ยุพาพร สินธนนพคุณ 1004 นาง ท่าแร้ง 146/80
ยุพาภรณ์ ภิญโญวัฒนกุล 845 นางสาว ท่าแร้ง 88/277
ยุพิน เอี่ยมพานิช 1218 นางสาว ท่าแร้ง
ยุภาพร ลือขจร 366 นางสาว อนุสาวรีย์
ยุภาภรณ์ เขี้ยวงา 1700 นาง ท่าแร้ง 159/235
ยุภาวัลย์ ติณสุวรรณ 1727 นาง ท่าแร้ง 155/182
ยุวดี นามวงศา 1254 นางสาว ท่าแร้ง
เยาวภา พงศยสุต 882 นางสาว ท่าแร้ง 102/564
เยาวมาลย์ สุดแสน 467 นางสาว อนุสาวรีย์
เยาวเรศ กิจบุญชู 1995 นาง ท่าแร้ง 111/772
เยาวลักษณ์ แพสมหวัง 1764 นางสาว ท่าแร้ง 159/609
โยธิน รอดแก้ว 1316 นาย ท่าแร้ง 46/155
รจนา บัวมองต์ 1758 นาง ท่าแร้ง 159/594
รชกิต วรวัฒน์ 80 นาย อนุสาวรีย์ 18
รณชัย กังวล 186 นาย อนุสาวรีย์ 44/7
รตินุสร์ รักธรรม 429 นางสาว อนุสาวรีย์ 120/21
รพีพร ทาคาฮาชิ 1614 นาง ท่าแร้ง 39/1
รมย์ธีรา วิเชียรรัตน์ 670 นาง อนุสาวรีย์
รวินันท์ บุตะเขียว 1811 นาง ท่าแร้ง 139/34
ระนอง แก้วคำ 426 นางสาว อนุสาวรีย์
ระพีพรรณ ทิมขำ 1412 นาง ท่าแร้ง 144/5
ระยอง ฤาชา 589 นาย อนุสาวรีย์
ระวี ยินดีเดช 53 นางสาว อนุสาวรีย์
ระวีวรรณ กุลจริยานุวัตร 495 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/289
รักคณินทร์ ศรีศิริรัตน์ 1922 นางสาว ท่าแร้ง 32/89
รักษ์ เกตุชัยมาศ 1074 นาย ท่าแร้ง 119/208
รักษ์คมสาน วรนาม 119 นาง อนุสาวรีย์
รังสิมันตุ์ ทิมโต 813 นาย ท่าแร้ง 142/67
รังสิวุฒิ เขียวทอง 1752 นาย ท่าแร้ง 159/549
รัชชาภา ธนากรกุลพัชร 1268 นางสาว ท่าแร้ง
รัชฎาพร ศรีล้ำเลิศ 1523 นางสาว ท่าแร้ง 155/11
รัชดา หมัดมั่นใจ 1101 นาง ท่าแร้ง 83/114
รัชตา ผลาชิตร์ 1534 นางสาว ท่าแร้ง
รัชตา เลิศสุคนธ์ 1552 นาง ท่าแร้ง 7/139
รัชนี วุฒิกรอุดมกิจ 1124 นางสาว ท่าแร้ง 3
รัชนีย์ ตั้งจรูญวาณิชย์ 794 นางสาว อนุสาวรีย์ 77/115
รัฎฐพล อาชวาคม 926 ร.อ. ท่าแร้ง 137/72
รัฐภาษ เชิดชูชาติ 1645 นาย ท่าแร้ง 2/269
รัตน์ ขวาวกุดเข้ 122 นาย อนุสาวรีย์
รัตนา ปุกอ้าย 1994 นาง ท่าแร้ง
รัตนา ภิญโญพจพนารถ 1728 นางสาว ท่าแร้ง 159/474
รัตนา สุทธพงษ์ 335 นาง อนุสาวรีย์ 44/125
รัตนา แอ้มพันธ์ 359 นาง อนุสาวรีย์ 3/1433
รัตนาภรณ์ แก้วศรีสุข 112 นางสาว อนุสาวรีย์
รัตนาวดี งามวงศ์วาน 674 นางสาว อนุสาวรีย์
รัมภา กลิ่นระคนธ์ 56 นาง อนุสาวรีย์
ราชสิทธา เทียนธวัช 1816 นาย ท่าแร้ง
ราเชนทร์ จิตต์ละม้าย 959 นาย ท่าแร้ง
ราตรี ไพรโสภา 372 นางสาว อนุสาวรีย์ 40/159
ริษฎีกร โอ๋วเจริญ 1943 นางสาว ท่าแร้ง 65/54
รุ่งชัย ค้อยคำ 791 นาย อนุสาวรีย์
รุ่งทิวา ศรีหล้า 515 นาง อนุสาวรีย์ 98/150
รุ่งฟ้า บาร์ซินา 1637 นาง ท่าแร้ง 37/146
รุ่งระวี วงษ์พรไพโรจน์ 394 นาง อนุสาวรีย์
รุ่งรัตน์ มิยาโมโต 1027 นาง ท่าแร้ง 19/216
รุ่งรัตน์ สรรพคุณ 1234 นาย ท่าแร้ง 6/188
รุ่งเรือง หมู่พยัคฆ์ 78 นาย อนุสาวรีย์ 92/157
รุ่งเรืองชัย ชาดี 1628 นาย ท่าแร้ง 6/522
รุ่งโรจน์ แดงบุญเลิศ 809 นาย ท่าแร้ง 63/6
รุ่งหิรัญ เขาแก้ว 687 นาย อนุสาวรีย์
เรวดี จรรยาดี 1065 นางสาว ท่าแร้ง
เริงฤทธิ์ พรานคร้าม 67 ร.อ. อนุสาวรีย์ 44/130
เรืองเดช อาวะกุลพาณิชย์ 1976 นาย ท่าแร้ง 9/316
เรืองฤทธิ์ โคตรเวียง 469 นาย อนุสาวรีย์
เรืองสกุล ศรัสวัสดิ์ 313 นาย อนุสาวรีย์ 37/226
โรจนา เพชรวงศ์ 1792 นาง ท่าแร้ง
ฤทธิเดช ปัทมาสราวุธ 1385 นาย ท่าแร้ง 14
ลลิณทิพย์ วงค์อนันต์ 1427 นางสาว ท่าแร้ง 6/6
ละมัย ลูมิงค์ 219 นางสาว อนุสาวรีย์ 60/2
ละมาย คัณธทรัพย์ 523 นาย อนุสาวรีย์
ละออง คิดละเอียด 1649 ร.อ.หญิง ท่าแร้ง 5/163
ละเอียด สินธุเสน 1973 นาง ท่าแร้ง 162/63
ละเอียดดี ทัศนปัญญา 721 นาง อนุสาวรีย์ 49/270
ลักขณา พันธุ์กอง 477 นางสาว อนุสาวรีย์ 243/2
ลักษณวดี ธนามี 176 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/295
ลักษิกา พลขันธ์ 918 นาง ท่าแร้ง 100/296
ลัดดา ตรงต่อศักดิ์ 1273 นาง ท่าแร้ง 7/144
ลัดดา ทิพยเนตร 965 นาง ท่าแร้ง
ลัดดา มีลาภ 1426 นางสาว ท่าแร้ง 70/120
ลัดดา สุวรรณชาต 929 นาง ท่าแร้ง 78/272
ลัดดาวัลย์ ซาลำ 427 นางสาว อนุสาวรีย์
ลาวัลย์ฉวี สุขพัทธี 1789 นางสาว ท่าแร้ง 72/4
ลำดวน จันทะโสม 778 นาง อนุสาวรีย์
ลำปาง ศริสินธ์ 485 นาย อนุสาวรีย์ 666/6
ลำพอง กองเพ็ง 1845 นางสาว ท่าแร้ง 111/748
ลำใย สุภาฉาย 290 นาง อนุสาวรีย์
ลินดา กอทรัพย์ไพศาล 393 นางสาว อนุสาวรีย์ 557/317
ลือชัย แสงอ่อง 1205 นาย ท่าแร้ง
เล็ก ม่วงกล้วย 1912 นาง ท่าแร้ง
เลิศ ไชยณรงค์ 445 นาย อนุสาวรีย์ 44/314
วงเดิอน แสงทอง 1049 นาง ท่าแร้ง 18/286
วงเดือน พันธ์เสือ 96 นาง อนุสาวรีย์
วงเดือน สาลาด 1063 นาย ท่าแร้ง
วชิรวิน วรีทธิ์ธรานนท์ 202 นาย อนุสาวรีย์ 44/192
วชิรศักดิ์ มนูภาติ 660 ส.อ. อนุสาวรีย์
วชิราภรณ์ อภัย 560 นาง อนุสาวรีย์ 12/1
วทินี ตันเจริญ 1551 นางสาว ท่าแร้ง 37/72
วนัท สุจริตธรรมธร 137 นาย อนุสาวรีย์ 225/47
วนิชญา รักตพงศ์ไพศาล 1384 นาง ท่าแร้ง 90/38
วนิดา ทองสุขดี 400 นางสาว อนุสาวรีย์
วรธน พันธุ์สอาด 1565 นาย ท่าแร้ง 38/187
วรนัดดา อนาวิล 1030 นางสาว ท่าแร้ง 119/137
วรนันท์ สุเภากิจ 777 นาง อนุสาวรีย์ 64/6
วรพจน์ เกษมกิจโภคิน 895 นาย ท่าแร้ง 111/32
วรพรรณ กิตติไพบูลย์ 1790 นางสาว ท่าแร้ง 147/23
วรรณดี สุขเจริญผล 1812 นางสาว ท่าแร้ง 155/71
วรรณภา จิตเขษม 1227 นาง ท่าแร้ง 17/196
วรรณรวี เจียร์สุคนธ์ 1662 นางสาว ท่าแร้ง 169/228
วรรณะ สังข์ช่วย 1326 นาย ท่าแร้ง 22/9
วรรณา ทองมา 428 นาง อนุสาวรีย์ 41/6
วรรณิภา คชาชีวะ 1674 นางสาว ท่าแร้ง
วรรณิภา ลี้เพิ่มพานิช 785 นางสาว อนุสาวรีย์ 86
วรรณิศา ชอบรักษ์ 240 นางสาว อนุสาวรีย์ 57
วรรยา พุ่มเรือง 1927 นางสาว ท่าแร้ง
วรรัตน์ ศรีณรงค์สถิตย์ 164 นาง อนุสาวรีย์ 11/172
วรวรรณ ประไพกรเกียรติ 1480 นาง ท่าแร้ง 200/55
วรวรรณ ปานมุข 1486 นาง ท่าแร้ง 7/1
วรวุฒิ จันทพันธ์ 1128 นาย ท่าแร้ง
วรศักดิ์ บุพพะเนติ 1597 นาย ท่าแร้ง 200/213
วรสม ศิริตัง 1182 นาย ท่าแร้ง 9/55
วรัญญา คลังวิจิตร 1579 นางสาว ท่าแร้ง 70/102
วรัญญา ปิยะกรกานต์ 1717 นาง ท่าแร้ง 18/124
วรัญญู พิมลศักดินันท์ 410 นาย อนุสาวรีย์ 88/149
วรางคณา อามินดุลลาร์ 1391 นางสาว ท่าแร้ง 145/77
วราภรณ์ วัชรสุรกุล 340 นาง อนุสาวรีย์ 37/140
วราภรณ์ หล่อวินิจนันท์ 1584 นางสาว ท่าแร้ง 7/348
วราภรณ์ เห็มทอง 193 นางสาว อนุสาวรีย์ 40/216
วราลักษณ์ เจริญศรีชัยรัตน์ 1777 นาง ท่าแร้ง 50/2
วราวิมล สุทธิวิเศษศักดิ์ 559 นางสาว อนุสาวรีย์ 10/96
วราวุธ โล้วมั่นคง 1183 นาย ท่าแร้ง 126/245
วราห์ กุลชล 1650 นาย ท่าแร้ง 30/291
วริยา ทองดี 1963 นางสาว ท่าแร้ง
วรุณศิริ สู่ศิริ 1078 นาง ท่าแร้ง 78/49
วฤณดา ศิรธนสาร 821 นางสาว ท่าแร้ง 9/417
วลิมน ปานุราช 34 นางสาว อนุสาวรีย์
วสรัตน์ บุญญตนวที 1739 นาง ท่าแร้ง 200/14
วสันต์ วงศ์ขจรไพบูลย์ 1465 นาย ท่าแร้ง 83/100
วสันต์ สุทธมนัสวงษ์ 1746 นาย ท่าแร้ง 88/289
วสุนันท์ วรธงไชย 607 นาง อนุสาวรีย์ 16
วัชรชัย ค่ายทอง 564 นาย อนุสาวรีย์ 64
วัชรนันท์ พวนพันธ์กิจ 1581 นาย ท่าแร้ง 142/29
วัชระ จันทร์วัชรกาล 990 นาย ท่าแร้ง 3/10
วัชรินทร์ บูชาพิมพ์ 126 นาง อนุสาวรีย์ 55
วัชรินทร์ เวชนุเคราะห์ 1476 นาย ท่าแร้ง 1/155
วัชรี นุชตะไล 181 นาง อนุสาวรีย์
วัชรี สมานกสิกรรม 1831 นาง ท่าแร้ง 159/50
วัฒนา คณาจารย์สกุล 1487 นาง ท่าแร้ง 290/126
วัตถาภรณ์ เก่ทอง 751 นางสาว อนุสาวรีย์
วันทนา ชัยมงคล 759 นาง อนุสาวรีย์ 12/173
วันทนา ศุภองค์ประภา 1582 นาง ท่าแร้ง 44/37
วันทนา แสงวิไลพร 1032 นางสาว ท่าแร้ง 137/48
วันทนา อัศวศิริโรจน์ 1621 นาง ท่าแร้ง 5/416
วันทนีย์ เอี่ยมสะอาด 676 นางสาว อนุสาวรีย์
วันที เทียนทองคำ 722 นาง อนุสาวรีย์
วันนะ ภูติวัฒนชัย 1782 นาย ท่าแร้ง 31/9
วันนา แพงพันธ์ 921 นางสาว ท่าแร้ง 90/10
วันนิวัติ ศุภวณิช 1443 นาย ท่าแร้ง 110/1
วันเพ็ญ เกลี้ยงเกลา 1871 นางสาว ท่าแร้ง 200/82
วันเพ็ญ บุญประสิทธิ์ 805 นาง ท่าแร้ง 18/7
วันเพ็ญ สาทาวงค์ 1604 นางสาว ท่าแร้ง 9/37
วันวิสา วุฒิมานพ 839 นางสาว ท่าแร้ง 139/144
วันวิสาข์ พฤกษาลัย 1125 นาง ท่าแร้ง 99/49
วัลชลีย์ กาญจนจงกล 822 นาง ท่าแร้ง 1/142
วัลลภา จำเนียนกุล 1862 นาง ท่าแร้ง
วาริน บุญยงค์ 553 นางสาว อนุสาวรีย์
วารุณี ไตรสารศรี 153 นาง อนุสาวรีย์ 181/49
วาสนา จันทรบัญชร 47 นาง อนุสาวรีย์ 82/21
วาสนา ปานพิมพ์ 127 นางสาว อนุสาวรีย์
วาสนา ยุพาพินท์ 1666 นางสาว ท่าแร้ง 143/66
วิ เสื่ออิ่ม 473 นาย อนุสาวรีย์
วิกร คล้ายดวง 1012 นาย ท่าแร้ง 45/17
วิจิตร ขำคมนิกร 1630 นาง ท่าแร้ง 3/44
วิจิตร วิรติกุล 1986 นาย ท่าแร้ง 165/55
วิชัย ใบประเสริฐ 1561 นาย ท่าแร้ง 48/68
วิชัย ม่วงแดงดี 41 นาย อนุสาวรีย์ 35/120
วิชัย รุตนสุพรชัย 333 นาย อนุสาวรีย์ 38/100
วิชัย ลัคนสุทิน 1261 นาย ท่าแร้ง 134/265
วิชัย เอี่ยมธนปกรณ์ 1515 นาย ท่าแร้ง 19/10
วิชาญ เกริกอาชาชัย 1374 นาย ท่าแร้ง
วิชาญ เพ็งสวัสดิ์ 591 นาย อนุสาวรีย์ 139/228
วิชิต พงษ์สามารถ 18 นาย อนุสาวรีย์
วิชิต พลอยกันหา 641 นาย อนุสาวรีย์ 45/63
วิชิต เลิศวงษ์ไพศาล 645 นาย อนุสาวรีย์ 180/247
วิชุดา พูลสวัสดิ์ 914 นาง ท่าแร้ง 22/1
วิเชียร จันทร์อำรุง 7 นาย อนุสาวรีย์
วิเชียร อ่อนฉ่ำ 1886 ว่าที่ พ.ต.ท. ท่าแร้ง 100/69
วิโชติ รักชุม 1613 นาย ท่าแร้ง 40/35
วิฑูรย์ ต้นบุญ 978 นาย ท่าแร้ง
วิทยา ซื่อสัตย์ 1080 นาย ท่าแร้ง 126/166
วิทยา ทองโต 1267 นาย ท่าแร้ง 44/112
วิทยา มีวุฒิสม 160 นาย อนุสาวรีย์ 171
วิทวัฒน์ ชินคำ 1050 นาย ท่าแร้ง 188/48
วิทวัส สุขวัฒนะ 757 นาย อนุสาวรีย์ 112/27
วิทูรย์ ทองไชย 1496 นาย ท่าแร้ง 65/7
วินัย ผาสุโก 417 นาย อนุสาวรีย์ 31
วิบูลย์รัตน์ ตะรุวรรณ 401 นางสาว อนุสาวรีย์ 244/520
วิพร สำเร็จประสงค์ 970 นาง ท่าแร้ง 21/58
วิภา บุญสุข 1457 นางสาว ท่าแร้ง 23
วิภา ปานปั่น 597 นางสาว อนุสาวรีย์
วิภา พัฒนพงศ์ 325 นาง อนุสาวรีย์ 86/133
วิภาวดี ลี้มิ่งสวัสดิ์ 81 นาง อนุสาวรีย์ 316/3
วิมล ชุนฮิม 578 นาย อนุสาวรีย์ 136/6
วิมลวรรณ แสงทวีปทวีกิจ 357 นางสาว อนุสาวรีย์ 108/298
วิรเทพ เมืองพราม 1877 นาย ท่าแร้ง
วิรัช เทียบจิรประภา 1874 นาย ท่าแร้ง 88/4
วิรัตน์ ควรชม 1834 พตท. ท่าแร้ง 100/54ก
วิรัตน์ อนุคง 139 นาย อนุสาวรีย์ 196
วิรัลพัชร ลิ้มพงศานุรักษ์ 346 นาง อนุสาวรีย์ 48/15
วิริยะ ชำนาญ 1869 นาย ท่าแร้ง 149/53
วิริยะ สุยะนันทน์ 712 นาย อนุสาวรีย์ 90/610
วิโรจน์ ช้างชื่นใจ 1497 นาย ท่าแร้ง
วิโรจน์ ลิมป์กิจเจริญ 1089 นาย ท่าแร้ง 144/4
วิโรจน์ ศรีพานิช 1544 ร.ท. ท่าแร้ง 501/79
วิลัยลักษณ์ สุนทรชัย 1509 นางสาว ท่าแร้ง 155/53
วิลารัตน์ มีมาก 1852 นางสาว ท่าแร้ง 643/67
วิไลพร อรุโณทัยสันติกุล 866 นางสาว ท่าแร้ง 9/361
วิไลรัตน์ กฤษติชัย 1199 นาง ท่าแร้ง 45/37
วิไลลักษณ์ กระแจะจันทร์ 1376 นาง ท่าแร้ง 155/112
วิไลลักษณ์ เมฆารัตน์ 1714 นางสาว ท่าแร้ง 33/237
วิวัฒน์ คงคาลัย 368 นาย อนุสาวรีย์ 91/21
วิวัฒน์ จิระสมบูรณ์โชค 351 นาย อนุสาวรีย์
วิวัฒน์ มั่งมี 893 นาย ท่าแร้ง 120/69
วิศรุท หอมกลาง 1022 นาย ท่าแร้ง 100/44
วิศาล จันทร์สิทธิพงศ์ 1791 นาย ท่าแร้ง 159/710
วิษณุ คล้ายคลิ้ง 314 นาย อนุสาวรีย์ 20
วิษณุ พลาพล 664 นาย อนุสาวรีย์
วิสุทธิ์ สุพิทักษ์ 354 นาย อนุสาวรีย์ 19/32
วิสุทธิโสม รุ่งอินทร์ 166 นางสาว อนุสาวรีย์ 3
วีกิจ มโนรถจตุรงค์ 174 นาย อนุสาวรีย์ 80
วีณา ยังรอด 1052 นางสาว ท่าแร้ง 120/88
วีรภัทร แตงแก้ว 1599 นาย ท่าแร้ง 38/321
วีรวงศ์ วงศ์ปรีดี 1543 นาย ท่าแร้ง 83/115
วีระ แก้วพรหม 1306 นาย ท่าแร้ง 18/192
วีระ เมฆะวิภาต 1999 พล.อ. ท่าแร้ง 119
วีระ ศานติวรกุล 1904 นาย ท่าแร้ง 161/107
วีระชัย จงพิพิธพร 1019 น.ต. ท่าแร้ง 222/370
วีระพงษ์ สุวงศ์จันทร์ 1015 พ.ต.ต. ท่าแร้ง 100/81
วีระวัฒน์ บุญพา 1617 นาย ท่าแร้ง 2/203
วีระวุฒิ เข็มเพชร 1233 นาย ท่าแร้ง 3/180
วีระศักดิ์ ศรีบรรจง 102 นาย อนุสาวรีย์
วีระศักดิ์ สินรัตนโชติชัย 276 นาย อนุสาวรีย์
วุฒิชัย โกเมนอร่ามวงศ์ 566 นาย อนุสาวรีย์ 18/65
วุฒิชัย เคนอาด 1094 นาย ท่าแร้ง 55/67
วุฒิชัย จูมจา 1433 นาย ท่าแร้ง 32/62
วุฒิโชติ มีลาภ 1640 นาย ท่าแร้ง 88/371
วุฒิพล อะเมกอง 161 นาย อนุสาวรีย์ 62
แววฉัตร ชีพชูเชาวน์ 1437 นางสาว ท่าแร้ง 189/70
ศตพร ทับชู 1387 นาย ท่าแร้ง 100/92
ศตวรรษ จันทร์สว่าง 1303 นาย ท่าแร้ง
ศนิวาร ชีพอารนัย 807 นาง ท่าแร้ง 7/80
ศรสวรรค์ หลากสุขถม 588 นาง อนุสาวรีย์ 18/34
ศรัญญา ไพศาลวิทย์ 1516 นางสาว ท่าแร้ง 56/253
ศรัญญา ไหวพริบ 981 นางสาว ท่าแร้ง
ศรายุทธ มีทรัพย์ 1749 นาย ท่าแร้ง 78/25
ศราวุฒิ นูพลกรัง 1555 นาย ท่าแร้ง 46/275
ศราวุฒิ แสหาร 379 นาย อนุสาวรีย์
ศริญญา สูญกลาง 225 นางสาว อนุสาวรีย์
ศรินทิพย์ ยอดมงคล 1026 นางสาว ท่าแร้ง 222/371
ศรินรัตน์ เดชเดชะ 1805 นาย ท่าแร้ง 200/131
ศรีกมล จิตรตรอง 1206 นางสาว ท่าแร้ง 65/87
ศรีนวล ต่ายจันทร์ 693 นาง อนุสาวรีย์
ศรีฟอง จันทรพิมพ์ 841 นาง ท่าแร้ง 78/165
ศรีมาย แสงอารยะกุล 1076 นางสาว ท่าแร้ง 126/167
ศรีสุข สุขศิริ 105 นาย อนุสาวรีย์ 9/69
ศศกร อังศุเกษตร 847 นางสาว ท่าแร้ง 88/255
ศศิกานต์มณี เกษสุพรรณ์ 1235 นางสาว ท่าแร้ง
ศศิพร ทองทมล 319 นางสาว อนุสาวรีย์
ศศิรักษ์ แช่มช้อย 1231 นาง ท่าแร้ง 99/131
ศศิวรรณ ฟองชล 1282 นาง ท่าแร้ง 90/139
ศศิวรรณ แสงสกุล 142 นาง อนุสาวรีย์ 18
ศักดิ์ดา ถนอมบุญ 1364 นาย ท่าแร้ง
ศักดิ์สิทธิ์ เบญจนาภาศกุล 1832 นาย ท่าแร้ง 17/31
ศักดิ์สิทธิ์ หาญขุนทด 663 นาย อนุสาวรีย์
ศักดิ์สิน การสมลาภ 725 นาย อนุสาวรีย์ 3/37
ศิณีรัตน์ ตรีศิริพิศาล 1677 นางสาว ท่าแร้ง 18/171
ศิริจันทร์ เสนาเพ็ง 881 นาง ท่าแร้ง 144/167
ศิริชัย หวังศิริเลิศ 1756 นาย ท่าแร้ง 16
ศิริพร วัฒนากิตติกูล 611 นางสาว อนุสาวรีย์ 11/94
ศิริพร สิริวรรณภา 1638 นางสาว ท่าแร้ง 65
ศิริพรรณ ทรงครุฑ 729 นางสาว อนุสาวรีย์
ศิริพรรณ เมืองพรวน 581 นางสาว อนุสาวรีย์
ศิริพัฒน์ โพธิ์ทิพย์ 862 นาง ท่าแร้ง
ศิริเพ็ญ พันธ์ศรี 602 นาง อนุสาวรีย์ 1062
ศิริเพ็ญ ศิลปศาสตร์ 1611 นางสาว ท่าแร้ง
ศิริรัตน์ เฉลิมวิบูลย์ 1358 นางสาว ท่าแร้ง 142/54
ศิริรัตน์ พรหมเมือง 479 นางสาว อนุสาวรีย์ 132
ศิริรัตน์ รัตนพันธ์ 960 นางสาว ท่าแร้ง 62/76
ศิริรัตน์ ฤทธิ์สรไกร 1041 พ.ท.หญิง ท่าแร้ง 35
ศิริโรจน์ มงคลธง 1875 นาย ท่าแร้ง 84/8
ศิริวรรณ เกตกินทะ 798 นาย อนุสาวรีย์ 29/5
ศิริวรรณ รุ่งอินทร์ 167 นาง อนุสาวรีย์ 5
ศิวกร เสนสอน 192 นาย อนุสาวรีย์ 83/21
ศิวพร ตันติโกวิทย์ 1993 นางสาว ท่าแร้ง 99/215
ศิวรุตม์ เมธิรานันท์ 1971 นาย ท่าแร้ง 111/366
ศิษฎา นุชนิดาวัลย์ 1210 นาย ท่าแร้ง 90/85
ศุภกรณ์ อาทิตย์ 716 นาย อนุสาวรีย์
ศุภกิจ ตรีศิริไพศาล 1681 นาย ท่าแร้ง 3757/10
ศุภเกียรติ ตรีศิริพิศาล 1955 นาง ท่าแร้ง 49/9
ศุภชัย คำยิ่ง 1860 นาย ท่าแร้ง 37/20
ศุภณา ครุฑนาค 1394 นาย ท่าแร้ง 222/340
ศุภพร โพธารัตน์ 1893 นางสาว ท่าแร้ง 188/28
ศุภรัตน์ ชัชวาลย์ 1298 นาง ท่าแร้ง 159/679
ศุภวัฒน์ ทีทา 1706 นาย ท่าแร้ง 35/189
ศุภวิชญ์ ประสิทธิ์ธนังกูล 294 นาย อนุสาวรีย์ 175
ศุภษา ฐิติธยานี 1711 นาง ท่าแร้ง 159/290
ศุภสิน ตอพล 1992 นาย ท่าแร้ง 10
ศุภะชัย วงศ์ศรัทธาธิคุณ 1594 นาย ท่าแร้ง 89/97
เศรษฐพงษ์ คำสิน 1187 นาย ท่าแร้ง 29
เศรษฐวิชญ์ ถิระศรุตานันท์ 1946 นาย ท่าแร้ง 111/912
สกันต์ บุญจันทร์ 638 นาย อนุสาวรีย์ 98/11
สกาวเดือน ศรีเจียม 177 นางสาว อนุสาวรีย์ 47
สง่าศักดิ์ อินอ่อน 475 นาย อนุสาวรีย์
สดมภ์ ผลาพงศ์ 936 นาย ท่าแร้ง 102/245
สตรีรัตน์ สุขเจริญ 603 นางสาว อนุสาวรีย์ 63
สถาพร สมชิต 1540 นาย ท่าแร้ง 65/92
สทนา โสณกุล 226 คุณหญิง อนุสาวรีย์ 3
สนธยาภรณ์ ไตรวงษ์ 1742 นาง ท่าแร้ง 159/268
สนอง ทวีสุข 580 นาย อนุสาวรีย์ 37/43
สนอง รอดโพธิ์ทอง 628 นาย อนุสาวรีย์ 32
สนอง สมจิตร 1399 ร.ต.ต. ท่าแร้ง 22/7
สนัด หินโคกสูง 1475 นาง ท่าแร้ง 56/7
สนาม อักษรไทย 110 นางสาว อนุสาวรีย์
สนิท ศรีมะเรือง 1416 นาย ท่าแร้ง 168
สบา โคกพันธุ์ 1138 นางสาว ท่าแร้ง 21/7
สมเกียรติ ไกรเทพ 173 นาย อนุสาวรีย์ 77/198
สมเกียรติ ฤทธิยา 661 นาย อนุสาวรีย์
สมเกียรติ วุฒินีรนาท 802 นาย ท่าแร้ง 9/355
สมเกียรติ์ ศรีสุตา 178 นาย อนุสาวรีย์ 24
สมเกียรติ สาลาด 1853 นาย ท่าแร้ง
สมเกียรติ หว้าร่มไทร 77 นาย อนุสาวรีย์ 40/15
สมเกียรติ เหล่าพัฒนานนท์ 1294 นาย ท่าแร้ง 147/24
สมควร แก้วมงคล 213 นาย อนุสาวรีย์ 25
สมคิด พันทุม 999 นาย ท่าแร้ง
สมคิด สุดสงวน 350 นางสาว อนุสาวรีย์
สมจิตต์ นิสกนิลกุล 209 นาง อนุสาวรีย์ 1/5
สมจิตร์ โชติประทุม 383 นาง อนุสาวรีย์
สมจิตร แมลงภู่ 998 นาง ท่าแร้ง 39
สมจิตร สารัตน์ 704 นางสาว อนุสาวรีย์
สมใจ ฐิติพันธ์รังสฤต 1532 นางสาว ท่าแร้ง 52/2
สมชัย ยืนเจริญผล 705 นาย อนุสาวรีย์ 57/49
สมชาติ พัฒนทรัพย์ 860 นาย ท่าแร้ง 111/863
สมชาย แกจะสน 1846 นาย ท่าแร้ง
สมชาย คงเพชรศักดิ์ 1738 นาย ท่าแร้ง
สมชาย จิระประสิทธิ์ 156 นาย อนุสาวรีย์ 99/174
สมชาย เฉยทุม 651 นาย อนุสาวรีย์ 31/1
สมชาย ถมปัด 1773 นาย ท่าแร้ง
สมชาย ธนสารสกลภพ 1122 นาย ท่าแร้ง 2/147
สมชาย ม่วงแดงดี 44 นาย อนุสาวรีย์ 35/121
สมชาย สุวรรรประดิษฐ์ 1135 นาย ท่าแร้ง 24/29
สมชิด มีสุข 975 นาย ท่าแร้ง
สมเดช สิทธิพงศ์พิทยา 224 นาย อนุสาวรีย์ 59/135
สมทรง วิริยะบัณฑิตกุล 623 นาง อนุสาวรีย์ 22
สมนา อำมะระ 1498 นางสาว ท่าแร้ง 123
สมนึก ไชยอนันต์พร 939 นาย ท่าแร้ง 12/11
สมนึก ปลื้มใจ 1415 นาย ท่าแร้ง 7/3
สมนึก อิฏฐกรพันธ์ 358 นาย อนุสาวรีย์ 244/528
สมบัติ จันทร์พลับ 587 นาย อนุสาวรีย์
สมบัติ ท้าวแก้ว 1981 นาย ท่าแร้ง
สมบัติ บุญล้น 933 พล.อ.ท. ท่าแร้ง 2/125
สมบัติ บุญศิริ 10 นาย อนุสาวรีย์ 28
สมบัติ วัฒนพงศ์ 1590 นาย ท่าแร้ง 199/64
สมบาน ชประโคน 579 นางสาว อนุสาวรีย์
สมบุญ กิจสมบูรณ์ 1313 นาง ท่าแร้ง 164/3
สมบูรณ์ ขำปิ่น 1456 นาง ท่าแร้ง
สมบูรณ์ ตั้งมุจลินท์ 1278 นาย ท่าแร้ง 19/13
สมบูรณ์ ไตรสุวรรณสิริ 69 นาง อนุสาวรีย์ 108/201
สมบูรณ์ ทองเทพ 518 นาย อนุสาวรีย์ 359
สมบูรณ์ เนื่องจำนงค์ 1067 นาง ท่าแร้ง 119/246
สมบูรณ์ พับทอง 1405 นาย ท่าแร้ง 101/5
สมบูรณ์ มโนมัยวงศ์ 1587 นาย ท่าแร้ง 126/203
สมบูรณ์ มิลินทากาศ 303 นางสาว อนุสาวรีย์
สมปอง เรืองรังษี 1940 นาย ท่าแร้ง 62/55
สมพงษ์ คงคม 986 นาย ท่าแร้ง
สมพงษ์ วิจิตรหงษ์ 1222 นาง ท่าแร้ง 189/1
สมพร ถวิลเชื้อ 567 นาย อนุสาวรีย์
สมพร พลเมือง 1644 นาย ท่าแร้ง 29/3
สมพร รัตนจุ้ย 273 นาง อนุสาวรีย์
สมพร วงศ์ใหญ่ 384 นาง อนุสาวรีย์ 30/53
สมพร ศรีสายหยุด 517 นาย อนุสาวรีย์
สมพร เสือเอก 388 นางสาว อนุสาวรีย์ 311
สมพันธ์ บุบผาชาติ 1464 นาย ท่าแร้ง 24/254
สมพิศ ยังสว่าง 619 นาย อนุสาวรีย์ 12/1
สมภพ จินดารุ่งเรืองกุล 928 นาย ท่าแร้ง 46/140
สมภพ สุขมาก 1005 นาย ท่าแร้ง 139/329
สมโภชน์ วิปุลัมภ์ 842 นาย ท่าแร้ง 139/73
สมมาตร รังสยาธร 1850 นาย ท่าแร้ง 193/259
สมเมพชร ภู่เพ็ชร 898 นาย ท่าแร้ง
สมยศ ติรนวัฒนานันท์ 1097 นาย ท่าแร้ง 44/21
สมยศ มหัทธนากร 870 นาย ท่าแร้ง 1/7
สมร งามลำยวง 557 นาย อนุสาวรีย์
สมร ดวงอุปมา 532 นาง อนุสาวรีย์ 106
สมโรจน์ มงคลชาติ 1750 นาย ท่าแร้ง 139/174
สมลักษณ์ ศิริสุวรรณ 211 นาง อนุสาวรีย์
สมวงศ์ ศรีผดุง 1626 นาง ท่าแร้ง 24/1
สมศรี โล่รักษา 121 นางสาว อนุสาวรีย์
สมศรี ศรีวิชา 320 นาง อนุสาวรีย์ 24
สมศักดิ์ ค้าทันเจริญ 769 นาย อนุสาวรีย์
สมศักดิ์ นิลแสง 1896 นาย ท่าแร้ง
สมศักดิ์ แสงคำ 293 นาย อนุสาวรีย์
สมศักดิ์ ใสละม้าย 2000 นาย ท่าแร้ง 21/5
สมศักดิ์ อินทร์น้อย 1691 นาย ท่าแร้ง 159/148
สมสมร จันทร์พลับ 389 นางสาว อนุสาวรีย์
สมหมาย จันทะบุตร 563 นาง อนุสาวรีย์ 9/217
สมหมาย ทัศนัย 1223 นาย ท่าแร้ง 120/80
สมหมาย นอกสูงเนิน 440 นาง อนุสาวรีย์
สมหมาย บริราช 1324 นาง ท่าแร้ง 46/102
สมหมาย วิสุทธิมิตรนาคร 1588 นาย ท่าแร้ง 88/220
สมหมาย เอกพงศ์ 583 นาง อนุสาวรีย์ 41
สมหวัง คำฟู 1309 นาย ท่าแร้ง
สมัย คึขุนทด 667 นาย อนุสาวรีย์
สมาน เจริญกิจพูลผล 179 นาย อนุสาวรีย์ 181/314
สมาน พิทักษ์เขต 218 นาย อนุสาวรีย์ 60/45
สรรพ์ญๆ เลิศศรีวัฒนกุล 1814 นาย ท่าแร้ง 65/98
สรศักดิ์ กัลปโชติชีวนันท์ 681 นาย อนุสาวรีย์
สร้อยสวรรค์ คำแพงมณี 191 นาง อนุสาวรีย์
สรัญญา พรศักดิ์กุล 230 นาง อนุสาวรีย์
สรายุทธ ริรัตนพงษ์ 679 นาย อนุสาวรีย์
สรีรัตน์ โคศรีเพชร 521 นางสาว อนุสาวรีย์
สโรชา ธารนพ 1778 นาง ท่าแร้ง 139/313
สฤษดิ์พงศ์ ศิริบรรณไพศาล 1162 นาย ท่าแร้ง 47/33
สลักจิต สุขสกุลวัฒน์ 236 น.ต.หญิง อนุสาวรีย์ 67/65
สวรรค์ เยี่ยมรัมย์ 1841 นาย ท่าแร้ง 18/8
สว่าง อังกุโร 1913 นาย ท่าแร้ง 59/42
สวิท คงกล้า 835 นาย ท่าแร้ง 37/121
สหชาติ กาญจนาคม 1855 นาย ท่าแร้ง 28/67
สอาด รอดถาวร 1949 นาย ท่าแร้ง 148/60
สอาด สายสร้อยแก้ว 371 นาง อนุสาวรีย์
สอิ้ง สุขพันธ์ 585 นาง อนุสาวรีย์
สอิ้ง หาเรือนกิจ 1563 นาง ท่าแร้ง 30
สะเทือน ยอดแก้ว 449 นาย อนุสาวรีย์ 237
สะใบทิพย์ จันทจำรัสปัญญา 600 นาง อนุสาวรีย์ 9/50
สังข์ สิงห์นารายณ์ 343 นาย อนุสาวรีย์
สังวาล บุญโจม 669 นาย อนุสาวรีย์
สังวาลย์ พลายอินทร์ 1859 นางสาว ท่าแร้ง
สังวาลย์ อินทรโชติ 464 นาง อนุสาวรีย์
สังเวียน ธรรมราภา 1397 นาย ท่าแร้ง 37/73
สังเวียน ลาภเวที 1964 นาย ท่าแร้ง
สัจจา ศุภรพันธ์ 726 นาย อนุสาวรีย์ 14/204
สัญญลักษณ์ จิรัฏฐิติกาญ 810 นาย ท่าแร้ง 162/85
สัญญา ขันทอง 1054 นาย ท่าแร้ง 99/163
สัญลักษณ์ นาวรรณ์ 1370 นาย ท่าแร้ง 43/5
สัณห์สินี เสตะสุนทร 1900 นางสาว ท่าแร้ง 1/86
สันติ กิตติเจริญวิวัฒน์ 1255 นาย ท่าแร้ง 22/13
สันติ จรรยงค์ 481 นาย อนุสาวรีย์ 3/1156
สันติ ชลกุลจนา 484 นาย อนุสาวรีย์ 44/210
สันติ ชูโชคกุล 1703 นาย ท่าแร้ง 38/68
สันติ ศุภรพันธ์ 727 นาย อนุสาวรีย์ 52
สันติ อินทร์จันทร์ 296 นาย อนุสาวรีย์ 302
สัมพันธ์ บุญเพิ่ม 527 นาย อนุสาวรีย์
สากล มีแก้ว 1950 นาย ท่าแร้ง 11/186
สาคร เครือใหม่ 1280 นาย ท่าแร้ง 7/96
สาคร ประทีป 1870 นาย ท่าแร้ง
สาคร สวนอุดม 1892 นาย ท่าแร้ง 44/89
สาคร สีหา 447 นาย อนุสาวรีย์
สาธิต ฉ่ำสกุล 658 จ.ส.อ. อนุสาวรีย์
สาธิต เมธเมาลี 1110 นาย ท่าแร้ง 44/4
สามารถ คุ้มเสม 1513 นาย ท่าแร้ง
สามารถ ต่อโชค 109 นาย อนุสาวรีย์
สามารถ บุญทาศรี 1952 นาย ท่าแร้ง 52/35
สามารถ พันธ์รูปท้าว 367 นาย อนุสาวรีย์ 119/165
สายชล ทองทวี 407 นาง อนุสาวรีย์
สายชล หลักคำ 1554 นางสาว ท่าแร้ง 45/7
สายนที พรึงลำภู 1774 นางสาว ท่าแร้ง 159/707
สายฝน แซ่ลี้ 253 นางสาว อนุสาวรีย์ 37/412
สายฝน พุทธศรี 444 นาง อนุสาวรีย์
สายฝน สีโนนสูง 811 นาง ท่าแร้ง 65/106
สายพิน กาญจนพงษ์ศักดิ์ 800 นางสาว ท่าแร้ง 111/915
สายยนต์ สวัสดิ์เดช 1155 นาย ท่าแร้ง 84/5
สายสุนีย์ ฐิติปุญญา 1064 นาง ท่าแร้ง 18/293
สายหยุด บัวส่ง 451 นางสาว อนุสาวรีย์
สายัน ยุธพงศาพิทักษ์ 1351 นาง ท่าแร้ง 139/172
สายันห์ ทองดี 574 นาย อนุสาวรีย์
สาระญา ตัญจรูญ 1086 นางสาว ท่าแร้ง 159/584
สาโรจน์ สมจิตร 1407 นาย ท่าแร้ง 21/6
สาลี บุญธรรม 1878 นาง ท่าแร้ง 205
สาวณี แสงสกุล 141 นาง อนุสาวรีย์ 18/32
สาหร่าย แสงอรุณ 1069 นางสาว ท่าแร้ง
สำรวม สัมฤทธิ์ผ่อง 546 นาย อนุสาวรีย์ 84/140
สำรวย แช่มงาม 1974 นางสาว ท่าแร้ง
สำราญ เครือเทพ 1704 นาย ท่าแร้ง 134/15
สำราญ ปรีพูล 1741 นาง ท่าแร้ง 159/536
สำลอง พรมลิ 509 นางสาว อนุสาวรีย์
สำลิษ จันทร์เดิม 436 นางสาว อนุสาวรีย์
สำลี ชัยสวัสดิ์ 573 นาง อนุสาวรีย์ 30/93
สิงห์ทอง ดอกพยอม 1421 นาย ท่าแร้ง
สิทธา มณีแสง 268 นาง อนุสาวรีย์ 84
สิทธิชัย ในจิตร 439 นาย อนุสาวรีย์
สิทธิศักดิ์ นิเวศน์ 1287 นาย ท่าแร้ง
สิน น้ำใจเพ็ชร์ 19 นาย อนุสาวรีย์ 57
สินชัย ประภาพันธุ์นุรัตน์ 784 นาย อนุสาวรีย์
สิรยา สุขุมาลเศรษฐ์ 745 นางสาว อนุสาวรีย์ 24
สิริเดช จิรภัคธนิน 1866 นาย ท่าแร้ง
สิรินุช จีนหนู 415 นางสาว อนุสาวรีย์
สิริพร อินโกสุม 233 นางสาว อนุสาวรีย์ 52/55
สิริพรรณ ทัศทอง 486 นางสาว อนุสาวรีย์
สิริพันธ์ พูลสวัสดิ์ 1020 นางสาว ท่าแร้ง 37/184
สิริรักษ์ วัฒนเสนีธรรม 522 นางสาว อนุสาวรีย์ 41
สิริรัศมิ์ ภาม่วงเลี่ยม 405 นางสาว อนุสาวรีย์ 59
สิริลักษณ์ ซื่อสัตย์ 1176 นาง ท่าแร้ง 199/195
สิริลักษณ์ แซ่ตั้น 453 นาง อนุสาวรีย์ 19
สิริลักษณ์ แซ่ฮึง 418 นางสาว อนุสาวรีย์
สิริวัฒน์ วรรณานนท์ 1698 พ.ต.อ. ท่าแร้ง 100/68
สิริวุฒิ หงษ์พานิช 640 นาย อนุสาวรีย์ 14
สืบศักดิ์ ชนะชัยสุวรรณ 536 นาย อนุสาวรีย์ 9/19
สุกรี ไพละออ 171 นาย อนุสาวรีย์ 3/2549
สุกฤษฏิ์ ศรีสุวรรณภรณ์ 1930 นาย ท่าแร้ง 45/65
สุกัญญา จูเกษม 1274 นางสาว ท่าแร้ง 99/42
สุกัญญา บุตรตะ 1829 นางสาว ท่าแร้ง 155/210
สุขสันต์ ใจดีเจริญ 1562 นาย ท่าแร้ง 78/8
สุขสำราญ ยอดมั่น 283 นาง อนุสาวรีย์
สุจิตต์ กีรติยะอังกูร 738 นาง อนุสาวรีย์ 110
สุจิตต์ ตัณฑสุริยะ 1039 นาย ท่าแร้ง 166/152
สุจิตรา ศุภเวชพงศ์ 1029 นาง ท่าแร้ง 189/52
สุจิตรา สามัคคีธรรม 1035 นาง ท่าแร้ง 139/39
สุจินดา ไข่สีดา 824 นางสาว ท่าแร้ง
สุชญา ป้องภัย 772 นางสาว อนุสาวรีย์
สุชญาณัฏฐ์ สังข์สวัสดิ์ 16 นางสาว อนุสาวรีย์
สุชาญ บัวทิน 542 นาย อนุสาวรีย์ 12/226
สุชาดา ชนะศรีโยธิน 146 นางสาว อนุสาวรีย์ 218/1
สุชาดา เรืองพูน 906 นางสาว ท่าแร้ง 5/159
สุชาดา สะพันธ์ 421 นางสาว อนุสาวรีย์
สุชาดา แสงฉาย 1757 นาง ท่าแร้ง 111/1058
สุชาติ ยิ่งสุจริตพันธุ์ 606 นาย อนุสาวรีย์ 152
สุชาติ สายัณห์ 222 นาย อนุสาวรีย์ 225/130
สุชาติ ฮวดบำรุง 1116 นาย ท่าแร้ง
สุชานันท์ เกรียงไกรเกษม 1932 นาง ท่าแร้ง 544
สุชิน เกินสิน 1510 นาย ท่าแร้ง 102/265
สุชิน จุนตะนัย 1766 นาย ท่าแร้ง 14
สุดใจ เครือพับ 592 นาง อนุสาวรีย์
สุดา ตันโป๊ย 1967 นาง ท่าแร้ง
สุดา โห่ระพานิชย์ 854 นางสาว ท่าแร้ง 139/8
สุดาพร ทองเพิ่ม 1000 นางสาว ท่าแร้ง
สุดารัตน์ จันจาตุรงค์ 1983 นางสาว ท่าแร้ง 119/111
สุดารัตน์ เทพอารักษ์ 1031 นางสาว ท่าแร้ง 83/93
สุดารัตน์ ปลื้มจิตไพบูลย์ 256 นางสาว อนุสาวรีย์ 9/336
สุดารัตน์ ภูอวด 1657 นางสาว ท่าแร้ง
สุดารัตน์ ศรีวิโรจน์ 431 นางสาว อนุสาวรีย์ 43/558
สุดารัตน์ สุทธิกุล 1891 นาย ท่าแร้ง 188/30
สุดาวดี รัตนะ 239 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/79
สุทธิกรณ์ สุธรรมพิทักษ์ 396 นาย อนุสาวรีย์ 90/504
สุทธิชัย วงศ์มณี 1372 ร.ต.อ. ท่าแร้ง 100/548
สุทธิดา เกาฎีระ 1305 นางสาว ท่าแร้ง 131/1
สุทธิรัตน์ น้อยนิมิตร 352 นางสาว อนุสาวรีย์ 110/51
สุทันนี ก่อแท่น 491 นางสาว อนุสาวรีย์
สุทิน ถมครบุรี 1241 นาย ท่าแร้ง 17/36
สุทิน เบญจมกุล 1622 นาง ท่าแร้ง 33/1
สุทิน พวกแสน 971 นาย ท่าแร้ง
สุทิน เหงขุนทด 414 นาง อนุสาวรีย์
สุเทพ จันทร์อินทร์ 88 นาย อนุสาวรีย์ 92/20
สุเทพ จึงตระกูล 1455 นาย ท่าแร้ง 189/43
สุเทพ ทองอยู่ 470 นาย อนุสาวรีย์
สุเทพ ปรีดีพร้อมพันธุ์ 1933 นาย ท่าแร้ง 65/45
สุเทพ วงษ์รัตน์ 79 นาย อนุสาวรีย์ 39/8
สุเทพ สีดาทัน 696 นาย อนุสาวรีย์ 46
สุธรรมรัฐ แมลงภู่ทอง 1819 นาย ท่าแร้ง
สุธาวัลย์ วริทธิ์ธรานนท์ 820 นาง ท่าแร้ง 100/1-2
สุธาสินี ใยเยี่ยม 701 นางสาว อนุสาวรีย์
สุธี ลัคนสุทิน 1258 นาย ท่าแร้ง 96/124
สุนัน ปั้นเฉย 412 นาง อนุสาวรีย์
สุนันท์ คุ้มครอง 49 นาย อนุสาวรีย์
สุนันท์ ทวีประยูร 1219 นาง ท่าแร้ง
สุนันทา แพน้อย 1361 นางสาว ท่าแร้ง
สุนาถ พันธ์อุดม 558 นาง อนุสาวรีย์ 35/83
สุนิกา พงษาวดี 1332 นางสาว ท่าแร้ง 13
สุนิสา กิจนิธี 1648 นางสาว ท่าแร้ง
สุนีย์ เศวตประวิชกุล 1495 นาง ท่าแร้ง 149/43
สุเนตร มรเทียรวิเชียรฉาย 1537 นาง ท่าแร้ง 7/104
สุบิน บุรากรณ์ 1873 นาง ท่าแร้ง 22/131
สุพจน์ ดีมั่น 1512 นาย ท่าแร้ง
สุพจน์ นิวรณ์ 1577 นาย ท่าแร้ง 35
สุพจน์ ปิยะกุล 1678 นาย ท่าแร้ง 97
สุพจน์ รัศมิแพทย์ 963 นาย ท่าแร้ง 202
สุพจน์ เลิศเสถียรชัย 828 นาย ท่าแร้ง 139/116
สุพรพรรณ พิพัฒนสุภรณ์ 1062 นางสาว ท่าแร้ง 65/108
สุพัชนี พุ่มกันภัย 117 นาง อนุสาวรีย์ 181/268
สุพัฒนา โตนวล 1195 นางสาว ท่าแร้ง 3
สุพัตร ผายทอง 1820 นาง ท่าแร้ง 121/20
สุพัตรา พันยุศรี 1145 นางสาว ท่าแร้ง
สุพานิช หมกทอง 843 นาง ท่าแร้ง 159/28
สุพิชฌาย์ วิจินตโสภณ 853 นาง ท่าแร้ง 17/89
สุพิชณาย์ วิชาญวิทยาธนโชติ 281 นาง อนุสาวรีย์ 361/53
สุพี นามเสาร์ 654 นางสาว อนุสาวรีย์ 31/55
สุภัค พุ่มสำเนียง 789 นาย อนุสาวรีย์
สุภัคนันท์ ไสยนิตย์ 1308 นางสาว ท่าแร้ง
สุภัทชา วิเชียรลม 947 นางสาว ท่าแร้ง 159/378
สุภัทร์ สรรพนุชิต 1239 นาง ท่าแร้ง 141
สุภาพ ฤทธิรงค์ 95 นาย อนุสาวรีย์
สุภาพร การะดี 942 นางสาว ท่าแร้ง
สุภาพร พันธ์แสน 1445 นางสาว ท่าแร้ง 37/5
สุภาพร สกุลเพชรถาวร 991 นางสาว ท่าแร้ง
สุภาพร สนธิจิรวงศ์ 985 นาง ท่าแร้ง 126/61
สุภาวดี ปาณปุณณัง 857 นางสาว ท่าแร้ง 9/217
สุภาวธิดา ผิวงาม 1127 นางสาว ท่าแร้ง 78/226
สุภาศรี บุญจันทร์ 637 นาง อนุสาวรีย์ 84
สุมล เทวกุล ณ อยุธยา 756 นาง อนุสาวรีย์
สุมลมาศ คงเมือง 1310 นางสาว ท่าแร้ง 6/480
สุมาลี คุ้มเสม 856 นาง ท่าแร้ง
สุมาลี ดำรี 441 นาง อนุสาวรีย์
สุมาลี ถิ่นบางบน 292 นาง อนุสาวรีย์ 12/257
สุมาลี สอาดปรุ 332 นาง อนุสาวรีย์
สุมิตรตา ยิ้มอ่อน 688 นางสาว อนุสาวรีย์
สุมิตรา สุขสำราญ 1605 นางสาว ท่าแร้ง
สุเมธ สุรชาติชัยฤทธิ์ 1413 นางสาว ท่าแร้ง 128/3
สุรชัย จันทรพิมพ์ 1569 นาย ท่าแร้ง 78/164
สุรเชษฐ รุจิเมธี 516 นาย อนุสาวรีย์
สุรเชษฐ์ อ่อนสง 850 นาย ท่าแร้ง 88/257
สุรพงษ์ จรรยคุณี 698 นาย อนุสาวรีย์
สุรพงษ์ ภู่ทองเกษ 733 นาย อนุสาวรีย์ 15/1
สุรพงษ์ สุขสวัสดิ์ 1506 นาย ท่าแร้ง 89/257
สุรพร แก้วเกษ 280 นาย อนุสาวรีย์
สุรพล รังษีวงศ์ 632 นาย อนุสาวรีย์
สุรยุทธ พุทธไทย 310 นาย อนุสาวรีย์ 124/1
สุรศรี สิกขากูล 1793 นาย ท่าแร้ง 159/676
สุรศักดิ์ ภิรมย์ตระกูล 1018 นาย ท่าแร้ง 88/125
สุรศักดิ์ อินทศร 1505 นาย ท่าแร้ง 39/216
สุระณรงค์ สุรเชษฐ 1607 นาย ท่าแร้ง 6
สุรัตน์ จันทร 630 นางสาว อนุสาวรีย์
สุรัตน์ ศรีเหรา 1679 นาย ท่าแร้ง 159/81
สุรัตน์ติกาญ เดชทิศ 114 นางสาว อนุสาวรีย์
สุรางค์ สมพงษ์ 724 นางสาว อนุสาวรีย์ 102/426
สุรินทร์ รัศมิแพทย์ 966 นาย ท่าแร้ง 236/4
สุริยนต์ ชนะโรค 568 นาย อนุสาวรีย์ 41/14
สุริยา เสนานุรักษ์ 1137 พ.ต.ต. ท่าแร้ง 100/61
สุริยา หาญพานิช 1060 นาย ท่าแร้ง 88/11
สุโรจนา ลีนานนท์ 1710 นาง ท่าแร้ง 380
สุวพร ศิริคุณ 1918 นางสาว ท่าแร้ง 44/4
สุวรรณ์ จงพิสัย 1144 นาย ท่าแร้ง 27/4
สุวรรณ ปะตาทะยัง 1830 นาง ท่าแร้ง
สุวรรณา ทุมผา 1684 นางสาว ท่าแร้ง 139/224
สุวรรณี กาสุริยะ 922 นาง ท่าแร้ง 26/71
สุวรรณี เจนวิทย์วิชัยกุล 714 นาง อนุสาวรีย์ 4
สุวรรณี ตันติวรธำรง 144 นางสาว อนุสาวรีย์ 232/7
สุวัฒน์ กรีกุล 1996 นาย ท่าแร้ง 37/227
สุวัฒน์ ดอนผา 1092 นาย ท่าแร้ง 9/359
สุวัฒน์ ลาภเจริญวงศา 894 นาย ท่าแร้ง 88/348
สุวาณี ธนวีระสุวรรณ 1112 นางสาว ท่าแร้ง 23/10
สุวิทย์ เดชสุวรรณ 30 นาย อนุสาวรีย์
สุวิทย์ ทศโยเคน 710 นาย อนุสาวรีย์
สุวิทย์ สาฤกษ์ 746 นาย อนุสาวรีย์ 44/561
สุสกานดา สีเจริญ 875 นางสาว ท่าแร้ง 6/315
เสงี่ยม สังข์เจริญ 36 นาง อนุสาวรีย์ 39/19
เสถียร สวินทร 212 น.ท. อนุสาวรีย์ 154/2
เสถียร สัมพัสนีธำรง 1545 นาย ท่าแร้ง 7/372
เสน่ห์ แสนสอาด 601 นาย อนุสาวรีย์
เสนาะ สมบูรณ์ 1151 นาย ท่าแร้ง
เสมอมิ่ง เอี่ยมสะอาด 1016 นาง ท่าแร้ง
เสมา เจริญศรีชัยรัตน์ 695 นาย อนุสาวรีย์
เสริม มงคล 190 น.อ. อนุสาวรีย์ 9
เสริมวิทย์ อุชชิน 1045 นาย ท่าแร้ง 44/54
เสริมสุข ศักดิ์ศรีวิทยากูล 964 นางสาว ท่าแร้ง 169/6
เสรี เลาะสูงเนิน 699 นาย อนุสาวรีย์
เสาวณีย์ ด่านวิริยะกุล 1968 นางสาว ท่าแร้ง 144/64
เสาวณีย์ มิ่งสัมพรางค์ 1522 นางสาว ท่าแร้ง 16/2
เสาวณีย์ เลิศสันทัด 1075 นางสาว ท่าแร้ง
เสาวนิจ พึ่งสุนทร 1712 นาง ท่าแร้ง 5/277
เสาวภา อิงคประเสริฐ 937 นางสาว ท่าแร้ง 89/239
เสาวลักษณ์ ขันคำ 1186 นางสาว ท่าแร้ง 84/4
เสาวลักษณ์ อุดมรังสีสกุล 943 นางสาว ท่าแร้ง 89/216
เสาวลักษร์ หงษ์ภู 115 นางสาว อนุสาวรีย์
แสงชัย กาญจนภัทรกุล 549 นาย อนุสาวรีย์ 112/17
แสนชัย คงคาพันธ์ 446 นาย อนุสาวรีย์
แสอว เห็นครบ 1232 นาย ท่าแร้ง
โสภิดา พงศ์จีน 1695 นางสาว ท่าแร้ง 159/167
ไสว พิมพ์บุบผา 1786 นางสาว ท่าแร้ง 54/4
หทยา วงศ์สิงห์ 504 นางสาว อนุสาวรีย์ 42
หทัยรัตน์ โกมล 1492 นางสาว ท่าแร้ง 79/4
หทัยรัตน์ พวงทวี 1266 นาง ท่าแร้ง
หนึ่งฤทัย ปาระศรี 792 นางสาว อนุสาวรีย์
หนูรัก ธรรมธาตุ 1419 นางสาว ท่าแร้ง 62/3
หยาดรุ้ง นิติวัฒนานุกูล 1057 นางสาว ท่าแร้ง 36/51
หรรษา ทินอยู่วงษ์ 337 นาง อนุสาวรีย์
หลอด เงินกลม 1526 นาย ท่าแร้ง
หลี คดเกี้ยว 1459 นาย ท่าแร้ง 67/5
หัทยา เจริญธนากิต 633 นางสาว อนุสาวรีย์ 342/91
หัทยา ตันตยากรณ์ 1546 นาง ท่าแร้ง 134/269
เหมาภา บุตรสูงเนิน 311 นาง อนุสาวรีย์ 60/2
แหม่ม เรียบเลิศหิรัญ 4 นาง อนุสาวรีย์ 74/30
อดิเรก แดงโกเมน 668 นาย อนุสาวรีย์
อดิเรก ปักเข็ม 165 นาย อนุสาวรีย์ 122/42
อดิศักดิ์ ชาวสวน 1556 นาย ท่าแร้ง 6/549
อดิศักดิ์ แถวลีลา 700 นาย อนุสาวรีย์
อทิชา มณีรัตน์ 1467 นางสาว ท่าแร้ง 222/95
อธิกร จันทรประภา 1744 นาย ท่าแร้ง 99/6
อธิพงษ์ ชื่นชม 232 นาย อนุสาวรีย์
อนงค์ คมพิพัฒน์พงศ์ 199 นาง อนุสาวรีย์ 10/21/
อนงค์ อบทอง 269 นาง อนุสาวรีย์ 30/41
อนงค์นาฏ สินอุดม 834 นาง ท่าแร้ง 47/29
อนันต์ กลิ่นชื่น 52 นาย อนุสาวรีย์ 30/178
อนันต์ ธีระธนานันท์ 1629 นาย ท่าแร้ง 111/488
อนันต์ ภิญโญฐิติกร 1595 นาย ท่าแร้ง 6/641
อนันต์ ศรีสุรินทร์ 1541 นาย ท่าแร้ง 19/96
อนันต์ สินฉิม 1709 นาย ท่าแร้ง 11/29
อนันต์ เอี่ยมจุ้ย 13 นาย อนุสาวรีย์ 9/473
อนันต์ชัย ทิพมาตย์ 1759 นาย ท่าแร้ง
อนันท์ วรสิทธิ์สิน 1705 นาย ท่าแร้ง 159/267
อนินทิตา ศรียากูล 347 นางสาว อนุสาวรีย์
อนุกูล ดาภา 790 นาย อนุสาวรีย์
อนุกูล ดีสูงเนิน 1715 นาย ท่าแร้ง 159/293
อนุชัย โชติพันธุ์ 1283 นาย ท่าแร้ง 85
อนุชา ชมรัมย์ 1252 นาย ท่าแร้ง
อนุชา ทับสุวรรณ 728 พล.ต.ต. อนุสาวรีย์ 244/239
อนุชิต รัตนสุวรรณ 876 นาย ท่าแร้ง 99/24
อนุดิษฎ์ เศวตมาลย์ 1953 นาย ท่าแร้ง 5/409
อนุรักษ์ จันทรศรี 113 นาย อนุสาวรีย์
อนุศักดิ์ สันรักษ์ 306 นาย อนุสาวรีย์
อนุศิษย์ แก้วนิมิตร 543 นาย อนุสาวรีย์ 10/404
อนุสรณ์ อภิเนาวนิเวศน์ 1856 นาย ท่าแร้ง
อบเชย ธรรมโชติ 1120 นาง ท่าแร้ง 46/26
อภัย เรียบเลิศหิรัญ 5 นาย อนุสาวรีย์ 9/2
อภิกิตติ์ ศรีเสริมโภค 1342 นาย ท่าแร้ง 9/10
อภิชาติ คำดี 452 นาย อนุสาวรีย์
อภิเชษฐ ช้างปาน 897 นาย ท่าแร้ง
อภิญญา ตุลาธาร 912 นาง ท่าแร้ง 65/61
อภิญญา ถาวรจักร์ 707 นางสาว อนุสาวรีย์ 7
อภิญญา อภิวัฒน์รุ่งเรือง 840 นางสาว ท่าแร้ง 155/185
อภิรักษ์ ภูรีวิโรจน์กุล 653 นาย อนุสาวรีย์ 28/4
อภิรัฐ องอาจ 1006 นาย ท่าแร้ง 92/54
อภิวัฒน์ รักมิตร 1813 นาย ท่าแร้ง 155/188
อภิวัฒน์ อุปนาศักดิ์ 247 นาย อนุสาวรีย์ 87/48
อภิสิทธิ์ ทองเถาว์ 1423 นาย ท่าแร้ง
อมรพันธ์ ลองจำนงค์ 460 นาง อนุสาวรีย์ 12/203
อมรรัตน์ จันแดง 1959 นางสาว ท่าแร้ง
อมรสิริ บุญญสิทธิ์ 1435 นาง ท่าแร้ง 90/233
อรกัญญา ชัยมงคล 1173 นางสาว ท่าแร้ง 121/447
อรดี คงเมือง 1431 นางสาว ท่าแร้ง
อรดี เพญจพงษ์ 885 นางสาว ท่าแร้ง 55/50
อรทัย กลิ่นโสภณ 648 นางสาว อนุสาวรีย์ 14/469
อรทัย ถวิลพุทธิกุล 1740 นาง ท่าแร้ง 155/163
อรนุช มาตย์ทะจันทร์ 770 นางสาว อนุสาวรีย์
อรนุช วังวล 1669 นางสาว ท่าแร้ง 143/68
อรนุช อินธแสน 1263 นาง ท่าแร้ง 42/2
อรพรรณ ฟาสระแก้ว 101 นางสาว อนุสาวรีย์
อรพรรณ รัศมิแพทย์ 961 นาง ท่าแร้ง 236/1
อรพิน ชลคงคา 251 นาง อนุสาวรีย์ 301
อรพิน ชาญโลหะ 1103 นาง ท่าแร้ง 83/12
อรพิน ผ่านศร 1256 นางสาว ท่าแร้ง
อรพินท์ ไชยพงศ์ 1028 นางสาว ท่าแร้ง 139/88
อรพินท์ เอี่ยมธนาอนันต์ 1177 นางสาว ท่าแร้ง 111/509
อรพิมล มีนอก 941 นางสาว ท่าแร้ง 1/1
อรรณพ กุลสอน 455 นาย อนุสาวรีย์
อรรถกฤต อังคะพินทุ 1175 นาย ท่าแร้ง 139/66
อรรถชัย พุฒขาว 338 นาย อนุสาวรีย์
อรรถชัย ศลิปสมัย 235 นาย อนุสาวรีย์ 4/135
อรรถพล ลัคนาพรรักษ์ 1935 นาย ท่าแร้ง 118/197
อรรถพล ศิริบุญมา 1627 นาย ท่าแร้ง
อรรถพล อมรรัตนาชัย 1942 นาย ท่าแร้ง 163/28
อรรถวัฒน์ หมวดเกิด 1336 นาย ท่าแร้ง 45/28
อรวรรณ การะเกษ 508 นางสาว อนุสาวรีย์ 59/130
อรวรรณ กิตตินิเวศน์กุล 1108 นาง ท่าแร้ง 3/249
อรวรรณ แก้วสว่าง 1099 นาง ท่าแร้ง
อรวรรณ คำแสน 289 นางสาว อนุสาวรีย์
อรวรรณ เปรมศิลป 2003 นางสาว ท่าแร้ง 1/187
อรวรรณ ศรีพนมศักดิ์ 494 นาง อนุสาวรีย์ 29/767
อรสา เข็มปัญญา 1429 นาง ท่าแร้ง 139/72
อรสา บรรชา 404 นางสาว อนุสาวรีย์
อรอนงค์ ศรีทองสุข 1111 นาง ท่าแร้ง
อรอารยา สระมัจฉา 1096 นาง ท่าแร้ง 56/91
อรอุมา แซ่ซึง 634 นางสาว อนุสาวรีย์ 181/156
อรัญญา ชูสังข์ 1158 นาง ท่าแร้ง 88/308
อรัญยา จันทร์โอวาท 1140 นางสาว ท่าแร้ง
อรัน สุนทรวัฒน์ 1937 นางสาว ท่าแร้ง
อริยะ ชมะวิต 1425 นาย ท่าแร้ง 45/13
อริศรา โขมพัตราภรณ์ 1044 นาง ท่าแร้ง
อริสา เผือกเย็น 1458 นางสาว ท่าแร้ง 200/147
อรุณ จันทรังษี 1573 พ.อ. ท่าแร้ง 9
อรุณลักษณ์ ไชยวิริยะคุณ 1139 นาง ท่าแร้ง 68/5
อรุณี วงศ์สมแก้ว 570 นาง อนุสาวรีย์ 39/151
อรุณี ศิริบูรณ์ 901 นางสาว ท่าแร้ง 121/6
อรุณี สุทธิมาศกุล 87 นางสาว อนุสาวรีย์ 88/146
อรุณีย์ ลิ้มประเสริฐ 189 นางสาว อนุสาวรีย์ 99/76
อรุโณ เจริญผล 2 นาย อนุสาวรีย์ 3/2447
อลงกต ศิลธรรม 1386 นางสาว ท่าแร้ง 100/261
อลิสา กรกวีร์เวก 1697 นาง ท่าแร้ง
อวิกา ปราบยาวา 883 นางสาว ท่าแร้ง 13
อ้อมจันทร์ ปุลานาผาย 513 นางสาว อนุสาวรีย์
อัคฤทธิ์ เทพจันทร์ 1319 นาย ท่าแร้ง 39/84
อังคณา ศรีอัมพรแสง 1106 นาง ท่าแร้ง 80/31
อังควรา สมบุญวงศ์ศิริ 1214 นางสาว ท่าแร้ง
อัจฉราทิพย์ ช่วงทอง 1414 นาง ท่าแร้ง
อัญชลิกา มุสิกชาต 1154 นางสาว ท่าแร้ง 66/21
อัญชลี คงมิยา 672 นางสาว อนุสาวรีย์
อัญชลี ทองศรี 262 นาง อนุสาวรีย์ 77/144
อัญชลี นิยมจันทร์ 764 นางสาว อนุสาวรีย์
อัญญาวัลย์ ทองหมื่น 317 นาง อนุสาวรีย์ 108/783
อัมรินทร์ อินทร์ดนตรี 684 นาย อนุสาวรีย์ 59/44
อาชีพ ชูอภินันท์ 1083 นาย ท่าแร้ง 42/5
อานนท์ กิจขุนทด 466 นาย อนุสาวรีย์
อานนท์ รุททองจันทร์ 1503 นาย ท่าแร้ง 45/9
อาภรณ์ ประสิทธิเดช 1051 นางสาว ท่าแร้ง 99/216
อาภรณ์ แสงดี 1692 นาง ท่าแร้ง
อาภาภรณ์ ปัตนา 1070 นาง ท่าแร้ง 5/10
อาร์หายัด หะยีอาแว 1328 นาย ท่าแร้ง 143/77
อารี พิทักษ์คุมพล 1619 นาย ท่าแร้ง 1137
อารีย์ เกิดแก้ว 6 นางสาว อนุสาวรีย์ 14
อารีย์รักษ์ ศรีวงศ์ 1047 นาง ท่าแร้ง
อารียา โลณะปาลวงษ์ 1836 นาง ท่าแร้ง 7/2
อารีรัตน์ เจียมเงิน 98 นางสาว อนุสาวรีย์
อารีรัตน์ สุริยะมณี 1493 นาง ท่าแร้ง
อำนวย พรมดรกอย 1271 นางสาว ท่าแร้ง
อำนาจ ธีระวนิช 1159 นาย ท่าแร้ง 32/240
อำนาจ พลอยพราว 58 นาย อนุสาวรีย์ 173
อำพันธ์ มั่งชม 1087 นาย ท่าแร้ง 155/1
อิทธิพร โลกุดรพล 995 นาย ท่าแร้ง 222/131
อิทธิพล จีรสันติ์พิชย์ 168 นาย อนุสาวรีย์ 11/180
อิทธิพล สุขวงศ์ 1238 นาย ท่าแร้ง 149/55
อิทธิพัทธ์ ซื่อสัตย์ 1355 นาย ท่าแร้ง
อินธิรา บูรณะวงศ์ 1142 นางสาว ท่าแร้ง 26/3
อิสริยา ปัทสพงศา 956 นางสาว ท่าแร้ง 18/41
อิสเรศ ยายะนันท์ 1229 นาย ท่าแร้ง 142/70
อุดม เหมศิริ 622 นาย อนุสาวรีย์
อุดมเกียรติ พิพัฒน์วุฒิธร 1333 นาย ท่าแร้ง 134/27
อุดมศรี เอกอินทุมาศ 1379 นาง ท่าแร้ง 119/187
อุดมศักดิ์ วัฒนเหล่าวิชย์ 1861 นาย ท่าแร้ง 9/39
อุดมอนันต์ ศิริพรวิวัฒน์ 14 นาย อนุสาวรีย์ 342/97
อุดร ประมาน 221 นาย อนุสาวรีย์ 33
อุตส่าห์ ศรีแก้ว 1196 นาย ท่าแร้ง 5
อุทมพร เพ็งพุฒ 931 นาง ท่าแร้ง 7/49
อุทัย เวทยากร 1383 น.อ. ท่าแร้ง 233/2
อุทัยวรรณ ค้ำชู 1321 นางสาว ท่าแร้ง 46/151
อุบล มัจฉาฉ่ำ 946 นาง ท่าแร้ง 98/127
อุบล แม่นยำ 1320 นาย ท่าแร้ง
อุบลรัตน์ คริสเตนเซ่น 1881 นาง ท่าแร้ง 57/49
อุบลรัตน์ ไทศรีวิชัย 1902 นาง ท่าแร้ง 188/19
อุบลรัตน์ สกุณา 1056 นางสาว ท่าแร้ง
อุปดิศร์ ทองชื่นจิต 330 นาย อนุสาวรีย์ 111/390
อุมาพร กานต์วารีรักษ์ 1755 นางสาว ท่าแร้ง 159/592
อุริสา ยุวเทพากร 1693 นางสาว ท่าแร้ง
อุไร นาคบุญ 499 นาง อนุสาวรีย์
อุไร บุญพันธ์ 487 นาย อนุสาวรีย์
อุไร ปทุมมาวัฒนา 827 นาง ท่าแร้ง 200/191
อุไรพร มิ่งขวัญ 32 นางสาว อนุสาวรีย์
อุไรวรรณ แสงสกุล 434 นางสาว อนุสาวรีย์
อุลัยพร วีระติภากร 282 นาง อนุสาวรีย์
อุษา แจ่มมาก 723 นาง อนุสาวรีย์
อุษา วิสุทธิเสน 1609 นางสาว ท่าแร้ง 9/225
เอ๋ แสงสุวรรณ 1567 นาย ท่าแร้ง
เอกชัย พึ่งโสภา 744 นาย อนุสาวรีย์
เอกชัย เหลืองไพรินทร์ 1941 นาย ท่าแร้ง 189/53
เอกณัฏฐ์ ฤทธิไชยทรัพย์ 831 นาย ท่าแร้ง
เอกนิษฐ์ พิชิตใจมานะ 1286 นาย ท่าแร้ง 189/42
เอกภพ ชัชราภรณ์ 132 นาย อนุสาวรีย์ 35/149
เอกรัตน์ เกิดพยัคฆ์ 655 นาย อนุสาวรีย์ 37
เอกอร ตรีเนตร 1783 พ.อ.หญิง ท่าแร้ง 9/20
เอชญา ม่วงอำพล 1984 นางสาว ท่าแร้ง
เอนก บุญสินชัย 1809 นาย ท่าแร้ง 155/212
เอมอร โควศุภมงคล 758 นาง อนุสาวรีย์ 4/139
เอื้ออารีย์ คชรักษ์ 1478 นางสาว ท่าแร้ง
แอนนา อรุณทัต 138 นาง อนุสาวรีย์ 180/286
โอปอ ศรีเสริมโภค 1343 ร.อ.หญิง ท่าแร้ง 189/50
โอภาส เตชะวิริยะทวีสิน 1420 นาย ท่าแร้ง 111/421
โอภาส บำรุงชาติอุดม 1095 นาย ท่าแร้ง 9/435
โอฬาร เชื้อบาง 1363 นาย ท่าแร้ง 199/246
ฮารง อาแว 545 ร.ต. อนุสาวรีย์
เฮียง แซ่โง้ว 766 นาง อนุสาวรีย์ 220/1

เขตบางเขน ครั้งที่ 22




เขตบางเขน ครั้งที่ 22 เรียงอักษรตามชื่อ

1 นางสาว เบญญาภา ธีระอัมพรกุล อนุสาวรีย์ 43/247
2 นาย อรุโณ เจริญผล อนุสาวรีย์ 3/2447
3 นาง กานต์สินี เสือเผือก อนุสาวรีย์ 18/11
4 นาง แหม่ม เรียบเลิศหิรัญ อนุสาวรีย์ 74/30
5 นาย อภัย เรียบเลิศหิรัญ อนุสาวรีย์ 9/2
6 นางสาว อารีย์ เกิดแก้ว อนุสาวรีย์ 14
7 นาย วิเชียร จันทร์อำรุง อนุสาวรีย์
8 นางสาว ปราณี ช้างร้าย อนุสาวรีย์ 290/132
9 นางสาว จินตนา บัวคลี่ อนุสาวรีย์ 186
10 นาย สมบัติ บุญศิริ อนุสาวรีย์ 28
11 นาย ณัฐวุฒิ วิริยสฟษฎ์พงศ์ อนุสาวรีย์ 9/74
12 นาย บุญชอบ ผลโพธิ์ อนุสาวรีย์
13 นาย อนันต์ เอี่ยมจุ้ย อนุสาวรีย์ 9/473
14 นาย อุดมอนันต์ ศิริพรวิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 342/97
15 นาย ธนวัฒน์ อินทรโชติ อนุสาวรีย์
16 นางสาว สุชญาณัฏฐ์ สังข์สวัสดิ์ อนุสาวรีย์
17 นาย พรเทพ มาดี อนุสาวรีย์
18 นาย วิชิต พงษ์สามารถ อนุสาวรีย์
19 นาย สิน น้ำใจเพ็ชร์ อนุสาวรีย์ 57
20 นาง ทองดา เวียงนนท์ อนุสาวรีย์
21 นาย ประเทือง น้ำใจเพ็ชร์ อนุสาวรีย์ 57/1
22 นาย กันหา น้อยศรี อนุสาวรีย์
23 นาย ประทีป น้ำใจเพ็ชร์ อนุสาวรีย์ 57/2
24 นางสาว ประภาพร อภิชาติหิรัญ อนุสาวรีย์ 9/351
25 นาง ชลอ สุภาฉาย อนุสาวรีย์
26 นาย กิจ ประเสริฐชัย อนุสาวรีย์ 111/64
27 นาง ภิญทอง สรรพศรี อนุสาวรีย์ 21
28 นาง บุญทัน เทียมไธสง อนุสาวรีย์
29 นาง จำเนียร น้ำใจเพ็ชร์ อนุสาวรีย์ 55
30 นาย สุวิทย์ เดชสุวรรณ อนุสาวรีย์
31 นางสาว พรทิพย์ มุกขะกัง อนุสาวรีย์
32 นางสาว อุไรพร มิ่งขวัญ อนุสาวรีย์
33 นางสาว ทราย ทองชั่ง อนุสาวรีย์
34 นางสาว วลิมน ปานุราช อนุสาวรีย์
35 นาง ณทาดา ดิษฐเนตร อนุสาวรีย์
36 นาง เสงี่ยม สังข์เจริญ อนุสาวรีย์ 39/19
37 นางสาว พรทิพย์ งามระเบียบ อนุสาวรีย์ 5/1
38 นาย ประพันธ์ นาวา อนุสาวรีย์ 310/1
39 นางสาว ชุติมา โตสมบุญ อนุสาวรีย์ 310/16
40 นางสาว นันธนันท์ มังกรแก้ว อนุสาวรีย์ 505/13
41 นาย วิชัย ม่วงแดงดี อนุสาวรีย์ 35/120
42 นาย นิพนธ์ ม่วงแดงดี อนุสาวรีย์ 35/122
43 นาง ปราณี ต่ายครบุรี อนุสาวรีย์
44 นาย สมชาย ม่วงแดงดี อนุสาวรีย์ 35/121
45 นาง มาลินี โอสถศิลป์ อนุสาวรีย์ 37/128-129
46 นาย ชัชวลิต แก้วลาดวงษ์ อนุสาวรีย์ 47
47 นาง วาสนา จันทรบัญชร อนุสาวรีย์ 82/21
48 นางสาว นงค์ลักษณ์ ภารพัฒน์ อนุสาวรีย์
49 นาย สุนันท์ คุ้มครอง อนุสาวรีย์
50 นาง กาญจนา พงษ์ชุบ อนุสาวรีย์ 50
51 นางสาว ยุพเรศ นูมหันต์ อนุสาวรีย์
52 นาย อนันต์ กลิ่นชื่น อนุสาวรีย์ 30/178
53 นางสาว ระวี ยินดีเดช อนุสาวรีย์
54 นางสาว กอบกุล เกียรติประเสริฐดี อนุสาวรีย์
55 นางสาว เพ็ญศรี สีมา อนุสาวรีย์ 65
56 นาง รัมภา กลิ่นระคนธ์ อนุสาวรีย์
57 นาย เมค อำภา อนุสาวรีย์
58 นาย อำนาจ พลอยพราว อนุสาวรีย์ 173
59 นาย พรสุข ตุนติวิษณุโสภิต อนุสาวรีย์ 18/90
60 นาย เตียน แซ่ตัน อนุสาวรีย์ 9/97
61 นาย ชัยยุทธ์ สุญาณวนิชกุล อนุสาวรีย์ 31/32
62 นางสาว จันจิรา ยวงลำใย อนุสาวรีย์ 74
63 นางสาว มาละตี แพงศร๊ อนุสาวรีย์ 41/76
64 นาย ณัฐวัฒน์ ผุดผาด อนุสาวรีย์ 178/30
65 นาย ภัทรพงศ์ นามสูงเนิน อนุสาวรีย์ 24
66 นางสาว ชุติกาญจน์ รุจิรา อนุสาวรีย์ 209/4
67 ร.อ. เริงฤทธิ์ พรานคร้าม อนุสาวรีย์ 44/130
68 นาง เพ็ญศิริ ดุษฎีเมธา อนุสาวรีย์ 43/447
69 นาง สมบูรณ์ ไตรสุวรรณสิริ อนุสาวรีย์ 108/201
70 นาย ทายุต ธรรมภาณพินิจ อนุสาวรีย์ 30/11
71 นาย นิสิต ม่วงศรี อนุสาวรีย์ 244/346
72 นาง นาถลดา เสวาภัย อนุสาวรีย์ 9/460
73 นางสาว นิดากมล แผนบัว อนุสาวรีย์ 127/12
74 นาง นภัสนันท์ วมิดาศตนันทน์ อนุสาวรีย์ 130/1
75 นางสาว ประไพศรี ทีฆพุฒิ อนุสาวรีย์ 24
76 นาง บุษกร กลีบเมฆ อนุสาวรีย์ 244/43
77 นาย สมเกียรติ หว้าร่มไทร อนุสาวรีย์ 40/15
78 นาย รุ่งเรือง หมู่พยัคฆ์ อนุสาวรีย์ 92/157
79 นาย สุเทพ วงษ์รัตน์ อนุสาวรีย์ 39/8
80 นาย รชกิต วรวัฒน์ อนุสาวรีย์ 18
81 นาง วิภาวดี ลี้มิ่งสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 316/3
82 นาย บุญเทอด ตันสุริยวงศ์ อนุสาวรีย์ 361/11
83 นาง กนกกาญจน์ หงษ์วิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 30
84 นางสาว ดรุณี ไพบูลย์บุษราคัม อนุสาวรีย์ 3/1047
85 นาย ณพล พลินสุต อนุสาวรีย์ 43/298
86 นาง ปราณี เกียรติพันธ์ อนุสาวรีย์
87 นางสาว อรุณี สุทธิมาศกุล อนุสาวรีย์ 88/146
88 นาย สุเทพ จันทร์อินทร์ อนุสาวรีย์ 92/20
89 นาง นาถวดี หิรัญอัศว์ อนุสาวรีย์ 35/68
90 นาย คงฤทธิ์ สุภรสุข อนุสาวรีย์ 37/11
91 นาย คงฤทธิ์ วัฒนพงศ์ อนุสาวรีย์ 161/42
92 นาย ภานุวัฒน์ สายแก้ว อนุสาวรีย์
93 นาง เดือนเพ็ญ เฮงฮะสุน อนุสาวรีย์
94 นาย เกียรติก้อง ดินม่วง อนุสาวรีย์
95 นาย สุภาพ ฤทธิรงค์ อนุสาวรีย์
96 นาง วงเดือน พันธ์เสือ อนุสาวรีย์
97 นาง นิสสรณ์ สุยะ อนุสาวรีย์
98 นางสาว อารีรัตน์ เจียมเงิน อนุสาวรีย์
99 นางสาว กัลยาณี เชื้อคำ อนุสาวรีย์
100 นางสาว ปาริชาติ อ่อนทิมวงค์ อนุสาวรีย์
101 นางสาว อรพรรณ ฟาสระแก้ว อนุสาวรีย์
102 นาย วีระศักดิ์ ศรีบรรจง อนุสาวรีย์
103 นาง ประยูร แปลกกลาง อนุสาวรีย์
104 นาง มะลิวัลย์ จิยะอมรเดช อนุสาวรีย์
105 นาย ศรีสุข สุขศิริ อนุสาวรีย์ 9/69
106 นาย ทศพร เนตรหาญ อนุสาวรีย์ 99/79
107 นางสาว พนิดา หนูยิ้มซ้าย อนุสาวรีย์
108 นางสาว ฟารีด้า สุริยวงศ์ อนุสาวรีย์
109 นาย สามารถ ต่อโชค อนุสาวรีย์
110 นางสาว สนาม อักษรไทย อนุสาวรีย์
111 นาง ทองอบ เชรัมย์ อนุสาวรีย์
112 นางสาว รัตนาภรณ์ แก้วศรีสุข อนุสาวรีย์
113 นาย อนุรักษ์ จันทรศรี อนุสาวรีย์
114 นางสาว สุรัตน์ติกาญ เดชทิศ อนุสาวรีย์
115 นางสาว เสาวลักษร์ หงษ์ภู อนุสาวรีย์
116 นาย ธรรมรัตน์ ขำเขียว อนุสาวรีย์
117 นาง สุพัชนี พุ่มกันภัย อนุสาวรีย์ 181/268
118 นาย ชุมพล กรรโณ อนุสาวรีย์ 173/1
119 นาง รักษ์คมสาน วรนาม อนุสาวรีย์
120 นางสาว ฐานิตา อยู่ยอด อนุสาวรีย์ 1/23
121 นางสาว สมศรี โล่รักษา อนุสาวรีย์
122 นาย รัตน์ ขวาวกุดเข้ อนุสาวรีย์
123 นาง พเยาว์ นุชบุษบา อนุสาวรีย์
124 นาง บัวคำ ชมภูวิเศษ อนุสาวรีย์
125 นาย พัทธมน พลตรี อนุสาวรีย์
126 นาง วัชรินทร์ บูชาพิมพ์ อนุสาวรีย์ 55
127 นางสาว วาสนา ปานพิมพ์ อนุสาวรีย์
128 ส.อ. ยุทธพงษ์ วงษ์มณี อนุสาวรีย์ 29/150
129 นาง เพลินพิศ พันธุ์ยิ้ม อนุสาวรีย์ 298
130 นาง ธนิดา สิงห์ชัย อนุสาวรีย์ 99/259
131 นาง ชดช้อย ปานแสง อนุสาวรีย์ 113
132 นาย เอกภพ ชัชราภรณ์ อนุสาวรีย์ 35/149
133 นางสาว จันทนา จันทร์ลือชัย อนุสาวรีย์ 44/377
134 นาง จีระภา เอกมณี อนุสาวรีย์ 244/366
135 นางสาว กัญจนี เศรษฐภัค อนุสาวรีย์ 125/11
136 นางสาว กัญญา พูลสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 86
137 นาย วนัท สุจริตธรรมธร อนุสาวรีย์ 225/47
138 นาง แอนนา อรุณทัต อนุสาวรีย์ 180/286
139 นาย วิรัตน์ อนุคง อนุสาวรีย์ 196
140 นาย จตุพล ปรียะพานิช อนุสาวรีย์ 108/185
141 นาง สาวณี แสงสกุล อนุสาวรีย์ 18/32
142 นาง ศศิวรรณ แสงสกุล อนุสาวรีย์ 18
143 นาย กันตภณ วิศาลจตุรงค์ อนุสาวรีย์ 79/12
144 นางสาว สุวรรณี ตันติวรธำรง อนุสาวรีย์ 232/7
145 นางสาว นิรมล สิมะสุนทร อนุสาวรีย์ 16/32
146 นางสาว สุชาดา ชนะศรีโยธิน อนุสาวรีย์ 218/1
147 นางสาว พิมพ์ใจ ชนะศรีโยธิน อนุสาวรีย์ 215/3
148 นาย ปริพัชร์ ลิมประพฤทธิ์กุล อนุสาวรีย์ 10/49
149 นาย ขวัญชัย อานุภาพ อนุสาวรีย์ 12
150 นาง ผาณิตา ดวงมณีมรกต อนุสาวรีย์ 77/256
151 นางสาว ณัฐกานต์ ขวัญอ่วม อนุสาวรีย์ 230/1
152 นาง นิภา ตั้งประกอบ อนุสาวรีย์ 77/48
153 นาง วารุณี ไตรสารศรี อนุสาวรีย์ 181/49
154 นาย ชัยวัฒน์ พุ่มพันธ์ อนุสาวรีย์ 244/52
155 พ.อ.อ. จำนงค์ศักดิ์ สวนอุดม อนุสาวรีย์ 3
156 นาย สมชาย จิระประสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 99/174
157 นาง นิตย์ทิมา จินดารัตน์ อนุสาวรีย์ 23/1
158 นาย กฤษณ์ วีระแสงพงษ์ อนุสาวรีย์ 258
159 นาง ณัฐฐิฌา มีวุฒิสม อนุสาวรีย์ 33
160 นาย วิทยา มีวุฒิสม อนุสาวรีย์ 171
161 นาย วุฒิพล อะเมกอง อนุสาวรีย์ 62
162 นาย นิราศ อิ่มสุข อนุสาวรีย์ 83
163 นาย ธรรมนูญ ทองคำเจริญ อนุสาวรีย์ 77/124
164 นาง วรรัตน์ ศรีณรงค์สถิตย์ อนุสาวรีย์ 11/172
165 นาย อดิเรก ปักเข็ม อนุสาวรีย์ 122/42
166 นางสาว วิสุทธิโสม รุ่งอินทร์ อนุสาวรีย์ 3
167 นาง ศิริวรรณ รุ่งอินทร์ อนุสาวรีย์ 5
168 นาย อิทธิพล จีรสันติ์พิชย์ อนุสาวรีย์ 11/180
169 นางสาว จิรภรณ์ ปาละประเสริฐ อนุสาวรีย์ 3/181
170 นาง บุปผา ธนมิตรามณี อนุสาวรีย์ 90/599
171 นาย สุกรี ไพละออ อนุสาวรีย์ 3/2549
172 นาย ธงชัย เฉลิมชัยกิจ อนุสาวรีย์ 30/49
173 นาย สมเกียรติ ไกรเทพ อนุสาวรีย์ 77/198
174 นาย วีกิจ มโนรถจตุรงค์ อนุสาวรีย์ 80
175 พ.ท. บัญญัติ สู่เลน อนุสาวรีย์ 3
176 นางสาว ลักษณวดี ธนามี อนุสาวรีย์ 43/295
177 นางสาว สกาวเดือน ศรีเจียม อนุสาวรีย์ 47
178 นาย สมเกียรติ์ ศรีสุตา อนุสาวรีย์ 24
179 นาย สมาน เจริญกิจพูลผล อนุสาวรีย์ 181/314
180 นาย บุญญารัตน์ พวงสุนทร อนุสาวรีย์
181 นาง วัชรี นุชตะไล อนุสาวรีย์
182 นางสาว จันเพ็ง กองค้า อนุสาวรีย์
183 นาง ดาวัณ นิลเสถียร อนุสาวรีย์
184 นาย เดชา มาท้วม อนุสาวรีย์ 24/6
185 นาย ชัชชัย แก้วภู่พานิช อนุสาวรีย์
186 นาย รณชัย กังวล อนุสาวรีย์ 44/7
187 นางสาว กาญจนา เมฆเมืองทอง อนุสาวรีย์ 26/2
188 นาง พิสมัย ตั้งใจ อนุสาวรีย์ 9/42
189 นางสาว อรุณีย์ ลิ้มประเสริฐ อนุสาวรีย์ 99/76
190 น.อ. เสริม มงคล อนุสาวรีย์ 9
191 นาง สร้อยสวรรค์ คำแพงมณี อนุสาวรีย์
192 นาย ศิวกร เสนสอน อนุสาวรีย์ 83/21
193 นางสาว วราภรณ์ เห็มทอง อนุสาวรีย์ 40/216
194 นาย กอบศักดิ์ วันธงไชย อนุสาวรีย์ 88/69
195 นาง กนกวรรณ ศิริรัตน์ อนุสาวรีย์ 227/220
196 นาย นิพล งามเลิศ อนุสาวรีย์
197 นาง ทิพวรรณ ภูมิภักดิ์ อนุสาวรีย์
198 นาง เปี่ยม พวงทอง อนุสาวรีย์
199 นาง อนงค์ คมพิพัฒน์พงศ์ อนุสาวรีย์ 10/21/
200 นาย ธนกร ธัมมามงคล อนุสาวรีย์ 9/24
201 นาย เชิงชาย ไกรคง อนุสาวรีย์ 24/530
202 นาย วชิรวิน วรีทธิ์ธรานนท์ อนุสาวรีย์ 44/192
203 นางสาว นฤมล กาญจนะโกมล อนุสาวรีย์
204 นางสาว พรพนารัตน์ ภู่ภัทรโภคีย์ อนุสาวรีย์ 38/11
205 นาย เกรียงศักดิ์ แสงงาม อนุสาวรีย์ 162
206 นาย มนตรี ชึรัมย์ อนุสาวรีย์
207 นาย กำจัด มณีดุลย์ อนุสาวรีย์ 30/175
208 นางสาว บงกชกนก พรหมสมบัติ อนุสาวรีย์ 195/1
209 นาง สมจิตต์ นิสกนิลกุล อนุสาวรีย์ 1/5
210 นาย ภูมินทร์ ลีละยูวะ อนุสาวรีย์ 77/1
211 นาง สมลักษณ์ ศิริสุวรรณ อนุสาวรีย์
212 น.ท. เสถียร สวินทร อนุสาวรีย์ 154/2
213 นาย สมควร แก้วมงคล อนุสาวรีย์ 25
214 นาย ธำรงค์ จันทาพูน อนุสาวรีย์ 37/18
215 นาย ประสูติ ลำภากร อนุสาวรีย์ 67/9
216 นางสาว พรรณี ปูนทอง อนุสาวรีย์ 22/1
217 นางสาว พนิดา วงษ์บุตร อนุสาวรีย์ 9/73
218 นาย สมาน พิทักษ์เขต อนุสาวรีย์ 60/45
219 นางสาว ละมัย ลูมิงค์ อนุสาวรีย์ 60/2
220 นาย ณัฐภูมินทร์ ธนนิธินาถกุล อนุสาวรีย์ 414/11
221 นาย อุดร ประมาน อนุสาวรีย์ 33
222 นาย สุชาติ สายัณห์ อนุสาวรีย์ 225/130
223 นาง ชูจิตต์ พิทักษ์ผล อนุสาวรีย์ 28/22
224 นาย สมเดช สิทธิพงศ์พิทยา อนุสาวรีย์ 59/135
225 นางสาว ศริญญา สูญกลาง อนุสาวรีย์
226 คุณหญิง สทนา โสณกุล อนุสาวรีย์ 3
227 นางสาว ทับทิม คำมึง อนุสาวรีย์
228 นาง ปาณิศรา มาท้วม อนุสาวรีย์ 20/19
229 นาง มณฑาทิพย์ ขุนนุ้ย อนุสาวรีย์ 88/128
230 นาง สรัญญา พรศักดิ์กุล อนุสาวรีย์
231 นาย ประทีป บัวหมื่นไวย อนุสาวรีย์ 244/304
232 นาย อธิพงษ์ ชื่นชม อนุสาวรีย์
233 นางสาว สิริพร อินโกสุม อนุสาวรีย์ 52/55
234 นาง จิตติมา สุดลอย อนุสาวรีย์
235 นาย อรรถชัย ศลิปสมัย อนุสาวรีย์ 4/135
236 น.ต.หญิง สลักจิต สุขสกุลวัฒน์ อนุสาวรีย์ 67/65
237 นาย ธนภัทร ตั้งจิตต์ประเสริฐ์ อนุสาวรีย์ 9/549
238 นางสาว กรรวี ปะติตังโช อนุสาวรีย์
239 นางสาว สุดาวดี รัตนะ อนุสาวรีย์ 88/79
240 นางสาว วรรณิศา ชอบรักษ์ อนุสาวรีย์ 57
241 นางสาว ประภาพันธ์ เหมะสุทธินันท์ อนุสาวรีย์ 96/28
242 นางสาว แน่งน้อย เกียรติวุฒิพร อนุสาวรีย์
243 นางสาว นุชรีย์ แสนเขื่อน อนุสาวรีย์
244 นางสาว พร้อมพรรณ เสรีวิชยสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 43/426
245 น.ต. บุญสม นามพันธ์ อนุสาวรีย์ 213/3
246 นาย ณรงศักดิ์ เทศอินทร์ อนุสาวรีย์
247 นาย อภิวัฒน์ อุปนาศักดิ์ อนุสาวรีย์ 87/48
248 นาง กนกจันทร์ อ้นศรีสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 99/325
249 นาย ธนากร ขำสุวรรณ์ อนุสาวรีย์ 16/26
250 นาง ชิ้นหยุฃ แซ่ตัน อนุสาวรีย์ 9/256
251 นาง อรพิน ชลคงคา อนุสาวรีย์ 301
252 นาง นงค์นุช สเปนซ์ อนุสาวรีย์ 227/61
253 นางสาว สายฝน แซ่ลี้ อนุสาวรีย์ 37/412
254 นาย พงษ์ศักดิ์ กลิ่นจันทร์ อนุสาวรีย์ 304
255 นาย เฉลิมพล อุดมลาภ อนุสาวรีย์
256 นางสาว สุดารัตน์ ปลื้มจิตไพบูลย์ อนุสาวรีย์ 9/336
257 นางสาว นิสารัตน์ อัศวพรวศิน อนุสาวรีย์ 8/127
258 นางสาว กาญจนา สำเภา อนุสาวรีย์
259 นางสาว พันภักดิ์ อุปภักดิ์ อนุสาวรีย์
260 นาย ทรงเดช เดฃกุญฃร อนุสาวรีย์ 49/485
261 นาย ธีระวุฒิ ไชยยาคำ อนุสาวรีย์
262 นาง อัญชลี ทองศรี อนุสาวรีย์ 77/144
263 นาย พรชัย บุตรพันธ์ อนุสาวรีย์ 9/25
264 นาย ประสิทธิ์ พรหมคนซื่อ อนุสาวรีย์
265 นางสาว พาณิชย์ ศรีวรสาร อนุสาวรีย์
266 นาย นิพนธ์ พันทา อนุสาวรีย์
267 นาย นิพนธ์ บุญภา อนุสาวรีย์ 456
268 นาง สิทธา มณีแสง อนุสาวรีย์ 84
269 นาง อนงค์ อบทอง อนุสาวรีย์ 30/41
270 นางสาว นงคราญ นพรัตน์ อนุสาวรีย์ 44/16
271 นาย ทนาวัน ธรรมคุณ อนุสาวรีย์
272 นาย ฉัตรอนันต์ มอขุนทด อนุสาวรีย์
273 นาง สมพร รัตนจุ้ย อนุสาวรีย์
274 นาย พิชิต มีธรรม อนุสาวรีย์ 24/23
275 นาย นวรัฐ แม่นยำ อนุสาวรีย์
276 นาย วีระศักดิ์ สินรัตนโชติชัย อนุสาวรีย์
277 นางสาว งามวิไล แซ่โซว อนุสาวรีย์
278 นาง ประเทือง สุกุมลจันทร์ อนุสาวรีย์
279 นาย เดชา ญาติพร้อม อนุสาวรีย์
280 นาย สุรพร แก้วเกษ อนุสาวรีย์
281 นาง สุพิชณาย์ วิชาญวิทยาธนโชติ อนุสาวรีย์ 361/53
282 นาง อุลัยพร วีระติภากร อนุสาวรีย์
283 นาง สุขสำราญ ยอดมั่น อนุสาวรีย์
284 นาง เตือนใจ จินันทุยา อนุสาวรีย์ 11/120
285 นาง กาญจนา รวยรื่น อนุสาวรีย์
286 นางสาว บังอร นครแสน อนุสาวรีย์
287 นาย ทนงค์ จิตตธรรม อนุสาวรีย์
288 นาย ปรัชา สิงหราช อนุสาวรีย์ 44/45
289 นางสาว อรวรรณ คำแสน อนุสาวรีย์
290 นาง ลำใย สุภาฉาย อนุสาวรีย์
291 นางสาว นาตยา สูญกลาง อนุสาวรีย์
292 นาง สุมาลี ถิ่นบางบน อนุสาวรีย์ 12/257
293 นาย สมศักดิ์ แสงคำ อนุสาวรีย์
294 นาย ศุภวิชญ์ ประสิทธิ์ธนังกูล อนุสาวรีย์ 175
295 นาย ถวิล แหลมทอง อนุสาวรีย์
296 นาย สันติ อินทร์จันทร์ อนุสาวรีย์ 302
297 นางสาว ภัทรพร เทียมเพ็ชร อนุสาวรีย์ 99/93
298 นางสาว พรทิพย์ ทุมชะ อนุสาวรีย์
299 นาย ชัยรัตน์ แสงสุรัย์วัชชรา อนุสาวรีย์ 79/3
300 นาย บุญลาภ สุกใส อนุสาวรีย์ 277
301 นาง ปิยฉัตร พงษ์ศิริรักษ์ อนุสาวรีย์ 99/239
302 นาง นุชชิดาภา สิงห์จานุสงค์ อนุสาวรีย์
303 นางสาว สมบูรณ์ มิลินทากาศ อนุสาวรีย์
304 นางสาว ชาลิสา หมั่นมาก อนุสาวรีย์
305 นาย บุญลือ แก้วพูลศรี อนุสาวรีย์ 77/204
306 นาย อนุศักดิ์ สันรักษ์ อนุสาวรีย์
307 นาย ปิยเมธ สิงหราช อนุสาวรีย์ 44/43
308 นาง ธัญญ์นลิน ธนาภาพงศ์ระวี อนุสาวรีย์
309 นาง ธัญยธร อมาตยกุล อนุสาวรีย์
310 นาย สุรยุทธ พุทธไทย อนุสาวรีย์ 124/1
311 นาง เหมาภา บุตรสูงเนิน อนุสาวรีย์ 60/2
312 นาง ผ่องพรรณ เหลืออร่ามรักษ์ อนุสาวรีย์ 54/9
313 นาย เรืองสกุล ศรัสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 37/226
314 นาย วิษณุ คล้ายคลิ้ง อนุสาวรีย์ 20
315 นาย พรศักดิ์ อนันต์ปรีชากร อนุสาวรีย์
316 นาย พีระเดช ศิริเขต อนุสาวรีย์ 112
317 นาง อัญญาวัลย์ ทองหมื่น อนุสาวรีย์ 108/783
318 นาง ภาวนา ศรีแสนยงค์ อนุสาวรีย์ 79/40
319 นางสาว ศศิพร ทองทมล อนุสาวรีย์
320 นาง สมศรี ศรีวิชา อนุสาวรีย์ 24
321 นางสาว ปราณี วัฒนา อนุสาวรีย์
322 นาย พิริยะ โตตาย อนุสาวรีย์ 44/360
323 นาย ชนมภัทร โตระสะ อนุสาวรีย์ 37/400
324 นาย ประพฤติ พรหมกีระวงศ์ อนุสาวรีย์ 121/446
325 นาง วิภา พัฒนพงศ์ อนุสาวรีย์ 86/133
326 นาย นพันษกรณ์ เพ็ญพิริยะ อนุสาวรีย์ 101/12
327 นาย เทวา ชูศิลป์ อนุสาวรีย์ 46/313
328 นาง พิมพรรณ มกรานนท์ อนุสาวรีย์ 7
329 นาย ณพล อยู่บรรพต อนุสาวรีย์ 56/133
330 นาย อุปดิศร์ ทองชื่นจิต อนุสาวรีย์ 111/390
331 นาย พฤกษ์ หอมทั่ว อนุสาวรีย์ 18/83
332 นาง สุมาลี สอาดปรุ อนุสาวรีย์
333 นาย วิชัย รุตนสุพรชัย อนุสาวรีย์ 38/100
334 นาย พรชัย ดำพะธิก อนุสาวรีย์ 62
335 นาง รัตนา สุทธพงษ์ อนุสาวรีย์ 44/125
336 นางสาว นันทนา การินทร์ อนุสาวรีย์
337 นาง หรรษา ทินอยู่วงษ์ อนุสาวรีย์
338 นาย อรรถชัย พุฒขาว อนุสาวรีย์
339 นางสาว จารุณี สุวรรณ อนุสาวรีย์
340 นาง วราภรณ์ วัชรสุรกุล อนุสาวรีย์ 37/140
341 นางสาว จิราภา สังข์ต้อง อนุสาวรีย์
342 นางสาว ภาวิตา หม่อมปลัด อนุสาวรีย์
343 นาย สังข์ สิงห์นารายณ์ อนุสาวรีย์
344 นาย บัวไลย์ ราชรินทร์ อนุสาวรีย์
345 นาง ฐิติญาภรณ์ จิตตฤกษ์ อนุสาวรีย์
346 นาง วิรัลพัชร ลิ้มพงศานุรักษ์ อนุสาวรีย์ 48/15
347 นางสาว อนินทิตา ศรียากูล อนุสาวรีย์
348 นาย มนตรี พรมสุ้ม อนุสาวรีย์
349 นางสาว ปรีชญา สนั่นเลียง อนุสาวรีย์ 64/94
350 นางสาว สมคิด สุดสงวน อนุสาวรีย์
351 นาย วิวัฒน์ จิระสมบูรณ์โชค อนุสาวรีย์
352 นางสาว สุทธิรัตน์ น้อยนิมิตร อนุสาวรีย์ 110/51
353 นาย ทวีวัฒน์ วินิจเจริญศรี อนุสาวรีย์
354 นาย วิสุทธิ์ สุพิทักษ์ อนุสาวรีย์ 19/32
355 นาย ชูชาติ แสงทวีปทวีกิจ อนุสาวรีย์ 49/4
356 นางสาว กัลยา วรรณสุทธิ์ อนุสาวรีย์
357 นางสาว วิมลวรรณ แสงทวีปทวีกิจ อนุสาวรีย์ 108/298
358 นาย สมนึก อิฏฐกรพันธ์ อนุสาวรีย์ 244/528
359 นาง รัตนา แอ้มพันธ์ อนุสาวรีย์ 3/1433
360 นาย พงษ์อุดม ตรีสุขี อนุสาวรีย์ 45
361 นาง จันทร์เพ็ญ สุนทร อนุสาวรีย์
362 นาย บูรณิศ คล้ายจินดา อนุสาวรีย์ 159/143
363 นาย กอบพงษ์ ตรีสุขี อนุสาวรีย์ 45/15
364 นาง จรวย ตันคงจำรัสกุล อนุสาวรีย์ 99/41
365 นาง มุจลินท์ ณรงค์เดชไพบูลย์ อนุสาวรีย์ 77/286
366 นางสาว ยุภาพร ลือขจร อนุสาวรีย์
367 นาย สามารถ พันธ์รูปท้าว อนุสาวรีย์ 119/165
368 นาย วิวัฒน์ คงคาลัย อนุสาวรีย์ 91/21
369 นาง กุหลาบ สัมมาตริ อนุสาวรีย์
370 นาย ประดิษฐ์ ชัยชาญชีพ อนุสาวรีย์ 10/13
371 นาง สอาด สายสร้อยแก้ว อนุสาวรีย์
372 นางสาว ราตรี ไพรโสภา อนุสาวรีย์ 40/159
373 นาง พรรณภา แก้วพันธุ์พฤกษ์ อนุสาวรีย์ 11/118
374 นาง ปณิตา สืบสนธิ์ อนุสาวรีย์
375 นาง ประยูร อังกาบ อนุสาวรีย์
376 นาง ภักดี พลสันเทียะ อนุสาวรีย์
377 นางสาว น้ำอ้อย คณานิตย์ อนุสาวรีย์
378 นาง ธนมน ศุภนภาโสตถิ์ อนุสาวรีย์ 18/7
379 นาย ศราวุฒิ แสหาร อนุสาวรีย์
380 นาย ประพันธ์ จั่นบุบผา อนุสาวรีย์
381 นาง เจริญรักษ์ สัเหมือน อนุสาวรีย์ 328/29
382 นาย นิพนธ์ จันทรวัฒนาณิช อนุสาวรีย์ 19/29
383 นาง สมจิตร์ โชติประทุม อนุสาวรีย์
384 นาง สมพร วงศ์ใหญ่ อนุสาวรีย์ 30/53
385 นาย ชาติปพัฒน์ เจตน์ปรีชาโชติ อนุสาวรีย์ 44/254
386 นางสาว พัชรี ฉิมอิ่ม อนุสาวรีย์ 56/216
387 นาย จิตพล ราชประสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 164
388 นางสาว สมพร เสือเอก อนุสาวรีย์ 311
389 นางสาว สมสมร จันทร์พลับ อนุสาวรีย์
390 นาย ฐณะวัฒน์ รัตนดิลกมงคล อนุสาวรีย์ 56/233
391 นาย ไพฑูรย์ นิยมทอง อนุสาวรีย์
392 นาง นิพร เสือเอก อนุสาวรีย์ 309
393 นางสาว ลินดา กอทรัพย์ไพศาล อนุสาวรีย์ 557/317
394 นาง รุ่งระวี วงษ์พรไพโรจน์ อนุสาวรีย์
395 นาง กนกรัตน์ สุธรรมพิทักษ์ อนุสาวรีย์ 18/182
396 นาย สุทธิกรณ์ สุธรรมพิทักษ์ อนุสาวรีย์ 90/504
397 นาย ภัคเดช พูลเอี่ยม อนุสาวรีย์ 161/20
398 นาย บุญชู นาคละออ อนุสาวรีย์ 27/2
399 นาย ปณิธาน จินตสกุล อนุสาวรีย์ 64/19
400 นางสาว วนิดา ทองสุขดี อนุสาวรีย์
401 นางสาว วิบูลย์รัตน์ ตะรุวรรณ อนุสาวรีย์ 244/520
402 นาย ณัฐพงษ์ รัชฏาไพศาลสิน อนุสาวรีย์
403 นางสาว ชลิตา นาคพนม อนุสาวรีย์
404 นางสาว อรสา บรรชา อนุสาวรีย์
405 นางสาว สิริรัศมิ์ ภาม่วงเลี่ยม อนุสาวรีย์ 59
406 นาย ปรีชา สุขพัทธี อนุสาวรีย์ 68
407 นาง สายชล ทองทวี อนุสาวรีย์
408 นาง ติ๋ว โชติสวัสดิ์ อนุสาวรีย์
409 นาย พรชัย อัศภาภรณ์ อนุสาวรีย์ 485
410 นาย วรัญญู พิมลศักดินันท์ อนุสาวรีย์ 88/149
411 นาง ยุพดี อ่อนสุทธิ อนุสาวรีย์ 49/217
412 นาง สุนัน ปั้นเฉย อนุสาวรีย์
413 นางสาว ปิยะวดี จรลี อนุสาวรีย์
414 นาง สุทิน เหงขุนทด อนุสาวรีย์
415 นางสาว สิรินุช จีนหนู อนุสาวรีย์
416 นาง กนกรัตน์ สิงห์ตุ้ย อนุสาวรีย์
417 นาย วินัย ผาสุโก อนุสาวรีย์ 31
418 นางสาว สิริลักษณ์ แซ่ฮึง อนุสาวรีย์
419 นาย กมล โพสพสุวรรณ อนุสาวรีย์
420 นางสาว มณฑา ยันฝาก อนุสาวรีย์
421 นางสาว สุชาดา สะพันธ์ อนุสาวรีย์
422 นาย ทินกร ขุนศิริ อนุสาวรีย์
423 นางสาว พนมพร มีจั่นเพชร อนุสาวรีย์
424 นางสาว บังอร แขกน้อย อนุสาวรีย์
425 นาง ผกาพรรณ ศรลัมพ์ อนุสาวรีย์ 88/106
426 นางสาว ระนอง แก้วคำ อนุสาวรีย์
427 นางสาว ลัดดาวัลย์ ซาลำ อนุสาวรีย์
428 นาง วรรณา ทองมา อนุสาวรีย์ 41/6
429 นางสาว รตินุสร์ รักธรรม อนุสาวรีย์ 120/21
430 นางสาว จันทร์จิรา ลาดกอง อนุสาวรีย์
431 นางสาว สุดารัตน์ ศรีวิโรจน์ อนุสาวรีย์ 43/558
432 นาย คำปิว โคตรธารินทร์ อนุสาวรีย์
433 นางสาว เพชรมณี ชินประดิษฐ อนุสาวรีย์
434 นางสาว อุไรวรรณ แสงสกุล อนุสาวรีย์
435 นาง ฉลอง เล็บนาค อนุสาวรีย์ 77/33
436 นางสาว สำลิษ จันทร์เดิม อนุสาวรีย์
437 นาง บุญทิม พรมเดื่อ อนุสาวรีย์
438 นางสาว เพชรอสงไขย เพชรพิฆเนศ อนุสาวรีย์
439 นาย สิทธิชัย ในจิตร อนุสาวรีย์
440 นาง สมหมาย นอกสูงเนิน อนุสาวรีย์
441 นาง สุมาลี ดำรี อนุสาวรีย์
442 นางสาว จารุณี ชายเพ็ชร อนุสาวรีย์
443 นางสาว ชุติมันต์ เกตุแก้ว อนุสาวรีย์
444 นาง สายฝน พุทธศรี อนุสาวรีย์
445 นาย เลิศ ไชยณรงค์ อนุสาวรีย์ 44/314
446 นาย แสนชัย คงคาพันธ์ อนุสาวรีย์
447 นาย สาคร สีหา อนุสาวรีย์
448 นาย พิพัฒน์ อนันต์ อนุสาวรีย์
449 นาย สะเทือน ยอดแก้ว อนุสาวรีย์ 237
450 นางสาว ปราณี น้อยบาท อนุสาวรีย์
451 นางสาว สายหยุด บัวส่ง อนุสาวรีย์
452 นาย อภิชาติ คำดี อนุสาวรีย์
453 นาง สิริลักษณ์ แซ่ตั้น อนุสาวรีย์ 19
454 นางสาว นัฏกร อุ่นกุศลภักดี อนุสาวรีย์ 48/55
455 นาย อรรณพ กุลสอน อนุสาวรีย์
456 นางสาว ปัณณ์รดา ช่างต่อ อนุสาวรีย์ 108/138
457 นางสาว เกตุนภัส เดชเดชาทรัพย์ อนุสาวรีย์ 10/23
458 นางสาว ปิยพร เพ็ชรพงศ์ อนุสาวรีย์ 41
459 นาง ณัฐกาญ แซ่เฮ้ง อนุสาวรีย์ 94/34
460 นาง อมรพันธ์ ลองจำนงค์ อนุสาวรีย์ 12/203
461 นางสาว ปณรรฐพร ฉายสุวรรณคีรี อนุสาวรีย์ 161/78
462 นาง ดวงดาว เต็ก อนุสาวรีย์ 227/36
463 นาง เตือนใจ ติรศรีวัฒน์ อนุสาวรีย์ 37/349
464 นาง สังวาลย์ อินทรโชติ อนุสาวรีย์
465 นาง จงกล มีเสมา อนุสาวรีย์
466 นาย อานนท์ กิจขุนทด อนุสาวรีย์
467 นางสาว เยาวมาลย์ สุดแสน อนุสาวรีย์
468 นาย ชะนาด ผุยแพง อนุสาวรีย์
469 นาย เรืองฤทธิ์ โคตรเวียง อนุสาวรีย์
470 นาย สุเทพ ทองอยู่ อนุสาวรีย์
471 นางสาว จุฑากิต รัตนสัมฤทธิ์กุล อนุสาวรีย์
472 นาย ธำรงค์ เมืองพิน อนุสาวรีย์
473 นาย วิ เสื่ออิ่ม อนุสาวรีย์
474 นาย ทวีวงศ์ โชว์ทะเล อนุสาวรีย์ 1/7
475 นาย สง่าศักดิ์ อินอ่อน อนุสาวรีย์
476 นาง เฉวียง หาญนัธที อนุสาวรีย์ 232
477 นางสาว ลักขณา พันธุ์กอง อนุสาวรีย์ 243/2
478 นาย เกรียงไกร ตั้งมั่นคุณธรรม อนุสาวรีย์ 30/99
479 นางสาว ศิริรัตน์ พรหมเมือง อนุสาวรีย์ 132
480 นางสาว ชญานิษฐ์ ผลิตวานนท์ อนุสาวรีย์ 158
481 นาย สันติ จรรยงค์ อนุสาวรีย์ 3/1156
482 นาย ประมวลพงษ์ สินธุเสน อนุสาวรีย์ 9/548
483 นาง กมลวัลย์ ชุณหกสิการ อนุสาวรีย์ 48/85
484 นาย สันติ ชลกุลจนา อนุสาวรีย์ 44/210
485 นาย ลำปาง ศริสินธ์ อนุสาวรีย์ 666/6
486 นางสาว สิริพรรณ ทัศทอง อนุสาวรีย์
487 นาย อุไร บุญพันธ์ อนุสาวรีย์
488 นาย ธนายุทธ แหวนเงิน อนุสาวรีย์
489 น.อ.หญิง พัสวี อัมพรรัตน์ อนุสาวรีย์ 100/73
490 นางสาว จันทร์ทิพย์ ชูชัยพฤฒิพงศ์ อนุสาวรีย์ 225
491 นางสาว สุทันนี ก่อแท่น อนุสาวรีย์
492 นางสาว บุบผา ชั่งอ่อง อนุสาวรีย์
493 นาย พิสิษฐ์ จึงสมบูรณานนท์ อนุสาวรีย์ 181/256
494 นาง อรวรรณ ศรีพนมศักดิ์ อนุสาวรีย์ 29/767
495 นางสาว ระวีวรรณ กุลจริยานุวัตร อนุสาวรีย์ 9/289
496 นาง จามร เจนตระกูลโรจน์ อนุสาวรีย์ 37/189
497 นาง มะลิ ประเสริฐสม อนุสาวรีย์ 6
498 นางสาว ดารณี ศรีจำนงค์ อนุสาวรีย์
499 นาง อุไร นาคบุญ อนุสาวรีย์
500 นาง ยวนจิตต์ สุรางครัตน์ อนุสาวรีย์ 11
501 นาย ประเสริฐ ช้างเย็นฉ่ำ อนุสาวรีย์ 90
502 นาง มณีรัตน์ บุญร่วมจิต อนุสาวรีย์ 10/222
503 นางสาว บัณฑิตา หว่านชัยสิทธิ์ อนุสาวรีย์
504 นางสาว หทยา วงศ์สิงห์ อนุสาวรีย์ 42
505 นางสาว ประภาพร คลื่นพลกรัง อนุสาวรีย์
506 นางสาว เบญจมาศ แทนมูล อนุสาวรีย์
507 นางสาว จิราภรณ์ มีณรงค์ อนุสาวรีย์
508 นางสาว อรวรรณ การะเกษ อนุสาวรีย์ 59/130
509 นางสาว สำลอง พรมลิ อนุสาวรีย์
510 นางสาว ธนิดา เอกนิรันดร์ อนุสาวรีย์
511 นาย บุญรอด อุทัยศรี อนุสาวรีย์
512 นาย ฉลอง ทองเทพ อนุสาวรีย์ 355
513 นางสาว อ้อมจันทร์ ปุลานาผาย อนุสาวรีย์
514 นางสาว ดารารัตน์ สว่างกุล อนุสาวรีย์ 138/2
515 นาง รุ่งทิวา ศรีหล้า อนุสาวรีย์ 98/150
516 นาย สุรเชษฐ รุจิเมธี อนุสาวรีย์
517 นาย สมพร ศรีสายหยุด อนุสาวรีย์
518 นาย สมบูรณ์ ทองเทพ อนุสาวรีย์ 359
519 นางสาว พรพรรณ รักชาติ อนุสาวรีย์ 42/10
520 นางสาว นพวรรณ เลี้ยงเจริญ อนุสาวรีย์
521 นางสาว สรีรัตน์ โคศรีเพชร อนุสาวรีย์
522 นางสาว สิริรักษ์ วัฒนเสนีธรรม อนุสาวรีย์ 41
523 นาย ละมาย คัณธทรัพย์ อนุสาวรีย์
524 นาง คำปุน ทองเทพ อนุสาวรีย์ 357
525 นาง ณัฐชยา รุ่งแจ้ง อนุสาวรีย์
526 นาย จิรศักดิ์ มณฑิราลัยพร อนุสาวรีย์ 38
527 นาย สัมพันธ์ บุญเพิ่ม อนุสาวรีย์
528 นางสาว จันทิมา รัตน์เพชร อนุสาวรีย์ 40
529 นาย ทองทิพย์ ทับธมาตร์ อนุสาวรีย์
530 นาย โชติ สร้างตน อนุสาวรีย์
531 นาย คเชนทร์ สุขสวัสด์ อนุสาวรีย์
532 นาง สมร ดวงอุปมา อนุสาวรีย์ 106
533 นาย นิรันดร์ เกตุแอ่ม อนุสาวรีย์
534 นาย ธนวัฒน์ รอดประจง อนุสาวรีย์ 37/72
535 นางสาว เพ็ญจิต ห้องโสภา อนุสาวรีย์ 8/101
536 นาย สืบศักดิ์ ชนะชัยสุวรรณ อนุสาวรีย์ 9/19
537 นาย จักรี อุปมา อนุสาวรีย์
538 นาย กอบชัย กู้เกียรติศักดิ์ อนุสาวรีย์ 34
539 นาย เกียรติศักดิ์ สาชลวิจารณ์ อนุสาวรีย์ 99/62
540 นางสาว ปิยาพัชร เอี่ยมตะโก อนุสาวรีย์ 43/44
541 นาย ธวัชชัย ทางธรรม อนุสาวรีย์ 92/28
542 นาย สุชาญ บัวทิน อนุสาวรีย์ 12/226
543 นาย อนุศิษย์ แก้วนิมิตร อนุสาวรีย์ 10/404
544 นาง พรกมล มานะกุล อนุสาวรีย์ 88/150
545 ร.ต. ฮารง อาแว อนุสาวรีย์
546 นาย สำรวม สัมฤทธิ์ผ่อง อนุสาวรีย์ 84/140
547 นาย มาโนช ลิขุนทด อนุสาวรีย์
548 นาง กรกมล วิรติกุล อนุสาวรีย์ 11/129
549 นาย แสงชัย กาญจนภัทรกุล อนุสาวรีย์ 112/17
550 นาย ชวลิต แขมจังหรีด อนุสาวรีย์
551 นาย ปราโมทย์ พรมวงศ์ อนุสาวรีย์
552 นาง ทองสา ประกิง อนุสาวรีย์
553 นางสาว วาริน บุญยงค์ อนุสาวรีย์
554 นาง พิมพิศา อรินทร์ อนุสาวรีย์
555 นางสาว ปิยธิดา สารพัฒน์ อนุสาวรีย์ 38/73
556 นาย ถาวร เพชรสุก อนุสาวรีย์ 92/20
557 นาย สมร งามลำยวง อนุสาวรีย์
558 นาง สุนาถ พันธ์อุดม อนุสาวรีย์ 35/83
559 นางสาว วราวิมล สุทธิวิเศษศักดิ์ อนุสาวรีย์ 10/96
560 นาง วชิราภรณ์ อภัย อนุสาวรีย์ 12/1
561 นาง เตือนใจ แซ่เจียม อนุสาวรีย์ 25/22
562 นาง เพ๋ญยงค์ เกิดโภค อนุสาวรีย์ 29/74
563 นาง สมหมาย จันทะบุตร อนุสาวรีย์ 9/217
564 นาย วัชรชัย ค่ายทอง อนุสาวรีย์ 64
565 นางสาว นิชาภา สินธุสิทธิ์ อนุสาวรีย์ 43/1040
566 นาย วุฒิชัย โกเมนอร่ามวงศ์ อนุสาวรีย์ 18/65
567 นาย สมพร ถวิลเชื้อ อนุสาวรีย์
568 นาย สุริยนต์ ชนะโรค อนุสาวรีย์ 41/14
569 นางสาว ชนานาถ โสภณรัตน์ อนุสาวรีย์ 19/62
570 นาง อรุณี วงศ์สมแก้ว อนุสาวรีย์ 39/151
571 นางสาว ทองดี โทบุดดี อนุสาวรีย์
572 นาย ฐเดช ม่วงงาม อนุสาวรีย์ 29/642
573 นาง สำลี ชัยสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 30/93
574 นาย สายันห์ ทองดี อนุสาวรีย์
575 นาย โชคชัย พรพิพัฒน์ อนุสาวรีย์ 44/34
576 นาย ธนาคม พิทักษ์สงคราม อนุสาวรีย์ 37/5
577 นาง นัยนา สุคนธมัต อนุสาวรีย์ 44/305
578 นาย วิมล ชุนฮิม อนุสาวรีย์ 136/6
579 นางสาว สมบาน ชประโคน อนุสาวรีย์
580 นาย สนอง ทวีสุข อนุสาวรีย์ 37/43
581 นางสาว ศิริพรรณ เมืองพรวน อนุสาวรีย์
582 นาย ยอด เนื่องภิรมย์ อนุสาวรีย์ 3/156
583 นาง สมหมาย เอกพงศ์ อนุสาวรีย์ 41
584 นางสาว ทวี กันศรี อนุสาวรีย์
585 นาง สอิ้ง สุขพันธ์ อนุสาวรีย์
586 นาย ชัย เชิงสมหวัง อนุสาวรีย์ 9/60
587 นาย สมบัติ จันทร์พลับ อนุสาวรีย์
588 นาง ศรสวรรค์ หลากสุขถม อนุสาวรีย์ 18/34
589 นาย ระยอง ฤาชา อนุสาวรีย์
590 นาง ธัญพร โกยะวงศ์ อนุสาวรีย์ 92/20
591 นาย วิชาญ เพ็งสวัสดิ์ อนุสาวรีย์ 139/228
592 นาง สุดใจ เครือพับ อนุสาวรีย์
593 นางสาว พิภาพร ธนพาณิชย์วัฒนา อนุสาวรีย์ 181/102
594 นาย ภานุวัฒน์ จุลเอียด อนุสาวรีย์
595 นาย ยุทธนา แซ่โล้ว อนุสาวรีย์ 10/67
596 นางสาว ณัฐวรรณ ชมโฉม อนุสาวรีย์
597 นางสาว วิภา ปานปั่น อนุสาวรีย์
598 นาย ชิษณุพงศ์ แหวนวงษ์ อนุสาวรีย์
599 นาย ชาญวิทย์ วราพิมศิริ อนุสาวรีย์
600 นาง สะใบทิพย์ จันทจำรัสปัญญา อนุสาวรีย์ 9/50
601 นาย เสน่ห์ แสนสอาด อนุสาวรีย์
602 นาง ศิริเพ็ญ พันธ์ศรี อนุสาวรีย์ 1062
603 นางสาว สตรีรัตน์ สุขเจริญ อนุสาวรีย์ 63
604 นางสาว ฝนพา สาทิลละรีต อนุสาวรีย์ 88/142
605 นางสาว นพรัตน์ ทองผดุงโรจน์ อนุสาวรีย์ 59/6
606 นาย สุชาติ ยิ่งสุจริตพันธุ์ อนุสาวรีย์ 152
607 นาง วสุนันท์ วรธงไชย อนุสาวรีย์ 16
608 นางสาว ปิยะดา พงษ์ชวาล อนุสาวรีย์ 158/6
609 นาย ดิเรก มณีวงศ์ อนุสาวรีย์ 96
610 นางสาว ผานิตย์ อังกินันท์ อนุสาวรีย์ 26/56
611 นางสาว ศิริพร วัฒนากิตติกูล อนุสาวรีย์ 11/94
612 นาง พิมพ์ชนก บัววิรัตน์ อนุสาวรีย์ 108
613 นาย พิเชฐ เชิดชู อนุสาวรีย์ 92
614 นางสาว ภัครดา บุญยงค์ อนุสาวรีย์ 37/85
615 นางสาว มาลี เชิดชู อนุสาวรีย์ 90
616 นาย ไพบูลย์ เทพพัดรา อนุสาวรีย์ 110/9
617 นาง เพลินตา เชิดชู อนุสาวรีย์ 94
618 นางสาว นิษฐกานต์ รัชตะธรรมพัฒน์ อนุสาวรีย์ 45/28
619 นาย สมพิศ ยังสว่าง อนุสาวรีย์ 12/1
620 นาง จรัญญา ว่องเลขา อนุสาวรีย์ 112
621 นาย ปณัฐ การเกษม อนุสาวรีย์ 109/9
622 นาย อุดม เหมศิริ อนุสาวรีย์
623 นาง สมทรง วิริยะบัณฑิตกุล อนุสาวรีย์ 22
624 นาย ชูศักดิ์ อินทสุวรรณ์ อนุสาวรีย์ 86/107
625 นาง ชนิดา ฉิมมณี อนุสาวรีย์ 56/290
626 นางสาว ชัญญา จิตรดี อนุสาวรีย์
627 นาย ไพทูรย์ ศูนย์โศก อนุสาวรีย์ 5/80
628 นาย สนอง รอดโพธิ์ทอง อนุสาวรีย์ 32
629 นาย ประสพโชค ศรีชมภู อนุสาวรีย์
630 นางสาว สุรัตน์ จันทร อนุสาวรีย์
631 นาง ขวัญใจ ศิริวัฒนา อนุสาวรีย์ 101/2
632 นาย สุรพล รังษีวงศ์ อนุสาวรีย์
633 นางสาว หัทยา เจริญธนากิต อนุสาวรีย์ 342/91
634 นางสาว อรอุมา แซ่ซึง อนุสาวรีย์ 181/156
635 นางสาว กิ่งกาญจน์ พื้นหินลาด อนุสาวรีย์
636 นางสาว ทองคูณ หาญพล อนุสาวรีย์ 50/85
637 นาง สุภาศรี บุญจันทร์ อนุสาวรีย์ 84
638 นาย สกันต์ บุญจันทร์ อนุสาวรีย์ 98/11
639 นางสาว นันทพร บุญจันทร์ อนุสาวรีย์ 84/1
640 นาย สิริวุฒิ หงษ์พานิช อนุสาวรีย์ 14
641 นาย วิชิต พลอยกันหา อนุสาวรีย์ 45/63
642 นาย ธานินทร์ ก๋งเกิด อนุสาวรีย์ 100/157
643 นางสาว จุฑามาศ ว่องเลขา อนุสาวรีย์ 114
644 นาย นิกุน ป้องทับไทย อนุสาวรีย์
645 นาย วิชิต เลิศวงษ์ไพศาล อนุสาวรีย์ 180/247
646 นาง จุฑาธิป เฉยทุม อนุสาวรีย์ 39/183
647 นาย จำรัส เกือยรัมย์ อนุสาวรีย์
648 นางสาว อรทัย กลิ่นโสภณ อนุสาวรีย์ 14/469
649 นาย นุกูล สัญฐิติเสรี อนุสาวรีย์ 39/182
650 นาง มีนา ประธรรมสาร อนุสาวรีย์ 10/10
651 นาย สมชาย เฉยทุม อนุสาวรีย์ 31/1
652 นางสาว ธีราพร เลิศชวลิต อนุสาวรีย์ 3/1262
653 นาย อภิรักษ์ ภูรีวิโรจน์กุล อนุสาวรีย์ 28/4
654 นางสาว สุพี นามเสาร์ อนุสาวรีย์ 31/55
655 นาย เอกรัตน์ เกิดพยัคฆ์ อนุสาวรีย์ 37
656 นาย ยงยุทธ ปริญญวัฒน์ อนุสาวรีย์ 10/110
657 นาย ธนท้ศน์ โตเอี่ยม อนุสาวรีย์
658 จ.ส.อ. สาธิต ฉ่ำสกุล อนุสาวรีย์
659 นางสาว ธวัลรัตน์ อยู่คงดี อนุสาวรีย์
660 ส.อ. วชิรศักดิ์ มนูภาติ อนุสาวรีย์
661 นาย สมเกียรติ ฤทธิยา อนุสาวรีย์
662 นาย พิพัฒน์พล หาทรัพย์ อนุสาวรีย์
663 นาย ศักดิ์สิทธิ์ หาญขุนทด อนุสาวรีย์
664 นาย วิษณุ พลาพล อนุสาวรีย์
665 นางสาว ดารณี เดชมูล อนุสาวรีย์ 7/59
666 นาย พีระพัฒน์ อัญญะโพธิ์ อนุสาวรีย์ 80
667 นาย สมัย คึขุนทด อนุสาวรีย์
668 นาย อดิเรก แดงโกเมน อนุสาวรีย์
669 นาย สังวาล บุญโจม อนุสาวรีย์
670 นาง รมย์ธีรา วิเชียรรัตน์ อนุสาวรีย์
671 นาย จิรพันธ์ ดุษฏีมีลาภ อนุสาวรีย์ 66/102
672 นางสาว อัญชลี คงมิยา อนุสาวรีย์
673 นางสาว มานิตา พิราญรัมย์ อนุสาวรีย์ 29/45
674 นางสาว รัตนาวดี งามวงศ์วาน อนุสาวรีย์
675 นาย เกษม จำเริญธรรม อนุสาวรีย์
676 นางสาว วันทนีย์ เอี่ยมสะอาด อนุสาวรีย์
677 นาง นกภาวัลย์ ชูทอง อนุสาวรีย์
678 นาย มนตรี ทักษี อนุสาวรีย์
679 นาย สรายุทธ ริรัตนพงษ์ อนุสาวรีย์
680 นาย นิรุน ขันโท อนุสาวรีย์
681 นาย สรศักดิ์ กัลปโชติชีวนันท์ อนุสาวรีย์
682 นาย ไชยยงค์ วัฒนพุทธิวรรณ อนุสาวรีย์ 9/421
683 นาย ปิยกาล เทพพิทักษ์ อนุสาวรีย์
684 นาย อัมรินทร์ อินทร์ดนตรี อนุสาวรีย์ 59/44
685 นางสาว จำเลียง คลายโศก อนุสาวรีย์
686 นาย นวัตร ชูเชื้อ อนุสาวรีย์
687 นาย รุ่งหิรัญ เขาแก้ว อนุสาวรีย์
688 นางสาว สุมิตรตา ยิ้มอ่อน อนุสาวรีย์
689 นางสาว นิศา นววุฒิเวท อนุสาวรีย์
690 นางสาว ปราณี สมัครกล้า อนุสาวรีย์
691 นางสาว นารี สุดโท อนุสาวรีย์
692 นาย ชำนิ พิโรจน์รัมย์ อนุสาวรีย์
693 นาง ศรีนวล ต่ายจันทร์ อนุสาวรีย์
694 นางสาว ธนาภรณ์ วังช่วย อนุสาวรีย์
695 นาย เสมา เจริญศรีชัยรัตน์ อนุสาวรีย์
696 นาย สุเทพ สีดาทัน อนุสาวรีย์ 46
697 นาย ณรงค์ วงศ์งาม อนุสาวรีย์ 92/5
698 นาย สุรพงษ์ จรรยคุณี อนุสาวรีย์
699 นาย เสรี เลาะสูงเนิน อนุสาวรีย์
700 นาย อดิศักดิ์ แถวลีลา อนุสาวรีย์
701 นางสาว สุธาสินี ใยเยี่ยม อนุสาวรีย์
702 นาย จีรัฐติกุล พุทธโฆษ์ อนุสาวรีย์
703 นาย เกียบ ศรีสมภาร อนุสาวรีย์
704 นางสาว สมจิตร สารัตน์ อนุสาวรีย์
705 นาย สมชัย ยืนเจริญผล อนุสาวรีย์ 57/49
706 นาง ประภาวดี วางท่า อนุสาวรีย์ 10/119
707 นางสาว อภิญญา ถาวรจักร์ อนุสาวรีย์ 7
708 นางสาว ธัชทร ปริญญวัฒน์ อนุสาวรีย์
709 นาง ภรณี ต่างวิวัฒน์ อนุสาวรีย์ 10/17
710 นาย สุวิทย์ ทศโยเคน อนุสาวรีย์
711 นาง พยอม จรรยคุณี อนุสาวรีย์
712 นาย วิริยะ สุยะนันทน์ อนุสาวรีย์ 90/610
713 นาง คำปุย แก้วขำ อนุสาวรีย์
714 นาง สุวรรณี เจนวิทย์วิชัยกุล อนุสาวรีย์ 4
715 นางสาว กฤษณพร ชื่นรังสิกุล อนุสาวรีย์ 158/8
716 นาย ศุภกรณ์ อาทิตย์ อนุสาวรีย์
717 นาง ประยงค์ ทองคำ อนุสาวรีย์ 20
718 นางสาว จรีพร ครูปัญญามาตย์ อนุสาวรีย์ 108/52
719 นาง พยูร โล่ห์ทอง อนุสาวรีย์ 29/624
720 นางสาว นภาภรณ์ นิลม่วง อนุสาวรีย์
721 นาง ละเอียดดี ทัศนปัญญา อนุสาวรีย์ 49/270
722 นาง วันที เทียนทองคำ อนุสาวรีย์
723 นาง อุษา แจ่มมาก อนุสาวรีย์
724 นางสาว สุรางค์ สมพงษ์ อนุสาวรีย์ 102/426
725 นาย ศักดิ์สิน การสมลาภ อนุสาวรีย์ 3/37
726 นาย สัจจา ศุภรพันธ์ อนุสาวรีย์ 14/204
727 นาย สันติ ศุภรพันธ์ อนุสาวรีย์ 52
728 พล.ต.ต. อนุชา ทับสุวรรณ อนุสาวรีย์ 244/239
729 นางสาว ศิริพรรณ ทรงครุฑ อนุสาวรีย์
730 นาง ภัคจิรา จัตุฑะศรี อนุสาวรีย์ 29
731 นจอ. ธีรพล แกล้ววิกิจ อนุสาวรีย์ 92/23
732 นาย เชตษ์ธรรม ศรีกำเหนิด อนุสาวรีย์ 88/112
733 นาย สุรพงษ์ ภู่ทองเกษ อนุสาวรีย์ 15/1
734 นาย พิเชษฐ ชาติสกุลคณาจารย์ อนุสาวรีย์ 11/48
735 นางสาว กรรณิการ์ มากเขียนไป อนุสาวรีย์
736 นางสาว ชนิดา พงษ์นิมิตร อนุสาวรีย์ 244/93
737 นาย ภูมิรัสมิ์ ศุภผลภานนท์ อนุสาวรีย์ 99/284
738 นาง สุจิตต์ กีรติยะอังกูร อนุสาวรีย์ 110
739 นาง บุญเรือน ชื่นเชื่ยม อนุสาวรีย์ 82
740 นางสาว ธนวรรณ จินดา อนุสาวรีย์
741 นางสาว บุษริน เกตุแก้ว อนุสาวรีย์
742 นางสาว ดาราวดี อินทร์มา อนุสาวรีย์
743 นางสาว ภูมิจิต ธีรกิจไพบูลย์ อนุสาวรีย์ 26
744 นาย เอกชัย พึ่งโสภา อนุสาวรีย์
745 นางสาว สิรยา สุขุมาลเศรษฐ์ อนุสาวรีย์ 24
746 นาย สุวิทย์ สาฤกษ์ อนุสาวรีย์ 44/561
747 นาย ปัญญา จิตต์เนื่อง อนุสาวรีย์
748 นางสาว พิมสิริ แสนสุข อนุสาวรีย์ 321
749 นาย พรรณวา แทนโมมก อนุสาวรีย์
750 นางสาว ประทิพย์ พงษ์กล้า อนุสาวรีย์
751 นางสาว วัตถาภรณ์ เก่ทอง อนุสาวรีย์
752 นาง จินตนา มานาดี อนุสาวรีย์
753 นาย ฐกร กิตติอารยะบุญ อนุสาวรีย์ 88/121
754 นาง พูลสุข ศรีวรัตน์ อนุสาวรีย์
755 นาย ยิ่งศักดิ์ กรีบุตร อนุสาวรีย์
756 นาง สุมล เทวกุล ณ อยุธยา อนุสาวรีย์
757 นาย วิทวัส สุขวัฒนะ อนุสาวรีย์ 112/27
758 นาง เอมอร โควศุภมงคล อนุสาวรีย์ 4/139
759 นาง วันทนา ชัยมงคล อนุสาวรีย์ 12/173
760 นางสาว จิราวรรณ เจริญพานิช อนุสาวรีย์
761 นาย ภูมิ เหล็กดี อนุสาวรีย์
762 นาย ปัญจะ เหลืองโสภาวรรณ อนุสาวรีย์ 44/6
763 นางสาว พรศรี จันทรขัมมา อนุสาวรีย์ 37/379
764 นางสาว อัญชลี นิยมจันทร์ อนุสาวรีย์
765 นาย ทวีศิลป์ เฉลิมทรัพย์ อนุสาวรีย์
766 นาง เฮียง แซ่โง้ว อนุสาวรีย์ 220/1
767 นาย พัชรพล ผลพานิช อนุสาวรีย์
768 นาง จันทร์จิรา มัสสึดะ อนุสาวรีย์
769 นาย สมศักดิ์ ค้าทันเจริญ อนุสาวรีย์
770 นางสาว อรนุช มาตย์ทะจันทร์ อนุสาวรีย์
771 นางสาว พุทธิมา จำลอง อนุสาวรีย์ 4
772 นางสาว สุชญา ป้องภัย อนุสาวรีย์
773 นาย เฉลิมเกียริ เนียมแสง อนุสาวรีย์
774 นาย โชคชัย ยิบมันตะสิริ อนุสาวรีย์ 30/28
775 นางสาว บุณยานุช โทณะวกณิก อนุสาวรีย์ 29
776 นาย ฐิติพงษ์ แรงทน อนุสาวรีย์ 181/227
777 นาง วรนันท์ สุเภากิจ อนุสาวรีย์ 64/6
778 นาง ลำดวน จันทะโสม อนุสาวรีย์
779 นาย นรเสฏฐ์ อธิมา อนุสาวรีย์ 88/111
780 นาย ธนกฤช แสงธรรมวุฒิ อนุสาวรีย์ 500/24
781 นางสาว พิกุล จูงรัมย์ อนุสาวรีย์ 17
782 นางสาว ปิยะภรณ์ วิโรจน์แดนไทย อนุสาวรีย์ 40
783 นางสาว ชลิตา ชิยางคบุตร อนุสาวรีย์ 22
784 นาย สินชัย ประภาพันธุ์นุรัตน์ อนุสาวรีย์
785 นางสาว วรรณิภา ลี้เพิ่มพานิช อนุสาวรีย์ 86
786 นาง เพ็ญพรรณ วัฒนไกร อนุสาวรีย์ 44/583
787 นาย ชนินทร์ สุวรรณประทีป อนุสาวรีย์
788 นางสาว ดวงเดือน โพธิ์ชัย อนุสาวรีย์ 8/1
789 นาย สุภัค พุ่มสำเนียง อนุสาวรีย์
790 นาย อนุกูล ดาภา อนุสาวรีย์
791 นาย รุ่งชัย ค้อยคำ อนุสาวรีย์
792 นางสาว หนึ่งฤทัย ปาระศรี อนุสาวรีย์
793 นางสาว จิราพร แซ่เตียว อนุสาวรีย์ 225/6
794 นางสาว รัชนีย์ ตั้งจรูญวาณิชย์ อนุสาวรีย์ 77/115
795 นางสาว นงนภัส ตันยงค์ อนุสาวรีย์ 85
796 นาง ปรียมาศ เวสสบุตร อนุสาวรีย์ 37/359
797 นาง ณัฐหทัย ทองงามดี อนุสาวรีย์ 181/45
798 นาย ศิริวรรณ เกตกินทะ อนุสาวรีย์ 29/5
799 นาย ชานนท์ จุทัยรัศม์ อนุสาวรีย์ 42
800 นางสาว สายพิน กาญจนพงษ์ศักดิ์ ท่าแร้ง 111/915
801 นางสาว พรนิภา พรหมมา ท่าแร้ง
802 นาย สมเกียรติ วุฒินีรนาท ท่าแร้ง 9/355
803 นางสาว ตะวันฉาย ชุดทองหลวง ท่าแร้ง 71/42
804 นาย พัทธภูมิ เอื้ออำพน ท่าแร้ง 1/306
805 นาง วันเพ็ญ บุญประสิทธิ์ ท่าแร้ง 18/7
806 นาย ต้น นางงาม ท่าแร้ง
807 นาง ศนิวาร ชีพอารนัย ท่าแร้ง 7/80
808 นาง ณัฐกานต์ คุราชิ ท่าแร้ง 144/169
809 นาย รุ่งโรจน์ แดงบุญเลิศ ท่าแร้ง 63/6
810 นาย สัญญลักษณ์ จิรัฏฐิติกาญ ท่าแร้ง 162/85
811 นาง สายฝน สีโนนสูง ท่าแร้ง 65/106
812 ร.อ.หญิง เมสิณี พลนาวี ท่าแร้ง
813 นาย รังสิมันตุ์ ทิมโต ท่าแร้ง 142/67
814 นาง ดวงเดือน นันทศิริ ท่าแร้ง 90/26
815 นาง ณณัชกุล โพธิ์เกษม ท่าแร้ง 102/386
816 นาย พลลดล พลเดชวิสัย ท่าแร้ง 240/1
817 นาง ดวงพร แย้มบรรจง ท่าแร้ง 17/100
818 นางสาว ดารณี บุญช่วย ท่าแร้ง 46/229
819 นางสาว กิตติพร สุกิจพิทยานันท์ ท่าแร้ง 37/186
820 นาง สุธาวัลย์ วริทธิ์ธรานนท์ ท่าแร้ง 100/1-2
821 นางสาว วฤณดา ศิรธนสาร ท่าแร้ง 9/417
822 นาง วัลชลีย์ กาญจนจงกล ท่าแร้ง 1/142
823 นางสาว ปาราเมศ หอมสุวรรณ ท่าแร้ง 36/99
824 นางสาว สุจินดา ไข่สีดา ท่าแร้ง
825 นาย ธนกร ทัพน้อย ท่าแร้ง 36/100
826 นางสาว จริยา สระกอบแก้ว ท่าแร้ง
827 นาง อุไร ปทุมมาวัฒนา ท่าแร้ง 200/191
828 นาย สุพจน์ เลิศเสถียรชัย ท่าแร้ง 139/116
829 นาง บุญรวม จิตประเสริฐสุข ท่าแร้ง 44/27
830 นาย ภราดร พวงภู่ ท่าแร้ง 39/229
831 นาย เอกณัฏฐ์ ฤทธิไชยทรัพย์ ท่าแร้ง
832 นางสาว ณัฐอาริสรา วรมุนินทร์ ท่าแร้ง 38/210
833 นางสาว ดวงใจ ดวงตา ท่าแร้ง 137/291
834 นาง อนงค์นาฏ สินอุดม ท่าแร้ง 47/29
835 นาย สวิท คงกล้า ท่าแร้ง 37/121
836 นาย ทิพภา ธนวันถาวร ท่าแร้ง 121/71
837 พ.อ. ชญาวิตร มณีวงศ์ ท่าแร้ง 3
838 นาย ธนัชชา วงค์หล้า ท่าแร้ง 119/314
839 นางสาว วันวิสา วุฒิมานพ ท่าแร้ง 139/144
840 นางสาว อภิญญา อภิวัฒน์รุ่งเรือง ท่าแร้ง 155/185
841 นาง ศรีฟอง จันทรพิมพ์ ท่าแร้ง 78/165
842 นาย สมโภชน์ วิปุลัมภ์ ท่าแร้ง 139/73
843 นาง สุพานิช หมกทอง ท่าแร้ง 159/28
844 นาย ประพาส พุ่มสุคันธรส ท่าแร้ง 117/202
845 นางสาว ยุพาภรณ์ ภิญโญวัฒนกุล ท่าแร้ง 88/277
846 นาย นัฐพล พุ่มสุคันธรส ท่าแร้ง 117/58
847 นางสาว ศศกร อังศุเกษตร ท่าแร้ง 88/255
848 นางสาว ขนิษฐา กิตติสัตยกุล ท่าแร้ง 88/278
849 นางสาว พัชราภรณ์ คามพินิจ ท่าแร้ง 189/67
850 นาย สุรเชษฐ์ อ่อนสง ท่าแร้ง 88/257
851 นาย เกียรติพงศ์ เหลี่ยมสุวรรณ ท่าแร้ง 17/105
852 นาง เพ็ชรจรัส อชานนท์ ท่าแร้ง 109
853 นาง สุพิชฌาย์ วิจินตโสภณ ท่าแร้ง 17/89
854 นางสาว สุดา โห่ระพานิชย์ ท่าแร้ง 139/8
855 นางสาว นันท์นิชา มีแสวง ท่าแร้ง 90/176
856 นาง สุมาลี คุ้มเสม ท่าแร้ง
857 นางสาว สุภาวดี ปาณปุณณัง ท่าแร้ง 9/217
858 นาย ชัยพล ศึกษานนท์ ท่าแร้ง 222/130
859 นาย นที นพพนาวัน ท่าแร้ง 18/23
860 นาย สมชาติ พัฒนทรัพย์ ท่าแร้ง 111/863
861 ด.ต. กิตติศักดิ์ นาคะ ท่าแร้ง 100/185
862 นาง ศิริพัฒน์ โพธิ์ทิพย์ ท่าแร้ง
863 ด.ต. จรินทร์ ช่วยเมือง ท่าแร้ง 100/514
864 นาย พิสิษฐ์ ขันแข็ง ท่าแร้ง
865 นาย คงเดช สมจิตต์ชอบ ท่าแร้ง 155/150
866 นางสาว วิไลพร อรุโณทัยสันติกุล ท่าแร้ง 9/361
867 นาง ทรงศรี วัมนวรางศิกูร ท่าแร้ง 102/417
868 นาง ภาวิตา ซิงค์ ท่าแร้ง
869 นางสาว ปทิตตา เจริญธรรมกูล ท่าแร้ง 119/233
870 นาย สมยศ มหัทธนากร ท่าแร้ง 1/7
871 นาย ธงชัย เวทย์ปัญจศีล ท่าแร้ง 89/51
872 นางสาว เกศินี โชติรัตน์ ท่าแร้ง 1/284
873 นาย ยะโกย พันทอง ท่าแร้ง 6/245
874 นาย นวัฒน์ ติวิธมไหศูรย์ ท่าแร้ง 199/91
875 นางสาว สุสกานดา สีเจริญ ท่าแร้ง 6/315
876 นาย อนุชิต รัตนสุวรรณ ท่าแร้ง 99/24
877 นางสาว ฐิติวรรณ วุฒิศิริวัฒนกุล ท่าแร้ง 17/98
878 นาย ปิยะเทพ ศิวากาศ ท่าแร้ง 120/256
879 นาย ธวัชชัย ประศาสน์ศรีสุภาพ ท่าแร้ง 3/99
880 นาย เกียรติศักดิ์ สาลี ท่าแร้ง 89/63
881 นาง ศิริจันทร์ เสนาเพ็ง ท่าแร้ง 144/167
882 นางสาว เยาวภา พงศยสุต ท่าแร้ง 102/564
883 นางสาว อวิกา ปราบยาวา ท่าแร้ง 13
884 นางสาว ประนอม เอี่ยมอุบล ท่าแร้ง
885 นางสาว อรดี เพญจพงษ์ ท่าแร้ง 55/50
886 นาย ภัทราภรณ์ ทองยัง ท่าแร้ง 79/178
887 นาง ฉลวย กุยลี ท่าแร้ง
888 นางสาว พยุง ทับทิมทอง ท่าแร้ง 139/123
889 นาย พิบูลศักดิ์ สุขพงษ์ ท่าแร้ง 94/84
890 นางสาว ปิ่นนภางค์ เหง่าตระกูล ท่าแร้ง 22
891 นาย ประเสริฐ ลี้สุนทรไพศาล ท่าแร้ง 56/21
892 นาย พิทักษ์ นิยมไทย ท่าแร้ง 99/188
893 นาย วิวัฒน์ มั่งมี ท่าแร้ง 120/69
894 นาย สุวัฒน์ ลาภเจริญวงศา ท่าแร้ง 88/348
895 นาย วรพจน์ เกษมกิจโภคิน ท่าแร้ง 111/32
896 น.ท. ประภาส ประยูรค ท่าแร้ง 22/171
897 นาย อภิเชษฐ ช้างปาน ท่าแร้ง
898 นาย สมเมพชร ภู่เพ็ชร ท่าแร้ง
899 นาย ชาตรี ถิ่นสิริพัฒนกิจ ท่าแร้ง 88/222
900 นางสาว พราววุฒิ อุคำ ท่าแร้ง 17/109
901 นางสาว อรุณี ศิริบูรณ์ ท่าแร้ง 121/6
902 นาง เจตนา รัตนะ ท่าแร้ง
903 นาง พิชชานา จันทวงษ์ศรี ท่าแร้ง 134/211
904 นางสาว จุฑามาศ บัวบาน ท่าแร้ง 501/154
905 นาง พรชนัน เติมกิจขจรสุข ท่าแร้ง 90/189
906 นางสาว สุชาดา เรืองพูน ท่าแร้ง 5/159
907 นาย พรเทพ มะยมรัฐ ท่าแร้ง 90/3
908 นางสาว นภา ทองอิ่ม ท่าแร้ง 37/143
909 นางสาว ปัณฑิตา ชื่นช่วย ท่าแร้ง 121/59
910 นาง กรพรรณ คลังเพ็ชร ท่าแร้ง 1/307
911 นาง ทัสนา โฐภาวชรากร ท่าแร้ง 19/119
912 นาง อภิญญา ตุลาธาร ท่าแร้ง 65/61
913 นาง พยุง รักชาติ ท่าแร้ง 1/312
914 นาง วิชุดา พูลสวัสดิ์ ท่าแร้ง 22/1
915 นาย ธรานนท์ ณ ท่าแร้ง 81
916 นาง กาญจนา ยอดเกื้อ ท่าแร้ง 79/96
917 นางสาว ชนิสรา ปานเจริญ ท่าแร้ง 33/189
918 นาง ลักษิกา พลขันธ์ ท่าแร้ง 100/296
919 นาย ปัญญา หงษ์รัตน์ ท่าแร้ง 139/266
920 นาย ธนาดร แก้วฉลวย ท่าแร้ง 117/159
921 นางสาว วันนา แพงพันธ์ ท่าแร้ง 90/10
922 นาง สุวรรณี กาสุริยะ ท่าแร้ง 26/71
923 นาย ยุทธนา คำดี ท่าแร้ง 117/19
924 นาย ชัยพฤกษ์ สาแช ท่าแร้ง 159/525
925 นางสาว พนิดา เงินดล ท่าแร้ง 159/198
926 ร.อ. รัฎฐพล อาชวาคม ท่าแร้ง 137/72
927 นาง ณัฎฐนันท์ ไพศาลธรวัฒน์ ท่าแร้ง 5/422
928 นาย สมภพ จินดารุ่งเรืองกุล ท่าแร้ง 46/140
929 นาง ลัดดา สุวรรณชาต ท่าแร้ง 78/272
930 ส.ต.อ. เจริญ กุญแจทอง ท่าแร้ง 5
931 นาง อุทมพร เพ็งพุฒ ท่าแร้ง 7/49
932 นาย ปรีชา อ้วนศรี ท่าแร้ง 46/2
933 พล.อ.ท. สมบัติ บุญล้น ท่าแร้ง 2/125
934 นางสาว ปุณยอร เพิ่มศรีเดช ท่าแร้ง 18/43
935 นางสาว ปนัดดา จันทะชำนิ ท่าแร้ง
936 นาย สดมภ์ ผลาพงศ์ ท่าแร้ง 102/245
937 นางสาว เสาวภา อิงคประเสริฐ ท่าแร้ง 89/239
938 นาย ปกรณ์เกียรติ ซองอมรกุลประภา ท่าแร้ง 101/18
939 นาย สมนึก ไชยอนันต์พร ท่าแร้ง 12/11
940 นาย พินิต มณีนันทน์ ท่าแร้ง 1/265
941 นางสาว อรพิมล มีนอก ท่าแร้ง 1/1
942 นางสาว สุภาพร การะดี ท่าแร้ง
943 นางสาว เสาวลักษณ์ อุดมรังสีสกุล ท่าแร้ง 89/216
944 นาย พิชัย มีศิล ท่าแร้ง
945 นาย ณัฐวุฒิ เพ็งพง ท่าแร้ง 38/216
946 นาง อุบล มัจฉาฉ่ำ ท่าแร้ง 98/127
947 นางสาว สุภัทชา วิเชียรลม ท่าแร้ง 159/378
948 นาย ทนัญชัย หมายเจริญ ท่าแร้ง 144/112
949 นาง มัทนา นภาศักดิ์ศรี ท่าแร้ง 14/2
950 นาย เจนวิทย์ ผ่องจิต ท่าแร้ง
951 นาง บุหลัน อยู่เพ็ชร ท่าแร้ง
952 นาง เกษมศรี กอแก้ว ท่าแร้ง
953 นาง จรัสศรี คีรีวงศ์ ท่าแร้ง
954 นางสาว มาลี หีบจันทน์ตรี ท่าแร้ง
955 นาง ณัฏชฏา เกตุเล็ก ท่าแร้ง
956 นางสาว อิสริยา ปัทสพงศา ท่าแร้ง 18/41
957 นาย คณาเดช ปลื้มศรี ท่าแร้ง
958 นางสาว ธิดารัตนื ปัทมพงศา ท่าแร้ง 18/42
959 นาย ราเชนทร์ จิตต์ละม้าย ท่าแร้ง
960 นางสาว ศิริรัตน์ รัตนพันธ์ ท่าแร้ง 62/76
961 นาง อรพรรณ รัศมิแพทย์ ท่าแร้ง 236/1
962 นาง ธัญรัตนื รัศมิแพทย์ ท่าแร้ง 236/5
963 นาย สุพจน์ รัศมิแพทย์ ท่าแร้ง 202
964 นางสาว เสริมสุข ศักดิ์ศรีวิทยากูล ท่าแร้ง 169/6
965 นาง ลัดดา ทิพยเนตร ท่าแร้ง
966 นาย สุรินทร์ รัศมิแพทย์ ท่าแร้ง 236/4
967 นาง ชมภูนุช แก้วบุญธรรม ท่าแร้ง
968 นาง นิตยา เกรียงวงศ์ ท่าแร้ง 102/16
969 นางสาว ปราณี มงกุฎทอง ท่าแร้ง 169/245
970 นาง วิพร สำเร็จประสงค์ ท่าแร้ง 21/58
971 นาย สุทิน พวกแสน ท่าแร้ง
972 นาง ชื่นชีวัน แก้วบุญธรรม ท่าแร้ง
973 นาง คำปุ่น ไชยห้ด ท่าแร้ง
974 นาย พินิจ จาดบุญมา ท่าแร้ง
975 นาย สมชิด มีสุข ท่าแร้ง
976 นางสาว ณัชชา เอ็มเอ็ม ท่าแร้ง
977 นาย แดง นุแรมรัมย์ ท่าแร้ง
978 นาย วิฑูรย์ ต้นบุญ ท่าแร้ง
979 นาง พรทิพย์ วงศ์ชลศรี ท่าแร้ง
980 นางสาว พัฒนา แสนจันทร์ ท่าแร้ง
981 นางสาว ศรัญญา ไหวพริบ ท่าแร้ง
982 นาย ธนากร บุญสุข ท่าแร้ง
983 นางสาว ประภาศรี ภัทโรวาสน์ ท่าแร้ง 83/210
984 นางสาว พรรณี ตันติวาณิชกิจ ท่าแร้ง 40/41
985 นาง สุภาพร สนธิจิรวงศ์ ท่าแร้ง 126/61
986 นาย สมพงษ์ คงคม ท่าแร้ง
987 ร้อยตรี ชูศิษฎ์ ชนะหาญ ท่าแร้ง 155/34
988 นาง กมลชนก ศรีสว่าง ท่าแร้ง
989 นางสาว ปาน แก้วศรีทัด ท่าแร้ง
990 นาย วัชระ จันทร์วัชรกาล ท่าแร้ง 3/10
991 นางสาว สุภาพร สกุลเพชรถาวร ท่าแร้ง
992 นาย ฐานันต์ เหล็กขยาย ท่าแร้ง 181
993 นาง นันทิยา โอชารส ท่าแร้ง 88/353
994 นาย จเร น้อยบุญลือ ท่าแร้ง 49/19
995 นาย อิทธิพร โลกุดรพล ท่าแร้ง 222/131
996 นาย ณรงค์ เฉยเผือก ท่าแร้ง
997 นาย นิรุช อ่วมศรี ท่าแร้ง
998 นาง สมจิตร แมลงภู่ ท่าแร้ง 39
999 นาย สมคิด พันทุม ท่าแร้ง
1000 นางสาว สุดาพร ทองเพิ่ม ท่าแร้ง
1001 นางสาว ทองชุบ พันธ์สาย ท่าแร้ง
1002 นาง พรจันทร์ สุรินธรรม ท่าแร้ง 71/106
1003 นาย ณัฐพล ยิ้มสมบูรณ์ ท่าแร้ง 118/22
1004 นาง ยุพาพร สินธนนพคุณ ท่าแร้ง 146/80
1005 นาย สมภพ สุขมาก ท่าแร้ง 139/329
1006 นาย อภิรัฐ องอาจ ท่าแร้ง 92/54
1007 นาย ดวงนภา เงินพดด้วง ท่าแร้ง
1008 นาย เชิดชาย นุชอนงค์ ท่าแร้ง 159/526
1009 นาย จารุเกียรติ กิจดำรงพงศ์พล ท่าแร้ง 146/5
1010 นาง เพียงเพ็ญ พลบูรณ์ ท่าแร้ง 102/283
1011 นาย ณรงค์ ถนอมทรัพย์ ท่าแร้ง 88/361
1012 นาย วิกร คล้ายดวง ท่าแร้ง 45/17
1013 นางสาว พลอยวรีย์ แหวนวิเศษ ท่าแร้ง
1014 นาย เมธาวี จันทวิลาศ ท่าแร้ง 189/48
1015 พ.ต.ต. วีระพงษ์ สุวงศ์จันทร์ ท่าแร้ง 100/81
1016 นาง เสมอมิ่ง เอี่ยมสะอาด ท่าแร้ง
1017 พ.ต.ท. ณรงค์ ภูมิประเสริฐโชค ท่าแร้ง 100/31
1018 นาย สุรศักดิ์ ภิรมย์ตระกูล ท่าแร้ง 88/125
1019 น.ต. วีระชัย จงพิพิธพร ท่าแร้ง 222/370
1020 นางสาว สิริพันธ์ พูลสวัสดิ์ ท่าแร้ง 37/184
1021 นาย ไกรสิทธิ์ อินทรพาณิชย์ ท่าแร้ง 189/10
1022 นาย วิศรุท หอมกลาง ท่าแร้ง 100/44
1023 นาย พิทยา ชาอามาตย์ ท่าแร้ง 17/45
1024 นาย จารุด เอกวานิช ท่าแร้ง 65/31
1025 นางสาว เฉลิมศรี ชุมแวงวาปี ท่าแร้ง 29/254
1026 นางสาว ศรินทิพย์ ยอดมงคล ท่าแร้ง 222/371
1027 นาง รุ่งรัตน์ มิยาโมโต ท่าแร้ง 19/216
1028 นางสาว อรพินท์ ไชยพงศ์ ท่าแร้ง 139/88
1029 นาง สุจิตรา ศุภเวชพงศ์ ท่าแร้ง 189/52
1030 นางสาว วรนัดดา อนาวิล ท่าแร้ง 119/137
1031 นางสาว สุดารัตน์ เทพอารักษ์ ท่าแร้ง 83/93
1032 นางสาว วันทนา แสงวิไลพร ท่าแร้ง 137/48
1033 พ.ต.ท. นพดล บุรณนัฎ ท่าแร้ง 100/72
1034 นาย ประสิทธิ์ ชอบประกอบกิจ ท่าแร้ง 99/234
1035 นาง สุจิตรา สามัคคีธรรม ท่าแร้ง 139/39
1036 นางสาว ณัฐธีรา ศรทอง ท่าแร้ง 139/49
1037 นาย มุจรงค์ โนพันธุ์ ท่าแร้ง 200/126
1038 นาง ปรายรินทร์ วิภพธนเศรษฐ์ ท่าแร้ง 44/125
1039 นาย สุจิตต์ ตัณฑสุริยะ ท่าแร้ง 166/152
1040 นาย พัลลภ มากวิริยะ ท่าแร้ง 90/20
1041 พ.ท.หญิง ศิริรัตน์ ฤทธิ์สรไกร ท่าแร้ง 35
1042 นาย นิมิตรา พระนิมิตร ท่าแร้ง
1043 นางสาว เกศินี ศรีธรรมกุลชัย ท่าแร้ง 55/47
1044 นาง อริศรา โขมพัตราภรณ์ ท่าแร้ง
1045 นาย เสริมวิทย์ อุชชิน ท่าแร้ง 44/54
1046 นาย พัทธนันช์ บุญมาก ท่าแร้ง 10
1047 นาง อารีย์รักษ์ ศรีวงศ์ ท่าแร้ง
1048 นาย ภมร พลายแสง ท่าแร้ง 1228
1049 นาง วงเดิอน แสงทอง ท่าแร้ง 18/286
1050 นาย วิทวัฒน์ ชินคำ ท่าแร้ง 188/48
1051 นางสาว อาภรณ์ ประสิทธิเดช ท่าแร้ง 99/216
1052 นางสาว วีณา ยังรอด ท่าแร้ง 120/88
1053 นางสาว นิรมล มีวรรณ ท่าแร้ง 6/535
1054 นาย สัญญา ขันทอง ท่าแร้ง 99/163
1055 นาง พรนภา ดิลกปรีชากุล ท่าแร้ง 130/6
1056 นางสาว อุบลรัตน์ สกุณา ท่าแร้ง
1057 นางสาว หยาดรุ้ง นิติวัฒนานุกูล ท่าแร้ง 36/51
1058 นางสาว ธนิตาภรณ์ อามาตมูลตรี ท่าแร้ง
1059 นาย ชินโชติ ไกรโชติชัย ท่าแร้ง 89/554
1060 นาย สุริยา หาญพานิช ท่าแร้ง 88/11
1061 นาย มานพ อุณฑพันธุ์ ท่าแร้ง 6/481
1062 นางสาว สุพรพรรณ พิพัฒนสุภรณ์ ท่าแร้ง 65/108
1063 นาย วงเดือน สาลาด ท่าแร้ง
1064 นาง สายสุนีย์ ฐิติปุญญา ท่าแร้ง 18/293
1065 นางสาว เรวดี จรรยาดี ท่าแร้ง
1066 นาย ปราการ บุศยศิริ ท่าแร้ง 233/17
1067 นาง สมบูรณ์ เนื่องจำนงค์ ท่าแร้ง 119/246
1068 นาย ชินกฤต ตาคำชัย ท่าแร้ง
1069 นางสาว สาหร่าย แสงอรุณ ท่าแร้ง
1070 นาง อาภาภรณ์ ปัตนา ท่าแร้ง 5/10
1071 นาย บุรินทร์ ปานเสน่ห์ ท่าแร้ง 46/74
1072 นางสาว ประนอม จันทสอน ท่าแร้ง 69/7
1073 นาย ทวี ราชอาษา ท่าแร้ง 111/1017
1074 นาย รักษ์ เกตุชัยมาศ ท่าแร้ง 119/208
1075 นางสาว เสาวณีย์ เลิศสันทัด ท่าแร้ง
1076 นางสาว ศรีมาย แสงอารยะกุล ท่าแร้ง 126/167
1077 นางสาว มนัตตา อิสระสุนทร ท่าแร้ง 137/451
1078 นาง วรุณศิริ สู่ศิริ ท่าแร้ง 78/49
1079 นาย นิรันดร์ แสงศรี ท่าแร้ง 53/5
1080 นาย วิทยา ซื่อสัตย์ ท่าแร้ง 126/166
1081 นางสาว ภักค์วลีย์ พันทับทิม ท่าแร้ง 38/99
1082 นาง เกศรา ทิมธรรม ท่าแร้ง 1/197
1083 นาย อาชีพ ชูอภินันท์ ท่าแร้ง 42/5
1084 นางสาว พัชราพรรณ จิตรัตน์ ท่าแร้ง 33/232
1085 นางสาว พรชนก กิจสมบุรณ์ ท่าแร้ง 164/2
1086 นางสาว สาระญา ตัญจรูญ ท่าแร้ง 159/584
1087 นาย อำพันธ์ มั่งชม ท่าแร้ง 155/1
1088 นางสาว เฉลิมพร คุณโฑ ท่าแร้ง 111/557
1089 นาย วิโรจน์ ลิมป์กิจเจริญ ท่าแร้ง 144/4
1090 นาง ชัชมาศ เหลืองศักดิ์ศรี ท่าแร้ง 200/183
1091 นาย ณรงค์ มณฑา ท่าแร้ง 30/7
1092 นาย สุวัฒน์ ดอนผา ท่าแร้ง 9/359
1093 นาง จิตราภรณ์ โพธิสุวรรณ ท่าแร้ง 99/199
1094 นาย วุฒิชัย เคนอาด ท่าแร้ง 55/67
1095 นาย โอภาส บำรุงชาติอุดม ท่าแร้ง 9/435
1096 นาง อรอารยา สระมัจฉา ท่าแร้ง 56/91
1097 นาย สมยศ ติรนวัฒนานันท์ ท่าแร้ง 44/21
1098 นาย จรินทร์ ปั้นสุขสวัสดิ์ ท่าแร้ง 139/192
1099 นาง อรวรรณ แก้วสว่าง ท่าแร้ง
1100 นาย ทัตชัย ยงยุทธ ท่าแร้ง 28/36
1101 นาง รัชดา หมัดมั่นใจ ท่าแร้ง 83/114
1102 นาง มณฑา จินตรารักษ์ ท่าแร้ง 38/333
1103 นาง อรพิน ชาญโลหะ ท่าแร้ง 83/12
1104 นาง ปิยลักษณ์ จอกแก้ว ท่าแร้ง 163/53
1105 นาง ณัฎฐิยา ภัทรบวร ท่าแร้ง 70/41
1106 นาง อังคณา ศรีอัมพรแสง ท่าแร้ง 80/31
1107 นางสาว นพัชริณญ์ กุลธนะพัฒน์ ท่าแร้ง 111/397
1108 นาง อรวรรณ กิตตินิเวศน์กุล ท่าแร้ง 3/249
1109 นาง บุญชู อมรกุล ท่าแร้ง 44/43
1110 นาย สาธิต เมธเมาลี ท่าแร้ง 44/4
1111 นาง อรอนงค์ ศรีทองสุข ท่าแร้ง
1112 นางสาว สุวาณี ธนวีระสุวรรณ ท่าแร้ง 23/10
1113 นาย ชินโชติ ชนะกิจกานต์ ท่าแร้ง 142/9
1114 นางสาว ชนิตา เพ็งสว่าง ท่าแร้ง 70/5
1115 นาย ชัยยศ ศรีพรประเสริฐ ท่าแร้ง 11/223
1116 นาย สุชาติ ฮวดบำรุง ท่าแร้ง
1117 นางสาว ณัฐญภรณ์ สุทธิพรรณพงศ์ ท่าแร้ง
1118 นางสาว ปลื้มกมล เถรแก้ว ท่าแร้ง 46/208
1119 นางสาว พนารัตน์ ชัยกองเกียรติ ท่าแร้ง 200/135
1120 นาง อบเชย ธรรมโชติ ท่าแร้ง 46/26
1121 นาย บัณฑิต โรจน์อารยานนท์ ท่าแร้ง 313
1122 นาย สมชาย ธนสารสกลภพ ท่าแร้ง 2/147
1123 นาง กิตติยา มิยาเกะ ท่าแร้ง 99/1
1124 นางสาว รัชนี วุฒิกรอุดมกิจ ท่าแร้ง 3
1125 นาง วันวิสาข์ พฤกษาลัย ท่าแร้ง 99/49
1126 นางสาว นิดา คุณาพงศ์ศิริ ท่าแร้ง 99/2
1127 นางสาว สุภาวธิดา ผิวงาม ท่าแร้ง 78/226
1128 นาย วรวุฒิ จันทพันธ์ ท่าแร้ง
1129 นางสาว โบนัส ชูรัตน์ ท่าแร้ง
1130 นาง ใจทิพย์ ปุญวัฒโท ท่าแร้ง 12
1131 นางสาว ประทุม จิวัธยากูล ท่าแร้ง 46/43
1132 นาย ฉอจั้ว แซ่จิว ท่าแร้ง 70/247
1133 นาย บุญชัย พีระภิญโญกุล ท่าแร้ง
1134 นาย บุญช่วย ไพรวัฒนานุพันธ์ ท่าแร้ง 70/84
1135 นาย สมชาย สุวรรรประดิษฐ์ ท่าแร้ง 24/29
1136 นาง พเยาว์ ยอดแก้ว ท่าแร้ง 20/2
1137 พ.ต.ต. สุริยา เสนานุรักษ์ ท่าแร้ง 100/61
1138 นางสาว สบา โคกพันธุ์ ท่าแร้ง 21/7
1139 นาง อรุณลักษณ์ ไชยวิริยะคุณ ท่าแร้ง 68/5
1140 นางสาว อรัญยา จันทร์โอวาท ท่าแร้ง
1141 นางสาว นิภาวัลย์ บุสบัน ท่าแร้ง
1142 นางสาว อินธิรา บูรณะวงศ์ ท่าแร้ง 26/3
1143 นาง กชพรรณ โสมนัส ท่าแร้ง
1144 นาย สุวรรณ์ จงพิสัย ท่าแร้ง 27/4
1145 นางสาว สุพัตรา พันยุศรี ท่าแร้ง
1146 นาย จรินทร์ สารสม ท่าแร้ง
1147 นาย ปรีดา ปรีชาเลิศ ท่าแร้ง 47/1
1148 นางสาว ทองดี เมืองประเสริฐ ท่าแร้ง
1149 นาย กิตติชัย ปัจสุริย์ ท่าแร้ง
1150 นาง ถวิล พราหมพันธุ์ ท่าแร้ง 1027
1151 นาย เสนาะ สมบูรณ์ ท่าแร้ง
1152 นาย เฉลิมชัย ชมแทน ท่าแร้ง
1153 นาย ยงค์ ดาวอรุณ ท่าแร้ง
1154 นางสาว อัญชลิกา มุสิกชาต ท่าแร้ง 66/21
1155 นาย สายยนต์ สวัสดิ์เดช ท่าแร้ง 84/5
1156 นาย ณรงค์ ศรพรหม ท่าแร้ง 193/235
1157 นางสาว ฐิติรัตน์ ฐิตินนท์วรภักดี ท่าแร้ง 139/112
1158 นาง อรัญญา ชูสังข์ ท่าแร้ง 88/308
1159 นาย อำนาจ ธีระวนิช ท่าแร้ง 32/240
1160 นางสาว ปรัชญาภรณ์ เตียะเพชร ท่าแร้ง 69/2
1161 นาย กิตติพันธ์ เกิดเกรียงบุญ ท่าแร้ง 1
1162 นาย สฤษดิ์พงศ์ ศิริบรรณไพศาล ท่าแร้ง 47/33
1163 นาย ประเสริฐ สิริพงศาธร ท่าแร้ง 200/27
1164 นาย ภูดิศ สวัสดิ์กำธร ท่าแร้ง 126/92
1165 นางสาว ชัชรี สวัสดิกำธร ท่าแร้ง 126/93
1166 นาย เกียรติพงษ์ จิรพันธ์พิพัฒน์ ท่าแร้ง 37/28
1167 นาย มงคล ศรีสวัสดิ์ ท่าแร้ง 18/11
1168 นางสาว จันทิมา สกุลเวสสะ ท่าแร้ง 6/573
1169 นาง ปริณัฏฐ์ วัดจินดา ท่าแร้ง 18/84
1170 นาย นิคม อนันต์ทิพย์ ท่าแร้ง 6/52
1171 นางสาว พัชรี คงทอง ท่าแร้ง 41/8
1172 นางสาว นิตยา ใครทองสุข ท่าแร้ง
1173 นางสาว อรกัญญา ชัยมงคล ท่าแร้ง 121/447
1174 นางสาว เนตรดาว เลิศวิลัย ท่าแร้ง 1083
1175 นาย อรรถกฤต อังคะพินทุ ท่าแร้ง 139/66
1176 นาง สิริลักษณ์ ซื่อสัตย์ ท่าแร้ง 199/195
1177 นางสาว อรพินท์ เอี่ยมธนาอนันต์ ท่าแร้ง 111/509
1178 นาง นิธินันท์ ทิพย์เสถียร ท่าแร้ง 88/229
1179 พล.ต. ผดุงเกรียติ เสกสิทธิ์ ท่าแร้ง 61/3
1180 นางสาว เมธาพร ลีลาวนาวัลย์ ท่าแร้ง 111/821
1181 นางสาว ธัญพร เพิ่มปองภพ ท่าแร้ง 3/4
1182 นาย วรสม ศิริตัง ท่าแร้ง 9/55
1183 นาย วราวุธ โล้วมั่นคง ท่าแร้ง 126/245
1184 นาง จรีพร สายเพ็ญ ท่าแร้ง 134/138
1185 นาย มงคล ปิยะทัสสกร ท่าแร้ง 222/372
1186 นางสาว เสาวลักษณ์ ขันคำ ท่าแร้ง 84/4
1187 นาย เศรษฐพงษ์ คำสิน ท่าแร้ง 29
1188 นาย ดำรงศักดิ์ จันโททัย ท่าแร้ง 70/181
1189 นางสาว ดวง จงท่องกลาง ท่าแร้ง 58/5
1190 นาย จิรัฐติ์ กำลังเกื้อ ท่าแร้ง 70/50
1191 นาย พรหมนิมิตร มีแสง ท่าแร้ง
1192 นางสาว กมลพัชร สายเพ็ญ ท่าแร้ง 134/137
1193 นาย ยุทธภูมิ สนิทธางกูร ท่าแร้ง 38/11
1194 นาย พิชัยธัช พรหมสาขา ณ สกลนคร ท่าแร้ง 83/146
1195 นางสาว สุพัฒนา โตนวล ท่าแร้ง 3
1196 นาย อุตส่าห์ ศรีแก้ว ท่าแร้ง 5
1197 นาย ประวัติ มงคลเนาวรัตน์ ท่าแร้ง 22/242
1198 นาย เกษม วิชัย ท่าแร้ง 30/4
1199 นาง วิไลรัตน์ กฤษติชัย ท่าแร้ง 45/37
1200 นาง ณิชาพร ทาอาจ ท่าแร้ง
1201 นางสาว กัลยา เนติรังษีวัชรา ท่าแร้ง 99/225
1202 นางสาว กิรณา เหมกัลยกร ท่าแร้ง 1205
1203 นางสาว จันจิรา ลอยเลิศ ท่าแร้ง
1204 นางสาว ณมณธกร คุ้มนุช ท่าแร้ง 111/846
1205 นาย ลือชัย แสงอ่อง ท่าแร้ง
1206 นางสาว ศรีกมล จิตรตรอง ท่าแร้ง 65/87
1207 นาย ธีระวุฒิ อริยขจร ท่าแร้ง 56/245
1208 นางสาว ปรางทอง จินดา ท่าแร้ง 65/26
1209 นาย ธนิต โกฎิกุล ท่าแร้ง 23
1210 นาย ศิษฎา นุชนิดาวัลย์ ท่าแร้ง 90/85
1211 นางสาว พิมรดา อรุณวัฒนา ท่าแร้ง 162/22
1212 นาย ยุทธนา สารารัตน์ ท่าแร้ง 155/24
1213 นาย ปรีชา สุขสวัสดิ์ ท่าแร้ง 6/243
1214 นางสาว อังควรา สมบุญวงศ์ศิริ ท่าแร้ง
1215 นางสาว กนิษฐา บุตรดา ท่าแร้ง
1216 นางสาว ธัญชนก เรืองรัตน์ ท่าแร้ง
1217 นางสาว มณทิตา กันไพร ท่าแร้ง
1218 นางสาว ยุพิน เอี่ยมพานิช ท่าแร้ง
1219 นาง สุนันท์ ทวีประยูร ท่าแร้ง
1220 นางสาว พนารัตน์ จำเริญสุข ท่าแร้ง 6/670
1221 นางสาว ธัญนนท์ ภิรมย์นิ่ม ท่าแร้ง 19
1222 นาง สมพงษ์ วิจิตรหงษ์ ท่าแร้ง 189/1
1223 นาย สมหมาย ทัศนัย ท่าแร้ง 120/80
1224 นาย ฉลอง อิ่มสำอางค์ ท่าแร้ง
1225 นาง ทองพูล คำภักดี ท่าแร้ง
1226 นาง นันทน์ณิชา บัณฆิตย์ ท่าแร้ง
1227 นาง วรรณภา จิตเขษม ท่าแร้ง 17/196
1228 นาง จุไรรัตน์ ขำคำ ท่าแร้ง 269
1229 นาย อิสเรศ ยายะนันท์ ท่าแร้ง 142/70
1230 นาง ขวัญหทัย เสนาะนิติ ท่าแร้ง 73/84
1231 นาง ศศิรักษ์ แช่มช้อย ท่าแร้ง 99/131
1232 นาย แสอว เห็นครบ ท่าแร้ง
1233 นาย วีระวุฒิ เข็มเพชร ท่าแร้ง 3/180
1234 นาย รุ่งรัตน์ สรรพคุณ ท่าแร้ง 6/188
1235 นางสาว ศศิกานต์มณี เกษสุพรรณ์ ท่าแร้ง
1236 นาย แชมชั่น สุมังคะเศษ ท่าแร้ง
1237 นาง ทิพวรรร เจียมธีรสกุล ท่าแร้ง 144/147
1238 นาย อิทธิพล สุขวงศ์ ท่าแร้ง 149/55
1239 นาง สุภัทร์ สรรพนุชิต ท่าแร้ง 141
1240 นาง ธารทิพย์ ศิริจรรยา ท่าแร้ง 88/256
1241 นาย สุทิน ถมครบุรี ท่าแร้ง 17/36
1242 นาย บุญสืบ หนุนดี ท่าแร้ง
1243 นางสาว กัญญา กอระกัน ท่าแร้ง 62/82
1244 นางสาว ดลยา พงศ์วีระ ท่าแร้ง 35/39
1245 นาย ชัชวาลย์ เหลืองอ่อน ท่าแร้ง 139/47
1246 นาย คจิตร์ วิศิษฐวาณิชย์ ท่าแร้ง 36/149
1247 นางสาว โชติกา วิศิษฐวาณิชย์ ท่าแร้ง 36/7
1248 นาย เทียม วันไกร ท่าแร้ง 22
1249 นาย จินดา กมลรัฏฐานุรักษ์ ท่าแร้ง 18/5
1250 นางสาว ผาสุข เมธาคุณวุฒิ ท่าแร้ง 121/43
1251 นาง ชลาลัย สิงหะชัย ท่าแร้ง
1252 นาย อนุชา ชมรัมย์ ท่าแร้ง
1253 นาย กนกพล บุญมาลี ท่าแร้ง
1254 นางสาว ยุวดี นามวงศา ท่าแร้ง
1255 นาย สันติ กิตติเจริญวิวัฒน์ ท่าแร้ง 22/13
1256 นางสาว อรพิน ผ่านศร ท่าแร้ง
1257 นาย พิเชษฐ เรือนอินทร์ ท่าแร้ง 200/36
1258 นาย สุธี ลัคนสุทิน ท่าแร้ง 96/124
1259 นาง ธิดา พรวัลย์ชาติ ท่าแร้ง
1260 นางสาว กฤตยา อุ่นทอง ท่าแร้ง
1261 นาย วิชัย ลัคนสุทิน ท่าแร้ง 134/265
1262 นาง ประครอง พรมราช ท่าแร้ง 51/4
1263 นาง อรนุช อินธแสน ท่าแร้ง 42/2
1264 นาง พรพิมล ไทยสมบูรณ์ ท่าแร้ง 56/72
1265 นาย ทับ สายศิริ ท่าแร้ง
1266 นาง หทัยรัตน์ พวงทวี ท่าแร้ง
1267 นาย วิทยา ทองโต ท่าแร้ง 44/112
1268 นางสาว รัชชาภา ธนากรกุลพัชร ท่าแร้ง
1269 นาง ณัชชา นิธิโดสภณ ท่าแร้ง 119/3
1270 นางสาว ณิชกานต์ ฉัตรทอง ท่าแร้ง
1271 นางสาว อำนวย พรมดรกอย ท่าแร้ง
1272 นาย นพพร ยี่โถ ท่าแร้ง 159/523
1273 นาง ลัดดา ตรงต่อศักดิ์ ท่าแร้ง 7/144
1274 นางสาว สุกัญญา จูเกษม ท่าแร้ง 99/42
1275 นาง นวลละออง พิบูลภาณุวัธน ท่าแร้ง 2/25
1276 นาย เขมชาติ วงศ์ทิมารัตน์ ท่าแร้ง 501/120
1277 นาย จุฑาเกียรติ รามัญวงศ์ ท่าแร้ง 90/94
1278 นาย สมบูรณ์ ตั้งมุจลินท์ ท่าแร้ง 19/13
1279 นาย พัลลภ จันทรกลกิจ ท่าแร้ง 249/11
1280 นาย สาคร เครือใหม่ ท่าแร้ง 7/96
1281 นาย ชรัมร์ นนทะโคตร์ ท่าแร้ง 153/42
1282 นาง ศศิวรรณ ฟองชล ท่าแร้ง 90/139
1283 นาย อนุชัย โชติพันธุ์ ท่าแร้ง 85
1284 นางสาว พัชศิริ เล็กร่งโรจน์ ท่าแร้ง 7/8
1285 นางสาว ชนิดา ธรรมสกุลศิริ ท่าแร้ง 68/44
1286 นาย เอกนิษฐ์ พิชิตใจมานะ ท่าแร้ง 189/42
1287 นาย สิทธิศักดิ์ นิเวศน์ ท่าแร้ง
1288 นาง แก้วมณี ฟองทอง ท่าแร้ง 89/548
1289 นาง พิมใจ เอี่ยมคุ้ม ท่าแร้ง 46/42
1290 นาย ธีรวีร์ ดิษยะไชยพงษ์ ท่าแร้ง 38/198
1291 นาย เด่นชัย เสมแย้ม ท่าแร้ง
1292 นาย ปริญญา ปั้นบัณฑิตหาย ท่าแร้ง 9/271
1293 นาย บัณฑิต โบตั๋นแก้ว ท่าแร้ง 89/207
1294 นาย สมเกียรติ เหล่าพัฒนานนท์ ท่าแร้ง 147/24
1295 พ.อ. ผจง คล้ายทับทิม ท่าแร้ง 399/5
1296 นาย มนูญ ตาสี ท่าแร้ง
1297 นาย พิชัย หาญรัชตะ ท่าแร้ง 189/5
1298 นาง ศุภรัตน์ ชัชวาลย์ ท่าแร้ง 159/679
1299 นาง จันทร์เพ็ย ลิมปพยอม ท่าแร้ง 5/189
1300 นางสาว ภัทิรา ทัศนพงษ์ ท่าแร้ง 17/143
1301 นางสาว มัญญุตา คะนองมาตร ท่าแร้ง 102/525
1302 นาง พิมลวรรณ พีระรัตนกวิน ท่าแร้ง 134/117
1303 นาย ศตวรรษ จันทร์สว่าง ท่าแร้ง
1304 นาย ชาญ ศุภวรรธนะกุล ท่าแร้ง 5/178
1305 นางสาว สุทธิดา เกาฎีระ ท่าแร้ง 131/1
1306 นาย วีระ แก้วพรหม ท่าแร้ง 18/192
1307 นางสาว พุฒิธาดา ครองหนองขาม ท่าแร้ง
1308 นางสาว สุภัคนันท์ ไสยนิตย์ ท่าแร้ง
1309 นาย สมหวัง คำฟู ท่าแร้ง
1310 นางสาว สุมลมาศ คงเมือง ท่าแร้ง 6/480
1311 นาง พรรนิภา โสระบุตร ท่าแร้ง 10
1312 นางสาว คันธรส ปิยะทัสสกร ท่าแร้ง 222/182
1313 นาง สมบุญ กิจสมบูรณ์ ท่าแร้ง 164/3
1314 นาย ฉัตรชัย เลิศวิริยะภากร ท่าแร้ง 88/12
1315 นาย ทวีศักดิ์ กองสมบัติศิริ ท่าแร้ง 18/3
1316 นาย โยธิน รอดแก้ว ท่าแร้ง 46/155
1317 นาย ธีรวุฒิ หัวแท้ ท่าแร้ง 46/167
1318 นางสาว พรเพ็ญ อรัมสัจจากุล ท่าแร้ง 46/107
1319 นาย อัคฤทธิ์ เทพจันทร์ ท่าแร้ง 39/84
1320 นาย อุบล แม่นยำ ท่าแร้ง
1321 นางสาว อุทัยวรรณ ค้ำชู ท่าแร้ง 46/151
1322 นาย มณฑล บุญทนิมิตร ท่าแร้ง 55/95
1323 นาง พรรณลภา ฐิติรัตน์สกุล ท่าแร้ง 89/5
1324 นาง สมหมาย บริราช ท่าแร้ง 46/102
1325 นาย ประเสริฐ ฟุ้งมงคลเสถียร ท่าแร้ง 22/14
1326 นาย วรรณะ สังข์ช่วย ท่าแร้ง 22/9
1327 นางสาว พัชรี ชื่นศิริ ท่าแร้ง
1328 นาย อาร์หายัด หะยีอาแว ท่าแร้ง 143/77
1329 นางสาว นงนาถ ภูขำ ท่าแร้ง 57/101
1330 นาย ชูชาติ ไชยวัฒนา ท่าแร้ง 37/181
1331 นางสาว มัณฑนา ทันชม ท่าแร้ง
1332 นางสาว สุนิกา พงษาวดี ท่าแร้ง 13
1333 นาย อุดมเกียรติ พิพัฒน์วุฒิธร ท่าแร้ง 134/27
1334 นาง คนึงนิจ ไชยพิพัฒน์ ท่าแร้ง 1/75
1335 นาง ปิยะดา บุตรแสง ท่าแร้ง 119/86
1336 นาย อรรถวัฒน์ หมวดเกิด ท่าแร้ง 45/28
1337 นางสาว ฉัตรฤดี อัญชลีสั ท่าแร้ง 189/12
1338 นางสาว ปุณณดา ธนวรรณธร ท่าแร้ง 144/131
1339 นาย ณัฐพงศ์ กรณ์ทอง ท่าแร้ง 38
1340 นาย ทองสา แสนตะรัตน์ ท่าแร้ง 200/3
1341 นางสาว ทัศรินทร์ อัครเดชานุชิต ท่าแร้ง 79/37
1342 นาย อภิกิตติ์ ศรีเสริมโภค ท่าแร้ง 9/10
1343 ร.อ.หญิง โอปอ ศรีเสริมโภค ท่าแร้ง 189/50
1344 นาย นาท นิลโสภณ ท่าแร้ง 44/107
1345 นางสาว พัชรี คล้ายลี ท่าแร้ง 9/233
1346 นาย ทนงชัย รัตนชัยสิทธิ์ ท่าแร้ง 248/9
1347 นางสาว ฉลวย ตรีเดชี ท่าแร้ง 20
1348 นาง จิราภา นาประเสริฐ ท่าแร้ง 83/25
1349 นาง ธนภรณ์ ทองอยู่ ท่าแร้ง 119/210
1350 นาง กรกนก จงคำนึงสุข ท่าแร้ง 137/130
1351 นาง สายัน ยุธพงศาพิทักษ์ ท่าแร้ง 139/172
1352 นาง จอมจันทร์ หิมะมาน ท่าแร้ง 222/349
1353 นางสาว ปภาดา วิเศษแก้ว ท่าแร้ง
1354 นาย ยุทธนา โสภัณณา ท่าแร้ง 222/51
1355 นาย อิทธิพัทธ์ ซื่อสัตย์ ท่าแร้ง
1356 นาย โกวิท รัชตเมธี ท่าแร้ง 3/216
1357 นาย ชาตรี แซ่ตั้ง ท่าแร้ง 88/239
1358 นางสาว ศิริรัตน์ เฉลิมวิบูลย์ ท่าแร้ง 142/54
1359 นาย จงรักษ์ นิ่มละออ ท่าแร้ง 28/52
1360 นาย ปรัชญา วงษ์สัมพันธ์ ท่าแร้ง 9/61
1361 นางสาว สุนันทา แพน้อย ท่าแร้ง
1362 นาย ดำเกิง เสสกุล ท่าแร้ง 222/359
1363 นาย โอฬาร เชื้อบาง ท่าแร้ง 199/246
1364 นาย ศักดิ์ดา ถนอมบุญ ท่าแร้ง
1365 นาย ไพบูลย์ คงมั่น ท่าแร้ง
1366 นาย ภาณุวิชญ์ สวัสดิรักษา ท่าแร้ง 111/1021
1367 นาย ณัฐพงศ์ ส่งเสริม ท่าแร้ง 88/43
1368 นางสาว เงิน หาญสำฤทธิ์ผล ท่าแร้ง 1/205
1369 นางสาว ประภาพร กิจเสรีกุล ท่าแร้ง 69/19
1370 นาย สัญลักษณ์ นาวรรณ์ ท่าแร้ง 43/5
1371 นางสาว พเยาว์ พลาชีวะ ท่าแร้ง 134/30
1372 ร.ต.อ. สุทธิชัย วงศ์มณี ท่าแร้ง 100/548
1373 นาง ปภาวรินทร์ บุญเทียม ท่าแร้ง 19/194
1374 นาย วิชาญ เกริกอาชาชัย ท่าแร้ง
1375 นางสาว ปัณรส อัคนิจ ท่าแร้ง 55/76
1376 นาง วิไลลักษณ์ กระแจะจันทร์ ท่าแร้ง 155/112
1377 นางสาว จารุภรณ์ ฤกษ์สง่า ท่าแร้ง
1378 นาย จำเนียร พรมรังษี ท่าแร้ง 134/232
1379 นาง อุดมศรี เอกอินทุมาศ ท่าแร้ง 119/187
1380 นาง นิพล ชยุพงศ์ ท่าแร้ง 88/201
1381 นาย ภูษิต พิศาลกิจวนิช ท่าแร้ง 68/22
1382 นาง ปราณีต จิรันดร ท่าแร้ง 9/288
1383 น.อ. อุทัย เวทยากร ท่าแร้ง 233/2
1384 นาง วนิชญา รักตพงศ์ไพศาล ท่าแร้ง 90/38
1385 นาย ฤทธิเดช ปัทมาสราวุธ ท่าแร้ง 14
1386 นางสาว อลงกต ศิลธรรม ท่าแร้ง 100/261
1387 นาย ศตพร ทับชู ท่าแร้ง 100/92
1388 นางสาว พนิดา แซจิว ท่าแร้ง 88/354
1389 นาย กมลชัย อมรเทพรักษ์ ท่าแร้ง 148/19
1390 นาย พูนเดช ไชยชาญ ท่าแร้ง 222/224
1391 นางสาว วรางคณา อามินดุลลาร์ ท่าแร้ง 145/77
1392 นาย ยงยุทธ เชยเดช ท่าแร้ง 100/56
1393 นางสาว พิมลรัตน์ ไกรสิงห์ ท่าแร้ง 46/158
1394 นาย ศุภณา ครุฑนาค ท่าแร้ง 222/340
1395 นาย ธวัชชัย ทองฮวด ท่าแร้ง
1396 นาย ชัยชนะ ธรรมราภา ท่าแร้ง 37/70
1397 นาย สังเวียน ธรรมราภา ท่าแร้ง 37/73
1398 นาง ฉมานุติ เวคะวายานนท์ ท่าแร้ง 9/45
1399 ร.ต.ต. สนอง สมจิตร ท่าแร้ง 22/7
1400 นางสาว ประภา วุ้นตระกูล ท่าแร้ง
1401 นางสาว ต้อย พลกล้า ท่าแร้ง
1402 นาง พิชญา ชัยศิริ ท่าแร้ง 161/7
1403 นางสาว ปิยะนุช โรจน์พานิช ท่าแร้ง 46/62
1404 นาย นิสิต จันทร์อิ่ม ท่าแร้ง 14
1405 นาย สมบูรณ์ พับทอง ท่าแร้ง 101/5
1406 นาง พรรณี คงชาญศิริ ท่าแร้ง 264
1407 นาย สาโรจน์ สมจิตร ท่าแร้ง 21/6
1408 นาง ชื่นจิตต์ ยันตะระกะ ท่าแร้ง 23
1409 นาย ทัศนะ สุดประเสริฐ ท่าแร้ง 137/125
1410 นาย ไพรัช จีนฟุ้ง ท่าแร้ง
1411 นางสาว จงกลพร มุสิกะโปดก ท่าแร้ง 65/6
1412 นาง ระพีพรรณ ทิมขำ ท่าแร้ง 144/5
1413 นางสาว สุเมธ สุรชาติชัยฤทธิ์ ท่าแร้ง 128/3
1414 นาง อัจฉราทิพย์ ช่วงทอง ท่าแร้ง
1415 นาย สมนึก ปลื้มใจ ท่าแร้ง 7/3
1416 นาย สนิท ศรีมะเรือง ท่าแร้ง 168
1417 นาง ปาริชาติ มิยาโมโต ท่าแร้ง 55/12
1418 นาย ธวัช ทองเถาว์ ท่าแร้ง
1419 นางสาว หนูรัก ธรรมธาตุ ท่าแร้ง 62/3
1420 นาย โอภาส เตชะวิริยะทวีสิน ท่าแร้ง 111/421
1421 นาย สิงห์ทอง ดอกพยอม ท่าแร้ง
1422 นาย ชนินทร์ ชมะโชติ ท่าแร้ง 134/250
1423 นาย อภิสิทธิ์ ทองเถาว์ ท่าแร้ง
1424 นาย กัมพล กฤษณามระ ท่าแร้ง 5/353
1425 นาย อริยะ ชมะวิต ท่าแร้ง 45/13
1426 นางสาว ลัดดา มีลาภ ท่าแร้ง 70/120
1427 นางสาว ลลิณทิพย์ วงค์อนันต์ ท่าแร้ง 6/6
1428 นางสาว ชื่นจิตต์ วงษ์โพธิ์ดี ท่าแร้ง 40/24
1429 นาง อรสา เข็มปัญญา ท่าแร้ง 139/72
1430 นางสาว มยุรี แสนเสนา ท่าแร้ง
1431 นางสาว อรดี คงเมือง ท่าแร้ง
1432 นาย บรรหาร มณีลาภ ท่าแร้ง 137/397
1433 นาย วุฒิชัย จูมจา ท่าแร้ง 32/62
1434 นาง พัชรี สุขกลม ท่าแร้ง
1435 นาง อมรสิริ บุญญสิทธิ์ ท่าแร้ง 90/233
1436 นาย พรชัย เหรัญญิกานนท์ ท่าแร้ง 137/83
1437 นางสาว แววฉัตร ชีพชูเชาวน์ ท่าแร้ง 189/70
1438 นาง ภาวนา จันทวรรณ ท่าแร้ง 9/41
1439 นาย นำชัย เกรียงพิทักษ์ ท่าแร้ง 17/29
1440 พ.ต.ท. ณดลฐฤษภ์ สมภูอัครพนธ์ ท่าแร้ง 100/101
1441 นาย กฤตฏ์ บุศยาจินดา ท่าแร้ง 137/43
1442 นาย กฤษกร ชัยเดโช ท่าแร้ง 217
1443 นาย วันนิวัติ ศุภวณิช ท่าแร้ง 110/1
1444 นางสาว ญาณินท์ จุลดุลย์ ท่าแร้ง
1445 นางสาว สุภาพร พันธ์แสน ท่าแร้ง 37/5
1446 นาง พิสุทธินี อภิสุทธิ์ธรรม ท่าแร้ง 90/123
1447 นางสาว ภูวษา นาคประเสริฐ ท่าแร้ง
1448 นางสาว พัชรินทร์ ลัพภ์วงศ์ ท่าแร้ง 350/4
1449 นาง นิยะดา เดชฟทธิ์ ท่าแร้ง 5/124
1450 นาง ดวงเดือน แก้วสว่าง ท่าแร้ง 165/54
1451 นางสาว มะลิ อารีเอื้อ ท่าแร้ง 44/1
1452 นาย ชำนาญ พ่วงโพธิ์ ท่าแร้ง 22/28
1453 นางสาว เบญจวรรณ สังข์ทอง ท่าแร้ง 74/8
1454 นาย ประภาส อินทนิน ท่าแร้ง 121/477
1455 นาย สุเทพ จึงตระกูล ท่าแร้ง 189/43
1456 นาง สมบูรณ์ ขำปิ่น ท่าแร้ง
1457 นางสาว วิภา บุญสุข ท่าแร้ง 23
1458 นางสาว อริสา เผือกเย็น ท่าแร้ง 200/147
1459 นาย หลี คดเกี้ยว ท่าแร้ง 67/5
1460 นาย ภิรญา บุญชื่น ท่าแร้ง 28/73
1461 นาย ปริญญา เจนวิถีสุข ท่าแร้ง 83/116
1462 นาง พัชรียา แฝงสีพล ท่าแร้ง 6/582
1463 นางสาว ปานหทัย นิติลัทธิ ท่าแร้ง 79/49
1464 นาย สมพันธ์ บุบผาชาติ ท่าแร้ง 24/254
1465 นาย วสันต์ วงศ์ขจรไพบูลย์ ท่าแร้ง 83/100
1466 นาง นงคราญ พลพิลา ท่าแร้ง 139/33
1467 นางสาว อทิชา มณีรัตน์ ท่าแร้ง 222/95
1468 นาย เกรียงไกร แซ่ลิ้ม ท่าแร้ง
1469 นางสาว ทยิดา รังสฤษฎ์รัศมี ท่าแร้ง 17/20
1470 นาย ชัยสมพล งามชัยอนันต์ ท่าแร้ง 100/36
1471 นาง ปัณภรดี สดสุชาติ ท่าแร้ง 11/67
1472 นาง มาริสา ชาตรูปะมัย ท่าแร้ง 28/25
1473 นาย ณัฏฐ์ วินิจเจริญศรี ท่าแร้ง 119/219
1474 นาย ปราโมทย์ จุ้ยไทย ท่าแร้ง 83/21
1475 นาง สนัด หินโคกสูง ท่าแร้ง 56/7
1476 นาย วัชรินทร์ เวชนุเคราะห์ ท่าแร้ง 1/155
1477 นาย ธนกานต์ ศรีพรม ท่าแร้ง 9/2
1478 นางสาว เอื้ออารีย์ คชรักษ์ ท่าแร้ง
1479 นางสาว ชนิดา พรหมมาศ ท่าแร้ง 40/48
1480 นาง วรวรรณ ประไพกรเกียรติ ท่าแร้ง 200/55
1481 นาย ภัชระ อ่อนศรี ท่าแร้ง 102/127
1482 นางสาว เดือนนภา หารหม่อง ท่าแร้ง
1483 นาง พิมพ์วรา อมรศศิพงศ์ ท่าแร้ง 23/8
1484 นาง ทิฆัมพร นิยมไทย ท่าแร้ง 99/187
1485 นางสาว เพชรา กัญญาศักดิ์ ท่าแร้ง 88/253
1486 นาง วรวรรณ ปานมุข ท่าแร้ง 7/1
1487 นาง วัฒนา คณาจารย์สกุล ท่าแร้ง 290/126
1488 นาย ปรีชา ฤทธิ์คง ท่าแร้ง 9/1
1489 นาง มยุรี สารีกุล ท่าแร้ง 605/3
1490 นางสาว ดวงพร พอกสนิท ท่าแร้ง 76/6
1491 นางสาว จันทร์ อินทร์งาม ท่าแร้ง
1492 นางสาว หทัยรัตน์ โกมล ท่าแร้ง 79/4
1493 นาง อารีรัตน์ สุริยะมณี ท่าแร้ง
1494 นาย มารุต พิไลวงศื ท่าแร้ง 78
1495 นาง สุนีย์ เศวตประวิชกุล ท่าแร้ง 149/43
1496 นาย วิทูรย์ ทองไชย ท่าแร้ง 65/7
1497 นาย วิโรจน์ ช้างชื่นใจ ท่าแร้ง
1498 นางสาว สมนา อำมะระ ท่าแร้ง 123
1499 นางสาว นิ่มนวล หมูหอน ท่าแร้ง 5/3
1500 นาย จิรัฏฐ์ พัฒน์เดชากิตติ์ ท่าแร้ง 188/25
1501 นาง กัลยา แซ่โหล่ย ท่าแร้ง 5/7
1502 นาย นพพร สงวนพงษ์ ท่าแร้ง
1503 นาย อานนท์ รุททองจันทร์ ท่าแร้ง 45/9
1504 ร.ต.หญิง จินตนา ศรสังข์ ท่าแร้ง 39/188
1505 นาย สุรศักดิ์ อินทศร ท่าแร้ง 39/216
1506 นาย สุรพงษ์ สุขสวัสดิ์ ท่าแร้ง 89/257
1507 นาย กฤตพล มุขประดับ ท่าแร้ง 18/166
1508 นาย มงคล เมธาวนิช ท่าแร้ง 1/137
1509 นางสาว วิลัยลักษณ์ สุนทรชัย ท่าแร้ง 155/53
1510 นาย สุชิน เกินสิน ท่าแร้ง 102/265
1511 นาย กิตติศักดิ์ ผิวทองงาม ท่าแร้ง 119/162
1512 นาย สุพจน์ ดีมั่น ท่าแร้ง
1513 นาย สามารถ คุ้มเสม ท่าแร้ง
1514 นาย นิพนธ์ พูนธนะสาร ท่าแร้ง 100/385
1515 นาย วิชัย เอี่ยมธนปกรณ์ ท่าแร้ง 19/10
1516 นางสาว ศรัญญา ไพศาลวิทย์ ท่าแร้ง 56/253
1517 นาย เฉลิมเกียรติ์ คนใหญ่ ท่าแร้ง 83/197
1518 นาย พีรยุ วรรณดิลก ท่าแร้ง 153/11
1519 นาย ณัฐวัฒน์ ภาคานาม ท่าแร้ง 5/10
1520 นางสาว พัชญ์ชัญญา วีรกิตต์ไกรกุล ท่าแร้ง 111/839
1521 นาย ณรงศักดิ์ ยอดคีรี ท่าแร้ง 111/8
1522 นางสาว เสาวณีย์ มิ่งสัมพรางค์ ท่าแร้ง 16/2
1523 นางสาว รัชฎาพร ศรีล้ำเลิศ ท่าแร้ง 155/11
1524 นาง บุญสม ศรีจันทร์งาม ท่าแร้ง 94/2
1525 นาย ชูศักดิ์ สุบรรณเทพภูษิต ท่าแร้ง 102/337
1526 นาย หลอด เงินกลม ท่าแร้ง
1527 นาย เจริญ แสนคำชื่น ท่าแร้ง 139/4
1528 นาย ณัฐพัชร์ ธนพัฑฒิพงษ์ ท่าแร้ง 6/568
1529 นาง พิมพ์ ศรีพลากิจ ท่าแร้ง 199/16
1530 นาย จิรศักดิ์ พุฒนะบุญ ท่าแร้ง 222/6
1531 นาย นิกร ธีรรรัตรัญญู ท่าแร้ง 222/225
1532 นางสาว สมใจ ฐิติพันธ์รังสฤต ท่าแร้ง 52/2
1533 นาย กฤษณธฤต พรมหันต์ ท่าแร้ง 88/91
1534 นางสาว รัชตา ผลาชิตร์ ท่าแร้ง
1535 นาย ประยุทธ เพิ่มพงศ์ไพบูลย์ ท่าแร้ง 102/117
1536 นางสาว มัณฑนา ภิรมย์นิ่ม ท่าแร้ง 36/11
1537 นาง สุเนตร มรเทียรวิเชียรฉาย ท่าแร้ง 7/104
1538 นาย ดนัย ศรีวิเศษ ท่าแร้ง 111/884
1539 นาง ณัฐมณฑ์ ขาวสุทธิ์ ท่าแร้ง 7/2
1540 นาย สถาพร สมชิต ท่าแร้ง 65/92
1541 นาย อนันต์ ศรีสุรินทร์ ท่าแร้ง 19/96
1542 นาย จาตุรนต์ สิทธิมงคล ท่าแร้ง 239
1543 นาย วีรวงศ์ วงศ์ปรีดี ท่าแร้ง 83/115
1544 ร.ท. วิโรจน์ ศรีพานิช ท่าแร้ง 501/79
1545 นาย เสถียร สัมพัสนีธำรง ท่าแร้ง 7/372
1546 นาง หัทยา ตันตยากรณ์ ท่าแร้ง 134/269
1547 นาง ดวงพร บุณยฤทธิ์ ท่าแร้ง 7/141
1548 นางสาว นฤมล วรสุนทรารมณ์ ท่าแร้ง 199/217
1549 นาง พชรัชต์ ศรีแก้ว ท่าแร้ง 137/81
1550 นาย ธนขวัญ กระแสสินธุ์ ท่าแร้ง 88/219
1551 นางสาว วทินี ตันเจริญ ท่าแร้ง 37/72
1552 นาง รัชตา เลิศสุคนธ์ ท่าแร้ง 7/139
1553 นาย ธีรชัย เงาวิริยศิริพงศ์ ท่าแร้ง 99/241
1554 นางสาว สายชล หลักคำ ท่าแร้ง 45/7
1555 นาย ศราวุฒิ นูพลกรัง ท่าแร้ง 46/275
1556 นาย อดิศักดิ์ ชาวสวน ท่าแร้ง 6/549
1557 นางสาว พวงเพชร คำอักษร ท่าแร้ง 9/308
1558 นางสาว ธิดาพร อุมะวิชนี ท่าแร้ง 46/65
1559 นาย จีราวัฒน์ เลิศไสวธนากุล ท่าแร้ง 222/260
1560 นาง นัทธิมา สุดลาภา ท่าแร้ง
1561 นาย วิชัย ใบประเสริฐ ท่าแร้ง 48/68
1562 นาย สุขสันต์ ใจดีเจริญ ท่าแร้ง 78/8
1563 นาง สอิ้ง หาเรือนกิจ ท่าแร้ง 30
1564 นาย พิทยา สิงห์โตทอง ท่าแร้ง 119/335
1565 นาย วรธน พันธุ์สอาด ท่าแร้ง 38/187
1566 นางสาว ธัญญธร ณ ท่าแร้ง 38/142
1567 นาย เอ๋ แสงสุวรรณ ท่าแร้ง
1568 นาง จิรายุ เกษมวุฒิ ท่าแร้ง 97/23
1569 นาย สุรชัย จันทรพิมพ์ ท่าแร้ง 78/164
1570 นาย พงศธร เตวิชพงศ์ ท่าแร้ง 89/265
1571 นางสาว นันริกา นันทนาญามน ท่าแร้ง 6/2
1572 นาย กิตติ์พิพัชร์ นิ่มอนงค์ ท่าแร้ง
1573 พ.อ. อรุณ จันทรังษี ท่าแร้ง 9
1574 นางสาว ชลลดา พรหมศิริวุฒิ ท่าแร้ง 48/142
1575 นาย ไพศาล รัตนรุ่งเรือง ท่าแร้ง
1576 นาย โชติวิทย์ อุตกรวย ท่าแร้ง 79/149
1577 นาย สุพจน์ นิวรณ์ ท่าแร้ง 35
1578 นางสาว มัลลารี สิทธิเดชะ ท่าแร้ง 222/282
1579 นางสาว วรัญญา คลังวิจิตร ท่าแร้ง 70/102
1580 นาย พีรัช เอื้ออำพน ท่าแร้ง 1/308
1581 นาย วัชรนันท์ พวนพันธ์กิจ ท่าแร้ง 142/29
1582 นาง วันทนา ศุภองค์ประภา ท่าแร้ง 44/37
1583 นางสาว ณัฏฐธิดา ทองอยู่ ท่าแร้ง 14/252
1584 นางสาว วราภรณ์ หล่อวินิจนันท์ ท่าแร้ง 7/348
1585 นาย ชิงชัย สินเปียง ท่าแร้ง 46/294
1586 นางสาว กรรวี กันทวิชยานนท์ ท่าแร้ง 111/407
1587 นาย สมบูรณ์ มโนมัยวงศ์ ท่าแร้ง 126/203
1588 นาย สมหมาย วิสุทธิมิตรนาคร ท่าแร้ง 88/220
1589 นางสาว ทิฆัมพร มั่นนวม ท่าแร้ง 139/16
1590 นาย สมบัติ วัฒนพงศ์ ท่าแร้ง 199/64
1591 นางสาว พรรณทิพา หล่ออุดมพันธ์ ท่าแร้ง 137/70
1592 นาย เผด็จ เนียรมงคล ท่าแร้ง 99/35
1593 นางสาว ธิติกาญจน์ สมฤทธิ์ ท่าแร้ง 78/174
1594 นาย ศุภะชัย วงศ์ศรัทธาธิคุณ ท่าแร้ง 89/97
1595 นาย อนันต์ ภิญโญฐิติกร ท่าแร้ง 6/641
1596 นาย พฤฒิพงษ์ ราย ท่าแร้ง 120/270
1597 นาย วรศักดิ์ บุพพะเนติ ท่าแร้ง 200/213
1598 นาง เนาวรัตน์ ทีวะเวช ท่าแร้ง 9/57
1599 นาย วีรภัทร แตงแก้ว ท่าแร้ง 38/321
1600 นาง เบญจมาส เลิศชาคร ท่าแร้ง 48/75
1601 ด.ต. บุญชู นิยมรัฐ ท่าแร้ง 100/298
1602 นาย กิตติพัฒน์ วงษ์ชัยพูล ท่าแร้ง
1603 นาย ไมตรี มนปรียา ท่าแร้ง
1604 นางสาว วันเพ็ญ สาทาวงค์ ท่าแร้ง 9/37
1605 นางสาว สุมิตรา สุขสำราญ ท่าแร้ง
1606 นาย พัฒน์เชษฐ์ ขุนธิวงศ์ ท่าแร้ง 18/140
1607 นาย สุระณรงค์ สุรเชษฐ ท่าแร้ง 6
1608 นางสาว ขวัญเกล้า ดิษบรรจง ท่าแร้ง 121/50
1609 นางสาว อุษา วิสุทธิเสน ท่าแร้ง 9/225
1610 นางสาว เปรมสุดา กรุงทอง ท่าแร้ง
1611 นางสาว ศิริเพ็ญ ศิลปศาสตร์ ท่าแร้ง
1612 พ.ต.ต. ธวัชชัย แม้นสุรินทร์ ท่าแร้ง 100/53ข
1613 นาย วิโชติ รักชุม ท่าแร้ง 40/35
1614 นาง รพีพร ทาคาฮาชิ ท่าแร้ง 39/1
1615 นาย คุณวุฒิ อ่อนมา ท่าแร้ง
1616 นาย ธีระวุฒิ เพชรแก้ว ท่าแร้ง 159/387
1617 นาย วีระวัฒน์ บุญพา ท่าแร้ง 2/203
1618 นาย คทาพงษ์ อิงภานุวงศ์ ท่าแร้ง 6/689
1619 นาย อารี พิทักษ์คุมพล ท่าแร้ง 1137
1620 นางสาว ภัทรพร บุญเพื่อน ท่าแร้ง 6/31
1621 นาง วันทนา อัศวศิริโรจน์ ท่าแร้ง 5/416
1622 นาง สุทิน เบญจมกุล ท่าแร้ง 33/1
1623 นางสาว นาฏอนงค์ พรถวัลย์ศักดิ์ ท่าแร้ง 9
1624 นาง ทัศนีย์ อาฟารี ท่าแร้ง
1625 นาง พรศร งามปลั่ง ท่าแร้ง 21/4
1626 นาง สมวงศ์ ศรีผดุง ท่าแร้ง 24/1
1627 นาย อรรถพล ศิริบุญมา ท่าแร้ง
1628 นาย รุ่งเรืองชัย ชาดี ท่าแร้ง 6/522
1629 นาย อนันต์ ธีระธนานันท์ ท่าแร้ง 111/488
1630 นาง วิจิตร ขำคมนิกร ท่าแร้ง 3/44
1631 นางสาว พรทิพย์ แสงศรี ท่าแร้ง
1632 นาง พิจิตตา ธรรมภาณพินิจ ท่าแร้ง 22/24
1633 นาย กมล ตรีธรรมพินิจ ท่าแร้ง 200/166
1634 นาย ธนนท์ ศรีรัตนา ท่าแร้ง 46/273
1635 นางสาว ณัฐธิดา ทองแพ ท่าแร้ง 89/539
1636 นาย กำพล คงคสุทธิ์ ท่าแร้ง 89/470
1637 นาง รุ่งฟ้า บาร์ซินา ท่าแร้ง 37/146
1638 นางสาว ศิริพร สิริวรรณภา ท่าแร้ง 65
1639 นาย ณรงค์ ภูรีพิพัฒน์ ท่าแร้ง 220
1640 นาย วุฒิโชติ มีลาภ ท่าแร้ง 88/371
1641 นาย ชาลี ตั้งเพชรมั่น ท่าแร้ง 102/317
1642 นาย ตรีรัตน์ แก้วสุริยะ ท่าแร้ง 231/7
1643 นาย ช่วย พูลรักษ์ ท่าแร้ง 48/1
1644 นาย สมพร พลเมือง ท่าแร้ง 29/3
1645 นาย รัฐภาษ เชิดชูชาติ ท่าแร้ง 2/269
1646 นาง จิตราทร วัฒนพงษ์ ท่าแร้ง 155/16
1647 นาง ธัญพร พานสุวรรณ ท่าแร้ง 1/3
1648 นางสาว สุนิสา กิจนิธี ท่าแร้ง
1649 ร.อ.หญิง ละออง คิดละเอียด ท่าแร้ง 5/163
1650 นาย วราห์ กุลชล ท่าแร้ง 30/291
1651 นาย บุญสืบ เผือกสูงเนิน ท่าแร้ง 2/210
1652 นาย ทนง จั่นทอง ท่าแร้ง
1653 นาย ปองเดช ศรุติสุต ท่าแร้ง 146/69
1654 นาย ณัฐนันท์ คฤโฆษ ท่าแร้ง 1/69
1655 นางสาว จันทร์จิรา แซ่เตียว ท่าแร้ง 22/179
1656 นาง พิมใจ บุรุษานนท์ ท่าแร้ง 189/64
1657 นางสาว สุดารัตน์ ภูอวด ท่าแร้ง
1658 นาย พัลลภ ม่วงไหมทอง ท่าแร้ง 19/170
1659 นางสาว เจนจิรา ท่องไพศาล ท่าแร้ง 111/741
1660 นางสาว ฐิตาพร ชาญติสิงห์ ท่าแร้ง 35/20
1661 นาย ชัยวัฒน์ ธนวัฒนตระกูล ท่าแร้ง 169/227
1662 นางสาว วรรณรวี เจียร์สุคนธ์ ท่าแร้ง 169/228
1663 นาย บุญเลิศ คุณุทัย ท่าแร้ง
1664 นาย ปรัชญาภากร ปฐวีอาภากุล ท่าแร้ง 111/1064
1665 นาย จัรัฏฐ์ กาฬสินธุ์ ท่าแร้ง
1666 นางสาว วาสนา ยุพาพินท์ ท่าแร้ง 143/66
1667 นางสาว ปราณี ฤกษ์พินธุวัฒน์ ท่าแร้ง 134/181
1668 นาย พิบูล วิชชุรังษี ท่าแร้ง 35/296
1669 นางสาว อรนุช วังวล ท่าแร้ง 143/68
1670 นาย ก้องเกียรติ ต่ายตาม ท่าแร้ง 6
1671 นาง ธนพร กลิ่ยทอง ท่าแร้ง 14
1672 นาย .มานพ จันทร์ศรี ท่าแร้ง 47/2
1673 นาย ธนะพัฒน์ โชติจารุสวัสดิ์ ท่าแร้ง 159/43
1674 นางสาว วรรณิภา คชาชีวะ ท่าแร้ง
1675 นาย นิทัศน์ เห็นทรัพย์ไพบูลย์ ท่าแร้ง 159/44
1676 นาง ฐิติมา นิลประภา ท่าแร้ง 146/37
1677 นางสาว ศิณีรัตน์ ตรีศิริพิศาล ท่าแร้ง 18/171
1678 นาย สุพจน์ ปิยะกุล ท่าแร้ง 97
1679 นาย สุรัตน์ ศรีเหรา ท่าแร้ง 159/81
1680 นาย มานะ โรจนวุฒนนท์ ท่าแร้ง 30/1
1681 นาย ศุภกิจ ตรีศิริไพศาล ท่าแร้ง 3757/10
1682 นางสาว นันทรัตน์ สีเพ็ง ท่าแร้ง
1683 นางสาว นิตยา สายโสภา ท่าแร้ง 41/8
1684 นางสาว สุวรรณา ทุมผา ท่าแร้ง 139/224
1685 นาง พชร เนียรสุพรพรรณ ท่าแร้ง 57/2
1686 นาย นิคม มิ่งคะโน ท่าแร้ง 121/10
1687 นาย ประดับ สนามไชย ท่าแร้ง 159/91
1688 นาย ขวัญชัย คนขยัน ท่าแร้ง 28
1689 นางสาว จุไรรัตน์ บุญหมั่น ท่าแร้ง 38/337
1690 นางสาว ทิตา ศรีเงินยวง ท่าแร้ง 107
1691 นาย สมศักดิ์ อินทร์น้อย ท่าแร้ง 159/148
1692 นาง อาภรณ์ แสงดี ท่าแร้ง
1693 นางสาว อุริสา ยุวเทพากร ท่าแร้ง
1694 นาย ชุมพล ดีเจริญ ท่าแร้ง 100/9
1695 นางสาว โสภิดา พงศ์จีน ท่าแร้ง 159/167
1696 นาย เกียรติประจักร สนธิ ท่าแร้ง 145/12
1697 นาง อลิสา กรกวีร์เวก ท่าแร้ง
1698 พ.ต.อ. สิริวัฒน์ วรรณานนท์ ท่าแร้ง 100/68
1699 นาย ธิปพนธ์ คันธขจรกิจ ท่าแร้ง 9/8
1700 นาง ยุภาภรณ์ เขี้ยวงา ท่าแร้ง 159/235
1701 นาย จอม สะพานหล้า ท่าแร้ง
1702 นาง มลวิภา คันธขจรกิจ ท่าแร้ง 200/92
1703 นาย สันติ ชูโชคกุล ท่าแร้ง 38/68
1704 นาย สำราญ เครือเทพ ท่าแร้ง 134/15
1705 นาย อนันท์ วรสิทธิ์สิน ท่าแร้ง 159/267
1706 นาย ศุภวัฒน์ ทีทา ท่าแร้ง 35/189
1707 นาย ณุศีล ศรีอักษร ท่าแร้ง 381
1708 นางสาว เกณิกา ใบแก้ว ท่าแร้ง 78/290
1709 นาย อนันต์ สินฉิม ท่าแร้ง 11/29
1710 นาง สุโรจนา ลีนานนท์ ท่าแร้ง 380
1711 นาง ศุภษา ฐิติธยานี ท่าแร้ง 159/290
1712 นาง เสาวนิจ พึ่งสุนทร ท่าแร้ง 5/277
1713 นาย ยังชาง หู ท่าแร้ง 18/123
1714 นางสาว วิไลลักษณ์ เมฆารัตน์ ท่าแร้ง 33/237
1715 นาย อนุกูล ดีสูงเนิน ท่าแร้ง 159/293
1716 นาย ชัชชัย เตชะฤกษ์อุดม ท่าแร้ง 2/7
1717 นาง วรัญญา ปิยะกรกานต์ ท่าแร้ง 18/124
1718 นางสาว ชัชวรรณ ชิมตระกูล ท่าแร้ง 9/69
1719 นาย ประสิทธิ์ เจิมเติมศักดิ์ ท่าแร้ง 89/514
1720 นาง ทิพวรรณ รังสินธุ์ ท่าแร้ง 90/118
1721 นาย กิตติพงศ์ คามะปะใน ท่าแร้ง 100/503
1722 นาง เพชรา จันทรปราการ ท่าแร้ง 9/17
1723 นาง ชุดา ทีปวัฒน์ ท่าแร้ง 159/398
1724 นาง บัว โคยามา ท่าแร้ง 37/85
1725 นาง เข็มเพชร เลนะพันธ์ ท่าแร้ง 159/439
1726 นางสาว พิมลวรรณ เขียวต่าย ท่าแร้ง 58/15
1727 นาง ยุภาวัลย์ ติณสุวรรณ ท่าแร้ง 155/182
1728 นางสาว รัตนา ภิญโญพจพนารถ ท่าแร้ง 159/474
1729 นาย ปฐม สุกใส ท่าแร้ง 211
1730 นาย กิรทัต พลเพชร ท่าแร้ง 46/48
1731 นาง นารีพงษ์ มโนดี ท่าแร้ง 139/24
1732 นางสาว นัทธมน คงสิทธิ์ ท่าแร้ง 169/186
1733 นาย ชยุต ทีปวัฒน์ ท่าแร้ง 159/478
1734 พ.ต.ท. กิตติพงษ์ ชัยปลัด ท่าแร้ง 120/32
1735 นาย พงษ์พันธ์ วังวิเศษ ท่าแร้ง 155/211
1736 นาย ทรงวุฒิ เฉิดชมจันทร์ ท่าแร้ง 139/103
1737 นางสาว กนกพร เอกปณิธานพงศ์ ท่าแร้ง 62/87
1738 นาย สมชาย คงเพชรศักดิ์ ท่าแร้ง
1739 นาง วสรัตน์ บุญญตนวที ท่าแร้ง 200/14
1740 นาง อรทัย ถวิลพุทธิกุล ท่าแร้ง 155/163
1741 นาง สำราญ ปรีพูล ท่าแร้ง 159/536
1742 นาง สนธยาภรณ์ ไตรวงษ์ ท่าแร้ง 159/268
1743 นาย เปงจา โสดา ท่าแร้ง
1744 นาย อธิกร จันทรประภา ท่าแร้ง 99/6
1745 นาง ทรายทอง ตรีสัตยกุล ท่าแร้ง 169/164
1746 นาย วสันต์ สุทธมนัสวงษ์ ท่าแร้ง 88/289
1747 นาง ธนิดา อาคมฤกษ์ ท่าแร้ง 159/551
1748 นาง จันทร์เพ็ญ เนตรขำ ท่าแร้ง 6/679
1749 นาย ศรายุทธ มีทรัพย์ ท่าแร้ง 78/25
1750 นาย สมโรจน์ มงคลชาติ ท่าแร้ง 139/174
1751 นางสาว มรกต เขียวประเสริฐ ท่าแร้ง
1752 นาย รังสิวุฒิ เขียวทอง ท่าแร้ง 159/549
1753 นางสาว กึ่งเดือน สรีสมบุญ ท่าแร้ง 3/243
1754 นาง ประพิม ธรณีนิติญาณ ท่าแร้ง 149/1
1755 นางสาว อุมาพร กานต์วารีรักษ์ ท่าแร้ง 159/592
1756 นาย ศิริชัย หวังศิริเลิศ ท่าแร้ง 16
1757 นาง สุชาดา แสงฉาย ท่าแร้ง 111/1058
1758 นาง รจนา บัวมองต์ ท่าแร้ง 159/594
1759 นาย อนันต์ชัย ทิพมาตย์ ท่าแร้ง
1760 นาย ชาญชัย ฉิมมณี ท่าแร้ง 34/187
1761 ด.ต.หญิง จรรยาภรณ์ ดลยชัยรัตน์ ท่าแร้ง
1762 นางสาว จิรันธนิน จิรัฐระพีร์ ท่าแร้ง 159/593
1763 นาย พิน อินทรมณี ท่าแร้ง 32
1764 นางสาว เยาวลักษณ์ แพสมหวัง ท่าแร้ง 159/609
1765 นาง บุญสม ทับทิม ท่าแร้ง
1766 นาย สุชิน จุนตะนัย ท่าแร้ง 14
1767 นาย กิตติพงศ์ ภารตะวงศ์ ท่าแร้ง 159/604
1768 นาง นภารัตน์ ชุณหชา ท่าแร้ง 7/316
1769 นาง พรชนัญญ์ มนมงคล ท่าแร้ง 159/623
1770 นาย กิตติ ศรีสายชล ท่าแร้ง 159/660
1771 นาย ชัยณรงค์ ศรีใส ท่าแร้ง
1772 นางสาว จิราภรณ์ จิตภิรมย์ ท่าแร้ง 159/662
1773 นาย สมชาย ถมปัด ท่าแร้ง
1774 นางสาว สายนที พรึงลำภู ท่าแร้ง 159/707
1775 นาย บุญเรือง ภูลา ท่าแร้ง
1776 ด.ต.หญิง ฉวีวรรณ ศรีวิชัย ท่าแร้ง 100/511
1777 นาง วราลักษณ์ เจริญศรีชัยรัตน์ ท่าแร้ง 50/2
1778 นาง สโรชา ธารนพ ท่าแร้ง 139/313
1779 พ.ต.ท. ฐปกรณ์ ชื่นนิยม ท่าแร้ง 100/134
1780 นางสาว กิตติณัฐศ์ ชัยแม่วาง ท่าแร้ง 159/408
1781 นางสาว พัน กุมผัน ท่าแร้ง
1782 นาย วันนะ ภูติวัฒนชัย ท่าแร้ง 31/9
1783 พ.อ.หญิง เอกอร ตรีเนตร ท่าแร้ง 9/20
1784 นางสาว คชาภรณ์ คลังชำนาญ ท่าแร้ง 159/286
1785 นางสาว กนกรส ทุ่งมีผล ท่าแร้ง 193/46
1786 นางสาว ไสว พิมพ์บุบผา ท่าแร้ง 54/4
1787 นาย พิสิษฐ์ อภิวัฒน์รุ่งเรือง ท่าแร้ง 159/399
1788 นางสาว นิตยา จันทศรี ท่าแร้ง 111/493
1789 นางสาว ลาวัลย์ฉวี สุขพัทธี ท่าแร้ง 72/4
1790 นางสาว วรพรรณ กิตติไพบูลย์ ท่าแร้ง 147/23
1791 นาย วิศาล จันทร์สิทธิพงศ์ ท่าแร้ง 159/710
1792 นาง โรจนา เพชรวงศ์ ท่าแร้ง
1793 นาย สุรศรี สิกขากูล ท่าแร้ง 159/676
1794 นางสาว เขมิกา นนทบุตร ท่าแร้ง 144/48
1795 นาย ประกาย อภิญ ท่าแร้ง 159/713
1796 ว่าที่ร.ต เกียรติคุณ ไชยมงคล ท่าแร้ง 147/45
1797 นาย กฤษดา อมรกุลกานต์ ท่าแร้ง 155/175
1798 นางสาว ชัญญณัฐ จันทรศาล ท่าแร้ง 159/454
1799 นาง กิมหงษ์ เรืองสิน ท่าแร้ง 18/39
1800 นาย ปริยตม์ มหัทธโน ท่าแร้ง 14/249
1801 นาย ทองอุ่น ทองเกลี้ยง ท่าแร้ง 56/184
1802 นาง พัชรินทร์ เอนกเวียง ท่าแร้ง 2/207
1803 นาย บุญเลิง ซาดา ท่าแร้ง
1804 นาย แก้ว เก่งรุ่งเรืองชัย ท่าแร้ง 37/428
1805 นาย ศรินรัตน์ เดชเดชะ ท่าแร้ง 200/131
1806 นาง ดวงใจ ยมจันทร์ ท่าแร้ง 70/22
1807 นาง ปิยนุช สิทธิกร ท่าแร้ง 155/119
1808 นาย ก้องภพ เกษมวงศ์ ท่าแร้ง 120/37
1809 นาย เอนก บุญสินชัย ท่าแร้ง 155/212
1810 นางสาว เดื่อนเพ็ญ ศรีนภารัตน์ ท่าแร้ง 1/168
1811 นาง รวินันท์ บุตะเขียว ท่าแร้ง 139/34
1812 นางสาว วรรณดี สุขเจริญผล ท่าแร้ง 155/71
1813 นาย อภิวัฒน์ รักมิตร ท่าแร้ง 155/188
1814 นาย สรรพ์ญๆ เลิศศรีวัฒนกุล ท่าแร้ง 65/98
1815 จ.ส.ต. ปรีชา แก่นกระโทก ท่าแร้ง 100/480
1816 นาย ราชสิทธา เทียนธวัช ท่าแร้ง
1817 นางสาว ถิรนันท์ สะแกคุ้ม ท่าแร้ง 155/203
1818 นาย ประไพ แสงวิจิตร ท่าแร้ง 58/3
1819 นาย สุธรรมรัฐ แมลงภู่ทอง ท่าแร้ง
1820 นาง สุพัตร ผายทอง ท่าแร้ง 121/20
1821 นาย ไตรภพ วศินสิทธิสุข ท่าแร้ง 222/270
1822 นาย ไพฑูรย์ นกแก้ว ท่าแร้ง 50/2
1823 พ.ต.อ. เด่นชัย บุตรโพธิ์ศรี ท่าแร้ง 100/12
1824 นาย มัยดี ไกยะวินิจ ท่าแร้ง
1825 นาย โชติไกร ไชยวิจารณ์ ท่าแร้ง 137/393
1826 นางสาว ธนพร ตรีสุข ท่าแร้ง 120/190
1827 นาย บัณฑิต พลเพียร ท่าแร้ง 1/271
1828 นาย มนชิต สมานกสิกรรม ท่าแร้ง 159/54
1829 นางสาว สุกัญญา บุตรตะ ท่าแร้ง 155/210
1830 นาง สุวรรณ ปะตาทะยัง ท่าแร้ง
1831 นาง วัชรี สมานกสิกรรม ท่าแร้ง 159/50
1832 นาย ศักดิ์สิทธิ์ เบญจนาภาศกุล ท่าแร้ง 17/31
1833 นาง ณัฐินี ชำนาญยา ท่าแร้ง 18/235
1834 พตท. วิรัตน์ ควรชม ท่าแร้ง 100/54ก
1835 นาง พรชนก รุจิวัทธิกร ท่าแร้ง 56/158
1836 นาง อารียา โลณะปาลวงษ์ ท่าแร้ง 7/2
1837 นาง แดง สมพงษ์ ท่าแร้ง 117/73
1838 นาย จิรายุ หนูเนียม ท่าแร้ง 111/836
1839 นางสาว พรพรรณ ปุ่นนอก ท่าแร้ง
1840 ร.อ. ยงยุทธ บุญยวัฒน์ ท่าแร้ง 7/76
1841 นาย สวรรค์ เยี่ยมรัมย์ ท่าแร้ง 18/8
1842 นางสาว ปาณิสรา บุญวุฒิ ท่าแร้ง 159/469
1843 นาย พงษ์ศักดิ์ แดงประเสริฐ ท่าแร้ง 24/187
1844 นาย พรชัย สิงห์อุปโป ท่าแร้ง
1845 นางสาว ลำพอง กองเพ็ง ท่าแร้ง 111/748
1846 นาย สมชาย แกจะสน ท่าแร้ง
1847 นางสาว ปริยา ฉายาช่าง ท่าแร้ง 34/6
1848 นางสาว ปติญา สวัสดิ์ล้น ท่าแร้ง 38/227
1849 นางสาว จารุวรรณ พรมวงษา ท่าแร้ง 54/3
1850 นาย สมมาตร รังสยาธร ท่าแร้ง 193/259
1851 นาย มงคลชน ศรีศิลป์โสภณ ท่าแร้ง 89/19
1852 นางสาว วิลารัตน์ มีมาก ท่าแร้ง 643/67
1853 นาย สมเกียรติ สาลาด ท่าแร้ง
1854 นาง ช่อแก้ว เพชรคุ้ม ท่าแร้ง 90/229
1855 นาย สหชาติ กาญจนาคม ท่าแร้ง 28/67
1856 นาย อนุสรณ์ อภิเนาวนิเวศน์ ท่าแร้ง
1857 นางสาว พิศมัย ไชยนันทน์ ท่าแร้ง 134/164
1858 นางสาว ธิดารัตน์ งามเจริญ ท่าแร้ง 222/334
1859 นางสาว สังวาลย์ พลายอินทร์ ท่าแร้ง
1860 นาย ศุภชัย คำยิ่ง ท่าแร้ง 37/20
1861 นาย อุดมศักดิ์ วัฒนเหล่าวิชย์ ท่าแร้ง 9/39
1862 นาง วัลลภา จำเนียนกุล ท่าแร้ง
1863 นาย กฤศณัฏฐ์ กวีศักดิ์ธนโชติ ท่าแร้ง 144/126
1864 นางสาว กรณิกา บุญแสง ท่าแร้ง 37/21
1865 นาย ปฏิวัต สมสะอาด ท่าแร้ง 159/528
1866 นาย สิริเดช จิรภัคธนิน ท่าแร้ง
1867 นางสาว ชัญญ กันธรักษา ท่าแร้ง 102/588
1868 นาย เฉลืมวุฒิ ประเสริฐจันดี ท่าแร้ง 56/136
1869 นาย วิริยะ ชำนาญ ท่าแร้ง 149/53
1870 นาย สาคร ประทีป ท่าแร้ง
1871 นางสาว วันเพ็ญ เกลี้ยงเกลา ท่าแร้ง 200/82
1872 นาย ฆัมพร กำลังเกื้อ ท่าแร้ง 70/1
1873 นาง สุบิน บุรากรณ์ ท่าแร้ง 22/131
1874 นาย วิรัช เทียบจิรประภา ท่าแร้ง 88/4
1875 นาย ศิริโรจน์ มงคลธง ท่าแร้ง 84/8
1876 นาย มงคล ไข่มุข ท่าแร้ง 967
1877 นาย วิรเทพ เมืองพราม ท่าแร้ง
1878 นาง สาลี บุญธรรม ท่าแร้ง 205
1879 นาย ปรีชา สุดสวาท ท่าแร้ง
1880 นาย พงษ์พิบูลชัย จันทร์สราญแสง ท่าแร้ง 188/53
1881 นาง อุบลรัตน์ คริสเตนเซ่น ท่าแร้ง 57/49
1882 นาง ปราณี บุญดิษฐ ท่าแร้ง 28/21
1883 นาย ณภัทร ปัทมสิงห์ ณ อยุธยา ท่าแร้ง 188/38
1884 นาย นนธิอัฐ โฉมวัฒนา ท่าแร้ง 79/15
1885 นางสาว มนิณี ธัญลวะณิชย์ ท่าแร้ง 188/36
1886 ว่าที่ พ.ต.ท. วิเชียร อ่อนฉ่ำ ท่าแร้ง 100/69
1887 ส.ต.ต. นครินทร์ หงษ์ทอง ท่าแร้ง 100/225
1888 นาย ปวัฒน์ชัย กมราช ท่าแร้ง 142/31
1889 นาย ปรีชา อาทิตย์ทอง ท่าแร้ง 188/34
1890 นาย ธนวัฒน์ หวดสันเทียะ ท่าแร้ง
1891 นาย สุดารัตน์ สุทธิกุล ท่าแร้ง 188/30
1892 นาย สาคร สวนอุดม ท่าแร้ง 44/89
1893 นางสาว ศุภพร โพธารัตน์ ท่าแร้ง 188/28
1894 นาง พนิ เจริญสุข ท่าแร้ง 19/35
1895 นางสาว พัชรนันท์ ไพสิฐพัชรพงศ์ ท่าแร้ง
1896 นาย สมศักดิ์ นิลแสง ท่าแร้ง
1897 นาง ยุคลธร คาเนดะ ท่าแร้ง 188/24
1898 นาง ทิพย์รัตน์ สีเพชรเหลือง ท่าแร้ง 188/21
1899 นางสาว ชูชีพ โพธิ์ทิน ท่าแร้ง
1900 นางสาว สัณห์สินี เสตะสุนทร ท่าแร้ง 1/86
1901 นางสาว ประดับพร หวังสุข ท่าแร้ง 40/8
1902 นาง อุบลรัตน์ ไทศรีวิชัย ท่าแร้ง 188/19
1903 นาง กุลวัฒน์ ภิรมย์นิ่ม ท่าแร้ง 15
1904 นาย วีระ ศานติวรกุล ท่าแร้ง 161/107
1905 นาย ชาตรี ดอกไม้ ท่าแร้ง
1906 นาย จิตติ วิเศษการ ท่าแร้ง 118/16
1907 นาง ภัทธิศา ทำรงค์รัตน์ ท่าแร้ง
1908 นาย ณัฐกฤษ ยิ้มวัฒนอดุลย์ ท่าแร้ง 188/14
1909 นาง นิธิกานต์ ผาติธรรมเวทย์ ท่าแร้ง 17/68
1910 นางสาว จันทรรัตน์ พงศ์ศิลามณี ท่าแร้ง 144/68
1911 นาย ทำนอง จันทสีมา ท่าแร้ง 139/327
1912 นาง เล็ก ม่วงกล้วย ท่าแร้ง
1913 นาย สว่าง อังกุโร ท่าแร้ง 59/42
1914 นางสาว ณัฏฐ์ชฏามณฑ์ ประคองใจ ท่าแร้ง 186/2
1915 นางสาว กาญจนา วัฒนโชติวัทย์ ท่าแร้ง 188/15
1916 นาย ปริญญ์ โชติยานันทวงศ์ ท่าแร้ง 44/11
1917 นางสาว นงลักษณ์ ภัทรสกุล ท่าแร้ง 222/320
1918 นางสาว สุวพร ศิริคุณ ท่าแร้ง 44/4
1919 นาง เติมแสง ศรีสุวรรณภรณ์ ท่าแร้ง 45/66
1920 นางสาว กาลัญวีร์ ศรีศิริรัตน์ ท่าแร้ง 32/90
1921 นางสาว ภัทรลักษณ์ ศรีบูระเดช ท่าแร้ง 139/118
1922 นางสาว รักคณินทร์ ศรีศิริรัตน์ ท่าแร้ง 32/89
1923 นาย ธิชพันธุ์ แสงวิจิตร ท่าแร้ง 188/7
1924 นาย ณฐภัทร เสาวรัจ ท่าแร้ง 199/230
1925 นาย พงษ์พัฒน์ จันทร์ล้าย ท่าแร้ง 37/170
1926 นาง พะเยาว์ แย้มโพธิ์ ท่าแร้ง
1927 นางสาว วรรยา พุ่มเรือง ท่าแร้ง
1928 นาง เพ็ญพรรณ ปิยมาตย์ ท่าแร้ง 222/92
1929 นาย ประชา ยงวงศ์พัฒนา ท่าแร้ง 79/46
1930 นาย สุกฤษฏิ์ ศรีสุวรรณภรณ์ ท่าแร้ง 45/65
1931 นาง ประมวล ภาวะรัตน์ ท่าแร้ง
1932 นาง สุชานันท์ เกรียงไกรเกษม ท่าแร้ง 544
1933 นาย สุเทพ ปรีดีพร้อมพันธุ์ ท่าแร้ง 65/45
1934 นาย นิรันดร์ ภูมิโคกรักษ์ ท่าแร้ง
1935 นาย อรรถพล ลัคนาพรรักษ์ ท่าแร้ง 118/197
1936 นาย บำรุง แสนคำ ท่าแร้ง 89/570
1937 นางสาว อรัน สุนทรวัฒน์ ท่าแร้ง
1938 นาง จริญญา พันธ์พูล ท่าแร้ง 6/279
1939 น.อ. ถาวรวัฒน์ จันทนาคม ท่าแร้ง 188/5
1940 นาย สมปอง เรืองรังษี ท่าแร้ง 62/55
1941 นาย เอกชัย เหลืองไพรินทร์ ท่าแร้ง 189/53
1942 นาย อรรถพล อมรรัตนาชัย ท่าแร้ง 163/28
1943 นางสาว ริษฎีกร โอ๋วเจริญ ท่าแร้ง 65/54
1944 นาย ณัฐกิตติ์ กิตติวรสวัสดิ์ ท่าแร้ง 159/631
1945 นาย นิสา นิรมาณ ท่าแร้ง 6/469
1946 นาย เศรษฐวิชญ์ ถิระศรุตานันท์ ท่าแร้ง 111/912
1947 นาง เพชรรัตน์ คราดโรค ท่าแร้ง
1948 นาย จิตตพันธ์ เหมวุฒิพันธ์ ท่าแร้ง 111/412
1949 นาย สอาด รอดถาวร ท่าแร้ง 148/60
1950 นาย สากล มีแก้ว ท่าแร้ง 11/186
1951 นาย ภราดร ขุนทองจันทร์ ท่าแร้ง 89/446
1952 นาย สามารถ บุญทาศรี ท่าแร้ง 52/35
1953 นาย อนุดิษฎ์ เศวตมาลย์ ท่าแร้ง 5/409
1954 นางสาว พนิดา กุลวัฒน์พงศ์ ท่าแร้ง 111/363
1955 นาง ศุภเกียรติ ตรีศิริพิศาล ท่าแร้ง 49/9
1956 นาย พิพัฒน์ เหล่าพิพัฒนา ท่าแร้ง 199/18
1957 นางสาว นงลักษณ์ นอสูงเนิน ท่าแร้ง 89/387
1958 นาง จุฑารัตน์ เศวตมาลย์ ท่าแร้ง 5/375
1959 นางสาว อมรรัตน์ จันแดง ท่าแร้ง
1960 นาย แดง เพชรแสน ท่าแร้ง 73/20
1961 พล.ต.ม.ล. ประสบโชค เกษมสันต์ ท่าแร้ง 9/328
1962 นาง กฤษณา หีบจันทน์ตรี ท่าแร้ง
1963 นางสาว วริยา ทองดี ท่าแร้ง
1964 นาย สังเวียน ลาภเวที ท่าแร้ง
1965 นางสาว ชนันพร น้อยใหม่ ท่าแร้ง
1966 นาย นลินี ประพฤติดี ท่าแร้ง 121/457
1967 นาง สุดา ตันโป๊ย ท่าแร้ง
1968 นางสาว เสาวณีย์ ด่านวิริยะกุล ท่าแร้ง 144/64
1969 นาย มานะ ผ่องเมฆินทร์ ท่าแร้ง 8/14
1970 นางสาว พิมพ์ธภัส น้อยศิริ ท่าแร้ง 71/89
1971 นาย ศิวรุตม์ เมธิรานันท์ ท่าแร้ง 111/366
1972 นางสาว กนกพร คชมาน ท่าแร้ง 23
1973 นาง ละเอียด สินธุเสน ท่าแร้ง 162/63
1974 นางสาว สำรวย แช่มงาม ท่าแร้ง
1975 นาย ประสิทธิ์ ประวัง ท่าแร้ง 99/256
1976 นาย เรืองเดช อาวะกุลพาณิชย์ ท่าแร้ง 9/316
1977 นาย นิมิตร สื่อเจริญสม ท่าแร้ง 88/351
1978 นาง ดลพร การธนศาษฐ์ ท่าแร้ง 222/378
1979 นางสาว นันทพร มธุรพจนากุล ท่าแร้ง 200/109
1980 นาง จริยา ธนะสุขสิริ ท่าแร้ง 55/36
1981 นาย สมบัติ ท้าวแก้ว ท่าแร้ง
1982 นาง ภาวนา ตั้งพานทอง ท่าแร้ง 102/252
1983 นางสาว สุดารัตน์ จันจาตุรงค์ ท่าแร้ง 119/111
1984 นางสาว เอชญา ม่วงอำพล ท่าแร้ง
1985 นาย ไพฑูรย์ ทองดีวงษ์ ท่าแร้ง
1986 นาย วิจิตร วิรติกุล ท่าแร้ง 165/55
1987 นาง พัชรินทร์ สิทธิอำพรพรรณ ท่าแร้ง 189/69
1988 นาย ปิยะมิตร ฉัตรชาตรี ท่าแร้ง 200/65
1989 นางสาว นัฏฐพร สมบูรณ์ ท่าแร้ง
1990 จ.ส.อ. บุญรัตน์ อุ่นแก้ว ท่าแร้ง 31
1991 นาง ปิยะรักษ์ โภคะกุล ท่าแร้ง 88/339
1992 นาย ศุภสิน ตอพล ท่าแร้ง 10
1993 นางสาว ศิวพร ตันติโกวิทย์ ท่าแร้ง 99/215
1994 นาง รัตนา ปุกอ้าย ท่าแร้ง
1995 นาง เยาวเรศ กิจบุญชู ท่าแร้ง 111/772
1996 นาย สุวัฒน์ กรีกุล ท่าแร้ง 37/227
1997 นาย ทรงศักดิ์ สุวราห์วรรณ ท่าแร้ง 71/123
1998 นาง พรรณธรักษ์ ศรีนวล ท่าแร้ง 119/3
1999 พล.อ. วีระ เมฆะวิภาต ท่าแร้ง 119
2000 นาย สมศักดิ์ ใสละม้าย ท่าแร้ง 21/5
2001 นางสาว นวลนาถ สดมณี ท่าแร้ง 44/78
2002 นาย มงคล ชัยยงศิลป์ ท่าแร้ง 55/36
2003 นางสาว อรวรรณ เปรมศิลป ท่าแร้ง 1/187